Super Forms - All In One Bundle - en to mr translation catalogue (3009 entries)

en:  MB.
mr:  एमबी.

en:  version
mr:  आवृत्ती

en: !! Not contains
mr: !! समाविष्ट नाही

en: != Not equal
mr: ! = समान नाही

en: " " (space only)
mr: "" (केवळ जागा)

en: " column
mr: "स्तंभ

en: "," (comma only)
mr: "," (केवळ स्वल्पविराम)

en: "Off" label
mr: "बंद" लेबल

en: "Off" value
mr: "बंद" मूल्य

en: "On" label
mr: "चालू" लेबल

en: "On" value
mr: "चालू" मूल्य

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
mr: %2$sप्रत्येक भूमिका स्वल्पविरामाने विभक्त करा, उपलब्ध भूमिका:%3$s%1$s%4$s

en: %d of %d contact entries imported!
mr: %d पैकी %d संपर्क नोंदी आयात केल्या!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
mr: %s%s दस्तऐवजीकरण: %s %s एक निश्चित प्रमाण आणि किंमतीसह एकल उत्पादन चेकआउट%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
mr: %s%s टीप:%s जर तुम्हाला वापरकर्त्यांना या फॉर्मद्वारे उत्पादने ऑर्डर करता यावी असे वाटत असेल तर तुम्ही तुमच्या नियमित दुकानातून वगळण्यासाठी प्रश्नातील उत्पादने कॉन्फिगर करू शकता. वैकल्पिकरित्या तुम्ही उत्पादन "कार्टमध्ये जोडा" क्षेत्र तुमच्या फॉर्मसह बदलण्यासाठी देखील परिभाषित करू शकता. तुम्ही त्या सेटिंग्ज येथे परिभाषित करू शकता: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
mr: %s कृपया तुमच्या वेबमास्टरशी संपर्क साधा आणि तुमच्या php.ini फाइलमध्ये ही मर्यादा वाढवा!

en: %s. Please refresh this page and try again!
mr: %s कृपया हे पृष्ठ रीफ्रेश करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
mr: %s वेबहुक आयडी तयार करा%s%s एंडपॉइंट URL असणे आवश्यक आहे: %s

en: %sDisable this notification%s
mr: %s ही सूचना अक्षम करा%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
mr: %sERROR%s: तुम्हाला लॉग इन करण्याची परवानगी नाही.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
mr: %s एरर: %s लॉग इन करताना काहीतरी चूक झाली, कृपया पुन्हा प्रयत्न करा

en: %sForm elements:%s
mr: %s फॉर्म घटक:%s

en: %sForm settings:%s
mr: %s फॉर्म सेटिंग्ज: %s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
mr: %s Google फॉन्टसाठी शोधा%s, नंतर URL कॉपी पेस्ट करा उदा.%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
mr: %s भाषांतर सेटिंग्ज: %s (यात फक्त भाषांतर सेटिंग्ज समाविष्ट आहेत, वास्तविक स्ट्रिंग नाही, हे "फॉर्म घटक" कोडमध्ये संग्रहित केले आहे)

en: &copy; Someone, somewhere 2015
mr: © कोणीतरी, कुठेतरी 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
mr: © कोणीतरी, कुठेतरी 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
mr: &gt; &amp;&amp; &lt;ग्रेटर आणि त्यापेक्षा कमी

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
mr: &gt; आणि&amp; &lt;= यापेक्षा मोठे आणि त्यापेक्षा कमी किंवा समान

en: &gt; Greater than
mr: &gt; पेक्षा मोठे

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
mr: &gt; || &lt;ओआर पेक्षा मोठे किंवा पेक्षा कमी

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
mr: &gt; || &lt;= OR पेक्षा मोठे किंवा समान

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
mr: &gt; = &amp;&amp; &lt;यापेक्षा मोठे किंवा समान आणि त्यापेक्षा कमी

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
mr: &gt; = आणि&amp; &lt;= यापेक्षा मोठे किंवा समान आणि त्यापेक्षा कमी किंवा समान

en: &gt;= Greater than or equal to
mr: &gt; = पेक्षा मोठे किंवा समान

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
mr: &gt; = || &lt;या पेक्षा मोठे किंवा त्यापेक्षा कमी

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
mr: &gt; = || &lt;= या पेक्षा मोठे किंवा त्यापेक्षा कमी किंवा समान

en: &lt;  Less than
mr: &lt;पेक्षा कमी

en: &lt;= Less than or equal
mr: &lt;= पेक्षा कमी किंवा समान

en: (0 = disabled)
mr: (0 = अक्षम)

en: (12 = default)
mr: (12 = डीफॉल्ट)

en: (14 = default)
mr: (१ = = डीफॉल्ट)

en: (16 = default)
mr: (१ = = डीफॉल्ट)

en: (20 = default)
mr: (२० = डीफॉल्ट)

en: (Copy)
mr: (कॉपी)

en: (default line height is 1.2)
mr: (डीफॉल्ट लाइन उंची 1.2 आहे)

en: (leave blank for default paddings)
mr: (डिफॉल्ट पॅडिंगसाठी रिक्त सोडा)

en: (leave blank for no custom paddings)
mr: (सानुकूल पॅडिंग्जशिवाय रिक्त सोडा)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
mr: (इनपुट मास्कसाठी रिकामे सोडा)%sa - अल्फा कॅरेक्टर (A-Z,a-z) %s9 - अंकीय वर्णाचे प्रतिनिधित्व करते (0-9)%s* - अल्फान्यूमेरिक वर्ण (A-Z,a-z,0-9) दर्शवते

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
mr: (तुमच्या WordPress थीम शैली वापरण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: (optional)
mr: (पर्यायी)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
mr: (पर्यायी) फॉर्म लॉक करू नका, परंतु तरीही संदेश प्रदर्शित करा

en: (optional) Empty error message
mr: (पर्यायी) रिक्त त्रुटी संदेश

en: (optional) Normalize strings
mr: (पर्यायी) तार सामान्य करा

en: (optional) Populate the following field with the total distance
mr: (पर्यायी) एकूण अंतरासह खालील फील्ड ठेवा

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
mr: (पर्यायी) एकूण प्रवासाची वेळ (कालावधी) सह खालील फील्ड तयार करा

en: (optional) Reply to email
mr: (पर्यायी) ईमेलला प्रत्युत्तर द्या

en: (optional) Reply to name
mr: (पर्यायी) नावास प्रत्युत्तर द्या

en: (optional) Set a custom reply to header
mr: (पर्यायी) शीर्षकाला सानुकूल प्रत्युत्तर सेट करा

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
mr: (पर्यायी) ट्रान्झिटचा एक प्राधान्य मोड निर्दिष्ट करते

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
mr: (पर्यायी) संक्रमण मार्गांसाठी प्राधान्ये निर्दिष्ट करते

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
mr: (पर्यायी) निर्दिष्ट करते की पुरवलेल्या वेपॉइंट्सचा मार्ग अधिक कार्यक्षम क्रमाने वेपॉइंट्सची पुनर्रचना करून ऑप्टिमाइझ केला जाऊ शकतो.

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
mr: (पर्यायी) रहदारीमध्ये वेळेची मोजणी करताना वापरण्यायोग्य गृहितक निर्दिष्ट करते

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
mr: (वैकल्पिक) येण्याचा इच्छित वेळ निर्दिष्ट करते

en: (optional) Specifies the desired time of departure
mr: (पर्यायी) सुटण्याचा इच्छित वेळ निर्दिष्ट करते

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
mr: (पर्यायी) सीसीटीएलडी ("उच्च-स्तरीय डोमेन") दोन-वर्ण मूल्य म्हणून निर्दिष्ट, प्रदेश कोड निर्दिष्ट करते

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
mr: (पर्यायी) टीएलडी ("उच्च-स्तरीय डोमेन") दोन-वर्ण मूल्य म्हणून निर्दिष्ट, प्रदेश कोड निर्दिष्ट करते

en: (optional) Unique invoice key
mr: (पर्यायी) अद्वितीय बीजक की

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
mr: (पर्यायी) वेपॉइंट्स निर्दिष्ट स्थानाद्वारे मार्ग बदलून त्यामध्ये बदल करतात.

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
mr: (पर्यायी) खरे वर सेट केल्यावर असे सूचित होते की जर शक्य असेल तर गणना केलेल्या मार्गाने फेरी टाळल्या पाहिजेत

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
mr: (पर्यायी) खरे वर सेट केल्यावर असे सूचित होते की जर शक्य असेल तर गणना केलेल्या मार्गाने (वा) मोठे महामार्ग टाळले पाहिजेत

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
mr: (पर्यायी) खरे वर सेट केल्यावर असे सूचित होते की जर शक्य असेल तर गणना केलेल्या मार्गाने टोल रस्ते टाळले पाहिजेत

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
mr: (पर्यायी) जेव्हा सत्य वर सेट केले जाते तेव्हा दिशानिर्देश सेवा प्रतिसादात एकापेक्षा जास्त मार्गांचा विकल्प प्रदान करू शकते

en: (optional, leave blank for none)
mr: पर्यायी, कोणालाही रिक्त सोडा

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
mr: (तुमच्या WordPress थीम शैली वापरण्यासाठी -1 वर सेट करा)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
mr: (तुमच्या वर्डप्रेस थीम शैली वापरण्यासाठी -1 वर सेट करा, सामान्य रेषेची उंची वापरण्यासाठी 0 वर सेट करा)

en: (set to 0 to use normal font weight)
mr: (सामान्य फॉन्ट वजन वापरण्यासाठी 0 वर सेट करा)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
mr: (तुमच्या वर्डप्रेस थीम शैली वापरण्यासाठी काहीही नाही वर सेट करा)

en: (space)
mr: (जागा)

en: (top right bottom left)
mr: (वरच्या उजवीकडे तळाशी डावीकडे)

en: , (comma)
mr: , (स्वल्पविराम)

en: - choose status -
mr: - स्थिती निवडा -

en: - Not connected -
mr: - कनेक्ट केलेले नाही -

en: - select -
mr: - निवडा -

en: - select a country -
mr: - एक देश निवडा -

en: - select a option -
mr: - एक पर्याय निवडा -

en: - select your country -
mr: - तुमचा देश निवडा -

en: - select your title -
mr: - आपले शीर्षक निवडा -

en: . (dot)
mr: . (बिंदू)

en: 0 - No output
mr: 0 - आउटपुट नाही

en: 0 = 350px min height
mr: 0 = 350px मिनिट उंची

en: 0 = no max height
mr: 0 = कमाल उंची नाही

en: 0 = no max width
mr: 0 = कमाल रुंदी नाही

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
mr: 0 = त्याच दिवशी, 1 = पुढचा दिवस, 5 = पाच दिवसांनी, -1 = एक दिवस आधी, -3 = तीन दिवस आधी

en: 0 decimals
mr: 0 दशांश

en: 1 - Commands
mr: 1 - आज्ञा

en: 1 decimal
mr: 1 दशांश

en: 2 - Data and commands
mr: 2 - डेटा आणि आज्ञा

en: 2 decimals
mr: 2 दशांश

en: 3 - As 2 plus connection status
mr: 3 - 2 जोडणी स्थिती म्हणून

en: 3 decimals
mr: 3 दशांश

en: 4 - Low-level data output
mr: 4 - निम्न-स्तरीय डेटा आउटपुट

en: 4 decimals
mr: 4 दशांश

en: 5 decimals
mr: 5 दशांश

en: 6 decimals
mr: 6 दशांश

en: 7 decimals
mr: 7 दशांश

en: == Equal
mr: == समान

en: == Equal (default)
mr: == समान (डीफॉल्ट)

en: ?? Contains
mr: ?? समाविष्टीत आहे

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
mr: [रंग] हेक्स रंग निवडण्यासाठी (किंवा मूळ कलर पिकर घटक वापरा)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
mr: तारखा निवडण्यासाठी [तारीख] (किंवा मूळ तारीख घटक वापरा)

en: [datetime-local] for choosing date + time
mr: तारीख + वेळ निवडण्यासाठी [तारीख-स्थानिक]

en: [email] for entering email addresses
mr: [ईमेल] ईमेल पत्ते प्रविष्ट करण्यासाठी

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
mr: आंतरराष्ट्रीय फोन नंबर प्रविष्ट करण्यासाठी [इंट-फोन]

en: [month] for choosing months
mr: [महिना] महिने निवडण्यासाठी

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
mr: [संख्या] संख्या प्रविष्ट करण्यासाठी (प्रमाणीकरण स्वयंचलितपणे "फ्लोट" वर सेट केले जाईल)

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
mr: [ऑर्डर # {आयडी} - b _ बिलिंग_इमेल}, {_ बिलिंग_फर्स्ट_नाव} b _ बिलिंग_स्ट_नाव}]

en: [tel] for entering phonenumbers
mr: [दूरध्वनी] फोन नंबर प्रविष्ट करण्यासाठी

en: [text] normal text field (default)
mr: [मजकूर] सामान्य मजकूर फील्ड (डीफॉल्ट)

en: [time] for choosing time
mr: [वेळ] वेळ निवडण्यासाठी

en: [url] for entering URL's
mr: [यूआरएल] यूआरएल प्रविष्ट करण्यासाठी

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
mr: वापरकर्त्याने फॉर्म पूर्ण केल्यावर दर्शविलेले वर्णन सानुकूल धन्यवाद.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
mr: प्रयोक्त्याने फॉर्म पूर्ण केल्यावर दाखवलेल्या शीर्षकातून सानुकूल धन्यवाद.

en: A genuine card must be used to make a payment.
mr: पेमेंट करण्यासाठी अस्सल कार्ड वापरणे आवश्यक आहे.

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
mr: एक्सप्रेस चेकआउट वापरून जर्मन ELV पेमेंट केले जाते.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
mr: हे कार्य करण्यासाठी तुमच्या फॉर्ममध्ये "user_id" नावाचे लपलेले फील्ड असणे आवश्यक आहे

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
mr: हे चेकआउट सत्र स्वीकारू शकणार्‍या पेमेंट पद्धतींच्या प्रकारांची सूची (उदा. कार्ड). प्रत्येकाला स्वल्पविरामाने विभक्त करा.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
mr: प्रदान केलेले कारण निवडलेले नसताना एक टीप आवश्यक आहे

en: A payment has been accepted.
mr: पेमेंट स्वीकारले आहे.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
mr: चार्जबॅक किंवा अन्य प्रकारच्या रिव्हर्सलमुळे पेमेंट परत केले गेले. तुमच्या खात्यातील शिल्लकमधून निधी काढून टाकण्यात आला आहे आणि खरेदीदाराला परत केला गेला आहे. रिव्हर्सलचे कारण ReasonCode घटकामध्ये नमूद केले आहे.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
mr: इनव्हॉइस बेरीजमधून वजा करण्याच्या रकमेचे प्रतिनिधित्व करणारा एक धन पूर्णांक

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
mr: केवळ-वाचनीय इनपुट फील्ड सुधारित केले जाऊ शकत नाही (तथापि, वापरकर्ता त्यात टॅब करू शकतो, त्यास हायलाइट करू आणि त्यातून मजकूर कॉपी करू शकतो).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
mr: एक रिव्हर्सल रद्द केले आहे. उदाहरणार्थ, तुम्ही ग्राहकाशी वाद जिंकला आणि उलट झालेल्या व्यवहाराचे पैसे तुम्हाला परत केले गेले आहेत.

en: A Stripe test card number was used.
mr: स्ट्रीप टेस्ट कार्ड नंबर वापरला होता.

en: A subtitle to display before the email body (content)
mr: ईमेलच्या मुख्य भागापूर्वी प्रदर्शित करण्यासाठी उपशीर्षक (सामग्री)

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
mr: ईमेल मुख्य भागापूर्वी प्रदर्शित करण्यासाठी उपशीर्षक (पुष्टीकरण ईमेलसाठी वापरले जाते)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
mr: कर कोड आयडी. शिपिंग कर कोड आहे

en: A title to display below your logo
mr: तुमच्या लोगोच्या खाली प्रदर्शित करण्यासाठी शीर्षक

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
mr: तुमच्या लोगोच्या खाली प्रदर्शित करण्यासाठी शीर्षक (पुष्टीकरण ईमेलसाठी वापरले जाते)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
mr: समान रक्कम आणि क्रेडिट कार्ड माहितीसह एक व्यवहार अलीकडेच सबमिट केला गेला.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
mr: चेकआउट सत्राचा संदर्भ देण्यासाठी एक अद्वितीय स्ट्रिंग. हा ग्राहक आयडी, कार्ट आयडी किंवा तत्सम असू शकतो आणि तुमच्या अंतर्गत सिस्टमसह सत्राचा ताळमेळ साधण्यासाठी वापरला जाऊ शकतो.

en: About
mr: बद्दल

en: Absolute
mr: परिपूर्ण

en: Accepted value are
mr: स्वीकृत मूल्य आहेत

en: Accepted values are
mr: स्वीकृत मूल्ये आहेत

en: Accordion
mr: एकॉर्डियन

en: Accordion Colors
mr: एकॉर्डियन रंग

en: Accordion Content
mr: एकॉर्डियन सामग्री

en: Accordion Desc (active)
mr: एकॉर्डियन डिस्क (सक्रिय)

en: Accordion Desc (hover)
mr: एकॉर्डियन डिस्क (होवर)

en: Accordion Header
mr: एकॉर्डियन हेडर

en: Accordion Header (active)
mr: एकॉर्डियन हेडर (सक्रिय)

en: Accordion Header (hover)
mr: एकॉर्डियन हेडर (होव्हर)

en: Accordion Icon
mr: एकॉर्डियन चिन्ह

en: Accordion Icon (active)
mr: एकॉर्डियन चिन्ह (सक्रिय)

en: Accordion Icon (hover)
mr: एकॉर्डियन चिन्ह (होवर)

en: Accordion Title
mr: एकॉर्डियन शीर्षक

en: Accordion Title (active)
mr: एकॉर्डियन शीर्षक (सक्रिय)

en: Accordion Title (hover)
mr: एकॉर्डियन शीर्षक (हॉवर)

en: Account has been approved
mr: खाते मंजूर झाले आहे

en: Account verified message
mr: खाते सत्यापित संदेश

en: Achieve date range with 2 datepickers
mr: 2 तारीखपिकरांसह तारीख श्रेणी प्राप्त करा

en: Action
mr: कृती

en: Actions
mr: क्रिया

en: Verification Code
mr: सक्रियन कोड

en: Verification E-mail Body
mr: सक्रियकरण ई-मेल मुख्य भाग

en: Active
mr: सक्रिय

en: Active (default)
mr: सक्रिय (डीफॉल्ट)

en: Adaptive Placeholder Colors
mr: अनुकूलक प्लेसहोल्डर रंग

en: Add a custom class to append extra styles
mr: अतिरिक्त शैली जोडण्यासाठी एक सानुकूल वर्ग जोडा

en: Add a custom Content class to append extra styles
mr: अतिरिक्त शैली जोडण्यासाठी एक सानुकूल सामग्री वर्ग जोडा

en: Add a custom TAB class to append extra styles
mr: अतिरिक्त शैली जोडण्यासाठी सानुकूल टॅब वर्ग जोडा

en: Add a custom TAB index (order) for this field
mr: या फील्डसाठी सानुकूल टॅब इंडेक्स (ऑर्डर) जोडा

en: Add a reason for this refund
mr: या परताव्यासाठी कारण जोडा

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
mr: येथे कोणतेही अतिरिक्त ईमेल शीर्षलेख जोडा (प्रत्येक शीर्षलेख एका नवीन ओळीवर ठेवा)

en: Add checkout fee(s)
mr: चेकआउट शुल्क जोडा

en: Add custom checkout field(s)
mr: कस्टम चेकआउट फील्ड जोडा

en: Add custom JavaScript code
mr: सानुकूल जावास्क्रिप्ट कोड जोडा

en: Add item
mr: सामान जोडा

en: Add Language Switch
mr: भाषा स्विच जोडा

en: Add list
mr: यादी जोडा

en: Add MailPoet subscriber
mr: MailPoet सदस्य जोडा

en: Add Mailster subscriber
mr: Mailster सदस्य जोडा

en: Add marker on address (location)
mr: पत्त्यावर मार्कर जोडा (स्थान)

en: Add more details about this refund
mr: या परताव्याबद्दल अधिक तपशील जोडा

en: Add Polylines to the map
mr: नकाशावर पॉलीलाइन्स जोडा

en: Add some extra validation for this field
mr: या फील्डसाठी काही अतिरिक्त प्रमाणीकरण जोडा

en: Add the form name to the contact entry list
mr: संपर्क प्रविष्टी यादीमध्ये फॉर्मचे नाव जोडा

en: Add the IP address to the contact entry list
mr: संपर्क प्रविष्टी यादीमध्ये IP पत्ता जोडा

en: Add Translation
mr: भाषांतर जोडा

en: Add your code without the <script></script> tags
mr: तुमचा कोड <script></script> टॅगशिवाय जोडा

en: Additional Headers:
mr: अतिरिक्त शीर्षलेखः

en: Address
mr: पत्ता

en: address
mr: पत्ता

en: Address auto complete (google places)
mr: पत्ता स्वयं पूर्ण (Google स्थाने)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
mr: पत्ता सापडू शकला नाही, कृपया पत्ता योग्य प्रकारे प्रविष्ट केला असल्याचे सत्यापित करा.

en: Address status
mr: पत्त्याची स्थिती

en: Admin E-mail
mr: प्रशासन ई-मेल

en: Admin email
mr: प्रशासन ईमेल

en: Advanced
mr: प्रगत

en: Afrikaans
mr: आफ्रिकन लोक

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
mr: अंतराची गणना केल्यानंतर एकतर मीटर किंवा सेकंदांची रक्कम परत मिळू शकते

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
mr: कॉन्टॅक्ट एन्ट्री हटवल्यानंतर त्याच्याशी संबंधित सर्व फाईल्स डिलीट करा

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
mr: गणना केल्यावर मूल्य या क्षेत्रामध्ये लोकप्रिय होईल

en: After last field is filled out, go to next step automatically
mr: शेवटचे फील्ड भरल्यानंतर स्वयंचलितपणे पुढील चरणात जा

en: Albanian
mr: अल्बानियन

en: Algerian Arabic
mr: अल्जेरियन अरबी

en: Align Center
mr: केंद्र संरेखित करा

en: Align icon to the left or right.
mr: आयकॉन डावीकडे किंवा उजवीकडे संरेखित करा.

en: Align inner elements
mr: आतील घटक संरेखित करा

en: Align Left
mr: डावे संरेखित करा

en: Align Right
mr: उजवीकडे संरेखित करा

en: Alignment
mr: संरेखन

en: All (when all conditions matched)
mr: सर्व (जेव्हा सर्व अटी जुळतात)

en: All forms
mr: सर्व फॉर्म

en: All settings have been saved.
mr: सर्व सेटिंग्ज जतन केल्या गेल्या आहेत.

en: Allert message text (browser requires this)
mr: अलर्ट संदेश मजकूर (ब्राउझरला याची आवश्यकता आहे)

en: Allow
mr: परवानगी द्या

en: Allow Backorders?
mr: बॅकऑर्डर्सना परवानगी द्यायची?

en: Allow buyers to specify the quantity
mr: खरेदीदारांना प्रमाण निर्दिष्ट करण्यास अनुमती द्या

en: Allow comments
mr: टिप्पण्यांना अनुमती द्या

en: Allow everything (no limitations)
mr: प्रत्येक गोष्टीस अनुमती द्या (कोणत्याही मर्यादा नाहीत)

en: Allow field to be empty
mr: फील्ड रिक्त होऊ द्या

en: Allow filter
mr: फिल्टरला परवानगी द्या

en: Allow lowercase letters
mr: लोअरकेस अक्षरे परवानगी द्या

en: Allow only logged in users
mr: फक्त लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना परवानगी द्या

en: Allow only logged in users to submit the form
mr: फक्त लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना फॉर्म सबमिट करण्याची परवानगी द्या

en: Allow only specific user roles
mr: केवळ विशिष्ट वापरकर्ता भूमिकांना अनुमती द्या

en: Allow pings
mr: पिंगांना परवानगी द्या

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
mr: डुप्लिकेट फील्ड नावांसह फॉर्म जतन करण्यास अनुमती द्या (केवळ विकसकांसाठी)

en: Allow sorting
mr: क्रमवारी लावू द्या

en: Allow storing cookies
mr: कुकीज संग्रहित करण्यास परवानगी द्या

en: Allow the following users to delete any entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना कोणत्याही नोंदी हटविण्याची परवानगी द्या

en: Allow the following users to delete their own entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना त्यांच्या स्वतःच्या नोंदी हटवण्याची परवानगी द्या

en: Allow the following users to edit any entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना कोणत्याही नोंदी संपादित करण्याची परवानगी द्या

en: Allow the following users to edit their own entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना त्यांच्या स्वतःच्या नोंदी संपादित करण्याची परवानगी द्या

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
mr: खालील वापरकर्त्यांना सर्व नोंदी पाहण्याची अनुमती द्या (लक्षात ठेवा की लॉग इन केलेले वापरकर्ते नेहमी त्यांच्या स्वतःच्या नोंदी पाहण्यास सक्षम असतील)

en: Allow the following users to view any entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना कोणत्याही नोंदी पाहण्याची परवानगी द्या

en: Allow the following users to view their own entries
mr: खालील वापरकर्त्यांना त्यांच्या स्वतःच्या नोंदी पाहण्याची परवानगी द्या

en: Allow uppercase letters
mr: अपरकेस अक्षरे परवानगी द्या

en: Allow user to choose a maximum of X dates
mr: वापरकर्त्याला जास्तीत जास्त एक्स तारखा निवडण्याची परवानगी द्या

en: Allow users to change month
mr: वापरकर्त्यांना महिना बदलण्याची परवानगी द्या

en: Allow users to change year
mr: वापरकर्त्यांना वर्ष बदलण्याची परवानगी द्या

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
mr: वापरकर्त्यांना एक किंवा अधिक स्वारस्ये/गट निवडण्याची परवानगी द्या (दिलेल्या सूची आयडीद्वारे पुनर्प्राप्त)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
mr: उपरोक्त विशिष्ट दिवस वगळण्यासाठी आपण परिभाषित केले तरीही वापरकर्त्यांना निर्दिष्ट तारखा किंवा तारीख श्रेणी निवडण्याची परवानगी द्या

en: Allow users to select weekends
mr: वापरकर्त्यांना आठवड्याचे शेवटचे दिवस निवडण्याची परवानगी द्या

en: Allow users to select work days
mr: वापरकर्त्यांना कामाचे दिवस निवडण्याची परवानगी द्या

en: Allow, but notify customer
mr: परवानगी द्या, परंतु ग्राहकांना सूचित करा

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
mr: अनुमत विस्तार (पाईप्सद्वारे विभक्त)

en: Allowed user role(s)
mr: अनुमत वापरकर्ता भूमिका(ने)

en: Allows only specific user roles to submit the form
mr: फॉर्म सबमिट करण्यासाठी केवळ विशिष्ट वापरकर्ता भूमिकांना अनुमती देते

en: Allows you to connect this form with Zapier
mr: तुम्हाला हा फॉर्म Zapier शी कनेक्ट करण्याची अनुमती देते

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
mr: तुम्हाला Mailchimp मध्ये तुमचे सानुकूल फील्ड सेव्ह करण्याची अनुमती देते

en: Allows you to set the field background to transparent
mr: आपल्याला फील्ड पार्श्वभूमी पारदर्शी वर सेट करण्याची परवानगी देते

en: Also compare against trashed contact entries
mr: तसेच कचरा टाकलेल्या संपर्क नोंदींशी तुलना करा

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
mr: फिल्टर, पृष्ठांकन आणि इतर संभाव्य UI घटक देखील लपवा (केवळ संदेश वापरकर्त्याला दर्शविला जाईल)

en: Amount
mr: रक्कम

en: amount
mr: रक्कम

en: Amount format (example: %)
mr: रकमेचे स्वरूप (उदाहरण: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
mr: वर्तमान दिवसाच्या%s वर आधारित जोडण्यासाठी किंवा वजा करण्यासाठी दिवसांमधील रक्कम (मर्यादा काढण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Amount Label
mr: रक्कम लेबल

en: Amount Off
mr: रक्कम बंद

en: Amount to charge
mr: शुल्क आकारण्यासाठी रक्कम

en: Amount to charge for shipping
mr: शिपिंगसाठी आकारण्यात येणारी रक्कम

en: Amount wrapper width in pixels
mr: पिक्सेलमध्ये रॅपर रुंदीची रक्कम

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
mr: एक अनियंत्रित स्ट्रिंग जी तुम्ही चार्ज ऑब्जेक्टशी संलग्न करू शकता. वेब इंटरफेसमध्ये शुल्कासोबत असताना ते प्रदर्शित केले जाते. लक्षात ठेवा की तुम्ही तुमच्या ग्राहकांना स्वयंचलित ईमेल पावत्या पाठवण्यासाठी स्ट्राइप वापरत असल्यास, तुमच्या पावती ईमेलमध्ये ते वर्णन करत असलेल्या शुल्काचे वर्णन समाविष्ट असेल.

en: An error occurred while processing the card.
mr: कार्डवर प्रक्रिया करताना एक त्रुटी आली.

en: Analytics.js tracking snippet
mr: Ticsनालिटिक्स.जेस् ट्रॅकिंग स्निपेट

en: AND
mr: आणि

en: Any field value submitted by the user
mr: वापरकर्त्याने सबमिट केलेले कोणतेही फील्ड मूल्य

en: Any option value from the database
mr: डेटाबेसमधील कोणतेही पर्याय मूल्य

en: Any setting value used for the form
mr: फॉर्मसाठी वापरलेले कोणतेही सेटिंग मूल्य

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
mr: कोणताही स्तंभ स्तंभ नाव विद्यमान होईपर्यंत {टॅग using वापरून परत येऊ शकतो

en: API key
mr: API की

en: Append entry ID after the custom title
mr: सानुकूल शीर्षकानंतर प्रविष्टी आयडी जोडा

en: Apply custom Tax Rates
mr: सानुकूल कर दर लागू करा

en: Apply discount
mr: सवलत लागू करा

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
mr: खालील कूपन कोड लागू करा (कोणतेही रिकामे सोडा):

en: Approved E-mail Body
mr: मंजूर ई-मेल मुख्य भाग

en: Approved E-mail Subject
mr: मंजूर ई-मेल विषय

en: Apr
mr: एप्रिल

en: April
mr: एप्रिल

en: Arabic
mr: अरबी

en: Arabic text
mr: अरबी मजकूर

en: Archive
mr: संग्रह

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
mr: आपली खात्री आहे की आपण आपल्या सद्य ग्लोबल सेटिंग्जनुसार सर्व फॉर्म सेटिंग्ज रीसेट करू इच्छिता?

en: Armenian
mr: आर्मेनियन

en: Ascending Order (default)
mr: चढत्या क्रम (डीफॉल्ट)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
mr: ग्राहकाला पुन्हा पेमेंट करण्याचा प्रयत्न करण्यास सांगा. त्यानंतरची देयके नाकारली गेल्यास, अधिक माहितीसाठी ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधावा.

en: Ask us any questions...
mr: आम्हाला कोणतेही प्रश्न विचारा ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
mr: प्रशासक ई-मेल वर व्युत्पन्न पीडीएफ संलग्न करा

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
mr: पुष्टीकरण ई-मेलवर व्युत्पन्न पीडीएफ संलग्न करा

en: Attachments for admin emails:
mr: प्रशासक ईमेलसाठी संलग्नक:

en: Attachments for confirmation emails:
mr: पुष्टीकरण ईमेलसाठी संलग्नक:

en: Attachments for paypal completed emails:
mr: पेपल पूर्ण झालेल्या ईमेलसाठी संलग्नक:

en: Attachments for reminder email #%s
mr: स्मरणपत्र ईमेल #%s साठी संलग्नके

en: Attachments for woocommerce completed emails:
mr: Woocommerce पूर्ण झालेल्या ईमेलसाठी संलग्नक:

en: Aug
mr: ऑगस्ट

en: August
mr: ऑगस्ट

en: Author display name
mr: लेखक प्रदर्शन नाव

en: Author E-mail
mr: लेखक ई-मेल

en: Author E-mail address (mailto:)
mr: लेखकाचा ई-मेल पत्ता (mailto:)

en: Author first name
mr: लेखकाचे पहिले नाव

en: Author full name
mr: लेखकाचे पूर्ण नाव

en: Author ID
mr: लेखक आयडी

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
mr: लेखक आयडी (डीफॉल्ट = लॉग इन असल्यास वर्तमान वापरकर्ता आयडी)

en: Author last name
mr: लेखक आडनाव

en: Author nickname
mr: लेखकाचे टोपणनाव

en: Author username
mr: लेखक वापरकर्तानाव

en: Auto populate data with fields
mr: फील्डसह डेटा स्वयंचलितपणे पॉप्युलेट करा

en: Autosuggest
mr: वाहन सूचना

en: Auto-Draft
mr: स्वयं-मसुदा

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
mr: स्वयंचलितपणे लाइन ब्रेक जोडा (डीफॉल्टनुसार सक्षम केलेले)

en: Automatically add paragraphs
mr: परिच्छेद स्वयंचलितपणे जोडा

en: Automatically go to next step
mr: स्वयंचलितपणे पुढील चरणावर जा

en: Automatically transform text to uppercase
mr: मजकूराचे अपरकेसमध्ये स्वयंचलितपणे रूपांतर करा

en: Autopopulate form with last contact entry data
mr: शेवटच्या संपर्क प्रविष्टी डेटासह स्वयंचलितरित्या फॉर्म

en: Autosuggest
mr: स्वयंसूचना

en: autosuggest
mr: स्वयंसूचना

en: Available backups:
mr: उपलब्ध बॅकअप:

en: Azerbaijani
mr: अझरबैजानी

en: Back to top button
mr: मागे वरच्या बटणावर

en: Backend Settings
mr: बॅकएंड सेटिंग्ज

en: Background color
mr: पार्श्वभूमी रंग

en: Background color opacity
mr: पार्श्वभूमी रंग अस्पष्टता

en: Background Image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Background image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Background Image Repeat
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा पुनरावृत्ती

en: Background Image Size
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा आकार

en: Background image to show the user they can draw a signature
mr: वापरकर्त्याला ते स्वाक्षरी काढू शकतात हे दर्शविण्यासाठी पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Backups
mr: बॅकअप

en: Based on existing Stripe Coupon ID
mr: विद्यमान स्ट्राइप कूपन आयडीवर आधारित

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
mr: विद्यमान पट्टी किंमत किंवा योजना आयडीवर आधारित (शिफारस केलेले)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
mr: विद्यमान स्ट्राइप प्रमोशन आयडीवर आधारित

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
mr: विद्यमान स्ट्राइप शिपिंग दर आयडीवर आधारित (शिफारस केलेले)

en: Based on Form
mr: फॉर्मवर आधारित

en: Based on form width (breaking point = 760px)
mr: फॉर्म रूंदीवर आधारित (ब्रेकिंग पॉइंट = 760px)

en: Based on parent ID
mr: मूळ आयडीवर आधारित

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
mr: स्क्रीन रुंदीवर आधारित (ब्रेकिंग पॉइंट = 760px)

en: Based on subscription
mr: सबस्क्रिप्शनवर आधारित

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
mr: वरील निवडलेल्या फील्ड मूल्याच्या आधारे हा घटक दृश्यमान किंवा लपविला जाईल.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
mr: आपल्या अटींच्या आधारे आपण लपविणे, घटक दर्शविणे किंवा फील्ड केवळ वाचनीय करणे निवडू शकता.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
mr: तुमच्या फॉर्म फील्डवर आधारित तुम्ही तुमच्या पोस्टसाठी कस्टम मेटा सेव्ह करू शकता

en: Based on your form fields you can save product attributes
mr: तुमच्या फॉर्म फील्डच्या आधारे तुम्ही उत्पादन विशेषता जतन करू शकता

en: BCC:
mr: बीसीसीः

en: Before you can preview it, you need to save your form!
mr: आपण त्याचे पूर्वावलोकन करण्यापूर्वी, आपला फॉर्म जतन करणे आवश्यक आहे!

en: Belarusian
mr: बेलारशियन

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
mr: खाली आपण डीफॉल्ट डिलिमिटर आणि संलग्नक अक्षरे बदलू शकता

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
mr: खाली आपण तारीख श्रेणी प्रविष्ट करू शकता (किंवा सर्व संपर्क नोंदी निर्यात करण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Best regards, {option_blogname}
mr: हार्दिक शुभेच्छा, {ऑप्शन_ब्लोनेम}

en: Billing
mr: बिलिंग

en: Billing E-mail address (required)
mr: बिलिंग ई-मेल पत्ता (आवश्यक)

en: Blocked
mr: अवरोधित

en: Blog Charset
mr: ब्लॉग चारसेट

en: Body colors
mr: शरीराचे रंग

en: Body content:
mr: शरीर सामग्री:

en: Body footer:
mr: मुख्य तळटीप:

en: Body header
mr: मुख्य शीर्षक

en: Body header:
mr: मुख्य शीर्षक:

en: Body margins (in units declared above)
mr: बॉडी मार्जिन (वर घोषित केलेल्या युनिटमध्ये)

en: Body overlay color
mr: शरीराचा आच्छादन रंग

en: Body overlay opacity
mr: शरीर आच्छादन अपारदर्शकता

en: Border Color
mr: सीमा रंग

en: Border color
mr: सीमा रंग

en: Border Color Focus
mr: बॉर्डर कलर फोकस

en: Border Radius Bottom Left
mr: सीमा त्रिज्या तळाशी डावीकडे

en: Border Radius Bottom Right
mr: सीमा त्रिज्या तळाशी उजवीकडे

en: Border Radius Top Left
mr: सीमा त्रिज्या शीर्ष डावीकडे

en: Border Radius Top Right
mr: सीमा त्रिज्या शीर्षस्थानी उजवीकडे

en: Border size in pixels (px)
mr: बॉर्डरचा आकार पिक्सेलमध्ये (px)

en: Border style
mr: सीमा शैली

en: Border styles
mr: सीमा शैली

en: Border thickness
mr: सीमा जाडी

en: Bosnian
mr: बोस्नियन

en: Both (comma and space)
mr: दोन्ही (स्वल्पविराम आणि जागा)

en: Bottom
mr: तळ

en: bottom
mr: तळ:

en: Bottom and Left
mr: तळाशी आणि डावे

en: Bottom and Right
mr: तळाशी आणि उजवीकडे

en: Bottom left
mr: खाली डावीकडे

en: Bottom right
mr: तळाशी उजवीकडे

en: Brazilian
mr: ब्राझिलियन

en: Browse files
mr: फायली ब्राउझ करा

en: Browse images
mr: प्रतिमा ब्राउझ करा

en: Browse import file and choose what you want to import
mr: आयात फाइल ब्राउझ करा आणि आपण आयात करू इच्छित असलेले निवडा

en: Builder
mr: बिल्डर

en: Bulgarian
mr: बल्गेरियन

en: Button
mr: बटण

en: Button action / method
mr: बटण क्रिया / पद्धत

en: Button background
mr: बटण पार्श्वभूमी

en: Button background hover
mr: बटण पार्श्वभूमी फिरवा

en: Button Colors
mr: बटण रंग

en: Button font
mr: बटण फॉन्ट

en: Button font hover
mr: बटण फॉन्ट होव्हर

en: Button icon
mr: बटण चिन्ह

en: Button icon animation
mr: बटण चिन्ह अ‍ॅनिमेशन

en: Button icon position
mr: बटण चिन्ह स्थान

en: Button icon visibility
mr: बटण चिन्ह दृश्यमानता

en: Button loading name
mr: बटण लोड करण्याचे नाव

en: Button name
mr: बटणाचे नाव

en: Button position
mr: बटण स्थिती

en: Button radius
mr: बटण त्रिज्या

en: Button size
mr: बटणाचा आकार

en: Button type
mr: बटण प्रकार

en: Button URL
mr: बटण URL

en: Button width
mr: बटणाची रुंदी

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
mr: घटक संपादित करताना डीफॉल्टनुसार आपल्या स्वरूपात दिसणारे सर्व घटक पीडीएफवर मुद्रित केले जातील अन्यथा "पीडीएफ सेटिंग्ज" टॅब अंतर्गत परिभाषित केल्याशिवाय. प्रत्येक घटक समाविष्ट केला किंवा विशेषतः पीडीएफ मधून किंवा फॉर्ममधून वगळला जाऊ शकतो. घटक बदलून "पीडीएफ सेटिंग्ज" विभागात नेव्हिगेट करुन आपण प्रति घटकाच्या आधारावर (स्तंभांसह) हे परिभाषित करू शकता. येथे घटक आपण फक्त पीडीएफ किंवा फॉर्ममध्ये किंवा दोन्हीमध्येच दिसावेत किंवा नाही हे आपण परिभाषित करू शकता.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
mr: डीफॉल्टनुसार तुमच्या फॉर्मद्वारे अपलोड केलेल्या कोणत्याही फाइल्स यापुढे %1$sमीडिया लायब्ररी%2$s मध्ये दिसणार नाहीत. हे वर्तन बदलण्यासाठी तुम्ही फाइल अपलोड सेटिंग्जला भेट देऊ शकता.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
mr: कचरा बायपास करा आणि सक्तीने हटवा (एंट्री कायमची हटवते)

en: Calculation
mr: गणना

en: Calculator
mr: कॅल्क्युलेटर

en: Calculator Amount Color
mr: कॅल्क्युलेटर रक्कम रंग

en: Calculator Amount Currency Color
mr: कॅल्क्युलेटर रक्कम चलन रंग

en: Calculator Amount Format Color
mr: कॅल्क्युलेटर रक्कम स्वरूप रंग

en: Calculator Amount Label Color
mr: कॅल्क्युलेटर रक्कम लेबल रंग

en: Calculator Colors
mr: कॅल्क्युलेटर रंग

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
mr: गूगल अॅड्रेस ऑटो कम्प्लीट फीचरच्या संयोजनात उपयुक्त ठरू शकते

