Super Forms - All In One Bundle - en to ta_IN translation catalogue (3003 entries)

en:  MB.
ta_IN:  எம்பி

en:  version
ta_IN:  பதிப்பு

en: !! Not contains
ta_IN: !! இல்லை

en: != Not equal
ta_IN: ! = சமமாக இல்லை

en: " " (space only)
ta_IN: "" (இடம் மட்டும்)

en: " column
ta_IN: "நெடுவரிசை

en: "," (comma only)
ta_IN: "," (கமா மட்டும்)

en: "Off" label
ta_IN: "ஆஃப்" லேபிள்

en: "Off" value
ta_IN: "இனிய" மதிப்பு

en: "On" label
ta_IN: "ஆன்" லேபிள்

en: "On" value
ta_IN: "ஆன்" மதிப்பு

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
ta_IN: %2$sஒவ்வொரு பாத்திரத்தையும் கமாவால் பிரிக்கவும், கிடைக்கும் பாத்திரங்கள்:%3$s%1$s%4$s

en: %d of %d contact entries imported!
ta_IN: %d இல் %d தொடர்பு உள்ளீடுகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
ta_IN: %s%sஆவணம்:%s %sஒரு நிலையான அளவு மற்றும் விலையுடன் ஒரு தயாரிப்பு செக் அவுட்%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
ta_IN: %s%sகுறிப்பு:%s இந்தப் படிவத்தின் மூலம் பயனர்கள் மட்டுமே தயாரிப்புகளை ஆர்டர் செய்ய வேண்டும் என நீங்கள் விரும்பினால், கேள்விக்குரிய தயாரிப்புகளை உங்கள் வழக்கமான கடையில் இருந்து விலக்கும்படி உள்ளமைக்கலாம். மாற்றாக, தயாரிப்பு "வண்டியில் சேர்" பகுதியை உங்கள் படிவத்துடன் மாற்றவும் நீங்கள் வரையறுக்கலாம். அந்த அமைப்புகளை நீங்கள் இங்கே வரையறுக்கலாம்: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
ta_IN: %s. தயவுசெய்து உங்கள் வெப்மாஸ்டரைத் தொடர்புகொண்டு உங்கள் php.ini கோப்பில் இந்த வரம்பை அதிகரிக்கவும்!

en: %s. Please refresh this page and try again!
ta_IN: %s. இந்தப் பக்கத்தைப் புதுப்பித்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
ta_IN: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: %sDisable this notification%s
ta_IN: %sஇந்த அறிவிப்பை முடக்கு%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
ta_IN: %sERROR%s: நீங்கள் உள்நுழைய அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
ta_IN: %sError:%s உள்நுழையும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: %sForm elements:%s
ta_IN: %sForm உறுப்புகள்:%s

en: %sForm settings:%s
ta_IN: %sForm அமைப்புகள்:%s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
ta_IN: %sGoogle எழுத்துருக்களை %s தேடவும், பின்னர் URL ஐ நகலெடுத்து ஒட்டவும் எ.கா:%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
ta_IN: %sமொழிபெயர்ப்பு அமைப்புகள்:%s (இதில் மொழிபெயர்ப்பு அமைப்புகள் மட்டுமே அடங்கும், உண்மையான சரங்கள் அல்ல, இது "படிவ உறுப்புகள்" குறியீட்டில் சேமிக்கப்படுகிறது)

en: &copy; Someone, somewhere 2015
ta_IN: © யாரோ, எங்கோ 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
ta_IN: © யாரோ, எங்கோ 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
ta_IN: &gt; &amp;&amp; &lt;விட பெரியது மற்றும் குறைவாக

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
ta_IN: &gt; &amp;&amp; &lt;= விட பெரியது மற்றும் குறைவாக அல்லது சமமாக

en: &gt; Greater than
ta_IN: &gt; விட பெரியது

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
ta_IN: &gt; || &lt;விட பெரியது அல்லது குறைவாக

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
ta_IN: &gt; || &lt;= விட பெரியது அல்லது குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
ta_IN: &gt; = &amp;&amp; &lt;விட பெரியது அல்லது சமம் மற்றும் குறைவாக

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
ta_IN: &gt; = &amp;&amp; &lt;= விட பெரியது அல்லது சமம் மற்றும் குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ

en: &gt;= Greater than or equal to
ta_IN: &gt; = விட பெரியது அல்லது சமம்

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
ta_IN: &gt; = || &lt;விட பெரியது அல்லது சமம் அல்லது குறைவாக

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
ta_IN: &gt; = || &lt;= விட பெரியது அல்லது சமம் அல்லது குறைவாக அல்லது சமம்

en: &lt;  Less than
ta_IN: &lt;குறைவாக

en: &lt;= Less than or equal
ta_IN: &lt;= குறைவாக அல்லது சமமாக

en: (0 = disabled)
ta_IN: (0 = முடக்கப்பட்டது)

en: (12 = default)
ta_IN: (12 = இயல்புநிலை)

en: (14 = default)
ta_IN: (14 = இயல்புநிலை)

en: (16 = default)
ta_IN: (16 = இயல்புநிலை)

en: (20 = default)
ta_IN: (20 = இயல்புநிலை)

en: (Copy)
ta_IN: (நகலெடு)

en: (default line height is 1.2)
ta_IN: (இயல்புநிலை வரி உயரம் 1.2)

en: (leave blank for default paddings)
ta_IN: (இயல்பு பேடிங்குகளுக்கு காலியாக விடவும்)

en: (leave blank for no custom paddings)
ta_IN: (தனிப்பயன் திணிப்புகளுக்கு காலியாக விடவும்)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
ta_IN: (உள்ளீடு முகமூடி இல்லாததால் வெறுமையாக விடவும்)%sa - ஒரு ஆல்பா எழுத்தைக் குறிக்கிறது (A-Z,a-z)%s9 - ஒரு எண் எழுத்தைக் குறிக்கிறது (0-9)%s* - ஒரு எண்ணெழுத்து எழுத்தைக் குறிக்கிறது (A-Z,a-z,0-9)

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
ta_IN: (உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தீம் பாணிகளைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்)

en: (optional)
ta_IN: (விரும்பினால்)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
ta_IN: (விரும்பினால்) படிவத்தைப் பூட்ட வேண்டாம், ஆனால் ஒரு செய்தியைக் காட்டவும்

en: (optional) Empty error message
ta_IN: (விரும்பினால்) வெற்று பிழை செய்தி

en: (optional) Normalize strings
ta_IN: (விரும்பினால்) சரங்களை இயல்பாக்கவும்

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
ta_IN: (விரும்பினால்) மொத்த பயண நேரத்துடன் (கால அளவு) பின்வரும் புலத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்

en: (optional) Populate the following field with the total distance
ta_IN: (விரும்பினால்) மொத்த தூரத்துடன் பின்வரும் புலத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்

en: (optional) Reply to email
ta_IN: (விரும்பினால்) மின்னஞ்சலுக்கு பதிலளிக்கவும்

en: (optional) Reply to name
ta_IN: (விரும்பினால்) பெயருக்கு பதிலளிக்கவும்

en: (optional) Set a custom reply to header
ta_IN: (விரும்பினால்) தலைப்புக்கு தனிப்பயன் பதிலை அமைக்கவும்

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
ta_IN: (விரும்பினால்) விருப்பமான போக்குவரத்து முறையைக் குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
ta_IN: (விரும்பினால்) போக்குவரத்து பாதைகளுக்கான விருப்பங்களை குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
ta_IN: (விரும்பினால்) போக்குவரத்தில் நேரத்தைக் கணக்கிடும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய அனுமானங்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
ta_IN: (விரும்பினால்) விரும்பிய நேரத்தை குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) Specifies the desired time of departure
ta_IN: (விரும்பினால்) புறப்படும் நேரத்தை குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) Unique invoice key
ta_IN: (விரும்பினால்) தனிப்பட்ட விலைப்பட்டியல் விசை

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
ta_IN: (விரும்பினால்) குறிப்பிட்ட புள்ளிகள் (கள்) வழியாக ஒரு வழியை வழிநடத்துவதன் மூலம் வழிப்புள்ளிகள் மாற்றுகின்றன

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
ta_IN: (விரும்பினால்) வழங்கப்பட்ட வழிப்புள்ளிகளைப் பயன்படுத்தும் பாதை வழித்தடங்களை மிகவும் திறமையான வரிசையில் மறுசீரமைப்பதன் மூலம் மேம்படுத்தலாம் என்று குறிப்பிடுகிறது

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
ta_IN: (விரும்பினால்) பிராந்திய குறியீட்டைக் குறிப்பிடுகிறது, இது TLD ("உயர்-நிலை டொமைன்") இரண்டு-எழுத்து மதிப்பாக குறிப்பிடப்படுகிறது

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
ta_IN: (விரும்பினால்) பிராந்திய குறியீட்டைக் குறிப்பிடுகிறது, இது ccTLD ("உயர்-நிலை டொமைன்") இரண்டு-எழுத்து மதிப்பு என குறிப்பிடப்படுகிறது

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
ta_IN: (விரும்பினால்) உண்மை என அமைக்கப்பட்டால், கணக்கிடப்பட்ட பாதை (கள்) முடிந்தால் படகுகளைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கிறது

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
ta_IN: (விரும்பினால்) உண்மை என அமைக்கப்பட்டால், கணக்கிடப்பட்ட பாதை (கள்) முடிந்தால் முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கிறது

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
ta_IN: (விரும்பினால்) உண்மை என அமைக்கப்பட்டால், கணக்கிடப்பட்ட பாதை (கள்) முடிந்தால் சுங்கச்சாவடிகளைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கிறது

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
ta_IN: (விரும்பினால்) உண்மை என அமைக்கப்பட்டால், திசைகள் சேவை பதிலில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பாதை மாற்றுகளை வழங்கக்கூடும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: (optional, leave blank for none)
ta_IN: விரும்பினால், எதுவும் காலியாக விடவும்

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
ta_IN: (உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தீம் பாணிகளைப் பயன்படுத்த -1 என அமைக்கவும்)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
ta_IN: (உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தீம் பாணிகளைப் பயன்படுத்த -1 ஆகவும், சாதாரண வரி உயரத்தைப் பயன்படுத்த 0 ஆகவும் அமைக்கவும்)

en: (set to 0 to use normal font weight)
ta_IN: (சாதாரண எழுத்துரு எடையைப் பயன்படுத்த 0 என அமைக்கவும்)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
ta_IN: (உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தீம் பாணிகளைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என அமைக்கவும்)

en: (space)
ta_IN: (விண்வெளி)

en: (top right bottom left)
ta_IN: (மேல் வலது கீழ் இடது)

en: , (comma)
ta_IN: , (கமா)

en: - Not connected -
ta_IN: - இணைக்கப்படவில்லை -

en: - choose status -
ta_IN: - நிலையை தேர்வு -

en: - select -
ta_IN: - தேர்ந்தெடு -

en: - select a country -
ta_IN: - ஒரு நாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் -

en: - select a option -
ta_IN: - ஒரு விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் -

en: - select your country -
ta_IN: - உன் நாட்டை தேர்வு செய் -

en: - select your title -
ta_IN: - உங்கள் தலைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் -

en: . (dot)
ta_IN: . (புள்ளி)

en: 0 - No output
ta_IN: 0 - வெளியீடு இல்லை

en: 0 = 350px min height
ta_IN: 0 = 350px நிமிடம் உயரம்

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
ta_IN: 0 = அதே நாள், 1 = அடுத்த நாள், 5 = ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு, -1 = ஒரு நாள் முன், -3 = மூன்று நாட்களுக்கு முன்

en: 0 = no max height
ta_IN: 0 = அதிகபட்ச உயரம் இல்லை

en: 0 = no max width
ta_IN: 0 = அதிகபட்ச அகலம் இல்லை

en: 0 decimals
ta_IN: 0 தசமங்கள்

en: 1 - Commands
ta_IN: 1 - கட்டளைகள்

en: 1 decimal
ta_IN: 1 தசம

en: 2 - Data and commands
ta_IN: 2 - தரவு மற்றும் கட்டளைகள்

en: 2 decimals
ta_IN: 2 தசமங்கள்

en: 3 - As 2 plus connection status
ta_IN: 3 - 2 பிளஸ் இணைப்பு நிலையாக

en: 3 decimals
ta_IN: 3 தசமங்கள்

en: 4 - Low-level data output
ta_IN: 4 - குறைந்த அளவிலான தரவு வெளியீடு

en: 4 decimals
ta_IN: 4 தசமங்கள்

en: 5 decimals
ta_IN: 5 தசமங்கள்

en: 6 decimals
ta_IN: 6 தசமங்கள்

en: 7 decimals
ta_IN: 7 தசமங்கள்

en: == Equal
ta_IN: == சமம்

en: == Equal (default)
ta_IN: == சமம் (இயல்புநிலை)

en: ?? Contains
ta_IN: ?? கொண்டுள்ளது

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
ta_IN: எக்ஸ்பிரஸ் செக்அவுட்டைப் பயன்படுத்தி ஜெர்மன் ELV கட்டணம் செலுத்தப்படுகிறது.

en: A Stripe test card number was used.
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் சோதனை அட்டை எண் பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
ta_IN: ஒரு பயனர் படிவத்தை பூர்த்தி செய்த பிறகு காண்பிக்கப்படும் தனிப்பயன் நன்றி விளக்கம்.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
ta_IN: ஒரு பயனர் படிவத்தை பூர்த்தி செய்த பிறகு காண்பிக்கப்படும் தனிப்பயன் நன்றி தலைப்பு.

en: A genuine card must be used to make a payment.
ta_IN: பணம் செலுத்த உண்மையான அட்டை பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
ta_IN: இது வேலை செய்ய உங்கள் படிவத்தில் "user_id" என்ற மறைக்கப்பட்ட புலம் இருக்க வேண்டும்

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
ta_IN: இந்த Checkout அமர்வு ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய கட்டண முறைகளின் (எ.கா. கார்டு) பட்டியல். ஒவ்வொன்றையும் கமாவால் பிரிக்கவும்.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட காரணம் தேர்ந்தெடுக்கப்படாதபோது குறிப்பு தேவை

en: A payment has been accepted.
ta_IN: கட்டணம் ஏற்கப்பட்டது.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
ta_IN: கட்டணம் திரும்பப் பெறுதல் அல்லது பிற வகை மாற்றியமைத்தல் காரணமாக பணம் திரும்பப் பெறப்பட்டது. உங்கள் கணக்கு இருப்பிலிருந்து நிதி அகற்றப்பட்டு வாங்குபவருக்குத் திருப்பித் தரப்பட்டது. தலைகீழ் மாற்றத்திற்கான காரணம் ReasonCode உறுப்பில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
ta_IN: இன்வாய்ஸ் மொத்தத்திலிருந்து கழிப்பதற்கான தொகையைக் குறிக்கும் நேர்மறை முழு எண்

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
ta_IN: படிக்க மட்டும் உள்ளீட்டு புலத்தை மாற்ற முடியாது (இருப்பினும், ஒரு பயனர் அதற்கு தாவலாம், அதை முன்னிலைப்படுத்தலாம் மற்றும் அதிலிருந்து உரையை நகலெடுக்கலாம்).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
ta_IN: ஒரு தலைகீழ் மாற்றம் ரத்து செய்யப்பட்டது. எடுத்துக்காட்டாக, வாடிக்கையாளருடனான ஒரு சர்ச்சையில் நீங்கள் வெற்றி பெற்றீர்கள், மேலும் மாற்றப்பட்ட பரிவர்த்தனைக்கான நிதி உங்களுக்குத் திருப்பித் தரப்பட்டது.

en: A subtitle to display before the email body (content)
ta_IN: மின்னஞ்சலுக்கு முன் காட்ட வேண்டிய வசனம் (உள்ளடக்கம்)

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
ta_IN: மின்னஞ்சல் பகுதிக்கு முன் காட்ட வேண்டிய வசனம் (உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
ta_IN: ஒரு வரி குறியீடு ஐடி. கப்பல் வரிக் குறியீடு

en: A title to display below your logo
ta_IN: உங்கள் லோகோவிற்குக் கீழே காட்ட வேண்டிய தலைப்பு

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
ta_IN: உங்கள் லோகோவிற்குக் கீழே காட்டப்பட வேண்டிய தலைப்பு (உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களுக்குப் பயன்படுகிறது)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
ta_IN: ஒரே மாதிரியான தொகை மற்றும் கிரெடிட் கார்டு தகவல்களுடன் கூடிய பரிவர்த்தனை மிக சமீபத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
ta_IN: செக்அவுட் அமர்வைக் குறிப்பிடுவதற்கு ஒரு தனித்துவமான சரம். இது வாடிக்கையாளர் ஐடி, கார்ட் ஐடி அல்லது அதைப் போன்றதாக இருக்கலாம், மேலும் உங்கள் உள் அமைப்புகளுடன் அமர்வை சரிசெய்யப் பயன்படுத்தலாம்.

en: AND
ta_IN: மற்றும்

en: API key
ta_IN: API விசை

en: About
ta_IN: பற்றி

en: Absolute
ta_IN: அறுதி

en: Accepted value are
ta_IN: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட மதிப்பு

en: Accepted values are
ta_IN: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Accordion
ta_IN: துருத்தி

en: Accordion Colors
ta_IN: துருத்தி நிறங்கள்

en: Accordion Content
ta_IN: துருத்தி உள்ளடக்கம்

en: Accordion Desc
ta_IN: துருத்தி Desc

en: Accordion Desc (active)
ta_IN: துருத்தி டெஸ்க் (செயலில்)

en: Accordion Desc (hover)
ta_IN: துருத்தி டெஸ்க் (ஹோவர்)

en: Accordion Header
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு

en: Accordion Header (active)
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு (செயலில்)

en: Accordion Header (hover)
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு (மிடுதல்)

en: Accordion Icon
ta_IN: துருத்தி ஐகான்

en: Accordion Icon (active)
ta_IN: துருத்தி ஐகான் (செயலில்)

en: Accordion Icon (hover)
ta_IN: துருத்தி ஐகான் (ஹோவர்)

en: Accordion Title
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு

en: Accordion Title (active)
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு (செயலில்)

en: Accordion Title (hover)
ta_IN: துருத்தி தலைப்பு (மிடுதல்)

en: Account has been approved
ta_IN: கணக்கு அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Account verified message
ta_IN: கணக்கு சரிபார்க்கப்பட்ட செய்தி

en: Achieve date range with 2 datepickers
ta_IN: 2 டேட்பிக்கர்களுடன் தேதி வரம்பை அடையுங்கள்

en: Action
ta_IN: செயல்

en: Actions
ta_IN: செயல்கள்

en: Activation Code
ta_IN: செயல்படுத்தும் குறியீடு

en: Activation E-mail Body
ta_IN: செயல்படுத்தும் மின்னஞ்சல் அமைப்பு

en: Active
ta_IN: செயலில்

en: Active (default)
ta_IN: செயலில் (இயல்புநிலை)

en: Adaptive Placeholder Colors
ta_IN: தகவமைப்பு ஒதுக்கிட நிறங்கள்

en: Add Language Switch
ta_IN: மொழி சுவிட்சைச் சேர்க்கவும்

en: Add MailPoet subscriber
ta_IN: MailPoet சந்தாதாரரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Mailster subscriber
ta_IN: Mailster சந்தாதாரரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Polylines to the map
ta_IN: வரைபடத்தில் பாலிலைன்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add Translation
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add a custom Content class to append extra styles
ta_IN: கூடுதல் பாணிகளைச் சேர்க்க தனிப்பயன் உள்ளடக்க வகுப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add a custom TAB class to append extra styles
ta_IN: கூடுதல் பாணிகளைச் சேர்க்க தனிப்பயன் TAB வகுப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add a custom TAB index (order) for this field
ta_IN: இந்த புலத்திற்கு தனிப்பயன் TAB குறியீட்டை (ஆர்டர்) சேர்க்கவும்

en: Add a custom class to append extra styles
ta_IN: கூடுதல் பாணிகளைச் சேர்க்க தனிப்பயன் வகுப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add a reason for this refund
ta_IN: இந்த பணத்தைத் திரும்பப் பெறுவதற்கான காரணத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
ta_IN: கூடுதல் மின்னஞ்சல் தலைப்புகளை இங்கே சேர்க்கவும் (ஒவ்வொரு தலைப்பையும் புதிய வரியில் வைக்கவும்)

en: Add checkout fee(s)
ta_IN: செக்அவுட் கட்டணம்(களை) சேர்க்கவும்

en: Add custom JavaScript code
ta_IN: தனிப்பயன் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் குறியீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add custom checkout field(s)
ta_IN: தனிப்பயன் செக்அவுட் புலத்தைச் சேர்(கள்)

en: Add item
ta_IN: பொருளைச் சேர்க்கவும்

en: Add list
ta_IN: பட்டியலைச் சேர்க்கவும்

en: Add marker on address (location)
ta_IN: முகவரியில் மார்க்கரைச் சேர்க்கவும் (இடம்)

en: Add more details about this refund
ta_IN: இந்த ரீஃபண்ட் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add some extra validation for this field
ta_IN: இந்த புலத்திற்கு சில கூடுதல் சரிபார்ப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add the IP address to the contact entry list
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு பட்டியலில் ஐபி முகவரியைச் சேர்க்கவும்

en: Add the form name to the contact entry list
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு பட்டியலில் படிவத்தின் பெயரைச் சேர்க்கவும்

en: Add your code without the <script></script> tags
ta_IN: <script></script> குறிச்சொற்கள் இல்லாமல் உங்கள் குறியீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Additional Headers:
ta_IN: கூடுதல் தலைப்புகள்:

en: Address
ta_IN: முகவரி

en: Address auto complete (google places)
ta_IN: முகவரி தானாக முடிந்தது (google இடங்கள்)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
ta_IN: முகவரியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, முகவரி சரியாக உள்ளிடப்பட்டுள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Address status
ta_IN: முகவரி நிலை

en: Admin E-mail
ta_IN: நிர்வாகி மின்னஞ்சல்

en: Admin email
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சல்

en: Advanced
ta_IN: மேம்படுத்தபட்ட

en: Afrikaans
ta_IN: ஆப்பிரிக்கா

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
ta_IN: தூரத்தை கணக்கிட்ட பிறகு மீட்டர் அல்லது விநாடிகளின் அளவை திருப்பித் தரலாம்

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டை நீக்கிய பின் அதனுடன் தொடர்புடைய எல்லா கோப்புகளையும் நீக்கு

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
ta_IN: கணக்கீட்டைச் செய்த பிறகு மதிப்பு இந்த புலத்தில் இருக்கும்

en: After last field is filled out, go to next step automatically
ta_IN: கடைசி புலம் நிரப்பப்பட்ட பிறகு, தானாகவே அடுத்த கட்டத்திற்குச் செல்லவும்

en: Albanian
ta_IN: அல்பேனிய

en: Algerian Arabic
ta_IN: அல்ஜீரிய அரபு

en: Align Center
ta_IN: மையத்தை சீரமைக்கவும்

en: Align Left
ta_IN: இடதுபுறமாக சீரமைக்கவும்

en: Align Right
ta_IN: வலதுபுறம் சீரமைக்கவும்

en: Align icon to the left or right.
ta_IN: ஐகானை இடது அல்லது வலதுபுறமாக சீரமைக்கவும்.

en: Align inner elements
ta_IN: உள் உறுப்புகளை சீரமைக்கவும்

en: Alignment
ta_IN: சீரமைப்பு

en: All (when all conditions matched)
ta_IN: அனைத்தும் (எல்லா நிபந்தனைகளும் பொருந்தும்போது)

en: All forms
ta_IN: அனைத்து வடிவங்களும்

en: All settings have been saved.
ta_IN: எல்லா அமைப்புகளும் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Allert message text (browser requires this)
ta_IN: எச்சரிக்கை செய்தி உரை (உலாவிக்கு இது தேவை)

en: Allow
ta_IN: அனுமதி

en: Allow Backorders?
ta_IN: Backorders ஐ அனுமதிக்கவா?

en: Allow buyers to specify the quantity
ta_IN: வாங்குபவர்கள் அளவைக் குறிப்பிட அனுமதிக்கவும்

en: Allow comments
ta_IN: கருத்துகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allow everything (no limitations)
ta_IN: எல்லாவற்றையும் அனுமதிக்கவும் (வரம்புகள் இல்லை)

en: Allow field to be empty
ta_IN: புலம் காலியாக இருக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow filter
ta_IN: வடிகட்டியை அனுமதிக்கவும்

en: Allow lowercase letters
ta_IN: சிறிய எழுத்துக்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow only logged in users
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களை மட்டும் அனுமதிக்கவும்

en: Allow only logged in users to submit the form
ta_IN: படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க உள்நுழைந்த பயனர்களை மட்டும் அனுமதிக்கவும்

en: Allow only specific user roles
ta_IN: குறிப்பிட்ட பயனர் பாத்திரங்களை மட்டும் அனுமதிக்கவும்

en: Allow pings
ta_IN: பிங்ஸை அனுமதிக்கவும்

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
ta_IN: நகல் புலம் பெயர்களுடன் படிவத்தை சேமிக்க அனுமதிக்கவும் (டெவலப்பர்களுக்கு மட்டும்)

en: Allow sorting
ta_IN: வரிசைப்படுத்த அனுமதி

en: Allow storing cookies
ta_IN: குக்கீகளை சேமிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to delete any entries
ta_IN: எந்த உள்ளீடுகளையும் நீக்க பின்வரும் பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to delete their own entries
ta_IN: பின்வரும் பயனர்கள் தங்கள் சொந்த உள்ளீடுகளை நீக்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to edit any entries
ta_IN: எந்த உள்ளீடுகளையும் திருத்த பின்வரும் பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to edit their own entries
ta_IN: பின்வரும் பயனர்கள் தங்கள் சொந்த உள்ளீடுகளைத் திருத்த அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
ta_IN: அனைத்து உள்ளீடுகளையும் பார்க்க பின்வரும் பயனர்களை அனுமதி

en: Allow the following users to view any entries
ta_IN: எந்த உள்ளீடுகளையும் பார்க்க பின்வரும் பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow the following users to view their own entries
ta_IN: பின்வரும் பயனர்கள் தங்கள் சொந்த உள்ளீடுகளைப் பார்க்க அனுமதிக்கவும்

en: Allow uppercase letters
ta_IN: பெரிய எழுத்துக்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow user to choose a maximum of X dates
ta_IN: அதிகபட்சம் எக்ஸ் தேதிகளைத் தேர்வுசெய்ய பயனரை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to change month
ta_IN: மாதத்தை மாற்ற பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to change year
ta_IN: ஆண்டை மாற்ற பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
ta_IN: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ஆர்வங்கள்/குழுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும் (கொடுக்கப்பட்ட பட்டியல் ஐடி மூலம் பெறப்பட்டது)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
ta_IN: மேலே ஒரு குறிப்பிட்ட நாளை விலக்க நீங்கள் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தாலும் கூட குறிப்பிட்ட தேதிகள் அல்லது தேதி வரம்பைத் தேர்ந்தெடுக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to select weekends
ta_IN: வார இறுதி நாட்களைத் தேர்ந்தெடுக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow users to select work days
ta_IN: வேலை நாட்களைத் தேர்ந்தெடுக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow, but notify customer
ta_IN: அனுமதிக்கவும், ஆனால் வாடிக்கையாளருக்கு அறிவிக்கவும்

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்ட நீட்டிப்புகள் (குழாய்களால் பிரிக்கப்பட்டவை)

en: Allowed user role(s)
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்ட பயனர் பங்கு(கள்)

en: Allows only specific user roles to submit the form
ta_IN: படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க குறிப்பிட்ட பயனர் பாத்திரங்களை மட்டுமே அனுமதிக்கிறது

en: Allows you to connect this form with Zapier
ta_IN: இந்த படிவத்தை Zapier உடன் இணைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
ta_IN: Mailchimp இல் உங்கள் தனிப்பயன் புலங்களைச் சேமிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Allows you to set the field background to transparent
ta_IN: புல பின்னணியை வெளிப்படையானதாக அமைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Also compare against trashed contact entries
ta_IN: குப்பையில் உள்ள தொடர்பு உள்ளீடுகளுடன் ஒப்பிடவும்

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
ta_IN: வடிப்பான்கள், பேஜினேஷன் மற்றும் பிற சாத்தியமான UI கூறுகளையும் மறைக்கவும் (செய்தி மட்டுமே பயனருக்குக் காண்பிக்கப்படும்)

en: Amount
ta_IN: தொகை

en: Amount Label
ta_IN: தொகை லேபிள்

en: Amount Off
ta_IN: தொகை தள்ளுபடி

en: Amount format (example: %)
ta_IN: தொகை வடிவம் (எடுத்துக்காட்டு: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
ta_IN: தற்போதைய நாள்%s அடிப்படையில் சேர்க்க அல்லது கழிப்பதற்கான நாட்களில் உள்ள தொகை (வரம்புகளை அகற்ற காலியாக விடவும்)

en: Amount to charge
ta_IN: வசூலிக்க வேண்டிய தொகை

en: Amount to charge for shipping
ta_IN: ஷிப்பிங்கிற்கு கட்டணம் செலுத்த வேண்டிய தொகை

en: Amount wrapper width in pixels
ta_IN: ரேப்பர் அகலத்தின் அளவு பிக்சல்களில்

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
ta_IN: சார்ஜ் பொருளுடன் நீங்கள் இணைக்கக்கூடிய தன்னிச்சையான சரம். இணைய இடைமுகத்தில் சார்ஜ் உடன் இருக்கும் போது இது காட்டப்படும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு தானியங்கு மின்னஞ்சல் ரசீதுகளை அனுப்ப ஸ்ட்ரைப் பயன்படுத்தினால், உங்கள் ரசீது மின்னஞ்சல்களில் அவர்கள் விவரிக்கும் கட்டணம்(கள்) பற்றிய விளக்கம் இருக்கும்.

en: An error occurred while processing the card.
ta_IN: கார்டைச் செயலாக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: Analytics.js tracking snippet
ta_IN: Analytics.js கண்காணிப்பு துணுக்கை

en: Any field value submitted by the user
ta_IN: பயனர் சமர்ப்பித்த எந்த புல மதிப்பும்

en: Any option value from the database
ta_IN: தரவுத்தளத்திலிருந்து எந்த விருப்ப மதிப்பும்

en: Any setting value used for the form
ta_IN: படிவத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் எந்த அமைப்பு மதிப்பும்

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
ta_IN: நெடுவரிசைகளின் பெயர் இருக்கும் வரை {குறிச்சொற்களை using பயன்படுத்தி எந்த அட்டவணை நெடுவரிசையையும் திரும்பப் பெறலாம்

en: Append entry ID after the custom title
ta_IN: தனிப்பயன் தலைப்புக்குப் பிறகு நுழைவு ஐடியைச் சேர்க்கவும்

en: Apply custom Tax Rates
ta_IN: தனிப்பயன் வரி விகிதங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Apply discount
ta_IN: தள்ளுபடி விண்ணப்பிக்கவும்

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
ta_IN: பின்வரும் கூப்பன் குறியீட்டைப் பயன்படுத்தவும் (எதற்கும் காலியாக விடவும்):

en: Approved E-mail Body
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்பட்ட மின்னஞ்சல் அமைப்பு

en: Approved E-mail Subject
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்பட்ட மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Apr
ta_IN: ஏப்ரல்

en: April
ta_IN: ஏப்ரல்

en: Arabic
ta_IN: அரபு

en: Arabic text
ta_IN: அரபு உரை

en: Archive
ta_IN: காப்பகம்

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
ta_IN: உங்கள் தற்போதைய உலகளாவிய அமைப்புகளின்படி அனைத்து படிவ அமைப்புகளையும் மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Armenian
ta_IN: ஆர்மீனியன்

en: Ascending Order (default)
ta_IN: ஏறுவரிசை (இயல்புநிலை)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
ta_IN: மீண்டும் பணம் செலுத்த முயற்சிக்க வாடிக்கையாளரிடம் கேளுங்கள். அடுத்தடுத்த கொடுப்பனவுகள் நிராகரிக்கப்பட்டால், மேலும் தகவலுக்கு வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: Ask us any questions...
ta_IN: எங்களிடம் ஏதேனும் கேள்விகள் கேளுங்கள் ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சலுடன் உருவாக்கப்பட்ட PDF ஐ இணைக்கவும்

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
ta_IN: உறுதிப்படுத்தப்பட்ட மின்னஞ்சலுடன் உருவாக்கப்பட்ட PDF ஐ இணைக்கவும்

en: Attachments for admin emails:
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சல்களுக்கான இணைப்புகள்:

en: Attachments for confirmation emails:
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களுக்கான இணைப்புகள்:

en: Attachments for paypal completed emails:
ta_IN: பேபால் பூர்த்தி செய்யப்பட்ட மின்னஞ்சல்களுக்கான இணைப்புகள்:

en: Attachments for reminder email #%s
ta_IN: நினைவூட்டல் மின்னஞ்சலுக்கான இணைப்புகள் #%s

en: Attachments for woocommerce completed emails:
ta_IN: woocommerce பூர்த்தி செய்யப்பட்ட மின்னஞ்சல்களுக்கான இணைப்புகள்:

en: Aug
ta_IN: ஆக

en: August
ta_IN: ஆகஸ்ட்

en: Author E-mail
ta_IN: ஆசிரியர் மின்னஞ்சல்

en: Author E-mail address (mailto:)
ta_IN: ஆசிரியர் மின்னஞ்சல் முகவரி (mailto:)

en: Author ID
ta_IN: ஆசிரியர் ஐடி

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
ta_IN: ஆசிரியர் ஐடி (இயல்புநிலை = உள்நுழைந்திருந்தால் தற்போதைய பயனர் ஐடி)

en: Author display name
ta_IN: ஆசிரியர் காட்சி பெயர்

en: Author first name
ta_IN: ஆசிரியரின் முதல் பெயர்

en: Author full name
ta_IN: ஆசிரியரின் முழு பெயர்

en: Author last name
ta_IN: ஆசிரியரின் கடைசி பெயர்

en: Author nickname
ta_IN: ஆசிரியர் புனைப்பெயர்

en: Author username
ta_IN: ஆசிரியர் பயனர் பெயர்

en: Auto populate data with fields
ta_IN: புலங்களுடன் தரவை தானாக நிரப்பவும்

en: Auto suggest
ta_IN: ஆட்டோ பரிந்துரைக்கிறது

en: Auto-Draft
ta_IN: தானியங்கு வரைவு

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
ta_IN: வரி முறிவுகளை தானாக சேர்க்கவும் (இயல்புநிலையாக இயக்கப்பட்டது)

en: Automatically add paragraphs
ta_IN: தானாக பத்திகள் சேர்க்கவும்

en: Automatically go to next step
ta_IN: தானாகவே அடுத்த கட்டத்திற்குச் செல்லவும்

en: Automatically transform text to uppercase
ta_IN: உரையை பெரிய எழுத்துக்கு தானாக மாற்றும்

en: Autopopulate form with last contact entry data
ta_IN: கடைசி தொடர்பு நுழைவு தரவுடன் படிவத்தை தன்னியக்கமாக்குங்கள்

en: Autosuggest
ta_IN: தானியங்கு பரிந்துரை

en: Available backups:
ta_IN: கிடைக்கும் காப்புப்பிரதிகள்:

en: Azerbaijani
ta_IN: அஜர்பைஜானி

en: BCC:
ta_IN: பி.சி.சி:

en: Back to top button
ta_IN: மேல் பொத்தானுக்குத் திரும்பு

en: Backend Settings
ta_IN: பின்தளத்தில் அமைப்புகள்

en: Background Image
ta_IN: பின்னணி படம்

en: Background Image Repeat
ta_IN: பின்னணி படத்தை மீண்டும் செய்யவும்

en: Background Image Size
ta_IN: பின்னணி படத்தின் அளவு

en: Background color
ta_IN: பின்னணி நிறம்

en: Background color opacity
ta_IN: பின்னணி வண்ண ஒளிபுகாநிலை

en: Background image
ta_IN: பின்னணி படம்

en: Background image to show the user they can draw a signature
ta_IN: பயனர் கையொப்பத்தை வரைய முடியும் என்பதைக் காட்ட பின்னணி படம்

en: Backups
ta_IN: காப்புப்பிரதிகள்

en: Based on Form
ta_IN: படிவத்தின் அடிப்படையில்

en: Based on existing Stripe Coupon ID
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள ஸ்ட்ரைப் கூப்பன் ஐடியின் அடிப்படையில்

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள கோடு விலை அல்லது திட்ட ஐடியின் அடிப்படையில் (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள ஸ்ட்ரைப் பிரமோஷன் ஐடியின் அடிப்படையில்

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள ஸ்ட்ரைப் ஷிப்பிங் கட்டண ஐடியின் அடிப்படையில் (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Based on form width (breaking point = 760px)
ta_IN: படிவ அகலத்தின் அடிப்படையில் (பிரேக்கிங் பாயிண்ட் = 760px)

en: Based on parent ID
ta_IN: பெற்றோர் ஐடியின் அடிப்படையில்

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
ta_IN: திரை அகலத்தின் அடிப்படையில் (பிரேக்கிங் பாயிண்ட் = 760px)

en: Based on subscription
ta_IN: சந்தா அடிப்படையில்

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
ta_IN: மேலே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புல மதிப்பின் அடிப்படையில் இந்த உறுப்பு காணக்கூடியதாக அல்லது மறைக்கப்படும்.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
ta_IN: உங்கள் நிபந்தனைகளின் அடிப்படையில் நீங்கள் மறைக்க, கூறுகளைக் காட்ட அல்லது புலங்களை படிக்க மட்டுமே தேர்வு செய்யலாம்.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
ta_IN: உங்கள் படிவப் புலங்களின் அடிப்படையில் உங்கள் இடுகைக்கான தனிப்பயன் மெட்டாவைச் சேமிக்கலாம்

en: Based on your form fields you can save product attributes
ta_IN: உங்கள் படிவ புலங்களின் அடிப்படையில் நீங்கள் தயாரிப்பு பண்புகளை சேமிக்க முடியும்

en: Before you can preview it, you need to save your form!
ta_IN: நீங்கள் அதை முன்னோட்டமிட முன், உங்கள் படிவத்தை சேமிக்க வேண்டும்!

en: Belarusian
ta_IN: பெலாரஷ்யன்

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
ta_IN: கீழே நீங்கள் இயல்புநிலை டிலிமிட்டர் மற்றும் இணை எழுத்துக்களை மாற்றலாம்

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
ta_IN: கீழே நீங்கள் தேதி வரம்பை உள்ளிடலாம் (அல்லது அனைத்து தொடர்பு உள்ளீடுகளையும் ஏற்றுமதி செய்ய காலியாக விடவும்)

en: Best regards, {option_blogname}
ta_IN: வாழ்த்துக்கள், {option_blogname}

en: Billing
ta_IN: பில்லிங்

en: Billing E-mail address (required)
ta_IN: பில்லிங் மின்னஞ்சல் முகவரி (தேவை)

en: Blocked
ta_IN: தடுக்கப்பட்டது

en: Blog Charset
ta_IN: வலைப்பதிவு எழுத்துக்குறி

en: Body colors
ta_IN: உடல் நிறங்கள்

en: Body content:
ta_IN: உடல் உள்ளடக்கம்:

en: Body footer:
ta_IN: உடல் அடிக்குறிப்பு:

en: Body header
ta_IN: உடல் தலைப்பு

en: Body header:
ta_IN: உடல் தலைப்பு:

en: Body margins (in units declared above)
ta_IN: உடல் விளிம்புகள் (மேலே அறிவிக்கப்பட்ட அலகுகளில்)

en: Body overlay color
ta_IN: உடல் மேலடுக்கு நிறம்

en: Body overlay opacity
ta_IN: உடல் மேலடுக்கு ஒளிபுகாநிலை

en: Border Color
ta_IN: பார்டர் நிறம்

en: Border Color Focus
ta_IN: பார்டர் கலர் ஃபோகஸ்

en: Border Radius Bottom Left
ta_IN: பார்டர் ஆரம் கீழே இடது

en: Border Radius Bottom Right
ta_IN: பார்டர் ஆரம் கீழ் வலது

en: Border Radius Top Left
ta_IN: பார்டர் ஆரம் மேல் இடது

en: Border Radius Top Right
ta_IN: பார்டர் ஆரம் மேல் வலது

en: Border color
ta_IN: பார்டர் நிறம்

en: Border size in pixels (px)
ta_IN: பிக்சல்களில் பார்டர் அளவு (px)

en: Border style
ta_IN: எல்லை பாணி

en: Border styles
ta_IN: எல்லை பாணிகள்

en: Border thickness
ta_IN: எல்லை தடிமன்

en: Bosnian
ta_IN: போஸ்னியன்

en: Both (comma and space)
ta_IN: இரண்டும் (கமா மற்றும் இடம்)

en: Bottom
ta_IN: கீழே

en: Bottom and Left
ta_IN: கீழே மற்றும் இடது

en: Bottom and Right
ta_IN: கீழே மற்றும் வலது

en: Bottom left
ta_IN: கீழே இடது

en: Bottom right
ta_IN: கீழே வலது

en: Brazilian
ta_IN: பிரேசில்

en: Browse files
ta_IN: கோப்புகளை உலாவுக

en: Browse images
ta_IN: படங்களை உலாவுக

en: Browse import file and choose what you want to import
ta_IN: இறக்குமதி கோப்பை உலாவவும், நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்புவதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Builder
ta_IN: பில்டர்

en: Bulgarian
ta_IN: பல்கேரியன்

en: Button
ta_IN: பொத்தானை

en: Button Colors
ta_IN: பொத்தான் நிறங்கள்

en: Button URL
ta_IN: பொத்தான் URL

en: Button action / method
ta_IN: பொத்தான் செயல் / முறை

en: Button background
ta_IN: பொத்தான் பின்னணி

en: Button background hover
ta_IN: பொத்தான் பின்னணி மிதவை

en: Button font
ta_IN: பொத்தான் எழுத்துரு

en: Button font hover
ta_IN: பொத்தான் எழுத்துரு மிதவை

en: Button icon
ta_IN: பொத்தான் ஐகான்

en: Button icon animation
ta_IN: பொத்தான் ஐகான் அனிமேஷன்

en: Button icon position
ta_IN: பொத்தான் ஐகான் நிலை

en: Button icon visibility
ta_IN: பொத்தான் ஐகான் தெரிவுநிலை

en: Button loading name
ta_IN: பொத்தான் ஏற்றுதல் பெயர்

en: Button name
ta_IN: பொத்தான் பெயர்

en: Button position
ta_IN: பொத்தான் நிலை

en: Button radius
ta_IN: பொத்தான் ஆரம்

en: Button size
ta_IN: பொத்தான் அளவு

en: Button type
ta_IN: பொத்தான் வகை

en: Button width
ta_IN: பொத்தான் அகலம்

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
ta_IN: இயல்புநிலையாக உங்கள் படிவத்தில் காணக்கூடிய அனைத்து கூறுகளும் PDF இல் அச்சிடப்படும். ஒவ்வொரு உறுப்புகளையும் குறிப்பாக PDF இலிருந்து அல்லது படிவத்திலிருந்து சேர்க்கலாம் அல்லது விலக்கலாம். உறுப்பைத் திருத்தி "PDF அமைப்புகள்" பகுதிக்குச் செல்வதன் மூலம் ஒரு உறுப்பு அடிப்படையில் (நெடுவரிசைகள் உட்பட) இதை நீங்கள் வரையறுக்கலாம். உறுப்பு PDF அல்லது படிவத்தில் மட்டுமே காணப்பட வேண்டுமா அல்லது இரண்டையும் இங்கே வரையறுக்கலாம்.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
ta_IN: இயல்பாக, உங்கள் படிவங்கள் வழியாகப் பதிவேற்றப்பட்ட எந்தக் கோப்புகளும் %1$sMedia நூலகத்தில்%2$s இல் காணப்படாது. இந்த நடத்தையை மாற்ற, நீங்கள் கோப்பு பதிவேற்ற அமைப்புகளைப் பார்வையிடலாம்.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
ta_IN: குப்பையைக் கடந்து, நீக்குதல் (உள்ளீட்டை நிரந்தரமாக நீக்குகிறது)

en: CC:
ta_IN: சி.சி:

en: CSV Attachment
ta_IN: CSV இணைப்பு

en: CSV Attachment Settings
ta_IN: CSV இணைப்பு அமைப்புகள்

en: CSV file
ta_IN: CSV கோப்பு

en: Calculation
ta_IN: கணக்கீடு

en: Calculator
ta_IN: கால்குலேட்டர்

en: Calculator Amount Color
ta_IN: கால்குலேட்டர் அளவு நிறம்

en: Calculator Amount Currency Color
ta_IN: கால்குலேட்டர் தொகை நாணய நிறம்

en: Calculator Amount Format Color
ta_IN: கால்குலேட்டர் தொகை வடிவமைப்பு நிறம்

en: Calculator Amount Label Color
ta_IN: கால்குலேட்டர் தொகை லேபிள் நிறம்

en: Calculator Colors
ta_IN: கால்குலேட்டர் நிறங்கள்

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
ta_IN: கூகுள் அட்ரஸ் ஆட்டோ கம்ப்ளீட் அம்சத்துடன் இணைந்து பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்தில் நிபந்தனை சரிபார்ப்புகளைப் பயன்படுத்தும் போது பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Canadian-French
ta_IN: கனடிய-பிரஞ்சு

en: Cancel URL
ta_IN: URL ஐ ரத்துசெய்

en: Canceled
ta_IN: ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Canceled Reversal
ta_IN: ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Cancellation reason
ta_IN: ரத்து காரணம்

en: Carrier (optional)
ta_IN: கேரியர் (விரும்பினால்)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
ta_IN: கார்ட் செக் அவுட் (பல தயாரிப்பு செக்அவுட்டுக்கு)

en: Cart discount amount
ta_IN: வண்டி தள்ளுபடி தொகை

en: Cart discount rate
ta_IN: வண்டி தள்ளுபடி விகிதம்

en: Cart handling fee
ta_IN: வண்டி கையாளும் கட்டணம்

en: Cart tax
ta_IN: வண்டி வரி

en: Cart weight
ta_IN: வண்டி எடை

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
ta_IN: கார்ட் அளவிலான வரி, எந்தவொரு தனிப்பட்ட பொருளின் வரி மதிப்பையும் மீறுகிறது

en: Catalog
ta_IN: அட்டவணை

en: Catalog & search (default)
ta_IN: பட்டியல் & தேடல் (இயல்புநிலை)

en: Center
ta_IN: மையம்

en: Center the form
ta_IN: படிவத்தை மையப்படுத்தவும்

en: Change File Upload Settings
ta_IN: கோப்பு பதிவேற்ற அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: Change Settings
ta_IN: அமைப்புகளை மாற்ற

