Super Forms - All In One Bundle - en to kn translation catalogue (3005 entries)

en:  version
kn:  ಆವೃತ್ತಿ

en: !! Not contains
kn: !! ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: != Not equal
kn: ! = ಸಮಾನವಾಗಿಲ್ಲ

en: " " (space only)
kn: "" (ಸ್ಥಳ ಮಾತ್ರ)

en: " column
kn: "ಕಾಲಮ್

en: "," (comma only)
kn: "," (ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಮಾತ್ರ)

en: "Off" label
kn: "ಆಫ್" ಲೇಬಲ್

en: "Off" value
kn: "ಆಫ್" ಮೌಲ್ಯ

en: "On" label
kn: "ಆನ್" ಲೇಬಲ್

en: "On" value
kn: "ಆನ್" ಮೌಲ್ಯ

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
kn: %2$sಪ್ರತಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ, ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪಾತ್ರಗಳು:%3$s%1$s%4$s

en: %d of %d contact entries imported!
kn: %d ನ %d ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
kn: %s%sಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್:%s %sನಿಗದಿತ ಪ್ರಮಾಣ ಮತ್ತು ಬೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಚೆಕ್‌ಔಟ್%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
kn: %s%sNote:%s ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾತ್ರ ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಮೂಲಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ನಿಯಮಿತ ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಹೊರಗಿಡಲು ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನ "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ" ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಸಹ ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
kn: %s. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಮಾಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ php.ini ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಮಿತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ!

en: %s. Please refresh this page and try again!
kn: %s. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
kn: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL ಆಗಿರಬೇಕು: %s

en: %sDisable this notification%s
kn: %sಈ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
kn: %sERROR%s: ನಿಮಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
kn: %sError:%s ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: %sForm elements:%s
kn: %sಫಾರ್ಮ್ ಅಂಶಗಳು:%s

en: %sForm settings:%s
kn: %sಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು:%s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
kn: %sGoogle fonts%s ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ, ನಂತರ URL ಅನ್ನು ನಕಲಿಸಿ ಅಂಟಿಸಿ ಉದಾ:%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
kn: %sಅನುವಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು:%s (ಇದು ಅನುವಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ನಿಜವಾದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲ, ಇದನ್ನು "ಫಾರ್ಮ್ ಎಲಿಮೆಂಟ್ಸ್" ಕೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: &copy; Someone, somewhere 2015
kn: © ಯಾರೋ, ಎಲ್ಲೋ 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
kn: © ಯಾರೋ, ಎಲ್ಲೋ 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
kn: &gt; &amp;&amp; &lt;ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
kn: &gt; &amp;&amp; &lt;= ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮ

en: &gt; Greater than
kn: &gt; ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
kn: &gt; || &lt;ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
kn: &gt; || &lt;= ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
kn: &gt; = &amp;&amp; &lt;ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
kn: &gt; = &amp;&amp; &lt;= ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: &gt;= Greater than or equal to
kn: &gt; = ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಸಮ

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
kn: &gt; = || &lt;ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
kn: &gt; = || &lt;= ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: &lt;  Less than
kn: &lt;ಕಡಿಮೆ

en: &lt;= Less than or equal
kn: &lt;= ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮಾನ

en: (0 = disabled)
kn: (0 = ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (12 = default)
kn: (12 = ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (14 = default)
kn: (14 = ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (16 = default)
kn: (16 = ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (20 = default)
kn: (20 = ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (Copy)
kn: (ನಕಲಿಸಿ)

en: (default line height is 1.2)
kn: (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ 1.2)

en: (leave blank for default paddings)
kn: (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: (leave blank for no custom paddings)
kn: (ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
kn: (ಯಾವುದೇ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಮಾಸ್ಕ್‌ಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)%sa - ಆಲ್ಫಾ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ (A-Z,a-z)%s9 - ಸಂಖ್ಯಾ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ (0-9)%s* - ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ (A-Z,a-z,0-9)

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
kn: (ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: (optional)
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ) ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಬೇಡಿ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: (optional) Empty error message
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ) ಖಾಲಿ ದೋಷ ಸಂದೇಶ

en: (optional) Normalize strings
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ) ತಂತಿಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸಿ

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಒಟ್ಟು ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ಈ ಅವಧಿಯನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಅವಧಿ)

en: (optional) Populate the following field with the total distance
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಒಟ್ಟು ಅಂತರದೊಂದಿಗೆ ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: (optional) Reply to email
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಿ

en: (optional) Reply to name
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಹೆಸರಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಿ

en: (optional) Set a custom reply to header
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಹೆಡರ್ ಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಸಾರಿಗೆಯ ಆದ್ಯತೆಯ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಸಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ದಟ್ಟಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಾದ ump ಹೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಆಗಮನದ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಸಮಯವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) Specifies the desired time of departure
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ನಿರ್ಗಮನದ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಸಮಯವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) Unique invoice key
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ) ವಿಶಿಷ್ಟ ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಕೀ

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಸ್ಥಳ (ಗಳ) ಮೂಲಕ ರೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತವೆ

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಸರಬರಾಜು ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹೊಂದುವಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಪ್ರದೇಶ ಸಂಕೇತವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು TLD ("ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಡೊಮೇನ್") ಎರಡು-ಅಕ್ಷರ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ಪ್ರದೇಶ ಸಂಕೇತವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ccTLD ("ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಡೊಮೇನ್") ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳ ಮೌಲ್ಯ ಎಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ನಿಜ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿದ ಮಾರ್ಗ (ಗಳು) ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ದೋಣಿಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ನಿಜ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿದ ಮಾರ್ಗ (ಗಳು) ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಪ್ರಮುಖ ಹೆದ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ನಿಜ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿದ ಮಾರ್ಗ (ಗಳು) ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಟೋಲ್ ರಸ್ತೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
kn: (ಐಚ್ al ಿಕ) ನಿಜ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಸೇವೆಯು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರ್ಗ ಪರ್ಯಾಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: (optional, leave blank for none)
kn: ಐಚ್ al ಿಕ, ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
kn: (ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು -1 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
kn: (ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು -1 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಳಸಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ)

en: (set to 0 to use normal font weight)
kn: (ಸಾಮಾನ್ಯ ಫಾಂಟ್ ತೂಕವನ್ನು ಬಳಸಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
kn: (ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ)

en: (space)
kn: (ಸ್ಪೇಸ್)

en: (top right bottom left)
kn: (ಮೇಲಿನ ಬಲ ಕೆಳಗಿನ ಎಡಕ್ಕೆ)

en: , (comma)
kn: , (ಅಲ್ಪವಿರಾಮ)

en: - Not connected -
kn: - ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ -

en: - choose status -
kn: - ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ -

en: - select -
kn: - ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ -

en: - select a country -
kn: - ದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ -

en: - select a option -
kn: - ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ -

en: - select your country -
kn: - ನಿಮ್ಮ ದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ -

en: - select your title -
kn: - ನಿಮ್ಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ -

en: . (dot)
kn: . (ಡಾಟ್)

en: 0 - No output
kn: 0 - .ಟ್‌ಪುಟ್ ಇಲ್ಲ

en: 0 = 350px min height
kn: 0 = 350px ನಿಮಿಷ ಎತ್ತರ

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
kn: 0 = ಅದೇ ದಿನ, 1 = ಮರುದಿನ, 5 = ಐದು ದಿನಗಳ ನಂತರ, -1 = ಒಂದು ದಿನ ಮೊದಲು, -3 = ಮೂರು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು

en: 0 = no max height
kn: 0 = ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರವಿಲ್ಲ

en: 0 = no max width
kn: 0 = ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲವಿಲ್ಲ

en: 0 decimals
kn: 0 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 1 - Commands
kn: 1 - ಆಜ್ಞೆಗಳು

en: 1 decimal
kn: 1 ದಶಮಾಂಶ

en: 2 - Data and commands
kn: 2 - ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಆಜ್ಞೆಗಳು

en: 2 decimals
kn: 2 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 3 - As 2 plus connection status
kn: 3 - 2 ಪ್ಲಸ್ ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ಥಿತಿಯಂತೆ

en: 3 decimals
kn: 3 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 4 - Low-level data output
kn: 4 - ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟದ ಡೇಟಾ .ಟ್‌ಪುಟ್

en: 4 decimals
kn: 4 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 5 decimals
kn: 5 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 6 decimals
kn: 6 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: 7 decimals
kn: 7 ದಶಮಾಂಶಗಳು

en: == Equal
kn: == ಸಮಾನ

en: == Equal (default)
kn: == ಸಮಾನ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: ?? Contains
kn: ?? ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
kn: ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಜರ್ಮನ್ ELV ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: A Stripe test card number was used.
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ತೋರಿಸಿದ ಕಸ್ಟಮ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ವಿವರಣೆ.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ತೋರಿಸಿದ ಕಸ್ಟಮ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: A genuine card must be used to make a payment.
kn: ಪಾವತಿ ಮಾಡಲು ನಿಜವಾದ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
kn: ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ "user_id" ಹೆಸರಿನ ಗುಪ್ತ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಇರಬೇಕು

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳ ಪಟ್ಟಿ (ಉದಾ. ಕಾರ್ಡ್) ಈ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸೆಷನ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು. ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
kn: ಒದಗಿಸಿದ ಕಾರಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: A payment has been accepted.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
kn: ಚಾರ್ಜ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅಥವಾ ಇತರ ರೀತಿಯ ರಿವರ್ಸಲ್ ಕಾರಣ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಣವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ. ರಿವರ್ಸಲ್‌ಗೆ ಕಾರಣವನ್ನು ರೀಸನ್‌ಕೋಡ್ ಅಂಶದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಮೊತ್ತದಿಂದ ಕಳೆಯಬೇಕಾದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಧನಾತ್ಮಕ ಪೂರ್ಣಾಂಕ

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ ಇನ್ಪುಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ (ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಳಕೆದಾರರು ಅದನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಅದನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರಿಂದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಕಲಿಸಬಹುದು).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
kn: ರಿವರ್ಸಲ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ವಿವಾದವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾದ ವಹಿವಾಟಿನ ಹಣವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A subtitle to display before the email body (content)
kn: ಇಮೇಲ್ ಬಾಡಿ (ವಿಷಯ) ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
kn: ಇಮೇಲ್ ದೇಹದ ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ (ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
kn: ತೆರಿಗೆ ಕೋಡ್ ಐಡಿ. ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ತೆರಿಗೆ ಕೋಡ್ ಆಗಿದೆ

en: A title to display below your logo
kn: ನಿಮ್ಮ ಲೋಗೋ ಕೆಳಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
kn: ನಿಮ್ಮ ಲೋಗೋದ ಕೆಳಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಮೊತ್ತ ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಹಿವಾಟನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಸೆಷನ್ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲು ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್. ಇದು ಗ್ರಾಹಕ ID, ಕಾರ್ಟ್ ID ಅಥವಾ ಅಂತಹುದೇ ಆಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೆಶನ್ ಅನ್ನು ಸಮನ್ವಯಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದು.

en: AND
kn: ಮತ್ತು

en: API key
kn: API ಕೀ

en: About
kn: ಬಗ್ಗೆ

en: Absolute
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

en: Accepted value are
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯ

en: Accepted values are
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯಗಳು

en: Accordion
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್

en: Accordion Colors
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Accordion Content
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ವಿಷಯ

en: Accordion Desc
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಡೆಸ್ಕ್

en: Accordion Desc (active)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಡೆಸ್ಕ್ (ಸಕ್ರಿಯ)

en: Accordion Desc (hover)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಡೆಸ್ಕ್ (ಹೂವರ್)

en: Accordion Header
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಹೆಡರ್

en: Accordion Header (active)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಹೆಡರ್ (ಸಕ್ರಿಯ)

en: Accordion Header (hover)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಹೆಡರ್ (ಹೂವರ್)

en: Accordion Icon
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಐಕಾನ್

en: Accordion Icon (active)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಐಕಾನ್ (ಸಕ್ರಿಯ)

en: Accordion Icon (hover)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಐಕಾನ್ (ಹೂವರ್)

en: Accordion Title
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Accordion Title (active)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ಸಕ್ರಿಯ)

en: Accordion Title (hover)
kn: ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ಹೂವರ್)

en: Account has been approved
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Account verified message
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಸಂದೇಶ

en: Achieve date range with 2 datepickers
kn: 2 ಡೇಟ್‌ಪಿಕರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿ

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Activation Code
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್

en: Activation E-mail Body
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಇಮೇಲ್ ದೇಹ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Active (default)
kn: ಸಕ್ರಿಯ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Adaptive Placeholder Colors
kn: ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Add Language Switch
kn: ಭಾಷಾ ಸ್ವಿಚ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add MailPoet subscriber
kn: MailPoet ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Mailster subscriber
kn: ಮೇಲ್ಸ್ಟರ್ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Polylines to the map
kn: ನಕ್ಷೆಗೆ ಪಾಲಿಲೈನ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Translation
kn: ಅನುವಾದವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a custom Content class to append extra styles
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ ವಿಷಯ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a custom TAB class to append extra styles
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ TAB ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a custom TAB index (order) for this field
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಟಿಎಬಿ ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು (ಆದೇಶ) ಸೇರಿಸಿ

en: Add a custom class to append extra styles
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a reason for this refund
kn: ಈ ಮರುಪಾವತಿಗೆ ಕಾರಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
kn: ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಇಮೇಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ (ಪ್ರತಿ ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ)

en: Add checkout fee(s)
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಶುಲ್ಕ(ಗಳನ್ನು) ಸೇರಿಸಿ

en: Add custom JavaScript code
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add custom checkout field(s)
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರ(ಗಳನ್ನು) ಸೇರಿಸಿ

en: Add item
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

en: Add list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add marker on address (location)
kn: ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕರ್ ಸೇರಿಸಿ (ಸ್ಥಳ)

en: Add more details about this refund
kn: ಈ ಮರುಪಾವತಿಯ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add some extra validation for this field
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ation ರ್ಜಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add the IP address to the contact entry list
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಐಪಿ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add the form name to the contact entry list
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಹೆಸರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add your code without the <script></script> tags
kn: <script></script> ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Additional Headers:
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು:

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Address auto complete (google places)
kn: ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ (ಗೂಗಲ್ ಸ್ಥಳಗಳು)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಮೂದಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Address status
kn: ವಿಳಾಸ ಸ್ಥಿತಿ

en: Admin E-mail
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ ಇ-ಮೇಲ್

en: Admin email
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ ಇಮೇಲ್

en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Afrikaans
kn: ಆಫ್ರಿಕಾನ್ಸ್

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
kn: ದೂರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಿದ ನಂತರ ಮೀಟರ್ ಅಥವಾ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬಹುದು

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಿದ ನಂತರ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ

en: After last field is filled out, go to next step automatically
kn: ಕೊನೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೋಗಿ

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯನ್

en: Algerian Arabic
kn: ಅಲ್ಜೀರಿಯನ್ ಅರೇಬಿಕ್

en: Align Center
kn: ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ

en: Align Left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align Right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align icon to the left or right.
kn: ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಎಡ ಅಥವಾ ಬಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ.

en: Align inner elements
kn: ಆಂತರಿಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ

en: Alignment
kn: ಜೋಡಣೆ

en: All (when all conditions matched)
kn: ಎಲ್ಲಾ (ಎಲ್ಲಾ ಷರತ್ತುಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾದಾಗ)

en: All forms
kn: ಎಲ್ಲಾ ರೂಪಗಳು

en: All settings have been saved.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Allert message text (browser requires this)
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ಪಠ್ಯ (ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಇದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Allow
kn: ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow Backorders?
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದೇ?

en: Allow buyers to specify the quantity
kn: ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow comments
kn: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow everything (no limitations)
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅನುಮತಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಗಳಿಲ್ಲ)

en: Allow field to be empty
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow lowercase letters
kn: ಸಣ್ಣ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow only logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow only logged in users to submit the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow only specific user roles
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow pings
kn: ಪಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
kn: ನಕಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ (ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ)

en: Allow sorting
kn: ವಿಂಗಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow storing cookies
kn: ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to delete any entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to delete their own entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to edit any entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to edit their own entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅನುಮತಿಸಿ (ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ)

en: Allow the following users to view any entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow the following users to view their own entries
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow uppercase letters
kn: ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow user to choose a maximum of X dates
kn: ಗರಿಷ್ಠ X ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow users to change month
kn: ತಿಂಗಳು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow users to change year
kn: ವರ್ಷವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿಗಳು/ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸಿ (ನೀಡಿರುವ ಪಟ್ಟಿ ID ಯಿಂದ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
kn: ಮೇಲಿನ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನವನ್ನು ಹೊರಗಿಡಲು ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದಾಗಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕಗಳು ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow users to select weekends
kn: ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow users to select work days
kn: ಕೆಲಸದ ದಿನಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow, but notify customer
kn: ಅನುಮತಿಸಿ, ಆದರೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಿ

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾದ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು (ಪೈಪ್‌ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Allowed user role(s)
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರ(ಗಳು)

en: Allows only specific user roles to submit the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to connect this form with Zapier
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು Zapier ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
kn: Mailchimp ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to set the field background to transparent
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಪಾರದರ್ಶಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Also compare against trashed contact entries
kn: ಅನುಪಯುಕ್ತ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳು, ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಭಾವ್ಯ UI ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ (ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: Amount Label
kn: ಮೊತ್ತದ ಲೇಬಲ್

en: Amount Off
kn: ಮೊತ್ತ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ

en: Amount format (example: %)
kn: ಮೊತ್ತದ ಸ್ವರೂಪ (ಉದಾಹರಣೆ: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನ%s ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸೇರಿಸಲು ಅಥವಾ ಕಳೆಯಲು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮೊತ್ತ (ಮಿತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Amount to charge
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಮೊತ್ತ

en: Amount to charge for shipping
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್‌ಗೆ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುವ ಮೊತ್ತ

en: Amount wrapper width in pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊದಿಕೆಯ ಅಗಲದ ಮೊತ್ತ

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‌ಗೆ ನೀವು ಲಗತ್ತಿಸಬಹುದಾದ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್. ಚಾರ್ಜ್ ಜೊತೆಗೆ ವೆಬ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಇಮೇಲ್ ರಸೀದಿಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ನೀವು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ರಶೀದಿ ಇಮೇಲ್‌ಗಳು ಅವರು ವಿವರಿಸುವ ಶುಲ್ಕ(ಗಳ) ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ.

en: An error occurred while processing the card.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Analytics.js tracking snippet
kn: Analytics.js ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ತುಣುಕು

en: Any field value submitted by the user
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯ

en: Any option value from the database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Any setting value used for the form
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಬಳಸುವ ಯಾವುದೇ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಮೌಲ್ಯ

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
kn: ಕಾಲಮ್‌ಗಳ ಹೆಸರು ಇರುವವರೆಗೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು using ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಯಾವುದೇ ಟೇಬಲ್ ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬಹುದು

en: Append entry ID after the custom title
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ನಂತರ ಪ್ರವೇಶ ID ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Apply custom Tax Rates
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ತೆರಿಗೆ ದರಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply discount
kn: ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
kn: ಕೆಳಗಿನ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ):

en: Approved E-mail Body
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಇ-ಮೇಲ್ ದೇಹ

en: Approved E-mail Subject
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಇಮೇಲ್ ವಿಷಯ

en: Apr
kn: ಎಪ್ರಿಲ್

en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Arabic text
kn: ಅರೇಬಿಕ್ ಪಠ್ಯ

en: Archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Ascending Order (default)
kn: ಆರೋಹಣ ಆದೇಶ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಕೇಳಿ. ನಂತರದ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು.

en: Ask us any questions...
kn: ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇ-ಮೇಲ್ಗೆ ರಚಿಸಲಾದ ಪಿಡಿಎಫ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
kn: ದೃ confirmed ೀಕರಣ ಇ-ಮೇಲ್ಗೆ ರಚಿಸಲಾದ ಪಿಡಿಎಫ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attachments for admin emails:
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಲಗತ್ತುಗಳು:

en: Attachments for confirmation emails:
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಲಗತ್ತುಗಳು:

en: Attachments for paypal completed emails:
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಗತ್ತುಗಳು:

en: Attachments for reminder email #%s
kn: ಜ್ಞಾಪನೆ ಇಮೇಲ್ #%s ಗಾಗಿ ಲಗತ್ತುಗಳು

en: Attachments for woocommerce completed emails:
kn: Woocommerce ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಗತ್ತುಗಳು:

en: Aug
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: Author E-mail
kn: ಲೇಖಕ ಇ-ಮೇಲ್

en: Author E-mail address (mailto:)
kn: ಲೇಖಕರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ (ಮೇಲ್ಟೋ :)

en: Author ID
kn: ಲೇಖಕರ ID

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
kn: ಲೇಖಕರ ID (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ = ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರ ID)

en: Author display name
kn: ಲೇಖಕರ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: Author first name
kn: ಲೇಖಕರ ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: Author full name
kn: ಲೇಖಕರ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Author last name
kn: ಲೇಖಕರ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Author nickname
kn: ಲೇಖಕರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Author username
kn: ಲೇಖಕರ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Auto populate data with fields
kn: ಕ್ಷೇತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Auto suggest
kn: ಸ್ವಯಂ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Auto-Draft
kn: ಸ್ವಯಂ-ಡ್ರಾಫ್ಟ್

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
kn: ಸಾಲು ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Automatically add paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Automatically go to next step
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Automatically transform text to uppercase
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ದೊಡ್ಡಕ್ಷರಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: Autopopulate form with last contact entry data
kn: ಕೊನೆಯ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ರೂಪ

en: Autosuggest
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಲಹೆ

en: Available backups:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಬ್ಯಾಕಪ್‌ಗಳು:

en: Azerbaijani
kn: ಅಜೆರ್ಬೈಜಾನಿ

en: BCC:
kn: ಬಿಸಿಸಿ:

en: Back to top button
kn: ಮೇಲಿನ ಗುಂಡಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Backend Settings
kn: ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Background Image
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Background Image Repeat
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರ ಪುನರಾವರ್ತನೆ

en: Background Image Size
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color opacity
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Background image
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Background image to show the user they can draw a signature
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಸಹಿಯನ್ನು ಸೆಳೆಯಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Backups
kn: ಬ್ಯಾಕಪ್‌ಗಳು

en: Based on Form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಆಧರಿಸಿ

en: Based on existing Stripe Coupon ID
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಕೂಪನ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಬೆಲೆ ಅಥವಾ ಪ್ಲಾನ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಪ್ರಚಾರದ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Based on form width (breaking point = 760px)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅಗಲವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ (ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ = 760px)

en: Based on parent ID
kn: ಪೋಷಕ ID ಆಧರಿಸಿ

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
kn: ಪರದೆಯ ಅಗಲವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ (ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ = 760px)

en: Based on subscription
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
kn: ಮೇಲಿನ ಆಯ್ದ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಈ ಅಂಶವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಮರೆಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಮರೆಮಾಡಲು, ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಅಥವಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಮೆಟಾವನ್ನು ನೀವು ಉಳಿಸಬಹುದು

en: Based on your form fields you can save product attributes
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಉತ್ಪನ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದು

en: Before you can preview it, you need to save your form!
kn: ನೀವು ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಉಳಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ!

en: Belarusian
kn: ಬೆಲರೂಸಿಯನ್

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
kn: ಕೆಳಗೆ ನೀವು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಡಿಲಿಮಿಟರ್ ಮತ್ತು ಆವರಣ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
kn: ಕೆಳಗೆ ನೀವು ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಬಹುದು (ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Best regards, {option_blogname}
kn: ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, {option_blogname}

en: Billing
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್

en: Billing E-mail address (required)
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Blog Charset
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ಚಾರ್ಸೆಟ್

en: Body colors
kn: ದೇಹದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Body content:
kn: ದೇಹದ ವಿಷಯ:

en: Body footer:
kn: ದೇಹದ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: Body header
kn: ದೇಹ ಹೆಡರ್

en: Body header:
kn: ದೇಹ ಹೆಡರ್:

en: Body margins (in units declared above)
kn: ದೇಹದ ಅಂಚುಗಳು (ಮೇಲೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ)

en: Body overlay color
kn: ದೇಹದ ಒವರ್ಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Body overlay opacity
kn: ದೇಹದ ಒವರ್ಲೇ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Border Color
kn: ಗಡಿ ಬಣ್ಣ

en: Border Color Focus
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ಕಲರ್ ಫೋಕಸ್

en: Border Radius Bottom Left
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ತ್ರಿಜ್ಯ ಕೆಳಭಾಗದ ಎಡ

en: Border Radius Bottom Right
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ತ್ರಿಜ್ಯ ಕೆಳಗಿನ ಬಲ

en: Border Radius Top Left
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ತ್ರಿಜ್ಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ

en: Border Radius Top Right
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ತ್ರಿಜ್ಯ ಮೇಲಿನ ಬಲ

en: Border color
kn: ಗಡಿ ಬಣ್ಣ

en: Border size in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗಡಿ ಗಾತ್ರ (px)

en: Border style
kn: ಗಡಿ ಶೈಲಿ

en: Border styles
kn: ಗಡಿ ಶೈಲಿಗಳು

en: Border thickness
kn: ಗಡಿ ದಪ್ಪ

en: Bosnian
kn: ಬೋಸ್ನಿಯನ್

en: Both (comma and space)
kn: ಎರಡೂ (ಅಲ್ಪವಿರಾಮ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳ)

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Bottom and Left
kn: ಕೆಳಗಿನ ಮತ್ತು ಎಡ

en: Bottom and Right
kn: ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು ಬಲ

en: Bottom left
kn: ಕೆಳಗೆ ಎಡ

en: Bottom right
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಲ

en: Brazilian
kn: ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್

en: Browse files
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse import file and choose what you want to import
kn: ಆಮದು ಫೈಲ್ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Builder
kn: ಬಿಲ್ಡರ್

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Button
kn: ಬಟನ್

en: Button Colors
kn: ಬಟನ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Button URL
kn: ಬಟನ್ URL

en: Button action / method
kn: ಬಟನ್ ಕ್ರಿಯೆ / ವಿಧಾನ

en: Button background
kn: ಬಟನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Button background hover
kn: ಬಟನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಹೂವರ್

en: Button font
kn: ಬಟನ್ ಫಾಂಟ್

en: Button font hover
kn: ಬಟನ್ ಫಾಂಟ್ ಹೂವರ್

en: Button icon
kn: ಬಟನ್ ಐಕಾನ್

en: Button icon animation
kn: ಬಟನ್ ಐಕಾನ್ ಅನಿಮೇಷನ್

en: Button icon position
kn: ಬಟನ್ ಐಕಾನ್ ಸ್ಥಾನ

en: Button icon visibility
kn: ಬಟನ್ ಐಕಾನ್ ಗೋಚರತೆ

en: Button loading name
kn: ಬಟನ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಹೆಸರು

en: Button name
kn: ಬಟನ್ ಹೆಸರು

en: Button position
kn: ಬಟನ್ ಸ್ಥಾನ

en: Button radius
kn: ಬಟನ್ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Button size
kn: ಬಟನ್ ಗಾತ್ರ

en: Button type
kn: ಬಟನ್ ಪ್ರಕಾರ

en: Button width
kn: ಬಟನ್ ಅಗಲ

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
kn: ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವಾಗ "ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್" ಟಿಎಬಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸದ ಹೊರತು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಿಡಿಎಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಪಿಡಿಎಫ್‌ನಿಂದ ಅಥವಾ ಫಾರ್ಮ್‌ನಿಂದ ಸೇರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಹೊರಗಿಡಬಹುದು. ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು "ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು" ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಇದನ್ನು ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ (ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ) ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು. ಅಂಶವು ಪಿಡಿಎಫ್ ಅಥವಾ ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಗೋಚರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲಿ ಎರಡನ್ನೂ ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ %1$sMedia ಲೈಬ್ರರಿ%2$s ನಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
kn: ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೈಪಾಸ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅಳಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ)

en: CC:
kn: ಸಿಸಿ:

en: CSV Attachment
kn: CSV ಲಗತ್ತು

en: CSV Attachment Settings
kn: CSV ಲಗತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: CSV file
kn: CSV ಫೈಲ್

en: Calculation
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ

en: Calculator
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್

en: Calculator Amount Color
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಮೊತ್ತದ ಬಣ್ಣ

en: Calculator Amount Currency Color
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಮೊತ್ತದ ಕರೆನ್ಸಿ ಬಣ್ಣ

en: Calculator Amount Format Color
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಮೊತ್ತದ ಸ್ವರೂಪದ ಬಣ್ಣ

en: Calculator Amount Label Color
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಮೊತ್ತದ ಲೇಬಲ್ ಬಣ್ಣ

en: Calculator Colors
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
kn: Google ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಬಹುದು