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
mr: तुमच्या फॉर्ममध्ये कंडिशनल चेक वापरताना उपयुक्त ठरू शकते

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
mr: स्मरणपत्र तारीख म्हणून वापरली जाऊ शकत नाही कारण ती भूतकाळातील आहे, कृपया "फॉर्म सेटिंग्ज > ई-मेल स्मरणपत्रे" अंतर्गत आपल्या सेटिंग्ज तपासा.

en: Canadian-French
mr: कॅनेडियन-फ्रेंच

en: Cancel URL
mr: URL रद्द करा

en: Canceled
mr: रद्द केले

en: Canceled Reversal
mr: रिव्हर्सल रद्द केले

en: Cancellation reason
mr: रद्द करण्याचे कारण

en: Carrier (optional)
mr: वाहक (पर्यायी)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
mr: कार्ट चेकआउट (एकाधिक उत्पादन चेकआउटसाठी)

en: Cart discount amount
mr: कार्ट सूट रक्कम

en: Cart discount rate
mr: कार्ट सवलत दर

en: Cart handling fee
mr: कार्ट हाताळणी फी

en: Cart tax
mr: कार्ट कर

en: Cart weight
mr: कार्ट वजन

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
mr: कार्ट-व्यापी कर, कोणत्याही वैयक्तिक आयटम कर मूल्यावर अधिलिखित

en: case sensitive
mr: केस संवेदनशील

en: Catalog
mr: कॅटलॉग

en: Catalog & search (default)
mr: कॅटलॉग आणि शोध (डीफॉल्ट)

en: Català
mr: कॅटल

en: CC:
mr: सीसी:

en: Center
mr: केंद्र

en: Center the form
mr: फॉर्म मध्यभागी ठेवा

en: Change File Upload Settings
mr: फाइल अपलोड सेटिंग्ज बदला

en: Change Settings
mr: सेटिंग्ज बदला

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
mr: जेव्हा पीडीएफ व्युत्पन्न होते तेव्हा घटकाचे वर्तन बदला.

en: Change the date format
mr: तारीख स्वरूप बदला

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
mr: आठवड्याचा पहिला दिवस उदा. रविवार किंवा सोमवार बदला

en: Change to the orientation defined under PDF settings
mr: PDF सेटिंग्ज अंतर्गत परिभाषित अभिमुखता बदला

en: Change user role after payment complete
mr: पेमेंट पूर्ण झाल्यानंतर वापरकर्त्याची भूमिका बदला

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
mr: बिलिंग माहिती/लॉग-इन पृष्ठासाठी वर्ण संच आणि वर्ण एन्कोडिंग

en: Characters the code should contain
mr: कोडमधील वर्ण असू शकतात

en: Charset:
mr: चारसेट:

en: Check box
mr: चेक बॉक्स

en: Check for errors before going to next step
mr: पुढील चरणात जाण्यापूर्वी चुका तपासा

en: Check to see if a recent payment already exists.
mr: अलीकडील पेमेंट आधीपासून अस्तित्वात आहे का ते तपासा.

en: Check/Radio border
mr: चेक / रेडिओ सीमा

en: Check/Radio inner
mr: अंतर्गत / रेडिओ तपासा

en: Check/Radio Labels
mr: चेक / रेडिओ लेबले

en: Checkbox & Radio colors
mr: चेकबॉक्स आणि रेडिओ रंग

en: Checkout page (default)
mr: चेकआउट पृष्ठ (डीफॉल्ट)

en: Chinese zh-CN
mr: चीनी झेड-सीएन

en: Chinese zh-HK
mr: चीनी झेड-एचके

en: Chinese zh-TW
mr: चीनी झेड-टीडब्ल्यू

en: Choose a custom border color.
mr: सानुकूल सीमा रंग निवडा.

en: Choose a flag
mr: ध्वज निवडा

en: Choose a flag for this language
mr: या भाषेसाठी ध्वज निवडा

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
mr: आपल्या दशांशांसाठी एक लांबी निवडा (डीफॉल्ट = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
mr: स्थानिकीकरण निवडा (भाषा आणि स्वरुपासाठी)

en: Choose a minimum width that each item must have
mr: प्रत्येक वस्तूची किमान रूंदी निवडा

en: Choose a reCAPTCHA version
mr: एक reCAPTCHA आवृत्ती निवडा

en: Choose a Time format
mr: वेळ स्वरूप निवडा

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
mr: आपल्या शेतात योग्य प्रकार निवडा. कृपया लक्षात ठेवा की हे सेटिंग मोबाइल डिव्हाइसवरील कीबोर्ड लेआउटवर परिणाम करेल, शहाणपणाने निवडा!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
mr: आपला ग्रिड किंवा स्लाइडर किती स्तंभ प्रदर्शित करेल ते निवडा.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
mr: आपला ग्रिड किती पंक्ती प्रदर्शित करेल ते निवडा. (0 = मर्यादा नाही)

en: Choose how to align your image
mr: आपली प्रतिमा संरेखित कशी करावी ते निवडा

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
mr: आपण संपर्क एन्ट्री म्हणून वापरकर्ता डेटा जतन करू इच्छित असल्यास निवडा

en: Choose label value break method
mr: लेबल मूल्य ब्रेक पद्धत निवडा

en: Choose language
mr: भाषा निवडा

en: Choose line break method (optional)
mr: लाइन ब्रेक पद्धत निवडा (पर्यायी)

en: Choose meta field name
mr: मेटा फील्ड नाव निवडा

en: Choose payment gateway
mr: पेमेंट गेटवे निवडा

en: Choose terms label to return
mr: परत येण्यासाठी अटी लेबल निवडा

en: Choose terms value to return
mr: परत करण्यासाठी अटी मूल्य निवडा

en: Choose the form you want to use.
mr: आपण वापरू इच्छित फॉर्म निवडा.

en: Choose to make this field a variable or not.
mr: हे फील्ड बदलण्यायोग्य आहे की नाही हे निवडा.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
mr: केवळ निवडलेले पर्याय लेबल किंवा संपर्क प्रविष्टी म्हणून मूल्य जतन करण्यासाठी निवडा

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
mr: प्रशासकास केवळ निवडलेले पर्याय लेबल किंवा मूल्य पाठविणे निवडा

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
mr: सबमिट करणार्‍यास केवळ निवडलेले पर्याय लेबल किंवा मूल्य पाठविणे निवडा

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
mr: चेकबॉक्सेस आणि रेडिओ बटणांसाठी कोणते मूल्य जतन करायचे ते निवडा

en: Choose which email template you would like to use
mr: आपण कोणते ईमेल टेम्पलेट वापरू इच्छिता ते निवडा

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
mr: आपला दशांश विभाजक (स्वल्पविराम किंवा बिंदू) निवडा

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
mr: आपला हजार विभाजक निवडा (रिक्त, स्वल्पविराम किंवा बिंदू)

en: City
mr: शहर

en: City name
mr: शहराचे नाव

en: Clear
mr: साफ

en: Clear / Reset the form
mr: फॉर्म साफ / रीसेट करा

en: Clear / reset the form after submitting
mr: सबमिट केल्यानंतर फॉर्म साफ / रीसेट करा

en: Clear form after closing popup
mr: पॉपअप बंद केल्यानंतर फॉर्म साफ करा

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
mr: Zapier वर सुपर फॉर्मसाठी तुमचा वेबहुक मिळवण्यासाठी %shere%s वर क्लिक करा

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
mr: %1$sexample रेग्युलर एक्स्प्रेशन%2$s शोधण्यासाठी येथे क्लिक करा किंवा %3$sregex101.com%4$s वर तुमचे स्वतःचे सहज तयार करा

en: Client reference ID
mr: क्लायंट संदर्भ आयडी

en: Close
mr: बंद

en: Close button background color (leave blank for none)
mr: बंद करा बटणाचा पार्श्वभूमी रंग (कोणतेही रिक्त सोडा)

en: Close button border color
mr: बंद करा बटण सीमा रंग

en: Close button border radius in pixels (px)
mr: बंद करा बटण सीमा त्रिज्या पिक्सेलमध्ये (px)

en: Close button border size in pixels (px)
mr: बंद करा बटण सीमा आकार पिक्सेलमध्ये (px)

en: Close button icon color
mr: बंद करा बटण चिन्ह रंग

en: Close button icon size in pixels (px)
mr: बंद करा बटण चिन्हाचा आकार पिक्सेलमध्ये (px)

en: Close button label bg color
mr: बंद करा बटण लेबल bg रंग

en: Close button label color
mr: बटण लेबल रंग बंद करा

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
mr: बटण लेबल पॅडिंग बंद करा उदा. 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
mr: क्लोज बटण लेबल मजकूर उदा. बंद करा

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
mr: बटण पॅडिंग बंद करा उदा. 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
mr: बंद करा बटणाची स्थिती उजवीकडे पिक्सेलमध्ये (px)

en: Close button position top in pixels (px)
mr: बंद करा बटण शीर्षस्थानी पिक्सेलमध्ये (px)

en: Closed (disallow comments)
mr: बंद (टिप्पण्यांना परवानगी देऊ नका)

en: Closed (disallow pings)
mr: बंद (पिंग्सना परवानगी द्या)

en: Code
mr: कोड

en: Code length
mr: कोड लांबी

en: Code prefix
mr: कोड उपसर्ग

en: Code suffix
mr: कोड प्रत्यय

en: Collect customer billing address
mr: ग्राहकाचा बिलिंग पत्ता गोळा करा

en: Collect customer phone number
mr: ग्राहकाचा फोन नंबर गोळा करा

en: Color
mr: रंग

en: color
mr: रंग

en: Color picker
mr: रंग निवडणारा

en: Colors
mr: रंग

en: Column
mr: स्तंभ

en: column
mr: स्तंभ

en: Column heading
mr: स्तंभ शीर्षक

en: Column Label
mr: स्तंभ लेबल

en: Column logic
mr: स्तंभ तर्कशास्त्र

en: Column name
mr: स्तंभाचे नाव

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
mr: स्तंभ पॅडिंग्ज उदाहरण: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
mr: स्तंभ आकार

en: Columns for contact entries
mr: संपर्क प्रविष्टीसाठी स्तंभ

en: Company Email Address
mr: कंपनीचा ईमेल पत्ता

en: Compare against all entries (all forms)
mr: सर्व नोंदींशी तुलना करा (सर्व फॉर्म)

en: Compare against current form entries only (default)
mr: फक्त वर्तमान फॉर्म नोंदींशी तुलना करा (डीफॉल्ट)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
mr: खालील फॉर्म ID च्या नोंदींशी तुलना करा (केवळ विशिष्ट फॉर्म)

en: Compare duplicate contact entry title against:
mr: डुप्लिकेट संपर्क एंट्री शीर्षकाशी तुलना करा:

en: Compare method (OR / AND)
mr: पद्धत (OR / AND) ची तुलना करा

en: Completed
mr: पूर्ण झाले

en: Completed!
mr: पूर्ण झाले!

en: Conditional field value
mr: सशर्त फील्ड मूल्य

en: Conditional Logic
mr: सशर्त तर्कशास्त्र

en: Conditional logic
mr: सशर्त तर्कशास्त्र

en: Conditional Validation
mr: सशर्त प्रमाणीकरण

en: Conditional Validation Value
mr: सशर्त वैधता मूल्य

en: Conditional Validation Value 2
mr: सशर्त प्रमाणीकरण मूल्य 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
mr: सशर्त चल (गतिशील मूल्य)

en: Conditionally checkout to PayPal
mr: PayPal वर सशर्त चेकआउट करा

en: Conditionally checkout to Stripe
mr: स्ट्राइपसाठी सशर्त चेकआउट करा

en: Conditionally checkout to WooCommerce
mr: WooCommerce वर सशर्त चेकआउट करा

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
mr: सशर्त वापरकर्ता डेटाच्या आधारे संपर्क एन्ट्री सेव्ह करा

en: Conditionally save subscriber based on user data
mr: वापरकर्त्याच्या डेटावर आधारित सदस्यांना सशर्त वाचवा

en: Conditions
mr: परिस्थिती

en: Confirmation E-mail
mr: पुष्टीकरण ई-मेल

en: Confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल

en: Connection lost, please try again
mr: कनेक्शन गमावले, पुन्हा प्रयत्न करा

en: Connections
mr: जोडण्या

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
mr: वेग सुधारण्यासाठी 500+ अटी असताना हा पर्याय सक्षम करण्याचा विचार करा

en: Contact Entries
mr: संपर्क नोंदी

en: Contact entries
mr: संपर्क नोंदी

en: Contact Entry
mr: संपर्क नोंद

en: Contact entry
mr: संपर्क प्रविष्टी

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
mr: संपर्क प्रविष्टी तयार करणे अयशस्वी झाले, मूळ संपर्क प्रवेश शोधू शकला नाही:

en: Contact entry search (populate form with data)
mr: संपर्क प्रविष्टी शोध (डेटासह फॉर्म प्रजात)

en: Contact entry status
mr: संपर्क प्रविष्टी स्थिती

en: Contact entry status after updating
mr: अद्यतनित केल्यानंतर संपर्क प्रविष्टी स्थिती

en: Contact entry statuses
mr: संपर्क प्रविष्टी स्थिती

en: Contact Entry Title
mr: संपर्क एन्ट्री शीर्षक

en: Contact entry updated.
mr: संपर्क प्रविष्टी अद्यतनित केली.

en: Contact Entry:
mr: संपर्क नोंद:

en: Contain / Fit (contain)
mr: समाविष्ट / फिट (असलेले)

en: Contains
mr: समाविष्टीत आहे

en: Content
mr: सामग्री

en: Content background color
mr: सामग्री पार्श्वभूमी रंग

en: Content border bottom width (0 = none)
mr: सामग्री सीमा तळाची रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Content border color
mr: सामग्री सीमा रंग

en: Content border left width (0 = none)
mr: सामग्री सीमा डावीकडे रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Content border right width (0 = none)
mr: सामग्री सीमा उजवीकडे रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Content border top width (0 = none)
mr: सामग्री सीमा शीर्ष रूंदी (0 = काहीही नाही)

en: Content padding
mr: सामग्री पॅडिंग

en: Content type:
mr: सामग्री प्रकार:

en: Convert timestamp to specific date format
mr: टाइमस्टॅम्प विशिष्ट तारखेच्या स्वरूपात रूपांतरित करा

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
mr: फॉर्म सबमिट करू शकलो नाही कारण तंतोतंत समान शीर्षक असलेली संपर्क नोंद आधीच अस्तित्वात आहे!

en: Countries
mr: देश

en: Countries (FULL)
mr: देश (पूर्ण)

en: Countries (ISO2)
mr: देश (आयएसओ 2)

en: Country
mr: देश

en: country
mr: देश

en: Country name
mr: देशाचे नाव

en: country_full
mr: देश_फुल

en: country_iso2
mr: देश_इसो 2

en: Cover / Fit (cover)
mr: कव्हर / फिट (कव्हर)

en: Create Form
mr: फॉर्म तयार करा

en: Create new coupon on the fly
mr: फ्लाय वर नवीन कूपन तयार करा

en: Create new Multi-site after registration
mr: नोंदणीनंतर नवीन मल्टी-साइट तयार करा

en: Create new Post
mr: नवीन पोस्ट तयार करा

en: Create new price object
mr: नवीन किंमत ऑब्जेक्ट तयार करा

en: Create new shipping rate on the fly
mr: फ्लाय वर नवीन शिपिंग दर तयार करा

en: Create new Stripe product on the fly
mr: फ्लायवर नवीन स्ट्राइप उत्पादन तयार करा

en: Created
mr: तयार केले

en: Created Post
mr: रोजी तयार केले

en: Created post status
mr: पोस्ट स्थिती तयार केली

en: Created post title
mr: पोस्ट शीर्षक तयार केले

en: Created post/page (backend)
mr: पोस्ट/पृष्ठ तयार केले (बॅकएंड)

en: Created post/page (front-end)
mr: पोस्ट/पेज तयार केले (फ्रंट-एंड)

en: Created User
mr: वापरकर्ता तयार केला

en: Credit Card
mr: क्रेडीट कार्ड

en: Croatian
mr: क्रोएशियन

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
mr: क्रॉस-साइट रिक्वेस्ट फोर्जरी (CSRF) चेक

en: CSV Attachment
mr: CSV संलग्नक

en: CSV Attachment Settings
mr: CSV संलग्नक सेटिंग्ज

en: CSV file
mr: CSV फाईल

en: Currency
mr: चलन

en: Currency field
mr: चलन फील्ड

en: Current Author meta data
mr: वर्तमान लेखक मेटा डेटा

en: Current Page or Post meta data
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा पोस्ट डेटा डेटा

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा पोस्ट अटी (निर्दिष्ट वर्गीकरण स्लगवर आधारित)

en: Currently in translation mode for language
mr: सध्या भाषेसाठी भाषांतर मोडमध्ये

en: Custom class
mr: सानुकूल वर्ग

en: Custom Content class
mr: सानुकूल सामग्री वर्ग

en: Custom CSS
mr: सानुकूल सीएसएस

en: Custom date format
mr: सानुकूल तारीख स्वरूप

en: Custom delimiter
mr: सानुकूल डिलिमीटर

en: Custom enclosure
mr: सानुकूल संलग्न

en: Custom field class
mr: सानुकूल फील्ड वर्ग

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
mr: जतन करण्यासाठी सानुकूल फील्ड (*|MERGE|* टॅग)

en: Custom from
mr: कस्टम पासून

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
mr: सानुकूल एचटीएमएल (एचटीएमएल फाइलसाठी अपलोड / ब्राउझ करा)

en: Custom items
mr: सानुकूल आयटम

en: Custom JS
mr: सानुकूल जे.एस.

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
mr: वर परिभाषित युनिटमध्ये सानुकूल पृष्ठ स्वरूप उदा.

en: Custom post meta data
mr: सानुकूल पोस्ट मेटा डेटा

en: Custom Regex
mr: सानुकूल रेजेक्स

en: Custom sign here image
mr: सानुकूल चिन्ह येथे प्रतिमा

en: Custom TAB class
mr: सानुकूल टॅब वर्ग

en: Custom TAB index
mr: सानुकूल टॅब निर्देशांक

en: Custom URL
mr: सानुकूल URL

en: Custom use of preloader for the form.
mr: फॉर्मसाठी प्रीलोडरचा सानुकूल वापर.

en: Custom width in pixels
mr: पिक्सेल मध्ये सानुकूल रुंदी

en: Custom wrapper class
mr: सानुकूल आवरण वर्ग

en: Customer
mr: ग्राहक

en: Customer E-mail
mr: ग्राहक ई-मेल

en: Customer has a verified PayPal account
mr: ग्राहकाचे सत्यापित PayPal खाते आहे

en: Customer has an unverified PayPal account
mr: ग्राहकाकडे असत्यापित PayPal खाते आहे

en: Customer ID
mr: ग्राहक आयडी

en: Customer/User
mr: ग्राहक/वापरकर्ता

en: Customers
mr: ग्राहक

en: Cyrillic text
mr: सिरिलिक मजकूर

en: Czech
mr: झेक

en: Daily (every day)
mr: दररोज (दररोज)

en: Danish
mr: डॅनिश

en: Dashed
mr: डॅशड

en: Database table name
mr: डेटाबेस सारणी नाव

en: Date
mr: तारीख

en: date
mr: तारीख

en: Date Format
mr: दिनांक प्रारुप

en: Date range (maximum)
mr: तारीख श्रेणी (कमाल)

en: Date range (minimum)
mr: तारीख श्रेणी (किमान)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
mr: कनेक्ट केलेल्या तारीखपिकरच्या आधारे जोड / वजा करण्याचे दिवस

en: Deactivating plugin...
mr: प्लगिन अक्षम करीत आहे ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
mr: प्रिय वापरकर्ता,
    
    आम्हाला संपर्क केल्याबद्दल आभारी आहोत!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sVerification Code: %2$s{email_verification_code%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
mr: प्रिय {user_login},%1$s%1$s नोंदणी केल्याबद्दल धन्यवाद! तुम्ही लॉग इन करण्यापूर्वी तुम्हाला तुमचे खाते सत्यापित करणे आवश्यक आहे.%1$s खाली तुम्हाला तुमचा सक्रियकरण कोड मिळेल. तुमचे खाते सत्यापित करण्यासाठी तुम्हाला या कोडची आवश्यकता आहे:%1$s%1$s सक्रियकरण कोड: %2$s{email_verification_code%3$s%1$s%1$s तुमचे खाते सत्यापित करण्यासाठी %4$shere%5$s वर क्लिक करा प्रदान केलेल्या कोडसह.%1$s%1$s%1$s शुभेच्छा,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
mr: डिसें

en: December
mr: डिसेंबर

en: Decimal separator
mr: दशांश विभाजक

en: Default
mr: डीफॉल्ट

en: default
mr: डीफॉल्ट

en: Default (inherit)
mr: डीफॉल्ट (वारसा)

en: Default (use the default_comment_status option)
mr: डीफॉल्ट (default_comment_status पर्याय वापरा)

en: Default (use the default_ping_status option)
mr: डीफॉल्ट (default_ping_status पर्याय वापरा)

en: Default - mm/dd/yy
mr: डीफॉल्ट - मिमी / डीडी / वाय

en: Default blog email and name
mr: डीफॉल्ट ब्लॉग ईमेल आणि नाव

en: Default email template
mr: डीफॉल्ट ईमेल टेम्पलेट

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
mr: डीफॉल्ट स्वरूप असे आहे: [ऑर्डर # {आयडी} - b _ बिलिंग_इमेल}, {_ बिलिंग_फर्स्ट_नाव} {_ बिलिंग_स्ट_नाव}]

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
mr: डीफॉल्ट स्वरूप आहेः आयडी; _ बिलिंग_इमेल; _ बिलिंग_फर्स्ट_नाव;

en: Default language
mr: डीफॉल्ट भाषा

en: Default positioning
mr: डीफॉल्ट स्थिती

en: Default positioning (bottom right)
mr: डीफॉल्ट स्थिती (खाली उजवीकडे)

en: Default post category; set in Writing Options
mr: डीफॉल्ट पोस्ट श्रेणी; लेखन पर्याय मध्ये सेट

en: Default Rounded
mr: डीफॉल्ट गोलाकार

en: Default Squared
mr: डीफॉल्ट स्क्वेअर

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
mr: डीफॉल्ट अपलोड स्थान; विविध पर्यायांमध्ये सेट करा

en: Default value
mr: डीफॉल्ट मूल्य

en: Default value 1-5 (empty = default)
mr: डीफॉल्ट मूल्य 1-5 (रिक्त = डीफॉल्ट)

en: Default: 1
mr: डीफॉल्ट: १

en: Default: None
mr: डीफॉल्ट: काहीही नाही

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
mr: 0 वर डीफॉल्ट, जे वापरकर्त्यास कोणतीही तारीख न निवडण्याची परवानगी देते.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
mr: 1 वर डीफॉल्ट, जे वापरकर्त्यास केवळ 1 तारीख निवडण्याची परवानगी देते.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
mr: विभक्तसाठी सानुकूल रूंदी परिभाषित करा. पिक्सेल मूल्य वापरा. उदा: 150 पीएक्स

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal separator)
mr: फ्लोट मूल्य म्हणून किंमत परिभाषित करा (केवळ बिंदू दशांश विभाजक म्हणून स्वीकारला जातो)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
mr: मूळ वेळेच्या आधारे स्मरणपत्र कोणत्या ऑफसेटवर पाठवावे ते परिभाषित करा

en: Define at what time the reminder should be send
mr: स्मरणपत्र कोणत्या वेळी पाठवायचे ते परिभाषित करा

en: Define checkout line items
mr: चेकआउट लाइन आयटम परिभाषित करा

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
mr: सानुकूल WooCommerce "माझे खाते" मेनू आयटम परिभाषित करा

en: Define each on a new line e.g
mr: प्रत्येकास नवीन ओळीवर परिभाषित करा उदा

en: Define each on a new line e.g:
mr: प्रत्येक नवीन ओळीवर परिभाषित करा उदा.

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
mr: प्रत्येक भूमिकेस नवीन ओळीवर परिभाषित करा. उदाहरणार्थ, आपण केवळ WooCommerce ग्राहक परत करू इच्छित असल्यास आपण वापरू शकता: ग्राहक

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
mr: आपण आपल्या वापरकर्त्यांची यादी कशी बनवायची ते येथे परिभाषित करा उदा: [# {ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] मध्ये भाषांतरित करेल: [# 1845 - जॉन विल्सन (जॉन @ ईमेल)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
mr: मूळ तारखेच्या आधारे स्मरणपत्र किती दिवसांनंतर किंवा आधी पाठवायचे ते परिभाषित करा

en: Define menu items
mr: मेनू आयटम परिभाषित करा

en: Define meta data to return as value
mr: मूल्य म्हणून परत येण्यासाठी मेटा डेटा परिभाषित करा

en: Define the width for the divider.
mr: दुभाजक साठी रुंदी निश्चित करा.

en: Define user data or user meta data to return as value
mr: मूल्य म्हणून परत येण्यासाठी वापरकर्ता डेटा किंवा वापरकर्ता मेटा डेटा परिभाषित करा

en: Delete
mr: हटवा

en: Delete all backups
mr: सर्व बॅकअप हटवा

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
mr: संपर्क एन्ट्री हटविल्यानंतर संबंधित फायली हटवा

en: Delete complete form
mr: पूर्ण फॉर्म हटवा

en: Delete files from server after form submissions
mr: फॉर्म सबमिशननंतर सर्व्हरवरून फायली हटवा

en: Delete files from server after the form was submitted
mr: फॉर्म सबमिट झाल्यानंतर सर्व्हरवरून फायली हटवा

en: Delete item
mr: आयटम हटवा

en: Delete Listing
mr: सूची हटवा

en: Delete Translation
mr: भाषांतर हटवा

en: Deleting...
mr: हटवित आहे ...

en: Delimiter
mr: डिलिमीटर

en: Demos
mr: डेमो

en: Denied
mr: नाकारले

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
mr: आपण ज्या सेवेवर आपण संवाद साधत आहात त्यानुसार हे 1.1 वर सेट करणे आवश्यक आहे

en: Descending Order
mr: उतरत्या ऑर्डर

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
mr: पृष्‍ठावरील संबंधित मजकूर सानुकूलित करण्‍यासाठी चेकआउटद्वारे केले जात असलेल्या व्यवहाराचे वर्णन करते, जसे की सबमिट बटण. संभाव्य मूल्ये

en: Description
mr: वर्णन

en: Description color
mr: वर्णन रंग

en: Description for this step
mr: या चरणाचे वर्णन

en: Description line-height in pixels (0 = none)
mr: पिक्सेलमध्ये वर्णन ओळ-उंची (0 = काहीही नाही)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
mr: आयटमचे वर्णन. तुम्ही हे व्हेरिएबल वगळल्यास, खरेदीदार चेकआउट दरम्यान त्यांचे स्वतःचे नाव प्रविष्ट करतात.

en: Description size in pixels (0 = none)
mr: वर्णन आकार पिक्सेलमध्ये (0 = काहीही नाही)

en: Description Styles
mr: वर्णन शैली

en: Description weight (0 = none)
mr: वर्णन वजन (0 = काहीही नाही)

en: Desktop preview
mr: डेस्कटॉप पूर्वावलोकन

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
mr: गंतव्य (दिशानिर्देशांची गणना करण्यासाठी शेवटचे स्थान निर्दिष्ट करते)

en: Destination address
mr: गंतव्य पत्ता

en: Destination address (required)
mr: गंतव्य पत्ता (आवश्यक)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
mr: 'एंटर' कीबोर्ड बटण अक्षम करा (एंटर दाबून फॉर्म सबमिट करण्यास प्रतिबंधित करत आहे)

en: Disable autocompletion
mr: स्वयंपूर्णता अक्षम करा

en: Disable autofocus on first field
mr: पहिल्या फील्डवर ऑटोफोकस अक्षम करा

en: Disable default UI
mr: डीफॉल्ट UI अक्षम करा

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
mr: URL मध्ये बहु-भाग चालू चरण पॅरामीटर अक्षम करा

en: Disable popup closing
mr: पॉपअप बंद करणे अक्षम करा

en: Disable scrolling on error
mr: त्रुटीवर स्क्रोलिंग अक्षम करा

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
mr: मागील आणि पुढच्या बटणावर क्लिक केल्यावर स्क्रोलिंग अक्षम करा

en: Disable the input field
mr: इनपुट फील्ड अक्षम करा

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
mr: कॅलेंडरमध्ये उदा. रविवार, सोमवार इ. विशिष्ट दिवस निवडण्याचा पर्याय अक्षम करा.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
mr: आपल्या संपादकाचे व्हिज्युअल आणि मजकूर टॅब काढण्यासाठी हे अक्षम करा

en: Disable time options by ranges
mr: श्रेण्यांनुसार वेळ पर्याय अक्षम करा

en: Disabled
mr: अक्षम

en: Disabled (do not make variable)
mr: अक्षम केले (चल बनवू नका)

en: Disabled (do not use conditional logic)
mr: अक्षम (सशर्त तर्कशास्त्र वापरू नका)

en: Disabled (not recommended)
mr: अक्षम (शिफारस केलेले नाही)

en: Disabled (use default form settings)
mr: अक्षम केले (डीफॉल्ट फॉर्म सेटिंग्ज वापरा)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
mr: जेव्हा फॉर्म डेटाने भरलेला असेल तेव्हा वापरकर्त्यांना विद्यमान स्वाक्षरी बदलण्यास अनुमती द्या

en: Disallow users to filter items
mr: वापरकर्त्यांना आयटम फिल्टर करण्यास मनाई करा

en: Discount amount (leave blank for no discount)
mr: सवलतीची रक्कम (कोणत्याही सवलतीसाठी रिक्त सोडा)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
mr: आयटमशी संबंधित सवलत रक्कम, जी आयटमच्या विक्री किंमतीपेक्षा कमी असणे आवश्यक आहे.

en: Discount number
mr: सवलत क्रमांक

en: Discount rate (leave blank for no discount)
mr: सवलतीचा दर (कोणत्याही सवलतीसाठी रिक्त सोडा)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
mr: सवलत दर, टक्केवारी म्हणून, आयटमशी संबंधित. 100 पेक्षा कमी मूल्यावर सेट करा

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
mr: वापरकर्त्याने त्यांचा संकेतशब्द रीसेट केल्यानंतर संदेश प्रदर्शित करा (कोणताही संदेश नसताना रिक्त सोडा)

en: Display a message to the locked out user
mr: लॉक केलेल्या वापरकर्त्याला संदेश प्रदर्शित करा

en: Display a message to the logged out user
mr: लॉग आउट केलेल्या वापरकर्त्याला संदेश प्रदर्शित करा

en: Display a message when account has been verified
mr: खाते सत्यापित झाल्यावर संदेश प्रदर्शित करा

en: Display a message when no user is logged in
mr: कोणताही वापरकर्ता लॉग इन नसताना संदेश प्रदर्शित करा

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
mr: कोणताही वापरकर्ता आढळला नाही तेव्हा संदेश प्रदर्शित करा (कोणत्याही संदेशासाठी रिक्त सोडा)

en: Display a message when the activation code is incorrect
mr: सक्रियकरण कोड चुकीचा असताना संदेश प्रदर्शित करा

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
mr: वापरकर्त्याने लॉग इन केल्यानंतर स्वागत संदेश प्रदर्शित करा (कोणत्याही संदेशासाठी रिक्त सोडा)

en: Display an error message when form is locked
mr: फॉर्म लॉक झाल्यावर त्रुटी संदेश प्रदर्शित करा

en: Display close (X) button
mr: बंद (X) बटण प्रदर्शित करा

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
mr: चालू महिन्याच्या सुरूवातीस किंवा शेवटी इतर महिन्यांमध्ये तारखा प्रदर्शित करा

en: Display dots navigation
mr: बिंदू नेव्हिगेशन प्रदर्शित करा

en: Display form processing overlay (popup)
mr: फॉर्म प्रोसेसिंग आच्छादन प्रदर्शित करा (पॉपअप)

en: Display interests/groups
mr: स्वारस्ये/गट प्रदर्शित करा

en: Display Layout
mr: प्रदर्शन लेआउट

en: Display Name
mr: डिस्प्ले नाव

en: Display name
mr: नाव प्रदर्शित करा

en: Display oldest or latest entries at the top
mr: सर्वात जुनी किंवा नवीनतम नोंदी शीर्षस्थानी प्रदर्शित करा

en: Display popup after X seconds
mr: X सेकंदांनंतर पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display popup after X seconds of inactivity
mr: X सेकंदांच्या निष्क्रियतेनंतर पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display popup between date range (schedule)
mr: तारीख श्रेणी (शेड्यूल) दरम्यान पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display popup on exit intent
mr: बाहेर पडण्याच्या हेतूवर पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display popup on page leave/close/exit
mr: पृष्ठ सोडा/बंद/बाहेर पडल्यावर पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display popup on page load
mr: पृष्ठ लोडवर पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Display prev/next buttons
mr: मागील / पुढील बटणे प्रदर्शित करा

en: Display previous and next buttons
mr: मागील आणि पुढील बटणे प्रदर्शित करा

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
mr: कॅलेंडरमध्ये निर्दिष्ट तारखा किंवा तारीख श्रेणी निवडण्यापासून वापरकर्त्यास नकार द्या

en: Distance / Duration calculation (google directions)
mr: अंतर / कालावधी गणना (गूगल दिशानिर्देश)

en: Distance in meters
mr: मीटर मध्ये अंतर

en: Distance text in km or miles
mr: किमी किंवा मैलांमधील अंतर मजकूर

en: Divider
mr: विभक्त

en: Divider alignment
mr: विभक्त संरेखन

en: Divider color
mr: विभाजक रंग

en: Divider custom width
mr: विभक्त सानुकूल रुंदी

en: Divider height
mr: दुभाजक उंची

en: Divider weight
mr: विभाजक वजन

en: Do not allow (default)
mr: परवानगी देऊ नका (डीफॉल्ट)

en: Do not apply any discount
mr: कोणतीही सवलत लागू करू नका

en: Do not change role
mr: भूमिका बदलू नका

en: Do not create a new Contact Entry
mr: नवीन संपर्क प्रविष्टी तयार करू नका

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
mr: अस्तित्वात असलेली एखादी नवीन अद्यतनित केली जाईल तेव्हा नवीन संपर्क नोंद तयार करू नका

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
mr: प्लगिन अद्यतनित केल्यानंतर प्रशासकाची सूचना दर्शवू नका

en: Do not exclude from emails
mr: ईमेलमधून वगळू नका

en: Do not fill out the following field with entry data
mr: प्रविष्टी डेटासह खालील फील्ड भरू नका

en: Do not normalize strings (default)
mr: स्ट्रिंग्स सामान्य करू नका (डीफॉल्ट)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
mr: तुमच्या ग्राहकाला अधिक तपशीलवार माहिती कळवू नका. त्याऐवजी, तुम्ही जसे कराल तसे सादर करा

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
mr: तुमच्या ग्राहकाला अधिक तपशीलवार माहिती कळवू नका. त्याऐवजी, तुम्ही जसे कराल तसे सादर करा

en: Do not save data
mr: डेटा जतन करू नका

en: Do not save empty values
mr: रिक्त मूल्ये जतन करू नका

en: Do not save field in Contact Entry
mr: संपर्क एन्ट्रीमध्ये फील्ड वाचवू नका

en: Do not save PDF in Contact Entry
mr: संपर्क एन्ट्रीमध्ये पीडीएफ सेव्ह करू नका

en: Do not send a confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल पाठवू नका

en: Do not send an admin email
mr: प्रशासक ईमेल पाठवू नका

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
mr: Zapier ला फॉर्म सेटिंग्ज पाठवू नका (डीफॉल्टनुसार सक्षम)

en: Do not show file uploads in the Media Library
mr: मीडिया लायब्ररीमध्ये फाईल अपलोड दर्शवू नका

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
mr: काहीही करू नका (लॉग इन करू नका किंवा सत्यापन ईमेल पाठवू नका)

en: Documentation
mr: दस्तऐवजीकरण

en: Domain name for blog
mr: ब्लॉगसाठी डोमेन नाव

en: Donation checkout
mr: देणगी चेकआउट

en: Dotted
mr: ठिपकेदार

en: Double
mr: दुप्पट

en: Download button text
mr: बटण मजकूर डाउनलोड करा

en: Download PDF
mr: PDF डाउनलोड करा

en: Download Summary
mr: डाउनलोड सारांश

en: Downloadable product
mr: डाउनलोड करण्यायोग्य उत्पादन

en: Downloading file...
mr: फाईल डाउनलोड करीत आहे ...