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
ta_IN: PDF உருவாக்கப்படும் போது தனிமத்தின் நடத்தையை மாற்றவும்.

en: Change the date format
ta_IN: தேதி வடிவமைப்பை மாற்றவும்

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
ta_IN: வாரத்தின் முதல் நாளை மாற்றவும் எ.கா. ஞாயிறு அல்லது திங்கள்

en: Change to the orientation defined under PDF settings
ta_IN: PDF அமைப்புகளின் கீழ் வரையறுக்கப்பட்ட நோக்குநிலைக்கு மாற்றவும்

en: Change user role after payment complete
ta_IN: பணம் செலுத்திய பிறகு பயனர் பங்கை மாற்றவும்

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
ta_IN: பில்லிங் தகவல்/உள்நுழைவு பக்கத்திற்கான எழுத்து தொகுப்பு மற்றும் எழுத்து குறியாக்கம்

en: Characters the code should contain
ta_IN: குறியீட்டில் இருக்க வேண்டிய எழுத்துக்கள்

en: Charset:
ta_IN: எழுத்துக்குறி:

en: Check box
ta_IN: பெட்டியை சரிபார்க்கவும்

en: Check for errors before going to next step
ta_IN: அடுத்த கட்டத்திற்குச் செல்வதற்கு முன் பிழைகளைச் சரிபார்க்கவும்

en: Check to see if a recent payment already exists.
ta_IN: சமீபத்திய பேமெண்ட் ஏற்கனவே உள்ளதா எனப் பார்க்கவும்.

en: Check/Radio Labels
ta_IN: காசோலை / வானொலி லேபிள்கள்

en: Check/Radio border
ta_IN: காசோலை / வானொலி எல்லை

en: Check/Radio inner
ta_IN: காசோலை / வானொலி உள்

en: Checkbox & Radio colors
ta_IN: தேர்வுப்பெட்டி & வானொலி வண்ணங்கள்

en: Checkout page (default)
ta_IN: வெளியேறும் பக்கம் (இயல்புநிலை)

en: Chinese zh-CN
ta_IN: சீன zh-CN

en: Chinese zh-HK
ta_IN: சீன zh-HK

en: Chinese zh-TW
ta_IN: சீன zh-TW

en: Choose a Time format
ta_IN: நேர வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a custom border color.
ta_IN: தனிப்பயன் எல்லை வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose a flag
ta_IN: ஒரு கொடியைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a flag for this language
ta_IN: இந்த மொழிக்கு ஒரு கொடியைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
ta_IN: உங்கள் தசமங்களுக்கு ஒரு நீளத்தைத் தேர்வுசெய்க (இயல்புநிலை = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
ta_IN: உள்ளூர்மயமாக்கலைத் தேர்வுசெய்க (மொழி மற்றும் வடிவமைப்பிற்கு)

en: Choose a minimum width that each item must have
ta_IN: ஒவ்வொரு உருப்படியிலும் இருக்க வேண்டிய குறைந்தபட்ச அகலத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a reCAPTCHA version
ta_IN: ReCAPTCHA பதிப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
ta_IN: உங்கள் புலத்திற்கு பொருத்தமான வகையைத் தேர்வுசெய்க. இந்த அமைப்பு மொபைல் சாதனங்களில் விசைப்பலகை தளவமைப்பை பாதிக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்க, புத்திசாலித்தனமாக தேர்வு செய்யவும்!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
ta_IN: உங்கள் கட்டம் அல்லது ஸ்லைடர் எத்தனை நெடுவரிசைகளைக் காண்பிக்கும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
ta_IN: உங்கள் கட்டம் எத்தனை வரிசைகளைக் காண்பிக்கும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க. (0 = வரம்பு இல்லை)

en: Choose how to align your image
ta_IN: உங்கள் படத்தை எவ்வாறு சீரமைப்பது என்பதைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
ta_IN: பயனர் தரவை தொடர்பு உள்ளீடாக சேமிக்க விரும்பினால் தேர்வு செய்யவும்

en: Choose label value break method
ta_IN: லேபிள் மதிப்பு முறிவு முறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose language
ta_IN: மொழியைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose line break method (optional)
ta_IN: வரி முறிவு முறையைத் தேர்வுசெய்க (விரும்பினால்)

en: Choose meta field name
ta_IN: மெட்டா புலம் பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose payment gateway
ta_IN: கட்டண நுழைவாயிலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose terms label to return
ta_IN: திரும்புவதற்கு விதிமுறைகள் லேபிளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose terms value to return
ta_IN: திரும்பப் பெற, விதிமுறைகளின் மதிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose the form you want to use.
ta_IN: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் படிவத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose to make this field a variable or not.
ta_IN: இந்த புலத்தை ஒரு மாறி அல்லது செய்ய தேர்வு செய்யவும்.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விருப்ப லேபிள் அல்லது மதிப்பை மட்டுமே தொடர்பு உள்ளீடாக சேமிக்க தேர்வு செய்யவும்

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விருப்ப லேபிள் அல்லது மதிப்பை மட்டுமே நிர்வாகிக்கு அனுப்ப தேர்வு செய்யவும்

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
ta_IN: சமர்ப்பித்தவருக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விருப்ப லேபிள் அல்லது மதிப்பை மட்டும் அனுப்ப தேர்வு செய்யவும்

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
ta_IN: தேர்வுப்பெட்டிகள் மற்றும் ரேடியோ பொத்தான்களுக்கு எந்த மதிப்பைச் சேமிக்க வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்யவும்

en: Choose which email template you would like to use
ta_IN: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் மின்னஞ்சல் வார்ப்புருவைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
ta_IN: உங்கள் தசம பிரிப்பான் (கமா அல்லது புள்ளி) தேர்வு செய்யவும்

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
ta_IN: உங்கள் ஆயிரம் பிரிப்பானைத் தேர்வுசெய்க (வெற்று, கமா அல்லது புள்ளி)

en: City
ta_IN: நகரம்

en: City name
ta_IN: நகரத்தின் பெயர்

en: Clear
ta_IN: அழி

en: Clear / Reset the form
ta_IN: படிவத்தை அழி / மீட்டமைக்கவும்

en: Clear / reset the form after submitting
ta_IN: சமர்ப்பித்தபின் படிவத்தை அழிக்கவும் / மீட்டமைக்கவும்

en: Clear form after closing popup
ta_IN: பாப்அப்பை மூடிய பிறகு படிவத்தை அழிக்கவும்

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
ta_IN: ஜாப்பியரில் சூப்பர் படிவங்களுக்கான உங்கள் வெப்ஹூக்கைப் பெற %shere%s ஐக் கிளிக் செய்யவும்

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
ta_IN: %1$sexample வழக்கமான வெளிப்பாடுகள்%2$s கண்டுபிடிக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும் அல்லது %3$sregex101.com%4$s இல் உங்கள் சொந்தத்தை எளிதாக உருவாக்கவும்

en: Client reference ID
ta_IN: வாடிக்கையாளர் குறிப்பு ஐடி

en: Close
ta_IN: நெருக்கமான

en: Close button background color (leave blank for none)
ta_IN: மூடு பொத்தான் பின்னணி வண்ணம் (எதுவும் இல்லை)

en: Close button border color
ta_IN: மூடு பொத்தான் பார்டர் வண்ணம்

en: Close button border radius in pixels (px)
ta_IN: மூடு பொத்தான் பார்டர் ஆரம் பிக்சல்களில் (px)

en: Close button border size in pixels (px)
ta_IN: மூடு பொத்தான் பார்டர் அளவை பிக்சல்களில் (px)

en: Close button icon color
ta_IN: மூடு பொத்தான் ஐகான் வண்ணம்

en: Close button icon size in pixels (px)
ta_IN: மூடு பொத்தான் ஐகான் அளவு பிக்சல்களில் (px)

en: Close button label bg color
ta_IN: மூடு பொத்தான் லேபிள் பிஜி வண்ணம்

en: Close button label color
ta_IN: மூடு பட்டன் லேபிள் வண்ணம்

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
ta_IN: மூடு பட்டன் லேபிள் பேடிங்குகள் எ.கா: 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
ta_IN: மூடு பட்டன் லேபிள் உரை எ.கா: மூடு

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
ta_IN: மூடு பொத்தான் பேடிங்குகள் எ.கா: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
ta_IN: பிக்சல்களில் (px) வலதுபுறத்தில் பொத்தான் நிலையை மூடு

en: Close button position top in pixels (px)
ta_IN: பிக்சல்களில் (px) பொத்தானை மூடு

en: Closed (disallow comments)
ta_IN: மூடப்பட்டது (கருத்துகளை அனுமதிக்காதே)

en: Closed (disallow pings)
ta_IN: மூடப்பட்டது (பிங்ஸை அனுமதிக்காதே)

en: Code
ta_IN: குறியீடு

en: Code length
ta_IN: குறியீடு நீளம்

en: Code prefix
ta_IN: குறியீடு முன்னொட்டு

en: Code suffix
ta_IN: குறியீடு பின்னொட்டு

en: Collect customer billing address
ta_IN: வாடிக்கையாளர் பில்லிங் முகவரியைச் சேகரிக்கவும்

en: Collect customer phone number
ta_IN: வாடிக்கையாளர் தொலைபேசி எண்ணை சேகரிக்கவும்

en: Color
ta_IN: நிறம்

en: Color picker
ta_IN: வண்ண தெரிவு

en: Colors
ta_IN: வண்ணங்கள்

en: Column
ta_IN: நெடுவரிசை

en: Column Label
ta_IN: நெடுவரிசை லேபிள்

en: Column heading
ta_IN: நெடுவரிசை தலைப்பு

en: Column logic
ta_IN: நெடுவரிசை தர்க்கம்

en: Column name
ta_IN: நெடுவரிசை பெயர்

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
ta_IN: நெடுவரிசை திணிப்பு எடுத்துக்காட்டு: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
ta_IN: நெடுவரிசை அளவு

en: Columns for contact entries
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடுகளுக்கான நெடுவரிசைகள்

en: Company Email Address
ta_IN: நிறுவனத்தின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Compare against all entries (all forms)
ta_IN: அனைத்து உள்ளீடுகளையும் (அனைத்து வடிவங்களையும்) ஒப்பிடுக

en: Compare against current form entries only (default)
ta_IN: தற்போதைய படிவ உள்ளீடுகளுடன் மட்டும் ஒப்பிடு (இயல்புநிலை)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
ta_IN: பின்வரும் படிவ ஐடியின் உள்ளீடுகளை ஒப்பிடுக (குறிப்பிட்ட படிவங்கள் மட்டும்)

en: Compare duplicate contact entry title against:
ta_IN: நகல் தொடர்பு நுழைவுத் தலைப்பை இதனுடன் ஒப்பிடுக:

en: Compare method (OR / AND)
ta_IN: முறையை ஒப்பிடுக (OR / AND)

en: Completed
ta_IN: நிறைவு

en: Completed!
ta_IN: நிறைவு!

en: Conditional Logic
ta_IN: நிபந்தனை தர்க்கம்

en: Conditional Validation
ta_IN: நிபந்தனை சரிபார்ப்பு

en: Conditional Validation Value
ta_IN: நிபந்தனை சரிபார்ப்பு மதிப்பு

en: Conditional Validation Value 2
ta_IN: நிபந்தனை சரிபார்ப்பு மதிப்பு 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
ta_IN: நிபந்தனை மாறுபாடு (மாறும் மதிப்பு)

en: Conditional field value
ta_IN: நிபந்தனை புல மதிப்பு

en: Conditional logic
ta_IN: நிபந்தனை தர்க்கம்

en: Conditionally checkout to PayPal
ta_IN: பேபாலுக்கு நிபந்தனையுடன் செக்அவுட் செய்யுங்கள்

en: Conditionally checkout to Stripe
ta_IN: ஸ்ட்ரைப்பிற்கு நிபந்தனையுடன் செக்அவுட் செய்யவும்

en: Conditionally checkout to WooCommerce
ta_IN: WooCommerce க்கு நிபந்தனையுடன் செக்அவுட் செய்யவும்

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
ta_IN: பயனர் தரவின் அடிப்படையில் தொடர்பு உள்ளீட்டை நிபந்தனையுடன் சேமிக்கவும்

en: Conditionally save subscriber based on user data
ta_IN: பயனர் தரவின் அடிப்படையில் சந்தாதாரரை நிபந்தனையுடன் சேமிக்கவும்

en: Conditions
ta_IN: நிபந்தனைகள்

en: Confirmation E-mail
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்

en: Confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்

en: Connection lost, please try again
ta_IN: இணைப்பு இழந்தது, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Connections
ta_IN: இணைப்புகள்

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
ta_IN: வேக மேம்பாடுகளுக்கு 500+ நிபந்தனைகள் இருக்கும்போது இந்த விருப்பத்தை இயக்குவதைக் கவனியுங்கள்

en: Contact Entries
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடுகள்

en: Contact Entry
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு

en: Contact Entry Title
ta_IN: நுழைவு தலைப்பை தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு உருவாக்கம் தோல்வியுற்றது, அசல் தொடர்பு உள்ளீட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:

en: Contact Entry:
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு:

en: Contact entries
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடுகள்

en: Contact entry
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு

en: Contact entry search (populate form with data)
ta_IN: நுழைவு தேடலைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் (தரவுடன் படிவத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்)

en: Contact entry status
ta_IN: நுழைவு நிலையைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Contact entry status after updating
ta_IN: புதுப்பித்த பிறகு நுழைவு நிலையைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Contact entry statuses
ta_IN: நுழைவு நிலைகளைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Contact entry updated.
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Contain / Fit (contain)
ta_IN: கொண்டிருக்கும் / பொருத்து (கொண்டிருக்கும்)

en: Contains
ta_IN: கொண்டுள்ளது

en: Content
ta_IN: உள்ளடக்கம்

en: Content background color
ta_IN: உள்ளடக்க பின்னணி நிறம்

en: Content border bottom width (0 = none)
ta_IN: உள்ளடக்க எல்லை கீழ் அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Content border color
ta_IN: உள்ளடக்க எல்லை நிறம்

en: Content border left width (0 = none)
ta_IN: உள்ளடக்க எல்லை இடது அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Content border right width (0 = none)
ta_IN: உள்ளடக்க எல்லை வலது அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Content border top width (0 = none)
ta_IN: உள்ளடக்க எல்லை மேல் அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Content padding
ta_IN: உள்ளடக்க திணிப்பு

en: Content type:
ta_IN: உள்ளடக்க வகை:

en: Convert timestamp to specific date format
ta_IN: நேர முத்திரையை குறிப்பிட்ட தேதி வடிவத்திற்கு மாற்றவும்

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
ta_IN: அதே தலைப்பில் தொடர்பு உள்ளீடு ஏற்கனவே இருப்பதால் படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க முடியவில்லை!

en: Countries
ta_IN: நாடுகள்

en: Countries (FULL)
ta_IN: நாடுகள் (முழு)

en: Countries (ISO2)
ta_IN: நாடுகள் (ISO2)

en: Country
ta_IN: நாடு

en: Country name
ta_IN: நாட்டின் பெயர்

en: Cover / Fit (cover)
ta_IN: கவர் / ஃபிட் (கவர்)

en: Create Form
ta_IN: படிவத்தை உருவாக்கவும்

en: Create new Multi-site after registration
ta_IN: பதிவுசெய்த பிறகு புதிய பல தளத்தை உருவாக்கவும்

en: Create new Post
ta_IN: புதிய இடுகையை உருவாக்கவும்

en: Create new Stripe product on the fly
ta_IN: பறக்கும்போது புதிய ஸ்ட்ரைப் தயாரிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create new coupon on the fly
ta_IN: பறக்கும்போது புதிய கூப்பனை உருவாக்கவும்

en: Create new price object
ta_IN: புதிய விலை பொருளை உருவாக்கவும்

en: Create new shipping rate on the fly
ta_IN: பறக்கும்போது புதிய கப்பல் கட்டணத்தை உருவாக்கவும்

en: Created
ta_IN: உருவாக்கப்பட்டது

en: Created Post
ta_IN: அன்று உருவாக்கப்பட்ட

en: Created User
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட பயனர்

en: Created post status
ta_IN: இடுகை நிலையை உருவாக்கியது

en: Created post title
ta_IN: இடுகையின் தலைப்பு உருவாக்கப்பட்டது

en: Created post/page (backend)
ta_IN: உருவாக்கப்பட்டது இடுகை/பக்கம் (பின்புறம்)

en: Created post/page (front-end)
ta_IN: இடுகை/பக்கம் உருவாக்கப்பட்டது (முன்-இறுதி)

en: Credit Card
ta_IN: கடன் அட்டை

en: Croatian
ta_IN: குரோஷியன்

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
ta_IN: கிராஸ்-சைட் கோரிக்கை மோசடி (CSRF) சோதனை

en: Currency
ta_IN: நாணய

en: Currency field
ta_IN: நாணய புலம்

en: Current Author meta data
ta_IN: தற்போதைய ஆசிரியர் மெட்டா தரவு

en: Current Page or Post meta data
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை மெட்டா தரவு

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை விதிமுறைகள் (குறிப்பிட்ட வகைபிரித்தல் ஸ்லக் அடிப்படையில்)

en: Currently in translation mode for language
ta_IN: தற்போது மொழிக்கான மொழிபெயர்ப்பு பயன்முறையில் உள்ளது

en: Custom CSS
ta_IN: தனிப்பயன் CSS

en: Custom Content class
ta_IN: தனிப்பயன் உள்ளடக்க வகுப்பு

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
ta_IN: தனிப்பயன் HTML (.html கோப்பிற்கு பதிவேற்ற / உலாவுக)

en: Custom JS
ta_IN: விருப்ப JS

en: Custom Regex
ta_IN: தனிப்பயன் ரீஜெக்ஸ்

en: Custom TAB class
ta_IN: தனிப்பயன் TAB வகுப்பு

en: Custom TAB index
ta_IN: தனிப்பயன் TAB குறியீடு

en: Custom URL
ta_IN: தனிப்பயன் URL

en: Custom class
ta_IN: விருப்ப வகுப்பு

en: Custom date format
ta_IN: தனிப்பயன் தேதி வடிவம்

en: Custom delimiter
ta_IN: தனிப்பயன் டிலிமிட்டர்

en: Custom enclosure
ta_IN: தனிப்பயன் அடைப்பு

en: Custom field class
ta_IN: தனிப்பயன் புலம் வகுப்பு

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
ta_IN: சேமிப்பதற்கான தனிப்பயன் புலங்கள் (*|MERGE|* குறிச்சொற்கள்)

en: Custom from
ta_IN: இருந்து தனிப்பயன்

en: Custom items
ta_IN: தனிப்பயன் உருப்படிகள்

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
ta_IN: மேலே வரையறுக்கப்பட்ட அலகுகளில் தனிப்பயன் பக்க வடிவம் எ.கா.

en: Custom post meta data
ta_IN: தனிப்பயன் இடுகை மெட்டா தரவு

en: Custom sign here image
ta_IN: இங்கே தனிப்பயன் கையெழுத்து படம்

en: Custom use of preloader for the form.
ta_IN: படிவத்திற்கான முன் ஏற்றியின் தனிப்பயன் பயன்பாடு.

en: Custom width in pixels
ta_IN: தனிப்பயன் அகலம் பிக்சல்களில்

en: Custom wrapper class
ta_IN: தனிப்பயன் ரேப்பர் வகுப்பு

en: Customer
ta_IN: வாடிக்கையாளர்

en: Customer E-mail
ta_IN: வாடிக்கையாளர் மின்னஞ்சல்

en: Customer ID
ta_IN: வாடிக்கையாளர் ஐடி

en: Customer has a verified PayPal account
ta_IN: வாடிக்கையாளரிடம் சரிபார்க்கப்பட்ட PayPal கணக்கு உள்ளது

en: Customer has an unverified PayPal account
ta_IN: வாடிக்கையாளரிடம் சரிபார்க்கப்படாத PayPal கணக்கு உள்ளது

en: Customer/User
ta_IN: வாடிக்கையாளர்/பயனர்

en: Customers
ta_IN: வாடிக்கையாளர்கள்

en: Cyrillic text
ta_IN: சிரிலிக் உரை

en: Czech
ta_IN: செக்

en: Daily (every day)
ta_IN: தினசரி (ஒவ்வொரு நாளும்)

en: Danish
ta_IN: டேனிஷ்

en: Dashed
ta_IN: கோடு

en: Database table name
ta_IN: தரவுத்தள அட்டவணை பெயர்

en: Date
ta_IN: தேதி

en: Date Format
ta_IN: தேதி வடிவமைப்பு

en: Date range (maximum)
ta_IN: தேதி வரம்பு (அதிகபட்சம்)

en: Date range (minimum)
ta_IN: தேதி வரம்பு (குறைந்தபட்சம்)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
ta_IN: இணைக்கப்பட்ட டேட்பிக்கரை அடிப்படையாகக் கொண்டு சேர்க்க / கழிப்பதற்கான நாட்கள்

en: Deactivating plugin...
ta_IN: சொருகி செயலிழக்க ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
ta_IN: அன்புள்ள பயனர்,
    
    எங்களை தொடர்பு கொண்டதற்கு நன்றி!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sActivation Code: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
ta_IN: அன்புள்ள {user_login},%1$s%1$sபதிவு செய்ததற்கு நன்றி! நீங்கள் உள்நுழைவதற்கு முன், உங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.%1$sகீழே உங்கள் செயல்படுத்தும் குறியீட்டைக் காணலாம். உங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்க இந்தக் குறியீடு தேவை:%1$s%1$sசெயல்படுத்தும் குறியீடு: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sஉங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்க %4$shere%5$sஐக் கிளிக் செய்யவும் வழங்கப்பட்ட குறியீட்டுடன்.%1$s%1$s%1$sவணக்கம்,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
ta_IN: டிச

en: December
ta_IN: டிசம்பர்

en: Decimal separator
ta_IN: தசம பிரிப்பான்

en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

en: Default (inherit)
ta_IN: இயல்புநிலை (பரம்பரை)

en: Default (use the default_comment_status option)
ta_IN: இயல்புநிலை (default_comment_status விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Default (use the default_ping_status option)
ta_IN: இயல்புநிலை (default_ping_status விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Default - mm/dd/yy
ta_IN: இயல்புநிலை - மிமீ / டிடி / ஒய்

en: Default Rounded
ta_IN: இயல்புநிலை வட்டமானது

en: Default Squared
ta_IN: இயல்புநிலை ஸ்கொயர்

en: Default blog email and name
ta_IN: இயல்புநிலை வலைப்பதிவு மின்னஞ்சல் மற்றும் பெயர்

en: Default email template
ta_IN: இயல்புநிலை மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
ta_IN: இயல்புநிலை வடிவம்: ஐடி; _ பில்லிங்_மெயில்; _ பில்லிங்_முதல்_பெயர்; _ பில்லிங்_லாஸ்ட்_பெயர்

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
ta_IN: இயல்புநிலை வடிவம்: [ஆர்டர் # {ஐடி} - {_ பில்லிங்_மெயில்}, {_ பில்லிங்_முதல்_பெயர்} {_ பில்லிங்_லாஸ்ட்_பெயர்}]

en: Default language
ta_IN: இயல்புநிலை மொழி

en: Default positioning
ta_IN: இயல்புநிலை பொருத்துதல்

en: Default positioning (bottom right)
ta_IN: இயல்புநிலை பொருத்துதல் (கீழ் வலது)

en: Default post category; set in Writing Options
ta_IN: இயல்புநிலை இடுகை வகை; எழுதும் விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
ta_IN: இயல்புநிலை பதிவேற்றும் இடம்; இதர விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: Default value
ta_IN: இயல்புநிலை மதிப்பு

en: Default value 1-5 (empty = default)
ta_IN: இயல்புநிலை மதிப்பு 1-5 (வெற்று = இயல்புநிலை)

en: Default: 1
ta_IN: இயல்புநிலை: 1

en: Default: None
ta_IN: இயல்புநிலை: இல்லை

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
ta_IN: 0 க்கு இயல்புநிலை, இது ஒரு பயனரை எந்த தேதியையும் எடுக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
ta_IN: இயல்புநிலை 1 க்கு, இது ஒரு பயனரை 1 தேதியை மட்டுமே எடுக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
ta_IN: வகுப்பிக்கான தனிப்பயன் அகலத்தை வரையறுக்கவும். பிக்சல் மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும். எ.கா: 150px

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal seperator)
ta_IN: ஒரு விலையை மிதவை மதிப்பாக வரையறுக்கவும் (புள்ளி மட்டுமே தசம பிரிப்பானாக ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
ta_IN: அடிப்படை நேரத்தின் அடிப்படையில் நினைவூட்டல் எந்த ஆஃப்செட்டில் அனுப்பப்பட வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கவும்

en: Define at what time the reminder should be send
ta_IN: நினைவூட்டலை எந்த நேரத்தில் அனுப்ப வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கவும்

en: Define checkout line items
ta_IN: செக்அவுட் வரி உருப்படிகளை வரையறுக்கவும்

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
ta_IN: தனிப்பயன் WooCommerce "எனது கணக்கு" மெனு உருப்படிகளை வரையறுக்கவும்

en: Define each on a new line e.g
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் புதிய வரியில் வரையறுக்கவும் எ.கா.

en: Define each on a new line e.g:
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வரையறுக்கவும் எ.கா:

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
ta_IN: ஒவ்வொரு பாத்திரத்தையும் புதிய வரியில் வரையறுக்கவும். உதாரணமாக, நீங்கள் WooCommerce வாடிக்கையாளர்களை மட்டுமே திருப்பித் தர விரும்பினால், நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்: வாடிக்கையாளர்

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
ta_IN: உங்கள் பயனர்களை எவ்வாறு பட்டியலிட விரும்புகிறீர்கள் என்பதை இங்கே வரையறுக்கவும் எ.கா: [# {ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] இதற்கு மொழிபெயர்க்கும்: [# 1845 - ஜான் வில்சன் (ஜான் @ மின்னஞ்சல்)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
ta_IN: அடிப்படைத் தேதியின் அடிப்படையில் நினைவூட்டலை எத்தனை நாட்களுக்குப் பிறகு அல்லது அதற்கு முன் அனுப்ப வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கவும்

en: Define menu items
ta_IN: மெனு உருப்படிகளை வரையறுக்கவும்

en: Define meta data to return as value
ta_IN: மதிப்பாக திரும்ப மெட்டா தரவை வரையறுக்கவும்

en: Define the width for the divider.
ta_IN: வகுப்பிக்கான அகலத்தை வரையறுக்கவும்.

en: Define user data or user meta data to return as value
ta_IN: மதிப்பாக திரும்ப பயனர் தரவு அல்லது பயனர் மெட்டா தரவை வரையறுக்கவும்

en: Delete
ta_IN: அழி

en: Delete Listing
ta_IN: பட்டியலை நீக்கு

en: Delete Translation
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பை நீக்கு

en: Delete all backups
ta_IN: எல்லா காப்புப்பிரதிகளையும் நீக்கு

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டை நீக்கிய பின் தொடர்புடைய கோப்புகளை நீக்கு

en: Delete complete form
ta_IN: முழுமையான படிவத்தை நீக்கு

en: Delete files from server after form submissions
ta_IN: படிவ சமர்ப்பிப்புகளுக்குப் பிறகு சேவையகத்திலிருந்து கோப்புகளை நீக்கு

en: Delete files from server after the form was submitted
ta_IN: படிவம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட பிறகு சேவையகத்திலிருந்து கோப்புகளை நீக்கு

en: Delete item
ta_IN: உருப்படியை நீக்கு

en: Deleting...
ta_IN: நீக்குகிறது ...

en: Delimiter
ta_IN: டிலிமிட்டர்

en: Demos
ta_IN: டெமோக்கள்

en: Denied
ta_IN: மறுக்கப்பட்டது

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
ta_IN: நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளும் சேவையைப் பொறுத்து இதை 1.1 ஆக அமைக்க வேண்டியிருக்கும்

en: Descending Order
ta_IN: இறங்கு வரிசை

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
ta_IN: சமர்ப்பிக்கும் பொத்தான் போன்ற பக்கத்தில் தொடர்புடைய உரையைத் தனிப்பயனாக்க, Checkout மூலம் செய்யப்படும் பரிவர்த்தனை வகையை விவரிக்கிறது. சாத்தியமான மதிப்புகள்

en: Description
ta_IN: விளக்கம்

en: Description Styles
ta_IN: விளக்கம் பாங்குகள்

en: Description color
ta_IN: விளக்கம் நிறம்

en: Description for this step
ta_IN: இந்த படிநிலைக்கான விளக்கம்

en: Description line-height in pixels (0 = none)
ta_IN: விளக்கம் வரி-உயரம் பிக்சல்களில் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
ta_IN: பொருளின் விளக்கம். இந்த மாறியை நீங்கள் தவிர்த்துவிட்டால், வாங்குபவர்கள் செக் அவுட்டின் போது தங்கள் பெயரை உள்ளிடுவார்கள்.

en: Description size in pixels (0 = none)
ta_IN: விளக்க அளவு பிக்சல்களில் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Description weight (0 = none)
ta_IN: விளக்கம் எடை (0 = எதுவுமில்லை)

en: Desktop preview
ta_IN: டெஸ்க்டாப் முன்னோட்டம்

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
ta_IN: இலக்கு (திசைகளைக் கணக்கிடுவதற்கான இறுதி இருப்பிடத்தைக் குறிப்பிடுகிறது)

en: Destination address
ta_IN: இலக்கு முகவரி

en: Destination address (required)
ta_IN: இலக்கு முகவரி (தேவை)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
ta_IN: 'Enter' விசைப்பலகை பொத்தானை முடக்கு (Enter ஐ அழுத்துவதன் மூலம் படிவத்தை சமர்ப்பிப்பதைத் தடுக்கிறது)

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
ta_IN: URL இல் பல பகுதி தற்போதைய படி அளவுருவை முடக்கவும்

en: Disable autocompletion
ta_IN: தன்னியக்கத்தை முடக்கு

en: Disable autofocus on first field
ta_IN: முதல் புலத்தில் ஆட்டோஃபோகஸை முடக்கு

en: Disable default UI
ta_IN: இயல்புநிலை UI ஐ முடக்கு

en: Disable popup closing
ta_IN: பாப்அப் மூடுதலை முடக்கு

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
ta_IN: முந்தைய மற்றும் அடுத்த பொத்தானைக் கிளிக் செய்வதில் ஸ்க்ரோலிங் முடக்கு

en: Disable scrolling on error
ta_IN: பிழையில் ஸ்க்ரோலிங் முடக்கு

en: Disable the input field
ta_IN: உள்ளீட்டு புலத்தை முடக்கு

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
ta_IN: காலெண்டரில் குறிப்பிட்ட நாளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான விருப்பத்தை முடக்கு எ.கா. எ.கா. ஞாயிறு, திங்கள் போன்றவை.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
ta_IN: உங்கள் எடிட்டரின் காட்சி மற்றும் உரை தாவல்களை அகற்ற இதை முடக்கு

en: Disable time options by ranges
ta_IN: வரம்புகளின் அடிப்படையில் நேர விருப்பங்களை முடக்கு

en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

en: Disabled (do not make variable)
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (மாறாது)

en: Disabled (do not use conditional logic)
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (நிபந்தனை தர்க்கத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்)

en: Disabled (not recommended)
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (பரிந்துரைக்கப்படவில்லை)

en: Disabled (use default form settings)
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (இயல்புநிலை படிவ அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
ta_IN: படிவத்தில் தரவு இருக்கும் போது, ஏற்கனவே உள்ள கையொப்பத்தை மாற்ற பயனர்களை அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: Disallow users to filter items
ta_IN: உருப்படிகளை வடிகட்ட பயனர்களை அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: Discount amount (leave blank for no discount)
ta_IN: தள்ளுபடி தொகை (தள்ளுபடி இல்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
ta_IN: ஒரு பொருளுடன் தொடர்புடைய தள்ளுபடித் தொகை, அது பொருளின் விற்பனை விலையை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Discount number
ta_IN: தள்ளுபடி எண்

en: Discount rate (leave blank for no discount)
ta_IN: தள்ளுபடி விகிதம் (தள்ளுபடி இல்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
ta_IN: தள்ளுபடி விகிதம், ஒரு பொருளுடன் தொடர்புடைய சதவீதமாக. 100க்கும் குறைவான மதிப்பாக அமைக்கவும்

en: Display Layout
ta_IN: காட்சி தளவமைப்பு

en: Display Name
ta_IN: காட்சி பெயர்

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
ta_IN: பயனர் தங்கள் கடவுச்சொல்லை மீட்டமைத்த பிறகு ஒரு செய்தியைக் காண்பி (செய்தி எதுவும் இல்லை என்றால் காலியாக விடவும்)

en: Display a message to the locked out user
ta_IN: பூட்டப்பட்ட பயனருக்கு ஒரு செய்தியைக் காண்பி

en: Display a message to the logged out user
ta_IN: வெளியேறிய பயனருக்கு ஒரு செய்தியைக் காண்பி

en: Display a message when account has been verified
ta_IN: கணக்கு சரிபார்க்கப்பட்டதும் ஒரு செய்தியைக் காண்பி

en: Display a message when no user is logged in
ta_IN: எந்தப் பயனரும் உள்நுழையாதபோது செய்தியைக் காண்பி

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
ta_IN: எந்தப் பயனரும் காணப்படாதபோது செய்தியைக் காட்டு

en: Display a message when the activation code is incorrect
ta_IN: செயல்படுத்தும் குறியீடு தவறாக இருக்கும்போது செய்தியைக் காண்பி

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
ta_IN: பயனர் உள்நுழைந்த பிறகு ஒரு வரவேற்பு செய்தியைக் காண்பி (செய்தி எதுவும் இல்லை என்றால் காலியாக விடவும்)

en: Display an error message when form is locked
ta_IN: படிவம் பூட்டப்பட்டிருக்கும் போது பிழை செய்தியைக் காண்பி

en: Display close (X) button
ta_IN: மூடு (X) பட்டனைக் காண்பி

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
ta_IN: நடப்பு மாதத்தின் தொடக்கத்தில் அல்லது முடிவில் பிற மாதங்களில் தேதிகளைக் காண்பி

en: Display dots navigation
ta_IN: புள்ளிகள் வழிசெலுத்தல் காட்சி

en: Display form processing overlay (popup)
ta_IN: காட்சி வடிவம் செயலாக்க மேலடுக்கு (பாப்அப்)

en: Display interests/groups
ta_IN: ஆர்வங்கள்/குழுக்கள் காட்சி

en: Display name
ta_IN: காட்சி பெயர்

en: Display oldest or latest entries at the top
ta_IN: பழைய அல்லது சமீபத்திய உள்ளீடுகளை மேலே காட்டவும்

en: Display popup after X seconds
ta_IN: X வினாடிகளுக்குப் பிறகு பாப்அப்பைக் காட்டவும்

en: Display popup after X seconds of inactivity
ta_IN: X வினாடிகள் செயலிழந்த பிறகு பாப்அப்பைக் காட்டவும்

en: Display popup between date range (schedule)
ta_IN: தேதி வரம்பிற்கு இடையே பாப்அப்பைக் காண்பி (அட்டவணை)

en: Display popup on exit intent
ta_IN: வெளியேறும் நோக்கத்தில் பாப்அப்பைக் காண்பி

en: Display popup on page leave/close/exit
ta_IN: பக்கம் விடுப்பு/மூடு/வெளியேறும்போது பாப்அப்பைக் காட்டவும்

en: Display popup on page load
ta_IN: பக்கம் ஏற்றும்போது பாப்அப்பைக் காண்பி

en: Display prev/next buttons
ta_IN: முந்தைய / அடுத்த பொத்தான்களைக் காண்பி

en: Display previous and next buttons
ta_IN: முந்தைய மற்றும் அடுத்த பொத்தான்களைக் காண்பி

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
ta_IN: காலெண்டரில் குறிப்பிட்ட தேதிகள் அல்லது தேதி வரம்புகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் இருந்து பயனரை அனுமதிக்காதீர்கள்

en: Distance / Duration calculation (google directions)
ta_IN: தூரம் / கால கணக்கீடு (google திசைகள்)

en: Distance in meters
ta_IN: மீட்டரில் தூரம்

en: Distance text in km or miles
ta_IN: கி.மீ அல்லது மைல்களில் தொலைவு உரை

en: Divider
ta_IN: வகுப்பி

en: Divider alignment
ta_IN: வகுப்பி சீரமைப்பு

en: Divider color
ta_IN: வகுப்பி நிறம்

en: Divider custom width
ta_IN: தனிப்பயன் அகலத்தைப் பிரிக்கவும்

en: Divider height
ta_IN: வகுப்பி உயரம்

en: Divider weight
ta_IN: வகுப்பி எடை

en: Do not allow (default)
ta_IN: அனுமதிக்காதே (இயல்புநிலை)

en: Do not apply any discount
ta_IN: எந்த தள்ளுபடியையும் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Do not change role
ta_IN: பாத்திரத்தை மாற்ற வேண்டாம்

en: Do not create a new Contact Entry
ta_IN: புதிய தொடர்பு உள்ளீட்டை உருவாக்க வேண்டாம்

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள ஒன்று புதுப்பிக்கப்பட்டபோது புதிய தொடர்பு உள்ளீட்டை உருவாக்க வேண்டாம்

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
ta_IN: சொருகி புதுப்பித்த பிறகு நிர்வாக அறிவிப்பைக் காட்ட வேண்டாம்

en: Do not exclude from emails
ta_IN: மின்னஞ்சல்களிலிருந்து விலக்க வேண்டாம்

en: Do not fill out the following field with entry data
ta_IN: நுழைவு தரவுடன் பின்வரும் புலத்தை நிரப்ப வேண்டாம்

en: Do not normalize strings (default)
ta_IN: சரங்களை இயல்பாக்க வேண்டாம் (இயல்புநிலை)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
ta_IN: மேலும் விரிவான தகவல்களை உங்கள் வாடிக்கையாளரிடம் தெரிவிக்க வேண்டாம். மாறாக, நீங்கள் விரும்புவதைப் போலவே வழங்கவும்

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
ta_IN: மேலும் விரிவான தகவல்களை உங்கள் வாடிக்கையாளரிடம் தெரிவிக்க வேண்டாம். மாறாக, நீங்கள் விரும்புவதைப் போலவே வழங்கவும்

en: Do not save PDF in Contact Entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டில் PDF ஐ சேமிக்க வேண்டாம்

en: Do not save data
ta_IN: தரவைச் சேமிக்க வேண்டாம்

en: Do not save empty values
ta_IN: வெற்று மதிப்புகளை சேமிக்க வேண்டாம்

en: Do not save field in Contact Entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டில் புலத்தை சேமிக்க வேண்டாம்

en: Do not send a confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்ப வேண்டாம்

en: Do not send an admin email
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சல் அனுப்ப வேண்டாம்

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
ta_IN: படிவ அமைப்புகளை Zapier க்கு அனுப்ப வேண்டாம் (இயல்புநிலையாக இயக்கப்பட்டது)

en: Do not show file uploads in the Media Library
ta_IN: மீடியா நூலகத்தில் கோப்பு பதிவேற்றங்களைக் காட்ட வேண்டாம்

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
ta_IN: எதுவும் செய்ய வேண்டாம் (உள்நுழைய வேண்டாம் அல்லது சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சல் அனுப்ப வேண்டாம்)

en: Documentation
ta_IN: ஆவணம்

en: Domain name for blog
ta_IN: வலைப்பதிவுக்கான டொமைன் பெயர்

en: Donation checkout
ta_IN: நன்கொடை செக்அவுட்

en: Dotted
ta_IN: புள்ளியிடப்பட்ட

en: Double
ta_IN: இரட்டை

en: Download PDF
ta_IN: Pdf ஐ பதிவிறக்கவும்

en: Download Summary
ta_IN: சுருக்கம் பதிவிறக்கவும்

en: Download button text
ta_IN: பொத்தான் உரையைப் பதிவிறக்குக

en: Downloadable product
ta_IN: தரவிறக்கம் செய்யக்கூடிய தயாரிப்பு

en: Downloading file...
ta_IN: கோப்பை பதிவிறக்குகிறது ...