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಒಳಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ತಪಾಸಣೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಬಹುದು

en: Canadian-French
kn: ಕೆನಡಿಯನ್-ಫ್ರೆಂಚ್

en: Cancel URL
kn: URL ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Canceled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Canceled Reversal
kn: ರಿವರ್ಸಲ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cancellation reason
kn: ರದ್ದತಿ ಕಾರಣ

en: Carrier (optional)
kn: ವಾಹಕ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ (ಬಹು ಉತ್ಪನ್ನ ಚೆಕ್ಔಟ್ಗಾಗಿ)

en: Cart discount amount
kn: ಕಾರ್ಟ್ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮೊತ್ತ

en: Cart discount rate
kn: ಕಾರ್ಟ್ ರಿಯಾಯಿತಿ ದರ

en: Cart handling fee
kn: ಕಾರ್ಟ್ ನಿರ್ವಹಣೆ ಶುಲ್ಕ

en: Cart tax
kn: ಕಾರ್ಟ್ ತೆರಿಗೆ

en: Cart weight
kn: ಕಾರ್ಟ್ ತೂಕ

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
kn: ಕಾರ್ಟ್-ವ್ಯಾಪಕ ತೆರಿಗೆ, ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಐಟಂ ತೆರಿಗೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ

en: Catalog
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Catalog & search (default)
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಾಟ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Català
kn: ಕ್ಯಾಟಲಿ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ

en: Center the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ

en: Change File Upload Settings
kn: ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Settings
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ರಚಿಸಿದಾಗ ಅಂಶದ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Change the date format
kn: ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
kn: ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಉದಾ. ಭಾನುವಾರ ಅಥವಾ ಸೋಮವಾರ

en: Change to the orientation defined under PDF settings
kn: PDF ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change user role after payment complete
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ/ಲಾಗ್-ಇನ್ ಪುಟಕ್ಕಾಗಿ ಅಕ್ಷರ ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗ್

en: Characters the code should contain
kn: ಕೋಡ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Charset:
kn: ಅಕ್ಷರಸೆಟ್:

en: Check box
kn: ಚೆಕ್ ಬಾಕ್ಸ್

en: Check for errors before going to next step
kn: ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Check to see if a recent payment already exists.
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಾವತಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Check/Radio Labels
kn: ಚೆಕ್ / ರೇಡಿಯೋ ಲೇಬಲ್‌ಗಳು

en: Check/Radio border
kn: ಚೆಕ್ / ರೇಡಿಯೋ ಗಡಿ

en: Check/Radio inner
kn: ಚೆಕ್ / ರೇಡಿಯೋ ಒಳ

en: Checkbox & Radio colors
kn: ಚೆಕ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೋ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Checkout page (default)
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Chinese zh-CN
kn: ಚೈನೀಸ್ zh-CN

en: Chinese zh-HK
kn: ಚೈನೀಸ್ zh-HK

en: Chinese zh-TW
kn: ಚೈನೀಸ್ zh-TW

en: Choose a Time format
kn: ಸಮಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a custom border color.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಗಡಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose a flag
kn: ಧ್ವಜವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a flag for this language
kn: ಈ ಭಾಷೆಗೆ ಧ್ವಜವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
kn: ನಿಮ್ಮ ದಶಮಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಉದ್ದವನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
kn: ಸ್ಥಳೀಕರಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಭಾಷೆ ಮತ್ತು ಸ್ವರೂಪಕ್ಕಾಗಿ)

en: Choose a minimum width that each item must have
kn: ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಕನಿಷ್ಠ ಅಗಲವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a reCAPTCHA version
kn: ReCAPTCHA ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿನ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ, ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಆರಿಸಿ!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಿಡ್ ಅಥವಾ ಸ್ಲೈಡರ್ ಎಷ್ಟು ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಿಡ್ ಎಷ್ಟು ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ. (0 = ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ)

en: Choose how to align your image
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಜೋಡಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
kn: ನೀವು ಬಳಕೆದಾರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಆಗಿ ಉಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಆರಿಸಿ

en: Choose label value break method
kn: ಲೇಬಲ್ ಮೌಲ್ಯ ವಿರಾಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose line break method (optional)
kn: ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಐಚ್ al ಿಕ)

en: Choose meta field name
kn: ಮೆಟಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose payment gateway
kn: ಪಾವತಿ ಗೇಟ್‌ವೇ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose terms label to return
kn: ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನಿಯಮಗಳ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose terms value to return
kn: ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನಿಯಮಗಳ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose the form you want to use.
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose to make this field a variable or not.
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ವೇರಿಯಬಲ್ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶವಾಗಿ ಆಯ್ದ ಆಯ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ ಅಥವಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
kn: ಆಯ್ದ ಆಯ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ ಅಥವಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
kn: ಆಯ್ದ ಆಯ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ ಅಥವಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಲ್ಲಿಸುವವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
kn: ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೊ ಬಟನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಯಾವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose which email template you would like to use
kn: ನೀವು ಯಾವ ಇಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
kn: ನಿಮ್ಮ ದಶಮಾಂಶ ವಿಭಜಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಅಲ್ಪವಿರಾಮ ಅಥವಾ ಡಾಟ್)

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾವಿರ ವಿಭಜಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಖಾಲಿ, ಅಲ್ಪವಿರಾಮ ಅಥವಾ ಚುಕ್ಕೆ)

en: City
kn: ನಗರ

en: City name
kn: ನಗರದ ಹೆಸರು

en: Clear
kn: ಸ್ಪಷ್ಟ

en: Clear / Reset the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ / ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Clear / reset the form after submitting
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ / ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Clear form after closing popup
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದ ನಂತರ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
kn: Zapier ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಪಡೆಯಲು %shere%s ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
kn: %1$sexample ನಿಯಮಿತ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು%2$s ಹುಡುಕಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ %3$sregex101.com%4$s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ರಚಿಸಿ

en: Client reference ID
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಉಲ್ಲೇಖ ID

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button background color (leave blank for none)
kn: ಮುಚ್ಚು ಬಟನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Close button border color
kn: ಮುಚ್ಚು ಬಟನ್ ಅಂಚು ಬಣ್ಣ

en: Close button border radius in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (px) ಬಟನ್ ಗಡಿ ತ್ರಿಜ್ಯವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button border size in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (px) ಬಟನ್ ಅಂಚು ಗಾತ್ರವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button icon color
kn: ಬಟನ್ ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button icon size in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಟನ್ ಐಕಾನ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ (px)

en: Close button label bg color
kn: ಮುಚ್ಚು ಬಟನ್ ಲೇಬಲ್ ಬಿಜಿ ಬಣ್ಣ

en: Close button label color
kn: ಬಟನ್ ಲೇಬಲ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
kn: ಮುಚ್ಚು ಬಟನ್ ಲೇಬಲ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌ಗಳು ಉದಾ: 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
kn: ಮುಚ್ಚು ಬಟನ್ ಲೇಬಲ್ ಪಠ್ಯ ಉದಾ: ಮುಚ್ಚಿ

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
kn: ಬಟನ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಉದಾ: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
kn: ಬಟನ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (px) ಮುಚ್ಚು

en: Close button position top in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (px) ಮೇಲಿನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಬಟನ್

en: Closed (disallow comments)
kn: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ (ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ)

en: Closed (disallow pings)
kn: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ (ಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ)

en: Code
kn: ಕೋಡ್

en: Code length
kn: ಕೋಡ್ ಉದ್ದ

en: Code prefix
kn: ಕೋಡ್ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Code suffix
kn: ಕೋಡ್ ಪ್ರತ್ಯಯ

en: Collect customer billing address
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Collect customer phone number
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Color picker
kn: ಬಣ್ಣ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವವ

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Column
kn: ಕಾಲಮ್

en: Column Label
kn: ಕಾಲಮ್ ಲೇಬಲ್

en: Column heading
kn: ಕಾಲಮ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Column logic
kn: ಕಾಲಮ್ ತರ್ಕ

en: Column name
kn: ಕಾಲಮ್ ಹೆಸರು

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
kn: ಕಾಲಮ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಉದಾಹರಣೆ: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
kn: ಕಾಲಮ್ ಗಾತ್ರ

en: Columns for contact entries
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: Company Email Address
kn: ಕಂಪನಿ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Compare against all entries (all forms)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ (ಎಲ್ಲಾ ರೂಪಗಳು)

en: Compare against current form entries only (default)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಾರ್ಮ್ ನಮೂದುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಮಾತ್ರ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಾರ್ಮ್ ID ಗಳಿಂದ ನಮೂದುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ (ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ)

en: Compare duplicate contact entry title against:
kn: ಇದರ ವಿರುದ್ಧ ನಕಲಿ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Compare method (OR / AND)
kn: ವಿಧಾನವನ್ನು ಹೋಲಿಸಿ (OR / AND)

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Completed!
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ!

en: Conditional Logic
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ತರ್ಕ

en: Conditional Validation
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಕ್ರಮಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Conditional Validation Value
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಕ್ರಮಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೌಲ್ಯ

en: Conditional Validation Value 2
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಕ್ರಮಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೌಲ್ಯ 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ವೇರಿಯಬಲ್ (ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯ)

en: Conditional field value
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯ

en: Conditional logic
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ತರ್ಕ

en: Conditionally checkout to PayPal
kn: PayPal ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Conditionally checkout to Stripe
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್‌ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Conditionally checkout to WooCommerce
kn: WooCommerce ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Conditionally save subscriber based on user data
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Conditions
kn: ಷರತ್ತುಗಳು

en: Confirmation E-mail
kn: ದೃ ir ೀಕರಣ ಇ-ಮೇಲ್

en: Confirmation email
kn: ದೃ ir ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್

en: Connection lost, please try again
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Connections
kn: ಸಂಪರ್ಕಗಳು

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
kn: ವೇಗ ಸುಧಾರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ 500+ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ

en: Contact Entries
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳು

en: Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ

en: Contact Entry Title
kn: ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ರಚನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: Contact Entry:
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು:

en: Contact entries
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳು

en: Contact entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ

en: Contact entry search (populate form with data)
kn: ಪ್ರವೇಶ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ (ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: Contact entry status
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact entry status after updating
kn: ನವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact entry statuses
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact entry updated.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Contain / Fit (contain)
kn: ಹೊಂದಿರಿ / ಫಿಟ್ (ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ)

en: Contains
kn: ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Content
kn: ವಿಷಯ

en: Content background color
kn: ವಿಷಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Content border bottom width (0 = none)
kn: ವಿಷಯ ಗಡಿ ಕೆಳಗಿನ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Content border color
kn: ವಿಷಯ ಗಡಿ ಬಣ್ಣ

en: Content border left width (0 = none)
kn: ವಿಷಯ ಗಡಿ ಎಡ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Content border right width (0 = none)
kn: ವಿಷಯ ಗಡಿ ಬಲ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Content border top width (0 = none)
kn: ವಿಷಯ ಗಡಿ ಮೇಲಿನ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Content padding
kn: ವಿಷಯ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Content type:
kn: ವಿಷಯ ಪ್ರಕಾರ:

en: Convert timestamp to specific date format
kn: ಸಮಯಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದೇ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ!

en: Countries
kn: ದೇಶಗಳು

en: Countries (FULL)
kn: ದೇಶಗಳು (ಪೂರ್ಣ)

en: Countries (ISO2)
kn: ದೇಶಗಳು (ಐಎಸ್‌ಒ 2)

en: Country
kn: ದೇಶ

en: Country name
kn: ದೇಶದ ಹೆಸರು

en: Cover / Fit (cover)
kn: ಕವರ್ / ಫಿಟ್ (ಕವರ್)

en: Create Form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ರಚಿಸಿ

en: Create new Multi-site after registration
kn: ನೋಂದಣಿ ನಂತರ ಹೊಸ ಬಹು-ಸೈಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create new Post
kn: ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create new Stripe product on the fly
kn: ಹಾರಾಡುತ್ತ ಹೊಸ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new coupon on the fly
kn: ಹಾರಾಡುತ್ತ ಹೊಸ ಕೂಪನ್ ರಚಿಸಿ

en: Create new price object
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆ ವಸ್ತುವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new shipping rate on the fly
kn: ಹಾರಾಡುತ್ತ ಹೊಸ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Created
kn: ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Created Post
kn: ಮೇಲೆ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Created User
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Created post status
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Created post title
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Created post/page (backend)
kn: ಪೋಸ್ಟ್/ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ (ಹಿನ್ನೆಲೆ)

en: Created post/page (front-end)
kn: ಪೋಸ್ಟ್/ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ (ಮುಂಭಾಗದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ)

en: Credit Card
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್

en: Croatian
kn: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾದ

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
kn: ಕ್ರಾಸ್-ಸೈಟ್ ವಿನಂತಿ ಫೋರ್ಜರಿ (CSRF) ಚೆಕ್

en: Currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿ

en: Currency field
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Current Author meta data
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲೇಖಕ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾ

en: Current Page or Post meta data
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾ

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ನಿಯಮಗಳು (ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಸ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ)

en: Currently in translation mode for language
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಭಾಷೆಗಾಗಿ ಅನುವಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿದೆ

en: Custom CSS
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಸಿಎಸ್ಎಸ್

en: Custom Content class
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ವಿಷಯ ವರ್ಗ

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
kn: ಕಸ್ಟಮ್ HTML (.html ಫೈಲ್‌ಗಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ / ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ)

en: Custom JS
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಜೆಎಸ್

en: Custom Regex
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ರೆಜೆಕ್ಸ್

en: Custom TAB class
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಟಿಎಬಿ ವರ್ಗ

en: Custom TAB index
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಟಿಎಬಿ ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Custom URL
kn: ಕಸ್ಟಮ್ URL

en: Custom class
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ವರ್ಗ

en: Custom date format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪ

en: Custom delimiter
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಡಿಲಿಮಿಟರ್

en: Custom enclosure
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಆವರಣ

en: Custom field class
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ವರ್ಗ

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
kn: ಉಳಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು (*|MERGE|* ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು)

en: Custom from
kn: ನಿಂದ ಕಸ್ಟಮ್

en: Custom items
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ವಸ್ತುಗಳು

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
kn: ಮೇಲೆ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಪುಟ ಸ್ವರೂಪ ಉದಾ:

en: Custom post meta data
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾ

en: Custom sign here image
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಸೈನ್ ಇಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ

en: Custom use of preloader for the form.
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರೀಲೋಡರ್‌ನ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆ.

en: Custom width in pixels
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Custom wrapper class
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಹೊದಿಕೆ ವರ್ಗ

en: Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕ

en: Customer E-mail
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಇ-ಮೇಲ್

en: Customer ID
kn: ಗ್ರಾಹಕ ID

en: Customer has a verified PayPal account
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ PayPal ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

en: Customer has an unverified PayPal account
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸದ PayPal ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

en: Customer/User
kn: ಗ್ರಾಹಕ/ಬಳಕೆದಾರ

en: Customers
kn: ಗ್ರಾಹಕರು

en: Cyrillic text
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್ ಪಠ್ಯ

en: Czech
kn: ಜೆಕ್

en: Daily (every day)
kn: ದೈನಂದಿನ (ಪ್ರತಿದಿನ)

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಶ್

en: Dashed
kn: ಡ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Database table name
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಟೇಬಲ್ ಹೆಸರು

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Date Format
kn: ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪ

en: Date range (maximum)
kn: ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿ (ಗರಿಷ್ಠ)

en: Date range (minimum)
kn: ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿ (ಕನಿಷ್ಠ)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತ ಡೇಟ್‌ಪಿಕರ್ ಆಧರಿಸಿ ಸೇರಿಸಲು / ಕಡಿತಗೊಳಿಸುವ ದಿನಗಳು

en: Deactivating plugin...
kn: ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
kn: ಆತ್ಮೀಯ ಬಳಕೆದಾರ,
    
    ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sActivation Code: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
kn: ಆತ್ಮೀಯ {user_login},%1$s%1$sನೋಂದಣಿ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು! ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೀವು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.%1$sಕೆಳಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಈ ಕೋಡ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ:%1$s%1$sಆಕ್ಟಿವೇಶನ್ ಕೋಡ್: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು %4$shere%5$s ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಒದಗಿಸಿದ ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ.%1$s%1$s%1$sಅಭಿನಂದನೆಗಳು,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: Decimal separator
kn: ದಶಮಾಂಶ ವಿಭಜಕ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: Default (inherit)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ (ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ)

en: Default (use the default_comment_status option)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ (default_comment_status ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Default (use the default_ping_status option)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ (default_ping_status ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Default - mm/dd/yy
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ - ಎಂಎಂ / ಡಿಡಿ / ವೈ

en: Default Rounded
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ದುಂಡಾದ

en: Default Squared
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಗ

en: Default blog email and name
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬ್ಲಾಗ್ ಇಮೇಲ್ ಮತ್ತು ಹೆಸರು

en: Default email template
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಇಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ವರೂಪ: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ವರೂಪ ಹೀಗಿದೆ: [ಆದೇಶ # {ID} - {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಮೇಲ್}, {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಮೊದಲ_ಹೆಸರು} {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಲ್ಯಾಸ್ಟ್_ಹೆಸರು}]

en: Default language
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆ

en: Default positioning
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ಥಾನೀಕರಣ

en: Default positioning (bottom right)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ಥಾನೀಕರಣ (ಕೆಳಗಿನ ಬಲ)

en: Default post category; set in Writing Options
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರ್ಗ; ಬರವಣಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸ್ಥಳ; ವಿವಿಧ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Default value
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯ

en: Default value 1-5 (empty = default)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯ 1-5 (ಖಾಲಿ = ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Default: 1
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್: 1

en: Default: None
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
kn: 0 ಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
kn: 1 ಕ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ 1 ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
kn: ವಿಭಾಜಕಕ್ಕಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಅಗಲವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಉದಾ: 150 ಪಿಕ್ಸ್

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal seperator)
kn: ಬೆಲೆಯನ್ನು ಫ್ಲೋಟ್ ಮೌಲ್ಯ ಎಂದು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ (ಡಾಟ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ದಶಮಾಂಶ ವಿಭಜಕವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
kn: ಬೇಸ್ ಸಮಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಯಾವ ಆಫ್‌ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define at what time the reminder should be send
kn: ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಯಾವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define checkout line items
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಲೈನ್ ಐಟಂಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
kn: ಕಸ್ಟಮ್ WooCommerce "ನನ್ನ ಖಾತೆ" ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define each on a new line e.g
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ ಉದಾ

en: Define each on a new line e.g:
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ ಉದಾ:

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು WooCommerce ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಇದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು: ಗ್ರಾಹಕ

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ ಉದಾ: [# {ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] ಇದಕ್ಕೆ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ: [# 1845 - ಜಾನ್ ವಿಲ್ಸನ್ (ಜಾನ್ @ ಇಮೇಲ್)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
kn: ಮೂಲ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅಥವಾ ಮೊದಲು ಕಳುಹಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define menu items
kn: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define meta data to return as value
kn: ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಮರಳಲು ಮೆಟಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define the width for the divider.
kn: ವಿಭಾಜಕಕ್ಕಾಗಿ ಅಗಲವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ.

en: Define user data or user meta data to return as value
kn: ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಮರಳಲು ಬಳಕೆದಾರ ಡೇಟಾ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: Delete Listing
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete Translation
kn: ಅನುವಾದವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete all backups
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಯಾಕಪ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಿದ ನಂತರ ಸಂಬಂಧಿತ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete complete form
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete files from server after form submissions
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳ ನಂತರ ಸರ್ವರ್‌ನಿಂದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete files from server after the form was submitted
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಸರ್ವರ್‌ನಿಂದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete item
kn: ಐಟಂ ಅಳಿಸಿ

en: Deleting...
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Delimiter
kn: ಡಿಲಿಮಿಟರ್

en: Demos
kn: ಡೆಮೊಗಳು

en: Denied
kn: ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
kn: ನೀವು ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಸೇವೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಇದನ್ನು 1.1 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು

en: Descending Order
kn: ಅವರೋಹಣ ಆದೇಶ

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
kn: ಸಲ್ಲಿಸು ಬಟನ್‌ನಂತಹ ಸಂಬಂಧಿತ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮೂಲಕ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ವಹಿವಾಟಿನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಭವನೀಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Description Styles
kn: ವಿವರಣೆ ಶೈಲಿಗಳು

en: Description color
kn: ವಿವರಣೆ ಬಣ್ಣ

en: Description for this step
kn: ಈ ಹಂತದ ವಿವರಣೆ

en: Description line-height in pixels (0 = none)
kn: ವಿವರಣೆ ಸಾಲು-ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
kn: ಐಟಂ ವಿವರಣೆ. ನೀವು ಈ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟರೆ, ಚೆಕ್ಔಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿದಾರರು ತಮ್ಮದೇ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸುತ್ತಾರೆ.

en: Description size in pixels (0 = none)
kn: ವಿವರಣೆಯ ಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Description weight (0 = none)
kn: ವಿವರಣೆ ತೂಕ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Desktop preview
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ (ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವ ಅಂತಿಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ)

en: Destination address
kn: ತಲುಪಬೇಕಾದ ವಿಳಾಸ

en: Destination address (required)
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ವಿಳಾಸ (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
kn: 'ಎಂಟರ್' ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಟನ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಎಂಟರ್ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ)

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
kn: URL ನಲ್ಲಿ ಬಹು-ಭಾಗದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಂತದ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable autocompletion
kn: ಸ್ವಯಂ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable autofocus on first field
kn: ಮೊದಲ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಆಟೋಫೋಕಸ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable default UI
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ UI ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable popup closing
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
kn: ಹಿಂದಿನ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable scrolling on error
kn: ದೋಷದ ಮೇಲೆ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the input field
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಉದಾ. ಭಾನುವಾರ, ಸೋಮವಾರ ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪಾದಕರ ವಿಷುಯಲ್ ಮತ್ತು ಪಠ್ಯ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಇದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable time options by ranges
kn: ಶ್ರೇಣಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಮಯ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Disabled (do not make variable)
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ವೇರಿಯಬಲ್ ಮಾಡಬೇಡಿ)

en: Disabled (do not use conditional logic)
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ತರ್ಕವನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ)

en: Disabled (not recommended)
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿಲ್ಲ)

en: Disabled (use default form settings)
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
kn: ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಿದಾಗ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಹಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ

en: Disallow users to filter items
kn: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ

en: Discount amount (leave blank for no discount)
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಮೊತ್ತ (ಯಾವುದೇ ರಿಯಾಯಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
kn: ಐಟಂಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮೊತ್ತ, ಅದು ಐಟಂನ ಮಾರಾಟದ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರಬೇಕು.

en: Discount number
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Discount rate (leave blank for no discount)
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ದರ (ಯಾವುದೇ ರಿಯಾಯಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ದರ, ಶೇಕಡಾವಾರು, ಐಟಂಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. 100 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Display Layout
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Display Name
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿದ ನಂತರ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Display a message to the locked out user
kn: ಲಾಕ್ ಔಟ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a message to the logged out user
kn: ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a message when account has been verified
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a message when no user is logged in
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗದಿದ್ದಾಗ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬರದಿದ್ದಾಗ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Display a message when the activation code is incorrect
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿರುವಾಗ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸ್ವಾಗತ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Display an error message when form is locked
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕ್ ಆಗಿರುವಾಗ ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display close (X) button
kn: ಮುಚ್ಚಿ (X) ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳ ಪ್ರಾರಂಭ ಅಥವಾ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಇತರ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display dots navigation
kn: ಚುಕ್ಕೆಗಳ ಸಂಚರಣೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display form processing overlay (popup)
kn: ಡಿಸ್‌ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ರೊಸೆಸಿಂಗ್ ಓವರ್‌ಲೇ (ಪಾಪ್‌ಅಪ್)

en: Display interests/groups
kn: ಆಸಕ್ತಿಗಳು/ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display name
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: Display oldest or latest entries at the top
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ಅಥವಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display popup after X seconds
kn: X ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display popup after X seconds of inactivity
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯ X ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display popup between date range (schedule)
kn: ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ನಡುವೆ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ)

en: Display popup on exit intent
kn: ನಿರ್ಗಮನ ಉದ್ದೇಶದ ಮೇಲೆ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display popup on page leave/close/exit
kn: ಪುಟ ರಜೆ/ಮುಚ್ಚು/ನಿರ್ಗಮನದಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display popup on page load
kn: ಪುಟ ಲೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಪ್‌ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display prev/next buttons
kn: ಹಿಂದಿನ / ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display previous and next buttons
kn: ಹಿಂದಿನ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕಗಳು ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ

en: Distance / Duration calculation (google directions)
kn: ದೂರ / ಅವಧಿಯ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ (ಗೂಗಲ್ ನಿರ್ದೇಶನಗಳು)

en: Distance in meters
kn: ಮೀಟರ್ ದೂರ

en: Distance text in km or miles
kn: ಕಿಮೀ ಅಥವಾ ಮೈಲಿಗಳಲ್ಲಿ ದೂರ ಪಠ್ಯ

en: Divider
kn: ವಿಭಾಜಕ

en: Divider alignment
kn: ವಿಭಾಜಕ ಜೋಡಣೆ

en: Divider color
kn: ವಿಭಾಜಕ ಬಣ್ಣ

en: Divider custom width
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಅಗಲವನ್ನು ವಿಭಾಜಿಸಿ

en: Divider height
kn: ವಿಭಾಜಕ ಎತ್ತರ

en: Divider weight
kn: ವಿಭಾಜಕ ತೂಕ

en: Do not allow (default)
kn: ಅನುಮತಿಸಬೇಡ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Do not apply any discount
kn: ಯಾವುದೇ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬೇಡಿ

en: Do not change role
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಡಿ

en: Do not create a new Contact Entry
kn: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸಬೇಡಿ

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದಾಗ ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸಬೇಡಿ

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ನಿರ್ವಾಹಕ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಡಿ

en: Do not exclude from emails
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಂದ ಹೊರಗಿಡಬೇಡಿ

en: Do not fill out the following field with entry data
kn: ಪ್ರವೇಶ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Do not normalize strings (default)
kn: ತಂತಿಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸಬೇಡಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಬದಲಾಗಿ, ನೀವು ಬಯಸಿದಂತೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿ

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಬದಲಾಗಿ, ನೀವು ಬಯಸಿದಂತೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿ

en: Do not save PDF in Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳಲ್ಲಿ ಪಿಡಿಎಫ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ

en: Do not save data
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ

en: Do not save empty values
kn: ಖಾಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ

en: Do not save field in Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶದಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ

en: Do not send a confirmation email
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ

en: Do not send an admin email
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು Zapier ಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Do not show file uploads in the Media Library
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
kn: ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡಿ (ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಅಥವಾ ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ)

en: Documentation
kn: ದಾಖಲೆ

en: Domain name for blog
kn: ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಾಗಿ ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರು

en: Donation checkout
kn: ದೇಣಿಗೆ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Dotted
kn: ಚುಕ್ಕೆ

en: Double
kn: ಡಬಲ್

en: Download PDF
kn: PDF ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download Summary
kn: ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download button text
kn: ಬಟನ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Downloadable product
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಉತ್ಪನ್ನ

en: Downloading file...
kn: ಫೈಲ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Draft
kn: ಕರಡು

en: Dragger color
kn: ಡ್ರ್ಯಾಗರ್ ಬಣ್ಣ

en: Dropdown
kn: ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್

en: Dropdown arrow
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಬಾಣ

en: Dropdown colors
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Dropdown item background
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಐಟಂ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Dropdown item background focus
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಐಟಂ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಫೋಕಸ್

en: Dropdown item font focus
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಐಟಂ ಫಾಂಟ್ ಫೋಕಸ್

en: Duplicate
kn: ನಕಲು

en: Duplicate element
kn: ನಕಲಿ ಅಂಶ

en: Duplicate entry title error message
kn: ನಕಲಿ ನಮೂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ದೋಷ ಸಂದೇಶ

en: Duration in seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಅವಧಿ

en: Duration text in minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯ ಪಠ್ಯ

