Super Forms - All In One Bundle - en to gu translation catalogue (3007 entries)

en:  MB.
gu:  MB

en:  version
gu:  સંસ્કરણ

en: !! Not contains
gu: !! સમાવેલ નથી

en: != Not equal
gu: ! = બરાબર નથી

en: " " (space only)
gu: "" (ફક્ત જગ્યા)

en: " column
gu: " કૉલમ

en: "," (comma only)
gu: "," (ફક્ત અલ્પવિરામ)

en: "Off" label
gu: "બંધ" લેબલ

en: "Off" value
gu: "બંધ" મૂલ્ય

en: "On" label
gu: "ચાલુ" લેબલ

en: "On" value
gu: "ચાલુ" મૂલ્ય

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
gu: %2$s દરેક ભૂમિકાને અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરો, ઉપલબ્ધ ભૂમિકાઓ:%3$s%1$s%4$s

en: %d of %d contact entries imported!
gu: %d માંથી %d સંપર્ક એન્ટ્રી આયાત કરી!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
gu: %s%s દસ્તાવેજીકરણ: %s %s નિશ્ચિત જથ્થા અને કિંમત સાથે સિંગલ પ્રોડક્ટ ચેકઆઉટ%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
gu: %s%s નોંધ:%s જો તમે ઇચ્છો છો કે વપરાશકર્તાઓ આ ફોર્મ દ્વારા ઉત્પાદનોનો ઓર્ડર આપવા સક્ષમ બને તો તમે પ્રશ્નમાં રહેલા ઉત્પાદનોને તમારી નિયમિત દુકાનમાંથી બાકાત રાખવા માટે ગોઠવી શકો છો. વૈકલ્પિક રીતે તમે તમારા ફોર્મ સાથે ઉત્પાદન "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિસ્તારને બદલવા માટે પણ વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો. તમે તે સેટિંગ્સને અહીં વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો: %sસુપર ફોર્મ્સ > સેટિંગ્સ > WooCommerce ચેકઆઉટ%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
gu: %s કૃપા કરીને તમારા વેબમાસ્ટરનો સંપર્ક કરો અને તમારી php.ini ફાઇલની અંદર આ મર્યાદા વધારો!

en: %s. Please refresh this page and try again!
gu: %s કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠ તાજું કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
gu: %s વેબહૂક ID બનાવો%s%s એન્ડપોઇન્ટ URL હોવું આવશ્યક છે: %s

en: %sDisable this notification%s
gu: %s આ સૂચનાને અક્ષમ કરો%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
gu: %sERROR%s: તમને લૉગિન કરવાની મંજૂરી નથી.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
gu: %s ભૂલ: %s લોગ ઇન કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું, કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો

en: %sForm elements:%s
gu: %s ફોર્મ તત્વો: %s

en: %sForm settings:%s
gu: %s ફોર્મ સેટિંગ્સ: %s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
gu: %s Google ફોન્ટ્સ%s માટે શોધો, પછી URL ને કોપી પેસ્ટ કરો ઉ.દા.:%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
gu: %s અનુવાદ સેટિંગ્સ: %s (આમાં ફક્ત અનુવાદ સેટિંગ્સ શામેલ છે, વાસ્તવિક શબ્દમાળાઓ નહીં, આ "ફોર્મ તત્વો" કોડમાં સંગ્રહિત છે)

en: &copy; Someone, somewhere 2015
gu: © કોઈક, ક્યાંક 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
gu: © કોઈક, ક્યાંક 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
gu: &gt; અને&amp; &lt;ગ્રેટર કરતાં અને તેના કરતા ઓછા

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
gu: &gt; અને&amp; &lt;= કરતાં વધુ અને તેના કરતા ઓછા અથવા બરાબર

en: &gt; Greater than
gu: &gt; કરતા વધારે

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
gu: &gt; || &lt;ઓઆર કરતા પણ વધારે

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
gu: &gt; || &lt;= કરતાં વધુ અથવા તેના કરતા ઓછા અથવા સમાન

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
gu: &gt; = &amp;&amp; &lt;આના કરતા વધારે અથવા બરાબર અને તેના કરતા ઓછા

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
gu: &gt; = &amp;&amp; &lt;= કરતા વધારે અથવા બરાબર અને તેના કરતા ઓછા અથવા બરાબર

en: &gt;= Greater than or equal to
gu: &gt; = કરતા વધારે અથવા બરાબર

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
gu: &gt; = || &lt;ગ્રેટર અથવા તેના કરતા ઓછા અથવા તેના કરતા ઓછા

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
gu: &gt; = || &lt;= કરતાં વધુ અથવા બરાબર અથવા તેના કરતા ઓછા અથવા બરાબર

en: &lt;  Less than
gu: &lt;કરતાં ઓછી

en: &lt;= Less than or equal
gu: &lt;= કરતા ઓછા અથવા બરાબર

en: (0 = disabled)
gu: (0 = અક્ષમ)

en: (12 = default)
gu: (12 = ડિફ defaultલ્ટ)

en: (14 = default)
gu: (14 = ડિફ defaultલ્ટ)

en: (16 = default)
gu: (16 = ડિફ defaultલ્ટ)

en: (20 = default)
gu: (20 = ડિફોલ્ટ)

en: (Copy)
gu: (ક Copyપિ)

en: (default line height is 1.2)
gu: (ડિફૉલ્ટ લાઇનની ઊંચાઈ 1.2 છે)

en: (leave blank for default paddings)
gu: (ડિફૉલ્ટ પેડિંગ્સ માટે ખાલી છોડો)

en: (leave blank for no custom paddings)
gu: (કોઈ કસ્ટમ પેડિંગ્સ માટે ખાલી છોડી દો)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
gu: (કોઈ ઇનપુટ માસ્ક માટે ખાલી છોડો) %sa - આલ્ફા અક્ષરનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે (A-Z,a-z)%s9 - આંકડાકીય અક્ષરનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે (0-9)%s* - એક આલ્ફાન્યુમેરિક અક્ષર (A-Z,a-z,0-9) રજૂ કરે છે

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
gu: (તમારી WordPress થીમ શૈલીઓનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડો)

en: (optional)
gu: (વૈકલ્પિક)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
gu: (વૈકલ્પિક) ફોર્મ લૉક કરશો નહીં, પરંતુ તેમ છતાં સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: (optional) Empty error message
gu: (વૈકલ્પિક) ખાલી ભૂલ સંદેશ

en: (optional) Normalize strings
gu: (વૈકલ્પિક) શબ્દમાળાઓ સામાન્ય કરો

en: (optional) Populate the following field with the total distance
gu: (વૈકલ્પિક) કુલ અંતર સાથે નીચેના ક્ષેત્રને વસ્તી બનાવો

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
gu: (વૈકલ્પિક) કુલ મુસાફરી સમય (અવધિ) સાથે નીચેના ક્ષેત્રને વસ્તી બનાવો

en: (optional) Reply to email
gu: (વૈકલ્પિક) ઇમેઇલનો જવાબ આપો

en: (optional) Reply to name
gu: (વૈકલ્પિક) નામને જવાબ આપો

en: (optional) Set a custom reply to header
gu: (વૈકલ્પિક) હેડર પર કસ્ટમ જવાબ સેટ કરો

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
gu: (વૈકલ્પિક) પરિવહનનો પ્રાધાન્ય મોડનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
gu: (વૈકલ્પિક) પરિવહન રૂટ્સ માટેની પસંદગીઓનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
gu: (વૈકલ્પિક) સ્પષ્ટ કરે છે કે સપ્લાય કરેલા વેઈપોઇન્ટ્સનો ઉપયોગ કરતા માર્ગને વધુ કાર્યક્ષમ ક્રમમાં વેપ્પોઇન્ટ્સને ફરીથી ગોઠવીને optimપ્ટિમાઇઝ કરી શકાય છે.

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
gu: (વૈકલ્પિક) ટ્રાફિકમાં સમયની ગણતરી કરતી વખતે વાપરવાની ધારણાઓને સ્પષ્ટ કરે છે

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
gu: (વૈકલ્પિક) આગમનનો ઇચ્છિત સમયનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) Specifies the desired time of departure
gu: (વૈકલ્પિક) પ્રસ્થાનનો ઇચ્છિત સમયનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
gu: (વૈકલ્પિક) એ સીસીટીએલડી ("ટોચના-સ્તરનું ડોમેન") દ્વિ-અક્ષર મૂલ્ય તરીકે નિર્દેશીત પ્રદેશ કોડનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
gu: (વૈકલ્પિક) એ TLD ("ઉચ્ચ-સ્તરનું ડોમેન") દ્વિ-અક્ષર મૂલ્ય તરીકે નિર્દિષ્ટ પ્રદેશ કોડનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: (optional) Unique invoice key
gu: (વૈકલ્પિક) અનન્ય ઇન્વોઇસ કી

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
gu: (વૈકલ્પિક) વે પોઇન્ટ્સ નિર્દેશિત સ્થાન (ઓ) દ્વારા રૂટ કરીને રૂટમાં ફેરફાર કરે છે.

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
gu: (વૈકલ્પિક) જ્યારે સાચું પર સુયોજિત થાય છે ત્યારે સૂચવે છે કે ગણતરી કરેલ માર્ગ (ઓ) જો શક્ય હોય તો, ફેરીને ટાળવો જોઈએ

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
gu: (વૈકલ્પિક) જ્યારે સાચું પર સુયોજિત થાય છે ત્યારે સૂચવે છે કે ગણતરી કરેલ માર્ગ (ઓ) શક્ય હોય તો મોટા રાજમાર્ગોને ટાળવો જોઈએ

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
gu: (વૈકલ્પિક) જ્યારે સાચું પર સેટ હોય ત્યારે સૂચવે છે કે ગણતરી કરેલ માર્ગ (ઓ), જો શક્ય હોય તો, ટોલ રસ્તાને ટાળવો જોઈએ

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
gu: (વૈકલ્પિક) જ્યારે સાચું પર સેટ હોય ત્યારે નિર્દેશો સેવા પ્રતિસાદમાં એક કરતા વધુ રૂટનો વિકલ્પ પ્રદાન કરી શકે છે

en: (optional, leave blank for none)
gu: વૈકલ્પિક, કોઈ માટે ખાલી છોડી દો

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
gu: (તમારી WordPress થીમ શૈલીઓનો ઉપયોગ કરવા માટે -1 પર સેટ કરો)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
gu: (તમારી WordPress થીમ શૈલીઓનો ઉપયોગ કરવા માટે -1 પર સેટ કરો, સામાન્ય રેખાની ઊંચાઈનો ઉપયોગ કરવા માટે 0 પર સેટ કરો)

en: (set to 0 to use normal font weight)
gu: (સામાન્ય ફોન્ટ વજનનો ઉપયોગ કરવા માટે 0 પર સેટ કરો)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
gu: (તમારી WordPress થીમ શૈલીઓનો ઉપયોગ કરવા માટે કોઈ નહીં પર સેટ કરો)

en: (space)
gu: (જગ્યા)

en: (top right bottom left)
gu: (ઉપર જમણે નીચે ડાબે)

en: , (comma)
gu: , (અલ્પવિરામ)

en: - choose status -
gu: - સ્થિતિ પસંદ કરો -

en: - Not connected -
gu: - જોડાયેલ નથી -

en: - select -
gu: - પસંદ કરો -

en: - select a country -
gu: - એક દેશ પસંદ કરો -

en: - select a option -
gu: - વિકલ્પ પસંદ કરો -

en: - select your country -
gu: - તમારો દેશ પસંદ કરો -

en: - select your title -
gu: - તમારું શીર્ષક પસંદ કરો -

en: . (dot)
gu: . (બિંદુ)

en: 0 - No output
gu: 0 - આઉટપુટ નહીં

en: 0 = 350px min height
gu: 0 = 350px મિનિટ minંચાઇ

en: 0 = no max height
gu: 0 = મહત્તમ .ંચાઇ નહીં

en: 0 = no max width
gu: 0 = મહત્તમ પહોળાઈ નથી

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
gu: 0 = એ જ દિવસે, 1 = આગલો દિવસ, 5 = પાંચ દિવસ પછી, -1 = એક દિવસ પહેલાં, -3 = ત્રણ દિવસ પહેલાં

en: 0 decimals
gu: 0 દશાંશ

en: 1 - Commands
gu: 1 - આદેશો

en: 1 decimal
gu: 1 દશાંશ

en: 2 - Data and commands
gu: 2 - ડેટા અને આદેશો

en: 2 decimals
gu: 2 દશાંશ

en: 3 - As 2 plus connection status
gu: 3 - 2 વત્તા કનેક્શન સ્થિતિ તરીકે

en: 3 decimals
gu: 3 દશાંશ

en: 4 - Low-level data output
gu: 4 - લો-લેવલ ડેટા આઉટપુટ

en: 4 decimals
gu: 4 દશાંશ

en: 5 decimals
gu: 5 દશાંશ

en: 6 decimals
gu: 6 દશાંશ

en: 7 decimals
gu: 7 દશાંશ

en: == Equal
gu: == સમાન

en: == Equal (default)
gu: == સમાન (ડિફોલ્ટ)

en: ?? Contains
gu: ?? સમાવે છે

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
gu: [રંગ] હેક્સ રંગો પસંદ કરવા માટે (અથવા મૂળ કલરપિકર તત્વનો ઉપયોગ કરો)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
gu: [તારીખ] તારીખો પસંદ કરવા માટે (અથવા મૂળ તારીખ તત્વનો ઉપયોગ કરો)

en: [datetime-local] for choosing date + time
gu: [તારીખ સમય-સ્થાનિક] તારીખ + સમય પસંદ કરવા માટે

en: [email] for entering email addresses
gu: [ઇમેઇલ] ઇમેઇલ સરનામાં દાખલ કરવા માટે

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
gu: [int-phone] આંતરરાષ્ટ્રીય ફોન નંબર દાખલ કરવા માટે

en: [month] for choosing months
gu: [મહિના] મહિના પસંદ કરવા માટે

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
gu: [નંબર] નંબર દાખલ કરવા માટે (માન્યતા આપમેળે "ફ્લોટ" પર સેટ થશે)

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
gu: [ઓર્ડર # {આઈડી} - b _બિલિંગ_ઇમેલ}, {_બિલિંગ_ફર્સ્ટ_નામ} b _બિલિંગ_લાસ્ટ_નામ}]

en: [tel] for entering phonenumbers
gu: [ટેલિ] ફોનેબ્સ દાખલ કરવા માટે

en: [text] normal text field (default)
gu: [લખાણ] સામાન્ય ટેક્સ્ટ ફીલ્ડ (ડિફ defaultલ્ટ)

en: [time] for choosing time
gu: [સમય] સમય પસંદ કરવા માટે

en: [url] for entering URL's
gu: [url] ને URL દાખલ કરવા માટે

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
gu: વપરાશકર્તાએ ફોર્મ પૂર્ણ કર્યા પછી વૈવિધ્યપૂર્ણ આભાર વર્ણવેલ વર્ણન.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
gu: વપરાશકર્તાએ ફોર્મ પૂર્ણ કર્યા પછી વૈવિધ્યપૂર્ણ આભાર શીર્ષક બતાવ્યું.

en: A genuine card must be used to make a payment.
gu: ચુકવણી કરવા માટે વાસ્તવિક કાર્ડનો ઉપયોગ કરવો આવશ્યક છે.

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
gu: એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરીને જર્મન ELV ચુકવણી કરવામાં આવે છે.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
gu: આ કાર્ય કરવા માટે તમારા ફોર્મમાં "user_id" નામનું છુપાયેલ ફીલ્ડ હાજર હોવું આવશ્યક છે

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
gu: આ ચેકઆઉટ સત્ર સ્વીકારી શકે તે પ્રકારની ચુકવણી પદ્ધતિઓ (દા.ત. કાર્ડ)ની સૂચિ. દરેકને અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરો.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
gu: આપેલ કારણ પસંદ ન કરવામાં આવે ત્યારે નોંધ જરૂરી છે

en: A payment has been accepted.
gu: ચુકવણી સ્વીકારવામાં આવી છે.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
gu: ચાર્જબેક અથવા અન્ય પ્રકારના રિવર્સલને કારણે ચુકવણી ઉલટાવી દેવામાં આવી હતી. તમારા એકાઉન્ટ બેલેન્સમાંથી ભંડોળ દૂર કરવામાં આવ્યું છે અને ખરીદનારને પરત કરવામાં આવ્યું છે. રિવર્સલ માટેનું કારણ ReasonCode ઘટકમાં ઉલ્લેખિત છે.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
gu: ઇનવોઇસ કુલમાંથી બાદબાકી કરવાની રકમનું પ્રતિનિધિત્વ કરતો ધન પૂર્ણાંક

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
gu: ફક્ત વાંચવા માટેનું ઇનપુટ ફીલ્ડ સંશોધિત કરી શકાતું નથી (જો કે, વપરાશકર્તા તેને ટેબ કરી શકે છે, તેને હાઇલાઇટ કરી શકે છે અને તેમાંથી ટેક્સ્ટની ક copyપિ બનાવી શકે છે).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
gu: એક રિવર્સલ રદ કરવામાં આવ્યું છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમે ગ્રાહક સાથેના વિવાદમાં જીતી ગયા છો, અને જે વ્યવહાર ઉલટાવવામાં આવ્યો હતો તે માટેના ભંડોળ તમને પરત કરવામાં આવ્યા છે.

en: A Stripe test card number was used.
gu: સ્ટ્રાઇપ ટેસ્ટ કાર્ડ નંબરનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો.

en: A subtitle to display before the email body (content)
gu: ઈમેલ બોડી (સામગ્રી) પહેલા પ્રદર્શિત કરવા માટેનું સબટાઈટલ

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
gu: ઈમેલ બોડી પહેલા પ્રદર્શિત કરવા માટેનું સબટાઈટલ (પુષ્ટિ ઈમેઈલ માટે વપરાય છે)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
gu: ટેક્સ કોડ ID. શિપિંગ ટેક્સ કોડ છે

en: A title to display below your logo
gu: તમારા લોગોની નીચે પ્રદર્શિત કરવા માટેનું શીર્ષક

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
gu: તમારા લોગોની નીચે પ્રદર્શિત કરવા માટેનું શીર્ષક (પુષ્ટિ ઇમેઇલ માટે વપરાય છે)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
gu: સમાન રકમ અને ક્રેડિટ કાર્ડની માહિતી સાથેનો વ્યવહાર તાજેતરમાં જ સબમિટ કરવામાં આવ્યો હતો.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
gu: ચેકઆઉટ સત્રનો સંદર્ભ આપવા માટે એક અનન્ય શબ્દમાળા. આ ગ્રાહક ID, કાર્ટ ID, અથવા સમાન હોઈ શકે છે, અને તેનો ઉપયોગ તમારી આંતરિક સિસ્ટમો સાથે સત્રનું સમાધાન કરવા માટે થઈ શકે છે.

en: About
gu: વિશે

en: Absolute
gu: સંપૂર્ણ

en: Accepted value are
gu: સ્વીકૃત મૂલ્ય છે

en: Accepted values are
gu: સ્વીકૃત મૂલ્યો છે

en: Accordion
gu: એકોર્ડિયન

en: Accordion Colors
gu: એકોર્ડિયન રંગો

en: Accordion Content
gu: એકોર્ડિયન સામગ્રી

en: Accordion Desc
gu: એકોર્ડિયન ડેસ્ક

en: Accordion Desc (active)
gu: એકોર્ડિયન ડેસ્ક (સક્રિય)

en: Accordion Desc (hover)
gu: એકોર્ડિયન ડેસ્ક (હોવર)

en: Accordion Header
gu: એકોર્ડિયન હેડર

en: Accordion Header (active)
gu: એકોર્ડિયન હેડર (સક્રિય)

en: Accordion Header (hover)
gu: એકોર્ડિયન હેડર (હોવર)

en: Accordion Icon
gu: એકોર્ડિયન ચિહ્ન

en: Accordion Icon (active)
gu: એકોર્ડિયન ચિહ્ન (સક્રિય)

en: Accordion Icon (hover)
gu: એકોર્ડિયન ચિહ્ન (હોવર)

en: Accordion Title
gu: એકોર્ડિયન શીર્ષક

en: Accordion Title (active)
gu: એકોર્ડિયન શીર્ષક (સક્રિય)

en: Accordion Title (hover)
gu: એકોર્ડિયન શીર્ષક (હોવર)

en: Account has been approved
gu: એકાઉન્ટ મંજૂર કરવામાં આવ્યું છે

en: Account verified message
gu: એકાઉન્ટ ચકાસાયેલ સંદેશ

en: Achieve date range with 2 datepickers
gu: 2 તારીખપિકર સાથે તારીખ શ્રેણી પ્રાપ્ત કરો

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Verification Code
gu: સક્રિયકરણ કોડ

en: Verification E-mail Body
gu: સક્રિયકરણ ઈ-મેલ બોડી

en: Active
gu: સક્રિય

en: Active (default)
gu: સક્રિય (ડિફૉલ્ટ)

en: Adaptive Placeholder Colors
gu: અનુકૂલનશીલ પ્લેસહોલ્ડર કલર્સ

en: Add a custom class to append extra styles
gu: વધારાની શૈલીઓ ઉમેરવા માટે કસ્ટમ વર્ગ ઉમેરો

en: Add a custom Content class to append extra styles
gu: વધારાની શૈલીઓ ઉમેરવા માટે કસ્ટમ સામગ્રી વર્ગ ઉમેરો

en: Add a custom TAB class to append extra styles
gu: વધારાની શૈલીઓ ઉમેરવા માટે કસ્ટમ ટABબ વર્ગ ઉમેરો

en: Add a custom TAB index (order) for this field
gu: આ ક્ષેત્ર માટે કસ્ટમ ટેબ અનુક્રમણિકા (ઓર્ડર) ઉમેરો

en: Add a reason for this refund
gu: આ રિફંડ માટે એક કારણ ઉમેરો

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
gu: અહીં કોઈપણ વધારાના ઇમેઇલ હેડરો ઉમેરો (દરેક હેડરને નવી લાઇન પર મૂકો)

en: Add checkout fee(s)
gu: ચેકઆઉટ ફી ઉમેરો

en: Add custom checkout field(s)
gu: કસ્ટમ ચેકઆઉટ ફીલ્ડ ઉમેરો

en: Add custom JavaScript code
gu: કસ્ટમ જાવાસ્ક્રિપ્ટ કોડ ઉમેરો

en: Add item
gu: આઇટમ ઉમેરો

en: Add Language Switch
gu: ભાષા સ્વિચ ઉમેરો

en: Add list
gu: યાદી ઉમેરો

en: Add MailPoet subscriber
gu: MailPoet સબ્સ્ક્રાઇબર ઉમેરો

en: Add Mailster subscriber
gu: Mailster સબ્સ્ક્રાઇબર ઉમેરો

en: Add marker on address (location)
gu: સરનામાં પર માર્કર ઉમેરો (સ્થાન)

en: Add more details about this refund
gu: આ રિફંડ વિશે વધુ વિગતો ઉમેરો

en: Add Polylines to the map
gu: નકશામાં પોલિલાઇન્સ ઉમેરો

en: Add some extra validation for this field
gu: આ ક્ષેત્ર માટે કેટલાક વધારાના માન્યતા ઉમેરો

en: Add the form name to the contact entry list
gu: સંપર્ક પ્રવેશ સૂચિમાં ફોર્મનું નામ ઉમેરો

en: Add the IP address to the contact entry list
gu: સંપર્ક પ્રવેશ સૂચિમાં IP સરનામું ઉમેરો

en: Add Translation
gu: અનુવાદ ઉમેરો

en: Add your code without the <script></script> tags
gu: <script></script> ટૅગ વિના તમારો કોડ ઉમેરો

en: Additional Headers:
gu: વધારાના મથાળાઓ:

en: Address
gu: સરનામું

en: address
gu: સરનામું

en: Address auto complete (google places)
gu: સરનામું સ્વત complete પૂર્ણ (ગૂગલ સ્થાનો)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
gu: સરનામું શોધી શકાયું નહીં, કૃપા કરીને ચકાસો કે સરનામું યોગ્ય રીતે દાખલ થયું હતું.

en: Address status
gu: સરનામાની સ્થિતિ

en: Admin E-mail
gu: એડમિન ઇ-મેઇલ

en: Admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલ

en: Advanced
gu: અદ્યતન

en: Afrikaans
gu: આફ્રિકન્સ

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
gu: અંતરની ગણતરી કર્યા પછી કાં તો મીટર અથવા સેકંડનો જથ્થો પરત મળી શકે છે

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
gu: કોઈ સંપર્ક એન્ટ્રી કાtingી નાખ્યા પછી તેની બધી સંબંધિત ફાઇલોને કા deleteી નાખો

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
gu: ગણતરી કર્યા પછી મૂલ્ય આ ક્ષેત્રમાં પ્રખ્યાત થશે

en: After last field is filled out, go to next step automatically
gu: છેલ્લું ફીલ્ડ ભરાઈ ગયા પછી, આપમેળે આગલા પગલા પર જાઓ

en: Albanian
gu: અલ્બેનિયન

en: Algerian Arabic
gu: અલ્જેરિયન અરબી

en: Align Center
gu: સંરેખિત કેન્દ્ર

en: Align icon to the left or right.
gu: ચિહ્નને ડાબે અથવા જમણે સંરેખિત કરો.

en: Align inner elements
gu: આંતરિક તત્વો સંરેખિત કરો

en: Align Left
gu: ડાબે સંરેખિત કરો

en: Align Right
gu: જમણે સંરેખિત કરો

en: Alignment
gu: ગોઠવણી

en: All (when all conditions matched)
gu: બધા (જ્યારે બધી શરતો મેળ ખાતી હોય)

en: All forms
gu: બધા સ્વરૂપો

en: All settings have been saved.
gu: બધી સેટિંગ્સ સાચવવામાં આવી છે.

en: Allert message text (browser requires this)
gu: ચેતવણી સંદેશ ટેક્સ્ટ (બ્રાઉઝરને આની જરૂર છે)

en: Allow
gu: પરવાનગી આપે છે

en: Allow Backorders?
gu: બેકઓર્ડરને મંજૂરી આપીએ?

en: Allow buyers to specify the quantity
gu: ખરીદદારોને જથ્થો સ્પષ્ટ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow comments
gu: ટિપ્પણીઓને મંજૂરી આપો

en: Allow everything (no limitations)
gu: દરેક વસ્તુને મંજૂરી આપો (કોઈ મર્યાદાઓ નથી)

en: Allow field to be empty
gu: ફીલ્ડને ખાલી રહેવાની મંજૂરી આપો

en: Allow filter
gu: ફિલ્ટરને મંજૂરી આપો

en: Allow lowercase letters
gu: નાના અક્ષરોને મંજૂરી આપો

en: Allow only logged in users
gu: ફક્ત લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને જ મંજૂરી આપો

en: Allow only logged in users to submit the form
gu: ફક્ત લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને જ ફોર્મ સબમિટ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow only specific user roles
gu: માત્ર ચોક્કસ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને મંજૂરી આપો

en: Allow pings
gu: પિંગ્સને મંજૂરી આપો

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
gu: ડુપ્લિકેટ ફીલ્ડ નામો (ફક્ત વિકાસકર્તાઓ માટે) સાથે ફોર્મ બચત કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow sorting
gu: સૉર્ટ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow storing cookies
gu: કૂકીઝ સ્ટોર કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to delete any entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને કોઈપણ એન્ટ્રીઓ કાઢી નાખવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to delete their own entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને તેમની પોતાની એન્ટ્રીઓ કાઢી નાખવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to edit any entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને કોઈપણ પ્રવેશો સંપાદિત કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to edit their own entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને તેમની પોતાની એન્ટ્રીઓને સંપાદિત કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને બધી એન્ટ્રીઓ જોવાની મંજૂરી આપો (નોંધ લો કે લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓ હંમેશા તેમની પોતાની એન્ટ્રી જોવા માટે સમર્થ હશે)

en: Allow the following users to view any entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને કોઈપણ એન્ટ્રી જોવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the following users to view their own entries
gu: નીચેના વપરાશકર્તાઓને તેમની પોતાની એન્ટ્રી જોવાની મંજૂરી આપો

en: Allow uppercase letters
gu: મોટા અક્ષરોને મંજૂરી આપો

en: Allow user to choose a maximum of X dates
gu: વપરાશકર્તાને મહત્તમ X તારીખો પસંદ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow users to change month
gu: વપરાશકર્તાઓને મહિનો બદલવાની મંજૂરી આપો

en: Allow users to change year
gu: વપરાશકર્તાઓને વર્ષ બદલવાની મંજૂરી આપો

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
gu: વપરાશકર્તાઓને એક અથવા વધુ રુચિઓ/જૂથો પસંદ કરવાની મંજૂરી આપો (આપેલ સૂચિ ID દ્વારા પુનઃપ્રાપ્ત)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
gu: જ્યારે તમે ઉપરના કોઈ ચોક્કસ દિવસને બાકાત રાખવા માટે નિર્ધારિત હો ત્યારે પણ વપરાશકર્તાઓને નિર્દિષ્ટ તારીખો અથવા તારીખ શ્રેણી પસંદ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow users to select weekends
gu: વપરાશકર્તાઓને સપ્તાહાંત પસંદ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow users to select work days
gu: વપરાશકર્તાઓને કામના દિવસો પસંદ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow, but notify customer
gu: મંજૂરી આપો, પરંતુ ગ્રાહકને સૂચિત કરો

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
gu: માન્ય એક્સ્ટેંશન (પાઈપોથી અલગ)

en: Allowed user role(s)
gu: મંજૂર વપરાશકર્તા ભૂમિકા(ઓ)

en: Allows only specific user roles to submit the form
gu: માત્ર ચોક્કસ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને ફોર્મ સબમિટ કરવાની મંજૂરી આપે છે

en: Allows you to connect this form with Zapier
gu: તમને આ ફોર્મને Zapier સાથે કનેક્ટ કરવાની મંજૂરી આપે છે

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
gu: તમને Mailchimp માં તમારા કસ્ટમ ફીલ્ડ્સને સાચવવાની મંજૂરી આપે છે

en: Allows you to set the field background to transparent
gu: તમને ક્ષેત્રની પૃષ્ઠભૂમિને પારદર્શક પર સેટ કરવાની મંજૂરી આપે છે

en: Also compare against trashed contact entries
gu: કચરાપેટીમાં નાખેલી સંપર્ક એન્ટ્રીઓ સામે પણ સરખામણી કરો

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
gu: ફિલ્ટર્સ, પૃષ્ઠ ક્રમાંકન અને અન્ય સંભવિત UI ઘટકો પણ છુપાવો (ફક્ત સંદેશ વપરાશકર્તાને બતાવવામાં આવશે)

en: Amount
gu: રકમ

en: amount
gu: રકમ

en: Amount format (example: %)
gu: રકમ ફોર્મેટ (ઉદાહરણ: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
gu: વર્તમાન દિવસ %s ના આધારે ઉમેરવા અથવા કપાત કરવા માટે દિવસોની રકમ (મર્યાદાઓ દૂર કરવા માટે ખાલી છોડો)

en: Amount Label
gu: રકમ લેબલ

en: Amount Off
gu: રકમ બંધ

en: Amount to charge
gu: ચાર્જ કરવાની રકમ

en: Amount to charge for shipping
gu: શિપિંગ માટે ચાર્જ કરવાની રકમ

en: Amount wrapper width in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં રેપરની પહોળાઈની રકમ

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
gu: એક મનસ્વી સ્ટ્રિંગ જેને તમે ચાર્જ ઑબ્જેક્ટ સાથે જોડી શકો છો. જ્યારે ચાર્જની સાથે વેબ ઈન્ટરફેસમાં હોય ત્યારે તે પ્રદર્શિત થાય છે. નોંધ કરો કે જો તમે તમારા ગ્રાહકોને સ્વચાલિત ઇમેઇલ રસીદો મોકલવા માટે સ્ટ્રાઇપનો ઉપયોગ કરો છો, તો તમારી રસીદ ઇમેઇલ્સમાં તેઓ જે ચાર્જ(ઓ)નું વર્ણન કરી રહ્યાં છે તેનું વર્ણન શામેલ હશે.

en: An error occurred while processing the card.
gu: કાર્ડની પ્રક્રિયા કરતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: Analytics.js tracking snippet
gu: એનાલિટિક્સ.જેએસ ટ્રેકિંગ સ્નિપેટ

en: AND
gu: અને

en: Any field value submitted by the user
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા સબમિટ કરેલું કોઈપણ ક્ષેત્ર મૂલ્ય

en: Any option value from the database
gu: ડેટાબેઝમાંથી કોઈપણ વિકલ્પ મૂલ્ય

en: Any setting value used for the form
gu: ફોર્મ માટે વપરાયેલ કોઈપણ સેટિંગ મૂલ્ય

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
gu: કોઈપણ કોષ્ટક સ્તંભ the ટsગ્સ using નો ઉપયોગ કરીને પરત કરી શકાય છે જ્યાં સુધી ક}લમ નામ અસ્તિત્વમાં છે

en: API key
gu: API કી

en: Append entry ID after the custom title
gu: કસ્ટમ શીર્ષક પછી પ્રવેશ ID ને જોડો

en: Apply custom Tax Rates
gu: કસ્ટમ ટેક્સ દરો લાગુ કરો

en: Apply discount
gu: ડિસ્કાઉન્ટ લાગુ કરો

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
gu: નીચેનો કૂપન કોડ લાગુ કરો (કોઈ માટે ખાલી છોડો નહીં):

en: Approved E-mail Body
gu: મંજૂર ઈ-મેલ બોડી

en: Approved E-mail Subject
gu: મંજૂર ઈ-મેલ વિષય

en: Apr
gu: એપ્રિલ

en: April
gu: એપ્રિલ

en: Arabic
gu: અરબી

en: Arabic text
gu: અરબી લખાણ

en: Archive
gu: આર્કાઇવ

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
gu: શું તમે ખરેખર તમારી વર્તમાન વૈશ્વિક સેટિંગ્સ અનુસાર તમામ ફોર્મ સેટિંગ્સને ફરીથી સેટ કરવા માંગો છો?

en: Armenian
gu: આર્મેનિયન

en: Ascending Order (default)
gu: ચડતા ઓર્ડર (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
gu: ગ્રાહકને ફરીથી ચુકવણી કરવાનો પ્રયાસ કરવા કહો. જો અનુગામી ચુકવણીઓ નકારવામાં આવે, તો ગ્રાહકે વધુ માહિતી માટે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવો જોઈએ.

en: Ask us any questions...
gu: અમને કોઈ પ્રશ્નો પૂછો ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
gu: એડમિન ઇ-મેલ માટે જનરેટ કરેલ પીડીએફ જોડો

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
gu: પુષ્ટિ ઇ-મેલ માટે જનરેટ કરેલ પીડીએફ જોડો

en: Attachments for admin emails:
gu: એડમિન ઇમેઇલ્સ માટે જોડાણો:

en: Attachments for confirmation emails:
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ્સ માટે જોડાણો:

en: Attachments for paypal completed emails:
gu: પેપલ પૂર્ણ થયેલ ઇમેઇલ્સ માટે જોડાણો:

en: Attachments for reminder email #%s
gu: રીમાઇન્ડર ઇમેઇલ #%s માટે જોડાણો

en: Attachments for woocommerce completed emails:
gu: Woocommerce પૂર્ણ થયેલ ઇમેઇલ્સ માટે જોડાણો:

en: Aug
gu: .ગસ્ટ

en: August
gu: .ગસ્ટ

en: Author display name
gu: લેખકનું પ્રદર્શન નામ

en: Author E-mail
gu: લેખક ઈ-મેલ

en: Author E-mail address (mailto:)
gu: લેખકનું ઈ-મેલ સરનામું (mailto:)

en: Author first name
gu: લેખકનું પ્રથમ નામ

en: Author full name
gu: લેખકનું પૂરું નામ

en: Author ID
gu: લેખક ID

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
gu: લેખક ID (ડિફોલ્ટ = વર્તમાન વપરાશકર્તા ID જો લોગ ઇન હોય તો)

en: Author last name
gu: લેખકનું છેલ્લું નામ

en: Author nickname
gu: લેખકનું ઉપનામ

en: Author username
gu: લેખક વપરાશકર્તા નામ

en: Auto populate data with fields
gu: ફીલ્ડ્સ સાથે ડેટા ઓટો પોપ્યુલેટ કરો

en: Autosuggest
gu: ઓટો સૂચન

en: Auto-Draft
gu: ઓટો-ડ્રાફ્ટ

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
gu: લાઇન બ્રેક્સ આપમેળે ઉમેરો (ડિફ defaultલ્ટ રૂપે સક્ષમ)

en: Automatically add paragraphs
gu: આપમેળે ફકરા ઉમેરો

en: Automatically go to next step
gu: આપમેળે આગલા પગલા પર જાઓ

en: Automatically transform text to uppercase
gu: ટેક્સ્ટને આપમેળે અપરકેસમાં રૂપાંતરિત કરો

en: Autopopulate form with last contact entry data
gu: છેલ્લી સંપર્ક એન્ટ્રી ડેટા સાથે ફોર્મ opટોપોલ્યુલેટ

en: Autosuggest
gu: સ્વતઃસૂચન

en: autosuggest
gu: સ્વતઃસૂચન

en: Available backups:
gu: ઉપલબ્ધ બેકઅપ્સ:

en: Azerbaijani
gu: અઝરબૈજાની

en: Back to top button
gu: પાછા ટોચ બટન

en: Backend Settings
gu: બેકએન્ડ સેટિંગ્સ

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Background color opacity
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ અસ્પષ્ટ

en: Background Image
gu: પૃષ્ઠભૂમિ છબી

en: Background image
gu: પૃષ્ઠભૂમિ છબી

en: Background Image Repeat
gu: પૃષ્ઠભૂમિ છબી પુનરાવર્તન

en: Background Image Size
gu: પૃષ્ઠભૂમિ છબી કદ

en: Background image to show the user they can draw a signature
gu: વપરાશકર્તાને બતાવવા માટે પૃષ્ઠભૂમિની છબી કે તેઓ હસ્તાક્ષર દોરી શકે છે

en: Backups
gu: બેકઅપ્સ

en: Based on existing Stripe Coupon ID
gu: વર્તમાન સ્ટ્રાઇપ કૂપન ID પર આધારિત

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
gu: હાલની સ્ટ્રાઇપ કિંમત અથવા પ્લાન ID પર આધારિત (ભલામણ કરેલ)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
gu: વર્તમાન સ્ટ્રાઇપ પ્રમોશન ID પર આધારિત

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
gu: હાલના સ્ટ્રાઇપ શિપિંગ રેટ ID પર આધારિત (ભલામણ કરેલ)

en: Based on Form
gu: ફોર્મ પર આધારિત

en: Based on form width (breaking point = 760px)
gu: ફોર્મ પહોળાઈ (બ્રેકિંગ પોઇન્ટ = 760px) ના આધારે

en: Based on parent ID
gu: પેરેંટ આઈડી પર આધારિત

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
gu: સ્ક્રીન પહોળાઈ (બ્રેકિંગ પોઇન્ટ = 760px) ના આધારે

en: Based on subscription
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન પર આધારિત

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
gu: ઉપરોક્ત પસંદ કરેલા ફીલ્ડ મૂલ્યના આધારે આ તત્વ દૃશ્યમાન અથવા છુપાયેલ હશે.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
gu: તમારી શરતોના આધારે તમે છુપાવવા, તત્વો બતાવવા અથવા ક્ષેત્રોને ફક્ત વાંચવા માટે પસંદ કરી શકો છો.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
gu: તમારા ફોર્મ ફીલ્ડના આધારે તમે તમારી પોસ્ટ માટે કસ્ટમ મેટા સાચવી શકો છો

en: Based on your form fields you can save product attributes
gu: તમારા ફોર્મ ફીલ્ડના આધારે તમે ઉત્પાદન વિશેષતાઓને સાચવી શકો છો

en: BCC:
gu: બીસીસી:

en: Before you can preview it, you need to save your form!
gu: તમે તેનું પૂર્વાવલોકન કરી શકો તે પહેલાં, તમારે તમારું ફોર્મ સાચવવાની જરૂર છે!

en: Belarusian
gu: બેલારુશિયન

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
gu: નીચે તમે ડિફ defaultલ્ટ ડિલિમિટર અને બિડાણ અક્ષરો બદલી શકો છો

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
gu: નીચે તમે તારીખ શ્રેણી દાખલ કરી શકો છો (અથવા બધી સંપર્ક એન્ટ્રીઓને નિકાસ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Best regards, {option_blogname}
gu: શુભેચ્છાઓ, {વિકલ્પ_બ્લોગનેમ}

en: Billing
gu: બિલિંગ

en: Billing E-mail address (required)
gu: બિલિંગ ઈ-મેલ સરનામું (જરૂરી)

en: Blocked
gu: અવરોધિત

en: Blog Charset
gu: બ્લોગ ચારસેટ

en: Body colors
gu: શરીરના રંગો

en: Body content:
gu: શારીરિક સામગ્રી:

en: Body footer:
gu: શારીરિક ફૂટર:

en: Body header
gu: શારીરિક મથાળું

en: Body header:
gu: મુખ્ય મથાળું:

en: Body margins (in units declared above)
gu: શારીરિક ગાળો (ઉપર જાહેર કરાયેલ એકમોમાં)

en: Body overlay color
gu: શારીરિક ઓવરલે રંગ

en: Body overlay opacity
gu: શારીરિક ઓવરલે અસ્પષ્ટતા

en: Border Color
gu: બોર્ડર કલર

en: Border color
gu: બોર્ડર રંગ

en: Border Color Focus
gu: બોર્ડર કલર ફોકસ

en: Border Radius Bottom Left
gu: બોર્ડર ત્રિજ્યા નીચે ડાબે

en: Border Radius Bottom Right
gu: બોર્ડર ત્રિજ્યા નીચે જમણે

en: Border Radius Top Left
gu: બોર્ડર ત્રિજ્યા ઉપર ડાબે

en: Border Radius Top Right
gu: બોર્ડર ત્રિજ્યા ઉપર જમણે

en: Border size in pixels (px)
gu: પિક્સેલ્સમાં બોર્ડરનું કદ (px)

en: Border style
gu: બોર્ડર શૈલી

en: Border styles
gu: સરહદ શૈલીઓ

en: Border thickness
gu: સરહદની જાડાઈ

en: Bosnian
gu: બોસ્નિયન

en: Both (comma and space)
gu: બંને (અલ્પવિરામ અને અવકાશ)

en: Bottom
gu: તળિયે

en: bottom
gu: નીચે:

en: Bottom and Left
gu: નીચે અને ડાબે

en: Bottom and Right
gu: નીચે અને જમણે

en: Bottom left
gu: નીચે ડાબી બાજુ

en: Bottom right
gu: નીચે જમણું

en: Brazilian
gu: બ્રાઝિલિયન

en: Browse files
gu: ફાઇલો બ્રાઉઝ કરો

en: Browse images
gu: છબીઓ બ્રાઉઝ કરો

en: Browse import file and choose what you want to import
gu: આયાત ફાઇલ બ્રાઉઝ કરો અને તમે જે આયાત કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો

en: Builder
gu: બિલ્ડર

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિયન

en: Button
gu: બટન

en: Button action / method
gu: બટન ક્રિયા / પદ્ધતિ

en: Button background
gu: બટન પૃષ્ઠભૂમિ

en: Button background hover
gu: બટન બેકગ્રાઉન્ડ હોવર

en: Button Colors
gu: બટન કલર્સ

en: Button font
gu: બટન ફોન્ટ

en: Button font hover
gu: બટન ફોન્ટ હોવર

en: Button icon
gu: બટન ચિહ્ન

en: Button icon animation
gu: બટન ચિહ્ન એનિમેશન

en: Button icon position
gu: બટન ચિહ્ન સ્થિતિ

en: Button icon visibility
gu: બટન ચિહ્ન દૃશ્યતા

en: Button loading name
gu: બટન લોડિંગ નામ

en: Button name
gu: બટન નામ

en: Button position
gu: બટન સ્થિતિ

en: Button radius
gu: બટન ત્રિજ્યા

en: Button size
gu: બટનનું કદ

en: Button type
gu: બટન પ્રકાર

en: Button URL
gu: બટન URL

en: Button width
gu: બટન પહોળાઈ

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
gu: ડિફ defaultલ્ટ રૂપે, બધા તત્વો કે જે તમારા સ્વરૂપમાં દેખાશે તે પીડીએફ પર છાપવામાં આવશે, સિવાય કે તત્વ સંપાદિત કરતી વખતે "પીડીએફ સેટિંગ્સ" ટABબ હેઠળ નિર્ધારિત ન હોય. દરેક તત્વને પીડીએફમાંથી અથવા ફોર્મમાંથી સમાવી અથવા બાકાત રાખી શકાય છે. તમે ઘટકને સંપાદિત કરીને અને "પીડીએફ સેટિંગ્સ" વિભાગમાં નેવિગેટ કરીને, પ્રતિ તત્વના આધારે (કumnsલમ સહિત) આ વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો. અહીં તમે વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો કે જો તત્વ ફક્ત પીડીએફ અથવા ફોર્મ, અથવા બંનેમાં જ દેખાવા જોઈએ.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે તમારા ફોર્મ્સ દ્વારા અપલોડ કરવામાં આવેલી કોઈપણ ફાઇલો હવે %1$s મીડિયા લાઇબ્રેરી%2$s માં દેખાશે નહીં. આ વર્તન બદલવા માટે તમે ફાઇલ અપલોડ સેટિંગ્સની મુલાકાત લઈ શકો છો.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
gu: કચરાપેટીને બાયપાસ કરો અને કાઢી નાંખવાનું દબાણ કરો (એન્ટ્રી કાયમ માટે કાઢી નાખે છે)

en: Calculation
gu: ગણતરી

en: Calculator
gu: કેલ્ક્યુલેટર

en: Calculator Amount Color
gu: કેલ્ક્યુલેટર રકમનો રંગ

en: Calculator Amount Currency Color
gu: કેલ્ક્યુલેટર રકમ ચલણ રંગ

en: Calculator Amount Format Color
gu: કેલ્ક્યુલેટર રકમ ફોર્મેટ રંગ

en: Calculator Amount Label Color
gu: કેલ્ક્યુલેટર રકમ લેબલ રંગ

en: Calculator Colors
gu: કેલ્ક્યુલેટર રંગો

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
gu: ગૂગલ એડ્રેસ ઓટો કમ્પ્લીટ ફીચર સાથે સંયોજનમાં ઉપયોગી થઈ શકે છે