en: Draft
mr: मसुदा

en: Dragger color
mr: ड्रॅगर रंग

en: Dropdown
mr: ड्रॉपडाउन

en: Dropdown arrow
mr: ड्रॉपडाउन बाण

en: Dropdown colors
mr: ड्रॉपडाउन रंग

en: Dropdown item background
mr: ड्रॉपडाउन आयटम पार्श्वभूमी

en: Dropdown item background focus
mr: ड्रॉपडाउन आयटम बॅकग्राउंड फोकस

en: Dropdown item font focus
mr: ड्रॉपडाउन आयटम फॉन्ट फोकस

en: Duplicate
mr: नक्कल

en: Duplicate element
mr: डुप्लिकेट घटक

en: Duplicate entry title error message
mr: डुप्लिकेट एंट्री शीर्षक त्रुटी संदेश

en: Duration in seconds
mr: सेकंदात कालावधी

en: Duration text in minutes
mr: मिनिटांत कालावधी मजकूर

en: Dutch
mr: डच

en: Dutch (Belgium)
mr: डच (बेल्जियम)

en: Dynamic
mr: गतिमान

en: E-mail
mr: ई-मेल

en: E-mail & Contact Entry Label
mr: ई-मेल आणि संपर्क एन्ट्री लेबल

en: E-mail Address
mr: ई-मेल पत्ता

en: E-mail address
mr: ईमेल पत्ता

en: E-mail address (mailto:)
mr: ई-मेल पत्ता (mailto:)

en: E-mail address of blog administrator
mr: ब्लॉग प्रशासकाचा ईमेल पत्ता

en: E-mail copyright
mr: ई-मेल कॉपीराइट

en: E-mail headers
mr: ई-मेल शीर्षलेख

en: E-mail logo
mr: ई-मेल लोगो

en: E-mail Reminders
mr: ई-मेल स्मरणपत्रे

en: E-mail social icons
mr: ई-मेल सामाजिक चिन्हे

en: E-mail subtitle
mr: ई-मेल उपशीर्षक

en: E-mail subtitle (confirm)
mr: ई-मेल उपशीर्षक (पुष्टी करा)

en: E-mail Template 1
mr: ई-मेल टेम्पलेट 1

en: E-mail title
mr: ई-मेल शीर्षक

en: E-mail title (confirm)
mr: ई-मेल शीर्षक (पुष्टी करा)

en: e.g: 1
mr: उदा.: १

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
mr: उदा.: field_name|meta_key (प्रत्येक नवीन ओळीवर)

en: e.g: price_XXXX
mr: उदा. किंमत_XXXX

en: e.g: SbwGtc0x
mr: उदा. SbwGtc0x

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
mr: उदा.: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
mr: उदा.: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
mr: इको - सीएलआयसाठी योग्य आउटपुट साधा मजकूर

en: Edit author
mr: लेखक संपादित करा

en: Edit contact entry
mr: संपर्क नोंद संपादित करा

en: Edit element
mr: घटक संपादित करा

en: Edit order
mr: ऑर्डर संपादित करा

en: Edit post
mr: पोस्ट संपादित करा

en: Edit the contact entry (backend)
mr: संपर्क एंट्री संपादित करा (बॅकएंड)

en: Edit Translation
mr: अनुवाद संपादित करा

en: Editor height in pixels
mr: संपादकीय उंची पिक्सलमध्ये

en: Element Settings & Options
mr: घटक सेटिंग्ज आणि पर्याय

en: Email
mr: ईमेल

en: email
mr: ईमेल

en: Email Address
mr: ईमेल पत्ता

en: Email attachments
mr: ईमेल संलग्नक

en: Email headers
mr: ईमेल शीर्षलेख

en: Email label
mr: ई-मेल लेबल

en: Email template
mr: ईमेल टेम्पलेट

en: Empty cart before adding products
mr: उत्पादने जोडण्यापूर्वी कार्ट रिकामी करा

en: Enable
mr: सक्षम करा

en: Enable (do not save empty values)
mr: सक्षम करा (रिक्त मूल्ये जतन करू नका)

en: Enable (exclude empty values)
mr: सक्षम करा (रिक्त मूल्ये वगळा)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
mr: सक्षम करा (पीडीएफमध्ये मजकूर शोधणे शक्य करते)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
mr: सक्षम करा (तुमचा फॉर्म अरबी मजकूर वापरत असेल तरच हे सक्षम करा)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
mr: सक्षम करा (तुमचा फॉर्म सिरिलिक मजकूर वापरत असेल तरच हे सक्षम करा)

en: Enable Adaptive Placeholders
mr: अडॅप्टिव्ह प्लेसहोल्डर्स सक्षम करा

en: Enable Add More
mr: अधिक जोडा सक्षम करा

en: Enable address auto complete
mr: पत्ता पूर्ण करा सक्षम करा

en: Enable Ajax
mr: अ‍ॅजेक्स सक्षम करा

en: Enable auto suggest
mr: स्वयं सूचना सक्षम करा

en: Enable automatic Tax
mr: स्वयंचलित कर सक्षम करा

en: Enable birthdate calculations
mr: जन्मतारीख गणना सक्षम करा

en: Enable code generation
mr: कोड निर्मिती सक्षम करा

en: Enable contact entry search by title
mr: शीर्षकानुसार संपर्क प्रविष्टी शोध सक्षम करा

en: Enable contact entry updating
mr: संपर्क प्रविष्टी अद्यतनित करणे सक्षम करा

en: Enable custom entry titles
mr: सानुकूल प्रविष्टी शीर्षक सक्षम करा

en: Enable custom padding
mr: सानुकूल पॅडिंग सक्षम करा

en: Enable custom parameter string for POST method
mr: पीओएसटी पद्धतीसाठी सानुकूल पॅरामीटर स्ट्रिंग सक्षम करा

en: Enable custom popup padding
mr: सानुकूल पॉपअप पॅडिंग सक्षम करा

en: Enable custom return URL
mr: कस्टम रिटर्न URL सक्षम करा

en: Enable custom settings
mr: सानुकूल सेटिंग्ज सक्षम करा

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
mr: डीबग मोड सक्षम करा (हा फॉर्म सबमिट करणार नाही परंतु व्युत्पन्न पीडीएफ थेट डाउनलोड करा, केवळ आपला फॉर्म विकसित करतानाच सक्षम करा)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
mr: डीबग मोड सक्षम करा (विकसकांना पीओएस प्रतिसाद आउटपुट करेल)

en: Enable distance calculator
mr: अंतर कॅल्क्युलेटर सक्षम करा

en: Enable Drag & Drop Upload Support
mr: ड्रॅग अँड ड्रॉप अपलोड समर्थन सक्षम करा

en: Enable email reminder #%s
mr: ईमेल रिमाइंडर #%s सक्षम करा

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
mr: कालबाह्यता कुकी सक्षम करा (फक्त एकदाच पॉपअप दर्शवा)

en: Enable form POST method
mr: फॉर्म POST पद्धत सक्षम करा

en: Enable Form to PDF generation
mr: फॉर्म पीडीएफ निर्मितीस सक्षम करा

en: Enable Google Analytics Tracking
mr: गूगल ticsनालिटिक्स ट्रॅकिंग सक्षम करा

en: Enable icons
mr: चिन्हे सक्षम करा

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
mr: बीजक संख्या वाढ सक्षम करा उदा: 0001

en: Enable keyword field
mr: कीवर्ड फील्ड सक्षम करा

en: Enable keyword user input
mr: कीवर्ड वापरकर्ता इनपुट सक्षम करा

en: Enable line breaks
mr: लाइन ब्रेक सक्षम करा

en: Enable listings for this form
mr: या फॉर्मसाठी सूची सक्षम करा

en: Enable media upload button
mr: मीडिया अपलोड बटण सक्षम करा

en: Enable password protection
mr: पासवर्ड संरक्षण सक्षम करा

en: Enable PayPal Checkout
mr: PayPal Checkout सक्षम करा

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
mr: PayPal सँडबॉक्स मोड सक्षम करा (केवळ चाचणी हेतूंसाठी)

en: Enable Popup
mr: पॉपअप सक्षम करा

en: Enable Popup Border
mr: पॉपअप बॉर्डर सक्षम करा

en: Enable Popup Shadows
mr: पॉपअप छाया सक्षम करा

en: Enable read-only
mr: केवळ-वाचनीय सक्षम करा

en: Enable Right To Left Layout
mr: उजवीकडून डावीकडे लेआउट सक्षम करा

en: Enable RTL (Right To Left layout)
mr: आरटीएल सक्षम करा (उजवीकडून डावीकडे लेआउट)

en: Enable RTL E-mails
mr: आरटीएल ई-मेल सक्षम करा

en: Enable server side lookup
mr: सर्व्हर साइड लुकअप सक्षम करा

en: Enable SMTP authentication
mr: एसएमटीपी प्रमाणीकरण सक्षम करा

en: Enable Stripe Checkout
mr: स्ट्राइप चेकआउट सक्षम करा

en: Enable Stripe checkout for this form
mr: या फॉर्मसाठी स्ट्राइप चेकआउट सक्षम करा

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
mr: स्ट्राइप सँडबॉक्स/चाचणी मोड सक्षम करा (केवळ चाचणी उद्देशांसाठी)

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
mr: कर आयडी संकलन सक्षम करा (वापरकर्त्यांना व्यवसाय म्हणून खरेदी करण्याची अनुमती देते)

en: Enable the WordPress text editor
mr: वर्डप्रेस मजकूर संपादक सक्षम करा

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
mr: अस्तित्वातील संपर्क प्रविष्टी अद्यतनित केल्यावर आपणास नवीन संपर्क प्रवेश तयार करण्याची इच्छा नसेल तर हे सक्षम करा

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
mr: आपण मोबाइल डिव्हाइसवरील चरण लपवू इच्छित असल्यास हे सक्षम करा

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
mr: आपण मल्टि-पार्टसाठी प्रगती बार दर्शवू इच्छित असल्यास हे सक्षम करा

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
mr: आपण मल्टी-पार्टसाठी चरण दर्शवू इच्छित असल्यास हे सक्षम करा

en: Enable TLS or SSL encryption
mr: TLS किंवा SSL कूटबद्धीकरण सक्षम करा

en: Enable transparent backgrounds
mr: पारदर्शक पार्श्वभूमी सक्षम करा

en: Enable uppercase transformation
mr: अपरकेस परिवर्तन सक्षम करा

en: Enable user form lock / submission limit
mr: वापरकर्ता फॉर्म लॉक / सबमिशन मर्यादा सक्षम करा

en: Enable WooCommerce Checkout
mr: WooCommerce Checkout सक्षम करा

en: Enable WooCommerce Order Search
mr: WooCommerce ऑर्डर शोध सक्षम करा

en: Enable Zapier connection
mr: Zapier कनेक्शन सक्षम करा

en: Enabled
mr: सक्षम केले

en: Enabled (make variable)
mr: सक्षम (चल करा)

en: Enabled (recommended)
mr: सक्षम (शिफारस केलेले)

en: Enabled (use custom button settings)
mr: सक्षम (सानुकूल बटण सेटिंग्ज वापरा)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
mr: हे सक्षम केल्यास कीबोर्डला मोबाइल डिव्हाइसवर पॉप अप होण्यापासून प्रतिबंधित देखील केले जाईल

en: Enclosure
mr: संलग्नक

en: English / Western (default)
mr: इंग्रजी / पाश्चात्य (डीफॉल्ट)

en: English / Western formatting is the default
mr: इंग्रजी / पाश्चात्य स्वरूपन डीफॉल्ट आहे

en: English/Australia
mr: इंग्रजी / ऑस्ट्रेलिया

en: English/New Zealand
mr: इंग्रजी / न्यूझीलंड

en: English/UK
mr: इंग्रजी / यूके

en: Enter "4" to display 16 as 0016
mr: 0016 प्रमाणे 16 प्रदर्शित करण्यासाठी "4" प्रविष्ट करा

en: Enter a custom email address or use the blog settings
mr: एक सानुकूल ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा किंवा ब्लॉग सेटिंग्ज वापरा

en: Enter a custom entry title
mr: सानुकूल प्रविष्टी शीर्षक प्रविष्ट करा

en: Enter a custom form post URL
mr: सानुकूल फॉर्म पोस्ट URL प्रविष्ट करा

en: Enter a custom URL to link to
mr: दुवा साधण्यासाठी एक सानुकूल URL प्रविष्ट करा

en: Enter a custom URL to redirect to
mr: पुनर्निर्देशित करण्यासाठी एक सानुकूल URL प्रविष्ट करा

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
mr: निश्चित पत्ता / पिनकोड प्रविष्ट करा किंवा वापरकर्त्यांकडून डायनॅमिक पत्ता पुनर्प्राप्त करण्यासाठी विशिष्ट फील्ड नाव प्रविष्ट करा

en: Enter a name
mr: नाव प्रविष्ट करा

en: Enter a name for your form
mr: आपल्या फॉर्मसाठी नाव प्रविष्ट करा

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
mr: तुम्‍हाला पोस्‍टमध्‍ये पालक असायचे असल्‍यास पालक आयडी एंटर करा

en: Enter a password to protect the form
mr: फॉर्म संरक्षित करण्यासाठी पासवर्ड प्रविष्ट करा

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
mr: पूर्वनिर्धारित मुखवटा प्रविष्‍ट करा उदा: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
mr: एक मजबूत संकेतशब्द प्रविष्ट करा

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
mr: आधीपासून अस्तित्वात असलेला स्ट्राइप उत्पादन आयडी एंटर करा ज्याची ही किंमत असेल

en: Enter an email address
mr: ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा

en: Enter anything you like for the copyright section
mr: कॉपीराइट विभागासाठी तुम्हाला आवडणारी कोणतीही गोष्ट एंटर करा

en: Enter Coupon ID:
mr: कूपन आयडी प्रविष्ट करा:

en: Enter custom parameter string
mr: सानुकूल पॅरामीटर स्ट्रिंग प्रविष्ट करा

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
mr: सानुकूल URL प्रविष्ट करा (आवश्यक असल्यास {tags} वापरा)

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
mr: डुप्लिकेट एंट्री शीर्षकाशी तुलना करण्यासाठी फॉर्म आयडी प्रविष्ट करा

en: Enter latitudes and longitudes
mr: अक्षांश आणि रेखांश प्रविष्ट करा

en: Enter product price/plan ID.
mr: उत्पादनाची किंमत/प्लॅन आयडी एंटर करा.

en: Enter Promotion ID:
mr: प्रमोशन आयडी एंटर करा:

en: Enter shipping rate ID:
mr: शिपिंग दर आयडी प्रविष्ट करा:

en: Enter tags (comma separated)
mr: टॅग प्रविष्ट करा (स्वल्पविरामाने विभक्त)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
mr: सदस्यासाठी जतन करणे आवश्यक असलेले फील्ड प्रविष्ट करा

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
mr: पुन्‍हा प्रयत्‍न करण्‍याची लिंक कालबाह्य होण्‍यापूर्वी काही तासांमध्‍ये रक्कम एंटर करा. 24 आणि 720 मधील संख्या असणे आवश्यक आहे.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
mr: विशेषता स्लग नाव उदा. रंग किंवा स्थिती प्रविष्ट करा

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
mr: या उत्पादनासाठी जतन करणे आवश्यक असलेले गुणधर्म प्रविष्ट करा. प्रत्येक विशेषता श्रेणी \"|\" ने विभक्त केलेल्या नवीन ओळीवर ठेवा. तुमची मूल्ये याप्रमाणे परिभाषित करा:%3$sAttribute Slug|Attribute value|visible|variation|Taxonomys%3$s टॅगसह उदाहरण:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s टॅग नसलेले उदाहरण: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$s अनुमत मूल्ये:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त वगळण्यासाठी श्रेणी आयडी प्रविष्ट करा

en: enter the field name
mr: फील्डचे नाव प्रविष्ट करा

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
mr: सूची आयडी प्रविष्ट करा किंवा {tag} प्रविष्ट करा

en: Enter the name of the post type
mr: पोस्ट प्रकाराचे नाव प्रविष्ट करा

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
mr: पोस्ट प्रकाराचे नाव प्रविष्ट करा (उदा. पोस्ट, पृष्ठ, उत्पादन)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त वगळण्यासाठी पोस्ट आयडी प्रविष्ट करा

en: Enter the price
mr: किंमत प्रविष्ट करा

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
mr: उत्पादन(चे) सानुकूल मेटा डेटा प्रविष्ट करा (पर्यायी)

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
mr: कार्टमध्‍ये जोडण्‍याची आवश्‍यकता असलेला उत्‍पादन(चे) आयडी एंटर करा

en: Enter the second value you want to validate
mr: आपण सत्यापित करू इच्छित असलेले दुसरे मूल्य प्रविष्ट करा

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
mr: प्रत्ययासह सारणी नाव प्रविष्ट करा उदा: wp_mycustomtable

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेली टॅग नावे एंटर करा उदा. विकसक, विक्री, दाबा

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
mr: वर्गीकरण स्लग नाव उदा श्रेणी किंवा उत्पादन_काट प्रविष्ट करा

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
mr: अंतरचे मूल्य प्रविष्ट करा जे अंतराचे मूल्य वर निश्चित केले जावे (आवश्यक)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त वगळण्यासाठी वापरकर्ता आयडी प्रविष्ट करा

en: Enter the value you want to validate
mr: आपण प्रमाणित करू इच्छित मूल्य प्रविष्ट करा

en: Entry date
mr: प्रवेश तारीख

en: Entry ID
mr: एंट्री आयडी

en: Entry search
mr: प्रवेश शोध

en: Entry searched
mr: प्रवेश शोधला

en: Entry status
mr: प्रवेश स्थिती

en: Entry status after payment completed
mr: पेमेंट पूर्ण झाल्यानंतर प्रवेशाची स्थिती

en: Entry title
mr: प्रवेश शीर्षक

en: entry_search
mr: प्रवेश_शोध

en: Equal
mr: समान

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error Colors
mr: त्रुटी रंग

en: Error FadeIn Duration
mr: त्रुटी फेडइन कालावधी

en: Error Message Colors
mr: त्रुटी संदेश रंग

en: Error message positioning
mr: त्रुटी संदेश स्थितीत

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
mr: फील्ड चुकीच्या पद्धतीने भरल्यावर वापरकर्त्याला प्रदर्शित करण्यासाठी त्रुटी संदेश (जेव्हा प्रमाणीकरण अयशस्वी झाले)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
mr: फील्ड भरलेले नसताना वापरकर्त्याला प्रदर्शित करण्यासाठी त्रुटी संदेश. रिक्त सोडल्यास "प्रमाणीकरण त्रुटी संदेश" वर परत येतो.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
mr: त्रुटी: सर्व्हर फॉर्म जतन करू शकला नाही कारण विनंती मोठी आहे. कृपया तुमच्या वेबमास्टरशी संपर्क साधा आणि तुमची सर्व्हर मर्यादा वाढवा.

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
mr: ERROR_LOG - php.ini मध्ये कॉन्फिगर केल्याप्रमाणे आउटपुट टू एरर लॉग

en: Esperanto
mr: एस्पेरांतो

en: Estonian
mr: एस्टोनियन

en: European - dd-mm-yy
mr: युरोपियन - डीडी-मिमी-वाय

en: Every minute
mr: प्रत्येक मिनिट

en: Exact match
mr: अचूक जोडी

en: Example
mr: उदाहरण

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
mr: भूतकाळातील 100 वर्षे आणि भविष्यात 5 वर्षे उदाहरणे: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
mr: पंक्ती आयडी परत करण्याचे उदाहरणः </ strong> {आयडी} </ strong>

en: Example with {tags}
mr: {tags} सह उदाहरण

en: Example without {tags}
mr: {tags} शिवाय उदाहरण

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
mr: उदाहरण, पंक्ती परत करणे प्रथम नाव: <strong> {प्रथम_नाव} </ strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
mr: उदाहरण: 09:00%s तुम्ही {tags} देखील वापरू शकता, उदाहरणार्थ डायनॅमिकपणे टाइमस्टॅम्प (युग) पुनर्प्राप्त करण्यासाठी. अशा प्रकारे तुम्ही भविष्यातील वेळेची गणना करण्यासाठी कॅल्क्युलेटर घटकाच्या संयोजनात वापरू शकता, उदाहरणार्थ भविष्यात 2 तास (हे वैशिष्ट्य अक्षम करण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
mr: उदाहरण: 17:00%s तुम्ही {tags} देखील वापरू शकता, उदाहरणार्थ डायनॅमिकपणे टाइमस्टॅम्प (युग) पुनर्प्राप्त करण्यासाठी. अशा प्रकारे तुम्ही भविष्यातील वेळेची गणना करण्यासाठी कॅल्क्युलेटर घटकाच्या संयोजनात वापरू शकता, उदाहरणार्थ भविष्यात 2 तास (हे वैशिष्ट्य अक्षम करण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
mr: उदाहरण: 2 = दोन तासांनंतर, -5 = पाच तासांपूर्वी<br /> (मूळ वेळ ही फॉर्म सबमिशनची वेळ असेल)

en: Example: Company Name
mr: उदाहरण: कंपनीचे नाव

en: Example: first_name|last_name|email
mr: उदाहरण: प्रथम नाव / शेवटचे नाव|ईमेल

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
mr: उदाहरणः आपण प्रति वापरकर्त्यास 2 सबमिशन मर्यादित करू इच्छित असल्यास हे "2" वर सेट केले

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
mr: उदाहरणः आपण एकूण फॉर्मला 50 फॉर्मपर्यंत मर्यादित करू इच्छित असाल तर हा पर्याय "50" वर सेट करा

en: Example: info@companyname.com
mr: उदाहरणः info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
mr: उदाहरणः no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
mr: उदाहरणः smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example: Verify your account
mr: उदाहरण: तुमचे खाते सत्यापित करा

en: Example: Your account has been approved
mr: उदाहरण: तुमचे खाते मंजूर झाले आहे

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
mr: उदाहरण: तुमचा नवीन पासवर्ड. तुम्ही {user_login} वापरू शकता

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
mr: उदाहरण:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(प्रत्येक श्रेणी नवीन ओळीवर प्रविष्ट करा)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
mr: उदाहरण:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$s चेकआउट पृष्ठावर भरण्यासाठी संभाव्य फील्ड आहेतः %1$s

en: Exclude a category
mr: एक श्रेणी वगळा

en: Exclude a post
mr: एक पोस्ट वगळा

en: Exclude dates or a range of dates
mr: तारखा किंवा तारखांची श्रेणी वगळा

en: Exclude empty values from email loop
mr: ईमेल लूपमधून रिक्त मूल्ये वगळा

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
mr: CSV फाइलमधून फील्ड वगळा (प्रत्येक फील्डचे नाव नवीन ओळीवर ठेवा)

en: Exclude from admin email
mr: प्रशासक ईमेल मधून वगळा

en: Exclude from all emails
mr: सर्व ईमेलमधून वगळा

en: Exclude from confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेलमधून वगळा

en: Exclude from email
mr: ईमेल मधून वगळा

en: Exclude specific days
mr: विशिष्ट दिवस वगळा

en: Exclude user(s)
mr: वापरकर्ता वगळा

en: Existing Page
mr: विद्यमान पृष्ठ

en: Expiration time in days
mr: दिवसात कालबाह्यता वेळ

en: Expired
mr: कालबाह्य

en: Export
mr: निर्यात करा

en: Export & Import
mr: निर्यात आणि आयात करा

en: Export Contact Entries
mr: संपर्क नोंदी निर्यात करा

en: Export Contact Entries to CSV
mr: सीएसव्हीला संपर्क नोंदी निर्यात करा

en: Export form
mr: फॉर्म निर्यात करा

en: Export Forms
mr: फॉर्म निर्यात करा

en: Export Settings
mr: सेटिंग्ज निर्यात करा

en: Export to CSV
mr: सीएसव्हीवर निर्यात करा

en: Extra styles
mr: अतिरिक्त शैली

en: Fade in down to up
mr: डाऊन अप टू अप

en: Fade in left to right
mr: डावीकडून उजवीकडे फिकट

en: Fade in right to left
mr: उजवीकडून डावीकडे कोमेजणे

en: Fade in up to down
mr: वर खाली मध्ये फेड

en: Fade in without movement
mr: हालचाली न करता फेड इन

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
mr: मिलिसेकंदांमध्ये फेडइन कालावधी (0 फिकट प्रभाव नाही)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
mr: मिलिसेकंदांमध्ये फेडआउट कालावधी (0 फेड प्रभाव नाही)

en: Failed
mr: अयशस्वी

en: Failed to process data, please try again
mr: डेटावर प्रक्रिया करण्यात अयशस्वी, कृपया पुन्हा प्रयत्न करा

en: Faroese
mr: फिरोजी

en: Featured product
mr: वैशिष्ट्यीकृत उत्पादन

en: Feb
mr: फेब्रुवारी

en: February
mr: फेब्रुवारी

note: Author of the plugin
en: feeling4design
mr: अनुभूती 4 डिझाइन

en: Field Colors
mr: फील्ड कलर्स

en: Field Colors Focus
mr: फील्ड कलर्स फोकस

en: Field description
mr: फील्ड वर्णन

en: Field description font size
mr: फील्ड वर्णन फॉन्ट आकार

en: Field description font weight
mr: फील्ड वर्णन फॉन्ट वजन

en: Field description line height
mr: फील्ड वर्णन ओळ उंची

en: Field height in pixels
mr: पिक्सेल मध्ये फील्ड उंची

en: Field is required!
mr: फील्ड आवश्यक आहे!

en: Field Label
mr: फील्ड लेबल

en: Field label
mr: फील्ड लेबल

en: Field label font size
mr: फील्ड लेबल फॉन्ट आकार

en: Field label font weight
mr: फील्ड लेबल फॉन्ट वजन

en: Field label line height
mr: फील्ड लेबल लाइन उंची

en: Field Loop:
mr: फील्ड लूप:

en: Field name
mr: फील्डचे नाव

en: Field size
mr: फील्ड आकार

en: Field size in height
mr: उंचीमधील फील्ड आकार

en: Field type
mr: फील्ड प्रकार

en: Field width in pixels
mr: फील्ड रूंदी पिक्सेलमध्ये

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
mr: वगळण्यासाठी फील्ड (पाईप्सद्वारे विभक्त केलेली विशिष्ट फील्ड नावे प्रविष्ट करा)

en: File
mr: फाईल

en: file
mr: फाईल

en: File upload
mr: फाइल अपलोड

en: File Upload Settings
mr: फाइल अपलोड सेटिंग्ज

en: Filesize is too big
mr: फायली आकार खूप मोठा आहे

en: Filled border color (leave blank for no border)
mr: भरलेला सीमा रंग (कोणतीही सीमा न ठेवता रिक्त ठेवा)

en: Filled bottom background color
mr: भरलेला तळाचा पार्श्वभूमी रंग

en: Filled font color
mr: भरलेला फॉन्ट रंग

en: Filled top background color
mr: भरलेला शीर्ष पार्श्वभूमी रंग

en: Filter
mr: फिल्टर करा

en: Filter by (leave blank to search all)
mr: द्वारे फिल्टर (सर्व शोधण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
mr: फॉर्मनुसार फिल्टर करा (किंवा सर्व फॉर्ममधून नोंदी निर्यात करण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
mr: ऑर्डर स्थितीनुसार फिल्टर करा (सर्व शोधण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Filter logic
mr: फिल्टर लॉजिक

en: Filter method
mr: फिल्टर पद्धत

en: Filter options
mr: फिल्टर पर्याय

en: Filter placeholder
mr: फिल्टर प्लेसहोल्डर

en: Filter posts by specific taxonomy
mr: विशिष्ट वर्गीकरणाद्वारे पोस्ट फिल्टर करा

en: Filter users by role(s)
mr: भूमिकेनुसार वापरकर्ते फिल्टर करा

en: Filters relation
mr: फिल्टर संबंध

en: Finnish
mr: फिन्निश

en: First choice
mr: पहिली पसंत

en: First day of week
mr: आठवड्याचा पहिला दिवस

en: First Name
mr: पहिले नाव

en: First name
mr: पहिले नाव

en: First name (optional)
mr: नाव (पर्यायी)

en: First/Last name
mr: पहिले शेवटचे नाव

en: first_choice
mr: पहिली पसंत

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
mr: निश्चित (उदा. नेहमी 09:00 वाजता)

en: Fixed (not recommended)
mr: निश्चित (शिफारस केलेले नाही)

en: Float
mr: फ्लोट

en: Focussed border color (leave blank for no border)
mr: फोकस केलेले बॉर्डर कलर (सीमेशिवाय रिक्त सोडा)

en: Focussed bottom background color
mr: फोकस तळाचा पार्श्वभूमी रंग

en: Focussed font color
mr: फोकसचा रंग

en: Focussed top background color
mr: फोकस केलेला शीर्ष पार्श्वभूमी रंग

en: Font Color
mr: फॉन्टचा रंग

en: Font color
mr: फॉन्टचा रंग

en: Font Color Focus
mr: फॉन्ट कलर फोकस

en: Font family
mr: फॉन्ट कुटुंब

en: Font size in pixels
mr: पिक्सेलमध्ये फॉन्ट आकार

en: Font styles
mr: फॉन्ट शैली

en: Font styles (mobile/responsive)
mr: फॉन्ट शैली (मोबाइल/प्रतिसादात्मक)

en: Font weight
mr: फॉन्ट वजन

en: Footer colors
mr: तळटीप रंग

en: Footer margins (in units declared above)
mr: फुटर मार्जिन (वर घोषित केलेल्या युनिटमध्ये)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
mr: केवळ विकसकांसाठी, डीफॉल्टनुसार दृश्यमान नाही, आपण सानुकूल सीएसएससह हे बदलू शकता.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
mr: मोबाइल डिव्हाइसवर सक्तीने प्रतिसाद द्या (नेहमीच 100% रुंदी)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
mr: परिच्छेदाऐवजी लाइन ब्रेक वापरण्यास सक्ती करा

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
mr: सक्ती: सर्व प्रशासन ई-मेलसाठी वरील सेटिंग्ज वापरा (वैयक्तिक फॉर्म वर परिभाषित केलेली सेटिंग दुर्लक्षित केली जाईल)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
mr: सक्ती: सर्व पुष्टीकरण ई-मेलसाठी वरील सेटिंग्ज वापरा (वैयक्तिक फॉर्म वर परिभाषित केलेली सेटिंग दुर्लक्षित केली जाईल)

en: form
mr: फॉर्म

en: Form creation failed, could not find original form:
mr: फॉर्म तयार करणे अयशस्वी झाले, मूळ फॉर्म सापडला नाही:

en: Form Elements
mr: फॉर्म घटक

en: Form ID's separated by commas
mr: फॉर्म आयडी स्वल्पविरामाने विभक्त केला आहे

en: Form loading icon (preloader)
mr: फॉर्म लोडिंग चिन्ह (प्रीलोडर)

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
mr: फॉर्म मार्जिनचे उदाहरणः 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
mr: जास्तीत जास्त रूंदी

en: Form Name
mr: फॉर्म नाव

en: Form name
mr: फॉर्म नाव

en: Form redirect option
mr: फॉर्म रीडायरेक्ट पर्याय

en: Form Settings
mr: फॉर्म सेटिंग्ज

en: Form settings
mr: फॉर्म सेटिंग्ज

en: Form setup wizard
mr: फॉर्म सेटअप विझार्ड

en: form-not-saved-yet
mr: फॉर्म-अद्याप-जतन केलेला नाही

en: Form:
mr: फॉर्म:

en: Fr
mr: फ्र

en: French
mr: फ्रेंच

en: Fri
mr: शुक्र

en: Friday
mr: शुक्रवार

en: From
mr: पासून

en: From Bottom
mr: तळापासून

en: From date
mr: या तारखेपासून

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
mr: तारखेपासून (yyyy-mm-dd): विशिष्ट तारीख श्रेणीमध्ये पॉपअप प्रदर्शित करा

en: From email
mr: ईमेल वरून

en: From email:
mr: ईमेल कडून:

en: From Left
mr: डावीकडून

en: From name
mr: नावावरून

en: From name:
mr: नावावरून:

en: From Right
mr: उजवीकडून

en: From Top
mr: वरून

en: Front-end Posting
mr: फ्रंट-एंड पोस्टिंग

en: Front-end Posting Settings
mr: फ्रंट-एंड पोस्टिंग सेटिंग्ज

en: Full - DD, d MM, yy
mr: पूर्ण - डीडी, डी एमएम, वाय

en: Full Name
mr: पूर्ण नाव

en: Full Rounded
mr: पूर्ण गोल

en: Future
mr: भविष्य

en: Galician
mr: गॅलिसियन

en: General
mr: सामान्य

en: Generate new password on the fly when sending approve email
mr: मंजूर ईमेल पाठवताना फ्लायवर नवीन पासवर्ड तयार करा

en: Generated PDF
mr: पीडीएफ व्युत्पन्न केले

en: Generated PDF file
mr: पीडीएफ फाइल तयार केली

en: Generated PDF Label
mr: व्युत्पन्न पीडीएफ लेबल

en: Generated PDF name
mr: पीडीएफ नाव व्युत्पन्न केले

en: Generated PDF URL
mr: व्युत्पन्न पीडीएफ URL

en: Generating PDF file...
mr: पीडीएफ फाइल व्युत्पन्न करीत आहे ...

en: Generating text
mr: मजकूर व्युत्पन्न करीत आहे

en: Georgian
mr: जॉर्जियन

en: German
mr: जर्मन

en: Get your API key
mr: तुमची API की मिळवा

en: Get your webhook signing secret key
mr: तुमची वेबहुक स्वाक्षरी करणारी गुप्त की मिळवा

en: Give this listing a name
mr: या सूचीला एक नाव द्या

en: Global font family
mr: ग्लोबल फॉन्ट कुटुंब

en: Global font size
mr: ग्लोबल फॉन्ट आकार

en: Global font weight
mr: जागतिक फॉन्ट वजन

en: Global Form locker / submission limit
mr: ग्लोबल फॉर्म लॉकर / सबमिशन मर्यादा

en: Global line height
mr: जागतिक रेषेची उंची

en: Global Overriding
mr: ग्लोबल ओव्हरराइडिंग

en: Global secret name
mr: जागतिक गुप्त नाव

en: Global secret value
mr: जागतिक गुप्त मूल्य

en: Global secrets
mr: जागतिक रहस्ये

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
mr: जागतिक रहस्ये आपल्या सर्व प्रकारांमध्ये वापरली जाऊ शकतात. कोणतीही विद्यमान गुपिते बदलू नयेत किंवा जागतिक गुपिते वापरत असलेल्या पूर्वी तयार केलेल्या फॉर्मवर त्याचा परिणाम होऊ शकतो याची खात्री करा.

en: Global Unique ID for referencing the post
mr: पोस्टचा संदर्भ देण्यासाठी ग्लोबल युनिक आयडी

en: Google API key
mr: Google API की

en: Google Map
mr: गुगल नकाशा

en: Google Maps API - Key
mr: Google नकाशे API - की

en: Google Maps API - Language
mr: Google नकाशे API - भाषा

en: Google Maps API - Region
mr: Google नकाशे API - प्रदेश

en: Google reCAPTCHA verification failed!
mr: Google reCAPTCHA सत्यापन अयशस्वी!

en: Gradient Bottom
mr: ग्रेडियंट तळ

en: Gradient Bottom Focus
mr: ग्रेडियंट तळ फोकस

en: Gradient Top
mr: ग्रेडियंट टॉप

en: Gradient Top Focus
mr: ग्रेडियंट टॉप फोकस

en: Greater than
mr: या पेक्षा मोठे

en: Greater than or equal to
mr: पेक्षा मोठे किंवा समान

en: Greek
mr: ग्रीक

en: Grid
mr: ग्रिड

en: Gross amount
mr: एकूण रक्कम

en: Grouped field
mr: गटबद्ध फील्ड

en: Handling amount
mr: हाताळणी रक्कम

en: Handling charges
mr: शुल्क हाताळणे

en: Header colors
mr: हेडर रंग

en: Header margins (in units declared above)
mr: शीर्षलेख समास (वरील घोषित केलेल्या युनिटमध्ये)

en: Heading
mr: मथळा

en: Heading 1
mr: मथळा 1

en: Heading 2
mr: मथळा 2

en: Heading 3
mr: मथळा 3

en: Heading 4
mr: मथळा 4

en: Heading 5
mr: मथळा 5

en: Heading 6
mr: मथळा 6

en: Heading size
mr: मथळा आकार

en: Heading Styles
mr: शीर्षलेख शैली

en: Hebrew
mr: हिब्रू

en: height
mr: उंची

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
mr: नमस्कार {user_login}, तुमचे खाते सत्यापित केले गेले आहे!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
mr: येथे आपण आपल्या बॅकएंडवर लागू असलेल्या सर्व्हरल सेटिंग्ज बदलू शकता

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
mr: येथे आपण फायलींवर प्रक्रिया आणि अपलोड करण्याचे मार्ग बदलू शकता

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
mr: येथे तुम्ही फॉर्म सबमिशन केल्यानंतर कार्टमध्ये जोडण्यासाठी आवश्यक असलेल्या आयटम प्रविष्ट करू शकता

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
mr: येथे आपण आपल्या सर्व फॉर्मसाठी विशिष्ट सेटिंग्ज अधिलिखित करु शकता (पूर्वी तयार केलेल्या फॉर्मसह) केवळ आपल्याकडे सर्व फॉर्मवर वापरण्याची आवश्यकता असलेली सेटिंग असल्यासच त्याचा वापर करा. सर्व फॉर्मवर प्रत्यक्षात सेटिंग लागू करण्यासाठी आपण सेटिंगशी परस्पर चेकबॉक्स 'फोर्स: ...' सक्षम करणे आवश्यक आहे. नंतर आपण चेकबॉक्स अनचेक करण्याचे ठरविल्यास जुने फॉर्म मूल्ये पुन्हा वापरली जातील. याचा अर्थ आपण खालील सेटिंग्ज वापरल्यास ती आपल्या कोणत्याही फॉर्म सेटिंग्जवर प्रत्यक्षात अधिलिखित होणार नाही, परंतु त्याकडे दुर्लक्ष करा.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
mr: येथे तुम्ही सदस्यता किंमत, वेळ आणि कालावधी सेट करू शकता

en: Hidden
mr: लपलेले

en: hidden
mr: लपलेले

en: Hidden field
mr: लपलेले फील्ड

en: Hide
mr: लपवा

en: Hide back to top button
mr: शीर्षस्थानी बटण परत लपवा

en: Hide empty categories
mr: रिक्त श्रेण्या लपवा

en: Hide field icons
mr: फील्ड चिन्ह लपवा

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
mr: फॉर्मद्वारे अपलोड केलेल्या मीडिया लायब्ररीमधील फायली लपवा

en: Hide form after submitting
mr: सबमिट केल्यानंतर फॉर्म लपवा

en: Hide form from locked out users
mr: लॉक केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hide form from logged in users
mr: लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hide form from not logged in users
mr: लॉग इन न केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hide form when locked
mr: लॉक झाल्यावर फॉर्म लपवा

en: Hide on mobile devices
mr: मोबाइल डिव्हाइसवर लपवा

en: Hide products from the shop
mr: दुकानातून उत्पादने लपवा

en: Hide steps on mobile devices
mr: मोबाइल डिव्हाइसवर चरण लपवा

en: Hide the form from locked out users
mr: लॉक केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hide the form from logged in users
mr: लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hide the form from not logged in users
mr: लॉग इन न केलेल्या वापरकर्त्यांपासून फॉर्म लपवा

en: Hindi
mr: हिंदी

en: Horizontal display ( -- )
mr: क्षैतिज प्रदर्शन ( -- )

en: Horizontal tabs
mr: क्षैतिज टॅब

en: Hover
mr: फिरवा

en: How does this field need to be validated?
mr: हे फील्ड कसे सत्यापित करण्याची आवश्यकता आहे?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
mr: जास्तीत जास्त किती पोस्ट पुनर्प्राप्त करावीत?