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: Dutch (Belgium)
kn: ಡಚ್ (ಬೆಲ್ಜಿಯಂ)

en: Dynamic
kn: ಡೈನಾಮಿಕ್

en: E-mail
kn: ಇ-ಮೇಲ್

en: E-mail & Contact Entry Label
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಲೇಬಲ್

en: E-mail Address
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: E-mail Reminders
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಜ್ಞಾಪನೆಗಳು

en: E-mail Template 1
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ 1

en: E-mail address
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: E-mail address (mailto:)
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ (mailto :)

en: E-mail address of blog administrator
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ನಿರ್ವಾಹಕರ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: E-mail copyright
kn: ಇಮೇಲ್ ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ

en: E-mail headers
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಹೆಡರ್‌ಗಳು

en: E-mail logo
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಲೋಗೋ

en: E-mail social icons
kn: ಇಮೇಲ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಐಕಾನ್‌ಗಳು

en: E-mail subtitle
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: E-mail subtitle (confirm)
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ (ದೃಢೀಕರಿಸಿ)

en: E-mail title
kn: ಇಮೇಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: E-mail title (confirm)
kn: ಇಮೇಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ದೃಢೀಕರಿಸಿ)

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
kn: ಉದಾ: field_name|meta_key (ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ)

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
kn: ECHO - CLI ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ put ಟ್‌ಪುಟ್ ಸರಳ-ಪಠ್ಯ

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
kn: ERROR_LOG - php.ini ನಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ದೋಷ ಲಾಗ್‌ಗೆ put ಟ್‌ಪುಟ್

en: Edit Translation
kn: ಅನುವಾದವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit author
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit contact entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit element
kn: ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit the contact entry (backend)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ (ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್)

en: Editor height in pixels
kn: ಸಂಪಾದಕರ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Element Settings & Options
kn: ಅಂಶ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Email Address
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Email attachments
kn: ಇಮೇಲ್ ಲಗತ್ತುಗಳು

en: Email headers
kn: ಇಮೇಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Email label
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಲೇಬಲ್

en: Email template
kn: ಇಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Empty cart before adding products
kn: ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೊದಲು ಖಾಲಿ ಕಾರ್ಟ್

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable (do not save empty values)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಖಾಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ)

en: Enable (exclude empty values)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಖಾಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (PDF ಒಳಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅರೇಬಿಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಸಿರಿಲಿಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: Enable Adaptive Placeholders
kn: ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Add More
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೇರಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Ajax
kn: ಅಜಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Drag & Drop Upload Support
kn: ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Form to PDF generation
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪಿಡಿಎಫ್ ಪೀಳಿಗೆಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Google Analytics Tracking
kn: Google Analytics ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable PayPal Checkout
kn: PayPal ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
kn: PayPal ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಪರೀಕ್ಷಾ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ)

en: Enable Popup
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Popup Border
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಬಾರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Popup Shadows
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ನೆರಳುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable RTL (Right To Left layout)
kn: ಆರ್ಟಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ ವಿನ್ಯಾಸ)

en: Enable RTL E-mails
kn: ಆರ್ಟಿಎಲ್ ಇ-ಮೇಲ್ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Right To Left Layout
kn: ಎಡ ವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable SMTP authentication
kn: SMTP ದೃ hentic ೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Stripe Checkout
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್/ಟೆಸ್ಟ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಪರೀಕ್ಷಾ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ)

en: Enable Stripe checkout for this form
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable TLS or SSL encryption
kn: TLS ಅಥವಾ SSL ಗೂ ry ಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
kn: ತೆರಿಗೆ ID ಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ)

en: Enable WooCommerce Checkout
kn: WooCommerce ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable WooCommerce Order Search
kn: WooCommerce ಆದೇಶ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Zapier connection
kn: ಝಾಪಿಯರ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable address auto complete
kn: ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Enable auto suggest
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable automatic Tax
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable birthdate calculations
kn: ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable code generation
kn: ಕೋಡ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable contact entry search by title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable contact entry updating
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom entry titles
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom padding
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom parameter string for POST method
kn: POST ವಿಧಾನಕ್ಕಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom popup padding
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom return URL
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ರಿಟರ್ನ್ URL ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom settings
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
kn: ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಇದು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ರಚಿಸಿದ ಪಿಡಿಎಫ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
kn: ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಿಗೆ POST ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ)

en: Enable distance calculator
kn: ದೂರ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable email reminder #%s
kn: ಇಮೇಲ್ ರಿಮೈಂಡರ್ #%s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
kn: ಮುಕ್ತಾಯ ಕುಕೀಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ)

en: Enable form POST method
kn: ಫಾರ್ಮ್ POST ವಿಧಾನವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable icons
kn: ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಉದಾ: 0001

en: Enable keyword field
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable keyword user input
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರ ಇನ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable line breaks
kn: ಸಾಲು ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable listings for this form
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable media upload button
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಬಟನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable password protection
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable read-only
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable server side lookup
kn: ಸರ್ವರ್ ಸೈಡ್ ಲುಕಪ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the WordPress text editor
kn: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
kn: ನೀವು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಹಂತಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
kn: ನೀವು ಬಹು-ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
kn: ನೀವು ಬಹು-ಭಾಗದ ಹಂತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable transparent backgrounds
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ ಹಿನ್ನೆಲೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable uppercase transformation
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Enable user form lock / submission limit
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕ್ / ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮಿತಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Enabled (make variable)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ವೇರಿಯಬಲ್ ಮಾಡಿ)

en: Enabled (recommended)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Enabled (use custom button settings)
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಕಸ್ಟಮ್ ಬಟನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
kn: ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಪುಟಿಯದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Enclosure
kn: ಆವರಣ

en: English / Western (default)
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: English / Western formatting is the default
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿದೆ

en: English/Australia
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

en: English/New Zealand
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್

en: English/UK
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ಯುಕೆ

en: Enter "4" to display 16 as 0016
kn: 16 ಅನ್ನು 0016 ಎಂದು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು "4" ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter Coupon ID:
kn: ಕೂಪನ್ ಐಡಿ ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter Promotion ID:
kn: ಪ್ರಚಾರ ID ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a custom URL to link to
kn: ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಕಸ್ಟಮ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a custom URL to redirect to
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a custom email address or use the blog settings
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಬ್ಲಾಗ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Enter a custom entry title
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a custom form post URL
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಫಾರ್ಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸ್ಥಿರ ವಿಳಾಸ / ಪಿನ್‌ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಅನನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a name
kn: ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a name for your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪೋಷಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ಪೋಷಕ ID ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a password to protect the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
kn: ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಉದಾ: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
kn: ಬಲವಾದ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
kn: ಈ ಬೆಲೆ ಸೇರಿರುವ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಉತ್ಪನ್ನ ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter an email address
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter anything you like for the copyright section
kn: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
kn: ಕಸ್ಟಮ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಿ)

en: Enter custom parameter string
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
kn: ನಕಲಿ ನಮೂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೋಲಿಸಲು ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter latitudes and longitudes
kn: ಅಕ್ಷಾಂಶ ಮತ್ತು ರೇಖಾಂಶಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter product price/plan ID.
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆ/ಯೋಜನೆ ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter shipping rate ID:
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರ ID ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter tags (comma separated)
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
kn: ಚಂದಾದಾರರಿಗಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕಾದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನದ ಪಾವತಿ ಲಿಂಕ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿಯುವ ಮೊದಲು ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. 24 ಮತ್ತು 720 ರ ನಡುವಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಸ್ಲಗ್ ಹೆಸರನ್ನು ಉದಾ. ಬಣ್ಣ ಅಥವಾ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
kn: ಈ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕಾದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ವರ್ಗವನ್ನು ಪೈಪ್‌ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ \"|\". ನಿಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ವಿವರಿಸಿ:%3$sAttribute Slug|ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಮೌಲ್ಯ|ಗೋಚರ|ವ್ಯತ್ಯಾಸ|Taxonomys%3$sಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆ:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಲ್ಲದ ಉದಾಹರಣೆ: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$sಅನುಮತಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯಗಳು:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿರುವದನ್ನು ಹೊರಗಿಡಲು ವರ್ಗ ID ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
kn: ಪಟ್ಟಿ ID ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ {tag} ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the name of the post type
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಉದಾ: ಪೋಸ್ಟ್, ಪುಟ, ಉತ್ಪನ್ನ)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿರುವದನ್ನು ಹೊರಗಿಡಲು ಪೋಸ್ಟ್ ID ಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the price
kn: ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ಉತ್ಪನ್ನ(ಗಳು) ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
kn: ಉತ್ಪನ್ನ(ಗಳು) ಕಸ್ಟಮ್ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Enter the second value you want to validate
kn: ನೀವು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಎರಡನೇ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
kn: ಉದಾ: wp_mycustomtable ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಟೇಬಲ್ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಟ್ಯಾಗ್ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಉದಾ: ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು, ಮಾರಾಟಗಳು, ಪ್ರೆಸ್

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
kn: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಸ್ಲಗ್ ಹೆಸರನ್ನು ಉದಾ ವರ್ಗ ಅಥವಾ ಉತ್ಪನ್ನ_ಕ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
kn: ದೂರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಅನನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಅಗತ್ಯ)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದದನ್ನು ಹೊರಗಿಡಲು ಬಳಕೆದಾರ ID ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the value you want to validate
kn: ನೀವು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Entry ID
kn: ಪ್ರವೇಶ ID

en: Entry date
kn: ಪ್ರವೇಶ ದಿನಾಂಕ

en: Entry search
kn: ಪ್ರವೇಶ ಹುಡುಕಾಟ

en: Entry searched
kn: ಪ್ರವೇಶ ಹುಡುಕಲಾಗಿದೆ

en: Entry status
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿ

en: Entry status after payment completed
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿ

en: Entry title
kn: ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Equal
kn: ಸಮಾನ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error Colors
kn: ದೋಷ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Error FadeIn Duration
kn: ಫೇಡ್ಇನ್ ಅವಧಿ ದೋಷ

en: Error Message Colors
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Error message positioning
kn: ಸಂದೇಶ ಸ್ಥಾನೀಕರಣದಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ದೋಷ ಸಂದೇಶ (ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ವಿಫಲವಾದಾಗ)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ದೋಷ ಸಂದೇಶ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟರೆ "ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ದೋಷ ಸಂದೇಶ" ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
kn: ದೋಷ: ವಿನಂತಿಯು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವ ಕಾರಣ ಸರ್ವರ್ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಮಾಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ.

en: Español
kn: ಎಸ್ಪಾನೋಲ್

en: Esperanto
kn: ಎಸ್ಪೆರಾಂಟೊ

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: European - dd-mm-yy
kn: ಯುರೋಪಿಯನ್ - dd-mm-yy

en: Every minute
kn: ಪ್ರತಿ ನಿಮಿಷ

en: Exact match
kn: ನಿಖರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Example
kn: ಉದಾಹರಣೆ

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
kn: ಉದಾಹರಣೆ ಹಿಂದೆ 100 ವರ್ಷಗಳು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ 5 ವರ್ಷಗಳು: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
kn: ಸಾಲು ID ಯನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಉದಾಹರಣೆ: <strong> {ID} </strong>

en: Example with {tags}
kn: {tags} ನೊಂದಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆ

en: Example without {tags}
kn: {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಇಲ್ಲದ ಉದಾಹರಣೆ

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
kn: ಉದಾಹರಣೆ, ಸಾಲನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಮೊದಲ ಹೆಸರು: <strong> {ಪ್ರಥಮ_ಹೆಸರು} </ strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
kn: ಉದಾಹರಣೆ: 09:00%s ನೀವು {tags} ಅನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು (ಯುಗ). ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಂಶದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ 2 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ (ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
kn: ಉದಾಹರಣೆ: 17:00%s ನೀವು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು (ಯುಗ). ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಂಶದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ 2 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ (ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
kn: ಉದಾಹರಣೆ: 2 = ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ, -5 = ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ಮೊದಲು<br /> (ಮೂಲ ಸಮಯವು ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಸಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ)

en: Example: Company Name
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು

en: Example: Verify your account
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Example: Your account has been approved
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್. ನೀವು {user_login} ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: Example: first_name|last_name|email
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ಮೊದಲ_ಹೆಸರು|ಕೊನೆಯ_ಹೆಸರು|ಇಮೇಲ್

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ನೀವು ಪ್ರತಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ 2 ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಇದನ್ನು "2" ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
kn: ಉದಾಹರಣೆ: ನೀವು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟು 50 ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು "50" ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Example: info@companyname.com
kn: ಉದಾಹರಣೆ: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
kn: ಉದಾಹರಣೆ: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
kn: ಉದಾಹರಣೆ: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
kn: ಉದಾಹರಣೆ:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
kn: ಉದಾಹರಣೆ:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರ: %1$s

en: Exclude a category
kn: ಒಂದು ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Exclude a post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Exclude dates or a range of dates
kn: ದಿನಾಂಕಗಳು ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Exclude empty values from email loop
kn: ಇಮೇಲ್ ಲೂಪ್ನಿಂದ ಖಾಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊರಗಿಡಿ

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
kn: CSV ಫೈಲ್‌ನಿಂದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ (ಪ್ರತಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ)

en: Exclude from admin email
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಿಡಿ

en: Exclude from all emails
kn: ಎಲ್ಲಾ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಂದ ಹೊರಗಿಡಿ

en: Exclude from confirmation email
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಿಡಿ

en: Exclude from email
kn: ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಿಡಿ

en: Exclude specific days
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Exclude user(s)
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು (ಗಳನ್ನು) ಹೊರಗಿಡಿ

en: Existing Page
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪುಟ

en: Expiration time in days
kn: ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯ ಸಮಯ

en: Expired
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ

en: Export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export & Import
kn: ರಫ್ತು ಆಮದು

en: Export Contact Entries
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export Contact Entries to CSV
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು CSV ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export Forms
kn: ರಫ್ತು ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು

en: Export Settings
kn: ರಫ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Export form
kn: ರಫ್ತು ರೂಪ

en: Export to CSV
kn: ಸಿಎಸ್‌ವಿಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Extra styles
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೈಲಿಗಳು

en: Fade in down to up
kn: ಕೆಳಗೆ ಮಸುಕಾಗುವ

en: Fade in left to right
kn: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ ಮಸುಕು

en: Fade in right to left
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ ಮಸುಕು

en: Fade in up to down
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಮಸುಕಾಗುವುದು

en: Fade in without movement
kn: ಚಲನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಮಸುಕಾಗುತ್ತದೆ

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಫೇಡ್‌ಇನ್ ಅವಧಿ (0 ಫೇಡ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಅಲ್ಲ)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಫೇಡ್‌ಔಟ್ ಅವಧಿ (0 ಫೇಡ್ ಪರಿಣಾಮವಲ್ಲ)

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to process data, please try again
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Faroese
kn: ಫರೋಸ್

en: Featured product
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನ

en: Feb
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: February
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: Field Colors
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Field Colors Focus
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಣ್ಣಗಳು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತವೆ

en: Field Label
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್

en: Field Loop:
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಲೂಪ್:

en: Field description
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿವರಣೆ

en: Field description font size
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿವರಣೆ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Field description font weight
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿವರಣೆ ಫಾಂಟ್ ತೂಕ

en: Field description line height
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿವರಣೆ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Field height in pixels
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Field is required!
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ!

en: Field label
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಲೇಬಲ್

en: Field label font size
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಲೇಬಲ್ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Field label font weight
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್ ಫಾಂಟ್ ತೂಕ

en: Field label line height
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್ ಲೈನ್ ಎತ್ತರ

en: Field name
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು

en: Field size
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗಾತ್ರ

en: Field size in height
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗಾತ್ರ ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ

en: Field type
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಪ್ರಕಾರ

en: Field width in pixels
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
kn: ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು (ಪೈಪ್‌ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಅನನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ)

en: File
kn: ಫೈಲ್

en: File Upload Settings
kn: ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: File upload
kn: ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್

en: Filesize is too big
kn: ಫೈಲ್ಸೈಜ್ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ

en: Filled border color (leave blank for no border)
kn: ಗಡಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದೇ ಗಡಿಯಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Filled bottom background color
kn: ಕೆಳಗಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತುಂಬಿದೆ

en: Filled font color
kn: ಫಾಂಟ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತುಂಬಿದೆ

en: Filled top background color
kn: ಉನ್ನತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತುಂಬಿದೆ

en: Filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by (leave blank to search all)
kn: ಇದರ ಮೂಲಕ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ (ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹುಡುಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ (ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಂದ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
kn: ಆದೇಶದ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ (ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹುಡುಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Filter logic
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಲಾಜಿಕ್

en: Filter method
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ವಿಧಾನ

en: Filter options
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Filter placeholder
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

en: Filter posts by specific taxonomy
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಮೂಲಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter users by role(s)
kn: ಪಾತ್ರ (ಗಳ) ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filters relation
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಸಂಬಂಧ

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಷ್

en: First Name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First choice
kn: ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆ

en: First day of week
kn: ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನ

en: First name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First name (optional)
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: First/Last name
kn: ಮೊದಲ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
kn: ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ (ಉದಾ: ಯಾವಾಗಲೂ 09:00 ಕ್ಕೆ)

en: Fixed (not recommended)
kn: ಸ್ಥಿರ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿಲ್ಲ)

en: Float
kn: ಫ್ಲೋಟ್

en: Focussed border color (leave blank for no border)
kn: ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಗಡಿ ಬಣ್ಣ (ಯಾವುದೇ ಗಡಿಯಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Focussed bottom background color
kn: ಕೆಳಗಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ

en: Focussed font color
kn: ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಫಾಂಟ್ ಬಣ್ಣ

en: Focussed top background color
kn: ಉನ್ನತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ

en: Font Color
kn: ಫಾಂಟ್ ಬಣ್ಣ

en: Font Color Focus
kn: ಫಾಂಟ್ ಕಲರ್ ಫೋಕಸ್

en: Font color
kn: ಫಾಂಟ್ ಬಣ್ಣ

en: Font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ

en: Font size in pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Font styles
kn: ಫಾಂಟ್ ಶೈಲಿಗಳು

en: Font styles (mobile/responsive)
kn: ಫಾಂಟ್ ಶೈಲಿಗಳು (ಮೊಬೈಲ್/ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ)

en: Font weight
kn: ಫಾಂಟ್ ತೂಕ

en: Footer colors
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Footer margins (in units declared above)
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಅಂಚುಗಳು (ಮೇಲೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
kn: ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನೀವು ಇದನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ ಸಿಎಸ್‌ಎಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪಂದಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಯಾವಾಗಲೂ 100% ಅಗಲ)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಲೈನ್ ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
kn: ಬಲ: ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ವಹಣೆ ಇ-ಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ (ವೈಯಕ್ತಿಕ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
kn: ಬಲ: ಎಲ್ಲಾ ದೃ ir ೀಕರಣ ಇ-ಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ (ವೈಯಕ್ತಿಕ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Form Elements
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಎಲಿಮೆಂಟ್ಸ್

en: Form ID's separated by commas
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅಂಚುಗಳ ಉದಾಹರಣೆ: 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲ

en: Form Name
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಹೆಸರು

en: Form Settings
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Form creation failed, could not find original form:
kn: ಫಾರ್ಮ್ ರಚನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಮೂಲ ರೂಪವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: Form loading icon (preloader)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಲೋಡಿಂಗ್ ಐಕಾನ್ (ಪ್ರೀಲೋಡರ್)

en: Form name
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಹೆಸರು

en: Form redirect option
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಆಯ್ಕೆ

en: Form settings
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Form setup wizard
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟಪ್ ಮಾಂತ್ರಿಕ

en: Form:
kn: ಫಾರ್ಮ್:

en: Fr
kn: ಫ್ರಾ

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Fri
kn: ಶುಕ್ರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: From
kn: ಇಂದ

en: From Bottom
kn: ಕೆಳಗಿನಿಂದ

en: From Left
kn: ಎಡದಿಂದ

en: From Right
kn: ಬಲದಿಂದ

en: From Top
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ

en: From date
kn: ದಿನಾಂಕದಿಂದ

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
kn: ದಿನಾಂಕದಿಂದ (yyyy-mm-dd): ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: From email
kn: ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ

en: From email:
kn: ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ:

en: From name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ

en: From name:
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ:

en: Front-end Posting
kn: ಫ್ರಂಟ್-ಎಂಡ್ ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್

en: Front-end Posting Settings
kn: ಫ್ರಂಟ್-ಎಂಡ್ ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Full - DD, d MM, yy
kn: ಪೂರ್ಣ - ಡಿಡಿ, ಡಿ ಎಂಎಂ, ವೈ

en: Full Name
kn: ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Full Rounded
kn: ಪೂರ್ಣ ದುಂಡಾದ

en: Future
kn: ಭವಿಷ್ಯ

en: GUID
kn: ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Galician
kn: ಗ್ಯಾಲಿಶಿಯನ್

en: General
kn: ಜನರಲ್

en: Generate new password on the fly when sending approve email
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಹಾರಾಡುತ್ತ ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generated PDF
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Generated PDF Label
kn: ರಚಿಸಲಾದ PDF ಲೇಬಲ್

en: Generated PDF URL
kn: PDF URL ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Generated PDF file
kn: ರಚಿಸಲಾದ PDF ಫೈಲ್

en: Generated PDF name
kn: ರಚಿಸಲಾದ PDF ಹೆಸರು

en: Generating PDF file...
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Generating text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Get your API key
kn: ನಿಮ್ಮ API ಕೀಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get your webhook signing secret key
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ರಹಸ್ಯ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Give this listing a name
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿ

en: Global Form locker / submission limit
kn: ಜಾಗತಿಕ ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕರ್ / ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮಿತಿ

en: Global Overriding
kn: ಜಾಗತಿಕ ಅತಿಕ್ರಮಣ

en: Global Unique ID for referencing the post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲು ಜಾಗತಿಕ ವಿಶಿಷ್ಟ ID

en: Global font family
kn: ಜಾಗತಿಕ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ

en: Global font size
kn: ಜಾಗತಿಕ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Global font weight
kn: ಜಾಗತಿಕ ಫಾಂಟ್ ತೂಕ

en: Global line height
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Global secret name
kn: ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯ ಹೆಸರು

en: Global secret value
kn: ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Global secrets
kn: ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯಗಳು

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
kn: ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು. ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೇ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಥವಾ ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಈ ಹಿಂದೆ ರಚಿಸಲಾದ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಅದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು.

en: Google API key
kn: Google API ಕೀ

en: Google Map
kn: ಗೂಗಲ್ ನಕ್ಷೆ

en: Google Maps API - Key
kn: Google Maps API - ಕೀ

en: Google Maps API - Language
kn: Google Maps API - ಭಾಷೆ

en: Google Maps API - Region
kn: Google Maps API - ಪ್ರದೇಶ

en: Google reCAPTCHA verification failed!
kn: Google reCAPTCHA ಪರಿಶೀಲನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ!

en: Gradient Bottom
kn: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಬಾಟಮ್

en: Gradient Bottom Focus
kn: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಬಾಟಮ್ ಫೋಕಸ್

en: Gradient Top
kn: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಟಾಪ್

en: Gradient Top Focus
kn: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಟಾಪ್ ಫೋಕಸ್

en: Greater than
kn: ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು

en: Greater than or equal to
kn: ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಸಮ

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Grid
kn: ಗ್ರಿಡ್

en: Gross amount
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ

en: Grouped field
kn: ಗುಂಪು ಕ್ಷೇತ್ರ

en: HTML (raw)
kn: HTML (ಕಚ್ಚಾ)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
kn: HTML - put ಟ್‌ಪುಟ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಸಾಲಿನ ವಿರಾಮಗಳನ್ನು `<br>` ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಬ್ರೌಸರ್ .ಟ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: HTML Elements
kn: HTML ಅಂಶಗಳು

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲಾಗದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು HTML/ಸಂದೇಶ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು HTML/ಸಂದೇಶ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು HTML/ಸಂದೇಶ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: HTTP v1.0 (default)
kn: HTTP v1.0 (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: HTTP version
kn: HTTP ಆವೃತ್ತಿ

en: Handling amount
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ ಮೊತ್ತ

en: Handling charges
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ ಶುಲ್ಕಗಳು

en: Header colors
kn: ಹೆಡರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Header margins (in units declared above)
kn: ಹೆಡರ್ ಅಂಚುಗಳು (ಮೇಲೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ)

en: Heading
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ

en: Heading 1
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 1

en: Heading 2
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 2

en: Heading 3
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ 3

en: Heading 4
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 4

en: Heading 5
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 5

en: Heading 6
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 6

en: Heading Styles
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ ಶೈಲಿಗಳು

en: Heading size
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ ಗಾತ್ರ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
kn: ಹಲೋ {user_login}, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್‌ಗೆ ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಸರ್ವರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಬಹುದು

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದು (ಹಿಂದೆ ರಚಿಸಿದ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ). ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಅದನ್ನು ಬಳಸಿ. ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸಲು ನೀವು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಅನುಗುಣವಾದ 'ಫೋರ್ಸ್: ...' ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು. ಚೆಕ್ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ನೀವು ನಂತರ ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ, ಹಳೆಯ ಫಾರ್ಮ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
kn: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಬೆಲೆ, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಅವಧಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು

en: Hidden
kn: ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Hidden field
kn: ಗುಪ್ತ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Hide
kn: ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide back to top button
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಗುಂಡಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Hide empty categories
kn: ಖಾಲಿ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide field icons
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide form after submitting
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide form from locked out users
kn: ಲಾಕ್ ಔಟ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide form from logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide form from not logged in users
kn: ಲಾಗಿನ್ ಆಗದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide form when locked
kn: ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide on mobile devices
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide products from the shop
kn: ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide steps on mobile devices
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಹಂತಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide the form from locked out users
kn: ಲಾಕ್ ಔಟ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide the form from logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide the form from not logged in users
kn: ಲಾಗಿನ್ ಆಗದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: Horizontal display ( -- )
kn: ಸಮತಲ ಪ್ರದರ್ಶನ ( -- )

en: Horizontal tabs
kn: ಅಡ್ಡ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು

en: Hover
kn: ಹಾರಾಡುತ್ತಿರು

en: How does this field need to be validated?
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯ?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಎಷ್ಟು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಬೇಕು?

en: How times should be displayed in the list and input element.
kn: ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಇನ್ಪುಟ್ ಅಂಶದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು.

en: How to display your icon.
kn: ನಿಮ್ಮ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದು.

en: How to handle debug output
kn: ಡೀಬಗ್ .ಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು

en: Huge
kn: ಬೃಹತ್

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: IBAN
kn: ಐಬಿಎನ್

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಗ್ರಾಹಕರ ಐಡಿ, ಒಬ್ಬರು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ. ಪಾವತಿ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ, ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್, ಹೆಸರು, ಕಾರ್ಡ್ ವಿವರಗಳು ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪೂರ್ವಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಗ್ರಾಹಕರ ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅದು ಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರ ಕಾರ್ಡ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಾಗಿ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಮಾನ್ಯ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ, ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಇಮೇಲ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: ID's
kn: ID ಗಳು