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
gu: તમારા ફોર્મની અંદર શરતી તપાસનો ઉપયોગ કરતી વખતે ઉપયોગી થઈ શકે છે

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
gu: રીમાઇન્ડર તારીખ તરીકે ઉપયોગ કરી શકાતો નથી કારણ કે તે ભૂતકાળની છે, કૃપા કરીને "ફોર્મ સેટિંગ્સ > ઈ-મેલ રીમાઇન્ડર્સ" હેઠળ તમારી સેટિંગ્સ તપાસો.

en: Canadian-French
gu: કેનેડિયન-ફ્રેન્ચ

en: Cancel URL
gu: URL રદ કરો

en: Canceled
gu: રદ કરેલ

en: Canceled Reversal
gu: રિવર્સલ રદ કર્યું

en: Cancellation reason
gu: રદ કરવાનું કારણ

en: Carrier (optional)
gu: વાહક (વૈકલ્પિક)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
gu: કાર્ટ ચેકઆઉટ (બહુવિધ ઉત્પાદન ચેકઆઉટ માટે)

en: Cart discount amount
gu: કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ રકમ

en: Cart discount rate
gu: કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ દર

en: Cart handling fee
gu: કાર્ટ હેન્ડલિંગ ફી

en: Cart tax
gu: કાર્ટ ટેક્સ

en: Cart weight
gu: કાર્ટ વજન

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
gu: કાર્ટ-વાઇડ ટેક્સ, કોઈપણ વ્યક્તિગત આઇટમ ટેક્સ મૂલ્યને ઓવરરાઇડ કરે છે

en: case sensitive
gu: સંવેદનશીલ કેસ

en: Catalog
gu: કેટલોગ

en: Catalog & search (default)
gu: કેટલોગ અને શોધ (ડિફૉલ્ટ)

en: Català
gu: કેટાલ

en: CC:
gu: સીસી:

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Center the form
gu: ફોર્મ કેન્દ્રમાં

en: Change File Upload Settings
gu: ફાઇલ અપલોડ સેટિંગ્સ બદલો

en: Change Settings
gu: સેટિંગ્સ બદલો

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
gu: જ્યારે પીડીએફ જનરેટ થાય ત્યારે તત્વની વર્તણૂક બદલો.

en: Change the date format
gu: તારીખ ફોર્મેટ બદલો

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
gu: અઠવાડિયાનો પ્રથમ દિવસ બદલો દા.ત. રવિવાર અથવા સોમવાર

en: Change to the orientation defined under PDF settings
gu: પીડીએફ સેટિંગ્સ હેઠળ વ્યાખ્યાયિત ઓરિએન્ટેશનમાં બદલો

en: Change user role after payment complete
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થયા પછી વપરાશકર્તાની ભૂમિકા બદલો

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
gu: બિલિંગ માહિતી/લોગ-ઇન પૃષ્ઠ માટે અક્ષર સમૂહ અને અક્ષર એન્કોડિંગ

en: Characters the code should contain
gu: અક્ષરો કોડમાં હોવા જોઈએ

en: Charset:
gu: ચારસેટ:

en: Check box
gu: ચેક બક્સ

en: Check for errors before going to next step
gu: આગલા પગલા પર જતા પહેલાં ભૂલો માટે તપાસો

en: Check to see if a recent payment already exists.
gu: તાજેતરની ચુકવણી પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે કે કેમ તે જોવા માટે તપાસો.

en: Check/Radio border
gu: તપાસો / રેડિયો બોર્ડર

en: Check/Radio inner
gu: આંતરિક તપાસો / રેડિયો

en: Check/Radio Labels
gu: તપાસો / રેડિયો લેબલ્સ

en: Checkbox & Radio colors
gu: ચેકબોક્સ અને રેડિયો રંગો

en: Checkout page (default)
gu: ચેકઆઉટ પૃષ્ઠ (ડિફૉલ્ટ)

en: Chinese zh-CN
gu: ચાઇનીઝ ઝેડ-સીએન

en: Chinese zh-HK
gu: ચાઇનીઝ ઝેડ-એચ.કે.

en: Chinese zh-TW
gu: ચાઇનીઝ zh-TW

en: Choose a custom border color.
gu: કસ્ટમ બોર્ડર રંગ પસંદ કરો.

en: Choose a flag
gu: એક ધ્વજ પસંદ કરો

en: Choose a flag for this language
gu: આ ભાષા માટે એક ધ્વજ પસંદ કરો

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
gu: તમારા દશાંશ માટે લંબાઈ પસંદ કરો (ડિફ defaultલ્ટ = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
gu: સ્થાનિકીકરણ પસંદ કરો (ભાષા અને બંધારણ માટે)

en: Choose a minimum width that each item must have
gu: ઓછામાં ઓછી પહોળાઈ પસંદ કરો જે દરેક આઇટમની હોવી આવશ્યક છે

en: Choose a reCAPTCHA version
gu: રીકેપ્ચા સંસ્કરણ પસંદ કરો

en: Choose a Time format
gu: સમયનું બંધારણ પસંદ કરો

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
gu: તમારા ક્ષેત્ર માટે યોગ્ય પ્રકાર પસંદ કરો. કૃપા કરીને નોંધો કે આ સેટિંગ મોબાઇલ ઉપકરણો પરના કીબોર્ડ લેઆઉટને અસર કરશે, સમજદારીપૂર્વક પસંદ કરો!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
gu: તમારી ગ્રીડ અથવા સ્લાઇડર કેટલી કumnsલમ પ્રદર્શિત કરશે તે પસંદ કરો.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
gu: તમારી ગ્રીડ કેટલી પંક્તિઓ પ્રદર્શિત કરશે તે પસંદ કરો. (0 = કોઈ મર્યાદા નથી)

en: Choose how to align your image
gu: તમારી છબીને કેવી રીતે ગોઠવી શકાય તે પસંદ કરો

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
gu: જો તમે વપરાશકર્તા ડેટાને સંપર્ક એન્ટ્રી તરીકે સાચવવા માંગતા હોવ તો પસંદ કરો

en: Choose label value break method
gu: લેબલ મૂલ્ય વિરામ પદ્ધતિ પસંદ કરો

en: Choose language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Choose line break method (optional)
gu: લાઇન બ્રેક પદ્ધતિ પસંદ કરો (વૈકલ્પિક)

en: Choose meta field name
gu: મેટા ક્ષેત્રનું નામ પસંદ કરો

en: Choose payment gateway
gu: પેમેન્ટ ગેટવે પસંદ કરો

en: Choose terms label to return
gu: પરત કરવા માટે શરતોનું લેબલ પસંદ કરો

en: Choose terms value to return
gu: પરત કરવા માટે શરતોનું મૂલ્ય પસંદ કરો

en: Choose the form you want to use.
gu: તમે વાપરવા માંગો છો તે ફોર્મ પસંદ કરો.

en: Choose to make this field a variable or not.
gu: આ ક્ષેત્રને ચલ બનાવવાનું પસંદ કરો કે નહીં.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
gu: ફક્ત પસંદ કરેલ વિકલ્પ લેબલ અથવા સંપર્ક એન્ટ્રી તરીકે મૂલ્ય સાચવવાનું પસંદ કરો

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
gu: એડમિનને ફક્ત પસંદ કરેલ વિકલ્પ લેબલ અથવા મૂલ્ય મોકલવાનું પસંદ કરો

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
gu: સબમિટરને ફક્ત પસંદ કરેલા વિકલ્પ લેબલ અથવા મૂલ્ય મોકલવાનું પસંદ કરો

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
gu: ચેકબોક્સ અને રેડિયો બટનો માટે કયું મૂલ્ય સાચવવું તે પસંદ કરો

en: Choose which email template you would like to use
gu: તમે કયા ઇમેઇલ નમૂનાનો ઉપયોગ કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
gu: તમારા દશાંશ વિભાજક (અલ્પવિરામ અથવા બિંદુ) પસંદ કરો

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
gu: તમારો હજાર વિભાજક (ખાલી, અલ્પવિરામ અથવા બિંદુ) પસંદ કરો

en: City
gu: શહેર

en: City name
gu: શહેરનું નામ

en: Clear
gu: ચોખ્ખુ

en: Clear / Reset the form
gu: ફોર્મ સાફ / ફરીથી સેટ કરો

en: Clear / reset the form after submitting
gu: સબમિટ કર્યા પછી ફોર્મ સાફ / ફરીથી સેટ કરો

en: Clear form after closing popup
gu: પોપઅપ બંધ કર્યા પછી ફોર્મ સાફ કરો

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
gu: Zapier પર સુપર ફોર્મ્સ માટે તમારું વેબહૂક મેળવવા માટે %shere%s પર ક્લિક કરો

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
gu: %1$sexample રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન%2$s શોધવા માટે અહીં ક્લિક કરો અથવા %3$sregex101.com%4$s પર તમારી પોતાની સરળતાથી બનાવો

en: Client reference ID
gu: ગ્રાહક સંદર્ભ ID

en: Close
gu: બંધ

en: Close button background color (leave blank for none)
gu: બંધ કરો બટન પૃષ્ઠભૂમિ રંગ (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: Close button border color
gu: બંધ કરો બટન સરહદ રંગ

en: Close button border radius in pixels (px)
gu: બંધ કરો બટન બોર્ડર ત્રિજ્યા પિક્સેલમાં (px)

en: Close button border size in pixels (px)
gu: બંધ કરો બટન બોર્ડરનું કદ પિક્સેલમાં (px)

en: Close button icon color
gu: બંધ કરો બટન આયકન રંગ

en: Close button icon size in pixels (px)
gu: બંધ કરો બટન આયકનનું કદ પિક્સેલમાં (px)

en: Close button label bg color
gu: બંધ બટન લેબલ bg રંગ

en: Close button label color
gu: બંધ કરો બટન લેબલ રંગ

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
gu: બટન લેબલ પેડિંગ્સ બંધ કરો દા.ત. 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
gu: બંધ કરો બટન લેબલ ટેક્સ્ટ દા.ત.: બંધ કરો

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
gu: ક્લોઝ બટન પેડિંગ્સ ઉ.દા.: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
gu: બંધ કરો બટનની સ્થિતિ જમણે પિક્સેલમાં (px)

en: Close button position top in pixels (px)
gu: બંધ કરો બટનની સ્થિતિ ટોચ પર પિક્સેલમાં (px)

en: Closed (disallow comments)
gu: બંધ (ટિપ્પણીઓ નામંજૂર કરો)

en: Closed (disallow pings)
gu: બંધ (પિંગ્સ નામંજૂર કરો)

en: Code
gu: કોડ

en: Code length
gu: કોડ લંબાઈ

en: Code prefix
gu: કોડ ઉપસર્ગ

en: Code suffix
gu: કોડ પ્રત્યય

en: Collect customer billing address
gu: ગ્રાહક બિલિંગ સરનામું એકત્રિત કરો

en: Collect customer phone number
gu: ગ્રાહક ફોન નંબર એકત્રિત કરો

en: Color
gu: રંગ

en: color
gu: રંગ

en: Color picker
gu: રંગ પીકર

en: Colors
gu: રંગો

en: Column
gu: કumnલમ

en: column
gu: કૉલમ

en: Column heading
gu: કumnલમ મથાળું

en: Column Label
gu: કumnલમ લેબલ

en: Column logic
gu: કumnલમ તર્ક

en: Column name
gu: કૉલમનું નામ

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
gu: ક Colલમ પેડિંગ્સ ઉદાહરણ: 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ

en: Column size
gu: કumnલમનું કદ

en: Columns for contact entries
gu: સંપર્ક પ્રવેશો માટે કumnsલમ

en: Company Email Address
gu: કંપની ઇમેઇલ સરનામું

en: Compare against all entries (all forms)
gu: બધી એન્ટ્રીઓ (તમામ સ્વરૂપો) સામે સરખામણી કરો

en: Compare against current form entries only (default)
gu: માત્ર વર્તમાન ફોર્મ એન્ટ્રીઓ સાથે સરખામણી કરો (ડિફૉલ્ટ)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
gu: નીચેના ફોર્મ ID ની એન્ટ્રીઓ સાથે સરખામણી કરો (માત્ર ચોક્કસ સ્વરૂપો)

en: Compare duplicate contact entry title against:
gu: ડુપ્લિકેટ સંપર્ક એન્ટ્રી શીર્ષકની સરખામણી કરો:

en: Compare method (OR / AND)
gu: પદ્ધતિની તુલના કરો (અથવા / અને)

en: Completed
gu: પૂર્ણ થયું

en: Completed!
gu: પૂર્ણ થયું!

en: Conditional field value
gu: શરતી ક્ષેત્રનું મૂલ્ય

en: Conditional Logic
gu: શરતી તર્ક

en: Conditional logic
gu: શરતી તર્ક

en: Conditional Validation
gu: શરતી માન્યતા

en: Conditional Validation Value
gu: શરતી માન્યતા મૂલ્ય

en: Conditional Validation Value 2
gu: શરતી માન્યતા મૂલ્ય 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
gu: શરતી ચલ (ગતિશીલ મૂલ્ય)

en: Conditionally checkout to PayPal
gu: શરતી રીતે PayPal પર ચેકઆઉટ કરો

en: Conditionally checkout to Stripe
gu: શરતી રીતે સ્ટ્રાઇપ માટે ચેકઆઉટ કરો

en: Conditionally checkout to WooCommerce
gu: WooCommerce માટે શરતી રીતે ચેકઆઉટ કરો

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
gu: શરતી રૂપે વપરાશકર્તા ડેટાના આધારે સંપર્ક એન્ટ્રી સાચવો

en: Conditionally save subscriber based on user data
gu: વપરાશકર્તા ડેટાના આધારે સબ્સ્ક્રાઇબરને શરતી રીતે સાચવો

en: Conditions
gu: શરતો

en: Confirmation E-mail
gu: પુષ્ટિ ઇ-મેલ

en: Confirmation email
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ

en: Connection lost, please try again
gu: કનેક્શન ખોવાઈ ગયું, કૃપા કરી ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Connections
gu: જોડાણો

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
gu: ઝડપ સુધારણા માટે 500+ શરતો હોય ત્યારે આ વિકલ્પને સક્ષમ કરવાનું વિચારો

en: Contact Entries
gu: સંપર્ક પ્રવેશો

en: Contact entries
gu: સંપર્ક પ્રવેશો

en: Contact Entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી

en: Contact entry
gu: સંપર્ક પ્રવેશ

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી બનાવટ નિષ્ફળ, અસલ સંપર્ક એન્ટ્રી શોધી શકી નથી:

en: Contact entry search (populate form with data)
gu: સંપર્ક પ્રવેશ શોધ (ડેટા સાથે ફોર્મ રચના)

en: Contact entry status
gu: સંપર્ક પ્રવેશ સ્થિતિ

en: Contact entry status after updating
gu: અપડેટ કર્યા પછી સંપર્ક સ્થિતિનો સંપર્ક કરો

en: Contact entry statuses
gu: સંપર્ક પ્રવેશ સ્થિતિઓ

en: Contact Entry Title
gu: પ્રવેશ શીર્ષકનો સંપર્ક કરો

en: Contact entry updated.
gu: સંપર્ક પ્રવેશ અપડેટ કરાયો.

en: Contact Entry:
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી:

en: Contain / Fit (contain)
gu: સમાવિષ્ટ / ફિટ (સમાવવું)

en: Contains
gu: સમાવે છે

en: Content
gu: સામગ્રી

en: Content background color
gu: સામગ્રી પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Content border bottom width (0 = none)
gu: સામગ્રી સરહદ તળિયે પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Content border color
gu: સામગ્રી સરહદ રંગ

en: Content border left width (0 = none)
gu: સામગ્રીની સરહદ ડાબી પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Content border right width (0 = none)
gu: સામગ્રી સરહદની પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Content border top width (0 = none)
gu: સામગ્રીની સરહદની ટોચની પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Content padding
gu: સામગ્રી ગાદી

en: Content type:
gu: સામગ્રી પ્રકાર:

en: Convert timestamp to specific date format
gu: ટાઇમસ્ટેમ્પને ચોક્કસ તારીખ ફોર્મેટમાં કન્વર્ટ કરો

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
gu: ફોર્મ સબમિટ કરી શકાયું નથી કારણ કે ચોક્કસ સમાન શીર્ષક સાથે સંપર્ક એન્ટ્રી પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે!

en: Countries
gu: દેશો

en: Countries (FULL)
gu: દેશો (પૂર્ણ)

en: Countries (ISO2)
gu: દેશો (આઇએસઓ 2)

en: Country
gu: દેશ

en: country
gu: દેશ

en: Country name
gu: દેશનું નામ

en: country_full
gu: દેશ_પૂર્ણ

en: country_iso2
gu: દેશ_આસો 2

en: Cover / Fit (cover)
gu: કવર / ફિટ (કવર)

en: Create Form
gu: ફોર્મ બનાવો

en: Create new coupon on the fly
gu: ફ્લાય પર નવી કૂપન બનાવો

en: Create new Multi-site after registration
gu: નોંધણી પછી નવી મલ્ટી-સાઇટ બનાવો

en: Create new Post
gu: નવી પોસ્ટ બનાવો

en: Create new price object
gu: નવી કિંમત ઑબ્જેક્ટ બનાવો

en: Create new shipping rate on the fly
gu: ફ્લાય પર નવો શિપિંગ દર બનાવો

en: Create new Stripe product on the fly
gu: ફ્લાય પર નવી સ્ટ્રાઇપ પ્રોડક્ટ બનાવો

en: Created
gu: બનાવ્યું

en: Created Post
gu: પર બનાવેલ છે

en: Created post status
gu: પોસ્ટ સ્થિતિ બનાવી

en: Created post title
gu: પોસ્ટ શીર્ષક બનાવ્યું

en: Created post/page (backend)
gu: પોસ્ટ/પૃષ્ઠ બનાવ્યું (બેકએન્ડ)

en: Created post/page (front-end)
gu: પોસ્ટ/પૃષ્ઠ બનાવ્યું (ફ્રન્ટ એન્ડ)

en: Created User
gu: વપરાશકર્તા બનાવ્યો

en: Credit Card
gu: ક્રેડીટ કાર્ડ

en: Croatian
gu: ક્રોએશિયન

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
gu: ક્રોસ-સાઇટ વિનંતી ફોર્જરી (CSRF) ચેક

en: CSV Attachment
gu: CSV જોડાણ

en: CSV Attachment Settings
gu: CSV જોડાણ સેટિંગ્સ

en: CSV file
gu: સીએસવી ફાઇલ

en: Currency
gu: ચલણ

en: Currency field
gu: ચલણ ક્ષેત્ર

en: Current Author meta data
gu: વર્તમાન લેખક મેટા ડેટા

en: Current Page or Post meta data
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા પોસ્ટ મેટા ડેટા

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા પોસ્ટ શરતો (નિર્દિષ્ટ વર્ગીકરણ ગોકળગાય પર આધારિત)

en: Currently in translation mode for language
gu: હાલમાં ભાષા માટે ભાષાંતર મોડમાં છે

en: Custom class
gu: કસ્ટમ વર્ગ

en: Custom Content class
gu: કસ્ટમ સામગ્રી વર્ગ

en: Custom CSS
gu: કસ્ટમ સીએસએસ

en: Custom date format
gu: કસ્ટમ તારીખ ફોર્મેટ

en: Custom delimiter
gu: કસ્ટમ સીમાંકક

en: Custom enclosure
gu: કસ્ટમ બિડાણ

en: Custom field class
gu: કસ્ટમ ક્ષેત્ર વર્ગ

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
gu: સાચવવા માટે કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ (*|મર્જ કરો|* ટૅગ્સ)

en: Custom from
gu: માંથી કસ્ટમ

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
gu: કસ્ટમ એચટીએમએલ (HTML ફાઇલ માટે અપલોડ / બ્રાઉઝ કરો)

en: Custom items
gu: કસ્ટમ વસ્તુઓ

en: Custom JS
gu: કસ્ટમ જે.એસ.

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
gu: ઉપર નિર્ધારિત એકમોમાં કસ્ટમ પૃષ્ઠ ફોર્મેટ દા.ત.

en: Custom post meta data
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ મેટા ડેટા

en: Custom Regex
gu: કસ્ટમ રેજેક્સ

en: Custom sign here image
gu: કસ્ટમ સાઇન અહીં છબી

en: Custom TAB class
gu: કસ્ટમ ટABબ વર્ગ

en: Custom TAB index
gu: કસ્ટમ ટABબ અનુક્રમણિકા

en: Custom URL
gu: કસ્ટમ URL

en: Custom use of preloader for the form.
gu: ફોર્મ માટે પ્રીલોડરનો કસ્ટમ ઉપયોગ.

en: Custom width in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં કસ્ટમ પહોળાઈ

en: Custom wrapper class
gu: કસ્ટમ રેપર વર્ગ

en: Customer
gu: ગ્રાહક

en: Customer E-mail
gu: ગ્રાહક ઈ-મેલ

en: Customer has a verified PayPal account
gu: ગ્રાહક પાસે વેરિફાઈડ પેપાલ એકાઉન્ટ છે

en: Customer has an unverified PayPal account
gu: ગ્રાહક પાસે વણચકાસાયેલ પેપાલ એકાઉન્ટ છે

en: Customer ID
gu: ગ્રાહક ઓળખાણ પત્ર

en: Customer/User
gu: ગ્રાહક/વપરાશકર્તા

en: Customers
gu: ગ્રાહકો

en: Cyrillic text
gu: સિરિલિક ટેક્સ્ટ

en: Czech
gu: ઝેક

en: Daily (every day)
gu: દૈનિક (દરરોજ)

en: Danish
gu: ડેનિશ

en: Dashed
gu: દશેડ

en: Database table name
gu: ડેટાબેઝ કોષ્ટકનું નામ

en: Date
gu: તારીખ

en: date
gu: તારીખ

en: Date Format
gu: તારીખ ફોર્મેટ

en: Date range (maximum)
gu: તારીખ શ્રેણી (મહત્તમ)

en: Date range (minimum)
gu: તારીખ શ્રેણી (લઘુત્તમ)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
gu: કનેક્ટેડ ડેટપીકર પર આધારિત / કપાત કરવાના દિવસો

en: Deactivating plugin...
gu: પ્લગઇનને નિષ્ક્રિય કરી રહ્યું છે ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
gu: પ્રિય વપરાશકર્તા,
    
    અમારો સંપર્ક કરવા બદલ આભાર!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sVerification Code: %2$s{email_verification_code}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
gu: પ્રિય {user_login},%1$s%1$s નોંધણી કરવા બદલ આભાર! તમે લૉગિન કરો તે પહેલાં તમારે તમારું એકાઉન્ટ ચકાસવું પડશે.%1$s નીચે તમને તમારો સક્રિયકરણ કોડ મળશે. તમારું એકાઉન્ટ ચકાસવા માટે તમારે આ કોડની જરૂર છે:%1$s%1$s સક્રિયકરણ કોડ: %2$s{email_verification_code}%3$s%1$s%1$s તમારું એકાઉન્ટ ચકાસવા માટે %4$shere%5$s પર ક્લિક કરો પ્રદાન કરેલ કોડ સાથે.%1$s%1$s%1$s શ્રેષ્ઠ સાદર,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
gu: ડિસેમ્બર

en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: Decimal separator
gu: દશાંશ વિભાજક

en: Default
gu: ડિફોલ્ટ

en: default
gu: મૂળભૂત

en: Default (inherit)
gu: ડિફૉલ્ટ (વારસામાં મેળવો)

en: Default (use the default_comment_status option)
gu: ડિફૉલ્ટ (default_comment_status વિકલ્પનો ઉપયોગ કરો)

en: Default (use the default_ping_status option)
gu: ડિફૉલ્ટ (default_ping_status વિકલ્પનો ઉપયોગ કરો)

en: Default - mm/dd/yy
gu: ડિફaultલ્ટ - મીમી / ડીડી / વાય

en: Default blog email and name
gu: ડિફaultલ્ટ બ્લોગ ઇમેઇલ અને નામ

en: Default email template
gu: ડિફaultલ્ટ ઇમેઇલ નમૂના

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
gu: ડિફaultલ્ટ ફોર્મેટ છે: [ઓર્ડર # {ID} - b _બિલિંગ_ઇમેઇલ}, {_બિલિંગ_ફર્સ્ટ_નામ} {_બિલિંગ_લાસ્ટ_નામ}]

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
gu: ડિફaultલ્ટ ફોર્મેટ આ છે: ID; _બિલિંગ_ઇમેઇલ; _બિલિંગ_ફર્સ્ટ_નામ; _બિલિંગ_લાસ્ટ_નામ

en: Default language
gu: ડિફોલ્ટ ભાષા

en: Default positioning
gu: ડિફaultલ્ટ સ્થિતિ

en: Default positioning (bottom right)
gu: ડિફaultલ્ટ સ્થિતિ (નીચે જમણી બાજુ)

en: Default post category; set in Writing Options
gu: ડિફaultલ્ટ પોસ્ટ કેટેગરી; લેખન વિકલ્પોમાં સુયોજિત કરો

en: Default Rounded
gu: ડિફaultલ્ટ ગોળાકાર

en: Default Squared
gu: ડિફોલ્ટ સ્ક્વેર્ડ

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
gu: ડિફોલ્ટ અપલોડ સ્થાન; પરચુરણ વિકલ્પો માં સુયોજિત કરો

en: Default value
gu: ડિફaultલ્ટ મૂલ્ય

en: Default value 1-5 (empty = default)
gu: ડિફaultલ્ટ મૂલ્ય 1-5 (ખાલી = ડિફ defaultલ્ટ)

en: Default: 1
gu: મૂળભૂત: 1

en: Default: None
gu: ડિફૉલ્ટ: કોઈ નહીં

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
gu: 0 પર ડિફોલ્ટ, જે વપરાશકર્તાને કોઈ તારીખ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
gu: 1 પર ડિફોલ્ટ, જે વપરાશકર્તાને ફક્ત 1 તારીખ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
gu: વિભાજક માટે કસ્ટમ પહોળાઈને વ્યાખ્યાયિત કરો. પિક્સેલ મૂલ્યનો ઉપયોગ કરો. દા.ત.: 150 પીએક્સ

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal separator)
gu: ફ્લોટ મૂલ્ય તરીકે કિંમતને વ્યાખ્યાયિત કરો (ફક્ત બિંદુ દશાંશ વિભાજક તરીકે સ્વીકારવામાં આવે છે)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
gu: મૂળભૂત સમયના આધારે રીમાઇન્ડર કયા ઓફસેટ પર મોકલવું જોઈએ તે વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define at what time the reminder should be send
gu: રિમાઇન્ડર કયા સમયે મોકલવું જોઈએ તે વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define checkout line items
gu: ચેકઆઉટ લાઇન આઇટમ્સ વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
gu: કસ્ટમ WooCommerce "મારું એકાઉન્ટ" મેનૂ આઇટમ્સ વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define each on a new line e.g
gu: દરેકને નવી લાઇન પર વ્યાખ્યાયિત કરો દા.ત.

en: Define each on a new line e.g:
gu: દરેકને નવી લાઇન પર વ્યાખ્યાયિત કરો દા.ત.

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
gu: દરેક ભૂમિકાને નવી લાઇન પર વ્યાખ્યાયિત કરો. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમે ફક્ત WooCommerce ગ્રાહકોને પરત કરવા માંગતા હો, તો તમે ઉપયોગ કરી શકો છો: ગ્રાહક

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
gu: અહીં વ્યાખ્યાયિત કરો કે તમે તમારા વપરાશકર્તાઓને કેવી રીતે સૂચિબદ્ધ કરવા માંગો છો દા.ત.: [# {ID} - {first_name} {છેલ્લા_નામ} ({વપરાશકર્તા_મેઇલ})] આનો અનુવાદ કરશે: [# 1845 - જ્હોન વિલ્સન (જોન @ ઇમેઇલ)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
gu: બેઝ ડેટના આધારે રીમાઇન્ડર કેટલા દિવસો પછી અથવા તેના પહેલા મોકલવું જોઈએ તે વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define menu items
gu: મેનુ વસ્તુઓ વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define meta data to return as value
gu: મૂલ્ય તરીકે પરત આપવા માટે મેટા ડેટા વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Define the width for the divider.
gu: વિભાજક માટે પહોળાઈ વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Define user data or user meta data to return as value
gu: કિંમત તરીકે પાછા આવવા માટે વપરાશકર્તા ડેટા અથવા વપરાશકર્તા મેટા ડેટાને વ્યાખ્યાયિત કરો

en: Delete
gu: કા .ી નાખો

en: Delete all backups
gu: બધા બેકઅપ કા Deleteી નાખો

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી કાtingી નાખ્યા પછી સંબંધિત ફાઇલોને કા Deleteી નાખો

en: Delete complete form
gu: સંપૂર્ણ ફોર્મ કા Deleteી નાખો

en: Delete files from server after form submissions
gu: ફોર્મ સબમિશંસ પછી સર્વરમાંથી ફાઇલો કા Deleteી નાખો

en: Delete files from server after the form was submitted
gu: ફોર્મ સબમિટ થયા પછી સર્વરથી ફાઇલો કા Deleteી નાખો

en: Delete item
gu: આઇટમ કાઢી નાખો

en: Delete Listing
gu: સૂચિ કાઢી નાખો

en: Delete Translation
gu: ભાષાંતર કા Deleteી નાખો

en: Deleting...
gu: કાleી રહ્યું છે ...

en: Delimiter
gu: ડિલિમિટર

en: Demos
gu: ડેમો

en: Denied
gu: નામંજૂર

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
gu: તમે જે સેવા સાથે વાતચીત કરી રહ્યા છો તેના આધારે આને 1.1 પર સેટ કરવાની જરૂર પડી શકે છે

en: Descending Order
gu: ઉતરતા ક્રમમાં

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
gu: પેજ પર સંબંધિત ટેક્સ્ટને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે ચેકઆઉટ દ્વારા કરવામાં આવતા વ્યવહારના પ્રકારનું વર્ણન કરે છે, જેમ કે સબમિટ બટન. સંભવિત મૂલ્યો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description color
gu: વર્ણન રંગ

en: Description for this step
gu: આ પગલા માટેનું વર્ણન

en: Description line-height in pixels (0 = none)
gu: પિક્સેલ્સમાં વર્ણન લાઇન-heightંચાઇ (0 = કંઈ નહીં)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
gu: વસ્તુનું વર્ણન. જો તમે આ ચલને છોડી દો, તો ખરીદદારો ચેકઆઉટ દરમિયાન તેમનું પોતાનું નામ દાખલ કરે છે.

en: Description size in pixels (0 = none)
gu: પિક્સેલ્સમાં વર્ણનનું કદ (0 = કંઈ નહીં)

en: Description Styles
gu: વર્ણન શૈલી

en: Description weight (0 = none)
gu: વર્ણન વજન (0 = કંઈ નહીં)

en: Desktop preview
gu: ડેસ્કટ .પ પૂર્વાવલોકન

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
gu: લક્ષ્યસ્થાન (દિશાઓની ગણતરી કરવા માટે અંતિમ સ્થાન નિર્દિષ્ટ કરે છે)

en: Destination address
gu: લક્ષ્યસ્થાન સરનામું

en: Destination address (required)
gu: લક્ષ્યસ્થાન સરનામું (આવશ્યક)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
gu: 'એન્ટર' કીબોર્ડ બટનને અક્ષમ કરો (એન્ટર દબાવવા પર ફોર્મ સબમિટ કરવાનું અટકાવતા)

en: Disable autocompletion
gu: સ્વતomપૂર્ણતાને અક્ષમ કરો

en: Disable autofocus on first field
gu: પ્રથમ ફીલ્ડ પર autટોફોકસને અક્ષમ કરો

en: Disable default UI
gu: ડિફ defaultલ્ટ UI ને અક્ષમ કરો

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
gu: URL માં મલ્ટી-પાર્ટ વર્તમાન સ્ટેપ પેરામીટરને અક્ષમ કરો

en: Disable popup closing
gu: પોપઅપ બંધ કરવાનું અક્ષમ કરો

en: Disable scrolling on error
gu: ભૂલ પર સ્ક્રોલિંગ અક્ષમ કરો

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
gu: પ્રેવ અને નેક્સ્ટ બટન ક્લિક પર સ્ક્રોલિંગ અક્ષમ કરો

en: Disable the input field
gu: ઇનપુટ ફીલ્ડને અક્ષમ કરો

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
gu: ક calendarલેન્ડરમાં રવિવાર, સોમવાર વગેરેમાં ચોક્કસ દિવસ પસંદ કરવાનો વિકલ્પ અક્ષમ કરો.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
gu: તમારા સંપાદકના વિઝ્યુઅલ અને ટેક્સ્ટ ટsબ્સને દૂર કરવા માટે આને અક્ષમ કરો

en: Disable time options by ranges
gu: રેંજ દ્વારા સમય વિકલ્પો અક્ષમ કરો

en: Disabled
gu: અક્ષમ કરેલ

en: Disabled (do not make variable)
gu: અક્ષમ કરો (ચલ બનાવશો નહીં)

en: Disabled (do not use conditional logic)
gu: અક્ષમ (શરતી તર્કનો ઉપયોગ કરશો નહીં)

en: Disabled (not recommended)
gu: અક્ષમ (ભલામણ કરેલ નથી)

en: Disabled (use default form settings)
gu: અક્ષમ (ડિફ defaultલ્ટ ફોર્મ સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
gu: જ્યારે ફોર્મ ડેટાથી ભરેલું હોય ત્યારે વપરાશકર્તાઓને વર્તમાન હસ્તાક્ષર બદલવાની મંજૂરી આપો

en: Disallow users to filter items
gu: વપરાશકર્તાઓને ફિલ્ટર વસ્તુઓની મંજૂરી આપશો નહીં

en: Discount amount (leave blank for no discount)
gu: ડિસ્કાઉન્ટની રકમ (કોઈ ડિસ્કાઉન્ટ માટે ખાલી છોડો)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
gu: આઇટમ સાથે સંકળાયેલ ડિસ્કાઉન્ટની રકમ, જે આઇટમની વેચાણ કિંમત કરતાં ઓછી હોવી જોઈએ.

en: Discount number
gu: ડિસ્કાઉન્ટ નંબર

en: Discount rate (leave blank for no discount)
gu: ડિસ્કાઉન્ટ દર (કોઈ ડિસ્કાઉન્ટ માટે ખાલી છોડો)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
gu: ડિસ્કાઉન્ટ દર, ટકાવારી તરીકે, આઇટમ સાથે સંકળાયેલ. 100 કરતા ઓછા મૂલ્ય પર સેટ કરો

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
gu: વપરાશકર્તાએ તેમનો પાસવર્ડ રીસેટ કર્યા પછી સંદેશ પ્રદર્શિત કરો (કોઈ સંદેશ માટે ખાલી છોડો)

en: Display a message to the locked out user
gu: લૉક આઉટ વપરાશકર્તાને સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Display a message to the logged out user
gu: લૉગ આઉટ થયેલા વપરાશકર્તાને સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Display a message when account has been verified
gu: જ્યારે એકાઉન્ટની ચકાસણી થઈ જાય ત્યારે સંદેશ દર્શાવો

en: Display a message when no user is logged in
gu: જ્યારે કોઈ વપરાશકર્તા લૉગ ઇન ન હોય ત્યારે સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
gu: જ્યારે કોઈ વપરાશકર્તા ન મળ્યો હોય ત્યારે સંદેશ પ્રદર્શિત કરો (કોઈ સંદેશ માટે ખાલી છોડો)

en: Display a message when the activation code is incorrect
gu: જ્યારે સક્રિયકરણ કોડ ખોટો હોય ત્યારે સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
gu: વપરાશકર્તા લૉગ ઇન થયા પછી સ્વાગત સંદેશ પ્રદર્શિત કરો (કોઈ સંદેશ માટે ખાલી છોડો)

en: Display an error message when form is locked
gu: જ્યારે ફોર્મ લ lockedક હોય ત્યારે ભૂલ સંદેશ દર્શાવો

en: Display close (X) button
gu: બંધ (X) બટન દર્શાવો

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
gu: વર્તમાન મહિનાના પ્રારંભ અથવા અંતમાં અન્ય મહિનામાં તારીખો દર્શાવો

en: Display dots navigation
gu: બિંદુઓ સંશોધક દર્શાવો

en: Display form processing overlay (popup)
gu: ફોર્મ પ્રોસેસિંગ ઓવરલે દર્શાવો (પોપઅપ)

en: Display interests/groups
gu: રુચિઓ/જૂથો દર્શાવો

en: Display Layout
gu: લેઆઉટ દર્શાવો

en: Display Name
gu: ડિસ્પ્લે નામ

en: Display name
gu: ડિસ્પ્લે નામ

en: Display oldest or latest entries at the top
gu: ટોચ પર સૌથી જૂની અથવા નવીનતમ એન્ટ્રીઓ દર્શાવો

en: Display popup after X seconds
gu: X સેકન્ડ પછી પોપઅપ દર્શાવો

en: Display popup after X seconds of inactivity
gu: X સેકન્ડની નિષ્ક્રિયતા પછી પોપઅપ દર્શાવો

en: Display popup between date range (schedule)
gu: તારીખ શ્રેણી (શેડ્યૂલ) વચ્ચે પોપઅપ દર્શાવો

en: Display popup on exit intent
gu: બહાર નીકળવાના ઉદ્દેશ્ય પર પોપઅપ દર્શાવો

en: Display popup on page leave/close/exit
gu: પૃષ્ઠ છોડો/બંધ/બહાર નીકળો પર પોપઅપ દર્શાવો

en: Display popup on page load
gu: પૃષ્ઠ લોડ પર પોપઅપ દર્શાવો

en: Display prev/next buttons
gu: આગલા / આગલા બટનો દર્શાવો

en: Display previous and next buttons
gu: પહેલાનાં અને પછીનાં બટનો દર્શાવો

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
gu: વપરાશકર્તાને કેલેન્ડરમાં નિર્દિષ્ટ તારીખો અથવા તારીખ રેંજ પસંદ કરવાથી કા .ી નાખો

en: Distance / Duration calculation (google directions)
gu: અંતર / અવધિ ગણતરી (ગૂગલ દિશાઓ)

en: Distance in meters
gu: મીટરમાં અંતર

en: Distance text in km or miles
gu: કિ.મી. અથવા માઇલ્સમાં અંતરનો ટેક્સ્ટ

en: Divider
gu: વિભાજક

en: Divider alignment
gu: વિભાજક ગોઠવણી

en: Divider color
gu: વિભાજક રંગ

en: Divider custom width
gu: વિભાજક કસ્ટમ પહોળાઈ

en: Divider height
gu: વિભાજક heightંચાઇ

en: Divider weight
gu: વિભાજક વજન

en: Do not allow (default)
gu: મંજૂરી આપશો નહીં (ડિફૉલ્ટ)

en: Do not apply any discount
gu: કોઈપણ ડિસ્કાઉન્ટ લાગુ કરશો નહીં

en: Do not change role
gu: ભૂમિકા બદલશો નહીં

en: Do not create a new Contact Entry
gu: નવી સંપર્ક એન્ટ્રી બનાવશો નહીં

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
gu: જ્યારે કોઈ અસ્તિત્વમાં છે તે અપડેટ કરવામાં આવ્યું ત્યારે નવી સંપર્ક એન્ટ્રી બનાવશો નહીં

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
gu: પ્લગઇન અપડેટ કર્યા પછી એડમિન સૂચના પ્રદર્શિત કરશો નહીં

en: Do not exclude from emails
gu: ઇમેઇલ્સથી બાકાત રાખશો નહીં

en: Do not fill out the following field with entry data
gu: પ્રવેશ ડેટા સાથે નીચેના ક્ષેત્રને ભરો નહીં

en: Do not normalize strings (default)
gu: શબ્દમાળાઓને સામાન્ય બનાવશો નહીં (ડિફૉલ્ટ)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
gu: તમારા ગ્રાહકને વધુ વિગતવાર માહિતીની જાણ કરશો નહીં. તેના બદલે, તમારી જેમ રજૂ કરો

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
gu: તમારા ગ્રાહકને વધુ વિગતવાર માહિતીની જાણ કરશો નહીં. તેના બદલે, તમારી જેમ રજૂ કરો

en: Do not save data
gu: ડેટા સેવ કરશો નહીં

en: Do not save empty values
gu: ખાલી મૂલ્યો સાચવશો નહીં

en: Do not save field in Contact Entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રીમાં ફીલ્ડ સેવ કરશો નહીં

en: Do not save PDF in Contact Entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રીમાં પીડીએફ સેવ કરશો નહીં

en: Do not send a confirmation email
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ મોકલો નહીં

en: Do not send an admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલ મોકલો નહીં

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
gu: Zapier પર ફોર્મ સેટિંગ્સ મોકલશો નહીં (ડિફૉલ્ટ રૂપે સક્ષમ)

en: Do not show file uploads in the Media Library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં ફાઇલ અપલોડ્સ બતાવશો નહીં

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
gu: કંઈ કરશો નહીં (લૉગિન કરશો નહીં કે વેરિફિકેશન ઈમેલ મોકલશો નહીં)

en: Documentation
gu: દસ્તાવેજીકરણ

en: Domain name for blog
gu: બ્લોગ માટે ડોમેન નામ

en: Donation checkout
gu: દાન ચેકઆઉટ

en: Dotted
gu: ડોટેડ

en: Double
gu: ડબલ

en: Download button text
gu: બટન લખાણ ડાઉનલોડ કરો

en: Download PDF
gu: PDF ડાઉનલોડ કરો

en: Download Summary
gu: ડાઉનલોડ સારાંશ

en: Downloadable product
gu: ડાઉનલોડ કરવા યોગ્ય ઉત્પાદન

en: Downloading file...
gu: ફાઇલ ડાઉનલોડ કરી રહ્યું છે ...