en: Draft
ta_IN: வரைவு

en: Dragger color
ta_IN: இழுவை நிறம்

en: Dropdown
ta_IN: கீழே போடு

en: Dropdown arrow
ta_IN: கீழ்தோன்றும் அம்புக்குறி

en: Dropdown colors
ta_IN: கீழ்தோன்றும் வண்ணங்கள்

en: Dropdown item background
ta_IN: கீழ்தோன்றும் உருப்படியின் பின்னணி

en: Dropdown item background focus
ta_IN: கீழ்தோன்றும் உருப்படியின் பின்னணி கவனம்

en: Dropdown item font focus
ta_IN: கீழ்தோன்றும் உருப்படி எழுத்துரு கவனம்

en: Duplicate
ta_IN: நகல்

en: Duplicate element
ta_IN: நகல் உறுப்பு

en: Duplicate entry title error message
ta_IN: நகல் நுழைவு தலைப்பு பிழை செய்தி

en: Duration in seconds
ta_IN: விநாடிகளில் காலம்

en: Duration text in minutes
ta_IN: நிமிட உரை நிமிடங்களில்

en: Dutch
ta_IN: டச்சு

en: Dutch (Belgium)
ta_IN: டச்சு (பெல்ஜியம்)

en: Dynamic
ta_IN: மாறும்

en: E-mail
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: E-mail & Contact Entry Label
ta_IN: மின்னஞ்சல் மற்றும் தொடர்பு நுழைவு லேபிள்

en: E-mail Address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: E-mail Reminders
ta_IN: மின்னஞ்சல் நினைவூட்டல்கள்

en: E-mail Template 1
ta_IN: மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட் 1

en: E-mail address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: E-mail address (mailto:)
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி (mailto:)

en: E-mail address of blog administrator
ta_IN: வலைப்பதிவு நிர்வாகியின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: E-mail copyright
ta_IN: மின்னஞ்சல் பதிப்புரிமை

en: E-mail headers
ta_IN: மின்னஞ்சல் தலைப்புகள்

en: E-mail logo
ta_IN: மின்னஞ்சல் லோகோ

en: E-mail social icons
ta_IN: மின்னஞ்சல் சமூக சின்னங்கள்

en: E-mail subtitle
ta_IN: மின்னஞ்சல் துணைத்தலைப்பு

en: E-mail subtitle (confirm)
ta_IN: மின்னஞ்சல் வசனம் (உறுதிப்படுத்தவும்)

en: E-mail title
ta_IN: மின்னஞ்சல் தலைப்பு

en: E-mail title (confirm)
ta_IN: மின்னஞ்சல் தலைப்பு (உறுதிப்படுத்தவும்)

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
ta_IN: எ.கா: field_name|meta_key (ஒவ்வொன்றும் ஒரு புதிய வரியில்)

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
ta_IN: ECHO - வெளியீடு எளிய உரை, CLI க்கு பொருத்தமானது

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
ta_IN: ERROR_LOG - php.ini இல் உள்ளமைக்கப்பட்டபடி பிழை பதிவிற்கான வெளியீடு

en: Edit Translation
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பைத் திருத்து

en: Edit author
ta_IN: ஆசிரியரைத் திருத்து

en: Edit contact entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டைத் திருத்தவும்

en: Edit element
ta_IN: உறுப்பு திருத்து

en: Edit order
ta_IN: வரிசையைத் திருத்தவும்

en: Edit post
ta_IN: இடுகையைத் திருத்தவும்

en: Edit the contact entry (backend)
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டைத் திருத்தவும் (பின்னணி)

en: Editor height in pixels
ta_IN: எடிட்டர் உயரம் பிக்சல்களில்

en: Element Settings & Options
ta_IN: உறுப்பு அமைப்புகள் & விருப்பங்கள்

en: Email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: Email Address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Email attachments
ta_IN: மின்னஞ்சல் இணைப்புகள்

en: Email headers
ta_IN: மின்னஞ்சல் தலைப்புகள்

en: Email label
ta_IN: மின்னஞ்சல் லேபிள்

en: Email template
ta_IN: மின்னஞ்சல் வார்ப்புரு

en: Empty cart before adding products
ta_IN: தயாரிப்புகளைச் சேர்ப்பதற்கு முன் வண்டியைக் காலி செய்யவும்

en: Enable
ta_IN: இயக்கு

en: Enable (do not save empty values)
ta_IN: இயக்கு (வெற்று மதிப்புகளைச் சேமிக்க வேண்டாம்)

en: Enable (exclude empty values)
ta_IN: இயக்கு (வெற்று மதிப்புகளை விலக்கு)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
ta_IN: இயக்கு (PDF இல் உள்ள உரையைத் தேடுவதை சாத்தியமாக்குகிறது)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
ta_IN: இயக்கு (உங்கள் படிவம் அரபு உரையைப் பயன்படுத்தினால் மட்டுமே இதை இயக்கவும்)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
ta_IN: இயக்கு (உங்கள் படிவம் சிரிலிக் உரையைப் பயன்படுத்தினால் மட்டுமே இதை இயக்கவும்)

en: Enable Adaptive Placeholders
ta_IN: தகவமைப்பு ஒதுக்கிடங்களை இயக்கு

en: Enable Add More
ta_IN: மேலும் சேர் என்பதை இயக்கு

en: Enable Ajax
ta_IN: அஜாக்ஸை இயக்கு

en: Enable Drag & Drop Upload Support
ta_IN: இழுத்தல் மற்றும் பதிவேற்ற ஆதரவை இயக்கு

en: Enable Form to PDF generation
ta_IN: PDF தலைமுறைக்கு படிவத்தை இயக்கவும்

en: Enable Google Analytics Tracking
ta_IN: Google Analytics கண்காணிப்பை இயக்கு

en: Enable PayPal Checkout
ta_IN: PayPal Checkout ஐ இயக்கவும்

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
ta_IN: பேபால் சாண்ட்பாக்ஸ் பயன்முறையை இயக்கு (சோதனை நோக்கங்களுக்காக மட்டும்)

en: Enable Popup
ta_IN: பாப்அப்பை இயக்கு

en: Enable Popup Border
ta_IN: பாப்அப் பார்டரை இயக்கு

en: Enable Popup Shadows
ta_IN: பாப்அப் நிழல்களை இயக்கு

en: Enable RTL (Right To Left layout)
ta_IN: RTL ஐ இயக்கவும் (வலமிருந்து இடமாக)

en: Enable RTL E-mails
ta_IN: ஆர்டிஎல் மின்னஞ்சல்களை இயக்கு

en: Enable Right To Left Layout
ta_IN: இடது அமைப்பை வலதுபுறமாக இயக்கவும்

en: Enable SMTP authentication
ta_IN: SMTP அங்கீகாரத்தை இயக்கு

en: Enable Stripe Checkout
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் செக்அவுட்டை இயக்கு

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் சாண்ட்பாக்ஸ்/சோதனை பயன்முறையை இயக்கு (சோதனை நோக்கங்களுக்காக மட்டும்)

en: Enable Stripe checkout for this form
ta_IN: இந்தப் படிவத்தில் ஸ்ட்ரைப் செக் அவுட்டை இயக்கவும்

en: Enable TLS or SSL encryption
ta_IN: TLS அல்லது SSL குறியாக்கத்தை இயக்கவும்

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
ta_IN: வரி ஐடி சேகரிப்பை இயக்கு (பயனர்களை வணிகமாக வாங்க அனுமதிக்கிறது)

en: Enable WooCommerce Checkout
ta_IN: WooCommerce Checkout ஐ இயக்கு

en: Enable WooCommerce Order Search
ta_IN: WooCommerce ஆர்டர் தேடலை இயக்கவும்

en: Enable Zapier connection
ta_IN: ஜாப்பியர் இணைப்பை இயக்கு

en: Enable address auto complete
ta_IN: முகவரி தானாக இயக்கவும்

en: Enable auto suggest
ta_IN: தானியங்கு பரிந்துரையை இயக்கு

en: Enable automatic Tax
ta_IN: தானியங்கி வரியை இயக்கவும்

en: Enable birthdate calculations
ta_IN: பிறந்த தேதி கணக்கீடுகளை இயக்கவும்

en: Enable code generation
ta_IN: குறியீடு உருவாக்கத்தை இயக்கு

en: Enable contact entry search by title
ta_IN: தலைப்பு மூலம் தொடர்பு நுழைவு தேடலை இயக்கவும்

en: Enable contact entry updating
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு புதுப்பிப்பை இயக்கு

en: Enable custom entry titles
ta_IN: தனிப்பயன் நுழைவு தலைப்புகளை இயக்கு

en: Enable custom padding
ta_IN: தனிப்பயன் திணிப்பை இயக்கு

en: Enable custom parameter string for POST method
ta_IN: POST முறைக்கு தனிப்பயன் அளவுரு சரத்தை இயக்கவும்

en: Enable custom popup padding
ta_IN: தனிப்பயன் பாப்அப் பேடிங்கை இயக்கு

en: Enable custom return URL
ta_IN: தனிப்பயன் திரும்பும் URL ஐ இயக்கவும்

en: Enable custom settings
ta_IN: தனிப்பயன் அமைப்புகளை இயக்கவும்

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
ta_IN: பிழைத்திருத்த பயன்முறையை இயக்கு (இது படிவத்தை சமர்ப்பிக்காது, ஆனால் உருவாக்கப்பட்ட PDF ஐ நேரடியாக பதிவிறக்கவும், உங்கள் படிவத்தை உருவாக்கும்போது மட்டுமே இதை இயக்கவும்)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
ta_IN: பிழைத்திருத்த பயன்முறையை இயக்கு (டெவலப்பர்களுக்கான POST பதிலை வெளியிடும்)

en: Enable distance calculator
ta_IN: தூர கால்குலேட்டரை இயக்கு

en: Enable email reminder #%s
ta_IN: மின்னஞ்சல் நினைவூட்டல் #%s ஐ இயக்கு

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
ta_IN: காலாவதி குக்கீயை இயக்கு (ஒருமுறை மட்டும் பாப்அப்பைக் காட்டு)

en: Enable form POST method
ta_IN: படிவம் POST முறையை இயக்கவும்

en: Enable icons
ta_IN: ஐகான்களை இயக்கு

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
ta_IN: விலைப்பட்டியல் எண்களின் அதிகரிப்பை இயக்கவும் எ.கா: 0001

en: Enable keyword field
ta_IN: முக்கிய புலத்தை இயக்கு

en: Enable keyword user input
ta_IN: முக்கிய பயனர் உள்ளீட்டை இயக்கு

en: Enable line breaks
ta_IN: வரி முறிவுகளை இயக்கு

en: Enable listings for this form
ta_IN: இந்தப் படிவத்திற்கான பட்டியல்களை இயக்கவும்

en: Enable media upload button
ta_IN: மீடியா பதிவேற்ற பொத்தானை இயக்கு

en: Enable password protection
ta_IN: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பை இயக்கவும்

en: Enable read-only
ta_IN: படிக்க மட்டும் இயக்கவும்

en: Enable server side lookup
ta_IN: சர்வர் பக்கத் தேடலை இயக்கு

en: Enable the WordPress text editor
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் உரை திருத்தியை இயக்கவும்

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள தொடர்பு உள்ளீட்டைப் புதுப்பித்தவுடன் புதிய தொடர்பு உள்ளீட்டை உருவாக்க விரும்பவில்லை என்றால் இதை இயக்கவும்

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
ta_IN: மொபைல் சாதனங்களில் படிகளை மறைக்க விரும்பினால் இதை இயக்கவும்

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
ta_IN: பல பகுதிகளுக்கான முன்னேற்றப் பட்டியைக் காட்ட விரும்பினால் இதை இயக்கவும்

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
ta_IN: பல பகுதிகளுக்கான படிகளைக் காட்ட விரும்பினால் இதை இயக்கவும்

en: Enable transparent backgrounds
ta_IN: வெளிப்படையான பின்னணியை இயக்கு

en: Enable uppercase transformation
ta_IN: பெரிய மாற்றத்தை இயக்கு

en: Enable user form lock / submission limit
ta_IN: பயனர் படிவம் பூட்டு / சமர்ப்பிக்கும் வரம்பை இயக்கு

en: Enabled
ta_IN: இயக்கப்பட்டது

en: Enabled (make variable)
ta_IN: இயக்கப்பட்டது (மாறக்கூடியது)

en: Enabled (recommended)
ta_IN: இயக்கப்பட்டது (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Enabled (use custom button settings)
ta_IN: இயக்கப்பட்டது (தனிப்பயன் பொத்தான் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
ta_IN: இதை இயக்குவது மொபைல் சாதனங்களில் விசைப்பலகை மேலெழுவதைத் தடுக்கும்

en: Enclosure
ta_IN: இணைத்தல்

en: English / Western (default)
ta_IN: ஆங்கிலம் / மேற்கத்திய (இயல்புநிலை)

en: English / Western formatting is the default
ta_IN: ஆங்கிலம் / மேற்கத்திய வடிவமைப்பு இயல்புநிலை

en: English/Australia
ta_IN: ஆங்கிலம் / ஆஸ்திரேலியா

en: English/New Zealand
ta_IN: ஆங்கிலம் / நியூசிலாந்து

en: English/UK
ta_IN: ஆங்கிலம் / யுகே

en: Enter "4" to display 16 as 0016
ta_IN: 16 ஐ 0016 ஆகக் காட்ட "4" ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter Coupon ID:
ta_IN: கூப்பன் ஐடியை உள்ளிடவும்:

en: Enter Promotion ID:
ta_IN: பதவி உயர்வு ஐடியை உள்ளிடவும்:

en: Enter a custom URL to link to
ta_IN: இணைக்க தனிப்பயன் URL ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter a custom URL to redirect to
ta_IN: திருப்பிவிட தனிப்பயன் URL ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter a custom email address or use the blog settings
ta_IN: தனிப்பயன் மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும் அல்லது வலைப்பதிவு அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Enter a custom entry title
ta_IN: தனிப்பயன் நுழைவு தலைப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter a custom form post URL
ta_IN: தனிப்பயன் படிவ இடுகை URL ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
ta_IN: பயனர்களிடமிருந்து டைனமிக் முகவரியை மீட்டெடுக்க ஒரு நிலையான முகவரி / ஜிப்கோடை உள்ளிடவும் அல்லது தனித்துவமான புல பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter a name
ta_IN: ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter a name for your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்திற்கு ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
ta_IN: இடுகையில் பெற்றோர் இருக்க வேண்டுமெனில், பெற்றோர் ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter a password to protect the form
ta_IN: படிவத்தைப் பாதுகாக்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
ta_IN: முன் வரையறுக்கப்பட்ட முகமூடியை உள்ளிடுக எ.கா: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
ta_IN: வலுவான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
ta_IN: ஏற்கனவே இருக்கும் ஸ்ட்ரைப் தயாரிப்பு ஐடியை உள்ளிடவும், அது இந்த விலையைச் சேர்ந்தது

en: Enter an email address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்

en: Enter anything you like for the copyright section
ta_IN: பதிப்புரிமைப் பிரிவில் நீங்கள் விரும்பும் எதையும் உள்ளிடவும்

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
ta_IN: தனிப்பயன் URL ஐ உள்ளிடவும் (தேவைப்பட்டால் {tags} ஐப் பயன்படுத்தவும்)

en: Enter custom parameter string
ta_IN: தனிப்பயன் அளவுரு சரத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
ta_IN: நகல் நுழைவுத் தலைப்பை ஒப்பிட்டுப் பார்க்க, படிவ ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter latitudes and longitudes
ta_IN: அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகைகளை உள்ளிடவும்

en: Enter product price/plan ID.
ta_IN: தயாரிப்பு விலை/திட்ட ஐடியை உள்ளிடவும்.

en: Enter shipping rate ID:
ta_IN: ஷிப்பிங் கட்டண ஐடியை உள்ளிடவும்:

en: Enter tags (comma separated)
ta_IN: குறிச்சொற்களை உள்ளிடவும் (கமாவால் பிரிக்கப்பட்டது)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
ta_IN: சந்தாதாரருக்குச் சேமிக்க வேண்டிய புலங்களை உள்ளிடவும்

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
ta_IN: மீண்டும் முயற்சிக்கும் கட்டண இணைப்பு காலாவதியாகும் முன் சில மணிநேரங்களில் தொகையை உள்ளிடவும். 24க்கும் 720க்கும் இடைப்பட்ட எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
ta_IN: பண்புக்கூறு ஸ்லக் பெயரை உள்ளிடவும் எ.கா. நிறம் அல்லது நிபந்தனை

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
ta_IN: இந்தத் தயாரிப்புக்காகச் சேமிக்க வேண்டிய பண்புக்கூறுகளை உள்ளிடவும். ஒவ்வொரு பண்புக்கூறு வகையையும் குழாய்களால் பிரிக்கப்பட்ட புதிய வரியில் வைக்கவும் \"|\". உங்கள் மதிப்புகளை இவ்வாறு வரையறுக்கவும்:%3$sAttribute Slug| பண்புக்கூறு மதிப்பு|தெரியும்|மாறுபாடு| வகைபிரித்தல்%3$sகுறிச்சொற்களுடன் எடுத்துக்காட்டு:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sகுறிச்சொற்கள் இல்லாத எடுத்துக்காட்டு: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$sஅனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள்:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
ta_IN: கமாவால் பிரிக்கப்பட்டதை விலக்க வகை ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
ta_IN: பட்டியல் ஐடியை உள்ளிடவும் அல்லது {tag} ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter the name of the post type
ta_IN: இடுகை வகையின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
ta_IN: இடுகை வகையின் பெயரை உள்ளிடவும் (எ.கா: இடுகை, பக்கம், தயாரிப்பு)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
ta_IN: கமாவால் பிரிக்கப்பட்டதை விலக்க இடுகை ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter the price
ta_IN: விலையை உள்ளிடவும்

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
ta_IN: கார்ட்டில் சேர்க்க வேண்டிய தயாரிப்பு(கள்) ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
ta_IN: தயாரிப்பு(கள்) தனிப்பயன் மெட்டா தரவை உள்ளிடவும் (விரும்பினால்)

en: Enter the second value you want to validate
ta_IN: நீங்கள் சரிபார்க்க விரும்பும் இரண்டாவது மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
ta_IN: முன்னொட்டு உட்பட அட்டவணை பெயரை உள்ளிடவும் எ.கா: wp_mycustomtable

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
ta_IN: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்ட குறிச்சொல் பெயர்களை உள்ளிடவும் எ.கா: டெவலப்பர்கள், விற்பனைகள், அச்சகம்

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
ta_IN: வகைபிரித்தல் ஸ்லக் பெயரை எ.கா. வகை அல்லது தயாரிப்பு_காட் உள்ளிடவும்

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
ta_IN: தூர மதிப்பு (தேவைப்படும்) மக்கள்தொகை பெற வேண்டிய தனிப்பட்ட புல பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
ta_IN: கமாவால் பிரிக்கப்பட்டதை விலக்க பயனர் ஐடியை உள்ளிடவும்

en: Enter the value you want to validate
ta_IN: நீங்கள் சரிபார்க்க விரும்பும் மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Entry ID
ta_IN: நுழைவு ஐடி

en: Entry date
ta_IN: நுழைவு தேதி

en: Entry search
ta_IN: நுழைவு தேடல்

en: Entry searched
ta_IN: நுழைவு தேடப்பட்டது

en: Entry status
ta_IN: நுழைவு நிலை

en: Entry status after payment completed
ta_IN: பணம் செலுத்திய பிறகு நுழைவு நிலை

en: Entry title
ta_IN: நுழைவு தலைப்பு

en: Equal
ta_IN: சமம்

en: Error
ta_IN: பிழை

en: Error Colors
ta_IN: பிழை நிறங்கள்

en: Error FadeIn Duration
ta_IN: பிழை FadeIn காலம்

en: Error Message Colors
ta_IN: பிழை செய்தி வண்ணங்கள்

en: Error message positioning
ta_IN: பிழை செய்தி பொருத்துதல்

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
ta_IN: புலம் தவறாக நிரப்பப்பட்டபோது பயனருக்குக் காண்பிக்க வேண்டிய பிழைச் செய்தி (சரிபார்ப்பு தோல்வியுற்றால்)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
ta_IN: புலம் நிரப்பப்படாதபோது பயனருக்குக் காண்பிக்க வேண்டிய பிழைச் செய்தி. காலியாக விடப்பட்டால், "சரிபார்ப்பு பிழைச் செய்தி"க்கு மீண்டும் வரும்.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
ta_IN: பிழை: கோரிக்கை பெரியதாக இருப்பதால், சர்வரால் படிவத்தைச் சேமிக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து உங்கள் வெப்மாஸ்டரைத் தொடர்புகொண்டு உங்கள் சர்வர் வரம்புகளை அதிகரிக்கவும்.

en: Español
ta_IN: எஸ்பாசோல்

en: Esperanto
ta_IN: எஸ்பெராண்டோ

en: Estonian
ta_IN: எஸ்டோனியன்

en: European - dd-mm-yy
ta_IN: ஐரோப்பிய - dd-mm-yy

en: Every minute
ta_IN: ஒவ்வொரு நிமிடமும்

en: Exact match
ta_IN: கச்சிதமான பொருத்தம்

en: Example
ta_IN: உதாரணமாக

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு கடந்த காலத்தில் 100 ஆண்டுகள் மற்றும் எதிர்காலத்தில் 5 ஆண்டுகள்: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
ta_IN: வரிசை ஐடியைத் திருப்புவதற்கான எடுத்துக்காட்டு: <strong> {ஐடி} </ strong>

en: Example with {tags}
ta_IN: {tags} உடன் எடுத்துக்காட்டு

en: Example without {tags}
ta_IN: {tags} இல்லாத எடுத்துக்காட்டு

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு, வரிசையைத் திருப்ப முதல் பெயர்: <strong> {முதல்_பெயர்} </ strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: 09:00%s நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்தலாம், உதாரணமாக டைனமிக் முறையில் ஒரு நேர முத்திரையை (சகாப்தம்) மீட்டெடுக்கலாம். இந்த வழியில் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் ஒரு நேரத்தை கணக்கிட கால்குலேட்டர் உறுப்புடன் இணைந்து பயன்படுத்தலாம், உதாரணமாக எதிர்காலத்தில் 2 மணிநேரம் (இந்த அம்சத்தை முடக்க காலியாக விடவும்)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: 17:00%s நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்தலாம், உதாரணமாக டைனமிக் முறையில் ஒரு நேர முத்திரையை (சகாப்தம்) மீட்டெடுக்கலாம். இந்த வழியில் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் ஒரு நேரத்தை கணக்கிட கால்குலேட்டர் உறுப்புடன் இணைந்து பயன்படுத்தலாம், உதாரணமாக எதிர்காலத்தில் 2 மணிநேரம் (இந்த அம்சத்தை முடக்க காலியாக விடவும்)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: 2 = இரண்டு மணி நேரம் கழித்து, -5 = ஐந்து மணி நேரத்திற்கு முன்<br /> (அடிப்படை நேரம் படிவத்தை சமர்ப்பிக்கும் நேரமாக இருக்கும்)

en: Example: Company Name
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Example: Verify your account
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: உங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்கவும்

en: Example: Your account has been approved
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: உங்கள் கணக்கு அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல். நீங்கள் {user_login} ஐப் பயன்படுத்தலாம்

en: Example: first_name|last_name|email
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: முதல்_பெயர்|கடைசி_பெயர்|மின்னஞ்சல்

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: நீங்கள் ஒரு பயனருக்கு 2 சமர்ப்பிப்புகளை மட்டுப்படுத்த விரும்பினால் இதை "2" என அமைக்கவும்

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: மொத்தம் 50 சமர்ப்பிப்புகளுக்கு படிவத்தை மட்டுப்படுத்த விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தை "50" என அமைக்கவும்

en: Example: info@companyname.com
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(ஒவ்வொரு வரம்பையும் ஒரு புதிய வரியில் உள்ளிடவும்)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
ta_IN: உதாரணம்:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sசெக் அவுட் பக்கம் நிரப்புவதற்கு சாத்தியமான புலம்: %1$s

en: Exclude a category
ta_IN: ஒரு வகையை விலக்கு

en: Exclude a post
ta_IN: ஒரு இடுகையை விலக்கு

en: Exclude dates or a range of dates
ta_IN: தேதிகள் அல்லது தேதிகளின் வரம்பை விலக்கு

en: Exclude empty values from email loop
ta_IN: மின்னஞ்சல் சுழற்சியில் இருந்து வெற்று மதிப்புகளை விலக்கவும்

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
ta_IN: CSV கோப்பிலிருந்து புலங்களை விலக்கு (ஒவ்வொரு புலப் பெயரையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்)

en: Exclude from admin email
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சலில் இருந்து விலக்கு

en: Exclude from all emails
ta_IN: எல்லா மின்னஞ்சல்களிலிருந்தும் விலக்கு

en: Exclude from confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலில் இருந்து விலக்கு

en: Exclude from email
ta_IN: மின்னஞ்சலில் இருந்து விலக்கு

en: Exclude specific days
ta_IN: குறிப்பிட்ட நாட்களை விலக்கு

en: Exclude user(s)
ta_IN: பயனர் (களை) விலக்கு

en: Existing Page
ta_IN: இருக்கும் பக்கம்

en: Expiration time in days
ta_IN: நாட்களில் காலாவதியாகும் நேரம்

en: Expired
ta_IN: காலாவதியான

en: Export
ta_IN: ஏற்றுமதி

en: Export & Import
ta_IN: ஏற்றுமதி இறக்குமதி

en: Export Contact Entries
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடுகளை ஏற்றுமதி செய்க

en: Export Contact Entries to CSV
ta_IN: CSV க்கு தொடர்பு உள்ளீடுகளை ஏற்றுமதி செய்க

en: Export Forms
ta_IN: படிவங்களை ஏற்றுமதி செய்க

en: Export Settings
ta_IN: ஏற்றுமதி அமைப்புகள்

en: Export form
ta_IN: ஏற்றுமதி படிவம்

en: Export to CSV
ta_IN: CSV க்கு ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Extra styles
ta_IN: கூடுதல் பாணிகள்

en: Fade in down to up
ta_IN: கீழே மங்காது

en: Fade in left to right
ta_IN: இடமிருந்து வலமாக மங்க

en: Fade in right to left
ta_IN: வலமிருந்து இடமாக மங்க

en: Fade in up to down
ta_IN: கீழே மங்காது

en: Fade in without movement
ta_IN: இயக்கம் இல்லாமல் மங்க

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
ta_IN: மில்லி விநாடிகளில் ஃபேட்இன் கால அளவு (0 ஃபேட் எஃபெக்ட் இல்லை)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
ta_IN: ஃபேட்அவுட் கால அளவு மில்லி விநாடிகளில் (0 என்பது ஃபேட் விளைவு இல்லை)

en: Failed
ta_IN: தோல்வி

en: Failed to process data, please try again
ta_IN: தரவைச் செயலாக்க முடியவில்லை, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Faroese
ta_IN: பரோஸ்

en: Featured product
ta_IN: சிறப்பு தயாரிப்பு

en: Feb
ta_IN: பிப்

en: February
ta_IN: பிப்ரவரி

en: Field Colors
ta_IN: புல நிறங்கள்

en: Field Colors Focus
ta_IN: புல வண்ணங்கள் கவனம்

en: Field Label
ta_IN: புல லேபிள்

en: Field Loop:
ta_IN: புல சுழற்சி:

en: Field description
ta_IN: புல விளக்கம்

en: Field description font size
ta_IN: புல விளக்கம் எழுத்துரு அளவு

en: Field description font weight
ta_IN: புல விளக்கம் எழுத்துரு எடை

en: Field description line height
ta_IN: புல விளக்க வரி உயரம்

en: Field height in pixels
ta_IN: புல உயரம் பிக்சல்களில்

en: Field is required!
ta_IN: இந்த பகுதி அவசியமானது!

en: Field label
ta_IN: புல லேபிள்

en: Field label font size
ta_IN: புல லேபிள் எழுத்துரு அளவு

en: Field label font weight
ta_IN: புல லேபிள் எழுத்துரு எடை

en: Field label line height
ta_IN: புல லேபிள் வரி உயரம்

en: Field name
ta_IN: புலத்தின் பெயர்

en: Field size
ta_IN: புல அளவு

en: Field size in height
ta_IN: புலத்தின் அளவு உயரம்

en: Field type
ta_IN: புல வகை

en: Field width in pixels
ta_IN: புல அகலம் பிக்சல்களில்

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
ta_IN: தவிர்க்க வேண்டிய புலங்கள் (குழாய்களால் பிரிக்கப்பட்ட தனித்துவமான புல பெயர்களை உள்ளிடவும்)

en: File
ta_IN: கோப்பு

en: File Upload Settings
ta_IN: கோப்பு பதிவேற்ற அமைப்புகள்

en: File upload
ta_IN: கோப்பு பதிவேற்றம்

en: Filesize is too big
ta_IN: கோப்பு அளவு மிகப் பெரியது

en: Filled border color (leave blank for no border)
ta_IN: நிரப்பப்பட்ட எல்லை நிறம் (எல்லை இல்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Filled bottom background color
ta_IN: கீழே உள்ள பின்னணி நிறம் நிரப்பப்பட்டது

en: Filled font color
ta_IN: எழுத்துரு வண்ணம் நிரப்பப்பட்டது

en: Filled top background color
ta_IN: மேல் பின்னணி வண்ணம் நிரப்பப்பட்டது

en: Filter
ta_IN: வடிகட்டி

en: Filter by (leave blank to search all)
ta_IN: இதன் மூலம் வடிகட்டவும் (அனைத்தையும் தேட காலியாக விடவும்)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
ta_IN: படிவங்களின்படி வடிகட்டவும் (அல்லது அனைத்து படிவங்களிலிருந்து உள்ளீடுகளை ஏற்றுமதி செய்ய காலியாக விடவும்)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
ta_IN: ஆர்டர் நிலை மூலம் வடிகட்டவும் (அனைத்தையும் தேட காலியாக விடவும்)

en: Filter logic
ta_IN: தர்க்கத்தை வடிகட்டவும்

en: Filter method
ta_IN: வடிகட்டி முறை

en: Filter options
ta_IN: வடிகட்டி விருப்பங்கள்

en: Filter placeholder
ta_IN: வடிகட்டி ஒதுக்கிட

en: Filter posts by specific taxonomy
ta_IN: குறிப்பிட்ட வகைபிரித்தல் மூலம் இடுகைகளை வடிகட்டவும்

en: Filter users by role(s)
ta_IN: பங்கு (கள்) மூலம் பயனர்களை வடிகட்டவும்

en: Filters relation
ta_IN: வடிப்பான்கள் உறவு

en: Finnish
ta_IN: பின்னிஷ்

en: First Name
ta_IN: முதல் பெயர்

en: First choice
ta_IN: முதல் தேர்வு

en: First day of week
ta_IN: வாரத்தின் முதல் நாள்

en: First name
ta_IN: முதல் பெயர்

en: First name (optional)
ta_IN: முதல் பெயர் (விரும்பினால்)

en: First/Last name
ta_IN: முதல் / கடைசி பெயர்

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
ta_IN: நிலையானது (எ.கா: எப்போதும் 09:00 மணிக்கு)

en: Fixed (not recommended)
ta_IN: சரி செய்யப்பட்டது (பரிந்துரைக்கப்படவில்லை)

en: Float
ta_IN: மிதவை

en: Focussed border color (leave blank for no border)
ta_IN: மையப்படுத்தப்பட்ட எல்லை வண்ணம் (எல்லை இல்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Focussed bottom background color
ta_IN: மையப்படுத்தப்பட்ட கீழ் பின்னணி நிறம்

en: Focussed font color
ta_IN: குவிந்த எழுத்துரு நிறம்

en: Focussed top background color
ta_IN: மேல் பின்னணி வண்ணம் கவனம் செலுத்தியது

en: Font Color
ta_IN: எழுத்துரு நிறம்

en: Font Color Focus
ta_IN: எழுத்துரு வண்ண கவனம்

en: Font color
ta_IN: எழுத்துரு நிறம்

en: Font family
ta_IN: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Font size in pixels
ta_IN: பிக்சல்களில் எழுத்துரு அளவு

en: Font styles
ta_IN: எழுத்துரு பாணிகள்

en: Font styles (mobile/responsive)
ta_IN: எழுத்துரு பாணிகள் (மொபைல்/பதிலளிக்கக்கூடியது)

en: Font weight
ta_IN: எழுத்துரு எடை

en: Footer colors
ta_IN: அடிக்குறிப்பு நிறங்கள்

en: Footer margins (in units declared above)
ta_IN: அடிக்குறிப்பு விளிம்புகள் (மேலே அறிவிக்கப்பட்ட அலகுகளில்)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
ta_IN: டெவலப்பர்களுக்கு மட்டும், இயல்புநிலையாகத் தெரியவில்லை, தனிப்பயன் CSS மூலம் இதை மாற்றலாம்.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
ta_IN: மொபைல் சாதனங்களில் பதிலளிக்கும்படி கட்டாயப்படுத்துங்கள் (எப்போதும் 100% அகலம்)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
ta_IN: பத்திகளுக்கு பதிலாக வரி முறிவுகளைப் பயன்படுத்த நிர்பந்திக்கவும்

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
ta_IN: படை: எல்லா நிர்வாக மின்னஞ்சல்களுக்கும் மேலே உள்ள அமைப்பைப் பயன்படுத்தவும் (தனிப்பட்ட வடிவங்களில் வரையறுக்கப்பட்ட அமைப்பு புறக்கணிக்கப்படும்)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
ta_IN: படை: எல்லா உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களுக்கும் மேலே உள்ள அமைப்பைப் பயன்படுத்தவும் (தனிப்பட்ட வடிவங்களில் வரையறுக்கப்பட்ட அமைப்பு புறக்கணிக்கப்படும்)

en: Form Elements
ta_IN: படிவம் கூறுகள்

en: Form ID's separated by commas
ta_IN: படிவ ஐடி காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டது

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
ta_IN: படிவம் விளிம்புகள் உதாரணம்: 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
ta_IN: படிவம் அதிகபட்ச அகலம்

en: Form Name
ta_IN: படிவத்தின் பெயர்

en: Form Settings
ta_IN: படிவம் அமைப்புகள்

en: Form creation failed, could not find original form:
ta_IN: படிவ உருவாக்கம் தோல்வியுற்றது, அசல் படிவத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:

en: Form loading icon (preloader)
ta_IN: படிவம் ஏற்றுதல் ஐகான் (முன் ஏற்றி)

en: Form name
ta_IN: படிவத்தின் பெயர்

en: Form redirect option
ta_IN: படிவம் வழிமாற்று விருப்பம்

en: Form settings
ta_IN: படிவம் அமைப்புகள்

en: Form setup wizard
ta_IN: படிவ அமைவு வழிகாட்டி

en: Form:
ta_IN: படிவம்:

en: French
ta_IN: பிரஞ்சு

en: Fri
ta_IN: வெள்ளி

en: Friday
ta_IN: வெள்ளி

en: From
ta_IN: இருந்து

en: From Bottom
ta_IN: கீழே இருந்து

en: From Left
ta_IN: இடமிருந்து

en: From Right
ta_IN: வலமிருந்து

en: From Top
ta_IN: மேலிருந்து

en: From date
ta_IN: தேதியிலிருந்து

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
ta_IN: தேதியிலிருந்து (yyyy-mm-dd): குறிப்பிட்ட தேதி வரம்பிற்குள் பாப்அப்பைக் காண்பி

en: From email
ta_IN: மின்னஞ்சலில் இருந்து

en: From email:
ta_IN: மின்னஞ்சலில் இருந்து:

en: From name
ta_IN: பெயரிலிருந்து

en: From name:
ta_IN: பெயரிலிருந்து:

en: Front-end Posting
ta_IN: முன்-இறுதி இடுகை

en: Front-end Posting Settings
ta_IN: முன்-இறுதி இடுகை அமைப்புகள்

en: Full - DD, d MM, yy
ta_IN: முழு - டிடி, டி எம்எம், ஒய்

en: Full Name
ta_IN: முழு பெயர்

en: Full Rounded
ta_IN: முழு வட்டமானது

en: Future
ta_IN: எதிர்காலம்

en: GUID
ta_IN: வழிகாட்டி

en: Galician
ta_IN: காலிசியன்

en: General
ta_IN: பொது

en: Generate new password on the fly when sending approve email
ta_IN: ஒப்புதல் மின்னஞ்சலை அனுப்பும் போது புதிய கடவுச்சொல்லை உருவாக்கவும்

en: Generated PDF
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட PDF

en: Generated PDF Label
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட PDF லேபிள்

en: Generated PDF URL
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட PDF URL

en: Generated PDF file
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட PDF கோப்பு

en: Generated PDF name
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட PDF பெயர்

en: Generating PDF file...
ta_IN: PDF கோப்பை உருவாக்குகிறது ...

en: Generating text
ta_IN: உரையை உருவாக்குகிறது

en: Georgian
ta_IN: ஜார்ஜியன்

en: German
ta_IN: ஜெர்மன்

en: Get your API key
ta_IN: உங்கள் API விசையைப் பெறுங்கள்

en: Get your webhook signing secret key
ta_IN: உங்கள் webhook கையொப்பமிடும் ரகசிய விசையைப் பெறுங்கள்

en: Give this listing a name
ta_IN: இந்தப் பட்டியலுக்கு ஒரு பெயரைக் கொடுங்கள்

en: Global Form locker / submission limit
ta_IN: உலகளாவிய படிவம் லாக்கர் / சமர்ப்பிக்கும் வரம்பு

en: Global Overriding
ta_IN: உலகளாவிய மீறல்

en: Global Unique ID for referencing the post
ta_IN: பதவியைக் குறிப்பிடுவதற்கான உலகளாவிய தனித்துவ ஐடி

en: Global font family
ta_IN: உலகளாவிய எழுத்துரு குடும்பம்

en: Global font size
ta_IN: உலகளாவிய எழுத்துரு அளவு

en: Global font weight
ta_IN: உலகளாவிய எழுத்துரு எடை

en: Global line height
ta_IN: உலகளாவிய வரி உயரம்

en: Global secret name
ta_IN: உலகளாவிய இரகசிய பெயர்

en: Global secret value
ta_IN: உலகளாவிய இரகசிய மதிப்பு

en: Global secrets
ta_IN: உலகளாவிய ரகசியங்கள்

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
ta_IN: உலகளாவிய ரகசியங்கள் உங்கள் எல்லா வடிவங்களிலும் பயன்படுத்தப்படலாம். ஏற்கனவே உள்ள எந்த ரகசியங்களையும் மாற்றாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள் அல்லது உலகளாவிய ரகசியங்களைப் பயன்படுத்தும் முன்னர் உருவாக்கப்பட்ட படிவங்களை அது பாதிக்கலாம்.

en: Google API key
ta_IN: Google API விசை

en: Google Map
ta_IN: Google வரைபடம்

en: Google Maps API - Key
ta_IN: Google Maps API - விசை

en: Google Maps API - Language
ta_IN: Google Maps API - மொழி

en: Google Maps API - Region
ta_IN: Google Maps API - பிராந்தியம்

en: Google reCAPTCHA verification failed!
ta_IN: Google reCAPTCHA சரிபார்ப்பு தோல்வியுற்றது!

en: Gradient Bottom
ta_IN: கிரேடியன்ட் பாட்டம்

en: Gradient Bottom Focus
ta_IN: கிரேடியன்ட் பாட்டம் ஃபோகஸ்

en: Gradient Top
ta_IN: கிரேடியன்ட் டாப்

en: Gradient Top Focus
ta_IN: கிரேடியன்ட் டாப் ஃபோகஸ்

en: Greater than
ta_IN: விட பெரியது

en: Greater than or equal to
ta_IN: விட பெரியது அல்லது சமம்

en: Greek
ta_IN: கிரேக்கம்

en: Grid
ta_IN: கட்டம்

en: Gross amount
ta_IN: மொத்த தொகை

en: Grouped field
ta_IN: தொகுக்கப்பட்ட புலம்

en: HTML (raw)
ta_IN: HTML (பச்சை)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
ta_IN: HTML - வெளியீடு தப்பித்தது, வரி இடைவெளிகள் உலாவி வெளியீட்டிற்கு பொருத்தமான `<br>` ஆக மாற்றப்படுகின்றன

en: HTML Elements
ta_IN: HTML கூறுகள்

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
ta_IN: பட்டியலைப் பார்க்க முடியாத பயனர்களுக்குக் காண்பிக்க HTML/செய்தி (எதுவும் இல்லை)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
ta_IN: முடிவுகள் இல்லாதபோது காண்பிக்க HTML/செய்தி (எதுவும் இல்லை என்பதற்கு காலியாக விடவும்)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
ta_IN: வடிப்பானின் அடிப்படையில் முடிவுகள் எதுவும் இல்லாதபோது காண்பிக்க HTML/செய்தி (எதுவும் இல்லாததற்கு காலியாக விடவும்)

en: HTTP v1.0 (default)
ta_IN: HTTP v1.0 (இயல்புநிலை)

en: HTTP version
ta_IN: HTTP பதிப்பு

en: Handling amount
ta_IN: கையாளும் தொகை

en: Handling charges
ta_IN: கையாளுதல் கட்டணங்கள்

en: Header colors
ta_IN: தலைப்பு வண்ணங்கள்

en: Header margins (in units declared above)
ta_IN: தலைப்பு விளிம்புகள் (மேலே அறிவிக்கப்பட்ட அலகுகளில்)

en: Heading
ta_IN: தலைப்பு

en: Heading 1
ta_IN: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta_IN: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta_IN: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta_IN: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta_IN: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta_IN: தலைப்பு 6

en: Heading Styles
ta_IN: தலைப்பு பாங்குகள்

en: Heading size
ta_IN: தலைப்பு அளவு

en: Hebrew
ta_IN: ஹீப்ரு

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
ta_IN: வணக்கம் {user_login}, உங்கள் கணக்கு சரிபார்க்கப்பட்டது!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
ta_IN: உங்கள் பின்தளத்தில் பொருந்தக்கூடிய சேவையக அமைப்புகளை இங்கே மாற்றலாம்

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
ta_IN: கோப்புகளை செயலாக்கும் மற்றும் பதிவேற்றும் முறையை இங்கே மாற்றலாம்

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
ta_IN: படிவத்தை சமர்ப்பித்த பிறகு வண்டியில் சேர்க்க வேண்டிய பொருட்களை இங்கே உள்ளிடலாம்

