Super Forms - All In One Bundle - en to sw translation catalogue (2970 entries)

en:  version
sw:  toleo

en: !! Not contains
sw: !! Haina

en: != Not equal
sw: ! = Sio sawa

en: " " (space only)
sw: "" (nafasi tu)

en: " column
sw: "safu

en: "," (comma only)
sw: "," (koma pekee)

en: "Off" label
sw: Lebo ya "Off"

en: "Off" value
sw: Thamani "Imezimwa"

en: "On" label
sw: Lebo ya "On"

en: "On" value
sw: Thamani ya "On"

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
sw: %2$sTenganisha kila jukumu kwa koma, majukumu yanayopatikana:%3$s%1$s%4$s

en: %3$s%1$s
                                %4$sExample for custom%5$s %6$spublic directory:%7$s%1$s
                                Site visitors will be able to access/download files directly via URL's%1$s
                                %2$smy-custom-public-folder%3$s%1$s
                                %4$sExample for custom%5$s %6$sprivate directory:%7$s%1$s
                                Files will be stored securely outside of the site root directory.%1$s
                                Site visitors won't be able to access/download files via URL's%1$s
                                Only use this option if you have sensitive file uploads. If you do not, then it might be best to just use the "Hide files from Media Library" setting.%1$s
                                Storing files at a secure location can brake some functionality and features related to files/media.%1$s
                                On some servers it isn't possible for Super Forms to create the private directory due to permissions, in that case contact your provider.%1$s
                                %2$s../my-custom-private-folder%3$s%1$s
                                %6$sNote to WordPress installations in a subdirectory:%7$s to use a secure directory you will have to go up another directory in your root tree like so:%1$s
                                %2$s../../my-custom-private-folder%3$s
sw: %3$s%1$s
                                %4$sMfano wa saraka maalum%5$s %6$spublic:%7$s%1$s
                                Wanaotembelea tovuti wataweza kufikia/kupakua faili moja kwa moja kupitia URL's%1$s
                                %2$smy-folda-ya-umma-ya-umma%3$s%1$s
                                %4$sMfano wa saraka maalum ya%5$s %6$sprivate:%7$s%1$s
                                Faili zitahifadhiwa kwa usalama nje ya saraka ya mizizi ya tovuti.%1$s
                                Wanaotembelea tovuti hawataweza kufikia/kupakua faili kupitia URL's%1$s
                                Tumia chaguo hili tu ikiwa una faili nyeti zilizopakiwa. Usipofanya hivyo, basi inaweza kuwa bora kutumia tu mpangilio wa "Ficha faili kutoka kwa Maktaba ya Midia".%1$s
                                Kuhifadhi faili katika eneo salama kunaweza kuharibu baadhi ya utendaji na vipengele vinavyohusiana na faili/midia.%1$s
                                Kwenye baadhi ya seva haiwezekani kwa Super Forms kuunda saraka ya faragha kwa sababu ya ruhusa, kwa hali hiyo wasiliana na mtoa huduma wako.%1$s
                                %2$s../folda-yangu-desturi-faragha%3$s%1$s
                                %6$sDokezo kwa usakinishaji wa WordPress katika saraka ndogo:%7$s ili kutumia saraka salama itabidi upande saraka nyingine kwenye mzizi wako kama vile:%1$s
                                %2$s../../my-custom-private-folder%3$s

en: %d of %d contact entries imported!
sw: Ingizo %d kati ya %d za anwani zimeingizwa!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
sw: %s%sNyaraka:%s %s Malipo ya bidhaa moja yenye idadi na bei isiyobadilika%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
sw: %s%sKumbuka:%s ikiwa unataka tu watumiaji waweze kuagiza bidhaa kupitia fomu hii unaweza kusanidi bidhaa husika zisijumuishwe kwenye duka lako la kawaida. Vinginevyo unaweza pia kufafanua kubadilisha eneo la bidhaa "Ongeza kwenye rukwama" na fomu yako. Unaweza kufafanua mipangilio hiyo hapa: %sSuper Forms > Mipangilio > WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
sw: %s. Tafadhali wasiliana na msimamizi wako wa tovuti na uongeze kikomo hiki ndani ya faili yako ya php.ini!

en: %s. Please refresh this page and try again!
sw: %s. Tafadhali onyesha upya ukurasa huu na ujaribu tena!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
sw: %sUnda kitambulisho cha mtandao%s%sEndpoint URL lazima iwe: %s

en: %sDisable this notification%s
sw: %sZima arifa hii%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
sw: %sERROR%s: Huruhusiwi kuingia.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
sw: %sError:%s Hitilafu fulani imetokea wakati wa kuingia, tafadhali jaribu tena

en: %sForm elements:%s
sw: Vipengee %sUmbo:%s

en: %sForm settings:%s
sw: Mipangilio ya %sForm:%s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
sw: %sTafuta fonti za Google%s, kisha Nakili Bandika URL k.m:%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
sw: Mipangilio ya %sTafsiri:%s (hii inajumuisha tu mipangilio ya tafsiri, si mifuatano halisi, hii imehifadhiwa katika msimbo wa "Vipengee vya Fomu")

en: &copy; Someone, somewhere 2015
sw: © Mtu, mahali fulani 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
sw: © Mtu, mahali fulani 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
sw: &gt; &amp;&amp; &lt;Kubwa kuliko na Chini ya

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
sw: &gt; &amp;&amp; &lt;= Kubwa kuliko na Chini ya au sawa na

en: &gt; Greater than
sw: &gt; Kubwa kuliko

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
sw: &gt; || &lt;Kubwa kuliko AU Chini ya

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
sw: &gt; || &lt;= Kubwa kuliko AU chini ya au sawa na

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
sw: &gt; = &amp;&amp; &lt;Kubwa kuliko au sawa na NA Chini ya

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
sw: &gt; = &amp;&amp; &lt;= Kubwa kuliko au sawa na NA Chini ya au sawa na

en: &gt;= Greater than or equal to
sw: &gt; = Kubwa kuliko au sawa na

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
sw: &gt; =|&lt;Kubwa kuliko au sawa na AU Chini ya

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
sw: &gt; =|&lt;= Kubwa kuliko au sawa na AU Chini ya au sawa na

en: &lt;  Less than
sw: &lt;Chini ya

en: &lt;= Less than or equal
sw: &lt;= Chini ya au sawa

en: (0 = disabled)
sw: (0 = imezimwa)

en: (12 = default)
sw: (12 = chaguo-msingi)

en: (14 = default)
sw: (14 = chaguo-msingi)

en: (16 = default)
sw: (16 = chaguo-msingi)

en: (20 = default)
sw: (20 = chaguo-msingi)

en: (Copy)
sw: (Nakala)

en: (default line height is 1.2)
sw: (urefu wa mstari chaguomsingi ni 1.2)

en: (leave blank for default paddings)
sw: (acha wazi kwa pedi chaguo-msingi)

en: (leave blank for no custom paddings)
sw: (acha tupu bila pedi maalum)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
sw: (acha wazi bila kinyago chochote)%sa - Inawakilisha herufi ya alfa (A-Z,a-z)%s9 - Inawakilisha herufi ya nambari (0-9)%s* - Inawakilisha herufi na nambari (A-Z,a-z,0-9)

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
sw: (acha wazi ili kutumia mitindo yako ya mandhari ya WordPress)

en: (optional)
sw: (si lazima)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
sw: (hiari) Usifunge fomu, lakini bado onyesha ujumbe

en: (optional) Empty error message
sw: (si lazima) Ujumbe wa hitilafu tupu

en: (optional) Normalize strings
sw: (si lazima) Rekebisha mifuatano

en: (optional) Populate the following field with the total distance
sw: (hiari) Jaza uwanja ufuatao na umbali wa jumla

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
sw: (hiari) Jaza uwanja ufuatao na jumla ya muda wa Kusafiri (muda)

en: (optional) Reply to email
sw: (hiari) Jibu kwa barua pepe

en: (optional) Reply to name
sw: (hiari) Jibu kwa jina

en: (optional) Set a custom reply to header
sw: (hiari) Weka jibu maalum kwa kichwa

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
sw: (hiari) Inabainisha njia unayopendelea ya usafiri

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
sw: (hiari) Inabainisha mapendeleo ya njia za usafiri

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
sw: (hiari) inabainisha kuwa njia inayotumia njia za njia zilizopewa inaweza kuboreshwa kwa kupanga upya njia za njia kwa mpangilio mzuri zaidi

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
sw: (hiari) Hubainisha mawazo ya kutumia wakati wa kuhesabu wakati katika trafiki

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
sw: (hiari) Inabainisha wakati unaofaa wa kuwasili

en: (optional) Specifies the desired time of departure
sw: (hiari) Inabainisha wakati unaofaa wa kuondoka

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
sw: (hiari) inabainisha nambari ya mkoa, iliyoainishwa kama ccTLD ("kikoa cha kiwango cha juu") thamani ya herufi mbili

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
sw: (hiari) inabainisha nambari ya mkoa, iliyoainishwa kama TLD ("kikoa cha kiwango cha juu") thamani ya herufi mbili

en: (optional) Unique invoice key
sw: (si lazima) Kitufe cha kipekee cha ankara

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
sw: (hiari) Njia za njia hubadilisha njia kwa kuipitisha kupitia eneo / maeneo maalum

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
sw: (hiari) wakati imewekwa kuwa kweli inaonyesha kwamba njia zilizohesabiwa zinapaswa kuzuia vivuko, ikiwezekana

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
sw: (hiari) wakati imewekwa kuwa kweli inaonyesha kwamba njia zilizohesabiwa zinapaswa kuepuka barabara kuu, ikiwezekana

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
sw: (hiari) wakati imewekwa kuwa kweli inaonyesha kwamba njia zilizohesabiwa zinapaswa kuepuka barabara za ushuru, ikiwezekana

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
sw: (hiari) wakati imewekwa kwenye ukweli inabainisha kuwa huduma ya Maagizo inaweza kutoa njia zaidi ya moja katika jibu

en: (optional, leave blank for none)
sw: hiari, acha tupu kwa hakuna

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
sw: (weka -1 ili kutumia mitindo yako ya mandhari ya WordPress)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
sw: (weka -1 ili kutumia mitindo yako ya mandhari ya WordPress, weka 0 ili kutumia urefu wa kawaida wa mstari)

en: (set to 0 to use normal font weight)
sw: (weka 0 ili kutumia uzito wa kawaida wa fonti)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
sw: (imewekwa kuwa hakuna kutumia mitindo yako ya mandhari ya WordPress)

en: (space)
sw: (nafasi)

en: (top right bottom left)
sw: (juu kulia chini kushoto)

en: , (comma)
sw: , (koma)

en: - choose status -
sw: - chagua hali -

en: - Not connected -
sw: - Haijaunganishwa -

en: - select -
sw: - chagua -

en: - select a country -
sw: - chagua nchi -

en: - select a option -
sw: - chagua chaguo -

en: - select your country -
sw: - chagua nchi yako -

en: - select your title -
sw: - chagua kichwa chako -

en: . (dot)
sw: . (nukta)

en: 0 - No output
sw: 0 - Hakuna pato

en: 0 = 350px min height
sw: 0 = 350px min urefu

en: 0 = no max height
sw: 0 = hakuna urefu wa juu

en: 0 = no max width
sw: 0 = hakuna upana wa juu

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
sw: 0 = Siku ile ile, 1 = Siku inayofuata, 5 = Siku tano baada ya, -1 = Siku moja kabla, -3 = Siku tatu kabla

en: 0 decimals
sw: Nambari 0

en: 1 - Commands
sw: 1 - Amri

en: 2 - Data and commands
sw: 2 - Takwimu na amri

en: 2 decimals
sw: Nambari mbili

en: 3 - As 2 plus connection status
sw: 3 - Kama 2 pamoja na hali ya unganisho

en: 3 decimals
sw: 3 desimali

en: 4 - Low-level data output
sw: 4 - Pato la kiwango cha chini cha data

en: 4 decimals
sw: Nambari 4

en: 5 decimals
sw: Nambari 5

en: 6 decimals
sw: Nambari sita

en: 7 decimals
sw: Sifa saba

en: == Equal
sw: == Sawa

en: == Equal (default)
sw: == Sawa (chaguomsingi)

en: ?? Contains
sw: ?? Inayo

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
sw: [rangi] kwa kuchagua rangi za HEX (au tumia kipengee cha asili cha rangi)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
sw: [tarehe] ya kuchagua tarehe (au tumia kipengee cha Tarehe asilia)

en: [datetime-local] for choosing date + time
sw: [wakati wa ndani-wa eneo] kwa kuchagua tarehe + saa

en: [email] for entering email addresses
sw: [barua pepe] kwa kuingiza anwani za barua pepe

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
sw: [int-phone] kwa kuweka nambari za simu za kimataifa

en: [month] for choosing months
sw: [mwezi] kwa kuchagua miezi

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
sw: [nambari] ya kuingiza nambari (uthibitishaji utawekwa kiatomati kuwa "kuelea")

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
sw: [Agiza # {ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]

en: [tel] for entering phonenumbers
sw: [nambari ya simu] ya kuingiza nambari za simu

en: [text] normal text field (default)
sw: [maandishi] uwanja wa kawaida wa maandishi (chaguomsingi)

en: [time] for choosing time
sw: [muda] wa kuchagua wakati

en: [url] for entering URL's
sw: [url] ya kuingiza URL

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
sw: Maelezo ya asante ya kawaida iliyoonyeshwa baada ya mtumiaji kukamilisha fomu.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
sw: Kichwa cha asante ya kawaida kilichoonyeshwa baada ya mtumiaji kukamilisha fomu.

en: A genuine card must be used to make a payment.
sw: Ni lazima kadi halisi itumike kufanya malipo.

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
sw: Malipo ya ELV ya Ujerumani hufanywa kwa kutumia Express Checkout.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
sw: Sehemu iliyofichwa iitwayo "user_id" lazima iwepo katika fomu yako ili hii ifanye kazi

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
sw: Orodha ya aina za mbinu za malipo (k.m., kadi) Kipindi hiki cha Malipo kinaweza kukubali. Tenganisha kila moja kwa koma.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
sw: Ujumbe unahitajika wakati sababu iliyotolewa haijachaguliwa

en: A payment has been accepted.
sw: Malipo yamekubaliwa.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
sw: Malipo yalikataliwa kwa sababu ya kurejesha malipo au aina nyingine ya kubatilisha. Pesa zimeondolewa kwenye salio la akaunti yako na kurudishwa kwa mnunuzi. Sababu ya ubadilishaji imebainishwa katika kipengele cha ReasonCode.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
sw: Nambari kamili inayowakilisha kiasi cha kutoa kutoka kwa jumla ya ankara

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
sw: Sehemu ya uingizaji wa kusoma tu haiwezi kubadilishwa (hata hivyo, mtumiaji anaweza kuibadilisha, kuionyesha, na kunakili maandishi kutoka kwake).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
sw: Ugeuzaji umeghairiwa. Kwa mfano, ulishinda mzozo na mteja, na pesa za muamala uliobatilishwa zimerejeshwa kwako.

en: A Stripe test card number was used.
sw: Nambari ya kadi ya mtihani wa Stripe ilitumiwa.

en: A subtitle to display before the email body (content)
sw: Manukuu ya kuonyesha kabla ya kikundi cha barua pepe (maudhui)

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
sw: Manukuu ya kuonyesha kabla ya shirika la barua pepe (hutumika kwa barua pepe za uthibitishaji)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
sw: Kitambulisho cha msimbo wa ushuru. Nambari ya ushuru ya usafirishaji ni

en: A title to display below your logo
sw: Kichwa cha kuonyesha chini ya nembo yako

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
sw: Kichwa cha kuonyesha chini ya nembo yako (kinachotumika kwa barua pepe za uthibitishaji)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
sw: Muamala wenye kiasi sawa na maelezo ya kadi ya mkopo uliwasilishwa hivi karibuni.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
sw: Mfuatano wa kipekee wa kurejelea Kipindi cha Malipo. Hiki kinaweza kuwa kitambulisho cha mteja, kitambulisho cha rukwama au sawia, na kinaweza kutumika kupatanisha kipindi na mifumo yako ya ndani.

en: About
sw: Kuhusu

en: Absolute
sw: Kabisa

en: Accepted value are
sw: Thamani inayokubalika ni

en: Accepted values are
sw: Maadili yanayokubalika ni

en: Accordion Colors
sw: Rangi za Accordion

en: Accordion Content
sw: Maudhui ya Accordion

en: Accordion Desc (active)
sw: Accordion Desc (inatumika)

en: Accordion Header
sw: Kichwa cha Accordion

en: Accordion Header (active)
sw: Accordion Header (inatumika)

en: Accordion Header (hover)
sw: Accordion Header (elea juu)

en: Accordion Icon
sw: Ikoni ya Accordion

en: Accordion Icon (active)
sw: Aikoni ya Accordion (inatumika)

en: Accordion Icon (hover)
sw: Aikoni ya Accordion (elea juu)

en: Accordion Title
sw: Jina la Accordion

en: Accordion Title (active)
sw: Jina la Accordion (inatumika)

en: Accordion Title (hover)
sw: Kichwa cha Accordion (elea juu)

en: Account has been approved
sw: Akaunti imeidhinishwa

en: Account verified message
sw: Ujumbe uliothibitishwa wa akaunti

en: Achieve date range with 2 datepickers
sw: Fikia masafa ya tarehe na wateua-tarehe 2

en: Action
sw: Hatua

en: Actions
sw: Vitendo

en: Verification Code
sw: Msimbo wa Uanzishaji

en: Verification E-mail Body
sw: Uanzishaji Barua pepe Mwili

en: Active
sw: Inatumika

en: Active (default)
sw: Imetumika (chaguomsingi)

en: Adaptive Placeholder Colors
sw: Rangi za Kishika Nafasi

en: Add a custom class to append extra styles
sw: Ongeza darasa la kawaida ili kuongezea mitindo ya ziada

en: Add a custom Content class to append extra styles
sw: Ongeza darasa maalum la Maudhui ili kuongezea mitindo ya ziada

en: Add a custom TAB class to append extra styles
sw: Ongeza darasa la TAB maalum ili kuongezea mitindo ya ziada

en: Add a custom TAB index (order) for this field
sw: Ongeza faharisi ya utaratibu wa TAB kwa uwanja huu

en: Add a reason for this refund
sw: Ongeza sababu ya kurejeshewa pesa hizi

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
sw: Ongeza vichwa vyovyote vya barua pepe hapa (weka kila kichwa kwenye laini mpya)

en: Add checkout fee(s)
sw: Ongeza ada ya kulipa

en: Add custom checkout field(s)
sw: Ongeza sehemu maalum za kulipia

en: Add custom JavaScript code
sw: Ongeza nambari maalum ya JavaScript

en: Add item
sw: Ongeza kipengee

en: Add Language Switch
sw: Ongeza Kubadilisha Lugha

en: Add list
sw: Ongeza orodha

en: Add MailPoet subscriber
sw: Ongeza mteja wa MailPoet

en: Add Mailster subscriber
sw: Ongeza mteja wa Mailster

en: Add marker on address (location)
sw: Ongeza alama kwenye anwani (eneo)

en: Add more details about this refund
sw: Ongeza maelezo zaidi kuhusu urejeshaji fedha huu

en: Add Polylines to the map
sw: Ongeza laini nyingi kwenye ramani

en: Add some extra validation for this field
sw: Ongeza uthibitisho wa ziada kwa uwanja huu

en: Add the form name to the contact entry list
sw: Ongeza jina la fomu kwenye orodha ya kuingia ya anwani

en: Add the IP address to the contact entry list
sw: Ongeza anwani ya IP kwenye orodha ya kuingia kwa anwani

en: Add Translation
sw: Ongeza Tafsiri

en: Add your code without the <script></script> tags
sw: Ongeza msimbo wako bila lebo za <script></script>

en: Additional Headers:
sw: Vichwa vya ziada:

en: Address
sw: Anwani

en: address
sw: anwani

en: Address auto complete (google places)
sw: Anwani auto imekamilika (maeneo ya google)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
sw: Anwani haikuweza kupatikana, tafadhali thibitisha kuwa anwani iliingizwa kwa usahihi.

en: Address status
sw: Hali ya anwani

en: Admin E-mail
sw: Barua pepe ya Usimamizi

en: Admin email
sw: Barua pepe ya Usimamizi

en: Advanced
sw: Imesonga mbele

en: Afrikaans
sw: Kiafrikana

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
sw: Baada ya kuhesabu umbali ama kiasi cha mita au sekunde zinaweza kurudishwa

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
sw: Baada ya kufuta Ingizo la Mawasiliano futa faili zote zinazohusiana

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
sw: Baada ya kufanya hesabu thamani itajazwa kwenye uwanja huu

en: After last field is filled out, go to next step automatically
sw: Baada ya uwanja wa mwisho kujazwa, nenda kwa hatua inayofuata kiatomati

en: Albanian
sw: Kialbania

en: Algerian Arabic
sw: Kiarabu cha Algeria

en: Align Center
sw: Pangilia Kituo

en: Align icon to the left or right.
sw: Pangilia ikoni kushoto au kulia.

en: Align inner elements
sw: Pangilia vipengele vya ndani

en: Align Left
sw: Panga Kushoto

en: Align Right
sw: Panga Haki

en: Alignment
sw: Mpangilio

en: All (when all conditions matched)
sw: Zote (wakati hali zote zililingana)

en: All forms
sw: Aina zote

en: All settings have been saved.
sw: Mipangilio yote imehifadhiwa.

en: Allert message text (browser requires this)
sw: Maandishi ya ujumbe wa tahadhari (kivinjari kinahitaji hii)

en: Allow
sw: Ruhusu

en: Allow Backorders?
sw: Ungependa kuruhusu Maagizo ya Nyuma?

en: Allow buyers to specify the quantity
sw: Ruhusu wanunuzi kubainisha wingi

en: Allow comments
sw: Ruhusu maoni

en: Allow everything (no limitations)
sw: Ruhusu kila kitu (hakuna mapungufu)

en: Allow field to be empty
sw: Ruhusu uwanja kuwa tupu

en: Allow filter
sw: Ruhusu kichujio

en: Allow lowercase letters
sw: Ruhusu herufi ndogo

en: Allow only logged in users
sw: Ruhusu watumiaji walioingia tu

en: Allow only logged in users to submit the form
sw: Ruhusu watumiaji walioingia pekee kuwasilisha fomu

en: Allow only specific user roles
sw: Ruhusu majukumu mahususi ya mtumiaji pekee

en: Allow pings
sw: Ruhusu pings

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
sw: Ruhusu fomu ya kuokoa na majina ya sehemu ya nakala (kwa watengenezaji tu)

en: Allow sorting
sw: Ruhusu kupanga

en: Allow storing cookies
sw: Ruhusu kuhifadhi kuki

en: Allow the following users to delete any entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kufuta maingizo yoyote

en: Allow the following users to delete their own entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kufuta maingizo yao wenyewe

en: Allow the following users to edit any entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kuhariri maingizo yoyote

en: Allow the following users to edit their own entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kuhariri maingizo yao wenyewe

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kuona maingizo yote (kumbuka kuwa watumiaji walioingia wataweza kuona maingizo yao wenyewe kila wakati)

en: Allow the following users to view any entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kutazama maingizo yoyote

en: Allow the following users to view their own entries
sw: Ruhusu watumiaji wafuatao kutazama maingizo yao wenyewe

en: Allow uppercase letters
sw: Ruhusu herufi kubwa

en: Allow user to choose a maximum of X dates
sw: Ruhusu mtumiaji kuchagua tarehe za juu za X

en: Allow users to change month
sw: Ruhusu watumiaji wabadilishe mwezi

en: Allow users to change year
sw: Ruhusu watumiaji wabadilishe mwaka

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
sw: Ruhusu watumiaji kuchagua kikundi/kikundi kimoja au zaidi (imetolewa kwa Kitambulisho cha Orodha kilichotolewa)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
sw: Ruhusu watumiaji kuchagua tarehe maalum au masafa ya tarehe hata wakati ulipofafanua kutenga siku maalum hapo juu

en: Allow users to select weekends
sw: Ruhusu watumiaji kuchagua wikendi

en: Allow users to select work days
sw: Ruhusu watumiaji kuchagua siku za kazi

en: Allow, but notify customer
sw: Ruhusu, lakini mjulishe mteja

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
sw: Viruhusu Viendelezi (vilivyotenganishwa na mabomba)

en: Allowed user role(s)
sw: Majukumu yanayoruhusiwa ya mtumiaji

en: Allows only specific user roles to submit the form
sw: Huruhusu tu majukumu mahususi ya mtumiaji kuwasilisha fomu

en: Allows you to connect this form with Zapier
sw: Hukuruhusu kuunganisha fomu hii na Zapier

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
sw: Hukuruhusu kuhifadhi sehemu zako maalum ndani ya Mailchimp

en: Allows you to set the field background to transparent
sw: Inakuruhusu kuweka usuli wa uwanja kuwa wazi

en: Also compare against trashed contact entries
sw: Pia linganisha dhidi ya maingizo ya anwani yaliyotupwa

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
sw: Pia ficha vichungi, utaftaji na vipengele vingine vinavyowezekana vya UI (ujumbe pekee ndio utakaoonyeshwa kwa mtumiaji)

en: Amount
sw: Kiasi

en: amount
sw: kiasi

en: Amount format (example: %)
sw: Umbizo la kiasi (mfano: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
sw: Kiasi katika siku za kuongeza au kukata kulingana na siku ya sasa%s (acha wazi ili kuondoa vikwazo)

en: Amount Label
sw: Lebo ya Kiasi

en: Amount Off
sw: Kiasi Kimezimwa

en: Amount to charge
sw: Kiasi cha malipo

en: Amount to charge for shipping
sw: Kiasi cha malipo kwa usafirishaji

en: Amount wrapper width in pixels
sw: Kiasi cha upana wa kanga katika saizi

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
sw: Mfuatano wa kiholela ambao unaweza kuambatisha kwa kitu cha Chaji. Inaonyeshwa wakati iko kwenye kiolesura cha wavuti kando ya malipo. Kumbuka kuwa ukitumia Stripe kutuma risiti za barua pepe kiotomatiki kwa wateja wako, barua pepe zako za risiti zitajumuisha maelezo ya ada wanayoelezea.

en: An error occurred while processing the card.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuchakata kadi.

en: Analytics.js tracking snippet
sw: Kijarida cha kufuatilia Analytics.js

en: AND
sw: NA

en: Any field value submitted by the user
sw: Thamani yoyote ya uwanja iliyowasilishwa na mtumiaji

en: Any option value from the database
sw: Thamani yoyote ya chaguo kutoka kwa hifadhidata

en: Any setting value used for the form
sw: Thamani yoyote ya kuweka iliyotumiwa kwa fomu

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
sw: Safu wima yoyote ya jedwali inaweza kurudishwa kwa kutumia {tag} maadamu jina la safu wima lipo

en: API key
sw: Kitufe cha API

en: Append entry ID after the custom title
sw: Tumia Kitambulisho cha kuingia baada ya kichwa cha kawaida

en: Apply custom Tax Rates
sw: Tumia Viwango maalum vya Ushuru

en: Apply discount
sw: Omba punguzo

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
sw: Tumia msimbo wa kuponi ufuatao (acha wazi bila chochote):

en: Approved E-mail Body
sw: Mwili wa Barua pepe ulioidhinishwa

en: Approved E-mail Subject
sw: Mada ya Barua pepe Iliyoidhinishwa

en: Apr
sw: Aprili

en: April
sw: Aprili

en: Arabic
sw: Kiarabu

en: Arabic text
sw: Maandishi ya Kiarabu

en: Archive
sw: Jalada

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
sw: Je! Una uhakika unataka kuweka upya mipangilio yote ya fomu kulingana na mipangilio yako ya sasa ya ulimwengu?

en: Armenian
sw: Kiarmenia

en: Ascending Order (default)
sw: Kupanda Agizo (chaguomsingi)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
sw: Mwombe mteja ajaribu kulipa tena. Malipo yanayofuata yakikataliwa, mteja anapaswa kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi kwa maelezo zaidi.

en: Ask us any questions...
sw: Tuulize maswali yoyote ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
sw: Ambatisha PDF iliyotengenezwa kwa barua pepe ya usimamizi

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
sw: Ambatisha PDF iliyotengenezwa ili kuthibitisha barua pepe

en: Attachments for admin emails:
sw: Viambatisho vya barua pepe za msimamizi:

en: Attachments for confirmation emails:
sw: Viambatisho vya barua pepe za uthibitisho:

en: Attachments for paypal completed emails:
sw: Viambatisho vya barua pepe za paypal zilizokamilishwa:

en: Attachments for reminder email #%s
sw: Viambatisho vya kikumbusho cha barua pepe #%s

en: Attachments for woocommerce completed emails:
sw: Viambatisho vya barua pepe za woocommerce zilizokamilishwa:

en: Aug
sw: Agosti

en: August
sw: Agosti

en: Author display name
sw: Jina la kuonyesha la mwandishi

en: Author E-mail
sw: Barua pepe ya mwandishi

en: Author E-mail address (mailto:)
sw: Barua pepe ya Mwandishi (mailto:)

en: Author first name
sw: Mwandishi jina la kwanza

en: Author full name
sw: Jina kamili la mwandishi

en: Author ID
sw: Kitambulisho cha Mwandishi

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
sw: Kitambulisho cha Mwandishi (chaguo-msingi = kitambulisho cha sasa cha mtumiaji ikiwa umeingia)

en: Author last name
sw: Jina la mwisho la mwandishi

en: Author nickname
sw: Jina la utani la mwandishi

en: Author username
sw: Jina la mtumiaji la mwandishi

en: Auto populate data with fields
sw: Jaza data kiotomatiki na sehemu

en: Autosuggest
sw: Pendekeza kiotomatiki

en: Auto-Draft
sw: Rasimu ya Kiotomatiki

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
sw: Ongeza moja kwa moja mapumziko ya laini (imewezeshwa na chaguo-msingi)

en: Automatically add paragraphs
sw: Ongeza aya moja kwa moja

en: Automatically go to next step
sw: Nenda moja kwa moja kwa hatua inayofuata

en: Automatically transform text to uppercase
sw: Badilisha maandishi kiatomati kwa herufi kubwa

en: Autopopulate form with last contact entry data
sw: Fungua kiotomatiki na data ya mwisho ya kuingia kwenye anwani

en: Autosuggest
sw: Pendekeza kiotomatiki

en: autosuggest
sw: pendekeza kiotomatiki

en: Available backups:
sw: Hifadhi zinazopatikana:

en: Azerbaijani
sw: Kiazabajani

en: Back to top button
sw: Rudi kwenye kitufe cha juu

en: Backend Settings
sw: Mipangilio ya nyuma

en: Background color
sw: Rangi ya asili

en: Background color opacity
sw: Upeo wa rangi ya asili

en: Background Image
sw: Picha ya Mandharinyuma

en: Background image
sw: Picha ya mandharinyuma

en: Background Image Repeat
sw: Rudia Picha ya Mandharinyuma

en: Background Image Size
sw: Ukubwa wa Picha ya Mandharinyuma

en: Background image to show the user they can draw a signature
sw: Picha ya usuli ili kuonyesha mtumiaji anaweza kuchora saini

en: Backups
sw: Hifadhi rudufu

en: Based on existing Stripe Coupon ID
sw: Kulingana na Kitambulisho cha Kuponi cha Stripe kilichopo

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
sw: Kulingana na Bei ya Stripe iliyopo au Kitambulisho cha Mpango (inapendekezwa)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
sw: Kulingana na Kitambulisho kilichopo cha Matangazo ya Stripe

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
sw: Kulingana na Kitambulisho kilichopo cha Kiwango cha Usafirishaji wa Mistari (inapendekezwa)

en: Based on Form
sw: Kulingana na Fomu

en: Based on form width (breaking point = 760px)
sw: Kulingana na upana wa fomu (mahali pa kuvunja = 760px)

en: Based on parent ID
sw: Kulingana na kitambulisho cha mzazi

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
sw: Kulingana na upana wa skrini (mahali pa kuvunja = 760px)

en: Based on subscription
sw: Kulingana na usajili

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
sw: Kulingana na thamani ya uwanja iliyochaguliwa hapo juu, kitu hiki kitaonekana au kufichwa.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
sw: Kulingana na hali yako unaweza kuchagua kujificha, kuonyesha vitu au kufanya sehemu zisomeke tu.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
sw: Kulingana na sehemu za fomu zako unaweza kuhifadhi meta maalum kwa chapisho lako

en: Based on your form fields you can save product attributes
sw: Kulingana na sehemu zako za fomu unaweza kuhifadhi sifa za bidhaa

en: Before you can preview it, you need to save your form!
sw: Kabla ya kuiona, unahitaji kuhifadhi fomu yako!

en: Belarusian
sw: Kibelarusi

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
sw: Hapo chini unaweza kubadilisha herufi chaguomsingi na herufi zilizofungwa