en: Draft
gu: ડ્રાફ્ટ

en: Dragger color
gu: ખેંચાતો રંગ

en: Dropdown
gu: નીચે આવતા

en: Dropdown arrow
gu: ડ્રોપડાઉન એરો

en: Dropdown colors
gu: ડ્રોપડાઉન રંગો

en: Dropdown item background
gu: ડ્રોપડાઉન આઇટમ પૃષ્ઠભૂમિ

en: Dropdown item background focus
gu: ડ્રોપડાઉન આઇટમ પૃષ્ઠભૂમિ ફોકસ

en: Dropdown item font focus
gu: ડ્રોપડાઉન આઇટમ ફોન્ટ ફોકસ

en: Duplicate
gu: ડુપ્લિકેટ

en: Duplicate element
gu: ડુપ્લિકેટ તત્વ

en: Duplicate entry title error message
gu: ડુપ્લિકેટ એન્ટ્રી શીર્ષક ભૂલ સંદેશ

en: Duration in seconds
gu: સેકંડમાં અવધિ

en: Duration text in minutes
gu: મિનિટમાં અવધિ લખાણ

en: Dutch
gu: ડચ

en: Dutch (Belgium)
gu: ડચ (બેલ્જિયમ)

en: Dynamic
gu: ગતિશીલ

en: E-mail
gu: ઈ-મેલ

en: E-mail & Contact Entry Label
gu: ઇ-મેલ અને સંપર્ક એન્ટ્રી લેબલ

en: E-mail Address
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું

en: E-mail address
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું

en: E-mail address (mailto:)
gu: ઈ-મેલ સરનામું (mailto:)

en: E-mail address of blog administrator
gu: બ્લોગ એડમિનિસ્ટ્રેટરનું ઇ-મેઇલ સરનામું

en: E-mail copyright
gu: ઈ-મેલ કોપીરાઈટ

en: E-mail headers
gu: ઈ-મેલ હેડરો

en: E-mail logo
gu: ઈ-મેલ લોગો

en: E-mail Reminders
gu: ઈ-મેલ રીમાઇન્ડર્સ

en: E-mail social icons
gu: ઈ-મેલ સામાજિક ચિહ્નો

en: E-mail subtitle
gu: ઈ-મેલ સબટાઈટલ

en: E-mail subtitle (confirm)
gu: ઈ-મેલ સબટાઈટલ (પુષ્ટિ કરો)

en: E-mail Template 1
gu: ઈ-મેલ ટેમ્પલેટ 1

en: E-mail title
gu: ઈ-મેલ શીર્ષક

en: E-mail title (confirm)
gu: ઈ-મેલ શીર્ષક (પુષ્ટિ કરો)

en: e.g: 1
gu: દા.ત.: 1

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
gu: દા.ત.: field_name|meta_key (દરેક નવી લાઇન પર)

en: e.g: price_XXXX
gu: દા.ત.: કિંમત_XXXX

en: e.g: SbwGtc0x
gu: દા.ત.: SbwGtc0x

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
gu: દા.ત.: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
gu: દા.ત.: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
gu: ECHO - આઉટપુટ સાદા-ટેક્સ્ટ જેવું છે, CLI માટે યોગ્ય છે

en: Edit author
gu: લેખક સંપાદિત કરો

en: Edit contact entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી સંપાદિત કરો

en: Edit element
gu: તત્વ સંપાદિત કરો

en: Edit order
gu: ઓર્ડર સંપાદિત કરો

en: Edit post
gu: પોસ્ટ સંપાદિત કરો

en: Edit the contact entry (backend)
gu: સંપર્ક એન્ટ્રીમાં ફેરફાર કરો (બેકએન્ડ)

en: Edit Translation
gu: અનુવાદ સંપાદિત કરો

en: Editor height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં સંપાદકની heightંચાઇ

en: Element Settings & Options
gu: એલિમેન્ટ સેટિંગ્સ અને વિકલ્પો

en: Email
gu: ઈમેલ

en: email
gu: ઇમેઇલ

en: Email Address
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું

en: Email attachments
gu: ઇમેઇલ જોડાણો

en: Email headers
gu: ઇમેઇલ હેડરો

en: Email label
gu: ઇ-મેલ લેબલ

en: Email template
gu: ઇમેઇલ નમૂના

en: Empty cart before adding products
gu: ઉત્પાદનો ઉમેરતા પહેલા કાર્ટ ખાલી કરો

en: Enable
gu: સક્ષમ કરો

en: Enable (do not save empty values)
gu: સક્ષમ કરો (ખાલી મૂલ્યો સાચવશો નહીં)

en: Enable (exclude empty values)
gu: સક્ષમ કરો (ખાલી કિંમતો બાકાત)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
gu: સક્ષમ કરો (પીડીએફની અંદર ટેક્સ્ટ શોધવાનું શક્ય બનાવે છે)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
gu: સક્ષમ કરો (જો તમારું ફોર્મ અરબી ટેક્સ્ટનો ઉપયોગ કરે તો જ આને સક્ષમ કરો)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
gu: સક્ષમ કરો (જો તમારું ફોર્મ સિરિલિક ટેક્સ્ટનો ઉપયોગ કરે તો જ આને સક્ષમ કરો)

en: Enable Adaptive Placeholders
gu: અનુકૂલનશીલ જગ્યામાં સક્ષમ કરો

en: Enable Add More
gu: વધુ ઉમેરો સક્ષમ કરો

en: Enable address auto complete
gu: સરનામું સ્વત complete પૂર્ણને સક્ષમ કરો

en: Enable Ajax
gu: એજેક્સ સક્ષમ કરો

en: Enable auto suggest
gu: સ્વત. સૂચન સક્ષમ કરો

en: Enable automatic Tax
gu: સ્વચાલિત કર સક્ષમ કરો

en: Enable birthdate calculations
gu: જન્મતારીખની ગણતરીઓ સક્ષમ કરો

en: Enable code generation
gu: કોડ જનરેશનને સક્ષમ કરો

en: Enable contact entry search by title
gu: શીર્ષક દ્વારા સંપર્ક પ્રવેશ શોધને સક્ષમ કરો

en: Enable contact entry updating
gu: સંપર્ક પ્રવેશ અપડેટ કરવાનું સક્ષમ કરો

en: Enable custom entry titles
gu: કસ્ટમ પ્રવેશ શીર્ષક સક્ષમ કરો

en: Enable custom padding
gu: કસ્ટમ પેડિંગને સક્ષમ કરો

en: Enable custom parameter string for POST method
gu: POST પદ્ધતિ માટે કસ્ટમ પેરામીટર શબ્દમાળાને સક્ષમ કરો

en: Enable custom popup padding
gu: કસ્ટમ પોપઅપ પેડિંગ સક્ષમ કરો

en: Enable custom return URL
gu: કસ્ટમ રીટર્ન URL સક્ષમ કરો

en: Enable custom settings
gu: કસ્ટમ સેટિંગ્સને સક્ષમ કરો

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
gu: ડિબગ મોડને સક્ષમ કરો (આ ફોર્મ સબમિટ કરશે નહીં, પરંતુ જનરેટ પીડીએફ સીધા ડાઉનલોડ કરશે, ફક્ત તમારા ફોર્મનો વિકાસ કરતી વખતે તેને સક્ષમ કરો)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
gu: ડિબગ મોડને સક્ષમ કરો (વિકાસકર્તાઓ માટે POST પ્રતિસાદ આઉટપુટ કરશે)

en: Enable distance calculator
gu: અંતર કેલ્ક્યુલેટરને સક્ષમ કરો

en: Enable Drag & Drop Upload Support
gu: ખેંચો અને છોડો અપલોડ સપોર્ટને સક્ષમ કરો

en: Enable email reminder #%s
gu: ઈમેલ રીમાઇન્ડર #%s સક્ષમ કરો

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
gu: સમાપ્તિ કૂકી સક્ષમ કરો (ફક્ત એક જ વાર પોપઅપ બતાવો)

en: Enable form POST method
gu: ફોર્મ પોસ્ટ પોસ્ટને સક્ષમ કરો

en: Enable Form to PDF generation
gu: પીડીએફ જનરેશન પર ફોર્મ સક્ષમ કરો

en: Enable Google Analytics Tracking
gu: ગૂગલ ticsનલિટિક્સ ટ્રેકિંગને સક્ષમ કરો

en: Enable icons
gu: ચિહ્નો સક્ષમ કરો

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
gu: ભરતિયું નંબરો વૃદ્ધિને સક્ષમ કરો દા.ત.: 0001

en: Enable keyword field
gu: કીવર્ડ ફીલ્ડને સક્ષમ કરો

en: Enable keyword user input
gu: કીવર્ડ વપરાશકર્તા ઇનપુટને સક્ષમ કરો

en: Enable line breaks
gu: લાઇન બ્રેક્સ સક્ષમ કરો

en: Enable listings for this form
gu: આ ફોર્મ માટે સૂચિઓ સક્ષમ કરો

en: Enable media upload button
gu: મીડિયા અપલોડ બટનને સક્ષમ કરો

en: Enable password protection
gu: પાસવર્ડ સુરક્ષા સક્ષમ કરો

en: Enable PayPal Checkout
gu: પેપાલ ચેકઆઉટ સક્ષમ કરો

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
gu: પેપાલ સેન્ડબોક્સ મોડને સક્ષમ કરો (ફક્ત પરીક્ષણ હેતુઓ માટે)

en: Enable Popup
gu: પોપઅપ સક્ષમ કરો

en: Enable Popup Border
gu: પોપઅપ બોર્ડર સક્ષમ કરો

en: Enable Popup Shadows
gu: પોપઅપ શેડોઝ સક્ષમ કરો

en: Enable read-only
gu: ફક્ત વાંચવા માટે સક્ષમ કરો

en: Enable Right To Left Layout
gu: જમણેથી ડાબે લેઆઉટને સક્ષમ કરો

en: Enable RTL (Right To Left layout)
gu: આરટીએલ (જમણે થી ડાબે લેઆઉટ) ને સક્ષમ કરો

en: Enable RTL E-mails
gu: આરટીએલ ઇ-મેલ્સને સક્ષમ કરો

en: Enable server side lookup
gu: સર્વર સાઇડ લુકઅપ સક્ષમ કરો

en: Enable SMTP authentication
gu: SMTP પ્રમાણીકરણ સક્ષમ કરો

en: Enable Stripe Checkout
gu: સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ સક્ષમ કરો

en: Enable Stripe checkout for this form
gu: આ ફોર્મ માટે સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ સક્ષમ કરો

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
gu: સ્ટ્રાઇપ સેન્ડબોક્સ/ટેસ્ટ મોડને સક્ષમ કરો (ફક્ત પરીક્ષણ હેતુઓ માટે)

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
gu: ટેક્સ ID સંગ્રહ સક્ષમ કરો (વપરાશકર્તાઓને વ્યવસાય તરીકે ખરીદી કરવાની મંજૂરી આપે છે)

en: Enable the WordPress text editor
gu: વર્ડપ્રેસ ટેક્સ્ટ સંપાદકને સક્ષમ કરો

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
gu: જો તમે અસ્તિત્વમાંની સંપર્ક એન્ટ્રીને અપડેટ કરવા પર કોઈ નવી સંપર્ક એન્ટ્રી બનાવવા માંગતા ન હો, તો આને સક્ષમ કરો

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
gu: જો તમે મોબાઇલ ઉપકરણો પરનાં પગલાંને છુપાવવા માંગતા હો, તો આને સક્ષમ કરો

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
gu: જો તમે મલ્ટિ-પાર્ટ માટે પ્રગતિ પટ્ટી બતાવવા માંગતા હો, તો આને સક્ષમ કરો

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
gu: જો તમે મલ્ટિ-પાર્ટ માટેનાં પગલાં બતાવવા માંગતા હો, તો આને સક્ષમ કરો

en: Enable TLS or SSL encryption
gu: TLS અથવા SSL એન્ક્રિપ્શનને સક્ષમ કરો

en: Enable transparent backgrounds
gu: પારદર્શક બેકગ્રાઉન્ડને સક્ષમ કરો

en: Enable uppercase transformation
gu: અપરકેસ રૂપાંતરને સક્ષમ કરો

en: Enable user form lock / submission limit
gu: વપરાશકર્તા ફોર્મ લ lockક / સબમિશન મર્યાદાને સક્ષમ કરો

en: Enable WooCommerce Checkout
gu: WooCommerce Checkout સક્ષમ કરો

en: Enable WooCommerce Order Search
gu: WooCommerce ઓર્ડર શોધને સક્ષમ કરો

en: Enable Zapier connection
gu: Zapier કનેક્શન સક્ષમ કરો

en: Enabled
gu: સક્ષમ

en: Enabled (make variable)
gu: સક્ષમ (ચલ બનાવો)

en: Enabled (recommended)
gu: સક્ષમ (ભલામણ કરેલ)

en: Enabled (use custom button settings)
gu: સક્ષમ (કસ્ટમ બટન સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
gu: આને સક્ષમ કરવાથી કીબોર્ડને મોબાઇલ ઉપકરણો પર પ popપ અપ થવામાં પણ અટકાવશે

en: Enclosure
gu: બિડાણ

en: English / Western (default)
gu: અંગ્રેજી / પશ્ચિમી (મૂળભૂત)

en: English / Western formatting is the default
gu: અંગ્રેજી / પાશ્ચાત્ય ફોર્મેટિંગ ડિફોલ્ટ છે

en: English/Australia
gu: અંગ્રેજી / Australiaસ્ટ્રેલિયા

en: English/New Zealand
gu: અંગ્રેજી / ન્યુઝીલેન્ડ

en: English/UK
gu: અંગ્રેજી / યુકે

en: Enter "4" to display 16 as 0016
gu: 0016 તરીકે 16 દર્શાવવા માટે "4" દાખલ કરો

en: Enter a custom email address or use the blog settings
gu: કસ્ટમ ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો અથવા બ્લોગ સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો

en: Enter a custom entry title
gu: કસ્ટમ પ્રવેશ શીર્ષક દાખલ કરો

en: Enter a custom form post URL
gu: કસ્ટમ ફોર્મ પોસ્ટ URL દાખલ કરો

en: Enter a custom URL to link to
gu: લિંક કરવા માટે એક કસ્ટમ URL દાખલ કરો

en: Enter a custom URL to redirect to
gu: પર રીડાયરેક્ટ કરવા માટે એક કસ્ટમ URL દાખલ કરો

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
gu: નિશ્ચિત સરનામું / પિનકોડ દાખલ કરો અથવા વપરાશકર્તાઓ તરફથી ગતિશીલ સરનામું મેળવવા માટે અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ દાખલ કરો

en: Enter a name
gu: નામ દાખલ કરો

en: Enter a name for your form
gu: તમારા ફોર્મ માટે નામ દાખલ કરો

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
gu: જો તમે પોસ્ટમાં માતા-પિતા હોય તેવું ઇચ્છતા હો તો પિતૃ ID દાખલ કરો

en: Enter a password to protect the form
gu: ફોર્મને સુરક્ષિત કરવા માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
gu: પૂર્વવ્યાખ્યાયિત માસ્ક દાખલ કરો દા.ત.: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
gu: મજબૂત પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
gu: પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે તે સ્ટ્રાઇપ પ્રોડક્ટ ID દાખલ કરો કે જેની આ કિંમત હશે

en: Enter an email address
gu: એક ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો

en: Enter anything you like for the copyright section
gu: કૉપિરાઇટ વિભાગ માટે તમને ગમે તે કંઈપણ દાખલ કરો

en: Enter Coupon ID:
gu: કૂપન ID દાખલ કરો:

en: Enter custom parameter string
gu: કસ્ટમ પેરામીટર શબ્દમાળા દાખલ કરો

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
gu: કસ્ટમ URL દાખલ કરો (જો જરૂરી હોય તો {tags} નો ઉપયોગ કરો)

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
gu: ડુપ્લિકેટ એન્ટ્રી શીર્ષકની સામે સરખામણી કરવા માટે ફોર્મ ID દાખલ કરો

en: Enter latitudes and longitudes
gu: અક્ષાંશ અને રેખાંશ દાખલ કરો

en: Enter product price/plan ID.
gu: ઉત્પાદન કિંમત/પ્લાન ID દાખલ કરો.

en: Enter Promotion ID:
gu: પ્રમોશન ID દાખલ કરો:

en: Enter shipping rate ID:
gu: શિપિંગ દર ID દાખલ કરો:

en: Enter tags (comma separated)
gu: ટૅગ્સ દાખલ કરો (અલ્પવિરામથી અલગ)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
gu: સબ્સ્ક્રાઇબર માટે સેવ કરવાની જરૂર હોય તે ફીલ્ડ્સ દાખલ કરો

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
gu: પુનઃપ્રયાસની ચુકવણીની લિંક સમાપ્ત થાય તે પહેલા કલાકોમાં રકમ દાખલ કરો. 24 અને 720 ની વચ્ચેની સંખ્યા હોવી આવશ્યક છે.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
gu: લક્ષણ ગોકળગાય નામ દા.ત. રંગ અથવા સ્થિતિ દાખલ કરો

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
gu: આ ઉત્પાદન માટે સાચવવાની જરૂર હોય તેવા લક્ષણો દાખલ કરો. દરેક એટ્રિબ્યુટ કેટેગરીને પાઈપો \"|\" દ્વારા અલગ કરેલી નવી લાઇન પર મૂકો. તમારા મૂલ્યોને આ રીતે વ્યાખ્યાયિત કરો:%3$sAttribute Slug|Atribute value|visible|variation|Taxonomys%3$s ટૅગ્સ સાથેનું ઉદાહરણ:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s ટૅગ વિનાનું ઉદાહરણ: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$s મંજૂર મૂલ્યો:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત બાકાત રાખવા વર્ગ ID ને દાખલ કરો

en: enter the field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ દાખલ કરો

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
gu: સૂચિ ID દાખલ કરો અથવા {tag} દાખલ કરો

en: Enter the name of the post type
gu: પોસ્ટ પ્રકારનું નામ દાખલ કરો

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
gu: પોસ્ટ પ્રકારનું નામ દાખલ કરો (દા.ત.: પોસ્ટ, પૃષ્ઠ, ઉત્પાદન)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ થયેલને બાકાત રાખવા પોસ્ટ આઈડી દાખલ કરો

en: Enter the price
gu: ભાવ દાખલ કરો

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
gu: પ્રોડક્ટ(ઓ)નો કસ્ટમ મેટા ડેટા દાખલ કરો (વૈકલ્પિક)

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
gu: તે ઉત્પાદન(ઓ) ID દાખલ કરો જેને કાર્ટમાં ઉમેરવાની જરૂર છે

en: Enter the second value you want to validate
gu: તમે માન્ય કરવા માંગો છો તે બીજું મૂલ્ય દાખલ કરો

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
gu: ઉપસર્ગ સહિત કોષ્ટકનું નામ દાખલ કરો દા.ત.: wp_mycustomtable

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત ટેગ નામ દાખલ કરો, ઉદાહરણ તરીકે: વિકાસકર્તા, વેચાણ, દબાવો

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
gu: વર્ગીકરણ ગોકળગાયનું નામ દાખલ કરો. દા.ત. કેટેગરી અથવા પ્રોડક્ટ_કેટ

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
gu: અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ દાખલ કરો કે જે અંતરનું મૂલ્ય રચિત કરવું જોઈએ (આવશ્યક)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત બાકાત રાખવા માટે વપરાશકર્તા ID દાખલ કરો

en: Enter the value you want to validate
gu: તમે માન્ય કરવા માંગતા હો તે મૂલ્ય દાખલ કરો

en: Entry date
gu: પ્રવેશ તારીખ

en: Entry ID
gu: એન્ટ્રી ID

en: Entry search
gu: પ્રવેશ શોધ

en: Entry searched
gu: પ્રવેશ શોધ્યો

en: Entry status
gu: પ્રવેશ સ્થિતિ

en: Entry status after payment completed
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થયા પછી પ્રવેશની સ્થિતિ

en: Entry title
gu: પ્રવેશ શીર્ષક

en: entry_search
gu: પ્રવેશ_શોધ

en: Equal
gu: બરાબર

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error Colors
gu: ભૂલ રંગો

en: Error FadeIn Duration
gu: ભૂલ ફેડિઅન અવધિ

en: Error Message Colors
gu: ભૂલ સંદેશ કલર્સ

en: Error message positioning
gu: ભૂલ સંદેશ સ્થિતિ

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
gu: જ્યારે ફીલ્ડ ખોટી રીતે ભરાઈ ગયું હોય ત્યારે વપરાશકર્તાને પ્રદર્શિત કરવા માટે ભૂલ સંદેશ (જ્યારે માન્યતા નિષ્ફળ થઈ)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
gu: જ્યારે ફીલ્ડ ભરાયું ન હતું ત્યારે વપરાશકર્તાને પ્રદર્શિત કરવા માટે ભૂલ સંદેશ. જો ખાલી છોડવામાં આવે તો "માન્યતા ભૂલ સંદેશ" પર પાછા આવે છે.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
gu: ભૂલ: સર્વર ફોર્મ સાચવી શક્યું નથી કારણ કે વિનંતી મોટી છે. કૃપા કરીને તમારા વેબમાસ્ટરનો સંપર્ક કરો અને તમારી સર્વર મર્યાદા વધારો.

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
gu: ERROR_LOG - php.ini માં રૂપરેખાંકિત થયેલ આઉટપુટથી ભૂલ લ logગ

en: Español
gu: એસ્પેઓલ

en: Esperanto
gu: એસ્પેરાન્ટો

en: Estonian
gu: એસ્ટોનિયન

en: European - dd-mm-yy
gu: યુરોપિયન - ડીડી-મીમી-વાય

en: Every minute
gu: દર મિનિટે

en: Exact match
gu: ચોક્કસ મેળ

en: Example
gu: ઉદાહરણ

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
gu: ભૂતકાળમાં 100 વર્ષ અને ભવિષ્યમાં 5 વર્ષ ઉદાહરણ: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
gu: હરોળ ID ને પાછા આપવાનું ઉદાહરણ: <strong> {ID} </ strong>

en: Example with {tags}
gu: {tags} સાથેનું ઉદાહરણ

en: Example without {tags}
gu: {tags} વગરનું ઉદાહરણ

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
gu: ઉદાહરણ તરીકે, પંક્તિ પરત કરવું પ્રથમ નામ: <strong> {પ્રથમ_નામ} </ strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
gu: ઉદાહરણ: 09:00%s તમે {tags} નો ઉપયોગ પણ કરી શકો છો, દાખલા તરીકે ટાઇમસ્ટેમ્પ (યુગ) ને ગતિશીલ રીતે પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે. આ રીતે તમે ભવિષ્યમાં સમયની ગણતરી કરવા માટે કેલ્ક્યુલેટર તત્વ સાથે સંયોજનમાં તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો, ઉદાહરણ તરીકે ભવિષ્યમાં 2 કલાક (આ સુવિધાને અક્ષમ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
gu: ઉદાહરણ: 17:00%s તમે {tags} નો ઉપયોગ પણ કરી શકો છો, દાખલા તરીકે ટાઇમસ્ટેમ્પ (યુગ) ને ગતિશીલ રીતે પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે. આ રીતે તમે ભવિષ્યમાં સમયની ગણતરી કરવા માટે કેલ્ક્યુલેટર તત્વ સાથે સંયોજનમાં તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો, ઉદાહરણ તરીકે ભવિષ્યમાં 2 કલાક (આ સુવિધાને અક્ષમ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
gu: ઉદાહરણ: 2 = બે કલાક પછી, -5 = પાંચ કલાક પહેલાં<br /> (મૂળભૂત સમય ફોર્મ સબમિટ કરવાનો સમય હશે)

en: Example: Company Name
gu: ઉદાહરણ: કંપનીનું નામ

en: Example: first_name|last_name|email
gu: ઉદાહરણ: first_name|છેલ્લા_નામ|ઇમેઇલ

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
gu: ઉદાહરણ: જો તમે વપરાશકર્તા દીઠ 2 સબમિશંસને મર્યાદિત કરવા માંગતા હો, તો આને "2" પર સેટ કરો

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
gu: ઉદાહરણ: જો તમે ફોર્મને કુલ 50 સબમિશંસ સુધી મર્યાદિત કરવા માંગતા હો, તો આ વિકલ્પને "50" પર સેટ કરો

en: Example: info@companyname.com
gu: ઉદાહરણ: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
gu: ઉદાહરણ: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
gu: ઉદાહરણ: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example: Verify your account
gu: ઉદાહરણ: તમારું એકાઉન્ટ ચકાસો

en: Example: Your account has been approved
gu: ઉદાહરણ: તમારું એકાઉન્ટ મંજૂર કરવામાં આવ્યું છે

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
gu: ઉદાહરણ: તમારો નવો પાસવર્ડ. તમે {user_login} નો ઉપયોગ કરી શકો છો

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
gu: ઉદાહરણ:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s (દરેક શ્રેણીને નવી લાઇન પર દાખલ કરો)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
gu: ઉદાહરણ:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sચેકઆઉટ પૃષ્ઠ પર વસાવવા માટે સંભવિત ફીલ્ડ છે: %1$s

en: Exclude a category
gu: કેટેગરી બાકાત

en: Exclude a post
gu: એક પોસ્ટ બાકાત

en: Exclude dates or a range of dates
gu: તારીખો અથવા તારીખોની શ્રેણીને બાકાત રાખો

en: Exclude empty values from email loop
gu: ઇમેઇલ લૂપમાંથી ખાલી મૂલ્યોને બાકાત રાખો

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
gu: CSV ફાઇલમાંથી ફીલ્ડ્સને બાકાત રાખો (દરેક ફીલ્ડનું નામ નવી લાઇન પર મૂકો)

en: Exclude from admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલમાંથી બાકાત

en: Exclude from all emails
gu: બધા ઇમેઇલ્સથી બાકાત

en: Exclude from confirmation email
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ બાકાત

en: Exclude from email
gu: ઇમેઇલમાંથી બાકાત

en: Exclude specific days
gu: ચોક્કસ દિવસો બાકાત

en: Exclude user(s)
gu: વપરાશકર્તા (ઓ) ને બાકાત

en: Existing Page
gu: હાલનું પૃષ્ઠ

en: Expiration time in days
gu: દિવસોમાં સમાપ્તિ સમય

en: Expired
gu: સમાપ્ત

en: Export
gu: નિકાસ કરો

en: Export & Import
gu: નિકાસ અને આયાત કરો

en: Export Contact Entries
gu: સંપર્ક પ્રવેશો નિકાસ કરો

en: Export Contact Entries to CSV
gu: સીએસવી પર સંપર્ક એન્ટ્રી નિકાસ કરો

en: Export form
gu: નિકાસ ફોર્મ

en: Export Forms
gu: નિકાસ ફોર્મ

en: Export Settings
gu: સેટિંગ્સ નિકાસ કરો

en: Export to CSV
gu: સીએસવી પર નિકાસ કરો

en: Extra styles
gu: વધારાની શૈલીઓ

en: Fade in down to up
gu: ડાઉન ટુ અપ ફેડ

en: Fade in left to right
gu: ડાબેથી જમણે ફેડ

en: Fade in right to left
gu: જમણેથી ડાબે ફેડ

en: Fade in up to down
gu: નીચે ડાઉન માં ફેડ

en: Fade in without movement
gu: ચળવળ વિના ફેડ ઇન

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
gu: મિલિસેકંડમાં ફેડઇન અવધિ (0 કોઈ ફેડ અસર નથી)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
gu: મિલિસેકંડમાં ફેડઆઉટ અવધિ (0 કોઈ ફેડ અસર નથી)

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failed to process data, please try again
gu: ડેટાની પ્રક્રિયા કરવામાં નિષ્ફળ, કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો

en: Faroese
gu: ફોરિસ્ત

en: Featured product
gu: ફીચર્ડ ઉત્પાદન

en: Feb
gu: ફેબ્રુ

en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

note: Author of the plugin
en: feeling4design
gu: લાગણી 4 ડિઝાઇન

en: Field Colors
gu: ક્ષેત્રના રંગો

en: Field Colors Focus
gu: ફીલ્ડ કલર્સ ફોકસ

en: Field description
gu: ક્ષેત્રનું વર્ણન

en: Field description font size
gu: ક્ષેત્ર વર્ણન ફોન્ટ કદ

en: Field description font weight
gu: ફીલ્ડ વર્ણન ફોન્ટ વજન

en: Field description line height
gu: ક્ષેત્ર વર્ણન રેખા ઊંચાઈ

en: Field height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં ક્ષેત્રની heightંચાઇ

en: Field is required!
gu: ક્ષેત્ર આવશ્યક છે!

en: Field Label
gu: ફીલ્ડ લેબલ

en: Field label
gu: ફીલ્ડ લેબલ

en: Field label font size
gu: ક્ષેત્ર લેબલ ફોન્ટ કદ

en: Field label font weight
gu: ફીલ્ડ લેબલ ફોન્ટ વજન

en: Field label line height
gu: ફીલ્ડ લેબલ લાઇનની ઊંચાઈ

en: Field Loop:
gu: ક્ષેત્ર લૂપ:

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Field size
gu: ક્ષેત્રનું કદ

en: Field size in height
gu: Eldંચાઈ ક્ષેત્રનું કદ

en: Field type
gu: ક્ષેત્રનો પ્રકાર

en: Field width in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં ક્ષેત્રની પહોળાઈ

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
gu: છોડવા માટેનાં ક્ષેત્રો (પાઈપોથી અલગ થયેલા અનોખા ક્ષેત્રનાં નામ દાખલ કરો)

en: File
gu: ફાઇલ

en: file
gu: ફાઇલ

en: File upload
gu: ફાઇલ અપલોડ

en: File Upload Settings
gu: ફાઇલ અપલોડ સેટિંગ્સ

en: Filesize is too big
gu: ફાઇલસાઇઝ ખૂબ મોટી છે

en: Filled border color (leave blank for no border)
gu: ભરાયેલ સરહદ રંગ (કોઈ સરહદ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Filled bottom background color
gu: ભરેલો તળિયેનો પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Filled font color
gu: ભરેલા ફોન્ટનો રંગ

en: Filled top background color
gu: ભરેલો ટોચનો પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર કરો

en: Filter by (leave blank to search all)
gu: ફિલ્ટર કરો (બધા શોધવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
gu: ફોર્મ દ્વારા ફિલ્ટર કરો (અથવા તમામ ફોર્મમાંથી એન્ટ્રીઓ નિકાસ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
gu: ઓર્ડર સ્થિતિ દ્વારા ફિલ્ટર કરો (બધા શોધવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Filter logic
gu: ફિલ્ટર તર્ક

en: Filter method
gu: ફિલ્ટર પદ્ધતિ

en: Filter options
gu: ફિલ્ટર વિકલ્પો

en: Filter placeholder
gu: ફિલ્ટર પ્લેસહોલ્ડર

en: Filter posts by specific taxonomy
gu: વિશિષ્ટ વર્ગીકરણ દ્વારા પોસ્ટ્સ ફિલ્ટર કરો

en: Filter users by role(s)
gu: ભૂમિકા દ્વારા વપરાશકર્તાઓને ફિલ્ટર કરો

en: Filters relation
gu: ગાળકો સંબંધ

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: First choice
gu: પહેલી પસંદ

en: First day of week
gu: અઠવાડિયા નો પહેલો દિવસ

en: First Name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name (optional)
gu: પ્રથમ નામ (વૈકલ્પિક)

en: First/Last name
gu: પ્રથમ / છેલ્લું નામ

en: first_choice
gu: પહેલી પસંદ

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
gu: સ્થિર (દા.ત.: હંમેશા 09:00 વાગ્યે)

en: Fixed (not recommended)
gu: સ્થિર (ભલામણ કરેલ નથી)

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Focussed border color (leave blank for no border)
gu: કેન્દ્રિત સરહદ રંગ (કોઈ સરહદ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Focussed bottom background color
gu: ધ્યાન કેન્દ્રિત તળિયે પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Focussed font color
gu: ફોન્ટ રંગ ફોકસ

en: Focussed top background color
gu: કેન્દ્રિત ટોચ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Font Color
gu: ફોન્ટ રંગ

en: Font color
gu: ફontન્ટ રંગ

en: Font Color Focus
gu: ફોન્ટ કલર ફોકસ

en: Font family
gu: ફોન્ટ કુટુંબ

en: Font size in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં ફોન્ટનું કદ

en: Font styles
gu: ફontન્ટ શૈલીઓ

en: Font styles (mobile/responsive)
gu: ફોન્ટ શૈલીઓ (મોબાઇલ/પ્રતિભાવ)

en: Font weight
gu: ફontન્ટ વજન

en: Footer colors
gu: ફૂટર રંગો

en: Footer margins (in units declared above)
gu: ફૂટર માર્જિન (એકમોમાં ઉપર જણાવેલ)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
gu: ફક્ત વિકાસકર્તાઓ માટે, ડિફ defaultલ્ટ રૂપે દૃશ્યમાન નથી, તમે આને કસ્ટમ CSS દ્વારા બદલી શકો છો.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
gu: મોબાઇલ ઉપકરણો (હંમેશા 100% પહોળાઈ) પર પ્રતિભાવ આપવા દબાણ કરો

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
gu: ફકરાઓને બદલે લાઇન બ્રેક્સનો ઉપયોગ કરવા દબાણ કરો

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
gu: દબાણ: બધા એડમિન ઇ-મેલ્સ માટે ઉપરોક્ત સેટિંગનો ઉપયોગ કરો (વ્યક્તિગત સ્વરૂપો પર નિર્ધારિત સેટિંગને અવગણવામાં આવશે)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
gu: દબાણ: બધા પુષ્ટિ ઇ-મેલ્સ માટે ઉપરની સેટિંગનો ઉપયોગ કરો (વ્યક્તિગત સ્વરૂપો પર નિર્ધારિત સેટિંગને અવગણવામાં આવશે)

en: form
gu: ફોર્મ

en: Form creation failed, could not find original form:
gu: ફોર્મ બનાવવાનું નિષ્ફળ થયું, મૂળ સ્વરૂપ શોધી શક્યું નહીં:

en: Form Elements
gu: તત્વો રચે છે

en: Form ID's separated by commas
gu: ફોર્મ ID અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ થયેલ છે

en: Form loading icon (preloader)
gu: ફોર્મ લોડિંગ આયકન (પ્રીલોડર)

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
gu: ફોર્મ માર્જિનનું ઉદાહરણ: 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ 0 પીએક્સ

en: Form Maximum Width
gu: મહત્તમ પહોળાઈ રચે છે

en: Form Name
gu: ફોર્મનું નામ

en: Form name
gu: ફોર્મનું નામ

en: Form redirect option
gu: ફોર્મ રીડાયરેક્ટ વિકલ્પ

en: Form Settings
gu: ફોર્મ સેટિંગ્સ

en: Form settings
gu: ફોર્મ સેટિંગ્સ

en: Form setup wizard
gu: ફોર્મ સેટઅપ વિઝાર્ડ

en: form-not-saved-yet
gu: ફોર્મ-હજુ સુધી-સાચવ્યું નથી

en: Form:
gu: ફોર્મ:

en: Fr
gu: ફ્ર

en: French
gu: ફ્રેન્ચ

en: Fri
gu: શુક્ર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: From
gu: થી

en: From Bottom
gu: તળિયેથી

en: From date
gu: તારીખથી

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
gu: તારીખથી (yyyy-mm-dd): ચોક્કસ તારીખ શ્રેણીમાં પોપઅપ દર્શાવો

en: From email
gu: ઇમેઇલ દ્વારા

en: From email:
gu: ઇમેઇલ દ્વારા:

en: From Left
gu: ડાબેથી

en: From name
gu: નામથી

en: From name:
gu: નામ પરથી:

en: From Right
gu: જમણેથી

en: From Top
gu: ઉપરથી

en: Front-end Posting
gu: ફ્રન્ટ-એન્ડ પોસ્ટિંગ

en: Front-end Posting Settings
gu: ફ્રન્ટ-એન્ડ પોસ્ટિંગ સેટિંગ્સ

en: Full - DD, d MM, yy
gu: પૂર્ણ - ડીડી, ડી એમએમ, વાય

en: Full Name
gu: પૂરું નામ

en: Full Rounded
gu: પૂર્ણ ગોળાકાર

en: Future
gu: ભાવિ

en: Galician
gu: ગેલિશિયન

en: General
gu: જનરલ

en: Generate new password on the fly when sending approve email
gu: મંજૂર ઇમેઇલ મોકલતી વખતે ફ્લાય પર નવો પાસવર્ડ જનરેટ કરો

en: Generated PDF
gu: પીડીએફ જનરેટ કર્યું

en: Generated PDF file
gu: પીડીએફ ફાઈલ જનરેટ કરી

en: Generated PDF Label
gu: પીડીએફ લેબલ બનાવ્યું

en: Generated PDF name
gu: પીડીએફ નામ બનાવ્યું

en: Generated PDF URL
gu: જનરેટ કરેલ PDF URL

en: Generating PDF file...
gu: પીડીએફ ફાઇલ પેદા કરી રહ્યું છે ...

en: Generating text
gu: લખાણ જનરેટ કરી રહ્યું છે

en: Georgian
gu: જ્યોર્જિયન

en: German
gu: જર્મન

en: Get your API key
gu: તમારી API કી મેળવો

en: Get your webhook signing secret key
gu: તમારી વેબહૂક પર હસ્તાક્ષર કરતી ગુપ્ત કી મેળવો

en: Give this listing a name
gu: આ સૂચિને એક નામ આપો

en: Global font family
gu: વૈશ્વિક ફોન્ટ કુટુંબ

en: Global font size
gu: વૈશ્વિક ફોન્ટ કદ

en: Global font weight
gu: વૈશ્વિક ફોન્ટ વજન

en: Global Form locker / submission limit
gu: વૈશ્વિક ફોર્મ લોકર / સબમિશન મર્યાદા

en: Global line height
gu: વૈશ્વિક રેખા ઊંચાઈ

en: Global Overriding
gu: ગ્લોબલ ઓવરરાઇડિંગ

en: Global secret name
gu: વૈશ્વિક ગુપ્ત નામ

en: Global secret value
gu: વૈશ્વિક ગુપ્ત મૂલ્ય

en: Global secrets
gu: વૈશ્વિક રહસ્યો

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
gu: વૈશ્વિક રહસ્યોનો ઉપયોગ તમારા તમામ સ્વરૂપોમાં થઈ શકે છે. કોઈપણ અસ્તિત્વમાં રહેલા રહસ્યોને બદલવાની ખાતરી કરો અથવા તે વૈશ્વિક રહસ્યોનો ઉપયોગ કરતા પહેલા બનાવેલા સ્વરૂપોને અસર કરી શકે છે.

en: Global Unique ID for referencing the post
gu: પોસ્ટનો સંદર્ભ આપવા માટે વૈશ્વિક અનન્ય ID

en: Google API key
gu: ગૂગલ API કી

en: Google Map
gu: ગૂગલે નકશો

en: Google Maps API - Key
gu: Google Maps API - કી

en: Google Maps API - Language
gu: Google Maps API - ભાષા

en: Google Maps API - Region
gu: Google Maps API - પ્રદેશ

en: Google reCAPTCHA verification failed!
gu: ગૂગલ રીકેપ્ચા ચકાસણી નિષ્ફળ!

en: Gradient Bottom
gu: ગ્રેડિયન્ટ બોટમ

en: Gradient Bottom Focus
gu: ગ્રેડિયન્ટ બોટમ ફોકસ

en: Gradient Top
gu: ગ્રેડિયન્ટ ટોપ

en: Gradient Top Focus
gu: ગ્રેડિયન્ટ ટોપ ફોકસ

en: Greater than
gu: કરતા વધારે

en: Greater than or equal to
gu: કરતા વધારે અથવા બરાબર

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Grid
gu: ગ્રીડ

en: Gross amount
gu: કુલ રકમ

en: Grouped field
gu: જૂથ ક્ષેત્ર

en: Handling amount
gu: હેન્ડલિંગ રકમ

en: Handling charges
gu: હેન્ડલિંગ ચાર્જીસ

en: Header colors
gu: હેડર રંગો

en: Header margins (in units declared above)
gu: મથાળું માર્જિન (ઉપર જાહેર કરાયેલ એકમોમાં)

en: Heading
gu: મથાળા

en: Heading 1
gu: મથાળું 1

en: Heading 2
gu: મથાળું 2

en: Heading 3
gu: મથાળું 3

en: Heading 4
gu: મથાળું 4

en: Heading 5
gu: મથાળા 5

en: Heading 6
gu: મથાળા 6

en: Heading size
gu: મથાળાનું કદ

en: Heading Styles
gu: મથાળાની શૈલીઓ

en: Hebrew
gu: હીબ્રુ

en: height
gu: .ંચાઇ

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
gu: હેલો {user_login}, તમારું એકાઉન્ટ ચકાસવામાં આવ્યું છે!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
gu: અહીં તમે સેર્રલ સેટિંગ્સ બદલી શકો છો જે તમારા બેકએન્ડ પર લાગુ પડે છે

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
gu: અહીં તમે ફાઇલોની પ્રક્રિયા અને અપલોડની રીત બદલી શકો છો

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
gu: અહીં તમે ફોર્મ સબમિટ કર્યા પછી કાર્ટમાં ઉમેરવાની જરૂર હોય તેવી વસ્તુઓ દાખલ કરી શકો છો

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
gu: અહીં તમે તમારા બધા સ્વરૂપો (અગાઉ બનાવેલા ફોર્મ્સ સહિત) માટેની વિશિષ્ટ સેટિંગ્સને ઓવરરાઇડ કરી શકો છો. ફક્ત ત્યારે જ તેનો ઉપયોગ કરો જો તમારી પાસે સેટિંગ હોય જેનો ઉપયોગ તમામ સ્વરૂપો પર કરવાની જરૂર હોય. સેટિંગને ખરેખર બધા સ્વરૂપો પર લાગુ કરવા માટે તમારે ચેકબboxક્સ 'ફોર્સ: ...' સક્ષમ કરવું આવશ્યક છે જે સેટિંગ સાથે અનુરૂપ છે. જો તમે પછીથી ચેકબોક્સને અનચેક કરવાનું નક્કી કરો છો, તો જૂના ફોર્મ મૂલ્યો ફરીથી ઉપયોગમાં લેવામાં આવશે. અર્થ જો તમે નીચેની સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો છો તો તે ખરેખર તમારી કોઈપણ ફોર્મ સેટિંગ્સને ઓવરરાઇડ કરશે નહીં, પરંતુ ફક્ત તેને અવગણો.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
gu: અહીં તમે સબ્સ્ક્રિપ્શનની કિંમત, સમય અને સમયગાળો સેટ કરી શકો છો

en: Hidden
gu: છુપાયેલું

en: hidden
gu: છુપાયેલું

en: Hidden field
gu: હિડન ફીલ્ડ

en: Hide
gu: છુપાવો

en: Hide back to top button
gu: પાછા ટોચનાં બટનને છુપાવો

en: Hide empty categories
gu: ખાલી કેટેગરીઝ છુપાવો

en: Hide field icons
gu: ફીલ્ડ ચિહ્નો છુપાવો

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
gu: ફોર્મ્સ દ્વારા અપલોડ કરવામાં આવેલી મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી ફાઇલો છુપાવો

en: Hide form after submitting
gu: સબમિટ કર્યા પછી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide form from locked out users
gu: લૉક આઉટ વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide form from logged in users
gu: લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide form from not logged in users
gu: લૉગ ઇન ન થયેલા વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide form when locked
gu: લ lockedક થાય ત્યારે ફોર્મ છુપાવો

en: Hide on mobile devices
gu: મોબાઇલ ઉપકરણો પર છુપાવો

en: Hide products from the shop
gu: દુકાનમાંથી ઉત્પાદનો છુપાવો

en: Hide steps on mobile devices
gu: મોબાઇલ ઉપકરણો પર પગલાં છુપાવો

en: Hide the form from locked out users
gu: લૉક આઉટ વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide the form from logged in users
gu: લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hide the form from not logged in users
gu: લૉગ ઇન ન થયેલા વપરાશકર્તાઓથી ફોર્મ છુપાવો

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: Horizontal display ( -- )
gu: આડું પ્રદર્શન ( -- )

en: Horizontal tabs
gu: આડું ટsબ્સ

en: Hover
gu: હ Hવર

en: How does this field need to be validated?
gu: આ ક્ષેત્રને કેવી રીતે માન્ય કરવાની જરૂર છે?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
gu: મહત્તમ કેટલી પોસ્ટ્સ પુન beપ્રાપ્ત કરવી જોઈએ?

en: How times should be displayed in the list and input element.
gu: સૂચિ અને ઇનપુટ તત્વમાં કેટલો સમય દર્શાવવો જોઈએ.

en: How to display your icon.
gu: કેવી રીતે તમારા ચિહ્ન પ્રદર્શિત કરવા માટે.

en: How to handle debug output
gu: ડીબગ આઉટપુટને કેવી રીતે હેન્ડલ કરવું

en: HTML
gu: એચટીએમએલ

en: HTML (raw)
gu: HTML (કાચો)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
gu: એચટીએમએલ - આઉટપુટ છટકી ગયું, બ્રાઉઝર આઉટપુટ માટે યોગ્ય, લીટી વિરામ `<br>` માં રૂપાંતરિત

en: HTML Elements
gu: એચટીએમએલ તત્વો

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
gu: HTML/સંદેશ વપરાશકર્તાઓને પ્રદર્શિત કરવા માટે કે જેઓ સૂચિ જોઈ શકતા નથી (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
gu: જ્યારે કોઈ પરિણામ ન હોય ત્યારે પ્રદર્શિત કરવા માટે HTML/સંદેશ (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
gu: ફિલ્ટર પર આધારિત કોઈ પરિણામ ન હોય ત્યારે પ્રદર્શિત કરવા માટે HTML/સંદેશ (કોઈ માટે ખાલી ન રાખો)

en: HTTP v1.0 (default)
gu: HTTP v1.0 (ડિફ defaultલ્ટ)

en: HTTP v1.1
gu: એચટીટીપી વી 1.1

en: HTTP version
gu: HTTP સંસ્કરણ

en: http://
gu: http: //

en: Huge
gu: વિશાળ

en: Hungarian
gu: હંગેરિયન

en: IBAN
gu: આઈબીએન

en: Icelandic
gu: આઇસલેન્ડિક

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Icon alignment
gu: ચિહ્ન ગોઠવણી

en: Icon Colors
gu: ચિહ્ન કલર્સ

en: Icon positioning
gu: ચિહ્ન સ્થિતિ

en: ID
gu: આઈ.ડી.