en: How times should be displayed in the list and input element.
mr: सूचीमध्ये आणि इनपुट घटकामध्ये किती वेळा दर्शविले जावे.

en: How to display your icon.
mr: आपले चिन्ह कसे प्रदर्शित करावे.

en: How to handle debug output
mr: डीबग आउटपुट कसे हाताळायचे

en: HTML
mr: एचटीएमएल

en: HTML (raw)
mr: HTML (कच्चा)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
mr: एचटीएमएल - आउटपुट निसटला, ब्राउझर आउटपुटसाठी योग्य, ब्रेक `<br>` मध्ये रूपांतरित केले

en: HTML Elements
mr: एचटीएमएल घटक

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
mr: जे वापरकर्ते सूची पाहू शकत नाहीत त्यांना प्रदर्शित करण्यासाठी एचटीएमएल/संदेश (कोणतेही रिक्त सोडा)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
mr: कोणतेही परिणाम नसताना प्रदर्शित करण्यासाठी HTML/संदेश (कोणतेही रिक्त सोडा)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
mr: फिल्टरवर आधारित कोणतेही परिणाम नसताना प्रदर्शित करण्यासाठी HTML/संदेश (कोणत्याहीसाठी रिक्त सोडू नका)

en: HTTP v1.0 (default)
mr: HTTP v1.0 (डीफॉल्ट)

en: HTTP version
mr: HTTP आवृत्ती

en: http://
mr: HTTP: //

en: Huge
mr: प्रचंड

en: Hungarian
mr: हंगेरियन

en: Icelandic
mr: आइसलँडिक

en: Icon
mr: चिन्ह

en: Icon alignment
mr: चिन्ह संरेखन

en: Icon Colors
mr: चिन्ह रंग

en: Icon positioning
mr: चिन्ह स्थान

en: ID
mr: आयडी

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
mr: विद्यमान ग्राहकाचा आयडी, जर एखादा अस्तित्वात असेल. पेमेंट मोडमध्ये, चेकआउट पृष्ठावरील ईमेल, नाव, कार्ड तपशील आणि बिलिंग पत्ता प्रीफिल करण्यासाठी ग्राहकाची सर्वात अलीकडील कार्ड पेमेंट पद्धत वापरली जाईल. सबस्क्रिप्शन मोडमध्ये, ग्राहकाची डीफॉल्ट पेमेंट पद्धत जर कार्ड असेल तर ती वापरली जाईल आणि अन्यथा सर्वात अलीकडील कार्ड वापरले जाईल. ग्राहकाचे कार्ड तपशील प्रीफिल करण्यासाठी Checkout साठी पेमेंट पद्धतीवर वैध बिलिंग पत्ता, बिलिंग नाव आणि बिलिंग ईमेल आवश्यक आहे.

en: ID's
mr: आयडी

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
mr: आयडी; _ बिलिंग_इमेल; _ बिलिंग_फर्स्ट_नाव; _ बिलिंग_स्ट_नाव

en: iDeal
mr: आदर्श

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
mr: प्रोफाइल-आधारित शिपिंग दर वजनाच्या आधारावर कॉन्फिगर केले असल्यास, पेमेंटसाठी शिपिंग शुल्काची गणना करण्यासाठी वजन मूल्यांची बेरीज वापरली जाते. वैध मूल्य म्हणजे दशांश बिंदूच्या उजवीकडे दोन महत्त्वपूर्ण अंक असलेली दशांश संख्या.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
mr: प्रदान केल्यास, ग्राहक ऑब्जेक्ट तयार केल्यावर हे मूल्य वापरले जाईल. प्रदान न केल्यास, ग्राहकांना त्यांचा ईमेल पत्ता प्रविष्ट करण्यास सांगितले जाईल. तुमच्याकडे फाइलवर आधीच ईमेल असल्यास ग्राहक डेटा प्रीफिल करण्यासाठी हे पॅरामीटर वापरा.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
mr: जर रक्कम योग्य असल्याचे दिसत असेल तर, ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याकडे तपासणे आवश्यक आहे की ते त्या रकमेची खरेदी करू शकतात.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
mr: जर कार्ड रीडर ऑनलाइन पिनला समर्थन देत असेल, तर नवीन व्यवहार तयार न करता ग्राहकाला पिनसाठी सूचित केले जावे. कार्ड रीडर ऑनलाइन पिनला सपोर्ट करत नसल्यास, ग्राहकाने त्यांचे कार्ड टाकून आणि पिन टाकून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
mr: जर तुम्ही वेगळ्या मूळ असलेल्या iframes द्वारे फॉर्म लोड करत असाल तर तुम्हाला फॉर्म सबमिट करण्यास सक्षम होण्यासाठी CSRF चेक अक्षम करणे आवश्यक आहे. याची शिफारस केलेली नाही. जर तुमच्याकडे दुसरा उपाय नसेल तरच हे वापरा.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
mr: तुम्ही हा पर्याय सक्षम केल्यास, तुम्ही तुमची %sGoogle API की%s "सुपर फॉर्म > सेटिंग्ज > फॉर्म सेटिंग्ज" अंतर्गत सेट केली असल्याची खात्री करा.

en: If you have set an image, the image will override the icon
mr: आपण प्रतिमा सेट केल्यास, प्रतिमा चिन्हावर अधिलिखित होईल

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
mr: तुम्हाला 10 स्मरणपत्रे पाठवायची असल्यास एंटर करा: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
mr: जर आपली साइट एक कॅशींग सिस्टम चालविते जी कुकीज वापरण्यास परवानगी देत नाही उदा. वार्निश कॅशे किंवा एनजीआयएनएक्स कॅशींग इंजिन आपण कुकीज संग्रहित होण्यापासून अक्षम करण्यासाठी हा पर्याय सक्षम करू शकता. हे लक्षात घ्या की हे प्लगइनमध्ये कुकीज आवश्यक असलेल्या काही कार्यक्षमता खंडित करेल. उदाहरणार्थ जेव्हा हा पर्याय सक्षम असतो तेव्हा "फॉर्म प्रगती जतन करा" वर कार्यक्षमता कार्य करणार नाही.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
mr: आपली साइट पोस्ट सामग्रीची विनंती करण्यासाठी हा पर्याय सक्रिय करण्यासाठी अजॅक्स वापरत असल्यास. हे सुनिश्चित करते की अजॅक्सच्या विनंतीपूर्वी शैली / स्क्रिप्ट लोड केल्या आहेत.

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Image Alignment
mr: प्रतिमा संरेखन

en: Image background size
mr: प्रतिमा पार्श्वभूमी आकार

en: Image Button (leave blank to use text button)
mr: प्रतिमा बटण (मजकूर बटण वापरण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Image Link
mr: प्रतिमा दुवा

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
mr: इम्पीरियल (अंतर मैल आणि फूट मध्ये परत आले)

en: Import completed
mr: आयात पूर्ण झाले

en: Import Contact Entries
mr: संपर्क नोंदी आयात करा

en: Import elements
mr: घटक आयात करा

en: Import failed: something went wrong while importing.
mr: आयात अयशस्वी: आयात करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Import file #%d could not be located
mr: आयात फाइल #%d शोधणे शक्य नाही

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
mr: यूआरएल द्वारे फॉन्ट आयात करा (प्रत्येकास नवीन लाइनवर ठेवा)

en: Import form
mr: फॉर्म आयात करा

en: Import Forms
mr: फॉर्म आयात करा

en: Import secrets
mr: गुपिते आयात करा

en: Import Settings
mr: सेटिंग्ज आयात करा

en: Import settings
mr: सेटिंग्ज आयात करा

en: Import translation settings
mr: अनुवाद सेटिंग्ज आयात करा

en: Important notice:
mr: महत्वाची सूचना:

en: Importing...
mr: आयात करीत आहे ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
mr: सर्वसाधारणपणे फक्त एकाच प्रकाराला परवानगी आहे. कोणताही प्रकार निर्दिष्ट न केल्यास, सर्व प्रकार परत केले जातील.%3$s%1$sसमर्थित प्रकार आहेत:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: व्यवसाय परिणामांऐवजी फक्त जिओकोडिंग परिणाम परत करा . साधारणपणे, तुम्ही या विनंतीचा वापर परिणाम स्पष्ट करण्यासाठी वापरता जेथे निर्दिष्ट केलेले स्थान अनिश्चित असू शकते.%3$s- %1$saddress%2$s: अचूक पत्त्यासह फक्त जिओकोडिंग परिणाम परत करा. साधारणपणे, वापरकर्ता पूर्णपणे निर्दिष्ट केलेला पत्ता शोधत आहे हे तुम्हाला माहीत असताना तुम्ही ही विनंती वापरता.%3$s- %1$sestablishment%2$s: फक्त व्यवसाय परिणाम परत करा.%3$s- %1$s(प्रदेश )%2$s: खालील प्रकारांशी जुळणारे कोणतेही परिणाम परत करा: स्थानिकता, उपस्थान, पोस्टल_कोड, देश, प्रशासकीय_क्षेत्र_level_1, प्रशासकीय_क्षेत्र_level_2%3$s- %1$s(शहर)%2$s: प्रकार संग्रह ठिकाणे सेवेला परत येण्याची सूचना देतो स्थानिक किंवा प्रशासकीय_क्षेत्र_स्तर_3%3$s शी जुळणारे परिणाम

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
mr: कॉल करण्यासाठी तुम्हाला तुमच्या %sAPI व्यवस्थापक%s मध्ये खालील लायब्ररी सक्षम करावी लागेल:%s- Google Maps JavaScript API

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
mr: कॉल करण्यासाठी तुम्हाला तुमच्या %1$sAPI व्यवस्थापक%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API वेब सेवा मध्ये या लायब्ररी सक्षम कराव्या लागतील

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
mr: खालील सेटिंग्जमध्ये केलेले कोणतेही बदल प्रतिबिंबित करण्यासाठी तुम्ही "बदल जतन करा" वर क्लिक करून %1$s सेटिंग्ज > Permalinks%2$s अंतर्गत तुमचे पर्मलिंक रिफ्रेश करणे आवश्यक आहे.

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
mr: हे वैशिष्ट्य वापरण्यासाठी तुम्ही तुमची Google API की %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s मध्ये प्रदान करणे आवश्यक आहे

en: In stock (default)
mr: स्टॉकमध्ये (डिफॉल्ट)

en: In stock?
mr: स्टॉक मध्ये?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
mr: डायनॅमिक डेटा समाविष्ट करा (डायनॅमिक कॉलम वापरताना हे सक्षम करा)

en: Incomplete
mr: अपूर्ण

en: Incorrect activation code message
mr: चुकीचा सक्रियकरण कोड संदेश

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
mr: पॉलीइन्ससाठी चुकीचे अक्षांश आणि रेखांश निर्देशांक, कृपया घटक दुरुस्त करा आणि अद्यतनित करा!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
mr: चुकीचा सूची आयडी, किंवा सूची यापुढे अस्तित्वात नाही:

en: Incorrect password message
mr: चुकीचा पासवर्ड संदेश

en: Incorrect password, please try again!
mr: चुकीचा पासवर्ड, कृपया पुन्हा प्रयत्न करा!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
mr: वापरकर्त्याने काय प्रविष्ट करावे किंवा काय निवडले पाहिजे हे दर्शवा. (काढण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
mr: ईमेल आणि संपर्क नोंदी मध्ये फील्ड दर्शविते. (आवश्यक)

en: Individual / Grouped
mr: वैयक्तिक / गटबद्ध

en: Individual field
mr: वैयक्तिक फील्ड

en: Indonesian
mr: इंडोनेशियन

en: Info
mr: माहिती

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
mr: तुमच्या अॅडमिन किंवा कन्फर्मेशन ईमेल सेटिंग्जमधून हेडर इनहेरिट करा.%1$s%2$s टीप:%3$s तुम्ही अॅडमिन किंवा कन्फर्मेशन ईमेल पाठवत नसल्यास तुम्ही कस्टम हेडर परिभाषित करणे आवश्यक आहे.

en: Inside the field
mr: शेताच्या आत

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
mr: सर्व डेटा पाठविण्याइतके सुपर फॉर्मऐवजी आपण सानुकूल पॅरामीटर्ससह एक कस्टम पोस्ट पाठवू शकता

en: Insurance
mr: विमा

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
mr: ग्राहकाकडून प्रथमच शुल्क आकारले जाण्यापूर्वी चाचणी कालावधीच्या दिवसांची संख्या दर्शविणारा पूर्णांक. किमान १ असणे आवश्यक आहे.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
mr: अवैध JSON, कृपया त्रुटी (ती) दुरुस्त करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा!

en: Invalid phonenumber!
mr: अवैध दूरध्वनी क्रमांक!

en: Invalid SMTP settings!
mr: अवैध एसएमटीपी सेटिंग्ज!

en: Invoice ID
mr: इन्व्हॉइस आयडी

en: Invoice number
mr: बील क्रमांक

en: Invoice number padding (leading zero's)
mr: बीजक संख्या पॅडिंग (शून्य अग्रेसर)

en: IP-address
mr: आयपी पत्ता

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
mr: वैध 24-तास घड्याळ स्वरूप नाही, कृपया दुरुस्त करा आणि 24-तास स्वरूप वापरण्याची खात्री करा उदा: 21:45

en: ISO 8601 - yy-mm-dd
mr: आयएसओ 8601 - वाय-मिमी-डीडी

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
mr: जोपर्यंत तुमच्याकडे जागतिक गुपिते वापरण्याची आवश्यकता असेल असे विशिष्ट वापराचे प्रकरण नसल्यास स्थानिक गुपिते वापरणे हा सर्वोत्तम सराव आहे.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
mr: आपल्याला खरोखर अन्यथा आवश्यक नसल्यास केवळ नेहमीच त्याचे मूल्य जतन करण्याची शिफारस केली जाते

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
mr: मल्टीपार्ट मध्ये मल्टीपार्ट समाविष्ट करणे शक्य नाही

en: Italian
mr: इटालियन

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
mr: आयटम वर्णन (वापरकर्त्यांना नाव प्रविष्ट करू देण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Item name
mr: आयटम नाव

en: Item number (to track product or service)
mr: आयटम नंबर (उत्पादन किंवा सेवेचा मागोवा घेण्यासाठी)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
mr: आयटमची किंमत (वापरकर्त्याला त्यांची स्वतःची किंमत प्रविष्ट करू देण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Items to be added to cart
mr: कार्टमध्ये जोडण्यासाठी आयटम

en: Jan
mr: जाने

en: January
mr: जानेवारी

en: Japanese
mr: जपानी

en: Jul
mr: जुलै

en: July
mr: जुलै

en: Jun
mr: जून

en: June
mr: जून

en: Karrikas-ek
mr: करिकास-एक

en: Kazakh
mr: कझाक

en: Keep connection open after each message
mr: प्रत्येक संदेशानंतर कनेक्शन उघडे ठेवा

en: Keep current orientation (default)
mr: वर्तमान अभिमुखता ठेवा (डीफॉल्ट)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
mr: विद्यमान भूमिका ठेवा (विद्यमान वापरकर्ता अद्यतनित करतानाच याचा वापर करा)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
mr: मोबाइल डिव्हाइसवर मूळ आकार ठेवा (100% रुंदी प्रतिबंधित करते)

en: Keyword/Tag background
mr: कीवर्ड पार्श्वभूमी

en: Keyword/Tag delete icon
mr: कीवर्ड/टॅग हटवा चिन्ह

en: Keyword/Tag delete icon hover
mr: कीवर्ड/टॅग हटवा आयकॉन फिरवा

en: Keyword/Tag font
mr: कीवर्ड फॉन्ट

en: Keyword/Tag list background hover
mr: कीवर्ड/टॅग सूची पार्श्वभूमी फिरवा

en: Keywords split method (default=both)
mr: कीवर्ड विभाजन पद्धत (डीफॉल्ट = दोन्ही)

en: Keywords/Tags colors
mr: कीवर्ड रंग

en: Khmer
mr: ख्मेर

en: Korean
mr: कोरियन

en: Kyrgyz
mr: किर्गिझ

en: Label
mr: लेबल

en: Label & Description colors
mr: लेबल आणि वर्णन रंग

en: Label deffinition for each user
mr: प्रत्येक वापरकर्त्यासाठी लेबल डेफिनेशन

en: Landscape
mr: लँडस्केप

en: Language
mr: इंग्रजी

en: Language for the billing information/log-in page
mr: बिलिंग माहिती/लॉग-इन पृष्ठासाठी भाषा

en: Large
mr: मोठा

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
mr: अंतिम गटबद्ध फील्ड (गट बंद / समाप्त करते)

en: Last Name
mr: आडनाव

en: Last name
mr: आडनाव

en: Last name (optional)
mr: आडनाव (पर्यायी)

en: Latitude
mr: अक्षांश

en: Latvian
mr: लाटवियन

en: Layout
mr: लेआउट

en: Layout Elements
mr: लेआउट घटक

en: Lead Details
mr: लीड तपशील

en: Lead Information
mr: लीड माहिती

en: Leave blank for no fees
mr: कोणतेही शुल्क न घेता रिक्त सोडा

en: Leave blank for no post format
mr: पोस्ट फॉरमॅटसाठी रिक्त सोडा

en: Leave blank for no question icon
mr: प्रश्नचिन्हासाठी रिक्त सोडा

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
mr: आपण चिन्ह न वापरण्यास प्राधान्य दिल्यास रिक्त सोडा.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
mr: कोणतीही चेकआउट फील्ड भरू नये म्हणून रिक्त सोडा

en: leave blank to remove
mr: काढण्यासाठी रिक्त सोडा

en: Leave blank to send all form data
mr: सर्व फॉर्म डेटा पाठविण्यासाठी रिक्त सोडा

en: Leave blank to use the default product type: simple
mr: डीफॉल्ट उत्पादन प्रकार वापरण्यासाठी रिक्त सोडा: साधे

en: Leave empty for no replacement
mr: बदली न करता रिक्त सोडा

en: Left
mr: डावा

en: left
mr: डावा:

en: Left (default)
mr: डावा (डीफॉल्ट)

en: Length of decimal
mr: दशांश लांबी

en: Less than
mr: च्या पेक्षा कमी

en: Less than or equal to
mr: पेक्षा कमी किंवा समान

en: Let a new line break act as shift+enter
mr: नवीन लाईन ब्रेक शिफ्ट + एंटर म्हणून कार्य करू द्या

en: Let users duplicate the fields inside this column
mr: या स्तंभात वापरकर्त्यांना फील्ड डुप्लिकेट करू द्या

en: Letters only
mr: केवळ पत्रे

en: Licenses
mr: परवाने

en: Limit (set to -1 for no limit)
mr: मर्यादा (मर्यादेसाठी -1 वर सेट)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
mr: डायनॅमिक फील्डसाठी मर्यादा (0 = अमर्यादित)

en: Line color
mr: रेषा रंग

en: Line height in pixels
mr: रेषेची उंची पिक्सेलमध्ये

en: Line Thickness
mr: रेषेची जाडी

en: Link
mr: दुवा

en: List (horizontal)
mr: यादी (क्षैतिज)

en: List (vertical)
mr: यादी (अनुलंब)

en: List of available fields:
mr: उपलब्ध फील्डची यादी:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
mr: समर्थित भाषा कोडची सूची: %sसमर्थित भाषा%s

en: Listings
mr: सूची

en: Listings Add-on
mr: सूची अॅड-ऑन

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
mr: सूची अॅड-ऑन %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
mr: सूचींमुळे तुम्हाला संपर्क नोंदी समोरच्या बाजूला सूची/सारणीमध्ये प्रदर्शित करण्याची परवानगी मिळते. प्रत्येक फॉर्मसाठी तुमच्याकडे त्यांच्या स्वतःच्या सेटिंग्जसह एकाधिक सूची असू शकतात. तुम्‍ही सूची प्रदर्शित करण्‍यासाठी तुमच्‍या पृष्‍ठावर कुठेही सूची शॉर्टकोड कॉपी पेस्ट करू शकता.

en: Lithuanian
mr: लिथुआनियन

en: Live preview
mr: थेट पूर्वावलोकन

en: Live publishable key
mr: थेट प्रकाशित करण्यायोग्य की

en: Live secret key
mr: थेट गुप्त की

en: Live webhook ID
mr: थेट वेबहुक आयडी

en: Live webhook signing secret key
mr: लाइव्ह वेबहुक साइनिंग सिक्रेट की

en: Load default Settings
mr: डीफॉल्ट सेटिंग्ज लोड करा

en: Load More
mr: लादणे

en: Load Quicktags
mr: क्विकटॅग लोड करा

en: Loading...
mr: लोड करीत आहे ...

en: Local secret name
mr: स्थानिक गुप्त नाव

en: Local secret value
mr: स्थानिक गुप्त मूल्य

en: Local secrets
mr: स्थानिक रहस्ये

en: Local secrets can only be used in this form only
mr: स्थानिक रहस्ये केवळ या फॉर्ममध्येच वापरली जाऊ शकतात

en: Lock all to global settings
mr: सर्व जागतिक सेटिंग्जमध्ये लॉक करा

en: Lock form after specific amount of submissions
mr: विशिष्ट सबमिशननंतर फॉर्म लॉक करा

en: Lock form after specific amount of submissions by user
mr: वापरकर्त्याद्वारे विशिष्ट प्रकारच्या सबमिशननंतर फॉर्म लॉक करा

en: Lock message description
mr: संदेशाचे वर्णन लॉक करा

en: Lock message title
mr: संदेश शीर्षक लॉक करा

en: Lock to global settings
mr: जागतिक सेटिंग्जवर लॉक करा

en: Login (user will be logged in)
mr: लॉगिन (वापरकर्ता लॉग इन होईल)

en: Login page URL
mr: लॉगिन पृष्ठ URL

en: Long name (default)
mr: लांब नाव (डीफॉल्ट)

en: Longitude
mr: रेखांश

en: Loop fields HTML
mr: लूप फील्ड HTML

en: Lost Password E-mail Body
mr: हरवलेला पासवर्ड ई-मेल मुख्य भाग

en: Lost Password E-mail Subject
mr: हरवलेला पासवर्ड ई-मेल विषय

en: Luxembourgish
mr: लक्झेंबर्गिश

en: Macedonian
mr: मॅसेडोनियन

en: Mailchimp
mr: मेलचिंप

en: Mailchimp Audiance ID
mr: Mailchimp प्रेक्षक आयडी

en: Mailchimp Settings
mr: Mailchimp सेटिंग्ज

en: MailPoet Settings
mr: MailPoet सेटिंग्ज

en: Mailster Settings
mr: मेलस्टर सेटिंग्ज

en: Make a duplicate from this form
mr: या फॉर्ममधून डुप्लिकेट बनवा

en: Make a duplicate of this entry
mr: या प्रविष्टीची डुप्लिकेट बनवा

en: Make column invisible
mr: स्तंभ अदृश्य करा

en: Make days shown before or after the current month selectable
mr: चालू महिन्याच्या आधी किंवा नंतर निवडलेले दिवस दर्शवा

en: Make field read-only
mr: केवळ फील्ड वाचनीय बनवा

en: Make field variable
mr: फिल्ड व्हेरिएबल बनवा

en: Make popup sticky
mr: पॉपअप चिकट बनवा

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
mr: या वेबहुकसाठी खालील इव्हेंट सक्षम असल्याची खात्री करा:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
mr: तुमची Stripe API क्रेडेन्शियल %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s द्वारे एंटर केल्याची खात्री करा

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
mr: हे फील्ड अक्षम करा, या मार्गाने वापरकर्ता फील्ड मूल्य संपादित करू शकत नाही

en: Malayalam
mr: मल्याळम

en: Malaysian
mr: मलेशियन

en: Manage stock?
mr: स्टॉक व्यवस्थापित करायचा?

en: Manually enter each condition (default)
mr: प्रत्येक अट स्वत: प्रविष्ट करा (डीफॉल्ट)

en: Map address (location)
mr: नकाशा पत्ता (स्थान)

en: Map custom fields
mr: सानुकूल फील्ड नकाशा

en: Map data with fields
mr: फील्डसह नकाशा डेटा

en: Map data with form fields
mr: फॉर्म फील्डसह नकाशा डेटा

en: Map zoom
mr: नकाशा झूम

en: Mar
mr: मार्च

en: March
mr: मार्च

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
mr: आयटम दरम्यान मार्जिन (तळाशी समास / अंतर)

en: Margins (top right bottom left)
mr: समास (वरच्या उजवीकडे तळाशी डावीकडे)

en: Mark read
mr: वाचलेले चिन्हांकित करा

en: Mark this entry as read
mr: ही नोंद वाचलेली म्हणून चिन्हांकित करा

en: Mark this entry as unread
mr: न वाचलेले म्हणून ही प्रविष्टी चिन्हांकित करा

en: Mark unread
mr: न वाचलेले म्हणून चिन्हांकित करा

en: Max characters/selections allowed
mr: कमाल वर्ण / निवडीला परवानगी आहे

en: Max image height in pixels (0 = no max)
mr: पिक्सेलमध्ये कमाल प्रतिमेची उंची (0 = कमाल नाही)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
mr: पिक्सेलमध्ये कमाल प्रतिमेची रुंदी (0 = कमाल नाही)

en: Max number allowed
mr: जास्तीत जास्त संख्या अनुमत आहे

en: Max. Connect with other datepicker
mr: कमाल इतर तारीखपिकरसह कनेक्ट व्हा

en: Maximize all elements
mr: सर्व घटक वाढवा

en: Maximum image height in pixels
mr: पिक्सेलमध्ये प्रतिमेची कमाल उंची

en: Maximum image width in pixels
mr: पिक्सेलमध्ये प्रतिमेची कमाल रुंदी

en: Maximum number of rows to display
mr: प्रदर्शित करण्यासाठी पंक्तींची कमाल संख्या

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
mr: जास्तीत जास्त एक वर्षाचा अंतराल अनुमत (1 वर्ष, 12 महिने किंवा 52 आठवडे).

en: May
mr: मे

en: Medium
mr: मध्यम

en: Medium (default)
mr: मध्यम (डीफॉल्ट)

en: Medium - d MM, y
mr: मध्यम - डी एमएम, वाय

en: Memo
mr: मेमो

en: Menu order (blank = 0)
mr: मेनू क्रम (रिक्त = 0)

en: Message for locked out users
mr: लॉक आउट वापरकर्त्यांसाठी संदेश

en: Message for not logged in users
mr: लॉग इन न केलेल्या वापरकर्त्यांसाठी संदेश

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
mr: मेट्रिक (अंतर किलोमीटर आणि मीटरने परत केले)

en: Min characters/selections allowed
mr: किमान वर्ण / निवडीस अनुमती आहे

en: Min height in pixels
mr: किमान उंची पिक्सलमध्ये

en: Min number allowed
mr: किमान संख्या अनुमत

en: Min. Connect with other datepicker
mr: मि. इतर तारीखपिकरसह कनेक्ट व्हा

en: Minimal
mr: किमान

en: Minimize
mr: कमी करा

en: Minimize all elements
mr: सर्व घटक कमी करा

en: Minimum width of each item
mr: प्रत्येक वस्तूची किमान रुंदी

en: Mis.
mr: मिस.

en: Mo
mr: मो

en: Mobile preview
mr: मोबाइल पूर्वावलोकन

en: Mon
mr: सोम

en: Monday
mr: सोमवार

en: Monday (default)
mr: सोमवार (डीफॉल्ट)

en: Monthly (every month)
mr: मासिक (दरमहा)

en: Move to Trash
mr: कचर्‍यामध्ये हलवा

en: Mr.
mr: श्री.

en: Multi Part
mr: मल्टी पार्ट

en: Municipality
mr: नगरपालिका

en: Must be an unique name (required)
mr: एक अद्वितीय नाव असणे आवश्यक आहे (आवश्यक)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
mr: एकतर "सत्य" किंवा "असत्य" असणे आवश्यक आहे. आवश्यक असल्यास तुम्ही {tags} वापरू शकता. (किंवा VIP साठी रिकामे सोडा)

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
mr: इंग्रजी स्वरूपित तारीख असणे आवश्यक आहे उदा.: "25-03-2020". योग्य फॉरमॅट न वापरणारा डेटपिकर वापरताना, तुम्ही टाइमस्टॅम्प पुनर्प्राप्त करण्यासाठी {date;timestamp} टॅग वापरू शकता जे कोणत्याही तारखेच्या स्वरूपासह योग्यरित्या कार्य करेल (फॉर्म सबमिशन तारीख वापरण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: Name
mr: नाव

en: name
mr: नाव

en: Name of place
mr: जागेचे नाव

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
mr: ग्राहकांना दाखवलेल्या कूपनचे नाव, उदाहरणार्थ इनव्हॉइस किंवा पावत्या. नाव सेट केले नसल्यास डीफॉल्टनुसार आयडी दर्शविला जातो.

en: Names
mr: नावे

en: Names (default)
mr: नावे (डिफॉल्ट)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
mr: आणखी ई-मेल स्मरणपत्रे पाठवायची आहेत? तुम्ही येथे रक्कम वाढवू शकता:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s

en: Needs response
mr: प्रतिसाद हवा

en: Net amount
mr: निव्वळ रक्कम

en: Never (do not reset)
mr: कधीही (रीसेट करू नका)

en: New
mr: नवीन

en: New question
mr: नवीन प्रश्न

en: Next
mr: पुढे

en: Next button text
mr: पुढील बटण मजकूर

en: Next Multi-part/Step
mr: पुढील बहु-भाग/चरण

en: Nickname
mr: टोपणनाव

en: No
mr: नाही

en: No (default)
mr: नाही (डीफॉल्ट)

en: No (disabled)
mr: नाही (अक्षम)

en: No (no-repeat)
mr: नाही (पुनरावृत्ती नाही)

en: No (show)
mr: नाही (दर्शवा)

en: No (users can edit the value)
mr: नाही (वापरकर्ते मूल्य संपादित करू शकतात)

en: No alignment
mr: संरेखन नाही

en: No animation
mr: अ‍ॅनिमेशन नाही

en: No backups found...
mr: कोणतेही बॅकअप आढळले नाहीत ...

en: No changes
mr: काहीही बदल नाही

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
mr: डुप्लिकेट करण्यासाठी कोणतीही संपर्क प्रवेश प्रदान केलेला नाही!

en: No entry found with ID:
mr: आयडीसह कोणतीही नोंद आढळली नाही:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
mr: फील्ड सापडले नाहीत! कृपया [MailPoet > Forms] द्वारे काही सानुकूल फील्ड बनवा

en: No files uploaded
mr: कोणत्याही फायली अपलोड केल्या नाहीत

en: No form selected, please select a form!
mr: कोणताही फॉर्म निवडलेला नाही, कृपया एक फॉर्म निवडा!

en: No form to duplicate has been supplied!
mr: डुप्लिकेट करण्यासाठी कोणताही फॉर्म पुरविला गेला नाही!

en: No forms found
mr: कोणतेही फॉर्म आढळले नाहीत

en: No forms found, create one!
mr: कोणतेही फॉर्म आढळले नाहीत, एक तयार करा!

en: No Link
mr: दुवा नाही

en: No matches found
mr: कोणतेही सामने आढळले नाहीत

en: No Redirect
mr: पुनर्निर्देशित नाही

en: No results found
mr: कोणतेही परिणाम आढळले नाहीत

en: No results found based on your filter
mr: तुमच्या फिल्टरवर आधारित कोणतेही परिणाम आढळले नाहीत

en: No verification required and do not automatically login either
mr: कोणतेही सत्यापन आवश्यक नाही आणि स्वयंचलितपणे लॉगिन देखील करू नका

en: No verification required and login automatically
mr: कोणतेही सत्यापन आवश्यक नाही आणि स्वयंचलितपणे लॉग इन करा

en: None
mr: काहीही नाही

en: None (default)
mr: काहीही नाही (डीफॉल्ट)

en: None (do nothing)
mr: काहीही नाही (काहीही करू नका)

en: None (empty)
mr: काहीही नाही (रिक्त)

en: None (use the form redirect)
mr: काहीही नाही (फॉर्म रीडायरेक्ट वापरा)

en: Normalize strings
mr: तार सामान्य करा

en: Normalize using PHP iconv()
mr: PHP iconv() वापरून सामान्य करा

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
mr: PHP ट्रान्सलिटर () (धीमे) वापरून सामान्य करा

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
mr: WP remove_accents() वापरून सामान्य करा (शिफारस केलेले)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
mr: सामान्यत: तुम्ही हे रिकामे सोडले पाहिजे, परंतु जर तुम्हाला बीजक क्रमांक आणि कोट क्रमांक दोन्ही व्युत्पन्न करायचे असतील तर तुम्ही अनुक्रमे "इनव्हॉइस" आणि "कोट" या दोन्हीसाठी एक अद्वितीय आयडी प्रविष्ट केला पाहिजे. तुम्हाला एकाधिक फॉर्मसाठी भिन्न क्रमांकांची आवश्यकता असल्यास फॉर्म आयडी किंवा फॉर्मचे नाव उदा. "1234_invoice" किंवा "1235_quote" यासारखे अतिरिक्त अभिज्ञापक देण्याची शिफारस केली जाते. युनिक इनव्हॉइस की वापरताना, तुम्ही उपसर्ग किंवा प्रत्यय देखील प्रदान करणे आवश्यक आहे. उदाहरणार्थ, इनव्हॉइस नंबरसाठी तुम्ही तुमचा उपसर्ग म्हणून "I" किंवा "INV" वापरू शकता, तर कोट्ससाठी तुम्ही "Q" किंवा "QUOTE" उपसर्ग म्हणून वापरू शकता.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
mr: सामान्यत: तुम्ही एखाद्या वापरकर्त्याची सदस्यता घेऊ इच्छित असाल, परंतु वापरकर्त्याने आधीपासून सदस्यत्व घेतले असल्यास सदस्यत्व रद्द करणे देखील शक्य आहे.

en: Norwegian
mr: नॉर्वेजियन

en: Norwegian Bokmål
mr: नॉर्वेजियन बोकल

en: Norwegian Nynorsk
mr: नॉर्वेजियन नयनोर्स्क

en: Not contains
mr: समाविष्ट नाही

en: Not equal
mr: समान नाही

en: Not equals
mr: बरोबरी नाही

en: Not found message
mr: संदेश सापडला नाही

en: Not logged in message (leave blank for no message)
mr: लॉग इन केलेला नाही संदेश (कोणत्याही संदेशासाठी रिक्त सोडा)

en: Not sure what secrets are?
mr: रहस्ये काय आहेत याची खात्री नाही?

en: Note
mr: नोंद

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
mr: टीपः जर आपण फुटर वापरू इच्छित असाल तर पीडीएफ तळटीप म्हणून आपल्या फॉर्ममध्ये असलेल्या एका घटकाची व्याख्या निश्चित केली असल्यास, घटक संपादित करताना आपण "पीडीएफ सेटिंग्ज" टॅब अंतर्गत असे करू शकता

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
mr: टीपः आपण हेडर वापरू इच्छित असाल तर पीडीएफ शीर्षलेख म्हणून कार्य करण्यासाठी आपल्या फॉर्ममधील एक घटक निश्चित असल्याची खात्री करा, घटक संपादित करताना आपण "पीडीएफ सेटिंग्ज" टॅब अंतर्गत असे करू शकता

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
mr: टीप: फिल्टर केवळ लेबलवर लागू केले जाईल, मूल्यावर नाही

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
mr: टीप: परिमाणाचे मूल्य धन पूर्णांक असणे आवश्यक आहे. शून्य, शून्य किंवा ऋण संख्यांना अनुमती नाही.

en: Note: this will only work for logged in users
mr: टीपः हे केवळ लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांसाठीच कार्य करेल

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
mr: टीप: संपर्क प्रविष्टी जतन केल्या गेल्या तरच हे कार्य करेल

en: Note: this will only work if you save a contact entry
mr: टीप: तुम्ही संपर्क एंट्री सेव्ह केली तरच हे काम करेल

en: Notice
mr: सूचना

en: Nov
mr: नोव्हेंबर

en: November
mr: नोव्हेंबर

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
mr: संख्या स्वरूप (उदाहरणार्थ: जीबी / गीगाबाइट)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
mr: सवलत लागू असलेल्या आयटमच्या अतिरिक्त प्रमाणांची संख्या.

en: Number of columns (1 up to 10)
mr: स्तंभांची संख्या (1 पर्यंत 10)

en: Numbers and Letters (default)
mr: क्रमांक आणि अक्षरे (डीफॉल्ट)

en: Numbers only
mr: फक्त संख्या

en: Numbers, letters and symbols
mr: संख्या, अक्षरे आणि चिन्हे

en: Numeric
mr: संख्यात्मक

en: Oct
mr: ऑक्टोबर

en: October
mr: ऑक्टोबर

en: Off
mr: बंद

en: Off (toggle disabled)
mr: बंद (टॉगल अक्षम)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
mr: ऑफसेट (उदा. तारखेनंतर 2 तास)

en: On
mr: चालू

en: On (toggle enabled)
mr: चालू (टॉगल सक्षम)

en: One (when one condition matched)
mr: एक (जेव्हा एक अट जुळते)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
mr: फील्ड फॉर्ममध्ये अस्तित्वात असेल आणि सशर्त लपवलेले नसेल तरच सानुकूल फील्ड जोडा

en: Only allow logged in users to download secure/private files
mr: फक्त लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना सुरक्षित / खासगी फाइल्स डाउनलोड करण्याची परवानगी द्या

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
mr: फक्त लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना सुरक्षित / खासगी फाइल्स डाउनलोड करण्याची परवानगी द्या:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
mr: केवळ सुरक्षित / खाजगी फाइल्स डाउनलोड करण्यासाठी खालील वापरकर्त्याच्या भूमिकांना अनुमती द्या:

en: Only apply the validation if field is not empty
mr: फील्ड रिक्त नसल्यास केवळ प्रमाणीकरण लागू करा

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
mr: आपण टाइप करीत असताना फॉर्म अतिशीत होत आहे असे आपल्याला वाटत असल्यासच हे बदला (वरील सरासरी ट्रिगरसह मोठ्या फॉर्मसाठी)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
mr: खालील अट पूर्ण झाल्यावरच PayPal वर चेकआउट करा

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्यावरच स्ट्राइपकडे चेकआउट करा

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्यावरच WooCommerce वर चेकआउट करा

en: Only display after user tried to submit the form
mr: वापरकर्त्याने फॉर्म सबमिट करण्याचा प्रयत्न केल्यानंतरच प्रदर्शित करा

en: Only display entries within the following date range
mr: फक्त खालील तारीख मर्यादेतील नोंदी प्रदर्शित करा

en: Only display the following countries
mr: फक्त खालील देश प्रदर्शित करा

en: Only display the message after the user tried to submit the form
mr: वापरकर्त्याने फॉर्म सबमिट करण्याचा प्रयत्न केल्यानंतरच संदेश प्रदर्शित करा

en: Only display this listing to the following users
mr: फक्त खालील वापरकर्त्यांना ही सूची प्रदर्शित करा