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
sw: Hapo chini unaweza kuingiza safu ya tarehe (au acha tupu ili kusafirisha viingilio vyote vya mawasiliano)

en: Best regards, {option_blogname}
sw: Kwa heri, {option_blogname}

en: Billing
sw: Bili

en: Billing E-mail address (required)
sw: Anwani ya barua pepe ya malipo (inahitajika)

en: Blocked
sw: Imezuiwa

en: Blog Charset
sw: Charset ya Blogi

en: Body colors
sw: Rangi za mwili

en: Body content:
sw: Maudhui ya mwili:

en: Body footer:
sw: Kijachini cha mwili:

en: Body header
sw: Kichwa cha mwili

en: Body header:
sw: Kichwa cha mwili:

en: Body margins (in units declared above)
sw: Kando ya mwili (katika vitengo vilivyotangazwa hapo juu)

en: Body overlay color
sw: Mwili wa rangi ya juu

en: Body overlay opacity
sw: Uwazi wa uwekaji wa juu wa mwili

en: Border Color
sw: Rangi ya Mpaka

en: Border color
sw: Rangi ya mpaka

en: Border Color Focus
sw: Kuzingatia Rangi ya Mpaka

en: Border Radius Bottom Left
sw: Kipenyo cha Mpaka Chini Kushoto

en: Border Radius Bottom Right
sw: Mpaka Radius Chini Kulia

en: Border Radius Top Left
sw: Radi ya Mpaka Juu Kushoto

en: Border Radius Top Right
sw: Radi ya Mpaka Juu Kulia

en: Border size in pixels (px)
sw: Ukubwa wa mpaka kwa saizi (px)

en: Border style
sw: Mtindo wa mpaka

en: Border styles
sw: Mitindo ya mpaka

en: Border thickness
sw: Unene wa mpaka

en: Bosnian
sw: Kibosnia

en: Both (comma and space)
sw: Wote (koma na nafasi)

en: Bottom
sw: Chini

en: bottom
sw: Chini:

en: Bottom and Left
sw: Chini na Kushoto

en: Bottom and Right
sw: Chini na kulia

en: Bottom left
sw: Chini kushoto

en: Bottom right
sw: Chini kulia

en: Brazilian
sw: Mbrazil

en: Browse files
sw: Vinjari faili

en: Browse images
sw: Vinjari picha

en: Browse import file and choose what you want to import
sw: Vinjari faili ya kuagiza na uchague unachotaka kuagiza

en: Builder
sw: Mjenzi

en: Bulgarian
sw: Kibulgaria

en: Button
sw: Kitufe

en: Button action / method
sw: Kitendo / njia ya kitufe

en: Button background
sw: Asili ya kitufe

en: Button background hover
sw: Hover ya nyuma ya kitufe

en: Button Colors
sw: Rangi za vifungo

en: Button font
sw: Fonti ya kitufe

en: Button font hover
sw: Kifurushi cha fonti ya kitufe

en: Button icon
sw: Aikoni ya kitufe

en: Button icon animation
sw: Uhuishaji wa ikoni ya kitufe

en: Button icon position
sw: Nafasi ya aikoni ya kitufe

en: Button icon visibility
sw: Kuonekana kwa aikoni ya vitufe

en: Button loading name
sw: Kitufe cha kupakia jina

en: Button name
sw: Jina la kifungo

en: Button position
sw: Nafasi ya kitufe

en: Button radius
sw: Radi ya vifungo

en: Button size
sw: Ukubwa wa vifungo

en: Button type
sw: Aina ya kitufe

en: Button URL
sw: Kitufe URL

en: Button width
sw: Upana wa vifungo

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
sw: Kwa chaguo-msingi vitu vyote vinavyoonekana katika fomu yako vitachapishwa kwenye PDF isipokuwa kama ilivyoelezwa vinginevyo chini ya "Mipangilio ya PDF" TAB wakati wa kuhariri kipengee hicho. Kila kitu kinaweza kujumuishwa au kutengwa haswa kutoka kwa PDF au kutoka kwa fomu. Unaweza kufafanua hii kwa msingi wa kipengee (pamoja na safu wima) kwa kuhariri kipengee na kuelekea kwenye sehemu ya "Mipangilio ya PDF". Hapa unaweza kufafanua ikiwa kipengee kinapaswa kuonekana tu kwenye PDF au Fomu, au zote mbili.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
sw: Kwa chaguomsingi faili zozote zinazopakiwa kupitia fomu zako hazitaonekana tena katika Maktaba ya %1$sMedia%2$s. Ili kubadilisha tabia hii unaweza kutembelea Mipangilio ya Upakiaji wa Faili.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
sw: Bypass Tupio na kulazimisha kufuta (hufuta kabisa ingizo)

en: Calculation
sw: Hesabu

en: Calculator
sw: Kikokotoo

en: Calculator Amount Color
sw: Rangi ya Kiasi cha Calculator

en: Calculator Amount Currency Color
sw: Rangi ya Sarafu ya Kiasi cha Kikokotoo

en: Calculator Amount Format Color
sw: Rangi ya Umbizo la Kiasi cha Calculator

en: Calculator Amount Label Color
sw: Rangi ya Lebo ya Kiasi cha Calculator

en: Calculator Colors
sw: Rangi za Kikokotoo

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
sw: Inaweza kuwa muhimu pamoja na kipengele cha kukamilisha kiotomatiki cha Anwani ya Google

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
sw: Inaweza kuwa muhimu unapotumia ukaguzi wa masharti ndani ya fomu yako

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
sw: haiwezi kutumika kama tarehe ya kikumbusho kwa sababu ni ya zamani, tafadhali angalia mipangilio yako chini ya "Mipangilio ya Fomu > Vikumbusho vya Barua pepe".

en: Canadian-French
sw: Canada-Kifaransa

en: Cancel URL
sw: Ghairi URL

en: Canceled
sw: Imeghairiwa

en: Canceled Reversal
sw: Umeghairiwa Ugeuzaji

en: Cancellation reason
sw: Sababu ya kughairi

en: Carrier (optional)
sw: Mtoa huduma (si lazima)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
sw: Malipo ya rukwama (kwa malipo ya bidhaa nyingi)

en: Cart discount amount
sw: Kiasi cha punguzo la rukwama

en: Cart discount rate
sw: Kiwango cha punguzo la gari

en: Cart handling fee
sw: Ada ya kushughulikia mikokoteni

en: Cart tax
sw: Kodi ya gari

en: Cart weight
sw: Uzito wa gari

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
sw: Ushuru wa rukwama, ukibatilisha thamani yoyote ya ushuru ya bidhaa

en: case sensitive
sw: kesi nyeti

en: Catalog
sw: Katalogi

en: Catalog & search (default)
sw: Katalogi na utafutaji (chaguo-msingi)

en: Center
sw: Kituo

en: Center the form
sw: Weka fomu katikati

en: Change File Upload Settings
sw: Badilisha Mipangilio ya Kupakia Faili

en: Change Settings
sw: Badilisha Mipangilio

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
sw: Badilisha tabia ya kipengee wakati PDF inazalishwa.

en: Change the date format
sw: Badilisha muundo wa tarehe

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
sw: Badilisha siku ya kwanza ya juma mfano Jumapili au Jumatatu

en: Change to the orientation defined under PDF settings
sw: Badilisha kwa mwelekeo uliofafanuliwa chini ya mipangilio ya PDF

en: Change user role after payment complete
sw: Badilisha jukumu la mtumiaji baada ya malipo kukamilika

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
sw: Seti ya vibambo na usimbaji wa herufi kwa maelezo ya bili/ukurasa wa kuingia

en: Characters the code should contain
sw: Wahusika msimbo unapaswa kuwa na

en: Check box
sw: Angalia sanduku

en: Check for errors before going to next step
sw: Angalia makosa kabla ya kwenda hatua inayofuata

en: Check to see if a recent payment already exists.
sw: Angalia ili kuona kama malipo ya hivi majuzi tayari yapo.

en: Check/Radio border
sw: Mpaka wa Angalia / Redio

en: Check/Radio inner
sw: Angalia / Redio ndani

en: Check/Radio Labels
sw: Angalia / Lebo za Redio

en: Checkbox & Radio colors
sw: Kisanduku cha kuangalia na Rangi za redio

en: Checkout page (default)
sw: Ukurasa wa malipo (chaguo-msingi)

en: Chinese zh-CN
sw: Kichina zh-CN

en: Chinese zh-HK
sw: Kichina zh-HK

en: Chinese zh-TW
sw: Kichina zh-TW

en: Choose a custom border color.
sw: Chagua rangi ya mpaka wa kawaida.

en: Choose a flag
sw: Chagua bendera

en: Choose a flag for this language
sw: Chagua bendera ya lugha hii

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
sw: Chagua urefu wa desimali zako (chaguomsingi = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
sw: Chagua ujanibishaji (kwa lugha na fomati)

en: Choose a minimum width that each item must have
sw: Chagua upana wa chini ambao kila kitu lazima kiwe nacho

en: Choose a reCAPTCHA version
sw: Chagua toleo la reCAPTCHA

en: Choose a Time format
sw: Chagua muundo wa Saa

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
sw: Chagua aina inayofaa kwa uwanja wako. Tafadhali kumbuka kuwa mpangilio huu utaathiri mpangilio wa kibodi kwenye vifaa vya rununu, chagua kwa busara!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
sw: Chagua gridi ngapi Gridi yako au Slider itaonyesha.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
sw: Chagua gridi ngapi Gridi yako itaonyesha. (0 = hakuna kikomo)

en: Choose how to align your image
sw: Chagua jinsi ya kupangilia picha yako

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
sw: Chagua ikiwa unataka kuhifadhi data ya mtumiaji kama Kiingilio cha Mawasiliano

en: Choose label value break method
sw: Chagua njia ya kuvunja thamani ya lebo

en: Choose language
sw: Chagua lugha

en: Choose line break method (optional)
sw: Chagua njia ya kuvunja laini (hiari)

en: Choose meta field name
sw: Chagua jina la uwanja wa meta

en: Choose payment gateway
sw: Chagua lango la malipo

en: Choose terms label to return
sw: Chagua lebo ya masharti ya kurejesha

en: Choose terms value to return
sw: Chagua thamani ya masharti ya kurejesha

en: Choose the form you want to use.
sw: Chagua fomu unayotaka kutumia.

en: Choose to make this field a variable or not.
sw: Chagua kufanya uwanja huu ubadilike au la.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
sw: Chagua kuokoa lebo tu ya chaguo iliyochaguliwa au thamani kama kuingia kwa anwani

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
sw: Chagua kutuma lebo tu ya chaguo iliyochaguliwa au thamani kwa msimamizi

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
sw: Chagua kutuma lebo tu ya chaguo iliyochaguliwa au thamani kwa mtoaji

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
sw: Chagua thamani ya kuhifadhi kwa visanduku vya kuteua na vitufe vya redio

en: Choose which email template you would like to use
sw: Chagua ni template ipi ya barua pepe ambayo ungependa kutumia

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
sw: Chagua kitenganishi chako cha desimali (koma au nukta)

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
sw: Chagua kitenganishi chako cha elfu (tupu, koma au nukta)

en: City
sw: Jiji

en: City name
sw: Jina la Jiji

en: Clear
sw: Wazi

en: Clear / Reset the form
sw: Futa / Rudisha fomu

en: Clear / reset the form after submitting
sw: Futa / weka upya fomu baada ya kuwasilisha

en: Clear form after closing popup
sw: Futa fomu baada ya kufunga dirisha ibukizi

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
sw: Bofya %shere%s ili kupata kiboreshaji chako cha wavuti cha Super Form kwenye Zapier

en: Client reference ID
sw: Kitambulisho cha marejeleo ya mteja

en: Close
sw: Funga

en: Close button background color (leave blank for none)
sw: Funga rangi ya mandharinyuma ya kitufe (acha wazi kwa chochote)

en: Close button border color
sw: Funga rangi ya mpaka wa kitufe

en: Close button border radius in pixels (px)
sw: Funga eneo la mpaka wa vitufe kwa saizi (px)

en: Close button border size in pixels (px)
sw: Funga ukubwa wa mpaka wa vitufe kwa saizi (px)

en: Close button icon color
sw: Funga rangi ya ikoni ya kitufe

en: Close button icon size in pixels (px)
sw: Funga ukubwa wa ikoni ya kitufe kwa saizi (px)

en: Close button label bg color
sw: Funga kitufe cha rangi ya lebo ya bg

en: Close button label color
sw: Funga rangi ya lebo ya kitufe

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
sw: Funga vitufe vya kuweka lebo kwa mfano: 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
sw: Funga maandishi ya lebo ya vitufe k.m: Funga

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
sw: Funga vitufe kwa mfano: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
sw: Funga nafasi ya kitufe kulia kwa pikseli (px)

en: Close button position top in pixels (px)
sw: Funga kitufe mahali pa juu katika pikseli (px)

en: Closed (disallow comments)
sw: Imefungwa (kataza maoni)

en: Closed (disallow pings)
sw: Imefungwa (usiruhusu pings)

en: Code
sw: Kanuni

en: Code length
sw: Urefu wa msimbo

en: Code prefix
sw: Kiambishi awali cha nambari

en: Code suffix
sw: Kiambishi cha nambari

en: Collect customer billing address
sw: Kusanya anwani ya bili ya mteja

en: Collect customer phone number
sw: Kusanya nambari ya simu ya mteja

en: Color
sw: Rangi

en: color
sw: rangi

en: Color picker
sw: Kiteua rangi

en: Colors
sw: Rangi

en: Column
sw: Safu wima

en: column
sw: safu

en: Column heading
sw: Kichwa cha safu wima

en: Column Label
sw: Lebo ya safu wima

en: Column logic
sw: Mantiki ya safu wima

en: Column name
sw: Jina la safu

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
sw: Mfano wa safu za safu: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
sw: Ukubwa wa safu

en: Columns for contact entries
sw: Nguzo za viingilio vya mawasiliano

en: Company Email Address
sw: Anwani ya Barua pepe ya Kampuni

en: Compare against all entries (all forms)
sw: Linganisha dhidi ya maingizo yote (aina zote)

en: Compare against current form entries only (default)
sw: Linganisha dhidi ya maingizo ya fomu ya sasa pekee (chaguo-msingi)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
sw: Linganisha dhidi ya maingizo kutoka kwa vitambulisho vya fomu ifuatayo (fomu mahususi pekee)

en: Compare duplicate contact entry title against:
sw: Linganisha nakala ya jina la ingizo la mwasiliani dhidi ya:

en: Compare method (OR / AND)
sw: Linganisha njia (AU / NA)

en: Completed
sw: Imekamilika

en: Completed!
sw: Imekamilika!

en: Conditional field value
sw: Thamani ya uwanja yenye masharti

en: Conditional Logic
sw: Mantiki ya Masharti

en: Conditional logic
sw: Mantiki ya masharti

en: Conditional Validation
sw: Uthibitishaji wa Masharti

en: Conditional Validation Value
sw: Thamani ya Uthibitishaji wa Masharti

en: Conditional Validation Value 2
sw: Thamani ya Uthibitishaji wa Masharti 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
sw: Mabadiliko ya Masharti (thamani ya nguvu)

en: Conditionally checkout to PayPal
sw: Lipa PayPal kwa masharti

en: Conditionally checkout to Stripe
sw: Lipa kwa masharti Stripe

en: Conditionally checkout to WooCommerce
sw: Lipa kwa WooCommerce kwa masharti

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
sw: Hifadhi masharti ya Kuingia kwa Anwani kulingana na data ya mtumiaji

en: Conditionally save subscriber based on user data
sw: Hifadhi mteja kwa masharti kulingana na data ya mtumiaji

en: Conditions
sw: Masharti

en: Confirmation E-mail
sw: Barua pepe ya uthibitisho

en: Confirmation email
sw: Barua pepe ya uthibitisho

en: Connection lost, please try again
sw: Muunganisho umepotea, tafadhali jaribu tena

en: Connections
sw: Viunganishi

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
sw: Fikiria kuwasha chaguo hili ukiwa na masharti 500+ kwa uboreshaji wa kasi

en: Contact Entries
sw: Mawasiliano Entries

en: Contact entries
sw: Viingilio vya mawasiliano

en: Contact Entry
sw: Ingizo la Mawasiliano

en: Contact entry
sw: Kuingia kwa mawasiliano

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
sw: Uundaji wa Uingizaji wa Anwani umeshindwa, haikuweza kupata Wasilisho la Anwani asili

en: Contact entry search (populate form with data)
sw: Utafutaji wa kuingia kwa anwani (jaza fomu na data)

en: Contact entry status
sw: Hali ya kuingia kwa mawasiliano

en: Contact entry status after updating
sw: Wasiliana na hali ya kuingia baada ya kusasisha

en: Contact entry statuses
sw: Wasiliana na hadhi za kuingia

en: Contact Entry Title
sw: Wasiliana na Kichwa cha Kuingia

en: Contact entry updated.
sw: Ingizo la anwani limesasishwa.

en: Contact Entry:
sw: Ingizo la Mawasiliano:

en: Contain / Fit (contain)
sw: Vyenye / Fit (vyenye)

en: Contains
sw: Inayo

en: Content
sw: Yaliyomo

en: Content background color
sw: Rangi ya mandharinyuma ya yaliyomo

en: Content border bottom width (0 = none)
sw: Upana wa chini wa mpaka wa yaliyomo (0 = hakuna)

en: Content border color
sw: Rangi ya mpaka wa yaliyomo

en: Content border left width (0 = none)
sw: Upana wa kushoto wa upana wa maudhui (0 = hakuna)

en: Content border right width (0 = none)
sw: Upana wa mpaka wa yaliyomo (0 = hakuna)

en: Content border top width (0 = none)
sw: Upana wa juu wa mpaka wa yaliyomo (0 = hakuna)

en: Content padding
sw: Ufungaji wa yaliyomo

en: Content type:
sw: Aina ya yaliyomo:

en: Convert timestamp to specific date format
sw: Badilisha muhuri wa muda kuwa umbizo mahususi la tarehe

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
sw: Haikuweza kuwasilisha fomu kwa sababu ingizo la mwasiliani lenye kichwa sawa tayari lipo!

en: Countries
sw: Nchi

en: Countries (FULL)
sw: Nchi (KAMILI)

en: Countries (ISO2)
sw: Nchi (ISO2)

en: Country
sw: Nchi

en: country
sw: nchi

en: Country name
sw: Jina la nchi

en: country_full
sw: nchi_mejaa

en: country_iso2
sw: nchi_iso2

en: Cover / Fit (cover)
sw: Jalada / Fit (jalada)

en: Create Form
sw: Unda Fomu

en: Create new coupon on the fly
sw: Unda kuponi mpya kwa kuruka

en: Create new Multi-site after registration
sw: Unda tovuti mpya nyingi baada ya usajili

en: Create new Post
sw: Unda Chapisho jipya

en: Create new price object
sw: Unda kitu kipya cha bei

en: Create new shipping rate on the fly
sw: Unda bei mpya ya usafirishaji kwa haraka

en: Create new Stripe product on the fly
sw: Unda bidhaa mpya ya Stripe popote ulipo

en: Created
sw: Imeundwa

en: Created Post
sw: Imeundwa tarehe

en: Created post status
sw: Imeunda hali ya chapisho

en: Created post title
sw: Imeunda kichwa cha chapisho

en: Created post/page (backend)
sw: Chapisho/ukurasa (nyuma)

en: Created post/page (front-end)
sw: Chapisho/ukurasa (mwisho wa mbele)

en: Created User
sw: Mtumiaji Aliyeundwa

en: Credit Card
sw: Kadi ya Mkopo

en: Croatian
sw: Kikroeshia

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
sw: Angalia Kughushi Ombi la Tovuti Msalaba (CSRF).

en: CSV Attachment
sw: Kiambatisho cha CSV

en: CSV Attachment Settings
sw: Mipangilio ya Viambatisho vya CSV

en: CSV file
sw: Faili ya CSV

en: Currency
sw: Sarafu

en: Currency field
sw: Sehemu ya sarafu

en: Current Author meta data
sw: Takwimu za meta za Mwandishi wa sasa

en: Current Page or Post meta data
sw: Ukurasa wa sasa au Tuma data ya meta

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
sw: Masharti ya Sasa ya Ukurasa au Chapisho (kulingana na taswira maalum ya jamii)

en: Currently in translation mode for language
sw: Hivi sasa iko katika hali ya kutafsiri kwa lugha

en: Custom class
sw: Darasa la kawaida

en: Custom Content class
sw: Darasa la Maudhui Maalum

en: Custom CSS
sw: Desturi CSS

en: Custom date format
sw: Fomati ya tarehe maalum

en: Custom delimiter
sw: Mpangilio wa kawaida

en: Custom enclosure
sw: Ufungaji wa kawaida

en: Custom field class
sw: Darasa la uwanja maalum

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
sw: Sehemu maalum za kuhifadhi (*|MERGE|* lebo)

en: Custom from
sw: Desturi kutoka

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
sw: HTML maalum (pakia / vinjari faili ya .html)

en: Custom items
sw: Vitu vya kawaida

en: Custom JS
sw: Desturi JS

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
sw: Fomati ya ukurasa maalum katika vitengo vilivyoainishwa hapo juu mfano:

en: Custom post meta data
sw: Takwimu maalum za meta

en: Custom Regex
sw: Regex ya kawaida

en: Custom sign here image
sw: Picha maalum ya ishara hapa

en: Custom TAB class
sw: Darasa la TAB maalum

en: Custom TAB index
sw: Fahirisi ya TAB maalum

en: Custom URL
sw: URL maalum

en: Custom use of preloader for the form.
sw: Matumizi ya kawaida ya preloader kwa fomu.

en: Custom width in pixels
sw: Upana wa desturi katika saizi

en: Custom wrapper class
sw: Darasa la kufunika kifuniko

en: Customer
sw: Mteja

en: Customer E-mail
sw: Barua pepe ya Mteja

en: Customer has a verified PayPal account
sw: Mteja ana akaunti ya PayPal iliyothibitishwa

en: Customer has an unverified PayPal account
sw: Mteja ana akaunti ya PayPal ambayo haijathibitishwa

en: Customer ID
sw: Kitambulisho cha Mteja

en: Customer/User
sw: Mteja/Mtumiaji

en: Customers
sw: Wateja

en: Cyrillic text
sw: Maandishi ya Kisirili

en: Czech
sw: Kicheki

en: Daily (every day)
sw: Kila siku (kila siku)

en: Danish
sw: Kidenmaki

en: Dashed
sw: Imefutwa

en: Database table name
sw: Jina la jedwali la hifadhidata

en: Date
sw: Tarehe

en: date
sw: tarehe

en: Date Format
sw: Umbizo la Tarehe

en: Date range (maximum)
sw: Kiwango cha tarehe (kiwango cha juu)

en: Date range (minimum)
sw: Kiwango cha tarehe (kiwango cha chini)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
sw: Siku za kuongeza / kupunguza kulingana na kiteua tarehe kilichounganishwa

en: Deactivating plugin...
sw: Inalemaza programu-jalizi ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
sw: Mtumiaji mpendwa,
    
    Asante kwa kuwasiliana nasi!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sVerification Code: %2$s{email_verification_code%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
sw: Mpendwa {user_login},%1$s%1$sAsante kwa kujisajili! Kabla ya kuingia utahitaji kuthibitisha akaunti yako.%1$sUtapata msimbo wako wa kuwezesha hapa chini. Unahitaji nambari hii ya kuthibitisha ili kuthibitisha akaunti yako:%1$s%1$sMsimbo wa Kuanzisha: %2$s{email_verification_code%3$s%1$s%1$sBofya %4$shere%5$s ili kuthibitisha akaunti yako kwa msimbo uliotolewa.%1$s%1$s%1$sKaribu,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
sw: Desemba

en: December
sw: Desemba

en: Decimal separator
sw: Kitenganisho cha desimali

en: Default
sw: Chaguo-msingi

en: default
sw: chaguo-msingi

en: Default (inherit)
sw: Chaguomsingi (urithi)

en: Default (use the default_comment_status option)
sw: Chaguo-msingi (tumia chaguo-msingi_maoni_status)

en: Default (use the default_ping_status option)
sw: Chaguo-msingi (tumia chaguo-msingi_ping_status)

en: Default - mm/dd/yy
sw: Chaguo-msingi - mm / dd / yy

en: Default blog email and name
sw: Barua pepe chaguomsingi ya blogi na jina

en: Default email template
sw: Kiolezo chaguomsingi cha barua pepe

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
sw: Muundo chaguomsingi ni: [Agiza # {ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
sw: Muundo chaguomsingi ni: ID; _bili_mail; jina la_lilipia_kwanza;

en: Default language
sw: Lugha chaguomsingi

en: Default positioning
sw: Nafasi chaguo-msingi

en: Default positioning (bottom right)
sw: Nafasi chaguomsingi (chini kulia)

en: Default post category; set in Writing Options
sw: Jamii chaguomsingi ya chapisho; weka katika Chaguzi za Kuandika

en: Default Rounded
sw: Chaguo-msingi kimezungushwa

en: Default Squared
sw: Mraba Mbadala

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
sw: Eneo mbadala la kupakia; kuweka katika Chaguzi Mbalimbali

en: Default value
sw: Thamani chaguo-msingi

en: Default value 1-5 (empty = default)
sw: Thamani chaguomsingi 1-5 (tupu = chaguo-msingi)

en: Default: 1
sw: Chaguomsingi: 1

en: Default: None
sw: Chaguomsingi: Hakuna

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
sw: Chaguo-msingi kwa 0, ambayo inaruhusu mtumiaji kuchagua tarehe yoyote.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
sw: Chaguo-msingi kwa 1, ambayo inaruhusu mtumiaji kuchagua tu tarehe 1.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
sw: Fafanua upana wa kawaida kwa msuluhishi. Tumia thamani ya pikseli. km: 150px

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal separator)
sw: Bainisha bei kama thamani ya kuelea (nukta pekee ndiyo inayokubaliwa kama kitenganisha desimali)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
sw: Bainisha ni saa ngapi kikumbusho kinapaswa kutumwa kulingana na saa ya msingi

en: Define at what time the reminder should be send
sw: Bainisha ni saa ngapi kikumbusho kinapaswa kutumwa

en: Define checkout line items
sw: Bainisha vipengee vya mstari wa malipo

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
sw: Bainisha vitu vya menyu maalum vya WooCommerce "Akaunti Yangu".

en: Define each on a new line e.g
sw: Fafanua kila moja kwenye laini mpya k

en: Define each on a new line e.g:
sw: Bainisha kila moja kwenye mstari mpya k.m:

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
sw: Fafanua kila jukumu kwenye mstari mpya. Kwa mfano, ikiwa unataka kurudi wateja wa WooCommerce tu, unaweza kutumia: mteja

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
sw: Fafanua hapa jinsi unavyotaka kuorodhesha watumiaji wako k.m:

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
sw: Bainisha ni siku ngapi baada au kabla ya kikumbusho kinapaswa kutumwa kulingana na tarehe ya msingi

en: Define menu items
sw: Bainisha vitu vya menyu

en: Define meta data to return as value
sw: Fafanua data ya meta ili kurudi kama thamani

en: Define the width for the divider.
sw: Fafanua upana kwa msuluhishi.

en: Define user data or user meta data to return as value
sw: Fafanua data ya mtumiaji au data ya meta ya mtumiaji kurudi kama thamani

en: Delete
sw: Futa

en: Delete all backups
sw: Futa chelezo zote

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
sw: Futa faili zinazohusiana baada ya kufuta Kiingilio cha Mawasiliano

en: Delete complete form
sw: Futa fomu kamili

en: Delete files from server after form submissions
sw: Futa faili kutoka kwa seva baada ya uwasilishaji wa fomu

en: Delete files from server after the form was submitted
sw: Futa faili kutoka kwa seva baada ya fomu kuwasilishwa

en: Delete item
sw: Futa kipengee

en: Delete Listing
sw: Futa Uorodheshaji

en: Delete Translation
sw: Futa Tafsiri

en: Deleting...
sw: Inafuta ...

en: Delimiter
sw: Mpatanishi

en: Demos
sw: Mademu

en: Denied
sw: Imekataliwa

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
sw: Kulingana na huduma unayoingiliana nayo unaweza kuhitaji kuweka hii kuwa 1.1

en: Descending Order
sw: Kushuka Agizo

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
sw: Inafafanua aina ya shughuli inayofanywa na Checkout ili kubinafsisha maandishi yanayofaa kwenye ukurasa, kama vile kitufe cha kuwasilisha. Thamani zinazowezekana

en: Description
sw: Maelezo

en: Description color
sw: Rangi ya maelezo

en: Description for this step
sw: Maelezo ya hatua hii

en: Description line-height in pixels (0 = none)
sw: Ufafanuzi wa urefu wa laini katika saizi (0 = hakuna)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
sw: Maelezo ya kipengee. Ukiacha tofauti hii, wanunuzi huweka majina yao wakati wa kulipa.

en: Description size in pixels (0 = none)
sw: Ukubwa wa maelezo katika saizi (0 = hakuna)

en: Description Styles
sw: Mitindo ya Ufafanuzi

en: Description weight (0 = none)
sw: Uzito wa ufafanuzi (0 = hakuna)

en: Desktop preview
sw: Uhakiki wa eneo-kazi

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
sw: Mwisho (inabainisha eneo la mwisho la kukokotoa maelekezo)

en: Destination address
sw: Anwani ya kufika

en: Destination address (required)
sw: Anwani ya kwenda (inahitajika)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
sw: Lemaza kitufe cha 'Ingiza' kibodi (kuzuia kuwasilisha fomu kwa kubonyeza Ingiza)

en: Disable autocompletion
sw: Lemaza kukamilisha kiotomatiki

en: Disable autofocus on first field
sw: Lemaza kiotomatiki kwenye uwanja wa kwanza

en: Disable default UI
sw: Lemaza UI chaguomsingi

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
sw: Lemaza kigezo cha hatua ya sehemu nyingi katika URL

en: Disable popup closing
sw: Lemaza kufungwa kwa madirisha ibukizi

en: Disable scrolling on error
sw: Lemaza kusogeza kwa hitilafu

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
sw: Lemaza kusogeza kwenye kitufe cha Prev na Next

en: Disable the input field
sw: Lemaza uga wa kuingiza

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
sw: Lemaza chaguo kuchagua siku maalum katika kalenda k.m Jumapili, Jumatatu nk.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
sw: Lemaza hii ili uondoe tabo za mhariri za kuona na maandishi

en: Disable time options by ranges
sw: Lemaza chaguzi za wakati kwa masafa

en: Disabled
sw: Imelemazwa

en: Disabled (do not make variable)
sw: Imelemazwa (usifanye mabadiliko)

en: Disabled (do not use conditional logic)
sw: Imelemazwa (usitumie mantiki ya masharti)

en: Disabled (not recommended)
sw: Imelemazwa (haifai)

en: Disabled (use default form settings)
sw: Imelemazwa (tumia mipangilio chaguomsingi ya fomu)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
sw: Usiruhusu watumiaji kubadilisha saini iliyopo wakati fomu ilijaa data

en: Disallow users to filter items
sw: Ruhusu watumiaji kuchuja vipengee

en: Discount amount (leave blank for no discount)
sw: Kiasi cha punguzo (acha wazi bila punguzo)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
sw: Kiasi cha punguzo kinachohusishwa na bidhaa, ambacho lazima kiwe chini ya bei ya mauzo ya bidhaa.

en: Discount number
sw: Nambari ya punguzo

en: Discount rate (leave blank for no discount)
sw: Kiwango cha punguzo (acha wazi bila punguzo)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
sw: Kiwango cha punguzo, kama asilimia, kinachohusishwa na bidhaa. Weka kwa thamani chini ya 100

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
sw: Onyesha ujumbe baada ya mtumiaji kuweka upya nenosiri lake (acha wazi bila ujumbe)

en: Display a message to the locked out user
sw: Onyesha ujumbe kwa mtumiaji aliyefungiwa

en: Display a message to the logged out user
sw: Onyesha ujumbe kwa mtumiaji aliyetoka

en: Display a message when account has been verified
sw: Onyesha ujumbe wakati akaunti imethibitishwa

en: Display a message when no user is logged in
sw: Onyesha ujumbe wakati hakuna mtumiaji ameingia

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
sw: Onyesha ujumbe wakati hakuna mtumiaji aliyepatikana (acha wazi bila ujumbe)

en: Display a message when the activation code is incorrect
sw: Onyesha ujumbe wakati msimbo wa kuwezesha si sahihi

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
sw: Onyesha ujumbe wa kukaribisha baada ya mtumiaji kuingia (acha wazi bila ujumbe)

en: Display an error message when form is locked
sw: Onyesha ujumbe wa kosa wakati fomu imefungwa

en: Display close (X) button
sw: Onyesha kitufe cha kufunga (X).