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
ta_IN: உங்கள் எல்லா படிவங்களுக்கும் (முன்னர் உருவாக்கிய படிவங்கள் உட்பட) குறிப்பிட்ட அமைப்புகளை இங்கே நீங்கள் மேலெழுதலாம். எல்லா வடிவங்களிலும் பயன்படுத்த வேண்டிய அமைப்பு உங்களிடம் இருந்தால் மட்டுமே அதைப் பயன்படுத்தவும். எல்லா வடிவங்களுக்கும் அமைப்பைப் பயன்படுத்துவதற்கு, நீங்கள் அமைப்போடு ஒத்திருக்கும் 'படை: ...' என்ற தேர்வுப்பெட்டியை இயக்க வேண்டும். தேர்வுப்பெட்டியைத் தேர்வுசெய்ய நீங்கள் பின்னர் முடிவு செய்தால், பழைய படிவ மதிப்புகள் மீண்டும் பயன்படுத்தப்படும். கீழேயுள்ள அமைப்புகளை நீங்கள் பயன்படுத்தினால், அது உண்மையில் உங்கள் படிவ அமைப்புகளை மேலெழுதாது, ஆனால் அவற்றை புறக்கணிக்கவும்.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
ta_IN: இங்கே நீங்கள் சந்தா விலை, நேரம் மற்றும் காலங்களை அமைக்கலாம்

en: Hidden
ta_IN: மறைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Hidden field
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட புலம்

en: Hide
ta_IN: மறை

en: Hide back to top button
ta_IN: மேல் பொத்தானை மீண்டும் மறைக்க

en: Hide empty categories
ta_IN: வெற்று வகைகளை மறைக்க

en: Hide field icons
ta_IN: புல சின்னங்களை மறைக்கவும்

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
ta_IN: படிவங்கள் வழியாக பதிவேற்றப்பட்ட மீடியா நூலகத்திலிருந்து கோப்புகளை மறைக்கவும்

en: Hide form after submitting
ta_IN: சமர்ப்பித்த பிறகு படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide form from locked out users
ta_IN: பூட்டப்பட்ட பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide form from logged in users
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide form from not logged in users
ta_IN: உள்நுழையாத பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide form when locked
ta_IN: பூட்டப்படும்போது படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide on mobile devices
ta_IN: மொபைல் சாதனங்களில் மறை

en: Hide products from the shop
ta_IN: கடையில் இருந்து பொருட்களை மறைக்கவும்

en: Hide steps on mobile devices
ta_IN: மொபைல் சாதனங்களில் படிகளை மறைக்கவும்

en: Hide the form from locked out users
ta_IN: பூட்டப்பட்ட பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide the form from logged in users
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hide the form from not logged in users
ta_IN: உள்நுழையாத பயனர்களிடமிருந்து படிவத்தை மறைக்கவும்

en: Hindi
ta_IN: இந்தி

en: Horizontal display ( -- )
ta_IN: கிடைமட்ட காட்சி ( -- )

en: Horizontal tabs
ta_IN: கிடைமட்ட தாவல்கள்

en: Hover
ta_IN: ஹோவர்

en: How does this field need to be validated?
ta_IN: இந்த புலம் எவ்வாறு சரிபார்க்கப்பட வேண்டும்?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
ta_IN: அதிகபட்சம் எத்தனை இடுகைகளை மீட்டெடுக்க வேண்டும்?

en: How times should be displayed in the list and input element.
ta_IN: பட்டியல் மற்றும் உள்ளீட்டு உறுப்பில் நேரங்கள் எவ்வாறு காட்டப்பட வேண்டும்.

en: How to display your icon.
ta_IN: உங்கள் ஐகானை எவ்வாறு காண்பிப்பது.

en: How to handle debug output
ta_IN: பிழைத்திருத்த வெளியீட்டை எவ்வாறு கையாள்வது

en: Huge
ta_IN: மிகப்பெரியது

en: Hungarian
ta_IN: ஹங்கேரியன்

en: ID
ta_IN: ஐடி

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
ta_IN: ஏற்கனவே இருக்கும் வாடிக்கையாளரின் ஐடி, ஒருவர் இருந்தால். கட்டண பயன்முறையில், செக்அவுட் பக்கத்தில் மின்னஞ்சல், பெயர், கார்டு விவரங்கள் மற்றும் பில்லிங் முகவரியை முன்கூட்டியே நிரப்ப, வாடிக்கையாளரின் மிகச் சமீபத்திய கார்டு கட்டண முறை பயன்படுத்தப்படும். சந்தா பயன்முறையில், அது கார்டாக இருந்தால் வாடிக்கையாளரின் இயல்புநிலை கட்டண முறை பயன்படுத்தப்படும், இல்லையெனில் மிகச் சமீபத்திய கார்டு பயன்படுத்தப்படும். வாடிக்கையாளரின் அட்டை விவரங்களை முன்கூட்டியே நிரப்புவதற்கு, Checkoutக்கான கட்டண முறையில் சரியான பில்லிங் முகவரி, பில்லிங் பெயர் மற்றும் பில்லிங் மின்னஞ்சல் ஆகியவை தேவை.

en: ID's
ta_IN: அடையாள அட்டைகள்

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
ta_IN: ஐடி; _ பில்லிங்_மெயில்; _ பில்லிங்_முதல்_பெயர்; _ பில்லிங்_லாஸ்ட்_பெயர்

en: IP-address
ta_IN: ஐபி முகவரி

en: ISO 8601 - yy-mm-dd
ta_IN: ஐஎஸ்ஓ 8601 - yy-mm-dd

en: Icelandic
ta_IN: ஐஸ்லாந்து

en: Icon
ta_IN: ஐகான்

en: Icon Colors
ta_IN: ஐகான் நிறங்கள்

en: Icon alignment
ta_IN: ஐகான் சீரமைப்பு

en: Icon positioning
ta_IN: ஐகான் பொருத்துதல்

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
ta_IN: சுயவிவர அடிப்படையிலான ஷிப்பிங் கட்டணங்கள் எடையின் அடிப்படையில் கட்டமைக்கப்பட்டிருந்தால், கட்டணம் செலுத்துவதற்கான ஷிப்பிங் கட்டணங்களைக் கணக்கிட எடை மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை பயன்படுத்தப்படும். சரியான மதிப்பு என்பது தசமப் புள்ளியின் வலதுபுறத்தில் இரண்டு குறிப்பிடத்தக்க இலக்கங்களைக் கொண்ட ஒரு தசம எண்ணாகும்.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
ta_IN: வழங்கப்பட்டால், வாடிக்கையாளர் பொருள் உருவாக்கப்படும் போது இந்த மதிப்பு பயன்படுத்தப்படும். வழங்கப்படாவிட்டால், வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுமாறு கேட்கப்படுவார்கள். கோப்பில் ஏற்கனவே மின்னஞ்சல் இருந்தால் வாடிக்கையாளர் தரவை முன் நிரப்ப இந்த அளவுருவைப் பயன்படுத்தவும்.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
ta_IN: தொகை சரியாக இருப்பதாகத் தோன்றினால், அந்தத் தொகையை வாங்க முடியுமா என்பதை வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரிடம் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
ta_IN: கார்டு ரீடர் ஆன்லைன் பின்னை ஆதரித்தால், புதிய பரிவர்த்தனை உருவாக்கப்படாமலேயே வாடிக்கையாளரிடம் பின்னுக்குத் தூண்டப்பட வேண்டும். கார்டு ரீடர் ஆன்லைன் பின்னை ஆதரிக்கவில்லை என்றால், வாடிக்கையாளர் தனது கார்டைச் செருகி, பின்னை உள்ளிட்டு மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
ta_IN: நீங்கள் வேறு தோற்றம் கொண்ட iframes மூலம் படிவங்களை ஏற்றினால், படிவங்களைச் சமர்ப்பிக்க CSRF சரிபார்ப்பை முடக்க வேண்டும். இது பரிந்துரைக்கப்படவில்லை. வேறு தீர்வு இல்லை என்றால் மட்டுமே இதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
ta_IN: இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் இயக்கினால், "Super Forms > Settings > Form Settings" என்பதன் கீழ் உங்கள் %sGoogle API விசை%s ஐ அமைத்துள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: If you have set an image, the image will override the icon
ta_IN: நீங்கள் ஒரு படத்தை அமைத்திருந்தால், படம் ஐகானை மேலெழுதும்

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
ta_IN: நீங்கள் 10 நினைவூட்டல்களை அனுப்ப வேண்டும் என்றால் உள்ளிடவும்: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
ta_IN: உங்கள் தளம் குக்கீகளைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்காத ஒரு தேக்கக அமைப்பை இயக்குகிறது என்றால் எ.கா. வார்னிஷ் கேச் அல்லது என்ஜிஎன்எக்ஸ் கேச்சிங் என்ஜின்கள் குக்கீ சேமிக்கப்படுவதை முடக்க இந்த விருப்பத்தை இயக்கலாம். இது குக்கீகள் தேவைப்படும் சொருகிக்குள் சில செயல்பாடுகளை உடைக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்க. உதாரணமாக, இந்த விருப்பம் இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது "படிவ முன்னேற்றத்தை சேமி" என்பதற்கான செயல்பாடு இயங்காது.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
ta_IN: இடுகை உள்ளடக்கத்தைக் கோர உங்கள் தளம் அஜாக்ஸைப் பயன்படுத்தினால், இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும். அஜாக்ஸ் கோரிக்கைக்கு முன் பாணிகள் / ஸ்கிரிப்ட்கள் ஏற்றப்படுவதை இது உறுதி செய்கிறது.

en: Image
ta_IN: படம்

en: Image Alignment
ta_IN: பட சீரமைப்பு

en: Image Button (leave blank to use text button)
ta_IN: பட பொத்தான் (உரை பொத்தானைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்)

en: Image Link
ta_IN: பட இணைப்பு

en: Image background size
ta_IN: படத்தின் பின்னணி அளவு

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
ta_IN: இம்பீரியல் (மைல் மற்றும் கால்களில் திரும்பிய தூரம்)

en: Import Contact Entries
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடுகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import Forms
ta_IN: படிவங்களை இறக்குமதி செய்க

en: Import Settings
ta_IN: அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import completed
ta_IN: இறக்குமதி முடிந்தது

en: Import elements
ta_IN: கூறுகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import failed: something went wrong while importing.
ta_IN: இறக்குமதி தோல்வியுற்றது: இறக்குமதி செய்யும் போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Import file #%d could not be located
ta_IN: இறக்குமதி கோப்பு #%d கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
ta_IN: URL வழியாக எழுத்துருக்களை இறக்குமதி செய்க (ஒவ்வொன்றையும் புதிய வரியில் வைக்கவும்)

en: Import form
ta_IN: இறக்குமதி படிவம்

en: Import secrets
ta_IN: இறக்குமதி ரகசியங்கள்

en: Import settings
ta_IN: அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import translation settings
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பு அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Important notice:
ta_IN: முக்கிய அறிவிப்பு:

en: Importing...
ta_IN: இறக்குமதி செய்கிறது ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
ta_IN: பொதுவாக ஒரு வகை மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது. எந்த வகையும் குறிப்பிடப்படவில்லை எனில், அனைத்து வகைகளும் திருப்பித் தரப்படும்.%3$s%1$sஆதரிக்கப்படும் வகைகள்:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: வணிக முடிவுகளைக் காட்டிலும் புவிசார் குறியீடு முடிவுகளை மட்டும் வழங்கும் . பொதுவாக, குறிப்பிடப்பட்ட இடம் நிச்சயமற்றதாக இருக்கும் முடிவுகளை தெளிவுபடுத்துவதற்கு இந்தக் கோரிக்கையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.%3$s- %1$saddress%2$s: துல்லியமான முகவரியுடன் புவிசார் குறியீடு முடிவுகளை மட்டும் வழங்கவும். பொதுவாக, பயனர் முழுமையாகக் குறிப்பிடப்பட்ட முகவரியைத் தேடுவார் எனத் தெரிந்தால் இந்தக் கோரிக்கையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.%3$s- %1$sestablishment%2$s: வணிக முடிவுகளை மட்டும் வழங்கவும்.%3$s- %1$s(பிராந்தியங்கள் )%2$s: பின்வரும் வகைகளுடன் பொருந்தக்கூடிய எந்த முடிவையும் வழங்கவும்: இருப்பிடம், துணை இடம், அஞ்சல்_குறியீடு, நாடு, நிர்வாக_ஏரியா_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(நகரங்கள்)%2$s: வகை சேகரிப்பு இடங்கள் சேவையை திரும்பப் பெற அறிவுறுத்துகிறது உள்ளூர் அல்லது administrative_area_level_3%3$s உடன் பொருந்தக்கூடிய முடிவுகள்

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
ta_IN: அழைப்புகளைச் செய்ய, உங்கள் %sAPI மேலாளர்%s இல் பின்வரும் நூலகத்தை இயக்க வேண்டும்:%s- Google Maps JavaScript API

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
ta_IN: அழைப்புகளைச் செய்ய, உங்கள் %1$sAPI மேலாளர்%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google இடங்கள் API இணையச் சேவையில் இந்த நூலகங்களை இயக்க வேண்டும்

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
ta_IN: கீழே உள்ள அமைப்புகளில் ஏதேனும் மாற்றங்களைச் செய்ய, "மாற்றங்களைச் சேமி" என்பதைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் %1$sSettings > Permalinks%2$s என்பதன் கீழ் உங்கள் பெர்மாலின்க்களைப் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
ta_IN: இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்த, உங்கள் Google API விசையை %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s என்பதில் வழங்க வேண்டும்

en: In stock (default)
ta_IN: கையிருப்பில் (இயல்புநிலை)

en: In stock?
ta_IN: கையிருப்பில்?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
ta_IN: டைனமிக் தரவைச் சேர்க்கவும் (டைனமிக் நெடுவரிசைகளைப் பயன்படுத்தும் போது இதை இயக்கவும்)

en: Incomplete
ta_IN: முழுமையற்றது

en: Incorrect activation code message
ta_IN: தவறான செயல்படுத்தல் குறியீடு செய்தி

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
ta_IN: பாலிலைன்களுக்கான தவறான அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகை ஒருங்கிணைப்புகள், தயவுசெய்து உறுப்பை சரிசெய்து புதுப்பிக்கவும்!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
ta_IN: தவறான பட்டியல் ஐடி அல்லது பட்டியல் இனி இல்லை:

en: Incorrect password message
ta_IN: தவறான கடவுச்சொல் செய்தி

en: Incorrect password, please try again!
ta_IN: தவறான கடவுச்சொல், மீண்டும் முயற்சிக்கவும்!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
ta_IN: பயனர் நுழைய அல்லது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டியதைக் குறிக்கவும். (அகற்ற காலியாக விடவும்)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
ta_IN: மின்னஞ்சல்கள் மற்றும் தொடர்பு உள்ளீடுகளில் புலத்தைக் குறிக்கிறது. (தேவை)

en: Individual / Grouped
ta_IN: தனிப்பட்ட / குழுவாக

en: Individual field
ta_IN: தனிப்பட்ட புலம்

en: Indonesian
ta_IN: இந்தோனேசிய

en: Info
ta_IN: தகவல்

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
ta_IN: உங்கள் நிர்வாகி அல்லது உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் அமைப்புகளிலிருந்து தலைப்புகளைப் பெறவும்.%1$s%2$sகுறிப்பு:%3$s நீங்கள் நிர்வாகி அல்லது உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களை அனுப்பவில்லை எனில் தனிப்பயன் தலைப்புகளை வரையறுக்க வேண்டும்.

en: Inside the field
ta_IN: வயலுக்குள்

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
ta_IN: எல்லா தரவையும் அனுப்பும் சூப்பர் படிவங்களுக்கு பதிலாக, தேவையான தனிப்பயன் அளவுருக்கள் கொண்ட தனிப்பயன் இடுகையை அனுப்பலாம்

en: Insurance
ta_IN: காப்பீடு

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
ta_IN: முதல் முறையாக வாடிக்கையாளரிடம் கட்டணம் வசூலிக்கப்படுவதற்கு முந்தைய சோதனைக் காலத்தின் எண்ணிக்கையைக் குறிக்கும் முழு எண். குறைந்தது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
ta_IN: தவறான JSON, தயவுசெய்து பிழையை (களை) சரிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்!

en: Invalid SMTP settings!
ta_IN: தவறான SMTP அமைப்புகள்!

en: Invalid phonenumber!
ta_IN: தவறான தொலைபேசி எண்!

en: Invoice ID
ta_IN: விலைப்பட்டியல் ஐடி

en: Invoice number
ta_IN: விலைப்பட்டியல் எண்

en: Invoice number padding (leading zero's)
ta_IN: விலைப்பட்டியல் எண் திணிப்பு (முன்னணி பூஜ்ஜியத்தின்)

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
ta_IN: உலகளாவிய ரகசியங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டிய ஒரு குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டு வழக்கு உங்களிடம் இல்லையென்றால் உள்ளூர் ரகசியங்களைப் பயன்படுத்துவது சிறந்த நடைமுறையாகும்.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
ta_IN: நீங்கள் உண்மையிலேயே வேறுவிதமாகத் தேவைப்படாவிட்டால், அதன் மதிப்பை மட்டுமே எப்போதும் சேமிக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
ta_IN: ஒரு மல்டிபார்ட்டுக்குள் ஒரு மல்டிபார்ட்டைச் செருக முடியாது

en: Italian
ta_IN: இத்தாலிய

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
ta_IN: உருப்படி விளக்கம் (பயனர்கள் பெயரை உள்ளிட அனுமதிக்க, காலியாக விடவும்)

en: Item name
ta_IN: பொருளின் பெயர்

en: Item number (to track product or service)
ta_IN: பொருள் எண் (தயாரிப்பு அல்லது சேவையை கண்காணிக்க)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
ta_IN: பொருளின் விலை (பயனர் தங்கள் சொந்த விலையை உள்ளிட அனுமதிக்க காலியாக விடவும்)

en: Items to be added to cart
ta_IN: வண்டியில் சேர்க்க வேண்டிய பொருட்கள்

en: Jan
ta_IN: ஜன

en: January
ta_IN: ஜனவரி

en: Japanese
ta_IN: ஜப்பானியர்கள்

en: Jul
ta_IN: ஜூலை

en: July
ta_IN: ஜூலை

en: Jun
ta_IN: ஜூன்

en: June
ta_IN: ஜூன்

en: Karrikas-ek
ta_IN: கரிகாஸ்-எக்

en: Kazakh
ta_IN: கசாக்

en: Keep connection open after each message
ta_IN: ஒவ்வொரு செய்தியின் பின்னும் இணைப்பைத் திறந்து வைத்திருங்கள்

en: Keep current orientation (default)
ta_IN: தற்போதைய நோக்குநிலையை வைத்திருங்கள் (இயல்புநிலை)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள பங்கை வைத்திருங்கள் (ஏற்கனவே இருக்கும் பயனரைப் புதுப்பிக்கும் போது மட்டுமே இதைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
ta_IN: மொபைல் சாதனங்களில் அசல் அளவை வைத்திருங்கள் (100% அகலத்தைத் தடுக்கிறது)

en: Keyword/Tag background
ta_IN: முக்கிய பின்னணி

en: Keyword/Tag delete icon
ta_IN: முக்கிய சொல்/குறிச்சொல் நீக்க ஐகான்

en: Keyword/Tag delete icon hover
ta_IN: திறவுச்சொல்/குறிச்சொல் நீக்குதல் ஐகான் ஹோவர்

en: Keyword/Tag font
ta_IN: முக்கிய எழுத்துரு

en: Keyword/Tag list background hover
ta_IN: திறவுச்சொல்/குறிச்சொல் பட்டியல் பின்னணியில் மிதவை

en: Keywords split method (default=both)
ta_IN: சொற்கள் பிளவு முறை (இயல்புநிலை = இரண்டும்)

en: Keywords/Tags colors
ta_IN: முக்கிய வார்த்தைகள் வண்ணங்கள்

en: Khmer
ta_IN: கெமர்

en: Korean
ta_IN: கொரிய

en: Kyrgyz
ta_IN: கிர்கிஸ்

en: Label
ta_IN: லேபிள்

en: Label & Description colors
ta_IN: லேபிள் & விளக்கம் வண்ணங்கள்

en: Label deffinition for each user
ta_IN: ஒவ்வொரு பயனருக்கும் லேபிள் வரையறுத்தல்

en: Landscape
ta_IN: இயற்கை

en: Language
ta_IN: மொழி

en: Language for the billing information/log-in page
ta_IN: பில்லிங் தகவல்/உள்நுழைவு பக்கத்திற்கான மொழி

en: Large
ta_IN: பெரியது

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
ta_IN: கடைசியாக தொகுக்கப்பட்ட புலம் (ஒரு குழுவை மூடுகிறது / முடிக்கிறது)

en: Last Name
ta_IN: கடைசி பெயர்

en: Last name
ta_IN: கடைசி பெயர்

en: Last name (optional)
ta_IN: கடைசி பெயர் (விரும்பினால்)

en: Latitude
ta_IN: அட்சரேகை

en: Latvian
ta_IN: லாட்வியன்

en: Layout
ta_IN: தளவமைப்பு

en: Layout Elements
ta_IN: தளவமைப்பு கூறுகள்

en: Lead Details
ta_IN: முன்னணி விவரங்கள்

en: Lead Information
ta_IN: முன்னணி தகவல்

en: Leave blank for no fees
ta_IN: எந்த கட்டணமும் இல்லாமல் காலியாக விடவும்

en: Leave blank for no post format
ta_IN: இடுகை வடிவம் இல்லாமல் காலியாக விடவும்

en: Leave blank for no question icon
ta_IN: கேள்வி ஐகானுக்கு காலியாக விடவும்

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
ta_IN: ஐகானைப் பயன்படுத்த விரும்பவில்லை என்றால் காலியாக விடவும்.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
ta_IN: எந்த செக்அவுட் புலங்களையும் நிரப்பாமல் இருக்க, காலியாக விடவும்

en: Leave blank to send all form data
ta_IN: அனைத்து படிவ தரவுகளையும் அனுப்ப காலியாக விடவும்

en: Leave blank to use the default product type: simple
ta_IN: இயல்புநிலை தயாரிப்பு வகையைப் பயன்படுத்த, காலியாக விடவும்: எளிமையானது

en: Leave empty for no replacement
ta_IN: மாற்றீடு இல்லாமல் காலியாக விடவும்

en: Left
ta_IN: இடது

en: Left (default)
ta_IN: இடது (இயல்புநிலை)

en: Length of decimal
ta_IN: தசமத்தின் நீளம்

en: Less than
ta_IN: குறைவாக

en: Less than or equal to
ta_IN: குறைவாக அல்லது சமமாக

en: Let a new line break act as shift+enter
ta_IN: ஷிப்ட் + என ஒரு புதிய வரி முறிவு செயல்படட்டும்

en: Let users duplicate the fields inside this column
ta_IN: இந்த நெடுவரிசையில் உள்ள புலங்களை நகலெடுக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Letters only
ta_IN: கடிதங்கள் மட்டுமே

en: Licenses
ta_IN: உரிமங்கள்

en: Limit (set to -1 for no limit)
ta_IN: வரம்பு (வரம்பு -1 க்கு அமைக்கப்பட்டது)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
ta_IN: டைனமிக் புலங்களுக்கான வரம்பு (0 = வரம்பற்றது)

en: Line Thickness
ta_IN: வரி தடிமன்

en: Line color
ta_IN: வரி நிறம்

en: Line height in pixels
ta_IN: பிக்சல்களில் வரி உயரம்

en: Link
ta_IN: இணைப்பு

en: List (horizontal)
ta_IN: பட்டியல் (கிடைமட்ட)

en: List (vertical)
ta_IN: பட்டியல் (செங்குத்து)

en: List of available fields:
ta_IN: கிடைக்கக்கூடிய புலங்களின் பட்டியல்:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
ta_IN: ஆதரிக்கப்படும் மொழிக் குறியீடுகளின் பட்டியல்: %sஆதரவு மொழிகள்%s

en: Listings
ta_IN: பட்டியல்கள்

en: Listings Add-on
ta_IN: பட்டியல்கள் செருகு நிரல்

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
ta_IN: பட்டியல்கள் செருகு நிரல் %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
ta_IN: பட்டியல்கள் முன்-இறுதியில் ஒரு பட்டியல்/அட்டவணையில் தொடர்பு உள்ளீடுகளைக் காட்ட உங்களை அனுமதிக்கின்றன. ஒவ்வொரு படிவத்திற்கும் நீங்கள் பல பட்டியல்களை அவற்றின் சொந்த அமைப்புகளுடன் வைத்திருக்கலாம். பட்டியலைக் காண்பிக்க உங்கள் பக்கத்தில் எங்கும் பட்டியல் சுருக்குக்குறியீட்டை நகலெடுத்து ஒட்டலாம்.

en: Lithuanian
ta_IN: லிதுவேனியன்

en: Live preview
ta_IN: நேரடி முன்னோட்டம்

en: Live publishable key
ta_IN: நேரடி வெளியிடக்கூடிய விசை

en: Live secret key
ta_IN: நேரடி ரகசிய விசை

en: Live webhook ID
ta_IN: நேரடி வெப்ஹூக் ஐடி

en: Live webhook signing secret key
ta_IN: நேரடி வெப்ஹூக் இரகசிய விசையை கையொப்பமிடுதல்

en: Load More
ta_IN: அதிகமாய் ஏற்று

en: Load Quicktags
ta_IN: குவிக்டேக்குகளை ஏற்றவும்

en: Load default Settings
ta_IN: இயல்புநிலை அமைப்புகளை ஏற்றவும்

en: Loading...
ta_IN: ஏற்றுகிறது ...

en: Local secret name
ta_IN: உள்ளூர் இரகசிய பெயர்

en: Local secret value
ta_IN: உள்ளூர் ரகசிய மதிப்பு

en: Local secrets
ta_IN: உள்ளூர் ரகசியங்கள்

en: Local secrets can only be used in this form only
ta_IN: உள்ளூர் ரகசியங்களை இந்த வடிவத்தில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: Lock all to global settings
ta_IN: உலகளாவிய அமைப்புகளுக்கு அனைத்தையும் பூட்டு

en: Lock form after specific amount of submissions
ta_IN: குறிப்பிட்ட சமர்ப்பிப்புகளுக்குப் பிறகு பூட்டு படிவம்

en: Lock form after specific amount of submissions by user
ta_IN: பயனர் குறிப்பிட்ட சமர்ப்பிப்புகளுக்குப் பிறகு படிவத்தை பூட்டு

en: Lock message description
ta_IN: செய்தி விளக்கத்தை பூட்டு

en: Lock message title
ta_IN: செய்தி தலைப்பை பூட்டு

en: Lock to global settings
ta_IN: உலகளாவிய அமைப்புகளுக்கு பூட்டு

en: Login (user will be logged in)
ta_IN: உள்நுழைவு (பயனர் உள்நுழைவார்)

en: Login page URL
ta_IN: உள்நுழைவு பக்க URL

en: Long name (default)
ta_IN: நீண்ட பெயர் (இயல்புநிலை)

en: Longitude
ta_IN: தீர்க்கரேகை

en: Loop fields HTML
ta_IN: லூப் புலங்கள் HTML

en: Lost Password E-mail Body
ta_IN: இழந்த கடவுச்சொல் மின்னஞ்சல் உடல்

en: Lost Password E-mail Subject
ta_IN: இழந்த கடவுச்சொல் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Luxembourgish
ta_IN: லக்சம்பர்க்

en: Macedonian
ta_IN: மாசிடோனியன்

en: MailPoet Settings
ta_IN: MailPoet அமைப்புகள்

en: Mailchimp
ta_IN: மெயில்சிம்ப்

en: Mailchimp Audiance ID
ta_IN: Mailchimp ஆடியன்ஸ் ஐடி

en: Mailchimp Settings
ta_IN: Mailchimp அமைப்புகள்

en: Mailster Settings
ta_IN: மெயில்ஸ்டர் அமைப்புகள்

en: Make a duplicate from this form
ta_IN: இந்த படிவத்திலிருந்து ஒரு நகலை உருவாக்கவும்

en: Make a duplicate of this entry
ta_IN: இந்த இடுகையின் நகலை உருவாக்கவும்

en: Make column invisible
ta_IN: நெடுவரிசையை கண்ணுக்கு தெரியாததாக ஆக்குங்கள்

en: Make days shown before or after the current month selectable
ta_IN: நடப்பு மாதத்திற்கு முன்போ அல்லது அதற்கு பின்னரோ காட்டப்பட்ட நாட்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Make field read-only
ta_IN: புலத்தை படிக்க மட்டும் செய்யுங்கள்

en: Make field variable
ta_IN: புலத்தை மாற்றவும்

en: Make popup sticky
ta_IN: பாப்அப்பை ஒட்டக்கூடியதாக ஆக்குங்கள்

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
ta_IN: இந்த வெப்ஹூக்கிற்கு பின்வரும் நிகழ்வுகள் இயக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதிசெய்யவும்:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
ta_IN: %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s வழியாக உங்கள் ஸ்ட்ரைப் API நற்சான்றிதழ்களை உள்ளிடுவதை உறுதிசெய்யவும்

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
ta_IN: இந்த புலத்தை முடக்கச் செய்யுங்கள், இந்த வழியில் பயனரால் புல மதிப்பைத் திருத்த முடியாது

en: Malayalam
ta_IN: மலையாளம்

en: Malaysian
ta_IN: மலேசிய

en: Manage stock?
ta_IN: பங்குகளை நிர்வகிக்கவா?

en: Manually enter each condition (default)
ta_IN: ஒவ்வொரு நிபந்தனையையும் கைமுறையாக உள்ளிடவும் (இயல்புநிலை)

en: Map address (location)
ta_IN: வரைபட முகவரி (இடம்)

en: Map custom fields
ta_IN: தனிப்பயன் புலங்களை வரைபடம்

en: Map data with fields
ta_IN: புலங்களுடன் வரைபடத் தரவு

en: Map data with form fields
ta_IN: படிவ புலங்களுடன் வரைபடத் தரவு

en: Map zoom
ta_IN: வரைபடம் பெரிதாக்கு

en: Mar
ta_IN: மார்

en: March
ta_IN: மார்ச்

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
ta_IN: உருப்படிகளுக்கு இடையில் விளிம்பு (கீழ் விளிம்பு / இடைவெளி)

en: Margins (top right bottom left)
ta_IN: விளிம்புகள் (மேல் வலது கீழ் இடது)

en: Mark read
ta_IN: குறி வாசிப்பு

en: Mark this entry as read
ta_IN: இந்த இடுகையை படித்ததாக குறிக்கவும்

en: Mark this entry as unread
ta_IN: இந்த இடுகையை படிக்காதது எனக் குறிக்கவும்

en: Mark unread
ta_IN: படிக்கவில்லை என்று குறித்துக்கொள்

en: Max characters/selections allowed
ta_IN: அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் / தேர்வுகள் அனுமதிக்கப்படுகின்றன

en: Max image height in pixels (0 = no max)
ta_IN: படத்தின் உயரம் பிக்சல்களில் (0 = அதிகபட்சம் இல்லை)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
ta_IN: படத்தின் அகலம் பிக்சல்களில் (0 = அதிகபட்சம் இல்லை)

en: Max number allowed
ta_IN: அதிகபட்ச எண் அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: Max. Connect with other datepicker
ta_IN: அதிகபட்சம். பிற டேட்பிக்கருடன் இணைக்கவும்

en: Maximize all elements
ta_IN: எல்லா உறுப்புகளையும் அதிகரிக்கவும்

en: Maximum image height in pixels
ta_IN: படத்தின் அதிகபட்ச பட உயரம்

en: Maximum image width in pixels
ta_IN: படத்தின் அதிகபட்ச அகலம் பிக்சல்களில்

en: Maximum number of rows to display
ta_IN: காண்பிக்க அதிகபட்ச வரிசைகள்

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
ta_IN: அதிகபட்சமாக ஒரு வருட இடைவெளி அனுமதிக்கப்படும் (1 வருடம், 12 மாதங்கள் அல்லது 52 வாரங்கள்).

en: May
ta_IN: மே

en: Medium
ta_IN: நடுத்தர

en: Medium (default)
ta_IN: நடுத்தர (இயல்புநிலை)

en: Medium - d MM, y
ta_IN: நடுத்தர - d MM, y

en: Memo
ta_IN: மெமோ

en: Menu order (blank = 0)
ta_IN: மெனு ஆர்டர் (வெற்று = 0)

en: Message for locked out users
ta_IN: பூட்டப்பட்ட பயனர்களுக்கான செய்தி

en: Message for not logged in users
ta_IN: உள்நுழையாத பயனர்களுக்கான செய்தி

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
ta_IN: மெட்ரிக் (கிலோமீட்டர் மற்றும் மீட்டர்களில் திரும்பிய தூரம்)

en: Min characters/selections allowed
ta_IN: குறைந்தபட்ச எழுத்துக்கள் / தேர்வுகள் அனுமதிக்கப்படுகின்றன

en: Min height in pixels
ta_IN: குறைந்தபட்ச உயரம் பிக்சல்களில்

en: Min number allowed
ta_IN: குறைந்தபட்ச எண் அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: Min. Connect with other datepicker
ta_IN: குறைந்தபட்சம். பிற டேட்பிக்கருடன் இணைக்கவும்

en: Minimal
ta_IN: குறைந்தபட்சம்

en: Minimize
ta_IN: குறைத்தல்

en: Minimize all elements
ta_IN: எல்லா உறுப்புகளையும் குறைக்கவும்

en: Minimum width of each item
ta_IN: ஒவ்வொரு பொருளின் குறைந்தபட்ச அகலம்

en: Mis.
ta_IN: தவறாக.

en: Mo
ta_IN: மோ

en: Mobile preview
ta_IN: மொபைல் மாதிரிக்காட்சி

en: Mon
ta_IN: திங்கள்

en: Monday
ta_IN: திங்கட்கிழமை

en: Monday (default)
ta_IN: திங்கள் (இயல்புநிலை)

en: Monthly (every month)
ta_IN: மாதாந்திர (ஒவ்வொரு மாதமும்)

en: Move to Trash
ta_IN: குப்பைக்கு நகர்த்தவும்

en: Mr.
ta_IN: திரு.

en: Multi Part
ta_IN: பல பகுதி

en: Municipality
ta_IN: நகராட்சி

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
ta_IN: ஆங்கிலத்தில் வடிவமைக்கப்பட்ட தேதியாக இருக்க வேண்டும் எ.கா: "25-03-2020". சரியான வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தாத டேட்பிக்கரைப் பயன்படுத்தும் போது, எந்த தேதி வடிவமைப்பிலும் சரியாக வேலை செய்யும் நேர முத்திரையை மீட்டெடுக்க {date;timestamp} என்ற குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்தலாம் (படிவம் சமர்ப்பிக்கும் தேதியைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்)

en: Must be an unique name (required)
ta_IN: தனித்துவமான பெயராக இருக்க வேண்டும் (தேவை)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
ta_IN: கண்டிப்பாக "உண்மை" அல்லது "தவறு". தேவைப்பட்டால் {tags} ஐப் பயன்படுத்தலாம். (அல்லது விஐபி இல்லாதவர்களுக்கு காலியாக விடவும்)

en: Name
ta_IN: பெயர்

en: Name of place
ta_IN: இடத்தின் பெயர்

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
ta_IN: எடுத்துக்காட்டாக இன்வாய்ஸ்கள் அல்லது ரசீதுகளில் வாடிக்கையாளர்களுக்குக் காட்டப்படும் கூப்பனின் பெயர். பெயர் அமைக்கப்படவில்லை என்றால் இயல்பாக ஐடி காட்டப்படும்.

en: Names
ta_IN: பெயர்கள்

en: Names (default)
ta_IN: பெயர்கள் (இயல்புநிலை)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
ta_IN: மேலும் மின்னஞ்சல் நினைவூட்டல்களை அனுப்ப வேண்டுமா? நீங்கள் இங்கே தொகையை அதிகரிக்கலாம்:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s

en: Needs response
ta_IN: பதில் தேவை

en: Net amount
ta_IN: நிகர தொகை

en: Never (do not reset)
ta_IN: ஒருபோதும் (மீட்டமைக்க வேண்டாம்)

en: New
ta_IN: புதியது

en: New question
ta_IN: புதிய கேள்வி

en: Next
ta_IN: அடுத்தது

en: Next Multi-part/Step
ta_IN: அடுத்த பல பகுதி/படி

en: Next button text
ta_IN: அடுத்த பொத்தான் உரை

en: Nickname
ta_IN: புனைப்பெயர்

en: No
ta_IN: இல்லை

en: No (default)
ta_IN: இல்லை (இயல்புநிலை)

en: No (disabled)
ta_IN: இல்லை (முடக்கப்பட்டது)

en: No (no-repeat)
ta_IN: இல்லை (மீண்டும் இல்லை)

en: No (show)
ta_IN: காட்சி இல்லை)

en: No (users can edit the value)
ta_IN: இல்லை (பயனர்கள் மதிப்பைத் திருத்தலாம்)

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
ta_IN: நகலுக்கான தொடர்பு நுழைவு எதுவும் வழங்கப்படவில்லை!

en: No Link
ta_IN: இணைப்பு இல்லை

en: No Redirect
ta_IN: திருப்பி விடப்படவில்லை

en: No alignment
ta_IN: சீரமைப்பு இல்லை

en: No animation
ta_IN: அனிமேஷன் இல்லை

en: No backups found...
ta_IN: காப்புப்பிரதிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை ...

en: No changes
ta_IN: எந்த மாற்றங்களும் இல்லை

en: No entry found with ID:
ta_IN: ஐடியுடன் எந்த நுழைவும் இல்லை:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
ta_IN: புலங்கள் இல்லை! [MailPoet > படிவங்கள்] வழியாக சில தனிப்பயன் புலங்களை உருவாக்கவும்

en: No files uploaded
ta_IN: கோப்புகள் எதுவும் பதிவேற்றப்படவில்லை

en: No form selected, please select a form!
ta_IN: படிவம் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, தயவுசெய்து ஒரு படிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: No form to duplicate has been supplied!
ta_IN: நகலெடுப்பதற்கான படிவம் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை!

en: No forms found
ta_IN: படிவங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No forms found, create one!
ta_IN: படிவங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை, ஒன்றை உருவாக்கவும்!

en: No matches found
ta_IN: போட்டிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No results found
ta_IN: முடிவுகள் எதுவும் இல்லை

en: No results found based on your filter
ta_IN: உங்கள் வடிப்பானின் அடிப்படையில் முடிவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No verification required and do not automatically login either
ta_IN: சரிபார்ப்பு தேவையில்லை மற்றும் தானாக உள்நுழைய வேண்டாம்

en: No verification required and login automatically
ta_IN: சரிபார்ப்பு தேவையில்லை மற்றும் தானாக உள்நுழையவும்

en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

en: None (default)
ta_IN: எதுவுமில்லை (இயல்புநிலை)

en: None (do nothing)
ta_IN: எதுவும் இல்லை (எதுவும் செய்யாதே)

en: None (empty)
ta_IN: எதுவும் இல்லை (வெற்று)

en: None (use the form redirect)
ta_IN: எதுவுமில்லை (படிவத்தை திருப்பி விடவும்)

en: Normalize strings
ta_IN: சரங்களை இயல்பாக்குங்கள்

en: Normalize using PHP iconv()
ta_IN: PHP iconv() ஐப் பயன்படுத்தி இயல்பாக்கவும்

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
ta_IN: PHP ட்ரான்ஸ்லிட்டரேட்டரைப் பயன்படுத்தி இயல்பாக்கவும்() (மெதுவாக)

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
ta_IN: WP remove_accents() ஐப் பயன்படுத்தி இயல்பாக்குதல் (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
ta_IN: பொதுவாக நீங்கள் இதை காலியாக விட வேண்டும், ஆனால் நீங்கள் விலைப்பட்டியல் எண்கள் மற்றும் மேற்கோள் எண்கள் இரண்டையும் உருவாக்க வேண்டும் என்றால், எ.கா. "விலைப்பட்டியல்" மற்றும் "மேற்கோள்" இரண்டிற்கும் ஒரு தனிப்பட்ட ஐடியை உள்ளிட வேண்டும். பல படிவங்களுக்கு வெவ்வேறு எண்கள் தேவைப்பட்டால், படிவ ஐடி அல்லது படிவத்தின் பெயர் எ.கா: "1234_invoice" அல்லது "1235_quote" போன்ற கூடுதல் அடையாளங்காட்டியைக் கொடுக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. தனிப்பட்ட விலைப்பட்டியல் விசையைப் பயன்படுத்தும் போது, முன்னொட்டு அல்லது பின்னொட்டையும் வழங்க வேண்டும். உதாரணமாக, விலைப்பட்டியல் எண்களுக்கு உங்கள் முன்னொட்டாக "I" அல்லது "INV" ஐப் பயன்படுத்தலாம், அதே சமயம் மேற்கோள்களுக்கு "Q" அல்லது "QUOTE" ஐ முன்னொட்டாகப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
ta_IN: பொதுவாக நீங்கள் ஒரு பயனரை குழுசேர விரும்புவீர்கள், ஆனால் அவர்கள் ஏற்கனவே குழுசேர்ந்திருந்தால் ஒரு பயனர் ஏற்கனவே குழுசேர்ந்திருந்தால் குழுவிலகவும் முடியும்.

en: Norwegian
ta_IN: நோர்வே

en: Norwegian Bokmål
ta_IN: நோர்வே போக்மால்

en: Norwegian Nynorsk
ta_IN: நோர்வே நைனோர்ஸ்க்

en: Not contains
ta_IN: இல்லை

en: Not equal
ta_IN: சமமாக இல்லை

en: Not equals
ta_IN: சமமல்ல

en: Not found message
ta_IN: செய்தி கிடைக்கவில்லை

en: Not logged in message (leave blank for no message)
ta_IN: செய்தியில் உள்நுழையவில்லை (செய்தி இல்லை என்றால் காலியாக விடவும்)

en: Not sure what secrets are?
ta_IN: என்ன ரகசியங்கள் என்று உறுதியாக தெரியவில்லையா?

en: Note
ta_IN: குறிப்பு

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
ta_IN: குறிப்பு: வடிப்பான் லேபிளில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும், மதிப்பில் அல்ல

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
ta_IN: குறிப்பு: அளவிற்கான மதிப்பு நேர்மறை முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும். பூஜ்யம், பூஜ்யம் அல்லது எதிர்மறை எண்கள் அனுமதிக்கப்படாது.

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
ta_IN: குறிப்பு: நீங்கள் ஒரு அடிக்குறிப்பைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், PDF அடிக்குறிப்பாக செயல்பட உங்கள் படிவத்தில் ஒரு உறுப்பை வரையறுக்க உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள், ஒரு உறுப்பைத் திருத்தும் போது "PDF அமைப்புகள்" TAB இன் கீழ் செய்யலாம்.