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
gu: હાલના ગ્રાહકનું ID, જો કોઈ અસ્તિત્વમાં છે. ચુકવણી મોડમાં, ગ્રાહકની સૌથી તાજેતરની કાર્ડ ચુકવણી પદ્ધતિનો ઉપયોગ ચેકઆઉટ પૃષ્ઠ પર ઇમેઇલ, નામ, કાર્ડ વિગતો અને બિલિંગ સરનામું પ્રીફિલ કરવા માટે કરવામાં આવશે. સબ્સ્ક્રિપ્શન મોડમાં, ગ્રાહકની ડિફૉલ્ટ ચુકવણી પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે જો તે કાર્ડ હશે, અને અન્યથા સૌથી તાજેતરના કાર્ડનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે. ગ્રાહકના કાર્ડની વિગતો પહેલાથી ભરવા માટે Checkout માટે ચુકવણી પદ્ધતિ પર માન્ય બિલિંગ સરનામું, બિલિંગ નામ અને બિલિંગ ઇમેઇલ આવશ્યક છે.

en: ID's
gu: આઈડી

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
gu: ID; _બિલિંગ_ઇમેઇલ; _બિલિંગ_ પ્રથમ_નામ; _બિલિંગ_વખત_નામ

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
gu: જો પ્રોફાઇલ-આધારિત શિપિંગ દરો વજનના આધારે ગોઠવવામાં આવે છે, તો ચૂકવણી માટેના શિપિંગ શુલ્કની ગણતરી કરવા માટે વજનના મૂલ્યોના સરવાળાનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. માન્ય મૂલ્ય એ દશાંશ બિંદુની જમણી બાજુએ બે નોંધપાત્ર અંકો સાથેની દશાંશ સંખ્યા છે.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
gu: જો પ્રદાન કરવામાં આવે, તો ગ્રાહક ઑબ્જેક્ટ બનાવવામાં આવે ત્યારે આ મૂલ્યનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે. જો આપવામાં ન આવે, તો ગ્રાહકોને તેમનું ઈમેલ એડ્રેસ દાખલ કરવા માટે કહેવામાં આવશે. જો તમારી પાસે ફાઇલ પર પહેલાથી જ ઈમેલ હોય તો ગ્રાહક ડેટાને પ્રીફિલ કરવા માટે આ પેરામીટરનો ઉપયોગ કરો.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
gu: જો રકમ સાચી જણાય, તો ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તા સાથે તપાસ કરવાની જરૂર છે કે તેઓ તે રકમની ખરીદી કરી શકે છે.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
gu: જો કાર્ડ રીડર ઓનલાઈન PIN ને સપોર્ટ કરે છે, તો ગ્રાહકને નવો વ્યવહાર બનાવ્યા વગર PIN માટે પૂછવામાં આવવું જોઈએ. જો કાર્ડ રીડર ઓનલાઈન PIN ને સપોર્ટ કરતું નથી, તો ગ્રાહકે તેમનું કાર્ડ દાખલ કરીને અને PIN દાખલ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
gu: જો તમે અલગ મૂળ ધરાવતા iframes દ્વારા ફોર્મ લોડ કરી રહ્યાં હોવ તો તમારે ફોર્મ સબમિટ કરવા સક્ષમ થવા માટે CSRF ચેકને અક્ષમ કરવાની જરૂર પડશે. આ આગ્રહણીય નથી. જો તમારી પાસે અન્ય કોઈ ઉપાય ન હોય તો જ આનો ઉપયોગ કરો.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
gu: જો તમે આ વિકલ્પને સક્ષમ કરો છો, તો ખાતરી કરો કે તમે "સુપર ફોર્મ્સ > સેટિંગ્સ > ફોર્મ સેટિંગ્સ" હેઠળ તમારી %sGoogle API કી%s સેટ કરી છે.

en: If you have set an image, the image will override the icon
gu: જો તમે કોઈ છબી સેટ કરી છે, તો છબી આયકનને ઓવરરાઇડ કરશે

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
gu: જો તમારે 10 રીમાઇન્ડર્સ મોકલવાની જરૂર હોય તો દાખલ કરો: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
gu: જો તમારી સાઇટ એક કેશીંગ સિસ્ટમ ચલાવે છે જે કૂકીઝનો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી આપતી નથી દા.ત. વાર્નિશ કેશ અથવા એનજીઆઈએનએક્સ કેશીંગ એન્જિન તમે આ વિકલ્પને કૂકીને સંગ્રહિત કરવામાં અક્ષમ કરવા માટે સક્ષમ કરી શકો છો. નોંધ લો કે આ પ્લગિનની અંદર કેટલીક વિધેયોને તોડી નાખશે જેને કૂકીઝની આવશ્યકતા છે. દાખલા તરીકે, જ્યારે આ વિકલ્પ સક્ષમ કરેલો હોય ત્યારે "ફોર્મ પ્રગતિને સાચવો" ની વિધેય કાર્ય કરશે નહીં.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
gu: જો તમારી સાઇટ પોસ્ટ સામગ્રીને આ વિકલ્પને સક્રિય કરવાની વિનંતી કરવા માટે એજેક્સનો ઉપયોગ કરે છે. આ સુનિશ્ચિત કરે છે કે એજેક્સ વિનંતી પહેલાં શૈલીઓ / સ્ક્રિપ્ટ્સ લોડ થઈ છે.

en: Image
gu: છબી

en: Image Alignment
gu: છબી સંરેખણ

en: Image background size
gu: છબી પૃષ્ઠભૂમિ કદ

en: Image Button (leave blank to use text button)
gu: છબી બટન (ટેક્સ્ટ બટનનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Image Link
gu: છબી લિંક

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
gu: શાહી (અંતર માઇલ અને ફુટમાં પરત ફર્યું)

en: Import completed
gu: આયાત પૂર્ણ થયું

en: Import Contact Entries
gu: સંપર્ક પ્રવેશો આયાત કરો

en: Import elements
gu: તત્વો આયાત કરો

en: Import failed: something went wrong while importing.
gu: આયાત નિષ્ફળ: આયાત કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Import file #%d could not be located
gu: આયાત ફાઇલ #%d શોધી શકાઈ નથી

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
gu: URL દ્વારા ફોન્ટ્સ આયાત કરો (દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો)

en: Import form
gu: ફોર્મ આયાત કરો

en: Import Forms
gu: આયાત ફોર્મ

en: Import secrets
gu: આયાત રહસ્યો

en: Import Settings
gu: સેટિંગ્સ આયાત કરો

en: Import settings
gu: સેટિંગ્સ આયાત કરો

en: Import translation settings
gu: અનુવાદ સેટિંગ્સ આયાત કરો

en: Important notice:
gu: મહત્વપૂર્ણ સૂચના:

en: Importing...
gu: આયાત કરી રહ્યું છે ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
gu: સામાન્ય રીતે ફક્ત એક જ પ્રકારને મંજૂરી છે. જો કોઈ પ્રકાર ઉલ્લેખિત નથી, તો તમામ પ્રકારો પરત કરવામાં આવશે.%3$s%1$s સમર્થિત પ્રકારો છે:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: વ્યવસાય પરિણામોને બદલે માત્ર જીઓકોડિંગ પરિણામો પરત કરો . સામાન્ય રીતે, તમે આ વિનંતિનો ઉપયોગ પરિણામોને અસ્પષ્ટ કરવા માટે કરો છો જ્યાં ઉલ્લેખિત સ્થાન અનિશ્ચિત હોઈ શકે છે.%3$s- %1$saddress%2$s: ચોક્કસ સરનામાં સાથે માત્ર જીઓકોડિંગ પરિણામો પરત કરો. સામાન્ય રીતે, તમે આ વિનંતિનો ઉપયોગ ત્યારે કરો છો જ્યારે તમે જાણતા હોવ કે વપરાશકર્તા સંપૂર્ણ ઉલ્લેખિત સરનામું શોધી રહ્યો છે.%3$s- %1$sestablishment%2$s: માત્ર વ્યવસાય પરિણામો પરત કરો.%3$s- %1$s(પ્રદેશો )%2$s: નીચેના પ્રકારો સાથે મેળ ખાતા કોઈપણ પરિણામ પરત કરો: સ્થાનિકતા, ઉપસ્થાન, પોસ્ટલ_કોડ, દેશ, વહીવટી_ક્ષેત્ર_સ્તર_1, વહીવટી_ક્ષેત્ર_સ્તર_2%3$s- %1$s(શહેરો)%2$s: પ્રકાર સંગ્રહ સ્થાનોની સેવાને પરત કરવાની સૂચના આપે છે. સ્થાનિકતા અથવા વહીવટી_વિસ્તાર_સ્તર_3%3$s સાથે મેળ ખાતા પરિણામો

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
gu: કૉલ કરવા માટે તમારે તમારા %sAPI મેનેજર%s માં નીચેની લાઇબ્રેરીને સક્ષમ કરવી પડશે:%s- Google Maps JavaScript API

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
gu: કૉલ કરવા માટે તમારે તમારા %1$sAPI મેનેજર%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API વેબ સેવામાં આ લાઇબ્રેરીઓને સક્ષમ કરવી પડશે

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
gu: નીચેની સેટિંગ્સમાં કરેલા કોઈપણ ફેરફારોને પ્રતિબિંબિત કરવા માટે તમારે "ફેરફારો સાચવો" પર ક્લિક કરીને %1$s સેટિંગ્સ > પરમાલિંક્સ%2$s હેઠળ તમારા પરમાલિંક્સને તાજું કરવું આવશ્યક છે.

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
gu: આ સુવિધાનો ઉપયોગ કરવા માટે તમારે %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s માં તમારી Google API કી પ્રદાન કરવી આવશ્યક છે

en: In stock (default)
gu: સ્ટોકમાં (ડિફોલ્ટ)

en: In stock?
gu: ઉપલબ્ધ છે?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
gu: ગતિશીલ ડેટા શામેલ કરો (ગતિશીલ કumnsલમનો ઉપયોગ કરતી વખતે આને સક્ષમ કરો)

en: Incomplete
gu: અપૂર્ણ

en: Incorrect activation code message
gu: ખોટો સક્રિયકરણ કોડ સંદેશ

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
gu: પોલિનાઇન્સ માટે અયોગ્ય અક્ષાંશ અને રેખાંશ કોઓર્ડિનેટ્સ, કૃપા કરીને તત્વને સુધારો અને અપડેટ કરો!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
gu: ખોટી સૂચિ ID, અથવા સૂચિ હવે અસ્તિત્વમાં નથી:

en: Incorrect password message
gu: ખોટો પાસવર્ડ સંદેશ

en: Incorrect password, please try again!
gu: ખોટો પાસવર્ડ, કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
gu: સૂચવો કે વપરાશકર્તાને શું દાખલ કરવું અથવા પસંદ કરવું જરૂરી છે. (દૂર કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
gu: ઇમેઇલ્સ અને સંપર્ક પ્રવેશોમાં ક્ષેત્ર સૂચવે છે. (જરૂરી)

en: Individual / Grouped
gu: વ્યક્તિગત / જૂથબદ્ધ

en: Individual field
gu: વ્યક્તિગત ક્ષેત્ર

en: Indonesian
gu: ઇન્ડોનેશિયન

en: Info
gu: માહિતી

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
gu: તમારા એડમિન અથવા કન્ફર્મેશન ઈમેઈલ સેટિંગ્સમાંથી હેડરો મેળવો. %1$s%2$s નોંધ:%3$s જો તમે એડમિન અથવા કન્ફર્મેશન ઈમેઈલ ન મોકલી રહ્યાં હોવ તો તમારે કસ્ટમ હેડરને વ્યાખ્યાયિત કરવું આવશ્યક છે.

en: Inside the field
gu: ક્ષેત્રની અંદર

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
gu: બધા ડેટાને યોગ્ય મોકલતા સુપર ફોર્મ્સને બદલે તમે કસ્ટમ પેરામીટર્સ સાથે કસ્ટમ પોસ્ટ પોસ્ટ મોકલી શકો છો

en: Insurance
gu: વીમા

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
gu: ગ્રાહક પાસેથી પ્રથમ વખત શુલ્ક લેવામાં આવે તે પહેલાના અજમાયશ અવધિના દિવસોની સંખ્યા દર્શાવતો પૂર્ણાંક. ઓછામાં ઓછું 1 હોવું જોઈએ.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
gu: અમાન્ય JSON, કૃપા કરીને ભૂલ (ઓ) ને સુધારવા અને ફરી પ્રયાસ કરો!

en: Invalid phonenumber!
gu: અમાન્ય ફોન નંબર!

en: Invalid SMTP settings!
gu: અમાન્ય SMTP સેટિંગ્સ!

en: Invoice ID
gu: ઇન્વોઇસ ID

en: Invoice number
gu: બીલ નંબર

en: Invoice number padding (leading zero's)
gu: ભરતિયું નંબર પેડિંગ (શૂન્યની અગ્રણી)

en: IP-address
gu: આઈપી-સરનામું

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
gu: એ માન્ય 24-કલાક ઘડિયાળનું ફોર્મેટ નથી, કૃપા કરીને સુધારો અને 24-કલાકના ફોર્મેટનો ઉપયોગ કરવાની ખાતરી કરો દા.ત.: 21:45

en: ISO 8601 - yy-mm-dd
gu: આઈએસઓ 8601 - વાય-મીમી-ડીડી

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
gu: સ્થાનિક રહસ્યોનો ઉપયોગ કરવાની શ્રેષ્ઠ પ્રથા છે સિવાય કે તમારી પાસે ચોક્કસ ઉપયોગનો કેસ હોય કે જેને વૈશ્વિક રહસ્યો માટે ઉપયોગની જરૂર હોય.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
gu: તમારે હંમેશાં તેના મૂલ્યને બચાવવા માટે ભલામણ કરવામાં આવે છે, સિવાય કે તમારે ખરેખર આવશ્યકતા હોય

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
gu: મલ્ટિપાર્ટની અંદર મલ્ટીપાર્ટ દાખલ કરવું શક્ય નથી

en: Italian
gu: ઇટાલિયન

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
gu: આઇટમનું વર્ણન (વપરાશકર્તાઓને નામ દાખલ કરવા દેવા માટે ખાલી છોડો)

en: Item name
gu: વસ્તુનુ નામ

en: Item number (to track product or service)
gu: આઇટમ નંબર (ઉત્પાદન અથવા સેવાને ટ્રૅક કરવા માટે)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
gu: આઇટમની કિંમત (વપરાશકર્તાને તેમની પોતાની કિંમત દાખલ કરવા દેવા માટે ખાલી છોડો)

en: Items to be added to cart
gu: કાર્ટમાં ઉમેરવાની વસ્તુઓ

en: Jan
gu: જાન

en: January
gu: જાન્યુઆરી

en: Japanese
gu: જાપાની

en: Jul
gu: જુલાઈ

en: July
gu: જુલાઈ

en: Jun
gu: જૂન

en: June
gu: જૂન

en: Karrikas-ek
gu: કરિકાકાસ-એક

en: Kazakh
gu: કઝાક

en: Keep connection open after each message
gu: દરેક સંદેશ પછી કનેક્શન ખુલ્લું રાખો

en: Keep current orientation (default)
gu: વર્તમાન ઓરિએન્ટેશન રાખો (ડિફૉલ્ટ)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
gu: હાલની ભૂમિકા રાખો (હાલના વપરાશકર્તાને અપડેટ કરતી વખતે જ આનો ઉપયોગ કરો)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
gu: મોબાઇલ ઉપકરણો પર મૂળ કદ રાખો (100% પહોળાઈ અટકાવે છે)

en: Keyword/Tag background
gu: કીવર્ડ પૃષ્ઠભૂમિ

en: Keyword/Tag delete icon
gu: કીવર્ડ/ટેગ ડિલીટ આઇકન

en: Keyword/Tag delete icon hover
gu: કીવર્ડ/ટૅગ કાઢી નાખો આયકન હોવર

en: Keyword/Tag font
gu: કીવર્ડ ફોન્ટ

en: Keyword/Tag list background hover
gu: કીવર્ડ/ટેગ યાદી પૃષ્ઠભૂમિ હોવર

en: Keywords split method (default=both)
gu: કીવર્ડ્સ વિભાજીત પદ્ધતિ (મૂળભૂત = બંને)

en: Keywords/Tags colors
gu: કીવર્ડ્સ રંગો

en: Khmer
gu: ખ્મેર

en: Korean
gu: કોરિયન

en: Kyrgyz
gu: કિર્ગીઝ

en: Label
gu: લેબલ

en: Label & Description colors
gu: લેબલ અને વર્ણન રંગો

en: Label deffinition for each user
gu: દરેક વપરાશકર્તા માટે લેબલ ડેફિનીશન

en: Landscape
gu: લેન્ડસ્કેપ

en: Language
gu: ભાષા

en: Language for the billing information/log-in page
gu: બિલિંગ માહિતી/લોગ-ઇન પેજ માટેની ભાષા

en: Large
gu: મોટું

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
gu: છેલ્લે જૂથ થયેલ ક્ષેત્ર (જૂથ બંધ / સમાપ્ત થાય છે)

en: Last Name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last name (optional)
gu: છેલ્લું નામ (વૈકલ્પિક)

en: Latitude
gu: અક્ષાંશ

en: Latvian
gu: લાતવિયન

en: Layout
gu: લેઆઉટ

en: Layout Elements
gu: લેઆઉટ તત્વો

en: Lead Details
gu: લીડ વિગતો

en: Lead Information
gu: લીડ માહિતી

en: Leave blank for no fees
gu: કોઈ ફી વિના ખાલી છોડો

en: Leave blank for no post format
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ વિના ખાલી છોડો

en: Leave blank for no question icon
gu: કોઈ પ્રશ્ન ચિહ્ન માટે ખાલી છોડી દો

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
gu: જો તમે ચિહ્ન વાપરવાનું પસંદ ન કરો તો ખાલી છોડી દો.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
gu: કોઈપણ ચેકઆઉટ ફીલ્ડ ન ભરાય તે માટે ખાલી છોડો

en: leave blank to remove
gu: દૂર કરવા માટે ખાલી છોડી દો

en: Leave blank to send all form data
gu: બધા ફોર્મ ડેટા મોકલવા માટે ખાલી છોડી દો

en: Leave blank to use the default product type: simple
gu: ડિફૉલ્ટ ઉત્પાદન પ્રકારનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડો: સરળ

en: Leave empty for no replacement
gu: કોઈ રિપ્લેસમેન્ટ માટે ખાલી છોડી દો

en: Left
gu: ડાબે

en: left
gu: બાકી:

en: Left (default)
gu: ડાબું (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Length of decimal
gu: દશાંશ લંબાઈ

en: Less than
gu: કરતાં ઓછી

en: Less than or equal to
gu: કરતા ઓછા અથવા બરાબર

en: Let a new line break act as shift+enter
gu: એક નવી લાઇન બ્રેક શિફ્ટ + દાખલ થવા દો

en: Let users duplicate the fields inside this column
gu: વપરાશકર્તાઓને આ ક columnલમની અંદરના ક્ષેત્રોની નકલ કરવા દો

en: Letters only
gu: માત્ર લેટર્સ

en: Licenses
gu: લાઇસન્સ

en: Limit (set to -1 for no limit)
gu: મર્યાદા (કોઈ મર્યાદા માટે -1 પર સેટ કરો)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
gu: ગતિશીલ ક્ષેત્રો માટેની મર્યાદા (0 = અમર્યાદિત)

en: Line color
gu: રેખા રંગ

en: Line height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં રેખાની ઊંચાઈ

en: Line Thickness
gu: રેખા જાડાઈ

en: Link
gu: લિંક

en: List (horizontal)
gu: સૂચિ (આડી)

en: List (vertical)
gu: સૂચિ (icalભી)

en: List of available fields:
gu: ઉપલબ્ધ ક્ષેત્રોની સૂચિ:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
gu: સમર્થિત ભાષા કોડની સૂચિ: %s સમર્થિત ભાષાઓ%s

en: Listings
gu: સૂચિઓ

en: Listings Add-on
gu: સૂચિઓ એડ-ઓન

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
gu: સૂચિઓ એડ-ઓન %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
gu: સૂચિઓ તમને ફ્રન્ટ-એન્ડ પર સૂચિ/કોષ્ટકમાં સંપર્ક પ્રવેશો પ્રદર્શિત કરવાની મંજૂરી આપે છે. દરેક ફોર્મ માટે તમે તેમની પોતાની સેટિંગ્સ સાથે બહુવિધ સૂચિઓ ધરાવી શકો છો. તમે સૂચિ પ્રદર્શિત કરવા માટે તમારા પૃષ્ઠમાં ગમે ત્યાં સૂચિઓ શોર્ટકોડને કૉપિ કરી શકો છો.

en: Lithuanian
gu: લિથુનિયન

en: Live preview
gu: જીવંત પૂર્વાવલોકન

en: Live publishable key
gu: લાઇવ પ્રકાશિત કરવા યોગ્ય કી

en: Live secret key
gu: જીવંત ગુપ્ત કી

en: Live webhook ID
gu: લાઇવ વેબહૂક ID

en: Live webhook signing secret key
gu: લાઇવ વેબહૂક સિક્રેટ કી પર હસ્તાક્ષર કરે છે

en: Load default Settings
gu: ડિફ defaultલ્ટ સેટિંગ્સ લોડ કરો

en: Load More
gu: વધુ બતાવો

en: Load Quicktags
gu: ક્વિકટેગ્સ લોડ કરો

en: Loading...
gu: લોડ કરી રહ્યું છે ...

en: Local secret name
gu: સ્થાનિક ગુપ્ત નામ

en: Local secret value
gu: સ્થાનિક ગુપ્ત મૂલ્ય

en: Local secrets
gu: સ્થાનિક રહસ્યો

en: Local secrets can only be used in this form only
gu: સ્થાનિક રહસ્યોનો ઉપયોગ ફક્ત આ ફોર્મમાં જ થઈ શકે છે

en: Lock all to global settings
gu: બધાને વૈશ્વિક સેટિંગ્સમાં લૉક કરો

en: Lock form after specific amount of submissions
gu: સબમિશનની ચોક્કસ રકમ પછી ફોર્મ લ Lક કરો

en: Lock form after specific amount of submissions by user
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા રજૂઆતોની ચોક્કસ રકમ પછી ફોર્મ લ Lક કરો

en: Lock message description
gu: લ messageક સંદેશનું વર્ણન

en: Lock message title
gu: લ messageક સંદેશ શીર્ષક

en: Lock to global settings
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ પર લૉક કરો

en: Login (user will be logged in)
gu: લૉગિન (વપરાશકર્તા લૉગ ઇન થશે)

en: Login page URL
gu: લૉગિન પૃષ્ઠ URL

en: Long name (default)
gu: લાંબી નામ (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Longitude
gu: રેખાંશ

en: Loop fields HTML
gu: લૂપ ફીલ્ડ્સ HTML

en: Lost Password E-mail Body
gu: ખોવાયેલ પાસવર્ડ ઈ-મેલ બોડી

en: Lost Password E-mail Subject
gu: ખોવાયેલ પાસવર્ડ ઈ-મેલ વિષય

en: Luxembourgish
gu: લક્ઝમબર્ગિશ

en: Macedonian
gu: મેસેડોનિયન

en: Mailchimp Audiance ID
gu: Mailchimp પ્રેક્ષક ID

en: Mailchimp Settings
gu: Mailchimp સેટિંગ્સ

en: MailPoet Settings
gu: MailPoet સેટિંગ્સ

en: Mailster Settings
gu: મેઇલસ્ટર સેટિંગ્સ

en: Make a duplicate from this form
gu: આ ફોર્મમાંથી ડુપ્લિકેટ બનાવો

en: Make a duplicate of this entry
gu: આ પ્રવેશની ડુપ્લિકેટ બનાવો

en: Make column invisible
gu: ક columnલમ અદ્રશ્ય બનાવો

en: Make days shown before or after the current month selectable
gu: વર્તમાન મહિનાની પસંદગીના પહેલાં અથવા પછીના દિવસો બતાવો

en: Make field read-only
gu: ફક્ત વાંચવા માટેનું ક્ષેત્ર બનાવો

en: Make field variable
gu: ફીલ્ડ ચલ બનાવો

en: Make popup sticky
gu: પોપઅપને સ્ટીકી બનાવો

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
gu: ખાતરી કરો કે નીચેની ઇવેન્ટ્સ આ વેબહૂક માટે સક્ષમ છે:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
gu: %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s દ્વારા તમારા Stripe API ઓળખપત્રો દાખલ કરવાની ખાતરી કરો

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
gu: આ ક્ષેત્રને અક્ષમ કરો, આ રીતે વપરાશકર્તા ફીલ્ડ મૂલ્યને સંપાદિત કરી શકશે નહીં

en: Malayalam
gu: મલયાલમ

en: Malaysian
gu: મલેશિયન

en: Manage stock?
gu: સ્ટોક મેનેજ કરીએ?

en: Manually enter each condition (default)
gu: દરેક સ્થિતિ જાતે દાખલ કરો (ડિફ (લ્ટ)

en: Map address (location)
gu: નકશો સરનામું (સ્થાન)

en: Map custom fields
gu: નકશો કસ્ટમ ક્ષેત્રો

en: Map data with fields
gu: ક્ષેત્રો સાથેનો નકશો ડેટા

en: Map data with form fields
gu: ફોર્મ ફીલ્ડ્સ સાથેનો નકશો ડેટા

en: Map zoom
gu: નકશો ઝૂમ

en: Mar
gu: માર્

en: March
gu: કુચ

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
gu: આઇટમ્સ વચ્ચે માર્જિન (તળિયા માર્જિન / અંતર)

en: Margins (top right bottom left)
gu: માર્જિન્સ (ઉપર જમણે નીચે ડાબે)

en: Mark read
gu: માર્ક વાંચ્યું

en: Mark this entry as read
gu: આ પ્રવેશને વાંચેલા તરીકે ચિહ્નિત કરો

en: Mark this entry as unread
gu: આ પ્રવેશને ન વાંચેલ તરીકે માર્ક કરો

en: Mark unread
gu: ન વાંચેલ ચિહ્નિત કરો

en: Max characters/selections allowed
gu: મહત્તમ અક્ષરો / પસંદગીઓને મંજૂરી છે

en: Max image height in pixels (0 = no max)
gu: પિક્સેલ્સમાં મહત્તમ છબીની heightંચાઇ (0 = મહત્તમ નહીં)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
gu: પિક્સેલ્સમાં મહત્તમ છબીની પહોળાઈ (0 = મહત્તમ નહીં)

en: Max number allowed
gu: મહત્તમ સંખ્યાને મંજૂરી છે

en: Max. Connect with other datepicker
gu: મહત્તમ. અન્ય ડેટપીકર સાથે કનેક્ટ થાઓ

en: Maximize all elements
gu: બધા તત્વો મહત્તમ

en: Maximum image height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં છબીની મહત્તમ heightંચાઇ

en: Maximum image width in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં મહત્તમ છબીની પહોળાઈ

en: Maximum number of rows to display
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે પંક્તિઓની મહત્તમ સંખ્યા

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
gu: મહત્તમ એક વર્ષનો અંતરાલ માન્ય છે (1 વર્ષ, 12 મહિના અથવા 52 અઠવાડિયા).

en: May
gu: મે

en: Medium
gu: માધ્યમ

en: Medium (default)
gu: મધ્યમ (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Medium - d MM, y
gu: મધ્યમ - ડી એમએમ, વાય

en: Memo
gu: યાદી

en: Menu order (blank = 0)
gu: મેનુ ઓર્ડર (ખાલી = 0)

en: Message for locked out users
gu: લૉક આઉટ વપરાશકર્તાઓ માટે સંદેશ

en: Message for not logged in users
gu: લૉગ ઇન ન હોય તેવા વપરાશકર્તાઓ માટે સંદેશ

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
gu: મેટ્રિક (અંતર કિલોમીટર અને મીટરમાં પરત ફર્યું)

en: Min characters/selections allowed
gu: ન્યૂનતમ અક્ષરો / પસંદગીઓને મંજૂરી છે

en: Min height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં ન્યૂનતમ heightંચાઇ

en: Min number allowed
gu: ન્યૂનતમ નંબરની મંજૂરી

en: Min. Connect with other datepicker
gu: મીન. અન્ય ડેટપીકર સાથે કનેક્ટ થાઓ

en: Minimal
gu: ન્યૂનતમ

en: Minimize
gu: ઘટાડવા

en: Minimize all elements
gu: બધા તત્વોને નાનું કરો

en: Minimum width of each item
gu: દરેક વસ્તુની ન્યૂનતમ પહોળાઈ

en: Mo
gu: મો

en: Mobile preview
gu: મોબાઇલ પૂર્વાવલોકન

en: Mon
gu: સોમ

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Monday (default)
gu: સોમવાર (ડિફોલ્ટ)

en: Monthly (every month)
gu: માસિક (દર મહિને)

en: Move to Trash
gu: ટ્રૅશમાં ખસેડો

en: Mr.
gu: શ્રીમાન.

en: Multi Part
gu: મલ્ટી પાર્ટ

en: Municipality
gu: પાલિકા

en: Must be an unique name (required)
gu: અનન્ય નામ હોવું આવશ્યક છે (આવશ્યક)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
gu: કાં તો "સાચું" અથવા "ખોટું" હોવું જોઈએ. જો જરૂરી હોય તો તમે {tags} નો ઉપયોગ કરી શકો છો. (અથવા બિન-વીઆઈપી માટે ખાલી છોડો)

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
gu: અંગ્રેજી ફોર્મેટ કરેલ તારીખ ઉ.દા.: "25-03-2020" હોવી આવશ્યક છે. ડેટપીકરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જે સાચા ફોર્મેટનો ઉપયોગ કરતું નથી, તમે ટાઈમસ્ટેમ્પને પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે {date;timestamp} ટેગનો ઉપયોગ કરી શકો છો જે કોઈપણ તારીખ ફોર્મેટ સાથે યોગ્ય રીતે કાર્ય કરશે (ફોર્મ સબમિશન તારીખનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડો)

en: Name
gu: નામ

en: name
gu: નામ

en: Name of place
gu: સ્થળનું નામ

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
gu: ઉદાહરણ તરીકે ઇન્વૉઇસ અથવા રસીદો પર ગ્રાહકોને પ્રદર્શિત કરાયેલ કૂપનનું નામ. જો નામ સેટ ન હોય તો મૂળભૂત રીતે id બતાવવામાં આવે છે.

en: Names
gu: નામો

en: Names (default)
gu: નામો (મૂળભૂત)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
gu: વધુ ઈ-મેલ રીમાઇન્ડર્સ મોકલવાની જરૂર છે? તમે અહીં રકમ વધારી શકો છો:%s%s%sસુપર ફોર્મ્સ > સેટિંગ્સ > ઈ-મેલ રીમાઇન્ડર્સ%s%s

en: Needs response
gu: પ્રતિભાવની જરૂર છે

en: Net amount
gu: ચોખ્ખી રકમ

en: Never (do not reset)
gu: ક્યારેય નહીં (ફરીથી સેટ કરશો નહીં)

en: New
gu: નવી

en: New question
gu: નવો પ્રશ્ન

en: Next
gu: આગળ

en: Next button text
gu: આગળ બટન ટેક્સ્ટ

en: Next Multi-part/Step
gu: આગામી મલ્ટી-પાર્ટ/સ્ટેપ

en: Nickname
gu: ઉપનામ

en: No
gu: ના

en: No (default)
gu: ના (ડિફોલ્ટ)

en: No (disabled)
gu: ના (અક્ષમ કરેલ)

en: No (no-repeat)
gu: ના (નો-રીપીટ)

en: No (show)
gu: ના (બતાવો)

en: No (users can edit the value)
gu: ના (વપરાશકર્તાઓ મૂલ્યમાં ફેરફાર કરી શકે છે)

en: No alignment
gu: કોઈ ગોઠવણી નથી

en: No animation
gu: કોઈ એનિમેશન નથી

en: No backups found...
gu: કોઈ બેકઅપ્સ મળ્યાં નથી ...

en: No changes
gu: કોઈ ફેરફાર નથી

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
gu: ડુપ્લિકેટ માટે કોઈ સંપર્ક એન્ટ્રી પૂરા પાડવામાં આવી નથી!

en: No entry found with ID:
gu: ID સાથે કોઈ એન્ટ્રી મળી નથી:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
gu: કોઈ ક્ષેત્રો મળ્યાં નથી! કૃપા કરીને [MailPoet > Forms] દ્વારા કેટલાક કસ્ટમ ફીલ્ડ બનાવો

en: No files uploaded
gu: કોઈ ફાઇલો અપલોડ કરી નથી

en: No form selected, please select a form!
gu: કોઈ ફોર્મ પસંદ નથી, કૃપા કરીને કોઈ ફોર્મ પસંદ કરો!

en: No form to duplicate has been supplied!
gu: ડુપ્લિકેટ માટે કોઈ ફોર્મ પૂરા પાડવામાં આવ્યું નથી!

en: No forms found
gu: કોઈ ફોર્મ મળ્યાં નથી

en: No forms found, create one!
gu: કોઈ ફોર્મ મળ્યાં નથી, એક બનાવો!

en: No Link
gu: કોઈ લિંક નથી

en: No matches found
gu: કોઈ બરાબરી મળી નથી

en: No Redirect
gu: કોઈ રીડાયરેક્ટ નહીં

en: No results found
gu: કોઈ પરિણામો મળ્યા નથી

en: No results found based on your filter
gu: તમારા ફિલ્ટરના આધારે કોઈ પરિણામો મળ્યા નથી

en: No verification required and do not automatically login either
gu: કોઈ ચકાસણી જરૂરી નથી અને આપમેળે લૉગિન પણ કરશો નહીં

en: No verification required and login automatically
gu: કોઈ ચકાસણી જરૂરી નથી અને આપમેળે લૉગિન કરો

en: None
gu: કંઈ નહીં

en: None (default)
gu: કંઈ નહીં (ડિફ defaultલ્ટ)

en: None (do nothing)
gu: કંઈ નહીં (કંઈ ન કરો)

en: None (empty)
gu: કંઈ નહીં (ખાલી)

en: None (use the form redirect)
gu: કોઈ નહીં (ફોર્મ રીડાયરેક્ટનો ઉપયોગ કરો)

en: Normalize strings
gu: શબ્દમાળાઓ સામાન્ય કરો

en: Normalize using PHP iconv()
gu: PHP iconv() નો ઉપયોગ કરીને સામાન્ય બનાવો

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
gu: PHP ટ્રાન્સલિટર() (ધીમા) નો ઉપયોગ કરીને સામાન્ય બનાવો

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
gu: WP remove_accents() નો ઉપયોગ કરીને સામાન્ય બનાવો (ભલામણ કરેલ)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
gu: સામાન્ય રીતે તમારે આ ખાલી છોડવું જોઈએ, પરંતુ જો તમારે ઇન્વોઇસ નંબર અને ક્વોટ નંબર બંને જનરેટ કરવાની જરૂર હોય તો તમારે અનુક્રમે "ઇનવોઇસ" અને "ક્વોટ" બંને માટે એક અનન્ય ID દાખલ કરવી જોઈએ. જો તમને બહુવિધ ફોર્મ માટે અલગ-અલગ નંબરોની જરૂર હોય તો ફોર્મ ID અથવા ફોર્મનું નામ જેવા વધારાના ઓળખકર્તા આપવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે, દા.ત.: "1234_invoice" અથવા "1235_quote". અનન્ય ઇન્વૉઇસ કીનો ઉપયોગ કરતી વખતે, તમારે ઉપસર્ગ અથવા પ્રત્યય પણ પ્રદાન કરવો આવશ્યક છે. દાખલા તરીકે, ઇન્વોઇસ નંબર્સ માટે તમે તમારા ઉપસર્ગ તરીકે "I" અથવા "INV" નો ઉપયોગ કરી શકો છો, જ્યારે અવતરણ માટે તમે ઉપસર્ગ તરીકે "Q" અથવા "QUOTE" નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
gu: સામાન્ય રીતે તમે કોઈ વપરાશકર્તાને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા માગો છો, પરંતુ જો કોઈ વપરાશકર્તા પહેલેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરેલો હોય તો તેને અનસબ્સ્ક્રાઇબ કરવું પણ શક્ય છે.

en: Norwegian
gu: નોર્વેજીયન

en: Norwegian Bokmål
gu: નોર્વેજીયન બોકમલ

en: Norwegian Nynorsk
gu: ન Norwegianર્વેજીયન નિનોર્સ્ક

en: Not contains
gu: સમાવેલ નથી

en: Not equal
gu: બરાબર નથી

en: Not equals
gu: બરાબર નથી

en: Not found message
gu: સંદેશ મળ્યો નથી

en: Not logged in message (leave blank for no message)
gu: સંદેશમાં લૉગ ઇન નથી (કોઈ સંદેશ માટે ખાલી છોડો)

en: Not sure what secrets are?
gu: ખાતરી નથી કે રહસ્યો શું છે?

en: Note
gu: નૉૅધ

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
gu: નોંધ: જો તમે ફૂટરનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હો, તો ખાતરી કરો કે પીડીએફ ફૂટર તરીકે કામ કરવા માટે તમારા ફોર્મમાં એક તત્વને વ્યાખ્યાયિત કરવાનું છે, જ્યારે તત્વ સંપાદિત કરો ત્યારે તમે "પીડીએફ સેટિંગ્સ" ટABબ હેઠળ તે કરી શકો છો

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
gu: નોંધ: જો તમે હેડરનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હો, તો ખાતરી કરો કે પીડીએફ હેડર તરીકે કાર્ય કરવા માટે તમારા ફોર્મમાં એક તત્વને નિર્ધારિત કરો, તત્વ સંપાદિત કરતી વખતે તમે "પીડીએફ સેટિંગ્સ" ટABબ હેઠળ આમ કરી શકો છો

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
gu: નોંધ: ફિલ્ટર માત્ર લેબલ પર જ લાગુ થશે, મૂલ્ય પર નહીં

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
gu: નોંધ: જથ્થા માટેનું મૂલ્ય ધન પૂર્ણાંક હોવું આવશ્યક છે. શૂન્ય, શૂન્ય અથવા નકારાત્મક નંબરોને મંજૂરી નથી.

en: Note: this will only work for logged in users
gu: નોંધ: આ ફક્ત લ loggedગ ઇન કરેલા વપરાશકર્તાઓ માટે જ કાર્ય કરશે

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
gu: નોંધ: આ ફક્ત ત્યારે જ કાર્ય કરશે જો સંપર્ક એન્ટ્રીઝ સાચવવામાં આવી રહી છે

en: Note: this will only work if you save a contact entry
gu: નોંધ: જો તમે સંપર્ક એન્ટ્રી સાચવશો તો જ આ કામ કરશે

en: Notice
gu: નોટિસ

en: Nov
gu: નવે

en: November
gu: નવેમ્બર

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
gu: નંબર ફોર્મેટ (ઉદાહરણ: જીબી / ગીગાબાઇટ)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
gu: આઇટમના વધારાના જથ્થાની સંખ્યા કે જેના પર ડિસ્કાઉન્ટ લાગુ થાય છે.

en: Number of columns (1 up to 10)
gu: ક colલમની સંખ્યા (1 સુધી 10)

en: Numbers and Letters (default)
gu: નંબર્સ અને લેટર્સ (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Numbers only
gu: ફક્ત સંખ્યાઓ

en: Numbers, letters and symbols
gu: સંખ્યાઓ, પત્રો અને પ્રતીકો

en: Numeric
gu: આંકડાકીય

en: Oct
gu: Octક્ટો

en: October
gu: ઓક્ટોબર

en: Off
gu: બંધ

en: Off (toggle disabled)
gu: બંધ (ટ disabledગલ અક્ષમ કર્યું)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
gu: ઑફસેટ (દા.ત.: તારીખ પછી 2 કલાક)

en: On
gu: ચાલુ

en: On (toggle enabled)
gu: ચાલુ (ટ enabledગલ સક્ષમ)

en: One (when one condition matched)
gu: એક (જ્યારે એક શરત મેચ થાય)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
gu: જો ફીલ્ડ ફોર્મમાં અસ્તિત્વમાં હોય અને શરતી રીતે છુપાયેલ ન હોય તો જ કસ્ટમ ફીલ્ડ ઉમેરો

en: Only allow logged in users to download secure/private files
gu: લ loggedગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને ફક્ત સુરક્ષિત / ખાનગી ફાઇલો ડાઉનલોડ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
gu: લ loggedગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને ફક્ત સુરક્ષિત / ખાનગી ફાઇલો ડાઉનલોડ કરવાની મંજૂરી આપો:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
gu: ફક્ત નીચેની વપરાશકર્તાની ભૂમિકાઓને સુરક્ષિત / ખાનગી ફાઇલો ડાઉનલોડ કરવાની મંજૂરી આપો:

en: Only apply the validation if field is not empty
gu: ફક્ત જો ફીલ્ડ ખાલી ન હોય તો માન્યતા લાગુ કરો

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
gu: ફક્ત ત્યારે જ બદલો જો તમને લાગે કે તમે ટાઇપ કરતી વખતે ફોર્મ થીજે છે (ઉપરના સરેરાશ ટ્રિગર્સવાળા મોટા સ્વરૂપો માટે)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
gu: જ્યારે નીચેની શરત પૂરી થાય ત્યારે જ PayPal પર ચેકઆઉટ કરો

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
gu: નીચેની શરત પૂરી થાય ત્યારે જ સ્ટ્રાઇપમાં ચેકઆઉટ કરો

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
gu: જ્યારે નીચેની શરત પૂરી થાય ત્યારે જ WooCommerce પર ચેકઆઉટ કરો

en: Only display after user tried to submit the form
gu: વપરાશકર્તાએ ફોર્મ સબમિટ કરવાનો પ્રયાસ કર્યા પછી જ પ્રદર્શિત કરો

en: Only display entries within the following date range
gu: ફક્ત નીચેની તારીખ શ્રેણીની અંદરની એન્ટ્રીઓ દર્શાવો

en: Only display the following countries
gu: ફક્ત નીચેના દેશો દર્શાવો

en: Only display the message after the user tried to submit the form
gu: વપરાશકર્તાએ ફોર્મ સબમિટ કરવાનો પ્રયાસ કર્યા પછી જ સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Only display this listing to the following users
gu: ફક્ત નીચેના વપરાશકર્તાઓને આ સૂચિ પ્રદર્શિત કરો

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
gu: જ્યારે તમારા પીડીએફ ફાઇલનું કદ તમારા ઉપયોગના કેસ માટે મોટા થઈ રહ્યું હોય ત્યારે જ રેન્ડર સ્કેલને ઓછું કરો. જ્યારે તમારું ફોર્મ પ્રમાણમાં મોટું હોય ત્યારે આ થઈ શકે છે. ધ્યાનમાં રાખો કે જ્યારે રેન્ડર સ્કેલ ઓછું કરો છો ત્યારે તમે "પિક્સેલ" ગુણવત્તા ગુમાવશો. વિશાળ સ્વરૂપો સાથે કામ કરતી વખતે વિકાસ દરમિયાન પીડીએફ ફાઇલનું કદ તપાસવું અને તે મુજબ રેન્ડર સ્કેલને વ્યવસ્થિત કરવું ખરેખર મહત્વપૂર્ણ છે.

en: Only retrieve entries based on this form
gu: ફક્ત આ ફોર્મના આધારે એન્ટ્રીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Only save entry when following condition is met
gu: નીચેની શરત પૂરી થાય ત્યારે જ એન્ટ્રી સાચવો

en: Only save subscriber when following condition is met
gu: નીચેની શરત પૂરી થાય ત્યારે જ સબ્સ્ક્રાઇબરને બચાવો

en: Only save the label
gu: ફક્ત લેબલ સાચવો

en: Only save the value (recommended)
gu: ફક્ત મૂલ્ય બચાવો (ભલામણ કરેલ)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
gu: ફક્ત પ્રદાન કરેલા દેશોમાં જ પરિણામો શોધો. દેશોને બે અક્ષર તરીકે પાસ કરવા જોઈએ, ISO 3166-1 અલ્પા-2 સુસંગત દેશ કોડ. તમે 5 જેટલા દેશો દ્વારા ફિલ્ટર કરી શકો છો. અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ. ઉદાહરણ તરીકે: fr,nl,de તમારા પરિણામોને ફ્રાન્સ, નેધરલેન્ડ અને જર્મનીની અંદરના સ્થાનો સુધી મર્યાદિત કરશે. જ્યારે અમે,pr,vi,gu,mp તમારા પરિણામોને યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સની અંદરના સ્થળો અને તેના અસંગઠિત સંગઠિત પ્રદેશો સુધી પ્રતિબંધિત કરીશું.

en: Only send the label
gu: ફક્ત લેબલ મોકલો

en: Only send the value
gu: ફક્ત કિંમત મોકલો

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
gu: જો તમે વપરાશકર્તાઓની નોંધણી મેન્યુઅલી ચકાસવા માંગતા હોવ તો જ આને "બાકી" પર સેટ કરો.

en: Only show in PDF file
gu: ફક્ત પીડીએફ ફાઇલમાં બતાવો

en: Only show on Form
gu: ફક્ત ફોર્મ પર બતાવો

en: Only used for Front-end posting
gu: માત્ર ફ્રન્ટ-એન્ડ પોસ્ટિંગ માટે વપરાય છે

en: Only used for Register & Login feature
gu: ફક્ત નોંધણી અને લૉગિન સુવિધા માટે વપરાય છે

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
gu: ફક્ત ત્યારે જ ઉપયોગ થાય છે જ્યારે અનુકૂલનશીલ પ્લેસહોલ્ડર્સ સક્ષમ હોય

en: Open (allow comments)
gu: ખોલો (ટિપ્પણીઓને મંજૂરી આપો)

en: Open (allow pings)
gu: ખોલો (પિંગ્સની મંજૂરી આપો)

en: Open in new window
gu: નવી વિંડોમાં ખોલો

en: Open in same window
gu: સમાન વિંડોમાં ખોલો

en: Open new tab/window
gu: નવું ટેબ / વિંડો ખોલો

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: option
gu: વિકલ્પ

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
gu: વિકલ્પ_મૂલ્ય1|વિકલ્પ લેબલ 1
    વિકલ્પ_મૂલ્ય2|વિકલ્પ લેબલ 2

en: optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
gu: વૈકલ્પિક રીતે વપરાશકર્તાઓને તેમનું એકાઉન્ટ ચકાસવા દો અથવા તેમને ચકાસણી વિના તરત જ લૉગિન કરવા દો

en: OR
gu: અથવા

en: or leave blank for no maximum date
gu: અથવા કોઈ મહત્તમ તારીખ માટે ખાલી છોડો

en: or leave blank for no minimum date
gu: અથવા કોઈ ન્યૂનતમ તારીખ માટે ખાલી છોડો

en: or leave blank to allow all roles
gu: અથવા બધી ભૂમિકાઓને મંજૂરી આપવા માટે ખાલી છોડી દો

en: or leave blank to display to all roles
gu: અથવા બધી ભૂમિકાઓ દર્શાવવા માટે ખાલી છોડી દો

en: or leave blank to only display to the roles defined above
gu: અથવા ફક્ત ઉપર નિર્ધારિત ભૂમિકાઓ દર્શાવવા માટે ખાલી છોડી દો

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
gu: અથવા ઉપર નિર્ધારિત ભૂમિકાઓ દ્વારા માત્ર ફિલ્ટર કરવા માટે ખાલી છોડી દો

en: Order
gu: ઓર્ડર

en: Order By
gu: દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by author
gu: લેખક દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by date
gu: તારીખ દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by last modified date
gu: છેલ્લા ફેરફાર કરેલ તારીખ દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by menu order
gu: મેનૂ ઓર્ડર દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by post id
gu: પોસ્ટ આઈડી દ્વારા ઓર્ડર

en: Order by post/page parent id
gu: પોસ્ટ / પૃષ્ઠ પેરેંટ આઈડી દ્વારા Orderર્ડર

en: Order by Product price (WooCommerce only)
gu: ઉત્પાદન કિંમત દ્વારા ઓર્ડર (ફક્ત WooCommerce)

en: Order by title (default)
gu: શીર્ષક દ્વારા ઓર્ડર (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Order details
gu: ઓર્ડર વિગતો

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
gu: મહિના / વર્ષ આધારિત ફોલ્ડર્સમાં અપલોડ્સ ગોઠવો દા.ત.