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
sw: Tarehe za kuonyesha katika miezi mingine mwanzoni au mwishoni mwa mwezi wa sasa

en: Display dots navigation
sw: Onyesha urambazaji wa dots

en: Display form processing overlay (popup)
sw: Onyesha uwekaji wa uchakataji wa fomu (dukizo)

en: Display interests/groups
sw: Onyesha maslahi/vikundi

en: Display Layout
sw: Onyesha Mpangilio

en: Display Name
sw: Jina la Kuonyesha

en: Display name
sw: Jina la kuonyesha

en: Display oldest or latest entries at the top
sw: Onyesha maingizo ya zamani zaidi au ya hivi punde juu

en: Display popup after X seconds
sw: Onyesha dirisha ibukizi baada ya sekunde X

en: Display popup after X seconds of inactivity
sw: Onyesha dirisha ibukizi baada ya sekunde X za kutokuwa na shughuli

en: Display popup between date range (schedule)
sw: Onyesha ibukizi kati ya kipindi (ratiba)

en: Display popup on exit intent
sw: Onyesha ibukizi kwenye dhamira ya kutoka

en: Display popup on page leave/close/exit
sw: Onyesha ibukizi kwenye ukurasa kuondoka/funga/toka

en: Display popup on page load
sw: Onyesha ibukizi kwenye upakiaji wa ukurasa

en: Display prev/next buttons
sw: Onyesha vifungo vya mapema / vifuatavyo

en: Display previous and next buttons
sw: Onyesha vifungo vya awali na vifuatavyo

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
sw: Kataa mtumiaji kutoka kuchagua tarehe maalum au masafa ya tarehe katika kalenda

en: Distance / Duration calculation (google directions)
sw: Mahesabu ya umbali / Muda (maelekezo ya google)

en: Distance in meters
sw: Umbali kwa mita

en: Distance text in km or miles
sw: Nakala ya umbali katika km au maili

en: Divider
sw: Mgawanyiko

en: Divider alignment
sw: Mpangilio wa mgawanyiko

en: Divider color
sw: Rangi iliyogawanyika

en: Divider custom width
sw: Upanaji wa kawaida wa kugawanya

en: Divider height
sw: Urefu wa kugawanya

en: Divider weight
sw: Uzito wa kugawanya

en: Do not allow (default)
sw: Usiruhusu (chaguo-msingi)

en: Do not apply any discount
sw: Usitumie punguzo lolote

en: Do not change role
sw: Usibadilishe jukumu

en: Do not create a new Contact Entry
sw: Usiunde Entry mpya ya Mawasiliano

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
sw: Usiunde Entry mpya ya Mawasiliano wakati iliyopo ilisasishwa

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
sw: Usionyeshe arifa ya msimamizi baada ya kusasisha programu-jalizi

en: Do not exclude from emails
sw: Usiondoe kwenye barua pepe

en: Do not fill out the following field with entry data
sw: Usijaze uwanja ufuatao na data ya kuingia

en: Do not normalize strings (default)
sw: Usifanye mifuatano kuwa ya kawaida (chaguo-msingi)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
sw: Usiripoti maelezo ya kina zaidi kwa mteja wako. Badala yake, wasilisha kama ungefanya

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
sw: Usiripoti maelezo ya kina zaidi kwa mteja wako. Badala yake, wasilisha kama ungefanya

en: Do not save data
sw: Usihifadhi data

en: Do not save empty values
sw: Usihifadhi maadili tupu

en: Do not save field in Contact Entry
sw: Usihifadhi uwanja katika Kiingilio cha Mawasiliano

en: Do not save PDF in Contact Entry
sw: Usihifadhi PDF katika Kuingia kwa Mawasiliano

en: Do not send a confirmation email
sw: Usitumie barua pepe ya uthibitisho

en: Do not send an admin email
sw: Usitumie barua pepe ya msimamizi

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
sw: Usitume mipangilio ya fomu kwa Zapier (imewezeshwa kwa chaguomsingi)

en: Do not show file uploads in the Media Library
sw: Usionyeshe upakiaji wa faili kwenye Maktaba ya Media

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
sw: Usifanye chochote (usiingie wala kutuma barua pepe ya uthibitishaji)

en: Documentation
sw: Nyaraka

en: Domain name for blog
sw: Jina la kikoa la blogi

en: Donation checkout
sw: Malipo ya mchango

en: Dotted
sw: Iliyotiwa alama

en: Double
sw: Mara mbili

en: Download button text
sw: Nakala ya kitufe cha kupakua

en: Download PDF
sw: Pakua PDF

en: Download Summary
sw: Pakua Muhtasari

en: Downloadable product
sw: Bidhaa inayopakuliwa

en: Downloading file...
sw: Inapakua faili ...

en: Draft
sw: Rasimu

en: Dragger color
sw: Rangi ya kuburuta

en: Dropdown
sw: Kudondosha

en: Dropdown arrow
sw: Kishale kunjuzi

en: Dropdown colors
sw: Rangi za kushuka

en: Dropdown item background
sw: Mandharinyuma ya kipengee kunjuzi

en: Dropdown item background focus
sw: Ulengaji wa mandharinyuma ya kipengee kunjuzi

en: Dropdown item font focus
sw: Ulengaji wa fonti wa kipengee kunjuzi

en: Duplicate
sw: Nakala

en: Duplicate element
sw: Nakala ya nakala

en: Duplicate entry title error message
sw: Nakala ya ujumbe wa hitilafu ya kichwa

en: Duration in seconds
sw: Muda kwa sekunde

en: Duration text in minutes
sw: Nakala ya muda katika dakika

en: Dutch
sw: Kiholanzi

en: Dutch (Belgium)
sw: Kiholanzi (Ubelgiji)

en: Dynamic
sw: Nguvu

en: E-mail
sw: Barua pepe

en: E-mail & Contact Entry Label
sw: Barua pepe & Lebo ya Kuingia

en: E-mail Address
sw: Barua pepe

en: E-mail address
sw: Barua pepe

en: E-mail address (mailto:)
sw: Anwani ya barua pepe (mailto:)

en: E-mail address of blog administrator
sw: Anwani ya barua pepe ya msimamizi wa blogi

en: E-mail copyright
sw: Hakimiliki ya barua pepe

en: E-mail headers
sw: Vichwa vya barua pepe

en: E-mail logo
sw: Nembo ya barua pepe

en: E-mail Reminders
sw: Vikumbusho vya Barua Pepe

en: E-mail social icons
sw: E-mail icons za kijamii

en: E-mail subtitle
sw: Manukuu ya barua pepe

en: E-mail subtitle (confirm)
sw: Manukuu ya barua pepe (thibitisha)

en: E-mail Template 1
sw: Kiolezo cha Barua pepe 1

en: E-mail title
sw: Jina la barua pepe

en: E-mail title (confirm)
sw: Jina la barua pepe (thibitisha)

en: e.g: 1
sw: k.m: 1

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
sw: Kwa mfano: field_name|meta_key (kila kwenye mstari mpya)

en: e.g: price_XXXX
sw: k.m: bei_XXXX

en: e.g: SbwGtc0x
sw: k.m: SbwGtc0x

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
sw: k.m: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
sw: k.m: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
sw: ECHO - Pato la maandishi-wazi kama-yanafaa kwa CLI

en: Edit author
sw: Hariri mwandishi

en: Edit contact entry
sw: Badilisha ingizo la anwani

en: Edit element
sw: Hariri kipengele

en: Edit order
sw: Badilisha agizo

en: Edit post
sw: Badilisha chapisho

en: Edit the contact entry (backend)
sw: Hariri ingizo la anwani (nyuma)

en: Edit Translation
sw: Hariri Tafsiri

en: Editor height in pixels
sw: Urefu wa mhariri katika saizi

en: Element Settings & Options
sw: Mipangilio ya Element na Chaguzi

en: Email
sw: Barua pepe

en: email
sw: barua pepe

en: Email Address
sw: Barua pepe

en: Email attachments
sw: Viambatisho vya barua pepe

en: Email headers
sw: Vichwa vya barua pepe

en: Email label
sw: Lebo ya barua pepe

en: Email template
sw: Kiolezo cha barua pepe

en: Empty cart before adding products
sw: Safisha rukwama kabla ya kuongeza bidhaa

en: Enable
sw: Wezesha

en: Enable (do not save empty values)
sw: Wezesha (usihifadhi nambari tupu)

en: Enable (exclude empty values)
sw: Wezesha (kondoa maadili tupu)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
sw: Washa (huwezesha kutafuta maandishi ndani ya PDF)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
sw: Washa (washa hii ikiwa tu fomu yako inatumia maandishi ya Kiarabu)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
sw: Washa (washa hii ikiwa tu fomu yako inatumia maandishi ya cyrillic)

en: Enable Adaptive Placeholders
sw: Washa Vishika Nafasi Vinavyofaa

en: Enable Add More
sw: Wezesha Ongeza Zaidi

en: Enable address auto complete
sw: Wezesha kiotomatiki anwani

en: Enable Ajax
sw: Washa Ajax

en: Enable auto suggest
sw: Washa pendekezo la kiotomatiki

en: Enable automatic Tax
sw: Washa Ushuru wa kiotomatiki

en: Enable birthdate calculations
sw: Washa mahesabu ya tarehe ya kuzaliwa

en: Enable code generation
sw: Wezesha uzalishaji wa nambari

en: Enable contact entry search by title
sw: Washa utafutaji wa kuingia kwa anwani kwa kichwa

en: Enable contact entry updating
sw: Washa usasishaji wa kuingia kwa anwani

en: Enable custom entry titles
sw: Washa vichwa vya kuingia maalum

en: Enable custom padding
sw: Washa mipangilio maalum

en: Enable custom parameter string for POST method
sw: Wezesha kamba ya kigezo maalum kwa njia ya POST

en: Enable custom popup padding
sw: Washa pedi ibukizi maalum

en: Enable custom return URL
sw: Washa URL maalum ya kurejesha

en: Enable custom settings
sw: Washa mipangilio maalum

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
sw: Washa hali ya utatuzi (hii haitawasilisha fomu, lakini pakua moja kwa moja pakua PDF, wezesha hii wakati wa kuunda fomu yako)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
sw: Washa hali ya utatuaji (itatoa majibu ya POST kwa watengenezaji)

en: Enable distance calculator
sw: Washa kikokotoo cha umbali

en: Enable Drag & Drop Upload Support
sw: Washa Buruta na Achia Usaidizi wa Upakiaji

en: Enable email reminder #%s
sw: Washa kikumbusho cha barua pepe #%s

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
sw: Washa kidakuzi cha mwisho wa matumizi (onyesha popup mara moja tu)

en: Enable form POST method
sw: Washa njia ya POST ya fomu

en: Enable Form to PDF generation
sw: Washa Fomu kwa kizazi cha PDF

en: Enable Google Analytics Tracking
sw: Washa Ufuatiliaji wa Google Analytics

en: Enable icons
sw: Washa aikoni

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
sw: Washa nyongeza ya nambari za ankara mfano: 0001

en: Enable keyword field
sw: Washa uwanja wa neno kuu

en: Enable keyword user input
sw: Washa uingizaji wa mtumiaji wa neno kuu

en: Enable line breaks
sw: Wezesha mapumziko ya laini

en: Enable listings for this form
sw: Washa uorodheshaji wa fomu hii

en: Enable media upload button
sw: Washa kitufe cha kupakia media

en: Enable password protection
sw: Washa ulinzi wa nenosiri

en: Enable PayPal Checkout
sw: Washa Malipo ya PayPal

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
sw: Washa hali ya PayPal Sandbox (kwa madhumuni ya majaribio pekee)

en: Enable Popup
sw: Washa Dirisha Ibukizi

en: Enable Popup Border
sw: Washa Mpaka Ibukizi

en: Enable Popup Shadows
sw: Washa Vivuli Ibukizi

en: Enable read-only
sw: Washa kusoma tu

en: Enable Right To Left Layout
sw: Washa Mpangilio wa Kulia Kushoto

en: Enable RTL (Right To Left layout)
sw: Washa RTL (Mpangilio wa kulia kwenda kushoto)

en: Enable RTL E-mails
sw: Wezesha barua pepe za RTL

en: Enable server side lookup
sw: Washa ukaguzi wa upande wa seva

en: Enable SMTP authentication
sw: Washa uthibitishaji wa SMTP

en: Enable Stripe Checkout
sw: Washa Malipo ya Mistari

en: Enable Stripe checkout for this form
sw: Washa malipo ya Stripe kwa fomu hii

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
sw: Washa Stripe Sandbox/Modi ya Jaribio (kwa madhumuni ya majaribio pekee)

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
sw: Washa ukusanyaji wa Kitambulisho cha Kodi (huruhusu watumiaji kununua kama biashara)

en: Enable the WordPress text editor
sw: Wezesha kihariri cha maandishi cha WordPress

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
sw: Wezesha hii ikiwa hutaki kuunda Kiingilio kipya cha Mawasiliano wakati wa kusasisha Kiingilio cha Mawasiliano kilichopo

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
sw: Wezesha hii ikiwa unataka kuficha hatua kwenye vifaa vya rununu

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
sw: Wezesha hii ikiwa unataka kuonyesha mwambaa wa maendeleo kwa Sehemu nyingi

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
sw: Wezesha hii ikiwa unataka kuonyesha hatua za Sehemu nyingi

en: Enable TLS or SSL encryption
sw: Wezesha usimbuaji wa TLS au SSL

en: Enable transparent backgrounds
sw: Washa mandhari ya uwazi

en: Enable uppercase transformation
sw: Washa mabadiliko makubwa

en: Enable user form lock / submission limit
sw: Washa kikomo cha kufunga / kuwasilisha fomu ya mtumiaji

en: Enable WooCommerce Checkout
sw: Washa Malipo ya WooCommerce

en: Enable WooCommerce Order Search
sw: Wezesha Utafutaji wa Agizo la WooCommerce

en: Enable Zapier connection
sw: Washa muunganisho wa Zapier

en: Enabled
sw: Imewezeshwa

en: Enabled (make variable)
sw: Imewezeshwa (fanya mabadiliko)

en: Enabled (recommended)
sw: Imewezeshwa (inapendekezwa)

en: Enabled (use custom button settings)
sw: Imewezeshwa (tumia mipangilio ya kitufe maalum)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
sw: Kuwezesha hii pia kutazuia kibodi kutojitokeza kwenye vifaa vya rununu

en: Enclosure
sw: Ufungaji

en: English / Western (default)
sw: Kiingereza / Magharibi (chaguomsingi)

en: English / Western formatting is the default
sw: Muundo wa Kiingereza / Magharibi ndio chaguo-msingi

en: English/Australia
sw: Kiingereza / Australia

en: English/New Zealand
sw: Kiingereza / New Zealand

en: English/UK
sw: Kiingereza / Uingereza

en: Enter "4" to display 16 as 0016
sw: Ingiza "4" kuonyesha 16 kama 0016

en: Enter a custom email address or use the blog settings
sw: Ingiza anwani ya barua pepe maalum au tumia mipangilio ya blogi

en: Enter a custom entry title
sw: Ingiza kichwa cha kuingia maalum

en: Enter a custom form post URL
sw: Ingiza URL ya fomu ya kawaida

en: Enter a custom URL to link to
sw: Ingiza URL maalum ya kuunganisha

en: Enter a custom URL to redirect to
sw: Ingiza URL maalum ili uelekeze tena

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
sw: Ingiza anwani ya kudumu / zipcode au ingiza jina la uwanja wa kipekee ili kupata anwani ya nguvu kutoka kwa watumiaji

en: Enter a name
sw: Ingiza jina

en: Enter a name for your form
sw: Ingiza jina la fomu yako

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
sw: Weka kitambulisho cha mzazi ikiwa ungependa chapisho liwe na mzazi

en: Enter a password to protect the form
sw: Weka nenosiri ili kulinda fomu

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
sw: Ingiza kinyago kilichotanguliwa mfano: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
sw: Ingiza nenosiri kali

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
sw: Weka Kitambulisho cha bidhaa kilichopo tayari cha Stripe ambacho bei hii itakuwa yake

en: Enter an email address
sw: Ingiza anwani ya barua pepe

en: Enter anything you like for the copyright section
sw: Weka chochote unachopenda kwa sehemu ya hakimiliki

en: Enter Coupon ID:
sw: Weka Kitambulisho cha Kuponi:

en: Enter custom parameter string
sw: Ingiza kamba ya parameta maalum

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
sw: Weka URL maalum (tumia {tags} ikihitajika)

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
sw: Weka vitambulisho vya fomu ili kulinganisha nakala ya jina la ingizo

en: Enter latitudes and longitudes
sw: Ingiza latitudo na longitudo

en: Enter product price/plan ID.
sw: Weka bei ya bidhaa/kitambulisho cha mpango.

en: Enter Promotion ID:
sw: Weka Kitambulisho cha Matangazo:

en: Enter shipping rate ID:
sw: Weka kitambulisho cha bei ya usafirishaji:

en: Enter tags (comma separated)
sw: Ingiza lebo (koma zimetenganishwa)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
sw: Ingiza sehemu ambazo zinahitaji kuhifadhiwa kwa mteja

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
sw: Weka kiasi ndani ya saa kabla ya kiungo cha malipo cha kujaribu tena kuisha. Lazima iwe nambari kati ya 24 na 720.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
sw: Ingiza jina la slug ya sifa mfano rangi au hali

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
sw: Weka sifa zinazohitaji kuhifadhiwa kwa bidhaa hii. Weka kila kategoria ya sifa kwenye mstari mpya uliotenganishwa na mabomba \"|\". Bainisha thamani zako kama hivi:%3$sAttribute Slug|Thamani ya sifa|Inayoonekana|Variation|Taxonomy%3$sMfano wenye lebo:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sMfano bila lebo: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$sThamani zinazoruhusiwa:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
sw: Ingiza kitambulisho cha kategoria kuwatenga waliotenganishwa na koma

en: enter the field name
sw: ingiza jina la uwanja

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
sw: Weka vitambulisho vya orodha au uweke {tag}

en: Enter the name of the post type
sw: Ingiza jina la aina ya chapisho

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
sw: Andika jina la aina ya chapisho (k.m: chapisho, ukurasa, bidhaa)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
sw: Ingiza kitambulisho cha chapisho ili kuwatenga waliotenganishwa na koma

en: Enter the price
sw: Ingiza bei

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
sw: Weka data maalum ya meta ya bidhaa (si lazima)

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
sw: Weka kitambulisho cha bidhaa ambacho kinahitaji kuongezwa kwenye rukwama

en: Enter the second value you want to validate
sw: Ingiza thamani ya pili unayotaka kuhalalisha

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
sw: Ingiza jina la jedwali pamoja na kiambishi awali mfano: wp_mycustomtable

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
sw: Ingiza majina ya lebo yaliyotenganishwa na koma k.m: wasanidi programu, mauzo, bonyeza

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
sw: Ingiza jina la slug ya ushuru mfano kategoria au product_cat

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
sw: Ingiza jina la uwanja wa kipekee ambalo thamani ya umbali inapaswa kuwa na watu (inahitajika)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
sw: Ingiza kitambulisho cha mtumiaji kuwatenga waliotenganishwa na koma

en: Enter the value you want to validate
sw: Ingiza thamani unayotaka kuidhibitisha

en: Entry date
sw: Tarehe ya kuingia

en: Entry ID
sw: Kitambulisho cha kuingia

en: Entry search
sw: Utafutaji wa kuingia

en: Entry searched
sw: Ingizo limetafutwa

en: Entry status
sw: Hali ya kuingia

en: Entry status after payment completed
sw: Hali ya kuingia baada ya malipo kukamilika

en: Entry title
sw: Kichwa cha kuingia

en: Equal
sw: Sawa

en: Error
sw: Kosa

en: Error Colors
sw: Rangi za Hitilafu

en: Error FadeIn Duration
sw: Kosa FadeIn Duration

en: Error Message Colors
sw: Rangi za Ujumbe wa Kosa

en: Error message positioning
sw: Kuweka nafasi ya ujumbe

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
sw: Ujumbe wa hitilafu wa kuonyeshwa kwa mtumiaji wakati uga umejazwa kimakosa (wakati uthibitishaji umeshindwa)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
sw: Ujumbe wa hitilafu wa kuonyeshwa kwa mtumiaji wakati uga haujajazwa. Huanguka nyuma kwa "Ujumbe wa hitilafu ya Uthibitishaji" ikiwa itaachwa wazi.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
sw: Hitilafu: seva haikuweza kuhifadhi fomu kwa sababu ombi ni kubwa. Tafadhali wasiliana na msimamizi wako wa tovuti na uongeze vikomo vya seva yako.

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
sw: ERROR_LOG - Pato kwa logi ya makosa kama ilivyosanidiwa katika php.ini

en: Esperanto
sw: Kiesperanto

en: Estonian
sw: Kiestonia

en: European - dd-mm-yy
sw: Ulaya - dd-mm-yy

en: Every minute
sw: Kila dakika

en: Exact match
sw: Inalingana kabisa

en: Example
sw: Mfano

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
sw: Mfano miaka 100 zamani na miaka 5 siku zijazo: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
sw: Mfano wa kurudisha kitambulisho cha safu mlalo: <strong> {ID} </strong>

en: Example with {tags}
sw: Mfano na {tags}

en: Example without {tags}
sw: Mfano bila {tags}

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
sw: Mfano, kurudisha safu jina Jina la kwanza: <strong> {jina la kwanza} </strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
sw: Mfano: 09:00%sUnaweza pia kutumia {tags}, kwa mfano kupata muhuri wa muda (epoch). Kwa njia hii unaweza kuitumia pamoja na kipengee cha Kikokotoo kukokotoa muda katika siku zijazo, kwa mfano saa 2 zijazo (acha wazi ili kuzima kipengele hiki)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
sw: Mfano: 17:00%sUnaweza pia kutumia {tags}, kwa mfano kupata muhuri wa muda (epoch). Kwa njia hii unaweza kuitumia pamoja na kipengee cha Kikokotoo kukokotoa muda katika siku zijazo, kwa mfano saa 2 zijazo (acha wazi ili kuzima kipengele hiki)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
sw: Mfano: 2 = Saa mbili baada ya, -5 = Saa tano kabla<br /> (muda wa msingi utakuwa wakati wa kuwasilisha fomu)

en: Example: Company Name
sw: Mfano: Jina la Kampuni

en: Example: first_name|last_name|email
sw: Mfano: jina la kwanza|jina la mwisho|barua pepe

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
sw: Mfano: ikiwa unataka kupunguza mawasilisho 2 kwa kila mtumiaji weka hii iwe "2"

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
sw: Mfano: ikiwa unataka kupunguza fomu kwa uwasilishaji 50 kwa jumla, weka chaguo hili kuwa "50"

en: Example: info@companyname.com
sw: Mfano: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
sw: Mfano: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
sw: Mfano: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example: Verify your account
sw: Mfano: Thibitisha akaunti yako

en: Example: Your account has been approved
sw: Mfano: Akaunti yako imeidhinishwa

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
sw: Mfano: Nenosiri lako jipya. Unaweza kutumia {user_login}

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
sw: Mfano:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(ingiza kila safu kwenye mstari mpya)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
sw: Mfano:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sSehemu inayowezekana ya kujaza kwenye ukurasa wa kulipa ni: %1$s

en: Exclude a category
sw: Tenga kitengo

en: Exclude a post
sw: Tenga chapisho

en: Exclude dates or a range of dates
sw: Tenga tarehe au anuwai ya tarehe

en: Exclude empty values from email loop
sw: Tenga maadili tupu kutoka kwa kitanzi cha barua pepe

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
sw: Ondoa sehemu kutoka kwa faili ya CSV (weka kila jina la uwanja kwenye mstari mpya)

en: Exclude from admin email
sw: Tenga kutoka kwa barua pepe ya msimamizi

en: Exclude from all emails
sw: Tenga kutoka kwa barua pepe zote

en: Exclude from confirmation email
sw: Tenga kutoka kwa barua pepe ya uthibitisho

en: Exclude from email
sw: Tenga kutoka kwa barua pepe

en: Exclude specific days
sw: Tenga siku maalum

en: Exclude user(s)
sw: Tenga watumiaji

en: Existing Page
sw: Ukurasa uliopo

en: Expiration time in days
sw: Muda wa kumalizika muda katika siku

en: Expired
sw: Muda wake umeisha

en: Export
sw: Hamisha

en: Export & Import
sw: Hamisha na Ingiza

en: Export Contact Entries
sw: Ingiza Viingilio vya Mawasiliano

en: Export Contact Entries to CSV
sw: Hamisha Entries za Mawasiliano kwa CSV

en: Export form
sw: Hamisha fomu

en: Export Forms
sw: Fomu za kuuza nje

en: Export Settings
sw: Mipangilio ya kuuza nje

en: Export to CSV
sw: Hamisha kwa CSV

en: Extra styles
sw: Mitindo ya ziada

en: Fade in down to up
sw: Fifia chini hadi juu

en: Fade in left to right
sw: Fifia kushoto kwenda kulia

en: Fade in right to left
sw: Fifia kulia kwenda kushoto

en: Fade in up to down
sw: Fifia hadi chini

en: Fade in without movement
sw: Fifia bila harakati

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
sw: Muda wa FadeIn katika milisekunde (0 hakuna athari ya kufifia)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
sw: Muda wa FadeOut katika milisekunde (0 hakuna athari ya kufifia)

en: Failed
sw: Imeshindwa

en: Failed to process data, please try again
sw: Imeshindwa kuchakata data, tafadhali jaribu tena

en: Faroese
sw: Kifaroe

en: Featured product
sw: Bidhaa iliyoangaziwa

en: Feb
sw: Februari

en: February
sw: Februari

note: Author of the plugin
en: feeling4design
sw: kujisikia4design

en: Field Colors
sw: Rangi za Shambani

en: Field Colors Focus
sw: Kuzingatia Rangi za Shambani

en: Field description
sw: Maelezo ya uwanja

en: Field description font size
sw: Ukubwa wa fonti ya maelezo ya shamba

en: Field description font weight
sw: Uzito wa fonti ya maelezo ya uwanja

en: Field description line height
sw: Urefu wa mstari wa maelezo ya uwanja

en: Field height in pixels
sw: Urefu wa uwanja katika saizi

en: Field is required!
sw: Shamba linahitajika!

en: Field Label
sw: Lebo ya Shamba

en: Field label
sw: Lebo ya shamba

en: Field label font size
sw: Ukubwa wa fonti ya lebo ya shamba

en: Field label font weight
sw: Uzito wa fonti ya lebo

en: Field label line height
sw: Urefu wa mstari wa lebo ya uwanja

en: Field Loop:
sw: Kitanzi cha Shamba:

en: Field name
sw: Jina la shamba

en: Field size
sw: Ukubwa wa shamba

en: Field size in height
sw: Ukubwa wa uwanja kwa urefu

en: Field type
sw: Aina ya shamba

en: Field width in pixels
sw: Upana wa shamba katika saizi

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
sw: Mashamba ya kuruka (ingiza majina ya uwanja wa kipekee yaliyotengwa na mabomba)

en: File
sw: Faili

en: file
sw: faili

en: File upload
sw: Pakia faili

en: File Upload Settings
sw: Mipangilio ya Kupakia faili

en: Filesize is too big
sw: Faili kubwa ni kubwa mno

en: Filled border color (leave blank for no border)
sw: Rangi ya mpaka iliyojazwa (acha tupu bila mpaka)

en: Filled bottom background color
sw: Rangi ya chini chini iliyojazwa

en: Filled font color
sw: Rangi ya fonti iliyojazwa

en: Filled top background color
sw: Rangi ya mandharinyuma iliyojazwa juu

en: Filter
sw: Kichujio

en: Filter by (leave blank to search all)
sw: Chuja na (acha tupu kutafuta zote)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
sw: Chuja kwa fomu (au acha tupu ili kuhamisha maingizo kutoka kwa aina zote)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
sw: Chuja kulingana na hali ya agizo (acha tupu ili utafute zote)

en: Filter logic
sw: Chuja mantiki

en: Filter method
sw: Mbinu ya kichujio

en: Filter options
sw: Chaguo za vichujio

en: Filter placeholder
sw: Chuja kishika nafasi

en: Filter posts by specific taxonomy
sw: Chuja machapisho na ushuru maalum

en: Filter users by role(s)
sw: Chuja watumiaji kulingana na majukumu

en: Filters relation
sw: Vichungi uhusiano

en: Finnish
sw: Kifini

en: First choice
sw: Chaguo la kwanza

en: First day of week
sw: Siku ya kwanza ya wiki

en: First Name
sw: Jina la kwanza

en: First name
sw: Jina la kwanza

en: First name (optional)
sw: Jina la kwanza (si lazima)

en: First/Last name
sw: Kwanza / Jina la mwisho

en: first_choice
sw: kwanza_chaguo

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
sw: Imerekebishwa (k.m: kila mara saa 09:00)

en: Fixed (not recommended)
sw: Zisizohamishika (haifai)

en: Float
sw: Kuelea

en: Focussed border color (leave blank for no border)
sw: Rangi ya mpaka inayozingatia (acha tupu bila mpaka)

en: Focussed bottom background color
sw: Rangi ya chini chini iliyolenga

en: Focussed font color
sw: Rangi ya fonti iliyozingatia

en: Focussed top background color
sw: Rangi ya mandharinyuma ya kulenga juu

en: Font Color
sw: Rangi ya herufi

en: Font color
sw: Rangi ya herufi

en: Font Color Focus
sw: Fonti Rangi Focus

en: Font family
sw: Familia ya herufi

en: Font size in pixels
sw: Ukubwa wa fonti katika saizi

en: Font styles
sw: Mitindo ya herufi

en: Font styles (mobile/responsive)
sw: Mitindo ya fonti (simu ya rununu/inayojibu)

en: Font weight
sw: Uzani wa herufi

en: Footer colors
sw: Rangi za chini

en: Footer margins (in units declared above)
sw: Ukingo wa kijachini (katika vitengo vilivyotangazwa hapo juu)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
sw: Kwa watengenezaji tu, haionekani kwa chaguo-msingi, unaweza kubadilisha hii na CSS ya kawaida.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
sw: Lazimisha usikivu kwenye vifaa vya rununu (kila wakati upana 100%)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
sw: Lazimisha kutumia mapumziko ya laini badala ya aya

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
sw: Lazimisha: tumia mpangilio hapo juu kwa Barua pepe zote za Usimamizi (mpangilio ulioainishwa kwenye fomu za kibinafsi utapuuzwa)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
sw: Lazimisha: tumia mpangilio hapo juu kwa barua pepe zote za Uthibitishaji (mpangilio ulioainishwa kwenye fomu za kibinafsi utapuuzwa)

en: form
sw: fomu

en: Form creation failed, could not find original form:
sw: Uundaji wa fomu umeshindwa, haikuweza kupata fomu asili:

en: Form Elements
sw: Vipengele vya fomu

en: Form ID's separated by commas
sw: Kitambulisho cha fomu kimetenganishwa na koma

en: Form loading icon (preloader)
sw: Aikoni ya upakiaji wa fomu (preloader)

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
sw: Mfano wa Margins za Fomu: 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
sw: Upana wa Upeo wa Fomu

en: Form Name
sw: Jina la fomu

en: Form name
sw: Jina la fomu

en: Form redirect option
sw: Chaguo la kuelekeza fomu

en: Form Settings
sw: Mipangilio ya fomu

en: Form settings
sw: Mipangilio ya fomu

en: Form setup wizard
sw: Fomu ya kuanzisha mchawi

en: form-not-saved-yet
sw: fomu-bado-haijahifadhiwa

en: Form:
sw: Fomu:

en: French
sw: Kifaransa

en: Fri
sw: Ijumaa

en: Friday
sw: Ijumaa

en: From
sw: Kutoka

en: From Bottom
sw: Kutoka Chini

en: From date
sw: Kuanzia tarehe

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
sw: Kuanzia tarehe (yyyy-mm-dd): Onyesha ibukizi ndani ya kipindi mahususi

en: From email
sw: Kutoka kwa barua pepe

en: From email:
sw: Kutoka kwa barua pepe:

en: From Left
sw: Kutoka Kushoto

en: From name
sw: Kutoka kwa jina

en: From name:
sw: Kutoka kwa jina:

en: From Right
sw: Kutoka Kulia

en: From Top
sw: Kutoka Juu

en: Front-end Posting
sw: Uchapishaji wa mwisho wa mbele

en: Front-end Posting Settings
sw: Mipangilio ya Uchapishaji ya Mwisho wa Mbele

en: Full - DD, d MM, yy
sw: Kamili - DD, d MM, yy

en: Full Name
sw: Jina kamili

en: Full Rounded
sw: Umekamilika

en: Future
sw: Wakati ujao

en: Galician
sw: Kigalisia

en: General
sw: Mkuu

en: Generate new password on the fly when sending approve email
sw: Tengeneza nenosiri jipya kwa haraka unapotuma barua pepe ya kuidhinisha

en: Generated PDF
sw: PDF Iliyozalishwa

en: Generated PDF file
sw: Faili ya PDF iliyotengenezwa

en: Generated PDF Label
sw: Lebo ya PDF Inayozalishwa

en: Generated PDF name
sw: Jina la PDF lililotolewa

en: Generated PDF URL
sw: URL ya PDF iliyozalishwa

en: Generating PDF file...
sw: Inazalisha faili ya PDF ...

en: Generating text
sw: Kuzalisha maandishi

en: Georgian
sw: Kijojiajia

en: German
sw: Kijerumani

en: Get your API key
sw: Pata ufunguo wako wa API

en: Get your webhook signing secret key
sw: Pata ufunguo wako wa siri wa kuambatisha cheti kwenye mtandao

en: Give this listing a name
sw: Ipe tangazo hili jina

en: Global font family
sw: Familia ya fonti ya Ulimwenguni

en: Global font size
sw: Ukubwa wa fonti duniani

en: Global font weight
sw: Uzito wa fonti wa kimataifa

en: Global Form locker / submission limit
sw: Kikomo cha kabati / upeo wa kuwasilisha

en: Global line height
sw: Urefu wa mstari wa kimataifa

en: Global Overriding
sw: Ubatilishaji Ulimwenguni

en: Global secret name
sw: Jina la siri la ulimwengu

en: Global secret value
sw: Thamani ya siri ya kimataifa

en: Global secrets
sw: Siri za ulimwengu

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
sw: Siri za ulimwengu zinaweza kutumika katika aina zako zote. Hakikisha haubadilishi siri zozote zilizopo au inaweza kuathiri fomu zilizoundwa hapo awali zinazotumia siri za kimataifa.

en: Global Unique ID for referencing the post
sw: Kitambulisho cha Kipekee cha Ulimwenguni kwa kurejelea chapisho

en: Google API key
sw: Kitufe cha Google API

en: Google Map
sw: Ramani ya Google

en: Google Maps API - Key
sw: API ya Ramani za Google - Ufunguo

en: Google Maps API - Language
sw: API ya Ramani za Google - Lugha

en: Google Maps API - Region
sw: API ya Ramani za Google - Mkoa

en: Google reCAPTCHA verification failed!
sw: Uthibitishaji wa Google reCAPTCHA umeshindwa!

en: Gradient Bottom
sw: Gradient Chini

en: Gradient Bottom Focus
sw: Uzingatiaji wa Chini wa Gradient

en: Gradient Top
sw: Gradient Juu

en: Gradient Top Focus
sw: Mtazamo wa Juu wa Gradient

en: Greater than
sw: Kubwa kuliko

en: Greater than or equal to
sw: Kubwa kuliko au sawa na

en: Greek
sw: Kigiriki

en: Grid
sw: Gridi ya taifa

en: Gross amount
sw: Kiasi cha jumla

en: Grouped field
sw: Sehemu ya vikundi

en: GUID
sw: KIONGOZI

en: Handling amount
sw: Kiasi cha utunzaji

en: Handling charges
sw: Kushughulikia malipo

en: Header colors
sw: Rangi za kichwa

en: Header margins (in units declared above)
sw: Kando ya kichwa (katika vitengo vilivyotangazwa hapo juu)

en: Heading
sw: Kichwa

en: Heading 1
sw: Kichwa 1

en: Heading 2
sw: Kichwa 2

en: Heading 3
sw: Kichwa 3

en: Heading 4
sw: Kichwa 4

en: Heading 5
sw: Kichwa 5

en: Heading 6
sw: Kichwa 6

en: Heading size
sw: Ukubwa wa kichwa

en: Heading Styles
sw: Mitindo ya Kuongoza

en: Hebrew
sw: Kiebrania

en: height
sw: urefu

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
sw: Hujambo {user_login}, akaunti yako imethibitishwa!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
sw: Hapa unaweza kubadilisha mipangilio kadhaa ambayo inatumika kwa nyuma yako