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
kn: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: IP-address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: ISO 8601 - yy-mm-dd
kn: ಐಎಸ್ಒ 8601 - ವೈ-ಎಂಎಂ-ಡಿಡಿ

en: Icelandic
kn: ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Icon
kn: ಐಕಾನ್

en: Icon Colors
kn: ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Icon alignment
kn: ಐಕಾನ್ ಜೋಡಣೆ

en: Icon positioning
kn: ಐಕಾನ್ ಸ್ಥಾನೀಕರಣ

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್-ಆಧಾರಿತ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರಗಳನ್ನು ತೂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಪಾವತಿಯ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ತೂಕದ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೌಲ್ಯವು ದಶಮಾಂಶ ಬಿಂದುವಿನ ಬಲಕ್ಕೆ ಎರಡು ಗಮನಾರ್ಹ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದಶಮಾಂಶ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿದೆ.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
kn: ಒದಗಿಸಿದರೆ, ಗ್ರಾಹಕ ವಸ್ತುವನ್ನು ರಚಿಸಿದಾಗ ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಒದಗಿಸದಿದ್ದರೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪೂರ್ವಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಈ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
kn: ಮೊತ್ತವು ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿದರೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಆ ಮೊತ್ತದ ಖರೀದಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ರೀಡರ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪಿನ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ, ಹೊಸ ವಹಿವಾಟನ್ನು ರಚಿಸದೆಯೇ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪಿನ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಾರ್ಡ್ ರೀಡರ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪಿನ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸದಿದ್ದರೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಪಿನ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
kn: ನೀವು ಬೇರೆ ಮೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ iframes ಮೂಲಕ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ನೀವು CSRF ಚೆಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮಗೆ ಬೇರೆ ಪರಿಹಾರವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
kn: ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ, "ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು > ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು > ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು" ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ %sGoogle API ಕೀ%s ಅನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: If you have set an image, the image will override the icon
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ, ಚಿತ್ರವು ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
kn: ನೀವು 10 ಜ್ಞಾಪನೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾದರೆ ನಮೂದಿಸಿ: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸದ ಕ್ಯಾಶಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಉದಾ. ವಾರ್ನಿಷ್ ಸಂಗ್ರಹ ಅಥವಾ ಎನ್‌ಜಿಎನ್ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಎಂಜಿನ್ಗಳು ಕುಕಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸದಂತೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಇದು ಕುಕೀಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನೊಳಗಿನ ಕೆಲವು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ "ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು" ಕಾರ್ಯವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಷಯವನ್ನು ವಿನಂತಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ. ಅಜಾಕ್ಸ್ ವಿನಂತಿಯ ಮೊದಲು ಶೈಲಿಗಳು / ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಇದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Image Alignment
kn: ಚಿತ್ರ ಜೋಡಣೆ

en: Image Button (leave blank to use text button)
kn: ಚಿತ್ರ ಬಟನ್ (ಪಠ್ಯ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Image Link
kn: ಚಿತ್ರ ಲಿಂಕ್

en: Image background size
kn: ಚಿತ್ರದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಗಾತ್ರ

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
kn: ಇಂಪೀರಿಯಲ್ (ಮೈಲಿ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ದೂರ)

en: Import Contact Entries
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import Forms
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import Settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import completed
kn: ಆಮದು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Import elements
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import failed: something went wrong while importing.
kn: ಆಮದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: ಆಮದು ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Import file #%d could not be located
kn: #%d ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
kn: URL ಮೂಲಕ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ (ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನೂ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ)

en: Import form
kn: ಆಮದು ಫಾರ್ಮ್

en: Import secrets
kn: ಆಮದು ರಹಸ್ಯಗಳು

en: Import settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import translation settings
kn: ಅನುವಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Important notice:
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸೂಚನೆ:

en: Importing...
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
kn: ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ %sAPI ಮ್ಯಾನೇಜರ್%s ನಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿನ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು:%s- Google Maps JavaScript API

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
kn: ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ %1$sAPI ಮ್ಯಾನೇಜರ್%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google ಸ್ಥಳಗಳ API ವೆಬ್ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಲೈಬ್ರರಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
kn: ಕೆಳಗಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಲು ನೀವು "ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು" ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ %1$sSettings > Permalinks%2$s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ Google API ಕೀಲಿಯನ್ನು %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s ನಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸಬೇಕು

en: In stock (default)
kn: ಸ್ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿದೆ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: In stock?
kn: ಉಪಲಬ್ದವಿದೆ?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
kn: ಡೈನಾಮಿಕ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ (ಡೈನಾಮಿಕ್ ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: Incomplete
kn: ಅಪೂರ್ಣ

en: Incorrect activation code message
kn: ತಪ್ಪಾದ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್ ಸಂದೇಶ

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
kn: ಪಾಲಿಲೈನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪಾದ ಅಕ್ಷಾಂಶ ಮತ್ತು ರೇಖಾಂಶದ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳು, ದಯವಿಟ್ಟು ಅಂಶವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು ನವೀಕರಿಸಿ!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
kn: ತಪ್ಪಾದ ಪಟ್ಟಿ ID, ಅಥವಾ ಪಟ್ಟಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ:

en: Incorrect password message
kn: ತಪ್ಪಾದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸಂದೇಶ

en: Incorrect password, please try again!
kn: ತಪ್ಪಾದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ನಮೂದಿಸಬೇಕಾದ ಅಥವಾ ಸೂಚಿಸುವದನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ. (ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Individual / Grouped
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ / ಗುಂಪು

en: Individual field
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
kn: ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ವಾಹಕ ಅಥವಾ ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಂದ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ.%1$s%2$sಗಮನಿಸಿ:%3$s ನೀವು ನಿರ್ವಾಹಕ ಅಥವಾ ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸದಿದ್ದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕು.

en: Inside the field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಒಳಗೆ

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
kn: ಎಲ್ಲಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಬದಲಿಗೆ ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬಹುದು

en: Insurance
kn: ವಿಮೆ

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
kn: ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಅವಧಿಯ ದಿನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಪೂರ್ಣಾಂಕ. ಕನಿಷ್ಠ 1 ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
kn: ಅಮಾನ್ಯ JSON, ದಯವಿಟ್ಟು ದೋಷ (ಗಳನ್ನು) ಸರಿಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ!

en: Invalid SMTP settings!
kn: ಅಮಾನ್ಯ SMTP ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು!

en: Invalid phonenumber!
kn: ಅಮಾನ್ಯ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ!

en: Invoice ID
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ID

en: Invoice number
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Invoice number padding (leading zero's)
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ (ಪ್ರಮುಖ ಶೂನ್ಯ)

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
kn: ಜಾಗತಿಕ ರಹಸ್ಯಗಳ ಬಳಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆಯ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸ್ಥಳೀಯ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
kn: ನಿಮಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಅದರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಳಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
kn: ಮಲ್ಟಿಪಾರ್ಟ್ ಒಳಗೆ ಮಲ್ಟಿಪಾರ್ಟ್ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
kn: ಐಟಂ ವಿವರಣೆ (ಬಳಕೆದಾರರು ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Item name
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಹೆಸರು

en: Item number (to track product or service)
kn: ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆ (ಉತ್ಪನ್ನ ಅಥವಾ ಸೇವೆಯನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
kn: ಐಟಂ ಬೆಲೆ (ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Items to be added to cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳು

en: Jan
kn: ಜನ

en: January
kn: ಜನವರಿ

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: Jul
kn: ಜುಲೈ

en: July
kn: ಜುಲೈ

en: Jun
kn: ಜೂನ್

en: June
kn: ಜೂನ್

en: Karrikas-ek
kn: ಕರಿಕಾಸ್-ಇಕೆ

en: Kazakh
kn: ಕ Kazakh ಕ್

en: Keep connection open after each message
kn: ಪ್ರತಿ ಸಂದೇಶದ ನಂತರ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮುಕ್ತವಾಗಿಡಿ

en: Keep current orientation (default)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ (ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಮೂಲ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿ (100% ಅಗಲವನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ)

en: Keyword/Tag background
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Keyword/Tag delete icon
kn: ಕೀವರ್ಡ್/ಟ್ಯಾಗ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಐಕಾನ್

en: Keyword/Tag delete icon hover
kn: ಕೀವರ್ಡ್/ಟ್ಯಾಗ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಐಕಾನ್ ಹೋವರ್

en: Keyword/Tag font
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ಫಾಂಟ್

en: Keyword/Tag list background hover
kn: ಕೀವರ್ಡ್/ಟ್ಯಾಗ್ ಪಟ್ಟಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಹೋವರ್

en: Keywords split method (default=both)
kn: ಕೀವರ್ಡ್ಗಳು ವಿಭಜಿಸುವ ವಿಧಾನ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ = ಎರಡೂ)

en: Keywords/Tags colors
kn: ಕೀವರ್ಡ್ಗಳ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Khmer
kn: ಖಮೇರ್

en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

en: Kyrgyz
kn: ಕಿರ್ಗಿಜ್

en: Label
kn: ಲೇಬಲ್

en: Label & Description colors
kn: ಲೇಬಲ್ ಮತ್ತು ವಿವರಣೆ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Label deffinition for each user
kn: ಪ್ರತಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಲೇಬಲ್ ಡಿಫಿನಿಷನ್

en: Landscape
kn: ಭೂದೃಶ್ಯ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Language for the billing information/log-in page
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ/ಲಾಗ್-ಇನ್ ಪುಟಕ್ಕಾಗಿ ಭಾಷೆ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡದು

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
kn: ಕೊನೆಯ ಗುಂಪು ಕ್ಷೇತ್ರ (ಗುಂಪನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ / ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ)

en: Last Name
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Last name
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Last name (optional)
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Latitude
kn: ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Latvian
kn: ಲಟ್ವಿಯನ್

en: Layout
kn: ಲೆಔಟ್

en: Layout Elements
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಅಂಶಗಳು

en: Lead Details
kn: ಪ್ರಮುಖ ವಿವರಗಳು

en: Lead Information
kn: ಲೀಡ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Leave blank for no fees
kn: ಯಾವುದೇ ಶುಲ್ಕವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Leave blank for no post format
kn: ಯಾವುದೇ ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Leave blank for no question icon
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಐಕಾನ್‌ಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
kn: ನೀವು ಐಕಾನ್ ಬಳಸದಿರಲು ಬಯಸಿದರೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
kn: ಯಾವುದೇ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸದಿರಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Leave blank to send all form data
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Leave blank to use the default product type: simple
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ: ಸರಳ

en: Leave empty for no replacement
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಿಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Left (default)
kn: ಎಡ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Length of decimal
kn: ದಶಮಾಂಶದ ಉದ್ದ

en: Less than
kn: ಕಡಿಮೆ

en: Less than or equal to
kn: ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮ

en: Let a new line break act as shift+enter
kn: ಹೊಸ ಸಾಲಿನ ವಿರಾಮವು ಶಿಫ್ಟ್ + ಎಂಟರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿ

en: Let users duplicate the fields inside this column
kn: ಈ ಕಾಲಮ್‌ನೊಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ

en: Letters only
kn: ಪತ್ರಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Licenses
kn: ಪರವಾನಗಿಗಳು

en: Limit (set to -1 for no limit)
kn: ಮಿತಿ (ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲದೆ -1 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಮಿತಿ (0 = ಅನಿಯಮಿತ)

en: Line Thickness
kn: ರೇಖೆಯ ದಟ್ಟತೆ

en: Line color
kn: ಸಾಲಿನ ಬಣ್ಣ

en: Line height in pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Link
kn: ಲಿಂಕ್

en: List (horizontal)
kn: ಪಟ್ಟಿ (ಅಡ್ಡ)

en: List (vertical)
kn: ಪಟ್ಟಿ (ಲಂಬ)

en: List of available fields:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
kn: ಬೆಂಬಲಿತ ಭಾಷಾ ಸಂಕೇತಗಳ ಪಟ್ಟಿ: %sಬೆಂಬಲಿತ ಭಾಷೆಗಳು%s

en: Listings
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Listings Add-on
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳ ಆಡ್-ಆನ್

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳ ಆಡ್-ಆನ್ %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪಟ್ಟಿ/ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ನೀವು ಅವರ ಸ್ವಂತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಹು ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಪಟ್ಟಿಗಳ SHORTCODE ಅನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ ನೀವು ನಕಲಿಸಬಹುದು.

en: Lithuanian
kn: ಲಿಥುವೇನಿಯನ್

en: Live preview
kn: ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Live publishable key
kn: ಲೈವ್ ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದಾದ ಕೀ

en: Live secret key
kn: ಲೈವ್ ರಹಸ್ಯ ಕೀ

en: Live webhook ID
kn: ಲೈವ್ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಐಡಿ

en: Live webhook signing secret key
kn: ಲೈವ್ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ರಹಸ್ಯ ಕೀ

en: Load More
kn: ಹೆಚ್ಚು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Load Quicktags
kn: ಕ್ವಿಕ್‌ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Load default Settings
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Local secret name
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ರಹಸ್ಯ ಹೆಸರು

en: Local secret value
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ರಹಸ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Local secrets
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ರಹಸ್ಯಗಳು

en: Local secrets can only be used in this form only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಈ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: Lock all to global settings
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Lock form after specific amount of submissions
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳ ನಂತರ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Lock form after specific amount of submissions by user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳ ನಂತರ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Lock message description
kn: ಸಂದೇಶ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Lock message title
kn: ಸಂದೇಶದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Lock to global settings
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Login (user will be logged in)
kn: ಲಾಗಿನ್ (ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗಿನ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ)

en: Login page URL
kn: ಲಾಗಿನ್ ಪುಟ URL

en: Long name (default)
kn: ದೀರ್ಘ ಹೆಸರು (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Longitude
kn: ರೇಖಾಂಶ

en: Loop fields HTML
kn: ಲೂಪ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು HTML

en: Lost Password E-mail Body
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಇಮೇಲ್ ದೇಹ

en: Lost Password E-mail Subject
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಇಮೇಲ್ ವಿಷಯ

en: Luxembourgish
kn: ಲಕ್ಸೆಂಬರ್ಗ್

en: Macedonian
kn: ಮೆಸಿಡೋನಿಯನ್

en: MailPoet Settings
kn: MailPoet ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Mailchimp
kn: ಮೇಲ್ಚಿಂಪ್

en: Mailchimp Audiance ID
kn: Mailchimp ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ID

en: Mailchimp Settings
kn: Mailchimp ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Mailster Settings
kn: ಮೇಲ್ಸ್ಟರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Make a duplicate from this form
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ನಿಂದ ನಕಲು ಮಾಡಿ

en: Make a duplicate of this entry
kn: ಈ ಪ್ರವೇಶದ ನಕಲನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Make column invisible
kn: ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಅಗೋಚರವಾಗಿ ಮಾಡಿ

en: Make days shown before or after the current month selectable
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ತೋರಿಸಿರುವ ದಿನಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Make field read-only
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಿ

en: Make field variable
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ವೇರಿಯಬಲ್ ಮಾಡಿ

en: Make popup sticky
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅಂಟದಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
kn: ಈ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್‌ಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
kn: %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ API ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ, ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಳಂ

en: Malaysian
kn: ಮಲೇಷಿಯನ್

en: Manage stock?
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದೇ?

en: Manually enter each condition (default)
kn: ಪ್ರತಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಮೂದಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Map address (location)
kn: ನಕ್ಷೆ ವಿಳಾಸ (ಸ್ಥಳ)

en: Map custom fields
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಕ್ಷೆ ಮಾಡಿ

en: Map data with fields
kn: ಕ್ಷೇತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನಕ್ಷೆ ಡೇಟಾ

en: Map data with form fields
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನಕ್ಷೆ ಡೇಟಾ

en: Map zoom
kn: ನಕ್ಷೆ ಜೂಮ್

en: Mar
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
kn: ಐಟಂಗಳ ನಡುವೆ ಅಂಚು (ಕೆಳಗಿನ ಅಂಚು / ಅಂತರ)

en: Margins (top right bottom left)
kn: ಅಂಚುಗಳು (ಮೇಲಿನ ಬಲ ಕೆಳಗಿನ ಎಡಕ್ಕೆ)

en: Mark read
kn: ಮಾರ್ಕ್ ಓದಿ

en: Mark this entry as read
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಓದಿದಂತೆ ಗುರುತಿಸಿ

en: Mark this entry as unread
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಓದದಿರುವಂತೆ ಗುರುತಿಸಿ

en: Mark unread
kn: ಓದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

en: Max characters/selections allowed
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅಕ್ಷರಗಳು / ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Max image height in pixels (0 = no max)
kn: ಚಿತ್ರದ ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಗರಿಷ್ಠ ಇಲ್ಲ)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಗರಿಷ್ಠ ಇಲ್ಲ)

en: Max number allowed
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Max. Connect with other datepicker
kn: ಗರಿಷ್ಠ. ಇತರ ಡೇಟ್‌ಪಿಕರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಿ

en: Maximize all elements
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಿ

en: Maximum image height in pixels
kn: ಚಿತ್ರದ ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Maximum image width in pixels
kn: ಚಿತ್ರದ ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Maximum number of rows to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸಾಲುಗಳು

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಮಧ್ಯಂತರವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (1 ವರ್ಷ, 12 ತಿಂಗಳುಗಳು ಅಥವಾ 52 ವಾರಗಳು).

en: May
kn: ಮೇ

en: Medium
kn: ಮಾಧ್ಯಮ

en: Medium (default)
kn: ಮಧ್ಯಮ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Medium - d MM, y
kn: ಮಧ್ಯಮ - ಡಿ ಎಂಎಂ, ವೈ

en: Memo
kn: ಮೆಮೊ

en: Menu order (blank = 0)
kn: ಮೆನು ಕ್ರಮ (ಖಾಲಿ = 0)

en: Message for locked out users
kn: ಲಾಕ್ ಔಟ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂದೇಶ

en: Message for not logged in users
kn: ಲಾಗಿನ್ ಆಗದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂದೇಶ

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
kn: ಮೆಟ್ರಿಕ್ (ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಮತ್ತು ಮೀಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ದೂರ)

en: Min characters/selections allowed
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಅಕ್ಷರಗಳು / ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Min height in pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ

en: Min number allowed
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Min. Connect with other datepicker
kn: ಕನಿಷ್ಠ. ಇತರ ಡೇಟ್‌ಪಿಕರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಿ

en: Minimal
kn: ಕನಿಷ್ಠ

en: Minimize
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Minimize all elements
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Minimum width of each item
kn: ಪ್ರತಿ ವಸ್ತುವಿನ ಕನಿಷ್ಠ ಅಗಲ

en: Mis.
kn: ಮಿಸ್.

en: Mo
kn: ಮೊ

en: Mobile preview
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Mon
kn: ಸೋಮ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Monday (default)
kn: ಸೋಮವಾರ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Monthly (every month)
kn: ಮಾಸಿಕ (ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು)

en: Move to Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕು

en: Mr.
kn: ಶ್ರೀ.

en: Multi Part
kn: ಬಹು ಭಾಗ

en: Municipality
kn: ಪುರಸಭೆ

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕವಾಗಿರಬೇಕು ಉದಾ: "25-03-2020". ಸರಿಯಾದ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬಳಸದ ಡೇಟ್‌ಪಿಕರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ, ಯಾವುದೇ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪದೊಂದಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಸಮಯಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ನೀವು {date;timestamp} ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು (ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Must be an unique name (required)
kn: ಅನನ್ಯ ಹೆಸರಾಗಿರಬೇಕು (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
kn: "ಸತ್ಯ" ಅಥವಾ "ಸುಳ್ಳು" ಆಗಿರಬೇಕು. ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ನೀವು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಬಹುದು. (ಅಥವಾ ವಿಐಪಿ ಅಲ್ಲದವರಿಗೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name of place
kn: ಸ್ಥಳದ ಹೆಸರು

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
kn: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಕೂಪನ್‌ನ ಹೆಸರು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ರಸೀದಿಗಳು. ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸದಿದ್ದರೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಐಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Names
kn: ಹೆಸರುಗಳು

en: Names (default)
kn: ಹೆಸರುಗಳು (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಇ-ಮೇಲ್ ಜ್ಞಾಪನೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬೇಕೆ? ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು:%s%s%sಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು > ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು > ಇ-ಮೇಲ್ ಜ್ಞಾಪನೆಗಳು%s%s

en: Needs response
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Net amount
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೊತ್ತ

en: Never (do not reset)
kn: ಎಂದಿಗೂ (ಮರುಹೊಂದಿಸಬೇಡಿ)

en: New
kn: ಹೊಸದು

en: New question
kn: ಹೊಸ ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Next
kn: ಮುಂದೆ

en: Next Multi-part/Step
kn: ಮುಂದಿನ ಬಹು-ಭಾಗ/ಹಂತ

en: Next button text
kn: ಮುಂದಿನ ಬಟನ್ ಪಠ್ಯ

en: Nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No (default)
kn: ಇಲ್ಲ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: No (disabled)
kn: ಇಲ್ಲ (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: No (no-repeat)
kn: ಇಲ್ಲ (ಪುನರಾವರ್ತನೆ ಇಲ್ಲ)

en: No (show)
kn: ಇಲ್ಲ (ತೋರಿಸು)

en: No (users can edit the value)
kn: ಇಲ್ಲ (ಬಳಕೆದಾರರು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು)

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
kn: ನಕಲಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: No Link
kn: ಲಿಂಕ್ ಇಲ್ಲ

en: No Redirect
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಇಲ್ಲ

en: No alignment
kn: ಜೋಡಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No animation
kn: ಅನಿಮೇಷನ್ ಇಲ್ಲ

en: No backups found...
kn: ಯಾವುದೇ ಬ್ಯಾಕಪ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ ...

en: No changes
kn: ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No entry found with ID:
kn: ID ಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನಮೂದು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
kn: ಯಾವುದೇ ಜಾಗ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ! ದಯವಿಟ್ಟು [MailPoet > Forms] ಮೂಲಕ ಕೆಲವು ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ

en: No files uploaded
kn: ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No form selected, please select a form!
kn: ಯಾವುದೇ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ!

en: No form to duplicate has been supplied!
kn: ನಕಲು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: No forms found
kn: ಯಾವುದೇ ರೂಪಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No forms found, create one!
kn: ಯಾವುದೇ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ, ಒಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ!

en: No matches found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No results found
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ

en: No results found based on your filter
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಿಲ್ಟರ್ ಆಧರಿಸಿ ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No verification required and do not automatically login either
kn: ಯಾವುದೇ ಪರಿಶೀಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಬೇಡಿ

en: No verification required and login automatically
kn: ಯಾವುದೇ ಪರಿಶೀಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ

en: None (default)
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: None (do nothing)
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (ಏನೂ ಮಾಡಬೇಡಿ)

en: None (empty)
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (ಖಾಲಿ)

en: None (use the form redirect)
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (ಫಾರ್ಮ್ ಮರುನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Normalize strings
kn: ತಂತಿಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸಿ

en: Normalize using PHP iconv()
kn: PHP iconv() ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಾಧಾರಣಗೊಳಿಸಿ

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
kn: PHP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಲಿಟರೇಟರ್ () (ನಿಧಾನ) ಬಳಸಿ ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸಿ

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
kn: WP remove_accents() ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಾಧಾರಣಗೊಳಿಸಿ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನೀವು ಇದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬೇಕು, ಆದರೆ ನೀವು ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಉಲ್ಲೇಖ ಸಂಖ್ಯೆಗಳೆರಡನ್ನೂ ರಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ "ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್" ಮತ್ತು "ಕೋಟ್" ಎರಡಕ್ಕೂ ಅನನ್ಯ ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಬಹು ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿ ಅಥವಾ ಫಾರ್ಮ್ ಹೆಸರಿನಂತಹ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಉದಾ: "1234_ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್" ಅಥವಾ "1235_ಕೋಟ್". ಅನನ್ಯ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಕೀಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ, ನೀವು ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ ಅಥವಾ ಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸಬೇಕು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೀವು "I" ಅಥವಾ "INV" ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಉಲ್ಲೇಖಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು "Q" ಅಥವಾ "QUOTE" ಅನ್ನು ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ ಅವರನ್ನು ಅನ್‌ಸಬ್‌ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಮಾಡಲು ಸಹ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

en: Norwegian
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್

en: Norwegian Bokmål
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ಬೊಕ್ಮಾಲ್

en: Norwegian Nynorsk
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ನೈನೋರ್ಸ್ಕ್

en: Not contains
kn: ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Not equal
kn: ಸಮಾನವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not equals
kn: ಸಮನಾಗಿಲ್ಲ

en: Not found message
kn: ಸಂದೇಶ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Not logged in message (leave blank for no message)
kn: ಸಂದೇಶಕ್ಕೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿಲ್ಲ (ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Not sure what secrets are?
kn: ರಹಸ್ಯಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲವೇ?

en: Note
kn: ಸೂಚನೆ

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಪ್ರಮಾಣಕ್ಕೆ ಮೌಲ್ಯವು ಧನಾತ್ಮಕ ಪೂರ್ಣಾಂಕವಾಗಿರಬೇಕು. ಶೂನ್ಯ, ಶೂನ್ಯ ಅಥವಾ ಋಣಾತ್ಮಕ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಪಿಡಿಎಫ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ನೀವು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವಾಗ ನೀವು "ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್" ಟಿಎಬಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
kn: ಗಮನಿಸಿ: ನೀವು ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಪಿಡಿಎಫ್ ಹೆಡರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವಾಗ ನೀವು "ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್" ಟಿಎಬಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು

en: Note: this will only work for logged in users
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಇದು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Note: this will only work if you save a contact entry
kn: ಗಮನಿಸಿ: ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಉಳಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Notice
kn: ಗಮನಿಸಿ

en: Nov
kn: ನವೆಂಬರ್

en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
kn: ಸಂಖ್ಯೆ ಸ್ವರೂಪ (ಉದಾಹರಣೆ: ಜಿಬಿ / ಗಿಗಾಬೈಟ್)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಐಟಂನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಮಾಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of columns (1 up to 10)
kn: ಕಾಲಮ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ (1 ರಿಂದ 10 ರವರೆಗೆ)

en: Numbers and Letters (default)
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರಗಳು (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Numbers only
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Numbers, letters and symbols
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, ಅಕ್ಷರಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Numeric
kn: ಸಂಖ್ಯಾ

en: OR
kn: ಅಥವಾ

en: Oct
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: Off
kn: ಆರಿಸಿ

en: Off (toggle disabled)
kn: ಆಫ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (ಟಾಗಲ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
kn: ಆಫ್‌ಸೆಟ್ (ಉದಾ: ದಿನಾಂಕದ 2 ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ)

en: On
kn: ಆನ್

en: On (toggle enabled)
kn: ಆನ್ ಆಗಿದೆ (ಟಾಗಲ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: One (when one condition matched)
kn: ಒಂದು (ಒಂದು ಷರತ್ತು ಹೊಂದಿಕೆಯಾದಾಗ)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Only allow logged in users to download secure/private files
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ / ಖಾಸಗಿ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ / ಖಾಸಗಿ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ / ಖಾಸಗಿ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Only apply the validation if field is not empty
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವು ಖಾಲಿಯಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ation ರ್ಜಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
kn: ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವಾಗ ಫಾರ್ಮ್ ಘನೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ (ಸರಾಸರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಚೋದಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ PayPal ಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಸ್ಟ್ರೈಪ್‌ಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ WooCommerce ಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Only display after user tried to submit the form
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only display entries within the following date range
kn: ಕೆಳಗಿನ ದಿನಾಂಕದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only display the following countries
kn: ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only display the message after the user tried to submit the form
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only display this listing to the following users
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವು ದೊಡ್ಡದಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಮಾತ್ರ ರೆಂಡರ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ದೊಡ್ಡದಾದಾಗ ಇದು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ನಿರೂಪಣೆ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವಾಗ ನೀವು "ಪಿಕ್ಸೆಲ್" ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಬೃಹತ್ ರೂಪಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ರೆಂಡರ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವುದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: Only retrieve entries based on this form
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಮಾತ್ರ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Only save entry when following condition is met
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Only save subscriber when following condition is met
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Only save the label
kn: ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಳಿಸಿ

en: Only save the value (recommended)
kn: ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಳಿಸಿ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
kn: ಒದಗಿಸಿದ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ. ದೇಶಗಳನ್ನು ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳಾಗಿ ರವಾನಿಸಬೇಕು, ISO 3166-1 Alpa-2 ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ದೇಶದ ಕೋಡ್. ನೀವು 5 ದೇಶಗಳವರೆಗೆ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ: fr,nl,de ನಿಮ್ಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಫ್ರಾನ್ಸ್, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನಿಯೊಳಗಿನ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು, pr,vi,gu,mp ನಿಮ್ಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಸಂಘಟಿತ ಪ್ರದೇಶಗಳೊಳಗಿನ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: Only send the label
kn: ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Only send the value
kn: ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
kn: ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿಗಳನ್ನು ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು "ಬಾಕಿಯಿದೆ" ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Only show in PDF file
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: Only show on Form
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

en: Only used for Front-end posting
kn: ಫ್ರಂಟ್-ಎಂಡ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Only used for Register & Login feature
kn: ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Open (allow comments)
kn: ತೆರೆಯಿರಿ (ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ)

en: Open (allow pings)
kn: ತೆರೆಯಿರಿ (ಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ)

en: Open in new window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open in same window
kn: ಒಂದೇ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open new tab/window
kn: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್ / ವಿಂಡೋ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Option
kn: ಆಯ್ಕೆ