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
gu: મૂળ (દિશા નિર્દેશોની ગણતરી કરવા માટે પ્રારંભ સ્થાન નિર્દિષ્ટ કરે છે)

en: Out of stock
gu: સ્ટોક નથી

en: Outside the field
gu: ક્ષેત્રની બહાર

en: Override days exclusion
gu: ઓવરરાઇડ દિવસ બાકાત

en: Override the default CSS styles
gu: ડિફ defaultલ્ટ સીએસએસ શૈલીઓ પર ફરીથી લખો

en: Override the PayPal member's stored address
gu: PayPal સભ્યના સંગ્રહિત સરનામાને ઓવરરાઇડ કરો

en: Owner’s Address line 2
gu: માલિકનું સરનામું લાઇન 2

en: Owner’s Address line1
gu: માલિકનું સરનામું લાઇન 1

en: Owner’s City
gu: માલિકનું શહેર

en: Owner’s Country
gu: માલિકનો દેશ

en: Owner’s email address
gu: માલિકનું ઇમેઇલ સરનામું

en: Owner’s full name
gu: માલિકનું પૂરું નામ

en: Owner’s phone number
gu: માલિકનો ફોન નંબર

en: Owner’s Postal code
gu: માલિકનો પોસ્ટલ કોડ

en: Owner’s State
gu: માલિકનું રાજ્ય

en: Padding
gu: ગાદી

en: Padding & margin styles
gu: ગાદી અને ગાળો શૈલીઓ

en: Padding bottom
gu: ગાદી તળિયે

en: Padding top
gu: ગાદી ટોચ

en: Page
gu: પાનું

en: Page format
gu: પૃષ્ઠ ફોર્મેટ

en: Page orientation
gu: પૃષ્ઠ અભિગમ

en: Page orientation for the next page
gu: આગલા પૃષ્ઠ માટે પૃષ્ઠ અભિગમ

en: Paid by
gu: દ્વારા ચૂકવવામાં આવે છે

en: Parent ID (leave blank for none)
gu: માતાપિતા ID (કોઈ માટે ખાલી છોડો નહીં)

en: Parse address to paypal based on form input data.
gu: ફોર્મ ઇનપુટ ડેટાના આધારે પેપાલ પર સરનામું પાર્સ કરો.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
gu: દાખલ કરેલ સરનામાની માહિતીને પેપાલ પર પાર્સ કરો. આ PayPal સભ્યના ડિફૉલ્ટ સરનામાને ઓવરરાઇડ કરશે નહીં જ્યાં સુધી તમે નીચે 'ઓવરરાઇડ' વિકલ્પને સક્ષમ નહીં કરો.

en: Partial refund
gu: આંશિક રિફંડ

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
gu: તમારા માટે ખરીદેલ ઉત્પાદન અથવા સેવા અથવા આપેલા યોગદાનને ટ્રૅક કરવા માટે પાસ-થ્રુ વેરીએબલ. તમે ઉલ્લેખિત મૂલ્ય ચૂકવણી પૂર્ણ થયા પછી તમને પાછું મોકલવામાં આવશે.

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: password
gu: પાસવર્ડ

en: Password field
gu: પાસવર્ડ ફીલ્ડ

en: Password Protect
gu: પાસવર્ડ પ્રોટેક્ટ

en: Password protect (leave blank for none)
gu: પાસવર્ડ સુરક્ષિત (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: Password Protect Settings
gu: પાસવર્ડ સુરક્ષા સેટિંગ્સ

en: Paste shortcode on any page
gu: કોઈપણ પૃષ્ઠ પર શોર્ટકોડ પેસ્ટ કરો

en: Path to the blog
gu: બ્લોગનો માર્ગ

en: Payer E-mail
gu: ચુકવણીકાર ઈ-મેલ

en: Payment authorized, but not yet captured.
gu: ચુકવણી અધિકૃત છે, પરંતુ હજુ સુધી કેપ્ચર થયું નથી.

en: Payment details
gu: ચુકવણીની વિગતો

en: Payment failed
gu: ચુકવણી નિષ્ફળ

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
gu: ચુકવણી નિષ્ફળ થઈ, કૃપા કરીને નીચેના URL પર ક્લિક કરીને ફરી પ્રયાસ કરો. %s નીચે આપેલ લિંક તમારો ઓર્ડર દૂર કરવામાં આવે તે પહેલા %s કલાક માટે માન્ય રહેશે. %s%s

en: Payment Method
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ

en: Payment method
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ

en: Payment methods
gu: ચુકવણી પદ્ધતિઓ

en: Payment Status
gu: ચુકવણી સ્થિતિ

en: Payment status
gu: ચુકવણી સ્થિતિ

en: Payment type
gu: ચુકવણીનો પ્રકાર

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
gu: PayPal રદ કરો URL (જ્યારે ચુકવણી વપરાશકર્તા દ્વારા રદ કરવામાં આવે છે)

en: PayPal Checkout
gu: પેપાલ ચેકઆઉટ

en: PayPal currency code
gu: પેપાલ ચલણ કોડ

en: PayPal fee
gu: પેપાલ ફી

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
gu: PayPal ખરીદનારના ઘરનો ફોન નંબર આપમેળે ભરે છે.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
gu: પેપાલ વેપારી ઇમેઇલ (ચુકવણીઓ પ્રાપ્ત કરવા માટે)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
gu: પેપાલ સૂચિત URL (માત્ર વિકાસકર્તાઓ માટે!)

en: PayPal Order
gu: પેપાલ ઓર્ડર

en: PayPal order
gu: પેપાલ ઓર્ડર

en: Paypal Order
gu: પેપલ ઓર્ડર

en: PayPal order (backend)
gu: પેપાલ ઓર્ડર (બેકએન્ડ)

en: PayPal order status
gu: પેપાલ ઓર્ડર સ્થિતિ

en: Paypal Order Status
gu: પેપલ ઓર્ડર સ્થિતિ

en: PayPal payment method
gu: પેપાલ ચુકવણી પદ્ધતિ

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
gu: પેપાલ રીટર્ન યુઆરએલ (જ્યારે વપરાશકર્તા પેપાલમાંથી સફળતાપૂર્વક પરત કરે છે)

en: PayPal subscription
gu: પેપાલ સબ્સ્ક્રિપ્શન

en: PayPal subscription (backend)
gu: પેપાલ સબ્સ્ક્રિપ્શન (બેકએન્ડ)

en: PayPal subscription status
gu: પેપાલ સબ્સ્ક્રિપ્શન સ્થિતિ

en: PayPal Subscriptions
gu: પેપાલ સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ

en: PayPal Transactions
gu: પેપાલ વ્યવહારો

en: PDF
gu: પી.ડી.એફ.

en: PDF File
gu: પીડીએફ ફાઇલ

en: PDF file
gu: પીડીએફ ફાઇલ

en: PDF filename
gu: પીડીએફ ફાઇલનામ

en: PDF Generator Add-on
gu: પીડીએફ જનરેટર એડ-ઓન

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
gu: PDF જનરેટર એડ-ઓન %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
gu: PDF જનરેટર ડીબગ મોડ સક્ષમ છે!

en: PDF options
gu: પીડીએફ વિકલ્પો

en: PDF render scale
gu: પીડીએફ રેન્ડર સ્કેલ

en: PDF Settings
gu: પીડીએફ સેટિંગ્સ

en: PDF Text rendering
gu: પીડીએફ ટેક્સ્ટ રેન્ડરિંગ

en: Pending
gu: બાકી છે

en: Percent Off
gu: ટકા બંધ

en: Permission denied, because this list does not exist
gu: પરવાનગી નકારી, કારણ કે આ સૂચિ અસ્તિત્વમાં નથી

en: Persian
gu: પર્સિયન

en: Phone number
gu: ફોન નંબર

en: Phonenumber
gu: ફોન નંબર

en: phonenumber
gu: ફોન નંબર

en: Placeholder
gu: પ્લેસહોલ્ડર

en: Placeholder Colors
gu: પ્લેસહોલ્ડર કલર્સ

en: Placeholder when the field is filled out
gu: જ્યારે ક્ષેત્ર ભરાઈ જાય ત્યારે પ્લેસહોલ્ડર

en: Please choose a payment method!
gu: કૃપા કરીને ચુકવણી પદ્ધતિ પસંદ કરો!

en: Please choose an import file first!
gu: કૃપા કરીને પહેલા આયાત ફાઇલ પસંદ કરો!

en: Please confirm deletion!
gu: કૃપા કરીને કાtionી નાખવાની પુષ્ટિ કરો!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
gu: કૃપા કરીને આયાતની પુષ્ટિ કરો!
    આ તમારી વર્તમાન પ્રગતિને ઓવરરાઇડ કરશે!

en: Please confirm to clear form!
gu: કૃપા કરીને ફોર્મ સાફ કરવાની પુષ્ટિ કરો!

en: Please confirm to reset submission counter!
gu: કૃપા કરીને સબમિશન કાઉન્ટરને ફરીથી સેટ કરવાની પુષ્ટિ કરો!

en: Please edit the element and enter your List ID.
gu: કૃપા કરીને તત્વ સંપાદિત કરો અને તમારી સૂચિ ID દાખલ કરો.

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
gu: કૃપા કરી આ ક્ષેત્રને સંપાદિત કરો અને "એડ્રેસ ઓટો પૂર્ણ" TAB હેઠળ તમારી "Google API કી" દાખલ કરો

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
gu: કૃપા કરીને આ સ્ટ્રાઇપ ઘટકને સંપાદિત કરો અને ચુકવણી ગેટવે પસંદ કરો!

en: Please enter a reason!
gu: કૃપા કરી કોઈ કારણ દાખલ કરો!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
gu: કૃપા કરીને તમારી "Google API કી" દાખલ કરો અને ખાતરી કરો કે તમે નકશો બનાવવા માટે "Google નકશા જાવાસ્ક્રિપ્ટ API" લાઇબ્રેરીને સક્ષમ કરી છે.

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
gu: કૃપા કરીને તમારી reCAPTCHA API કીઝ %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s માં દાખલ કરો

en: Please note
gu: કૃપયા નોંધો

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
gu: કૃપા કરીને નોંધો કે આ ડિરેક્ટરીમાં ફેરફાર કરવાથી અગાઉ અપલોડ કરેલી ફાઇલોને અસર થશે નહીં.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
gu: મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે છુપાયેલા કૉલમની અંદરના ઘટકો હજી પણ ડિફૉલ્ટ રૂપે ડેટા તરીકે સબમિટ કરવામાં આવશે

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
gu: મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે iDeal ગેટવેનો સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ સાથે સંયોજનમાં ઉપયોગ કરી શકાતો નથી!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
gu: કૃપા કરીને નોંધો કે જ્યારે તમે તમારી ફાઇલોને રૂટની બહાર સુરક્ષિત / ખાનગી ડિરેક્ટરીમાં સ્ટોર કરી રહ્યા હોવ ત્યારે ફાઇલો આપમેળે મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં ઉમેરવામાં આવશે નહીં.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
gu: મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે તમે માત્ર એક નિશ્ચિત મૂલ્ય અને %s પૂર્વવ્યાખ્યાયિત {tags}%sમાંથી એકનો ઉપયોગ કરી શકો છો (દસ્તાવેજ જુઓ). જો તમે ફીલ્ડ {tags} નો ઉપયોગ કરવા માંગતા હોવ તો તમારે તેને %sVariable Field%s બનાવવું પડશે (દસ્તાવેજ જુઓ). આ તમને અન્ય ક્ષેત્રોના મૂલ્યના આધારે છુપાયેલા ફીલ્ડને ગતિશીલ રીતે અપડેટ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Please note:
gu: કૃપયા નોંધો:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
gu: મહેરબાની કરીને નોંધ કરો: ટેક્ટેરિયા મહત્તમ લંબાઈની સેટિંગ વપરાશકર્તાને મર્યાદાથી વધુ ટાઇપ કરવામાં સમર્થ હોવાથી કાપી શકશે નહીં. આ વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ હેતુઓ માટે છે જ્યારે વપરાશકર્તા લખાણને કાપી / પેસ્ટ કરવાની કોશિશ કરે છે કે જે મર્યાદાથી વધી જશે (જે કેટલાક સંજોગોમાં હેરાન કરશે).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
gu: કૃપા કરીને તમારી લાઇન આઇટમ માટે કિંમત/પ્લાન ID પ્રદાન કરો

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
gu: કૃપા કરીને આ પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરતા પહેલા દસ્તાવેજીકરણમાં CSV ફાઇલ%s વિભાગ સાથે %sક્રિએટિંગ વેરિયેબલ શરતો વાંચો.

en: Please save your form first!
gu: કૃપા કરીને પહેલા તમારું ફોર્મ સાચવો!

en: Please select what you want to import!
gu: કૃપા કરીને તમે શું આયાત કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો!

en: Please setup your API key in
gu: કૃપા કરીને તમારી API કી સેટ કરો

en: Polish
gu: પોલિશ

en: Populate checkout fields with form data
gu: ફોર્મ ડેટા સાથે ચેકઆઉટ ફીલ્ડ્સ ભરો

en: Populate form with Contact Entry data if exists
gu: અસ્તિત્વમાં હોય તો સંપર્ક એન્ટ્રી ડેટા સાથે ફોર્મ વસ્તી બનાવો

en: Popup background color
gu: આઇટમ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
gu: પોપઅપ ફેડઇન અવધિ મિલિસેકંડમાં

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
gu: પોપઅપ ફેડઆઉટ અવધિ મિલિસેકંડમાં

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
gu: પોપઅપ પેડિંગ્સ ઉ.દા.: 0px 0px 0px 0px

en: Popup Settings
gu: પોપઅપ સેટિંગ્સ

en: Popup slide in
gu: પોપઅપ સ્લાઇડ ઇન કરો

en: Popup Slide In duration in milliseconds
gu: પોપઅપ સ્લાઇડ મિલિસેકંડમાં અવધિમાં

en: Popup width in pixels (px)
gu: પિક્સેલમાં પોપઅપ પહોળાઈ (px)

en: Portrait
gu: પોટ્રેટ

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Positioning bottom e.g: 10px
gu: પોઝિશનિંગ તળિયા દા.ત.: 10 પીએક્સ

en: Positioning left e.g: 10px
gu: સ્થિતિ ડાબી જેમ કે: 10 પીએક્સ

en: Positioning method
gu: સ્થિતિની પદ્ધતિ

en: Positioning right e.g: 10px
gu: જમણી સ્થિતિ ઉ.દા .. 10 પીએક્સ

en: Positioning top e.g: 10px
gu: પોઝિશિંગ ટોચના દા.ત.: 10 પીએક્સ

en: Possible values
gu: સંભવિત મૂલ્યો

en: Post
gu: પોસ્ટ

en: Post categories
gu: પોસ્ટ શ્રેણીઓ

en: Post Status
gu: પોસ્ટ સ્થિતિ

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
gu: પોસ્ટ સ્થિતિ (દા.ત. કોઈપણ, પ્રકાશિત, વારસો, બાકી, ખાનગી, ભાવિ, ડ્રાફ્ટ, કચરો)

en: Post status after payment complete
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થયા પછી પોસ્ટની સ્થિતિ

en: Post tags separated by comma
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરાયેલા ટૅગ્સ પોસ્ટ કરો

en: Post timeout in seconds
gu: સેકંડમાં સમયસમાપ્તિ

en: Post Title
gu: પોસ્ટ શીર્ષક

en: Post type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર

en: Post type (e.g page, post or product)
gu: પોસ્ટ પ્રકાર (દા.ત. પૃષ્ઠ, પોસ્ટ અથવા ઉત્પાદન)

en: Postal code
gu: પોસ્ટ કોડ

en: Posts per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ પોસ્ટ્સ

en: Posts per RSS feed
gu: આરએસએસ ફીડ દીઠ પોસ્ટ્સ

en: Preferred countries
gu: પસંદગીના દેશો

en: Prefix label
gu: ઉપસર્ગ લેબલ

en: Prefix question icon tooltip text
gu: ઉપસર્ગ પ્રશ્ન આયકન ટૂલટિપ ટેક્સ્ટ

en: Preloader (form loading icon)
gu: પ્રીલોડર (ફોર્મ લોડિંગ આયકન)

en: Prev
gu: પૂર્વ

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
gu: "દાખલ કરો" કીબોર્ડ બટન દબાવવા પર ફોર્મ સબમિટ કરવાનું રોકો

en: Prevent submitting form when entry title already exists
gu: જ્યારે એન્ટ્રી શીર્ષક પહેલેથી અસ્તિત્વમાં હોય ત્યારે ફોર્મ સબમિટ કરવાનું અટકાવો

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
gu: વપરાશકર્તાઓને આગલા પગલા પર જવાથી રોકો જો તેમાં ભૂલો છે

en: Preview
gu: પૂર્વાવલોકન

en: Previous / Next color
gu: પાછલો / આગળનો રંગ

en: Previous button text
gu: પાછલું બટન ટેક્સ્ટ

en: Previous Multi-part/Step
gu: પાછલું મલ્ટી-પાર્ટ/સ્ટેપ

en: Price
gu: કિંમત

en: price
gu: કિંમત

en: Pricing Plan
gu: પ્રાઇસીંગ પ્લાન

en: Print
gu: છાપો

en: Print form data
gu: ફોર્મ ડેટા છાપો

en: Private
gu: ખાનગી

en: Processed
gu: પ્રક્રિયા કરી

en: Processing form data...
gu: ફોર્મ ડેટા પર પ્રક્રિયા કરી રહ્યું છે ...

en: Product attribute (product_attributes)
gu: ઉત્પાદન વિશેષતા (product_attributes)

en: Product attribute slug
gu: ઉત્પાદન લક્ષણ ગોકળગાય

en: Product name
gu: ઉત્પાદન નામ

en: Product Price
gu: ઉત્પાદન કિંમત

en: Product Regular Price
gu: ઉત્પાદન નિયમિત ભાવ

en: Product Sale Price
gu: ઉત્પાદન વેચાણ કિંમત

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
gu: ઉત્પાદનનો પ્રકાર (દા.ત.: સરળ, જૂથબદ્ધ, બાહ્ય, ચલ)

en: Product visibility
gu: ઉત્પાદન દૃશ્યતા

en: Progress Bar Colors
gu: પ્રગતિ પટ્ટી કલર્સ

en: Progress Step Colors
gu: પ્રોગ્રેસ સ્ટેપ કલર્સ

en: Progress Step Colors Active
gu: પ્રોગ્રેસ સ્ટેપ કલર્સ એક્ટિવ

en: Publish (default)
gu: પ્રકાશિત કરો (ડિફૉલ્ટ)

en: Purchase total
gu: કુલ ખરીદી

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
gu: "| %2$sઉદાહરણ ટૅગ વિના:%3$s વહીવટી ફી

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
gu: દરેક કીને નવી લાઇન પર મૂકો, દાખલા તરીકે, જો તમે દાખલ કરી શકો છો તે વપરાશકર્તા બિલિંગ સરનામું પરત કરવા માંગતા હોય તો:
    આઈ.ડી.
    બિલિંગ_ફર્સ્ટ_નામ
    બિલિંગ_લાસ્ટ_નામ
    બિલિંગ_કોમ્પેની
    બિલિંગ_ઇમેલ
    બિલિંગ_ફોન
    બિલિંગ_એડ્રેસ_1
    બિલિંગ_સીટી
    બિલિંગ_સ્ટેટ
    બિલિંગ_પોસ્ટકોડ
    બિલિંગ_કાઉન્ટ્રી
    
    ગતિશીલ રૂપે મૂલ્ય પ્રાપ્ત કરતી વખતે તમે આના જેવા ટsગ્સનો ઉપયોગ કરી શકો છો: {ક્ષેત્રનામ; 1} (વપરાશકર્તા ID ને પ્રાપ્ત કરવા માટે) અને {ક્ષેત્રનામ; 2} (શહેરને પાછું મેળવવા માટે) અને આ રીતે ...

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
gu: દરેક મેટા કીને નવી લાઇન પર મૂકો, ઉદાહરણ તરીકે જો તમે કોઈ આઈડી, ઇમેજ, ભાવ અને કોઈ ઉત્પાદનનું શીર્ષક પરત કરવા માંગતા હો, તો તમે દાખલ કરી શકો છો:
     આઈ.ડી.
    ફીચર્ડ_ઇમેજ
    post_title
    _નિયમિત ભાવ
    
    ગતિશીલ રૂપે મૂલ્ય પ્રાપ્ત કરતી વખતે તમે આના જેવા ટsગ્સનો ઉપયોગ કરી શકો છો: {ક્ષેત્રનામ; 1} (ID ને પુનrieપ્રાપ્ત કરવા માટે), {ફીલ્ડનામ; 2} (છબી URL ને પ્રાપ્ત કરવા માટે), {ફીલ્ડનામ; 3} (શીર્ષક માટે), અને {ક્ષેત્રનામ; 4} (કિંમત પુનrieપ્રાપ્ત કરવા)

en: Put each on a new line
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો

en: put each on a new line
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો દા.ત.
    nl|નેડરલેન્ડ
    ડી|ડ્યુશલેન્ડ

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
gu: દરેકને આ રીતે ફોર્મેટ કરેલી નવી લાઇન પર મૂકો:%1$s%4$smenu-slug|મેનૂ શીર્ષક|તમારું HTML અથવા શોર્ટકોડ અહીં મૂકો...|મેનૂ આઇટમ સ્થિતિ માટે પૂર્ણાંક (વૈકલ્પિક)|કસ્ટમ પૃષ્ઠનું URL (વૈકલ્પિક) %5$s%1$s%2$s કસ્ટમ પેજ URL વગરનું ઉદાહરણ:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3 %5$s%1$s%2$s કસ્ટમ પૃષ્ઠ URL સાથેનું ઉદાહરણ:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો, પાઈપો%s%s દ્વારા અલગ મૂલ્યો ઉદાહરણ:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો, ડેટા પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે {tags} નો ઉપયોગ કરી શકાય છે

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો. ઉદાહરણ ફોર્મેટ:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
gu: દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો.%1$sઉદાહરણ:%1$sfieldname|ફીલ્ડ લેબલ%1$semail|Email%1$sphonenumber|ફોન નંબર

en: Put each social icon on a new line
gu: દરેક સામાજિક ચિહ્નને નવી લાઇન પર મૂકો

en: Put each tracking event on a new line, separate parameters with pipes. You can also append a form ID to only trigger the event when that specific form was submitted. Examples:%1$s%1$s%2$sTo trigger for specific form only:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$sTo trigger for all forms:%3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sExample with event Label and Value:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s
gu: દરેક ટ્રેકિંગ ઇવેન્ટને નવી લાઇન પર મૂકો, પાઈપો સાથે અલગ પરિમાણો. જ્યારે તે ચોક્કસ ફોર્મ સબમિટ કરવામાં આવ્યું હોય ત્યારે જ ઇવેન્ટને ટ્રિગર કરવા માટે તમે ફોર્મ ID પણ ઉમેરી શકો છો. ઉદાહરણો:%1$s%1$s%2$sફક્ત ચોક્કસ ફોર્મ માટે ટ્રિગર કરવા:%3$s%4$s2316:મોકલો|ઇવેન્ટ|સાઇનઅપ ફોર્મ|સબમિટ કરો%5$s%2$sબધા ફોર્મ માટે ટ્રિગર કરવા માટે %3$s%4$ssend|ઇવેન્ટ|સંપર્ક પત્ર 5$s

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
gu: અહીં ટ્રેકિંગ કોડ મૂકો અને તમે ટ્ર UAક કરવા માંગતા હો તે ગૂગલ Analyનલિટિક્સ પ્રોપર્ટીની પ્રોપર્ટી ID (જેને &quot;ટ્રેકિંગ આઈડી&quot; પણ કહેવામાં આવે છે) સાથે &#39;યુએ-એક્સએક્સએક્સએક્સએક્સએક્સએક્સ-વાય&#39; ને બદલો.<br /> (ફક્ત ત્યારે જ ઉમેરો જો તમને ખાતરી હોય કે આ કોડ હજી સુધી બીજે મૂક્યો નથી, નહીં તો ખાલી છોડી દો)

en: Quantity
gu: જથ્થો

en: quantity
gu: જથ્થો

en: Quantity (Number of items)
gu: જથ્થો (વસ્તુઓની સંખ્યા)

en: Quantity button colors
gu: જથ્થા બટન રંગો

en: Quantity field
gu: જથ્થો ક્ષેત્ર

en: Quantity:
gu: જથ્થો:

en: Question
gu: પ્રશ્ન

en: question
gu: પ્રશ્ન

en: Radio buttons
gu: રેડિયો બટનો

en: Rating
gu: રેટિંગ

en: rating
gu: રેટિંગ

en: Rating background
gu: ટેગ પૃષ્ઠભૂમિ

en: Rating border color
gu: રેટિંગ સરહદ રંગ

en: Rating color
gu: રેટિંગ રંગ

en: Rating Colors
gu: રેટિંગ્સ કલર્સ

en: Rating Colors Active
gu: રેટિંગ્સ કલર્સ સક્રિય

en: Rating Colors Hover
gu: રેટિંગ્સ કલર્સ હoverવર

en: Raw Transaction Data
gu: કાચો વ્યવહાર ડેટા

en: Read
gu: વાંચવું

en: Read the documentation here!
gu: અહીં દસ્તાવેજીકરણ વાંચો!

en: Readonly (makes fields readonly)
gu: ફક્ત વાંચવા માટે (ક્ષેત્રોને ફક્ત વાંચવા માટે બનાવે છે)

en: Reason
gu: કારણ

en: Receipt/Invoice
gu: રસીદ/ઈનવોઈસ

en: Recipient(s) email address separated by commas
gu: પ્રાપ્તકર્તા (ઓ) ઇમેઇલ સરનામું અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત

en: Recipient(s) email address separated with commas
gu: પ્રાપ્તકર્તા (ઓ) ઇમેઇલ સરનામું અલ્પવિરામથી વિભાજિત

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
gu: ભલામણ કરેલ રેન્ડર સ્કેલ 1 અને 3 ની વચ્ચે છે (ડિફોલ્ટ સ્કેલ 2 છે)

en: Recurring
gu: રિકરિંગ

en: Recurring Payment ID
gu: રિકરિંગ ચુકવણી ID

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
gu: ચેકઆઉટ પૃષ્ઠ અથવા શોપિંગ કાર્ટ પર રીડાયરેક્ટ કરીએ?

en: Redirect to link or URL
gu: લિંક અથવા URL પર રીડાયરેક્ટ કરો

en: Redirect to the created Post after form submission
gu: ફોર્મ સબમિટ કર્યા પછી બનાવેલ પોસ્ટ પર રીડાયરેક્ટ કરો

en: Redirecting...
gu: રીડાયરેક્ટ કરી રહ્યું છે ...

en: Redo last change
gu: છેલ્લો ફેરફાર ફરીથી કરો

en: Refunded
gu: રિફંડ

en: Region
gu: પ્રદેશ

en: Register & Login
gu: નોંધણી કરો અને લોગિન કરો

en: Register & Login Settings
gu: નોંધણી કરો અને લોગિન સેટિંગ્સ

en: Register a new user
gu: નવા વપરાશકર્તાની નોંધણી કરો

en: Register new user if user is not logged in
gu: જો વપરાશકર્તા લૉગ ઇન ન હોય તો નવા વપરાશકર્તાની નોંધણી કરો

en: Registered user login status after payment complete
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થયા પછી નોંધાયેલ વપરાશકર્તા લોગિન સ્થિતિ

en: Relative
gu: સંબંધી

en: Remove files from {loop_fields} in emails
gu: ઇમેઇલ્સમાં {લૂપ_ફીલ્ડ્સ} માંથી ફાઇલોને દૂર કરો

en: Remove files from {loop_fields} tag
gu: {લૂપ_ફિલ્ડ્સ} ટ}ગથી ફાઇલોને દૂર કરો

en: Remove gallery (images) from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠમાંથી ગેલેરી (છબીઓ) દૂર કરો

en: Remove gallery from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠ પરથી ગેલેરી દૂર કરો

en: Remove hyperlink in emails
gu: ઇમેઇલ્સમાં હાયપરલિંક દૂર કરો

en: Remove margin
gu: ગાળો દૂર કરો

en: Remove price from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠ પરથી કિંમત દૂર કરો

en: Remove rating from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠ પરથી રેટિંગ દૂર કરો

en: Remove short description from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠ પરથી ટૂંકું વર્ણન દૂર કરો

en: Remove title from single product page
gu: એક ઉત્પાદન પૃષ્ઠમાંથી શીર્ષક દૂર કરો

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
gu: ઇમેઇલ્સમાં ફાઇલોથી URL (હાયપરલિંક) ને દૂર કરો

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
gu: કાર્ટ પર રીડાયરેક્ટ કરતા પહેલા કૂપન્સ દૂર કરો/સાફ કરો

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
gu: કાર્ટ પર રીડાયરેક્ટ કરતા પહેલા ફી દૂર કરો/સાફ કરો

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
gu: તમારી CSV ફાઇલની અંદરના તારમાંથી કોઈપણ ઉચ્ચારો દૂર કરે છે

en: Removes any accents from strings returned by the API
gu: API દ્વારા પરત કરવામાં આવેલ સ્ટ્રિંગ્સમાંથી કોઈપણ ઉચ્ચારો દૂર કરે છે

en: Repeat (repeat)
gu: પુનરાવર્તન (પુનરાવર્તિત)

en: Repeat X (repeat-x)
gu: પુનરાવર્તન X (પુનરાવર્તિત-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
gu: પુનરાવર્તન Y (પુનરાવર્તિત-y)

en: Repeater
gu: રીપીટર

en: Repeater column
gu: રિપીટર કૉલમ

en: Replace comma's with HTML tag in emails
gu: ઇમેઇલ્સમાં HTML ટ tagગ સાથે અલ્પવિરામની બદલો

en: Replace the default "Add to cart" area
gu: ડિફૉલ્ટ "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિસ્તારને બદલો

en: Reply to email:
gu: ઇમેઇલનો જવાબ આપો:

en: Reply to name:
gu: નામનો જવાબ:

en: Reposition element
gu: સ્થાન તત્વ

en: Require user to choose a minimum of X dates
gu: ઓછામાં ઓછી X તારીખો પસંદ કરવા માટે વપરાશકર્તાની આવશ્યકતા છે

en: Required Field (not empty)
gu: આવશ્યક ક્ષેત્ર (ખાલી નથી)

en: Required to calculate distance between 2 locations
gu: 2 સ્થાનો વચ્ચે અંતરની ગણતરી કરવા માટે જરૂરી છે

en: Required to connect the post to categories (if found)
gu: પોસ્ટને શ્રેણીઓ સાથે જોડવા માટે જરૂરી છે (જો મળે તો)

en: Required to connect the post to tags (if found)
gu: પોસ્ટને ટૅગ્સ સાથે કનેક્ટ કરવા માટે જરૂરી છે (જો મળે તો)

en: Required to do API calls to retrieve data
gu: ડેટા પુનrieપ્રાપ્ત કરવા માટે API ક callsલ્સ કરવા જરૂરી છે

en: Reset all to default value
gu: બધાને ડિફૉલ્ટ મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset all to global value
gu: બધાને વૈશ્વિક મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset all to last known value
gu: બધાને છેલ્લા જાણીતા મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset filters
gu: ફિલ્ટર્સ રીસેટ કરો

en: Reset locker submission counter for all users:
gu: બધા વપરાશકર્તાઓ માટે લોકર સબમિશન કાઉન્ટરને ફરીથી સેટ કરો:

en: Reset locker submission counter to:
gu: લોકર સબમિશન કાઉન્ટરને ફરીથી સેટ કરો:

en: Reset password (lost password)
gu: પાસવર્ડ રીસેટ કરો (ખોવાયેલ પાસવર્ડ)

en: Reset Submission Counter
gu: સબમિશન કાઉન્ટરને ફરીથી સેટ કરો

en: Reset Submission Counter for Users
gu: વપરાશકર્તાઓ માટે સબમિશન કાઉન્ટર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset to default value
gu: ડિફૉલ્ટ મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset to global settings
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset to global value
gu: વૈશ્વિક મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset to last known value
gu: છેલ્લા જાણીતા મૂલ્ય પર ફરીથી સેટ કરો

en: Responsiveness
gu: પ્રતિભાવ

en: Restore a previous saved version of this Form
gu: આ ફોર્મનું પાછલું સાચવેલ સંસ્કરણ પુન .સ્થાપિત કરો

en: Restore backup
gu: બેકઅપ પુન Restસ્થાપિત કરો

en: Restore Default Settings
gu: ડિફોલ્ટ સેટિંગ્સને પુનર્સ્થાપિત કરો

en: Restoring settings...
gu: સેટિંગ્સ પુનર્સ્થાપિત કરી રહ્યું છે ...

en: Restrict result by countrie(s)
gu: દેશ(દેશો) દ્વારા પરિણામ પ્રતિબંધિત કરો

en: result
gu: પરિણામ

en: results
gu: પરિણામો

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
gu: અંતર્ગત વૈશ્વિક મૂલ્ય જાળવી રાખો (અન્ય સાઇટ્સ પર નિકાસ કરતી વખતે ભલામણ કરવામાં આવે છે)

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
gu: તેના પિતૃ ID દ્વારા શ્રેણીઓ ફરીથી પ્રાપ્ત કરો (ફક્ત પૂર્ણાંકો)

en: Retrieve entries based on all forms
gu: તમામ સ્વરૂપોના આધારે એન્ટ્રીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve entries based on the following form ID's
gu: નીચેના ફોર્મ ID ના આધારે એન્ટ્રીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve form data from users last submission
gu: છેલ્લે સબમિશન વપરાશકર્તાઓ પાસેથી ફોર્મ ડેટા પ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve method
gu: પદ્ધતિ પુનrieપ્રાપ્ત કરો

en: retrieve method
gu: પુનઃપ્રાપ્ત કરવાની પદ્ધતિ

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
gu: સ્લગ, આઈડી, શીર્ષક અથવા મેટા ડેટાને મૂલ્ય તરીકે પ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve value from
gu: માંથી મૂલ્ય પ્રાપ્ત કરો

en: Retrieves the E-mail verification code
gu: સક્રિયકરણ કોડ પુનઃપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current author email
gu: વર્તમાન લેખક ઇમેઇલ પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current author ID
gu: વર્તમાન લેખક ID ને પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
gu: મહિનાનો વર્તમાન દિવસ (સ્થાનિક સમય) પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
gu: મહિનાનો વર્તમાન દિવસ (યુટીસી / જીએમટી) પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
gu: દિવસનો વર્તમાન સમય પુન Localપ્રાપ્ત કરે છે (સ્થાનિક સમય)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
gu: દિવસનો વર્તમાન સમય (યુટીસી / જીએમટી) પુનrieપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current logged in user display name
gu: વપરાશકર્તા પ્રદર્શન નામમાં વર્તમાનમાં લ .ગ ઇન કરો

en: Retrieves the current logged in user email
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા લ emailગ ઇન લ .ગ ઇન

en: Retrieves the current logged in user first name
gu: વપરાશકર્તાના પહેલા નામમાં લ loggedગિન કરાયેલ વર્તમાનને પાછું મેળવે છે

en: Retrieves the current logged in user ID
gu: યુઝર આઈડીમાં વર્તમાનમાં લ IDગ ઇન કરો

en: Retrieves the current logged in user last name
gu: વપરાશકર્તાના છેલ્લા નામમાં લ loggedગિન કરાયેલ વર્તમાનને પાછું મેળવે છે

en: Retrieves the current logged in user login (username)
gu: વર્તમાનમાં લ loggedગ ઇન કરેલ વપરાશકર્તા લ loginગિન (વપરાશકર્તા નામ) ને પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current logged in user roles
gu: વપરાશકર્તાની ભૂમિકામાં લ loggedગિન કરેલા વર્તમાનને પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
gu: કલાકની વર્તમાન મિનિટને પુન Localપ્રાપ્ત કરે છે (સ્થાનિક સમય)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
gu: કલાકની વર્તમાન મિનિટ (યુટીસી / જીએમટી) ને પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
gu: વર્ષનો ચાલુ મહિનો પુન Localપ્રાપ્ત કરે છે (સ્થાનિક સમય)

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
gu: વર્ષનો ચાલુ મહિનો પાછો મેળવે છે (યુટીસી / જીએમટી)

en: Retrieves the current page or post author email
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા લેખક ઇમેઇલ પોસ્ટ કરે છે

en: Retrieves the current page or post author ID
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા પોસ્ટ લેખક ID ને ફરીથી મેળવે છે

en: Retrieves the current page or post ID
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા પોસ્ટ ID ને પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current page or post title
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ અથવા પોસ્ટ શીર્ષક મેળવે છે

en: Retrieves the current page URL
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠ URL ને પુન .પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
gu: મિનિટનો વર્તમાન સેકંડ પાછો મેળવે છે (સ્થાનિક સમય)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
gu: મિનિટનો વર્તમાન સેકંડ પાછો મેળવે છે (યુટીસી / જીએમટી)

en: Retrieves the current year of time (Local time)
gu: વર્તમાન સમયનું વર્ષ (સ્થાનિક સમય) પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
gu: વર્તમાન સમયનું વર્ષ (યુટીસી / જીએમટી) પુનvesપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
gu: ફીલ્ડ લૂપ {લૂપ_ફીલ્ડ્સ} માટે ફીલ્ડ લેબલ પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
gu: ફીલ્ડ લૂપ {લૂપ_ફીલ્ડ્સ} માટે ફીલ્ડ મૂલ્ય પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the generated password
gu: જનરેટ કરેલ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
gu: નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી ID ને પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
gu: વર્તમાન ફોર્મ IDના આધારે લૉગ ઇન કરેલ વપરાશકર્તાની નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી ID પુનઃપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
gu: લ loggedગ ઇન કરેલા વપરાશકર્તાની નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી ID ને પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry status
gu: નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
gu: વર્તમાન ફોર્મ IDના આધારે લૉગ ઇન કરેલ વપરાશકર્તાની નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી સ્થિતિ પુનઃપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
gu: લ loggedગ ઇન કરેલા વપરાશકર્તાની નવીનતમ સંપર્ક એન્ટ્રી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
gu: ફોર્મ સાથે પૃષ્ઠ લોડ કરતાં પહેલાં વપરાશકર્તા (જ્યાં કોઈ અસ્તિત્વ ધરાવતું હોય) તે સ્થાન પ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
gu: ફોર્મ સાથે પૃષ્ઠ લોડ કરતાં પહેલાં વપરાશકર્તા સત્રમાંથી (જો કોઈ અસ્તિત્વમાં હોય તો) તે સ્થાન પાછું મેળવે છે

en: Retrieves the login page URL
gu: લોગિન પૃષ્ઠ URL પુનઃપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the loop anywhere in your email
gu: તમારા ઇમેઇલમાં ગમે ત્યાં લૂપ મેળવે છે