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
mr: जेव्हा आपल्या वापर प्रकरणात आपला पीडीएफ फाइल आकार मोठा होत असेल तेव्हा फक्त रेंडर स्केल कमी करा. जेव्हा आपला फॉर्म तुलनेने मोठा असेल तेव्हा असे होऊ शकते. लक्षात ठेवा की रेंडर स्केल कमी करताना आपण "पिक्सेल" गुणवत्ता गमावाल. विशाल फॉर्मसह कार्य करताना विकासादरम्यान पीडीएफ फाइल आकार तपासणे आणि त्यानुसार रेंडर स्केल समायोजित करणे खरोखर महत्वाचे आहे.

en: Only retrieve entries based on this form
mr: फक्त या फॉर्मवर आधारित नोंदी पुनर्प्राप्त करा

en: Only save entry when following condition is met
mr: खालील अट पूर्ण झाल्यावर केवळ प्रविष्टी वाचवा

en: Only save subscriber when following condition is met
mr: खालील अट पूर्ण झाल्यावरच ग्राहक वाचवा

en: Only save the label
mr: केवळ लेबल जतन करा

en: Only save the value (recommended)
mr: केवळ मूल्य जतन करा (शिफारस केलेले)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
mr: केवळ प्रदान केलेल्या देशांमध्ये परिणाम शोधा. देशांना दोन वर्ण, ISO 3166-1 Alpa-2 सुसंगत देश कोड म्हणून पास करणे आवश्यक आहे. तुम्ही 5 देशांनुसार फिल्टर करू शकता. स्वल्पविरामाने विभक्त. उदाहरणार्थ: fr,nl,de तुमचे परिणाम फ्रान्स, नेदरलँड आणि जर्मनीमधील ठिकाणांपुरते मर्यादित ठेवतील. आम्ही,pr,vi,gu,mp तुमचे निकाल युनायटेड स्टेट्स आणि त्याच्या असंघटित संघटित प्रदेशांपुरते मर्यादित ठेवू.

en: Only send the label
mr: केवळ लेबल पाठवा

en: Only send the value
mr: केवळ मूल्य पाठवा

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
mr: जर तुम्ही वापरकर्त्यांची नोंदणी व्यक्तिचलितपणे सत्यापित करू इच्छित असाल तरच हे "प्रलंबित" वर सेट करा.

en: Only show in PDF file
mr: केवळ पीडीएफ फाइलमध्ये दर्शवा

en: Only show on Form
mr: केवळ फॉर्मवर दर्शवा

en: Only used for Front-end posting
mr: फक्त फ्रंट-एंड पोस्टिंगसाठी वापरला जातो

en: Only used for Register & Login feature
mr: फक्त नोंदणी आणि लॉगिन वैशिष्ट्यासाठी वापरले जाते

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
mr: केवळ जेव्हा अ‍ॅडॉप्टिव्ह प्लेसहोल्डर्स सक्षम केले जातात तेव्हाच वापरले जाते

en: Open (allow comments)
mr: उघडा (टिप्पण्यांना अनुमती द्या)

en: Open (allow pings)
mr: उघडा (पिंगला परवानगी द्या)

en: Open in new window
mr: नवीन विंडोमध्ये उघडा

en: Open in same window
mr: त्याच विंडोमध्ये उघडा

en: Open new tab/window
mr: नवीन टॅब / विंडो उघडा

en: Option
mr: पर्याय

en: option
mr: पर्याय

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
mr: option_value1|पर्याय लेबल 1
    option_value2|पर्याय लेबल 2

en: optional
mr: पर्यायी

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
mr: वैकल्पिकरित्या वापरकर्त्यांना त्यांचे खाते सत्यापित करू द्या किंवा त्यांना सत्यापनाशिवाय त्वरित लॉग इन करू द्या

en: OR
mr: किंवा

en: or leave blank for no maximum date
mr: किंवा कमाल तारखेसाठी रिक्त सोडा

en: or leave blank for no minimum date
mr: किंवा किमान तारखेसाठी रिक्त सोडा

en: or leave blank to allow all roles
mr: किंवा सर्व भूमिकांना अनुमती देण्यासाठी रिक्त सोडा

en: or leave blank to display to all roles
mr: किंवा सर्व भूमिकांना प्रदर्शित करण्यासाठी रिक्त सोडा

en: or leave blank to only display to the roles defined above
mr: किंवा फक्त वर परिभाषित केलेल्या भूमिकांना प्रदर्शित करण्यासाठी रिक्त सोडा

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
mr: किंवा फक्त वर परिभाषित केलेल्या भूमिकांनुसार फिल्टर करण्यासाठी रिक्त सोडा

en: Order
mr: ऑर्डर

en: Order By
mr: च्या आदेशाने

en: Order by author
mr: लेखकाची मागणी

en: Order by date
mr: तारखेनुसार ऑर्डर द्या

en: Order by last modified date
mr: अंतिम सुधारित तारखेनुसार ऑर्डर

en: Order by menu order
mr: मेनू ऑर्डरनुसार ऑर्डर करा

en: Order by post id
mr: पोस्ट आयडीद्वारे ऑर्डर द्या

en: Order by post/page parent id
mr: पोस्ट / पृष्ठ पालक आयडीद्वारे ऑर्डर करा

en: Order by Product price (WooCommerce only)
mr: उत्पादनांच्या किंमतीनुसार ऑर्डर (केवळ वू कॉमर्स)

en: Order by title (default)
mr: शीर्षकानुसार ऑर्डर करा (डीफॉल्ट)

en: Order details
mr: ऑर्डर तपशील

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
mr: एका महिन्यात / वर्षावर आधारित फोल्डरमध्ये अपलोड व्यवस्थापित करा उदा:

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
mr: मूळ (दिशानिर्देशांची गणना करण्यासाठी प्रारंभ स्थान निर्दिष्ट करते)

en: Out of stock
mr: स्टॉक संपला

en: Outside the field
mr: शेताबाहेर

en: Override days exclusion
mr: दिवस अपवर्जन अधिलिखित करा

en: Override the default CSS styles
mr: डीफॉल्ट सीएसएस शैली अधिलिखित करा

en: Override the PayPal member's stored address
mr: PayPal सदस्याचा संग्रहित पत्ता ओव्हरराइड करा

en: Owner’s Address line 2
mr: मालकाचा पत्ता ओळ 2

en: Owner’s Address line1
mr: मालकाचा पत्ता ओळ 1

en: Owner’s City
mr: मालकाचे शहर

en: Owner’s Country
mr: मालकाचा देश

en: Owner’s email address
mr: मालकाचा ईमेल पत्ता

en: Owner’s full name
mr: मालकाचे पूर्ण नाव

en: Owner’s phone number
mr: मालकाचा फोन नंबर

en: Owner’s Postal code
mr: मालकाचा पोस्टल कोड

en: Owner’s State
mr: मालकाचे राज्य

en: Padding
mr: पॅडिंग

en: Padding & margin styles
mr: पॅडिंग आणि मार्जिन शैली

en: Padding bottom
mr: पॅडिंग तळाशी

en: Padding top
mr: पॅडिंग टॉप

en: Page
mr: पृष्ठ

en: Page format
mr: पृष्ठ स्वरूप

en: Page orientation
mr: पृष्ठ अभिमुखता

en: Page orientation for the next page
mr: पुढील पृष्ठासाठी पृष्ठ अभिमुखता

en: Paid by
mr: यांनी पैसे दिले

en: Parent ID (leave blank for none)
mr: पालक आयडी (कोणत्याहीसाठी रिक्त सोडा)

en: Parse address to paypal based on form input data.
mr: फॉर्म इनपुट डेटावर आधारित पत्ता पेपलवर पार्स करा.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
mr: प्रविष्ट केलेल्या पत्त्याची माहिती पेपलवर पार्स करा. जोपर्यंत तुम्ही खाली 'ओव्हरराइड' पर्याय सक्षम करत नाही तोपर्यंत हे PayPal सदस्याचा डीफॉल्ट पत्ता ओव्हरराइड करणार नाही.

en: Partial refund
mr: आंशिक परतावा

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
mr: तुमच्यासाठी खरेदी केलेले उत्पादन किंवा सेवा किंवा केलेल्या योगदानाचा मागोवा घेण्यासाठी पास-थ्रू व्हेरिएबल. तुम्ही निर्दिष्ट केलेले मूल्य पेमेंट पूर्ण झाल्यावर तुम्हाला परत पाठवले जाईल.

en: Password
mr: संकेतशब्द

en: password
mr: संकेतशब्द

en: Password field
mr: संकेतशब्द फील्ड

en: Password Protect
mr: पासवर्ड संरक्षण

en: Password protect (leave blank for none)
mr: पासवर्ड संरक्षित करा (कोणत्याहीसाठी रिक्त सोडा)

en: Password Protect Settings
mr: पासवर्ड संरक्षण सेटिंग्ज

en: Paste shortcode on any page
mr: कोणत्याही पृष्ठावर शॉर्टकोड पेस्ट करा

en: Path to the blog
mr: ब्लॉगचा मार्ग

en: Payer E-mail
mr: पेअर ई-मेल

en: Payment authorized, but not yet captured.
mr: पेमेंट अधिकृत, परंतु अद्याप कॅप्चर केलेले नाही.

en: Payment details
mr: देयक तपशील

en: Payment failed
mr: पेमेंट अयशस्वी

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
mr: पेमेंट अयशस्वी झाले कृपया खालील URL वर क्लिक करून पुन्हा प्रयत्न करा. %s तुमची ऑर्डर काढण्यापूर्वी खालील लिंक %s तासांसाठी वैध असेल. %s%s

en: Payment Method
mr: पेमेंट पद्धत

en: Payment method
mr: पेमेंट पद्धत

en: Payment methods
mr: पेमेंट पद्धती

en: Payment Status
mr: पैसे भरल्याची स्थिती

en: Payment status
mr: पैसे भरल्याची स्थिती

en: Payment type
mr: पैसे भरण्याची पध्दत

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
mr: PayPal रद्द URL (जेव्हा पेमेंट वापरकर्त्याद्वारे रद्द केले जाते)

en: PayPal Checkout
mr: पेपल चेकआउट

en: PayPal currency code
mr: PayPal चलन कोड

en: PayPal fee
mr: पेपल फी

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
mr: PayPal खरेदीदाराच्या घराचा फोन नंबर आपोआप भरतो.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
mr: PayPal व्यापारी ईमेल (पेमेंट प्राप्त करण्यासाठी)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
mr: PayPal सूचित URL (केवळ विकसकांसाठी!)

en: PayPal Order
mr: पेपल ऑर्डर

en: PayPal order
mr: पेपल ऑर्डर

en: Paypal Order
mr: पेपल ऑर्डर

en: PayPal order (backend)
mr: PayPal ऑर्डर (बॅकएंड)

en: PayPal order status
mr: PayPal ऑर्डर स्थिती

en: Paypal Order Status
mr: पेपल ऑर्डर स्थिती

en: PayPal payment method
mr: PayPal पेमेंट पद्धत

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
mr: PayPal रिटर्न URL (जेव्हा वापरकर्ता पेपल वरून यशस्वीरित्या परत येतो)

en: PayPal subscription
mr: PayPal सदस्यता

en: PayPal subscription (backend)
mr: PayPal सदस्यता (बॅकएंड)

en: PayPal subscription status
mr: PayPal सदस्यता स्थिती

en: PayPal Subscriptions
mr: PayPal सदस्यता

en: PayPal Transactions
mr: पेपल व्यवहार

en: PDF
mr: पीडीएफ

en: PDF File
mr: पीडीएफ फाइल

en: PDF file
mr: पीडीएफ फाइल

en: PDF filename
mr: पीडीएफ फाइलनाव

en: PDF Generator Add-on
mr: पीडीएफ जनरेटर अॅड-ऑन

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
mr: PDF जनरेटर अॅड-ऑन %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
mr: PDF जनरेटर डीबग मोड सक्षम आहे!

en: PDF options
mr: पीडीएफ पर्याय

en: PDF render scale
mr: पीडीएफ रेंडर स्केल

en: PDF Settings
mr: पीडीएफ सेटिंग्ज

en: PDF Text rendering
mr: PDF मजकूर प्रस्तुतीकरण

en: Pending
mr: प्रलंबित

en: Percent Off
mr: टक्के बंद

en: Permission denied, because this list does not exist
mr: परवानगी नाकारली, कारण ही यादी अस्तित्वात नाही

en: Persian
mr: पर्शियन

en: Phone number
mr: फोन नंबर

en: Phonenumber
mr: फोनेम्बर

en: phonenumber
mr: फोनेनंबर

en: Placeholder
mr: प्लेसहोल्डर

en: Placeholder Colors
mr: प्लेसहोल्डर रंग

en: Placeholder when the field is filled out
mr: जेव्हा फील्ड भरले असेल तेव्हा प्लेसहोल्डर

en: Please choose a payment method!
mr: कृपया पेमेंट पद्धत निवडा!

en: Please choose an import file first!
mr: कृपया प्रथम आयात फाईल निवडा!

en: Please confirm deletion!
mr: कृपया हटवण्याची पुष्टी करा!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
mr: कृपया आयात पुष्टी करा!
    हे आपली सद्य प्रगती अधिलिखित करेल!

en: Please confirm to clear form!
mr: कृपया फॉर्म साफ करण्याची पुष्टी करा!

en: Please confirm to reset submission counter!
mr: कृपया सबमिशन काउंटर रीसेट करण्याची पुष्टी करा!

en: Please edit the element and enter your List ID.
mr: कृपया घटक संपादित करा आणि तुमचा सूची आयडी प्रविष्ट करा.

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
mr: कृपया हे फील्ड संपादित करा आणि "अ‍ॅड्रेस ऑटो पूर्ण" टॅब अंतर्गत आपली "Google एपीआय की" प्रविष्ट करा

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
mr: कृपया हा स्ट्राइप घटक संपादित करा आणि पेमेंट गेटवे निवडा!

en: Please enter a reason!
mr: कृपया एक कारण प्रविष्ट करा!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
mr: कृपया आपली "Google API की" प्रविष्ट करा आणि नकाशा व्युत्पन्न करण्यासाठी आपण "Google नकाशे जावास्क्रिप्ट एपीआय" लायब्ररी सक्षम केली असल्याचे सुनिश्चित करा.

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
mr: कृपया तुमच्या reCAPTCHA API की %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s मध्ये एंटर करा

en: Please note
mr: कृपया लक्षात घ्या

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
mr: कृपया लक्षात घ्या की ही निर्देशिका बदलल्याने कोणत्याही पूर्वी अपलोड केलेल्या फायली प्रभावित होणार नाहीत.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
mr: कृपया लक्षात ठेवा की लपविलेल्या स्तंभातील घटक अद्याप डीफॉल्टनुसार डेटा म्हणून सबमिट केले जातील

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
mr: कृपया लक्षात घ्या की iDeal गेटवे सदस्यत्वांसह वापरला जाऊ शकत नाही!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
mr: कृपया लक्षात घ्या की जेव्हा आपण आपल्या फायली मूळच्या बाहेरील सुरक्षित / खाजगी निर्देशिकेत संचयित करीत असाल तेव्हा फायली आपोआप माध्यमांच्या लायब्ररीत जोडल्या जाणार नाहीत.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
mr: कृपया लक्षात घ्या की तुम्ही फक्त एक निश्चित मूल्य आणि %s पूर्वनिर्धारित {tags}%s पैकी एक वापरू शकता (दस्तऐवज पहा). तुम्हाला फील्ड {tags} वापरायचे असल्यास तुम्हाला ते %sVariable Field%s बनवावे लागेल (डॉक्स पहा). हे तुम्हाला इतर फील्ड मूल्यावर आधारित लपविलेले फील्ड डायनॅमिकरित्या अद्यतनित करण्यास अनुमती देते.

en: Please note:
mr: कृपया नोंद घ्या:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
mr: कृपया लक्षात ठेवा: टेक्स्टेरिया कमाल लांबी सेटिंग वापरकर्त्यास मर्यादेच्या पलीकडे टाइप करण्यात सक्षम होण्यापासून कापणार नाही. जेव्हा वापरकर्ता मर्यादा ओलांडेल असा मजकूर कॉपी / पेस्ट करण्याचा प्रयत्न करतो तेव्हा मजकूर कापला जाऊ नये यासाठी हे अनुकूल आहे (जे काही परिस्थितीत त्रासदायक असेल).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
mr: कृपया तुमच्या लाइन आयटमसाठी किंमत/प्लॅन आयडी प्रदान करा

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
mr: कृपया ही पद्धत वापरण्यापूर्वी दस्तऐवजातील CSV फाइल%s विभागासह %sCreating variable condition वाचा.

en: Please save your form first!
mr: प्रथम आपला फॉर्म जतन करा!

en: Please select what you want to import!
mr: कृपया आपल्याला काय आयात करायचे आहे ते निवडा!

en: Please setup your API key in
mr: कृपया तुमची API की सेट करा

en: Polish
mr: पोलिश

en: Populate checkout fields with form data
mr: फॉर्म डेटासह चेकआउट फील्ड भरा

en: Populate form with Contact Entry data if exists
mr: अस्तित्त्वात असल्यास संपर्क एन्ट्री डेटासह फॉर्म तयार करा

en: Popup background color
mr: आयटम पार्श्वभूमी रंग

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
mr: पॉपअप फेडइन कालावधी मिलिसेकंदांमध्ये

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
mr: पॉपअप फेडआउट कालावधी मिलिसेकंदांमध्ये

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
mr: पॉपअप पॅडिंग्स उदा. 0px 0px 0px 0px

en: Popup Settings
mr: पॉपअप सेटिंग्ज

en: Popup slide in
mr: पॉपअप स्लाइड इन

en: Popup Slide In duration in milliseconds
mr: पॉपअप स्लाइडचा कालावधी मिलिसेकंदांमध्ये

en: Popup width in pixels (px)
mr: पॉपअप रुंदी पिक्सेलमध्ये (px)

en: Portrait
mr: पोर्ट्रेट

en: Portuguese
mr: पोर्तुगीज

en: Positioning bottom e.g: 10px
mr: तळाशी स्थिती ठेवणे उदा: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
mr: डावीकडे स्थिती उदा. 10 पीएक्स

en: Positioning method
mr: पोझिशनिंग पद्धत

en: Positioning right e.g: 10px
mr: योग्य स्थितीत उदा. 10 पीएक्स

en: Positioning top e.g: 10px
mr: पोझिशनिंग टॉप उदा: 10px

en: Possible values
mr: संभाव्य मूल्ये

en: Post
mr: पोस्ट

en: Post categories
mr: पोस्ट श्रेण्या

en: Post Status
mr: पोस्ट स्थिती

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
mr: पोस्ट स्थिती (उदा. कोणतीही, प्रकाशित, वारसा, प्रलंबित, खाजगी, भविष्य, मसुदा, कचरा)

en: Post status after payment complete
mr: पेमेंट पूर्ण झाल्यानंतर पोस्ट स्थिती

en: Post tags separated by comma
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले टॅग पोस्ट करा

en: Post timeout in seconds
mr: सेकंदात कालबाह्य

en: Post Title
mr: पोस्ट शीर्षक

en: Post type
mr: पोस्ट प्रकार

en: Post type (e.g page, post or product)
mr: पोस्ट प्रकार (उदा. पृष्ठ, पोस्ट किंवा उत्पादन)

en: Postal code
mr: पिनकोड

en: Posts per page
mr: प्रति पृष्ठ पोस्ट

en: Posts per RSS feed
mr: प्रति RSS फीड पोस्ट

en: Preferred countries
mr: पसंतीचे देश

en: Prefix label
mr: उपसर्ग लेबल

en: Prefix question icon tooltip text
mr: उपसर्ग प्रश्न चिन्ह टूलटिप मजकूर

en: Preloader (form loading icon)
mr: प्रीलोडर (फॉर्म लोड चिन्ह)

en: Prev
mr: मागील

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
mr: "एंटर" कीबोर्ड बटण दाबून फॉर्म सबमिट करणे प्रतिबंधित करा

en: Prevent submitting form when entry title already exists
mr: एंट्री शीर्षक आधीच अस्तित्वात असताना फॉर्म सबमिट करण्यास प्रतिबंध करा

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
mr: यात त्रुटी असल्यास त्या पुढच्या चरणात जाण्यापासून वापरकर्त्यांना प्रतिबंधित करा

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

en: Previous / Next color
mr: मागील / पुढील रंग

en: Previous button text
mr: मागील बटण मजकूर

en: Previous Multi-part/Step
mr: मागील बहु-भाग/चरण

en: Price
mr: किंमत

en: price
mr: किंमत

en: Pricing Plan
mr: किंमत योजना

en: Print
mr: प्रिंट

en: Print form data
mr: फॉर्म डेटा प्रिंट करा

en: Private
mr: खाजगी

en: Processed
mr: प्रक्रिया केली

en: Processing form data...
mr: फॉर्म डेटावर प्रक्रिया करीत आहे ...

en: Product attribute (product_attributes)
mr: उत्पादनाचे गुणधर्म (product_attributes)

en: Product attribute slug
mr: उत्पादन विशेषता स्लग

en: Product name
mr: उत्पादनाचे नांव

en: Product Price
mr: उत्पादन किंमत

en: Product Regular Price
mr: उत्पादन नियमित किंमत

en: Product Sale Price
mr: उत्पादन विक्री किंमत

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
mr: उत्पादन प्रकार (उदा. साधे, गटबद्ध, बाह्य, चल)

en: Product visibility
mr: उत्पादन दृश्यमानता

en: Progress Bar Colors
mr: प्रगती बार रंग

en: Progress Step Colors
mr: प्रगती चरण रंग

en: Progress Step Colors Active
mr: प्रगती चरण रंग सक्रिय

en: Publish (default)
mr: प्रकाशित करा (डीफॉल्ट)

en: Purchase total
mr: एकूण खरेदी

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
mr: पाईप्सने विभक्त केलेल्या मूल्यांसह प्रत्येक फी एका नवीन ओळीवर ठेवा.%1$s%2$s टॅगसह उदाहरण:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s टॅग नसलेले %2$s उदाहरण:%3$s प्रशासन शुल्क|5|असत्य|''%1$s%2$sअनुमत मूल्ये:%3$s स्ट्रिंग|फ्लोट|बूल|स्ट्रिंग

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
mr: प्रत्येक किल्ली एका नवीन ओळीवर ठेवा, उदाहरणार्थ तुम्हाला जर वापरकर्ता बिलिंग पत्ता तुम्ही परत करायचा असेल तर:
    आयडी
    बिलिंग_फर्स्ट_नाव
    बिलिंग_स्ट_नाव
    बिलिंग_कंपनी
    बिलिंग_ ईमेल
    बिलिंग_फोन
    बिलिंग_ड्रेस_
    बिलिंग_सिटी
    बिलिंग_स्टेट
    बिलिंग_पोस्टकोड
    बिलिंग_कंट्री
    
    फॉर्ममधील मूल्य गतिकरित्या पुनर्प्राप्त करताना आपण असे टॅग वापरू शकता: {फील्डनेम; 1} (वापरकर्ता आयडी पुनर्प्राप्त करण्यासाठी) आणि {फील्डनाव; 2} (शहर पुनर्प्राप्त करण्यासाठी) आणि अशाच प्रकारे ...

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
mr: प्रत्येक मेटा की एक नवीन ओळीवर ठेवा, उदाहरणार्थ आपण आयडी, प्रतिमा, किंमत आणि उत्पादनाचे शीर्षक परत इच्छित असल्यास आपण प्रविष्ट करू शकता:
     आयडी
    वैशिष्ट्यीकृत_चित्र
    post_title
    _ नियमित_साठा
    
    फॉर्ममधील मूल्य गतिकरित्या पुनर्प्राप्त करताना आपण असे टॅग वापरू शकता: {फील्डनेम; 1} (आयडी पुनर्प्राप्त करण्यासाठी), {फील्डनाव; 2} (प्रतिमा URL पुनर्प्राप्त करण्यासाठी), {फील्डनाव; 3} (शीर्षकासाठी), आणि {फील्डनाव; 4} (किंमत पुनर्प्राप्त करण्यासाठी)

en: Put each on a new line
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा

en: put each on a new line
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा उदा.
    nl|नेदरलँड
    de|Deutschland

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
mr: प्रत्येकाला याप्रमाणे फॉरमॅट केलेल्या नवीन ओळीवर ठेवा:%1$s%4$smenu-slug|मेनू शीर्षक सानुकूल पृष्ठ URL शिवाय %5$s%1$s%2$s उदाहरण:%3$s%1$s%4$sform-submissions|फॉर्म सबमिशन|[super_listings list="1" id="54751"]|3 सानुकूल पृष्ठ URL सह %5$s%1$s%2$s उदाहरण:%3$s%1$s%4$sform-submissions|फॉर्म सबमिशन|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा, पाईप%s%s द्वारे विभक्त मूल्ये उदाहरण:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा, डेटा पुनर्प्राप्त करण्यासाठी {tags} वापरले जाऊ शकतात

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा. उदाहरण स्वरूप:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
mr: प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा.%1$sउदाहरण:%1$sfieldname|फील्ड लेबल%1$semail|ईमेल%1$sphonenumber|फोन नंबर

en: Put each social icon on a new line
mr: प्रत्येक सामाजिक चिन्ह नवीन ओळीवर ठेवा

en: Put each tracking event on a new line, separate parameters with pipes. You can also append a form ID to only trigger the event when that specific form was submitted. Examples:%1$s%1$s%2$sTo trigger for specific form only:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$sTo trigger for all forms:%3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sExample with event Label and Value:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s
mr: प्रत्येक ट्रॅकिंग इव्हेंटला नवीन ओळीवर ठेवा, पाईप्ससह वेगळे पॅरामीटर्स. जेव्हा तो विशिष्ट फॉर्म सबमिट केला गेला तेव्हाच इव्हेंट ट्रिगर करण्यासाठी तुम्ही फॉर्म आयडी देखील जोडू शकता. उदाहरणे:%1$s%1$s%2$sफक्त विशिष्ट फॉर्मसाठी ट्रिगर करण्यासाठी:%3$s%4$s2316:पाठवा|इव्हेंट|साइनअप फॉर्म|सबमिट करा%5$s%2$sसर्व फॉर्मसाठी ट्रिगर करण्यासाठी: %3$s%4$ssend|इव्हेंट|संपर्क फॉर्म|सबमिट करा%5$s%2$s इव्हेंट लेबल आणि मूल्यासह उदाहरण:%3$s%4$ssend|इव्हेंट|मोहिम फॉर्म|सबमिट करा|फॉल कॅम्पेन|43%5$s

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
mr: ट्रॅकिंग कोड येथे ठेवा आणि आपण ट्रॅक करू इच्छित असलेल्या Google ticsनालिटिक्स मालमत्तेच्या &#39;यूए-एक्सएक्सएक्सएक्सएक्सएक्सएक्स-वाई&#39; ला प्रॉपर्टी आयडी (&quot;ट्रॅकिंग आयडी&quot; देखील म्हटले जाते) सह पुनर्स्थित करा.<br /> (हा कोड अद्याप अन्यत्र कोठेही ठेवलेला नाही याची आपल्याला खात्री असल्यासच जोडा, अन्यथा रिक्त सोडा)

en: QTY
mr: प्रमाण

en: Quantity
mr: प्रमाण

en: quantity
mr: प्रमाण

en: Quantity (Number of items)
mr: प्रमाण (वस्तूंची संख्या)

en: Quantity button colors
mr: मात्रा बटण रंग

en: Quantity field
mr: प्रमाण फील्ड

en: Quantity:
mr: प्रमाण:

en: Question
mr: प्रश्न

en: question
mr: प्रश्न

en: Radio buttons
mr: रेडिओ बटणे

en: Rating
mr: रेटिंग

en: rating
mr: रेटिंग

en: Rating background
mr: टॅग पार्श्वभूमी

en: Rating border color
mr: रेटिंग सीमा रंग

en: Rating color
mr: रेटिंग रंग

en: Rating Colors
mr: रेटिंग रंग

en: Rating Colors Active
mr: रेटिंग कलर्स अ‍ॅक्टिव्ह

en: Rating Colors Hover
mr: रेटिंग कलर होव्हर

en: Raw Transaction Data
mr: कच्चा व्यवहार डेटा

en: Read
mr: वाचा

en: Read the documentation here!
mr: येथे दस्तऐवजीकरण वाचा!

en: Readonly (makes fields readonly)
mr: केवळ वाचनीय (फील्ड केवळ वाचनीय बनवते)

en: Reason
mr: कारण

en: Receipt/Invoice
mr: पावती/चालन

en: Recipient(s) email address separated by commas
mr: प्राप्तकर्त्याचे ईमेल पत्ता स्वल्पविरामाने विभक्त केले

en: Recipient(s) email address separated with commas
mr: प्राप्तकर्ता (ओं) ईमेल पत्ता स्वल्पविरामाने विभक्त केला

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
mr: शिफारस केलेले रेंडर स्केल 1 आणि 3 दरम्यान आहे (डीफॉल्ट स्केल 2 आहे)

en: Recurring
mr: आवर्ती

en: Recurring Payment ID
mr: आवर्ती पेमेंट आयडी

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
mr: चेकआउट पृष्ठ किंवा शॉपिंग कार्टवर पुनर्निर्देशित करायचे?

en: Redirect to link or URL
mr: दुवा किंवा URL वर पुनर्निर्देशित करा

en: Redirect to the created Post after form submission
mr: फॉर्म सबमिशन केल्यानंतर तयार केलेल्या पोस्टवर पुनर्निर्देशित करा

en: Redirecting...
mr: पुनर्निर्देशित करीत आहे ...

en: Redo last change
mr: शेवटचा बदल पुन्हा करा

en: Refunded
mr: परतावा दिला

en: Region
mr: प्रदेश

en: Register & Login
mr: नोंदणी करा आणि लॉग इन करा

en: Register & Login Settings
mr: नोंदणी आणि लॉगिन सेटिंग्ज

en: Register a new user
mr: नवीन वापरकर्त्याची नोंदणी करा

en: Register new user if user is not logged in
mr: जर वापरकर्ता लॉग इन नसेल तर नवीन वापरकर्त्याची नोंदणी करा

en: Registered user login status after payment complete
mr: पेमेंट पूर्ण झाल्यानंतर नोंदणीकृत वापरकर्ता लॉगिन स्थिती

en: Relative
mr: नातेवाईक

en: Remove files from {loop_fields} in emails
mr: ईमेलमधील {loop_fields from वरून फायली काढा

en: Remove files from {loop_fields} tag
mr: {Loop_fields} टॅग वरून फायली काढा

en: Remove gallery (images) from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून गॅलरी (प्रतिमा) काढा

en: Remove gallery from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून गॅलरी काढा

en: Remove hyperlink in emails
mr: ईमेलमधील हायपरलिंक काढा

en: Remove margin
mr: मार्जिन काढा

en: Remove price from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून किंमत काढा

en: Remove rating from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून रेटिंग काढा

en: Remove short description from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून लहान वर्णन काढा

en: Remove title from single product page
mr: एकल उत्पादन पृष्ठावरून शीर्षक काढा

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
mr: ईमेलमधील फायलींमधून यूआरएल (हायपरलिंक) काढा

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
mr: कार्टवर पुनर्निर्देशित करण्यापूर्वी कूपन काढा/साफ करा

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
mr: कार्टवर पुनर्निर्देशित करण्यापूर्वी शुल्क काढून टाका/साफ करा

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
mr: तुमच्या CSV फाइलमधील स्ट्रिंगमधून कोणतेही उच्चारण काढून टाकते

en: Removes any accents from strings returned by the API
mr: API द्वारे परत केलेल्या स्ट्रिंगमधून कोणतेही उच्चारण काढून टाकते

en: Repeat (repeat)
mr: पुनरावृत्ती (पुनरावृत्ती)

en: Repeat X (repeat-x)
mr: पुनरावृत्ती X (पुनरावृत्ती-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
mr: पुनरावृत्ती Y (पुनरावृत्ती-y)

en: Repeater
mr: रिपीटर

en: Repeater column
mr: रिपीटर स्तंभ

en: Replace comma's with HTML tag in emails
mr: ईमेलमध्ये स्वल्पविरामाने एचटीएमएल टॅगसह बदला

en: Replace the default "Add to cart" area
mr: डीफॉल्ट "कार्टमध्ये जोडा" क्षेत्र बदला

en: Reply to email:
mr: ईमेलला प्रत्युत्तर द्या:

en: Reply to name:
mr: नावास प्रत्युत्तर द्या:

en: Reposition element
mr: स्थान घटक

en: Require user to choose a minimum of X dates
mr: वापरकर्त्यास कमीतकमी एक्स तारखा निवडण्याची आवश्यकता आहे

en: Required Field (not empty)
mr: आवश्यक फील्ड (रिक्त नाही)

en: Required to calculate distance between 2 locations
mr: 2 स्थानांमधील अंतर मोजण्यासाठी आवश्यक

en: Required to connect the post to categories (if found)
mr: पोस्ट श्रेण्यांशी जोडण्यासाठी आवश्यक आहे (असल्यास)

en: Required to connect the post to tags (if found)
mr: टॅगशी पोस्ट कनेक्ट करणे आवश्यक आहे ( आढळल्यास)

en: Required to do API calls to retrieve data
mr: डेटा पुनर्प्राप्त करण्यासाठी एपीआय कॉल करणे आवश्यक आहे

en: Reset all to default value
mr: सर्व डीफॉल्ट मूल्यावर रीसेट करा

en: Reset all to global value
mr: सर्व जागतिक मूल्यावर रीसेट करा

en: Reset all to last known value
mr: सर्व अंतिम ज्ञात मूल्यावर रीसेट करा

en: Reset filters
mr: फिल्टर रीसेट करा

en: Reset locker submission counter for all users:
mr: सर्व वापरकर्त्यांसाठी लॉकर सबमिशन काउंटर रीसेट करा:

en: Reset locker submission counter to:
mr: लॉकर सबमिशन काउंटर रीसेट करा:

en: Reset password (lost password)
mr: पासवर्ड रीसेट करा (हरवलेला पासवर्ड)

en: Reset Submission Counter
mr: सबमिशन काउंटर रीसेट करा

en: Reset Submission Counter for Users
mr: वापरकर्त्यांसाठी सबमिशन काउंटर रीसेट करा

en: Reset to default value
mr: डीफॉल्ट मूल्यावर रीसेट करा

en: Reset to global settings
mr: जागतिक सेटिंग्जवर रीसेट करा

en: Reset to global value
mr: जागतिक मूल्यावर रीसेट करा

en: Reset to last known value
mr: शेवटच्या ज्ञात मूल्यावर रीसेट करा

en: Responsiveness
mr: प्रतिसाद

en: Restore a previous saved version of this Form
mr: या फॉर्मची मागील जतन केलेली आवृत्ती पुनर्संचयित करा

en: Restore backup
mr: बॅकअप पुनर्संचयित

en: Restore Default Settings
mr: डीफॉल्ट सेटिंग्ज पुनर्संचयित करा

en: Restoring settings...
mr: सेटिंग्ज पुनर्संचयित करीत आहे ...

en: Restrict result by countrie(s)
mr: देशांनुसार निकाल प्रतिबंधित करा

en: result
mr: परिणाम

en: results
mr: परिणाम

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
mr: अंतर्निहित जागतिक मूल्य राखून ठेवा (इतर साइटवर निर्यात करताना शिफारस केलेले)

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
mr: त्याच्या मूळ आयडीनुसार श्रेण्या पुनर्प्राप्त करा (केवळ पूर्णांक)

en: Retrieve entries based on all forms
mr: सर्व फॉर्मवर आधारित नोंदी पुनर्प्राप्त करा

en: Retrieve entries based on the following form ID's
mr: खालील फॉर्म ID च्या आधारे नोंदी पुनर्प्राप्त करा

en: Retrieve form data from users last submission
mr: शेवटच्या सबमिशनद्वारे वापरकर्त्यांकडून फॉर्म डेटा पुनर्प्राप्त करा

en: Retrieve method
mr: पद्धत पुनर्प्राप्त करा

en: retrieve method
mr: पुनर्प्राप्ती पद्धत

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
mr: मूल्य म्हणून स्लग, आयडी, शीर्षक किंवा मेटा डेटा पुनर्प्राप्त करा

en: Retrieve value from
mr: कडून मूल्य पुनर्प्राप्त करा

en: Retrieves the E-mail verification code
mr: सक्रियकरण कोड पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current author email
mr: वर्तमान लेखक ईमेल पुनर्प्राप्त

en: Retrieves the current author ID
mr: वर्तमान लेखक आयडी पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
mr: महिन्याचा सद्य दिवस पुनर्प्राप्त (स्थानिक वेळ)

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
mr: महिन्याचा सद्य दिवस (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
mr: दिवसाचा सद्य तास (स्थानिक वेळ) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
mr: दिवसाचा सद्य तास (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the current logged in user display name
mr: वापरकर्त्याचे प्रदर्शन नाव लॉग इन करा

en: Retrieves the current logged in user email
mr: सध्या लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याच्या ईमेलची पुनर्प्राप्ती करते

en: Retrieves the current logged in user first name
mr: विद्यमान लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याचे नाव पुन्हा मिळवा

en: Retrieves the current logged in user ID
mr: सध्याचा लॉग इन केलेला यूजर आयडी पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the current logged in user last name
mr: वापरकर्त्याचे आडनाव मध्ये लॉग इन केलेले विद्यमान नाव पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current logged in user login (username)
mr: सध्या लॉग इन केलेले वापरकर्ता लॉगिन (वापरकर्तानाव) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current logged in user roles
mr: वापरकर्त्याच्या भूमिकेमध्ये लॉग इन केलेली भूमिका पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
mr: तासाचे सध्याचे मिनिट पुनर्प्राप्त करते (स्थानिक वेळ)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
mr: तासाचा सध्याचा मिनिट पुनर्प्राप्त करतो (UTC / GMT)

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
mr: वर्षाचा चालू महिना (स्थानिक वेळ) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
mr: वर्षाचा चालू महिना (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the current page or post author email
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा लेखक ईमेल पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current page or post author ID
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा लेखक आयडी पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current page or post ID
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा पोस्ट आयडी पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current page or post title
mr: वर्तमान पृष्ठ किंवा पोस्ट शीर्षक पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current page URL
mr: सद्य पृष्ठ URL पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
mr: सध्याच्या मिनिटाचा दुसरा सेकंद (स्थानिक वेळ) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
mr: सध्याच्या मिनिटाचा दुसरा सेकंद (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the current year of time (Local time)
mr: वर्तमान काळाचे वर्ष पुनर्प्राप्त करते (स्थानिक वेळ)

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
mr: वर्तमान काळाचे वर्ष (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
mr: फील्ड लूपसाठी फील्ड लेबल पुनर्प्राप्त करते {loop_fields}