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
kn: ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ ಅಥವಾ ಪರಿಶೀಲನೆಯಿಲ್ಲದೆ ತಕ್ಷಣವೇ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ

en: Order
kn: ಆದೇಶ

en: Order By
kn: ಆದೇಶ

en: Order by Product price (WooCommerce only)
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಆದೇಶಿಸಿ (WooCommerce ಮಾತ್ರ)

en: Order by author
kn: ಲೇಖಕರಿಂದ ಆದೇಶ

en: Order by date
kn: ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಆದೇಶ

en: Order by last modified date
kn: ಕೊನೆಯ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಆದೇಶಿಸಿ

en: Order by menu order
kn: ಮೆನು ಆದೇಶದಂತೆ ಆದೇಶಿಸಿ

en: Order by post id
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಐಡಿ ಮೂಲಕ ಆದೇಶಿಸಿ

en: Order by post/page parent id
kn: ಪೋಸ್ಟ್ / ಪುಟ ಪೋಷಕ ಐಡಿ ಮೂಲಕ ಆದೇಶಿಸಿ

en: Order by title (default)
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಆದೇಶ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Order details
kn: ಆದೇಶದ ವಿವರಗಳು

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದು ತಿಂಗಳು / ವರ್ಷ ಆಧಾರಿತ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗಳಾಗಿ ಆಯೋಜಿಸಿ ಉದಾ:

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
kn: ಮೂಲ (ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ)

en: Out of stock
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Outside the field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೊರಗೆ

en: Override days exclusion
kn: ದಿನಗಳ ಹೊರಗಿಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ

en: Override the PayPal member's stored address
kn: PayPal ಸದಸ್ಯರ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ

en: Override the default CSS styles
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಿಎಸ್ಎಸ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ

en: Owner’s Address line 2
kn: ಮಾಲೀಕರ ವಿಳಾಸ ಸಾಲು 2

en: Owner’s Address line1
kn: ಮಾಲೀಕರ ವಿಳಾಸ ಸಾಲು 1

en: Owner’s City
kn: ಮಾಲೀಕರ ನಗರ

en: Owner’s Country
kn: ಮಾಲೀಕರ ದೇಶ

en: Owner’s Postal code
kn: ಮಾಲೀಕರ ಅಂಚೆ ಕೋಡ್

en: Owner’s State
kn: ಮಾಲೀಕರ ರಾಜ್ಯ

en: Owner’s email address
kn: ಮಾಲೀಕರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Owner’s full name
kn: ಮಾಲೀಕರ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Owner’s phone number
kn: ಮಾಲೀಕರ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: PDF
kn: ಪಿಡಿಎಫ್

en: PDF File
kn: PDF ಫೈಲ್

en: PDF Generator Add-on
kn: PDF ಜನರೇಟರ್ ಆಡ್-ಆನ್

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
kn: PDF ಜನರೇಟರ್ ಆಡ್-ಆನ್ %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
kn: PDF ಜನರೇಟರ್ ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: PDF Settings
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: PDF Text rendering
kn: PDF ಪಠ್ಯ ರೆಂಡರಿಂಗ್

en: PDF file
kn: PDF ಫೈಲ್

en: PDF filename
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ ಹೆಸರು

en: PDF options
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: PDF render scale
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ರೆಂಡರ್ ಸ್ಕೇಲ್

en: Padding
kn: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Padding & margin styles
kn: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅಂಚು ಶೈಲಿಗಳು

en: Padding bottom
kn: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಬಾಟಮ್

en: Padding top
kn: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಟಾಪ್

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Page format
kn: ಪುಟ ಸ್ವರೂಪ

en: Page orientation
kn: ಪುಟ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ

en: Page orientation for the next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಪುಟದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ

en: Paid by
kn: ಮೂಲಕ ಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Parent ID (leave blank for none)
kn: ಪೋಷಕ ID (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Parse address to paypal based on form input data.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಪೇಪಾಲ್‌ಗೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ವಿಳಾಸ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು paypal ಗೆ ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಿ. ಕೆಳಗಿನ 'ಓವರ್‌ರೈಡ್' ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದ ಹೊರತು ಇದು PayPal ಸದಸ್ಯರ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Partial refund
kn: ಭಾಗಶಃ ಮರುಪಾವತಿ

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
kn: ನೀವು ಖರೀದಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನ ಅಥವಾ ಸೇವೆಯನ್ನು ಅಥವಾ ನೀಡಿದ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಪಾಸ್-ಥ್ರೂ ವೇರಿಯಬಲ್. ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Password Protect
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆ

en: Password Protect Settings
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Password field
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Password protect (leave blank for none)
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Paste shortcode on any page
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ಅಂಟಿಸಿ

en: Path to the blog
kn: ಬ್ಲಾಗ್‌ಗೆ ದಾರಿ

en: PayPal Checkout
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: PayPal Order
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆದೇಶ

en: PayPal Subscriptions
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು

en: PayPal Transactions
kn: ಪೇಪಾಲ್ ವಹಿವಾಟುಗಳು

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
kn: PayPal ರದ್ದು URL (ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದಾಗ)

en: PayPal currency code
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಕರೆನ್ಸಿ ಕೋಡ್

en: PayPal fee
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಶುಲ್ಕ

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
kn: PayPal ಖರೀದಿದಾರರ ಮನೆಯ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತುಂಬುತ್ತದೆ.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
kn: PayPal ವ್ಯಾಪಾರಿ ಇಮೇಲ್ (ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
kn: PayPal URL ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ (ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ!)

en: PayPal order
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆದೇಶ

en: PayPal order (backend)
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆರ್ಡರ್ (ಬ್ಯಾಕ್‌ಕೆಂಡ್)

en: PayPal order status
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆರ್ಡರ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: PayPal payment method
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
kn: ಪೇಪಾಲ್ ರಿಟರ್ನ್ URL (ಬಳಕೆದಾರರು ಪೇಪಾಲ್‌ನಿಂದ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದಾಗ)

en: PayPal subscription
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ

en: PayPal subscription (backend)
kn: PayPal ಚಂದಾದಾರಿಕೆ (ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್)

en: PayPal subscription status
kn: PayPal ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ

en: Payer E-mail
kn: ಪಾವತಿದಾರ ಇಮೇಲ್

en: Payment Method
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

en: Payment Status
kn: ಪಾವತಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: Payment authorized, but not yet captured.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Payment details
kn: ಪಾವತಿ ವಿವರಗಳು

en: Payment failed
kn: ಪಾವತಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
kn: ಪಾವತಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ URL ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.%sನಿಮ್ಮ ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಮೊದಲು ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ %s ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.%s%s

en: Payment method
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

en: Payment methods
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳು

en: Payment status
kn: ಪಾವತಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: Payment type
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

en: Paypal Order
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆದೇಶ

en: Paypal Order Status
kn: ಪೇಪಾಲ್ ಆರ್ಡರ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Pending
kn: ಬಾಕಿಯಿದೆ

en: Percent Off
kn: ಶೇ

en: Permission denied, because this list does not exist
kn: ಅನುಮತಿ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಪಟ್ಟಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Persian
kn: ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Phone number
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Phonenumber
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Placeholder
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

en: Placeholder Colors
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Placeholder when the field is filled out
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

en: Please choose a payment method!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ!

en: Please choose an import file first!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಆಮದು ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ!

en: Please confirm deletion!
kn: ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಆಮದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ!
    ಇದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ!

en: Please confirm to clear form!
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ದೃ irm ೀಕರಿಸಿ!

en: Please confirm to reset submission counter!
kn: ಸಲ್ಲಿಕೆ ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ದೃ irm ೀಕರಿಸಿ!

en: Please edit the element and enter your List ID.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿ ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಾವತಿ ಗೇಟ್‌ವೇ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ!

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು "ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂ ಸಂಪೂರ್ಣ" TAB ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ "Google API ಕೀ" ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Please enter a reason!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಕಾರಣವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ "Google API ಕೀ" ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು "Google ನಕ್ಷೆಗಳ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ API" ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ reCAPTCHA API ಕೀಗಳನ್ನು %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s ನಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Please note
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
kn: ಈ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದರಿಂದ ಹಿಂದೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
kn: ಗುಪ್ತ ಕಾಲಮ್‌ನೊಳಗಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಡೇಟಾವಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
kn: iDeal ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
kn: ನಿಮ್ಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೀವು ಮೂಲದ ಹೊರಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತ / ಖಾಸಗಿ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
kn: ನೀವು ಸ್ಥಿರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು %sPredefined {tags}%s (ಡಾಕ್ಸ್ ನೋಡಿ) ಒಂದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ನೀವು ಅದನ್ನು %sವೇರಿಯಬಲ್ ಫೀಲ್ಡ್%s (ಡಾಕ್ಸ್ ನೋಡಿ) ಮಾಡಬೇಕು. ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಗುಪ್ತ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Please note:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ: ಟೆಕ್ಸ್ಟೇರಿಯಾ ಗರಿಷ್ಠ ಉದ್ದದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿ ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಬಳಕೆದಾರರು ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಕಲಿಸಲು / ಅಂಟಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಇದು ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ (ಇದು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಾಲಿನ ಐಟಂಗೆ ಬೆಲೆ/ಪ್ಲಾನ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು CSV ಫೈಲ್%s ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ %sCreating ವೇರಿಯಬಲ್ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಓದಿ.

en: Please save your form first!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿ!

en: Please select what you want to import!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವದನ್ನು ಆರಿಸಿ!

en: Please setup your API key in
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ API ಕೀಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Polish
kn: ಹೊಳಪು ಕೊಡು

en: Populate checkout fields with form data
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Populate form with Contact Entry data if exists
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಫೇಡ್ಇನ್ ಅವಧಿ

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್‌ಅಪ್ ಫೇಡ್‌ಔಟ್ ಅವಧಿ

en: Popup Settings
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Popup Slide In duration in milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಸ್ಲೈಡ್ ಅವಧಿ

en: Popup background color
kn: ಐಟಂ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
kn: ಪಾಪ್‌ಅಪ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌ಗಳು ಉದಾ: 0px 0px 0px 0px

en: Popup slide in
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಸ್ಲೈಡ್ ಇನ್

en: Popup width in pixels (px)
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್‌ಅಪ್ ಅಗಲ (px)

en: Portrait
kn: ಭಾವಚಿತ್ರ

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Positioning bottom e.g: 10px
kn: ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳಭಾಗ ಉದಾ: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಸ್ಥಾನ: ಉದಾ: 10px

en: Positioning method
kn: ಸ್ಥಾನೀಕರಣ ವಿಧಾನ

en: Positioning right e.g: 10px
kn: ಬಲ ಸ್ಥಾನೀಕರಣ ಉದಾ: 10px

en: Positioning top e.g: 10px
kn: ಸ್ಥಾನದ ಮೇಲ್ ಉದಾ: 10px

en: Possible values
kn: ಸಂಭವನೀಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು

en: Post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ

en: Post Status
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Post Title
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Post categories
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿ (ಉದಾ. ಯಾವುದಾದರೂ, ಪ್ರಕಟಿಸಿ, ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ, ಬಾಕಿ, ಖಾಸಗಿ, ಭವಿಷ್ಯ, ಕರಡು, ಅನುಪಯುಕ್ತ)

en: Post status after payment complete
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Post tags separated by comma
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Post timeout in seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ

en: Post type
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ

en: Post type (e.g page, post or product)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ (ಉದಾ. ಪುಟ, ಪೋಸ್ಟ್ ಅಥವಾ ಉತ್ಪನ್ನ)

en: Postal code
kn: ಅಂಚೆ ಕೋಡ್

en: Posts per RSS feed
kn: ಪ್ರತಿ RSS ಫೀಡ್‌ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: Posts per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: Preferred countries
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ದೇಶಗಳು

en: Prefix label
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ ಲೇಬಲ್

en: Prefix question icon tooltip text
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ ಐಕಾನ್ ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ ಮಾಡಿ

en: Preloader (form loading icon)
kn: ಪ್ರೀಲೋಡರ್ (ಫಾರ್ಮ್ ಲೋಡಿಂಗ್ ಐಕಾನ್)

en: Prev
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ

en: Prevent submitting form when entry title already exists
kn: ನಮೂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗದಂತೆ ತಡೆಯಿರಿ

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Previous / Next color
kn: ಹಿಂದಿನ / ಮುಂದಿನ ಬಣ್ಣ

en: Previous Multi-part/Step
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಹು-ಭಾಗ/ಹಂತ

en: Previous button text
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಟನ್ ಪಠ್ಯ

en: Price
kn: ಬೆಲೆ

en: Pricing Plan
kn: ಬೆಲೆ ಯೋಜನೆ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Print form data
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ

en: Processed
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Processing form data...
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Product Price
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆ

en: Product Regular Price
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ

en: Product Sale Price
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಮಾರಾಟದ ಬೆಲೆ

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಪ್ರಕಾರ (ಉದಾ: ಸರಳ, ಗುಂಪು, ಬಾಹ್ಯ, ವೇರಿಯಬಲ್)

en: Product attribute (product_attributes)
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣ (ಉತ್ಪನ್ನ_ವಿಭಾಗಗಳು)

en: Product attribute slug
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಸ್ಲಗ್

en: Product name
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಹೆಸರು

en: Product visibility
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಗೋಚರತೆ

en: Progress Bar Colors
kn: ಪ್ರೋಗ್ರೆಸ್ ಬಾರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Progress Step Colors
kn: ಪ್ರಗತಿ ಹಂತದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Progress Step Colors Active
kn: ಪ್ರಗತಿ ಹಂತದ ಬಣ್ಣಗಳು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿವೆ

en: Publish (default)
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Purchase total
kn: ಒಟ್ಟು ಖರೀದಿ

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
kn: ಪೈಪ್‌ಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ "|".%1$s%2$sಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆ:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಲ್ಲದ %2$sಉದಾಹರಣೆ:%3$s ಆಡಳಿತ ಶುಲ್ಕ|5|ತಪ್ಪು|''%1$s%2$sಅನುಮತಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳು:%3$s ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್|ಫ್ಲೋಟ್|ಬೂಲ್|ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
kn: ಪ್ರತಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ನೀವು ನಮೂದಿಸಬಹುದಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ:
    ಐಡಿ
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಮೊದಲ_ಹೆಸರು
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಲ್ಯಾಸ್ಟ್_ಹೆಸರು
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಕಂಪನಿ
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಇಮೇಲ್
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಫೋನ್
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ ವಿಳಾಸ_1
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಸಿಟಿ
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಸ್ಟೇಟ್
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಪೋಸ್ಟ್ಕೋಡ್
    ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಕಂಟ್ರಿ
    
    ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯುವಾಗ ನೀವು ಈ ರೀತಿಯ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು: {ಕ್ಷೇತ್ರಹೆಸರು; 1} (ಬಳಕೆದಾರ ID ಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು) ಮತ್ತು {ಕ್ಷೇತ್ರಹೆಸರು; 2} (ನಗರವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು) ಹೀಗೆ ...

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
kn: ಪ್ರತಿ ಮೆಟಾ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ನೀವು ಉತ್ಪನ್ನದ ಐಡಿ, ಚಿತ್ರ, ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ನಮೂದಿಸಬಹುದು:
     ಐಡಿ
    ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ_ ಚಿತ್ರ
    ಪೋಸ್ಟ್_ಶೀರ್ಷಿಕೆ
    _ ಅನಿಯಮಿತ_ಪ್ರೈಸ್
    
    ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯುವಾಗ ನೀವು ಈ ರೀತಿಯ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು: {ಫೀಲ್ಡ್ ನೇಮ್; 1} (ಐಡಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು), {ಫೀಲ್ಡ್ ನೇಮ್; 2} (ಇಮೇಜ್ URL ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು), {ಫೀಲ್ಡ್ ನೇಮ್; 3} (ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ), ಮತ್ತು {ಕ್ಷೇತ್ರಹೆಸರು; 4} (ಬೆಲೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು)

en: Put each on a new line
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಉದಾ:
    nl|ನೆಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್
    ಡಿ|ಡ್ಯೂಚ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ:%1$s%4$smenu-slug|ಮೆನು ಶೀರ್ಷಿಕೆ|ನಿಮ್ಮ HTML ಅಥವಾ SHORTCODE ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ...|ಮೆನು ಐಟಂ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಪೂರ್ಣಾಂಕ (ಐಚ್ಛಿಕ)|ಕಸ್ಟಮ್ ಪುಟಕ್ಕೆ URL (ಐಚ್ಛಿಕ) %5$s%1$s%2$sಕಸ್ಟಮ್ ಪುಟ URL ಇಲ್ಲದ ಉದಾಹರಣೆ:%3$s%1$s%4$sform-supmissions|ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳು|[super_listings list="1" id="54751"]|3 %5$s%1$s%2$sಕಸ್ಟಮ್ ಪುಟದ URL ನೊಂದಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆ:%3$s%1$s%4$sform-submissions|ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳು|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು%s%sಉದಾಹರಣೆ:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಬಹುದು

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆ ಸ್ವರೂಪ:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.%1$sಉದಾಹರಣೆ:%1$sfieldname|ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್%1$semail|ಇಮೇಲ್%1$sphonenumber|ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Put each social icon on a new line
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ

en: Put each tracking event on a new line, separate parameters with pipes. You can also append a form ID to only trigger the event when that specific form was submitted. Examples:%1$s%1$s%2$sTo trigger for specific form only:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$sTo trigger for all forms:%3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sExample with event Label and Value:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s
kn: ಪ್ರತಿ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಪೈಪ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ನೀವು ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಸಹ ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗಳು:%1$s%1$s%2$sನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಮಾತ್ರ ಟ್ರಿಗ್ಗರ್ ಮಾಡಲು:%3$s%4$s2316:send|ಈವೆಂಟ್|ಸೈನ್‌ಅಪ್ ಫಾರ್ಮ್|ಸಲ್ಲಿಸಿ%5$s%2$sಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಟ್ರಿಗ್ಗರ್ ಮಾಡಲು: %3$s%4$ssend|ಈವೆಂಟ್|ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್|ಸಲ್ಲಿಸಿ%5$s%2$sಈವೆಂಟ್ ಲೇಬಲ್ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆ:%3$s%4$ssend|ಈವೆಂಟ್|ಅಭಿಯಾನ ಫಾರ್ಮ್|ಸಲ್ಲಿಸಿ|ಫಾಲ್ ಕ್ಯಾಂಪೇನ್|43%5$s

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು &#39;UA-XXXXX-Y&#39; ಅನ್ನು ನೀವು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ Google Analytics ಆಸ್ತಿಯ ಆಸ್ತಿ ID ಯೊಂದಿಗೆ (&quot;ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ID&quot; ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ) ಬದಲಾಯಿಸಿ.<br /> (ಈ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನೂ ಬೇರೆಡೆ ಇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿ ಬಿಡಿ)

en: Quantity
kn: ಪ್ರಮಾಣ

en: Quantity (Number of items)
kn: ಪ್ರಮಾಣ (ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ)

en: Quantity button colors
kn: ಪ್ರಮಾಣ ಬಟನ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Quantity field
kn: ಪ್ರಮಾಣ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Quantity:
kn: ಪ್ರಮಾಣ:

en: Question
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Radio buttons
kn: ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Rating
kn: ರೇಟಿಂಗ್

en: Rating Colors
kn: ರೇಟಿಂಗ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Rating Colors Active
kn: ರೇಟಿಂಗ್ ಬಣ್ಣಗಳು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿವೆ

en: Rating Colors Hover
kn: ರೇಟಿಂಗ್ ಬಣ್ಣಗಳು ಹೂವರ್

en: Rating background
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Rating border color
kn: ರೇಟಿಂಗ್ ಅಂಚು ಬಣ್ಣ

en: Rating color
kn: ರೇಟಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ

en: Raw Transaction Data
kn: ಕಚ್ಚಾ ವಹಿವಾಟು ಡೇಟಾ

en: Read
kn: ಓದಿ

en: Read the documentation here!
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಿ!

en: Readonly (makes fields readonly)
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ (ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಮಾಡುತ್ತದೆ)

en: Reason
kn: ಕಾರಣ

en: Receipt/Invoice
kn: ರಶೀದಿ/ಇನ್ವಾಯ್ಸ್

en: Recipient(s) email address separated by commas
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ (ಗಳ) ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Recipient(s) email address separated with commas
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ (ಗಳ) ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Recurring
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ

en: Recurring Payment ID
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ ಪಾವತಿ ID

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟ ಅಥವಾ ಶಾಪಿಂಗ್ ಕಾರ್ಟ್ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸುವುದೇ?

en: Redirect to link or URL
kn: ಲಿಂಕ್ ಅಥವಾ URL ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಿ

en: Redirect to the created Post after form submission
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ರಚಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಿ

en: Redirecting...
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Redo last change
kn: ಕೊನೆಯ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡಿ

en: Refunded
kn: ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Region
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Register & Login
kn: ನೋಂದಾಯಿಸಿ ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ

en: Register & Login Settings
kn: ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Register a new user
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Register new user if user is not logged in
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗದಿದ್ದರೆ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Registered user login status after payment complete
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ನೋಂದಾಯಿತ ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Relative
kn: ಸಾಪೇಕ್ಷ

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಂದ URL (ಹೈಪರ್ಲಿಂಕ್) ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove files from {loop_fields} in emails
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ {loop_fields from ನಿಂದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove files from {loop_fields} tag
kn: {ಲೂಪ್_ಫೀಲ್ಡ್ಸ್} ಟ್ಯಾಗ್‌ನಿಂದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove gallery (images) from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ಗ್ಯಾಲರಿ (ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove gallery from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ಗ್ಯಾಲರಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove hyperlink in emails
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೈಪರ್ಲಿಂಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove margin
kn: ಅಂಚು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove price from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove rating from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ರೇಟಿಂಗ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove short description from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ಚಿಕ್ಕ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove title from single product page
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ಕೂಪನ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ/ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ಶುಲ್ಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ/ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
kn: ನಿಮ್ಮ CSV ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ

en: Removes any accents from strings returned by the API
kn: API ಮೂಲಕ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ

en: Repeat (repeat)
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ (ಪುನರಾವರ್ತನೆ)

en: Repeat X (repeat-x)
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ X (ಪುನರಾವರ್ತನೆ-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
kn: Y ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ (ಪುನರಾವರ್ತನೆ-y)

en: Repeater
kn: ಪುನರಾವರ್ತಕ

en: Repeater column
kn: ಪುನರಾವರ್ತಕ ಕಾಲಮ್

en: Replace comma's with HTML tag in emails
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮವನ್ನು HTML ಟ್ಯಾಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replace the default "Add to cart" area
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Reply to email:
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಿ:

en: Reply to name:
kn: ಹೆಸರಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಿ:

en: Reposition element
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಅಂಶ

en: Require user to choose a minimum of X dates
kn: ಕನಿಷ್ಠ X ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Required Field (not empty)
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಖಾಲಿಯಾಗಿಲ್ಲ)

en: Required to calculate distance between 2 locations
kn: 2 ಸ್ಥಳಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Required to connect the post to categories (if found)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ (ಕಂಡುಬಂದರೆ)

en: Required to connect the post to tags (if found)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ (ಕಂಡುಬಂದರೆ)

en: Required to do API calls to retrieve data
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು API ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Reset Submission Counter
kn: ಸಲ್ಲಿಕೆ ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Submission Counter for Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all to default value
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all to global value
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಜಾಗತಿಕ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all to last known value
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset filters
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset locker submission counter for all users:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಲಾಕರ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ:

en: Reset locker submission counter to:
kn: ಲಾಕರ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ:

en: Reset password (lost password)
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ (ಕಳೆದುಹೋದ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್)

en: Reset to default value
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset to global settings
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset to global value
kn: ಜಾಗತಿಕ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset to last known value
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Responsiveness
kn: ಜವಾಬ್ದಾರಿ

en: Restore Default Settings
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore a previous saved version of this Form
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ನ ಹಿಂದಿನ ಉಳಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore backup
kn: ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restoring settings...
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Restrict result by countrie(s)
kn: ರಾಷ್ಟ್ರ(ಗಳ) ಮೂಲಕ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
kn: ಆಧಾರವಾಗಿರುವ ಜಾಗತಿಕ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ (ಇತರ ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡುವಾಗ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
kn: ಸ್ಲಗ್, ಐಡಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಅಥವಾ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
kn: ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಅದರ ಮೂಲ ID ಯಿಂದ ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ (ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಮಾತ್ರ)

en: Retrieve entries based on all forms
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieve entries based on the following form ID's
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಾರ್ಮ್ ID ಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieve form data from users last submission
kn: ಕೊನೆಯ ಸಲ್ಲಿಕೆಯ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieve method
kn: ವಿಧಾನವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieve value from
kn: ನಿಂದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieves the activation code
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current author ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲೇಖಕ ID ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current author email
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲೇಖಕರ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
kn: ತಿಂಗಳ ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳ ದಿನವನ್ನು (ಯುಟಿಸಿ / ಜಿಎಂಟಿ) ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
kn: ದಿನದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗಂಟೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
kn: ದಿನದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗಂಟೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (UTC / GMT)

en: Retrieves the current logged in user ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ID ಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current logged in user display name
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current logged in user email
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current logged in user first name
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಮೊದಲ ಹೆಸರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current logged in user last name
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current logged in user login (username)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು)

en: Retrieves the current logged in user roles
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಪ್ರಸ್ತುತವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
kn: ಗಂಟೆಯ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮಿಷವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಗಂಟೆಯ ನಿಮಿಷವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (UTC / GMT)

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
kn: ವರ್ಷದ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
kn: ವರ್ಷದ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳು (UTC / GMT) ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current page URL
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ URL ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current page or post ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current page or post author ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಲೇಖಕ ID ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current page or post author email
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಲೇಖಕರ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current page or post title
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮಿಷದ ನಿಮಿಷವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮಿಷದ ಸೆಕೆಂಡನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (UTC / GMT)

en: Retrieves the current year of time (Local time)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯದ ವರ್ಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯವನ್ನು (ಯುಟಿಸಿ / ಜಿಎಂಟಿ) ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಲೂಪ್ {ಲೂಪ್_ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ for ಗಾಗಿ ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಲೂಪ್ {ಲೂಪ್_ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ for ಗಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the generated password
kn: ರಚಿಸಿದ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ID ಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಐಡಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ID ಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry status
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಪುಟವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಬಂದ ಸ್ಥಳವನ್ನು (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ) ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಪುಟವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಸೆಷನ್‌ನಿಂದ ಬಂದ ಸ್ಥಳವನ್ನು (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ) ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the login page URL
kn: ಲಾಗಿನ್ ಪುಟದ URL ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the loop anywhere in your email
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಲೂಪ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
kn: ಸರ್ವರ್ ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
kn: ಸರ್ವರ್ ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ (UTC / GMT) ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the submitter's IP address
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವವರ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
kn: ಒಟ್ಟು ಸಲ್ಲಿಕೆ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುತ್ತದೆ (ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕರ್ ಬಳಸಿದರೆ)

en: Retry payment E-mail Body
kn: ಪಾವತಿ ಇ-ಮೇಲ್ ದೇಹವನ್ನು ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Retry payment E-mail Subject
kn: ಪಾವತಿ ಇಮೇಲ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Retry payment link expiry in hours
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಪಾವತಿ ಲಿಂಕ್ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯವಾಗುತ್ತದೆ

en: Return age as value instead of the date
kn: ದಿನಾಂಕದ ಬದಲಿಗೆ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ

en: Return days
kn: ಹಿಂತಿರುಗುವ ದಿನಗಳು

en: Return label format (define how the results are displayed)
kn: ಲೇಬಲ್ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ (ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ)

en: Return months
kn: ಹಿಂತಿರುಗುವ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Return the current date as default value
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Return the current time as default value
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯವನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
kn: ಯಶಸ್ವಿ ಪಾವತಿಯ ನಂತರ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ. ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Return to builder
kn: ಬಿಲ್ಡರ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Return value format (define how the value is returned)
kn: ಮೌಲ್ಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ (ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ)

en: Return years (age)
kn: ಹಿಂತಿರುಗುವ ವರ್ಷಗಳು (ವಯಸ್ಸು)

en: Reversed
kn: ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: Right
kn: ಸರಿ

en: Romanian
kn: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Romansh
kn: ರೋಮನ್ಶ್

en: Rounded
kn: ದುಂಡಾದ

en: Row heading
kn: ಸಾಲು ಶಿರೋನಾಮೆ

en: Row logic
kn: ಸಾಲು ತರ್ಕ

en: Russian
kn: ರಷ್ಯನ್

en: SEPA Direct Debit
kn: SEPA ನೇರ ಡೆಬಿಟ್

en: SMTP Server
kn: SMTP ಸರ್ವರ್

en: SMTP debug output mode
kn: SMTP ಡೀಬಗ್ output ಟ್‌ಪುಟ್ ಮೋಡ್

en: SMTP password
kn: SMTP ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್

en: SMTP username
kn: SMTP ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
kn: SMTP – ಪೋರ್ಟ್ 25 ಅಥವಾ 2525 ಅಥವಾ 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – ಪೋರ್ಟ್ 465 ಅಥವಾ 25 ಅಥವಾ 587, 2526

en: SSL
kn: ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಎಲ್

en: Sa
kn: ಸಾ

en: Sales tax
kn: ಮಾರಾಟ ತೆರಿಗೆ

en: Sandbox publishable key
kn: ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದಾದ ಕೀ

en: Sandbox secret key
kn: ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ರಹಸ್ಯ ಕೀ

en: Sandbox webhook ID
kn: ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಐಡಿ

en: Sandbox webhook signing secret key
kn: ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ರಹಸ್ಯ ಕೀ

en: Sat
kn: ಶನಿ

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save Mailster user data
kn: ಮೇಲ್ಸ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save as Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶವಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save both value and label
kn: ಮೌಲ್ಯ ಮತ್ತು ಲೇಬಲ್ ಎರಡನ್ನೂ ಉಳಿಸಿ

en: Save custom post meta
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮೆಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save custom user meta
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆದಾರ ಮೆಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save data
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (ಬಳಕೆದಾರರು ಹಿಂದಿರುಗಿದಾಗ, ಡೇಟಾ ಕಳೆದುಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ)

en: Save product attributes
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the admin email value (default)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Save the confirmation email value
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the entry value
kn: ಪ್ರವೇಶ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save value or label to entry?
kn: ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ ಮಾಡುವುದೇ?