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
gu: સર્વર ટાઇમસ્ટેમ્પ પ્રાપ્ત કરે છે (સ્થાનિક સમય)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
gu: સર્વર ટાઇમસ્ટેમ્પ (UTC / GMT) ને પુનrieપ્રાપ્ત કરે છે

en: Retrieves the submitter's IP address
gu: સબમિટ કરનારનું IP સરનામું પાછું મેળવે છે

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
gu: કુલ સબમિશન ગણતરી પ્રાપ્ત કરે છે (જો ફોર્મ લોકરનો ઉપયોગ કરવામાં આવે તો)

en: Retry payment E-mail Body
gu: ચુકવણીનો ફરીથી પ્રયાસ કરો ઈ-મેલ બોડી

en: Retry payment E-mail Subject
gu: ચુકવણીનો ફરીથી પ્રયાસ કરો ઈ-મેલ વિષય

en: Retry payment link expiry in hours
gu: ફરી પ્રયાસ કરો ચુકવણી લિંક કલાકમાં સમાપ્ત થાય છે

en: Return age as value instead of the date
gu: તારીખને બદલે મૂલ્ય તરીકે ઉંમર પરત કરો

en: Return days
gu: પાછા ફરવાના દિવસો

en: Return label format (define how the results are displayed)
gu: રીટર્ન લેબલ ફોર્મેટ (પરિણામો કેવી રીતે પ્રદર્શિત થાય છે તે વ્યાખ્યાયિત કરો)

en: Return months
gu: પાછા મહિના

en: Return the current date as default value
gu: વર્તમાન તારીખને ડિફોલ્ટ મૂલ્ય તરીકે પરત કરો

en: Return the current time as default value
gu: ડિફ defaultલ્ટ મૂલ્ય તરીકે વર્તમાન સમય પરત કરો

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
gu: સફળ ચુકવણી પછી ગ્રાહકને આ પૃષ્ઠ પર પાછા ફરો. હોમ પેજ પર રીડાયરેક્ટ કરવા માટે ખાલી છોડો.

en: Return to builder
gu: બિલ્ડર પર પાછા ફરો

en: Return value format (define how the value is returned)
gu: રીટર્ન વેલ્યુ ફોર્મેટ (કિંમત કેવી રીતે પરત આવે છે તે નિર્ધારિત કરો)

en: Return years (age)
gu: રીટર્ન વર્ષ (ઉંમર)

en: Reversed
gu: ઊલટું

en: Right
gu: બરાબર

en: right
gu: અધિકાર:

en: Romanian
gu: રોમાનિયન

en: Romansh
gu: રોમનશ

en: Rounded
gu: ગોળાકાર

en: Row heading
gu: પંક્તિનું મથાળું

en: Row logic
gu: પંક્તિ તર્ક

en: Russian
gu: રશિયન

en: Sa
gu: સા

en: Sales tax
gu: સેલ્સ ટેક્સ

en: Sandbox publishable key
gu: સેન્ડબોક્સ પ્રકાશિત કરવા યોગ્ય કી

en: Sandbox secret key
gu: સેન્ડબોક્સ ગુપ્ત કી

en: Sandbox webhook ID
gu: સેન્ડબોક્સ વેબહૂક ID

en: Sandbox webhook signing secret key
gu: સેન્ડબોક્સ વેબહૂક સિક્રેટ કી પર હસ્તાક્ષર કરે છે

en: Sat
gu: શનિ

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Save
gu: સાચવો

en: Save as Contact Entry
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી તરીકે સાચવો

en: Save both value and label
gu: બંને કિંમત અને લેબલ સાચવો

en: Save custom post meta
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ મેટા સાચવો

en: Save custom user meta
gu: કસ્ટમ વપરાશકર્તા મેટા સાચવો

en: Save data
gu: ડેટા સાચવો

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
gu: ફોર્મ પ્રગતિ સાચવો (જ્યારે વપરાશકર્તા વળતર આપે છે, ત્યારે ડેટા ખોવાઈ નથી)

en: Save Mailster user data
gu: Mailster વપરાશકર્તા ડેટા સાચવો

en: Save product attributes
gu: ઉત્પાદન લક્ષણો સાચવો

en: Save Settings
gu: સેટિંગ્સ સાચવો

en: Save settings
gu: સેટિંગ્સ સાચવો

en: Save the admin email value (default)
gu: એડમિન ઇમેઇલ મૂલ્ય સાચવો (ડિફૉલ્ટ)

en: Save the confirmation email value
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ મૂલ્ય સાચવો

en: Save the entry value
gu: પ્રવેશ મૂલ્ય સાચવો

en: Save value or label to entry?
gu: પ્રવેશ માટે મૂલ્ય અથવા લેબલ સાચવો?

en: Save your form
gu: તમારા ફોર્મ સાચવો

en: Search
gu: શોધો

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
gu: તેમના શીર્ષક પર આધારિત સંપર્ક એન્ટ્રીઓ શોધો. ડિફૉલ્ટ રૂપે તમામ એન્ટ્રી ડેટા પોપ્યુલેટ કરવામાં આવશે સિવાય કે નીચે આપેલા "છોડવા માટેના ક્ષેત્રો" સેટિંગમાં અન્યથા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે. સંપર્ક એન્ટ્રી સ્થિતિ પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે તમે નામનું ફીલ્ડ ઉમેરી શકો છો: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (જે એન્ટ્રીની વર્તમાન સ્થિતિ સાથે ભરપૂર હશે). એન્ટ્રી ID પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે તમે ફીલ્ડને નામ આપી શકો છો: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. એન્ટ્રી શીર્ષક પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે તમે ફીલ્ડને નામ આપી શકો છો: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
gu: શીર્ષકના આધારે સંપર્ક એન્ટ્રી શોધો

en: Search method
gu: શોધ પદ્ધતિ

en: search...
gu: શોધો...

en: Second choice
gu: બીજી પસંદગી

en: second_choice
gu: સેકંડ_ચોઇસ

en: Secrets
gu: રહસ્યો

en: Secure File Uploads
gu: સુરક્ષિત ફાઇલ અપલોડ્સ

en: Select & Sort the data that needs to be exported
gu: નિકાસ કરવાની જરૂર હોય તે ડેટાને પસંદ કરો અને સortર્ટ કરો

en: Select a date
gu: તારીખ પસંદ કરો

en: Select a filter relation (OR|AND)
gu: ફિલ્ટર સંબંધ પસંદ કરો (OR|AND)

en: Select a form
gu: ફોર્મ પસંદ કરો

en: Select a method for retrieving items
gu: આઇટમ્સ મેળવવા માટે એક પદ્ધતિ પસંદ કરો

en: Select a page to link to
gu: લિંક કરવા માટે એક પૃષ્ઠ પસંદ કરો

en: Select a post to link to
gu: લિંક કરવા માટે એક પોસ્ટ પસંદ કરો

en: select a state
gu: રાજ્ય પસંદ કરો

en: Select a time
gu: એક સમય પસંદ કરો

en: Select a unit system
gu: એકમ સિસ્ટમ પસંદ કરો

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
gu: તમામ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ પસંદ કરો જેમને ફોર્મ સબમિટ કરવાની મંજૂરી છે

en: Select an Icon
gu: ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Select email template
gu: ઇમેઇલ નમૂના પસંદ કરો

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
gu: જૂથબદ્ધ પસંદ કરો, જો તમે પહેલાંના ક્ષેત્રની બાજુમાં ક્ષેત્રને જોડવા માંગો છો.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
gu: તમને કેટલા વ્યક્તિગત ઈ-મેલ રીમાઇન્ડર્સની જરૂર છે તે પસંદ કરો

en: Select how the items should be displayed
gu: વસ્તુઓ કેવી રીતે પ્રદર્શિત થવી જોઈએ તે પસંદ કરો

en: Select how you want to filter entries
gu: તમે પ્રવેશો કેવી રીતે ફિલ્ટર કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો

en: Select how you want to filter orders
gu: તમે filterર્ડર્સ કેવી રીતે ફિલ્ટર કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો

en: Select how you want to order the items
gu: તમે આઇટમ્સને કેવી રીતે ઓર્ડર કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
gu: તમે શરતો કેવી રીતે વ્યાખ્યાયિત કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો (જાતે અથવા CSV ફાઇલ દ્વારા)

en: Select if this field must act as Start or Destination
gu: પસંદ કરો કે શું આ ક્ષેત્ર પ્રારંભ અથવા લક્ષ્ય તરીકે કાર્ય કરવું આવશ્યક છે

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
gu: જો તમે સ્લગ, આઈડી અથવા શીર્ષકને મૂલ્ય તરીકે પ્રાપ્ત કરવા માંગતા હોવ તો પસંદ કરો

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
gu: જો તમે ચડતા અથવા ઉતરતા ક્રમનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હોવ તો પસંદ કરો

en: Select None to never reset the lock
gu: લ neverકને ફરીથી સેટ કરવા માટે કંઈ નહીં પસંદ કરો

en: Select the toggle default status
gu: ટgગલ ડિફોલ્ટ સ્થિતિ પસંદ કરો

en: Select to split words by comma or space or both
gu: અલ્પવિરામ અથવા અવકાશ અથવા બંને દ્વારા શબ્દોને વિભાજિત કરવા માટે પસંદ કરો

en: Select weight unit
gu: વજન એકમ પસંદ કરો

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
gu: ફોર્મ શું કરવું જોઈએ તે પસંદ કરો (નોંધણી કરો, લોગિન કરો, અપડેટ કરો અથવા પાસવર્ડ રીસેટ કરો)

en: Select what the status should be
gu: સ્થિતિ શું હોવી જોઈએ તે પસંદ કરો

en: Select what value to return (distance or duration)
gu: પાછા જવાનું શું મૂલ્ય પસંદ કરો (અંતર અથવા અવધિ)

en: Select when to reset the form lock
gu: ફોર્મ લ resetકને ક્યારે ફરીથી સેટ કરવું તે પસંદ કરો

en: Select where files should be uploaded to
gu: ફાઇલો ક્યાં અપલોડ કરવી જોઈએ તે પસંદ કરો

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
gu: ખરીદદારોને શિપિંગ સરનામા માટે પૂછવું કે નહીં તે પસંદ કરો.

en: Select which value to return for calculations
gu: ગણતરી માટે કયું મૂલ્ય પરત કરવું તે પસંદ કરો

en: select your country
gu: તમારા દેશને પસંદ કરો

en: Select your form
gu: તમારું ફોર્મ પસંદ કરો

en: Selected color
gu: પસંદ કરેલ રંગ

en: Send a confirmation email
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ મોકલો

en: Send admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલ મોકલો

en: Send an admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલ મોકલો

en: Send approve email when account is activated by admin
gu: જ્યારે એડમિન દ્વારા એકાઉન્ટ સક્રિય કરવામાં આવે ત્યારે મંજૂર ઇમેઇલ મોકલો

en: Send both value and label
gu: મૂલ્ય અને લેબલ બંને મોકલો

en: Send confirmation email
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ મોકલો

en: Send copy to following address(es)
gu: નીચેના સરનામાં પર નકલ મોકલો (ઓ)

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
gu: સરનામાં જોવામાં સમર્થ થયા વિના, નીચેના સરનામાં (એએસ) પર ક copyપિ મોકલો

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
gu: એડમિન ઇમેઇલ પર ફોર્મ ડેટા સાથે CSV જોડાણ મોકલો

en: Send data as JSON string
gu: JSON શબ્દમાળા તરીકે ડેટા મોકલો

en: Send E-mail
gu: ઈ - મેલ મોકલો

en: Send E-mail to author
gu: લેખકને ઈ-મેલ મોકલો

en: Send email after order completed
gu: ઓર્ડર પૂર્ણ થયા પછી ઇમેઇલ મોકલો

en: Send email after payment completed
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થયા પછી ઇમેઇલ મોકલો

en: Send email confirmation/verification email
gu: ઈમેલ કન્ફર્મેશન/વેરિફિકેશન ઈમેલ મોકલો

en: Send email from:
gu: તરફથી ઇમેઇલ મોકલો:

en: Send email to
gu: ને ઇમેઇલ મોકલો

en: Send email to:
gu: ઇમેઇલ મોકલો:

en: Send or do not send confirmation emails
gu: પુષ્ટિ ઇમેઇલ્સ મોકલો અથવા મોકલો નહીં

en: Send or do not send the admin emails
gu: એડમિન ઇમેઇલ્સ મોકલો અથવા મોકલો નહીં

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
gu: નિશ્ચિત સમયે અથવા ઑફસેટ દ્વારા રીમાઇન્ડર મોકલો

en: Send reminder based on the following date:
gu: નીચેની તારીખના આધારે રીમાઇન્ડર મોકલો:

en: Send site credentials to the user email
gu: વપરાશકર્તા ઇમેઇલ પર સાઇટ ઓળખપત્રો મોકલો

en: Send the Mailchimp confirmation email
gu: Mailchimp પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ મોકલો

en: Send to (Admin E-mails)
gu: (એડમિન ઇ-મેલ્સ) ને મોકલો

en: Send to (Confirmation E-mails)
gu: (પુષ્ટિ ઇ-મેલ્સ) ને મોકલો

en: Send value or label to admin?
gu: એડમિનને મૂલ્ય અથવા લેબલ મોકલો?

en: Send value or label to submitter?
gu: સબમિટ કરનારને મૂલ્ય અથવા લેબલ મોકલો?

en: Send verification email (default)
gu: ચકાસણી ઇમેઇલ મોકલો (ડિફૉલ્ટ)

en: Send verification email and automatically login
gu: વેરિફિકેશન ઈમેલ મોકલો અને આપોઆપ લોગિન કરો

en: Sep
gu: સપ્ટે

en: SEPA Direct Debit
gu: SEPA ડાયરેક્ટ ડેબિટ

en: Separate each form ID by a comma.
gu: દરેક ફોર્મ ID ને અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરો.

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
gu: પાઈપો દ્વારા Mailster ક્ષેત્ર અને ક્ષેત્ર_નામને અલગ કરો "|" (દરેકને નવી લાઇન પર મૂકો).%s ઉદાહરણ: mailster_field_name|super_forms_field_name%s આ પદ્ધતિ વડે તમે કસ્ટમ મેઇલસ્ટર વપરાશકર્તા ડેટા સાચવી શકો છો.

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત ઉ.દા.: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત ઉદા. એડમિનિસ્ટ્રેટર, એડિટર

en: separated by comma's
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત, દા.ત.: nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા દરેક પોસ્ટ સ્થિતિને અલગ કરો, બધી પોસ્ટ સ્થિતિઓ માટે "કોઈપણ" દાખલ કરો

en: Separate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
gu: દરેક દરને અલ્પવિરામથી અલગ કરો. તમે સ્ટ્રાઇપ %s ડેશબોર્ડ%s દ્વારા ટેક્સ રેટ મેનેજ અને બનાવી શકો છો.

en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

en: Serbian
gu: સર્બિયન

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
gu: દરેક પંક્તિના મૂલ્યોને અલગ કરવા માટે કસ્ટમ ડિલિમિટર સેટ કરો

en: Set a custom enclosure character for values
gu: મૂલ્યો માટે કસ્ટમ બિડાણ પાત્ર સેટ કરો

en: Set a default color (leave blank for none)
gu: ડિફ defaultલ્ટ રંગ સેટ કરો (કોઈ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
gu: આ ફીલ્ડ માટે ડિફૉલ્ટ સમય સેટ કરો (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
gu: આ ક્ષેત્ર માટે ડિફ defaultલ્ટ મૂલ્ય સેટ કરો (કોઈ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
gu: આ ક્ષેત્ર માટે ડિફ defaultલ્ટ મૂલ્ય સેટ કરો. {post_id} અને {post_title be નો ઉપયોગ કરી શકાય છે (કોઈ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
gu: આ ક્ષેત્ર માટે ડિફ defaultલ્ટ મૂલ્ય સેટ કરો. {post_id}, {post_title} અને {વપરાશકર્તા _ **** used નો ઉપયોગ કરી શકાય છે (કોઈ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
gu: (અલ્પવિરામથી અલગ) માંથી ડેટા પ્રાપ્ત કરવા માટે ફોર્મ આઈડી સેટ કરો

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
gu: ફોર્મેટ સેટ કરો દા.ત. %, EUR, USD વગેરે.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
gu: રકમ માટે લેબલ સેટ કરો દા.ત.: પેટાટોટલ અથવા કુલ

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
gu: નંબરનું ફોર્મેટ સેટ કરો દા.ત.: ગીગાબાઇટ, કિલોમીટર વગેરે (કોઈ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Set mailer to use SMTP
gu: SMTP નો ઉપયોગ કરવા મેઇલર સેટ કરો

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
gu: ની ચલણ સેટ કરો અથવા કોઈ ચલણ વગર ખાલી છોડી દો દા.ત.: $ અથવા €

en: Set the limitation thresshold
gu: મર્યાદા થ્રેશોલ્ડ સેટ કરો

en: Set the limitation thresshold per user
gu: વપરાશકર્તા દીઠ મર્યાદા થ્રેશોલ્ડ સેટ કરો

en: Set the type of number to be used as the placeholder
gu: પ્લેસહોલ્ડર તરીકે ઉપયોગ કરવા માટે નંબરનો પ્રકાર સેટ કરો

en: Set to -1 to use default TAB index.
gu: ડિફ defaultલ્ટ TAB અનુક્રમણિકાનો ઉપયોગ કરવા માટે -1 પર સેટ કરો.

en: Set to 0 to remove limitations.
gu: મર્યાદાઓને દૂર કરવા 0 પર સેટ કરો.

en: Set to 0 to use default CSS height
gu: ડિફૉલ્ટ CSS ઊંચાઈનો ઉપયોગ કરવા માટે 0 પર સેટ કરો

en: Set to 0 to use default CSS height.
gu: ડિફ defaultલ્ટ સીએસએસ heightંચાઈનો ઉપયોગ કરવા 0 પર સેટ કરો.

en: Set to 0 to use default CSS width.
gu: ડિફ defaultલ્ટ સીએસએસ પહોળાઈનો ઉપયોગ કરવા 0 પર સેટ કરો.

en: Sets shipping and billing country.
gu: શિપિંગ અને બિલિંગ દેશ સેટ કરે છે.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
gu: PayPal વેબસાઇટ પર બિલિંગ માહિતી/લોગ-ઇન પૃષ્ઠ માટે અક્ષર સમૂહ અને અક્ષર એન્કોડિંગ સેટ કરે છે. વધુમાં, આ ચલ માહિતી માટે સમાન મૂલ્યો સેટ કરે છે જે તમે તમારા HTML બટન કોડમાં PayPal ને મોકલો છો. ડિફૉલ્ટ તમારી એકાઉન્ટ પ્રોફાઇલમાં ભાષા એન્કોડિંગ સેટિંગ્સ પર આધારિત છે.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
gu: ફક્ત બિલિંગ માહિતી/લોગ-ઇન પૃષ્ઠ માટે ભાષા સેટ કરે છે. ડિફોલ્ટ યુએસ છે.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Shadow Blur Radius
gu: શેડો બ્લર ત્રિજ્યા

en: Shadow Color
gu: શેડો કલર

en: Shadow Horizontal Length
gu: શેડો આડી લંબાઈ

en: Shadow Opacity
gu: શેડો અસ્પષ્ટતા

en: Shadow Spread Radius
gu: શેડો સ્પ્રેડ ત્રિજ્યા

en: Shadow Vertical Length
gu: શેડો વર્ટિકલ લંબાઈ

en: Shipping
gu: વહાણ પરિવહન

en: Shipping amount
gu: શિપિંગ રકમ

en: Shipping and billing country
gu: શિપિંગ અને બિલિંગ દેશ

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
gu: શિપિંગ ખર્ચ (કાર્ટમાં ઉમેરવામાં આવેલી દરેક વધારાની આઇટમ પર લાગુ થાય છે)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
gu: શિપિંગ ખર્ચ (કાર્ટમાં ઉમેરેલી પ્રથમ આઇટમ પર લાગુ થાય છે)

en: Shipping currency
gu: શિપિંગ ચલણ

en: Shipping tax behavior
gu: શિપિંગ કર વર્તન

en: Shipping tax code
gu: શિપિંગ ટેક્સ કોડ

en: Shopping Cart
gu: શોપિંગ કાર્ટ

en: Short - d M, y
gu: ટૂંકા - ડી એમ, વાય

en: Short name
gu: ટુકુ નામ

en: Show
gu: બતાવો

en: Show Advanced PayPal Settings
gu: અદ્યતન પેપાલ સેટિંગ્સ બતાવો

en: Show advanced settings
gu: વિગતવાર સેટિંગ્સ બતાવો

en: Show an icon instead of number
gu: સંખ્યાને બદલે ચિહ્ન બતાવો

en: Show back to top button
gu: ઉપરના બટન પર પાછા બતાવો

en: Show directions panel (list directions next to the map)
gu: દિશાઓ પેનલ બતાવો (નકશાની બાજુમાં સૂચિ દિશાઓ)

en: Show download button to the user after PDF was generated
gu: પીડીએફ જનરેટ થયા પછી વપરાશકર્તાને ડાઉનલોડ બટન બતાવો

en: Show featured image
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી બતાવો

en: Show on Form and in PDF file (default)
gu: ફોર્મ પર અને પીડીએફ ફાઇલમાં બતાવો (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Show or hide empty categories
gu: ખાલી કેટેગરીઝ બતાવો અથવા છુપાવો

en: Show or hide the duration time
gu: અવધિનો સમય બતાવો અથવા છુપાવો

en: Show popup to logged in users
gu: લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને પૉપઅપ બતાવો

en: Show popup to none logged in users
gu: લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને પૉપઅપ બતાવો

en: Show post excerpt
gu: પોસ્ટ ટૂંકસાર બતાવો

en: Show post title
gu: પોસ્ટ શીર્ષક બતાવો

en: Show product price
gu: ઉત્પાદન કિંમત બતાવો

en: Show progress bar for Multi-part
gu: મલ્ટિ-પાર્ટ માટે પ્રગતિ પટ્ટી બતાવો

en: Show steps for Multi-part
gu: મલ્ટિ-પાર્ટ માટેનાં પગલાં બતાવો

en: Show thank you message
gu: આભાર સંદેશ બતાવો

en: Show the following "Custom" columns
gu: નીચેની "કસ્ટમ" કૉલમ્સ બતાવો

en: Show the month after the year in the header
gu: હેડરમાં વર્ષ પછીનો મહિનો બતાવો

en: Show the week of the year
gu: વર્ષનો સપ્તાહ બતાવો

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
gu: સાઇટ જોતી વખતે ટૂલબાર બતાવો (ડિફૉલ્ટ રૂપે સક્ષમ)

en: Signature
gu: સહી

en: signature
gu: સહી

en: Signature:
gu: હસ્તાક્ષર:

en: Single
gu: એકલુ

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
gu: એકલ ડિસ્કાઉન્ટ રકમ કાર્ટ-વ્યાપી વસૂલવામાં આવે છે. તે કાર્ટમાં સંયુક્ત બધી વસ્તુઓની વેચાણ કિંમત કરતાં ઓછી હોવી જોઈએ.

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
gu: એકલ ડિસ્કાઉન્ટ દર, ટકાવારી તરીકે, કાર્ટ-વ્યાપી ચાર્જ કરવામાં આવશે. 100 કરતા ઓછા મૂલ્ય પર સેટ કરો. ચલ કોઈપણ વ્યક્તિગત આઇટમ ડિસ્કાઉન્ટ રેટને ઓવરરાઇડ કરે છે

en: Single handling fee charged cart-wide.
gu: કાર્ટ-વ્યાપી સિંગલ હેન્ડલિંગ ફી વસૂલવામાં આવે છે.

en: Single product or service checkout
gu: સિંગલ પ્રોડક્ટ અથવા સર્વિસ ચેકઆઉટ

en: Site ID, if running multiple networks
gu: સાઇટ ID, જો બહુવિધ નેટવર્ક ચલાવી રહ્યા હોય

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
gu: જો user_login અથવા user_email ન મળે તો રજીસ્ટ્રેશન છોડો

en: Skip wizard
gu: વિઝાર્ડ છોડો

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
gu: મિલિસેકંડમાં અવધિમાં સ્લાઇડ કરો (0 કોઈ ફેડ અસર નથી)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
gu: અંદર સ્લાઇડ કરો: ઉપરથી, જમણે, નીચે અથવા ડાબેથી

en: Slider (Carousel)
gu: સ્લાઇડર (કેરોયુઝલ)

en: Slider colors
gu: સ્લાઇડર રંગો

en: Slider field
gu: સ્લાઇડર ક્ષેત્ર

en: Slovak
gu: સ્લોવાક

en: Slovenian
gu: સ્લોવેનિયન

en: Slug (default)
gu: ગોકળગાય (મૂળભૂત)

en: Slugs
gu: ગોકળગાય

en: Slugs (default)
gu: ગોકળગાય (મૂળભૂત)

en: SMTP debug output mode
gu: એસએમટીપી ડીબગ આઉટપુટ મોડ

en: SMTP password
gu: SMTP પાસવર્ડ

en: SMTP Server
gu: SMTP સર્વર

en: SMTP username
gu: SMTP વપરાશકર્તા નામ

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
gu: SMTP – પોર્ટ 25 અથવા 2525 અથવા 587%sSecure SMTP (SSL/TLS) – પોર્ટ 465 અથવા 25 અથવા 587, 2526

en: Sold individually?
gu: વ્યક્તિગત રીતે વેચાય છે?

en: Solid
gu: સોલિડ

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
gu: કેટલીક ચુકવણી પદ્ધતિઓ માટે તમારી લાઇન આઇટમ્સ માટે ચોક્કસ ચલણ સેટ કરવું જરૂરી છે. દાખલા તરીકે, જ્યારે `આદર્શ` નો ઉપયોગ કરવામાં આવે ત્યારે ચલણ EUR પર સેટ હોવું આવશ્યક છે અથવા સ્ટ્રાઇપ ભૂલ સંદેશ આપશે.

en: Something went wrong while calculating the distance.
gu: અંતરની ગણતરી કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
gu: પ્લગઇનને નિષ્ક્રિય કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while downloading export.
gu: નિકાસ ડાઉનલોડ કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while exporting form data.
gu: ફોર્મ ડેટા નિકાસ કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while importing form data.
gu: ફોર્મ ડેટા આયાત કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while restoring default settings.
gu: ડિફોલ્ટ સેટિંગ્સને પુનર્સ્થાપિત કરતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong while saving your settings.
gu: તમારી સેટિંગ્સ સાચવતી વખતે કંઈક ખોટું થયું.

en: Something went wrong:
gu: કંઈક ખોટું થયું:

en: Sorry, file extension is not allowed!
gu: માફ કરશો, ફાઇલ એક્સ્ટેંશનની મંજૂરી નથી!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
gu: માફ કરશો, દાખલ કરેલા ડેટાના આધારે અંતરની ગણતરી કરી શકાતી નથી. કૃપા કરી કોઈ માન્ય સરનામું અથવા પિનકોડ દાખલ કરો.

en: Sort
gu: સૉર્ટ કરો

en: Spacer
gu: સ્પેસર

en: Specific database table
gu: વિશિષ્ટ ડેટાબેઝ કોષ્ટક

en: Specific posts (post_type)
gu: ચોક્કસ પોસ્ટ્સ (પોસ્ટ ટાઇપ)

en: Specific taxonomy (categories)
gu: વિશિષ્ટ વર્ગીકરણ (વર્ગો)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
gu: લાઇનના રંગની અસ્પષ્ટતા નક્કી કરવા માટે 0.0 અને 1.0 ની વચ્ચેના આંકડાકીય મૂલ્યનો ઉલ્લેખ કરે છે. મૂળભૂત 1.0 છે.

en: Specifies the color of the line
gu: લાઇનનો રંગ ઉલ્લેખ કરે છે

en: Specifies the value granularity of the element's value.
gu: તત્વના મૂલ્યની મૂલ્ય ગ્રાન્યુલારિતાનો ઉલ્લેખ કરે છે.

en: specifies the width of the line in pixels.
gu: રેખાની પહોળાઈને પિક્સેલ્સમાં સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
gu: પરિણામો પ્રદર્શિત કરતી વખતે કઈ યુનિટ સિસ્ટમનો ઉપયોગ કરવો તે નિર્દિષ્ટ કરે છે

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
gu: નિર્દિષ્ટ કરે છે કે કિંમતને કર સહિત ગણવામાં આવે છે કે કર સિવાયની. સમાવિષ્ટ, વિશિષ્ટ અથવા અનિશ્ચિત પૈકી એક. એકવાર સમાવિષ્ટ અથવા વિશિષ્ટ તરીકે ઉલ્લેખિત કર્યા પછી, તે બદલી શકાતું નથી.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
gu: નિર્દિષ્ટ કરે છે કે દરને કર સહિત ગણવામાં આવે છે કે કર સિવાય.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
gu: બિલિંગ આવર્તનનો ઉલ્લેખ કરો (એક-વખતની ચુકવણી માટે ડિફોલ્ટ `કોઈ નહીં')

en: Specify main and backup SMTP servers
gu: મુખ્ય અને બેકઅપ એસએમટીપી સર્વરોનો ઉલ્લેખ કરો

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
gu: સૂચિની ટોચ પર દેખાવા માટે દેશોનો ઉલ્લેખ કરો. અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત, દા.ત.: nl,be,de

en: Spinning icon color
gu: સ્પિનિંગ આઇકન રંગ

en: Squared
gu: ચોરસ

en: Start 15 day trial
gu: 15 દિવસની અજમાયશ પ્રારંભ કરો

en: Start address
gu: પ્રારંભ સરનામું

en: Start all over
gu: બધા શરૂ કરો

en: Start Import
gu: આયાત પ્રારંભ કરો

en: Start of the week
gu: અઠવાડિયાની શરૂઆત

en: Start typing and find a color
gu: ટાઇપ કરવાનું શરૂ કરો અને રંગ શોધો

en: Starting address (required)
gu: પ્રારંભિક સરનામું (આવશ્યક)

en: Starts with
gu: થી શરૂ થાય છે

en: State
gu: રાજ્ય

en: state
gu: રાજ્ય

en: State/Province
gu: રાજ્ય / પ્રાંત

en: Statement descriptor
gu: નિવેદન વર્ણનકર્તા

en: Static (default)
gu: સ્થિર (ડિફોલ્ટ)

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Step
gu: પગલું

en: Step (defaults to "any")
gu: પગલું ("કોઈપણ" ને ડિફોલ્ટ)

en: Step 1
gu: પગલું 1

en: Step Description
gu: પગલું વર્ણન

en: Step Image
gu: પગલું છબી

en: Step Name
gu: પગલું નામ

en: Steps between times in minutes
gu: મિનિટમાં સમય વચ્ચે પગલાં

en: Stick to top, right, bottom or left
gu: ઉપર, જમણે, નીચે અથવા ડાબે વળગી રહો

en: Stock Qty
gu: સ્ટોક જથ્થો

en: Street
gu: શેરી

en: Street (1 of 2 fields)
gu: શેરી (2 ક્ષેત્રોમાંથી 1)

en: Street (2 of 2 fields)
gu: શેરી (2 માંથી 2 ક્ષેત્રો)

en: Street name
gu: શેરીનું નામ

en: Street name + nr
gu: શેરીનું નામ + એનઆર

en: Street nr + name
gu: શેરી એનઆર + નામ

en: Street number
gu: શેરી નંબર

en: Stripe
gu: પટ્ટી

en: Stripe Checkout
gu: સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ

en: Stripe checkout method
gu: સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ પદ્ધતિ

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
gu: સ્ટ્રાઇપ લાઇવ API કી ગોઠવેલ નથી, કૃપા કરીને %sસુપર ફોર્મ્સ > સેટિંગ્સ > સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ%s હેઠળ તમારી API કી દાખલ કરો

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
gu: સ્ટ્રાઇપ સેન્ડબોક્સ API કી ગોઠવેલ નથી, કૃપા કરીને %sસુપર ફોર્મ્સ > સેટિંગ્સ > સ્ટ્રાઇપ ચેકઆઉટ%s હેઠળ તમારી API કી દાખલ કરો

en: Stripe Transaction
gu: પટ્ટા વ્યવહાર

en: Stroke color
gu: સ્ટ્રોક રંગ

en: Stroke opacity
gu: સ્ટ્રોક અસ્પષ્ટ

en: Stroke weight
gu: સ્ટ્રોક વજન

en: Su
gu: સુ

en: Sub Title
gu: પેટા શીર્ષક

en: Subject
gu: વિષય

en: Subject:
gu: વિષય:

en: Submit
gu: સબમિટ કરો

en: Submit button
gu: સબમિટ બટન

en: Submit the form (default)
gu: ફોર્મ સબમિટ કરો (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Submit type
gu: સબમિટ પ્રકાર

en: Submitted
gu: સબમિટ કરેલ

en: Submitted by
gu: દ્રારા રજુ કરેલ

en: Submitted by user
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા સબમિટ

en: Subscribe with the following tags
gu: નીચેના ટૅગ્સ સાથે સબ્સ્ક્રાઇબ કરો

en: Subscribed (default)
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ કરેલ (ડિફૉલ્ટ)

en: Subscriber email address
gu: સબ્સ્ક્રાઇબરનું ઇમેઇલ સરનામું

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
gu: સબ્સ્ક્રાઇબર સૂચિ ID('s) અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ

en: Subscriber status after submitting the form
gu: ફોર્મ સબમિટ કર્યા પછી સબ્સ્ક્રાઇબર સ્ટેટસ

en: Subscription
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન

en: Subscription checkout
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન ચેકઆઉટ

en: Subscription periods
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન અવધિ

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન પ્લાન ID (આના જેવું જ હોવું જોઈએ: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription plan ID cannot be empty!
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન પ્લાન ID ખાલી ન હોઈ શકે!

en: Subscription Status
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન સ્થિતિ

en: Subscriptions
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
gu: iDeal દ્વારા સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ ચૂકવી શકાતા નથી, કૃપા કરીને એક અલગ ચુકવણી પદ્ધતિ પસંદ કરો!

en: Subtotal
gu: પેટાટોટલ

en: subtotal
gu: પેટાટોટલ

en: Subtotal:
gu: પેટાટોટલ:

en: Succeeded
gu: સફળ

en: Success message
gu: સફળતાનો સંદેશ

en: Success Message Colors
gu: સફળતા સંદેશ રંગો

en: Success URL
gu: સફળતા URL

en: Suffix label
gu: પ્રત્યય લેબલ

en: Suffix question icon tooltip text
gu: પ્રત્યય પ્રશ્ન આયકન ટૂલટિપ ટેક્સ્ટ

en: Sun
gu: સન

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Super Form
gu: સુપર ફોર્મ

note: Name of the plugin
en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
gu: સુપર ફોર્મ્સ - ખેંચો અને છોડો ફોર્મ બિલ્ડર

en: Super Forms - User Status
gu: સુપર ફોર્મ્સ - વપરાશકર્તા સ્થિતિ

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
gu: સુપર ફોર્મ્સ ID: %d સાથેનું ફોર્મ શોધી શક્યું નથી

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
gu: સુપર ફોર્મ્સ ફોર્મ ID સાથે સૂચિ શોધી શક્યું નથી: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
gu: સુપર ફોર્મ્સ ID: %d સાથે સૂચિ શોધી શક્યા નથી

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
gu: સુપર ફોર્મ સૂચિઓ ફક્ત ફ્રન્ટ-એન્ડ પર જ જનરેટ કરવામાં આવશે

en: Suspended
gu: સસ્પેન્ડ

en: Swedish
gu: સ્વીડિશ

en: Swiss-French
gu: સ્વિસ-ફ્રેન્ચ

en: Switch form
gu: સ્વીચ ફોર્મ

en: System Status
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિ

en: Tab
gu: ટ Tabબ

en: Tab 1
gu: ટૅબ 1

en: Tab 2
gu: ટૅબ 2

en: Tab 3
gu: ટૅબ 3

en: Tab background color
gu: ટ Tabબ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Tab border bottom width (0 = none)
gu: ટ Tabબ બોર્ડર તળિયે પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Tab border color
gu: ટ Tabબ બોર્ડર રંગ

en: Tab border left width (0 = none)
gu: ટ Tabબ બોર્ડર ડાબી પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Tab border right width (0 = none)
gu: ટ Tabબ બોર્ડર જમણી પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Tab border top width (0 = none)
gu: ટ Tabબ બોર્ડર ટોચની પહોળાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Tab collaps icon color
gu: ટ Tabબ સંક્રમણ ચિહ્ન રંગ

en: Tab collapse icon color
gu: ટ Tabબ પતન ચિહ્નનો રંગ

en: Tab Location
gu: ટ Tabબ સ્થાન

en: Tab padding
gu: ટ Tabબ પેડિંગ

en: Tab text align
gu: ટ Tabબ ટેક્સ્ટ સંરેખિત કરો

en: Tablet preview
gu: ટેબ્લેટ પૂર્વાવલોકન

en: Tabs
gu: ટsબ્સ

en: Tabs (default)
gu: ટsબ્સ (ડિફ defaultલ્ટ)

en: Tabs/Accordion
gu: ટsબ્સ / એકોર્ડિયન

en: Tagline for your blog; set in General Options
gu: તમારા બ્લોગ માટે ટ Tagગલાઇન; સામાન્ય વિકલ્પો માં સુયોજિત કરો

en: Tags
gu: ટૅગ્સ

en: tags
gu: ટૅગ્સ

en: Tags (post_tag)
gu: ટ Tagsગ્સ (પોસ્ટ_ટેગ)

en: Tags/Keywords
gu: ટૅગ્સ/કીવર્ડ્સ

en: Tajiki
gu: તાજીકી

en: Take the shortcode and place it anywere!
gu: શ shortcર્ટકોડ લો અને તેને ગમે ત્યારે મૂકો!

en: Tamil
gu: તમિલ

en: Tax behavior
gu: કર વર્તન

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
gu: ટેક્સ કેટેગરી કોડ ID. %s ટેક્સ કેટેગરી શોધો%s. જો તમે સ્ટ્રાઇપ ટેક્સ સક્ષમ સાથે વ્યવહાર બનાવતી વખતે એક પ્રદાન ન કરો તો તમારી ડિફોલ્ટ ટેક્સ શ્રેણીનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. તમે તમારી %stax સેટિંગ્સ%s માં આને અપડેટ કરી શકો છો.

en: Tax rates:
gu: કર દરો:

en: Taxonomy slug
gu: વર્ગીકરણ ગોકળગાય

en: TCP port to connect to
gu: કનેક્ટ કરવા માટે TCP પોર્ટ

en: Text alignment
gu: ટેક્સ્ટ સંરેખણ

en: Text area
gu: ટેક્સ્ટ ક્ષેત્ર

en: Text Editor Settings
gu: ટેક્સ્ટ સંપાદક સેટિંગ્સ

en: Text field
gu: ટેક્સ્ટ ફીલ્ડ

en: Text field (default)
gu: ટેક્સ્ટ ફીલ્ડ (ડિફૉલ્ટ)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
gu: રંગ પીકરની ડાબી બાજુએ લખાણ (કોઈ ટેક્સ્ટ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
gu: ટgleગલ બટનની ડાબી બાજુએ લખાણ (કોઈ ટેક્સ્ટ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
gu: રંગ પીકરની જમણી બાજુ પરનો ટેક્સ્ટ (કોઈ ટેક્સ્ટ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
gu: ટgleગલ બટનની જમણી બાજુએ લખાણ (કોઈ ટેક્સ્ટ માટે ખાલી છોડી દો)

en: Th
gu: ગુ

en: Thai
gu: થાઇ

en: Thank you for contacting us!
gu: અમારો સંપર્ક કરવા બદલ આભાર!

en: Thank you message
gu: આભાર સંદેશ

en: Thank you page (return URL)
gu: આભાર પૃષ્ઠ (રિટર્ન URL)

en: Thank you title
gu: આભાર શીર્ષક

en: Thank you!
gu: આભાર!

en: Thanks Description
gu: આભાર વર્ણન

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
gu: Px માં આભાર માર્જિન (ઉપર જમણે નીચે ડાબે)

en: Thanks Title
gu: આભાર શીર્ષક

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
gu: ઓટોમેટિક ફિલ-ઇન વેરિયેબલ્સ સાથે ઉલ્લેખિત સરનામું PayPal સભ્યના સંગ્રહિત સરનામાને ઓવરરાઇડ કરે છે. તમે જે સરનામાંઓ પસાર કરો છો તે ખરીદદારો જુએ છે, પરંતુ તેઓ તેમાં ફેરફાર કરી શકતા નથી. જો તે અમાન્ય અથવા અવગણવામાં આવે તો PayPal સરનામાં બતાવતું નથી.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
gu: PIN પ્રયાસોની અનુમતિપાત્ર સંખ્યા ઓળંગાઈ ગઈ છે.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
gu: જ્યારે બટન ક્લિક થાય છે ત્યારે ઉમેરવા અથવા બાદ કરવાની રકમ

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
gu: API કીનો ઉપયોગ Google નકશા તત્વ, સરનામું સ્વતઃપૂર્ણ અને Google Maps API થી સંબંધિત અન્ય સુવિધાઓ માટે કરવામાં આવશે.