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
sw: Hapa unaweza kubadilisha njia ambazo faili zinashughulikiwa na kupakiwa

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
sw: Hapa unaweza kuingiza vitu ambavyo vinahitaji kuongezwa kwenye rukwama baada ya kuwasilisha fomu

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
sw: Hapa unaweza kubatilisha mipangilio maalum ya fomu zako zote (pamoja na fomu zilizoundwa hapo awali). Tumia tu ikiwa una mpangilio ambao unahitaji kutumiwa kwenye fomu zote. Ili kutumia mpangilio kwa aina zote lazima uwezeshe kisanduku cha kuangalia 'Force: ...' ambayo inalingana na mpangilio. Ukiamua baadaye kukagua kisanduku cha kuteua, maadili ya fomu ya zamani yatatumika tena. Maana ikiwa utatumia mipangilio iliyo hapo chini haitavuka mipangilio yako yoyote ya fomu, lakini ipuuze tu.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
sw: Hapa unaweza kusanidi bei ya usajili, muda na vipindi

en: Hidden
sw: Imefichwa

en: hidden
sw: siri

en: Hidden field
sw: Sehemu iliyofichwa

en: Hide
sw: Ficha

en: Hide back to top button
sw: Ficha kitufe cha juu

en: Hide empty categories
sw: Ficha aina tupu

en: Hide field icons
sw: Ficha aikoni za uwanja

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
sw: Ficha faili kutoka Maktaba ya Media ambazo zilipakiwa kupitia fomu

en: Hide form after submitting
sw: Ficha fomu baada ya kuwasilisha

en: Hide form from locked out users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji waliofungiwa

en: Hide form from logged in users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji walioingia

en: Hide form from not logged in users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji ambao hawajaingia

en: Hide form when locked
sw: Ficha fomu wakati imefungwa

en: Hide on mobile devices
sw: Ficha kwenye vifaa vya rununu

en: Hide products from the shop
sw: Ficha bidhaa kutoka kwa duka

en: Hide steps on mobile devices
sw: Ficha hatua kwenye vifaa vya rununu

en: Hide the form from locked out users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji waliofungiwa

en: Hide the form from logged in users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji walioingia

en: Hide the form from not logged in users
sw: Ficha fomu kutoka kwa watumiaji ambao hawajaingia

en: Hindi
sw: Kihindi

en: Horizontal display ( -- )
sw: Onyesho la mlalo ( -- )

en: Horizontal tabs
sw: Tabo zenye usawa

en: How does this field need to be validated?
sw: Je! Uwanja huu unahitaji kudhibitishwaje?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
sw: Ni machapisho ngapi yanapaswa kupatikana tena?

en: How times should be displayed in the list and input element.
sw: Ni mara ngapi zinapaswa kuonyeshwa kwenye orodha na kipengee cha kuingiza.

en: How to display your icon.
sw: Jinsi ya kuonyesha ikoni yako.

en: How to handle debug output
sw: Jinsi ya kushughulikia pato la utatuzi

en: HTML (raw)
sw: HTML (mbichi)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
sw: HTML - Pato limetoroka, mapumziko ya laini hubadilishwa kuwa `<br>`, inafaa kwa pato la kivinjari

en: HTML Elements
sw: Vipengele vya HTML

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
sw: HTML/ujumbe wa kuonyesha kwa watumiaji ambao hawawezi kuona tangazo (acha wazi kwa lolote)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
sw: HTML/ujumbe wa kuonyesha wakati hakuna matokeo (acha wazi bila yoyote)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
sw: HTML/ujumbe wa kuonyesha wakati hakuna matokeo kulingana na kichungi (acha wazi bila chochote)

en: HTTP v1.0 (default)
sw: HTTP v1.0 (chaguomsingi)

en: HTTP version
sw: Toleo la HTTP

en: http://
sw: http: //

en: Huge
sw: Kubwa

en: Hungarian
sw: Kihungari

en: Icelandic
sw: Kiaislandi

en: Icon
sw: Aikoni

en: Icon alignment
sw: Mpangilio wa ikoni

en: Icon Colors
sw: Rangi za Ikoni

en: Icon positioning
sw: Nafasi ya ikoni

en: ID
sw: Kitambulisho

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
sw: Kitambulisho cha Mteja aliyepo, ikiwa kipo. Katika hali ya malipo, njia ya hivi karibuni ya malipo ya kadi ya mteja itatumika kujaza barua pepe, jina, maelezo ya kadi na anwani ya kutuma bili kwenye ukurasa wa Malipo. Katika hali ya usajili, njia chaguomsingi ya malipo ya mteja itatumika ikiwa ni kadi, na vinginevyo kadi ya hivi majuzi zaidi itatumika. Anwani sahihi ya kutuma bili, jina la bili na barua pepe ya bili zinahitajika kwenye njia ya malipo ya Checkout ili kujaza mapema maelezo ya kadi ya mteja.

en: ID's
sw: Vitambulisho

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
sw: Kitambulisho; barua ya malipo; jina la kwanza la malipo; jina la mwisho_lipya

en: If field is inside dynamic column, system will automatically add all the meta data. Put each product ID with it's meta data on a new line separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {id}|Color|{color}%1$s%2$sExample without tags:%3$s 82921|Color|Red%1$s%2$sAllowed values:%3$s integer|string|string.
sw: Ikiwa sehemu iko ndani ya safu wima inayobadilika, mfumo utaongeza kiotomatiki data yote ya meta. Weka kila kitambulisho cha bidhaa pamoja na data yake ya meta kwenye laini mpya iliyotenganishwa na mabomba "|".%1$s%2$sMfano wenye lebo:%3$s {id}|Rangi|{color}%1$s%2$sMfano usio na lebo:%3$s 82921|Rangi|Nyekundu%1$s%2$sThamani zinazoruhusiwa:%3$s integer|string|string.

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
sw: Ikiwa viwango vya usafirishaji kulingana na wasifu vitawekwa kwa msingi wa uzito, jumla ya thamani za uzito hutumika kukokotoa gharama za usafirishaji kwa malipo. Thamani halali ni nambari ya desimali yenye tarakimu mbili muhimu upande wa kulia wa nukta ya desimali.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
sw: Ikitolewa, thamani hii itatumika wakati kipengee cha Mteja kitaundwa. Ikiwa haijatolewa, wateja wataombwa kuingiza barua pepe zao. Tumia kigezo hiki kujaza data ya mteja mapema ikiwa tayari una barua pepe kwenye faili.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
sw: Ikiwa kiasi kinaonekana kuwa sahihi, mteja anahitaji kushauriana na mtoaji wake wa kadi ili aweze kufanya ununuzi wa kiasi hicho.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
sw: Ikiwa kisoma kadi kinatumia PIN ya Mtandaoni, mteja anapaswa kuulizwa PIN bila muamala mpya kuundwa. Ikiwa kisoma kadi hakitumii PIN ya Mtandaoni, mteja anapaswa kujaribu tena kwa kuingiza kadi yake na kuweka PIN.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
sw: Ikiwa unapakia fomu kupitia iframe ambazo zina asili tofauti utahitaji kuzima hundi ya CSRF ili uweze kuwasilisha fomu. Hii haifai. Tumia hii tu ikiwa huna suluhisho lingine.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
sw: Ukiwezesha chaguo hili, hakikisha kuwa umeweka %sGoogle API key%s chini ya "Super Forms > Mipangilio > Mipangilio ya Fomu"

en: If you have set an image, the image will override the icon
sw: Ikiwa umeweka picha, picha itapita ishara

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
sw: Ikiwa unahitaji kutuma vikumbusho 10 ingiza: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
sw: Ikiwa tovuti yako inaendesha mfumo wa kuhifadhi akiba ambao hauruhusu kuki kutumika k.m Cache ya Varnish au injini za caching za NGINX unaweza kuwezesha chaguo hili kuzima kuki isihifadhiwe. Kumbuka kuwa hii itavunja utendaji kadhaa ndani ya programu-jalizi ambayo inahitaji kuki. Kwa mfano utendaji wa "Hifadhi maendeleo ya fomu" hautafanya kazi wakati chaguo hili linawezeshwa.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
sw: Ikiwa tovuti yako inatumia Ajax kuomba yaliyomo kwenye chapisho kuamsha chaguo hili. Hii inahakikisha mitindo / hati zimepakiwa kabla ya ombi la Ajax.

en: Image
sw: Picha

en: Image Alignment
sw: Usawazishaji wa Picha

en: Image background size
sw: Ukubwa wa mandharinyuma ya picha

en: Image Button (leave blank to use text button)
sw: Kitufe cha Picha (acha tupu kutumia kitufe cha maandishi)

en: Image Link
sw: Kiungo cha Picha

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
sw: Imperial (umbali umerejeshwa kwa maili na miguu)

en: Import completed
sw: Uingizaji umekamilika

en: Import Contact Entries
sw: Ingiza Viingilio vya Mawasiliano

en: Import elements
sw: Ingiza vitu

en: Import failed: something went wrong while importing.
sw: Uingizaji haukufaulu: kitu kilienda vibaya wakati wa kuingiza.

en: Import file #%d could not be located
sw: Ingiza faili #%d haikupatikana

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
sw: Ingiza fonti kupitia URL (weka kila moja kwenye laini mpya)

en: Import form
sw: Ingiza fomu

en: Import Forms
sw: Fomu za Kuingiza

en: Import secrets
sw: Ingiza siri

en: Import Settings
sw: Ingiza Mipangilio

en: Import settings
sw: Ingiza mipangilio

en: Import translation settings
sw: Ingiza mipangilio ya tafsiri

en: Important notice:
sw: Ilani muhimu:

en: Importing...
sw: Inaleta ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
sw: Kwa ujumla, aina moja tu inaruhusiwa. Ikiwa hakuna aina iliyobainishwa, aina zote zitarejeshwa.%3$s%1$sAina zinazotumika ni:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: leta matokeo ya misimbo ya kijiografia pekee, badala ya matokeo ya biashara. . Kwa ujumla, unatumia ombi hili kutofautisha matokeo ambapo eneo lililobainishwa linaweza kuwa halijulikani.%3$s- %1$saddress%2$s: rudisha matokeo ya misimbo ya kijiografia yenye anwani sahihi pekee. Kwa ujumla, unatumia ombi hili wakati unajua kwamba mtumiaji atatafuta anwani iliyobainishwa kikamilifu.%3$s- %1$sestablishment%2$s: leta matokeo ya biashara pekee.%3$s- %1$s(mikoa )%2$s: rudisha matokeo yoyote yanayolingana na aina zifuatazo: eneo, eneo, msimbo_wa_postal, nchi, eneo_la_utawala_level_1, eneo_la_utawala_2%3$s- %1$s(miji)%2$s: mkusanyiko wa aina unaelekeza huduma ya Maeneo kurejesha matokeo yanayolingana na eneo au eneo_la_level_3%3$s

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
sw: Ili kupiga simu inabidi uwashe maktaba ifuatayo katika %sAPI manager%s:%s- API ya JavaScript ya Ramani za Google.

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
sw: Ili kupiga simu inabidi uwashe maktaba hizi katika %1$sAPI kidhibiti%2$s:%3$s- API%3$s JavaScript ya Ramani za Google- Huduma ya Wavuti ya API ya Google Places

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
sw: Ili kuonyesha mabadiliko yoyote yaliyofanywa kwa mipangilio iliyo hapa chini lazima uonyeshe upya viingilio vyako chini ya %1$sSettings > Permalinks%2$s kwa kubofya "Hifadhi Mabadiliko".

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
sw: Ili kutumia kipengele hiki lazima utoe ufunguo wako wa API ya Google katika %sSuper Forms > Mipangilio > Mipangilio ya Fomu%s

en: In stock (default)
sw: Ipo kwenye hisa (chaguo-msingi)

en: In stock?
sw: Je, ipo kwenye hisa?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
sw: Jumuisha data ya nguvu (wezesha hii wakati wa kutumia safu wima za nguvu)

en: Incomplete
sw: Haijakamilika

en: Incorrect activation code message
sw: Ujumbe wa msimbo wa kuwezesha usio sahihi

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
sw: Latitudo na longitudo zisizo sahihi za Polyline, tafadhali sahihisha na upasishe kipengee!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
sw: Kitambulisho cha orodha kisicho sahihi, au orodha haipo tena:

en: Incorrect password message
sw: Ujumbe wa nenosiri usio sahihi

en: Incorrect password, please try again!
sw: Nenosiri si sahihi, tafadhali jaribu tena!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
sw: Onyesha kile mtumiaji anahitaji kuingia au kuchagua. (acha tupu kuondoa)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
sw: Inaonyesha uwanja katika barua pepe na viingilio vya mawasiliano. (inahitajika)

en: Individual / Grouped
sw: Mtu / Kikundi

en: Individual field
sw: Uga wa kibinafsi

en: Indonesian
sw: Kiindonesia

en: Info
sw: Maelezo

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
sw: Rithi vichwa kutoka kwa mipangilio yako ya barua pepe ya Msimamizi au Uthibitishaji.%1$s%2$sKumbuka:%3$s lazima ubainishe vichwa maalum ikiwa hutumi barua pepe za Msimamizi au Uthibitishaji.

en: Inside the field
sw: Ndani ya uwanja

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
sw: Badala ya fomu nzuri kutuma data zote zinaweza kupatikana unaweza kutuma POST maalum na vigezo maalum vinavyohitajika

en: Insurance
sw: Bima

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
sw: Nambari kamili inayowakilisha idadi ya siku za majaribio kabla ya mteja kutozwa kwa mara ya kwanza. Inapaswa kuwa angalau 1.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
sw: JSON si sahihi, tafadhali rekebisha makosa na ujaribu tena!

en: Invalid phonenumber!
sw: Nambari ya simu si sahihi!

en: Invalid SMTP settings!
sw: Mipangilio batili ya SMTP!

en: Invoice ID
sw: Kitambulisho cha ankara

en: Invoice number
sw: Nambari ya ankara

en: Invoice number padding (leading zero's)
sw: Usawazishaji wa nambari ya ankara (sifuri inayoongoza)

en: IP-address
sw: Anwani ya IP

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
sw: si umbizo halali la saa 24, tafadhali sahihisha na uhakikishe kuwa unatumia umbizo la saa 24 k.m: 21:45

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
sw: Ni mazoezi bora zaidi kutumia siri za ndani isipokuwa kama una hali maalum ya matumizi ambayo inahitaji matumizi ya siri za kimataifa.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
sw: Inashauriwa kila wakati tu kuokoa thamani yake, isipokuwa ukihitaji vinginevyo

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
sw: Haiwezekani kuingiza Multipart ndani ya Multipart

en: Italian
sw: Kiitaliano

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
sw: Maelezo ya kipengee (acha wazi ili kuruhusu watumiaji kuandika jina)

en: Item name
sw: Jina la kipengee

en: Item number (to track product or service)
sw: Nambari ya bidhaa (kufuatilia bidhaa au huduma)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
sw: Bei ya bidhaa (acha wazi ili kuruhusu mtumiaji kuingiza bei yake binafsi)

en: Items to be added to cart
sw: Vipengee vya kuongezwa kwenye rukwama

en: Jan
sw: Januari

en: January
sw: Januari

en: Japanese
sw: Kijapani

en: July
sw: Julai

en: Jun
sw: Juni

en: June
sw: Juni

en: Kazakh
sw: Kikazaki

en: Keep connection open after each message
sw: Weka muunganisho wazi baada ya kila ujumbe

en: Keep current orientation (default)
sw: Weka mwelekeo wa sasa (chaguo-msingi)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
sw: Weka jukumu lililopo (tumia hili tu wakati wa kusasisha mtumiaji aliyepo)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
sw: Weka saizi halisi kwenye vifaa vya rununu (inazuia upana wa 100%)

en: Keyword/Tag background
sw: Usuli wa neno muhimu

en: Keyword/Tag delete icon
sw: Aikoni ya neno kuu/lebo ya kufuta

en: Keyword/Tag delete icon hover
sw: Aikoni ya neno kuu/Lebo ya kufuta kielee juu

en: Keyword/Tag font
sw: Fonti ya neno muhimu

en: Keyword/Tag list background hover
sw: Nenomsingi/Orodha ya Lebo ya mandharinyuma inaelea juu

en: Keywords split method (default=both)
sw: Njia ya kugawanya maneno (default = zote mbili)

en: Keywords/Tags colors
sw: Rangi maneno

en: Korean
sw: Kikorea

en: Kyrgyz
sw: Kikirigizi

en: Label
sw: Lebo

en: Label & Description colors
sw: Lebo na Rangi ya maelezo

en: Label deffinition for each user
sw: Uharibifu wa lebo kwa kila mtumiaji

en: Landscape
sw: Mazingira

en: Language
sw: Lugha

en: Language for the billing information/log-in page
sw: Lugha kwa maelezo ya bili/ukurasa wa kuingia

en: Large
sw: Kubwa

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
sw: Sehemu ya Mwisho ya Vikundi (inafunga / inamaliza kikundi)

en: Last Name
sw: Jina la familia

en: Last name
sw: Jina la familia

en: Last name (optional)
sw: Jina la mwisho (si lazima)

en: Latitude
sw: Latitudo

en: Latvian
sw: Kilatvia

en: Layout
sw: Mpangilio

en: Layout Elements
sw: Vipengele vya Mpangilio

en: Lead Details
sw: Maelezo ya Kiongozi

en: Lead Information
sw: Habari za Kiongozi

en: Leave blank for no fees
sw: Acha wazi bila ada yoyote

en: Leave blank for no post format
sw: Acha wazi bila umbizo la chapisho

en: Leave blank for no question icon
sw: Acha tupu bila ikoni ya swali

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
sw: Acha tupu ikiwa unapendelea kutotumia ikoni.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
sw: Acha wazi ili usijaze sehemu zozote za malipo

en: leave blank to remove
sw: acha tupu kuondoa

en: Leave blank to send all form data
sw: Acha tupu kutuma data yote ya fomu

en: Leave blank to use the default product type: simple
sw: Acha wazi ili kutumia aina ya bidhaa chaguo-msingi: rahisi

en: Leave empty for no replacement
sw: Acha tupu bila mbadala

en: Left
sw: Kushoto

en: left
sw: Kushoto:

en: Left (default)
sw: Kushoto (chaguomsingi)

en: Length of decimal
sw: Urefu wa desimali

en: Less than
sw: Chini ya

en: Less than or equal to
sw: Chini ya au sawa na

en: Let a new line break act as shift+enter
sw: Acha kuvunja laini mpya kutenda kama mabadiliko + ingia

en: Let users duplicate the fields inside this column
sw: Wacha watumiaji warudie sehemu zilizo ndani ya safu hii

en: Letters only
sw: Barua tu

en: Licenses
sw: Leseni

en: Limit (set to -1 for no limit)
sw: Kikomo (weka hadi -1 bila kikomo)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
sw: Kikomo kwa sehemu zenye nguvu (0 = isiyo na kikomo)

en: Line color
sw: Rangi ya mstari

en: Line height in pixels
sw: Urefu wa mstari katika pikseli

en: Line Thickness
sw: Unene wa mstari

en: Link
sw: Kiungo

en: List (horizontal)
sw: Orodha (mlalo)

en: List (vertical)
sw: Orodha (wima)

en: List of available fields:
sw: Orodha ya sehemu zinazopatikana:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
sw: Orodha ya misimbo ya lugha inayotumika: %sLugha Zinazotumika%s

en: Listings
sw: Orodha

en: Listings Add-on
sw: Nyongeza ya Orodha

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
sw: Nyongeza ya %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
sw: Uorodheshaji hukuruhusu kuonyesha Maingizo ya Anwani katika orodha/jedwali kwenye mwisho wa mbele. Kwa kila fomu unaweza kuwa na matangazo mengi na mipangilio yao wenyewe. Unaweza kunakili kubandika msimbo mkato wa matangazo popote kwenye ukurasa wako ili kuonyesha tangazo.

en: Lithuanian
sw: Kilithuania

en: Live preview
sw: Hakikisho la moja kwa moja

en: Live publishable key
sw: Ufunguo wa moja kwa moja unaoweza kuchapishwa

en: Live secret key
sw: Ufunguo wa siri wa moja kwa moja

en: Live webhook ID
sw: Kitambulisho cha moja kwa moja cha mtandao

en: Live webhook signing secret key
sw: Ufunguo wa siri wa kuambatisha cheti cha mtandaoni moja kwa moja

en: Load default Settings
sw: Pakia Mipangilio chaguomsingi

en: Load More
sw: Pakia zaidi

en: Load Quicktags
sw: Pakia haraka

en: Loading...
sw: Inapakia ...

en: Local secret name
sw: Jina la siri la eneo

en: Local secret value
sw: Thamani ya siri ya ndani

en: Local secrets
sw: Siri za mitaa

en: Local secrets can only be used in this form only
sw: Siri za ndani zinaweza kutumika katika fomu hii pekee

en: Lock all to global settings
sw: Funga zote kwa mipangilio ya kimataifa

en: Lock form after specific amount of submissions
sw: Funga fomu baada ya maoni maalum

en: Lock form after specific amount of submissions by user
sw: Funga fomu baada ya idadi maalum ya uwasilishaji na mtumiaji

en: Lock message description
sw: Funga maelezo ya ujumbe

en: Lock message title
sw: Funga kichwa cha ujumbe

en: Lock to global settings
sw: Funga kwa mipangilio ya kimataifa

en: Login (user will be logged in)
sw: Ingia (mtumiaji ataingia)

en: Login page URL
sw: URL ya ukurasa wa kuingia

en: Long name (default)
sw: Jina refu (chaguomsingi)

en: Loop fields HTML
sw: Sehemu za kitanzi HTML

en: Lost Password E-mail Body
sw: Mwili wa Barua pepe ya Nenosiri Uliopotea

en: Lost Password E-mail Subject
sw: Mada ya Barua pepe ya Nenosiri Iliyopotea

en: Luxembourgish
sw: Kilasembagi

en: Macedonian
sw: Kimasedonia

en: Mailchimp Audiance ID
sw: Kitambulisho cha Hadhira cha Mailchimp

en: Mailchimp Settings
sw: Mipangilio ya Mailchimp

en: MailPoet Settings
sw: Mipangilio ya MailPoet

en: Mailster Settings
sw: Mipangilio ya Barua

en: Make a duplicate from this form
sw: Fanya nakala kutoka kwa fomu hii

en: Make a duplicate of this entry
sw: Fanya nakala ya maandishi haya

en: Make column invisible
sw: Fanya safu isionekane

en: Make days shown before or after the current month selectable
sw: Fanya siku zilizoonyeshwa kabla au baada ya mwezi wa sasa uchaguliwe

en: Make field read-only
sw: Fanya uwanja usome tu

en: Make field variable
sw: Fanya uga wa shamba

en: Make popup sticky
sw: Fanya ibukizi kunata

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
sw: Hakikisha kuwa matukio yafuatayo yamewashwa kwa mtandao huu:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
sw: Hakikisha umeingiza kitambulisho chako cha API ya Stripe kupitia %sSuper Forms > Mipangilio > Stripe Checkout%s

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
sw: Fanya uwanja huu kuwa walemavu, kwa njia hii mtumiaji hawezi kuhariri thamani ya uwanja

en: Malayalam
sw: Kimalayalam

en: Malaysian
sw: Malesia

en: Manage stock?
sw: Dhibiti hisa?

en: Manually enter each condition (default)
sw: Weka kwa mikono kila hali (chaguomsingi)

en: Map address (location)
sw: Anwani ya ramani (eneo)

en: Map custom fields
sw: Ramani sehemu maalum

en: Map data with fields
sw: Takwimu za ramani na sehemu

en: Map data with form fields
sw: Data ya ramani na sehemu za fomu

en: Map zoom
sw: Kuza ramani

en: Mar
sw: Machi

en: March
sw: Machi

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
sw: Margin kati ya vitu (pambizo ya chini / nafasi)

en: Margins (top right bottom left)
sw: Pembejeo (juu kulia chini kushoto)

en: Mark read
sw: Alama imesomwa

en: Mark this entry as read
sw: Tia alama kuwa andiko hili limesomwa

en: Mark this entry as unread
sw: Tia alama kuwa maandishi haya hayajasomwa

en: Mark unread
sw: Tia alama kuwa haijasomwa

en: Max characters/selections allowed
sw: Herufi / chaguzi za juu zinaruhusiwa

en: Max image height in pixels (0 = no max)
sw: Urefu wa picha kwa saizi (0 = hakuna upeo)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
sw: Upana wa picha kwa saizi (0 = hakuna upeo)

en: Max number allowed
sw: Nambari ya juu inaruhusiwa

en: Max. Connect with other datepicker
sw: Upeo. Unganisha na kipaza sauti kingine

en: Maximize all elements
sw: Ongeza vipengee vyote

en: Maximum image height in pixels
sw: Upeo wa urefu wa picha katika saizi

en: Maximum image width in pixels
sw: Upeo wa picha katika saizi

en: Maximum number of rows to display
sw: Idadi ya juu ya safu mlalo za kuonyesha

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
sw: Upeo wa muda wa mwaka mmoja unaoruhusiwa (mwaka 1, miezi 12, au wiki 52).

en: May
sw: Mei

en: Medium
sw: Ya kati

en: Medium (default)
sw: Kati (chaguomsingi)

en: Medium - d MM, y
sw: Kati - d MM, y

en: Menu order (blank = 0)
sw: Agizo la menyu (tupu = 0)

en: Message for locked out users
sw: Ujumbe kwa watumiaji waliofungiwa

en: Message for not logged in users
sw: Ujumbe kwa watumiaji ambao hawajaingia

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
sw: Metri (umbali umerejeshwa kwa kilomita na mita)

en: Min characters/selections allowed
sw: Wahusika / chaguzi ndogo zinaruhusiwa

en: Min height in pixels
sw: Urefu mdogo katika saizi

en: Min number allowed
sw: Nambari ndogo inaruhusiwa

en: Min. Connect with other datepicker
sw: Dak. Unganisha na kipaza sauti kingine

en: Minimal
sw: Ndogo

en: Minimize
sw: Punguza

en: Minimize all elements
sw: Punguza vitu vyote

en: Minimum width of each item
sw: Kiwango cha chini cha upana wa kila kitu

en: Mobile preview
sw: Uhakiki wa rununu

en: Mon
sw: Mwezi

en: Monday
sw: Jumatatu

en: Monday (default)
sw: Jumatatu (chaguomsingi)

en: Monthly (every month)
sw: Kila mwezi (kila mwezi)

en: Move to Trash
sw: Nenda kwenye Tupio

en: Mr.
sw: Bwana.

en: Multi Part
sw: Sehemu nyingi

en: Municipality
sw: Manispaa

en: Must be an unique name (required)
sw: Lazima liwe jina la kipekee (linahitajika)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
sw: Lazima iwe "kweli" au "uongo". Unaweza kutumia {tags} ikihitajika. (au acha tupu kwa hakuna-VIP)

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
sw: Lazima iwe tarehe iliyoumbizwa kwa Kiingereza k.m: "25-03-2020". Unapotumia kichagua tarehe ambacho hakitumii umbizo sahihi, unaweza kutumia lebo {date;timestamp} kupata muhuri wa muda ambao utafanya kazi ipasavyo na umbizo la tarehe (acha wazi ili kutumia tarehe ya kuwasilisha fomu)

en: Name
sw: Jina

en: name
sw: jina

en: Name of place
sw: Jina la mahali

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
sw: Jina la kuponi inayoonyeshwa kwa wateja kwenye, kwa mfano ankara, au risiti. Kwa chaguo-msingi kitambulisho huonyeshwa ikiwa jina halijawekwa.

en: Names
sw: Majina

en: Names (default)
sw: Majina (chaguo-msingi)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
sw: Je, unahitaji kutuma vikumbusho zaidi vya Barua pepe? Unaweza kuongeza kiasi hapa:%s%s%sFormSuper > Mipangilio > Vikumbusho vya Barua pepe%s%s

en: Needs response
sw: Inahitaji majibu

en: Net amount
sw: Kiasi halisi

en: Never (do not reset)
sw: Kamwe (usiweke upya)

en: New
sw: Mpya

en: New question
sw: Swali jipya

en: Next
sw: Ifuatayo

en: Next button text
sw: Nakala inayofuata ya kitufe

en: Next Multi-part/Step
sw: Inayofuata Sehemu/Hatua Nyingi

en: Nickname
sw: Jina la utani

en: No
sw: Hapana

en: No (default)
sw: Hapana (chaguomsingi)

en: No (disabled)
sw: Hapana (imelemazwa)

en: No (no-repeat)
sw: Hapana (hakuna kurudia)

en: No (show)
sw: Hapana (onyesho)

en: No (users can edit the value)
sw: Hapana (watumiaji wanaweza kuhariri thamani)

en: No alignment
sw: Hakuna mpangilio

en: No animation
sw: Hakuna uhuishaji

en: No backups found...
sw: Hakuna nakala rudufu zilizopatikana ...

en: No changes
sw: Hakuna mabadiliko

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
sw: Hakuna Kiingilio cha Mawasiliano cha nakala kilichotolewa!

en: No entry found with ID:
sw: Hakuna ingizo lililopatikana na kitambulisho:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
sw: Hakuna sehemu zilizopatikana! Tafadhali tengeneza sehemu maalum kupitia [MailPoet > Fomu]

en: No files uploaded
sw: Hakuna faili zilizopakiwa

en: No form selected, please select a form!
sw: Hakuna fomu iliyochaguliwa, tafadhali chagua fomu!

en: No form to duplicate has been supplied!
sw: Hakuna fomu ya kurudia iliyotolewa!

en: No forms found
sw: Hakuna fomu zilizopatikana

en: No forms found, create one!
sw: Hakuna fomu zilizopatikana, unda moja!

en: No Link
sw: Hakuna Kiungo

en: No matches found
sw: Hakuna mechi zilizopatikana

en: No Redirect
sw: Hakuna Kuelekeza tena

en: No results found
sw: Hakuna matokeo yaliyopatikana

en: No results found based on your filter
sw: Hakuna matokeo yaliyopatikana kulingana na kichujio chako

en: No verification required and do not automatically login either
sw: Hakuna uthibitishaji unaohitajika na usiingie kiotomatiki pia

en: No verification required and login automatically
sw: Hakuna uthibitishaji unaohitajika na ingia kiotomatiki

en: None
sw: Hakuna

en: None (default)
sw: Hakuna (chaguomsingi)

en: None (do nothing)
sw: Hakuna (usifanye chochote)

en: None (empty)
sw: Hakuna (tupu)

en: None (use the form redirect)
sw: Hakuna (tumia fomu ya kuelekeza upya)

en: Normalize strings
sw: Weka masharti ya kawaida

en: Normalize using PHP iconv()
sw: Kurekebisha kwa kutumia PHP iconv()

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
sw: Kurekebisha kwa kutumia PHP transliterator() (polepole)

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
sw: Rekebisha kwa kutumia WP remove_accents() (inapendekezwa)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
sw: Kwa kawaida unapaswa kuacha hii tupu, lakini ikiwa unahitaji kutengeneza nambari za ankara na nambari za kunukuu basi unapaswa kuingiza kitambulisho cha kipekee kwa mfano "ankara" na "nukuu" mtawalia. Ikiwa unahitaji nambari tofauti za fomu nyingi, inashauriwa kutoa kitambulisho cha ziada kama vile kitambulisho cha fomu au jina la fomu k.m: "1234_ ankara" au "1235_quote". Unapotumia ufunguo wa kipekee wa ankara, lazima pia utoe kiambishi awali au kiambishi tamati. Kwa mfano, kwa nambari za ankara unaweza kutumia "I" au "INV" kama kiambishi awali chako, huku kwa nukuu unaweza kutumia "Q" au "QUOTE" kama kiambishi awali.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
sw: Kwa kawaida ungetaka kujisajili kwa mtumiaji, lakini pia inawezekana kumtoa mtumiaji ikiwa tayari amejisajili ikiwa tayari amejisajili.

en: Norwegian
sw: Kinorwe

en: Norwegian Bokmål
sw: Kinorwe Bokmål

en: Norwegian Nynorsk
sw: Kinorwe ya Kinorwe

en: Not contains
sw: Haina

en: Not equal
sw: Sio sawa

en: Not equals
sw: Sio sawa

en: Not found message
sw: Ujumbe haujapatikana

en: Not logged in message (leave blank for no message)
sw: Hujaingia kwenye ujumbe (acha wazi bila ujumbe)

en: Not sure what secrets are?
sw: Sijui ni siri gani?

en: Note
sw: Kumbuka

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
sw: Kumbuka: ikiwa unataka kutumia kijachini hakikisha kufafanua kipengee kimoja katika fomu yako kuwa kama kijachini cha PDF, unaweza kufanya hivyo chini ya "Mipangilio ya PDF" TAB wakati wa kuhariri kipengee

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
sw: Kumbuka: ikiwa unataka kutumia kichwa hakikisha unafafanua kipengee kimoja katika fomu yako kuwa kichwa cha PDF, unaweza kufanya hivyo chini ya "Mipangilio ya PDF" TAB wakati wa kuhariri kipengee

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
sw: Kumbuka: Kichujio kitatumika kwenye Lebo pekee, sio thamani

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
sw: Kumbuka: Thamani ya wingi lazima iwe nambari kamili chanya. Nambari null, sufuri au hasi haziruhusiwi.

en: Note: this will only work for logged in users
sw: Kumbuka: hii itafanya kazi tu kwa watumiaji walioingia