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
ta_IN: குறிப்பு: நீங்கள் ஒரு தலைப்பைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், PDF தலைப்பாக செயல்பட உங்கள் படிவத்தில் ஒரு உறுப்பை வரையறுப்பதை உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள், ஒரு உறுப்பைத் திருத்தும் போது "PDF அமைப்புகள்" TAB இன் கீழ் செய்யலாம்.

en: Note: this will only work for logged in users
ta_IN: குறிப்பு: உள்நுழைந்த பயனர்களுக்கு மட்டுமே இது வேலை செய்யும்

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
ta_IN: குறிப்பு: தொடர்பு உள்ளீடுகள் சேமிக்கப்பட்டால் மட்டுமே இது செயல்படும்

en: Note: this will only work if you save a contact entry
ta_IN: குறிப்பு: நீங்கள் தொடர்பு உள்ளீட்டைச் சேமித்தால் மட்டுமே இது செயல்படும்

en: Notice
ta_IN: அறிவிப்பு

en: Nov
ta_IN: நவ

en: November
ta_IN: நவம்பர்

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
ta_IN: எண் வடிவம் (எடுத்துக்காட்டு: ஜிபி / ஜிகாபைட்)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
ta_IN: தள்ளுபடி பொருந்தும் பொருளின் கூடுதல் அளவுகளின் எண்ணிக்கை.

en: Number of columns (1 up to 10)
ta_IN: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை (1 முதல் 10 வரை)

en: Numbers and Letters (default)
ta_IN: எண்கள் மற்றும் கடிதங்கள் (இயல்புநிலை)

en: Numbers only
ta_IN: எண்கள் மட்டும்

en: Numbers, letters and symbols
ta_IN: எண்கள், கடிதங்கள் மற்றும் சின்னங்கள்

en: Numeric
ta_IN: எண்

en: OR
ta_IN: அல்லது

en: Oct
ta_IN: அக்

en: October
ta_IN: அக்டோபர்

en: Off
ta_IN: முடக்கு

en: Off (toggle disabled)
ta_IN: முடக்கு (முடக்கப்பட்டது)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
ta_IN: ஆஃப்செட் (எ.கா: தேதிக்குப் பிறகு 2 மணிநேரம்)

en: On
ta_IN: ஆன்

en: On (toggle enabled)
ta_IN: இயக்கப்பட்டது (மாற்று இயக்கப்பட்டது)

en: One (when one condition matched)
ta_IN: ஒன்று (ஒரு நிபந்தனை பொருந்தும்போது)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
ta_IN: புலம் வடிவத்தில் இருந்தால் மற்றும் நிபந்தனையுடன் மறைக்கப்படாவிட்டால் மட்டுமே தனிப்பயன் புலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Only allow logged in users to download secure/private files
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களை மட்டுமே பாதுகாப்பான / தனிப்பட்ட கோப்புகளைப் பதிவிறக்க அனுமதிக்கவும்

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களை பாதுகாப்பான / தனிப்பட்ட கோப்புகளைப் பதிவிறக்க மட்டுமே அனுமதிக்கவும்:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
ta_IN: பாதுகாப்பான / தனிப்பட்ட கோப்புகளைப் பதிவிறக்க பின்வரும் பயனர் பாத்திரங்களை மட்டுமே அனுமதிக்கவும்:

en: Only apply the validation if field is not empty
ta_IN: புலம் காலியாக இல்லாவிட்டால் மட்டுமே சரிபார்ப்பைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
ta_IN: நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போது படிவம் உறைந்து கொண்டிருப்பதாக உணர்ந்தால் மட்டுமே இதை மாற்றவும் (சராசரி தூண்டுதல்களுக்கு மேல் உள்ள பெரிய படிவங்களுக்கு)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனையை பூர்த்தி செய்யும் போது மட்டுமே PayPal க்கு செக் அவுட் செய்யவும்

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனையை பூர்த்தி செய்யும் போது மட்டுமே ஸ்ட்ரைப்பிற்கு செக் அவுட் செய்யவும்

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனை பூர்த்தி செய்யப்பட்டால் மட்டுமே WooCommerce ஐப் பார்க்கவும்

en: Only display after user tried to submit the form
ta_IN: பயனர் படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க முயற்சித்த பிறகு மட்டுமே காண்பிக்கவும்

en: Only display entries within the following date range
ta_IN: பின்வரும் தேதி வரம்பிற்குள் உள்ளீடுகளை மட்டும் காட்டவும்

en: Only display the following countries
ta_IN: பின்வரும் நாடுகளை மட்டும் காட்டவும்

en: Only display the message after the user tried to submit the form
ta_IN: பயனர் படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க முயற்சித்த பிறகு மட்டுமே செய்தியைக் காட்டவும்

en: Only display this listing to the following users
ta_IN: இந்தப் பட்டியலை பின்வரும் பயனர்களுக்கு மட்டும் காட்டவும்

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
ta_IN: உங்கள் பயன்பாட்டு வழக்கில் உங்கள் PDF கோப்பு அளவு பெரிதாக மாறும்போது மட்டுமே ரெண்டர் அளவைக் குறைக்கவும். உங்கள் வடிவம் ஒப்பீட்டளவில் பெரியதாக இருக்கும்போது இது நிகழலாம். ரெண்டர் அளவைக் குறைக்கும்போது "பிக்சல்" தரத்தை இழப்பீர்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். பெரிய படிவங்களுடன் பணிபுரியும் போது, வளர்ச்சியின் போது PDF கோப்பு அளவை சரிபார்க்கவும், அதற்கேற்ப ரெண்டர் அளவை சரிசெய்யவும் மிகவும் முக்கியம்.

en: Only retrieve entries based on this form
ta_IN: இந்தப் படிவத்தின் அடிப்படையில் மட்டுமே உள்ளீடுகளை மீட்டெடுக்கவும்

en: Only save entry when following condition is met
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனை பூர்த்தி செய்யப்படும்போது மட்டுமே உள்ளீட்டைச் சேமிக்கவும்

en: Only save subscriber when following condition is met
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனையை பூர்த்தி செய்யும் போது மட்டுமே சந்தாதாரரை சேமிக்கவும்

en: Only save the label
ta_IN: லேபிளை மட்டும் சேமிக்கவும்

en: Only save the value (recommended)
ta_IN: மதிப்பை மட்டும் சேமிக்கவும் (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
ta_IN: வழங்கப்பட்ட நாடுகளில் முடிவுகளை மட்டும் தேடுங்கள். நாடுகள் ஐஎஸ்ஓ 3166-1 ஆல்பா-2 இணக்கமான நாட்டுக் குறியீடு என இரண்டு எழுத்துகளாக அனுப்பப்பட வேண்டும். நீங்கள் 5 நாடுகள் வரை வடிகட்டலாம். கமாவால் பிரிக்கப்பட்டது. எடுத்துக்காட்டாக: fr,nl,de உங்கள் முடிவுகளை பிரான்ஸ், நெதர்லாந்து மற்றும் ஜெர்மனியில் உள்ள இடங்களுக்கு கட்டுப்படுத்தும். நாங்கள்,pr,vi,gu,mp உங்கள் முடிவுகளை அமெரிக்காவிற்குள் உள்ள இடங்களுக்கும் அதன் ஒருங்கிணைக்கப்படாத ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பிரதேசங்களுக்கும் கட்டுப்படுத்தும்.

en: Only send the label
ta_IN: லேபிளை மட்டும் அனுப்புங்கள்

en: Only send the value
ta_IN: மதிப்பை மட்டும் அனுப்புங்கள்

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
ta_IN: பயனர்களின் பதிவுகளை கைமுறையாகச் சரிபார்க்க விரும்பினால் மட்டுமே இதை "நிலுவையில் உள்ளது" என அமைக்கவும்.

en: Only show in PDF file
ta_IN: PDF கோப்பில் மட்டுமே காண்பி

en: Only show on Form
ta_IN: படிவத்தில் மட்டும் காண்பி

en: Only used for Front-end posting
ta_IN: முன்-இறுதி இடுகைக்கு மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Only used for Register & Login feature
ta_IN: பதிவு மற்றும் உள்நுழைவு அம்சத்திற்கு மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Open (allow comments)
ta_IN: திற (கருத்துகளை அனுமதி)

en: Open (allow pings)
ta_IN: திற (பிங்ஸை அனுமதி)

en: Open in new window
ta_IN: புதிய சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Open in same window
ta_IN: ஒரே சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Open new tab/window
ta_IN: புதிய தாவல் / சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Option
ta_IN: விருப்பம்

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
ta_IN: விருப்பமாக பயனர்கள் தங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்கலாம் அல்லது சரிபார்ப்பு இல்லாமல் உடனடியாக உள்நுழைய அனுமதிக்கலாம்

en: Order
ta_IN: ஆர்டர்

en: Order By
ta_IN: உத்தரவின் படி

en: Order by Product price (WooCommerce only)
ta_IN: தயாரிப்பு விலை அடிப்படையில் ஆர்டர் (WooCommerce மட்டும்)

en: Order by author
ta_IN: ஆசிரியரின் உத்தரவு

en: Order by date
ta_IN: தேதி வாரியாக ஆர்டர்

en: Order by last modified date
ta_IN: கடைசியாக மாற்றியமைக்கப்பட்ட தேதிக்கு ஆர்டர்

en: Order by menu order
ta_IN: மெனு ஆர்டர் மூலம் ஆர்டர்

en: Order by post id
ta_IN: அஞ்சல் ஐடி மூலம் ஆர்டர்

en: Order by post/page parent id
ta_IN: இடுகை / பக்க பெற்றோர் ஐடி மூலம் ஆர்டர்

en: Order by title (default)
ta_IN: தலைப்புப்படி ஆர்டர் (இயல்புநிலை)

en: Order details
ta_IN: ஆணை விவரங்கள்

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
ta_IN: பதிவேற்றங்களை ஒரு மாதம் / ஆண்டு அடிப்படையிலான கோப்புறைகளில் ஒழுங்கமைக்கவும் எ.கா:

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
ta_IN: தோற்றம் (திசைகளைக் கணக்கிடுவதற்கான தொடக்க இருப்பிடத்தைக் குறிப்பிடுகிறது)

en: Out of stock
ta_IN: பங்கு இல்லை

en: Outside the field
ta_IN: வயலுக்கு வெளியே

en: Override days exclusion
ta_IN: நாட்கள் விலக்கத்தை மீறவும்

en: Override the PayPal member's stored address
ta_IN: PayPal உறுப்பினரின் சேமிக்கப்பட்ட முகவரியை மேலெழுதவும்

en: Override the default CSS styles
ta_IN: இயல்புநிலை CSS பாணிகளை மேலெழுதவும்

en: Owner’s Address line 2
ta_IN: உரிமையாளரின் முகவரி வரி 2

en: Owner’s Address line1
ta_IN: உரிமையாளரின் முகவரி வரி 1

en: Owner’s City
ta_IN: உரிமையாளரின் நகரம்

en: Owner’s Country
ta_IN: உரிமையாளரின் நாடு

en: Owner’s Postal code
ta_IN: உரிமையாளரின் அஞ்சல் குறியீடு

en: Owner’s State
ta_IN: உரிமையாளரின் மாநிலம்

en: Owner’s email address
ta_IN: உரிமையாளரின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Owner’s full name
ta_IN: உரிமையாளரின் முழு பெயர்

en: Owner’s phone number
ta_IN: உரிமையாளரின் தொலைபேசி எண்

en: PDF File
ta_IN: PDF கோப்பு

en: PDF Generator Add-on
ta_IN: PDF ஜெனரேட்டர் செருகு நிரல்

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
ta_IN: PDF ஜெனரேட்டர் செருகு நிரல் %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
ta_IN: PDF ஜெனரேட்டர் பிழைத்திருத்த பயன்முறை இயக்கப்பட்டது!

en: PDF Settings
ta_IN: PDF அமைப்புகள்

en: PDF Text rendering
ta_IN: PDF உரை ரெண்டரிங்

en: PDF file
ta_IN: PDF கோப்பு

en: PDF filename
ta_IN: PDF கோப்பு பெயர்

en: PDF options
ta_IN: PDF விருப்பங்கள்

en: PDF render scale
ta_IN: PDF ரெண்டர் அளவு

en: Padding
ta_IN: திணிப்பு

en: Padding & margin styles
ta_IN: திணிப்பு மற்றும் விளிம்பு பாணிகள்

en: Padding bottom
ta_IN: திணிப்பு கீழே

en: Padding top
ta_IN: திணிப்பு மேல்

en: Page
ta_IN: பக்கம்

en: Page format
ta_IN: பக்க வடிவம்

en: Page orientation
ta_IN: பக்க நோக்குநிலை

en: Page orientation for the next page
ta_IN: அடுத்த பக்கத்திற்கான பக்க நோக்குநிலை

en: Paid by
ta_IN: மூலம் செலுத்தப்பட்டது

en: Parent ID (leave blank for none)
ta_IN: பெற்றோர் ஐடி (எதுவும் இல்லை)

en: Parse address to paypal based on form input data.
ta_IN: படிவ உள்ளீட்டுத் தரவின் அடிப்படையில் முகவரியை paypal இல் அலசவும்.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
ta_IN: உள்ளிடப்பட்ட முகவரி தகவலை paypal இல் அலசவும். கீழே உள்ள 'ஓவர்ரைடு' விருப்பத்தை நீங்கள் இயக்கும் வரை இது PayPal உறுப்பினரின் இயல்புநிலை முகவரியை மீறாது.

en: Partial refund
ta_IN: பகுதி திரும்பப் பெறுதல்

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
ta_IN: நீங்கள் வாங்கிய தயாரிப்பு அல்லது சேவையை அல்லது செய்த பங்களிப்பைக் கண்காணிக்க பாஸ்-த்ரூ மாறி. நீங்கள் குறிப்பிடும் மதிப்பு, பணம் செலுத்திய பிறகு உங்களுக்குத் திருப்பி அனுப்பப்படும்.

en: Password
ta_IN: கடவுச்சொல்

en: Password Protect
ta_IN: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பு

en: Password Protect Settings
ta_IN: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பு அமைப்புகள்

en: Password field
ta_IN: கடவுச்சொல் புலம்

en: Password protect (leave blank for none)
ta_IN: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பு (எதற்கும் காலியாக விடவும்)

en: Paste shortcode on any page
ta_IN: எந்த பக்கத்திலும் சுருக்குக்குறியீட்டை ஒட்டவும்

en: Path to the blog
ta_IN: வலைப்பதிவுக்கான பாதை

en: PayPal Checkout
ta_IN: பேபால் செக்அவுட்

en: PayPal Order
ta_IN: பேபால் ஆர்டர்

en: PayPal Subscriptions
ta_IN: பேபால் சந்தாக்கள்

en: PayPal Transactions
ta_IN: பேபால் பரிவர்த்தனைகள்

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
ta_IN: PayPal ரத்துசெய்யும் URL (பயனர் மூலம் பணம் செலுத்தும் போது)

en: PayPal currency code
ta_IN: பேபால் நாணயக் குறியீடு

en: PayPal fee
ta_IN: பேபால் கட்டணம்

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
ta_IN: PayPal வாங்குபவரின் வீட்டு தொலைபேசி எண்ணை தானாகவே நிரப்புகிறது.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
ta_IN: PayPal வணிகர் மின்னஞ்சல் (பணம் பெற)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
ta_IN: PayPal URL ஐ அறிவிக்கிறது (டெவலப்பர்களுக்கு மட்டும்!)

en: PayPal order
ta_IN: பேபால் ஆர்டர்

en: PayPal order (backend)
ta_IN: பேபால் ஆர்டர் (பின்னணி)

en: PayPal order status
ta_IN: பேபால் ஆர்டர் நிலை

en: PayPal payment method
ta_IN: பேபால் கட்டண முறை

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
ta_IN: PayPal திரும்பும் URL (பயனர் வெற்றிகரமாக paypal இலிருந்து திரும்பும்போது)

en: PayPal subscription
ta_IN: பேபால் சந்தா

en: PayPal subscription (backend)
ta_IN: பேபால் சந்தா (பின்னணி)

en: PayPal subscription status
ta_IN: பேபால் சந்தா நிலை

en: Payer E-mail
ta_IN: பணம் செலுத்துபவர் மின்னஞ்சல்

en: Payment Method
ta_IN: பணம் செலுத்தும் முறை

en: Payment Status
ta_IN: கட்டண நிலை

en: Payment authorized, but not yet captured.
ta_IN: கட்டணம் அங்கீகரிக்கப்பட்டது, ஆனால் இன்னும் கைப்பற்றப்படவில்லை.

en: Payment details
ta_IN: கட்டண விவரங்கள்

en: Payment failed
ta_IN: பணம் செலுத்த முடியவில்லை

en: Payment method
ta_IN: பணம் செலுத்தும் முறை

en: Payment methods
ta_IN: பணம் செலுத்தும் முறைகள்

en: Payment status
ta_IN: கட்டண நிலை

en: Payment type
ta_IN: கட்டணம் வகை

en: Paypal Order
ta_IN: பேபால் ஆர்டர்

en: Paypal Order Status
ta_IN: பேபால் ஆர்டர் நிலை

en: Pending
ta_IN: நிலுவையில் உள்ளது

en: Percent Off
ta_IN: சதவீதம் தள்ளுபடி

en: Permission denied, because this list does not exist
ta_IN: இந்தப் பட்டியல் இல்லாததால் அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Persian
ta_IN: பாரசீக

en: Phone number
ta_IN: தொலைபேசி எண்

en: Phonenumber
ta_IN: தொலைபேசி எண்

en: Placeholder
ta_IN: ஒதுக்கிட

en: Placeholder Colors
ta_IN: ஒதுக்கிட நிறங்கள்

en: Placeholder when the field is filled out
ta_IN: புலம் நிரப்பப்படும்போது ஒதுக்கிட

en: Please choose a payment method!
ta_IN: கட்டண முறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: Please choose an import file first!
ta_IN: முதலில் இறக்குமதி கோப்பைத் தேர்வுசெய்க!

en: Please confirm deletion!
ta_IN: நீக்குவதை உறுதிப்படுத்தவும்!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
ta_IN: இறக்குமதியை உறுதிப்படுத்தவும்!
    இது உங்கள் தற்போதைய முன்னேற்றத்தை மீறும்!

en: Please confirm to clear form!
ta_IN: படிவத்தை அழிக்க உறுதிப்படுத்தவும்!

en: Please confirm to reset submission counter!
ta_IN: சமர்ப்பிக்கும் கவுண்டரை மீட்டமைக்க உறுதிப்படுத்தவும்!

en: Please edit the element and enter your List ID.
ta_IN: உறுப்பைத் திருத்தி, உங்கள் பட்டியல் ஐடியை உள்ளிடவும்.

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
ta_IN: இந்த ஸ்ட்ரைப் உறுப்பைத் திருத்தி, கட்டண நுழைவாயிலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
ta_IN: தயவுசெய்து இந்த புலத்தைத் திருத்தி, "முகவரி தானாக முழுமையானது" TAB இன் கீழ் உங்கள் "Google API விசையை" உள்ளிடவும்

en: Please enter a reason!
ta_IN: தயவுசெய்து ஒரு காரணத்தை உள்ளிடுக!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
ta_IN: தயவுசெய்து உங்கள் "கூகிள் ஏபிஐ விசையை" உள்ளிட்டு, வரைபடத்தை உருவாக்க "கூகிள் மேப்ஸ் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் ஏபிஐ" நூலகத்தை இயக்கியுள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
ta_IN: தயவுசெய்து உங்கள் reCAPTCHA API விசைகளை %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s என்பதில் உள்ளிடவும்

en: Please note
ta_IN: தயவுசெய்து கவனிக்கவும்

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
ta_IN: இந்த கோப்பகத்தை மாற்றுவது முன்னர் பதிவேற்றிய எந்த கோப்புகளையும் பாதிக்காது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட நெடுவரிசையில் உள்ள கூறுகள் இயல்புநிலையாகத் தரவாகச் சமர்ப்பிக்கப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
ta_IN: சந்தாக்களுடன் இணைந்து iDeal நுழைவாயிலைப் பயன்படுத்த முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
ta_IN: உங்கள் கோப்புகளை வேருக்கு வெளியே ஒரு பாதுகாப்பான / தனியார் கோப்பகத்தில் சேமிக்கும்போது கோப்புகள் தானாக மீடியா நூலகத்தில் சேர்க்கப்படாது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு நிலையான மதிப்பையும் %sமுன் வரையறுக்கப்பட்ட {tags}%s இல் ஒன்றையும் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும் (டாக்ஸைப் பார்க்கவும்). நீங்கள் {tags} புலத்தைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், அதை %sVariable Field%s ஆக்க வேண்டும் (டாக்ஸைப் பார்க்கவும்). மற்ற புலங்களின் மதிப்பின் அடிப்படையில் மறைக்கப்பட்ட புலத்தை மாறும் வகையில் புதுப்பிக்க இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Please note:
ta_IN: தயவுசெய்து கவனிக்கவும்:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
ta_IN: தயவுசெய்து கவனிக்கவும்: டெக்ஸ்டேரியா அதிகபட்ச நீள அமைப்பு பயனரை வரம்புக்கு அப்பால் தட்டச்சு செய்வதிலிருந்து துண்டிக்காது. ஒரு பயனர் வரம்பை மீறும் உரையை நகலெடுக்க / ஒட்ட முயற்சிக்கும்போது (சில சூழ்நிலைகளில் எரிச்சலூட்டும்) உரை வெட்டப்படுவதைத் தவிர்க்க இது பயனர் நட்பு நோக்கங்களுக்காக.

en: Please provide the price/plan ID for your line item
ta_IN: உங்கள் வரி உருப்படிக்கான விலை/திட்ட ஐடியை வழங்கவும்

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
ta_IN: இந்த முறையைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், ஆவணத்தில் உள்ள CSV கோப்பு%s பிரிவில் உள்ள %sCreating மாறி நிபந்தனைகளைப் படிக்கவும்.

en: Please save your form first!
ta_IN: முதலில் உங்கள் படிவத்தை சேமிக்கவும்!

en: Please select what you want to import!
ta_IN: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்புவதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: Please setup your API key in
ta_IN: உங்கள் API விசையை அமைக்கவும்

en: Polish
ta_IN: போலிஷ்

en: Populate checkout fields with form data
ta_IN: படிவத் தரவுகளுடன் செக்அவுட் புலங்களை விரிவுபடுத்தவும்

en: Populate form with Contact Entry data if exists
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு தரவு இருந்தால் படிவத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
ta_IN: பாப்அப் ஃபேட்இன் கால அளவு மில்லி விநாடிகளில்

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
ta_IN: பாப்அப் ஃபேட்அவுட் காலம் மில்லி விநாடிகளில்

en: Popup Settings
ta_IN: பாப்அப் அமைப்புகள்

en: Popup Slide In duration in milliseconds
ta_IN: பாப்அப் ஸ்லைடு மில்லி விநாடிகளில் கால அளவு

en: Popup background color
ta_IN: உருப்படி பின்னணி நிறம்

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
ta_IN: பாப்அப் பேடிங்குகள் எ.கா: 0px 0px 0px 0px

en: Popup slide in
ta_IN: பாப்அப் ஸ்லைடு உள்ளே

en: Popup width in pixels (px)
ta_IN: பாப்அப் அகலம் பிக்சல்களில் (px)

en: Portrait
ta_IN: உருவப்படம்

en: Portuguese
ta_IN: போர்த்துகீசியம்

en: Positioning bottom e.g: 10px
ta_IN: கீழே நிலைப்படுத்தல் எ.கா.: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
ta_IN: இடதுபுறம் நிலைப்படுத்தல் எ.கா.: 10px

en: Positioning method
ta_IN: நிலைப்படுத்தல் முறை

en: Positioning right e.g: 10px
ta_IN: வலது நிலைப்படுத்தல் எ.கா.: 10px

en: Positioning top e.g: 10px
ta_IN: நிலைப்படுத்தல் மேல் எ.கா: 10px

en: Possible values
ta_IN: சாத்தியமான மதிப்புகள்

en: Post
ta_IN: அஞ்சல்

en: Post Status
ta_IN: பதிவு நிலை

en: Post Title
ta_IN: இடுகையின் தலைப்பு

en: Post categories
ta_IN: இடுகை வகைகள்

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
ta_IN: இடுகையின் நிலை (எ.கா. ஏதேனும், வெளியிடு, மரபுரிமை, நிலுவையில், தனியார், எதிர்கால, வரைவு, குப்பை)

en: Post status after payment complete
ta_IN: பணம் செலுத்திய பின் நிலை

en: Post tags separated by comma
ta_IN: இடுகை குறிச்சொற்களை கமாவால் பிரிக்கவும்

en: Post timeout in seconds
ta_IN: வினாடிகளில் நேரம் முடிந்தது

en: Post type
ta_IN: இடுகை வகை

en: Post type (e.g page, post or product)
ta_IN: இடுகை வகை (எ.கா. பக்கம், இடுகை அல்லது தயாரிப்பு)

en: Postal code
ta_IN: அஞ்சல் குறியீடு

en: Posts per RSS feed
ta_IN: RSS ஊட்டத்திற்கு இடுகைகள்

en: Posts per page
ta_IN: ஒரு பக்கத்திற்கு இடுகைகள்

en: Preferred countries
ta_IN: விருப்பமான நாடுகள்

en: Prefix label
ta_IN: முன்னொட்டு லேபிள்

en: Prefix question icon tooltip text
ta_IN: முன்னொட்டு கேள்வி ஐகான் உதவிக்குறிப்பு உரை

en: Preloader (form loading icon)
ta_IN: முன் ஏற்றி (படிவம் ஏற்றுதல் ஐகான்)

en: Prev
ta_IN: முந்தைய

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
ta_IN: "Enter" விசைப்பலகை பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் படிவத்தை சமர்ப்பிப்பதைத் தடுக்கவும்

en: Prevent submitting form when entry title already exists
ta_IN: நுழைவுத் தலைப்பு ஏற்கனவே இருக்கும் போது படிவத்தைச் சமர்ப்பிப்பதைத் தடுக்கவும்

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
ta_IN: பிழைகள் இருந்தால் பயனர்கள் அடுத்த கட்டத்திற்கு செல்வதைத் தடுக்கவும்

en: Preview
ta_IN: முன்னோட்ட

en: Previous / Next color
ta_IN: முந்தைய / அடுத்த நிறம்

en: Previous Multi-part/Step
ta_IN: முந்தைய பல பகுதி/படி

en: Previous button text
ta_IN: முந்தைய பொத்தான் உரை

en: Price
ta_IN: விலை

en: Pricing Plan
ta_IN: விலை திட்டம்

en: Print
ta_IN: அச்சிடுக

en: Print form data
ta_IN: படிவத் தரவை அச்சிடுக

en: Private
ta_IN: தனியார்

en: Processed
ta_IN: செயலாக்கப்பட்டது

en: Processing form data...
ta_IN: படிவத் தரவை செயலாக்குகிறது ...

en: Product Price
ta_IN: தயாரிப்பு விலை

en: Product Regular Price
ta_IN: தயாரிப்பு வழக்கமான விலை

en: Product Sale Price
ta_IN: தயாரிப்பு விற்பனை விலை

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
ta_IN: தயாரிப்பு வகை (எ.கா: எளிய, குழுவாக, வெளி, மாறி)

en: Product attribute (product_attributes)
ta_IN: தயாரிப்பு பண்புக்கூறு (தயாரிப்பு_ பங்களிப்புகள்)

en: Product attribute slug
ta_IN: தயாரிப்பு பண்புக்கூறு ஸ்லக்

en: Product name
ta_IN: பொருளின் பெயர்

en: Product visibility
ta_IN: தயாரிப்பு தெரிவுநிலை

en: Progress Bar Colors
ta_IN: முன்னேற்றம் பட்டி நிறங்கள்

en: Progress Step Colors
ta_IN: முன்னேற்ற படி வண்ணங்கள்

en: Progress Step Colors Active
ta_IN: முன்னேற்ற படி வண்ணங்கள் செயலில் உள்ளன

en: Publish (default)
ta_IN: வெளியிடு (இயல்புநிலை)

en: Purchase total
ta_IN: மொத்த கொள்முதல்

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
ta_IN: ஒவ்வொரு கட்டணத்தையும் பைப்புகளால் பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் கொண்ட புதிய வரியில் வைக்கவும் %2$sகுறிச்சொற்கள் இல்லாத எடுத்துக்காட்டு:%3$s நிர்வாகக் கட்டணம்|5|தவறு|''%1$s%2$sஅனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள்:%3$s சரம்|float|bool|சரம்

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
ta_IN: ஒவ்வொரு விசையையும் புதிய வரியில் வைக்கவும், உதாரணமாக நீங்கள் உள்ளிடக்கூடிய பயனர் பில்லிங் முகவரியை திருப்பித் தர விரும்பினால்:
    ஐடி
    பில்லிங்_முதல்_பெயர்
    பில்லிங்_லாஸ்ட்_பெயர்
    பில்லிங்_கம்பனி
    பில்லிங்_மெயில்
    பில்லிங்_போன்
    பில்லிங்_அடைப்பு_1
    பில்லிங்_சிட்டி
    பில்லிங்_ஸ்டேட்
    பில்லிங்_ போஸ்ட்கோட்
    பில்லிங்_ நாடு
    
    படிவத்தில் மதிப்பை மாறும் போது நீங்கள் குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தலாம்: {புலம் பெயர்; 1} (பயனர் ஐடியை மீட்டெடுக்க) மற்றும் {புலப்பெயர்; 2} (நகரத்தை மீட்டெடுக்க) மற்றும் பல ...

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
ta_IN: ஒவ்வொரு மெட்டா விசையையும் புதிய வரியில் வைக்கவும், உதாரணமாக நீங்கள் ஒரு பொருளின் ஐடி, படம், விலை மற்றும் தலைப்பை திருப்பித் தர விரும்பினால், நீங்கள் உள்ளிடலாம்:
     ஐடி
    சிறப்பு புகைப்படம்
    post_title
    _வழக்கமான விலை
    
    படிவத்தில் மதிப்பை மாறும் போது நீங்கள் குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தலாம்: {புலம் பெயர்; 1} (ஐடியை மீட்டெடுக்க), {புலப்பெயர்; 2} (பட URL ஐ மீட்டெடுக்க), {புலம் பெயர்; 3} (தலைப்புக்கு), மற்றும் {புலப்பெயர்; 4} (விலையை மீட்டெடுக்க)

en: Put each on a new line
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும் எ.கா:
    nl|நெடர்லாந்து
    de|Deutschland

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் இப்படி வடிவமைக்கப்பட்ட புதிய வரியில் வைக்கவும்:%1$s%4$smenu-slug|மெனு தலைப்பு|உங்கள் HTML அல்லது சுருக்குக்குறியீட்டை இங்கே வைக்கவும்...|மெனு உருப்படி நிலைக்கான முழு எண் (விரும்பினால்)|தனிப்பயன் பக்கத்திற்கு URL (விரும்பினால்) %5$s%1$s%2$sதனிப்பயன் பக்க URL இல்லாத எடுத்துக்காட்டு:%3$s%1$s%4$sform-sform-submissions|படிவம் சமர்ப்பிப்புகள்|[super_listings list="1" id="54751"]|3 %5$s%1$s%2$sதனிப்பயன் பக்க URL உடன் எடுத்துக்காட்டு:%3$s%1$s%4$sform-sform-submissions|படிவம் சமர்ப்பிப்புகள்|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும், குழாய்கள் மூலம் தனி மதிப்புகள்%s%sஎடுத்துக்காட்டு:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும், தரவை மீட்டெடுக்க {tags} ஐப் பயன்படுத்தலாம்

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும். எடுத்துக்காட்டு வடிவம்:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்.%1$sஎடுத்துக்காட்டு:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber

en: Put each social icon on a new line
ta_IN: ஒவ்வொரு சமூக ஐகானையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
ta_IN: கண்காணிப்பு குறியீட்டை இங்கே வைத்து, நீங்கள் கண்காணிக்க விரும்பும் கூகுள் அனலிட்டிக்ஸ் சொத்தின் சொத்து ஐடியுடன் (&quot;டிராக்கிங் ஐடி&quot; என்றும் அழைக்கப்படும்) &#39;UA-XXXXX-Y&#39; ஐ மாற்றவும்.<br /> (இந்த குறியீடு இன்னும் வேறு இடத்தில் வைக்கப்படவில்லை என்பது உறுதியாக இருந்தால் மட்டுமே சேர்க்கவும், இல்லையெனில் காலியாக விடவும்)

en: Quantity
ta_IN: அளவு

en: Quantity (Number of items)
ta_IN: அளவு (பொருட்களின் எண்ணிக்கை)

en: Quantity button colors
ta_IN: அளவு பொத்தான் வண்ணங்கள்

en: Quantity field
ta_IN: அளவு புலம்

en: Quantity:
ta_IN: அளவு:

en: Question
ta_IN: கேள்வி

en: Radio buttons
ta_IN: ரேடியோ பொத்தான்கள்

en: Rating
ta_IN: மதிப்பீடு

en: Rating Colors
ta_IN: மதிப்பீட்டு வண்ணங்கள்

en: Rating Colors Active
ta_IN: மதிப்பீட்டு வண்ணங்கள் செயலில் உள்ளன

en: Rating Colors Hover
ta_IN: மதிப்பீட்டு வண்ணங்கள் ஹோவர்

en: Rating background
ta_IN: குறிச்சொல் பின்னணி

en: Rating border color
ta_IN: ரேட்டிங் பார்டர் வண்ணம்

en: Rating color
ta_IN: மதிப்பீடு நிறம்

en: Raw Transaction Data
ta_IN: மூல பரிவர்த்தனை தரவு

en: Read
ta_IN: படி

en: Read the documentation here!
ta_IN: ஆவணங்களை இங்கே படிக்கவும்!

en: Readonly (makes fields readonly)
ta_IN: படிக்க மட்டும் (புலங்களை படிக்க மட்டுமே செய்கிறது)

en: Reason
ta_IN: காரணம்

en: Receipt/Invoice
ta_IN: ரசீது/விலைப்பட்டியல்

en: Recipient(s) email address separated by commas
ta_IN: காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட பெறுநரின் (கள்) மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Recipient(s) email address separated with commas
ta_IN: பெறுநரின் (கள்) மின்னஞ்சல் முகவரி காற்புள்ளிகளுடன் பிரிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Recurring
ta_IN: மீண்டும் மீண்டும்

en: Recurring Payment ID
ta_IN: தொடர் கட்டண ஐடி

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
ta_IN: செக்அவுட் பக்கம் அல்லது ஷாப்பிங் கார்ட்டுக்கு திருப்பி விடவா?

en: Redirect to link or URL
ta_IN: இணைப்பு அல்லது URL க்கு திருப்பி விடுங்கள்

en: Redirect to the created Post after form submission
ta_IN: படிவத்தை சமர்ப்பித்த பிறகு உருவாக்கப்பட்ட இடுகைக்கு திருப்பி விடவும்

en: Redirecting...
ta_IN: திருப்பி விடுகிறது ...

en: Redo last change
ta_IN: கடைசி மாற்றத்தை மீண்டும் செய்

en: Refunded
ta_IN: திருப்பி கொடுக்கப்பட்டது

en: Region
ta_IN: பிராந்தியம்

en: Register & Login
ta_IN: பதிவு செய்து உள்நுழையவும்

en: Register & Login Settings
ta_IN: பதிவு மற்றும் உள்நுழைவு அமைப்புகள்

en: Register a new user
ta_IN: புதிய பயனரை பதிவு செய்யவும்

en: Register new user if user is not logged in
ta_IN: பயனர் உள்நுழையவில்லை என்றால் புதிய பயனரை பதிவு செய்யவும்

en: Registered user login status after payment complete
ta_IN: பணம் செலுத்திய பிறகு பதிவுசெய்யப்பட்ட பயனர் உள்நுழைவு நிலை

en: Relative
ta_IN: உறவினர்

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
ta_IN: மின்னஞ்சல்களில் உள்ள கோப்புகளிலிருந்து URL ஐ (ஹைப்பர்லிங்க்) அகற்று

en: Remove files from {loop_fields} in emails
ta_IN: மின்னஞ்சல்களில் உள்ள {loop_fields from இலிருந்து கோப்புகளை அகற்று

en: Remove files from {loop_fields} tag
ta_IN: {Loop_fields} குறிச்சொல்லிலிருந்து கோப்புகளை அகற்று

en: Remove gallery (images) from single product page
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து கேலரியை (படங்கள்) அகற்று

en: Remove gallery from single product page
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து கேலரியை அகற்று

en: Remove hyperlink in emails
ta_IN: மின்னஞ்சல்களில் ஹைப்பர்லிங்கை அகற்று

en: Remove margin
ta_IN: விளிம்பை அகற்று

en: Remove price from single product page
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து விலையை அகற்று

en: Remove rating from single product page
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து மதிப்பீட்டை அகற்று

en: Remove short description from single product page
ta_IN: ஒரு தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து குறுகிய விளக்கத்தை அகற்று

en: Remove title from single product page
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு பக்கத்திலிருந்து தலைப்பை அகற்று

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
ta_IN: வண்டிக்கு திருப்பிவிடுவதற்கு முன் கூப்பன்களை அகற்றவும்/அழிக்கவும்

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
ta_IN: வண்டிக்கு திருப்பிவிடுவதற்கு முன் கட்டணங்களை அகற்றவும்/அழிக்கவும்

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
ta_IN: உங்கள் CSV கோப்பில் உள்ள ஸ்டிரிங்க்களிலிருந்து எந்த உச்சரிப்புகளையும் நீக்குகிறது

en: Removes any accents from strings returned by the API
ta_IN: API ஆல் வழங்கப்பட்ட சரங்களிலிருந்து எந்த உச்சரிப்புகளையும் நீக்குகிறது

en: Repeat (repeat)
ta_IN: மீண்டும் செய் (மீண்டும்)

en: Repeat X (repeat-x)
ta_IN: ரிபீட் எக்ஸ் (மீண்டும்-எக்ஸ்)

en: Repeat Y (repeat-y)
ta_IN: Y ஐ மீண்டும் செய்யவும் (மீண்டும்-y)

en: Repeater
ta_IN: ரிப்பீட்டர்

en: Repeater column
ta_IN: ரிப்பீட்டர் நெடுவரிசை

en: Replace comma's with HTML tag in emails
ta_IN: மின்னஞ்சல்களில் HTML குறிச்சொல் மூலம் கமாவை மாற்றவும்

en: Replace the default "Add to cart" area
ta_IN: இயல்புநிலை "வண்டியில் சேர்" பகுதியை மாற்றவும்

en: Reply to email:
ta_IN: மின்னஞ்சலுக்கு பதில்:

en: Reply to name:
ta_IN: பெயருக்கு பதில்:

en: Reposition element
ta_IN: நிலைமாற்ற உறுப்பு

en: Require user to choose a minimum of X dates
ta_IN: குறைந்தபட்சம் எக்ஸ் தேதிகளை தேர்வு செய்ய பயனர் தேவை

en: Required Field (not empty)
ta_IN: தேவையான புலம் (காலியாக இல்லை)

en: Required to calculate distance between 2 locations
ta_IN: 2 இடங்களுக்கு இடையிலான தூரத்தை கணக்கிட வேண்டும்

en: Required to connect the post to categories (if found)
ta_IN: இடுகையை வகைகளுடன் இணைக்க வேண்டும் (கண்டுபிடிக்கப்பட்டால்)

en: Required to connect the post to tags (if found)
ta_IN: குறிச்சொற்களுடன் இடுகையை இணைக்க வேண்டும் (கண்டுபிடிக்கப்பட்டால்)

en: Required to do API calls to retrieve data
ta_IN: தரவை மீட்டெடுக்க API அழைப்புகள் செய்ய வேண்டும்

en: Reset Submission Counter
ta_IN: சமர்ப்பிப்பு கவுண்டரை மீட்டமைக்கவும்

en: Reset Submission Counter for Users
ta_IN: பயனர்களுக்கான சமர்ப்பிப்பு கவுண்டரை மீட்டமைக்கவும்

en: Reset all to default value
ta_IN: அனைத்தையும் இயல்புநிலை மதிப்பிற்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset all to global value
ta_IN: அனைத்தையும் உலகளாவிய மதிப்பிற்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset all to last known value
ta_IN: அனைத்தையும் கடைசியாக அறியப்பட்ட மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset filters
ta_IN: வடிப்பான்களை மீட்டமைக்கவும்

en: Reset locker submission counter for all users:
ta_IN: எல்லா பயனர்களுக்கும் லாக்கர் சமர்ப்பிக்கும் கவுண்டரை மீட்டமைக்கவும்:

en: Reset locker submission counter to:
ta_IN: லாக்கர் சமர்ப்பிக்கும் கவுண்டரை இதற்கு மீட்டமைக்கவும்:

en: Reset password (lost password)
ta_IN: கடவுச்சொல்லை மீட்டமைக்கவும் (இழந்த கடவுச்சொல்)

en: Reset to default value
ta_IN: இயல்புநிலை மதிப்பிற்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset to global settings
ta_IN: உலகளாவிய அமைப்புகளுக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset to global value
ta_IN: உலகளாவிய மதிப்பிற்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset to last known value
ta_IN: கடைசியாக அறியப்பட்ட மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Responsiveness
ta_IN: பொறுப்புணர்வு

en: Restore Default Settings
ta_IN: இயல்புநிலை அமைப்புகளை மீட்டமை

en: Restore a previous saved version of this Form
ta_IN: இந்த படிவத்தின் முந்தைய சேமித்த பதிப்பை மீட்டமைக்கவும்

en: Restore backup
ta_IN: காப்புப்பிரதியை மீட்டமை

en: Restoring settings...
ta_IN: அமைப்புகளை மீட்டமைக்கிறது ...

en: Restrict result by countrie(s)
ta_IN: நாடு(கள்) வாரியாக முடிவை வரம்பிடவும்

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
ta_IN: அடிப்படையான உலகளாவிய மதிப்பைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளுங்கள் (பிற தளங்களுக்கு ஏற்றுமதி செய்யும் போது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
ta_IN: ஸ்லக், ஐடி, தலைப்பு அல்லது மெட்டா தரவை மதிப்பாக மீட்டெடுக்கவும்

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
ta_IN: அதன் பெற்றோர் ஐடி மூலம் வகைகளை மீட்டெடுக்கவும் (முழு எண் மட்டும்)

en: Retrieve entries based on all forms
ta_IN: அனைத்து படிவங்களின் அடிப்படையில் உள்ளீடுகளை மீட்டெடுக்கவும்

en: Retrieve entries based on the following form ID's
ta_IN: பின்வரும் படிவ ஐடிகளின் அடிப்படையில் உள்ளீடுகளை மீட்டெடுக்கவும்

en: Retrieve form data from users last submission
ta_IN: கடைசியாக சமர்ப்பித்த பயனர்களிடமிருந்து படிவத் தரவை மீட்டெடுக்கவும்

en: Retrieve method
ta_IN: மீட்டெடுக்கும் முறை

en: Retrieve value from
ta_IN: இருந்து மதிப்பை மீட்டெடுக்கவும்

en: Retrieves the activation code
ta_IN: செயல்படுத்தும் குறியீட்டை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current author ID
ta_IN: தற்போதைய ஆசிரியர் ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current author email
ta_IN: தற்போதைய ஆசிரியர் மின்னஞ்சலை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
ta_IN: மாதத்தின் தற்போதைய நாளை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
ta_IN: மாதத்தின் தற்போதைய நாளை (UTC / GMT) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
ta_IN: நாளின் தற்போதைய மணிநேரத்தை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
ta_IN: நாளின் தற்போதைய மணிநேரத்தை மீட்டெடுக்கிறது (UTC / GMT)

en: Retrieves the current logged in user ID
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர் ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current logged in user display name
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர் காட்சி பெயரை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current logged in user email
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர் மின்னஞ்சலை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current logged in user first name
ta_IN: பயனரின் முதல் பெயரில் உள்நுழைந்ததை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current logged in user last name
ta_IN: பயனரின் கடைசி பெயரில் உள்நுழைந்ததை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current logged in user login (username)
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர் உள்நுழைவை மீட்டெடுக்கிறது (பயனர்பெயர்)

en: Retrieves the current logged in user roles
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர் பாத்திரங்களை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
ta_IN: மணிநேரத்தின் தற்போதைய நிமிடத்தை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
ta_IN: மணிநேரத்தின் தற்போதைய நிமிடத்தை மீட்டெடுக்கிறது (UTC / GMT)

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
ta_IN: ஆண்டின் தற்போதைய மாதத்தை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
ta_IN: ஆண்டின் நடப்பு மாதத்தை (UTC / GMT) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current page URL
ta_IN: தற்போதைய பக்க URL ஐ மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current page or post ID
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current page or post author ID
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை ஆசிரியர் ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current page or post author email
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை ஆசிரியர் மின்னஞ்சலை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current page or post title
ta_IN: தற்போதைய பக்கம் அல்லது இடுகை தலைப்பை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
ta_IN: நிமிடத்தின் தற்போதைய வினாடியை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
ta_IN: தற்போதைய நிமிடத்தின் நிமிடத்தை மீட்டெடுக்கிறது (UTC / GMT)

en: Retrieves the current year of time (Local time)
ta_IN: நடப்பு நேரத்தை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
ta_IN: நடப்பு ஆண்டின் (UTC / GMT) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
ta_IN: புல வளையத்திற்கான புல லேபிளை மீட்டெடுக்கிறது {loop_fields}