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
mr: फील्ड लूपसाठी फील्ड मूल्य पुनर्प्राप्त करते {loop_fields}

en: Retrieves the generated password
mr: व्युत्पन्न पासवर्ड पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
mr: नवीनतम संपर्क प्रविष्टी आयडी पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
mr: वर्तमान फॉर्म आयडीवर आधारित लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याचा नवीनतम संपर्क एंट्री आयडी पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
mr: लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याचा नवीनतम संपर्क एन्ट्री आयडी पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the latest Contact Entry status
mr: नवीनतम संपर्क प्रविष्टी स्थिती पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
mr: वर्तमान फॉर्म आयडीवर आधारित लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याची नवीनतम संपर्क एंट्री स्थिती पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
mr: लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्याची नवीनतम संपर्क प्रविष्टी स्थिती पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
mr: फॉर्मसह पृष्ठ लोड करण्यापूर्वी वापरकर्त्याने ज्या स्थानातून (अस्तित्त्वात असल्यास तेथे) पुनर्प्राप्त केले

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
mr: फॉर्मसह पृष्ठ लोड करण्यापूर्वी वापरकर्त्यास सत्रामधून आले असल्यास ते स्थान पुनर्प्राप्त करते (असल्यास तेथे असल्यास)

en: Retrieves the login page URL
mr: लॉगिन पृष्ठ URL पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the loop anywhere in your email
mr: आपल्या ईमेलमध्ये कोठेही पळवाट पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
mr: सर्व्हर टाइमस्टॅम्प पुनर्प्राप्त करते (स्थानिक वेळ)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
mr: सर्व्हर टाइमस्टॅम्प (यूटीसी / जीएमटी) पुनर्प्राप्त करते

en: Retrieves the submitter's IP address
mr: सबमिटरचा आयपी पत्ता पुनर्प्राप्त करतो

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
mr: एकूण सबमिशन संख्या पुनर्प्राप्त करते (फॉर्म लॉकर वापरल्यास)

en: Retry payment E-mail Body
mr: पेमेंट ई-मेल मुख्य भाग पुन्हा प्रयत्न करा

en: Retry payment E-mail Subject
mr: पेमेंट ई-मेल विषय पुन्हा प्रयत्न करा

en: Retry payment link expiry in hours
mr: पुन्हा प्रयत्न करा पेमेंट लिंक तासांमध्‍ये संपेल

en: Return age as value instead of the date
mr: तारखेऐवजी मूल्य म्हणून वय परत करा

en: Return days
mr: परतीचे दिवस

en: Return label format (define how the results are displayed)
mr: रिटर्न लेबल स्वरूप (परिणाम कसे प्रदर्शित केले जातात ते परिभाषित करा)

en: Return months
mr: परतावा महिने

en: Return the current date as default value
mr: वर्तमान तारीख डीफॉल्ट मूल्य म्हणून परत करा

en: Return the current time as default value
mr: वर्तमान वेळ डीफॉल्ट मूल्य म्हणून परत करा

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
mr: यशस्वीरित्या पेमेंट केल्यानंतर ग्राहकाला या पृष्ठावर परत या. मुख्यपृष्ठावर पुनर्निर्देशित करण्यासाठी रिक्त सोडा.

en: Return to builder
mr: बिल्डरकडे परत या

en: Return value format (define how the value is returned)
mr: रिटर्न व्हॅल्यू फॉरमॅट (व्हॅल्यू परत कसे देण्यात येईल ते परिभाषित करा)

en: Return years (age)
mr: परतावा वर्षे (वय)

en: Reversed
mr: उलट

en: Right
mr: बरोबर

en: right
mr: बरोबर:

en: Romanian
mr: रोमानियन

en: Romansh
mr: रोमनश

en: Rounded
mr: गोलाकार

en: Row heading
mr: पंक्ती मथळा

en: Row logic
mr: पंक्ती तर्क

en: Russian
mr: रशियन

en: Sa
mr: सा

en: Sales tax
mr: विक्री कर

en: Sandbox publishable key
mr: सँडबॉक्स प्रकाशित करण्यायोग्य की

en: Sandbox secret key
mr: सँडबॉक्स गुप्त की

en: Sandbox webhook ID
mr: सँडबॉक्स वेबहुक आयडी

en: Sandbox webhook signing secret key
mr: सँडबॉक्स वेबहुक गुप्त की साइन करत आहे

en: Sat
mr: शनि

en: Saturday
mr: शनिवार

en: Save
mr: जतन करा

en: Save as Contact Entry
mr: संपर्क प्रविष्टी म्हणून जतन करा

en: Save both value and label
mr: मूल्य आणि लेबल दोन्ही जतन करा

en: Save custom post meta
mr: सानुकूल पोस्ट मेटा जतन करा

en: Save custom user meta
mr: सानुकूल वापरकर्ता मेटा जतन करा

en: Save data
mr: माहितीस जतन करा

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
mr: फॉर्म प्रगती जतन करा (जेव्हा वापरकर्ता परत येईल तेव्हा डेटा गमावला जात नाही)

en: Save Mailster user data
mr: Mailster वापरकर्ता डेटा जतन करा

en: Save product attributes
mr: उत्पादन गुणधर्म जतन करा

en: Save Settings
mr: सेटिंग्ज जतन

en: Save settings
mr: सेटिंग्ज जतन

en: Save the admin email value (default)
mr: प्रशासक ईमेल मूल्य जतन करा (डीफॉल्ट)

en: Save the confirmation email value
mr: पुष्टीकरण ईमेल मूल्य जतन करा

en: Save the entry value
mr: प्रवेश मूल्य जतन करा

en: Save value or label to entry?
mr: प्रविष्टीमध्ये मूल्य किंवा लेबल जतन करायचे?

en: Save your form
mr: आपला फॉर्म जतन करा

en: Search
mr: शोधा

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
mr: त्यांच्या शीर्षकावर आधारित संपर्क नोंदी शोधा. डीफॉल्टनुसार सर्व एंट्री डेटा खाली "वगळण्यासाठी फील्ड" सेटिंगमध्ये अन्यथा परिभाषित केल्याशिवाय पॉप्युलेट केला जाईल. संपर्क एंट्री स्थिती पुनर्प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही नावाचे फील्ड जोडू शकता: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (जे एंट्रीच्या वर्तमान स्थितीसह भरले जाईल). एंट्री आयडी पुनर्प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही फील्डला नाव देऊ शकता: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. एंट्री शीर्षक पुनर्प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही फील्डला नाव देऊ शकता: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
mr: शीर्षकावर आधारित संपर्क नोंद शोधा

en: Search method
mr: शोध पद्धत

en: search...
mr: शोधा...

en: Second choice
mr: दुसरी निवड

en: second_choice
mr: सेकंद_चॉइस

en: Secrets
mr: गुपिते

en: Secure File Uploads
mr: सुरक्षित फाइल अपलोड

en: Select & Sort the data that needs to be exported
mr: निर्यात करणे आवश्यक असलेला डेटा निवडा आणि क्रमवारी लावा

en: Select a date
mr: एक तारीख निवडा

en: Select a filter relation (OR|AND)
mr: फिल्टर संबंध निवडा (OR|AND)

en: Select a form
mr: एक फॉर्म निवडा

en: Select a method for retrieving items
mr: आयटम पुनर्प्राप्त करण्यासाठी एक पद्धत निवडा

en: Select a page to link to
mr: दुवा साधण्यासाठी एक पृष्ठ निवडा

en: Select a post to link to
mr: दुवा साधण्यासाठी एक पोस्ट निवडा

en: select a state
mr: राज्य निवडा

en: Select a time
mr: एक वेळ निवडा

en: Select a unit system
mr: एक युनिट सिस्टम निवडा

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
mr: फॉर्म सबमिट करण्याची परवानगी असलेल्या सर्व वापरकर्ता भूमिका निवडा

en: Select an Icon
mr: चिन्ह निवडा

en: Select email template
mr: ईमेल टेम्पलेट निवडा

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
mr: गटबद्ध निवडा, आपण यापूर्वीच्या फील्डच्या शेतात जोडलेले इच्छित असल्यास.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
mr: तुम्हाला किती वैयक्तिक ई-मेल स्मरणपत्रे आवश्यक आहेत ते निवडा

en: Select how the items should be displayed
mr: आयटम कसे प्रदर्शित करावे ते निवडा

en: Select how you want to filter entries
mr: आपण प्रविष्ट्या कशा फिल्टर करू इच्छिता ते निवडा

en: Select how you want to filter orders
mr: आपण ऑर्डर कसे फिल्टर करू इच्छिता ते निवडा

en: Select how you want to order the items
mr: आपण आयटम कशा ऑर्डर करू इच्छिता ते निवडा

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
mr: आपण अटी कशा परिभाषित करू इच्छिता ते निवडा (व्यक्ति किंवा सीएसव्ही फाइलद्वारे)

en: Select if this field must act as Start or Destination
mr: हे फील्ड प्रारंभ किंवा गंतव्य म्हणून कार्य करणे आवश्यक असल्यास निवडा

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
mr: आपण स्लग, आयडी किंवा मूल्य म्हणून शीर्षक पुनर्प्राप्त करू इच्छित असल्यास निवडा

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
mr: आपण चढत्या किंवा उतरत्या क्रमाने वापरू इच्छित असाल तर निवडा

en: Select None to never reset the lock
mr: लॉक कधीही रीसेट करण्यासाठी काहीही निवडा

en: Select the toggle default status
mr: टॉगल डीफॉल्ट स्थिती निवडा

en: Select to split words by comma or space or both
mr: स्वल्पविराम किंवा स्पेस किंवा दोन्ही द्वारे शब्द विभाजित करण्यासाठी निवडा

en: Select weight unit
mr: वजन युनिट निवडा

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
mr: फॉर्म काय करावे ते निवडा (नोंदणी करा, लॉग इन करा, पासवर्ड अपडेट करा किंवा रीसेट करा)

en: Select what the status should be
mr: स्थिती काय असावी ते निवडा

en: Select what value to return (distance or duration)
mr: कोणते मूल्य मिळवायचे ते निवडा (अंतर किंवा कालावधी)

en: Select when to reset the form lock
mr: फॉर्म लॉक कधी रीसेट करायचे ते निवडा

en: Select where files should be uploaded to
mr: फाइल्स कोठून अपलोड कराव्यात ते निवडा

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
mr: खरेदीदारांना शिपिंग पत्त्यासाठी सूचित करायचे की नाही ते निवडा.

en: Select which value to return for calculations
mr: गणनेसाठी कोणते मूल्य परत करायचे ते निवडा

en: select your country
mr: तुमचा देश निवडा

en: Select your form
mr: आपला फॉर्म निवडा

en: Selected color
mr: निवडलेला रंग

en: Send a confirmation email
mr: एक पुष्टीकरण ईमेल पाठवा

en: Send admin email
mr: प्रशासक ईमेल पाठवा

en: Send an admin email
mr: प्रशासक ईमेल पाठवा

en: Send approve email when account is activated by admin
mr: जेव्हा प्रशासकाद्वारे खाते सक्रिय केले जाते तेव्हा मंजूर ईमेल पाठवा

en: Send both value and label
mr: मूल्य आणि लेबल दोन्ही पाठवा

en: Send confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल पाठवा

en: Send copy to following address(es)
mr: खालील पत्त्यावर प्रत पाठवा (चे)

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
mr: पत्ता पहाण्यात सक्षम न होता खालील पत्त्यावर (एस) कॉपी पाठवा

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
mr: प्रशासक ईमेलवर फॉर्म डेटासह CSV संलग्नक पाठवा

en: Send data as JSON string
mr: JSON स्ट्रिंग म्हणून डेटा पाठवा

en: Send E-mail
mr: ई - मेल पाठवा

en: Send E-mail to author
mr: लेखकाला ई-मेल पाठवा

en: Send email after order completed
mr: ऑर्डर पूर्ण झाल्यानंतर ईमेल पाठवा

en: Send email after payment completed
mr: पेमेंट पूर्ण झाल्यानंतर ईमेल पाठवा

en: Send email confirmation/verification email
mr: ईमेल पुष्टीकरण/सत्यापन ईमेल पाठवा

en: Send email from:
mr: कडून ईमेल पाठवा:

en: Send email to
mr: यांना ईमेल पाठवा

en: Send email to:
mr: यांना ईमेल पाठवा:

en: Send or do not send confirmation emails
mr: पुष्टीकरण ईमेल पाठवा किंवा पाठवू नका

en: Send or do not send the admin emails
mr: प्रशासक ईमेल पाठवा किंवा पाठवू नका

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
mr: ठराविक वेळी किंवा ऑफसेटद्वारे स्मरणपत्र पाठवा

en: Send reminder based on the following date:
mr: खालील तारखेवर आधारित स्मरणपत्र पाठवा:

en: Send site credentials to the user email
mr: वापरकर्त्याच्या ईमेलवर साइट क्रेडेन्शियल पाठवा

en: Send the Mailchimp confirmation email
mr: Mailchimp पुष्टीकरण ईमेल पाठवा

en: Send to (Admin E-mails)
mr: यांना (प्रशासन ई-मेल) पाठवा

en: Send to (Confirmation E-mails)
mr: यांना (पुष्टीकरण ईमेल) पाठवा

en: Send value or label to admin?
mr: प्रशासकाला मूल्य किंवा लेबल पाठवायचे?

en: Send value or label to submitter?
mr: सबमिटरला मूल्य किंवा लेबल पाठवायचे?

en: Send verification email (default)
mr: सत्यापन ईमेल पाठवा (डीफॉल्ट)

en: Send verification email and automatically login
mr: सत्यापन ईमेल पाठवा आणि स्वयंचलितपणे लॉगिन करा

en: Sep
mr: सप्टेंबर

en: SEPA Direct Debit
mr: SEPA डायरेक्ट डेबिट

en: Separate each form ID by a comma.
mr: प्रत्येक फॉर्म आयडी स्वल्पविरामाने विभक्त करा.

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
mr: पाईप्सद्वारे Mailchimp फील्ड आणि फील्ड_नाव वेगळे करा "|" (प्रत्येक नवीन ओळीवर ठेवा).%1$s उदाहरण: PHONE|फोन नंबर%1$s या पद्धतीसह तुम्ही सानुकूल Mailchimp वापरकर्ता डेटा जतन करू शकता.

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
mr: पाईप्सद्वारे मेलस्टर फील्ड आणि फील्ड_नाव वेगळे करा "|" (प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवा).%s उदाहरण: mailster_field_name|super_forms_field_name%s या पद्धतीसह तुम्ही कस्टम Mailster वापरकर्ता डेटा जतन करू शकता.

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले उदा. 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले उदा. प्रशासक, संपादक

en: separated by comma's
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले उदा. nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
mr: प्रत्येक पोस्ट स्थिती स्वल्पविरामाने विभक्त करा, सर्व पोस्ट स्थितीसाठी "कोणतीही" प्रविष्ट करा

en: Separate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
mr: प्रत्येक दर स्वल्पविरामाने विभक्त करा. तुम्ही स्ट्राइप %s डॅशबोर्ड%s द्वारे कर दर व्यवस्थापित आणि तयार करू शकता.

en: September
mr: सप्टेंबर

en: Serbian
mr: सर्बियन

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
mr: प्रत्येक पंक्तीवरील मूल्ये विभक्त करण्यासाठी एक सानुकूल डिलिमीटर सेट करा

en: Set a custom enclosure character for values
mr: मूल्यांसाठी सानुकूल संलग्न वर्ण सेट करा

en: Set a default color (leave blank for none)
mr: डीफॉल्ट रंग सेट करा (कशासाठीही रिक्त सोडू नका)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
mr: या फील्डसाठी डीफॉल्ट वेळ सेट करा (कोणत्याहीसाठी रिक्त सोडा)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
mr: या फील्डसाठी डीफॉल्ट मूल्य सेट करा (कोणत्याहीसाठी रिक्त सोडू नका)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
mr: या फील्डसाठी डीफॉल्ट मूल्य सेट करा. {post_id} आणि {post_title be वापरल्या जाऊ शकतात (कशासाठीही रिक्त सोडू नका)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
mr: या फील्डसाठी डीफॉल्ट मूल्य सेट करा. {post_id}, {post_title} आणि {वापरकर्ता _ **** used वापरले जाऊ शकतात (कोणालाही रिक्त सोडू नका)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
mr: वरून डेटा पुनर्प्राप्त करण्यासाठी फॉर्म आयडी सेट करा (स्वल्पविरामाने विभक्त)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
mr: फॉरमॅट सेट करा उदा. %, EUR, USD इ.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
mr: रकमेसाठी एक लेबल सेट करा उदा. सबटोटल किंवा एकूण

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
mr: संख्या स्वरूप सेट करा उदा: गीगाबाइट, किलोमीटर इ. (कोणासही रिक्त सोडू नका)

en: Set mailer to use SMTP
mr: एसएमटीपी वापरण्यासाठी मेलर सेट करा

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
mr: चे चलन सेट करा किंवा कोणत्याही चलनाशिवाय रिक्त सोडा उदा: $ किंवा €

en: Set the limitation thresshold
mr: मर्यादा थ्रेशोल्ड सेट करा

en: Set the limitation thresshold per user
mr: प्रति वापरकर्त्यास मर्यादा थ्रेशोल्ड सेट करा

en: Set the type of number to be used as the placeholder
mr: प्लेसहोल्डर म्हणून वापरण्यासाठी नंबरचा प्रकार सेट करा

en: Set to -1 to use default TAB index.
mr: डीफॉल्ट टॅब निर्देशांक वापरण्यासाठी -1 वर सेट करा.

en: Set to 0 to remove limitations.
mr: मर्यादा दूर करण्यासाठी 0 वर सेट करा.

en: Set to 0 to use default CSS height
mr: डीफॉल्ट CSS उंची वापरण्यासाठी 0 वर सेट करा

en: Set to 0 to use default CSS height.
mr: डीफॉल्ट सीएसएस उंची वापरण्यासाठी 0 वर सेट करा.

en: Set to 0 to use default CSS width.
mr: डीफॉल्ट सीएसएस रूंदी वापरण्यासाठी 0 वर सेट करा.

en: Sets shipping and billing country.
mr: शिपिंग आणि बिलिंग देश सेट करते.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
mr: PayPal वेबसाइटवरील बिलिंग माहिती/लॉग-इन पृष्ठासाठी वर्ण संच आणि वर्ण एन्कोडिंग सेट करते. याशिवाय, हे व्हेरिएबल तुम्ही तुमच्या HTML बटण कोडमध्ये PayPal ला पाठवलेल्या माहितीसाठी समान मूल्ये सेट करते. डीफॉल्ट तुमच्या खाते प्रोफाइलमधील भाषा एन्कोडिंग सेटिंग्जवर आधारित आहे.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
mr: फक्त बिलिंग माहिती/लॉग-इन पृष्ठासाठी भाषा सेट करते. डीफॉल्ट यूएस आहे.

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Shadow Blur Radius
mr: सावली अस्पष्ट त्रिज्या

en: Shadow Color
mr: सावलीचा रंग

en: Shadow Horizontal Length
mr: सावली क्षैतिज लांबी

en: Shadow Opacity
mr: छाया अपारदर्शकता

en: Shadow Spread Radius
mr: शॅडो स्प्रेड त्रिज्या

en: Shadow Vertical Length
mr: सावली अनुलंब लांबी

en: Shipping
mr: शिपिंग

en: Shipping amount
mr: शिपिंग रक्कम

en: Shipping and billing country
mr: शिपिंग आणि बिलिंग देश

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
mr: शिपिंग खर्च (कार्टमध्ये जोडलेल्या प्रत्येक अतिरिक्त आयटमवर लागू होतो)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
mr: शिपिंग खर्च (कार्टमध्ये जोडलेल्या पहिल्या आयटमवर लागू होतो)

en: Shipping currency
mr: शिपिंग चलन

en: Shipping tax behavior
mr: शिपिंग कर वर्तन

en: Shipping tax code
mr: शिपिंग कर कोड

en: Shopping Cart
mr: खरेदी कार्ट

en: Short - d M, y
mr: लघु - डी एम, वाय

en: Short name
mr: संक्षिप्त नाव

en: Show
mr: दाखवा

en: Show Advanced PayPal Settings
mr: प्रगत पेपल सेटिंग्ज दर्शवा

en: Show advanced settings
mr: प्रगत सेटिंग्ज दाखवा

en: Show an icon instead of number
mr: संख्येऐवजी चिन्ह दर्शवा

en: Show back to top button
mr: शीर्षस्थानी बटणावर परत दर्शवा

en: Show directions panel (list directions next to the map)
mr: दिशानिर्देश पॅनेल दर्शवा (नकाशाच्या पुढील दिशानिर्देशांची यादी करा)

en: Show download button to the user after PDF was generated
mr: पीडीएफ व्युत्पन्न झाल्यानंतर वापरकर्त्यास डाउनलोड बटण दर्शवा

en: Show featured image
mr: वैशिष्ट्यीकृत प्रतिमा दर्शवा

en: Show on Form and in PDF file (default)
mr: फॉर्म वर आणि पीडीएफ फाइलमध्ये दर्शवा (डीफॉल्ट)

en: Show or hide empty categories
mr: रिक्त श्रेण्या दर्शवा किंवा लपवा

en: Show or hide the duration time
mr: कालावधी दर्शवा किंवा लपवा

en: Show popup to logged in users
mr: लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना पॉपअप दाखवा

en: Show popup to none logged in users
mr: लॉग इन न केलेल्या वापरकर्त्यांना पॉपअप दाखवा

en: Show post excerpt
mr: पोस्ट उतारा दर्शवा

en: Show post title
mr: पोस्ट शीर्षक दर्शवा

en: Show product price
mr: उत्पादन किंमत दर्शवा

en: Show progress bar for Multi-part
mr: मल्टि-पार्टसाठी प्रगती बार दर्शवा

en: Show steps for Multi-part
mr: एकाधिक-भागासाठी चरण दर्शवा

en: Show thank you message
mr: धन्यवाद संदेश दर्शवा

en: Show the following "Custom" columns
mr: खालील "सानुकूल" स्तंभ दर्शवा

en: Show the month after the year in the header
mr: शीर्षलेखात वर्षानंतरचा महिना दर्शवा

en: Show the week of the year
mr: वर्षाचा आठवडा दर्शवा

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
mr: साइट पाहताना टूलबार दर्शवा (डीफॉल्टनुसार सक्षम)

en: Signature
mr: स्वाक्षरी

en: signature
mr: स्वाक्षरी

en: Signature:
mr: स्वाक्षरी:

en: Single
mr: एकल

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
mr: एकल सवलत रक्कम कार्टभर आकारली जाते. ते कार्टमध्ये एकत्रित केलेल्या सर्व वस्तूंच्या विक्री किंमतीपेक्षा कमी असणे आवश्यक आहे.

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
mr: एकल सवलत दर, टक्केवारी म्हणून, कार्टभर शुल्क आकारले जाईल. 100 पेक्षा कमी मूल्यावर सेट करा. व्हेरिएबल कोणत्याही वैयक्तिक आयटम सवलत दर ओव्हरराइड करते

en: Single handling fee charged cart-wide.
mr: एकल हाताळणी शुल्क कार्टभर आकारले जाते.

en: Single product or service checkout
mr: एकल उत्पादन किंवा सेवा चेकआउट

en: Site ID, if running multiple networks
mr: साइट आयडी, एकाधिक नेटवर्क चालवत असल्यास

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
mr: जर user_login किंवा user_email सापडला नाही तर नोंदणी वगळा

en: Skip wizard
mr: विझार्ड सोडून द्या

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
mr: मिलिसेकंदांमध्ये कालावधीमध्ये स्लाइड करा (0 फिकट प्रभाव नाही)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
mr: मध्ये स्लाइड करा: वर, उजवीकडे, तळाशी किंवा डावीकडून

en: Slider (Carousel)
mr: स्लाइडर (कॅरोसेल)

en: Slider colors
mr: स्लाइडर रंग

en: Slider field
mr: स्लाइडर फील्ड

en: Slovak
mr: स्लोव्हाक

en: Slovenian
mr: स्लोव्हेनियन

en: Slug (default)
mr: स्लग (डीफॉल्ट)

en: Slugs
mr: स्लग्ज

en: Slugs (default)
mr: स्लग (डीफॉल्ट)

en: SMTP debug output mode
mr: एसएमटीपी डीबग आउटपुट मोड

en: SMTP password
mr: एसएमटीपी संकेतशब्द

en: SMTP Server
mr: एसएमटीपी सर्व्हर

en: SMTP username
mr: एसएमटीपी वापरकर्तानाव

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
mr: SMTP - पोर्ट 25 किंवा 2525 किंवा 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) - पोर्ट 465 किंवा 25 किंवा 587, 2526

en: Sold individually?
mr: वैयक्तिकरित्या विकले?

en: Solid
mr: घन

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
mr: काही पेमेंट पद्धतींना तुमच्या लाइन आयटमसाठी विशिष्ट चलन सेट करणे आवश्यक आहे. उदाहरणार्थ, `आदर्श` वापरताना चलन EUR वर सेट केले पाहिजे किंवा स्ट्राइप त्रुटी संदेश देईल.

en: Something went wrong while calculating the distance.
mr: अंतर मोजताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
mr: प्लगिन अक्षम करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while downloading export.
mr: निर्यात डाउनलोड करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while exporting form data.
mr: फॉर्म डेटा निर्यात करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while importing form data.
mr: फॉर्म डेटा आयात करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while restoring default settings.
mr: डीफॉल्ट सेटिंग्ज पुनर्संचयित करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong while saving your settings.
mr: आपल्या सेटिंग्ज जतन करताना काहीतरी चूक झाली.

en: Something went wrong:
mr: काहीतरी चूक झाली:

en: Sorry, file extension is not allowed!
mr: क्षमस्व, फाईल विस्तारास परवानगी नाही!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
mr: क्षमस्व, प्रविष्ट केलेल्या डेटाच्या आधारे कोणत्याही अंतराची गणना केली जाऊ शकत नाही. कृपया एक वैध पत्ता किंवा पिनकोड प्रविष्ट करा.

en: Sort
mr: क्रमवारी लावा

en: Spacer
mr: स्पेसर

en: Specific database table
mr: विशिष्ट डेटाबेस सारणी

en: Specific posts (post_type)
mr: विशिष्ट पोस्ट (पोस्ट_प्रकार)

en: Specific taxonomy (categories)
mr: विशिष्ट वर्गीकरण (श्रेणी)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
mr: ओळीच्या रंगाचे अस्पष्टता निर्धारित करण्यासाठी ०.० आणि १.० दरम्यान संख्यात्मक मूल्य निर्दिष्ट करते. डीफॉल्ट 1.0 आहे.

en: Specifies the color of the line
mr: ओळीचा रंग निर्दिष्ट करते

en: Specifies the value granularity of the element's value.
mr: घटकाच्या मूल्याचे मूल्य ग्रॅन्युलॅरिटी निर्दिष्ट करते.

en: specifies the width of the line in pixels.
mr: लाइनची रूंदी पिक्सेलमध्ये निर्दिष्ट करते.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
mr: परिणाम प्रदर्शित करताना कोणती युनिट सिस्टम वापरायची ते निर्दिष्ट करते

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
mr: किंमत करांसह किंवा करांसहित मानली जाते किंवा नाही हे निर्दिष्ट करते. सर्वसमावेशक, अनन्य किंवा अनिर्दिष्ट पैकी एक. एकदा एकतर सर्वसमावेशक किंवा अनन्य म्हणून निर्दिष्ट केल्यानंतर, ते बदलले जाऊ शकत नाही.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
mr: दर करांसह किंवा करांसहित मानला जातो किंवा नाही हे निर्दिष्ट करते.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
mr: बिलिंग वारंवारता निर्दिष्ट करा (एक-वेळ पेमेंटसाठी डीफॉल्ट `काही नाही')

en: Specify main and backup SMTP servers
mr: मुख्य आणि बॅकअप एसएमटीपी सर्व्हर निर्दिष्ट करा

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
mr: सूचीच्या शीर्षस्थानी दिसण्यासाठी देश निर्दिष्ट करा. स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले उदा. nl,be,de

en: Spinning icon color
mr: स्पिनिंग आयकॉन रंग

en: Squared
mr: चौरस

en: SSL
mr: एसएसएल

en: Start 15 day trial
mr: 15 दिवसाची चाचणी प्रारंभ करा

en: Start address
mr: प्रारंभ पत्ता

en: Start all over
mr: पुन्हा पहील्यापासून सुरवात

en: Start Import
mr: आयात प्रारंभ करा

en: Start of the week
mr: आठवड्याची सुरुवात

en: Start typing and find a color
mr: टाइप करणे सुरू करा आणि रंग शोधा

en: Starting address (required)
mr: प्रारंभ पत्ता (आवश्यक)

en: Starts with
mr: ने सुरू होते

en: State
mr: राज्य

en: state
mr: राज्य

en: State/Province
mr: राज्य / प्रांत

en: Statement descriptor
mr: विधान वर्णनकर्ता

en: Static (default)
mr: स्थिर (डीफॉल्ट)

en: Status
mr: स्थिती

en: Step
mr: पाऊल

en: Step (defaults to "any")
mr: चरण ("कोणत्याही" वर डीफॉल्ट)

en: Step 1
mr: 1 ली पायरी

en: Step Description
mr: चरण वर्णन

en: Step Image
mr: चरण प्रतिमा

en: Step Name
mr: चरण नाव

en: Steps between times in minutes
mr: मिनिटांत वेळा दरम्यान पायps्या

en: Stick to top, right, bottom or left
mr: वर, उजवीकडे, तळाशी किंवा डावीकडे रहा

en: Stock Qty
mr: स्टॉक प्रमाण

en: Street
mr: रस्ता

en: Street (1 of 2 fields)
mr: रस्ता (2 पैकी 1 फील्ड)

en: Street (2 of 2 fields)
mr: रस्ता (2 पैकी 2 फील्ड)

en: Street name
mr: रस्त्याचे नाव

en: Street name + nr
mr: रस्त्याचे नाव + एनआर

en: Street nr + name
mr: मार्ग एनआर + नाव

en: Street number
mr: रस्ता क्रमांक

en: Stripe
mr: पट्टी

en: Stripe Checkout
mr: पट्टी चेकआउट

en: Stripe checkout method
mr: स्ट्रीप चेकआउट पद्धत

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
mr: Stripe Live API की कॉन्फिगर केलेली नाही, कृपया %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s अंतर्गत तुमची API की प्रविष्ट करा

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
mr: Stripe Sandbox API की कॉन्फिगर केलेली नाही, कृपया %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s अंतर्गत तुमची API की प्रविष्ट करा

en: Stripe Transaction
mr: पट्टी व्यवहार

en: Stroke color
mr: स्ट्रोक रंग

en: Stroke opacity
mr: स्ट्रोक अपारदर्शकता

en: Stroke weight
mr: स्ट्रोक वजन

en: Su
mr: सु

en: Sub Title
mr: उप शीर्षक

en: Subject
mr: विषय

en: Subject:
mr: विषय:

en: Submit
mr: प्रस्तुत करणे

en: Submit button
mr: सबमिट बटण

en: Submit the form (default)
mr: फॉर्म सबमिट करा (डीफॉल्ट)

en: Submit type
mr: सबमिट प्रकार

en: Submitted
mr: सादर केला

en: Submitted by
mr: सादर करणारा

en: Submitted by user
mr: वापरकर्त्याने सबमिट केले

en: Subscribe with the following tags
mr: खालील टॅगसह सदस्यता घ्या

en: Subscribed (default)
mr: सदस्यत्व घेतले (डीफॉल्ट)

en: Subscriber email address
mr: सदस्य ईमेल पत्ता

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेला सदस्य सूची ID('s).

en: Subscriber status after submitting the form
mr: फॉर्म सबमिट केल्यानंतर सदस्य स्थिती

en: Subscription
mr: वर्गणी

en: Subscription checkout
mr: सदस्यता चेकआउट

en: Subscription periods
mr: सदस्यता कालावधी

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
mr: सबस्क्रिप्शन प्लॅन आयडी (यासारखे दिसावे: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription plan ID cannot be empty!
mr: सदस्यता योजना आयडी रिक्त असू शकत नाही!

en: Subscription Status
mr: सदस्यता स्थिती

en: Subscriptions
mr: सदस्यता

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
mr: iDeal द्वारे सदस्यत्वांचे पैसे दिले जाऊ शकत नाहीत, कृपया भिन्न पेमेंट पद्धत निवडा!

en: Subtotal
mr: बेरजे

en: subtotal
mr: एकूण

en: Subtotal:
mr: उपएकूण:

en: Succeeded
mr: यशस्वी झाले

en: Success message
mr: यशस्वी संदेश

en: Success Message Colors
mr: यशस्वी संदेश रंग

en: Success URL
mr: यशस्वी URL

en: Suffix label
mr: प्रत्यय लेबल

en: Suffix question icon tooltip text
mr: प्रत्यय प्रश्न चिन्ह टूलटिप मजकूर

en: Sun
mr: सूर्य

en: Sunday
mr: रविवारी

en: Super Form
mr: सुपर फॉर्म

note: Name of the plugin
en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
mr: सुपर फॉर्म - ड्रॅग आणि ड्रॉप फॉर्म बिल्डर

en: Super Forms - User Status
mr: सुपर फॉर्म - वापरकर्ता स्थिती

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
mr: Super Forms ला ID असलेला फॉर्म सापडला नाही: %d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
mr: सुपर फॉर्मला फॉर्म आयडी असलेली सूची सापडली नाही: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
mr: सुपर फॉर्मला आयडी असलेली सूची सापडली नाही: %d

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
mr: सुपर फॉर्म सूची केवळ फ्रंट-एंडवर व्युत्पन्न केल्या जातील

en: Suspended
mr: निलंबित

en: Swedish
mr: स्वीडिश

en: Swiss-French
mr: स्विस-फ्रेंच

en: Switch form
mr: फॉर्म स्विच करा

en: System Status
mr: सिस्टम स्थिती

en: Tab
mr: टॅब

en: Tab 1
mr: टॅब १

en: Tab 2
mr: टॅब 2

en: Tab 3
mr: टॅब 3

en: Tab background color
mr: टॅब पार्श्वभूमी रंग

en: Tab border bottom width (0 = none)
mr: टॅब सीमा तळाची रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Tab border color
mr: टॅब सीमा रंग

en: Tab border left width (0 = none)
mr: टॅब सीमा डावीकडे रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Tab border right width (0 = none)
mr: टॅब सीमा उजवीकडे रुंदी (0 = काहीही नाही)

en: Tab border top width (0 = none)
mr: टॅब सीमा शीर्ष रूंदी (0 = काहीही नाही)

en: Tab collaps icon color
mr: टॅब संकुचित चिन्ह रंग

en: Tab collapse icon color
mr: टॅब संकुचित चिन्हाचा रंग

en: Tab Location
mr: टॅब स्थान

en: Tab padding
mr: टॅब पॅडिंग

en: Tab text align
mr: टॅब मजकूर संरेखित करा

en: Tablet preview
mr: टॅब्लेट पूर्वावलोकन

en: Tabs
mr: टॅब

en: Tabs (default)
mr: टॅब (डीफॉल्ट)

en: Tabs/Accordion
mr: टॅब / अनुक्रम

en: Tagline for your blog; set in General Options
mr: आपल्या ब्लॉगसाठी टॅगलाइन; सामान्य पर्याय मध्ये सेट

en: Tags
mr: टॅग्ज

en: tags
mr: टॅग

en: Tags (post_tag)
mr: टॅग्ज (पोस्ट_ टॅग)

en: Tags/Keywords
mr: टॅग/कीवर्ड

en: Tajiki
mr: ताजिकी

en: Take the shortcode and place it anywere!
mr: शॉर्टकोड घ्या आणि तरीही ठेवा!

en: Tamil
mr: तमिळ

en: Tax behavior
mr: कर वर्तन

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
mr: कर श्रेणी कोड आयडी. %s कर श्रेणी शोधा%s. स्ट्राइप टॅक्स सक्षम करून व्यवहार तयार करताना तुम्ही प्रदान न केल्यास तुमची डीफॉल्ट कर श्रेणी वापरली जाते. तुम्ही तुमच्या %stax सेटिंग्ज%s मध्ये हे अपडेट करू शकता.

en: Tax rates:
mr: कर दर:

en: Taxonomy slug
mr: वर्गीकरण स्लग

en: TCP port to connect to
mr: कनेक्ट करण्यासाठी टीसीपी पोर्ट

en: Text alignment
mr: मजकूर संरेखन

en: Text area
mr: मजकूर क्षेत्र

en: Text Editor Settings
mr: मजकूर संपादक सेटिंग्ज

en: Text field
mr: मजकूर फील्ड

en: Text field (default)
mr: मजकूर फील्ड (डीफॉल्ट)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
mr: रंग निवडीच्या डाव्या बाजूला मजकूर (कोणत्याही मजकूराशिवाय रिक्त ठेवा)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
mr: टॉगल बटणाच्या डाव्या बाजूला मजकूर (कोणत्याही मजकूराशिवाय रिक्त ठेवा)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
mr: रंग निवडीच्या उजवीकडे मजकूर (कोणत्याही मजकूराशिवाय रिक्त ठेवा)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
mr: टॉगल बटणाच्या उजव्या बाजूला मजकूर (कोणत्याही मजकूराशिवाय रिक्त ठेवा)

en: Th
mr: गु

en: Thai
mr: थाई

en: Thank you for contacting us!
mr: आम्हाला संपर्क केल्याबद्दल आभारी आहोत!

en: Thank you message
mr: धन्यवाद संदेश

en: Thank you page (return URL)
mr: धन्यवाद पृष्ठ (रिटर्न URL)

en: Thank you title
mr: धन्यवाद शीर्षक

en: Thank you!
mr: धन्यवाद!

en: Thanks Description
mr: धन्यवाद वर्णन

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
mr: Px मधील मार्जिन धन्यवाद (वरच्या उजवीकडे तळाशी डावीकडे)

en: Thanks Title
mr: धन्यवाद शीर्षक

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
mr: स्वयंचलित फिल-इन व्हेरिएबल्ससह निर्दिष्ट केलेला पत्ता PayPal सदस्याचा संग्रहित पत्ता ओव्हरराइड करतो. तुम्ही पास केलेले पत्ते खरेदीदार पाहतात, परंतु ते ते संपादित करू शकत नाहीत. PayPal पत्ते अवैध किंवा वगळले असल्यास ते दाखवत नाही.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
mr: पिन प्रयत्नांची अनुमत संख्या ओलांडली आहे.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
mr: बटण क्लिक केले की जोडणे किंवा वजा करण्यासाठी रक्कम

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
mr: API की Google नकाशे घटक, पत्ता स्वयंपूर्ण आणि Google नकाशे API शी संबंधित इतर वैशिष्ट्यांसाठी वापरली जाईल

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
mr: यू.एस. फोन नंबरसाठी क्षेत्र कोड किंवा यू.एस. बाहेरील फोन नंबरसाठी देश कोड

en: The author page (front-end)
mr: लेखकाचे पान (फ्रंट-एंड)

en: The author profile (backend)
mr: लेखक प्रोफाइल (बॅकएंड)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
mr: या ठिकाणासाठी अधिकृत वेबसाइट, जसे की व्यवसायाचे मुख्यपृष्ठ

en: The blog's home web address; set in General Options
mr: ब्लॉगचा होम वेब पत्ता; सामान्य पर्याय मध्ये सेट