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
sw: Kumbuka: hii itafanya kazi tu ikiwa maandishi ya anwani yanahifadhiwa

en: Note: this will only work if you save a contact entry
sw: Kumbuka: hii itafanya kazi tu ikiwa utahifadhi ingizo la mwasiliani

en: Notice
sw: Angalia

en: Nov
sw: Novemba

en: November
sw: Novemba

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
sw: Muundo wa nambari (mfano: GB / Gygabyte)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
sw: Idadi ya kiasi cha ziada cha bidhaa ambayo punguzo linatumika.

en: Number of columns (1 up to 10)
sw: Idadi ya nguzo (1 hadi 10)

en: Numbers and Letters (default)
sw: Nambari na Barua (chaguomsingi)

en: Numbers only
sw: Nambari tu

en: Numbers, letters and symbols
sw: Nambari, barua na alama

en: Numeric
sw: Nambari

en: Oct
sw: Oktoba

en: October
sw: Oktoba

en: Off
sw: Imezimwa

en: Off (toggle disabled)
sw: Imezimwa (toggle imelemazwa)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
sw: Kupunguza (k.m: saa 2 baada ya tarehe)

en: On
sw: Washa

en: On (toggle enabled)
sw: Imewashwa (toggle imewashwa)

en: One (when one condition matched)
sw: Moja (wakati hali moja ililingana)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
sw: Ongeza uga maalum ikiwa uga upo katika muundo na haujafichwa kwa masharti

en: Only allow logged in users to download secure/private files
sw: Ruhusu watumiaji walioingia tu kupakua faili salama / za faragha

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
sw: Ruhusu tu watumiaji walioingia katika akaunti kupakua faili salama / za faragha:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
sw: Ruhusu tu majukumu yafuatayo ya mtumiaji kupakua faili salama / za faragha:

en: Only apply the validation if field is not empty
sw: Tumia tu uthibitishaji ikiwa uwanja hauna tupu

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
sw: Badilisha tu hii ikiwa unahisi kuwa fomu inaganda wakati unapoandika (kwa fomu kubwa zilizo na vichocheo vya wastani hapo juu)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
sw: Lipa tu kwa PayPal wakati masharti yafuatayo yanatimizwa

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
sw: Lipa kwa Stripe pekee wakati masharti yafuatayo yanatimizwa

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
sw: Lipa kwa WooCommerce pekee wakati masharti yafuatayo yanatimizwa

en: Only display after user tried to submit the form
sw: Onyesha tu baada ya mtumiaji kujaribu kuwasilisha fomu

en: Only display entries within the following date range
sw: Onyesha maingizo ndani ya kipindi kifuatacho

en: Only display the following countries
sw: Onyesha nchi zifuatazo pekee

en: Only display the message after the user tried to submit the form
sw: Onyesha ujumbe tu baada ya mtumiaji kujaribu kuwasilisha fomu

en: Only display this listing to the following users
sw: Onyesha tangazo hili kwa watumiaji wafuatao pekee

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
sw: Punguza tu kiwango cha kutoa wakati saizi yako ya faili ya PDF inakuwa kubwa kwa kesi yako ya matumizi. Hii inaweza kutokea wakati fomu yako ni kubwa. Kumbuka kuwa utapoteza ubora wa "pixel" wakati unapunguza kiwango cha kutoa. Wakati wa kufanya kazi na fomu kubwa ni muhimu kuangalia saizi ya faili ya PDF wakati wa maendeleo na kurekebisha kiwango cha utaftaji ipasavyo.

en: Only retrieve entries based on this form
sw: Rejesha maingizo kulingana na fomu hii pekee

en: Only save entry when following condition is met
sw: Hifadhi tu ingizo wakati hali ifuatayo imefikiwa

en: Only save subscriber when following condition is met
sw: Okoa mteja tu wakati masharti yafuatayo yanatimizwa

en: Only save the label
sw: Hifadhi lebo tu

en: Only save the value (recommended)
sw: Okoa tu thamani (inapendekezwa)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
sw: Tafuta matokeo ndani ya nchi ulizopewa pekee. Ni lazima nchi zipitishwe kama herufi mbili, msimbo wa nchi unaooana na ISO 3166-1 Alpa-2. Unaweza kuchuja hadi nchi 5. Imetenganishwa na koma. Kwa mfano: fr,nl,de inaweza kudhibiti matokeo yako kwa maeneo ndani ya Ufaransa, Uholanzi na Ujerumani. Ingawa sisi,pr,vi,gu,mp tunaweza kuweka matokeo yako kwa maeneo ya Marekani na maeneo yake ambayo hayajajumuishwa.

en: Only send the label
sw: Tuma tu lebo

en: Only send the value
sw: Tuma tu thamani

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
sw: Weka tu hii kuwa "Inasubiri" ikiwa ungependa kuthibitisha usajili wa watumiaji wewe mwenyewe.

en: Only show in PDF file
sw: Onyesha tu katika faili ya PDF

en: Only show on Form
sw: Onyesha tu kwenye Fomu

en: Only used for Front-end posting
sw: Inatumika kwa uchapishaji wa Front-end pekee

en: Only used for Register & Login feature
sw: Inatumika tu kwa kipengele cha Kujiandikisha na Kuingia

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
sw: hutumika tu wakati Vishika nafasi vya Adaptive vimewezeshwa

en: Open (allow comments)
sw: Fungua (ruhusu maoni)

en: Open (allow pings)
sw: Fungua (ruhusu pings)

en: Open in new window
sw: Fungua kwenye dirisha jipya

en: Open in same window
sw: Fungua kwenye dirisha moja

en: Open new tab/window
sw: Fungua tabo / dirisha mpya

en: Option
sw: Chaguo

en: option
sw: chaguo

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
sw: option_value1|Lebo ya Chaguo 1
    option_value2|Lebo ya Chaguo 2

en: optional
sw: hiari

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
sw: Waruhusu watumiaji wathibitishe akaunti yao kwa hiari au waruhusu waingie mara moja bila uthibitishaji

en: OR
sw: AU

en: or leave blank for no maximum date
sw: au uache wazi bila tarehe ya juu zaidi

en: or leave blank for no minimum date
sw: au uache wazi bila tarehe ya chini kabisa

en: or leave blank to allow all roles
sw: au acha wazi ili kuruhusu majukumu yote

en: or leave blank to display to all roles
sw: au uache wazi ili kuonyeshwa kwa majukumu yote

en: or leave blank to only display to the roles defined above
sw: au uache wazi ili kuonyesha tu majukumu yaliyofafanuliwa hapo juu

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
sw: au acha wazi ili kuchuja tu kwa majukumu yaliyofafanuliwa hapo juu

en: Order
sw: Agizo

en: Order By
sw: Agiza Na

en: Order by author
sw: Agiza na mwandishi

en: Order by date
sw: Agiza kwa tarehe

en: Order by last modified date
sw: Agiza kwa tarehe ya mwisho iliyopita

en: Order by menu order
sw: Agiza kwa utaratibu wa menyu

en: Order by post id
sw: Agiza kwa kitambulisho cha chapisho

en: Order by post/page parent id
sw: Agiza kwa kitambulisho cha mzazi wa chapisho / ukurasa

en: Order by Product price (WooCommerce only)
sw: Agiza kwa Bei ya Bidhaa (WooCommerce pekee)

en: Order by title (default)
sw: Agiza kwa kichwa (chaguomsingi)

en: Order details
sw: Maelezo ya agizo

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
sw: Panga upakiaji kwenye folda za mwezi / mwaka k.v.

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
sw: Asili (inabainisha eneo la kuanzia ambapo mahesabu ya maelekezo)

en: Out of stock
sw: Imeisha

en: Outside the field
sw: Nje ya uwanja

en: Override days exclusion
sw: Batilisha kutengwa kwa siku

en: Override the default CSS styles
sw: Futa mitindo chaguomsingi ya CSS

en: Override the PayPal member's stored address
sw: Batilisha anwani iliyohifadhiwa ya mwanachama wa PayPal

en: Owner’s Address line 2
sw: Mstari wa 2 wa Anwani ya Mmiliki

en: Owner’s Address line1
sw: Mstari wa Anwani ya Mmiliki1

en: Owner’s City
sw: Mji wa Mmiliki

en: Owner’s Country
sw: Nchi ya Mmiliki

en: Owner’s email address
sw: Anwani ya barua pepe ya mmiliki

en: Owner’s full name
sw: Jina kamili la mmiliki

en: Owner’s phone number
sw: Nambari ya simu ya mmiliki

en: Owner’s Postal code
sw: Nambari ya Posta ya Mmiliki

en: Owner’s State
sw: Jimbo la Mmiliki

en: Padding
sw: Kusafisha

en: Padding & margin styles
sw: Mitindo ya kuweka na margin

en: Padding bottom
sw: Kusafisha chini

en: Padding top
sw: Juu ya padding

en: Page
sw: Ukurasa

en: Page format
sw: Muundo wa ukurasa

en: Page orientation
sw: Mwelekeo wa ukurasa

en: Page orientation for the next page
sw: Mwelekeo wa ukurasa kwa ukurasa unaofuata

en: Paid by
sw: Imelipwa na

en: Parent ID (leave blank for none)
sw: Kitambulisho cha Mzazi (acha wazi kwa chochote)

en: Parse address to paypal based on form input data.
sw: Changanua anwani kwa paypal kulingana na data ya ingizo la fomu.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
sw: Changanua maelezo ya anwani uliyoweka kwenye paypal. Hii haitabatilisha anwani chaguo-msingi ya mwanachama wa PayPal isipokuwa uwashe chaguo la 'Batilisha' hapa chini.

en: Partial refund
sw: Marejesho ya sehemu

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
sw: Kigeuzi cha kupita ili ufuatilie bidhaa au huduma uliyonunua au mchango uliotolewa. Thamani uliyobainisha inarudishwa kwako baada ya kukamilika kwa malipo.

en: Password
sw: Nenosiri

en: password
sw: nywila

en: Password field
sw: Sehemu ya nywila

en: Password Protect
sw: Kinga Nenosiri

en: Password protect (leave blank for none)
sw: Ulinzi wa nenosiri (acha wazi kwa lolote)

en: Password Protect Settings
sw: Mipangilio ya Kulinda Nenosiri

en: Paste shortcode on any page
sw: Bandika nambari fupi kwenye ukurasa wowote

en: Path to the blog
sw: Njia ya blogi

en: Payer E-mail
sw: Barua pepe ya mlipaji

en: Payment authorized, but not yet captured.
sw: Malipo yameidhinishwa, lakini bado hayajanaswa.

en: Payment details
sw: Maelezo ya malipo

en: Payment failed
sw: Malipo yameshindwa

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
sw: Malipo yameshindwa tafadhali jaribu tena kwa kubofya URL iliyo hapa chini.%sKiungo kilicho hapa chini kitatumika kwa saa %s kabla ya agizo lako kuondolewa.%s%s

en: Payment Method
sw: Njia ya malipo

en: Payment method
sw: Njia ya malipo

en: Payment methods
sw: Mbinu za malipo

en: Payment Status
sw: Hali ya Malipo

en: Payment status
sw: Hali ya malipo

en: Payment type
sw: Aina ya malipo

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
sw: URL ya kughairi PayPal (wakati malipo yameghairiwa na mtumiaji)

en: PayPal Checkout
sw: Malipo ya PayPal

en: PayPal currency code
sw: Nambari ya sarafu ya PayPal

en: PayPal fee
sw: Ada ya PayPal

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
sw: PayPal hujaza nambari ya simu ya nyumbani ya mnunuzi kiotomatiki.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
sw: Barua pepe ya muuzaji ya PayPal (kupokea malipo)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
sw: URL ya arifa ya PayPal (kwa wasanidi pekee!)

en: PayPal Order
sw: Agizo la PayPal

en: PayPal order
sw: Agizo la PayPal

en: Paypal Order
sw: Agizo la Paypal

en: PayPal order (backend)
sw: Agizo la PayPal (nyuma)

en: PayPal order status
sw: Hali ya agizo la PayPal

en: Paypal Order Status
sw: Hali ya Agizo la Paypal

en: PayPal payment method
sw: Njia ya malipo ya PayPal

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
sw: URL ya kurejesha PayPal (mtumiaji anaporudi kutoka kwa paypal)

en: PayPal subscription
sw: Usajili wa PayPal

en: PayPal subscription (backend)
sw: Usajili wa PayPal (nyuma)

en: PayPal subscription status
sw: Hali ya usajili wa PayPal

en: PayPal Subscriptions
sw: Usajili wa PayPal

en: PayPal Transactions
sw: Miamala ya PayPal

en: PDF File
sw: Faili ya PDF

en: PDF file
sw: Faili ya PDF

en: PDF filename
sw: Jina la faili la PDF

en: PDF Generator Add-on
sw: Nyongeza ya Jenereta ya PDF

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
sw: Programu jalizi ya Jenereta ya PDF %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
sw: Hali ya utatuzi ya Jenereta ya PDF imewashwa!

en: PDF options
sw: Chaguzi za PDF

en: PDF render scale
sw: Kiwango cha kutoa PDF

en: PDF Settings
sw: Mipangilio ya PDF

en: PDF Text rendering
sw: Utoaji wa maandishi ya PDF

en: Pending
sw: Inasubiri

en: Percent Off
sw: Asilimia ya Punguzo

en: Permission denied, because this list does not exist
sw: Ruhusa imekataliwa, kwa sababu orodha hii haipo

en: Persian
sw: Kiajemi

en: Phone number
sw: Nambari ya simu

en: Phonenumber
sw: Nambari ya simu

en: phonenumber
sw: nambari ya simu

en: Placeholder
sw: Kishika nafasi

en: Placeholder Colors
sw: Rangi za Kishika nafasi

en: Placeholder when the field is filled out
sw: Kishika nafasi wakati uwanja umejazwa

en: Please choose a payment method!
sw: Tafadhali chagua njia ya kulipa!

en: Please choose an import file first!
sw: Tafadhali chagua faili ya kuagiza kwanza!

en: Please confirm deletion!
sw: Tafadhali thibitisha kufutwa!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
sw: Tafadhali thibitisha uingizaji!
    Hii itapita maendeleo yako ya sasa!

en: Please confirm to clear form!
sw: Tafadhali thibitisha kusafisha fomu!

en: Please confirm to reset submission counter!
sw: Tafadhali thibitisha kuweka upya kaunta ya uwasilishaji!

en: Please edit the element and enter your List ID.
sw: Tafadhali hariri kipengele na uweke Kitambulisho chako cha Orodha.

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
sw: Tafadhali hariri uwanja huu na uweke "kitufe cha Google API" chini ya "Anwani kiotomatiki ya Anwani" TAB

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
sw: Tafadhali hariri kipengele hiki cha Stripe na uchague lango la malipo!

en: Please enter a reason!
sw: Tafadhali ingiza sababu!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
sw: Tafadhali ingiza "ufunguo wa Google API" yako na uhakikishe umewezesha maktaba ya "Google Maps JavaScript API" ili utengeneze ramani

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
sw: Tafadhali weka funguo zako za API ya reCAPTCHA katika %sSuper Forms > Mipangilio > Mipangilio ya Fomu%s

en: Please note
sw: Tafadhali kumbuka

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
sw: Tafadhali kumbuka kuwa kubadilisha saraka hii haitaathiri faili zozote zilizopakiwa hapo awali.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
sw: Tafadhali kumbuka kuwa vipengee vilivyo ndani ya safu wima iliyofichwa bado vitawasilishwa kama data kwa chaguomsingi

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
sw: Tafadhali kumbuka kuwa lango la iDeal haliwezi kutumika pamoja na usajili!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
sw: Tafadhali kumbuka kuwa wakati unapohifadhi faili zako kwenye saraka salama / ya faragha nje ya mzizi faili hazitaongezwa moja kwa moja kwenye Maktaba ya Media.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
sw: Tafadhali kumbuka kuwa unaweza kutumia thamani isiyobadilika pekee na mojawapo ya %sPredefined {tags}%s (angalia hati). Iwapo ungependa kutumia sehemu ya {tags} itabidi kuifanya %sVariable Field%s (angalia hati). Hii hukuruhusu kusasisha sehemu iliyofichwa kwa nguvu kulingana na thamani ya sehemu zingine.

en: Please note:
sw: Tafadhali kumbuka:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
sw: Tafadhali kumbuka: Mpangilio wa urefu wa urefu wa maandishi hautamkata mtumiaji kuweza kuchapa zaidi ya kiwango cha juu. Hii ni kwa madhumuni ya kirafiki kuzuia maandishi kukatwa wakati mtumiaji anajaribu kunakili / kubandika maandishi ambayo yatazidi kikomo (ambayo inaweza kukasirisha katika hali zingine).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
sw: Tafadhali toa bei/kitambulisho cha mpango cha bidhaa yako ya laini

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
sw: Tafadhali soma %sKuunda hali tofauti na sehemu ya faili ya CSV%s kwenye hati kabla ya kutumia mbinu hii.

en: Please save your form first!
sw: Tafadhali weka fomu yako kwanza!

en: Please select what you want to import!
sw: Tafadhali chagua unachotaka kuagiza!

en: Please setup your API key in
sw: Tafadhali sanidi ufunguo wako wa API

en: Polish
sw: Kipolishi

en: Populate checkout fields with form data
sw: Jaza sehemu za malipo kwa kutumia data ya fomu

en: Populate form with Contact Entry data if exists
sw: Jaza fomu na data ya Uingiaji wa Mawasiliano ikiwa ipo

en: Popup background color
sw: Rangi ya mandharinyuma ya kipengee

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
sw: Muda wa Ibukizi FadeIn katika milisekunde

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
sw: Muda wa Ibukizi wa FadeOut katika milisekunde

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
sw: Vitambaa ibukizi k.m: 0px 0px 0px 0px

en: Popup Settings
sw: Mipangilio Ibukizi

en: Popup slide in
sw: Ibukizi telezesha ndani

en: Popup Slide In duration in milliseconds
sw: Slaidi Ibukizi Kwa muda katika milisekunde

en: Popup width in pixels (px)
sw: Upana ibukizi katika pikseli (px)

en: Portrait
sw: Picha

en: Portuguese
sw: Kireno

en: Positioning bottom e.g: 10px
sw: Kuweka nafasi chini mfano: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
sw: Kuweka nafasi kushoto km: 10px

en: Positioning method
sw: Njia ya kuweka nafasi

en: Positioning right e.g: 10px
sw: Kuweka nafasi sawa k.m: 10px

en: Positioning top e.g: 10px
sw: Kuweka nafasi ya juu mfano: 10px

en: Possible values
sw: Thamani zinazowezekana

en: Post
sw: Chapisha

en: Post categories
sw: Kategoria za machapisho

en: Post Status
sw: Hali ya Chapisho

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
sw: Hali ya chapisho (k.m yoyote, chapisha, urithi, inasubiri, ya kibinafsi, ya baadaye, rasimu, takataka)

en: Post status after payment complete
sw: Hali ya chapisho baada ya malipo kukamilika

en: Post tags separated by comma
sw: Lebo za machapisho zikitenganishwa na koma

en: Post timeout in seconds
sw: Chapisha kuisha kwa sekunde

en: Post Title
sw: Kichwa cha Machapisho

en: Post type
sw: Aina ya chapisho

en: Post type (e.g page, post or product)
sw: Aina ya chapisho (mfano ukurasa, chapisho au bidhaa)

en: Postal code
sw: Nambari ya posta

en: Posts per page
sw: Machapisho kwa kila ukurasa

en: Posts per RSS feed
sw: Machapisho kwa mpasho wa RSS

en: Preferred countries
sw: Nchi zinazopendekezwa

en: Prefix label
sw: Lebo ya kiambishi awali

en: Prefix question icon tooltip text
sw: Kiambishi awali maandishi ya zana ya vidokezo vya swali

en: Preloader (form loading icon)
sw: Preloader (aikoni ya kupakia fomu)

en: Prev
sw: Kabla

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
sw: Zuia kuwasilisha fomu kwa kubonyeza kitufe cha "Ingiza" kibodi

en: Prevent submitting form when entry title already exists
sw: Zuia kuwasilisha fomu wakati jina la kuingia tayari lipo

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
sw: Zuia watumiaji wasiende kwa hatua inayofuata ikiwa ina makosa

en: Preview
sw: Hakiki

en: Previous / Next color
sw: Rangi ya awali / inayofuata

en: Previous button text
sw: Maandishi ya kitufe yaliyotangulia

en: Previous Multi-part/Step
sw: Sehemu/Hatua Iliyotangulia

en: Price
sw: Bei

en: price
sw: bei

en: Pricing Plan
sw: Mpango wa Bei

en: Print
sw: Chapisha

en: Print form data
sw: Chapisha data ya fomu

en: Private
sw: Privat

en: Processed
sw: Imechakatwa

en: Processing form data...
sw: Inasindika data ya fomu ...

en: Product attribute (product_attributes)
sw: Sifa ya bidhaa (sifa_za bidhaa)

en: Product attribute slug
sw: Slug ya sifa ya bidhaa

en: Product name
sw: Jina la bidhaa

en: Product Price
sw: Bei ya Bidhaa

en: Product Regular Price
sw: Bei ya Kawaida ya Bidhaa

en: Product Sale Price
sw: Bei ya Uuzaji wa Bidhaa

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
sw: Aina ya Bidhaa (k.m: rahisi, iliyopangwa, ya nje, tofauti)

en: Product visibility
sw: Mwonekano wa bidhaa

en: Progress Bar Colors
sw: Rangi ya Baa ya Maendeleo

en: Progress Step Colors
sw: Rangi za Hatua za Maendeleo

en: Progress Step Colors Active
sw: Rangi za Hatua za Maendeleo zinafanya kazi

en: Publish (default)
sw: Chapisha (chaguo-msingi)

en: Purchase total
sw: Jumla ya ununuzi

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
sw: Weka kila ada kwenye laini mpya yenye thamani zilizotenganishwa na mabomba "|".%1$s%2$sMfano wenye lebo:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s %2$sMfano usio na lebo:%3$s ada ya usimamizi|5|false|''%1$s%2$sThamani zinazoruhusiwa:%3$s string|float|bool|string

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
sw: Weka kila kitufe kwenye laini mpya, kwa mfano ikiwa unataka kurudisha anwani ya malipo ya mtumiaji unaweza kuingia:
    Kitambulisho
    jina la kwanza la malipo
    jina la bili_last
    kampuni ya bili
    barua_bili
    bili_ya simu
    anwani_yashughulikia_1
    bili_mji
    jimbo la bili
    nambari ya posta ya bili
    nchi ya bili
    
    Unapoleta thamani katika fomu kwa nguvu unaweza kutumia vitambulisho kama hivyo: {jina la uwanja; 1} (kupata kitambulisho cha mtumiaji) na {jina la uwanja; 2} (kupata mji) na kadhalika ..

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
sw: Weka kila kitufe cha meta kwenye laini mpya, kwa mfano ikiwa unataka kurudisha kitambulisho, picha, bei na kichwa cha bidhaa, unaweza kuingia:
     Kitambulisho
    picha_ iliyoangaziwa
    post_title
    _ bei_ya kawaida
    
    Wakati wa kurudisha thamani katika fomu kwa nguvu unaweza kutumia vitambulisho kama hivyo: {jina la uwanja; 1} (kupata kitambulisho), {jina la uwanja; 2} (kupata URL ya picha), {jina la uwanja; 3} (kwa kichwa), na {jina la uwanja; 4} (kupata bei)

en: Put each on a new line
sw: Weka kila moja kwenye mstari mpya

en: put each on a new line
sw: weka kila moja kwenye mstari mpya

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
sw: Weka kila moja kwenye mstari mpya k.m:
    nl|Uholanzi
    de|Deutschland

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
sw: Weka kila moja kwenye laini mpya iliyoumbizwa hivi:%1$s%4$smenu-slug|Kichwa cha Menyu|Weka HTML yako au msimbo mkato hapa...|Nambari kamili ya nafasi ya kipengee cha menyu (hiari)|URL kwa ukurasa maalum (si lazima) %5$s%1$s%2$sMfano bila URL ya ukurasa maalum:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Mawasilisho ya Fomu|[super_listings list="1" id="54751"]|3 %5$s%1$s%2$sMfano wenye URL ya ukurasa maalum:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Mawasilisho ya Fomu|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
sw: Weka kila moja kwenye mstari mpya, tenganisha thamani kwa mabomba%s%sMfano:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
sw: Weka kila moja kwenye mstari mpya, {tags} zinaweza kutumika kurejesha data

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
sw: Weka kila moja kwenye mstari mpya. Umbizo la mfano:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
sw: Weka kila moja kwenye laini mpya.%1$sMfano:%1$sfieldname|Lebo ya uwanja%1$semail|Barua pepe%1$sphonenumber|Nambari ya simu

en: Put each social icon on a new line
sw: Weka kila ikoni ya kijamii kwenye mstari mpya

en: Put each tracking event on a new line, separate parameters with pipes. You can also append a form ID to only trigger the event when that specific form was submitted. Examples:%1$s%1$s%2$sTo trigger for specific form only:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$sTo trigger for all forms:%3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sExample with event Label and Value:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s
sw: Weka kila tukio la ufuatiliaji kwenye mstari mpya, tenga vigezo na mabomba. Unaweza pia kuongeza kitambulisho cha fomu ili kuanzisha tu tukio wakati fomu hiyo mahususi iliwasilishwa. Mifano:%1$s%1$s%2$sKuanzisha kwa fomu mahususi pekee:%3$s%4$s2316:tuma|tukio|Fomu ya Kujisajili|wasilisha%5$s%2$sKuanzisha aina zote: %3$s%4$ssend|tukio|Fomu ya Mawasiliano|wasilisha%5$s%2$sMfano wenye Lebo ya tukio na Thamani:%3$s%4$ssend|tukio|Fomu ya Kampeni|wasilisha|Kampeni ya Kuanguka|43%5$s

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
sw: Weka nambari ya ufuatiliaji hapa na ubadilishe &#39;UA-XXXXX-Y&#39; na kitambulisho cha mali (pia inaitwa &quot;kitambulisho cha ufuatiliaji&quot;) cha mali ya Google Analytics unayotaka kufuatilia.<br /> .

en: Quantity
sw: Wingi

en: quantity
sw: wingi

en: Quantity (Number of items)
sw: Kiasi (Idadi ya vitu)

en: Quantity button colors
sw: Rangi za vifungo vya wingi

en: Quantity field
sw: Sehemu ya Wingi

en: Quantity:
sw: Kiasi:

en: Question
sw: Swali

en: question
sw: swali

en: Radio buttons
sw: Vifungo vya redio

en: Rating
sw: Upimaji

en: Rating background
sw: Asili ya lebo

en: Rating border color
sw: Ukadiriaji wa rangi ya mpaka

en: Rating color
sw: Rangi ya ukadiriaji

en: Rating Colors
sw: Rangi za Ukadiriaji

en: Rating Colors Active
sw: Rangi za Ukadiriaji zinafanya kazi

en: Rating Colors Hover
sw: Ukadiriaji Rangi Hover

en: Raw Transaction Data
sw: Data ya Muamala Ghafi

en: Read
sw: Soma

en: Read the documentation here!
sw: Soma nyaraka hapa!

en: Readonly (makes fields readonly)
sw: Soma tu (hufanya uwanja usome tu)

en: Reason
sw: Sababu

en: Receipt/Invoice
sw: Risiti/Ankara

en: Recipient(s) email address separated by commas
sw: Anwani ya barua pepe ya mpokeaji iliyotenganishwa na koma

en: Recipient(s) email address separated with commas
sw: Anwani ya barua pepe ya mpokeaji iliyotenganishwa na koma

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
sw: kipimo kinachopendekezwa cha kutoa ni kati ya 1 na 3 (kiwango chaguo-msingi ni 2)

en: Recurring
sw: Inarudiwa

en: Recurring Payment ID
sw: Kitambulisho cha Malipo ya Mara kwa Mara

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
sw: Uelekeze upya kwa ukurasa wa Malipo au Rukwama ya Ununuzi?

en: Redirect to link or URL
sw: Elekeza kwa kiungo au URL

en: Redirect to the created Post after form submission
sw: Elekeza upya kwa Chapisho lililoundwa baada ya kuwasilisha fomu

en: Redirecting...
sw: Inaelekeza tena ...

en: Redo last change
sw: Rudia mabadiliko ya mwisho

en: Refunded
sw: Imerejeshwa

en: Region
sw: Mkoa

en: Register & Login
sw: Jisajili & Ingia

en: Register & Login Settings
sw: Mipangilio ya Kujiandikisha na Kuingia

en: Register a new user
sw: Sajili mtumiaji mpya

en: Register new user if user is not logged in
sw: Sajili mtumiaji mpya ikiwa mtumiaji hajaingia

en: Registered user login status after payment complete
sw: Hali ya kuingia kwa mtumiaji aliyesajiliwa baada ya malipo kukamilika

en: Relative
sw: Jamaa

en: Remove files from {loop_fields} in emails
sw: Ondoa faili kutoka kwa {loop_fields} katika barua pepe

en: Remove files from {loop_fields} tag
sw: Ondoa faili kwenye lebo ya {loop_fields}

en: Remove gallery (images) from single product page
sw: Ondoa ghala (picha) kutoka ukurasa wa bidhaa moja

en: Remove gallery from single product page
sw: Ondoa ghala kutoka kwa ukurasa wa bidhaa moja

en: Remove hyperlink in emails
sw: Ondoa kiungo katika barua pepe

en: Remove margin
sw: Ondoa margin

en: Remove price from single product page
sw: Ondoa bei kwenye ukurasa wa bidhaa moja

en: Remove rating from single product page
sw: Ondoa ukadiriaji kutoka kwa ukurasa mmoja wa bidhaa

en: Remove short description from single product page
sw: Ondoa maelezo mafupi kutoka kwa ukurasa mmoja wa bidhaa

en: Remove title from single product page
sw: Ondoa kichwa kutoka kwa ukurasa mmoja wa bidhaa

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
sw: Ondoa URL (hyperlink) kutoka kwa faili zilizo kwenye barua pepe

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
sw: Ondoa/futa kuponi kabla ya kuelekeza kwenye rukwama

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
sw: Ondoa/futa ada kabla ya kuelekeza kwenye rukwama

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
sw: Huondoa lafudhi yoyote kutoka kwa mifuatano ndani ya faili yako ya CSV

en: Removes any accents from strings returned by the API
sw: Huondoa lafudhi yoyote kutoka kwa mifuatano iliyoletwa na API

en: Repeat (repeat)
sw: Rudia (rudia)

en: Repeat X (repeat-x)
sw: Rudia X (rudia-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
sw: Rudia Y (rudia-y)

en: Repeater
sw: Rudia

en: Repeater column
sw: Safu wima ya kurudia

en: Replace comma's with HTML tag in emails
sw: Badilisha comma na lebo ya HTML katika barua pepe

en: Replace the default "Add to cart" area
sw: Badilisha eneo la chaguo-msingi la "Ongeza kwenye rukwama".

en: Reply to email:
sw: Jibu kwa barua pepe:

en: Reply to name:
sw: Jibu kwa jina:

en: Reposition element
sw: Kipengee cha kuweka tena

en: Require user to choose a minimum of X dates
sw: Inahitaji mtumiaji kuchagua kiwango cha chini cha tarehe X

en: Required Field (not empty)
sw: Shamba Linalohitajika (sio tupu)

en: Required to calculate distance between 2 locations
sw: Inahitajika kuhesabu umbali kati ya maeneo 2

en: Required to connect the post to categories (if found)
sw: Inahitajika ili kuunganisha chapisho kwenye kategoria (ikipatikana)

en: Required to connect the post to tags (if found)
sw: Inahitajika ili kuunganisha chapisho kwenye lebo (ikipatikana)

en: Required to do API calls to retrieve data
sw: Inahitajika kufanya simu za API ili kupata data

en: Reset all to default value
sw: Weka upya zote kwa thamani chaguomsingi

en: Reset all to global value
sw: Weka upya zote kwa thamani ya kimataifa

en: Reset all to last known value
sw: Weka upya zote hadi thamani ya mwisho inayojulikana

en: Reset filters
sw: Weka upya vichujio

en: Reset locker submission counter for all users:
sw: Weka upya kaunta ya uwasilishaji wa kabati kwa watumiaji wote:

en: Reset locker submission counter to:
sw: Weka upya kaunta ya uwasilishaji wa kabati kwa:

en: Reset password (lost password)
sw: Weka upya nenosiri (nenosiri lililopotea)

en: Reset Submission Counter
sw: Weka upya Kaunta ya Uwasilishaji

en: Reset Submission Counter for Users
sw: Weka upya Kaunta ya Uwasilishaji kwa Watumiaji

en: Reset to default value
sw: Weka upya kwa thamani chaguomsingi

en: Reset to global settings
sw: Rudisha mipangilio ya ulimwengu

en: Reset to global value
sw: Weka upya kwa thamani ya kimataifa

en: Reset to last known value
sw: Weka upya hadi thamani ya mwisho inayojulikana

en: Responsiveness
sw: Usikivu

en: Restore a previous saved version of this Form
sw: Rejesha toleo la awali la Fomu hii

en: Restore backup
sw: Rejesha chelezo

en: Restore Default Settings
sw: Rejesha Mipangilio chaguomsingi

en: Restoring settings...
sw: Inarejesha mipangilio ...

en: Restrict result by countrie(s)
sw: Zuia matokeo kulingana na nchi

en: result
sw: matokeo

en: results
sw: matokeo

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
sw: Hifadhi thamani ya msingi ya kimataifa (inapendekezwa wakati wa kusafirisha kwa tovuti zingine)

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
sw: Rejesha aina kwa kitambulisho cha mzazi (nambari tu)

en: Retrieve entries based on all forms
sw: Rejesha maingizo kulingana na fomu zote

en: Retrieve entries based on the following form ID's
sw: Rejesha maingizo kulingana na vitambulisho vya fomu ifuatayo

en: Retrieve form data from users last submission
sw: Pata data ya fomu kutoka kwa watumiaji kuwasilisha mwisho

en: Retrieve method
sw: Rejesha njia

en: retrieve method
sw: njia ya kurejesha

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
sw: Pata Slug, ID, Kichwa au Takwimu za Meta kama thamani

en: Retrieve value from
sw: Pata thamani kutoka

en: Retrieves the E-mail verification code
sw: Hurejesha msimbo wa kuwezesha

en: Retrieves the current author email
sw: Inapata barua pepe ya mwandishi wa sasa

en: Retrieves the current author ID
sw: Inapata kitambulisho cha mwandishi wa sasa