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
ta_IN: புல வளையத்திற்கான புல மதிப்பை மீட்டெடுக்கிறது {loop_fields}

en: Retrieves the generated password
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல்லை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
ta_IN: சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
ta_IN: தற்போதைய படிவ ஐடியின் அடிப்படையில் உள்நுழைந்த பயனரின் சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு ஐடியைப் பெறுகிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனரின் சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு ஐடியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry status
ta_IN: சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு நிலையை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
ta_IN: தற்போதைய படிவ ஐடியின் அடிப்படையில் உள்நுழைந்த பயனரின் சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு நிலையை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனரின் சமீபத்திய தொடர்பு நுழைவு நிலையை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
ta_IN: படிவத்துடன் பக்கத்தை ஏற்றுவதற்கு முன்பு பயனர் வந்த இடத்தை (ஏதேனும் இருந்தால்) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
ta_IN: படிவத்துடன் பக்கத்தை ஏற்றுவதற்கு முன், ஒரு அமர்வில் இருந்து பயனர் வந்த இடத்தை (ஏதேனும் இருந்தால்) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the login page URL
ta_IN: உள்நுழைவு பக்க URL ஐ மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the loop anywhere in your email
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சலில் எங்கும் வளையத்தை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
ta_IN: சேவையக நேர முத்திரையை மீட்டெடுக்கிறது (உள்ளூர் நேரம்)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
ta_IN: சேவையக நேர முத்திரையை (UTC / GMT) மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the submitter's IP address
ta_IN: சமர்ப்பிப்பவரின் ஐபி முகவரியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
ta_IN: மொத்த சமர்ப்பிப்பு எண்ணிக்கையை மீட்டெடுக்கிறது (படிவ லாக்கர் பயன்படுத்தப்பட்டால்)

en: Retry payment E-mail Body
ta_IN: மீண்டும் பணம் செலுத்த முயலவும் மின்னஞ்சல் அமைப்பு

en: Retry payment E-mail Subject
ta_IN: மீண்டும் பணம் செலுத்த முயலவும் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Retry payment link expiry in hours
ta_IN: சில மணிநேரங்களில் கட்டண இணைப்பு காலாவதியாகும்

en: Return age as value instead of the date
ta_IN: தேதிக்கு பதிலாக வயதை மதிப்பாக வழங்கவும்

en: Return days
ta_IN: திரும்பும் நாட்கள்

en: Return label format (define how the results are displayed)
ta_IN: லேபிள் வடிவமைப்பைத் திரும்புக (முடிவுகள் எவ்வாறு காட்டப்படும் என்பதை வரையறுக்கவும்)

en: Return months
ta_IN: திரும்பும் மாதங்கள்

en: Return the current date as default value
ta_IN: தற்போதைய தேதியை இயல்புநிலை மதிப்பாகத் தரவும்

en: Return the current time as default value
ta_IN: தற்போதைய நேரத்தை இயல்புநிலை மதிப்பாகத் தரவும்

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
ta_IN: வெற்றிகரமான கட்டணத்திற்குப் பிறகு வாடிக்கையாளரை இந்தப் பக்கத்திற்குத் திரும்பவும். முகப்புப் பக்கத்திற்குத் திருப்பிவிட, காலியாக விடவும்.

en: Return to builder
ta_IN: பில்டருக்குத் திரும்பு

en: Return value format (define how the value is returned)
ta_IN: மதிப்பு மதிப்பு திரும்ப (மதிப்பு எவ்வாறு திரும்பியது என்பதை வரையறுக்கவும்)

en: Return years (age)
ta_IN: திரும்பும் ஆண்டுகள் (வயது)

en: Reversed
ta_IN: தலைகீழானது

en: Right
ta_IN: சரி

en: Romanian
ta_IN: ரோமானியன்

en: Romansh
ta_IN: ரோமன்ஷ்

en: Rounded
ta_IN: வட்டமானது

en: Row heading
ta_IN: வரிசை தலைப்பு

en: Row logic
ta_IN: வரிசை தர்க்கம்

en: Russian
ta_IN: ரஷ்யன்

en: SEPA Direct Debit
ta_IN: SEPA நேரடி டெபிட்

en: SMTP Server
ta_IN: SMTP சேவையகம்

en: SMTP debug output mode
ta_IN: SMTP பிழைத்திருத்த வெளியீட்டு முறை

en: SMTP password
ta_IN: SMTP கடவுச்சொல்

en: SMTP username
ta_IN: SMTP பயனர்பெயர்

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
ta_IN: SMTP – போர்ட் 25 அல்லது 2525 அல்லது 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – போர்ட் 465 அல்லது 25 அல்லது 587, 2526

en: SSL
ta_IN: எஸ்.எஸ்.எல்

en: Sa
ta_IN: சா

en: Sales tax
ta_IN: விற்பனை வரி

en: Sandbox publishable key
ta_IN: சாண்ட்பாக்ஸ் வெளியிடக்கூடிய விசை

en: Sandbox secret key
ta_IN: சாண்ட்பாக்ஸ் ரகசிய விசை

en: Sandbox webhook ID
ta_IN: சாண்ட்பாக்ஸ் வெப்ஹூக் ஐடி

en: Sandbox webhook signing secret key
ta_IN: சாண்ட்பாக்ஸ் வெப்ஹூக் கையொப்பமிடும் ரகசிய விசை

en: Sat
ta_IN: சனி

en: Saturday
ta_IN: சனிக்கிழமை

en: Save
ta_IN: சேமி

en: Save Mailster user data
ta_IN: Mailster பயனர் தரவைச் சேமிக்கவும்

en: Save Settings
ta_IN: அமைப்புகளைச் சேமிக்கவும்

en: Save as Contact Entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீடாக சேமிக்கவும்

en: Save both value and label
ta_IN: மதிப்பு மற்றும் லேபிள் இரண்டையும் சேமிக்கவும்

en: Save custom post meta
ta_IN: தனிப்பயன் இடுகை மெட்டாவைச் சேமிக்கவும்

en: Save custom user meta
ta_IN: தனிப்பயன் பயனர் மெட்டாவைச் சேமிக்கவும்

en: Save data
ta_IN: தரவைச் சேமிக்கவும்

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
ta_IN: படிவ முன்னேற்றத்தைச் சேமிக்கவும் (ஒரு பயனர் திரும்பும்போது, தரவு இழக்கப்படாது)

en: Save product attributes
ta_IN: தயாரிப்பு பண்புகளை சேமிக்கவும்

en: Save settings
ta_IN: அமைப்புகளைச் சேமிக்கவும்

en: Save the admin email value (default)
ta_IN: நிர்வாகி மின்னஞ்சல் மதிப்பைச் சேமிக்கவும் (இயல்புநிலை)

en: Save the confirmation email value
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் மதிப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Save the entry value
ta_IN: நுழைவு மதிப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Save value or label to entry?
ta_IN: மதிப்பு அல்லது லேபிளை உள்ளீட்டில் சேமிக்கவா?

en: Save your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்தை சேமிக்கவும்

en: Search
ta_IN: தேடு

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
ta_IN: அவர்களின் தலைப்பின் அடிப்படையில் தொடர்பு உள்ளீடுகளைத் தேடுங்கள். கீழே உள்ள "தவிர்க்க வேண்டிய புலங்கள்" அமைப்பில் வேறுவிதமாக வரையறுக்கப்படவில்லை எனில், இயல்பாக அனைத்து உள்ளீடு தரவுகளும் நிரப்பப்படும். தொடர்பு உள்ளீட்டின் நிலையைப் பெற, நீங்கள் பெயரிடப்பட்ட புலத்தைச் சேர்க்கலாம்: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (இது உள்ளீட்டின் தற்போதைய நிலையைக் கொண்டு நிரப்பப்படும்). நுழைவு ஐடியை மீட்டெடுக்க நீங்கள் புலத்திற்கு பெயரிடலாம்: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. நுழைவுத் தலைப்பைப் பெற, புலத்திற்குப் பெயரிடலாம்: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
ta_IN: தலைப்பின் அடிப்படையில் தொடர்பு உள்ளீட்டைத் தேடுங்கள்

en: Search method
ta_IN: தேடல் முறை

en: Second choice
ta_IN: இரண்டாவது தேர்வு

en: Secrets
ta_IN: இரகசியங்கள்

en: Secure File Uploads
ta_IN: பாதுகாப்பான கோப்பு பதிவேற்றங்கள்

en: Select & Sort the data that needs to be exported
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்ய வேண்டிய தரவைத் தேர்ந்தெடுத்து வரிசைப்படுத்தவும்

en: Select None to never reset the lock
ta_IN: பூட்டை ஒருபோதும் மீட்டமைக்க எதுவுமில்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a date
ta_IN: தேதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a filter relation (OR|AND)
ta_IN: வடிகட்டி உறவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (OR|AND)

en: Select a form
ta_IN: ஒரு படிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a method for retrieving items
ta_IN: உருப்படிகளை மீட்டெடுப்பதற்கான முறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a page to link to
ta_IN: இணைக்க ஒரு பக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a post to link to
ta_IN: இணைக்க ஒரு இடுகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a time
ta_IN: ஒரு நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a unit system
ta_IN: ஒரு அலகு அமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
ta_IN: படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க அனுமதிக்கப்படும் அனைத்துப் பயனர் பாத்திரங்களையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select an Icon
ta_IN: ஒரு ஐகானைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select email template
ta_IN: மின்னஞ்சல் வார்ப்புருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
ta_IN: முந்தைய புலத்திற்கு அடுத்ததாக புலம் சேர்க்க விரும்பினால், குழுவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
ta_IN: உங்களுக்கு எத்தனை தனிப்பட்ட மின்னஞ்சல் நினைவூட்டல்கள் தேவை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how the items should be displayed
ta_IN: உருப்படிகள் எவ்வாறு காட்டப்பட வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how you want to filter entries
ta_IN: உள்ளீடுகளை எவ்வாறு வடிகட்ட விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how you want to filter orders
ta_IN: ஆர்டர்களை எவ்வாறு வடிகட்ட விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how you want to order the items
ta_IN: உருப்படிகளை எவ்வாறு ஆர்டர் செய்ய விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
ta_IN: நிபந்தனைகளை எவ்வாறு வரையறுக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (கைமுறையாக அல்லது ஒரு CSV கோப்பு வழியாக)

en: Select if this field must act as Start or Destination
ta_IN: இந்த புலம் தொடக்க அல்லது இலக்காக செயல்பட வேண்டுமா என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
ta_IN: ஸ்லக், ஐடி அல்லது தலைப்பை மதிப்பாக மீட்டெடுக்க விரும்பினால் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
ta_IN: நீங்கள் ஏறுவரிசை அல்லது இறங்கு வரிசையைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select the toggle default status
ta_IN: மாற்று இயல்புநிலை நிலையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select to split words by comma or space or both
ta_IN: சொற்களை கமா அல்லது இடம் அல்லது இரண்டால் பிரிக்க தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select weight unit
ta_IN: எடை அலகு தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
ta_IN: படிவம் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (பதிவு செய்யவும், உள்நுழையவும், புதுப்பிக்கவும் அல்லது கடவுச்சொல்லை மீட்டமைக்கவும்)

en: Select what the status should be
ta_IN: நிலை என்னவாக இருக்க வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select what value to return (distance or duration)
ta_IN: எந்த மதிப்பைத் தர வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (தூரம் அல்லது காலம்)

en: Select when to reset the form lock
ta_IN: படிவ பூட்டை மீட்டமைக்க எப்போது என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select where files should be uploaded to
ta_IN: கோப்புகளை எங்கு பதிவேற்ற வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
ta_IN: ஷிப்பிங் முகவரிக்கு வாங்குபவர்களைத் தூண்ட வேண்டுமா வேண்டாமா என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select which value to return for calculations
ta_IN: கணக்கீடுகளுக்கு எந்த மதிப்பை வழங்க வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Selected color
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிறம்

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சலுக்கு படிவத் தரவுகளுடன் CSV இணைப்பை அனுப்பவும்

en: Send E-mail
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Send E-mail to author
ta_IN: ஆசிரியருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send a confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்பவும்

en: Send admin email
ta_IN: நிர்வாகி மின்னஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send an admin email
ta_IN: நிர்வாகி மின்னஞ்சலை அனுப்பவும்

en: Send approve email when account is activated by admin
ta_IN: நிர்வாகியால் கணக்கு செயல்படுத்தப்படும் போது ஒப்புதல் மின்னஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send both value and label
ta_IN: மதிப்பு மற்றும் லேபிள் இரண்டையும் அனுப்பவும்

en: Send confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்பவும்

en: Send copy to following address(es)
ta_IN: பின்வரும் முகவரிக்கு நகலை அனுப்பவும் (கள்)

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
ta_IN: முகவரியைக் காண முடியாமல், பின்வரும் முகவரிக்கு (கள்) நகலை அனுப்பவும்

en: Send data as JSON string
ta_IN: தரவை JSON சரமாக அனுப்பவும்

en: Send email after order completed
ta_IN: ஆர்டர் முடிந்ததும் மின்னஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send email after payment completed
ta_IN: பணம் செலுத்திய பிறகு மின்னஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send email confirmation/verification email
ta_IN: மின்னஞ்சல் உறுதிப்படுத்தல்/சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சலை அனுப்பவும்

en: Send email from:
ta_IN: இதிலிருந்து மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள்:

en: Send email to
ta_IN: இதற்கு மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள்

en: Send email to:
ta_IN: இதற்கு மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள்:

en: Send or do not send confirmation emails
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களை அனுப்பவும் அல்லது அனுப்பவும் வேண்டாம்

en: Send or do not send the admin emails
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சல்களை அனுப்பவும் அல்லது அனுப்பவும் வேண்டாம்

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
ta_IN: நினைவூட்டலை ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் அல்லது ஆஃப்செட் மூலம் அனுப்பவும்

en: Send reminder based on the following date:
ta_IN: பின்வரும் தேதியின் அடிப்படையில் நினைவூட்டலை அனுப்பவும்:

en: Send site credentials to the user email
ta_IN: பயனர் மின்னஞ்சலுக்கு தள நற்சான்றிதழ்களை அனுப்பவும்

en: Send the Mailchimp confirmation email
ta_IN: Mailchimp உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்பவும்

en: Send to (Admin E-mails)
ta_IN: அனுப்பவும் (நிர்வாக மின்னஞ்சல்கள்)

en: Send to (Confirmation E-mails)
ta_IN: அனுப்பவும் (உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்கள்)

en: Send value or label to admin?
ta_IN: நிர்வாகிக்கு மதிப்பு அல்லது லேபிளை அனுப்பவா?

en: Send value or label to submitter?
ta_IN: சமர்ப்பிப்பவருக்கு மதிப்பு அல்லது லேபிளை அனுப்பவா?

en: Send verification email (default)
ta_IN: சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சலை அனுப்பு (இயல்புநிலை)

en: Send verification email and automatically login
ta_IN: சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சலை அனுப்பி தானாக உள்நுழையவும்

en: Sep
ta_IN: செப்

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
ta_IN: Mailchimp புலம் மற்றும் புலத்தின்_பெயரை குழாய்களால் பிரிக்கவும் "|" (ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்).%1$sஎடுத்துக்காட்டு: PHONE|ஃபோன் எண்%1$sஇந்த முறையில் தனிப்பயன் Mailchimp பயனர் தரவைச் சேமிக்கலாம்

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
ta_IN: Mailster புலம் மற்றும் புலத்தின்_பெயரை குழாய்களால் பிரிக்கவும் "|" (ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்).%sஎடுத்துக்காட்டு: mailster_field_name|super_forms_field_name%sஇந்த முறையில் தனிப்பயன் Mailster பயனர் தரவைச் சேமிக்கலாம்

en: Separate each form ID by a comma.
ta_IN: ஒவ்வொரு படிவ ஐடியையும் கமாவால் பிரிக்கவும்.

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
ta_IN: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டது எ.கா: nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
ta_IN: ஒவ்வொரு இடுகை நிலையையும் கமாவால் பிரித்து, அனைத்து இடுகை நிலைகளுக்கும் "ஏதேனும்" உள்ளிடவும்

en: Seperate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
ta_IN: ஒவ்வொரு விகிதத்தையும் கமாவால் பிரிக்கவும். நீங்கள் ஸ்ட்ரைப் %sDashboard%s வழியாக வரி விகிதங்களை நிர்வகிக்கலாம் மற்றும் உருவாக்கலாம்.

en: September
ta_IN: செப்டம்பர்

en: Serbian
ta_IN: செர்பியன்

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
ta_IN: ஒவ்வொரு வரிசையிலும் மதிப்புகளைப் பிரிக்க தனிப்பயன் டிலிமிட்டரை அமைக்கவும்

en: Set a custom enclosure character for values
ta_IN: மதிப்புகளுக்கு தனிப்பயன் அடைப்பு எழுத்தை அமைக்கவும்

en: Set a default color (leave blank for none)
ta_IN: இயல்புநிலை வண்ணத்தை அமைக்கவும் (எதுவும் காலியாக விடவும்)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
ta_IN: இந்தப் புலத்திற்கான இயல்புநிலை நேரத்தை அமைக்கவும் (எதுவும் இல்லை)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
ta_IN: இந்த புலத்திற்கு இயல்புநிலை மதிப்பை அமைக்கவும் (எதுவுமில்லை காலியாக விடவும்)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
ta_IN: இந்த புலத்திற்கு இயல்புநிலை மதிப்பை அமைக்கவும். {post_id} மற்றும் {post_title} ஐப் பயன்படுத்தலாம் (எதுவும் காலியாக விடவும்)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
ta_IN: இந்த புலத்திற்கு இயல்புநிலை மதிப்பை அமைக்கவும். {post_id}, {post_title} மற்றும் {பயனர் _ ****} ஐப் பயன்படுத்தலாம் (எதுவும் காலியாக விடவும்)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
ta_IN: தரவை மீட்டெடுக்க படிவ ஐடியை அமைக்கவும் (கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
ta_IN: ஒரு வடிவமைப்பை அமைக்கவும் எ.கா: %, EUR, USD போன்றவை.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
ta_IN: தொகைக்கு ஒரு லேபிளை அமைக்கவும். எ.கா: கூட்டுத்தொகை அல்லது மொத்தம்

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
ta_IN: எண் வடிவமைப்பை அமைக்கவும் எ.கா: கிகாபைட், கிலோமீட்டர் போன்றவை (எதுவுமில்லை காலியாக விடவும்)

en: Set mailer to use SMTP
ta_IN: SMTP ஐப் பயன்படுத்த மெயிலரை அமைக்கவும்

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
ta_IN: நாணயத்தை அமைக்கவும் அல்லது எந்த நாணயத்திற்கும் காலியாக விடவும் எ.கா.: $ அல்லது €

en: Set the limitation thresshold
ta_IN: வரம்பு அழுத்தத்தை அமைக்கவும்

en: Set the limitation thresshold per user
ta_IN: ஒரு பயனருக்கு வரம்பு அழுத்தத்தை அமைக்கவும்

en: Set the type of number to be used as the placeholder
ta_IN: ஒதுக்கிடமாகப் பயன்படுத்த வேண்டிய எண்ணின் வகையை அமைக்கவும்

en: Set to -1 to use default TAB index.
ta_IN: இயல்புநிலை TAB குறியீட்டைப் பயன்படுத்த -1 என அமைக்கவும்.

en: Set to 0 to remove limitations.
ta_IN: வரம்புகளை நீக்க 0 என அமைக்கவும்.

en: Set to 0 to use default CSS height
ta_IN: இயல்புநிலை CSS உயரத்தைப் பயன்படுத்த 0 என அமைக்கவும்

en: Set to 0 to use default CSS height.
ta_IN: இயல்புநிலை CSS உயரத்தைப் பயன்படுத்த 0 என அமைக்கவும்.

en: Set to 0 to use default CSS width.
ta_IN: இயல்புநிலை CSS அகலத்தைப் பயன்படுத்த 0 என அமைக்கவும்.

en: Sets shipping and billing country.
ta_IN: ஷிப்பிங் மற்றும் பில்லிங் நாட்டை அமைக்கிறது.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
ta_IN: PayPal இணையதளத்தில் பில்லிங் தகவல்/உள்நுழைவு பக்கத்திற்கான எழுத்து தொகுப்பு மற்றும் எழுத்து குறியாக்கத்தை அமைக்கிறது. கூடுதலாக, இந்த மாறி உங்கள் HTML பொத்தான் குறியீட்டில் PayPal க்கு அனுப்பும் தகவலுக்கான அதே மதிப்புகளை அமைக்கிறது. உங்கள் கணக்கு சுயவிவரத்தில் உள்ள மொழி குறியாக்க அமைப்புகளின் அடிப்படையில் இயல்புநிலை உள்ளது.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
ta_IN: பில்லிங் தகவல்/உள்நுழைவு பக்கத்திற்கு மட்டும் மொழியை அமைக்கிறது. இயல்புநிலை யு.எஸ்.

en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Shadow Blur Radius
ta_IN: நிழல் மங்கலான ஆரம்

en: Shadow Color
ta_IN: நிழல் நிறம்

en: Shadow Horizontal Length
ta_IN: நிழல் கிடைமட்ட நீளம்

en: Shadow Opacity
ta_IN: நிழல் ஒளிபுகாநிலை

en: Shadow Spread Radius
ta_IN: நிழல் பரவல் ஆரம்

en: Shadow Vertical Length
ta_IN: நிழல் செங்குத்து நீளம்

en: Shipping
ta_IN: கப்பல் போக்குவரத்து

en: Shipping amount
ta_IN: கப்பல் தொகை

en: Shipping and billing country
ta_IN: கப்பல் மற்றும் பில்லிங் நாடு

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
ta_IN: ஷிப்பிங் செலவு (வண்டியில் சேர்க்கப்படும் ஒவ்வொரு கூடுதல் பொருளுக்கும் பொருந்தும்)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
ta_IN: ஷிப்பிங் செலவு (கார்ட்டில் சேர்க்கப்பட்ட முதல் உருப்படிக்கு பொருந்தும்)

en: Shipping currency
ta_IN: கப்பல் நாணயம்

en: Shipping tax behavior
ta_IN: கப்பல் வரி நடத்தை

en: Shipping tax code
ta_IN: கப்பல் வரி குறியீடு

en: Shopping Cart
ta_IN: வணிக கூடை

en: Short - d M, y
ta_IN: குறுகிய - d M, y

en: Short name
ta_IN: குறுகிய பெயர்

en: Show
ta_IN: காட்டு

en: Show Advanced PayPal Settings
ta_IN: மேம்பட்ட பேபால் அமைப்புகளைக் காட்டு

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
ta_IN: தளத்தைப் பார்க்கும்போது கருவிப்பட்டியைக் காட்டு (இயல்புநிலையாக இயக்கப்பட்டது)

en: Show advanced settings
ta_IN: மேம்பட்ட அமைப்புகளைக் காட்டு

en: Show an icon instead of number
ta_IN: எண்ணுக்கு பதிலாக ஒரு ஐகானைக் காட்டு

en: Show back to top button
ta_IN: மேல் பொத்தானைக் காண்பி

en: Show directions panel (list directions next to the map)
ta_IN: திசைகள் குழுவைக் காட்டு (வரைபடத்திற்கு அடுத்த திசை பட்டியல்)

en: Show download button to the user after PDF was generated
ta_IN: PDF உருவாக்கப்பட்ட பிறகு பயனருக்கு பதிவிறக்க பொத்தானைக் காட்டு

en: Show featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்தைக் காட்டு

en: Show on Form and in PDF file (default)
ta_IN: படிவத்திலும் PDF கோப்பிலும் காண்பி (இயல்புநிலை)

en: Show or hide empty categories
ta_IN: வெற்று வகைகளைக் காண்பி அல்லது மறைக்கவும்

en: Show or hide the duration time
ta_IN: கால நேரத்தைக் காட்டு அல்லது மறைக்கவும்

en: Show popup to logged in users
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்களுக்கு பாப்அப்பைக் காட்டு

en: Show popup to none logged in users
ta_IN: உள்நுழையாத பயனர்களுக்கு பாப்அப்பைக் காட்டு

en: Show post excerpt
ta_IN: இடுகையின் பகுதியைக் காட்டு

en: Show post title
ta_IN: இடுகையின் தலைப்பைக் காட்டு

en: Show product price
ta_IN: தயாரிப்பு விலையைக் காட்டு

en: Show progress bar for Multi-part
ta_IN: பல பகுதிகளுக்கான முன்னேற்றப் பட்டியைக் காட்டு

en: Show steps for Multi-part
ta_IN: பல பகுதிகளுக்கான படிகளைக் காட்டு

en: Show thank you message
ta_IN: நன்றி செய்தியைக் காட்டு

en: Show the following "Custom" columns
ta_IN: பின்வரும் "தனிப்பயன்" நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show the month after the year in the header
ta_IN: வருடத்திற்குப் பிறகு மாதத்தை தலைப்பில் காட்டு

en: Show the week of the year
ta_IN: ஆண்டின் வாரத்தைக் காட்டு

en: Signature
ta_IN: கையெழுத்து

en: Signature:
ta_IN: கையொப்பம்:

en: Single
ta_IN: ஒற்றை

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
ta_IN: ஒற்றைத் தள்ளுபடி வீதம், ஒரு சதவீதமாக, கார்ட் முழுவதும் வசூலிக்கப்படும். 100 க்கும் குறைவான மதிப்பாக அமைக்கவும். மாறியானது எந்தவொரு தனிப்பட்ட பொருளின் தள்ளுபடி விகிதத்தையும் மீறுகிறது

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
ta_IN: கார்ட் முழுவதும் வசூலிக்கப்படும் ஒற்றைத் தள்ளுபடித் தொகை. இது வண்டியில் உள்ள அனைத்து பொருட்களின் விற்பனை விலையை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Single handling fee charged cart-wide.
ta_IN: கார்ட் முழுவதும் ஒரே கையாளுதல் கட்டணம் வசூலிக்கப்படுகிறது.

en: Single product or service checkout
ta_IN: ஒற்றை தயாரிப்பு அல்லது சேவை செக்அவுட்

en: Site ID, if running multiple networks
ta_IN: தள ஐடி, பல நெட்வொர்க்குகளை இயக்கினால்

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
ta_IN: user_login அல்லது user_email கிடைக்கவில்லை என்றால் பதிவைத் தவிர்க்கவும்

en: Skip wizard
ta_IN: வழிகாட்டி தவிர்

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
ta_IN: மில்லி விநாடிகளில் ஸ்லைடு இன் கால அளவு (0 என்பது ஃபேட் விளைவு இல்லை)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
ta_IN: உள்ளே ஸ்லைடு: மேல், வலது, கீழ் அல்லது இடமிருந்து

en: Slider (Carousel)
ta_IN: ஸ்லைடர் (கொணர்வி)

en: Slider colors
ta_IN: ஸ்லைடர் வண்ணங்கள்

en: Slider field
ta_IN: ஸ்லைடர் புலம்

en: Slovak
ta_IN: ஸ்லோவாக்

en: Slovenian
ta_IN: ஸ்லோவேனியன்

en: Slug (default)
ta_IN: ஸ்லக் (இயல்புநிலை)

en: Slugs
ta_IN: நத்தைகள்

en: Slugs (default)
ta_IN: ஸ்லக்ஸ் (இயல்புநிலை)

en: Sold individually?
ta_IN: தனித்தனியாக விற்கப்பட்டதா?

en: Solid
ta_IN: திட

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
ta_IN: சில கட்டண முறைகள் உங்கள் வரி உருப்படிகளுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட நாணயத்தை அமைக்க வேண்டும். உதாரணமாக, `ஐடியல்` ஐப் பயன்படுத்தும் போது, நாணயம் EUR ஆக அமைக்கப்பட வேண்டும் அல்லது ஸ்ட்ரைப் பிழைச் செய்தியை வழங்கும்.

en: Something went wrong while calculating the distance.
ta_IN: தூரத்தைக் கணக்கிடும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
ta_IN: சொருகி செயலிழக்கும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while downloading export.
ta_IN: ஏற்றுமதியைப் பதிவிறக்கும் போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while exporting form data.
ta_IN: படிவத் தரவை ஏற்றுமதி செய்யும் போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while importing form data.
ta_IN: படிவத் தரவை இறக்குமதி செய்யும் போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while restoring default settings.
ta_IN: இயல்புநிலை அமைப்புகளை மீட்டமைக்கும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong while saving your settings.
ta_IN: உங்கள் அமைப்புகளைச் சேமிக்கும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Something went wrong:
ta_IN: ஏதோ தவறு நடந்துவிட்டது:

en: Sorry, file extension is not allowed!
ta_IN: மன்னிக்கவும், கோப்பு நீட்டிப்பு அனுமதிக்கப்படவில்லை!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உள்ளிடப்பட்ட தரவின் அடிப்படையில் எந்த தூரத்தையும் கணக்கிட முடியாது. செல்லுபடியாகும் முகவரி அல்லது ஜிப்கோடை உள்ளிடவும்.

en: Sort
ta_IN: வகைபடுத்து

en: Spacer
ta_IN: ஸ்பேசர்

en: Specific database table
ta_IN: குறிப்பிட்ட தரவுத்தள அட்டவணை

en: Specific posts (post_type)
ta_IN: குறிப்பிட்ட பதிவுகள் (post_type)

en: Specific taxonomy (categories)
ta_IN: குறிப்பிட்ட வகைபிரித்தல் (பிரிவுகள்)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
ta_IN: கோட்டின் நிறத்தின் ஒளிபுகாநிலையைத் தீர்மானிக்க 0.0 மற்றும் 1.0 க்கு இடையில் ஒரு எண் மதிப்பைக் குறிப்பிடுகிறது. இயல்புநிலை 1.0 ஆகும்.

en: Specifies the color of the line
ta_IN: வரியின் நிறத்தைக் குறிப்பிடுகிறது

en: Specifies the value granularity of the element's value.
ta_IN: உறுப்பு மதிப்பின் மதிப்பு கிரானுலாரிட்டியைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
ta_IN: முடிவுகளைக் காண்பிக்கும் போது எந்த அலகு அமைப்பு பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
ta_IN: விலையானது வரிகளை உள்ளடக்கியதா அல்லது வரிகளை உள்ளடக்கியதா என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது. உள்ளடக்கிய, பிரத்தியேகமான அல்லது குறிப்பிடப்படாத ஒன்று. உள்ளடக்கியதாகவோ அல்லது பிரத்தியேகமாகவோ குறிப்பிட்டால், அதை மாற்ற முடியாது.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
ta_IN: விகிதம் வரிகளை உள்ளடக்கியதா அல்லது வரிகளை உள்ளடக்கியதா என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
ta_IN: பில்லிங் அதிர்வெண்ணைக் குறிப்பிடவும் (ஒரு முறை பணம் செலுத்துவதற்கு இயல்புநிலையாக `ஒன்றுமில்லை`)

en: Specify main and backup SMTP servers
ta_IN: பிரதான மற்றும் காப்பு SMTP சேவையகங்களைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
ta_IN: பட்டியலில் மேலே தோன்றும் நாடுகளைக் குறிப்பிடவும். காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டது எ.கா: nl,be,de

en: Spinning icon color
ta_IN: சுழலும் ஐகான் நிறம்

en: Squared
ta_IN: ஸ்கொயர்

en: Start 15 day trial
ta_IN: 15 நாள் சோதனையைத் தொடங்குங்கள்

en: Start Import
ta_IN: இறக்குமதி செய்யத் தொடங்குங்கள்

en: Start address
ta_IN: தொடக்க முகவரி

en: Start all over
ta_IN: எல்லாவற்றையும் தொடங்குங்கள்

en: Start of the week
ta_IN: வாரத்தின் ஆரம்பம்

en: Start typing and find a color
ta_IN: தட்டச்சு செய்து வண்ணத்தைக் கண்டறியவும்

en: Starting address (required)
ta_IN: தொடக்க முகவரி (தேவை)

en: Starts with
ta_IN: தொடங்குகிறது

en: State
ta_IN: நிலை

en: State/Province
ta_IN: மாநிலம் / மாகாணம்

en: Statement descriptor
ta_IN: அறிக்கை விவரிப்பான்

en: Static (default)
ta_IN: நிலையான (இயல்புநிலை)

en: Status
ta_IN: நிலை

en: Step
ta_IN: படி

en: Step (defaults to "any")
ta_IN: படி (இயல்புநிலை "ஏதேனும்")

en: Step 1
ta_IN: படி 1

en: Step Description
ta_IN: படி விளக்கம்

en: Step Image
ta_IN: படி படம்

en: Step Name
ta_IN: படி பெயர்

en: Steps between times in minutes
ta_IN: நிமிடங்களில் நேரங்களுக்கு இடையில் படிகள்

en: Stick to top, right, bottom or left
ta_IN: மேல், வலது, கீழ் அல்லது இடதுபுறமாக ஒட்டிக்கொள்க

en: Stock Qty
ta_IN: பங்கு அளவு

en: Street
ta_IN: தெரு

en: Street (1 of 2 fields)
ta_IN: தெரு (2 புலங்களில் 1)

en: Street (2 of 2 fields)
ta_IN: தெரு (2 இல் 2 புலங்கள்)

en: Street name
ta_IN: தெருவின் பெயர்

en: Street name + nr
ta_IN: தெரு பெயர் + என்.ஆர்

en: Street nr + name
ta_IN: தெரு nr + பெயர்

en: Street number
ta_IN: தெரு எண்

en: Stripe
ta_IN: பட்டை

en: Stripe Checkout
ta_IN: கோடு செக்அவுட்

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் லைவ் API விசை உள்ளமைக்கப்படவில்லை, %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s என்பதன் கீழ் உங்கள் API விசையை உள்ளிடவும்

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் சாண்ட்பாக்ஸ் API விசை உள்ளமைக்கப்படவில்லை, %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s என்பதன் கீழ் உங்கள் API விசையை உள்ளிடவும்

en: Stripe Transaction
ta_IN: கோடு பரிவர்த்தனை

en: Stripe checkout method
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் செக்அவுட் முறை

en: Stroke color
ta_IN: பக்கவாதம் நிறம்

en: Stroke opacity
ta_IN: பக்கவாதம் ஒளிபுகாநிலை

en: Stroke weight
ta_IN: பக்கவாதம் எடை

en: Su
ta_IN: சு

en: Sub Title
ta_IN: துணை தலைப்பு

en: Subject
ta_IN: பொருள்

en: Subject:
ta_IN: பொருள்:

en: Submit
ta_IN: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Submit button
ta_IN: சமர்ப்பி பொத்தானை

en: Submit the form (default)
ta_IN: படிவத்தை சமர்ப்பிக்கவும் (இயல்புநிலை)

en: Submit type
ta_IN: சமர்ப்பிக்கும் வகை

en: Submitted
ta_IN: சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

en: Submitted by
ta_IN: சமர்ப்பித்தது

en: Submitted by user
ta_IN: பயனரால் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

en: Subscribe with the following tags
ta_IN: பின்வரும் குறிச்சொற்களுடன் குழுசேரவும்

en: Subscribed (default)
ta_IN: குழுசேர்ந்தது (இயல்புநிலை)

en: Subscriber email address
ta_IN: சந்தாதாரர் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
ta_IN: சந்தாதாரர் பட்டியல் ஐடி(கள்) கமாவால் பிரிக்கப்பட்டது

en: Subscriber status after submitting the form
ta_IN: படிவத்தைச் சமர்ப்பித்த பிறகு சந்தாதாரர் நிலை

en: Subscription
ta_IN: சந்தா

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
ta_IN: சந்தா திட்ட ஐடி (இதைப் போலவே இருக்க வேண்டும்: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription Status
ta_IN: சந்தா நிலை

en: Subscription checkout
ta_IN: சந்தா செக்அவுட்

en: Subscription periods
ta_IN: சந்தா காலங்கள்

en: Subscription plan ID cannot be empty!
ta_IN: சந்தா திட்ட ஐடி காலியாக இருக்கக்கூடாது!

en: Subscriptions
ta_IN: சந்தாக்கள்

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
ta_IN: சந்தாக்களை iDeal மூலம் செலுத்த முடியாது, தயவுசெய்து வேறு கட்டண முறையைத் தேர்வு செய்யவும்!

en: Subtotal
ta_IN: கூட்டுத்தொகை

en: Subtotal:
ta_IN: கூட்டுத்தொகை:

en: Succeeded
ta_IN: வெற்றி பெற்றது

en: Success Message Colors
ta_IN: வெற்றி செய்தி வண்ணங்கள்

en: Success URL
ta_IN: வெற்றி URL

en: Success message
ta_IN: வெற்றிச் செய்தி

en: Suffix label
ta_IN: பின்னொட்டு லேபிள்

en: Suffix question icon tooltip text
ta_IN: பின்னொட்டு கேள்வி ஐகான் உதவிக்குறிப்பு உரை

en: Sun
ta_IN: சூரியன்

en: Sunday
ta_IN: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Super Form
ta_IN: சூப்பர் படிவம்

en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
ta_IN: சூப்பர் படிவங்கள் - படிவத்தை உருவாக்குபவர் இழுக்கவும்

en: Super Forms - User Status
ta_IN: சூப்பர் படிவங்கள் - பயனர் நிலை

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
ta_IN: சூப்பர் படிவங்களின் பட்டியல்கள் முன் முனையில் மட்டுமே உருவாக்கப்படும்

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
ta_IN: Super Forms ஐடியுடன் கூடிய படிவத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
ta_IN: சூப்பர் படிவங்களால் படிவம் ஐடி உள்ள பட்டியலைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
ta_IN: Super Forms ஐடியுடன் கூடிய பட்டியலைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %d

en: Suspended
ta_IN: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Swedish
ta_IN: ஸ்வீடிஷ்

en: Swiss-French
ta_IN: சுவிஸ்-பிரஞ்சு

en: Switch form
ta_IN: படிவத்தை மாற்றவும்

en: System Status
ta_IN: கணினி நிலை

en: TCP port to connect to
ta_IN: இணைக்க TCP போர்ட்

en: TLS
ta_IN: டி.எல்.எஸ்

en: Tab
ta_IN: தாவல்

en: Tab 1
ta_IN: தாவல் 1

en: Tab 2
ta_IN: தாவல் 2

en: Tab 3
ta_IN: தாவல் 3

en: Tab Location
ta_IN: தாவல் இருப்பிடம்

en: Tab background color
ta_IN: தாவல் பின்னணி நிறம்

en: Tab border bottom width (0 = none)
ta_IN: தாவல் எல்லை கீழ் அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Tab border color
ta_IN: தாவல் எல்லை நிறம்

en: Tab border left width (0 = none)
ta_IN: தாவல் எல்லை இடது அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Tab border right width (0 = none)
ta_IN: தாவல் எல்லை வலது அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Tab border top width (0 = none)
ta_IN: தாவல் எல்லை மேல் அகலம் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Tab collaps icon color
ta_IN: தாவல் ஐகான் நிறத்தை உடைக்கிறது

en: Tab collapse icon color
ta_IN: தாவல் சரிவு ஐகான் நிறம்

en: Tab padding
ta_IN: தாவல் திணிப்பு

en: Tab text align
ta_IN: தாவல் உரை சீரமை

en: Tablet preview
ta_IN: டேப்லெட் மாதிரிக்காட்சி

en: Tabs
ta_IN: தாவல்கள்

en: Tabs (default)
ta_IN: தாவல்கள் (இயல்புநிலை)

en: Tabs/Accordion
ta_IN: தாவல்கள் / துருத்தி

en: Tagline for your blog; set in General Options
ta_IN: உங்கள் வலைப்பதிவிற்கான கோஷம்; பொது விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

en: Tags (post_tag)
ta_IN: குறிச்சொற்கள் (post_tag)

en: Tags/Keywords
ta_IN: குறிச்சொற்கள்/திறவுச்சொற்கள்

en: Tajiki
ta_IN: தாஜிகி

en: Take the shortcode and place it anywere!
ta_IN: ஷார்ட்கோடை எடுத்து எப்படியும் வைக்கவும்!

en: Tamil
ta_IN: தமிழ்

en: Tax behavior
ta_IN: வரி நடத்தை

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
ta_IN: வரி வகை குறியீடு ஐடி. %sவரி வகையைக் கண்டுபிடி%s. ஸ்ட்ரைப் டேக்ஸ் இயக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையை உருவாக்கும் போது நீங்கள் ஒன்றை வழங்கவில்லை என்றால், உங்கள் இயல்புநிலை வரி வகை பயன்படுத்தப்படும். உங்கள் %stax அமைப்புகளில் %s இல் இதைப் புதுப்பிக்கலாம்.

en: Tax rates:
ta_IN: வரி விகிதங்கள்:

en: Taxonomy slug
ta_IN: வகைபிரித்தல் ஸ்லக்

en: Text Editor Settings
ta_IN: உரை திருத்தி அமைப்புகள்

en: Text alignment
ta_IN: உரை சீரமைப்பு

en: Text area
ta_IN: உரை பகுதி

en: Text field
ta_IN: உரை புலம்

en: Text field (default)
ta_IN: உரை புலம் (இயல்புநிலை)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
ta_IN: வண்ண தேர்வாளரின் இடது பக்கத்தில் உரை (உரை எதுவுமில்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
ta_IN: மாற்று பொத்தானின் இடது பக்கத்தில் உரை (உரை இல்லாததால் காலியாக விடவும்)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
ta_IN: வண்ண தேர்வாளரின் வலது பக்கத்தில் உரை (உரை எதுவுமில்லாமல் காலியாக விடவும்)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
ta_IN: மாற்று பொத்தானின் வலது பக்கத்தில் உரை (உரை இல்லாததால் காலியாக விடவும்)

en: Th
ta_IN: வது

en: Thai
ta_IN: தாய்

en: Thank you for contacting us!
ta_IN: எங்களை தொடர்பு கொண்டதற்கு நன்றி!

en: Thank you message
ta_IN: நன்றி செய்தி

en: Thank you page (return URL)
ta_IN: நன்றி பக்கம் (திரும்ப URL)

en: Thank you title
ta_IN: நன்றி தலைப்பு

en: Thank you!
ta_IN: நன்றி!

en: Thanks Description
ta_IN: நன்றி விளக்கம்

en: Thanks Title
ta_IN: நன்றி தலைப்பு

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
ta_IN: Px இல் நன்றி விளிம்புகள் (மேல் வலது கீழ் இடது)

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
ta_IN: API விசையானது Google Map உறுப்பு, முகவரி தானியங்குநிரப்புதல் மற்றும் Google Maps API தொடர்பான பிற அம்சங்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படும்

en: The CVC number is incorrect.
ta_IN: CVC எண் தவறானது.

en: The ID of the user where the post will belong to
ta_IN: இடுகை எந்தப் பயனருக்குச் சொந்தமானதோ அந்த பயனரின் ஐடி

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
ta_IN: லோகேல் Checkout இன் IETF மொழிக் குறிச்சொல் காட்டப்படும். வெறுமையாகவோ அல்லது தானாகவோ இருந்தால், உலாவியின் மொழி பயன்படுத்தப்படும்.