en: Save your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Search
kn: ಹುಡುಕಿ Kannada

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
kn: ಅವರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ. ಕೆಳಗಿನ "ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಲು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು" ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸದ ಹೊರತು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರವೇಶ ಡೇಟಾವನ್ನು ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ನೀವು ಹೆಸರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (ಪ್ರಸ್ತುತ ನಮೂದು ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ). ಪ್ರವೇಶ ಐಡಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಬಹುದು: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಬಹುದು: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search method
kn: ಹುಡುಕಾಟ ವಿಧಾನ

en: Second choice
kn: ಎರಡನೇ ಆಯ್ಕೆ

en: Secrets
kn: ರಹಸ್ಯಗಳು

en: Secure File Uploads
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳು

en: Select & Sort the data that needs to be exported
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Select None to never reset the lock
kn: ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಯಾವುದನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a date
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a filter relation (OR|AND)
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ (OR|AND)

en: Select a form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a method for retrieving items
kn: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಒಂದು ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a page to link to
kn: ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಪುಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a post to link to
kn: ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a time
kn: ಸಮಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a unit system
kn: ಯುನಿಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select an Icon
kn: ಐಕಾನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select email template
kn: ಇಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೆಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ಗುಂಪು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
kn: ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಇಮೇಲ್ ರಿಮೈಂಡರ್‌ಗಳು ಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select how the items should be displayed
kn: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select how you want to filter entries
kn: ನೀವು ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select how you want to filter orders
kn: ನೀವು ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select how you want to order the items
kn: ನೀವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಆದೇಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
kn: ನೀವು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಥವಾ CSV ಫೈಲ್ ಮೂಲಕ)

en: Select if this field must act as Start or Destination
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಪ್ರಾರಂಭ ಅಥವಾ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕೆ ಎಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
kn: ನೀವು ಸ್ಲಗ್, ಐಡಿ ಅಥವಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
kn: ನೀವು ಆರೋಹಣ ಅಥವಾ ಅವರೋಹಣ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the toggle default status
kn: ಟಾಗಲ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select to split words by comma or space or both
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ ಅಥವಾ ಸ್ಥಳ ಅಥವಾ ಎರಡರಿಂದ ಪದಗಳನ್ನು ವಿಭಜಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select weight unit
kn: ತೂಕದ ಘಟಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ (ನೋಂದಣಿ, ಲಾಗಿನ್, ನವೀಕರಿಸಿ ಅಥವಾ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ)

en: Select what the status should be
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಏನಾಗಿರಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select what value to return (distance or duration)
kn: ಯಾವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ (ದೂರ ಅಥವಾ ಅವಧಿ)

en: Select when to reset the form lock
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಯಾವಾಗ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select where files should be uploaded to
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಬೇಡವೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select which value to return for calculations
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Selected color
kn: ಆಯ್ದ ಬಣ್ಣ

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ CSV ಲಗತ್ತನ್ನು ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send E-mail
kn: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send E-mail to author
kn: ಲೇಖಕರಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send a confirmation email
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send admin email
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send an admin email
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send approve email when account is activated by admin
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರಿಂದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಅನುಮೋದಿತ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send both value and label
kn: ಮೌಲ್ಯ ಮತ್ತು ಲೇಬಲ್ ಎರಡನ್ನೂ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send confirmation email
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send copy to following address(es)
kn: ಕೆಳಗಿನ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ (ಎಸ್) ನಕಲನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ, ಕೆಳಗಿನ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ (ಎಸ್) ನಕಲನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send data as JSON string
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು JSON ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email after order completed
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email after payment completed
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email confirmation/verification email
kn: ಇಮೇಲ್ ದೃಢೀಕರಣ/ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email from:
kn: ಇವರಿಂದ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ:

en: Send email to
kn: ಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ:

en: Send or do not send confirmation emails
kn: ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ ಅಥವಾ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ

en: Send or do not send the admin emails
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ ಅಥವಾ ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
kn: ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ನಿಗದಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಆಫ್‌ಸೆಟ್ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send reminder based on the following date:
kn: ಕೆಳಗಿನ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ:

en: Send site credentials to the user email
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ಸೈಟ್ ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send the Mailchimp confirmation email
kn: Mailchimp ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send to (Admin E-mails)
kn: (ನಿರ್ವಹಣೆ ಇ-ಮೇಲ್ಗಳು) ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send to (Confirmation E-mails)
kn: (ದೃ ir ೀಕರಣ ಇ-ಮೇಲ್ಗಳು) ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send value or label to admin?
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಮೌಲ್ಯ ಅಥವಾ ಲೇಬಲ್ ಕಳುಹಿಸುವುದೇ?

en: Send value or label to submitter?
kn: ಸಲ್ಲಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಮೌಲ್ಯ ಅಥವಾ ಲೇಬಲ್ ಕಳುಹಿಸುವುದೇ?

en: Send verification email (default)
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Send verification email and automatically login
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ

en: Sep
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
kn: Mailchimp ಕ್ಷೇತ್ರ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರ_ಹೆಸರನ್ನು ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ "|" (ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ).%1$sಉದಾಹರಣೆ: PHONE|ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ%1$sಈ ವಿಧಾನದಿಂದ ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ Mailchimp ಬಳಕೆದಾರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದು

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
kn: ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮೇಲ್‌ಸ್ಟರ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರ_ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ "|" (ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ).%sಉದಾಹರಣೆ: mailster_field_name|super_forms_field_name%sಈ ವಿಧಾನದಿಂದ ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ ಮೇಲ್‌ಸ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದು

en: Separate each form ID by a comma.
kn: ಪ್ರತಿ ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಉದಾ: nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
kn: ಪ್ರತಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ "ಯಾವುದಾದರೂ" ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Seperate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
kn: ಪ್ರತಿ ದರವನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ. ನೀವು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ %sDashboard%s ಮೂಲಕ ತೆರಿಗೆ ದರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ರಚಿಸಬಹುದು.

en: September
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: Serbian
kn: ಸರ್ಬಿಯನ್

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ ಡಿಲಿಮಿಟರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set a custom enclosure character for values
kn: ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಆವರಣ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set a default color (leave blank for none)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. {post_id} ಮತ್ತು {post_title} ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. {post_id}, {post_title} ಮತ್ತು {ಬಳಕೆದಾರ _ ****} ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಫಾರ್ಮ್ ID ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ (ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
kn: ಒಂದು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಉದಾ: %, EUR, USD ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
kn: ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಉದಾ: ಉಪಮೊತ್ತ ಅಥವಾ ಒಟ್ಟು

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಉದಾ: ಗಿಗಾಬೈಟ್, ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಇತ್ಯಾದಿ. (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Set mailer to use SMTP
kn: SMTP ಬಳಸಲು ಮೈಲೇರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕರೆನ್ಸಿಗೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ ಉದಾ: $ ಅಥವಾ €

en: Set the limitation thresshold
kn: ಮಿತಿ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the limitation thresshold per user
kn: ಪ್ರತಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಿತಿ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the type of number to be used as the placeholder
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಆಗಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set to -1 to use default TAB index.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ TAB ಸೂಚಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು -1 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set to 0 to remove limitations.
kn: ಮಿತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set to 0 to use default CSS height
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ CSS ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಳಸಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set to 0 to use default CSS height.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಿಎಸ್ಎಸ್ ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಳಸಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set to 0 to use default CSS width.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಿಎಸ್ಎಸ್ ಅಗಲವನ್ನು ಬಳಸಲು 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Sets shipping and billing country.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
kn: PayPal ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ/ಲಾಗ್-ಇನ್ ಪುಟಕ್ಕಾಗಿ ಅಕ್ಷರ ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ HTML ಬಟನ್ ಕೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು PayPal ಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅದೇ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಷಾ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ/ಲಾಗ್-ಇನ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ US ಆಗಿದೆ.

en: Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Shadow Blur Radius
kn: ನೆರಳು ಮಸುಕು ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Shadow Color
kn: ನೆರಳು ಬಣ್ಣ

en: Shadow Horizontal Length
kn: ನೆರಳು ಸಮತಲ ಉದ್ದ

en: Shadow Opacity
kn: ನೆರಳು ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Shadow Spread Radius
kn: ನೆರಳು ಸ್ಪ್ರೆಡ್ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Shadow Vertical Length
kn: ನೆರಳು ಲಂಬ ಉದ್ದ

en: Shipping
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್

en: Shipping amount
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮೊತ್ತ

en: Shipping and billing country
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ದೇಶ

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವೆಚ್ಚ (ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಐಟಂಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವೆಚ್ಚ (ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಮೊದಲ ಐಟಂಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ)

en: Shipping currency
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಕರೆನ್ಸಿ

en: Shipping tax behavior
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ತೆರಿಗೆ ನಡವಳಿಕೆ

en: Shipping tax code
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ತೆರಿಗೆ ಕೋಡ್

en: Shopping Cart
kn: ಶಾಪಿಂಗ್ ಕಾರ್ಟ್

en: Short - d M, y
kn: ಸಣ್ಣ - ಡಿ ಎಂ, ವೈ

en: Short name
kn: ಚಿಕ್ಕ ಹೆಸರು

en: Show
kn: ತೋರಿಸು

en: Show Advanced PayPal Settings
kn: ಸುಧಾರಿತ ಪೇಪಾಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
kn: ಸೈಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ ಟೂಲ್‌ಬಾರ್ ತೋರಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Show advanced settings
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show an icon instead of number
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬದಲಿಗೆ ಐಕಾನ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show back to top button
kn: ಮೇಲಿನ ಗುಂಡಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Show directions panel (list directions next to the map)
kn: ನಿರ್ದೇಶನ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ (ನಕ್ಷೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ನಿರ್ದೇಶನಗಳು)

en: Show download button to the user after PDF was generated
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ರಚಿಸಿದ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಬಟನ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show featured image
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show on Form and in PDF file (default)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಮತ್ತು ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Show or hide empty categories
kn: ಖಾಲಿ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಅಥವಾ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show or hide the duration time
kn: ಅವಧಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಅಥವಾ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show popup to logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾಪ್ಅಪ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show popup to none logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show post excerpt
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಆಯ್ದ ಭಾಗವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show post title
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show product price
kn: ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show progress bar for Multi-part
kn: ಬಹು-ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show steps for Multi-part
kn: ಬಹು-ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಹಂತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show thank you message
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show the following "Custom" columns
kn: ಕೆಳಗಿನ "ಕಸ್ಟಮ್" ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show the month after the year in the header
kn: ವರ್ಷದ ನಂತರದ ತಿಂಗಳು ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show the week of the year
kn: ವರ್ಷದ ವಾರವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Signature
kn: ಸಹಿ

en: Signature:
kn: ಸಹಿ:

en: Single
kn: ಏಕ

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
kn: ಒಂದೇ ರಿಯಾಯಿತಿ ದರವನ್ನು ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. 100 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ. ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಐಟಂ ರಿಯಾಯಿತಿ ದರವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಒಂದೇ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳ ಮಾರಾಟದ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರಬೇಕು.

en: Single handling fee charged cart-wide.
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಒಂದೇ ನಿರ್ವಹಣೆ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Single product or service checkout
kn: ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಅಥವಾ ಸೇವೆ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Site ID, if running multiple networks
kn: ಸೈಟ್ ಐಡಿ, ಬಹು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
kn: user_login ಅಥವಾ user_email ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲವಾದರೆ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Skip wizard
kn: ಮಾಂತ್ರಿಕನನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಲೈಡ್ ಇನ್ ಅವಧಿ (0 ಯಾವುದೇ ಫೇಡ್ ಪರಿಣಾಮವಲ್ಲ)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
kn: ಒಳಗೆ ಸ್ಲೈಡ್ ಮಾಡಿ: ಮೇಲಿನಿಂದ, ಬಲದಿಂದ, ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಅಥವಾ ಎಡದಿಂದ

en: Slider (Carousel)
kn: ಸ್ಲೈಡರ್ (ಏರಿಳಿಕೆ)

en: Slider colors
kn: ಸ್ಲೈಡರ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Slider field
kn: ಸ್ಲೈಡರ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೊವೇನಿಯನ್

en: Slug (default)
kn: ಸ್ಲಗ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Slugs
kn: ಗೊಂಡೆಹುಳುಗಳು

en: Slugs (default)
kn: ಗೊಂಡೆಹುಳುಗಳು (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Sold individually?
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಮಾರಾಟ?

en: Solid
kn: ಘನ

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
kn: ಕೆಲವು ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಾಲಿನ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, `ಐಡಿಯಲ್` ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು EUR ಗೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Something went wrong while calculating the distance.
kn: ದೂರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while downloading export.
kn: ರಫ್ತು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while exporting form data.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while importing form data.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while restoring default settings.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong while saving your settings.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Something went wrong:
kn: ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ:

en: Sorry, file extension is not allowed!
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಫೈಲ್ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಮೂದಿಸಿದ ಡೇಟಾದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ದೂರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಪಿನ್‌ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Spacer
kn: ಸ್ಪೇಸರ್

en: Specific database table
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಟೇಬಲ್

en: Specific posts (post_type)
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು (ಪೋಸ್ಟ್_ಟೈಪ್)

en: Specific taxonomy (categories)
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ (ವಿಭಾಗಗಳು)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
kn: ರೇಖೆಯ ಬಣ್ಣದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು 0.0 ಮತ್ತು 1.0 ರ ನಡುವಿನ ಸಂಖ್ಯಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ 1.0 ಆಗಿದೆ.

en: Specifies the color of the line
kn: ರೇಖೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: Specifies the value granularity of the element's value.
kn: ಅಂಶದ ಮೌಲ್ಯದ ಮೌಲ್ಯ ಗ್ರ್ಯಾನ್ಯುಲಾರಿಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಾಗ ಯಾವ ಯುನಿಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
kn: ಬೆಲೆಯನ್ನು ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಅಥವಾ ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಒಳಗೊಂಡಿರುವ, ವಿಶೇಷವಾದ ಅಥವಾ ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಅಂತರ್ಗತ ಅಥವಾ ವಿಶೇಷ ಎಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
kn: ದರವನ್ನು ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಅಥವಾ ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಆವರ್ತನವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ (ಒಂದು-ಬಾರಿ ಪಾವತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳು `ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ')

en: Specify main and backup SMTP servers
kn: ಮುಖ್ಯ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕಪ್ SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ. ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಉದಾ: nl,be,de

en: Spinning icon color
kn: ನೂಲುವ ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣ

en: Squared
kn: ವರ್ಗ

en: Start 15 day trial
kn: 15 ದಿನಗಳ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start Import
kn: ಆಮದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start address
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start all over
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start of the week
kn: ವಾರದ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Start typing and find a color
kn: ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Starting address (required)
kn: ಆರಂಭಿಕ ವಿಳಾಸ (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Starts with
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: State
kn: ರಾಜ್ಯ

en: State/Province
kn: ರಾಜ್ಯ / ಪ್ರಾಂತ್ಯ

en: Statement descriptor
kn: ಹೇಳಿಕೆ ವಿವರಣೆ

en: Static (default)
kn: ಸ್ಥಾಯೀ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Step
kn: ಹಂತ

en: Step (defaults to "any")
kn: ಹಂತ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳು "ಯಾವುದಾದರೂ")

en: Step 1
kn: ಹಂತ 1

en: Step Description
kn: ಹಂತದ ವಿವರಣೆ

en: Step Image
kn: ಹಂತದ ಚಿತ್ರ

en: Step Name
kn: ಹಂತದ ಹೆಸರು

en: Steps between times in minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯದ ನಡುವೆ ಕ್ರಮಗಳು

en: Stick to top, right, bottom or left
kn: ಮೇಲಿನ, ಬಲ, ಕೆಳಗೆ ಅಥವಾ ಎಡಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Stock Qty
kn: ಸ್ಟಾಕ್ Qty

en: Street
kn: ಬೀದಿ

en: Street (1 of 2 fields)
kn: ಬೀದಿ (2 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ 1)

en: Street (2 of 2 fields)
kn: ಬೀದಿ (2 ರಲ್ಲಿ 2 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು)

en: Street name
kn: ರಸ್ತೆ ಹೆಸರು

en: Street name + nr
kn: ರಸ್ತೆ ಹೆಸರು + ಎನ್.ಆರ್

en: Street nr + name
kn: ರಸ್ತೆ nr + ಹೆಸರು

en: Street number
kn: ರಸ್ತೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Stripe
kn: ಪಟ್ಟೆ

en: Stripe Checkout
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಲೈವ್ API ಕೀಯನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ API ಕೀಯನ್ನು %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಸ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಕ್ಸ್ API ಕೀಯನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ API ಕೀಯನ್ನು %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Stripe Transaction
kn: ಪಟ್ಟೆ ವಹಿವಾಟು

en: Stripe checkout method
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ವಿಧಾನ

en: Stroke color
kn: ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಬಣ್ಣ

en: Stroke opacity
kn: ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Stroke weight
kn: ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ತೂಕ

en: Su
kn: ಸು

en: Sub Title
kn: ಉಪ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Subject:
kn: ವಿಷಯ:

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Submit button
kn: ಸಲ್ಲಿಸು ಬಟನ್

en: Submit the form (default)
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Submit type
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವ ಪ್ರಕಾರ

en: Submitted
kn: ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Submitted by
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ

en: Submitted by user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Subscribe with the following tags
kn: ಕೆಳಗಿನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Subscribed (default)
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Subscriber email address
kn: ಚಂದಾದಾರರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
kn: ಚಂದಾದಾರರ ಪಟ್ಟಿ ID(ಗಳು) ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Subscriber status after submitting the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಚಂದಾದಾರರ ಸ್ಥಿತಿ

en: Subscription
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆ ID (ಇದನ್ನು ಹೋಲುವಂತಿರಬೇಕು: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription Status
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ

en: Subscription checkout
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Subscription periods
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಅವಧಿಗಳು

en: Subscription plan ID cannot be empty!
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆ ಐಡಿ ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ!

en: Subscriptions
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
kn: iDeal ಮೂಲಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೆ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ!

en: Subtotal
kn: ಉಪಮೊತ್ತ

en: Subtotal:
kn: ಉಪಮೊತ್ತ:

en: Succeeded
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Success Message Colors
kn: ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಂದೇಶ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Success URL
kn: ಯಶಸ್ವಿ URL

en: Success message
kn: ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಂದೇಶ

en: Suffix label
kn: ಪ್ರತ್ಯಯ ಲೇಬಲ್

en: Suffix question icon tooltip text
kn: ಪ್ರತ್ಯಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಐಕಾನ್ ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಪಠ್ಯ

en: Sun
kn: ಸೂರ್ಯ

en: Sunday
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Super Form
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್

en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು - ಫಾರ್ಮ್ ಬಿಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ

en: Super Forms - User Status
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು - ಬಳಕೆದಾರರ ಸ್ಥಿತಿ

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
kn: ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %d

en: Suspended
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಷ್

en: Swiss-French
kn: ಸ್ವಿಸ್-ಫ್ರೆಂಚ್

en: Switch form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: System Status
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: TCP port to connect to
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಟಿಸಿಪಿ ಪೋರ್ಟ್

en: TLS
kn: ಟಿಎಲ್ಎಸ್

en: Tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್

en: Tab 1
kn: ಟ್ಯಾಬ್ 1

en: Tab 2
kn: ಟ್ಯಾಬ್ 2

en: Tab 3
kn: ಟ್ಯಾಬ್ 3

en: Tab Location
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಸ್ಥಳ

en: Tab background color
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Tab border bottom width (0 = none)
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಡಿ ಕೆಳಗಿನ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Tab border color
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಡಿ ಬಣ್ಣ

en: Tab border left width (0 = none)
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಡಿ ಎಡ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Tab border right width (0 = none)
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಡಿ ಬಲ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Tab border top width (0 = none)
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಡಿ ಮೇಲಿನ ಅಗಲ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Tab collaps icon color
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ

en: Tab collapse icon color
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಕುಸಿತ ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣ

en: Tab padding
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Tab text align
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಪಠ್ಯ ಜೋಡಣೆ

en: Tablet preview
kn: ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Tabs
kn: ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು

en: Tabs (default)
kn: ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Tabs/Accordion
kn: ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು / ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್

en: Tagline for your blog; set in General Options
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಾಗಿ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್; ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: Tags (post_tag)
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು (ಪೋಸ್ಟ್_ಟ್ಯಾಗ್)

en: Tags/Keywords
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು/ಕೀವರ್ಡ್‌ಗಳು

en: Tajiki
kn: ತಜಿಕಿ

en: Take the shortcode and place it anywere!
kn: ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಹೇಗಾದರೂ ಇರಿಸಿ!

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Tax behavior
kn: ತೆರಿಗೆ ನಡವಳಿಕೆ

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
kn: ತೆರಿಗೆ ವರ್ಗದ ಕೋಡ್ ಐಡಿ. %s ತೆರಿಗೆ ವರ್ಗವನ್ನು ಹುಡುಕಿ%s. ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ವಹಿವಾಟನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ನೀವು ಒಂದನ್ನು ಒದಗಿಸದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ತೆರಿಗೆ ವರ್ಗವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ %stax ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಇದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಬಹುದು%s.

en: Tax rates:
kn: ತೆರಿಗೆ ದರಗಳು:

en: Taxonomy slug
kn: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಸ್ಲಗ್

en: Text Editor Settings
kn: ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Text alignment
kn: ಪಠ್ಯ ಜೋಡಣೆ

en: Text area
kn: ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ

en: Text field
kn: ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Text field (default)
kn: ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
kn: ಬಣ್ಣ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವವರ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯ (ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
kn: ಟಾಗಲ್ ಬಟನ್‌ನ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಪಠ್ಯ (ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
kn: ಬಣ್ಣ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವವರ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯ (ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
kn: ಟಾಗಲ್ ಬಟನ್‌ನ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಪಠ್ಯ (ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Th
kn: ನೇ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Thank you for contacting us!
kn: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: Thank you message
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸಂದೇಶ

en: Thank you page (return URL)
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಪುಟ (ರಿಟರ್ನ್ URL)

en: Thank you title
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Thank you!
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: Thanks Description
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ವಿವರಣೆ

en: Thanks Title
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
kn: Px ನಲ್ಲಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಅಂಚುಗಳು (ಮೇಲಿನ ಬಲ ಕೆಳಗಿನ ಎಡಕ್ಕೆ)

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
kn: Google ನಕ್ಷೆಯ ಅಂಶ, ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣತೆ ಮತ್ತು Google Maps API ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ API ಕೀಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The CVC number is incorrect.
kn: CVC ಸಂಖ್ಯೆ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: The ID of the user where the post will belong to
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸೇರಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ID

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
kn: ಲೊಕೇಲ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನ IETF ಭಾಷಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಖಾಲಿ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಬ್ರೌಸರ್‌ನ ಲೊಕೇಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
kn: ಪಟ್ಟಿ ಐಡಿ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಪಟ್ಟಿ ಐಡಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ಪಿನ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಈ ನಿರಾಕರಣೆ ಕೋಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ರೀಡರ್ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಪಾವತಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ಪಿನ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಈ ನಿರಾಕರಣೆ ಕೋಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ರೀಡರ್ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಪಾವತಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: The Place's full address
kn: ಸ್ಥಳದ ಪೂರ್ಣ ವಿಳಾಸ

en: The Place's phone number in international format
kn: ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳದ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
kn: ಸ್ಥಳದ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ, ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಪ್ರಕಾರ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಪಾವತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ URL ಅನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
kn: ಪಾವತಿಯ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪೇಪಾಲ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ URL, ತ್ವರಿತ ಪಾವತಿ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಂದೇಶಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
kn: ಪಾವತಿ ಅಥವಾ ಸೆಟಪ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾದ URL. ನಿಮ್ಮ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸೆಷನ್‌ನಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಪುಟವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುವ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಓದಿ.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
kn: ZIP/ಪೋಸ್ಟಲ್ ಕೋಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಭರ್ತಿ-ಇನ್ ವೇರಿಯೇಬಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ವಿಳಾಸವು PayPal ಸದಸ್ಯರ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ರವಾನಿಸುವ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಖರೀದಿದಾರರು ನೋಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪೇಪಾಲ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟರೆ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
kn: ಅನುಮತಿಸಬಹುದಾದ PIN ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
kn: ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಸೇರಿಸಲು ಅಥವಾ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲು ಮೊತ್ತ

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
kn: U.S. ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರದೇಶ ಕೋಡ್ ಅಥವಾ U.S. ಹೊರಗಿನ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ದೇಶದ ಕೋಡ್

en: The author page (front-end)
kn: ಲೇಖಕರ ಪುಟ (ಮುಂಭಾಗದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ)

en: The author profile (backend)
kn: ಲೇಖಕರ ಪ್ರೊಫೈಲ್ (ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
kn: ವ್ಯಾಪಾರದ ಮುಖಪುಟದಂತಹ ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್

en: The blog's home web address; set in General Options
kn: ಬ್ಲಾಗ್‌ನ ಮನೆಯ ವೆಬ್ ವಿಳಾಸ; ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
kn: ಈ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ (ಇದು ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ ಅಥವಾ ಕದ್ದಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ).

en: The card does not support the specified currency.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The card does not support this type of purchase.
kn: ಈ ರೀತಿಯ ಖರೀದಿಯನ್ನು ಕಾರ್ಡ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
kn: ಕಾರ್ಡ್‌ಗೆ ಪಿನ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕಾರಣ ಅದನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The card has been declined for an unknown reason.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The card has expired.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
kn: ಖರೀದಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಕಾರ್ಡ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The card number is incorrect.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಕಾರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಖಾತೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
kn: ವಹಿವಾಟಿಗೆ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದರಿಂದ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
kn: ಬೆಕ್ಕು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಹೆಸರು (ಉದಾ: ವರ್ಗ ಅಥವಾ ಉತ್ಪನ್ನ_ಬೆಕ್ಕು)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಾಗಿ ಶುಲ್ಕದ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
kn: ಸಂಯೋಜನೆಯ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು, ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೋಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ!

en: The conditions that this element should listen to.
kn: ಈ ಅಂಶವು ಕೇಳಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು.

en: The confirmation subject for this email
kn: ಈ ಇಮೇಲ್‌ಗಾಗಿ ದೃ mation ೀಕರಣ ವಿಷಯ

en: The content type to use for this email
kn: ಈ ಇಮೇಲ್‌ಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯ ಪ್ರಕಾರ

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
kn: ಈ ಇಮೇಲ್‌ಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯ ಪ್ರಕಾರ.%sಉದಾಹರಣೆ: UTF-8 ಅಥವಾ ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
kn: ಈ ಐಟಂನ ಪ್ರತಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಘಟಕವನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ವೆಚ್ಚ.