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
mr: हे पेमेंट करण्यासाठी कार्ड वापरले जाऊ शकत नाही (ते हरवले किंवा चोरीला गेल्याची शक्यता आहे).

en: The card does not support the specified currency.
mr: कार्ड निर्दिष्ट चलनास समर्थन देत नाही.

en: The card does not support this type of purchase.
mr: कार्ड या प्रकारच्या खरेदीला समर्थन देत नाही.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
mr: कार्डला पिन आवश्यक असल्याने ते नाकारण्यात आले आहे.

en: The card has been declined for an unknown reason.
mr: अज्ञात कारणास्तव कार्ड नाकारले गेले आहे.

en: The card has expired.
mr: कार्डची मुदत संपली आहे.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
mr: खरेदी पूर्ण करण्यासाठी कार्डमध्ये पुरेसा निधी नाही.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
mr: कार्ड जारीकर्त्यापर्यंत पोहोचता आले नाही म्हणून पेमेंट अधिकृत केले जाऊ शकत नाही.

en: The card number is incorrect.
mr: कार्ड क्रमांक चुकीचा आहे.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
mr: कार्ड किंवा खाते ज्याशी कार्ड जोडलेले आहे ते अवैध आहे.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
mr: व्यवहाराला प्रमाणीकरण आवश्यक असल्याने कार्ड नाकारण्यात आले.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
mr: मांजरीचे वर्गीकरण नाव (उदा. श्रेणी किंवा उत्पादन_मांजर)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
mr: सदस्यत्वासाठी शुल्क आकारण्याचा प्रयत्न अयशस्वी झाला, कृपया नवीन पेमेंट पद्धती वापरून पहा

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
mr: वापरकर्तानाव, पासवर्ड आणि सक्रियकरण कोड हे संयोजन चुकीचे आहे!

en: The conditions that this element should listen to.
mr: या घटकाने ज्या अटी ऐकल्या पाहिजेत.

en: The confirmation subject for this email
mr: या ईमेलसाठी पुष्टीकरण विषय

en: The content type to use for this email
mr: या ईमेलसाठी वापरण्यासाठी सामग्रीचा प्रकार

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
mr: या ईमेलसाठी वापरण्यासाठी सामग्री प्रकार.%s उदाहरण: UTF-8 किंवा ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
mr: या आयटमच्या प्रत्येक अतिरिक्त युनिटच्या शिपिंगची किंमत.

en: The cost of shipping this item.
mr: हा आयटम पाठवण्याची किंमत.

en: The current theme's name; set in Presentation
mr: सद्य थीमचे नाव; सादरीकरण मध्ये सेट

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
mr: ग्राहकाने त्यांच्या कार्डवर उपलब्ध शिल्लक किंवा क्रेडिट मर्यादा ओलांडली आहे.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
mr: ग्राहकाने त्यांच्या कार्डवर उपलब्ध शिल्लक किंवा क्रेडिट मर्यादा ओलांडली आहे.

en: The customer has not entered their payment method.
mr: ग्राहकाने त्यांची पेमेंट पद्धत प्रविष्ट केलेली नाही.

en: The customer must use another card or method of payment.
mr: ग्राहकाने दुसरे कार्ड किंवा पेमेंट पद्धत वापरणे आवश्यक आहे.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
mr: निर्दिष्ट केलेल्या चलनाच्या प्रकारासाठी कार्ड वापरले जाऊ शकते की नाही हे ग्राहकाने जारीकर्त्याकडे तपासणे आवश्यक आहे.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
mr: अधिक माहितीसाठी ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधावा.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
mr: कार्ड योग्यरित्या काम करत आहे हे तपासण्यासाठी ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधावा.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
mr: या प्रकारची खरेदी करण्यासाठी त्यांचे कार्ड वापरले जाऊ शकते याची खात्री करण्यासाठी ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधणे आवश्यक आहे.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
mr: अधिक माहितीसाठी ग्राहकाने त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधावा.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
mr: ग्राहकाने पुन्हा प्रयत्न करावा आणि व्यवहारादरम्यान सूचित केल्यावर त्यांचे कार्ड प्रमाणीकृत करावे.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
mr: ग्राहकाने त्यांचे कार्ड टाकून आणि पिन टाकून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
mr: ग्राहकाने योग्य बिलिंग झिप/पोस्टल कोड वापरून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should try again using the correct card number.
mr: ग्राहकाने योग्य कार्ड क्रमांक वापरून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should try again using the correct CVC.
mr: ग्राहकाने योग्य CVC वापरून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
mr: ग्राहकाने योग्य कालबाह्यता तारीख वापरून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should try again using the correct PIN.
mr: ग्राहकाने योग्य पिन वापरून पुन्हा प्रयत्न करावा.

en: The customer should use an alternative payment method.
mr: ग्राहकाने पर्यायी पेमेंट पद्धत वापरावी.

en: The customer should use another card.
mr: ग्राहकाने दुसरे कार्ड वापरावे.

en: The CVC number is incorrect.
mr: CVC क्रमांक चुकीचा आहे.

en: The default for this value is 5 seconds
mr: या मूल्याचे डीफॉल्ट 5 सेकंद आहे

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
mr: Fedex, UPS, USPS इ. सारखे भौतिक उत्पादन पाठवणारी वितरण सेवा.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
mr: मिलिसेकंदांमध्ये पॉप अप करण्यासाठी त्रुटी संदेशांचा कालावधी.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
mr: कालावधी ड्रॉपडाऊनमध्ये प्रथम दिसणार्‍या वेळेच्या आधारावर मोजली जाईल

en: The email address where emails are sent to
mr: ईमेल पाठविलेला ईमेल पत्ता

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
mr: ईमेल पत्ता जेथे वापरकर्ता प्रत्युत्तर देईल ('ईमेलमधून' सेटिंग वापरण्यासाठी रिक्त सोडा).

en: The email address which emails are sent from.%s(if you encounter issues with receiving emails, try to use info@%s).%sIf you are using an email provider (Gmail, Yahoo, Outlook.com, etc) it should be the email address of that account.
mr: ज्या ईमेल पत्त्यावरून ईमेल पाठवले जातात.%s(तुम्हाला ईमेल प्राप्त करताना समस्या येत असल्यास, info@%s वापरण्याचा प्रयत्न करा).%s तुम्ही ईमेल प्रदाता (Gmail, Yahoo, Outlook.com, इ.) वापरत असाल तर ते केले पाहिजे. त्या खात्याचा ईमेल पत्ता असू द्या.

en: The email message.
mr: ईमेल संदेश.

en: The email message. You can use {email_verification_code} and {register_login_url}
mr: ईमेल संदेश. तुम्ही {email_verification_code} आणि {register_login_url} वापरू शकता

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
mr: ईमेल संदेश. तुम्ही {user_login}, {register_generated_password} आणि {register_login_url} वापरू शकता

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
mr: शिपिंगसाठी किती वेळ लागेल याची अंदाजे श्रेणी, ग्राहकाला प्रदर्शित करण्यायोग्य आहे.

en: The expiration year invalid.
mr: कालबाह्यता वर्ष अवैध आहे.

en: The fields that should be populated with the address data.
mr: अ‍ॅड्रेस डेटासह पॉप्युलेटेड फील्ड.

en: The filename of the attachment
mr: संलग्नकाचे फाइलनाव

en: The following information has been send by the submitter:
mr: सबमिटरद्वारे खालील माहिती पाठविली गेली आहे:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
mr: फॉर्म सबमिट केला जाणार नाही, कोणताही ईमेल पाठवला जाणार नाही आणि संपर्क एंट्री जतन केली जाणार नाही. चाचणीच्या उद्देशाने फक्त PDF फाइल तयार केली जाईल आणि डाउनलोड केली जाईल.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
mr: यूएस फोन नंबरसाठी चार-अंकी फोन नंबर.

en: The height to set the editor in pixels
mr: संपादकला पिक्सेलमध्ये सेट करण्याची उंची

en: The ID of the user where the post will belong to
mr: पोस्ट ज्याच्या मालकीची असेल त्या वापरकर्त्याचा आयडी

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
mr: चेकआउट लोकेलचा IETF भाषा टॅग प्रदर्शित केला जातो. रिक्त किंवा स्वयं असल्यास, ब्राउझरचे लोकॅल वापरले जाते.

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
mr: वापरायची भाषा. हे नियंत्रणांची नावे, कॉपीराइट सूचना, ड्रायव्हिंग दिशानिर्देश आणि नियंत्रण लेबले तसेच सेवा विनंत्यांच्या प्रतिसादांवर परिणाम करते. समर्थित भाषा कोडची सूची: %sसमर्थित भाषा%s

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
mr: सूची आयडी अवैध असल्याचे दिसते, कृपया सूची आयडी दुरुस्त करण्यासाठी तुम्ही प्रविष्ट केल्याची खात्री करा.

en: The logic/method of the validation.
mr: सत्यापन तर्क / पद्धत.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
mr: अंदाजे श्रेणीची खालची सीमा. रिकामे असल्यास, खालची सीमा दर्शवित नाही.

en: The maximum amount
mr: जास्तीत जास्त रक्कम

en: The message to display to locked out users
mr: लॉक केलेल्या वापरकर्त्यांना प्रदर्शित करण्यासाठी संदेश

en: The message to display to none logged in users
mr: कोणत्याही लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांना प्रदर्शित करण्यासाठी संदेश

en: The message to display when an incorrect password was entered
mr: चुकीचा पासवर्ड टाकल्यावर प्रदर्शित करण्यासाठी संदेश

en: The minimum amount
mr: किमान रक्कम

en: The mode of the Checkout Session
mr: चेकआउट सत्राचा मोड

note: Description of the plugin
en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
mr: वर्डप्रेससाठी सर्वात प्रगत, लवचिक आणि वापरण्यास सुलभ फॉर्म बिल्डर आहे!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
mr: शिपिंग दराचे नाव, ग्राहकाला प्रदर्शित करण्यायोग्य आहे. हे CheckoutSessions वर दिसेल.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
mr: ज्याला वापरकर्ता प्रत्युत्तर देईल असे नाव ('नावातून' सेटिंग वापरण्यासाठी रिक्त सोडा).

en: The name which emails are sent from.
mr: ज्या नावावरून ईमेल पाठविले गेले आहेत.

en: The number of intervals between subscription billings.
mr: सदस्यता बिलिंगमधील अंतरांची संख्या.

en: The number of months to show at once
mr: एकाच वेळी दर्शविण्यासाठी महिन्यांची संख्या

en: The order the post should be displayed in
mr: पोस्ट ज्या क्रमाने प्रदर्शित करावी

en: The password to access the post
mr: पोस्टमध्ये प्रवेश करण्यासाठी पासवर्ड

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
mr: देय रक्कम अवैध आहे किंवा परवानगी असलेल्या रकमेपेक्षा जास्त आहे.

en: The payment cannot be authorized.
mr: पेमेंट अधिकृत केले जाऊ शकत नाही.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
mr: अज्ञात कारणास्तव जारीकर्त्याद्वारे पेमेंटवर प्रक्रिया करणे शक्य झाले नाही.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
mr: पेमेंट पूर्ण झाले आहे, आणि निधी तुमच्या खात्यातील शिल्लक मध्ये यशस्वीरित्या जोडला गेला आहे.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
mr: स्ट्राइपला ते फसवे असल्याचा संशय असल्याने पेमेंट नाकारण्यात आले आहे.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
mr: पेमेंट नाकारले गेले आहे कारण ते स्ट्राइप वापरकर्त्याच्या ब्लॉक सूचीतील मूल्याशी जुळते.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
mr: कार्ड हरवल्याची तक्रार केल्यामुळे पेमेंट नाकारण्यात आले आहे.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
mr: कार्ड चोरीला गेल्याची तक्रार असल्याने पेमेंट नाकारण्यात आले आहे.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
mr: पेमेंट अयशस्वी झाले आहे. तुमच्या ग्राहकाच्या बँक खात्यातून पेमेंट केले असेल तरच हे घडते.

en: The payment is not permitted.
mr: पैसे भरण्याची परवानगी नाही.

en: The payment is pending.
mr: पेमेंट प्रलंबित आहे.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
mr: पेमेंट पुन्हा करण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे. तरीही त्यावर प्रक्रिया करणे शक्य नसल्यास, ग्राहकाला त्यांच्या कार्ड जारीकर्त्याशी संपर्क साधण्याची आवश्यकता आहे.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
mr: पेमेंट पुन्हा करण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे. तरीही त्यावर प्रक्रिया करणे शक्य नसल्यास, नंतर पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
mr: पेमेंट नाकारण्यात आले. पेंडिंग_रिझन व्हेरिएबल किंवा Fraud_Management_Filters_x व्हेरिएबलसाठी सूचीबद्ध केलेल्या कारणांपैकी एक कारण पेमेंट पूर्वी प्रलंबित असल्यासच हे घडते.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
mr: प्रविष्ट केलेला पिन चुकीचा आहे. हा नकार कोड फक्त कार्ड रीडरने केलेल्या पेमेंटवर लागू होतो.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
mr: प्रविष्ट केलेला पिन चुकीचा आहे. हा नकार कोड फक्त कार्ड रीडरने केलेल्या पेमेंटवर लागू होतो.

en: The Place's full address
mr: ठिकाणाचा पूर्ण पत्ता

en: The Place's phone number in international format
mr: आंतरराष्ट्रीय स्वरूपातील ठिकाणाचा फोन नंबर

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
mr: ठिकाणाचा फोन नंबर, नंबरच्या प्रादेशिक नियमानुसार फॉरमॅट केलेला

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
mr: पोस्ट फॉरमॅट (उदा. कोट, गॅलरी, ऑडिओ इ.)

en: The post tags
mr: पोस्ट टॅग

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
mr: पोस्ट प्रकार %1$s अस्तित्वात नाही असे दिसते. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
mr: उत्पादन, सेवा किंवा योगदानाची किंमत किंवा रक्कम, यात शिपिंग, हाताळणी किंवा कर समाविष्ट नाही. तुम्ही हा व्हेरिएबल आता खरेदी करा किंवा दान करा बटणांमधून वगळल्यास, खरेदीदार पेमेंटच्या वेळी त्यांची स्वतःची रक्कम प्रविष्ट करतात.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
mr: वापरण्यासाठी प्रदेश कोड. हे दिलेल्या देश किंवा प्रदेशावर आधारित नकाशाचे वर्तन बदलते. प्रदेश पॅरामीटर युनिकोड प्रदेश उपटॅग अभिज्ञापक स्वीकारतो ज्यात (सामान्यत:) देश कोड टॉप-लेव्हल डोमेन्स (ccTLDs) वर एक-टू-वन मॅपिंग असते. बहुतेक युनिकोड प्रदेश अभिज्ञापक काही उल्लेखनीय अपवादांसह, ISO 3166-1 कोड सारखेच असतात. उदाहरणार्थ, ग्रेट ब्रिटनचे ccTLD "uk" (डोमेन .co.uk शी संबंधित) आहे तर त्याचा प्रदेश ओळखकर्ता "GB" आहे.

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
mr: याचा परिणाम मीटरमध्ये व्यक्त केला जाईल. अद्वितीय फील्ड नाव प्रविष्ट करा उदा: एकूण_ अंतर

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
mr: निकाल सेकंदात व्यक्त होईल. अद्वितीय फील्ड नाव प्रविष्ट करा उदा: एकूण_सर्व वेळ

en: The shipping rate options to apply to this Session.
mr: या सत्रात लागू करण्यासाठी शिपिंग दर पर्याय.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
mr: नाकारण्याचे विशिष्ट कारण ग्राहकाला कळवू नये. त्याऐवजी, त्यास सामान्य घट म्हणून सादर करणे आवश्यक आहे.

en: The steps the slider makes when sliding
mr: स्लाइडर सरकताना स्लाइडर चरण बनवते

en: The subject for this email
mr: या ईमेलचा विषय

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
mr: सबस्क्रिप्शनचे वर्णन, ग्राहकाला दाखवण्यायोग्य आहे.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
mr: टॅग वर्गीकरण नाव (उदा. पोस्ट_टॅग किंवा उत्पादन_टॅग)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
mr: वर्गीकरण %1$s अस्तित्वात असल्याचे दिसत नाही. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: The thickness of the signature when drawing
mr: रेखाचित्र काढताना स्वाक्षरीची जाडी

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
mr: यू.एस. फोन नंबरसाठी तीन-अंकी उपसर्ग, किंवा देश कोड वगळून, यू.एस. बाहेरील फोन नंबरसाठी संपूर्ण फोन नंबर.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
mr: कनेक्शन सोडण्यापूर्वी आणि त्रुटी परत होण्यापूर्वी सेकंदात वेळ.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
mr: ड्रॉपडाउन सूचीमध्ये प्रथम दिसण्याचा वेळ (किमान वेळ)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
mr: ड्रॉपडाउन सूचीमध्ये शेवटचा वेळ पाहिजे (जास्तीत जास्त वेळ)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
mr: टूलटिप वापरकर्त्याच्या माउसने शेतात फिरताच दिसून येईल.

en: The total of times a user can click the "+" icon
mr: वापरकर्ता "+" चिन्हावर क्लिक करू शकतो

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
mr: डिलिव्हरी सेवेकडून मिळालेल्या भौतिक उत्पादनाचा ट्रॅकिंग क्रमांक. या खरेदीसाठी एकाधिक ट्रॅकिंग क्रमांक व्युत्पन्न केले असल्यास, कृपया त्यांना स्वल्पविरामाने विभक्त करा.

en: The types of place results to return
mr: परत करण्यासाठी ठिकाणाचे प्रकार

en: The unit of measure if weight is specified.
mr: वजन निर्दिष्ट केले असल्यास मोजण्याचे एकक.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
mr: अंदाजे श्रेणीची वरची सीमा. रिकामे असल्यास, कोणत्याही वरच्या बाउंडचे प्रतिनिधित्व करत नाही, म्हणजे, अनंत.

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
mr: ग्राहकाने पेमेंट रद्द करण्याचा आणि तुमच्या वेबसाइटवर परत जाण्याचा निर्णय घेतल्यास, त्यांना ज्या URL वर निर्देशित केले जाईल.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
mr: ज्या URL वर PayPal पेमेंटची माहिती त्वरित पेमेंट सूचना संदेशांच्या स्वरूपात पोस्ट करते.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
mr: पेमेंट किंवा सेटअप पूर्ण झाल्यावर स्ट्राइपने ग्राहकांना ज्या URL वर पाठवावे. आपण आपल्या पृष्ठावरील यशस्वी चेकआउट सत्रातील माहिती वापरू इच्छित असल्यास, आपले यश पृष्ठ सानुकूलित करण्यासाठी मार्गदर्शक वाचा.

en: The value for your hidden field.
mr: आपल्या लपलेल्या फील्डचे मूल्य.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
mr: हे फील्ड दृश्‍यमान होण्यापूर्वी या क्षेत्रास आवश्यक असलेले मूल्य

en: The ZIP/postal code is incorrect.
mr: पिन/पोस्टल कोड चुकीचा आहे.

en: Theme & colors
mr: थीम आणि रंग

en: Theme & styles
mr: थीम आणि शैली

en: Theme style
mr: थीम शैली

en: Theme styles
mr: थीम शैली

en: Third choice
mr: तिसरी निवड

en: third_choice
mr: तिसरा_चॉइस

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
mr: हे तुम्हाला जन्मतारखेच्या आधारे वय, महिने किंवा दिवस परत करण्यास अनुमती देते

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
mr: हे आपल्याला भिन्न फॉर्ममधून प्रवेश डेटा पुनर्प्राप्त करण्याची आणि या फॉर्ममध्ये स्वयंचलितरित्या परवानगी देते.

en: This authorization has been voided.
mr: ही अधिकृतता रद्द करण्यात आली आहे.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
mr: ही अधिकृतता कालबाह्य झाली आहे आणि कॅप्चर केली जाऊ शकत नाही.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
mr: हे मजकूर फील्ड किंवा लपलेले फील्ड असू शकते (आधी आणि नंतर कंस जोडू नका).

en: This content will be placed after the body content of the email.
mr: ही सामग्री ईमेलच्या मुख्य सामग्रीनंतर ठेवली जाईल.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
mr: ही सामग्री पुष्टीकरण ईमेल बॉडी नंतर ठेवली जाईल.

en: This content will be placed before the body content of the email.
mr: ही सामग्री ईमेलच्या मुख्य सामग्रीपुढे ठेवली जाईल.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
mr: ही सामग्री पुष्टीकरण ईमेल मुख्य मंडळासमोर ठेवली जाईल.

en: This form is no longer available
mr: हा फॉर्म यापुढे उपलब्ध नाही

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने टॉगल घटक अक्षम केले तेव्हा हे टॉगल लेबल आहे

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने टॉगल घटक सक्षम केले तेव्हा हे टॉगल लेबल आहे

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने टॉगल घटक अक्षम केले तेव्हा हे टॉगल मूल्य आहे

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने टॉगल घटक सक्षम केले तेव्हा हे टॉगल मूल्य आहे

en: This mail was send from
mr: हा मेल पाठविला होता

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
mr: हे फॉर्म तयार करताना आपल्या विभागांचा मागोवा ठेवणे सुलभ करते

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
mr: जर सूची वापरकर्त्यास दृश्यमान नसेल तर हा संदेश प्रदर्शित केला जाईल

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
mr: वर्तमान फिल्टरवर आधारित कोणतेही परिणाम नसल्यास हा संदेश प्रदर्शित केला जाईल

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
mr: वरील कॉन्फिगरेशनच्या आधारे समान शीर्षक असलेली एंट्री आधीपासूनच अस्तित्वात असल्यास हा संदेश वापरकर्त्यास प्रदर्शित केला जाईल.

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
mr: वर्तमान वापरकर्त्यासाठी पूर्णपणे शून्य परिणाम उपलब्ध असल्यासच हा संदेश प्रदर्शित केला जाईल.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
mr: हे केवळ लॉग इन केलेल्या वापरकर्त्यांसाठीच कार्य करते किंवा जेव्हा ID _GET किंवा $ _POST मध्ये प्रविष्टी आयडीसह एक [संपर्क_entry_id] की असते (त्या प्रकरणात "फॉर्म आयडी" सेटिंग अप्रचलित असते)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
mr: खालीलपैकी एक वापरले/सक्षम केले असल्यासच हे कार्य करते:%1$s- तुम्ही "वापरकर्त्यांकडून शेवटचा सबमिशन फॉर्म डेटा पुनर्प्राप्त करा" सक्षम केले आहे%1$s- तुमच्या फॉर्ममध्ये एक शोध फील्ड आहे जे त्यांच्या शीर्षकावर आधारित संपर्क नोंदी शोधते; %1$s- जेव्हा $_GET किंवा $_POST मध्ये एंट्री आयडी असलेली की [contact_entry_id] असते;%1$s- जेव्हा तुमच्याकडे "hidden_contact_entry_id" नावाचे लपलेले फील्ड असते तेव्हा {user_last_entry_id} टॅग हे डीफॉल्ट मूल्य म्हणून सेट केलेले असते;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
mr: जेव्हा तुम्ही सशर्त user_login किंवा user_email फील्ड लपवाल तेव्हाच हा पर्याय उपयुक्त आहे

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
mr: हा पर्याय आवश्यक आहे जेणेकरून सुपर फॉर्मला अंतराची गणना कशी करावी हे माहित असेल

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
mr: हे प्रोफाइल निलंबित केले गेले आहे, आणि यापुढे कोणतीही रक्कम गोळा केली जाणार नाही.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
mr: ही आवर्ती पेमेंट योजना रद्द केली गेली आहे आणि ती पुन्हा सक्रिय केली जाऊ शकत नाही. यापुढे आवर्ती देयके केली जाणार नाहीत.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
mr: ही सेटिंग केवळ तेव्हाच कार्य करते जेव्हा फायली डब्ल्यूपी-सामग्री निर्देशिकेच्या बाहेरील सुरक्षित निर्देशिकेत संग्रहित असतात. लॉग इन केलेल्या कोणत्याही वापरकर्त्याला फाईल्स डाऊनलोड करण्याची परवानगी देण्यासाठी रिक्त सोडा.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
mr: ही सेटिंग केवळ तेव्हाच कार्य करते जेव्हा फायली डब्ल्यूपी-सामग्री निर्देशिकेच्या बाहेरील सुरक्षित निर्देशिकेत संग्रहित असतात. सक्षम केलेले असताना, फायली डाउनलोड करण्यास अधिकृत नाही. फायली डाउनलोड करण्यापूर्वी वापरकर्त्यांना लॉग इन करणे आवश्यक आहे.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
mr: हे मूल्य वैयक्तिक आयटमच्या वजन मूल्यांवर अधिलिखित करते. प्रोफाइल-आधारित शिपिंग दर वजनाच्या आधारावर कॉन्फिगर केले असल्यास, PayPal पेमेंटसाठी शिपिंग शुल्काची गणना करण्यासाठी हे मूल्य वापरते.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
mr: हे व्हेरिएबल प्रमाण-विशिष्ट नाही. ऑर्डरवरील आयटमची संख्या विचारात न घेता समान हाताळणी खर्च लागू होतो.

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
mr: हे आपल्या फॉर्मच्या शीर्षस्थानी एक ड्रॉपडाउन जोडेल ज्यामधून वापरकर्ता एखादी भाषा निवडू शकेल

en: This will add a marker for the address location on the map
mr: हे नकाशावरील पत्त्याच्या स्थानासाठी चिन्हक जोडेल

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
mr: हे टूलटिपसह प्रश्न चिन्ह जोडेल (प्रश्नचिन्हासाठी रिक्त सोडा)

en: This will apply a right to left layout for your emails
mr: हे आपल्या ईमेलसाठी उजवीकडून डावीकडे लेआउट लागू करेल

en: This will attach a CSV file to the admin email
mr: हे प्रशासक ईमेलवर CSV फाइल संलग्न करेल

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
mr: हे लाइन ब्रेक आपोआप [br /] टॅगमध्ये रुपांतरित करते

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
mr: हे एचटीएमएल ईमेलमधील लाइन ब्रेक [बीआर /] टॅगमध्ये रूपांतरित करेल

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
mr: हे एचटीएमएल ईमेलमधील लाइन ब्रेक [बीआर /] टॅगमध्ये रुपांतरीत करेल

en: This will create a new site within your wordpress site network
mr: हे तुमच्या वर्डप्रेस साइट नेटवर्कमध्ये एक नवीन साइट तयार करेल

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
mr: हे या डोमेनसाठी आपले प्लगइन निष्क्रिय करेल. आपण सुरू ठेवू इच्छित असल्यास ओके क्लिक करा!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
mr: हे आपल्या सर्व वर्तमान सेटिंग्ज हटवेल. आपण सुरू ठेवू इच्छित असल्यास ओके क्लिक करा!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
mr: हे आपली सध्याची प्रगती हटवेल. आपण पुढे जाण्यापूर्वी, कृपया खात्री करा की आपण सर्व घटक हटवू इच्छिता आणि हा नमुना फॉर्म घालायचा आहे!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
mr: हे निर्धारित करेल की मजकूर अंतर मीटर किंवा मैलांमध्ये परत आले आहे का

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
mr: हे वापरकर्ता खाते मंजूर होताच एक नवीन पासवर्ड तयार करेल

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
mr: हे सर्व सेटिंग्ज पाठवण्यापासून प्रतिबंधित करेल (सामान्यत: तुम्हाला तुमच्या झॅपसाठी याची आवश्यकता नसते)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने पूर्वी सबमिट केलेल्या डेटासह टाइप करणे प्रारंभ करते तेव्हा ब्राउझर स्वयंचलितपणे फील्ड ऑटोप्पुलेटिंग करण्यापासून प्रतिबंधित करते

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
mr: हे संपर्क एन्ट्रीसाठी रिक्त मूल्ये जतन करण्यापासून प्रतिबंधित करेल

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
mr: सध्याच्या चरणात त्रुटी आढळल्यास हे स्क्रोलिंग प्रभावास प्रतिबंधित करते

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
mr: जेव्हा पुढील किंवा मागील बटण क्लिक केले जाईल तेव्हा हे स्क्रोलिंग प्रभावास प्रतिबंधित करते

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
mr: जेव्हा हा बहु-भाग सक्रिय होतो तेव्हा हे प्रथम घटकास स्वयंचलितपणे फोकस होण्यापासून प्रतिबंधित करते

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
mr: हे प्रदान केलेल्या प्रदेशातील शोध परिणामांना प्राधान्य देईल. प्रदेश पॅरामीटर युनिकोड प्रदेश उपटॅग अभिज्ञापक स्वीकारतो ज्यात (सामान्यत:) देश कोड टॉप-लेव्हल डोमेन्स (ccTLDs) वर एक-टू-वन मॅपिंग असते. बहुतेक युनिकोड प्रदेश अभिज्ञापक काही उल्लेखनीय अपवादांसह, ISO 3166-1 कोड सारखेच असतात. उदाहरणार्थ, ग्रेट ब्रिटनचे ccTLD "uk" (डोमेन .co.uk शी संबंधित) आहे तर त्याचा प्रदेश ओळखकर्ता "GB" आहे.

en: This will save a subscriber for MailPoet
mr: हे MailPoet साठी एक सदस्य वाचवेल

en: This will save a subscriber for Mailster
mr: हे मेलस्टरसाठी ग्राहक वाचवेल

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
mr: हे वापरकर्त्याने प्रविष्ट केलेला ईमेल सदस्य ईमेल पत्ता म्हणून जतन करेल

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
mr: हे अशी कोणतीही फील्ड्स काढून टाकेल जी वापरकर्त्याने भरली नाहीत

en: Thousand separator
mr: हजार विभाजक

en: Three-letter ISO code for the currency e.g: USD, AUD, EUR. List of %ssupported currencies%s.
mr: चलनासाठी तीन-अक्षरी ISO कोड उदा. USD, AUD, EUR. %s समर्थित चलनांची सूची%s.

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
mr: तीन-अक्षरी ISO चलन कोड उदा. USD, CAD, EUR

en: Three-letter ISO currency code. Must be a %ssupported currency%s.
mr: तीन-अक्षरी आयएसओ चलन कोड. %s समर्थित चलन%s असणे आवश्यक आहे.

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
mr: हुक उडाण्यापूर्वी "कीअप" कार्यक्रमासाठी उंबरठा (मिलिसेकंदांमध्ये)

en: Thu
mr: गु

en: Thursday
mr: गुरुवार

en: Till
mr: पर्यंत

en: Till date
mr: तारखेपर्यंत

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
mr: आजपर्यंत (yyyy-mm-dd): विशिष्ट तारीख श्रेणीमध्ये पॉपअप प्रदर्शित करा

en: Time
mr: वेळ

en: time
mr: वेळ

en: Timeout (seconds)
mr: कालबाह्य (सेकंद)

en: Tip
mr: टीप

en: Title
mr: शीर्षक

en: title
mr: शीर्षक

en: Title color
mr: शीर्षक रंग

en: Title for blog
mr: ब्लॉगसाठी शीर्षक

en: Title line-height in pixels (0 = none)
mr: पिक्सलमध्ये शीर्षक ओळीची उंची (0 = काहीही नाही)

en: Title size in pixels (0 = none)
mr: पिक्सेलमध्ये शीर्षक आकार (0 = काहीही नाही)

en: Title weight (0 = none)
mr: शीर्षक वजन (0 = काहीही नाही)

en: TLS
mr: टीएलएस

en: To delete this entry you must be logged in.
mr: ही नोंद हटवण्यासाठी तुम्ही लॉग इन केले पाहिजे.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
mr: आपल्या पीडीएफसाठी शीर्षलेख आणि तळटीप वापरण्यासाठी आपण कोणताही घटक संपादित करू शकता (स्तंभांसह) आणि "पीडीएफ सेटिंग्ज" विभागात नेव्हिगेट करू शकता. हेडर हेडर किंवा फूटर म्हणून वापरायचा की नाही हे आपण येथे परिभाषित करू शकता. लक्षात ठेवा आपण फक्त एक शीर्षलेख किंवा तळटीप घटक वापरू शकता. एकाधिक घटक जोडण्यासाठी आपण त्याऐवजी स्तंभ वापरला पाहिजे.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
mr: उदाहरणार्थ Raleway google फॉन्ट वापरण्यासाठी तुम्ही प्रविष्ट करू शकता: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
mr: सर्व फील्ड टॉगल करा

en: Toggle button background (off)
mr: बटण पार्श्वभूमी टॉगल करा (बंद)

en: Toggle button background (on)
mr: बटण पार्श्वभूमी टॉगल करा (चालू)

en: Toggle button colors
mr: बटण रंग टॉगल करा

en: Toggle button font (off)
mr: टॉगल बटण फॉन्ट (बंद)

en: Toggle button font (on)
mr: टॉगल बटण फॉन्ट (चालू)

en: Toggle field
mr: टॉगल फील्ड

en: Toggle start value (default status)
mr: टॉगल प्रारंभ मूल्य (डीफॉल्ट स्थिती)

en: Tooltip Arrow Background
mr: टूलटिप बाण पार्श्वभूमी

en: Tooltip Arrow Border
mr: टूलटिप बाण सीमा

en: Tooltip Background
mr: टूलटिप पार्श्वभूमी

en: Tooltip Border
mr: टूलटिप सीमा

en: Tooltip Colors
mr: टूलटिप रंग

en: Tooltip Font
mr: टूलटिप फॉन्ट

en: Tooltip text
mr: टूलटिप मजकूर

en: Top
mr: शीर्ष:

en: top
mr: शीर्ष

en: Top and Left
mr: वर आणि डावा

en: Top and Right
mr: शीर्ष आणि उजवे

en: Top left
mr: वर डावीकडे

en: Top right
mr: वर उजवीकडे

en: Total
mr: एकूण

en: Track color
mr: ट्रॅक रंग

en: Track form submissions with Google Analytics
mr: गूगल ticsनालिटिक्ससह फॉर्म सबमिशनचा मागोवा घ्या

en: Tracking Events
mr: ट्रॅक घटना

en: Tracking number (optional)
mr: ट्रॅकिंग क्रमांक (पर्यायी)

en: Transaction
mr: व्यवहार

en: Transaction Details
mr: व्यवहाराचा तपशील

en: Transaction ID
mr: व्यवहार आयडी

en: Transactions
mr: व्यवहार

en: Transfer after this element
mr: या घटका नंतर स्थानांतरित करा

en: Transfer this element (also works across forms)
mr: हा घटक हस्तांतरित करा (फॉर्ममध्ये देखील कार्य करते)

en: Translate countries by its given iso code
mr: दिलेल्या आयएसओ कोडद्वारे देशांचे भाषांतर करा

en: Translations
mr: भाषांतर

en: Trash
mr: कचरा

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
mr: ट्रॅव्हल मोड (दिशानिर्देशांची गणना करताना वाहतुकीचा कोणता मोड निर्दिष्ट करतो)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
mr: दिवसांमध्ये चाचणी कालावधी (मोड `सदस्यता` वर सेट केल्यावरच कार्य करते)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
mr: केवळ खालीलपैकी सर्व अटींपैकी एक किंवा त्यांचे मूल्य जुळल्यास ट्रिगर करा.

en: Tu
mr: तू

en: Tue
mr: मंगळ

en: Tuesday
mr: मंगळवार

en: Turkish
mr: तुर्की

en: U.S. state
mr: यूएस राज्य

en: Ukrainian
mr: युक्रेनियन

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
mr: सामग्री लोड करण्यात अक्षम, कृपया पृष्ठ रीफ्रेश करा किंवा नंतर पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Unable to submit form, session expired!
mr: फॉर्म सबमिट करण्यात अक्षम, सत्र कालबाह्य झाले!

en: Unable to switch language, session expired!
mr: भाषा स्विच करण्यात अक्षम, सत्र कालबाह्य झाले!

en: Uncaptured
mr: न पकडलेले

en: Undo last change
mr: शेवटचा बदल पूर्ववत करा

en: Unique code
mr: अद्वितीय कोड

en: Unique code generation
mr: अनन्य कोड निर्मिती

en: Unique field name
mr: अनन्य फील्ड नाव

en: Unique field name (required)
mr: अनन्य फील्ड नाव (आवश्यक)

en: Unique field name may not be empty!
mr: अनन्य फील्ड नाव रिक्त असू शकत नाही!

en: unique_code
mr: अद्वितीय_कोड

en: Unit
mr: युनिट

en: Unit amount
mr: युनिट रक्कम

en: Unit.
mr: युनिट.

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Unread
mr: न वाचलेले

en: Unsubscribed
mr: सदस्यत्व रद्द केले

en: Until
mr: पर्यंत

en: Update
mr: अद्यतनित करा

en: Update all
mr: सर्व अद्यतनित करा

en: Update based on user ID (user_id)
mr: वापरकर्ता आयडी (user_id) वर आधारित अपडेट

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
mr: सशर्त तर्क, {टॅग} आणि व्हेरिएबल फील्ड गतिकरित्या अद्यतनित करा

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
mr: संपर्क प्रविष्टी डेटा अद्यतनित करा (संपर्क प्रविष्टी आढळल्यास)

en: Update current logged in user
mr: वर्तमान लॉग इन केलेले वापरकर्ता अद्यतनित करा

en: Update custom user meta
mr: सानुकूल वापरकर्ता मेटा अद्यतनित करा

en: Update Element
mr: घटक अद्यतनित करा

en: Update user based on user_id field or GET or POST
mr: user_id फील्ड किंवा GET किंवा POST वर आधारित वापरकर्ता अपडेट करा

en: Upload a file to send as attachment
mr: संलग्नक म्हणून पाठविण्यासाठी फाइल अपलोड करा

en: Upload a logo to use for this email template
mr: या ईमेल टेम्पलेटसाठी वापरण्यासाठी लोगो अपलोड करा

en: Upload CSV file
mr: CSV फाईल अपलोड करा

en: Upload failed
mr: अपलोड अयशस्वी

en: Upload limit reached!
mr: अपलोड मर्यादा गाठली!

en: Upload size limit reached!
mr: अपलोड आकार मर्यादा गाठली!

en: Uploading files...
mr: फाइल अपलोड करत आहे...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
mr: देश कोड निवडल्यावर योग्य फोन नंबर फॉरमॅटसाठी प्लेसहोल्डर प्रदर्शित होईल

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
mr: तुमच्या लॉगिन पृष्ठाची URL जिथे तुम्ही लॉगिन फॉर्म ठेवला होता, येथे वापरकर्ते त्यांचा ईमेल पत्ता सत्यापित करू शकतात

en: US State
mr: यूएस राज्य

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
mr: तुम्ही त्रुटी शोधण्यात अक्षम असल्यास %shttps://jsonlint.com/%s वापरा.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
mr: 24 तास फॉरमॅट वापरा उदा. 13:00, 09:30 इ.