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
ta_IN: பட்டியல் ஐடி தவறானது போல் தெரிகிறது, பட்டியல் ஐடியை சரி செய்ய நீங்கள் உள்ளிட்டுள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
ta_IN: உள்ளிட்ட பின் தவறானது. இந்த நிராகரிப்பு குறியீடு கார்டு ரீடர் மூலம் செலுத்தப்படும் கட்டணங்களுக்கு மட்டுமே பொருந்தும்.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
ta_IN: உள்ளிட்ட பின் தவறானது. இந்த நிராகரிப்பு குறியீடு கார்டு ரீடர் மூலம் செலுத்தப்படும் கட்டணங்களுக்கு மட்டுமே பொருந்தும்.

en: The Place's full address
ta_IN: இடத்தின் முழு முகவரி

en: The Place's phone number in international format
ta_IN: இடத்தின் தொலைபேசி எண் சர்வதேச வடிவத்தில்

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
ta_IN: இடத்தின் ஃபோன் எண், எண்ணின் பிராந்திய மாநாட்டின் படி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் பணம் செலுத்துவதை ரத்து செய்துவிட்டு உங்கள் இணையதளத்திற்குத் திரும்பினால், URL அவருக்கு அனுப்பப்படும்.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
ta_IN: PayPal உடனடி கட்டண அறிவிப்பு செய்திகளின் வடிவத்தில் பணம் செலுத்துதல் பற்றிய தகவலை இடுகையிடும் URL.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
ta_IN: கட்டணம் செலுத்துதல் அல்லது அமைவு முடிந்ததும் ஸ்ட்ரைப் வாடிக்கையாளர்களை அனுப்ப வேண்டிய URL. உங்கள் பக்கத்தில் வெற்றிகரமான Checkout அமர்வின் தகவலைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், உங்கள் வெற்றிப் பக்கத்தைத் தனிப்பயனாக்குவதற்கான வழிகாட்டியைப் படிக்கவும்.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
ta_IN: ஜிப்/அஞ்சல் குறியீடு தவறானது.

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
ta_IN: தானியங்கி நிரப்புதல் மாறிகள் மூலம் குறிப்பிடப்பட்ட முகவரி PayPal உறுப்பினரின் சேமிக்கப்பட்ட முகவரியை மேலெழுதுகிறது. நீங்கள் அனுப்பும் முகவரிகளை வாங்குபவர்கள் பார்க்கிறார்கள், ஆனால் அவர்களால் அவற்றைத் திருத்த முடியாது. முகவரிகள் தவறானவை அல்லது தவிர்க்கப்பட்டிருந்தால் PayPal அதைக் காட்டாது.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்ட பின் முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை மீறப்பட்டுள்ளது.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
ta_IN: பொத்தானைக் கிளிக் செய்யும் போது சேர்க்க அல்லது கழிக்க வேண்டிய தொகை

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
ta_IN: யு.எஸ் ஃபோன் எண்களுக்கான பகுதி குறியீடு அல்லது அமெரிக்காவிற்கு வெளியே உள்ள ஃபோன் எண்களுக்கான நாட்டின் குறியீடு

en: The author page (front-end)
ta_IN: ஆசிரியர் பக்கம் (முன்-இறுதி)

en: The author profile (backend)
ta_IN: ஆசிரியர் சுயவிவரம் (பின்னணி)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
ta_IN: வணிகத்தின் முகப்புப்பக்கம் போன்ற இந்த இடத்திற்கான அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்

en: The blog's home web address; set in General Options
ta_IN: வலைப்பதிவின் வீட்டு வலை முகவரி; பொது விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
ta_IN: இந்தக் கட்டணத்தைச் செலுத்த கார்டைப் பயன்படுத்த முடியாது (இது தொலைந்துவிட்டதாகவோ அல்லது திருடப்பட்டதாகவோ புகாரளிக்கப்படலாம்).

en: The card does not support the specified currency.
ta_IN: கார்டு குறிப்பிட்ட நாணயத்தை ஆதரிக்கவில்லை.

en: The card does not support this type of purchase.
ta_IN: இந்த வகையான வாங்குதலை கார்டு ஆதரிக்காது.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
ta_IN: கார்டுக்கு பின் தேவைப்படுவதால் அது நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The card has been declined for an unknown reason.
ta_IN: அறியப்படாத காரணத்திற்காக கார்டு நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The card has expired.
ta_IN: அட்டை காலாவதியாகிவிட்டது.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
ta_IN: வாங்குதலை முடிக்க கார்டில் போதுமான நிதி இல்லை.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
ta_IN: கார்டு வழங்குபவரைத் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை, எனவே பணம் செலுத்துவதற்கு அங்கீகாரம் வழங்க முடியவில்லை.

en: The card number is incorrect.
ta_IN: அட்டை எண் தவறானது.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
ta_IN: கார்டு இணைக்கப்பட்டுள்ள கார்டு அல்லது கணக்கு தவறானது.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
ta_IN: பரிவர்த்தனைக்கு அங்கீகாரம் தேவைப்படுவதால் கார்டு நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
ta_IN: பூனை வகைபிரித்தல் பெயர் (எ.கா: வகை அல்லது தயாரிப்பு_பூனை)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
ta_IN: சந்தாவுக்கான கட்டண முயற்சி தோல்வியடைந்தது, புதிய கட்டண முறையைப் பயன்படுத்தி முயற்சிக்கவும்

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
ta_IN: பயனர்பெயர், கடவுச்சொல் மற்றும் செயல்படுத்தும் குறியீடு ஆகியவை தவறானது!

en: The conditions that this element should listen to.
ta_IN: இந்த உறுப்பு கேட்க வேண்டிய நிலைமைகள்.

en: The confirmation subject for this email
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சலுக்கான உறுதிப்படுத்தல் பொருள்

en: The content type to use for this email
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சலுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய உள்ளடக்க வகை

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சலுக்குப் பயன்படுத்த வேண்டிய உள்ளடக்க வகை.%sஎடுத்துக்காட்டு: UTF-8 அல்லது ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
ta_IN: இந்த உருப்படியின் ஒவ்வொரு கூடுதல் யூனிட்டையும் அனுப்புவதற்கான செலவு.

en: The cost of shipping this item.
ta_IN: இந்த பொருளை அனுப்புவதற்கான செலவு.

en: The current theme's name; set in Presentation
ta_IN: தற்போதைய கருப்பொருளின் பெயர்; விளக்கக்காட்சியில் அமைக்கப்பட்டது

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் தங்கள் கார்டில் இருக்கும் இருப்பு அல்லது கடன் வரம்பை மீறியுள்ளார்.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் தங்கள் கார்டில் இருக்கும் இருப்பு அல்லது கடன் வரம்பை மீறியுள்ளார்.

en: The customer has not entered their payment method.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் தனது கட்டண முறையை உள்ளிடவில்லை.

en: The customer must use another card or method of payment.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் மற்றொரு அட்டை அல்லது பணம் செலுத்தும் முறையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
ta_IN: குறிப்பிட்ட நாணய வகைக்கு கார்டைப் பயன்படுத்த முடியுமா என்பதை வாடிக்கையாளர் வழங்குபவரிடம் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
ta_IN: மேலும் தகவலுக்கு வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
ta_IN: கார்டு சரியாக வேலை செய்கிறதா என்பதைச் சரிபார்க்க வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
ta_IN: இந்த வகை வாங்குவதற்கு, தங்கள் கார்டைப் பயன்படுத்த முடியுமா என்பதை உறுதிப்படுத்த, வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
ta_IN: மேலும் தகவலுக்கு வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
ta_IN: பரிவர்த்தனையின் போது கேட்கப்படும் போது வாடிக்கையாளர் மீண்டும் முயற்சி செய்து தங்கள் கார்டை அங்கீகரிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் தனது கார்டைச் செருகி, பின்னை உள்ளிட்டு மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again using the correct CVC.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் சரியான CVCஐப் பயன்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again using the correct PIN.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் சரியான பின்னைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் சரியான பில்லிங் ZIP/அஞ்சல் குறியீட்டைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again using the correct card number.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் சரியான அட்டை எண்ணைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் சரியான காலாவதி தேதியைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: The customer should use an alternative payment method.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் மாற்று கட்டண முறையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: The customer should use another card.
ta_IN: வாடிக்கையாளர் மற்றொரு அட்டையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: The default for this value is 5 seconds
ta_IN: இந்த மதிப்பின் இயல்புநிலை 5 வினாடிகள்

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
ta_IN: ஃபெடெக்ஸ், யுபிஎஸ், யுஎஸ்பிஎஸ் போன்ற இயற்பியல் தயாரிப்பை அனுப்பிய டெலிவரி சேவை.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
ta_IN: பிழை செய்திகளை மில்லி விநாடிகளில் பாப் அப் செய்வதற்கான காலம்.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
ta_IN: அதன் கீழ்தோன்றலில் முதலில் தோன்றும் நேரத்தின் அடிப்படையில் கால அளவு கணக்கிடப்படும்

en: The email address where emails are sent to
ta_IN: மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
ta_IN: பயனர் பதிலளிக்கும் மின்னஞ்சல் முகவரி ('மின்னஞ்சலில் இருந்து' அமைப்பைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்).

en: The email message.
ta_IN: மின்னஞ்சல் செய்தி.

en: The email message. You can use {activation_code} and {register_login_url}
ta_IN: மின்னஞ்சல் செய்தி. நீங்கள் {activation_code} மற்றும் {register_login_url} ஐப் பயன்படுத்தலாம்

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
ta_IN: மின்னஞ்சல் செய்தி. நீங்கள் {user_login}, {register_generated_password} மற்றும் {register_login_url} ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
ta_IN: வாடிக்கையாளருக்குக் காட்டப்பட வேண்டிய ஷிப்பிங் எவ்வளவு நேரம் ஆகும் என்பதற்கான மதிப்பிடப்பட்ட வரம்பு.

en: The expiration year invalid.
ta_IN: காலாவதியான ஆண்டு தவறானது.

en: The fields that should be populated with the address data.
ta_IN: முகவரி தரவுகளுடன் கூடிய புலங்கள்.

en: The filename of the attachment
ta_IN: இணைப்பின் கோப்பு பெயர்

en: The following information has been send by the submitter:
ta_IN: சமர்ப்பிப்பவரால் பின்வரும் தகவல்கள் அனுப்பப்பட்டுள்ளன:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
ta_IN: படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படாது, எந்த மின்னஞ்சலும் அனுப்பப்படாது மற்றும் தொடர்பு உள்ளீடு சேமிக்கப்படாது. சோதனை நோக்கங்களுக்காக PDF கோப்பு மட்டுமே உருவாக்கப்பட்டு பதிவிறக்கம் செய்யப்படும்.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
ta_IN: யு.எஸ் ஃபோன் எண்களுக்கான நான்கு இலக்க தொலைபேசி எண்.

en: The height to set the editor in pixels
ta_IN: எடிட்டரை பிக்சல்களில் அமைப்பதற்கான உயரம்

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
ta_IN: பயன்படுத்த வேண்டிய மொழி. இது கட்டுப்பாடுகளின் பெயர்கள், பதிப்புரிமை அறிவிப்புகள், ஓட்டும் திசைகள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டு லேபிள்கள் மற்றும் சேவை கோரிக்கைகளுக்கான பதில்களை பாதிக்கிறது. ஆதரிக்கப்படும் மொழிக் குறியீடுகளின் பட்டியல்: %sஆதரவு மொழிகள்%s

en: The logic/method of the validation.
ta_IN: சரிபார்ப்பின் தர்க்கம் / முறை.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
ta_IN: மதிப்பிடப்பட்ட வரம்பின் கீழ் எல்லை. காலியாக இருந்தால், குறைந்த வரம்பைக் குறிக்காது.

en: The maximum amount
ta_IN: அதிகபட்ச தொகை

en: The message to display to locked out users
ta_IN: பூட்டப்பட்ட பயனர்களுக்குக் காண்பிக்க வேண்டிய செய்தி

en: The message to display to none logged in users
ta_IN: உள்நுழைந்த பயனர்கள் யாருக்கும் காட்ட வேண்டிய செய்தி

en: The message to display when an incorrect password was entered
ta_IN: தவறான கடவுச்சொல் உள்ளிடப்பட்ட போது காட்ட வேண்டிய செய்தி

en: The minimum amount
ta_IN: குறைந்தபட்ச தொகை

en: The mode of the Checkout Session
ta_IN: செக்அவுட் அமர்வின் முறை

en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் க்கான மிகவும் மேம்பட்ட, நெகிழ்வான மற்றும் பயன்படுத்த எளிதான படிவம் பில்டர்!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
ta_IN: ஷிப்பிங் விகிதத்தின் பெயர், வாடிக்கையாளருக்குக் காட்டப்பட வேண்டும் என்பதாகும். இது CheckoutSessions இல் தோன்றும்.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
ta_IN: பயனர் பதிலளிக்கும் பெயர் ('பெயரிலிருந்து' அமைப்பைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்).

en: The name which emails are sent from.
ta_IN: எந்த மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்படுகின்றன.

en: The number of intervals between subscription billings.
ta_IN: சந்தா பில்லிங்களுக்கு இடையிலான இடைவெளிகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of months to show at once
ta_IN: ஒரே நேரத்தில் காண்பிக்க வேண்டிய மாதங்களின் எண்ணிக்கை

en: The order the post should be displayed in
ta_IN: இடுகை காட்டப்பட வேண்டிய வரிசையில்

en: The password to access the post
ta_IN: இடுகையை அணுகுவதற்கான கடவுச்சொல்

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
ta_IN: கட்டணத் தொகை செல்லாது அல்லது அனுமதிக்கப்பட்ட தொகையை விட அதிகமாக உள்ளது.

en: The payment cannot be authorized.
ta_IN: கட்டணத்தை அங்கீகரிக்க முடியாது.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
ta_IN: அறியப்படாத காரணத்திற்காக வழங்குநரால் கட்டணத்தைச் செயல்படுத்த முடியவில்லை.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
ta_IN: பணம் செலுத்தப்பட்டது மற்றும் உங்கள் கணக்கு இருப்பில் வெற்றிகரமாக பணம் சேர்க்கப்பட்டது.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
ta_IN: இது மோசடி என்று ஸ்ட்ரைப் சந்தேகிப்பதால் பணம் நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் பயனரின் பிளாக் பட்டியலில் உள்ள மதிப்புடன் இது பொருந்துவதால் கட்டணம் நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
ta_IN: கார்டு தொலைந்துவிட்டதாகக் கூறப்பட்டதால் கட்டணம் நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
ta_IN: கார்டு திருடப்பட்டதாகக் கூறப்பட்டதால் கட்டணம் நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
ta_IN: பணம் செலுத்த முடியவில்லை. உங்கள் வாடிக்கையாளரின் வங்கிக் கணக்கிலிருந்து பணம் செலுத்தப்பட்டால் மட்டுமே இது நடக்கும்.

en: The payment is not permitted.
ta_IN: கட்டணம் செலுத்த அனுமதி இல்லை.

en: The payment is pending.
ta_IN: கட்டணம் நிலுவையில் உள்ளது.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
ta_IN: பணம் செலுத்த மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும். அதை இன்னும் செயலாக்க முடியவில்லை என்றால், வாடிக்கையாளர் தங்கள் அட்டை வழங்குபவரை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
ta_IN: பணம் செலுத்த மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும். இன்னும் செயலாக்க முடியவில்லை என்றால், பிறகு மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
ta_IN: பணம் தர மறுக்கப்பட்டது. நிலுவையிலுள்ள_காரணம் மாறி அல்லது Fraud_Management_Filters_x மாறிக்கு பட்டியலிடப்பட்டுள்ள காரணங்களில் ஒன்றின் காரணமாக, கட்டணம் முன்பு நிலுவையில் இருந்தால் மட்டுமே இது நடக்கும்.

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
ta_IN: இடுகை வடிவம் (எ.கா: மேற்கோள், கேலரி, ஆடியோ போன்றவை)

en: The post tags
ta_IN: இடுகை குறிச்சொற்கள்

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
ta_IN: இடுகை வகை %1$s இருப்பதாகத் தெரியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
ta_IN: ஷிப்பிங், கையாளுதல் அல்லது வரி உட்பட, தயாரிப்பு, சேவை அல்லது பங்களிப்பின் விலை அல்லது தொகை. இப்போது வாங்கு அல்லது நன்கொடை பொத்தான்களில் இருந்து இந்த மாறியைத் தவிர்த்துவிட்டால், பணம் செலுத்தும் நேரத்தில் வாங்குபவர்கள் தங்கள் சொந்தத் தொகையை உள்ளிடவும்.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
ta_IN: பயன்படுத்த வேண்டிய பகுதி குறியீடு. இது கொடுக்கப்பட்ட நாடு அல்லது பிரதேசத்தின் அடிப்படையில் வரைபடத்தின் நடத்தையை மாற்றுகிறது. பிராந்திய அளவுரு யூனிகோட் பிராந்திய துணைக் குறி அடையாளங்காட்டிகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது, அவை (பொதுவாக) நாட்டின் குறியீட்டின் மேல்-நிலை டொமைன்களுக்கு (ccTLDs) ஒருவரையொருவர் மேப்பிங் செய்யும். பெரும்பாலான யூனிகோட் பிராந்திய அடையாளங்காட்டிகள் ISO 3166-1 குறியீடுகளுக்கு ஒரே மாதிரியானவை, சில குறிப்பிடத்தக்க விதிவிலக்குகளுடன். எடுத்துக்காட்டாக, கிரேட் பிரிட்டனின் ccTLD ஆனது "uk" (டொமைன் .co.uk உடன் தொடர்புடையது) ஆகும், அதே சமயம் அதன் பிராந்திய அடையாளங்காட்டி "GB" ஆகும்.

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
ta_IN: இதன் விளைவாக மீட்டர்களில் வெளிப்படுத்தப்படும். தனித்துவமான புல பெயரை உள்ளிடுக எ.கா: மொத்த_விளக்கம்

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
ta_IN: இதன் விளைவாக நொடிகளில் வெளிப்படுத்தப்படும். தனித்துவமான புல பெயரை உள்ளிடுக எ.கா: total_traveltime

en: The shipping rate options to apply to this Session.
ta_IN: இந்த அமர்வுக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டிய ஷிப்பிங் கட்டண விருப்பங்கள்.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
ta_IN: சரிவுக்கான குறிப்பிட்ட காரணத்தை வாடிக்கையாளரிடம் தெரிவிக்கக்கூடாது. மாறாக, இது ஒரு பொதுவான சரிவாக முன்வைக்கப்பட வேண்டும்.

en: The steps the slider makes when sliding
ta_IN: நெகிழ் போது ஸ்லைடர் செய்யும் படிகள்

en: The subject for this email
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சலுக்கான பொருள்

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
ta_IN: சந்தாவின் விளக்கம், வாடிக்கையாளருக்குக் காட்டப்படும்.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
ta_IN: குறிச்சொல் வகைபிரித்தல் பெயர் (எ.கா: post_tag அல்லது product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
ta_IN: %1$s வகைபிரித்தல் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: The thickness of the signature when drawing
ta_IN: வரையும்போது கையொப்பத்தின் தடிமன்

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
ta_IN: யு.எஸ் ஃபோன் எண்களுக்கான மூன்று இலக்க முன்னொட்டு அல்லது யு.எஸ்.க்கு வெளியே உள்ள ஃபோன் எண்களுக்கான முழு ஃபோன் எண்ணும், நாட்டின் குறியீட்டைத் தவிர்த்து.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
ta_IN: இணைப்பு கைவிடப்பட்டு பிழை திரும்புவதற்கு முன், நொடிகளில் நேரம்.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
ta_IN: கீழ்தோன்றும் பட்டியலில் முதலில் தோன்றும் நேரம் (குறைந்தபட்ச நேரம்)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
ta_IN: கீழ்தோன்றும் பட்டியலில் கடைசியாக தோன்றும் நேரம் (அதிகபட்ச நேரம்)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
ta_IN: பயனர் தங்கள் சுட்டியைக் கொண்டு புலத்தில் வட்டமிட்டவுடன் உதவிக்குறிப்பு தோன்றும்.

en: The total of times a user can click the "+" icon
ta_IN: ஒரு பயனர் "+" ஐகானைக் கிளிக் செய்யக்கூடிய மொத்த முறை

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
ta_IN: டெலிவரி சேவையிலிருந்து பெறப்பட்ட இயற்பியல் தயாரிப்புக்கான கண்காணிப்பு எண். இந்த வாங்குதலுக்காக பல கண்காணிப்பு எண்கள் உருவாக்கப்பட்டிருந்தால், அவற்றை காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கவும்.

en: The types of place results to return
ta_IN: திரும்புவதற்கான இடங்களின் வகைகள்

en: The unit of measure if weight is specified.
ta_IN: எடை குறிப்பிடப்பட்டால் அளவீட்டு அலகு.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
ta_IN: மதிப்பிடப்பட்ட வரம்பின் மேல் எல்லை. காலியாக இருந்தால், மேல் வரம்பைக் குறிக்காது, அதாவது எல்லையற்றது.

en: The value for your hidden field.
ta_IN: உங்கள் மறைக்கப்பட்ட புலத்திற்கான மதிப்பு.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
ta_IN: இந்த புலம் தெரியும் முன் புலத்திற்கு இருக்க வேண்டிய மதிப்பு.

en: Theme & colors
ta_IN: தீம் & வண்ணங்கள்

en: Theme & styles
ta_IN: தீம் & பாணிகள்

en: Theme style
ta_IN: தீம் நடை

en: Theme styles
ta_IN: தீம் பாணிகள்

en: Third choice
ta_IN: மூன்றாவது தேர்வு

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
ta_IN: பிறந்த தேதியின் அடிப்படையில் வயது, மாதங்கள் அல்லது நாட்களைத் திரும்பப் பெற இது உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
ta_IN: நுழைவுத் தரவை வேறு வடிவத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கவும், இந்த படிவத்திற்குள் தானாகவே தானியங்குபடுத்தவும் இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: This authorization has been voided.
ta_IN: இந்த அங்கீகாரம் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
ta_IN: இந்த அங்கீகாரம் காலாவதியானது மற்றும் கைப்பற்ற முடியாது.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
ta_IN: இது உரை புலம் அல்லது மறைக்கப்பட்ட புலம் (முன்னும் பின்னும் அடைப்புக்குறிகளை சேர்க்க வேண்டாம்).

en: This content will be placed after the body content of the email.
ta_IN: மின்னஞ்சலின் உடல் உள்ளடக்கத்திற்குப் பிறகு இந்த உள்ளடக்கம் வைக்கப்படும்.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் உடலுக்குப் பிறகு இந்த உள்ளடக்கம் வைக்கப்படும்.

en: This content will be placed before the body content of the email.
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கம் மின்னஞ்சலின் உடல் உள்ளடக்கத்திற்கு முன் வைக்கப்படும்.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கம் உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் உடலின் முன் வைக்கப்படும்.

en: This form is no longer available
ta_IN: இந்த படிவம் இனி கிடைக்காது

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
ta_IN: மாற்று உறுப்பை பயனர் முடக்கியபோது இது மாற்று லேபிள் ஆகும்

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
ta_IN: மாற்று உறுப்பை பயனர் இயக்கும் போது இது மாற்று லேபிள் ஆகும்

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
ta_IN: மாற்று உறுப்பை பயனர் முடக்கியபோது இது மாற்று மதிப்பு

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
ta_IN: மாற்று உறுப்பை பயனர் இயக்கும் போது இது மாற்று மதிப்பு

en: This mail was send from
ta_IN: இந்த அஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
ta_IN: படிவங்களை உருவாக்கும்போது உங்கள் பிரிவுகளை கண்காணிக்க இது எளிதாக்குகிறது

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
ta_IN: பட்டியல் பயனருக்கு தெரியாவிட்டால் இந்த செய்தி காட்டப்படும்

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
ta_IN: தற்போதைய வடிப்பானின் அடிப்படையில் முடிவுகள் இல்லை என்றால் இந்த செய்தி காட்டப்படும்

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
ta_IN: மேலே உள்ள உள்ளமைவின் அடிப்படையில் ஏற்கனவே அதே தலைப்பில் உள்ளீடு இருந்தால் இந்தச் செய்தி பயனருக்குக் காண்பிக்கப்படும்

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
ta_IN: தற்போதைய பயனருக்கு முற்றிலும் பூஜ்ஜிய முடிவுகள் இருந்தால் மட்டுமே இந்த செய்தி காட்டப்படும்.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
ta_IN: இது உள்நுழைந்த பயனர்களுக்கு மட்டுமே வேலை செய்யும் அல்லது நுழைவு ஐடியுடன் key _GET அல்லது $ _POST ஒரு விசையை [contact_entry_id] கொண்டிருக்கும்போது மட்டுமே (அந்த விஷயத்தில் "படிவ ஐடி" அமைப்பு வழக்கற்றுப் போய்விட்டது)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
ta_IN: பின்வருவனவற்றில் ஏதேனும் ஒன்றைப் பயன்படுத்தினால்/இயக்கப்பட்டால் மட்டுமே இது செயல்படும்:%1$s- "பயனர்கள் கடைசியாகச் சமர்ப்பித்த படிவத் தரவை மீட்டெடுக்கவும்" %1$s- உங்கள் படிவத்தில் அவர்களின் தலைப்பின் அடிப்படையில் தொடர்பு உள்ளீடுகளைத் தேடும் தேடல் புலம் உள்ளது; %1$s- $_GET அல்லது $_POST ஆனது நுழைவு ஐடியுடன் [contact_entry_id] ஒரு விசையைக் கொண்டிருக்கும்போது;%1$s- உங்களிடம் "hidden_contact_entry_id" என்ற மறைந்த புலம் இருந்தால், {user_last_entry_id} குறிச்சொல்லை இயல்புநிலை மதிப்பாக அமைக்கவும்;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
ta_IN: நீங்கள் நிபந்தனையுடன் user_login அல்லது user_email புலத்தை மறைக்கும் போது மட்டுமே இந்த விருப்பம் பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
ta_IN: இந்த விருப்பம் தேவைப்படுகிறது, இதனால் சூப்பர் படிவங்கள் தூரத்தை எவ்வாறு கணக்கிடுவது என்று தெரியும்

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
ta_IN: இந்த சுயவிவரம் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் எந்த தொகையும் சேகரிக்கப்படாது.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
ta_IN: இந்த தொடர் கட்டணத் திட்டம் ரத்துசெய்யப்பட்டது, மீண்டும் செயல்படுத்த முடியாது. மீண்டும் மீண்டும் பணம் செலுத்தப்படாது.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
ta_IN: Wp-content கோப்பகத்திற்கு வெளியே பாதுகாப்பான கோப்பகத்தில் கோப்புகள் சேமிக்கப்படும் போது மட்டுமே இந்த அமைப்பு செயல்படும். உள்நுழைந்த எந்தவொரு பயனரும் கோப்புகளைப் பதிவிறக்க அனுமதிக்க காலியாக விடவும்.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
ta_IN: Wp-content கோப்பகத்திற்கு வெளியே பாதுகாப்பான கோப்பகத்தில் கோப்புகள் சேமிக்கப்படும் போது மட்டுமே இந்த அமைப்பு செயல்படும். இயக்கப்பட்டால், கோப்புகளை அங்கீகரிக்கும் எந்தவொரு பதிவிறக்கத்தையும் இது தடுக்கும். கோப்புகளைப் பதிவிறக்குவதற்கு முன்பு பயனர்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
ta_IN: இந்த மதிப்பு தனிப்பட்ட பொருட்களின் எடை மதிப்புகளை மீறுகிறது. சுயவிவர அடிப்படையிலான ஷிப்பிங் கட்டணங்கள் எடையின் அடிப்படையில் கட்டமைக்கப்பட்டிருந்தால், பேபால் கட்டணம் செலுத்துவதற்கான ஷிப்பிங் கட்டணங்களைக் கணக்கிட இந்த மதிப்பைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
ta_IN: இந்த மாறி அளவு சார்ந்தது அல்ல. ஆர்டரில் உள்ள பொருட்களின் எண்ணிக்கையைப் பொருட்படுத்தாமல், அதே கையாளுதல் செலவு பொருந்தும்.

en: This will add a marker for the address location on the map
ta_IN: இது வரைபடத்தில் முகவரி இருப்பிடத்திற்கு ஒரு மார்க்கரைச் சேர்க்கும்

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
ta_IN: இது ஒரு உதவிக்குறிப்புடன் கேள்விக்குறியைச் சேர்க்கும் (கேள்வி ஐகானுக்கு காலியாக விடவும்)

en: This will apply a right to left layout for your emails
ta_IN: இது உங்கள் மின்னஞ்சல்களுக்கு வலதுபுறம் இடது தளவமைப்புக்கு பொருந்தும்

en: This will attach a CSV file to the admin email
ta_IN: இது நிர்வாக மின்னஞ்சலுடன் CSV கோப்பை இணைக்கும்

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
ta_IN: இது வரி முறிவுகளை தானாகவே [br /] குறிச்சொற்களாக மாற்றும்

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
ta_IN: இது HTML மின்னஞ்சல்களில் வரி முறிவுகளை [br /] குறிச்சொல்லாக மாற்றும்

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
ta_IN: இது HTML மின்னஞ்சல்களில் வரி முறிவுகளை [br /] குறிச்சொற்களாக மாற்றும்

en: This will create a new site within your wordpress site network
ta_IN: இது உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தள நெட்வொர்க்கில் ஒரு புதிய தளத்தை உருவாக்கும்

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
ta_IN: இந்த டொமைனுக்கான உங்கள் சொருகி இது செயலிழக்க செய்யும். தொடர்வது உறுதி என்றால் சரி என்பதைக் கிளிக் செய்க!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
ta_IN: இது உங்கள் தற்போதைய எல்லா அமைப்புகளையும் நீக்கும். தொடர்வது உறுதி என்றால் சரி என்பதைக் கிளிக் செய்க!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
ta_IN: இது உங்கள் தற்போதைய முன்னேற்றத்தை நீக்கும். நீங்கள் தொடர்வதற்கு முன், எல்லா உறுப்புகளையும் நீக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதை உறுதிசெய்து இந்த எடுத்துக்காட்டு படிவத்தை செருகவும்!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
ta_IN: உரை தூரம் மீட்டர் அல்லது மைல்களில் திரும்புமா என்பதை இது தீர்மானிக்கும்

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
ta_IN: பயனர் கணக்கு அங்கீகரிக்கப்பட்டவுடன் இது புதிய கடவுச்சொல்லை உருவாக்கும்

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
ta_IN: இது எல்லா அமைப்புகளையும் அனுப்புவதைத் தடுக்கும் (பொதுவாக உங்கள் Zapக்கு இவை தேவையில்லை)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
ta_IN: முன்னர் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட தரவுகளுடன் பயனர் தட்டச்சு செய்யத் தொடங்கும் போது உலாவி தானாக ஒரு புலத்தை தானாகவே தானியங்குபடுத்துவதை இது தடுக்கும்

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
ta_IN: இது தொடர்பு உள்ளீட்டிற்கு வெற்று மதிப்புகள் சேமிக்கப்படுவதைத் தடுக்கும்

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
ta_IN: தற்போதைய படிக்கு பிழை கண்டறியப்பட்டால் இது ஸ்க்ரோலிங் விளைவைத் தடுக்கும்

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
ta_IN: இது அடுத்த அல்லது முந்தைய பொத்தானைக் கிளிக் செய்தபோது ஸ்க்ரோலிங் விளைவைத் தடுக்கும்

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
ta_IN: இந்த பல பகுதி செயலில் இருக்கும்போது முதல் உறுப்பு தானாக கவனம் செலுத்துவதை இது தடுக்கும்

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
ta_IN: இது வழங்கப்பட்ட பகுதியில் தேடல் முடிவுகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கும். பிராந்திய அளவுரு யூனிகோட் பிராந்திய துணைக் குறி அடையாளங்காட்டிகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது, அவை (பொதுவாக) நாட்டின் குறியீட்டின் மேல்-நிலை டொமைன்களுக்கு (ccTLDs) ஒருவரையொருவர் மேப்பிங் செய்யும். பெரும்பாலான யூனிகோட் பிராந்திய அடையாளங்காட்டிகள் ISO 3166-1 குறியீடுகளுக்கு ஒரே மாதிரியானவை, சில குறிப்பிடத்தக்க விதிவிலக்குகளுடன். எடுத்துக்காட்டாக, கிரேட் பிரிட்டனின் ccTLD ஆனது "uk" (டொமைன் .co.uk உடன் தொடர்புடையது) ஆகும், அதே சமயம் அதன் பிராந்திய அடையாளங்காட்டி "GB" ஆகும்.

en: This will save a subscriber for MailPoet
ta_IN: இது MailPoetக்கான சந்தாதாரரைச் சேமிக்கும்

en: This will save a subscriber for Mailster
ta_IN: இது Mailsterக்கான சந்தாதாரரைச் சேமிக்கும்

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
ta_IN: இது பயனரால் உள்ளிடப்பட்ட மின்னஞ்சலை சந்தாதாரர் மின்னஞ்சல் முகவரியாகச் சேமிக்கும்

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
ta_IN: இது பயனரால் நிரப்பப்படாத எந்த புலங்களையும் அகற்றும்

en: Thousand separator
ta_IN: ஆயிரம் பிரிப்பான்

en: Three-letter ISO code for the currency e.g: USD, AUD, EUR. List of %ssupported currencies%s.
ta_IN: நாணயத்திற்கான மூன்றெழுத்து ISO குறியீடு எ.கா: USD, AUD, EUR. %sஆதரிக்கப்படும் நாணயங்களின் பட்டியல்%s.

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
ta_IN: மூன்றெழுத்து ISO நாணயக் குறியீடு எ.கா. USD, CAD, EUR

en: Three-letter ISO currency code. Must be a %ssupported currency%s.
ta_IN: மூன்றெழுத்து ISO நாணயக் குறியீடு. %s ஆதரிக்கப்படும் நாணயம்%s ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
ta_IN: கொக்கிகள் சுடுவதற்கு முன்பு "கீஅப்" நிகழ்விற்கான நுழைவு (மில்லி விநாடிகளில்)

en: Thu
ta_IN: து

en: Thursday
ta_IN: வியாழக்கிழமை

en: Till
ta_IN: வரை

en: Till date
ta_IN: இன்று வரை

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
ta_IN: தேதி வரை (yyyy-mm-dd): குறிப்பிட்ட தேதி வரம்பிற்குள் பாப்அப்பைக் காண்பி

en: Time
ta_IN: நேரம்

en: Timeout (seconds)
ta_IN: நேரம் முடிந்தது (விநாடிகள்)

en: TinyMCE
ta_IN: டைனிஎம்சிஇ

en: Tip
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு

en: Title
ta_IN: தலைப்பு

en: Title color
ta_IN: தலைப்பு நிறம்

en: Title for blog
ta_IN: வலைப்பதிவுக்கான தலைப்பு

en: Title line-height in pixels (0 = none)
ta_IN: தலைப்பு வரி-உயரம் பிக்சல்களில் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Title size in pixels (0 = none)
ta_IN: தலைப்பு அளவு பிக்சல்களில் (0 = எதுவுமில்லை)

en: Title weight (0 = none)
ta_IN: தலைப்பு எடை (0 = எதுவுமில்லை)

en: To delete this entry you must be logged in.
ta_IN: இந்த பதிவை நீக்க நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
ta_IN: உங்கள் PDF க்கு தலைப்பு மற்றும் அடிக்குறிப்பைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் எந்த உறுப்புகளையும் (நெடுவரிசைகள் உட்பட) திருத்தலாம் மற்றும் "PDF அமைப்புகள்" பகுதிக்கு செல்லவும். உறுப்பு ஒரு தலைப்பு அல்லது அடிக்குறிப்பாக பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமா என்பதை இங்கே நீங்கள் வரையறுக்கலாம். நீங்கள் ஒரு தலைப்பு அல்லது அடிக்குறிப்பு உறுப்பை மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க. பல கூறுகளைச் சேர்க்க நீங்கள் அதற்கு பதிலாக ஒரு நெடுவரிசையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
ta_IN: உதாரணமாக Raleway google எழுத்துருவைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் உள்ளிடலாம்: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
ta_IN: எல்லா புலங்களையும் நிலைமாற்று

en: Toggle button background (off)
ta_IN: பொத்தானை பின்னணியை மாற்று (முடக்கு)

en: Toggle button background (on)
ta_IN: பொத்தானை பின்னணியை மாற்று (ஆன்)

en: Toggle button colors
ta_IN: பொத்தான் வண்ணங்களை மாற்று

en: Toggle button font (off)
ta_IN: பொத்தானை எழுத்துருவை மாற்று (முடக்கு)

en: Toggle button font (on)
ta_IN: பொத்தானை எழுத்துருவை மாற்று (ஆன்)

en: Toggle field
ta_IN: புலத்தை மாற்று

en: Toggle start value (default status)
ta_IN: தொடக்க மதிப்பை நிலைமாற்று (இயல்புநிலை நிலை)

en: Tooltip Arrow Background
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு அம்பு பின்னணி

en: Tooltip Arrow Border
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு அம்பு பார்டர்

en: Tooltip Background
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு பின்னணி

en: Tooltip Border
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு பார்டர்

en: Tooltip Colors
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு நிறங்கள்

en: Tooltip Font
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு எழுத்துரு

en: Tooltip text
ta_IN: உதவிக்குறிப்பு உரை

en: Top
ta_IN: மேலே:

en: Top and Left
ta_IN: மேல் மற்றும் இடது

en: Top and Right
ta_IN: மேல் மற்றும் வலது

en: Top left
ta_IN: மேல் இடது

en: Top right
ta_IN: மேல் வலது

en: Total
ta_IN: மொத்தம்

en: Track color
ta_IN: ட்ராக் நிறம்

en: Track form submissions with Google Analytics
ta_IN: Google Analytics உடன் படிவ சமர்ப்பிப்புகளைக் கண்காணிக்கவும்

en: Tracking Events
ta_IN: கண்காணிப்பு நிகழ்வுகள்

en: Tracking number (optional)
ta_IN: கண்காணிப்பு எண் (விரும்பினால்)

en: Transaction
ta_IN: பரிவர்த்தனை

en: Transaction Details
ta_IN: பரிமாற்ற விவரங்கள்

en: Transaction ID
ta_IN: பரிவர்த்தனை ஐடி

en: Transactions
ta_IN: பரிவர்த்தனைகள்

en: Transfer after this element
ta_IN: இந்த உறுப்புக்குப் பிறகு மாற்றவும்

en: Transfer this element (also works across forms)
ta_IN: இந்த உறுப்பை மாற்றவும் (படிவங்களிலும் வேலை செய்கிறது)

en: Translate countries by its given iso code
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட ஐசோ குறியீட்டின் மூலம் நாடுகளை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Translations
ta_IN: மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Trash
ta_IN: குப்பை

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
ta_IN: பயண முறை (திசைகளை கணக்கிடும்போது எந்த போக்குவரத்து பயன்முறையைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
ta_IN: சோதனைக் காலம் நாட்களில் (பயன்முறை `சந்தா` என அமைக்கப்பட்டால் மட்டுமே வேலை செய்யும்)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
ta_IN: கீழேயுள்ள எல்லா நிபந்தனைகளும் அவற்றின் மதிப்போடு பொருந்தும்போது மட்டுமே தூண்டவும்.

en: Tu
ta_IN: து

en: Tue
ta_IN: செவ்வாய்

en: Tuesday
ta_IN: செவ்வாய்

en: Turkish
ta_IN: துருக்கியம்

en: U.S. state
ta_IN: அமெரிக்க மாநிலம்

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
ta_IN: நீங்கள் உள்நுழைவு படிவத்தை வைத்த உங்கள் உள்நுழைவு பக்கத்தின் URL, இங்கே பயனர்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியைச் சரிபார்க்கலாம்

en: US State
ta_IN: அமெரிக்க அரசு

en: Ukrainian
ta_IN: உக்ரேனிய

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
ta_IN: உள்ளடக்கத்தை ஏற்ற முடியவில்லை, தயவுசெய்து பக்கத்தைப் புதுப்பிக்கவும் அல்லது பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to submit form, session expired!
ta_IN: படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க முடியவில்லை, அமர்வு காலாவதியானது!

en: Unable to switch language, session expired!
ta_IN: மொழியை மாற்ற முடியவில்லை, அமர்வு காலாவதியானது!

en: Uncaptured
ta_IN: கைப்பற்றப்படவில்லை

en: Undo last change
ta_IN: கடைசி மாற்றத்தை செயல்தவிர்

en: Unique code
ta_IN: தனித்துவமான குறியீடு

en: Unique code generation
ta_IN: தனித்துவமான குறியீடு உருவாக்கம்

en: Unique field name
ta_IN: தனித்துவமான புலத்தின் பெயர்

en: Unique field name (required)
ta_IN: தனித்துவமான புலத்தின் பெயர் (தேவை)

en: Unique field name may not be empty!
ta_IN: தனித்துவமான புலத்தின் பெயர் காலியாக இல்லாமல் இருக்கலாம்!

en: Unit
ta_IN: அலகு

en: Unit amount
ta_IN: யூனிட் தொகை

en: Unit.
ta_IN: அலகு.

en: Unknown
ta_IN: தெரியவில்லை

en: Unread
ta_IN: படிக்காதது

en: Unsubscribed
ta_IN: குழுவிலகப்பட்டது

en: Until
ta_IN: வரை

en: Update
ta_IN: புதுப்பிப்பு

en: Update Element
ta_IN: உறுப்பு புதுப்பிக்கவும்

en: Update all
ta_IN: அனைத்தையும் புதுப்பிக்கவும்

en: Update based on user ID (user_id)
ta_IN: பயனர் ஐடி (user_id) அடிப்படையில் புதுப்பி

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
ta_IN: நிபந்தனை தர்க்கம், {குறிச்சொற்கள்} மற்றும் மாறி புலங்களை மாறும் வகையில் புதுப்பிக்கவும்

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு தரவைப் புதுப்பிக்கவும் (தொடர்பு நுழைவு கண்டறியப்பட்டால்)

en: Update current logged in user
ta_IN: பயனர் உள்நுழைந்த மின்னோட்டத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update custom user meta
ta_IN: தனிப்பயன் பயனர் மெட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update user based on user_id field or GET or POST
ta_IN: user_id புலம் அல்லது GET அல்லது POST அடிப்படையில் பயனரைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Upload CSV file
ta_IN: CSV கோப்பை பதிவேற்றவும்

en: Upload a file to send as attachment
ta_IN: இணைப்பாக அனுப்ப ஒரு கோப்பை பதிவேற்றவும்

en: Upload a logo to use for this email template
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டிற்குப் பயன்படுத்த ஒரு லோகோவைப் பதிவேற்றவும்

en: Upload failed
ta_IN: பதிவேற்றம் தோல்வியுற்றது

en: Upload limit reached!
ta_IN: பதிவேற்ற வரம்பை அடைந்துவிட்டது!

en: Upload size limit reached!
ta_IN: பதிவேற்ற அளவு வரம்பை அடைந்தது!

en: Uploading files...
ta_IN: கோப்புகளைப் பதிவேற்றுகிறது...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
ta_IN: நாட்டின் குறியீட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, சரியான ஃபோன் எண் வடிவமைப்பிற்கான ஒதுக்கிடக் காட்டப்படும்

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
ta_IN: பிழையைக் கண்டறிய முடியவில்லை என்றால் %shttps://jsonlint.com/%s ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
ta_IN: 24 மணிநேர வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும் எ.கா: 13:00, 09:30 போன்றவை.