en: The cost of shipping this item.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ವೆಚ್ಚ.

en: The current theme's name; set in Presentation
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಥೀಮ್‌ನ ಹೆಸರು; ಪ್ರಸ್ತುತಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಅಥವಾ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದ್ದಾರೆ.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಅಥವಾ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದ್ದಾರೆ.

en: The customer has not entered their payment method.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ.

en: The customer must use another card or method of payment.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಕರೆನ್ಸಿಯ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದೇ ಎಂದು ಗ್ರಾಹಕರು ವಿತರಕರೊಂದಿಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
kn: ಈ ರೀತಿಯ ಖರೀದಿಯನ್ನು ಮಾಡಲು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ವಹಿವಾಟಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಪಿನ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again using the correct CVC.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಸರಿಯಾದ CVC ಬಳಸಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again using the correct PIN.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಸರಿಯಾದ ಪಿನ್ ಬಳಸಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಸರಿಯಾದ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ZIP/ಪೋಸ್ಟಲ್ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again using the correct card number.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಸರಿಯಾದ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಸರಿಯಾದ ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು.

en: The customer should use an alternative payment method.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಪರ್ಯಾಯ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: The customer should use another card.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರ್ಡ್ ಬಳಸಬೇಕು.

en: The default for this value is 5 seconds
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯದ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ 5 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
kn: Fedex, UPS, USPS, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಂತಹ ಭೌತಿಕ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ರವಾನಿಸಿದ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆ.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಆಗುವ ಅವಧಿ.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
kn: ಅದರ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The email address where emails are sent to
kn: ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ನೀಡುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ('ಇಮೇಲ್‌ನಿಂದ' ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ).

en: The email message.
kn: ಇಮೇಲ್ ಸಂದೇಶ.

en: The email message. You can use {activation_code} and {register_login_url}
kn: ಇಮೇಲ್ ಸಂದೇಶ. ನೀವು {activation_code} ಮತ್ತು {register_login_url} ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
kn: ಇಮೇಲ್ ಸಂದೇಶ. ನೀವು {user_login}, {register_generated_password} ಮತ್ತು {register_login_url} ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಅಂದಾಜು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The expiration year invalid.
kn: ಮುಕ್ತಾಯ ವರ್ಷವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The fields that should be populated with the address data.
kn: ವಿಳಾಸ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು.

en: The filename of the attachment
kn: ಲಗತ್ತಿನ ಫೈಲ್ ಹೆಸರು

en: The following information has been send by the submitter:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದವರು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಯಾವುದೇ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಪರೀಕ್ಷಾ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ PDF ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
kn: US ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಾಲ್ಕು-ಅಂಕಿಯ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The height to set the editor in pixels
kn: ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸುವ ಎತ್ತರ

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
kn: ಬಳಸಬೇಕಾದ ಭಾಷೆ. ಇದು ನಿಯಂತ್ರಣಗಳ ಹೆಸರುಗಳು, ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ಸೂಚನೆಗಳು, ಚಾಲನಾ ನಿರ್ದೇಶನಗಳು ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಣ ಲೇಬಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವಾ ವಿನಂತಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಬೆಂಬಲಿತ ಭಾಷಾ ಸಂಕೇತಗಳ ಪಟ್ಟಿ: %sಬೆಂಬಲಿತ ಭಾಷೆಗಳು%s

en: The logic/method of the validation.
kn: Valid ರ್ಜಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯ ತರ್ಕ / ವಿಧಾನ.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
kn: ಅಂದಾಜು ಶ್ರೇಣಿಯ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿ. ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಕಡಿಮೆ ಮಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The maximum amount
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮೊತ್ತ

en: The message to display to locked out users
kn: ಲಾಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಂದೇಶ

en: The message to display to none logged in users
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಂದೇಶ

en: The message to display when an incorrect password was entered
kn: ತಪ್ಪಾದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ನಮೂದಿಸಿದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಸಂದೇಶ

en: The minimum amount
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಮೊತ್ತ

en: The mode of the Checkout Session
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಸೆಶನ್ನ ಮೋಡ್

en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
kn: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ಗಾಗಿ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ, ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸುಲಭವಾದ ಫಾರ್ಮ್ ಬಿಲ್ಡರ್!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರದ ಹೆಸರು, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದಾದ ಅರ್ಥ. ಇದು CheckoutSessions ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ನೀಡುವ ಹೆಸರು ('ಹೆಸರಿನಿಂದ' ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ).

en: The name which emails are sent from.
kn: ಯಾವ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The number of intervals between subscription billings.
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯಂತರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The number of months to show at once
kn: ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಾದ ತಿಂಗಳುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The order the post should be displayed in
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: The password to access the post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
kn: ಪಾವತಿ ಮೊತ್ತವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಮೀರಿದೆ.

en: The payment cannot be authorized.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪಾವತಿಯನ್ನು ವಿತರಕರಿಂದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
kn: ಪಾವತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
kn: ಇದು ವಂಚನೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಶಂಕಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಬ್ಲಾಕ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿರುವುದರಿಂದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಕಳವಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾದ ಕಾರಣ ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
kn: ಪಾವತಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ.

en: The payment is not permitted.
kn: ಪಾವತಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: The payment is pending.
kn: ಪಾವತಿ ಬಾಕಿ ಇದೆ.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು. ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು. ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. pending_reason ವೇರಿಯಬಲ್ ಅಥವಾ Fraud_Management_Filters_x ವೇರಿಯೇಬಲ್‌ಗಾಗಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಾರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರಿಂದ ಪಾವತಿಯು ಈ ಹಿಂದೆ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ.

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ (ಉದಾ: ಉಲ್ಲೇಖ, ಗ್ಯಾಲರಿ, ಆಡಿಯೋ ಇತ್ಯಾದಿ)

en: The post tags
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ %1$s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್, ನಿರ್ವಹಣೆ ಅಥವಾ ತೆರಿಗೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಉತ್ಪನ್ನ, ಸೇವೆ ಅಥವಾ ಕೊಡುಗೆಯ ಬೆಲೆ ಅಥವಾ ಮೊತ್ತ. ನೀವು ಈ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅನ್ನು ಬೈ ನೌ ಅಥವಾ ದೇಣಿಗೆ ಬಟನ್‌ಗಳಿಂದ ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟರೆ, ಖರೀದಿದಾರರು ಪಾವತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನಮೂದಿಸುತ್ತಾರೆ.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
kn: ಬಳಸಲು ಪ್ರದೇಶ ಕೋಡ್. ಇದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದೇಶ ಅಥವಾ ಪ್ರದೇಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಕ್ಷೆಯ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರದೇಶದ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಯುನಿಕೋಡ್ ಪ್ರದೇಶ ಉಪಟ್ಯಾಗ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ) ದೇಶದ ಕೋಡ್ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳಿಗೆ (ccTLDs) ಒಂದರಿಂದ ಒಂದು ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಯುನಿಕೋಡ್ ಪ್ರದೇಶ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳು ISO 3166-1 ಕೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತವೆ, ಕೆಲವು ಗಮನಾರ್ಹ ವಿನಾಯಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ccTLD "uk" (ಡೊಮೇನ್ .co.uk ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ) ಆದರೆ ಅದರ ಪ್ರದೇಶ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ "GB" ಆಗಿದೆ.

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
kn: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮೀಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅನನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಉದಾ: ಒಟ್ಟು_ವಸ್ತು

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
kn: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅನನ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಉದಾ: ಒಟ್ಟು_ ಪ್ರಯಾಣ ಸಮಯ

en: The shipping rate options to apply to this Session.
kn: ಈ ಸೆಷನ್‌ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರದ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
kn: ಇಳಿಕೆಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾರಣವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಬಾರದು. ಬದಲಾಗಿ, ಇದನ್ನು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಕುಸಿತ ಎಂದು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: The steps the slider makes when sliding
kn: ಸ್ಲೈಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ಲೈಡರ್ ಮಾಡುವ ಹಂತಗಳು

en: The subject for this email
kn: ಈ ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ವಿಷಯ

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ವಿವರಣೆ, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಹೆಸರು (ಉದಾ: post_tag ಅಥವಾ product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
kn: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ %1$s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: The thickness of the signature when drawing
kn: ಚಿತ್ರಿಸುವಾಗ ಸಹಿಯ ದಪ್ಪ

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
kn: ಯು.ಎಸ್ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರು-ಅಂಕಿಯ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ ಅಥವಾ ದೇಶದ ಕೋಡ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಯುಎಸ್ ಹೊರಗಿನ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕೈಬಿಡುವ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ದೋಷವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಮೊದಲು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ (ಕನಿಷ್ಠ ಸಮಯ)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
kn: ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ (ಗರಿಷ್ಠ ಸಮಯ)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಮೌಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸುಳಿದಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: The total of times a user can click the "+" icon
kn: ಬಳಕೆದಾರರು "+" ಐಕಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಒಟ್ಟು ಬಾರಿ

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
kn: ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಯಿಂದ ಪಡೆದ ಭೌತಿಕ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಂಖ್ಯೆ. ಈ ಖರೀದಿಗಾಗಿ ಬಹು ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: The types of place results to return
kn: ಹಿಂತಿರುಗಲು ಸ್ಥಳದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: The unit of measure if weight is specified.
kn: ತೂಕವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದರೆ ಅಳತೆಯ ಘಟಕ.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
kn: ಅಂದಾಜು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಮೇಲಿನ ಗಡಿ. ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಯಾವುದೇ ಮೇಲಿನ ಮಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಂದರೆ, ಅನಂತ.

en: The value for your hidden field.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮೌಲ್ಯ.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಗೋಚರಿಸುವ ಮೊದಲು ಕ್ಷೇತ್ರವು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಮೌಲ್ಯ.

en: Theme & colors
kn: ಥೀಮ್ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳು

en: Theme & styles
kn: ಥೀಮ್ ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳು

en: Theme style
kn: ಥೀಮ್ ಶೈಲಿ

en: Theme styles
kn: ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳು

en: Third choice
kn: ಮೂರನೇ ಆಯ್ಕೆ

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
kn: ಜನ್ಮದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಯಸ್ಸು, ತಿಂಗಳುಗಳು ಅಥವಾ ದಿನಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
kn: ಪ್ರವೇಶ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬೇರೆ ರೂಪದಿಂದ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಳಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತಗೊಳಿಸಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This authorization has been voided.
kn: ಈ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
kn: ಈ ದೃಢೀಕರಣದ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
kn: ಇದು ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಥವಾ ಹಿಡನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವಾಗಬಹುದು (ಮೊದಲು ಮತ್ತು ನಂತರ ಬ್ರಾಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಡಿ).

en: This content will be placed after the body content of the email.
kn: ಇಮೇಲ್‌ನ ದೇಹದ ವಿಷಯದ ನಂತರ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
kn: ದೃ content ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ದೇಹದ ನಂತರ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This content will be placed before the body content of the email.
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಇಮೇಲ್‌ನ ದೇಹದ ವಿಷಯದ ಮುಂದೆ ಇಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ದೃ mation ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ದೇಹದ ಮುಂದೆ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This form is no longer available
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
kn: ಟಾಗಲ್ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಇದು ಟಾಗಲ್ ಲೇಬಲ್ ಆಗಿದೆ

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
kn: ಟಾಗಲ್ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಇದು ಟಾಗಲ್ ಲೇಬಲ್ ಆಗಿದೆ

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
kn: ಟಾಗಲ್ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಇದು ಟಾಗಲ್ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
kn: ಟಾಗಲ್ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಇದು ಟಾಗಲ್ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ

en: This mail was send from
kn: ಈ ಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
kn: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ವಿಭಾಗಗಳ ಜಾಡನ್ನು ಇರಿಸಲು ಇದು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
kn: ಪಟ್ಟಿಯು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗೋಚರಿಸದಿದ್ದರೆ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
kn: ಮೇಲಿನ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್‌ನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅದೇ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನಮೂದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶೂನ್ಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
kn: ಇದು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ID _GET ಅಥವಾ $ _POST ಎಂಟ್ರಿ ID ಯೊಂದಿಗೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು [contact_entry_id] ಒಳಗೊಂಡಿರುವಾಗ (ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ "ಫಾರ್ಮ್ ID" ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
kn: ಕೆಳಗಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ/ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ:%1$s- ನೀವು "ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ" %1$s- ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅವರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಹುಡುಕಾಟ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ; %1$s- $_GET ಅಥವಾ $_POST ಪ್ರವೇಶ ID ಯೊಂದಿಗೆ [contact_entry_id] ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ;%1$s- ನೀವು "hidden_contact_entry_id" ಹೆಸರಿನ ಗುಪ್ತ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ {user_last_entry_id} ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
kn: ನೀವು user_login ಅಥವಾ user_email ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ದೂರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
kn: ಈ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
kn: ಈ ಮರುಕಳಿಸುವ ಪಾವತಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮರುಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಮರುಕಳಿಸುವ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
kn: Wp-content ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಹೊರಗೆ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವ ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
kn: Wp-content ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಹೊರಗೆ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಇದು ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ. ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಬೇಕು.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಸ್ತುಗಳ ತೂಕದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೊಫೈಲ್-ಆಧಾರಿತ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ದರಗಳನ್ನು ತೂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಪಾವತಿಗಾಗಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು PayPal ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
kn: ಈ ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಪ್ರಮಾಣ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದೇಶದಲ್ಲಿರುವ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಅದೇ ನಿರ್ವಹಣೆ ವೆಚ್ಚವು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: This will add a marker for the address location on the map
kn: ಇದು ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ವಿಳಾಸ ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ಮಾರ್ಕರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
kn: ಇದು ಟೂಲ್ಟಿಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಥಕ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ (ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಐಕಾನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: This will apply a right to left layout for your emails
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ

en: This will attach a CSV file to the admin email
kn: ಇದು ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ಗೆ CSV ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
kn: ಇದು ಸಾಲು ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ [br /] ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
kn: ಇದು HTML ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳನ್ನು [br /] ಟ್ಯಾಗ್‌ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
kn: ಇದು HTML ಇಮೇಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳನ್ನು [br /] ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: This will create a new site within your wordpress site network
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
kn: ಇದು ಈ ಡೊಮೇನ್‌ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುವುದು ಖಚಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುವುದು ಖಚಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುವ ಮೊದಲು, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಈ ಉದಾಹರಣೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
kn: ಪಠ್ಯದ ಅಂತರವನ್ನು ಮೀಟರ್ ಅಥವಾ ಮೈಲಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಇದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಇದು ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
kn: ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ Zap ಗೆ ಇವುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಂತಕ್ಕೆ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಾಗ ಇದು ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
kn: ಇದು ಮುಂದಿನ ಅಥವಾ ಹಿಂದಿನ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
kn: ಈ ಬಹು-ಭಾಗವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಾಗ ಮೊದಲ ಅಂಶವು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
kn: ಇದು ಒದಗಿಸಿದ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರದೇಶದ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಯುನಿಕೋಡ್ ಪ್ರದೇಶ ಉಪಟ್ಯಾಗ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ) ದೇಶದ ಕೋಡ್ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳಿಗೆ (ccTLDs) ಒಂದರಿಂದ ಒಂದು ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಯುನಿಕೋಡ್ ಪ್ರದೇಶ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳು ISO 3166-1 ಕೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತವೆ, ಕೆಲವು ಗಮನಾರ್ಹ ವಿನಾಯಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ccTLD "uk" (ಡೊಮೇನ್ .co.uk ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ) ಆದರೆ ಅದರ ಪ್ರದೇಶ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ "GB" ಆಗಿದೆ.

en: This will save a subscriber for MailPoet
kn: ಇದು MailPoet ಗಾಗಿ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ

en: This will save a subscriber for Mailster
kn: ಇದು Mailster ಗಾಗಿ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
kn: ಇದು ಬಳಕೆದಾರರು ನಮೂದಿಸಿದ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಚಂದಾದಾರರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವಾಗಿ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
kn: ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಭರ್ತಿ ಮಾಡದ ಯಾವುದೇ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ

en: Thousand separator
kn: ಸಾವಿರ ವಿಭಜಕ

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
kn: ಮೂರು-ಅಕ್ಷರ ISO ಕರೆನ್ಸಿ ಕೋಡ್ ಉದಾ USD, CAD, EUR

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
kn: ಕೊಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸುವ ಮೊದಲು "ಕೀಅಪ್" ಈವೆಂಟ್‌ನ ಮಿತಿ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: Thu
kn: ಥು

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Till
kn: ತನಕ

en: Till date
kn: ಇಂದಿನ ವರೆಗೆ

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
kn: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ (yyyy-mm-dd): ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Timeout (seconds)
kn: ಕಾಲಾವಧಿ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳು)

en: Tip
kn: ಸಲಹೆ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title color
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಣ್ಣ

en: Title for blog
kn: ಬ್ಲಾಗ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title line-height in pixels (0 = none)
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಾಲು-ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Title size in pixels (0 = none)
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Title weight (0 = none)
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ತೂಕ (0 = ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: To delete this entry you must be logged in.
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಿಡಿಎಫ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸಲು, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಅಂಶವನ್ನು (ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ) ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು "ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು" ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಡರ್ ಅಥವಾ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕೆ ಎಂದು ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಹೆಡರ್ ಅಥವಾ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಅಂಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಬಹು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಬದಲಿಗೆ ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ Raleway google ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನೀವು ನಮೂದಿಸಬಹುದು: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle button background (off)
kn: ಬಟನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ (ಆಫ್)

en: Toggle button background (on)
kn: ಬಟನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ (ಆನ್)

en: Toggle button colors
kn: ಬಟನ್ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle button font (off)
kn: ಬಟನ್ ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ (ಆಫ್)

en: Toggle button font (on)
kn: ಬಟನ್ ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ (ಆನ್)

en: Toggle field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle start value (default status)
kn: ಪ್ರಾರಂಭ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ಥಿತಿ)

en: Tooltip Arrow Background
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಬಾಣದ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Tooltip Arrow Border
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಬಾಣದ ಗಡಿ

en: Tooltip Background
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Tooltip Border
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಬಾರ್ಡರ್

en: Tooltip Colors
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Tooltip Font
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಫಾಂಟ್

en: Tooltip text
kn: ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಪಠ್ಯ

en: Top
kn: ಟಾಪ್:

en: Top and Left
kn: ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಎಡ

en: Top and Right
kn: ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಬಲ

en: Top left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡ

en: Top right
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಬಲ

en: Total
kn: ಒಟ್ಟು

en: Track color
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಬಣ್ಣ

en: Track form submissions with Google Analytics
kn: Google Analytics ನೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Tracking Events
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಘಟನೆಗಳು

en: Tracking number (optional)
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಂಖ್ಯೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರ

en: Transaction Details
kn: ವಹಿವಾಟಿನ ವಿವರಗಳು

en: Transaction ID
kn: ವಹಿವಾಟು ID

en: Transactions
kn: ವಹಿವಾಟುಗಳು

en: Transfer after this element
kn: ಈ ಅಂಶದ ನಂತರ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: Transfer this element (also works across forms)
kn: ಈ ಅಂಶವನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ (ರೂಪಗಳಾದ್ಯಂತ ಸಹ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ)

en: Translate countries by its given iso code
kn: ನೀಡಿರುವ ಐಸೊ ಕೋಡ್ ಮೂಲಕ ದೇಶಗಳನ್ನು ಅನುವಾದಿಸಿ

en: Translations
kn: ಅನುವಾದಗಳು

en: Trash
kn: ಕಸ

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
kn: ಪ್ರಯಾಣ ಮೋಡ್ (ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವಾಗ ಯಾವ ಸಾರಿಗೆ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
kn: ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಅವಧಿ (ಮೋಡ್ ಅನ್ನು `ಚಂದಾದಾರಿಕೆ` ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಥವಾ ಒಂದು ಷರತ್ತುಗಳು ಅವುಗಳ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದಾಗ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಚೋದಿಸಿ.

en: Tu
kn: ತು

en: Tue
kn: ಮಂಗಳ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: U.S. state
kn: U.S. ರಾಜ್ಯ

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
kn: ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಪುಟದ URL, ಇಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು

en: US State
kn: ಯುಎಸ್ ರಾಜ್ಯ

en: Ukrainian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ, ಅಥವಾ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to submit form, session expired!
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ!

en: Unable to switch language, session expired!
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಸೆಶನ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ!

en: Uncaptured
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯದ

en: Undo last change
kn: ಕೊನೆಯ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Unique code
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕೋಡ್

en: Unique code generation
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕೋಡ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Unique field name
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು

en: Unique field name (required)
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Unique field name may not be empty!
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು!

en: Unit
kn: ಘಟಕ

en: Unit amount
kn: ಘಟಕದ ಮೊತ್ತ

en: Unit.
kn: ಘಟಕ.

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Unread
kn: ಓದಿಲ್ಲ

en: Unsubscribed
kn: ಅನ್‌ಸಬ್‌ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Until
kn: ತನಕ

en: Update
kn: ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Element
kn: ಎಲಿಮೆಂಟ್ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಧುನೀಕರಿಸು

en: Update based on user ID (user_id)
kn: ಬಳಕೆದಾರ ID (user_id) ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ತರ್ಕ, {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಮತ್ತು ವೇರಿಯಬಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಡೇಟಾವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ (ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದು ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ)

en: Update current logged in user
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update custom user meta
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆದಾರ ಮೆಟಾವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update user based on user_id field or GET or POST
kn: user_id ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಥವಾ GET ಅಥವಾ POST ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Upload CSV file
kn: CSV ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload a file to send as attachment
kn: ಲಗತ್ತಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload a logo to use for this email template
kn: ಈ ಇಮೇಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಬಳಸಲು ಲೋಗೋವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload failed
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Upload limit reached!
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ!

en: Upload size limit reached!
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಗಾತ್ರದ ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ!

en: Uploading files...
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
kn: ದೇಶದ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸರಿಯಾದ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
kn: ನೀವು ದೋಷವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದಲ್ಲಿ %shttps://jsonlint.com/%s ಬಳಸಿ.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
kn: 24h ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬಳಸಿ ಉದಾ: 13:00, 09:30 ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
kn: ಬಹು ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು CTRL ಅಥವಾ SHIFT ಬಳಸಿ

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಇಮೇಲ್ ದೇಹವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಲೂಪ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು {loop_fields} ಬಳಸಿ.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಲೂಪ್ ಬಳಸಿ. ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು {loop_label} ಮತ್ತು {loop_value Use ಬಳಸಿ.

en: Use a password to protect the form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಬಳಸಿ

en: Use an existing product ID which the price will belong to
kn: ಬೆಲೆ ಸೇರಿರುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಉತ್ಪನ್ನ ಐಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use as PDF footer
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use as PDF header
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಹೆಡರ್ ಆಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use custom HTML and CSS when printing
kn: ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಕಸ್ಟಮ್ HTML ಮತ್ತು CSS ಬಳಸಿ

en: Use custom button settings or the default form button settings?
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಟನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಬಟನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದೇ?

en: Use custom headers
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್ ಬಳಸಿ

en: Use custom padding
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಬಳಸಿ

en: Use headers defined for Admin emails (default)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: Use headers defined for Confirmation emails
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use image button instead of text button
kn: ಪಠ್ಯ ಬಟನ್ ಬದಲಿಗೆ ಇಮೇಜ್ ಬಟನ್ ಬಳಸಿ

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
kn: ಇದನ್ನು ಆರಂಭಿಕ ಹಂತವಾಗಿ ಬಳಸಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು

en: Use minimal editor config
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಸಂಪಾದಕ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಉದಾ: 0,1,2%sಎಲ್ಲಿ: 0 = ಭಾನುವಾರ ಮತ್ತು 1 = ಸೋಮವಾರ ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Use the adaptive positioning by default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ wp_mail () ಬಳಸಿ ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು SMTP ಬಳಸಿ

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಮೇಲ್ಮೈಗಳಲ್ಲಿ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use this to add some extra styles for this element.
kn: ಈ ಅಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
kn: ಈ ಖರೀದಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಬಳಸಿ.

en: Use your own custom regex to validate this field
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕಸ್ಟಮ್ ರಿಜೆಕ್ಸ್ ಬಳಸಿ

en: Use {tags} if needed
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಿ%sಪ್ರತಿ ಅಕ್ಷಾಂಶ ಮತ್ತು ರೇಖಾಂಶವನ್ನು ಪೈಪ್‌ಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಉದಾ: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ, ಪ್ರತಿ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: BUS, RAIL, SUBWAY, TRAIN, TRAM

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ, ಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್‌ಗಳು: ಡ್ರೈವಿಂಗ್, ಬೈಸಿಕಲ್, ಟ್ರಾನ್ಸಿಟ್, ವಾಕಿಂಗ್

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ನೀವು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ [ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳನ್ನು] ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು. ಆದರೆ ನೀವು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ [ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳ] ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು using ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ DOM ಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಏಕೆಂದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಒಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಲು HTML ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು HTML ಅನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ DOM ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. HTML ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಮತ್ತು [ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳನ್ನು] ಒಂದೇ HTML ಅಂಶದಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸ.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಉದಾಹರಣೆ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ಎನ್ಎಲ್ (ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಗಾಗಿ), ಎಸ್ (ಸ್ಪೇನ್ ಗಾಗಿ), ಡಿ (ಜರ್ಮನಿಗಾಗಿ), ಯುಕೆ (ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್ಗೆ)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಉದಾಹರಣೆ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ನಮಗೆ (ಯುಎಸ್ಎಗೆ), ಎನ್ಎಲ್ (ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಗೆ), ಎಸ್ (ಸ್ಪೇನ್ಗಾಗಿ), ಡಿ (ಜರ್ಮನಿಗೆ), ಯುಕೆ (ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್ಗೆ)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. 1 ಮತ್ತು 20 ರ ನಡುವಿನ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು (ಹೆಚ್ಚಿನ ಎಂದರೆ ಹೆಚ್ಚು oming ೂಮ್ ಇನ್ ಮಾಡುವುದು)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ನಿಮ್ಮ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ `ಮೂಲ` ಮತ್ತು` ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ` ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸದಿರಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಪ್ರತಿ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಹಾಗೆ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: {ಸ್ಥಳ}|{ನಿಲುಗಡೆ}
    ಎಲ್ಲಿ 'ಸ್ಥಳ' ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಲ್ಯಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಗ್ ಮತ್ತು 'ಸ್ಟಾಪ್‌ಓವರ್' 'ನಿಜ' ಅಥವಾ 'ಸುಳ್ಳು', ಅಲ್ಲಿ 'ನಿಜ' ಎಂದರೆ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ ಮಾರ್ಗದ ನಿಲುಗಡೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಎರಡು ಮಾರ್ಗಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸುವ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆ ಮೌಲ್ಯಗಳು:
    ವಿಳಾಸ 1, ನಗರ, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು
    ವಿಳಾಸ 2, ಸಿಟಿ 2, ದೇಶ|ನಿಜ
    ವಿಳಾಸ 3, ಸಿಟಿ 3, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು
    ವಿಳಾಸ 4, ಸಿಟಿ 4, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಪ್ರತಿ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಹಾಗೆ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: {ಸ್ಥಳ}|{ನಿಲುಗಡೆ}
    ಎಲ್ಲಿ 'ಸ್ಥಳ' ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಲ್ಯಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಗ್ ಮತ್ತು 'ಸ್ಟಾಪ್‌ಓವರ್' 'ನಿಜ' ಅಥವಾ 'ಸುಳ್ಳು', ಅಲ್ಲಿ 'ನಿಜ' ಎಂದರೆ ವೇ ಪಾಯಿಂಟ್‌ ಮಾರ್ಗದ ನಿಲುಗಡೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಎರಡು ಮಾರ್ಗಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸುವ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆ ಮೌಲ್ಯಗಳು:
    ವಿಳಾಸ 1, ನಗರ, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು
    ವಿಳಾಸ 2, ಸಿಟಿ 2, ದೇಶ|ನಿಜ
    ವಿಳಾಸ 3, ಸಿಟಿ 3, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು
    ವಿಳಾಸ 4, ಸಿಟಿ 4, ದೇಶ|ಸುಳ್ಳು