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
sw: Inarudisha siku ya sasa ya mwezi (Saa za karibu)

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
sw: Inarudisha siku ya sasa ya mwezi (UTC / GMT)

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
sw: Inachukua saa ya sasa ya siku (Saa za karibu)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
sw: Inachukua saa ya sasa ya siku (UTC / GMT)

en: Retrieves the current logged in user display name
sw: Inapata jina la sasa la watumiaji lililoingia

en: Retrieves the current logged in user email
sw: Inapata barua pepe ya mtumiaji iliyoingia sasa

en: Retrieves the current logged in user first name
sw: Inapata jina la mtumiaji aliyeingia sasa

en: Retrieves the current logged in user ID
sw: Inapata kitambulisho cha mtumiaji aliyeingia sasa

en: Retrieves the current logged in user last name
sw: Inapata jina la mwisho la mtumiaji aliyeingia sasa

en: Retrieves the current logged in user login (username)
sw: Inapata sasa kuingia kwa mtumiaji (jina la mtumiaji)

en: Retrieves the current logged in user roles
sw: Inapata majukumu ya watumiaji walioingia sasa

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
sw: Inachukua dakika ya sasa ya saa (Saa za Mitaa)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
sw: Inachukua dakika ya sasa ya saa (UTC / GMT)

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
sw: Inarudisha mwezi wa sasa wa mwaka (Saa za Mitaa)

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
sw: Inarudisha mwezi wa sasa wa mwaka (UTC / GMT)

en: Retrieves the current page or post author email
sw: Inachukua ukurasa wa sasa au tuma barua pepe ya mwandishi

en: Retrieves the current page or post author ID
sw: Inachukua ukurasa wa sasa au kitambulisho cha mwandishi wa barua

en: Retrieves the current page or post ID
sw: Inachukua ukurasa wa sasa au kitambulisho cha chapisho

en: Retrieves the current page or post title
sw: Inachukua ukurasa wa sasa au kichwa cha chapisho

en: Retrieves the current page URL
sw: Inapata URL ya ukurasa wa sasa

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
sw: Inapata sekunde ya sasa ya dakika (Saa za Mitaa)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
sw: Inapata sekunde ya sasa ya dakika (UTC / GMT)

en: Retrieves the current year of time (Local time)
sw: Inarudisha mwaka wa sasa wa saa (Saa za Mitaa)

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
sw: Inarudisha mwaka wa sasa wa wakati (UTC / GMT)

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
sw: Inatafuta lebo ya uwanja kwa kitanzi cha uwanja {loop_fields}

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
sw: Hupata thamani ya uwanja kwa kitanzi cha uwanja {loop_fields}

en: Retrieves the generated password
sw: Hurejesha nenosiri lililozalishwa

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
sw: Inapata kitambulisho cha hivi karibuni cha Kuingia

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
sw: Hurejesha Kitambulisho cha hivi punde cha Ingizo la Anwani cha mtumiaji aliyeingia kulingana na Kitambulisho cha sasa cha fomu

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
sw: Inapata Kitambulisho cha hivi karibuni cha Kuingia kwa Mtumiaji wa mtumiaji aliyeingia

en: Retrieves the latest Contact Entry status
sw: Inapata hali ya hivi karibuni ya Kuingia kwa Wasiliana

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
sw: Hurejesha hali ya hivi punde ya Ingizo la Anwani ya mtumiaji aliyeingia kulingana na kitambulisho cha fomu ya sasa

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
sw: Inapata hali ya hivi karibuni ya Kuingia kwa Anwani ya mtumiaji aliyeingia

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
sw: Inarudisha mahali ambapo mtumiaji alitoka (ikiwa ipo yoyote) kabla ya kupakia ukurasa na fomu

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
sw: Inarudisha mahali ambapo mtumiaji alitoka kwenye kikao (ikiwa ipo) kabla ya kupakia ukurasa na fomu

en: Retrieves the login page URL
sw: Hurejesha URL ya ukurasa wa kuingia

en: Retrieves the loop anywhere in your email
sw: Inachukua kitanzi mahali popote kwenye barua pepe yako

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
sw: Inapata muhuri wa muda wa seva (Saa za Mitaa)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
sw: Inapata muhuri wa muda wa seva (UTC / GMT)

en: Retrieves the submitter's IP address
sw: Inapata anwani ya IP ya mtoaji

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
sw: Inapata hesabu ya jumla ya uwasilishaji (ikiwa kabati la fomu linatumika)

en: Retry payment E-mail Body
sw: Jaribu tena malipo ya Barua pepe Mwili

en: Retry payment E-mail Subject
sw: Jaribu tena malipo ya Barua pepe ya Mada

en: Retry payment link expiry in hours
sw: Jaribu tena kiungo cha malipo kuisha baada ya saa

en: Return age as value instead of the date
sw: Rejesha umri kama thamani badala ya tarehe

en: Return days
sw: Siku za kurudi

en: Return label format (define how the results are displayed)
sw: Rudisha fomati ya lebo (fafanua jinsi matokeo yanaonyeshwa)

en: Return months
sw: Miezi ya kurudi

en: Return the current date as default value
sw: Rudisha tarehe ya sasa kama thamani chaguo-msingi

en: Return the current time as default value
sw: Rudisha wakati wa sasa kama thamani chaguo-msingi

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
sw: Mrejeshe mteja kwenye ukurasa huu baada ya malipo yaliyofaulu. Acha wazi ili uelekeze upya kwa ukurasa wa nyumbani.

en: Return to builder
sw: Rudi kwa mjenzi

en: Return value format (define how the value is returned)
sw: Fanya muundo wa thamani (fafanua jinsi dhamana inarudishwa)

en: Return years (age)
sw: Miaka ya kurudi (umri)

en: Reversed
sw: Imebadilishwa

en: Right
sw: Haki

en: right
sw: Haki:

en: Romanian
sw: Kiromania

en: Romansh
sw: Kirumi

en: Rounded
sw: Umezunguka

en: Row heading
sw: Mstari wa kichwa

en: Row logic
sw: Mantiki ya safu

en: Russian
sw: Kirusi

en: Sales tax
sw: Kodi ya mauzo

en: Sandbox publishable key
sw: Kitufe cha kuchapishwa cha Sandbox

en: Sandbox secret key
sw: Ufunguo wa siri wa Sandbox

en: Sandbox webhook ID
sw: Kitambulisho cha sanduku la wavuti la Sandbox

en: Sandbox webhook signing secret key
sw: Ufunguo wa siri wa kuambatisha cheti kwenye Sandbox webhook

en: Sat
sw: Kuketi

en: Saturday
sw: Jumamosi

en: Save
sw: Okoa

en: Save as Contact Entry
sw: Hifadhi kama Kiingilio cha Mawasiliano

en: Save both value and label
sw: Hifadhi thamani na lebo zote mbili

en: Save custom post meta
sw: Hifadhi meta maalum ya chapisho

en: Save custom user meta
sw: Hifadhi meta maalum ya mtumiaji

en: Save data
sw: Hifadhi data

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
sw: Hifadhi maendeleo ya fomu (mtumiaji anaporudi, data haijapotea)

en: Save Mailster user data
sw: Hifadhi data ya mtumiaji wa Mailster

en: Save product attributes
sw: Hifadhi sifa za bidhaa

en: Save Settings
sw: Hifadhi Mipangilio

en: Save settings
sw: Hifadhi mipangilio

en: Save the admin email value (default)
sw: Hifadhi thamani ya barua pepe ya msimamizi (chaguo-msingi)

en: Save the confirmation email value
sw: Hifadhi thamani ya barua pepe ya uthibitishaji

en: Save the entry value
sw: Hifadhi thamani ya kuingia

en: Save value or label to entry?
sw: Ungependa kuhifadhi thamani au lebo kwenye kiingilio?

en: Save your form
sw: Hifadhi fomu yako

en: Search
sw: Tafuta

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
sw: Tafuta maingizo ya anwani kulingana na mada yao. Kwa chaguo-msingi data yote ya ingizo itajazwa isipokuwa kama ifafanuliwe vinginevyo katika mpangilio wa "Sehemu za kuruka" hapa chini. Ili kuepua hali ya ingizo la mwasiliani unaweza kuongeza sehemu iitwayo: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (ambayo itakuwa na hali ya sasa ya ingizo). Ili kuepua kitambulisho cha ingizo unaweza kuipa sehemu hii jina: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. Ili kurejesha Kichwa cha ingizo unaweza kutaja uga: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
sw: Tafuta ingizo la mwasiliani kulingana na kichwa

en: Search method
sw: Njia ya utaftaji

en: search...
sw: tafuta...

en: Second choice
sw: Chaguo la pili

en: second_choice
sw: pili_chaguo

en: Secrets
sw: Siri

en: Secure File Uploads
sw: Upakiaji wa Picha Salama

en: Select & Sort the data that needs to be exported
sw: Chagua & Panga data ambayo inahitaji kusafirishwa

en: Select a date
sw: Chagua tarehe

en: Select a filter relation (OR|AND)
sw: Chagua uhusiano wa kichujio (AU|NA)

en: Select a form
sw: Chagua fomu

en: Select a method for retrieving items
sw: Chagua njia ya kurudisha vitu

en: Select a page to link to
sw: Chagua ukurasa wa kuunganisha

en: Select a post to link to
sw: Chagua chapisho la kuunganisha

en: select a state
sw: chagua jimbo

en: Select a time
sw: Chagua saa

en: Select a unit system
sw: Chagua mfumo wa kitengo

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
sw: Chagua majukumu yote ya watumiaji ambao wanaruhusiwa kuwasilisha fomu

en: Select an Icon
sw: Chagua Aikoni

en: Select email template
sw: Chagua templeti ya barua pepe

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
sw: Chagua vikundi, ikiwa unataka kuongezea shamba karibu na uwanja wa hapo awali.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
sw: Chagua ni vikumbusho vingapi vya barua pepe binafsi unavyohitaji

en: Select how the items should be displayed
sw: Chagua jinsi vitu vinapaswa kuonyeshwa

en: Select how you want to filter entries
sw: Chagua jinsi unavyotaka kuchuja maingizo

en: Select how you want to filter orders
sw: Chagua jinsi unavyotaka kuchuja maagizo

en: Select how you want to order the items
sw: Chagua jinsi unataka kuagiza vitu

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
sw: Chagua jinsi ungetaka kufafanua hali (kwa mikono au kupitia faili ya CSV)

en: Select if this field must act as Start or Destination
sw: Chagua ikiwa uwanja huu lazima ufanye kama Mwanzo au Mwisho

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
sw: Chagua ikiwa unataka kupata slug, ID au kichwa kama dhamana

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
sw: Chagua ikiwa unataka kutumia utaratibu wa Kupaa au Kushuka

en: Select None to never reset the lock
sw: Chagua Hakuna ili usiweke upya kufuli kamwe

en: Select the toggle default status
sw: Chagua hali chaguomsingi ya kugeuza

en: Select to split words by comma or space or both
sw: Chagua kugawanya maneno kwa koma au nafasi au zote mbili

en: Select weight unit
sw: Chagua kitengo cha uzito

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
sw: Chagua kile ambacho fomu inapaswa kufanya (kujiandikisha, kuingia, kusasisha au kuweka upya nenosiri)

en: Select what the status should be
sw: Chagua hali inavyopaswa kuwa

en: Select what value to return (distance or duration)
sw: Chagua thamani gani ya kurudi (umbali au muda)

en: Select when to reset the form lock
sw: Chagua wakati wa kuweka upya kufuli ya fomu

en: Select where files should be uploaded to
sw: Chagua mahali faili zinapaswa kupakiwa

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
sw: Chagua ikiwa utawauliza wanunuzi au la kwa anwani ya usafirishaji.

en: Select which value to return for calculations
sw: Chagua thamani ya kurejesha kwa mahesabu

en: select your country
sw: chagua nchi yako

en: Select your form
sw: Chagua fomu yako

en: Selected color
sw: Rangi iliyochaguliwa

en: Send a confirmation email
sw: Tuma barua pepe ya uthibitisho

en: Send admin email
sw: Tuma barua pepe ya msimamizi

en: Send an admin email
sw: Tuma barua pepe ya msimamizi

en: Send approve email when account is activated by admin
sw: Tuma barua pepe ya kuidhinisha akaunti inapowashwa na msimamizi

en: Send both value and label
sw: Tuma thamani na lebo zote mbili

en: Send confirmation email
sw: Tuma barua pepe ya uthibitisho

en: Send copy to following address(es)
sw: Tuma nakala kwa anwani zifuatazo

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
sw: Tuma nakala kwa anwani zifuatazo, bila kuweza kuona anwani

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
sw: Tuma kiambatisho cha CSV kilicho na data ya fomu kwa barua pepe ya msimamizi

en: Send data as JSON string
sw: Tuma data kama kamba ya JSON

en: Send E-mail
sw: Kutuma barua pepe

en: Send E-mail to author
sw: Tuma barua pepe kwa mwandishi

en: Send email after order completed
sw: Tuma barua pepe baada ya agizo kukamilika

en: Send email after payment completed
sw: Tuma barua pepe baada ya malipo kukamilika

en: Send email confirmation/verification email
sw: Tuma barua pepe ya uthibitisho/uthibitishaji

en: Send email from:
sw: Tuma barua pepe kutoka:

en: Send email to
sw: Tuma barua pepe kwa

en: Send email to:
sw: Tuma barua pepe kwa:

en: Send or do not send confirmation emails
sw: Tuma au usitume barua pepe za uthibitisho

en: Send or do not send the admin emails
sw: Tuma au usitumie barua pepe za msimamizi

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
sw: Tuma kikumbusho kwa wakati maalum, au kwa kukabiliana

en: Send reminder based on the following date:
sw: Tuma kikumbusho kulingana na tarehe ifuatayo:

en: Send site credentials to the user email
sw: Tuma kitambulisho cha tovuti kwa barua pepe ya mtumiaji

en: Send the Mailchimp confirmation email
sw: Tuma barua pepe ya uthibitishaji ya Mailchimp

en: Send to (Admin E-mails)
sw: Tuma kwa (Barua pepe za Usimamizi)

en: Send to (Confirmation E-mails)
sw: Tuma kwa (Barua pepe za Uthibitisho)

en: Send value or label to admin?
sw: Ungependa kutuma thamani au lebo kwa msimamizi?

en: Send value or label to submitter?
sw: Ungependa kutuma thamani au lebo kwa anayewasilisha?

en: Send verification email (default)
sw: Tuma barua pepe ya uthibitishaji (chaguo-msingi)

en: Send verification email and automatically login
sw: Tuma barua pepe ya uthibitishaji na uingie kiotomatiki

en: SEPA Direct Debit
sw: Debit ya moja kwa moja ya SEPA

en: Separate each form ID by a comma.
sw: Tenganisha kila kitambulisho cha fomu kwa koma.

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
sw: Tenganisha uga wa Mailchimp na field_name kwa mabomba "|" (weka kila moja kwenye mstari mpya).%1$sMfano: PHONE|nambari ya simu%1$sKwa njia hii unaweza kuhifadhi data maalum ya mtumiaji wa Mailchimp.

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
sw: Tenganisha uga wa Mailster na field_name kwa mabomba "|" (weka kila moja kwenye mstari mpya).%sMfano: mailster_field_name|super_forms_field_name%sKwa mbinu hii unaweza kuhifadhi data maalum ya mtumiaji wa Mailster.

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
sw: kutengwa kwa koma k.m: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
sw: ikitenganishwa na koma k.m: msimamizi, mhariri

en: separated by comma's
sw: kutengwa na koma

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
sw: Imetenganishwa na koma k.m: nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
sw: Iliyotenganisha kila hadhi ya chapisho na koma, ingiza "yoyote" kwa hadhi zote za chapisho

en: Separate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
sw: Tenganisha kila bei kwa koma. Unaweza kudhibiti na kuunda Viwango vya Ushuru kupitia Stripe %sDashibodi%s.

en: September
sw: Septemba

en: Serbian
sw: Mserbia

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
sw: Weka kikomo cha kawaida ili kutenganisha maadili kwenye kila safu

en: Set a custom enclosure character for values
sw: Weka herufi iliyofungwa ya kawaida kwa maadili

en: Set a default color (leave blank for none)
sw: Weka rangi chaguo-msingi (acha tupu kwa yoyote)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
sw: Weka muda chaguo-msingi kwa uga huu (usijaze kwa lolote)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
sw: Weka thamani chaguomsingi ya uwanja huu (acha tupu kwa yoyote)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
sw: Weka thamani ya msingi kwa uwanja huu. {post_id} na {post_title} zinaweza kutumika (usiache chochote)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
sw: Weka thamani ya msingi kwa uwanja huu. {post_id}, {post_title} na {user _ ****} zinaweza kutumika (usiache chochote)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
sw: Weka kitambulisho cha fomu ili kupata data kutoka (iliyotenganishwa na koma)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
sw: Weka umbizo k.m: %, EUR, USD n.k.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
sw: Weka lebo ya kiasi hicho k.m: Jumla ndogo au Jumla

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
sw: Weka fomati ya nambari mfano: Gygabyte, Kilometa n.k. (acha tupu kwa yoyote)

en: Set mailer to use SMTP
sw: Weka barua kutuma SMTP

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
sw: Weka sarafu ya au acha tupu bila sarafu yoyote mfano: $ au €

en: Set the limitation thresshold
sw: Weka kiwango cha juu cha kiwango cha juu

en: Set the limitation thresshold per user
sw: Weka kiwango cha juu kwa kila mtumiaji

en: Set the type of number to be used as the placeholder
sw: Weka aina ya nambari itakayotumika kama kishika nafasi

en: Set to -1 to use default TAB index.
sw: Weka kwa -1 ili utumie faharisi chaguomsingi ya TAB.

en: Set to 0 to remove limitations.
sw: Weka kwa 0 ili kuondoa mapungufu.

en: Set to 0 to use default CSS height
sw: Weka hadi 0 ili kutumia urefu chaguomsingi wa CSS

en: Set to 0 to use default CSS height.
sw: Weka kwa 0 ili utumie urefu chaguomsingi wa CSS.

en: Set to 0 to use default CSS width.
sw: Weka kwa 0 ili utumie upana wa CSS chaguo-msingi.

en: Sets shipping and billing country.
sw: Inaweka nchi ya usafirishaji na bili.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
sw: Huweka seti ya herufi na usimbaji wa herufi kwa maelezo ya bili/ukurasa wa kuingia kwenye tovuti ya PayPal. Kwa kuongeza, kigezo hiki huweka thamani sawa za maelezo unayotuma kwa PayPal katika msimbo wako wa kitufe cha HTML. Chaguomsingi inategemea mipangilio ya usimbaji wa lugha katika wasifu wa akaunti yako.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
sw: Huweka lugha ya ukurasa wa maelezo ya bili/kuingia pekee. Chaguomsingi ni Marekani.

en: Settings
sw: Mipangilio

en: Shadow Blur Radius
sw: Radi ya Ukungu wa Kivuli

en: Shadow Color
sw: Rangi ya Kivuli

en: Shadow Horizontal Length
sw: Urefu wa Mlalo wa Kivuli

en: Shadow Opacity
sw: Uwazi wa Kivuli

en: Shadow Spread Radius
sw: Radi ya Kuenea kwa Kivuli

en: Shadow Vertical Length
sw: Urefu Wima wa Kivuli

en: Shipping
sw: Usafirishaji

en: Shipping amount
sw: Kiasi cha usafirishaji

en: Shipping and billing country
sw: Nchi ya usafirishaji na bili

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
sw: Gharama ya usafirishaji (inatumika kwa kila bidhaa ya ziada inayoongezwa kwenye rukwama)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
sw: Gharama ya usafirishaji (inatumika kwa bidhaa ya kwanza iliyoongezwa kwenye rukwama)

en: Shipping currency
sw: Fedha za usafirishaji

en: Shipping tax behavior
sw: Tabia ya ushuru wa usafirishaji

en: Shipping tax code
sw: Nambari ya ushuru ya usafirishaji

en: Short - d M, y
sw: Mfupi - d M, y

en: Short name
sw: Jina fupi

en: Show
sw: Onyesha

en: Show Advanced PayPal Settings
sw: Onyesha Mipangilio ya Kina ya PayPal

en: Show advanced settings
sw: Onyesha mipangilio ya hali ya juu

en: Show an icon instead of number
sw: Onyesha ikoni badala ya nambari

en: Show back to top button
sw: Onyesha kitufe cha kurudi juu

en: Show directions panel (list directions next to the map)
sw: Onyesha paneli ya maelekezo (orodhesha maelekezo karibu na ramani)

en: Show download button to the user after PDF was generated
sw: Onyesha kitufe cha kupakua kwa mtumiaji baada ya PDF kutengenezwa

en: Show featured image
sw: Onyesha picha iliyoangaziwa

en: Show on Form and in PDF file (default)
sw: Onyesha kwenye Fomu na katika faili ya PDF (chaguomsingi)

en: Show or hide empty categories
sw: Onyesha au ficha kategoria tupu

en: Show or hide the duration time
sw: Onyesha au ficha muda wa muda

en: Show popup to logged in users
sw: Onyesha ibukizi kwa watumiaji walioingia

en: Show popup to none logged in users
sw: Onyesha ibukizi kwa watumiaji ambao hawajaingia

en: Show post excerpt
sw: Onyesha kifungu cha chapisho

en: Show post title
sw: Onyesha kichwa cha chapisho

en: Show product price
sw: Onyesha bei ya bidhaa

en: Show progress bar for Multi-part
sw: Onyesha mwambaa wa maendeleo kwa sehemu nyingi

en: Show steps for Multi-part
sw: Onyesha hatua kwa sehemu nyingi

en: Show thank you message
sw: Onyesha ujumbe wa asante

en: Show the following "Custom" columns
sw: Onyesha safu wima zifuatazo "Custom".

en: Show the month after the year in the header
sw: Onyesha mwezi baada ya mwaka katika kichwa

en: Show the week of the year
sw: Onyesha wiki ya mwaka

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
sw: Onyesha Upau wa vidhibiti unapotazama tovuti (imewezeshwa kwa chaguomsingi)

en: Signature
sw: Sahihi

en: signature
sw: Sahihi

en: Signature:
sw: Sahihi:

en: Single
sw: Mseja

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
sw: Punguzo moja la kiasi kinachotozwa kwa kila gari. Ni lazima iwe chini ya bei ya kuuza ya vitu vyote vilivyojumuishwa kwenye rukwama.

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
sw: Kiwango cha Punguzo Moja, kama asilimia, itatozwa kote kwenye rukwama. Weka kwa thamani iliyo chini ya 100. Tofauti hubatilisha kiwango cha punguzo la bidhaa mahususi

en: Single handling fee charged cart-wide.
sw: Ada ya ushughulikiaji mmoja inatozwa kote kote.

en: Single product or service checkout
sw: Malipo ya bidhaa au huduma moja

en: Site ID, if running multiple networks
sw: Kitambulisho cha tovuti, ikiwa inaendesha mitandao mingi

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
sw: Ruka usajili ikiwa user_login au user_email haipatikani

en: Skip wizard
sw: Ruka mchawi

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
sw: Slaidi kwa muda katika milisekunde (0 hakuna athari ya kufifia)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
sw: Telezesha ndani: Kutoka Juu, Kulia, Chini au Kushoto

en: Slider (Carousel)
sw: Kitelezi (Jukwa)

en: Slider colors
sw: Rangi za kutelezesha

en: Slider field
sw: Sehemu ya kutelezesha

en: Slovak
sw: Kislovakia

en: Slovenian
sw: Kislovenia

en: Slug (default)
sw: Slug (chaguomsingi)

en: Slugs (default)
sw: Slugs (chaguo-msingi)

en: SMTP debug output mode
sw: Modi ya pato la utatuaji wa SMTP

en: SMTP password
sw: Nenosiri la SMTP

en: SMTP Server
sw: Seva ya SMTP

en: SMTP username
sw: Jina la mtumiaji la SMTP

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
sw: SMTP - bandari 25 au 2525 au 587%sSalama SMTP (SSL / TLS) - bandari 465 au 25 au 587, 2526

en: Sold individually?
sw: Zinauzwa kibinafsi?

en: Solid
sw: Imara

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
sw: Baadhi ya njia za kulipa zinahitaji sarafu mahususi kuwekwa kwa bidhaa za laini yako. Kwa mfano, unapotumia `ideal` sarafu lazima iwekwe EUR au Stripe italeta ujumbe wa hitilafu.

en: Something went wrong while calculating the distance.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kuhesabu umbali.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
sw: Hitilafu fulani imetokea wakati wa kuzima programu-jalizi.

en: Something went wrong while downloading export.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kupakua usafirishaji.

en: Something went wrong while exporting form data.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kusafirisha data ya fomu.

en: Something went wrong while importing form data.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kuingiza data ya fomu.

en: Something went wrong while restoring default settings.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kurejesha mipangilio chaguomsingi.

en: Something went wrong while saving your settings.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kuhifadhi mipangilio yako.

en: Something went wrong:
sw: Hitilafu imetokea:

en: Sorry, file extension is not allowed!
sw: Samahani, ugani wa faili hauruhusiwi!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
sw: Samahani, hakuna umbali unaoweza kuhesabiwa kulingana na data iliyoingizwa. Tafadhali ingiza anwani halali au zipcode.

en: Sort
sw: Panga

en: Specific database table
sw: Jedwali maalum la hifadhidata

en: Specific posts (post_type)
sw: Machapisho maalum (aina ya posta)

en: Specific taxonomy (categories)
sw: Ushuru maalum (kategoria)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
sw: Inabainisha nambari ya nambari kati ya 0.0 na 1.0 ili kubainisha upeo wa rangi ya laini. Chaguo-msingi ni 1.0.

en: Specifies the color of the line
sw: Inabainisha rangi ya laini

en: Specifies the value granularity of the element's value.
sw: Inabainisha ukubwa wa thamani ya thamani ya kipengee.

en: specifies the width of the line in pixels.
sw: inabainisha upana wa mstari kwa saizi.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
sw: Inabainisha ni mfumo gani wa kutumia wakati wa kuonyesha matokeo

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
sw: Hubainisha iwapo bei inachukuliwa kuwa inajumuisha kodi au isiyojumuisha kodi. Moja ya kujumuisha, kipekee, au isiyobainishwa. Ikishabainishwa kuwa inajumuisha au ya kipekee, haiwezi kubadilishwa.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
sw: Hubainisha iwapo kiwango kinachukuliwa kuwa kinajumuisha kodi au hakijumuishi kodi.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
sw: Bainisha marudio ya bili (chaguo-msingi kuwa `hakuna` kwa malipo ya mara moja)

en: Specify main and backup SMTP servers
sw: Taja seva kuu na salama za SMTP

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
sw: Bainisha nchi zitakazoonekana juu ya orodha. Imetenganishwa na koma k.m: nl,be,de

en: Spinning icon color
sw: Rangi ya ikoni inayozunguka

en: Squared
sw: Mraba

en: Start 15 day trial
sw: Anza jaribio la siku 15

en: Start address
sw: Anza anwani

en: Start all over
sw: Anza yote

en: Start Import
sw: Anza kuagiza

en: Start of the week
sw: Kuanza kwa wiki

en: Start typing and find a color
sw: Anza kuandika na utafute rangi

en: Starting address (required)
sw: Anwani ya kuanza (inahitajika)

en: Starts with
sw: Huanza na

en: State
sw: Hali

en: state
sw: hali

en: State/Province
sw: Jimbo / Mkoa

en: Statement descriptor
sw: Kifafanuzi cha taarifa

en: Static (default)
sw: Tuli (chaguomsingi)

en: Status
sw: Hali

en: Step
sw: Hatua

en: Step (defaults to "any")
sw: Hatua (chaguomsingi kwa "yoyote")

en: Step 1
sw: Hatua ya 1

en: Step Description
sw: Maelezo ya Hatua

en: Step Image
sw: Picha ya Hatua

en: Step Name
sw: Jina la Hatua

en: Steps between times in minutes
sw: Hatua kati ya nyakati kwa dakika

en: Stick to top, right, bottom or left
sw: Fimbo juu, kulia, chini au kushoto

en: Stock Qty
sw: Kiasi cha hisa

en: Street
sw: Mtaa

en: Street (1 of 2 fields)
sw: Mtaa (shamba 1 kati ya 2)

en: Street (2 of 2 fields)
sw: Mtaa (shamba 2 kati ya 2)

en: Street name
sw: jina la mtaa

en: Street name + nr
sw: Jina la mtaa + nr

en: Street nr + name
sw: Anwani nr + jina

en: Street number
sw: Nambari ya barabara

en: Stripe
sw: Mstari

en: Stripe Checkout
sw: Malipo ya Mistari

en: Stripe checkout method
sw: Mbinu ya malipo ya mstari

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
sw: Ufunguo wa Stripe Live API haujasanidiwa, tafadhali weka ufunguo wako wa API chini ya %sSuper Forms > Mipangilio > Stripe Checkout%s

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
sw: Ufunguo wa API wa Stripe Sandbox haujasanidiwa, tafadhali weka ufunguo wako wa API chini ya %sSuper Forms > Mipangilio > Stripe Checkout%s

en: Stripe Transaction
sw: Muamala wa Mistari

en: Stroke color
sw: Rangi ya kiharusi

en: Stroke opacity
sw: Ukosefu wa kiharusi

en: Stroke weight
sw: Uzito wa kiharusi

en: Sub Title
sw: Kichwa kidogo

en: Subject
sw: Mada

en: Subject:
sw: Mada:

en: Submit
sw: Wasilisha

en: Submit button
sw: Tuma kitufe

en: Submit the form (default)
sw: Tuma fomu (chaguomsingi)

en: Submit type
sw: Wasilisha aina

en: Submitted
sw: Iliyowasilishwa

en: Submitted by
sw: Iliyowasilishwa na

en: Submitted by user
sw: Imewasilishwa na mtumiaji

en: Subscribe with the following tags
sw: Jiandikishe kwa kutumia lebo zifuatazo

en: Subscribed (default)
sw: Umejisajili (chaguomsingi)

en: Subscriber email address
sw: Anwani ya barua pepe ya mteja

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
sw: Kitambulisho cha orodha ya waliojisajili kikitenganishwa na koma

en: Subscriber status after submitting the form
sw: Hali ya mteja baada ya kuwasilisha fomu

en: Subscription
sw: Usajili

en: Subscription checkout
sw: Malipo ya usajili

en: Subscription periods
sw: Vipindi vya usajili

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
sw: Kitambulisho cha Mpango wa Usajili (kinapaswa kuonekana sawa na: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription plan ID cannot be empty!
sw: Kitambulisho cha mpango wa usajili hakiwezi kuwa tupu!

en: Subscription Status
sw: Hali ya Usajili

en: Subscriptions
sw: Usajili

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
sw: Usajili hauwezi kulipwa kupitia iDeal, tafadhali chagua njia tofauti ya malipo!

en: Subtotal
sw: jumla ndogo

en: subtotal
sw: jumla ndogo

en: Subtotal:
sw: Jumla ndogo:

en: Succeeded
sw: Imefaulu

en: Success message
sw: Ujumbe wa mafanikio

en: Success Message Colors
sw: Rangi ya Ujumbe wa Mafanikio

en: Success URL
sw: URL ya mafanikio

en: Suffix label
sw: Lebo ya kiambishi

en: Suffix question icon tooltip text
sw: Kiambishi tamati kidokezo cha vidokezo vya swali

en: Sun
sw: Jua

en: Sunday
sw: Jumapili

en: Super Form
sw: Fomu ya Juu

note: Name of the plugin
en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
sw: Fomu Super - Buruta na Achia Fomu ya Mjenzi

en: Super Forms - User Status
sw: Fomu Bora - Hali ya Mtumiaji

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
sw: Super Forms haikuweza kupata fomu yenye kitambulisho: %d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
sw: Super Forms haikuweza kupata tangazo lenye Kitambulisho cha Fomu: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
sw: Super Forms haikuweza kupata tangazo lenye kitambulisho: %d

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
sw: Uorodheshaji wa Fomu Bora utatolewa tu upande wa mbele

en: Suspended
sw: Imesimamishwa

en: Swedish
sw: Kiswidi

en: Swiss-French
sw: Uswisi-Kifaransa

en: Switch form
sw: Futa fomu

en: System Status
sw: Hali ya Mfumo

en: Tab
sw: Kichupo

en: Tab 1
sw: Kichupo cha 1

en: Tab 2
sw: Kichupo cha 2

en: Tab 3
sw: Kichupo cha 3

en: Tab background color
sw: Rangi ya mandharinyuma ya kichupo

en: Tab border bottom width (0 = none)
sw: Upana wa chini wa mpaka wa kichupo (0 = hakuna)

en: Tab border color
sw: Rangi ya mpaka wa kichupo

en: Tab border left width (0 = none)
sw: Upeo wa kichupo cha upana wa kushoto (0 = hakuna)

en: Tab border right width (0 = none)
sw: Upana wa mpaka wa kichupo (0 = hakuna)

en: Tab border top width (0 = none)
sw: Upana wa juu wa mpaka wa kichupo (0 = hakuna)

en: Tab collaps icon color
sw: Rangi ya aikoni inayoanguka

en: Tab collapse icon color
sw: Rangi ya aikoni ya kuanguka kwa kichupo

en: Tab Location
sw: Mahali pa Tab

en: Tab padding
sw: Ufungaji wa kichupo

en: Tab text align
sw: Pangilia maandishi ya kichupo

en: Tablet preview
sw: Uhakiki wa kibao

en: Tabs
sw: Vichupo

en: Tabs (default)
sw: Vichupo (chaguo-msingi)

en: Tabs/Accordion
sw: Tabo / Accordion

en: Tagline for your blog; set in General Options
sw: Tagline kwa blogi yako; weka katika Chaguzi za Jumla

en: Tags
sw: Lebo

en: tags
sw: vitambulisho

en: Tags (post_tag)
sw: Lebo (post_tag)

en: Tags/Keywords
sw: Lebo/Maneno Muhimu

en: Take the shortcode and place it anywere!
sw: Chukua nambari fupi na uweke yoyote!

en: Tamil
sw: Kitamil

en: Tax behavior
sw: Tabia ya ushuru

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
sw: Kitambulisho cha msimbo wa aina ya ushuru. %sTafuta kategoria ya ushuru%s. Aina yako chaguo-msingi ya kodi inatumika ikiwa hutatoa moja wakati wa kuunda muamala kwa kutumia Stripe Tax. Unaweza kusasisha hii katika mipangilio yako ya %stax%s.

en: Tax rates:
sw: Viwango vya ushuru:

en: Taxonomy slug
sw: Slug ya ushuru

en: TCP port to connect to
sw: Bandari ya TCP kuungana nayo

en: Text alignment
sw: Usawazishaji wa maandishi

en: Text area
sw: Eneo la maandishi

en: Text Editor Settings
sw: Mipangilio ya Mhariri wa Nakala

en: Text field
sw: Sehemu ya maandishi

en: Text field (default)
sw: Sehemu ya maandishi (chaguo-msingi)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
sw: Maandishi upande wa kushoto wa kiteua rangi (acha tupu bila maandishi)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
sw: Maandishi upande wa kushoto wa kitufe cha kugeuza (acha tupu bila maandishi)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
sw: Maandishi upande wa kulia wa kiteua rangi (acha tupu bila maandishi)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
sw: Maandishi upande wa kulia wa kitufe cha kugeuza (acha tupu bila maandishi)

en: Thank you for contacting us!
sw: Asante kwa kuwasiliana nasi!

en: Thank you message
sw: Asante ujumbe

en: Thank you page (return URL)
sw: Ukurasa wa asante (rejesha URL)

en: Thank you title
sw: Asante kichwa

en: Thank you!
sw: Asante!

en: Thanks Description
sw: Shukrani Maelezo

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
sw: Viwango vya shukrani katika px (juu kulia chini kushoto)

en: Thanks Title
sw: Kichwa cha Shukrani

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
sw: Anwani iliyobainishwa yenye vigeu vya kujaza kiotomatiki inabatilisha anwani iliyohifadhiwa ya mwanachama wa PayPal. Wanunuzi wanaona anwani unazopitia, lakini hawawezi kuzihariri. PayPal haionyeshi anwani kama ni batili au zimeachwa.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
sw: Idadi inayoruhusiwa ya majaribio ya PIN imepitwa.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
sw: Kiasi cha kuongeza au kukatwa wakati kitufe kinabofya

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
sw: Kitufe cha API kitatumika kwa kipengele cha Ramani ya Google, Kukamilisha Kiotomatiki kwa Anwani na vipengele vingine vinavyohusiana na API ya Ramani za Google.