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
mr: सानुकूल ईमेल बॉडी वापरा. लूप पुनर्प्राप्त करण्यासाठी {loop_fields Use वापरा.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
mr: सानुकूल पळवाट वापरा. मूल्ये पुनर्प्राप्त करण्यासाठी {loop_label} आणि {loop_value Use वापरा.

en: Use a password to protect the form
mr: फॉर्म संरक्षित करण्यासाठी पासवर्ड वापरा

en: Use an existing product ID which the price will belong to
mr: विद्यमान उत्पादन आयडी वापरा ज्याची किंमत असेल

en: Use as PDF footer
mr: पीडीएफ तळटीप म्हणून वापरा

en: Use as PDF header
mr: पीडीएफ शीर्षलेख म्हणून वापरा

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
mr: एकाधिक भूमिका निवडण्यासाठी CTRL किंवा SHIFT वापरा

en: Use custom button settings or the default form button settings?
mr: सानुकूल बटण सेटिंग्ज किंवा डीफॉल्ट फॉर्म बटण सेटिंग्ज वापरायची?

en: Use custom headers
mr: सानुकूल शीर्षलेख वापरा

en: Use custom HTML and CSS when printing
mr: मुद्रण करताना सानुकूल एचटीएमएल आणि सीएसएस वापरा

en: Use custom padding
mr: सानुकूल पॅडिंग वापरा

en: Use headers defined for Admin emails (default)
mr: प्रशासक ईमेलसाठी परिभाषित शीर्षलेख वापरा (डीफॉल्ट)

en: Use headers defined for Confirmation emails
mr: पुष्टीकरण ईमेलसाठी परिभाषित शीर्षलेख वापरा

en: Use image button instead of text button
mr: मजकूर बटणाऐवजी प्रतिमा बटण वापरा

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
mr: प्रारंभिक बिंदू म्हणून वापरा, परंतु आपण स्तंभ सानुकूलित करू शकता

en: Use minimal editor config
mr: किमान संपादक कॉन्फिगरेशन वापरा

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले दिवस वगळण्यासाठी संख्यांचा वापर करा उदा. ०,१,२%s कुठे: ० = रविवार आणि १ = सोमवार इ.

en: Use the adaptive positioning by default
mr: डीफॉल्टनुसार अनुकूलक स्थिती वापरा

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
mr: डीफॉल्ट डब्ल्यूपी_मेल () वापरा किंवा ईमेल पाठविण्यासाठी एसएमटीपी वापरा

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
mr: स्ट्राइप होस्ट केलेल्या पृष्ठभागांमध्ये रेंडरिंगसाठी सबस्क्रिप्शनचे स्पष्टीकरण वैकल्पिकरित्या संग्रहित करण्यासाठी हे फील्ड वापरा.

en: Use this to add some extra styles for this element.
mr: या घटकासाठी काही अतिरिक्त शैली जोडण्यासाठी याचा वापर करा.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
mr: या खरेदीसाठी तुमचा बीजक क्रमांक ओळखण्यासाठी वापरा.

en: Use your own custom regex to validate this field
mr: हे फील्ड प्रमाणित करण्यासाठी आपल्या स्वतःच्या सानुकूल रेजेक्स वापरा

en: Use {tags} if needed
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा

en: use {tags} if needed
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग use वापरा

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
mr: आवश्यक असल्यास {tags} वापरा%sप्रत्येक अक्षांश आणि रेखांश पाईप्सने विभक्त केलेल्या नवीन ओळीवर ठेवा उदा.: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा, स्वल्पविरामाने प्रत्येक मोड विभक्त करा. वैध मूल्ये आहेत: बस, रेल, सबवे, ट्रेन, ट्राम

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग्ज Use वापरा, वैध रीती आहेत: ड्रायव्हिंग, सायकल चालवणे, हस्तांतरण, चालणे

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा, आवश्यक असल्यास आपण तृतीय पक्ष [शॉर्टकट] देखील वापरू शकता. परंतु कृपया लक्षात घ्या की आपण तृतीय पक्षांकडील [शॉर्टकट] सह संयोजनात {टॅग using वापरत असल्यास यामुळे आरंभिक डीओएम घटकांसह समस्या उद्भवू शकतात. हे असे आहे कारण {टॅग} वापरताना फील्डचे मूल्य बदल दर्शविण्यासाठी एचटीएमएल अद्यतनित केले जाईल, ज्यामुळे एचटीएमएल रीलोड होते आणि कोणत्याही आरंभिक डीओएम घटक गमावतात. एकल एचटीएमएल घटकामध्ये {टॅग} आणि [शॉर्टकड्स] एकत्र न करणे सर्वोत्कृष्ट सराव असेल.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. उदाहरण मूल्ये अशीः एनएल (नेदरलँड्स), एस (स्पेनसाठी), डी (जर्मनीसाठी), यूके (ग्रेट ब्रिटनसाठी)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. उदाहरण मूल्ये आहेतः आम्हाला (यूएसएसाठी), एनएल (नेदरलँड्ससाठी), एस (स्पेनसाठी), डी (जर्मनीसाठी), यूके (ग्रेट ब्रिटनसाठी)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. 1 आणि 20 मधील मूल्य असणे आवश्यक आहे (उच्च म्हणजे अधिक झूम करणे)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. कृपया आपल्या मार्गावर `मूळ आणि` गंतव्यस्थान स्थाने समाविष्ट न केल्याचे सुनिश्चित करा. प्रत्येक वेपॉईंटला नवीन ओळीवर ठेवा. असे स्वरूपित: {स्थान}|{स्टॉपओव्हर}
    जेथे 'स्थान' पत्ता किंवा लॅटलँग आहे आणि 'स्टॉपओव्हर' एकतर 'खरे' किंवा 'खोटे' आहे, जेथे 'सत्य' असे दर्शविते की वेपॉईंट मार्गावरील एक स्टॉप आहे, ज्यामुळे मार्ग दोन मार्गांमध्ये विभाजित होण्याचा परिणाम आहे. उदाहरण मूल्ये:
    पत्ता 1, शहर, देश|खोटे
    पत्ता 2, सिटी 2, देश|खरे
    पत्ता 3, शहर 3, देश|खोटे
    पत्ता 4, शहर 4, देश|खोटे

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. प्रत्येक वेपॉईंट नवीन ओळीवर ठेवा. असे स्वरूपित: {स्थान}|{स्टॉपओव्हर}
    जेथे 'स्थान' पत्ता किंवा लॅटलँग आहे आणि 'स्टॉपओव्हर' एकतर 'खरे' किंवा 'खोटे' आहे, जेथे 'सत्य' असे दर्शविते की वेपॉईंट मार्गावरील एक स्टॉप आहे, ज्यामुळे मार्ग दोन मार्गांमध्ये विभाजित होण्याचा परिणाम आहे. उदाहरण मूल्ये:
    पत्ता 1, शहर, देश|खोटे
    पत्ता 2, सिटी 2, देश|खरे
    पत्ता 3, शहर 3, देश|खोटे
    पत्ता 4, शहर 4, देश|खोटे

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. वैध मूल्ये अशी आहेत: सद्भावना, निराशावादी किंवा आशावादी

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. वैध मूल्ये आहेत: FEWER_TRANSFERS किंवा LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. वैध मूल्ये आहेत: मेट्रिक किंवा अप्रिय

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. वैध मूल्ये आहेत: खरी किंवा चुकीची

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
mr: आवश्यक असल्यास {टॅग Use वापरा. वैध मूल्ये आहेत: खरी किंवा चुकीची. सक्षम केल्यावर ते नकाशावर डीफॉल्ट बटणे दर्शविणार नाहीत

en: Use {tags} to define the returned Label per row
mr: प्रति पंक्ती परतलेले लेबल परिभाषित करण्यासाठी {टॅग Use वापरा

en: Use {tags} to define the returned Value per row
mr: प्रति पंक्ती मिळविलेले मूल्य परिभाषित करण्यासाठी {टॅग Use वापरा

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
mr: पेपलद्वारे पेमेंटची पुष्टी केल्यावर IPN (झटपट पेमेंट सूचना) साठी वापरले जाते

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
mr: WooCommerce सारख्या बाह्य प्लगइनसाठी उपयुक्त.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
mr: WooCommerce सारख्या बाह्य प्लगइनसाठी उपयुक्त. उदाहरण: 'field_name|meta_key' (प्रत्येक नवीन ओळीवर)

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User did not upload any files
mr: वापरकर्त्याने कोणतीही फाईल अपलोड केली नाहीत

en: User display name
mr: वापरकर्ता प्रदर्शन नाव

en: User email
mr: वापरकर्ता ईमेल

en: User Form locker / submission limit
mr: वापरकर्ता फॉर्म लॉकर / सबमिशन मर्यादा

en: User ID
mr: वापरकर्ता आयडी

en: User ID's:
mr: वापरकर्ता आयडी:

en: User input will automatically be converted into uppercase text
mr: वापरकर्ता इनपुट स्वयंचलितपणे अपरकेस मजकूरामध्ये रुपांतरित होईल

en: User login status after registration
mr: नोंदणीनंतर वापरकर्ता लॉगिन स्थिती

en: User nicename
mr: वापरकर्ता टोपणनाव

en: User Registered (registration date)
mr: वापरकर्ता नोंदणीकृत (नोंदणी तारीख)

en: User role
mr: वापरकर्ता भूमिका

en: User roles:
mr: वापरकर्ता भूमिका:

en: User Status
mr: वापरकर्ता स्थिती

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
mr: पेमेंट रद्द करणाऱ्या वापरकर्त्याला या URL वर पुनर्निर्देशित केले जाईल

en: User URL (website)
mr: वापरकर्ता URL (वेबसाइट)

en: User username
mr: वापरकर्तानाव

en: User will be redirected to this URL after making a payment
mr: पेमेंट केल्यानंतर वापरकर्त्याला या URL वर पुनर्निर्देशित केले जाईल

en: User:
mr: वापरकर्ता:

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: Username or E-mail address already exists, please try again
mr: वापरकर्तानाव किंवा ई-मेल पत्ता आधीपासून अस्तित्वात आहे, कृपया पुन्हा प्रयत्न करा

en: Users (wp_users)
mr: वापरकर्ते (डब्ल्यूपी_उसर)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
mr: सदस्य होण्यापूर्वी वापरकर्त्यांना एक पुष्टीकरण ईमेल प्राप्त होईल

en: Validate the field when the following conditions are met.
mr: खालील अटी पूर्ण केल्यावर फील्ड प्रमाणित करा.

en: Validation
mr: प्रमाणीकरण

en: Validation error message
mr: प्रमाणीकरण त्रुटी संदेश

en: Value
mr: मूल्य

en: Value (must be greater than 0)
mr: मूल्य (0 पेक्षा जास्त असणे आवश्यक आहे)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
mr: कूपन लागू होणार्‍या सवलतीचे प्रतिनिधित्व करणारे मूल्य 0 मोठे आणि 100 पेक्षा लहान किंवा बरोबरीचे आहे.

en: Variable
mr: चल

en: variable
mr: चल

en: Variable field
mr: व्हेरिएबल फील्ड

en: Verification E-mail Subject
mr: सत्यापन ई-मेल विषय

en: Verify your account
mr: आपले खाते पडताळा

en: version
mr: आवृत्ती

en: Vertical / Horizontal display
mr: अनुलंब / क्षैतिज प्रदर्शन

en: Vertical display ( | )
mr: अनुलंब प्रदर्शन ( | )

en: Vertical tabs
mr: अनुलंब टॅब

en: Vietnamese
mr: व्हिएतनामी

en: View
mr: पहा

en: View author
mr: लेखक पहा

en: View contact entry
mr: संपर्क प्रविष्टी पहा

en: View online invoice
mr: ऑनलाइन बीजक पहा

en: View order
mr: ऑर्डर पहा

en: View PayPal subscription
mr: PayPal सदस्यता पहा

en: View PayPal transaction
mr: PayPal व्यवहार पहा

en: View post
mr: पोस्ट पहा

en: View product
mr: उत्पादन पहा

en: View Receipt
mr: पावती पहा

en: View subscription
mr: सदस्यता पहा

en: View template HTML
mr: टेम्पलेट HTML पहा

en: VIP status for subscriber
mr: सदस्यांसाठी व्हीआयपी स्थिती

en: Virtual product
mr: आभासी उत्पादन

en: Voided
mr: शून्य केले

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
mr: आमच्याबरोबर थांबा! कृपया आमचा फॉर्म भरण्यासाठी वेळ द्या!?

en: was refunded
mr: परत केले होते

en: WC Cart Items
mr: डब्ल्यूसी कार्ट आयटम

en: WC Cart Items + Price
mr: डब्ल्यूसी कार्ट आयटम + किंमत

en: WC Cart Total
mr: एकूण डब्ल्यूसी कार्ट

en: WC Cart Total (float format)
mr: डब्ल्यूसी कार्ट एकूण (फ्लोट स्वरूप)

en: WC Order
mr: WC ऑर्डर

en: WC order
mr: WC ऑर्डर

en: WC Order Status
mr: WC ऑर्डर स्थिती

en: WC order status
mr: WC ऑर्डर स्थिती

en: We
mr: आम्ही

en: We couldn't find a user with the given email address!
mr: आम्हाला दिलेल्या ईमेल पत्त्याचा वापरकर्ता सापडला नाही!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
mr: आम्हाला नवीन वापरकर्त्याची नोंदणी करण्यासाठी आवश्यक असलेली %1$s आणि %2$s फील्ड सापडली नाहीत. कृपया %3$sedit%4$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
mr: फॉर्मला पासवर्ड संरक्षित करण्यासाठी आवश्यक असलेले %1$s फील्ड आम्हाला सापडले नाही. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
mr: आम्हाला पासवर्ड रीसेट करण्यासाठी आवश्यक असलेले %1$s फील्ड सापडले नाही. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
mr: नवीन वापरकर्त्याला लॉग इन करण्यासाठी आवश्यक असलेली %1$s किंवा %2$s फील्ड आम्हाला सापडली नाहीत. कृपया %3$sedit%4$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
mr: आम्हाला नवीन पोस्ट तयार करण्यासाठी आवश्यक असलेल्या %1$spost_title%2$s आणि %1$spost_content%2$s फील्ड सापडले नाहीत. कृपया %3$sedit%4$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
mr: आम्ही तुम्हाला एक नवीन सत्यापन कोड पाठवला आहे, तुमचे खाते सत्यापित करण्यासाठी तुमचा ईमेल तपासा!

en: We will reply within 24 hours.
mr: आम्ही 24 तासांच्या आत उत्तर देऊ.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
mr: आम्ही 48 तासांच्या आत उत्तर देऊ.
    
    हार्दिक शुभेच्छा, {ऑप्शन_ब्लोनेम}

en: Weblog title; set in General Options
mr: वेबलॉग शीर्षक; सामान्य पर्याय मध्ये सेट

en: Website
mr: संकेतस्थळ

en: website
mr: संकेतस्थळ

en: Website URL
mr: वेबसाईट यु आर एल

en: Wed
mr: बुध

en: Wednesday
mr: बुधवार

en: Weekly (every week)
mr: साप्ताहिक (दर आठवड्याला)

en: Weight of item (leave blank for none)
mr: वस्तूचे वजन (कोणतेही रिकामे सोडा)

en: Welcome back message
mr: परत स्वागत संदेश

en: Welcome back {user_login}!
mr: परत स्वागत आहे {user_login}!

en: Welsh/UK
mr: वेल्श / यूके

en: Wether or not to draw Polyline on the map
mr: नकाशावर पॉलीलाइन काढण्यासाठी अधिक चांगले किंवा नाही

en: Wether or not to draw Polyline(s)
mr: पॉलीलाइन (रे) काढायला ओला किंवा नाही

en: Wether or not to enable keyword feature
mr: कीवर्ड वैशिष्ट्य सक्षम करण्यासाठी ओला किंवा नाही

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
mr: हे क्षेत्र संपर्क एन्ट्रीमध्ये जतन होण्यापासून रोखू नका.

en: Wether or not to use an image button
mr: प्रतिमा बटण वापरण्यास अधिक चांगले किंवा नाही

en: Wether or not to use the address auto complete feature
mr: अ‍ॅड्रेस ऑटो संपूर्ण वैशिष्ट्य अधिक न वापरणे किंवा न वापरणे

en: Wether or not to use the auto suggest feature
mr: स्वयं सूचना वैशिष्ट्य अधिक न वापरणे किंवा न वापरणे

en: Wether or not to use the contact entry search feature
mr: संपर्क प्रविष्टी शोध वैशिष्ट्य अधिक न वापरणे किंवा न वापरणे

en: Wether or not to use the distance calculator feature
mr: अंतर कॅल्क्युलेटर वैशिष्ट्य अधिक न वापरणे किंवा न वापरणे

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
mr: वर्डप्रेस मजकूर संपादक (wp_editor) वापरण्यासाठी अधिक चांगले

en: What should be the orientation of the next page?
mr: पुढील पृष्ठाचे अभिमुखता काय असावे?

en: What should this button do?
mr: हे बटण काय करावे?

en: What user role should this user get?
mr: या वापरकर्त्याला कोणती भूमिका मिळाली पाहिजे?

en: What's New?
mr: नवीन काय आहे?

en: What's new?
mr: नवीन काय आहे?

en: When above conditions are met set following value:
mr: जेव्हा वरील अटी पूर्ण केल्या जातात तेव्हा खालील मूल्य सेट केले जाते:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
mr: जेव्हा प्रशासक नोंदणीला मान्यता देईल तेव्हा हा ईमेल वापरकर्त्यास पाठविला जाईल

en: When configured, the product(s) will not be listed on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
mr: कॉन्फिगर केल्यावर, उत्पादन(ले) संग्रहण पृष्ठांवर (दुकान, श्रेणी, टॅग आणि शोध पृष्ठे) ऐकले जाणार नाहीत. अशा प्रकारे केवळ फॉर्म सबमिट करून उत्पादनाची ऑर्डर दिली जाऊ शकते.%1$s%1$s प्रत्येक उत्पादन आयडी आणि किंवा श्रेणी स्लग एका नवीन ओळीवर ठेवा. उदाहरणार्थ:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
mr: कॉन्फिगर केल्यावर, एकल उत्पादन पृष्ठ "कार्टमध्ये जोडा" विभाग परिभाषित फॉर्मसह बदलला जाईल. हे सर्व संग्रहण पृष्ठांवर (दुकान, श्रेणी, टॅग आणि शोध पृष्ठे) "उत्पादन पहा" बटणासह "कार्टमध्ये जोडा" बटण पुनर्स्थित करेल.%1$s%1$s हे सेटिंग स्पष्टपणे तुम्ही असलेल्या उत्पादनांसाठी अप्रचलित होईल. वरील सेटिंगमध्‍ये आपल्‍या दुकानातून लपवत आहे.%1$s%1$s याप्रमाणे फॉरमॅट केलेल्या नवीन ओळीवर प्रत्येकाची व्याख्या करा:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
mr: फील्ड संपादित करताना तुम्ही या सेटिंग्ज बदलू शकता

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
mr: सक्षम केल्यावर आणि वरील सेटिंग फॉर्मसह "कार्टमध्ये जोडा" विभाग बदलल्यास, उत्पादनाची गॅलरी देखील काढली जाईल

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
mr: सक्षम केल्यावर आणि वरील सेटिंग फॉर्मसह "कार्टमध्ये जोडा" विभाग बदलल्यास, उत्पादनाची किंमत देखील काढून टाकली जाईल

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
mr: सक्षम केल्यावर आणि वरील सेटिंग फॉर्मसह "कार्टमध्ये जोडा" विभाग बदलल्यास, उत्पादनाचे रेटिंग देखील काढले जाईल

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
mr: सक्षम केल्यावर आणि वरील सेटिंग फॉर्मसह "कार्टमध्ये जोडा" विभाग बदलल्यास, उत्पादनाचे लहान वर्णन देखील काढले जाईल

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
mr: सक्षम केल्यावर आणि वरील सेटिंग फॉर्मसह "कार्टमध्ये जोडा" विभाग बदलल्यास, उत्पादनाचे शीर्षक देखील काढले जाईल

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
mr: सक्षम केलेल्या फायली फॉर्म सबमिशननंतर स्वयंचलितपणे हटविल्या जातात.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
mr: सक्षम केल्यावर वापरकर्त्याद्वारे प्रविष्ट केलेला फॉर्म डेटा जतन होईल आणि जेव्हा वापरकर्ता पृष्ठ परत करेल किंवा रीफ्रेश करेल तेव्हा या डेटासह फॉर्म पॉप्युलेट करेल

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
mr: सक्षम केल्यावर निवडलेल्या तारखेच्या आधारे वय परत केले जाईल. जेव्हा वापरकर्ता त्यांची जन्मतारीख प्रविष्ट करतो किंवा जेव्हा आपल्याला एखाद्या वस्तूचे वय माहित असणे आवश्यक असते तेव्हा हे उपयुक्त ठरू शकते.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
mr: सक्षम केलेले असताना {loop_fields} टॅग वापरताना फायली यापुढे ईमेलमध्ये सूचीबद्ध केल्या जाणार नाहीत. फायली केवळ संलग्नक म्हणून डाउनलोड केल्या जाऊ शकतात. फक्त लक्षात ठेवा की आपण मोठ्या फायलींसह कार्य करीत असताना ईमेल क्लायंटच्या मर्यादेमुळे संलग्नक गहाळ होऊ शकते.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
mr: सक्षम केलेले असताना प्लेसहोल्डर नेहमी त्या क्षेत्राकडे लक्ष देत नसतानाही त्यास अनुकूल परिस्थितीवर ठेवेल

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
mr: सक्षम केलेले वापरकर्ते केवळ संलग्नक म्हणून फाइल डाउनलोड करण्यास सक्षम असतील आणि तेथे फाइल स्थानाचा संदर्भ नाही. कृपया लक्षात घ्या की काही ईमेल क्लायंटची आपण पाठवू शकता अशा संलग्नक आकारात मर्यादा असते. आपण मोठे संलग्नक पाठविल्यास हा पर्याय न तपासता सोडणे चांगले ठरेल.

en: When form has been submitted
mr: जेव्हा फॉर्म सबमिट केला जातो

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
mr: रिकामे सोडल्यावर ते वर परिभाषित केलेल्या फील्डच्या नावावर डीफॉल्ट होते. डायनॅमिक कॉलम्समध्ये, काउंटर कुठे ठेवावे हे निर्धारित करण्यासाठी तुम्ही %d वापरू शकता उदा.: "उत्पादन %d प्रमाण:" "उत्पादन 3 प्रमाण:" मध्ये रूपांतरित केले जाईल.

en: When popup has been closed
mr: पॉपअप बंद केल्यावर

en: When popup has been viewed
mr: जेव्हा पॉपअप पाहिला जातो

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
mr: CSV सेव्ह करताना ही फील्ड CSV फाइलमधून वगळली जातील

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
mr: प्रलंबित/अवरोधित वर सेट केल्यावर वापरकर्ता लॉग इन करू शकणार नाही

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
mr: जेव्हा वापरकर्त्याने दिलेल्या थ्रेशोल्डसाठी काही विराम न देता टाईप करणे सुरू केले तेव्हा ते कोणतेही हुक ट्रिगर करणार नाही. हा उंबरठा फक्त "कीअप" इव्हेंटवर लागू केला जातो. केवळ वापरकर्ता टाइप करणे थांबवते आणि उंबरठा भरला की ते हुक चालवते. डीफॉल्टनुसार हे मूल्य इन्स्टंट ट्रिगरसाठी 0 वर सेट केले आहे

en: When to Trigger?
mr: ट्रिगर कधी करावे?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
mr: खालीलपैकी कोणतीही पेमेंट पद्धत वापरताना %s वापरकर्त्याचे पेमेंट अयशस्वी झाल्यावर खाली दिलेला ई-मेल पाठवला जाईल. अशा प्रकारे ते पुन्हा फॉर्म न भरता त्यांचे पेमेंट करण्याचा पुन्हा प्रयत्न करू शकतात.

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
mr: एलिमेंटर वापरताना आपण आपले फॉर्म प्रदर्शित करण्यासाठी नेटिव्ह सुपर फॉर्म विजेट किंवा शॉर्टकोड विजेट वापरणे आवश्यक आहे

en: When value equals "yes" this will be the new value....
mr: जेव्हा मूल्य "होय" च्या बरोबरीचे असेल तेव्हा हे नवीन मूल्य असेल....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
mr: जेव्हा मूल्य "होय" नसेल तेव्हा हे नवीन मूल्य असेल....

en: Where should your image link to?
mr: आपली प्रतिमा कोठे जोडावी?

en: Whether the post can accept comments
mr: पोस्ट टिप्पण्या स्वीकारू शकते की नाही

en: Whether the post can accept pings
mr: पोस्ट पिंग्ज स्वीकारू शकते की नाही

en: Whether to display media insert/upload buttons
mr: मीडिया घाला / अपलोड बटणे दाखवायचे की नाही

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
mr: प्रेसटीस मध्ये वापरलेली किमान संपादक संरचना आउटपुट करायची की नाही

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
mr: परिच्छेदात जोडण्यासाठी डब्ल्यूपीओटॉप वापरायचा की नाही

en: Which user roles are allowed to login?
mr: कोणत्या वापरकर्त्याच्या भूमिकांना लॉग इन करण्याची परवानगी आहे?

en: Why is this payment fraudulent?
mr: हे पेमेंट फसवे का आहे?

en: width
mr: रुंदी

en: Width (px)
mr: रुंदी (px)

en: Will be visible in front of your field.
mr: आपल्या शेतासमोर दिसेल.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
mr: आपल्या शेतासमोर दिसेल. (काढण्यासाठी रिक्त सोडा)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
mr: या सेटिंगसह आपण स्वल्पविराम विभक्त सूचीऐवजी प्रत्येक निवडलेल्या पर्यायांसाठी लाइन ब्रेक वापरण्यासाठी &lt;br /&gt; वापरू शकता. आवश्यक असल्यास आपण अन्य एचटीएमएल देखील वापरू शकता.

en: Wk
mr: डब्ल्यूके

en: WooCommerce Checkout
mr: WooCommerce चेकआउट

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
mr: या फॉर्मसाठी WooCommerce Checkout सक्षम केले आहे, परंतु WooCommerce स्वतः सक्रिय केलेले नाही!

en: WooCommerce My Account Menu Items
mr: WooCommerce माझे खाते मेनू आयटम

en: WooCommerce Order
mr: WooCommerce ऑर्डर

en: WooCommerce order (backend)
mr: WooCommerce ऑर्डर (बॅकएंड)

en: WooCommerce order (front-end)
mr: WooCommerce ऑर्डर (फ्रंट-एंड)

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
mr: WooCommerce ऑर्डर शोध (ऑर्डर डेटासह फॉर्म प्रसिध्द)

en: WordPress web address; set in General Options
mr: वर्डप्रेस वेब पत्ता; सामान्य पर्याय मध्ये सेट

en: Wrapper width in pixels
mr: गुंडाळण्याची रुंदी पिक्सेलमध्ये

en: Year range
mr: वर्ष श्रेणी

en: Yearly (every year)
mr: वार्षिक (दरवर्षी)

en: Yes
mr: होय

en: Yes (enabled)
mr: होय (सक्षम)

en: Yes (hide)
mr: होय (लपवा)

en: Yes (users can't edit the value)
mr: होय (वापरकर्ते मूल्य संपादित करू शकत नाहीत)

en: Yes, but not when the following conditions are met
mr: होय, परंतु खालील अटी पूर्ण केल्यावर नाही

en: Yes, save form progression
mr: होय, फॉर्म प्रगती जतन करा

en: Yes, store files in a year/month folder structure
mr: होय, एका वर्षाच्या / महिन्याच्या फोल्डर रचनामध्ये फायली संचयित करा

en: Yesterday
mr: काल

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
mr: तपासणी करण्यासाठी तुम्हाला फील्ड {tags} प्रविष्ट करण्याची परवानगी आहे

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
mr: तुम्ही वापरकर्त्याला तुमच्या फॉर्ममधून सूची निवडण्याची परवानगी देऊ इच्छित असल्यास तुम्हाला {tag} वापरण्याची परवानगी आहे

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
mr: आपल्याला एकाधिक आयडी वापरण्याची परवानगी आहे. कृपया लक्षात ठेवा नेहमी शेवटची नोंद वापरली जाईल.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
mr: तुम्ही वापरकर्त्याला तुमच्या फॉर्ममधील ड्रॉपडाउन किंवा रेडिओ/चेकबॉक्समधून सूची निवडण्याची परवानगी देऊ इच्छित असल्यास तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे

en: You are allowed to use {tags}.
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे. (फक्त दशांश स्वरूपाला अनुमती आहे उदा.: १६.९५)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची अनुमती आहे.%1$s प्रत्येक आयटमला नवीन ओळीवर ठेवा, पाईप्सद्वारे मूल्ये विभक्त करा%1$s तुम्ही वापरू इच्छित नसलेले पर्याय रिक्त सोडा, उदाहरणार्थ:%1$s%1$s %2$s 3.49 डॉलरचे उत्पादन 5 वेळा जोडण्यासाठी ते खाली लिहा:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$s खाली तुम्ही संपूर्ण उदाहरण पाहू शकता { tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor प्रत्येक पर्यायाबद्दल अधिक माहितीसाठी %4$sPayPal चे व्हेरिएबल संदर्भ%5$s वाचा

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची अनुमती आहे.%1$s प्रत्येक नवीन ओळीवर ठेवा.%1$s उदाहरणे:%1$s2020-03-25 (विशिष्ट तारीख वगळून)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (तारीख श्रेणी वगळून)%1$s01 (सर्व महिन्यांसाठी पहिला दिवस वगळून)%1$s10 (सर्व महिन्यांसाठी 10वा दिवस वगळून)%1$sJan (महिना जानेवारी वगळून)%1$sMar (महिना वगळून) मार्च)%1$sDec (डिसेंबर महिना वगळून)%1$sw@even (प्रत्येक इतर आठवड्यात @ सम आठवडे)%1$sw@odd (प्रत्येक दुसर्‍या आठवड्यात @ विषम आठवडे)%1$s1@even (प्रत्येक इतर सोमवारी) @ सम आठवडे)%1$s2@सम (प्रत्येक इतर मंगळवारी @ सम आठवडे)%1$s1@odd (प्रत्येक इतर सोमवार @ विषम आठवडे)%1$s2@odd (प्रत्येक इतर मंगळवारी @ विषम आठवडे)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची अनुमती आहे. %1$s प्रत्येक कालावधी एका नवीन ओळीवर ठेवा, पाईप्सद्वारे विभक्त मूल्ये, उदाहरणार्थ:%1$s%2$s7 दिवसाची विनामूल्य चाचणी:%3$s 0|7|D %1$s%2$s चाचणीनंतर 3 आठवडे 5 डॉलरसाठी:%3$s 5|3|W%1$s%2$s त्यानंतर प्रत्येक वर्षासाठी $49.99:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$s वेळेचे स्वरूप पर्याय:%3$s D=दिवस, W=आठवडे, M=महिने, Y=वर्षे

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे.%s वैध मूल्यांसाठी, PayPal%s द्वारे समर्थित %sदेश आणि प्रदेश पहा.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे.%s वैध मूल्यांसाठी, %sदेश आणि प्रदेश कोड%s पहा.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे. %s वैध मूल्यांसाठी, %s कॅरेक्टर सेट सेट करणे — अक्षरसंच%s पहा.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
mr: तुम्हाला {tags} वापरण्याची परवानगी आहे. %s प्रत्येक नवीन ओळीवर स्वतंत्र पॅरामीटर ठेवा आणि पाईपद्वारे मूल्य उदा.%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
mr: तुम्ही सध्या लॉग इन केलेले नाही. फॉर्म सबमिट करण्यासाठी तुम्ही लॉग इन केले असल्याची खात्री करा!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
mr: तुम्हाला ही एंट्री संपादित करण्याची परवानगी नाही कारण ती ऑर्डरशी जोडलेली आहे:

en: You are not allowed to login!
mr: तुम्हाला लॉग इन करण्याची परवानगी नाही!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
mr: "कोड" टॅब उघडताना आपल्याला फॉर्म जतन करण्याची परवानगी नाही!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
mr: आवश्यक असल्यास तुम्ही %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s द्वारे सानुकूल स्थिती जोडू शकता

en: You can adjust the size of your background image here
mr: तुम्ही तुमच्या पार्श्वभूमी प्रतिमेचा आकार येथे समायोजित करू शकता

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
mr: तुम्ही स्ट्राइप %s डॅशबोर्ड%s द्वारे नवीन उत्पादन आणि किंमत तयार करू शकता.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
mr: तुम्ही स्ट्राइप डॅशबोर्डच्या %sकूपन व्यवस्थापन%s पेजद्वारे सहजपणे कूपन तयार करू शकता.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
mr: तुम्ही अनेक वर्गीकरण आणि अनेक श्रेणी परिभाषित करू शकता, प्रत्येकाला नवीन ओळीवर ठेवू शकता. प्रत्येक श्रेणी स्वल्पविरामाने विभक्त करा.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
mr: तुम्ही तुमचा प्लॅन आयडी %sबिलिंग > उत्पादने > किंमती योजना%s अंतर्गत शोधू शकता.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
mr: zapier.com वर तुमचा Zap पाहताना तुम्ही तुमची वेबहुक URL शोधू शकता

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
mr: आपण हा डेटा फॉर्म सबमिट पाठविण्यापासून प्रतिबंधित करू शकता (पुष्टीकरण ईमेल पाठविण्याचा पर्याय सक्षम केला असेल तर).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
mr: तुम्ही ईमेलमध्ये {register_generated_password} सह व्युत्पन्न केलेला पासवर्ड पुनर्प्राप्त करू शकता

en: You can use field tags {field_name} if you want
mr: आपण इच्छित असल्यास आपण फील्ड टॅग {फील्ड_नाव use वापरू शकता

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
mr: वापरकर्ता इनपुटवर आधारित खालील सेटिंग्ज कॉन्फिगर करण्यासाठी तुम्ही फील्ड {tags} वापरू शकता.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
mr: फील्ड मूल्ये पुनर्प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही टॅग वापरू शकता उदा. ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
mr: तुम्ही हे मूल्य तुमच्या ग्राहकांच्या स्टेटमेंटवर दिसणारे संपूर्ण वर्णन म्हणून वापरू शकता. किमान एक अक्षर, कमाल २२ वर्ण असणे आवश्यक आहे. तुमच्या ग्राहकाच्या स्टेटमेंटवर प्रदर्शित करण्यासाठी एक अनियंत्रित स्ट्रिंग. उदाहरण म्हणून, जर तुमची वेबसाइट "RunClub" असेल आणि तुम्ही ज्या आयटमसाठी शुल्क आकारत आहात ते रेसचे तिकीट असेल, तर तुम्ही "RunClub 5K रेस तिकीट" निर्दिष्ट करू शकता.

en: You did not select a form!
mr: आपण फॉर्म निवडला नाही!

en: You do not have permission to delete this entry.
mr: तुम्हाला ही एंट्री हटवण्याची परवानगी नाही.

en: You do not have permission to submit this form!
mr: तुम्हाला हा फॉर्म सबमिट करण्याची परवानगी नाही!

en: You do not have permission to view this listing
mr: तुम्हाला ही सूची पाहण्याची परवानगी नाही

en: You do not have permissions to edit this entry.
mr: तुम्हाला ही नोंद संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
mr: तुमच्याकडे %1$s नावाचे फील्ड आहे परंतु तुम्ही वैध वर्गीकरण नाव सेट केलेले नाही. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
mr: आपल्याकडे फील्ड नावे डुप्लिकेट आहेत. कृपया प्रत्येक फील्डचे एक वेगळे नाव आहे हे सुनिश्चित करा!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
mr: तुमच्याकडे डुप्लिकेट गुप्त नावे आहेत. कृपया प्रत्येक गुपिताला एक अद्वितीय नाव असल्याची खात्री करा!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
mr: तुम्ही या फॉर्मसाठी पासवर्ड संरक्षण सक्षम केले आहे, परंतु आम्हाला %1$s नावाचे पासवर्ड फील्ड सापडले नाही. कृपया %2$sedit%3$s तुमचा फॉर्म आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
mr: कार्टमध्ये कोणती उत्पादने जोडली जावीत हे तुम्ही परिभाषित केलेले नाही. कृपया तुमची फॉर्म सेटिंग्ज %sedit%s करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
mr: तुम्ही अजून तुमचे खाते सत्यापित केलेले नाही. कृपया तुमचा ईमेल तपासा किंवा तुमचा सत्यापन ईमेल पुन्हा पाठवण्यासाठी %shere%s वर क्लिक करा.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
mr: हा फॉर्म सबमिट करण्यासाठी तुम्ही लॉग इन केले पाहिजे. लॉग इन करण्यासाठी %shere%s वर क्लिक करा!

en: You refunded the payment.
mr: तुम्ही पेमेंट परत केले.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
mr: तुम्ही साधारणपणे टेक्स्टेरिया फील्ड वापरत असाल जिथे प्रत्येक पर्याय नवीन ओळीवर ठेवला जातो. आपण पाईप्ससह लेबल आणि मूल्य देखील वेगळे करू शकता. उदाहरण टेक्स्टेरिया मूल्य असे असेल:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF फील्ड देखील समर्थित आहेत)

en: Your Address
mr: तुमचा पत्ता

en: Your API key seems to be invalid
mr: तुमची API की अवैध असल्याचे दिसते

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
mr: आपल्याला चेक करण्यासाठी फील्ड {टॅग्ज enter मध्ये प्रवेश करण्याची परवानगी आहे

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
mr: तुमचा प्रेक्षक आयडी उदाहरणार्थ: f25b7204f4

en: Your Company Name
mr: आपल्या कंपनीचे नाव

en: Your E-mail Address
mr: आपला ई-मेल पत्ता

en: Your First Name
mr: तुमचं पहिलं नाव

en: Your Forms
mr: आपले फॉर्म

en: Your Full Name
mr: तुमचे पुर्ण नाव

en: Your HTML here...
mr: आपले एचटीएमएल येथे ...

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
mr: आपली चिन्हे प्रदर्शित केली जाणार नाहीत कारण आपण सध्या "फॉर्म सेटिंग्ज> थीम आणि रंग> फील्ड चिन्ह लपवा" अंतर्गत फील्ड चिन्ह लपविण्याचा पर्याय सक्षम केला आहे.

en: Your Last Name
mr: आपले आडनाव

en: Your new password
mr: तुमचा नवीन पासवर्ड

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
mr: तुमचा पासवर्ड रीसेट केला गेला आहे. आम्ही तुम्हाला तुमच्या ईमेल पत्त्यावर नवीन पासवर्ड पाठवला आहे.

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
mr: तुमचा PayPal आयडी किंवा तुमच्या PayPal खात्याशी संबंधित ईमेल पत्ता. ई-मेल पत्त्यांची पुष्टी करणे आवश्यक आहे.

en: Your Phonenumber
mr: तुझा दूरध्वनी क्रमांक

en: Your SMTP server
mr: आपला एसएमटीपी सर्व्हर

en: Your subtitle
mr: तुमचे उपशीर्षक

en: Your title
mr: आपले शीर्षक

en: Zapier Settings
mr: Zapier सेटिंग्ज

en: Zapier webhook URL
mr: Zapier वेबहुक URL

en: Zipcode
mr: पिनकोड

en: Zipcode & City
mr: झिपकोड आणि शहर

en: {email}
mr: {ईमेल

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
mr: ईमेल सामग्रीमधील {loop_fields this या सामग्रीसह पुनर्स्थित केले जातील

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
mr: आपल्या शीर्षलेख / तळटीपमध्ये वापरण्यासाठी एचटीएमएल घटकामध्ये {पीडीएफ_पेज} आणि {पीडीएफ_टेटल_ पृष्ठे} टॅग वापरले जाऊ शकतात.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
mr: गतिमानपणे मूल्ये पुनर्प्राप्त करण्यासाठी {टॅग. चा वापर केला जाऊ शकतो