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: FEWER_TRANSFERS ಅಥವಾ LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಅಥವಾ ಪ್ರಮುಖ

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ಬೆಸ್ಟ್‌ಗ್ಯೂಸ್, ನಿರಾಶಾವಾದಿ ಅಥವಾ ಆಶಾವಾದಿ

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ನಿಜ ಅಥವಾ ತಪ್ಪು

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು Use ಬಳಸಿ. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು: ನಿಜ ಅಥವಾ ತಪ್ಪು. ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಅದು ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Use {tags} to define the returned Label per row
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use {tags} to define the returned Value per row
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು paypal ಮೂಲಕ ದೃಢೀಕರಿಸಿದಾಗ IPN (ತತ್‌ಕ್ಷಣ ಪಾವತಿ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು) ಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
kn: WooCommerce ನಂತಹ ಬಾಹ್ಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
kn: WooCommerce ನಂತಹ ಬಾಹ್ಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆ: 'field_name|meta_key' (ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ)

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: User Form locker / submission limit
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಫಾರ್ಮ್ ಲಾಕರ್ / ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮಿತಿ

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುರುತು

en: User ID's:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ID ಗಳು:

en: User Registered (registration date)
kn: ಬಳಕೆದಾರ ನೋಂದಾಯಿತ (ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ)

en: User Status
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸ್ಥಿತಿ

en: User URL (website)
kn: ಬಳಕೆದಾರ URL (ವೆಬ್‌ಸೈಟ್)

en: User did not upload any files
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: User display name
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: User email
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಇಮೇಲ್

en: User input will automatically be converted into uppercase text
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ ಪಠ್ಯವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: User login status after registration
kn: ನೋಂದಣಿ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: User nicename
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: User role
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರ

en: User roles:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳು:

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ URL ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: User username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: User will be redirected to this URL after making a payment
kn: ಪಾವತಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ URL ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: User:
kn: ಬಳಕೆದಾರ:

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Username or E-mail address already exists, please try again
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Users (wp_users)
kn: ಬಳಕೆದಾರರು (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಚಂದಾದಾರರಾಗುವ ಮೊದಲು ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ

en: VIP status for subscriber
kn: ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ವಿಐಪಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: Validate the field when the following conditions are met.
kn: ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಿ.

en: Validation
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Validation error message
kn: ಮೌಲ್ಯೀಕರಣ ದೋಷ ಸಂದೇಶ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Value (must be greater than 0)
kn: ಮೌಲ್ಯ (0 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿರಬೇಕು)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
kn: ಮೌಲ್ಯವು ದೊಡ್ಡದಾದ ಟ್ಯಾಹ್ನ್ 0, ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕದು ಅಥವಾ 100 ಕ್ಕೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅದು ಕೂಪನ್ ಅನ್ವಯಿಸುವ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: Variable
kn: ವೇರಿಯಬಲ್

en: Variable field
kn: ವೇರಿಯಬಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Verification E-mail Subject
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ವಿಷಯ

en: Verify your account
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Vertical / Horizontal display
kn: ಲಂಬ / ಅಡ್ಡ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Vertical display ( | )
kn: ಲಂಬ ಪ್ರದರ್ಶನ ( | )

en: Vertical tabs
kn: ಲಂಬ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: View
kn: ನೋಟ

en: View PayPal subscription
kn: PayPal ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View PayPal transaction
kn: ಪೇಪಾಲ್ ವಹಿವಾಟನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Receipt
kn: ರಶೀದಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View author
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View contact entry
kn: ಸಂಪರ್ಕ ನಮೂದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View online invoice
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸರಕುಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View post
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View product
kn: ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View subscription
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View template HTML
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ HTML ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Virtual product
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಉತ್ಪನ್ನ

en: Voided
kn: ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: WC Cart Items
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳು

en: WC Cart Items + Price
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳು + ಬೆಲೆ

en: WC Cart Total
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ ಕಾರ್ಟ್ ಒಟ್ಟು

en: WC Cart Total (float format)
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ ಕಾರ್ಟ್ ಒಟ್ಟು (ಫ್ಲೋಟ್ ಸ್ವರೂಪ)

en: WC Order
kn: WC ಆದೇಶ

en: WC Order Status
kn: WC ಆರ್ಡರ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: WC order
kn: WC ಆದೇಶ

en: WC order status
kn: WC ಆದೇಶ ಸ್ಥಿತಿ

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
kn: ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರಿ! ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ!?

en: We
kn: ನಾವು

en: We couldn't find a user with the given email address!
kn: ನೀಡಿರುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನಾವು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ %1$s ಮತ್ತು %2$s ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %3$sedit%4$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ %1$s ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
kn: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ %1$s ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ %1$s ಅಥವಾ %2$s ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %3$sedit%4$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
kn: ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್ ರಚಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ %1$spost_title%2$s ಮತ್ತು %1$spost_content%2$s ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %3$sedit%4$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
kn: ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಪರಿಶೀಲನಾ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

en: We recommend that you review your privacy policy and check with your legal contacts before using this feature. Learn more about %scollecting phone numbers with Checkout%s.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾನೂನು ಸಂಪರ್ಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. Checkout%s ಜೊತೆಗೆ %scollecting phone numbers ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: We will reply within 24 hours.
kn: ನಾವು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಒಳಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸುತ್ತೇವೆ.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
kn: ನಾವು 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತೇವೆ.
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, {option_blogname}

en: Weblog title; set in General Options
kn: ವೆಬ್‌ಲಾಗ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ; ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Website
kn: ಜಾಲತಾಣ

en: Website URL
kn: ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ URL

en: Wed
kn: ಬುಧ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Weekly (every week)
kn: ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ (ಪ್ರತಿ ವಾರ)

en: Weight of item (leave blank for none)
kn: ಐಟಂ ತೂಕ (ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Welcome back message
kn: ಮರಳಿ ಸ್ವಾಗತ ಸಂದೇಶ

en: Welcome back {user_login}!
kn: ಮರಳಿ ಸ್ವಾಗತ {user_login}!

en: Welsh/UK
kn: ವೆಲ್ಷ್ / ಯುಕೆ

en: Wether or not to draw Polyline on the map
kn: ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲಿಲೈನ್ ಅನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಹೆಚ್ಚು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ

en: Wether or not to draw Polyline(s)
kn: ಪಾಲಿಲೈನ್ (ಗಳನ್ನು) ಸೆಳೆಯಲು ತೇವ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ

en: Wether or not to enable keyword feature
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಎಂಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ.

en: Wether or not to use an image button
kn: ಇಮೇಜ್ ಬಟನ್ ಬಳಸಬಾರದು

en: Wether or not to use the address auto complete feature
kn: ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸದಿರಲಿ

en: Wether or not to use the auto suggest feature
kn: ಸ್ವಯಂ ಸೂಚಿಸುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಬೇಡ

en: Wether or not to use the contact entry search feature
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರವೇಶ ಹುಡುಕಾಟ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸದಿರಲಿ

en: Wether or not to use the distance calculator feature
kn: ದೂರ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
kn: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು (wp_editor) ಬಳಸಲು ಹೆಚ್ಚು

en: What should be the orientation of the next page?
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ ಹೇಗಿರಬೇಕು?

en: What should this button do?
kn: ಈ ಬಟನ್ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

en: What user role should this user get?
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು?

en: What's New?
kn: ಹೊಸತೇನಿದೆ?

en: What's new?
kn: ಹೊಸತೇನಿದೆ?

en: When above conditions are met set following value:
kn: ಮೇಲಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿದಾಗ ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When configured, the product(s) will not be listend on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಆರ್ಕೈವ್ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ (ಅಂಗಡಿ, ವರ್ಗ, ಟ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಾಟ ಪುಟಗಳು) ಉತ್ಪನ್ನ(ಗಳು) ಆಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬಹುದು.%1$s%1$sಪ್ರತಿ ಉತ್ಪನ್ನ ID ಮತ್ತು ಅಥವಾ ವರ್ಗ ಸ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಏಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟ "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಆರ್ಕೈವ್ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ (ಅಂಗಡಿ, ವರ್ಗ, ಟ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಾಟ ಪುಟಗಳು) "ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ" ಬಟನ್‌ನೊಂದಿಗೆ "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.%1$s%1$sನೀವು ಹೊಂದಿರುವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲದಂತಾಗುತ್ತದೆ ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.%1$s%1$sಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿ:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವಾಗ ನೀವು ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನದ ಗ್ಯಾಲರಿಯನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನದ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನದ ಕಿರು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು "ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು" ವಿಭಾಗವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಉತ್ಪನ್ನದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳ ನಂತರ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಅದು ಬಳಕೆದಾರರು ನಮೂದಿಸಿದ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರು ಪುಟವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿದಾಗ ಅಥವಾ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಈ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದಾಗ ಅಥವಾ ನೀವು ವಸ್ತುವಿನ ವಯಸ್ಸನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದಾಗ ಇದು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ {loop_fields} ಟ್ಯಾಗ್ ಬಳಸುವಾಗ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇಮೇಲ್ ಒಳಗೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಫೈಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಇಮೇಲ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಮಿತಿಗಳಿಂದಾಗಿ ಲಗತ್ತು ಕಾಣೆಯಾಗಿರಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅದರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಾಗಿ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮಾತ್ರ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಫೈಲ್ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ಇಮೇಲ್ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳು ನೀವು ಕಳುಹಿಸಬಹುದಾದ ಲಗತ್ತು ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಲಗತ್ತುಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದರೆ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸದೆ ಬಿಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

en: When form has been submitted
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದಾಗ

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
kn: ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಾಗ ಅದು ಮೇಲೆ ವಿವರಿಸಿದ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರಿಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಡೈನಾಮಿಕ್ ಕಾಲಮ್‌ಗಳ ಒಳಗೆ, ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ನೀವು %d ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಉದಾ: "ಉತ್ಪನ್ನ %d ಪ್ರಮಾಣ:" ಅನ್ನು "ಉತ್ಪನ್ನ 3 ಪ್ರಮಾಣ:" ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: When popup has been closed
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಮುಚ್ಚಿದಾಗ

en: When popup has been viewed
kn: ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದಾಗ

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
kn: CSV ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು CSV ಫೈಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ/ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮಿತಿಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿರಾಮವಿಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅದು ಯಾವುದೇ ಕೊಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಮಿತಿಯನ್ನು "ಕೀಅಪ್" ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಮಿತಿ ತುಂಬಿದ ತಕ್ಷಣ ಅದು ಕೊಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತ್ವರಿತ ಪ್ರಚೋದಕಗಳಿಗಾಗಿ 0 ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: When to Trigger?
kn: ಯಾವಾಗ ಪ್ರಚೋದಿಸಬೇಕು?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
kn: ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದೇ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ %s ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾವತಿ ವಿಫಲವಾದಾಗ ಕೆಳಗಿನ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡದೆಯೇ ತಮ್ಮ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: When value equals "yes" this will be the new value....
kn: ಮೌಲ್ಯವು "ಹೌದು" ಎಂದಾಗ ಇದು ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
kn: ಮೌಲ್ಯವು "ಹೌದು" ಆಗದಿದ್ದಾಗ ಇದು ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ....

en: Where should your image link to?
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಬೇಕು?

en: Whether the post can accept comments
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದೇ

en: Whether the post can accept pings
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದೇ

en: Whether to display media insert/upload buttons
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಇನ್ಸರ್ಟ್ / ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
kn: ಪ್ರೆಸ್‌ಟಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಕನಿಷ್ಠ ಸಂಪಾದಕ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು output ಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆ

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು wpautop ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Which user roles are allowed to login?
kn: ಯಾವ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ?

en: Why is this payment fraudulent?
kn: ಈ ಪಾವತಿ ಏಕೆ ವಂಚನೆಯಾಗಿದೆ?

en: Width (px)
kn: ಅಗಲ (px)

en: Will be visible in front of your field.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮುಂದೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮುಂದೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. (ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಪಟ್ಟಿಯ ಬದಲು ಆಯ್ದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಯ್ಕೆಗೆ ಸಾಲು ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು &lt;br /&gt; ಬಳಸಬಹುದು. ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ನೀವು ಇತರ HTML ಅನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Wk
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಕೆ

en: WooCommerce Checkout
kn: WooCommerce ಚೆಕ್ಔಟ್

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ WooCommerce Checkout ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ WooCommerce ಅನ್ನು ಸ್ವತಃ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: WooCommerce My Account Menu Items
kn: WooCommerce ನನ್ನ ಖಾತೆ ಮೆನು ಐಟಂಗಳು

en: WooCommerce Order
kn: ವಲ್ಕ್ ಆದೇಶ

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
kn: WooCommerce ಆರ್ಡರ್ ಹುಡುಕಾಟ (ಆದೇಶ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ)

en: WooCommerce order (backend)
kn: WooCommerce ಆದೇಶ (ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್)

en: WooCommerce order (front-end)
kn: WooCommerce ಆದೇಶ (ಮುಂಭಾಗದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ)

en: WordPress web address; set in General Options
kn: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವೆಬ್ ವಿಳಾಸ; ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Wrapper width in pixels
kn: ಹೊದಿಕೆ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ

en: Year range
kn: ವರ್ಷದ ಶ್ರೇಣಿ

en: Yearly (every year)
kn: ವಾರ್ಷಿಕ (ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ)

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Yes (enabled)
kn: ಹೌದು (ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Yes (hide)
kn: ಹೌದು (ಮರೆಮಾಡಿ)

en: Yes (users can't edit the value)
kn: ಹೌದು (ಬಳಕೆದಾರರು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ)

en: Yes, but not when the following conditions are met
kn: ಹೌದು, ಆದರೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಅಲ್ಲ

en: Yes, save form progression
kn: ಹೌದು, ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Yes, store files in a year/month folder structure
kn: ಹೌದು, ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದು ವರ್ಷ / ತಿಂಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
kn: ಚೆಕ್ ಮಾಡಲು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನಿಂದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ {tag} ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
kn: ಬಹು ID ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆ. ಯಾವಾಗಲೂ ಕೊನೆಯ ನಮೂದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಅಥವಾ ರೇಡಿಯೋ/ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನಿಂದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You are allowed to use {tags}.
kn: ನೀವು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
kn: ನೀವು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ. (ಕೇವಲ ದಶಮಾಂಶ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ ಉದಾ: 16.95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
kn: {tags} ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%1$s ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು%1$sನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ:%1$s%1$s %2$s3.49 ಡಾಲರ್ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು 5 ಬಾರಿ ಸೇರಿಸಲು ಕೆಳಗಿನಂತೆ ಬರೆಯಿರಿ:%3$s%1$s3.49|5|ಹೂಗಳು%1$s%1$s%2$sಕೆಳಗೆ ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು { ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor ಪ್ರತಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ %4$sPayPal ನ ವೇರಿಯಬಲ್ ಉಲ್ಲೇಖ%5$s ಅನ್ನು ಓದಿ

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
kn: ನೀವು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%1$sಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ.%1$sಉದಾಹರಣೆಗಳು:%1$s2020-03-25 (ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$s01 (ಎಲ್ಲಾ ತಿಂಗಳುಗಳಿಗೆ ಮೊದಲ ದಿನವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$s10 (ಎಲ್ಲಾ ತಿಂಗಳುಗಳಿಗೆ 10ನೇ ದಿನವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$sJan (ತಿಂಗಳು ಜನವರಿಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$sMar (ತಿಂಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮಾರ್ಚ್)%1$sDec (ತಿಂಗಳು ಡಿಸೆಂಬರ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)%1$sw@ಸಮ (ಪ್ರತಿ ವಾರ @ ಸಮ ವಾರಗಳು)%1$sw@ಬೆಸ (ಪ್ರತಿ ವಾರ @ ಬೆಸ ವಾರಗಳು)%1$s1@ಸಮ (ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ @ ಸಮ ವಾರಗಳು)%1$s2@ಸಮ (ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ @ ಸಮ ವಾರಗಳು)%1$s1@ಬೆಸ (ಪ್ರತಿ ಇತರ ಸೋಮವಾರ @ ಬೆಸ ವಾರಗಳು)%1$s2@ಬೆಸ (ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ @ ಬೆಸ ವಾರಗಳು)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
kn: ನಿಮಗೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%1$sಪ್ರತಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ:%1$s%2$s7 ದಿನದ ಪ್ರಯೋಗ ಉಚಿತವಾಗಿ:%3$s 0|7|D %1$s%2$s5 ಡಾಲರ್‌ಗೆ 3 ವಾರಗಳ ಪ್ರಯೋಗದ ನಂತರ:%3$s 5|3|W%1$s%2$sಆ ನಂತರ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷಕ್ಕೆ $49.99:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು:%3$s D=ದಿನಗಳು, W=ವಾರಗಳು, M=ತಿಂಗಳು, Y=ವರ್ಷಗಳು

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
kn: ನೀವು {tags} ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%s ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ, PayPal%s ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿರುವ %sದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
kn: ನಿಮಗೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%s ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ, %sದೇಶ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶ ಕೋಡ್‌ಗಳು%s ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
kn: ನಿಮಗೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು} ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.%sಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನೂ ಹೊಸ ಸಾಲಿನ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಮತ್ತು ಪೈಪ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮೌಲ್ಯ ಉದಾ:%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not editing an element.%sEdit any alement by clicking the %s icon.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.%s %s ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಯಾವುದೇ ಅಲಿಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
kn: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿಲ್ಲ. ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರುವಿರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಆರ್ಡರ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ:

en: You are not allowed to login!
kn: ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
kn: "ಕೋಡ್" ಟ್ಯಾಬ್ ತೆರೆದಾಗ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ನೀವು %sSuper ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು > ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು > ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು%s ಮೂಲಕ ಕಸ್ಟಮ್ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು

en: You can adjust the size of your background image here
kn: ನಿಮ್ಮ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
kn: ನೀವು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ %sDashboard%s ಮೂಲಕ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ ಮತ್ತು ಬೆಲೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನ %sಕೂಪನ್ ನಿರ್ವಹಣೆ%s ಪುಟದ ಮೂಲಕ ನೀವು ಕೂಪನ್‌ಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ರಚಿಸಬಹುದು.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
kn: ನೀವು ಬಹು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಲ್ಟಿಪ್ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬಹುದು, ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
kn: %sBilling > ಉತ್ಪನ್ನಗಳು > ಬೆಲೆ ಯೋಜನೆಗಳು%s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಾನ್ ಐಡಿಯನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
kn: zapier.com ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ Zap ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ webhook URL ಅನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
kn: ಈ ಡೇಟಾವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸುವವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುವುದನ್ನು ನೀವು ತಡೆಯಬಹುದು (ದೃ confir ೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದರೆ).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
kn: ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ {register_generated_password} ನೊಂದಿಗೆ ರಚಿಸಿದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಹಿಂಪಡೆಯಬಹುದು

en: You can use field tags {field_name} if you want
kn: ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು {field_name use ಬಳಸಬಹುದು

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಬಹುದು.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ನೀವು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಉದಾ: ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ಹೇಳಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರಣೆಯಾಗಿ ನೀವು ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಅಕ್ಷರ, ಗರಿಷ್ಠ 22 ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ "RunClub" ಆಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಐಟಂ ರೇಸ್ ಟಿಕೆಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು "RunClub 5K ರೇಸ್ ಟಿಕೆಟ್" ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.

en: You did not select a form!
kn: ನೀವು ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ!

en: You do not have permission to delete this entry.
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: You do not have permission to submit this form!
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ!

en: You do not have permission to view this listing
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: You do not have permissions to edit this entry.
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
kn: ನೀವು %1$s ಎಂಬ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ ಆದರೆ ನೀವು ಮಾನ್ಯವಾದ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ನಕಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರುಗಳಿವೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೂ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರು ಇದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
kn: ನೀವು ನಕಲಿ ರಹಸ್ಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ರಹಸ್ಯವು ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
kn: ನೀವು ಈ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಮಗೆ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %1$s. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ %2$sedit%3$s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಯಾವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು %sedit%s ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಶೀಲನೆ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಮರುಕಳುಹಿಸಲು %shere%s ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
kn: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಬೇಕು. ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು %shere%s ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ!

en: You refunded the payment.
kn: ನೀವು ಪಾವತಿಯನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
kn: ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಟೆಕ್ಸ್ಟೇರಿಯಾ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪೈಪ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಲೇಬಲ್ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆ ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ ಮೌಲ್ಯವು ಹೀಗಿರುತ್ತದೆ:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ)

en: Your API key seems to be invalid
kn: ನಿಮ್ಮ API ಕೀ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ

en: Your Address
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಳಾಸ

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ID: f25b7204f4

en: Your Company Name
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು

en: Your E-mail Address
kn: ನಿಮ್ಮ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Your First Name
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: Your Forms
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು

en: Your Full Name
kn: ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Your HTML here...
kn: ನಿಮ್ಮ HTML ಇಲ್ಲಿ ...

en: Your Last Name
kn: ನಿಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
kn: ನಿಮ್ಮ PayPal ID ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ PayPal ಖಾತೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿರುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ. ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: Your Phonenumber
kn: ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Your SMTP server
kn: ನಿಮ್ಮ SMTP ಸರ್ವರ್

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಷೇತ್ರ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು enter ನಮೂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
kn: ನಿಮ್ಮ ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ "ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು> ಥೀಮ್ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳು> ಕ್ಷೇತ್ರ ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ" ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Your new password
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ನಾವು ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದೇವೆ.

en: Your subtitle
kn: ನಿಮ್ಮ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Your title
kn: ನಿಮ್ಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Zapier Settings
kn: ಝಾಪಿಯರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Zapier webhook URL
kn: ಝಾಪಿಯರ್ ವೆಬ್‌ಹೂಕ್ URL

en: Zipcode
kn: ಜಿಪ್‌ಕೋಡ್

en: Zipcode & City
kn: ಜಿಪ್‌ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ನಗರ

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
kn: [ಆದೇಶ # {ID} - {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಮೇಲ್}, {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಮೊದಲ_ಹೆಸರು} {_ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್_ಲ್ಯಾಸ್ಟ್_ಹೆಸರು}]

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
kn: [ಬಣ್ಣ] ಹೆಕ್ಸ್ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು (ಅಥವಾ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಣ್ಣಪಿಕರ್ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
kn: ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು [ದಿನಾಂಕ] (ಅಥವಾ ಸ್ಥಳೀಯ ದಿನಾಂಕ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: [datetime-local] for choosing date + time
kn: ದಿನಾಂಕ + ಸಮಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು [ಡೇಟೈಮ್-ಸ್ಥಳೀಯ]

en: [email] for entering email addresses
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು [ಇಮೇಲ್]

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
kn: ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು [ಇಂಟ್-ಫೋನ್]

en: [month] for choosing months
kn: [ತಿಂಗಳು] ತಿಂಗಳುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು [ಸಂಖ್ಯೆ] (ation ರ್ಜಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ "ಫ್ಲೋಟ್" ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: [tel] for entering phonenumbers
kn: ಫೋನ್‌ನ್ಯಂಬರ್‌ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು [ದೂರವಾಣಿ]

en: [text] normal text field (default)
kn: [ಪಠ್ಯ] ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: [time] for choosing time
kn: ಸಮಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು [ಸಮಯ]

en: [url] for entering URL's
kn: [url] URL ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು

en: address
kn: ವಿಳಾಸ

en: amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: autosuggest
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಲಹೆ

en: bottom
kn: ಕೆಳಗೆ:

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
kn: ಜ್ಞಾಪನೆ ದಿನಾಂಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹಿಂದಿನದು, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು "ಫಾರ್ಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು > ಇ-ಮೇಲ್ ಜ್ಞಾಪನೆಗಳು" ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: case sensitive
kn: ಕೇಸ್ ಸೆನ್ಸಿಟಿವ್

en: color
kn: ಬಣ್ಣ

en: column
kn: ಕಾಲಮ್

en: country
kn: ದೇಶ

en: country_full
kn: ಕಂಟ್ರಿ_ಫುಲ್

en: date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: e.g: 1
kn: ಉದಾ: 1

en: e.g: SbwGtc0x
kn: ಉದಾ: SbwGtc0x

en: e.g: price_XXXX
kn: ಉದಾ: ಬೆಲೆ_XXXX

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
kn: ಉದಾ: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
kn: ಉದಾ: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: email
kn: ಇಮೇಲ್

en: enter the field name
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: entry_search
kn: ಪ್ರವೇಶ_ಹುಡುಕಾಟ

en: feeling4design
kn: ಭಾವನೆ 4 ವಿನ್ಯಾಸ

en: file
kn: ಫೈಲ್

en: first_choice
kn: ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆ

en: form
kn: ರೂಪ

en: form-not-saved-yet
kn: ರೂಪ-ಇನ್ನೂ ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: height
kn: ಎತ್ತರ

en: hidden
kn: ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: http://
kn: http: //

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ 24-ಗಂಟೆಗಳ ಗಡಿಯಾರ ಸ್ವರೂಪವಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು 24-ಗಂಟೆಗಳ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಉದಾ: 21:45

en: leave blank to remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: left
kn: ಎಡ:

en: name
kn: ಹೆಸರು

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
kn: ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: option
kn: ಆಯ್ಕೆ

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
kn: option_value1|ಆಯ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ 1
    option_value2|ಆಯ್ಕೆ ಲೇಬಲ್ 2

en: optional
kn: ಐಚ್ al ಿಕ

en: or leave blank for no maximum date
kn: ಅಥವಾ ಗರಿಷ್ಠ ದಿನಾಂಕದವರೆಗೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: or leave blank for no minimum date
kn: ಅಥವಾ ಕನಿಷ್ಠ ದಿನಾಂಕವಿಲ್ಲದೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: or leave blank to allow all roles
kn: ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: or leave blank to display to all roles
kn: ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: or leave blank to only display to the roles defined above
kn: ಅಥವಾ ಮೇಲೆ ವಿವರಿಸಿದ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
kn: ಅಥವಾ ಮೇಲೆ ವಿವರಿಸಿದ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: phonenumber
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: price
kn: ಬೆಲೆ

en: put each on a new line
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ

en: quantity
kn: ಪ್ರಮಾಣ

en: question
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ

en: rating
kn: ರೇಟಿಂಗ್

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
kn: ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ರೆಂಡರ್ ಸ್ಕೇಲ್ 1 ಮತ್ತು 3 ರ ನಡುವೆ ಇದೆ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸ್ಕೇಲ್ 2)

en: result
kn: ಫಲಿತಾಂಶ

en: results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: retrieve method
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವ ವಿಧಾನ

en: right
kn: ಬಲ:

en: search...
kn: ಹುಡುಕಿ Kannada...

en: second_choice
kn: ಸೆಕೆಂಡ್_ಚಾಯ್ಸ್

en: select a state
kn: ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: select your country
kn: ನಿಮ್ಮ ದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಉದಾ: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಉದಾ: ನಿರ್ವಾಹಕರು, ಸಂಪಾದಕರು

en: separated by comma's
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: signature
kn: ಸಹಿ

en: specifies the width of the line in pixels.
kn: ಸಾಲಿನ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: state
kn: ರಾಜ್ಯ

en: subtotal
kn: ಉಪಮೊತ್ತ

en: tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

en: third_choice
kn: ಮೂರನೇ_ಚಾಯ್ಸ್

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರು ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು

en: time
kn: ಸಮಯ

en: title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: top
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗ

en: unique_code
kn: ಅನನ್ಯ_ಕೋಡ್

en: use {tags} if needed
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು use ಬಳಸಿ

en: variable
kn: ವೇರಿಯಬಲ್

en: version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: was refunded
kn: ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲಾಯಿತು

en: website
kn: ಜಾಲತಾಣ

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
kn: ಎಲಿಮೆಂಟರ್ ಬಳಸುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನೀವು ಸ್ಥಳೀಯ ಸೂಪರ್ ಫಾರ್ಮ್ಸ್ ವಿಜೆಟ್ ಅಥವಾ ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು

en: width
kn: ಅಗಲ

en: {email}
kn: {ಇಮೇಲ್}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
kn: ಇಮೇಲ್ ದೇಹದೊಳಗಿನ {loop_fields this ಅನ್ನು ಈ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೆಡರ್ / ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು HTML ಅಂಶದೊಳಗೆ {pdf_page} ಮತ್ತು {pdf_total_pages} ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
kn: ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು {ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು} ಬಳಸಬಹುದು