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
sw: Msimbo wa eneo wa nambari za simu za U.S., au msimbo wa nchi wa nambari za simu nje ya U.S.

en: The author page (front-end)
sw: Ukurasa wa mwandishi (mwisho wa mbele)

en: The author profile (backend)
sw: Wasifu wa mwandishi (nyuma)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
sw: Tovuti iliyoidhinishwa ya Mahali hapa, kama vile ukurasa wa nyumbani wa biashara

en: The blog's home web address; set in General Options
sw: Anwani ya wavuti ya blogi hiyo; weka katika Chaguzi za Jumla

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
sw: Kadi haiwezi kutumika kufanya malipo haya (inawezekana imeripotiwa kupotea au kuibiwa).

en: The card does not support the specified currency.
sw: Kadi haitumii sarafu iliyobainishwa.

en: The card does not support this type of purchase.
sw: Kadi haitumii aina hii ya ununuzi.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
sw: Kadi imekataliwa kwa sababu inahitaji PIN.

en: The card has been declined for an unknown reason.
sw: Kadi imekataliwa kwa sababu isiyojulikana.

en: The card has expired.
sw: Kadi imeisha muda wake.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
sw: Kadi haina fedha za kutosha kukamilisha ununuzi.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
sw: Mtoa kadi hakuweza kufikiwa kwa hivyo malipo hayakuweza kuidhinishwa.

en: The card number is incorrect.
sw: Nambari ya kadi si sahihi.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
sw: Kadi au akaunti ambayo kadi imeunganishwa, si sahihi.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
sw: Kadi ilikataliwa kwa kuwa shughuli inahitaji uthibitishaji.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
sw: Jina la jamii ya paka (k.m: kitengo au product_cat)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
sw: Jaribio la kutoza usajili halikufaulu, tafadhali jaribu ukitumia njia mpya ya kulipa

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
sw: Mchanganyiko wa jina la mtumiaji, nenosiri na msimbo wa kuwezesha si sahihi!

en: The conditions that this element should listen to.
sw: Masharti ambayo kipengee hiki kinapaswa kusikiliza.

en: The confirmation subject for this email
sw: Somo la uthibitisho kwa barua pepe hii

en: The content type to use for this email
sw: Aina ya maudhui ya kutumia kwa barua pepe hii

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
sw: Aina ya maudhui ya kutumia kwa barua pepe hii.%sMfano: UTF-8 au ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
sw: Gharama ya kusafirisha kila kitengo cha ziada cha bidhaa hii.

en: The cost of shipping this item.
sw: Gharama ya kusafirisha bidhaa hii.

en: The current theme's name; set in Presentation
sw: Jina la mandhari ya sasa; kuweka katika Uwasilishaji

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
sw: Mteja amezidisha salio au kikomo cha mkopo kinachopatikana kwenye kadi yake.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
sw: Mteja amezidisha salio au kikomo cha mkopo kinachopatikana kwenye kadi yake.

en: The customer has not entered their payment method.
sw: Mteja hajaweka njia yake ya kulipa.

en: The customer must use another card or method of payment.
sw: Mteja lazima atumie kadi au njia nyingine ya malipo.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
sw: Mteja anahitaji kuangalia na mtoaji kama kadi inaweza kutumika kwa aina ya sarafu iliyobainishwa.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
sw: Mteja anahitaji kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi kwa maelezo zaidi.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
sw: Mteja anahitaji kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi ili kuangalia kama kadi inafanya kazi ipasavyo.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
sw: Mteja anahitaji kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi ili kuhakikisha kuwa kadi yake inaweza kutumika kufanya ununuzi wa aina hii.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
sw: Mteja anapaswa kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi kwa maelezo zaidi.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena na kuthibitisha kadi yake anapoombwa wakati wa muamala.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kwa kuingiza kadi yake na kuweka PIN.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kutumia msimbo sahihi wa bili wa ZIP/posta.

en: The customer should try again using the correct card number.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kwa kutumia nambari sahihi ya kadi.

en: The customer should try again using the correct CVC.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kwa kutumia CVC sahihi.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kwa kutumia tarehe sahihi ya mwisho wa matumizi.

en: The customer should try again using the correct PIN.
sw: Mteja anapaswa kujaribu tena kwa kutumia PIN sahihi.

en: The customer should use an alternative payment method.
sw: Mteja anapaswa kutumia njia mbadala ya malipo.

en: The customer should use another card.
sw: Mteja anapaswa kutumia kadi nyingine.

en: The CVC number is incorrect.
sw: Nambari ya CVC si sahihi.

en: The default for this value is 5 seconds
sw: Chaguo-msingi kwa thamani hii ni sekunde 5

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
sw: Huduma ya uwasilishaji ambayo ilisafirisha bidhaa halisi, kama vile Fedex, UPS, USPS, n.k.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
sw: Muda wa ujumbe wa makosa kujitokeza kwa milisekunde.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
sw: Muda wa muda utahesabiwa kulingana na wakati ambao unaonekana kwanza katika kushuka kwake

en: The email address where emails are sent to
sw: Anwani ya barua pepe ambayo barua pepe zinatumwa

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
sw: Anwani ya barua pepe ambapo mtumiaji atajibu (acha tupu kutumia mipangilio ya 'Kutoka kwa barua pepe').

en: The email address which emails are sent from.%s(if you encounter issues with receiving emails, try to use info@%s).%sIf you are using an email provider (Gmail, Yahoo, Outlook.com, etc) it should be the email address of that account.
sw: Anwani ya barua pepe ambayo barua pepe hutumwa kutoka.%s(ikiwa unakumbana na matatizo ya kupokea barua pepe, jaribu kutumia info@%s).%sKama unatumia mtoa huduma wa barua pepe (Gmail, Yahoo, Outlook.com, nk) inapaswa kuwa barua pepe ya akaunti hiyo.

en: The email message.
sw: Ujumbe wa barua pepe.

en: The email message. You can use {email_verification_code} and {register_login_url}
sw: Ujumbe wa barua pepe. Unaweza kutumia {email_verification_code} na {register_login_url}

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
sw: Ujumbe wa barua pepe. Unaweza kutumia {user_login}, {register_generated_password} na {register_login_url}

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
sw: Masafa yaliyokadiriwa ya muda ambao usafirishaji utachukua, unaokusudiwa kuonyeshwa kwa mteja.

en: The expiration year invalid.
sw: Mwaka wa mwisho wa matumizi ni batili.

en: The fields that should be populated with the address data.
sw: Sehemu ambazo zinapaswa kujazwa na data ya anwani.

en: The filename of the attachment
sw: Jina la faili la kiambatisho

en: The following information has been send by the submitter:
sw: Habari ifuatayo imetumwa na mtoaji:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
sw: Fomu haitawasilishwa, hakuna barua pepe itakayotumwa na hakuna Ingizo la Mawasiliano litakalohifadhiwa. Ni faili ya PDF pekee itakayotolewa na kupakuliwa kwa madhumuni ya majaribio.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
sw: Nambari ya simu ya tarakimu nne ya nambari za simu za U.S.

en: The height to set the editor in pixels
sw: Urefu wa kuweka kihariri katika saizi

en: The ID of the user where the post will belong to
sw: Kitambulisho cha mtumiaji ambapo chapisho litakuwa lake

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
sw: Lebo ya lugha ya IETF ya lugha ya Checkout inaonyeshwa. Ikiwa tupu au otomatiki, lugha ya kivinjari inatumika.

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
sw: Lugha ya kutumia. Hii inaathiri majina ya vidhibiti, arifa za hakimiliki, maelekezo ya kuendesha gari na lebo za udhibiti, pamoja na majibu ya maombi ya huduma. Orodha ya misimbo ya lugha inayotumika: %sLugha Zinazotumika%s

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
sw: Kitambulisho cha Orodha kinaonekana kuwa batili, tafadhali hakikisha kuwa umeingiza ili kurekebisha Kitambulisho cha Orodha.

en: The logic/method of the validation.
sw: Mantiki / njia ya uthibitishaji.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
sw: Mpaka wa chini wa masafa yanayokadiriwa. Ikiwa tupu, haiwakilishi mipaka ya chini.

en: The maximum amount
sw: Kiasi cha juu

en: The message to display to locked out users
sw: Ujumbe wa kuonyesha kwa watumiaji waliofungiwa nje

en: The message to display to none logged in users
sw: Ujumbe wa kuonyeshwa kwa watumiaji ambao hawajaingia

en: The message to display when an incorrect password was entered
sw: Ujumbe wa kuonyesha wakati nenosiri lisilo sahihi lilipoingizwa

en: The minimum amount
sw: Kiasi cha chini

en: The mode of the Checkout Session
sw: Mtindo wa Kipindi cha Malipo

note: Description of the plugin
en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
sw: Mjenzi wa hali ya juu zaidi, rahisi na rahisi kutumia kwa WordPress!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
sw: Jina la bei ya usafirishaji, inayokusudiwa kuonyeshwa kwa mteja. Hii itaonekana kwenye CheckoutSessions.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
sw: Jina ambalo mtumiaji atajibu (acha tupu kutumia mipangilio ya 'Kutoka kwa jina').

en: The name which emails are sent from.
sw: Jina ambalo barua pepe hutumwa kutoka.

en: The number of intervals between subscription billings.
sw: Idadi ya vipindi kati ya bili za usajili.

en: The number of months to show at once
sw: Idadi ya miezi ya kuonyesha mara moja

en: The order the post should be displayed in
sw: Agizo ambalo chapisho linapaswa kuonyeshwa

en: The password to access the post
sw: Nenosiri la kufikia chapisho

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
sw: Kiasi cha malipo ni batili au kinazidi kiasi kinachoruhusiwa.

en: The payment cannot be authorized.
sw: Malipo hayawezi kuidhinishwa.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
sw: Malipo hayakuweza kuchakatwa na mtoaji kwa sababu isiyojulikana.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
sw: Malipo yamekamilika, na pesa zimeongezwa kwenye salio la akaunti yako.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
sw: Malipo hayo yamekataliwa kwa kuwa Stripe anashuku kuwa ni ya ulaghai.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
sw: Malipo yamekataliwa kwa sababu yanalingana na thamani iliyo kwenye orodha ya block ya mtumiaji wa Stripe.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
sw: Malipo yamekataliwa kwa sababu kadi imeripotiwa kupotea.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
sw: Malipo yamekataliwa kwa sababu kadi imeripotiwa kuibwa.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
sw: Malipo yameshindwa. Hii hutokea tu ikiwa malipo yalifanywa kutoka kwa akaunti ya benki ya mteja wako.

en: The payment is not permitted.
sw: Malipo hayaruhusiwi.

en: The payment is pending.
sw: Malipo yanasubiri.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
sw: Malipo yanapaswa kujaribiwa tena. Ikiwa bado haiwezi kuchakatwa, mteja anahitaji kuwasiliana na mtoaji wake wa kadi.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
sw: Malipo yanapaswa kujaribiwa tena. Ikiwa bado haiwezi kuchakatwa, jaribu tena baadaye.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
sw: Malipo yalikataliwa. Hii hutokea tu ikiwa malipo yalikuwa yanasubiriwa hapo awali kwa sababu ya mojawapo ya sababu zilizoorodheshwa za tofauti_sababu inayosubiri au lahaja_ya_Usimamizi_Vichungi_x.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
sw: PIN uliyoweka si sahihi. Nambari hii ya kukataa inatumika tu kwa malipo yanayofanywa na kisoma kadi.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
sw: PIN uliyoweka si sahihi. Nambari hii ya kukataa inatumika tu kwa malipo yanayofanywa na kisoma kadi.

en: The Place's full address
sw: Anwani kamili ya Mahali

en: The Place's phone number in international format
sw: Nambari ya simu ya Mahali katika umbizo la kimataifa

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
sw: Nambari ya simu ya Mahali, iliyoundwa kulingana na mkusanyiko wa eneo wa nambari

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
sw: Muundo wa chapisho (k.m: nukuu, ghala, sauti n.k.)

en: The post tags
sw: Lebo za chapisho

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
sw: Aina ya chapisho %1$s inaonekana haipo. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
sw: Bei au kiasi cha bidhaa, huduma, au mchango, bila kujumuisha usafirishaji, utunzaji au ushuru. Ukiacha tofauti hii kwenye vitufe vya Nunua Sasa au Changa, wanunuzi huweka kiasi chao wenyewe wakati wa malipo.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
sw: Msimbo wa eneo wa kutumia. Hii hubadilisha tabia ya ramani kulingana na nchi au eneo fulani. Kigezo cha eneo kinakubali vitambulishi vidogo vya eneo la Unicode ambavyo (kwa ujumla) vina uunganisho wa moja kwa moja wa msimbo wa nchi Vikoa vya Kiwango cha Juu (ccTLDs). Vitambulishi vingi vya eneo la Unicode vinafanana na misimbo ya ISO 3166-1, isipokuwa baadhi ya mashuhuri. Kwa mfano, ccTLD ya Uingereza ni "uk" (inayolingana na kikoa .co.uk) huku kitambulishi chake cha eneo ni "GB".

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
sw: Matokeo yataonyeshwa kwa mita. Ingiza jina la uwanja wa kipekee k.m: total_distance

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
sw: Matokeo yataonyeshwa kwa sekunde. Ingiza jina la uwanja wa kipekee k.m: total_traveltime

en: The shipping rate options to apply to this Session.
sw: Chaguo za ada ya usafirishaji zitatumika kwa Kipindi hiki.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
sw: Sababu mahususi ya kupungua haipaswi kuripotiwa kwa mteja. Badala yake, inahitaji kuwasilishwa kama upungufu wa jumla.

en: The steps the slider makes when sliding
sw: Hatua ambazo slider hufanya wakati wa kuteleza

en: The subject for this email
sw: Mada ya barua pepe hii

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
sw: Maelezo ya usajili, yanayokusudiwa kuonyeshwa kwa mteja.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
sw: Jina la tagi tagi (k.m: post_tag au product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
sw: Jamii %1$s haionekani kuwepo. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena

en: The thickness of the signature when drawing
sw: Unene wa saini wakati wa kuchora

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
sw: Kiambishi awali cha tarakimu tatu cha nambari za simu za Marekani, au nambari nzima ya simu ya nambari za simu nje ya Marekani, bila kujumuisha msimbo wa nchi.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
sw: Wakati katika sekunde, kabla unganisho halijateremshwa na kosa kurudishwa.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
sw: Wakati ambao unapaswa kuonekana kwanza kwenye orodha ya kushuka (Wakati wa chini)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
sw: Wakati ambao unapaswa kuonekana mwisho katika orodha ya kushuka (Upeo wa Saa)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
sw: Kidokezo cha zana kitaonekana mara tu mtumiaji atakapozunguka juu ya uwanja na panya yao.

en: The total of times a user can click the "+" icon
sw: Jumla ya nyakati ambazo mtumiaji anaweza kubofya ikoni ya "+"

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
sw: Nambari ya ufuatiliaji wa bidhaa halisi, iliyopatikana kutoka kwa huduma ya utoaji. Ikiwa nambari nyingi za ufuatiliaji zilitolewa kwa ununuzi huu, tafadhali zitenganishe na koma.

en: The types of place results to return
sw: Aina za matokeo ya mahali pa kurudi

en: The unit of measure if weight is specified.
sw: Kipimo cha kipimo ikiwa uzito umetajwa.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
sw: Mpaka wa juu wa masafa yanayokadiriwa. Ikiwa tupu, haiwakilishi alama ya juu, yaani, isiyo na mwisho.

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
sw: URL ambayo mteja ataelekezwa iwapo ataamua kughairi malipo na kurudi kwenye tovuti yako.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
sw: URL ambayo PayPal huchapisha maelezo kuhusu malipo, katika mfumo wa arifa za Malipo ya Papo Hapo.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
sw: URL ambayo Stripe inapaswa kutuma wateja wakati malipo au usanidi umekamilika. Ikiwa ungependa kutumia taarifa kutoka kwa Kipindi cha Malipo kilichofaulu kwenye ukurasa wako, soma mwongozo wa kubinafsisha ukurasa wako wa mafanikio.

en: The value for your hidden field.
sw: Thamani ya uwanja wako uliofichwa.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
sw: Thamani ambayo shamba inahitaji kuwa nayo kabla ya uwanja huu kuonekana.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
sw: Msimbo wa ZIP/Posta si sahihi.

en: Theme & colors
sw: Mandhari na rangi

en: Theme & styles
sw: Mandhari na mitindo

en: Theme style
sw: Mtindo wa mandhari

en: Theme styles
sw: Mitindo ya mandhari

en: Third choice
sw: Chaguo la tatu

en: third_choice
sw: tatu_chaguo

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
sw: Hii hukuruhusu kurejesha umri, miezi au siku kulingana na tarehe ya kuzaliwa

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
sw: Hii hukuruhusu kupata data ya kuingia kutoka kwa fomu tofauti na kuijaza tena ndani ya fomu hii.

en: This authorization has been voided.
sw: Uidhinishaji huu umebatilishwa.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
sw: Uidhinishaji huu umekwisha muda na hauwezi kunaswa.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
sw: Hii inaweza kuwa uwanja wa Nakala au uwanja uliofichwa (usiongeze mabano kabla na baada).

en: This content will be placed after the body content of the email.
sw: Maudhui haya yatawekwa baada ya yaliyomo kwenye barua pepe.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
sw: Maudhui haya yatawekwa baada ya barua pepe ya uthibitisho.

en: This content will be placed before the body content of the email.
sw: Maudhui haya yatawekwa kabla ya yaliyomo kwenye barua pepe.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
sw: Maudhui haya yatawekwa mbele ya barua pepe ya uthibitisho.

en: This form is no longer available
sw: Fomu hii haipatikani tena

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
sw: Hii ni lebo ya kubadilisha wakati mtumiaji amelemaza kipengee cha kugeuza

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
sw: Hii ni lebo ya kugeuza wakati mtumiaji aliwezesha kipengele cha kugeuza

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
sw: Hii ndio thamani ya kugeuza wakati mtumiaji amelemaza kipengee cha kugeuza

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
sw: Hii ndio thamani ya kugeuza wakati mtumiaji aliwezesha kipengele cha kugeuza

en: This mail was send from
sw: Barua hii ilitumwa kutoka

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
sw: Hii inafanya iwe rahisi kuweka wimbo wa sehemu zako wakati wa kujenga fomu

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
sw: Ujumbe huu utaonyeshwa ikiwa tangazo halionekani kwa mtumiaji

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
sw: Ujumbe huu utaonyeshwa ikiwa hakuna matokeo kulingana na kichujio cha sasa

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
sw: Ujumbe huu utaonyeshwa kwa mtumiaji ikiwa ingizo lenye kichwa sawa tayari lipo kulingana na usanidi ulio hapo juu

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
sw: Ujumbe huu utaonyeshwa tu ikiwa matokeo sufuri kabisa yanapatikana kwa mtumiaji wa sasa.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
sw: Hii inafanya kazi tu kwa watumiaji walioingia katika akaunti au wakati $ _GET au $ _POST ina kitufe cha [contact_entry_id] na Kitambulisho cha kuingia (kwa hali hiyo mpangilio wa "Fomu ya Kitambulisho" haujatumika)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
sw: Hii inafanya kazi tu ikiwa mojawapo ya yafuatayo yanatumika/kuwezeshwa:%1$s- Umewasha "Rejesha data ya fomu kutoka kwa watumiaji uwasilishaji wa mwisho"%1$s- Fomu yako ina sehemu ya utafutaji ambayo hutafuta maingizo ya anwani kulingana na mada yao; %1$s- Wakati $_GET au $_POST ina ufunguo [contact_entry_id] wenye kitambulisho cha ingizo;%1$s- Unapokuwa na uga Uliofichwa unaoitwa "hidden_contact_entry_id" na lebo ya {user_last_entry_id} imewekwa kama Thamani yake Chaguomsingi;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
sw: Chaguo hili ni muhimu tu wakati wowote unapoficha kwa masharti sehemu ya mtumiaji_kuingia au barua pepe ya mtumiaji

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
sw: Chaguo hili linahitajika ili Super Fomu ijue jinsi ya kuhesabu umbali

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
sw: Wasifu huu umesimamishwa, na hakuna kiasi kingine kitakusanywa.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
sw: Mpango huu wa malipo unaojirudia umeghairiwa na hauwezi kuanzishwa tena. Hakuna malipo ya mara kwa mara yatafanywa.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
sw: Mpangilio huu hufanya kazi tu wakati faili zinahifadhiwa kwenye saraka salama nje ya saraka ya yaliyomo kwenye wp. Acha tupu kuruhusu mtumiaji yeyote aliyeingia kwenye akaunti kupakua faili hizo.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
sw: Mpangilio huu hufanya kazi tu wakati faili zinahifadhiwa kwenye saraka salama nje ya saraka ya yaliyomo kwenye wp. Inapowezeshwa, hii itazuia upakuaji wowote wa faili ulioruhusiwa. Watumiaji lazima waingie kabla ya kupakua faili.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
sw: Thamani hii inabatilisha thamani za uzito wa vitu binafsi. Ikiwa viwango vya usafirishaji kulingana na wasifu vitawekwa kwa msingi wa uzito, PayPal hutumia thamani hii kukokotoa gharama za usafirishaji kwa malipo.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
sw: Tofauti hii sio mahususi ya wingi. Gharama sawa ya utunzaji inatumika, bila kujali idadi ya vitu kwenye agizo.

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
sw: hii itaongeza kuacha juu kwa fomu yako ambayo mtumiaji anaweza kuchagua lugha

en: This will add a marker for the address location on the map
sw: Hii itaongeza alama ya eneo la anwani kwenye ramani

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
sw: Hii itaongeza alama ya swali na kidokezo cha zana (acha tupu bila ikoni ya swali)

en: This will apply a right to left layout for your emails
sw: Hii itatumika kulia kwa mpangilio wa kushoto kwa barua pepe zako

en: This will attach a CSV file to the admin email
sw: Hii itaambatisha faili ya CSV kwa barua pepe ya msimamizi

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
sw: Hii itabadilisha mapumziko ya laini moja kwa moja kuwa vitambulisho vya [br /]

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
sw: Hii itabadilisha mapumziko ya laini kuwa tag ya [br /] katika barua pepe za HTML

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
sw: Hii itabadilisha mapumziko ya laini kuwa vitambulisho vya [br /] katika barua pepe za HTML

en: This will create a new site within your wordpress site network
sw: Hii itaunda tovuti mpya ndani ya mtandao wako wa tovuti ya wordpress

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
sw: Hii italemaza programu-jalizi yako kwa kikoa hiki. Bonyeza sawa ikiwa una uhakika wa kuendelea!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
sw: Hii itafuta mipangilio yako yote ya sasa. Bonyeza sawa ikiwa una uhakika wa kuendelea!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
sw: Hii itafuta maendeleo yako ya sasa. Kabla ya kuendelea, tafadhali thibitisha kwamba unataka kufuta vitu vyote na ingiza fomu hii ya mfano!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
sw: Hii itaamua ikiwa umbali wa maandishi unarudishwa kwa mita au maili

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
sw: Hii itazalisha nenosiri jipya mara tu akaunti ya mtumiaji itakapoidhinishwa

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
sw: Hii itazuia mipangilio yote isitume (kwa kawaida hauitaji hii kwa Zap yako)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
sw: Hii itazuia kivinjari kutoka kufungua kiotomatiki uwanja wakati mtumiaji anaanza kuandika na data iliyowasilishwa hapo awali

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
sw: Hii itazuia maadili tupu kuokolewa kwa Kuingia kwa Mawasiliano

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
sw: Hii itazuia athari ya kusogeza wakati hitilafu ilipatikana kwa hatua ya sasa

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
sw: Hii itazuia athari ya kusogeza wakati kitufe kinachofuata au cha awali kilibonyezwa

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
sw: Hii itazuia kipengee cha kwanza kuzingatiwa kiatomati wakati sehemu hii nyingi inapoanza kutumika

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
sw: Hii itaweka kipaumbele matokeo ya utafutaji ndani ya eneo lililotolewa. Kigezo cha eneo kinakubali vitambulishi vidogo vya eneo la Unicode ambavyo (kwa ujumla) vina uunganisho wa moja kwa moja wa msimbo wa nchi Vikoa vya Kiwango cha Juu (ccTLDs). Vitambulishi vingi vya eneo la Unicode vinafanana na misimbo ya ISO 3166-1, isipokuwa baadhi ya mashuhuri. Kwa mfano, ccTLD ya Uingereza ni "uk" (inayolingana na kikoa .co.uk) huku kitambulishi chake cha eneo ni "GB".

en: This will save a subscriber for MailPoet
sw: Hii itahifadhi mteja kwa MailPoet

en: This will save a subscriber for Mailster
sw: Hii itahifadhi mteja kwa Mailster

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
sw: Hii itahifadhi barua pepe iliyoingizwa na mtumiaji kama anwani ya barua pepe ya mteja

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
sw: Hii itavua uwanja wowote ambao haujajazwa na mtumiaji

en: Thousand separator
sw: Separator elfu

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
sw: Msimbo wa sarafu wa ISO wenye herufi tatu k.m USD, CAD, EUR

en: Three-letter ISO currency code. Must be a %ssupported currency%s.
sw: Msimbo wa sarafu wa ISO wenye herufi tatu. Lazima iwe %ssupported sarafu%s.

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
sw: Kizingiti cha tukio la "keyup" kabla ya ndoano kufyatuliwa (kwa milliseconds)

en: Thursday
sw: Alhamisi

en: Till
sw: Mpaka

en: Till date
sw: Mpaka sasa

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
sw: Hadi tarehe (yyyy-mm-dd): Onyesha dirisha ibukizi ndani ya kipindi mahususi

en: Time
sw: Wakati

en: time
sw: wakati

en: Timeout (seconds)
sw: Muda wa kumalizika (sekunde)

en: Tip
sw: Kidokezo

en: Title
sw: Kichwa

en: title
sw: kichwa

en: Title color
sw: Rangi ya kichwa

en: Title for blog
sw: Kichwa cha blogi

en: Title line-height in pixels (0 = none)
sw: Kichwa cha urefu wa kichwa katika saizi (0 = hakuna)

en: Title size in pixels (0 = none)
sw: Ukubwa wa kichwa katika saizi (0 = hakuna)

en: Title weight (0 = none)
sw: Uzito wa kichwa (0 = hakuna)

en: To delete this entry you must be logged in.
sw: Ili kufuta ingizo hili lazima uwe umeingia.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
sw: Kutumia kichwa na kijachini kwa PDF yako, unaweza kuhariri kipengee chochote (pamoja na safu wima) na uende kwenye sehemu ya "Mipangilio ya PDF". Hapa unaweza kufafanua ikiwa kipengee kinapaswa kutumiwa kama kichwa au kichwa. Kumbuka kuwa unaweza kutumia kichwa kimoja tu au kipengee cha futi. Kuongeza vitu anuwai unapaswa kutumia safu badala yake.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
sw: Kutumia kwa mfano fonti ya google ya Raleway unaweza kuingiza: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
sw: Geuza sehemu zote

en: Toggle button background (off)
sw: Geuza chinichini cha kitufe (kimezimwa)

en: Toggle button background (on)
sw: Geuza chinichini cha kitufe (kimewashwa)

en: Toggle button colors
sw: Geuza rangi za vitufe

en: Toggle button font (off)
sw: Geuza fonti ya kitufe (imezimwa)

en: Toggle button font (on)
sw: Geuza fonti ya kitufe (imewashwa)

en: Toggle field
sw: Badilisha shamba

en: Toggle start value (default status)
sw: Geuza thamani ya kuanza (hali chaguomsingi)

en: Tooltip Arrow Background
sw: Mandharinyuma ya Kishale cha Kidokezo

en: Tooltip Arrow Border
sw: Mpaka wa Mshale wa Kidokezo

en: Tooltip Background
sw: Mandharinyuma ya Kidokezo

en: Tooltip Border
sw: Mpaka wa kidokezo

en: Tooltip Colors
sw: Rangi za Zana

en: Tooltip Font
sw: Fonti ya kidokezo

en: Tooltip text
sw: Nakala ya vidokezo

en: Top
sw: Juu:

en: top
sw: juu

en: Top and Left
sw: Juu na Kushoto

en: Top and Right
sw: Juu na Kulia

en: Top left
sw: Juu kushoto

en: Top right
sw: Juu kulia

en: Total
sw: Jumla

en: Track color
sw: Fuatilia rangi

en: Track form submissions with Google Analytics
sw: Fuatilia uwasilishaji wa fomu na Google Analytics

en: Tracking Events
sw: Matukio ya Kufuatilia

en: Tracking number (optional)
sw: Nambari ya ufuatiliaji (si lazima)

en: Transaction
sw: Shughuli

en: Transaction Details
sw: Maelezo ya Muamala

en: Transaction ID
sw: Kitambulisho cha muamala

en: Transactions
sw: Shughuli

en: Transfer after this element
sw: Hamisha baada ya kitu hiki

en: Transfer this element (also works across forms)
sw: Hamisha kipengee hiki (pia hufanya kazi katika fomu zote)

en: Translate countries by its given iso code
sw: Tafsiri nchi kwa msimbo wake wa iso

en: Translations
sw: Tafsiri

en: Trash
sw: Takataka

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
sw: Hali ya kusafiri (inabainisha ni aina gani ya usafiri utakayotumia wakati wa kuhesabu mwelekeo)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
sw: Kipindi cha majaribio katika siku (hufanya kazi tu wakati modi imewekwa kuwa `usajili`)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
sw: Vuta tu wakati yote au moja ya hali zilizo chini zililingana na thamani yao.

en: Tue
sw: Jumanne

en: Tuesday
sw: Jumanne

en: Turkish
sw: Kituruki

en: U.S. state
sw: jimbo la U.S

en: Ukrainian
sw: Kiukreni

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
sw: Imeshindwa kupakia yaliyomo, tafadhali onyesha ukurasa upya, au jaribu tena baadaye.

en: Unable to submit form, session expired!
sw: Imeshindwa kuwasilisha fomu, kipindi kimekwisha!

en: Unable to switch language, session expired!
sw: Haiwezi kubadilisha lugha, kipindi kimekwisha!

en: Uncaptured
sw: Haijakamatwa

en: Undo last change
sw: Tendua mabadiliko ya mwisho

en: Unique code
sw: Msimbo wa kipekee

en: Unique code generation
sw: Uzalishaji wa nambari ya kipekee

en: Unique field name
sw: Jina la uwanja wa kipekee

en: Unique field name (required)
sw: Jina la uwanja mahususi (linahitajika)

en: Unique field name may not be empty!
sw: Jina la uwanja wa kipekee linaweza kuwa tupu!

en: unique_code
sw: msimbo_wa_pekee

en: Unit
sw: Kitengo

en: Unit amount
sw: Kiasi cha kitengo

en: Unit.
sw: Kitengo.

en: Unknown
sw: Haijulikani

en: Unread
sw: Haijasomwa

en: Unsubscribed
sw: Umejiondoa

en: Until
sw: Mpaka

en: Update
sw: Sasisha

en: Update all
sw: Sasisha zote

en: Update based on user ID (user_id)
sw: Sasisho kulingana na kitambulisho cha mtumiaji (user_id)

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
sw: Sasisha mantiki ya masharti, {tag} na sehemu zinazobadilika kwa nguvu

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
sw: Sasisha data ya kuingia kwa anwani (ikiwa anwani ya mawasiliano ilipatikana)

en: Update current logged in user
sw: Sasisha mtumiaji wa sasa aliyeingia

en: Update custom user meta
sw: Sasisha meta maalum ya mtumiaji

en: Update Element
sw: Sasisha kipengele

en: Update user based on user_id field or GET or POST
sw: Sasisha mtumiaji kulingana na sehemu ya kitambulisho cha mtumiaji au GET au POST

en: Upload a file to send as attachment
sw: Pakia faili ya kutuma kama kiambatisho

en: Upload a logo to use for this email template
sw: Pakia nembo ya kutumia kwa kiolezo hiki cha barua pepe

en: Upload CSV file
sw: Pakia faili ya CSV

en: Upload failed
sw: Imeshindwa kupakia

en: Upload limit reached!
sw: Kikomo cha upakiaji kimefikiwa!

en: Upload size limit reached!
sw: Kikomo cha ukubwa wa kupakia kimefikiwa!

en: Uploading files...
sw: Inapakia faili...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
sw: Baada ya kuchagua msimbo wa nchi kishika nafasi cha umbizo sahihi la nambari ya simu kitaonyeshwa

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
sw: URL ya ukurasa wako wa kuingia ambapo uliweka fomu ya kuingia, hapa watumiaji wanaweza kuthibitisha anwani zao za barua pepe

en: US State
sw: Jimbo la Merika

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
sw: Tumia %shttps://jsonlint.com/%s iwapo huwezi kupata hitilafu.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
sw: Tumia umbizo la saa 24 k.m: 13:00, 09:30 n.k.