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
gu: યુ.એસ. ફોન નંબર માટેનો વિસ્તાર કોડ અથવા યુ.એસ.ની બહારના ફોન નંબરો માટેનો દેશનો કોડ

en: The author page (front-end)
gu: લેખકનું પાનું (ફ્રન્ટ એન્ડ)

en: The author profile (backend)
gu: લેખક પ્રોફાઇલ (બેકએન્ડ)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
gu: આ સ્થાન માટેની અધિકૃત વેબસાઇટ, જેમ કે વ્યવસાયનું હોમપેજ

en: The blog's home web address; set in General Options
gu: બ્લોગનું ઘરનું સરનામું; સામાન્ય વિકલ્પો માં સુયોજિત કરો

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
gu: આ ચુકવણી કરવા માટે કાર્ડનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી (શક્ય છે કે તે ખોવાઈ ગઈ હોય અથવા ચોરાઈ ગઈ હોવાની જાણ થઈ હોય).

en: The card does not support the specified currency.
gu: કાર્ડ ઉલ્લેખિત ચલણને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The card does not support this type of purchase.
gu: કાર્ડ આ પ્રકારની ખરીદીને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
gu: કાર્ડને નકારવામાં આવ્યું છે કારણ કે તેને પિનની જરૂર છે.

en: The card has been declined for an unknown reason.
gu: અજ્ઞાત કારણોસર કાર્ડ નકારવામાં આવ્યું છે.

en: The card has expired.
gu: કાર્ડની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
gu: કાર્ડમાં ખરીદી પૂર્ણ કરવા માટે અપૂરતું ભંડોળ છે.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
gu: કાર્ડ રજૂકર્તા સુધી પહોંચી શકાયું નથી તેથી ચુકવણી અધિકૃત કરી શકાઈ નથી.

en: The card number is incorrect.
gu: કાર્ડ નંબર ખોટો છે.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
gu: જે કાર્ડ અથવા એકાઉન્ટ સાથે કાર્ડ જોડાયેલ છે તે અમાન્ય છે.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
gu: કાર્ડ નકારવામાં આવ્યું હતું કારણ કે વ્યવહાર માટે પ્રમાણીકરણની જરૂર છે.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
gu: બિલાડી વર્ગીકરણ નામ (દા.ત.: શ્રેણી અથવા ઉત્પાદન_બિલાડી)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન માટે ચાર્જ કરવાનો પ્રયાસ નિષ્ફળ ગયો, કૃપા કરીને નવી ચુકવણી પદ્ધતિ સાથે પ્રયાસ કરો

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
gu: સંયોજન વપરાશકર્તા નામ, પાસવર્ડ અને સક્રિયકરણ કોડ ખોટો છે!

en: The conditions that this element should listen to.
gu: શરતો કે જે આ તત્વને સાંભળવી જોઈએ.

en: The confirmation subject for this email
gu: આ ઇમેઇલ માટે પુષ્ટિ વિષય

en: The content type to use for this email
gu: આ ઇમેઇલ માટે વાપરવા માટેનો સામગ્રી પ્રકાર

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
gu: આ ઈમેલ માટે વાપરવા માટે સામગ્રી પ્રકાર.%s ઉદાહરણ: UTF-8 અથવા ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
gu: આ આઇટમના દરેક વધારાના એકમને મોકલવાની કિંમત.

en: The cost of shipping this item.
gu: આ આઇટમ શિપિંગની કિંમત.

en: The current theme's name; set in Presentation
gu: વર્તમાન થીમનું નામ; પ્રસ્તુતિ માં સુયોજિત કરો

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
gu: ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ પર ઉપલબ્ધ બેલેન્સ અથવા ક્રેડિટ મર્યાદાને વટાવી દીધી છે.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
gu: ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ પર ઉપલબ્ધ બેલેન્સ અથવા ક્રેડિટ મર્યાદાને વટાવી દીધી છે.

en: The customer has not entered their payment method.
gu: ગ્રાહકે તેમની ચુકવણી પદ્ધતિ દાખલ કરી નથી.

en: The customer must use another card or method of payment.
gu: ગ્રાહકે અન્ય કાર્ડ અથવા ચુકવણીની પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરવો આવશ્યક છે.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
gu: ગ્રાહકે રજૂકર્તા સાથે તપાસ કરવાની જરૂર છે કે શું કાર્ડનો ઉપયોગ ઉલ્લેખિત ચલણના પ્રકાર માટે થઈ શકે છે.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
gu: ગ્રાહકે વધુ માહિતી માટે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવાની જરૂર છે.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
gu: કાર્ડ યોગ્ય રીતે કામ કરી રહ્યું છે કે નહીં તે તપાસવા માટે ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવાની જરૂર છે.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
gu: ગ્રાહકે આ પ્રકારની ખરીદી કરવા માટે તેમના કાર્ડનો ઉપયોગ કરી શકાય તેની ખાતરી કરવા માટે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવાની જરૂર છે.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
gu: વધુ માહિતી માટે ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
gu: જ્યારે ટ્રાન્ઝેક્શન દરમિયાન પૂછવામાં આવે ત્યારે ગ્રાહકે ફરીથી પ્રયાસ કરવો જોઈએ અને તેમના કાર્ડને પ્રમાણિત કરવું જોઈએ.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
gu: ગ્રાહકે તેમનું કાર્ડ દાખલ કરીને અને પિન દાખલ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
gu: ગ્રાહકે સાચા બિલિંગ ઝીપ/પોસ્ટલ કોડનો ઉપયોગ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again using the correct card number.
gu: ગ્રાહકે સાચા કાર્ડ નંબરનો ઉપયોગ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again using the correct CVC.
gu: ગ્રાહકે સાચા CVCનો ઉપયોગ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
gu: ગ્રાહકે સાચી સમાપ્તિ તારીખનો ઉપયોગ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should try again using the correct PIN.
gu: ગ્રાહકે સાચા પિનનો ઉપયોગ કરીને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The customer should use an alternative payment method.
gu: ગ્રાહકે વૈકલ્પિક ચુકવણી પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

en: The customer should use another card.
gu: ગ્રાહકે બીજા કાર્ડનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

en: The CVC number is incorrect.
gu: CVC નંબર ખોટો છે.

en: The default for this value is 5 seconds
gu: આ મૂલ્ય માટે ડિફોલ્ટ 5 સેકંડ છે

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
gu: ડિલિવરી સેવા કે જે ભૌતિક ઉત્પાદન મોકલે છે, જેમ કે Fedex, UPS, USPS, વગેરે.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
gu: મિલિસેકંડમાં પ messagesપઅપમાં ભૂલ સંદેશા માટેની અવધિ.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
gu: અવધિનો સમય તેની નીચે આવતા પહેલા દેખાય છે તે સમયના આધારે ગણવામાં આવશે

en: The email address where emails are sent to
gu: ઇમેઇલ સરનામાં જ્યાં ઇમેઇલ મોકલવામાં આવે છે

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
gu: ઇમેઇલ સરનામું જ્યાં વપરાશકર્તા જવાબ આપશે ('ઇમેઇલથી' સેટિંગનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: The email address which emails are sent from.%s(if you encounter issues with receiving emails, try to use info@%s).%sIf you are using an email provider (Gmail, Yahoo, Outlook.com, etc) it should be the email address of that account.
gu: ઇમેઇલ સરનામું જેમાંથી ઇમેઇલ્સ મોકલવામાં આવે છે. %s (જો તમને ઇમેઇલ્સ પ્રાપ્ત કરવામાં સમસ્યાઓ આવે છે, તો info@%s નો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરો). %s જો તમે ઇમેઇલ પ્રદાતા (Gmail, Yahoo, Outlook.com, વગેરે) નો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે એકાઉન્ટનું ઇમેઇલ સરનામું બનો.

en: The email message.
gu: ઈમેલ સંદેશ.

en: The email message. You can use {email_verification_code} and {register_login_url}
gu: ઈમેલ સંદેશ. તમે {email_verification_code} અને {register_login_url} નો ઉપયોગ કરી શકો છો

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
gu: ઈમેલ સંદેશ. તમે {user_login}, {register_generated_password} અને {register_login_url} નો ઉપયોગ કરી શકો છો

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
gu: શિપિંગમાં કેટલો સમય લાગશે તેની અંદાજિત શ્રેણી, ગ્રાહકને પ્રદર્શિત કરવા યોગ્ય છે.

en: The expiration year invalid.
gu: સમાપ્તિ વર્ષ અમાન્ય.

en: The fields that should be populated with the address data.
gu: ક્ષેત્રો કે જે સરનામાં ડેટા સાથે રચાયેલ હોવા જોઈએ.

en: The filename of the attachment
gu: જોડાણનું ફાઇલનામ

en: The following information has been send by the submitter:
gu: સબમિટર દ્વારા નીચેની માહિતી મોકલવામાં આવી છે:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
gu: ફોર્મ સબમિટ કરવામાં આવશે નહીં, કોઈ ઇમેઇલ મોકલવામાં આવશે નહીં અને કોઈ સંપર્ક એન્ટ્રી સાચવવામાં આવશે નહીં. પરીક્ષણ હેતુઓ માટે માત્ર PDF ફાઇલ જ જનરેટ અને ડાઉનલોડ કરવામાં આવશે.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
gu: યુ.એસ. ફોન નંબરો માટે ચાર-અંકનો ફોન નંબર.

en: The height to set the editor in pixels
gu: સંપાદકને પિક્સેલ્સમાં સેટ કરવાની heightંચાઇ

en: The ID of the user where the post will belong to
gu: યુઝરનું ID જ્યાં પોસ્ટ હશે

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
gu: લોકેલ ચેકઆઉટનો IETF ભાષા ટેગ પ્રદર્શિત થાય છે. જો ખાલી અથવા સ્વતઃ, બ્રાઉઝરનું લોકેલ વપરાય છે.

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
gu: વાપરવા માટેની ભાષા. આ નિયંત્રણોના નામ, કૉપિરાઇટ સૂચનાઓ, ડ્રાઇવિંગ દિશાઓ અને નિયંત્રણ લેબલ્સ તેમજ સેવા વિનંતીઓના પ્રતિસાદોને અસર કરે છે. સમર્થિત ભાષા કોડની સૂચિ: %s સમર્થિત ભાષાઓ%s

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
gu: સૂચિ ID અમાન્ય લાગે છે, કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે તમે સૂચિ ID સુધારવા માટે દાખલ કર્યું છે.

en: The logic/method of the validation.
gu: માન્યતાની તર્ક / પદ્ધતિ.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
gu: અંદાજિત શ્રેણીની નીચેની સીમા. જો ખાલી હોય, તો કોઈ નીચલી સીમા રજૂ કરતું નથી.

en: The maximum amount
gu: મહત્તમ રકમ

en: The message to display to locked out users
gu: લૉક આઉટ વપરાશકર્તાઓને પ્રદર્શિત કરવા માટેનો સંદેશ

en: The message to display to none logged in users
gu: કોઈપણ લૉગ ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓને પ્રદર્શિત કરવા માટેનો સંદેશ

en: The message to display when an incorrect password was entered
gu: જ્યારે ખોટો પાસવર્ડ દાખલ કરવામાં આવ્યો હોય ત્યારે પ્રદર્શિત કરવા માટેનો સંદેશ

en: The minimum amount
gu: લઘુત્તમ રકમ

en: The mode of the Checkout Session
gu: ચેકઆઉટ સત્રનો મોડ

note: Description of the plugin
en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
gu: વર્ડપ્રેસ માટે સૌથી અદ્યતન, લવચીક અને ઉપયોગમાં સરળ ફોર્મ બિલ્ડર!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
gu: શિપિંગ દરનું નામ, ગ્રાહકને પ્રદર્શિત કરવા યોગ્ય છે. આ CheckoutSessions પર દેખાશે.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
gu: નામ જ્યાં વપરાશકર્તા જવાબ આપશે ('નામથી' સેટિંગનો ઉપયોગ કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: The name which emails are sent from.
gu: જે નામથી ઇમેઇલ્સ મોકલાઈ છે.

en: The number of intervals between subscription billings.
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન બિલિંગ વચ્ચેના અંતરાલોની સંખ્યા.

en: The number of months to show at once
gu: એક સાથે બતાવવા માટે મહિનાની સંખ્યા

en: The order the post should be displayed in
gu: પોસ્ટ જે ક્રમમાં પ્રદર્શિત થવી જોઈએ

en: The password to access the post
gu: પોસ્ટ ઍક્સેસ કરવા માટે પાસવર્ડ

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
gu: ચુકવણીની રકમ અમાન્ય છે અથવા માન્ય રકમ કરતાં વધી ગઈ છે.

en: The payment cannot be authorized.
gu: ચુકવણી અધિકૃત કરી શકાતી નથી.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
gu: અજ્ઞાત કારણોસર રજૂકર્તા દ્વારા ચુકવણીની પ્રક્રિયા કરી શકાઈ નથી.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
gu: ચુકવણી પૂર્ણ થઈ ગઈ છે અને તમારા એકાઉન્ટ બેલેન્સમાં ફંડ સફળતાપૂર્વક ઉમેરવામાં આવ્યું છે.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
gu: ચૂકવણીનો ઇનકાર કરવામાં આવ્યો છે કારણ કે સ્ટ્રાઇપને શંકા છે કે તે કપટપૂર્ણ છે.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
gu: ચુકવણી નકારવામાં આવી છે કારણ કે તે સ્ટ્રાઇપ વપરાશકર્તાની બ્લોક સૂચિ પરના મૂલ્ય સાથે મેળ ખાય છે.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
gu: કાર્ડ ખોવાઈ ગયાની જાણ થઈ હોવાથી ચુકવણી નકારી કાઢવામાં આવી છે.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
gu: ચુકવણી નકારવામાં આવી છે કારણ કે કાર્ડ ચોરાઈ ગયાની જાણ કરવામાં આવી છે.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
gu: ચુકવણી નિષ્ફળ ગઈ છે. જો તમારા ગ્રાહકના બેંક ખાતામાંથી ચુકવણી કરવામાં આવી હોય તો જ આવું થાય છે.

en: The payment is not permitted.
gu: ચુકવણીની પરવાનગી નથી.

en: The payment is pending.
gu: ચુકવણી બાકી છે.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
gu: ચુકવણી ફરીથી કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. જો તે હજી પણ પ્રક્રિયા કરી શકાતી નથી, તો ગ્રાહકે તેમના કાર્ડ રજૂકર્તાનો સંપર્ક કરવાની જરૂર છે.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
gu: ચુકવણી ફરીથી કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. જો તે હજી પણ પ્રક્રિયા કરી શકાતી નથી, તો પછીથી ફરી પ્રયાસ કરો.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
gu: ચુકવણી નકારી હતી. જો પેન્ડિંગ_રીઝન વેરીએબલ અથવા Fraud_Management_Filters_x વેરીએબલ માટે સૂચિબદ્ધ કારણો પૈકીના એકને કારણે ચુકવણી અગાઉ બાકી હોય તો જ આવું થાય છે.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
gu: દાખલ કરેલ પિન ખોટો છે. આ ડિક્લાઈન કોડ માત્ર કાર્ડ રીડર વડે કરવામાં આવેલી ચુકવણીઓ પર જ લાગુ થાય છે.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
gu: દાખલ કરેલ પિન ખોટો છે. આ ડિક્લાઈન કોડ માત્ર કાર્ડ રીડર વડે કરવામાં આવેલી ચુકવણીઓ પર જ લાગુ થાય છે.

en: The Place's full address
gu: સ્થળનું સંપૂર્ણ સરનામું

en: The Place's phone number in international format
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય ફોર્મેટમાં સ્થળનો ફોન નંબર

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
gu: સ્થાનનો ફોન નંબર, નંબરના પ્રાદેશિક સંમેલન અનુસાર ફોર્મેટ કરેલો

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ (દા.ત.: ક્વોટ, ગેલેરી, ઓડિયો વગેરે)

en: The post tags
gu: પોસ્ટ ટૅગ્સ

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
gu: પોસ્ટ પ્રકાર %1$s અસ્તિત્વમાં હોય તેવું લાગતું નથી. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
gu: ઉત્પાદન, સેવા અથવા યોગદાનની કિંમત અથવા રકમ, જેમાં શિપિંગ, હેન્ડલિંગ અથવા ટેક્સનો સમાવેશ થતો નથી. જો તમે બાય નાઉ અથવા ડોનેટ બટનોમાંથી આ ચલને છોડી દો છો, તો ખરીદદારો ચુકવણી સમયે તેમની પોતાની રકમ દાખલ કરે છે.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
gu: ઉપયોગ કરવા માટેનો પ્રદેશ કોડ. આ આપેલ દેશ અથવા પ્રદેશના આધારે નકશાના વર્તનને બદલે છે. પ્રદેશ પરિમાણ યુનિકોડ પ્રદેશ સબટેગ ઓળખકર્તાઓને સ્વીકારે છે જે (સામાન્ય રીતે) દેશના કોડ ટોપ-લેવલ ડોમેન્સ (ccTLDs) માટે વન-ટુ-વન મેપિંગ ધરાવે છે. મોટાભાગના યુનિકોડ પ્રદેશ ઓળખકર્તાઓ કેટલાક નોંધપાત્ર અપવાદો સાથે, ISO 3166-1 કોડ જેવા જ છે. ઉદાહરણ તરીકે, ગ્રેટ બ્રિટનનું ccTLD "uk" (ડોમેન .co.uk ને અનુરૂપ) છે જ્યારે તેનો પ્રદેશ ઓળખકર્તા "GB" છે.

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
gu: પરિણામ મીટરમાં વ્યક્ત કરવામાં આવશે. વિશિષ્ટ ક્ષેત્રનું નામ દાખલ કરો. દા.ત. કુલ_વિધી

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
gu: પરિણામ સેકંડમાં વ્યક્ત કરવામાં આવશે. અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ દાખલ કરો

en: The sender of this payment has %1$sverified their account and is located %2$s the US.
gu: આ ચુકવણી મોકલનારએ તેમના એકાઉન્ટની %1$s ચકાસણી કરી છે અને તે %2$s યુએસમાં સ્થિત છે.

en: The shipping rate options to apply to this Session.
gu: આ સત્રમાં લાગુ કરવા માટેના શિપિંગ રેટ વિકલ્પો.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
gu: ઘટાડાનું ચોક્કસ કારણ ગ્રાહકને જણાવવું જોઈએ નહીં. તેના બદલે, તેને સામાન્ય ઘટાડા તરીકે રજૂ કરવાની જરૂર છે.

en: The steps the slider makes when sliding
gu: સ્લાઇડિંગ જ્યારે સ્લાઇડર બનાવે છે તે પગલાં

en: The subject for this email
gu: આ ઇમેઇલનો વિષય

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શનનું વર્ણન, ગ્રાહકને પ્રદર્શિત કરવા યોગ્ય છે.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
gu: ટેગ વર્ગીકરણ નામ (દા.ત.: post_tag અથવા product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
gu: વર્ગીકરણ %1$s અસ્તિત્વમાં હોય તેવું લાગતું નથી. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: The thickness of the signature when drawing
gu: દોરતી વખતે સહીની જાડાઈ

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
gu: યુ.એસ. ફોન નંબરો માટે ત્રણ-અંકનો ઉપસર્ગ અથવા યુ.એસ.ની બહારના ફોન નંબરો માટેનો સંપૂર્ણ ફોન નંબર, દેશના કોડને બાદ કરતાં.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
gu: સેકંડમાંનો સમય, કનેક્શન મૂકવા પહેલાં અને ભૂલ પાછો આવે તે પહેલાં.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
gu: ડ્રોપડાઉન સૂચિમાં પ્રથમ દેખાવાનો સમય (ન્યૂનતમ સમય)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
gu: ડ્રોપડાઉન સૂચિમાં છેલ્લો દેખાવાનો સમય (મહત્તમ સમય)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
gu: ટૂલટિપ તરત જ તેમના માઉસથી ક્ષેત્ર પર ફરશે.

en: The total of times a user can click the "+" icon
gu: વપરાશકર્તા કુલ સમયે "+" આયકનને ક્લિક કરી શકે છે

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
gu: ડિલિવરી સેવામાંથી મેળવેલ ભૌતિક ઉત્પાદન માટેનો ટ્રેકિંગ નંબર. જો આ ખરીદી માટે બહુવિધ ટ્રેકિંગ નંબરો જનરેટ કરવામાં આવ્યા હોય, તો કૃપા કરીને તેમને અલ્પવિરામથી અલગ કરો.

en: The types of place results to return
gu: પરત કરવાના સ્થાનના પરિણામોના પ્રકાર

en: The unit of measure if weight is specified.
gu: જો વજન નિર્દિષ્ટ કરેલ હોય તો માપનું એકમ.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
gu: અનુમાનિત શ્રેણીની ઉપલી સીમા. જો ખાલી હોય, તો કોઈ ઉપલા બાઉન્ડનું પ્રતિનિધિત્વ કરતું નથી એટલે કે, અનંત.

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
gu: ગ્રાહકને જે URL પર નિર્દેશિત કરવામાં આવશે જો તેઓ ચુકવણી રદ કરવાનું અને તમારી વેબસાઇટ પર પાછા ફરવાનું નક્કી કરે છે.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
gu: તે URL કે જેના પર PayPal ઇન્સ્ટન્ટ પેમેન્ટ સૂચના સંદેશાઓના રૂપમાં ચુકવણી વિશેની માહિતી પોસ્ટ કરે છે.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
gu: જ્યારે ચુકવણી અથવા સેટઅપ પૂર્ણ થાય ત્યારે સ્ટ્રાઇપ દ્વારા ગ્રાહકોને જે URL પર મોકલવું જોઈએ. જો તમે તમારા પૃષ્ઠ પર સફળ ચેકઆઉટ સત્રમાંથી માહિતીનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હો, તો તમારા સફળતા પૃષ્ઠને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટેની માર્ગદર્શિકા વાંચો.

en: The value for your hidden field.
gu: તમારા છુપાયેલા ક્ષેત્ર માટેનું મૂલ્ય.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
gu: આ ક્ષેત્ર પહેલાં ક્ષેત્રનું જે મૂલ્ય હોવું જરૂરી છે તે દૃશ્યમાન થશે.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
gu: પિન/પોસ્ટલ કોડ ખોટો છે.

en: Theme & colors
gu: થીમ અને રંગો

en: Theme & styles
gu: થીમ અને શૈલીઓ

en: Theme style
gu: થીમ શૈલી

en: Theme styles
gu: થીમ શૈલીઓ

en: Third choice
gu: ત્રીજી પસંદગી

en: third_choice
gu: ત્રીજી_ચોઇસ

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
gu: આ તમને જન્મતારીખના આધારે ઉંમર, મહિના અથવા દિવસો પરત કરવાની મંજૂરી આપે છે

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
gu: આ તમને કોઈ બીજા ફોર્મથી પ્રવેશ ડેટા પ્રાપ્ત કરવા અને આ ફોર્મની અંદર તેને opટોપopપ્યુલેટ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: This authorization has been voided.
gu: આ અધિકૃતતા રદ કરવામાં આવી છે.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
gu: આ અધિકૃતતા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે અને કેપ્ચર કરી શકાતી નથી.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
gu: આ એક ટેક્સ્ટ ફીલ્ડ અથવા હિડન ફીલ્ડ હોઈ શકે છે (પહેલાં અને પછી કૌંસ ઉમેરશો નહીં).

en: This content will be placed after the body content of the email.
gu: આ સામગ્રી ઇમેઇલની મુખ્ય સામગ્રી પછી મૂકવામાં આવશે.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
gu: આ સામગ્રી પુષ્ટિ ઇમેઇલ બોડી પછી મૂકવામાં આવશે.

en: This content will be placed before the body content of the email.
gu: આ સામગ્રી ઇમેઇલની મુખ્ય સામગ્રી પહેલાં મૂકવામાં આવશે.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
gu: આ સામગ્રી પુષ્ટિ ઇમેઇલ બોડી પહેલાં મૂકવામાં આવશે.

en: This form is no longer available
gu: આ ફોર્મ હવે ઉપલબ્ધ નથી

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
gu: જ્યારે વપરાશકર્તાએ ટgગલ તત્વને અક્ષમ કર્યો ત્યારે આ ટgગલ લેબલ છે

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
gu: જ્યારે વપરાશકર્તાએ ટgગલ તત્વને સક્ષમ કર્યું ત્યારે આ ટ elementગલ લેબલ છે

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
gu: જ્યારે વપરાશકર્તાએ ટgગલ તત્વને અક્ષમ કર્યો ત્યારે આ ટgગલ મૂલ્ય છે

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
gu: જ્યારે વપરાશકર્તાએ ટgગલ તત્વને સક્ષમ કર્યું ત્યારે આ ટgગલ મૂલ્ય છે

en: This mail was send from
gu: આ મેઇલ દ્વારા મોકલવામાં આવ્યો હતો

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
gu: આ ફોર્મ્સ બનાવતી વખતે તમારા વિભાગોનો ટ્ર .ક રાખવાનું સરળ બનાવે છે

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
gu: જો સૂચિ વપરાશકર્તાને દેખાતી ન હોય તો આ સંદેશ પ્રદર્શિત થશે

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
gu: જો વર્તમાન ફિલ્ટરના આધારે કોઈ પરિણામો ન હોય તો આ સંદેશ પ્રદર્શિત થશે

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
gu: જો ઉપરોક્ત રૂપરેખાંકનના આધારે સમાન શીર્ષક સાથેની એન્ટ્રી પહેલેથી અસ્તિત્વમાં હોય તો આ સંદેશ વપરાશકર્તાને પ્રદર્શિત કરવામાં આવશે

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા માટે એકદમ શૂન્ય પરિણામો ઉપલબ્ધ હશે તો જ આ સંદેશ પ્રદર્શિત થશે.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
gu: આ ફક્ત લ inગ ઇન કરેલા વપરાશકર્તાઓ માટે જ કામ કરે છે અથવા જ્યારે ID _GET અથવા $ _POST એ એન્ટ્રી ID સાથે એક કી [contact_entry_id] સમાવે છે (તે કિસ્સામાં "ફોર્મ આઈડી" સેટિંગ અપ્રુવલ છે)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
gu: આ ફક્ત ત્યારે જ કાર્ય કરે છે જ્યારે નીચેનામાંથી કોઈ એકનો ઉપયોગ/સક્ષમ કરેલ હોય:%1$s- તમે "વપરાશકર્તાઓ પાસેથી છેલ્લી સબમિશનમાંથી ફોર્મ ડેટા પુનઃપ્રાપ્ત કરો" સક્ષમ કરેલ છે%1$s- તમારા ફોર્મમાં એક શોધ ફીલ્ડ છે જે તેમના શીર્ષકના આધારે સંપર્ક એન્ટ્રીઓ શોધે છે; %1$s- જ્યારે $_GET અથવા $_POST એ એન્ટ્રી ID સાથે કી [contact_entry_id] ધરાવે છે; %1$s- જ્યારે તમારી પાસે "hidden_contact_entry_id" નામનું છુપાયેલ ફીલ્ડ હોય ત્યારે તે ટૅગ {user_last_entry_id} ડિફૉલ્ટ મૂલ્ય તરીકે સેટ કરેલું હોય;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
gu: આ વિકલ્પ ત્યારે જ ઉપયોગી છે જ્યારે તમે શરતી રીતે user_login અથવા user_email ફીલ્ડને છુપાવો

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
gu: આ વિકલ્પ જરૂરી છે જેથી સુપર ફોર્મ્સ જાણે કે અંતરની ગણતરી કેવી રીતે કરવી

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
gu: આ પ્રોફાઇલ સસ્પેન્ડ કરવામાં આવી છે, અને વધુ રકમ એકત્રિત કરવામાં આવશે નહીં.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
gu: આ પુનરાવર્તિત ચુકવણી યોજના રદ કરવામાં આવી છે અને તેને ફરીથી સક્રિય કરી શકાતી નથી. કોઈ વધુ રિકરિંગ ચૂકવણી કરવામાં આવશે નહીં.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
gu: આ સેટિંગ ફક્ત ત્યારે જ કાર્ય કરે છે જ્યારે ફાઇલોને ડબલ્યુપી-કન્ટેન્ટ ડિરેક્ટરીની બહાર સુરક્ષિત ડિરેક્ટરીમાં સ્ટોર કરવામાં આવે છે. કોઈપણ લ loggedગ ઇન કરેલા વપરાશકર્તાને ફાઇલો ડાઉનલોડ કરવાની મંજૂરી આપવા માટે ખાલી છોડી દો.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
gu: આ સેટિંગ ફક્ત ત્યારે જ કાર્ય કરે છે જ્યારે ફાઇલોને ડબલ્યુપી-કન્ટેન્ટ ડિરેક્ટરીની બહાર સુરક્ષિત ડિરેક્ટરીમાં સ્ટોર કરવામાં આવે છે. જ્યારે સક્ષમ હોય, ત્યારે આ ફાઇલોના કોઈપણ અધિકૃત ડાઉનલોડને અટકાવશે. વપરાશકર્તાઓ ફાઇલો ડાઉનલોડ કરી શકે તે પહેલાં લ inગ ઇન થવું આવશ્યક છે.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
gu: આ મૂલ્ય વ્યક્તિગત વસ્તુઓના વજનના મૂલ્યોને ઓવરરાઇડ કરે છે. જો પ્રોફાઇલ-આધારિત શિપિંગ દરો વજનના આધારે ગોઠવેલા હોય, તો પેપાલ ચુકવણી માટેના શિપિંગ શુલ્કની ગણતરી કરવા માટે આ મૂલ્યનો ઉપયોગ કરે છે.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
gu: આ ચલ જથ્થા-વિશિષ્ટ નથી. ઓર્ડર પરની વસ્તુઓની સંખ્યાને ધ્યાનમાં લીધા વિના સમાન હેન્ડલિંગ ખર્ચ લાગુ પડે છે.

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
gu: આ તમારા ફોર્મની ટોચ પર ડ્રોપડાઉન ઉમેરશે જ્યાંથી વપરાશકર્તા કોઈ ભાષા પસંદ કરી શકે

en: This will add a marker for the address location on the map
gu: આ નકશા પર સરનામાં સ્થાન માટે માર્કર ઉમેરશે

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
gu: આ ટૂલટિપ સાથે પ્રશ્નાર્થ ચિહ્ન ઉમેરશે (પ્રશ્નાર્થ ચિહ્ન માટે ખાલી છોડી દો)

en: This will apply a right to left layout for your emails
gu: આ તમારા ઇમેઇલ્સ માટે જમણેથી ડાબે લેઆઉટ લાગુ કરશે

en: This will attach a CSV file to the admin email
gu: આ એડમિન ઇમેઇલ સાથે CSV ફાઇલ જોડશે

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
gu: આ લીટી વિરામને આપમેળે [બીઆર /] ટsગ્સમાં રૂપાંતરિત કરશે

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
gu: આ લીટી વિરામને [HTML / ઇમેઇલ્સમાં] [br /] ટ tagગમાં કન્વર્ટ કરશે

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
gu: આ લીટી વિરામને [ઇમેઇલ] ઇમેઇલ્સમાં [બીઆર /] ટ tagગ્સમાં રૂપાંતરિત કરશે

en: This will create a new site within your wordpress site network
gu: આ તમારા વર્ડપ્રેસ સાઇટ નેટવર્કમાં એક નવી સાઇટ બનાવશે

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
gu: આ તમારા ડોમેન માટેના પ્લગઇનને નિષ્ક્રિય કરશે. જો તમે ચાલુ રાખવાની ખાતરી હોવ તો બરાબર ક્લિક કરો!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
gu: આ તમારી બધી વર્તમાન સેટિંગ્સને કા deleteી નાખશે. જો તમે ચાલુ રાખવાની ખાતરી હોવ તો બરાબર ક્લિક કરો!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
gu: આ તમારી વર્તમાન પ્રગતિને કા deleteી નાખશે. તમે આગળ વધો તે પહેલાં, કૃપા કરીને પુષ્ટિ કરો કે તમે બધા ઘટકોને કા deleteી નાખવા માંગો છો અને આ ઉદાહરણ ફોર્મ દાખલ કરો!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
gu: આ નિર્ધારિત કરશે કે ટેક્સ્ચ્યુઅલ અંતર મીટર અથવા માઇલમાં પરત આવે છે

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
gu: યુઝર એકાઉન્ટ મંજૂર થતાંની સાથે જ આ નવો પાસવર્ડ જનરેટ કરશે

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
gu: આ તમામ સેટિંગ્સને મોકલવાથી અટકાવશે (સામાન્ય રીતે તમને તમારા Zap માટે આની જરૂર નથી)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
gu: જ્યારે વપરાશકર્તા અગાઉ સબમિટ કરેલા ડેટા સાથે ટાઇપ કરવાનું પ્રારંભ કરે છે ત્યારે બ્રાઉઝર આપમેળે ફીલ્ડને opટોપopપ્યુલેટિંગથી અટકાવશે

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
gu: આ સંપર્ક એન્ટ્રી માટે ખાલી મૂલ્યોને બચાવવાથી અટકાવશે

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
gu: જ્યારે વર્તમાન પગલા માટે ભૂલ મળી ત્યારે આ સ્ક્રોલિંગ અસરને અટકાવશે

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
gu: જ્યારે આગળ અથવા પાછલું બટન ક્લિક કરવામાં આવ્યું ત્યારે આ સ્ક્રોલિંગ અસરને અટકાવશે

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
gu: જ્યારે આ મલ્ટિ-પાર્ટ સક્રિય થાય છે ત્યારે આ પ્રથમ તત્વને આપમેળે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં રોકે છે

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
gu: આ પ્રદાન કરેલ પ્રદેશમાં શોધ પરિણામને પ્રાથમિકતા આપશે. પ્રદેશ પરિમાણ યુનિકોડ પ્રદેશ સબટેગ ઓળખકર્તાઓને સ્વીકારે છે જે (સામાન્ય રીતે) દેશના કોડ ટોપ-લેવલ ડોમેન્સ (ccTLDs) માટે વન-ટુ-વન મેપિંગ ધરાવે છે. મોટાભાગના યુનિકોડ પ્રદેશ ઓળખકર્તાઓ કેટલાક નોંધપાત્ર અપવાદો સાથે, ISO 3166-1 કોડ જેવા જ છે. ઉદાહરણ તરીકે, ગ્રેટ બ્રિટનનું ccTLD "uk" (ડોમેન .co.uk ને અનુરૂપ) છે જ્યારે તેનો પ્રદેશ ઓળખકર્તા "GB" છે.

en: This will save a subscriber for MailPoet
gu: આ MailPoet માટે સબ્સ્ક્રાઇબરને બચાવશે

en: This will save a subscriber for Mailster
gu: આ Mailster માટે સબ્સ્ક્રાઇબરને બચાવશે

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
gu: આ વપરાશકર્તા દ્વારા દાખલ કરેલ ઈમેલને સબસ્ક્રાઈબર ઈમેલ એડ્રેસ તરીકે સેવ કરશે

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
gu: આ એવા કોઈપણ ક્ષેત્રોને છીનવી લેશે કે જે વપરાશકર્તા દ્વારા ભર્યા ન હોય

en: Thousand separator
gu: હજાર વિભાજક

en: Three-letter ISO code for the currency e.g: USD, AUD, EUR. List of %ssupported currencies%s.
gu: ચલણ માટે ત્રણ અક્ષરનો ISO કોડ દા.ત.: USD, AUD, EUR. %s સમર્થિત કરન્સી%s ની સૂચિ.

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
gu: ત્રણ અક્ષરનો ISO ચલણ કોડ દા.ત. USD, CAD, EUR

en: Three-letter ISO currency code. Must be a %ssupported currency%s.
gu: ત્રણ અક્ષરનો ISO ચલણ કોડ. %s સમર્થિત ચલણ%s હોવું જોઈએ.

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
gu: હુક્સ કા firedવા પહેલાં "કીઅપ" ઇવેન્ટ માટેનો થ્રેશોલ્ડ (મિલિસેકંડમાં)

en: Thu
gu: ગુ

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Till
gu: સુધી

en: Till date
gu: આજ સુધી

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
gu: તારીખ સુધી (yyyy-mm-dd): ચોક્કસ તારીખ શ્રેણીમાં પોપઅપ દર્શાવો

en: Time
gu: સમય

en: time
gu: સમય

en: Timeout (seconds)
gu: સમયસમાપ્તિ (સેકંડ)

en: Tip
gu: ટીપ

en: Title
gu: શીર્ષક

en: title
gu: શીર્ષક

en: Title color
gu: શીર્ષક રંગ

en: Title for blog
gu: બ્લોગ માટે શીર્ષક

en: Title line-height in pixels (0 = none)
gu: પિક્સેલ્સમાં શીર્ષક રેખા-heightંચાઈ (0 = કંઈ નહીં)

en: Title size in pixels (0 = none)
gu: પિક્સેલ્સમાં શીર્ષકનું કદ (0 = કંઈ નહીં)

en: Title weight (0 = none)
gu: શીર્ષક વજન (0 = કંઈ નહીં)

en: TLS
gu: ટી.એલ.એસ.

en: To delete this entry you must be logged in.
gu: આ એન્ટ્રીને ડિલીટ કરવા માટે તમારે લોગ ઈન કરવું પડશે.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
gu: તમારા પીડીએફ માટે હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરવા માટે, તમે કોઈપણ ઘટકને સંપાદિત કરી શકો છો (ક colલમ સહિત) અને "પીડીએફ સેટિંગ્સ" વિભાગમાં નેવિગેટ કરી શકો છો. અહીં તમે વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો કે જો તત્વનો ઉપયોગ હેડર અથવા ફૂટર તરીકે થવો જોઈએ. નોંધ લો કે તમે ફક્ત એક હેડર અથવા ફૂટર એલિમેન્ટનો ઉપયોગ કરી શકો છો. બહુવિધ તત્વો ઉમેરવા માટે તમારે તેના બદલે ક columnલમનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
gu: ઉદાહરણ તરીકે Raleway google ફોન્ટ વાપરવા માટે તમે દાખલ કરી શકો છો: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
gu: બધા ફીલ્ડ્સ ટogગલ કરો

en: Toggle button background (off)
gu: ટ buttonગલ કરો બટન પૃષ્ઠભૂમિ (બંધ)

en: Toggle button background (on)
gu: ટ buttonગલ કરો બટન પૃષ્ઠભૂમિ (ચાલુ)

en: Toggle button colors
gu: ટ buttonગલ કરો બટન રંગો

en: Toggle button font (off)
gu: ટ buttonગલ કરો બટન ફોન્ટ (બંધ)

en: Toggle button font (on)
gu: ટ buttonગલ કરો બટન ફોન્ટ (ચાલુ)

en: Toggle field
gu: ટogગલ ક્ષેત્ર

en: Toggle start value (default status)
gu: ટ valueગલ પ્રારંભ મૂલ્ય (ડિફ defaultલ્ટ સ્થિતિ)

en: Tooltip Arrow Background
gu: ટૂલટિપ એરો બેકગ્રાઉન્ડ

en: Tooltip Arrow Border
gu: ટૂલટિપ એરો બોર્ડર

en: Tooltip Background
gu: ટૂલટિપ પૃષ્ઠભૂમિ

en: Tooltip Border
gu: ટૂલટિપ બોર્ડર

en: Tooltip Colors
gu: ટૂલટિપ રંગો

en: Tooltip Font
gu: ટૂલટિપ ફોન્ટ

en: Tooltip text
gu: ટૂલટિપ ટેક્સ્ટ

en: Top
gu: ટોચ:

en: top
gu: ટોચ

en: Top and Left
gu: ટોચ અને ડાબે

en: Top and Right
gu: ઉપર અને જમણે

en: Top left
gu: ટોચ ડાબી

en: Top right
gu: ઉપર જમણે

en: Total
gu: કુલ

en: Track color
gu: ટ્રેક રંગ

en: Track form submissions with Google Analytics
gu: ગૂગલ ticsનલિટિક્સ સાથે ફોર્મ સબમિશંસને ટ્ર Trackક કરો

en: Tracking Events
gu: ટ્રેકિંગ ઘટનાઓ

en: Tracking number (optional)
gu: ટ્રેકિંગ નંબર (વૈકલ્પિક)

en: Transaction
gu: સોદા

en: Transaction Details
gu: વ્યવહારની વિગતો

en: Transaction ID
gu: ટ્રાન્ઝેક્શન આઈડી

en: Transactions
gu: વ્યવહારો

en: Transfer after this element
gu: આ તત્વ પછી સ્થાનાંતરિત કરો

en: Transfer this element (also works across forms)
gu: આ તત્વને સ્થાનાંતરિત કરો (ફોર્મ્સમાં પણ કાર્ય કરે છે)

en: Translate countries by its given iso code
gu: દેશોને તેના આપેલા આઇસો કોડ દ્વારા અનુવાદિત કરો

en: Translations
gu: અનુવાદો

en: Trash
gu: કચરો

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
gu: મુસાફરી મોડ (દિશાઓની ગણતરી કરતી વખતે પરિવહનના કયા મોડનો ઉપયોગ કરવો તે નિર્દિષ્ટ કરે છે)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
gu: દિવસોમાં અજમાયશ અવધિ (જ્યારે મોડ `સબ્સ્ક્રિપ્શન` પર સેટ હોય ત્યારે જ કાર્ય કરે છે)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
gu: ત્યારે જ ટ્રિગર જ્યારે નીચેની બધી શરતોમાંથી એક અથવા તેમના મૂલ્ય સાથે મેળ ખાતી હોય.

en: Tu
gu: તુ

en: Tue
gu: મંગળ

en: Tuesday
gu: મંગળવારે

en: Turkish
gu: ટર્કિશ

en: U.S. state
gu: યુએસ રાજ્ય

en: Ukrainian
gu: યુક્રેનિયન

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
gu: સામગ્રી લોડ કરવામાં અસમર્થ, કૃપા કરીને પૃષ્ઠને તાજું કરો અથવા પછીથી ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Unable to submit form, session expired!
gu: ફોર્મ સબમિટ કરવામાં અસમર્થ, સત્ર સમાપ્ત થયું!

en: Unable to switch language, session expired!
gu: ભાષા સ્વિચ કરવામાં અસમર્થ, સત્ર સમાપ્ત થયું!

en: Uncaptured
gu: અનકેપ્ચર

en: Undo last change
gu: છેલ્લા ફેરફારને પૂર્વવત્ કરો

en: Unique code
gu: અનન્ય કોડ

en: Unique code generation
gu: અનન્ય કોડ જનરેશન

en: Unique field name
gu: અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ

en: Unique field name (required)
gu: અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ (આવશ્યક)

en: Unique field name may not be empty!
gu: અનન્ય ક્ષેત્રનું નામ ખાલી ન હોઈ શકે!

en: unique_code
gu: અનન્ય_કોડ

en: Unit
gu: એકમ

en: Unit amount
gu: એકમ રકમ

en: Unit.
gu: એકમ.

en: Unknown
gu: અજાણ્યું

en: Unread
gu: અપરિચિત

en: Unsubscribed
gu: અનસબ્સ્ક્રાઇબ કર્યું

en: Until
gu: ત્યાં સુધી

en: Update
gu: અપડેટ

en: Update all
gu: બધા અપડેટ કરો

en: Update based on user ID (user_id)
gu: વપરાશકર્તા ID (user_id) પર આધારિત અપડેટ

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
gu: શરતી તર્ક, {ટsગ્સ} અને ચલ ફીલ્ડ્સ ગતિશીલ રીતે અપડેટ કરો

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
gu: સંપર્ક પ્રવેશ ડેટા અપડેટ કરો (જો સંપર્ક એન્ટ્રી મળી હોત)

en: Update current logged in user
gu: વર્તમાન લૉગ ઇન કરેલ વપરાશકર્તાને અપડેટ કરો

en: Update custom user meta
gu: કસ્ટમ વપરાશકર્તા મેટા અપડેટ કરો

en: Update Element
gu: તત્વ સુધારો

en: Update user based on user_id field or GET or POST
gu: user_id ફીલ્ડ અથવા GET અથવા POST પર આધારિત વપરાશકર્તાને અપડેટ કરો

en: Upload a file to send as attachment
gu: જોડાણ તરીકે મોકલવા માટે ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Upload a logo to use for this email template
gu: આ ઇમેઇલ નમૂના માટે ઉપયોગ કરવા માટે લોગો અપલોડ કરો

en: Upload CSV file
gu: CSV ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Upload failed
gu: અપલોડ નિષ્ફળ થયું

en: Upload limit reached!
gu: અપલોડ મર્યાદા પહોંચી!

en: Upload size limit reached!
gu: અપલોડ કદની મર્યાદા પહોંચી ગઈ!

en: Uploading files...
gu: ફાઇલો અપલોડ કરી રહ્યાં છીએ...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
gu: દેશ કોડ પસંદ કરવા પર સાચા ફોન નંબર ફોર્મેટ માટે પ્લેસહોલ્ડર પ્રદર્શિત થશે

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
gu: તમારા લૉગિન પૃષ્ઠનું URL જ્યાં તમે લૉગિન ફોર્મ મૂક્યું છે, અહીં વપરાશકર્તાઓ તેમના ઇમેઇલ સરનામાંને ચકાસી શકે છે

en: US State
gu: યુ.એસ. રાજ્ય

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
gu: જો તમે ભૂલ શોધવામાં અસમર્થ હોવ તો %shttps://jsonlint.com/%s નો ઉપયોગ કરો.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
gu: 24h ફોર્મેટનો ઉપયોગ કરો દા.ત. 13:00, 09:30 વગેરે.