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
sw: Tumia mwili wa barua pepe wa kawaida. Tumia {loop_fields} kupata kitanzi.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
sw: Tumia kitanzi cha kawaida. Tumia {loop_label} na {loop_value} kupata maadili.

en: Use a password to protect the form
sw: Tumia nenosiri ili kulinda fomu

en: Use an existing product ID which the price will belong to
sw: Tumia kitambulisho cha bidhaa kilichopo ambacho bei itakuwa yake

en: Use as PDF footer
sw: Tumia kama kijachini cha PDF

en: Use as PDF header
sw: Tumia kama kichwa cha PDF

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
sw: Tumia CTRL au SHIFT kuchagua majukumu mengi

en: Use custom button settings or the default form button settings?
sw: Tumia mipangilio ya kitufe cha kawaida au mipangilio ya kitufe chaguo-msingi?

en: Use custom headers
sw: Tumia vichwa maalum

en: Use custom HTML and CSS when printing
sw: Tumia HTML ya kawaida na CSS wakati wa kuchapa

en: Use custom padding
sw: Tumia pedi maalum

en: Use headers defined for Admin emails (default)
sw: Tumia vichwa vilivyobainishwa kwa barua pepe za Msimamizi (chaguo-msingi)

en: Use headers defined for Confirmation emails
sw: Tumia vichwa vilivyobainishwa kwa barua pepe za Uthibitishaji

en: Use image button instead of text button
sw: Tumia kitufe cha picha badala ya kitufe cha maandishi

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
sw: Tumia kama hatua ya kuanza, lakini unaweza kubadilisha safu

en: Use minimal editor config
sw: Tumia usanidi mdogo wa kihariri

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
sw: Tumia nambari kubainisha siku za kutenga zikitenganishwa na koma k.m: 0,1,2%sWapi: 0 = Jumapili na 1 = Jumatatu n.k.

en: Use the adaptive positioning by default
sw: Tumia nafasi inayobadilika kwa chaguo-msingi

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
sw: Tumia chaguo-msingi wp_mail () au tumia SMTP kutuma barua pepe

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
sw: Tumia sehemu hii ili kuhifadhi kwa hiari maelezo ya usajili kwa ajili ya utekelezaji katika nyuso zinazopangishwa za Stripe.

en: Use this to add some extra styles for this element.
sw: Tumia hii kuongeza mitindo ya ziada ya kipengee hiki.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
sw: Tumia kutambua nambari yako ya ankara ya ununuzi huu.

en: Use your own custom regex to validate this field
sw: Tumia regex yako ya kawaida kudhibitisha uwanja huu

en: Use {tags} if needed
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika

en: use {tags} if needed
sw: tumia {tag} ikihitajika

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
sw: Tumia {tags} ikihitajika%sWeka kila latitudo na longitudo kwenye laini mpya iliyotenganishwa na mirija k.m: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika, tenga kila modi na koma. Thamani halali ni: BASI, RELI, SUBWAY, TRAIN, TRAM

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika, njia halali ni: KUENDESHA GARI, KUENDESHA baiskeli, USAFIRI, KUTEMBEA

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika, unaweza pia kutumia [njia fupi] za mtu mwingine ikiwa inahitajika. Lakini tafadhali kumbuka kuwa ikiwa unatumia {tag} pamoja na [njia fupi] kutoka kwa watu wengine, hii inaweza kusababisha shida na vitu vya awali vya DOM. Hii ni kwa sababu wakati wa kutumia {tag} HTML itasasishwa ili kuonyesha mabadiliko ya thamani ya uwanja, ambayo husababisha HTML kupakiwa tena, ikipoteza vitu vyovyote vilivyoanzishwa vya DOM. Mazoea bora yatakuwa kutochanganya {tag} na [njia fupi] katika kipengee kimoja cha HTML.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Thamani za mfano ni: nl (kwa Uholanzi), es (kwa Uhispania), de (kwa Ujerumani), uk (kwa Great Britain)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Maadili ya mfano ni: sisi (kwa USA), nl (kwa Uholanzi), es (kwa Uhispania), de (kwa Ujerumani), uk (kwa Great Britain)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Lazima iwe na thamani kati ya 1 na 20 (njia ya juu inakuza zaidi)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Tafadhali hakikisha usijumuishe maeneo ya `Asili` na` Marudio` katika njia zako. Weka kila njia kwa njia mpya. Imepangwa kama hivyo: {location}|{stopover}
    Ambapo 'eneo' ni Anwani au LatLng na 'stopover' ni ama 'kweli' au 'uwongo', ambapo 'kweli' inaonyesha kuwa njia ya njia ni kituo cha njia, ambayo ina athari ya kugawanya njia hiyo kwa njia mbili. Mfano wa maadili:
    Anwani 1, Jiji, Nchi|uwongo
    Anwani 2, City2, Nchi|kweli
    Anwani 3, City3, Nchi|uwongo
    Anwani 4, City4, Nchi|uwongo

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Weka kila njia kwa njia mpya. Imepangwa kama hivyo: {location}|{stopover}
    Ambapo 'eneo' ni Anwani au LatLng na 'stopover' ni ama 'kweli' au 'uwongo', ambapo 'kweli' inaonyesha kuwa njia ya njia ni kituo cha njia, ambayo ina athari ya kugawanya njia hiyo kwa njia mbili. Mfano wa maadili:
    Anwani 1, Jiji, Nchi|uwongo
    Anwani 2, City2, Nchi|kweli
    Anwani 3, City3, Nchi|uwongo
    Anwani 4, City4, Nchi|uwongo

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Maadili halali ni: kutafakari, kutokuwa na matumaini au matumaini

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Thamani halali ni: FEWER_TRANSFERS au LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Thamani halali ni: METRIC au IMPERIAL

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Thamani halali ni: kweli au uwongo

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
sw: Tumia {tag} ikiwa inahitajika. Thamani halali ni: kweli au uwongo. Ikiwashwa haitaonyesha vifungo chaguo-msingi kwenye ramani

en: Use {tags} to define the returned Label per row
sw: Tumia {tag} kufafanua Lebo iliyorudishwa kwa kila safu

en: Use {tags} to define the returned Value per row
sw: Tumia {tag} kufafanua Thamani iliyorudishwa kwa kila safu

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
sw: Inatumika kwa IPN (arifa za malipo ya papo hapo) malipo yanapothibitishwa na paypal

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
sw: Inafaa kwa programu-jalizi za nje kama vile WooCommerce.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
sw: Inafaa kwa programu-jalizi za nje kama vile WooCommerce. Mfano: 'field_name|meta_key' (kila kwenye mstari mpya)

en: User
sw: Mtumiaji

en: User did not upload any files
sw: Mtumiaji hakupakia faili yoyote

en: User display name
sw: Jina la kuonyesha mtumiaji

en: User email
sw: Barua pepe ya mtumiaji

en: User Form locker / submission limit
sw: Kikomo cha Fomu ya Mtumiaji / kikomo cha uwasilishaji

en: User ID
sw: Kitambulisho cha Mtumiaji

en: User ID's:
sw: Vitambulisho vya Mtumiaji:

en: User input will automatically be converted into uppercase text
sw: Ingizo la mtumiaji litabadilishwa kiatomati kuwa herufi kubwa

en: User login status after registration
sw: Hali ya kuingia kwa mtumiaji baada ya usajili

en: User nicename
sw: Jina la mtumiaji

en: User Registered (registration date)
sw: Usajili wa Mtumiaji (tarehe ya usajili)

en: User role
sw: Jukumu la mtumiaji

en: User roles:
sw: Majukumu ya mtumiaji:

en: User Status
sw: Hali ya Mtumiaji

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
sw: Mtumiaji anayeghairi malipo ataelekezwa kwenye URL hii

en: User URL (website)
sw: URL ya Mtumiaji (tovuti)

en: User username
sw: Jina la mtumiaji

en: User will be redirected to this URL after making a payment
sw: Mtumiaji ataelekezwa kwenye URL hii baada ya kufanya malipo

en: User:
sw: Mtumiaji:

en: Username
sw: Jina la mtumiaji

en: Username or E-mail address already exists, please try again
sw: Jina la mtumiaji au anwani ya barua pepe tayari ipo, tafadhali jaribu tena

en: Users (wp_users)
sw: Watumiaji (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
sw: Watumiaji watapokea barua pepe ya uthibitishaji kabla ya kujisajili

en: Validate the field when the following conditions are met.
sw: Thibitisha shamba wakati hali zifuatazo zimetimizwa.

en: Validation
sw: Uthibitishaji

en: Validation error message
sw: Ujumbe wa hitilafu ya uthibitishaji

en: Value
sw: Thamani

en: Value (must be greater than 0)
sw: Thamani (lazima iwe kubwa kuliko 0)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
sw: Thamani kubwa tahn 0, na ndogo au sawa na 100 ambayo inawakilisha punguzo ambalo kuponi itatumika.

en: Variable
sw: Inaweza kubadilika

en: variable
sw: kutofautiana

en: Variable field
sw: Sehemu inayobadilika

en: Verification E-mail Subject
sw: Barua pepe ya Uthibitishaji Mada

en: Verify your account
sw: Hakikisha akaunti yako

en: version
sw: toleo

en: Vertical / Horizontal display
sw: Onyesho la Wima / Mlalo

en: Vertical display ( | )
sw: Onyesho la wima ( | )

en: Vertical tabs
sw: Tabo za wima

en: Vietnamese
sw: Kivietinamu

en: View
sw: Angalia

en: View author
sw: Tazama mwandishi

en: View contact entry
sw: Tazama kuingia kwa anwani

en: View online invoice
sw: Tazama ankara mtandaoni

en: View order
sw: Tazama agizo

en: View PayPal subscription
sw: Tazama usajili wa PayPal

en: View PayPal transaction
sw: Tazama muamala wa PayPal

en: View post
sw: Tazama chapisho

en: View product
sw: Tazama bidhaa

en: View Receipt
sw: Tazama Risiti

en: View subscription
sw: Tazama usajili

en: View template HTML
sw: Tazama kiolezo cha HTML

en: VIP status for subscriber
sw: Hali ya VIP kwa mteja

en: Virtual product
sw: Bidhaa pepe

en: Voided
sw: Imebatilishwa

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
sw: Subiri kaa nasi! Tafadhali chukua muda wa kujaza fomu yetu!?

en: was refunded
sw: ilirejeshwa

en: WC Cart Items
sw: Vitu vya WC Cart

en: WC Cart Items + Price
sw: Vitu vya WC Cart + Bei

en: WC Cart Total
sw: Jumla ya WC Cart

en: WC Cart Total (float format)
sw: WC Cart Jumla (muundo wa kuelea)

en: WC Order
sw: Agizo la WC

en: WC order
sw: agizo la WC

en: WC Order Status
sw: Hali ya Agizo la WC

en: WC order status
sw: Hali ya agizo la WC

en: We
sw: Sisi

en: We couldn't find a user with the given email address!
sw: Hatukuweza kupata mtumiaji aliye na anwani uliyopewa ya barua pepe!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
sw: Hatukuweza kupata sehemu za %1$s na %2$s ambazo zinahitajika ili kusajili mtumiaji mpya. Tafadhali %3$sedit%4$s fomu yako na ujaribu tena

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
sw: Hatukuweza kupata sehemu ya %1$s ambayo inahitajika ili kuweka nenosiri kulinda fomu. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
sw: Hatukuweza kupata sehemu ya %1$s ambayo inahitajika ili kuweka upya nenosiri. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
sw: Hatukuweza kupata sehemu za %1$s au %2$s ambazo zinahitajika ili kuingia kwa mtumiaji mpya. Tafadhali %3$sedit%4$s fomu yako na ujaribu tena

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
sw: Hatukuweza kupata sehemu za %1$spost_title%2$s na %1$spost_content%2$s ambazo zinahitajika ili kuunda chapisho jipya. Tafadhali %3$sedit%4$s fomu yako na ujaribu tena

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
sw: Tumekutumia msimbo mpya wa uthibitishaji, angalia barua pepe yako ili kuthibitisha akaunti yako!

en: We will reply within 24 hours.
sw: Sisi kujibu ndani ya masaa 24.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
sw: Tutajibu ndani ya masaa 48.
    
    Hongera sana, {option_blogname}

en: Weblog title; set in General Options
sw: Kichwa cha blogi; weka katika Chaguzi za Jumla

en: Website
sw: Tovuti

en: website
sw: tovuti

en: Website URL
sw: URL ya Tovuti

en: Wednesday
sw: Jumatano

en: Weekly (every week)
sw: Kila wiki (kila wiki)

en: Weight of item (leave blank for none)
sw: Uzito wa kitu (acha wazi kwa chochote)

en: Welcome back message
sw: Karibu tena ujumbe

en: Welcome back {user_login}!
sw: Karibu tena {user_login}!

en: Welsh/UK
sw: Welsh / Uingereza

en: Wether or not to draw Polyline on the map
sw: Wether au la kuteka Polyline kwenye ramani

en: Wether or not to draw Polyline(s)
sw: Wether au la kuteka Polyline (s)

en: Wether or not to enable keyword feature
sw: Wether au la kuwezesha huduma ya neno muhimu

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
sw: Wether au la kuzuia uwanja huu kuokolewa katika Kuingia kwa Mawasiliano.

en: Wether or not to use an image button
sw: Wether au usitumie kitufe cha picha

en: Wether or not to use the address auto complete feature
sw: Wether au usitumie huduma kamili ya anwani

en: Wether or not to use the auto suggest feature
sw: Wether au usitumie huduma ya kupendekeza kiotomatiki

en: Wether or not to use the contact entry search feature
sw: Wether au usitumie huduma ya kutafuta mawasiliano ya kuingia

en: Wether or not to use the distance calculator feature
sw: Wether au usitumie huduma ya umbali wa kikokotozi

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
sw: Wether kutumia mhariri wa maandishi ya WordPress (wp_editor)

en: What should be the orientation of the next page?
sw: Je, mwelekeo wa ukurasa unaofuata unapaswa kuwa upi?

en: What should this button do?
sw: Je! Kifungo hiki kinapaswa kufanya nini?

en: What user role should this user get?
sw: Je, mtumiaji huyu anapaswa kupata nafasi gani?

en: What's New?
sw: Nini mpya?

en: What's new?
sw: Nini mpya?

en: When above conditions are met set following value:
sw: Wakati hali zilizo juu zimekutana kuweka thamani ifuatayo:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
sw: Wakati msimamizi anaidhinisha usajili barua pepe hii itatumwa kwa mtumiaji

en: When configured, the product(s) will not be listed on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
sw: Inaposanidiwa, bidhaa haitasikilizwa kwenye kurasa za Kumbukumbu (duka, kategoria, lebo na kurasa za utafutaji). Kwa njia hii bidhaa inaweza tu kuagizwa kwa kuwasilisha fomu.%1$s%1$sWeka kila kitambulisho cha bidhaa na au Kitengo cha koa kwenye laini mpya. Kwa mfano:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
sw: Inaposanidiwa, sehemu ya ukurasa wa bidhaa moja "Ongeza kwenye rukwama" itabadilishwa na fomu iliyoainishwa. Pia itachukua nafasi ya kitufe cha "Ongeza kwenye rukwama" kwa kitufe cha "Angalia Bidhaa" kwenye kurasa zote za Kumbukumbu (duka, kategoria, lebo na kurasa za utafutaji).%1$s%1$sMipangilio hii bila shaka haitatumika kwa bidhaa unazotumia. kujificha kutoka kwa duka lako katika mpangilio ulio hapo juu.%1$s%1$sFafanua kila moja kwenye laini mpya iliyoumbizwa kama hivi:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
sw: Wakati wa kuhariri sehemu unaweza kubadilisha mipangilio hii

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
sw: Ilipowashwa na juu ya mipangilio ikabadilisha sehemu ya "Ongeza kwenye rukwama" na kuunda fomu, ghala la bidhaa pia litaondolewa.

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
sw: Mipangilio ilipowashwa na hapo juu ikabadilisha sehemu ya "Ongeza kwenye rukwama" na kuunda fomu, bei ya bidhaa pia itaondolewa.

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
sw: Ukiwasha na hapo juu mpangilio ukabadilisha sehemu ya "Ongeza kwenye rukwama" na kuunda fomu, ukadiriaji wa bidhaa pia utaondolewa.

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
sw: Mipangilio ilipowashwa na hapo juu ikabadilisha sehemu ya "Ongeza kwenye rukwama" na kuunda fomu, maelezo mafupi ya bidhaa pia yataondolewa.

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
sw: Ukiwasha na hapo juu mpangilio ukabadilisha sehemu ya "Ongeza kwenye rukwama" na kuunda fomu, jina la bidhaa pia litaondolewa.

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
sw: Wakati faili zilizowezeshwa zinafutwa kiatomati baada ya uwasilishaji wa fomu.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
sw: Ikiwashwa itahifadhi data ya fomu iliyoingizwa na mtumiaji na inajaza fomu na data hii wakati mtumiaji anarudi au anafurahisha ukurasa

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
sw: Wakati umewashwa umri utarejeshwa kulingana na tarehe iliyochaguliwa. Hii inaweza kuwa muhimu mtumiaji anapoingia tarehe yake ya kuzaliwa au unapohitaji kujua umri wa kitu.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
sw: Ikiwashwa faili hazitaorodheshwa tena ndani ya barua pepe wakati wa kutumia lebo ya {loop_fields}. Faili zinaweza kupakuliwa tu kama kiambatisho. Kumbuka tu kwamba wakati unafanya kazi na faili kubwa kiambatisho kinaweza kukosa kwa sababu ya mapungufu ya mteja wa barua pepe.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
sw: Inapowezeshwa kishika nafasi kitakuwa katika hali yake ya kubadilika, hata wakati uwanja haujazingatiwa

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
sw: Watumiaji watakapowezeshwa wataweza kupakua faili kama kiambatisho na hakutakuwa na kumbukumbu ya eneo la faili. Tafadhali kumbuka kuwa wateja wengine wa barua pepe wana kikomo katika saizi ya kiambatisho ambacho unaweza kutuma. Ukituma viambatisho vikubwa inaweza kuwa wazo nzuri kuacha chaguo hili bila kukaguliwa.

en: When form has been submitted
sw: Wakati fomu imewasilishwa

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
sw: Ikiachwa wazi inabadilika kuwa jina la uga lililofafanuliwa hapo juu. Ndani ya safu wima zinazobadilika, unaweza kutumia %d kubainisha mahali kihesabu kinapaswa kuwekwa k.m: "Bidhaa %d wingi:" itabadilishwa kuwa "Wingi wa Bidhaa 3:"

en: When popup has been closed
sw: Wakati dirisha ibukizi limefungwa

en: When popup has been viewed
sw: Wakati dirisha ibukizi limetazamwa

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
sw: Wakati wa kuhifadhi CSV sehemu hizi hazitajumuishwa kwenye faili ya CSV

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
sw: Ikiwekwa kwa mtumiaji anayesubiri/kuzuiwa hataweza kuingia

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
sw: Mtumiaji anapoanza kuchapa bila kusitisha kwa kizingiti kilichopewa hakitasababisha kulabu zozote. Kizingiti hiki kinatumika kwenye tukio la "keyup" tu. Mara tu mtumiaji atakapoacha kuchapa na kizingiti kilijazwa ndipo atafanya kulabu. Kwa chaguo-msingi thamani hii imewekwa kwa 0 kwa vichocheo vya papo hapo

en: When to Trigger?
sw: Wakati wa Kuchochea?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
sw: Unapotumia mojawapo ya njia zifuatazo za malipo %s Barua pepe iliyo hapa chini itatumwa kwa mtumiaji malipo yake yaliposhindikana. Kwa njia hii wanaweza kujaribu tena malipo yao bila kujaza fomu tena.

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
sw: unapotumia Elementor, lazima utumie Wijeti ya Super Fomu za asili au Widget ya Njia fupi kuonyesha fomu zako

en: When value equals "yes" this will be the new value....
sw: Wakati thamani inalingana na "ndio" hii itakuwa thamani mpya....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
sw: Wakati thamani si "ndiyo" hii itakuwa thamani mpya....

en: Where should your image link to?
sw: Picha yako inapaswa kuunganishwa wapi?

en: Whether the post can accept comments
sw: Ikiwa chapisho linaweza kukubali maoni

en: Whether the post can accept pings
sw: Ikiwa chapisho linaweza kukubali pings

en: Whether to display media insert/upload buttons
sw: Ikiwa ni kuonyesha vifungo vya kuingiza / kupakia media

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
sw: Ikiwa itatoa usanidi mdogo wa mhariri uliotumiwa kwenye PressThis

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
sw: Ikiwa utatumia wpautop kwa kuongeza katika aya

en: Which user roles are allowed to login?
sw: Ni majukumu gani ya mtumiaji yanaruhusiwa kuingia?

en: Why is this payment fraudulent?
sw: Kwa nini malipo haya ni ya ulaghai?

en: width
sw: upana

en: Width (px)
sw: Upana (px)

en: Will be visible in front of your field.
sw: Itaonekana mbele ya shamba lako.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
sw: Itaonekana mbele ya shamba lako. (acha tupu kuondoa)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
sw: Kwa mpangilio huu unaweza kutumia &lt;br /&gt; kutumia mapumziko ya laini kwa kila chaguo lililochaguliwa badala ya orodha iliyotengwa kwa koma. Kwa kweli unaweza pia kutumia HTML nyingine ikiwa ni lazima.

en: WooCommerce Checkout
sw: Malipo ya WooCommerce

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
sw: WooCommerce Checkout imewashwa kwa fomu hii, lakini WooCommerce yenyewe haijaamilishwa!

en: WooCommerce My Account Menu Items
sw: Vitu vya Menyu ya Akaunti Yangu ya WooCommerce

en: WooCommerce Order
sw: Agizo la WooCommerce

en: WooCommerce order (backend)
sw: Agizo la WooCommerce (nyuma)

en: WooCommerce order (front-end)
sw: Agizo la WooCommerce (mwisho wa mbele)

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
sw: Utafutaji wa Agizo la WooCommerce (jaza fomu na data ya agizo)

en: WordPress web address; set in General Options
sw: Anwani ya wavuti ya WordPress; weka katika Chaguzi za Jumla

en: Wrapper width in pixels
sw: Wrapper upana katika saizi

en: Year range
sw: Masafa ya mwaka

en: Yearly (every year)
sw: Kila mwaka (kila mwaka)

en: Yes
sw: Ndio

en: Yes (enabled)
sw: Ndio (imewezeshwa)

en: Yes (hide)
sw: Ndio (ficha)

en: Yes (users can't edit the value)
sw: Ndio (watumiaji hawawezi kuhariri thamani)

en: Yes, but not when the following conditions are met
sw: Ndio, lakini sio wakati hali zifuatazo zinatimizwa

en: Yes, save form progression
sw: Ndio, weka maendeleo ya fomu

en: Yes, store files in a year/month folder structure
sw: Ndio, hifadhi faili katika muundo wa folda ya mwaka / mwezi

en: Yesterday
sw: Jana

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
sw: Unaruhusiwa kuingia kwenye sehemu ya {tags} kufanya ukaguzi

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
sw: Unaruhusiwa kutumia {tag} ikiwa unataka kumruhusu mtumiaji kuchagua orodha kutoka kwa fomu yako

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
sw: Unaruhusiwa kutumia vitambulisho vingi. Tafadhali kumbuka kuwa kila wakati ingizo la mwisho litatumika.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags} ikiwa unataka kumruhusu mtumiaji kuchagua orodha kutoka kwenye menyu kunjuzi au redio/kisanduku tiki katika fomu yako.

en: You are allowed to use {tags}.
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}. (muundo wa desimali pekee ndio unaruhusiwa k.m: 16.95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%1$s Weka kila kipengee kwenye mstari mpya, tenganisha thamani kwa mabomba%1$sWacha chaguo zikiwa wazi ambazo hutaki kutumia, kwa mfano:%1$s%1$s %2$sIli kuongeza mara 5 kwa bidhaa ya dola 3.49 iandike kama hapa chini:%3$s%1$s3.49|5|Maua%1$s%1$s%2$s Hapa chini unaweza kuona mfano kamili na { tags}:%3$s%1$s{bei}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sKwa maelezo zaidi kuhusu kila chaguo soma Marejeleo Yanayobadilika ya %4$sPayPal%5$s

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%1$sWeka kila moja kwenye mstari mpya.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (haijumuishi tarehe mahususi)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (haijumuishi kipindi)%1$s01 (haijumuishi siku ya kwanza kwa miezi yote)%1$s10 (haijumuishi siku ya 10 kwa miezi yote)%1$sJan (haijumuishi mwezi wa Januari)%1$sMar (haijumuishi mwezi Machi)%1$sDec (haijumuishi mwezi Desemba)%1$sw@hata (kila wiki nyingine @ hata wiki)%1$sw@isiyo ya kawaida (kila wiki nyingine @ wiki zisizo za kawaida)%1$s1@hata (kila jumatatu nyingine @ hata wiki)%1$s2@hata (kila jumanne nyingine @ hata wiki)%1$s1@odd (kila jumatatu nyingine @ wiki zisizo za kawaida)%1$s2@odd (kila jumanne nyingine @ wiki zisizo za kawaida)

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%sKwa thamani halali, angalia %sNchi na Mikoa Inayotumika na PayPal%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%sKwa thamani halali, angalia %sCountry na Misimbo ya Mkoa%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%sKwa thamani halali, angalia %sKuweka Seti ya Wahusika — charset%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
sw: Unaruhusiwa kutumia {tags}.%sWeka kila moja kwenye kigezo tofauti cha mstari mpya na thamani kwa mabomba k.m:%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not editing an element.%sEdit any alement by clicking the %s icon.
sw: Kwa sasa hauhariri kipengele.%sHariri kipengele chochote kwa kubofya ikoni ya %s.

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
sw: Kwa sasa hujaingia. Ili kuwasilisha fomu hakikisha kuwa umeingia!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
sw: Huruhusiwi kuhariri ingizo hili kwa sababu limeunganishwa kwenye Agizo:

en: You are not allowed to login!
sw: Huruhusiwi kuingia!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
sw: Hauruhusiwi kuhifadhi fomu wakati kichupo cha "Msimbo" kinafunguliwa!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
sw: Unaweza kuongeza hali maalum kupitia %sSuper Forms > Mipangilio > Mipangilio ya Nyuma%s ikihitajika

en: You can adjust the size of your background image here
sw: Unaweza kurekebisha saizi ya picha yako ya usuli hapa

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
sw: Unaweza kuunda bidhaa mpya na bei kupitia Stripe %sDashboard%s.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
sw: Unaweza kuunda kuponi kwa urahisi kupitia ukurasa wa %susimamizi wa kuponi%s wa dashibodi ya Stripe.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
sw: Unaweza kufafanua taxonomi nyingi na kategoria nyingi, weka kila moja kwenye mstari mpya. Tenganisha kila kategoria kwa koma.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
sw: Unaweza kupata vitambulisho vya mpango wako chini ya %sBilling > Bidhaa > Mipango ya bei%s.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
sw: Unaweza kupata URL ya kitabu chako cha wavuti unapotazama Zap yako kwenye zapier.com

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
sw: Unaweza kuzuia data hii kutoka kwa mtumaji fomu (ikiwa chaguo la kutuma barua pepe ya uthibitisho imewezeshwa).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
sw: Unaweza kuepua nenosiri lililozalishwa kwa kutumia {register_generated_password} katika barua pepe

en: You can use field tags {field_name} if you want
sw: Unaweza kutumia vitambulisho vya uwanja {field_name} ikiwa unataka

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
sw: Unaweza kutumia sehemu ya {tags} kusanidi mipangilio iliyo hapa chini kulingana na ingizo la mtumiaji.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
sw: Unaweza kutumia lebo kupata thamani za sehemu k.m: ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
sw: Unaweza kutumia thamani hii kama maelezo kamili yanayoonekana kwenye taarifa za wateja wako. Lazima iwe na angalau herufi moja, isiyozidi herufi 22. Mfuatano wa kiholela wa kuonyeshwa kwenye taarifa ya mteja wako. Kwa mfano, kama tovuti yako ni "RunClub" na bidhaa unayotoza ni tikiti ya mbio, unaweza kutaka kubainisha "Tiketi ya mbio za RunClub 5K".

en: You did not select a form!
sw: Haukuchagua fomu!

en: You do not have permission to delete this entry.
sw: Huna ruhusa ya kufuta ingizo hili.

en: You do not have permission to submit this form!
sw: Huna ruhusa ya kuwasilisha fomu hii!

en: You do not have permission to view this listing
sw: Huna ruhusa ya kutazama tangazo hili

en: You do not have permissions to edit this entry.
sw: Huna ruhusa ya kuhariri ingizo hili.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
sw: Una sehemu inayoitwa %1$s lakini haujaweka jina halali la jamii. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
sw: Una nakala za majina ya uwanja. Tafadhali hakikisha kila uwanja una jina la kipekee!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
sw: Una nakala za majina ya siri. Tafadhali hakikisha kila siri ina jina la kipekee!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
sw: Umewezesha ulinzi wa nenosiri kwa fomu hii, lakini hatukuweza kupata sehemu ya nenosiri yenye jina: %1$s. Tafadhali %2$sedit%3$s fomu yako na ujaribu tena.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
sw: Hujafafanua ni bidhaa gani zinapaswa kuongezwa kwenye rukwama. Tafadhali %sedit%s mipangilio yako ya fomu na ujaribu tena

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
sw: Bado hujathibitisha akaunti yako. Tafadhali angalia barua pepe yako au ubofye %shere%s ili kutuma tena barua pepe yako ya uthibitishaji.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
sw: Lazima uwe umeingia ili kuwasilisha fomu hii. Bofya %shere%s ili kuingia!

en: You refunded the payment.
sw: Umerejesha malipo.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
sw: Kawaida ungekuwa unatumia uga wa maandishi ambapo kila chaguo huwekwa kwenye mstari mpya. Unaweza pia kutenganisha lebo na thamani na mabomba. Mfano thamani ya eneo la maandishi itakuwa:%1$sChaguo 1|option_1%1$sChaguo 2|option_2%1$setc...%1$s(Nyuga za ACF pia zinatumika)

en: Your Address
sw: Anwani yako

en: Your API key seems to be invalid
sw: Ufunguo wako wa API unaonekana kuwa batili

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
sw: Unaruhusiwa kuingia uga {tag} kufanya ukaguzi

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
sw: Kitambulisho chako cha Hadhira kwa mfano: f25b7204f4

en: Your Company Name
sw: Jina la Kampuni yako

en: Your E-mail Address
sw: Anwani yako ya Barua pepe

en: Your First Name
sw: Jina lako la kwanza

en: Your Forms
sw: Fomu zako

en: Your Full Name
sw: Jina lako kamili

en: Your HTML here...
sw: HTML yako hapa ...

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
sw: Aikoni zako hazitaonyeshwa kwa sababu kwa sasa umewezesha chaguo la kuficha aikoni za uwanja chini ya "Mipangilio ya Fomu> Mandhari na Rangi> Ficha aikoni za uwanja"

en: Your Last Name
sw: Jina lako la mwisho

en: Your new password
sw: Nenosiri lako jipya

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
sw: Nenosiri lako limewekwa upya. Tumekutumia nenosiri jipya kwenye anwani yako ya barua pepe.

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
sw: Kitambulisho chako cha PayPal au anwani ya barua pepe inayohusishwa na akaunti yako ya PayPal. Anwani za barua pepe lazima zithibitishwe.

en: Your Phonenumber
sw: Nambari yako ya simu

en: Your SMTP server
sw: Seva yako ya SMTP

en: Your subtitle
sw: Manukuu yako

en: Your title
sw: Cheo chako

en: Zapier Settings
sw: Mipangilio ya Zapier

en: Zapier webhook URL
sw: URL ya Zapier webhook

en: Zipcode
sw: Namba ya Posta

en: Zipcode & City
sw: Zipcode na Jiji

en: {email}
sw: {barua pepe}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
sw: {loop_fields} ndani ya mwili wa barua pepe zitabadilishwa na maudhui haya

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
sw: Lebo za {pdf_page} na {pdf_total_pages} zinaweza kutumika ndani ya kipengee cha HTML kitakachotumiwa katika kichwa chako / kijachini.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
sw: {tag} zinaweza kutumiwa kupata maadili kwa nguvu