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
gu: કસ્ટમ ઇમેઇલ બ Useડીનો ઉપયોગ કરો. લૂપ પુન .પ્રાપ્ત કરવા માટે {લૂપ_ફિલ્ડ્સ Use નો ઉપયોગ કરો.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
gu: કસ્ટમ લૂપનો ઉપયોગ કરો. મૂલ્યો પ્રાપ્ત કરવા માટે {લૂપ_લેબલ} અને {લૂપ_વલ્યુ Use નો ઉપયોગ કરો.

en: Use a password to protect the form
gu: ફોર્મને સુરક્ષિત રાખવા માટે પાસવર્ડનો ઉપયોગ કરો

en: Use an existing product ID which the price will belong to
gu: વર્તમાન ઉત્પાદન ID નો ઉપયોગ કરો જેની કિંમત હશે

en: Use as PDF footer
gu: પીડીએફ ફૂટર તરીકે ઉપયોગ કરો

en: Use as PDF header
gu: પીડીએફ હેડર તરીકે વાપરો

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
gu: બહુવિધ ભૂમિકાઓ પસંદ કરવા માટે CTRL અથવા SHIFT નો ઉપયોગ કરો

en: Use custom button settings or the default form button settings?
gu: કસ્ટમ બટન સેટિંગ્સ અથવા ડિફ defaultલ્ટ ફોર્મ બટન સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો છો?

en: Use custom headers
gu: કસ્ટમ હેડર્સનો ઉપયોગ કરો

en: Use custom HTML and CSS when printing
gu: જ્યારે છાપતા હો ત્યારે કસ્ટમ HTML અને CSS નો ઉપયોગ કરો

en: Use custom padding
gu: કસ્ટમ પેડિંગનો ઉપયોગ કરો

en: Use headers defined for Admin emails (default)
gu: એડમિન ઇમેઇલ્સ માટે વ્યાખ્યાયિત હેડરોનો ઉપયોગ કરો (ડિફૉલ્ટ)

en: Use headers defined for Confirmation emails
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ્સ માટે વ્યાખ્યાયિત હેડરોનો ઉપયોગ કરો

en: Use image button instead of text button
gu: ટેક્સ્ટ બટનને બદલે ઇમેજ બટનનો ઉપયોગ કરો

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
gu: પ્રારંભિક બિંદુ તરીકે તેનો ઉપયોગ કરો, પરંતુ તમે કumnsલમ્સને કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો

en: Use minimal editor config
gu: ન્યૂનતમ સંપાદક રૂપરેખા વાપરો

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરાયેલા દિવસોને બાકાત રાખવા માટે સંખ્યાઓનો ઉપયોગ કરો દા.ત. 0,1,2%s ક્યાં: 0 = રવિવાર અને 1 = સોમવાર વગેરે.

en: Use the adaptive positioning by default
gu: ડિફ defaultલ્ટ રૂપે અનુકૂલનશીલ સ્થિતિનો ઉપયોગ કરો

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
gu: ડિફ defaultલ્ટ wp_mail () નો ઉપયોગ કરો અથવા ઇમેઇલ્સ મોકલવા માટે SMTP નો ઉપયોગ કરો

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
gu: સ્ટ્રાઇપ હોસ્ટ કરેલી સપાટીઓમાં રેન્ડરિંગ માટે સબ્સ્ક્રિપ્શનની સમજૂતીને વૈકલ્પિક રીતે સ્ટોર કરવા માટે આ ફીલ્ડનો ઉપયોગ કરો.

en: Use this to add some extra styles for this element.
gu: આ તત્વ માટે કેટલીક વધારાની શૈલીઓ ઉમેરવા માટે આનો ઉપયોગ કરો.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
gu: આ ખરીદી માટે તમારા ઇન્વોઇસ નંબરને ઓળખવા માટે ઉપયોગ કરો.

en: Use your own custom regex to validate this field
gu: આ ક્ષેત્રને માન્ય કરવા માટે તમારા પોતાના વૈવિધ્યપૂર્ણ રેજેક્સનો ઉપયોગ કરો

en: Use {tags} if needed
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો

en: use {tags} if needed
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ use નો ઉપયોગ કરો

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
gu: જો જરૂરી હોય તો {tags} નો ઉપયોગ કરો%s દરેક અક્ષાંશ અને રેખાંશને પાઈપો દ્વારા અલગ કરેલી નવી લાઇન પર મૂકો દા.ત.: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટ Useગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો, દરેક મોડને અલ્પવિરામથી અલગ કરો. માન્ય મૂલ્યો છે: બસ, રેઇલ, સબવે, ટ્રેન, ટ્રામ

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો, માન્ય મોડ્સ આ છે: ડ્રાઇવિંગ, સાયકલિંગ, ટ્રાંસિટ, ચાલવું

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો, જો જરૂરી હોય તો તમે થર્ડ પાર્ટી [શ shortcર્ટકોડ્સ] નો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો. પરંતુ કૃપા કરીને નોંધો કે જો તમે shortc ટsગ્સ using નો ઉપયોગ ત્રીજા પક્ષોના [શ fromર્ટકોડ્સ] સાથે કરી રહ્યાં છો, તો આ પ્રારંભિક ડOMમ તત્વોમાં સમસ્યા causeભી કરી શકે છે. આ કારણ છે કે જ્યારે {ટsગ્સ using નો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે ત્યારે ક્ષેત્રના મૂલ્ય પરિવર્તનને પ્રતિબિંબિત કરવા માટે HTML ને અપડેટ કરવામાં આવશે, જેના કારણે કોઈપણ પ્રારંભિક DOM તત્વો ગુમાવતા, HTML ફરીથી લોડ થાય છે. શ્રેષ્ઠ પ્રથા એ છે કે એક જ HTML ઘટકમાં {ટsગ્સ} અને [શ shortcર્ટકોડ્સ] ભળી ન શકાય.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. ઉદાહરણ મૂલ્યો છે: એનએલ (નેધરલેન્ડ્સ માટે), એએસ (સ્પેન માટે), દ (જર્મની માટે), યુકે (ગ્રેટ બ્રિટન માટે)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. ઉદાહરણ મૂલ્યો છે: આપણે (યુએસએ માટે), એનએલ (નેધરલેન્ડ્સ માટે), એએસ (સ્પેન માટે), દ (જર્મની માટે), યુકે (ગ્રેટ બ્રિટન માટે)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. 1 અને 20 ની વચ્ચેનું મૂલ્ય હોવું જોઈએ (higherંચા અર્થમાં વધુ ઝૂમ કરવું)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે તમારા માર્ગમાં oints મૂળ અને `લક્ષ્યસ્થાન` સ્થાનો શામેલ નથી. દરેક માર્ગને નવી લાઇન પર મૂકો. આના જેવા ફોર્મેટ કર્યું: {સ્થાન}|{સ્ટોપઓવર}
    જ્યાં 'સ્થાન' એ સરનામું અથવા લેટલેંગ છે અને 'સ્ટોપઓવર' કાં તો 'સાચું' અથવા 'ખોટું' છે, જ્યાં 'સાચું' સૂચવે છે કે વેઈપોઇન્ટ રૂટ પરનો સ્ટોપ છે, જે માર્ગને બે રૂટમાં વિભાજીત કરવાની અસર ધરાવે છે. ઉદાહરણ મૂલ્યો:
    સરનામું 1, શહેર, દેશ|ખોટું
    સરનામું 2, સિટી 2, દેશ|સાચું
    સરનામું 3, સિટી 3, દેશ|ખોટું
    સરનામું 4, સિટી 4, દેશ|ખોટું

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. દરેક માર્ગને નવી લાઇન પર મૂકો. આના જેવા ફોર્મેટ કર્યું: {સ્થાન}|{સ્ટોપઓવર}
    જ્યાં 'સ્થાન' એ સરનામું અથવા લેટલેંગ છે અને 'સ્ટોપઓવર' કાં તો 'સાચું' અથવા 'ખોટું' છે, જ્યાં 'સાચું' સૂચવે છે કે વેઈપોઇન્ટ રૂટ પરનો સ્ટોપ છે, જે માર્ગને બે રૂટમાં વિભાજીત કરવાની અસર ધરાવે છે. ઉદાહરણ મૂલ્યો:
    સરનામું 1, શહેર, દેશ|ખોટું
    સરનામું 2, સિટી 2, દેશ|સાચું
    સરનામું 3, સિટી 3, દેશ|ખોટું
    સરનામું 4, સિટી 4, દેશ|ખોટું

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. માન્ય મૂલ્યો છે: ઉદ્દેશ્ય, નિરાશાવાદી અથવા આશાવાદી

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. માન્ય મૂલ્યો આ છે: FEWER_TRANSFERS અથવા LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. માન્ય મૂલ્યો છે: મેટ્રિક અથવા અસ્પષ્ટ

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. માન્ય મૂલ્યો છે: સાચું કે ખોટું

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
gu: જો જરૂરી હોય તો {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો. માન્ય મૂલ્યો છે: સાચું કે ખોટું. જ્યારે સક્ષમ હોય ત્યારે તે નકશા પર ડિફ defaultલ્ટ બટનો બતાવશે નહીં

en: Use {tags} to define the returned Label per row
gu: પાછલા લેબલને પંક્તિ દીઠ વ્યાખ્યા આપવા માટે {ટsગ્સ Use નો ઉપયોગ કરો

en: Use {tags} to define the returned Value per row
gu: Row ટ Valગ્સ Use નો ઉપયોગ પંક્તિ દીઠ પરત કરેલ મૂલ્યને નિર્ધારિત કરવા માટે

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
gu: પેપાલ દ્વારા ચુકવણીની પુષ્ટિ થાય ત્યારે IPN (ત્વરિત ચુકવણી સૂચનાઓ) માટે વપરાય છે

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
gu: WooCommerce જેવા બાહ્ય પ્લગિન્સ માટે ઉપયોગી.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
gu: WooCommerce જેવા બાહ્ય પ્લગિન્સ માટે ઉપયોગી. ઉદાહરણ: 'field_name|meta_key' (દરેક નવી લાઇન પર)

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User did not upload any files
gu: વપરાશકર્તાએ કોઈપણ ફાઇલો અપલોડ કરી નથી

en: User display name
gu: વપરાશકર્તા પ્રદર્શન નામ

en: User email
gu: વપરાશકર્તા ઇમેઇલ

en: User Form locker / submission limit
gu: વપરાશકર્તા ફોર્મ લોકર / સબમિશન મર્યાદા

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા ID

en: User ID's:
gu: વપરાશકર્તા ID:

en: User input will automatically be converted into uppercase text
gu: વપરાશકર્તા ઇનપુટ આપમેળે અપરકેસ ટેક્સ્ટમાં રૂપાંતરિત થશે

en: User login status after registration
gu: નોંધણી પછી વપરાશકર્તા લોગિન સ્થિતિ

en: User nicename
gu: વપરાશકર્તા ઉપનામ

en: User Registered (registration date)
gu: વપરાશકર્તા નોંધાયેલ (નોંધણી તારીખ)

en: User role
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: User roles:
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ:

en: User Status
gu: વપરાશકર્તા સ્થિતિ

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
gu: ચુકવણી રદ કરનાર વપરાશકર્તાને આ URL પર રીડાયરેક્ટ કરવામાં આવશે

en: User URL (website)
gu: વપરાશકર્તા URL (વેબસાઇટ)

en: User username
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: User will be redirected to this URL after making a payment
gu: ચુકવણી કર્યા પછી વપરાશકર્તાને આ URL પર રીડાયરેક્ટ કરવામાં આવશે

en: User:
gu: વપરાશકર્તા:

en: Username
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Username or E-mail address already exists, please try again
gu: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઈ-મેલ સરનામું પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે, કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો

en: Users (wp_users)
gu: વપરાશકર્તાઓ (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
gu: વપરાશકર્તાઓ સબ્સ્ક્રાઇબ કરે તે પહેલાં તેમને પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ પ્રાપ્ત થશે

en: Validate the field when the following conditions are met.
gu: જ્યારે નીચેની શરતો પૂરી થાય ત્યારે ફીલ્ડને માન્ય કરો.

en: Validation
gu: માન્યતા

en: Validation error message
gu: માન્યતા ભૂલ સંદેશ

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Value (must be greater than 0)
gu: મૂલ્ય (0 કરતા વધારે હોવું જોઈએ)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
gu: 0 થી મોટું મૂલ્ય અને 100 જેટલું નાનું અથવા બરાબર જે કૂપન લાગુ થશે તે ડિસ્કાઉન્ટનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.

en: Variable
gu: ચલ

en: variable
gu: ચલ

en: Variable field
gu: ચલ ક્ષેત્ર

en: Verification E-mail Subject
gu: ચકાસણી ઈ-મેલ વિષય

en: Verify your account
gu: તમારું એકાઉન્ટ ચકાસો

en: version
gu: સંસ્કરણ

en: Vertical / Horizontal display
gu: વર્ટિકલ / હોરિઝોન્ટલ ડિસ્પ્લે

en: Vertical display ( | )
gu: વર્ટિકલ ડિસ્પ્લે ( | )

en: Vertical tabs
gu: Verભી ટsબ્સ

en: Vietnamese
gu: વિયેતનામીસ

en: View
gu: જુઓ

en: View author
gu: લેખક જુઓ

en: View contact entry
gu: સંપર્ક પ્રવેશ જુઓ

en: View online invoice
gu: ઑનલાઇન ઇન્વૉઇસ જુઓ

en: View order
gu: ઓર્ડર જુઓ

en: View PayPal subscription
gu: પેપાલ સબ્સ્ક્રિપ્શન જુઓ

en: View PayPal transaction
gu: પેપાલ ટ્રાન્ઝેક્શન જુઓ

en: View post
gu: પોસ્ટ જુઓ

en: View product
gu: ઉત્પાદન જુઓ

en: View Receipt
gu: રસીદ જુઓ

en: View subscription
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન જુઓ

en: View template HTML
gu: ટેમ્પલેટ HTML જુઓ

en: VIP status for subscriber
gu: સબ્સ્ક્રાઇબર માટે VIP સ્થિતિ

en: Virtual product
gu: વર્ચ્યુઅલ ઉત્પાદન

en: Voided
gu: રદબાતલ

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
gu: રાહ જુઓ અમારી સાથે રહો! કૃપા કરીને અમારું ફોર્મ ભરવા માટે સમય કાઢો!?

en: was refunded
gu: પરત કરવામાં આવ્યું હતું

en: WC Cart Items
gu: ડબલ્યુસી કાર્ટ વસ્તુઓ

en: WC Cart Items + Price
gu: ડબલ્યુસી કાર્ટ વસ્તુઓ + કિંમત

en: WC Cart Total
gu: ડબલ્યુસી કાર્ટ કુલ

en: WC Cart Total (float format)
gu: ડબલ્યુસી કાર્ટ કુલ (ફ્લોટ ફોર્મેટ)

en: WC Order
gu: WC ઓર્ડર

en: WC order
gu: WC ઓર્ડર

en: WC Order Status
gu: WC ઓર્ડર સ્થિતિ

en: WC order status
gu: WC ઓર્ડર સ્થિતિ

en: We
gu: અમે

en: We couldn't find a user with the given email address!
gu: અમે આપેલ ઇમેઇલ સરનામું ધરાવતા વપરાશકર્તાને શોધી શક્યા નથી!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
gu: અમે %1$s અને %2$s ફીલ્ડ શોધી શક્યા નથી જે નવા વપરાશકર્તાની નોંધણી કરવા માટે જરૂરી છે. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %3$sedit%4$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
gu: અમે %1$s ફીલ્ડ શોધી શક્યા નથી જે ફોર્મને પાસવર્ડ સુરક્ષિત રાખવા માટે જરૂરી છે. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
gu: અમે %1$s ફીલ્ડ શોધી શક્યાં નથી જે પાસવર્ડ રીસેટ કરવા માટે જરૂરી છે. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
gu: અમે %1$s અથવા %2$s ફીલ્ડ શોધી શક્યા નથી જે નવા વપરાશકર્તાને લૉગિન કરવા માટે જરૂરી છે. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %3$sedit%4$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
gu: અમે %1$spost_title%2$s અને %1$spost_content%2$s ફીલ્ડ શોધી શક્યાં નથી જે નવી પોસ્ટ બનાવવા માટે જરૂરી છે. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %3$sedit%4$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
gu: અમે તમને એક નવો વેરિફિકેશન કોડ મોકલ્યો છે, તમારું એકાઉન્ટ ચકાસવા માટે તમારો ઈમેલ તપાસો!

en: We will reply within 24 hours.
gu: અમે 24 કલાકની અંદર જવાબ આપીશું.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
gu: અમે 48 કલાકની અંદર જવાબ આપીશું.
    
    શુભેચ્છાઓ, {વિકલ્પ_બ્લોગનેમ}

en: Weblog title; set in General Options
gu: વેબલોગ શીર્ષક; સામાન્ય વિકલ્પો માં સુયોજિત કરો

en: Website
gu: વેબસાઇટ

en: website
gu: વેબસાઇટ

en: Website URL
gu: વેબપૃષ્ઠ કડી

en: Wed
gu: બુધ

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Weekly (every week)
gu: સાપ્તાહિક (દર અઠવાડિયે)

en: Weight of item (leave blank for none)
gu: વસ્તુનું વજન (કોઈ માટે ખાલી છોડો)

en: Welcome back message
gu: સ્વાગત ફરી સંદેશ

en: Welcome back {user_login}!
gu: ફરી સ્વાગત છે {user_login}!

en: Welsh/UK
gu: વેલ્શ / યુકે

en: Wether or not to draw Polyline on the map
gu: નકશા પર પોલિલાઇન દોરવા માટે વધુ સરસ અથવા નહીં

en: Wether or not to draw Polyline(s)
gu: પોલિલાઇન (ઓ) દોરવા માટે વધુ સરસ અથવા નહીં

en: Wether or not to enable keyword feature
gu: કીવર્ડ સુવિધાને વધુ સક્ષમ કરવા અથવા નહીં

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
gu: આ ક્ષેત્રને સંપર્ક એન્ટ્રીમાં સાચવવામાંથી વધુ અટકાવવું કે નહીં.

en: Wether or not to use an image button
gu: ઇમેજ બટન વાપરવા માટે વધુ સરસ અથવા નહીં

en: Wether or not to use the address auto complete feature
gu: સરનામાંની autoટો સંપૂર્ણ સુવિધાનો ઉપયોગ વધુ નહીં અથવા કરવો

en: Wether or not to use the auto suggest feature
gu: ઓટો સૂચવવા સુવિધાને વધુ સારી રીતે વાપરવી કે નહીં

en: Wether or not to use the contact entry search feature
gu: સંપર્ક એન્ટ્રી શોધ સુવિધાનો ઉપયોગ વધુ નહીં અથવા કરવો

en: Wether or not to use the distance calculator feature
gu: અંતર કેલ્ક્યુલેટર સુવિધાનો ઉપયોગ વધુ નહીં અથવા કરવો

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
gu: આ વર્ડપ્રેસ ટેક્સ્ટ એડિટર (wp_editor) નો ઉપયોગ કરવા માટે વધુ

en: What should be the orientation of the next page?
gu: આગલા પૃષ્ઠનું ઓરિએન્ટેશન શું હોવું જોઈએ?

en: What should this button do?
gu: આ બટન શું કરવું જોઈએ?

en: What user role should this user get?
gu: આ વપરાશકર્તાને કઈ વપરાશકર્તા ભૂમિકા મળવી જોઈએ?

en: What's New?
gu: નવું શું છે?

en: What's new?
gu: નવું શું છે?

en: When above conditions are met set following value:
gu: જ્યારે ઉપરની શરતોને પૂર્ણ કરવામાં આવે ત્યારે નીચેના મૂલ્યને સેટ કરો:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
gu: જ્યારે એડમિન નોંધણીને મંજૂરી આપે છે ત્યારે આ ઇમેઇલ વપરાશકર્તાને મોકલવામાં આવશે

en: When configured, the product(s) will not be listed on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
gu: જ્યારે રૂપરેખાંકિત કરવામાં આવે ત્યારે, ઉત્પાદન(ઓ) આર્કાઇવ પૃષ્ઠો (દુકાન, શ્રેણી, ટેગ અને શોધ પૃષ્ઠો) પર સાંભળવામાં આવશે નહીં. આ રીતે ફોર્મ સબમિટ કરીને જ ઉત્પાદનનો ઓર્ડર આપી શકાય છે.%1$s%1$s દરેક ઉત્પાદન ID અને કેટેગરી સ્લગને નવી લાઇન પર મૂકો. ઉદાહરણ તરીકે:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
gu: જ્યારે રૂપરેખાંકિત કરવામાં આવે, ત્યારે એકલ ઉત્પાદન પૃષ્ઠ "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને નિર્ધારિત સ્વરૂપ સાથે બદલવામાં આવશે. તે બધા આર્કાઇવ પૃષ્ઠો (દુકાન, શ્રેણી, ટેગ અને શોધ પૃષ્ઠો) પરના "ઉત્પાદન જુઓ" બટન સાથે "કાર્ટમાં ઉમેરો" બટનને પણ બદલશે.%1$s%1$s આ સેટિંગ દેખીતી રીતે તમે છો તેવા ઉત્પાદનો માટે અપ્રચલિત થઈ જશે. ઉપરોક્ત સેટિંગમાં તમારી દુકાનમાંથી છુપાવો.%1$s%1$s દરેકને આ રીતે ફોર્મેટ કરેલી નવી લાઇન પર વ્યાખ્યાયિત કરો:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
gu: ફીલ્ડમાં ફેરફાર કરતી વખતે તમે આ સેટિંગ્સ બદલી શકો છો

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
gu: જ્યારે સક્ષમ અને ઉપરની સેટિંગને "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને ફોર્મ સાથે બદલવામાં આવે છે, ત્યારે ઉત્પાદનની ગેલેરી પણ દૂર કરવામાં આવશે

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
gu: જ્યારે સક્ષમ અને ઉપરની સેટિંગને ફોર્મ સાથે "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને બદલવામાં આવે છે, ત્યારે ઉત્પાદનની કિંમત પણ દૂર કરવામાં આવશે

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
gu: જ્યારે સક્ષમ અને ઉપરની સેટિંગને "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને ફોર્મ સાથે બદલવામાં આવે છે, ત્યારે ઉત્પાદનનું રેટિંગ પણ દૂર કરવામાં આવશે

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
gu: જ્યારે સક્ષમ અને ઉપરની સેટિંગને "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને ફોર્મ સાથે બદલવામાં આવે છે, ત્યારે ઉત્પાદનનું ટૂંકું વર્ણન પણ દૂર કરવામાં આવશે

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
gu: જ્યારે સક્ષમ અને ઉપરની સેટિંગને "કાર્ટમાં ઉમેરો" વિભાગને ફોર્મ સાથે બદલવામાં આવે છે, ત્યારે ઉત્પાદનનું શીર્ષક પણ દૂર કરવામાં આવશે

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
gu: જ્યારે સક્ષમ ફાઇલો ફોર્મ સબમિશંસ પછી આપમેળે કા areી નાખવામાં આવે છે.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
gu: જ્યારે સક્ષમ કરેલું હોય ત્યારે તે વપરાશકર્તા દ્વારા દાખલ કરેલા ફોર્મ ડેટાને સાચવશે અને જ્યારે વપરાશકર્તા પૃષ્ઠ પરત કરે છે અથવા તાજું કરે છે ત્યારે આ ડેટા સાથે ફોર્મ પ popપ કરે છે

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય ત્યારે પસંદ કરેલી તારીખના આધારે ઉંમર પરત કરવામાં આવશે. જ્યારે વપરાશકર્તા તેમની જન્મતારીખ દાખલ કરે અથવા જ્યારે તમારે ઑબ્જેક્ટની ઉંમર જાણવાની જરૂર હોય ત્યારે આ ઉપયોગી થઈ શકે છે.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય ત્યારે ફાઇલો longer લૂપ_ફિલ્ડ્સ} ટ}ગનો ઉપયોગ કરતી વખતે ઇમેઇલની અંદર સૂચિબદ્ધ થશે નહીં. ફાઇલો ફક્ત જોડાણ તરીકે ડાઉનલોડ કરી શકાય છે. ફક્ત ધ્યાનમાં રાખો કે જ્યારે તમે મોટી ફાઇલો સાથે કામ કરી રહ્યાં હોવ ત્યારે ઇમેઇલ ક્લાયંટ મર્યાદાઓને કારણે જોડાણ ગુમ થઈ શકે છે.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય ત્યારે પ્લેસહોલ્ડર હંમેશા તે અનુકૂલનશીલ સ્થિતિમાં રહેશે, પછી ભલે ક્ષેત્ર કેન્દ્રિત ન હોય

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
gu: જ્યારે સક્ષમ વપરાશકર્તાઓ ફાઇલને ફક્ત જોડાણ તરીકે ડાઉનલોડ કરવા માટે સક્ષમ હશે અને ફાઇલ સ્થાનનો કોઈ સંદર્ભ રહેશે નહીં. કૃપા કરીને નોંધો કે કેટલાક ઇમેઇલ ક્લાયંટ્સની જોડાણ કદની મર્યાદા હોય છે જે તમે મોકલી શકો છો. જો તમે મોટા જોડાણો મોકલો છો, તો આ વિકલ્પને અનચેક કરવાનું છોડી દેવું તે સારું છે.

en: When form has been submitted
gu: જ્યારે ફોર્મ સબમિટ કરવામાં આવ્યું છે

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
gu: જ્યારે ખાલી છોડવામાં આવે છે ત્યારે તે ઉપર વ્યાખ્યાયિત ક્ષેત્રના નામ પર ડિફોલ્ટ થાય છે. ડાયનેમિક કૉલમ્સની અંદર, તમે કાઉન્ટર ક્યાં મૂકવું જોઈએ તે નિર્ધારિત કરવા માટે %d નો ઉપયોગ કરી શકો છો દા.ત.: "ઉત્પાદન %d જથ્થો:" "ઉત્પાદન 3 જથ્થો:" માં રૂપાંતરિત થશે.

en: When popup has been closed
gu: જ્યારે પોપઅપ બંધ કરવામાં આવ્યું છે

en: When popup has been viewed
gu: જ્યારે પોપઅપ જોવામાં આવ્યું છે

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
gu: CSV સાચવતી વખતે આ ફીલ્ડ્સને CSV ફાઇલમાંથી બાકાત રાખવામાં આવશે

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
gu: જ્યારે પેન્ડિંગ/અવરોધિત પર સેટ કરેલ હોય ત્યારે વપરાશકર્તા લૉગિન કરી શકશે નહીં

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
gu: જ્યારે વપરાશકર્તા આપેલ થ્રેશોલ્ડ માટે કોઈ વિરામ વિના ટાઇપ કરવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે તે કોઈપણ હૂક્સને ટ્રિગર કરશે નહીં. આ થ્રેશોલ્ડ ફક્ત "કીઅપ" ઇવેન્ટ પર લાગુ થાય છે. જલદી જ વપરાશકર્તા ટાઇપ કરવાનું બંધ કરે છે અને થ્રેશોલ્ડ ભરાઈ જાય છે, તે હુક્સ ચલાવશે. ડિફ defaultલ્ટ રૂપે આ મૂલ્ય ઇન્સ્ટન્ટ ટ્રિગર્સ માટે 0 પર સેટ કરેલું છે

en: When to Trigger?
gu: જ્યારે ટ્રિગર કરવું?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
gu: નીચેની કોઈપણ ચુકવણી પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરતી વખતે %s જ્યારે વપરાશકર્તાની ચુકવણી નિષ્ફળ જશે ત્યારે નીચેનો ઈ-મેલ તેમને મોકલવામાં આવશે. આ રીતે તેઓ ફરીથી ફોર્મ ભર્યા વિના તેમની ચુકવણીનો ફરી પ્રયાસ કરી શકશે.

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
gu: એલિમેન્ટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે, તમારે તમારા ફોર્મ્સ પ્રદર્શિત કરવા માટે મૂળ સુપર ફોર્મ્સ વિજેટ અથવા શોર્ટકોડ વિજેટનો ઉપયોગ કરવો આવશ્યક છે

en: When value equals "yes" this will be the new value....
gu: જ્યારે મૂલ્ય "હા" સમાન થાય ત્યારે આ નવું મૂલ્ય હશે....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
gu: જ્યારે મૂલ્ય "હા" ન હોય ત્યારે આ નવી કિંમત હશે....

en: Where should your image link to?
gu: તમારી છબી ક્યાંથી જોડવી જોઈએ?

en: Whether the post can accept comments
gu: શું પોસ્ટ ટિપ્પણીઓ સ્વીકારી શકે છે

en: Whether the post can accept pings
gu: શું પોસ્ટ પિંગ્સ સ્વીકારી શકે છે

en: Whether to display media insert/upload buttons
gu: મીડિયા દાખલ / અપલોડ બટનો પ્રદર્શિત કરવા કે નહીં

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
gu: પ્રેસટિસમાં વપરાયેલ ન્યૂનતમ સંપાદક રૂપરેખાંકનનું આઉટપુટ કરવું કે નહીં

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
gu: ફકરાઓમાં ઉમેરવા માટે wpautop નો ઉપયોગ કરવો કે નહીં

en: Which user roles are allowed to login?
gu: કઈ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને લૉગિન કરવાની મંજૂરી છે?

en: Why is this payment fraudulent?
gu: આ ચુકવણી શા માટે છેતરપિંડી છે?

en: width
gu: પહોળાઈ

en: Width (px)
gu: પહોળાઈ (px)

en: Will be visible in front of your field.
gu: તમારા ક્ષેત્રની સામે દેખાશે.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
gu: તમારા ક્ષેત્રની સામે દેખાશે. (દૂર કરવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
gu: આ સેટિંગ સાથે તમે અલ્પવિરામથી અલગ થયેલ સૂચિને બદલે દરેક પસંદ કરેલા વિકલ્પ માટે લાઇન બ્રેક્સનો ઉપયોગ કરવા માટે &lt;br /&gt; નો ઉપયોગ કરી શકો છો. જો જરૂરી હોય તો તમે અન્ય એચટીએમએલનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: WooCommerce Checkout
gu: WooCommerce ચેકઆઉટ

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
gu: WooCommerce Checkout આ ફોર્મ માટે સક્ષમ છે, પરંતુ WooCommerce પોતે સક્રિય થયેલ નથી!

en: WooCommerce My Account Menu Items
gu: WooCommerce માય એકાઉન્ટ મેનુ આઇટમ્સ

en: WooCommerce Order
gu: WooCommerce ઓર્ડર

en: WooCommerce order (backend)
gu: WooCommerce ઓર્ડર (બેકએન્ડ)

en: WooCommerce order (front-end)
gu: WooCommerce ઓર્ડર (ફ્રન્ટ-એન્ડ)

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
gu: WooCommerce ઓર્ડર શોધ (ઓર્ડર ડેટા સાથે ફોર્મ રચના)

en: WordPress web address; set in General Options
gu: વર્ડપ્રેસ વેબ સરનામું; સામાન્ય વિકલ્પો માં સુયોજિત કરો

en: Wrapper width in pixels
gu: પિક્સેલમાં રેપર પહોળાઈ

en: Year range
gu: વર્ષ શ્રેણી

en: Yearly (every year)
gu: વાર્ષિક (દર વર્ષે)

en: Yes
gu: હા

en: Yes (enabled)
gu: હા (સક્ષમ)

en: Yes (hide)
gu: હા (છુપાવો)

en: Yes (users can't edit the value)
gu: હા (વપરાશકર્તાઓ મૂલ્યમાં ફેરફાર કરી શકતા નથી)

en: Yes, but not when the following conditions are met
gu: હા, પરંતુ નીચેની શરતો પૂરી થાય ત્યારે નહીં

en: Yes, save form progression
gu: હા, ફોર્મ પ્રગતિ સાચવો

en: Yes, store files in a year/month folder structure
gu: હા, એક વર્ષ / મહિનાની ફોલ્ડર રચનામાં ફાઇલો સ્ટોર કરો

en: Yesterday
gu: ગઇકાલે

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
gu: ચેક કરવા માટે તમને ફીલ્ડ {tags} દાખલ કરવાની મંજૂરી છે

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
gu: જો તમે વપરાશકર્તાને તમારા ફોર્મમાંથી સૂચિ પસંદ કરવા દેવા માંગતા હોવ તો તમને {tag} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
gu: તમને બહુવિધ ID નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે. કૃપા કરીને નોંધો કે હંમેશાં છેલ્લા પ્રવેશનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
gu: જો તમે વપરાશકર્તાને તમારા ફોર્મમાં ડ્રોપડાઉન અથવા રેડિયો/ચેકબોક્સમાંથી સૂચિ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપવા માંગતા હોવ તો તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે

en: You are allowed to use {tags}.
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે. (માત્ર દશાંશ ફોર્મેટની મંજૂરી છે દા.ત. 16.95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે. %1$s દરેક આઇટમને નવી લાઇન પર મૂકો, પાઈપો દ્વારા મૂલ્યોને અલગ કરો%1$s તમે ઉપયોગ કરવા માંગતા નથી તેવા વિકલ્પો ખાલી છોડો, ઉદાહરણ તરીકે:%1$s%1$s %2$s 3.49 ડોલરના ઉત્પાદનમાં 5 વખત ઉમેરવા માટે તેને નીચેની જેમ લખો:%3$s%1$s3.49|5|ફૂલો%1$s%1$s%2$s નીચે તમે { સાથે સંપૂર્ણ ઉદાહરણ જોઈ શકો છો ટૅગ્સ}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor દરેક વિકલ્પ વિશે વધુ માહિતી માટે %4$sPayPal ના વેરિયેબલ રેફરન્સ%5$s વાંચો

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
gu: તમને {tags}નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.%1$sદરેકને નવી લાઇન પર મૂકો.%1$sઉદાહરણો:%1$s2020-03-25 (ચોક્કસ તારીખ સિવાય)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (તારીખ શ્રેણીને બાદ કરે છે)%1$s01 (તમામ મહિના માટે પ્રથમ દિવસને બાદ કરે છે)%1$s10 (બધા મહિના માટે 10મા દિવસને બાદ કરે છે)%1$sJan (જાન્યુઆરી મહિનાનો સમાવેશ થતો નથી)%1$sMar (મહિનો સિવાય) માર્ચ. @ સમ અઠવાડિયે)%1$s2@even (દરેક બીજા મંગળવાર @ સમ અઠવાડિયે)%1$s1@odd (દરેક બીજા સોમવાર @ વિષમ અઠવાડિયે)%1$s2@odd (દરેક બીજા મંગળવાર @ વિષમ અઠવાડિયે)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.%1$s દરેક પીરિયડને નવી લાઇન પર મૂકો, પાઈપો દ્વારા અલગ મૂલ્યો, ઉદાહરણ તરીકે:%1$s%2$s7 દિવસની અજમાયશ મફતમાં:%3$s 0|7|D %1$s%2$s અજમાયશ પછી 3 અઠવાડિયા 5 ડોલર માટે:%3$s 5|3|W%1$s%2$s તે પછી દરેક વર્ષ માટે $49.99:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sસમય ફોર્મેટ વિકલ્પો:%3$s D=દિવસ, W=સપ્તાહ, M=મહિનો, Y=વર્ષ

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.%s માન્ય મૂલ્યો માટે, PayPal%s દ્વારા સમર્થિત %s દેશો અને પ્રદેશો જુઓ.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.%s માન્ય મૂલ્યો માટે, %sદેશ અને પ્રદેશ કોડ્સ%s જુઓ.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે. %s માન્ય મૂલ્યો માટે, %s અક્ષર સમૂહ સેટ કરવું — અક્ષર સેટ%s જુઓ.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
gu: તમને {tags} નો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી છે.%s દરેકને નવી લાઇન પર અલગ પેરામીટર અને પાઈપો દ્વારા મૂલ્ય પર મૂકો દા.ત.%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not editing an element.%sEdit any alement by clicking the %s icon.
gu: તમે હાલમાં કોઈ ઘટકને સંપાદિત કરી રહ્યાં નથી. %s આયકન પર ક્લિક કરીને કોઈપણ ઘટકને %s સંપાદિત કરો.

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
gu: તમે હાલમાં લૉગ ઇન નથી. ફોર્મ સબમિટ કરવા માટે ખાતરી કરો કે તમે લૉગ ઇન છો!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
gu: તમને આ એન્ટ્રી સંપાદિત કરવાની મંજૂરી નથી કારણ કે તે ઓર્ડર સાથે જોડાયેલ છે:

en: You are not allowed to login!
gu: તમને લૉગિન કરવાની મંજૂરી નથી!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
gu: "કોડ" ટ tabબ ખોલતી વખતે તમને ફોર્મ સાચવવાની મંજૂરી નથી!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
gu: જો જરૂરી હોય તો તમે %sSuper Forms > Settings > Backend Settings %s દ્વારા કસ્ટમ સ્ટેટસ ઉમેરી શકો છો

en: You can adjust the size of your background image here
gu: તમે તમારી પૃષ્ઠભૂમિ છબીનું કદ અહીં સમાયોજિત કરી શકો છો

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
gu: તમે સ્ટ્રાઇપ %s ડેશબોર્ડ%s દ્વારા નવી પ્રોડક્ટ અને કિંમત બનાવી શકો છો.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
gu: તમે સ્ટ્રાઇપ ડેશબોર્ડના %sકૂપન મેનેજમેન્ટ%s પેજ દ્વારા સરળતાથી કૂપન બનાવી શકો છો.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
gu: તમે બહુવિધ વર્ગીકરણ અને બહુવિધ શ્રેણીઓ વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો, દરેકને નવી લાઇન પર મૂકી શકો છો. દરેક શ્રેણીને અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ કરો.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
gu: તમે તમારા પ્લાન ID ને %sBilling > Products > Pricing Plans%s હેઠળ શોધી શકો છો.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
gu: zapier.com પર તમારું Zap જોતી વખતે તમે તમારું વેબહૂક URL શોધી શકો છો

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
gu: તમે આ ડેટાને ફોર્મ સબમિટરને મોકલતા અટકાવી શકો છો (જો પુષ્ટિ ઇમેઇલ મોકલવાનો વિકલ્પ સક્ષમ કરવામાં આવ્યો છે).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
gu: તમે ઈમેલમાં {register_generated_password} વડે જનરેટ કરેલ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકો છો

en: You can use field tags {field_name} if you want
gu: જો તમે ઇચ્છો તો તમે ફીલ્ડ ટsગ્સ {ફીલ્ડ_નેમ can નો ઉપયોગ કરી શકો છો

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
gu: તમે વપરાશકર્તાના ઇનપુટના આધારે નીચેની સેટિંગ્સને ગોઠવવા માટે ફીલ્ડ {tags} નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
gu: તમે ફીલ્ડ મૂલ્યો પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે ટૅગ્સનો ઉપયોગ કરી શકો છો, ઉદાહરણ તરીકે: ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
gu: તમે આ મૂલ્યનો ઉપયોગ તમારા ગ્રાહકોના નિવેદનો પર દેખાતા સંપૂર્ણ વર્ણન તરીકે કરી શકો છો. ઓછામાં ઓછો એક અક્ષર, વધુમાં વધુ 22 અક્ષરો હોવા જોઈએ. તમારા ગ્રાહકના નિવેદન પર પ્રદર્શિત કરવા માટે એક મનસ્વી શબ્દમાળા. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમારી વેબસાઇટ "RunClub" છે અને તમે જે આઇટમ માટે ચાર્જ કરી રહ્યાં છો તે રેસ ટિકિટ છે, તો તમે "RunClub 5K રેસ ટિકિટ" નો ઉલ્લેખ કરી શકો છો.

en: You did not select a form!
gu: તમે કોઈ ફોર્મ પસંદ કર્યો નથી!

en: You do not have permission to delete this entry.
gu: તમારી પાસે આ એન્ટ્રી કાઢી નાખવાની પરવાનગી નથી.

en: You do not have permission to submit this form!
gu: તમને આ ફોર્મ સબમિટ કરવાની પરવાનગી નથી!

en: You do not have permission to view this listing
gu: તમને આ સૂચિ જોવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permissions to edit this entry.
gu: તમારી પાસે આ પ્રવેશને સંપાદિત કરવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
gu: તમારી પાસે %1$s નામનું ફીલ્ડ છે પરંતુ તમે માન્ય વર્ગીકરણ નામ સેટ કર્યું નથી. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
gu: તમારી પાસે ડુપ્લિકેટ ફીલ્ડ નામો છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે દરેક ક્ષેત્રનું એક વિશિષ્ટ નામ છે!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
gu: તમારી પાસે ડુપ્લિકેટ ગુપ્ત નામો છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે દરેક રહસ્યનું એક અનન્ય નામ છે!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
gu: તમે આ ફોર્મ માટે પાસવર્ડ સુરક્ષા સક્ષમ કરી છે, પરંતુ અમે નામ સાથે પાસવર્ડ ફીલ્ડ શોધી શક્યા નથી: %1$s. કૃપા કરીને તમારું ફોર્મ %2$sedit%3$s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
gu: કાર્ટમાં કયા ઉત્પાદનો ઉમેરવા જોઈએ તે તમે નિર્ધારિત કર્યું નથી. કૃપા કરીને તમારી ફોર્મ સેટિંગ્સ %sedit%s કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
gu: તમે હજુ સુધી તમારું એકાઉન્ટ ચકાસ્યું નથી. તમારો વેરિફિકેશન ઈમેલ ફરીથી મોકલવા માટે કૃપા કરીને તમારો ઈમેલ તપાસો અથવા %shere%s પર ક્લિક કરો.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
gu: આ ફોર્મ સબમિટ કરવા માટે તમારે લૉગ ઇન કરવું આવશ્યક છે. લૉગિન કરવા માટે %shere%s પર ક્લિક કરો!

en: You refunded the payment.
gu: તમે ચુકવણી રિફંડ કરી.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
gu: તમે સામાન્ય રીતે ટેક્સટેરિયા ફીલ્ડનો ઉપયોગ કરતા હશો જ્યાં દરેક વિકલ્પ નવી લાઇન પર મૂકવામાં આવે છે. તમે પાઈપો સાથે લેબલ અને મૂલ્યને પણ અલગ કરી શકો છો. ઉદાહરણ ટેક્સ્ટેરિયા મૂલ્ય હશે:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF ફીલ્ડ્સ પણ સપોર્ટેડ છે)

en: Your Address
gu: તમારું સરનામું

en: Your API key seems to be invalid
gu: તમારી API કી અમાન્ય લાગે છે

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
gu: તમને ચેક કરવા માટે ફીલ્ડ {ટsગ્સ enter દાખલ કરવાની મંજૂરી છે

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
gu: ઉદાહરણ તરીકે તમારું પ્રેક્ષક ID: f25b7204f4

en: Your Company Name
gu: તમારી કંપનીનું નામ

en: Your E-mail Address
gu: તમારું ઇ-મેઇલ સરનામું

en: Your First Name
gu: તમારા પ્રથમ નામ

en: Your Forms
gu: તમારા ફોર્મ્સ

en: Your Full Name
gu: તમારૂં પૂરું નામ

en: Your HTML here...
gu: તમારું HTML અહીં ...

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
gu: તમારા ચિહ્નો પ્રદર્શિત થશે નહીં કારણ કે તમે હાલમાં "ફોર્મ સેટિંગ્સ> થીમ અને કલર્સ> ફીલ્ડ આઇકન્સ છુપાવો" હેઠળ ફીલ્ડ આઇકન્સને છુપાવવાનો વિકલ્પ સક્ષમ કર્યો છે.

en: Your Last Name
gu: તમારું છેલ્લું નામ

en: Your new password
gu: તમારો નવો પાસવર્ડ

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
gu: તમારો પાસવર્ડ રીસેટ કરવામાં આવ્યો છે. અમે તમને તમારા ઈમેલ એડ્રેસ પર નવો પાસવર્ડ મોકલ્યો છે.

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
gu: તમારું PayPal ID અથવા તમારા PayPal એકાઉન્ટ સાથે સંકળાયેલ ઇમેઇલ સરનામું. ઈ-મેલ એડ્રેસ કન્ફર્મ કરવા જોઈએ.

en: Your Phonenumber
gu: તમારો ફોન નંબર

en: Your SMTP server
gu: તમારો SMTP સર્વર

en: Your subtitle
gu: તમારું સબટાઈટલ

en: Your title
gu: તમારું શીર્ષક

en: Zapier Settings
gu: Zapier સેટિંગ્સ

en: Zipcode
gu: પિન કોડ

en: Zipcode & City
gu: પિનકોડ અને શહેર

en: {email}
gu: {ઇમેઇલ}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
gu: ઇમેઇલ બ bodyડીની અંદરની {લૂપ_ફિલ્ડ્સ this આ સામગ્રીથી બદલવામાં આવશે

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
gu: head પીડીએફ_પેજ element અને {પીડીએફ_ટotalટલ_પૃષ્ઠો} ટગ્સનો ઉપયોગ તમારા હેડર / ફૂટરમાં કરવા માટે એક HTML તત્વની અંદર કરી શકાય છે.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
gu: ગતિશીલ રૂપે મૂલ્યો પ્રાપ્ત કરવા માટે {ટ{ગ્સ ret નો ઉપયોગ કરી શકાય છે