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
ta_IN: பல பாத்திரங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க CTRL அல்லது SHIFT ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
ta_IN: தனிப்பயன் மின்னஞ்சல் உடலைப் பயன்படுத்தவும். சுழற்சியை மீட்டெடுக்க {loop_fields} ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
ta_IN: தனிப்பயன் வளையத்தைப் பயன்படுத்தவும். மதிப்புகளை மீட்டெடுக்க {loop_label} மற்றும் {loop_value} ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use a password to protect the form
ta_IN: படிவத்தைப் பாதுகாக்க கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use an existing product ID which the price will belong to
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள தயாரிப்பு ஐடியைப் பயன்படுத்தவும், அதன் விலைக்கு சொந்தமானது

en: Use as PDF footer
ta_IN: PDF அடிக்குறிப்பாக பயன்படுத்தவும்

en: Use as PDF header
ta_IN: PDF தலைப்பாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Use custom HTML and CSS when printing
ta_IN: அச்சிடும் போது தனிப்பயன் HTML மற்றும் CSS ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use custom button settings or the default form button settings?
ta_IN: தனிப்பயன் பொத்தான் அமைப்புகள் அல்லது இயல்புநிலை படிவம் பொத்தான் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவா?

en: Use custom headers
ta_IN: தனிப்பயன் தலைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use custom padding
ta_IN: தனிப்பயன் திணிப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use headers defined for Admin emails (default)
ta_IN: நிர்வாகி மின்னஞ்சல்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட தலைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும் (இயல்புநிலை)

en: Use headers defined for Confirmation emails
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட தலைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use image button instead of text button
ta_IN: உரை பொத்தானுக்கு பதிலாக பட பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
ta_IN: தொடக்க புள்ளியாக இதைப் பயன்படுத்தவும், ஆனால் நீங்கள் நெடுவரிசைகளைத் தனிப்பயனாக்கலாம்

en: Use minimal editor config
ta_IN: குறைந்தபட்ச எடிட்டர் உள்ளமைவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
ta_IN: காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட நாட்களைக் குறிப்பிட எண்களைப் பயன்படுத்தவும் எ.கா: 0,1,2%sஎங்கே: 0 = ஞாயிறு மற்றும் 1 = திங்கள் போன்றவை.

en: Use the adaptive positioning by default
ta_IN: இயல்பாக தகவமைப்பு பொருத்துதலைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
ta_IN: இயல்புநிலை wp_mail () ஐப் பயன்படுத்தவும் அல்லது மின்னஞ்சல்களை அனுப்ப SMTP ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் ஹோஸ்ட் செய்யப்பட்ட பரப்புகளில் ரெண்டரிங் செய்வதற்கான சந்தா பற்றிய விளக்கத்தை விருப்பமாகச் சேமிக்க இந்தப் புலத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use this to add some extra styles for this element.
ta_IN: இந்த உறுப்புக்கு சில கூடுதல் பாணிகளைச் சேர்க்க இதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
ta_IN: இந்த வாங்குதலுக்கான உங்கள் இன்வாய்ஸ் எண்ணை அடையாளம் காண பயன்படுத்தவும்.

en: Use your own custom regex to validate this field
ta_IN: இந்த புலத்தை சரிபார்க்க உங்கள் சொந்த தனிப்பயன் ரீஜெக்ஸைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use {tags} if needed
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும்

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை} பயன்படுத்தவும்%sஒவ்வொரு அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகையையும் குழாய்களால் பிரிக்கப்பட்ட புதிய கோட்டில் வைக்கவும் எ.கா: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும், ஒவ்வொரு பயன்முறையையும் கமாவுடன் பிரிக்கவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: BUS, RAIL, SUBWAY, TRAIN, TRAM

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தவும், செல்லுபடியாகும் முறைகள்: டிரைவிங், பைசைக்ளிங், டிரான்சிட், நடைபயிற்சி

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தவும், தேவைப்பட்டால் மூன்றாம் தரப்பு [சுருக்குக்குறியீடுகளையும்] பயன்படுத்தலாம். மூன்றாம் தரப்பினரிடமிருந்து [ஷார்ட்கோட்களுடன்] இணைந்து {குறிச்சொற்களை using பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால், இது துவக்கப்பட்ட DOM உறுப்புகளுடன் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்பதை நினைவில் கொள்க. ஏனென்றால் {குறிச்சொற்களை using பயன்படுத்தும் போது ஒரு புலத்தின் மதிப்பு மாற்றத்தை பிரதிபலிக்கும் வகையில் HTML புதுப்பிக்கப்படும், இது HTML ஐ மீண்டும் ஏற்றுவதற்கு காரணமாகிறது, எந்த துவக்கப்பட்ட DOM கூறுகளையும் இழக்கிறது. ஒரு HTML உறுப்பில் {குறிச்சொற்கள்} மற்றும் [ஷார்ட்கோட்களை] கலக்காதது சிறந்த நடைமுறை.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். எடுத்துக்காட்டு மதிப்புகள்: என்.எல் (நெதர்லாந்திற்கு), எஸ் (ஸ்பெயினுக்கு), டி (ஜெர்மனிக்கு), இங்கிலாந்து (கிரேட் பிரிட்டனுக்கு)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். எடுத்துக்காட்டு மதிப்புகள்: நாங்கள் (அமெரிக்காவுக்கு), என்.எல் (நெதர்லாந்திற்கு), எஸ் (ஸ்பெயினுக்கு), டி (ஜெர்மனிக்கு), இங்கிலாந்து (கிரேட் பிரிட்டனுக்கு)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். 1 மற்றும் 20 க்கு இடையில் ஒரு மதிப்பாக இருக்க வேண்டும் (அதிகமானது பெரிதாக்கப்படுவதைக் குறிக்கிறது)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். உங்கள் வழிப்புள்ளிகளில் `தோற்றம்` மற்றும்` இலக்கு` இருப்பிடங்களைச் சேர்க்காமல் இருப்பதை உறுதிசெய்க. ஒவ்வொரு வழிப்பாதையையும் புதிய வரியில் வைக்கவும். இவ்வாறு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது: {இருப்பிடம்}|{நிறுத்துதல்}
    'இருப்பிடம்' என்பது முகவரி அல்லது லாட்லாங் மற்றும் 'நிறுத்துதல்' என்பது 'உண்மை' அல்லது 'தவறானது', அங்கு 'உண்மை' என்பது வழிப்பாதை என்பது பாதையில் ஒரு நிறுத்தமாகும் என்பதைக் குறிக்கிறது, இது வழியை இரண்டு வழிகளாகப் பிரிக்கும் விளைவைக் கொண்டுள்ளது. எடுத்துக்காட்டு மதிப்புகள்:
    முகவரி 1, நகரம், நாடு|பொய்
    முகவரி 2, சிட்டி 2, நாடு|உண்மை
    முகவரி 3, சிட்டி 3, நாடு|பொய்
    முகவரி 4, சிட்டி 4, நாடு|பொய்

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். ஒவ்வொரு வழிப்பாதையையும் புதிய வரியில் வைக்கவும். இவ்வாறு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது: {இருப்பிடம்}|{நிறுத்துதல்}
    'இருப்பிடம்' என்பது முகவரி அல்லது லாட்லாங் மற்றும் 'நிறுத்துதல்' என்பது 'உண்மை' அல்லது 'தவறானது', அங்கு 'உண்மை' என்பது வழிப்பாதை என்பது பாதையில் ஒரு நிறுத்தமாகும் என்பதைக் குறிக்கிறது, இது வழியை இரண்டு வழிகளாகப் பிரிக்கும் விளைவைக் கொண்டுள்ளது. எடுத்துக்காட்டு மதிப்புகள்:
    முகவரி 1, நகரம், நாடு|பொய்
    முகவரி 2, சிட்டி 2, நாடு|உண்மை
    முகவரி 3, சிட்டி 3, நாடு|பொய்
    முகவரி 4, சிட்டி 4, நாடு|பொய்

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: FEWER_TRANSFERS அல்லது LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: மெட்ரிக் அல்லது முக்கியமானது

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: சிறந்தவை, அவநம்பிக்கை அல்லது நம்பிக்கை

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: உண்மை அல்லது பொய்

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: உண்மை அல்லது பொய். இயக்கப்பட்டால் அது வரைபடத்தில் இயல்புநிலை பொத்தான்களைக் காட்டாது

en: Use {tags} to define the returned Label per row
ta_IN: ஒரு வரிசையில் திரும்பிய லேபிளை வரையறுக்க {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும்

en: Use {tags} to define the returned Value per row
ta_IN: ஒரு வரிசையில் திரும்பிய மதிப்பை வரையறுக்க {குறிச்சொற்களை Use பயன்படுத்தவும்

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
ta_IN: Paypal மூலம் பணம் செலுத்துவது உறுதிசெய்யப்படும் போது IPN (உடனடி கட்டண அறிவிப்புகள்) க்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
ta_IN: WooCommerce போன்ற வெளிப்புற செருகுநிரல்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
ta_IN: WooCommerce போன்ற வெளிப்புற செருகுநிரல்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். எடுத்துக்காட்டு: 'field_name|meta_key' (ஒவ்வொன்றும் ஒரு புதிய வரியில்)

en: User
ta_IN: பயனர்

en: User Form locker / submission limit
ta_IN: பயனர் படிவம் லாக்கர் / சமர்ப்பிக்கும் வரம்பு

en: User ID
ta_IN: பயனர் ஐடி

en: User ID's:
ta_IN: பயனர் ஐடிகள்:

en: User Registered (registration date)
ta_IN: பயனர் பதிவுசெய்தவர் (பதிவு தேதி)

en: User Status
ta_IN: பயனர் நிலை

en: User URL (website)
ta_IN: பயனர் URL (வலைத்தளம்)

en: User did not upload any files
ta_IN: பயனர் எந்த கோப்புகளையும் பதிவேற்றவில்லை

en: User display name
ta_IN: பயனர் காட்சி பெயர்

en: User email
ta_IN: பயனர் மின்னஞ்சல்

en: User input will automatically be converted into uppercase text
ta_IN: பயனர் உள்ளீடு தானாக பெரிய எழுமாக மாற்றப்படும்

en: User login status after registration
ta_IN: பதிவுசெய்த பிறகு பயனர் உள்நுழைவு நிலை

en: User nicename
ta_IN: பயனர் புனைப்பெயர்

en: User role
ta_IN: பயனர் பங்கு

en: User roles:
ta_IN: பயனர் பாத்திரங்கள்:

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
ta_IN: கட்டணத்தை ரத்து செய்யும் பயனர் இந்த URL க்கு திருப்பி விடப்படுவார்

en: User username
ta_IN: பயனர் பயனர்பெயர்

en: User will be redirected to this URL after making a payment
ta_IN: பணம் செலுத்திய பிறகு பயனர் இந்த URL க்கு திருப்பி விடப்படுவார்

en: User:
ta_IN: பயனர்:

en: Username
ta_IN: பயனர் பெயர்

en: Username or E-mail address already exists, please try again
ta_IN: பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்கனவே உள்ளது, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Users (wp_users)
ta_IN: பயனர்கள் (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
ta_IN: பயனர்கள் குழுசேர்வதற்கு முன் உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலைப் பெறுவார்கள்

en: VIP status for subscriber
ta_IN: சந்தாதாரருக்கான விஐபி நிலை

en: Validate the field when the following conditions are met.
ta_IN: பின்வரும் நிபந்தனைகள் பூர்த்தி செய்யப்படும்போது புலத்தை சரிபார்க்கவும்.

en: Validation
ta_IN: சரிபார்த்தல்

en: Validation error message
ta_IN: சரிபார்ப்பு பிழை செய்தி

en: Value
ta_IN: மதிப்பு

en: Value (must be greater than 0)
ta_IN: மதிப்பு (0 ஐ விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
ta_IN: மதிப்பு பெரிய டான் 0 மற்றும் சிறியது அல்லது 100க்கு சமமானது, இது கூப்பன் பொருந்தும் தள்ளுபடியைக் குறிக்கிறது.

en: Variable
ta_IN: மாறி

en: Variable field
ta_IN: மாறி புலம்

en: Verification E-mail Subject
ta_IN: சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Verify your account
ta_IN: உங்கள் கணக்கை சரிபார்க்கவும்

en: Vertical / Horizontal display
ta_IN: செங்குத்து / கிடைமட்ட காட்சி

en: Vertical display ( | )
ta_IN: செங்குத்து காட்சி ( | )

en: Vertical tabs
ta_IN: செங்குத்து தாவல்கள்

en: Vietnamese
ta_IN: வியட்நாமிய

en: View
ta_IN: காண்க

en: View PayPal subscription
ta_IN: பேபால் சந்தாவைப் பார்க்கவும்

en: View PayPal transaction
ta_IN: பேபால் பரிவர்த்தனையைப் பார்க்கவும்

en: View Receipt
ta_IN: ரசீதை பார்க்கவும்

en: View author
ta_IN: ஆசிரியரைப் பார்க்கவும்

en: View contact entry
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டைக் காண்க

en: View online invoice
ta_IN: ஆன்லைன் விலைப்பட்டியல் பார்க்கவும்

en: View order
ta_IN: வரிசையைப் பார்க்கவும்

en: View post
ta_IN: இடுகையைப் பார்க்கவும்

en: View product
ta_IN: தயாரிப்பு பார்க்கவும்

en: View subscription
ta_IN: சந்தாவைப் பார்க்கவும்

en: View template HTML
ta_IN: HTML டெம்ப்ளேட்டைப் பார்க்கவும்

en: Virtual product
ta_IN: மெய்நிகர் தயாரிப்பு

en: Voided
ta_IN: வெற்றிடமாக்கப்பட்டது

en: WC Cart Items
ta_IN: WC வண்டி பொருட்கள்

en: WC Cart Items + Price
ta_IN: WC வண்டி பொருட்கள் + விலை

en: WC Cart Total
ta_IN: WC வண்டி மொத்தம்

en: WC Cart Total (float format)
ta_IN: WC வண்டி மொத்தம் (மிதவை வடிவம்)

en: WC Order
ta_IN: WC ஆணை

en: WC Order Status
ta_IN: WC ஆர்டர் நிலை

en: WC order
ta_IN: WC உத்தரவு

en: WC order status
ta_IN: WC ஆர்டர் நிலை

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
ta_IN: காத்திருங்கள் எங்களுடன் இருங்கள்! எங்கள் படிவத்தை நிரப்ப நேரம் ஒதுக்குங்கள்!?

en: We
ta_IN: நாங்கள்

en: We couldn't find a user with the given email address!
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரியுடன் ஒரு பயனரைக் கண்டறிய முடியவில்லை!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
ta_IN: புதிய பயனரைப் பதிவு செய்வதற்குத் தேவையான %1$s மற்றும் %2$s புலங்களை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %3$sedit%4$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
ta_IN: படிவத்தைப் பாதுகாக்க கடவுச்சொல் தேவைப்படும் %1$s புலத்தை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
ta_IN: கடவுச்சொற்களை மீட்டமைக்க தேவையான %1$s புலத்தை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
ta_IN: புதிய பயனரை உள்நுழைவதற்குத் தேவையான %1$s அல்லது %2$s புலங்களை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %3$sedit%4$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
ta_IN: புதிய இடுகையை உருவாக்குவதற்குத் தேவையான %1$spost_title%2$s மற்றும் %1$spost_content%2$s புலங்களை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %3$sedit%4$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
ta_IN: நாங்கள் உங்களுக்கு ஒரு புதிய சரிபார்ப்புக் குறியீட்டை அனுப்பியுள்ளோம், உங்கள் கணக்கைச் சரிபார்க்க உங்கள் மின்னஞ்சலைச் சரிபார்க்கவும்!

en: We will reply within 24 hours.
ta_IN: 24 மணி நேரத்திற்குள் பதிலளிப்போம்.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
ta_IN: 48 மணி நேரத்திற்குள் பதிலளிப்போம்.
    
    வாழ்த்துக்கள், {option_blogname}

en: Weblog title; set in General Options
ta_IN: வலைப்பதிவின் தலைப்பு; பொது விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: Website
ta_IN: இணையதளம்

en: Website URL
ta_IN: வலைத்தள URL

en: Wed
ta_IN: திருமணம் செய்

en: Wednesday
ta_IN: புதன்கிழமை

en: Weekly (every week)
ta_IN: வாராந்திர (ஒவ்வொரு வாரமும்)

en: Weight of item (leave blank for none)
ta_IN: பொருளின் எடை (எதுவும் இல்லை)

en: Welcome back message
ta_IN: மீண்டும் வரவேற்கிறோம் செய்தி

en: Welcome back {user_login}!
ta_IN: மீண்டும் வரவேற்கிறோம் {user_login}!

en: Welsh/UK
ta_IN: வெல்ஷ் / யுகே

en: Wether or not to draw Polyline on the map
ta_IN: வரைபடத்தில் பாலிலைனை வரையக்கூடாது

en: Wether or not to draw Polyline(s)
ta_IN: பாலிலைன் (களை) வரைய வேண்டாமா?

en: Wether or not to enable keyword feature
ta_IN: முக்கிய அம்சத்தை இயக்க அல்லது இல்லை

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
ta_IN: தொடர்பு உள்ளீட்டில் இந்த புலம் சேமிக்கப்படுவதைத் தடுக்க அல்லது இல்லை.

en: Wether or not to use an image button
ta_IN: பட பொத்தானைப் பயன்படுத்தக்கூடாது

en: Wether or not to use the address auto complete feature
ta_IN: முகவரி தானாக முழுமையான அம்சத்தைப் பயன்படுத்தக்கூடாது

en: Wether or not to use the auto suggest feature
ta_IN: தானாக பரிந்துரைக்கும் அம்சத்தைப் பயன்படுத்தலாமா இல்லையா

en: Wether or not to use the contact entry search feature
ta_IN: தொடர்பு நுழைவு தேடல் அம்சத்தைப் பயன்படுத்தக்கூடாது

en: Wether or not to use the distance calculator feature
ta_IN: தொலைதூர கால்குலேட்டர் அம்சத்தைப் பயன்படுத்தலாமா இல்லையா

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் உரை திருத்தியைப் பயன்படுத்த (wp_editor)

en: What should be the orientation of the next page?
ta_IN: அடுத்த பக்கத்தின் நோக்குநிலை என்னவாக இருக்க வேண்டும்?

en: What should this button do?
ta_IN: இந்த பொத்தான் என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: What user role should this user get?
ta_IN: இந்தப் பயனர் என்ன பயனர் பாத்திரத்தைப் பெற வேண்டும்?

en: What's New?
ta_IN: புதியது என்ன?

en: What's new?
ta_IN: புதியது என்ன?

en: When above conditions are met set following value:
ta_IN: மேலே உள்ள நிபந்தனைகள் பூர்த்தி செய்யப்படும்போது பின்வரும் மதிப்பை அமைக்கவும்:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
ta_IN: நிர்வாகி பதிவை அங்கீகரிக்கும் போது இந்த மின்னஞ்சல் பயனருக்கு அனுப்பப்படும்

en: When configured, the product(s) will not be listend on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
ta_IN: உள்ளமைக்கப்படும் போது, காப்பகப் பக்கங்களில் (கடை, வகை, குறிச்சொல் மற்றும் தேடல் பக்கங்கள்) தயாரிப்பு(கள்) கேட்கப்படாது. இந்த வழியில், படிவத்தைச் சமர்ப்பிப்பதன் மூலம் மட்டுமே தயாரிப்பை ஆர்டர் செய்ய முடியும்.%1$s%1$sஒவ்வொரு தயாரிப்பு ஐடி மற்றும் அல்லது வகை ஸ்லக்கை ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும். எடுத்துக்காட்டாக:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
ta_IN: உள்ளமைக்கப்படும் போது, "வண்டியில் சேர்" என்ற ஒற்றை தயாரிப்புப் பக்கம் வரையறுக்கப்பட்ட படிவத்துடன் மாற்றப்படும். இது "கார்ட்டில் சேர்" பொத்தானுக்குப் பதிலாக அனைத்துக் காப்பகப் பக்கங்களிலும் (கடை, வகை, குறிச்சொல் மற்றும் தேடல் பக்கங்கள்) "தயாரிப்பைக் காண்க" பொத்தானுக்குப் பதிலாக இருக்கும் மேலே உள்ள அமைப்பில் உங்கள் கடையில் இருந்து மறைக்கப்பட்டுள்ளது.%1$s%1$sஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் இவ்வாறு வடிவமைக்கவும்:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
ta_IN: புலத்தைத் திருத்தும்போது இந்த அமைப்புகளை மாற்றலாம்

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
ta_IN: இயக்கப்பட்டு மேலே உள்ள அமைப்பு "கார்ட்டில் சேர்" பிரிவை ஒரு படிவத்துடன் மாற்றியமைக்கும் போது, தயாரிப்பின் கேலரியும் அகற்றப்படும்

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
ta_IN: இயக்கப்பட்டு மேலே உள்ள அமைப்பை "கார்ட்டில் சேர்" பிரிவை ஒரு படிவத்துடன் மாற்றினால், தயாரிப்பின் விலையும் அகற்றப்படும்

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
ta_IN: இயக்கப்பட்ட மற்றும் மேலே உள்ள அமைப்பு "கார்ட்டில் சேர்" பிரிவை ஒரு படிவத்துடன் மாற்றியமைக்கும் போது, தயாரிப்பின் மதிப்பீடும் அகற்றப்படும்

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
ta_IN: இயக்கப்பட்டு, மேலே உள்ள அமைப்பு "கார்ட்டில் சேர்" பிரிவை ஒரு படிவத்துடன் மாற்றியமைக்கும் போது, தயாரிப்பின் சுருக்கமான விளக்கமும் அகற்றப்படும்

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
ta_IN: இயக்கப்பட்டு மேலே உள்ள அமைப்பு "கார்ட்டில் சேர்" பிரிவை ஒரு படிவத்துடன் மாற்றியமைக்கும் போது, தயாரிப்பின் தலைப்பும் அகற்றப்படும்

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
ta_IN: படிவ சமர்ப்பிப்புகளுக்குப் பிறகு இயக்கப்பட்ட கோப்புகள் தானாக நீக்கப்படும்.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
ta_IN: இயக்கப்பட்டால், அது பயனரால் உள்ளிடப்பட்ட படிவத் தரவைச் சேமிக்கும் மற்றும் பயனர் பக்கத்தைத் திருப்பி அல்லது புதுப்பிக்கும்போது இந்தத் தரவோடு படிவத்தை விரிவுபடுத்துகிறது

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
ta_IN: இயக்கப்பட்டால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியின் அடிப்படையில் வயது வழங்கப்படும். ஒரு பயனர் அவர்களின் பிறந்த தேதியை உள்ளிடும்போது அல்லது ஒரு பொருளின் வயதை நீங்கள் அறிய வேண்டியிருக்கும் போது இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
ta_IN: இயக்கப்பட்டால் {loop_fields} குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்தும் போது கோப்புகள் இனி மின்னஞ்சலுக்குள் பட்டியலிடப்படாது. கோப்புகளை இணைப்பாக மட்டுமே பதிவிறக்கம் செய்ய முடியும். நீங்கள் பெரிய கோப்புகளுடன் பணிபுரியும் போது மின்னஞ்சல் கிளையன்ட் வரம்புகள் காரணமாக இணைப்பு காணாமல் போகலாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
ta_IN: இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, புலம் கவனம் செலுத்தப்படாவிட்டாலும் கூட, ஒதுக்கிடமானது எப்போதும் அதன் தகவமைப்பு நிலையில் இருக்கும்

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
ta_IN: இயக்கப்பட்ட பயனர்கள் கோப்பை ஒரு இணைப்பாக மட்டுமே பதிவிறக்க முடியும், மேலும் கோப்பு இருப்பிடத்தைப் பற்றிய குறிப்பு எதுவும் இருக்காது. சில மின்னஞ்சல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நீங்கள் அனுப்பக்கூடிய இணைப்பு அளவுகளில் வரம்பு உள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்க. நீங்கள் பெரிய இணைப்புகளை அனுப்பினால், இந்த விருப்பத்தை தேர்வு செய்யாமல் விட்டுவிடுவது நல்லது.

en: When form has been submitted
ta_IN: படிவம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டதும்

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
ta_IN: காலியாக விடப்பட்டால், மேலே வரையறுக்கப்பட்ட புலத்தின் பெயருக்கு அது இயல்புநிலையாக இருக்கும். டைனமிக் நெடுவரிசைகளுக்குள், கவுண்டர் எங்கு வைக்கப்பட வேண்டும் என்பதைத் தீர்மானிக்க %d ஐப் பயன்படுத்தலாம் எ.கா: "தயாரிப்பு %d அளவு:" "தயாரிப்பு 3 அளவு:" ஆக மாற்றப்படும்.

en: When popup has been closed
ta_IN: பாப்அப் மூடப்பட்ட போது

en: When popup has been viewed
ta_IN: பாப்அப் பார்க்கப்பட்டதும்

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
ta_IN: CSV ஐச் சேமிக்கும்போது இந்தப் புலங்கள் CSV கோப்பில் இருந்து விலக்கப்படும்

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
ta_IN: நிலுவையிலுள்ள/தடுக்கப்பட்டதாக அமைக்கப்பட்டால், பயனரால் உள்நுழைய முடியாது

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட வாசலுக்கு எந்த இடைநிறுத்தமும் இல்லாமல் பயனர் தட்டச்சு செய்யத் தொடங்கும் போது அது எந்த கொக்கிகளையும் தூண்டாது. இந்த நுழைவு "விசை" நிகழ்வில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது. பயனர் தட்டச்சு செய்வதை நிறுத்திவிட்டு, வாசல் நிரப்பப்பட்டவுடன் மட்டுமே அது கொக்கிகள் இயங்கும். இயல்புநிலையாக இந்த மதிப்பு உடனடி தூண்டுதல்களுக்கு 0 ஆக அமைக்கப்படுகிறது

en: When to Trigger?
ta_IN: எப்போது தூண்டுவது?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
ta_IN: %s பின்வரும் கட்டண முறைகளில் ஏதேனும் ஒன்றைப் பயன்படுத்தும் போது, பயனரின் கட்டணம் செலுத்தத் தவறும்போது, கீழே உள்ள மின்னஞ்சல் அவருக்கு அனுப்பப்படும். இந்த வழியில் அவர்கள் மீண்டும் படிவத்தை நிரப்பாமல் தங்கள் கட்டணத்தை மீண்டும் முயற்சிக்க முடியும்.

en: When value equals "yes" this will be the new value....
ta_IN: மதிப்பு "ஆம்" சமமாக இருக்கும்போது இது புதிய மதிப்பாக இருக்கும்.

en: When value is not "yes" this will be the new value....
ta_IN: மதிப்பு "ஆம்" இல்லை என்றால் இதுவே புதிய மதிப்பாக இருக்கும்.

en: Where should your image link to?
ta_IN: உங்கள் படத்தை எங்கு இணைக்க வேண்டும்?

en: Whether the post can accept comments
ta_IN: இடுகையில் கருத்துகளை ஏற்க முடியுமா

en: Whether the post can accept pings
ta_IN: இடுகை பிங்ஸை ஏற்க முடியுமா

en: Whether to display media insert/upload buttons
ta_IN: மீடியா செருக / பதிவேற்ற பொத்தான்களைக் காண்பிக்க வேண்டுமா

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
ta_IN: PressThis இல் பயன்படுத்தப்படும் குறைந்தபட்ச எடிட்டர் உள்ளமைவை வெளியிடுவதா

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
ta_IN: பத்திகளில் சேர்ப்பதற்கு wpautop ஐப் பயன்படுத்தலாமா

en: Which user roles are allowed to login?
ta_IN: எந்த பயனர் பாத்திரங்கள் உள்நுழைய அனுமதிக்கப்படுகின்றன?

en: Why is this payment fraudulent?
ta_IN: இந்த பணம் ஏன் மோசடியானது?

en: Width (px)
ta_IN: அகலம் (px)

en: Will be visible in front of your field.
ta_IN: உங்கள் புலத்தின் முன் தெரியும்.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
ta_IN: உங்கள் புலத்தின் முன் தெரியும். (அகற்ற காலியாக விடவும்)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
ta_IN: இந்த அமைப்பின் மூலம் நீங்கள் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலுக்கு பதிலாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு விருப்பத்திற்கும் வரி இடைவெளிகளைப் பயன்படுத்த &lt;br /&gt; பயன்படுத்தலாம். தேவைப்பட்டால் நிச்சயமாக நீங்கள் மற்ற HTML ஐப் பயன்படுத்தலாம்.

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
ta_IN: இந்தப் படிவத்திற்கு WooCommerce Checkout இயக்கப்பட்டது, ஆனால் WooCommerce தானே செயல்படுத்தப்படவில்லை!

en: WooCommerce My Account Menu Items
ta_IN: WooCommerce எனது கணக்கு மெனு உருப்படிகள்

en: WooCommerce Order
ta_IN: WooCommerce ஆர்டர்

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
ta_IN: WooCommerce ஆர்டர் தேடல் (ஆர்டர் தரவுடன் படிவத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்)

en: WooCommerce order (backend)
ta_IN: WooCommerce ஆர்டர் (பின்தளத்தில்)

en: WooCommerce order (front-end)
ta_IN: WooCommerce ஆர்டர் (முன்-இறுதி)

en: WordPress web address; set in General Options
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் வலை முகவரி; பொது விருப்பங்களில் அமைக்கவும்

en: Wrapper width in pixels
ta_IN: ரேப்பர் அகலம் பிக்சல்களில்

en: Year range
ta_IN: ஆண்டு வரம்பு

en: Yearly (every year)
ta_IN: ஆண்டு (ஒவ்வொரு ஆண்டும்)

en: Yes
ta_IN: ஆம்

en: Yes (enabled)
ta_IN: ஆம் (இயக்கப்பட்டது)

en: Yes (hide)
ta_IN: ஆம் (மறை)

en: Yes (users can't edit the value)
ta_IN: ஆம் (பயனர்கள் மதிப்பைத் திருத்த முடியாது)

en: Yes, but not when the following conditions are met
ta_IN: ஆம், ஆனால் பின்வரும் நிபந்தனைகள் பூர்த்தி செய்யப்படும்போது அல்ல

en: Yes, save form progression
ta_IN: ஆம், படிவ முன்னேற்றத்தை சேமிக்கவும்

en: Yes, store files in a year/month folder structure
ta_IN: ஆம், கோப்புகளை ஒரு வருடம் / மாத கோப்புறை கட்டமைப்பில் சேமிக்கவும்

en: Yesterday
ta_IN: நேற்று

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
ta_IN: சோதனை செய்ய {tags} புலத்தில் நுழைய உங்களுக்கு அனுமதி உண்டு

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்திலிருந்து ஒரு பட்டியலைத் தேர்வுசெய்ய பயனரை அனுமதிக்க விரும்பினால், நீங்கள் {tag} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுவீர்கள்

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
ta_IN: பல ஐடிகளைப் பயன்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி உண்டு. எப்போதும் கடைசி நுழைவு பயன்படுத்தப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
ta_IN: உங்கள் படிவத்தில் உள்ள கீழ்தோன்றும் அல்லது ரேடியோ/செக்பாக்ஸிலிருந்து ஒரு பட்டியலைத் தேர்வுசெய்ய பயனரை அனுமதிக்க விரும்பினால், நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுவீர்கள்

en: You are allowed to use {tags}.
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள். (தசம வடிவம் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும் எ.கா: 16.95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%1$s ஒவ்வொரு பொருளையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும், குழாய்கள் மூலம் தனித்தனி மதிப்புகள்%1$sநீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பாத விருப்பங்களை காலியாக விடவும், எடுத்துக்காட்டாக:%1$s%1$s %2$s3.49 டாலர் தயாரிப்பை 5 மடங்கு சேர்க்க, கீழே உள்ளவாறு எழுதவும்:%3$s%1$s3.49|5|மலர்கள்%1$s%1$s%2$sகீழே {உடன் முழு உதாரணத்தையும் பார்க்கலாம் குறிச்சொற்கள்}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor ஒவ்வொரு விருப்பத்தையும் பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு %4$sPayPal இன் மாறி குறிப்பு%5$sஐப் படிக்கவும்

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%1$sஒவ்வொன்றையும் புதிய வரியில் வைக்கவும்.%1$sஎடுத்துக்காட்டுகள்:%1$s2020-03-25 (குறிப்பிட்ட தேதியைத் தவிர்த்து)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (தேதி வரம்பைத் தவிர்த்து)%1$s01 (அனைத்து மாதங்களுக்கும் முதல் நாள் தவிர்த்து)%1$s10 (அனைத்து மாதங்களுக்கும் 10வது நாள் தவிர)%1$sJan (ஜனவரி மாதத்தைத் தவிர்த்து)%1$sMar (மாதத்தைத் தவிர்த்து) மார்ச்)%1$sDec (டிசம்பர் மாதத்தைத் தவிர்த்து)%1$sw@ஈவன் (ஒவ்வொரு வாரமும் @ சம வாரங்கள்)%1$sw@ஒற்றை (ஒவ்வொரு வாரமும் @ ஒற்றைப்படை வாரங்கள்)%1$s1@ஈவன் (ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமையும் @ சம வாரங்கள்)%1$s2@ஈவன் (ஒவ்வொரு செவ்வாய் @ சம வாரங்கள்)%1$s1@ஒற்றைப்படை (ஒவ்வொரு திங்கள் @ ஒற்றைப்படை வாரங்கள்)%1$s2@ஒற்றைப்படை (ஒவ்வொரு செவ்வாய் @ ஒற்றைப்படை வாரங்கள்)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%1$sஒவ்வொரு காலகட்டத்தையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும், குழாய்கள் மூலம் தனித்தனி மதிப்புகள், எடுத்துக்காட்டாக:%1$s%2$s7 நாள் இலவச சோதனை:%3$s 0|7|D %1$s%2$sசோதனைக்குப் பிறகு 3 வாரங்களுக்கு 5 டாலருக்கு:%3$s 5|3|W%1$s%2$sஅதன் பிறகு ஒவ்வொரு ஆண்டும் $49.99:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime வடிவமைப்பு விருப்பங்கள்:%3$s D=நாட்கள், W=வாரங்கள், M=மாதங்கள், Y=ஆண்டுகள்

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%sசரியான மதிப்புகளுக்கு, PayPal%s ஆல் ஆதரிக்கப்படும் %sநாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களைப் பார்க்கவும்.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%sசரியான மதிப்புகளுக்கு, %sநாடு மற்றும் பிராந்தியக் குறியீடுகள்%s ஐப் பார்க்கவும்.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%sசெல்லுபடியான மதிப்புகளுக்கு, %sஎழுத்துத் தொகுப்பை அமைப்பதைப் பார்க்கவும் - எழுத்துக்குறி%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
ta_IN: நீங்கள் {tags} ஐப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறீர்கள்.%sஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் தனித்தனி அளவுரு மற்றும் குழாய்கள் மூலம் மதிப்பை வைக்கவும் எ.கா:%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not editing an element.%sEdit any alement by clicking the %s icon.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது ஒரு உறுப்பைத் திருத்தவில்லை.%s ஐகானைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் %sஏதேனும் அலமெண்டைத் திருத்தவும்.

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
ta_IN: நீங்கள் தற்போது உள்நுழையவில்லை. படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க, நீங்கள் உள்நுழைந்துள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
ta_IN: ஆர்டருடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளதால், இந்தப் பதிவைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை:

en: You are not allowed to login!
ta_IN: உள்நுழைய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
ta_IN: "குறியீடு" தாவல் திறக்கப்படும் போது படிவத்தை சேமிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
ta_IN: தேவைப்பட்டால் %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s வழியாக தனிப்பயன் நிலைகளைச் சேர்க்கலாம்

en: You can adjust the size of your background image here
ta_IN: உங்கள் பின்னணி படத்தின் அளவை இங்கே சரிசெய்யலாம்

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் %sDashboard%s மூலம் புதிய தயாரிப்பு மற்றும் விலையை நீங்கள் உருவாக்கலாம்.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
ta_IN: ஸ்ட்ரைப் டாஷ்போர்டின் %sகூப்பன் மேலாண்மை%s பக்கத்தின் வழியாக நீங்கள் எளிதாக கூப்பன்களை உருவாக்கலாம்.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
ta_IN: நீங்கள் பல வகைபிரித்தல்கள் மற்றும் பல வகை வகைகளை வரையறுக்கலாம், ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கலாம். ஒவ்வொரு வகையையும் கமாவால் பிரிக்கவும்.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
ta_IN: %sBilling > Products > Pricing plans%s என்பதன் கீழ் உங்கள் திட்ட ஐடியைக் காணலாம்.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
ta_IN: zapier.com இல் உங்கள் Zap ஐப் பார்க்கும்போது உங்கள் webhook URL ஐக் காணலாம்

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
ta_IN: படிவ சமர்ப்பிப்பாளருக்கு இந்த தரவு அனுப்பப்படுவதை நீங்கள் தடுக்கலாம் (உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்பும் விருப்பம் இயக்கப்பட்டிருந்தால்).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
ta_IN: மின்னஞ்சலில் {register_generated_password} மூலம் உருவாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல்லை மீட்டெடுக்கலாம்

en: You can use field tags {field_name} if you want
ta_IN: நீங்கள் விரும்பினால் {field_name field என்ற புல குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தலாம்

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
ta_IN: பயனர் உள்ளீட்டின் அடிப்படையில் கீழே உள்ள அமைப்புகளை உள்ளமைக்க {tags} புலத்தைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
ta_IN: புல மதிப்புகளை மீட்டெடுக்க குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தலாம் எ.கா: ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
ta_IN: உங்கள் வாடிக்கையாளர் அறிக்கைகளில் தோன்றும் முழுமையான விளக்கமாக இந்த மதிப்பை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். குறைந்தபட்சம் ஒரு எழுத்து, அதிகபட்சம் 22 எழுத்துகள் இருக்க வேண்டும். உங்கள் வாடிக்கையாளரின் அறிக்கையில் காட்டப்படும் தன்னிச்சையான சரம். உதாரணமாக, உங்கள் இணையதளம் "RunClub" ஆகவும், நீங்கள் கட்டணம் வசூலிக்கும் பொருள் ரேஸ் டிக்கெட்டாகவும் இருந்தால், "RunClub 5K ரேஸ் டிக்கெட்டை" நீங்கள் குறிப்பிட விரும்பலாம்.

en: You did not select a form!
ta_IN: நீங்கள் ஒரு படிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை!

en: You do not have permission to delete this entry.
ta_IN: இந்த பதிவை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to submit this form!
ta_IN: இந்தப் படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை!

en: You do not have permission to view this listing
ta_IN: இந்தப் பட்டியலைப் பார்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: You do not have permissions to edit this entry.
ta_IN: இந்த பதிவை திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
ta_IN: உங்களிடம் %1$s என்ற புலம் உள்ளது, ஆனால் நீங்கள் சரியான வகைபிரித்தல் பெயரை அமைக்கவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
ta_IN: உங்களிடம் நகல் புலம் பெயர்கள் உள்ளன. ஒவ்வொரு புலத்திற்கும் தனித்துவமான பெயர் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும்!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
ta_IN: உங்களிடம் நகல் ரகசியப் பெயர்கள் உள்ளன. ஒவ்வொரு ரகசியத்திற்கும் ஒரு தனிப்பட்ட பெயர் இருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
ta_IN: இந்தப் படிவத்தில் கடவுச்சொல் பாதுகாப்பை இயக்கியுள்ளீர்கள், ஆனால் %1$s என்ற பெயரில் கடவுச்சொல் புலத்தை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் படிவத்தை %2$sedit%3$s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
ta_IN: வண்டியில் என்னென்ன பொருட்கள் சேர்க்கப்பட வேண்டும் என்பதை நீங்கள் வரையறுக்கவில்லை. உங்கள் படிவ அமைப்புகளை %sedit%s செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
ta_IN: உங்கள் கணக்கை நீங்கள் இன்னும் சரிபார்க்கவில்லை. உங்கள் மின்னஞ்சலைச் சரிபார்க்கவும் அல்லது உங்கள் சரிபார்ப்பு மின்னஞ்சலை மீண்டும் அனுப்ப %shere%s என்பதைக் கிளிக் செய்யவும்.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
ta_IN: இந்தப் படிவத்தைச் சமர்ப்பிக்க நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும். உள்நுழைய %shere%s ஐ கிளிக் செய்யவும்!

en: You refunded the payment.
ta_IN: நீங்கள் கட்டணத்தை திருப்பி அளித்துள்ளீர்கள்.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
ta_IN: ஒவ்வொரு விருப்பமும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கப்படும் உரைப் பகுதி புலத்தை நீங்கள் வழக்கமாகப் பயன்படுத்துவீர்கள். நீங்கள் குழாய்கள் மூலம் லேபிள் மற்றும் மதிப்பையும் பிரிக்கலாம். எடுத்துக்காட்டு உரைப்பகுதி மதிப்பு:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF புலங்களும் ஆதரிக்கப்படுகின்றன)

en: Your API key seems to be invalid
ta_IN: உங்கள் API விசை தவறானது போல் தெரிகிறது

en: Your Address
ta_IN: உங்கள் முகவரி

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
ta_IN: உதாரணமாக உங்கள் பார்வையாளர் ஐடி: f25b7204f4

en: Your Company Name
ta_IN: உங்கள் நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Your E-mail Address
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Your First Name
ta_IN: உன் முதல் பெயர்

en: Your Forms
ta_IN: உங்கள் படிவங்கள்

en: Your Full Name
ta_IN: உன் முழு பெயர்

en: Your HTML here...
ta_IN: உங்கள் HTML இங்கே ...

en: Your Last Name
ta_IN: உங்களுடைய கடைசி பெயர்

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
ta_IN: உங்கள் PayPal ஐடி அல்லது உங்கள் PayPal கணக்குடன் தொடர்புடைய மின்னஞ்சல் முகவரி. மின்னஞ்சல் முகவரிகள் உறுதி செய்யப்பட வேண்டும்.

en: Your Phonenumber
ta_IN: உங்கள் தொலைபேசி எண்

en: Your SMTP server
ta_IN: உங்கள் SMTP சேவையகம்

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
ta_IN: காசோலை செய்ய புலம் {குறிச்சொற்களை enter உள்ளிட உங்களுக்கு அனுமதி உண்டு

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
ta_IN: "படிவம் அமைப்புகள்> தீம் & வண்ணங்கள்> புல ஐகான்களை மறை" என்பதன் கீழ் புல ஐகான்களை மறைப்பதற்கான விருப்பத்தை நீங்கள் தற்போது இயக்கியுள்ளதால் உங்கள் சின்னங்கள் காண்பிக்கப்படாது.

en: Your new password
ta_IN: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
ta_IN: உங்களுடைய கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது. உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு புதிய கடவுச்சொல்லை அனுப்பியுள்ளோம்.

en: Your subtitle
ta_IN: உங்கள் வசனம்

en: Your title
ta_IN: உங்கள் தலைப்பு

en: Zapier Settings
ta_IN: ஜாப்பியர் அமைப்புகள்

en: Zapier webhook URL
ta_IN: ஜாப்பியர் வெப்ஹூக் URL

en: Zipcode
ta_IN: ஜிப்கோட்

en: Zipcode & City
ta_IN: ஜிப்கோட் & சிட்டி

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
ta_IN: [ஆர்டர் # {ஐடி} - {_ பில்லிங்_மெயில்}, {_ பில்லிங்_முதல்_பெயர்} {_ பில்லிங்_லாஸ்ட்_பெயர்}]

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
ta_IN: [வண்ணம்] ஹெக்ஸ் வண்ணங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு (அல்லது சொந்த கலர் பிக்கர் உறுப்பைப் பயன்படுத்தவும்)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
ta_IN: தேதிகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு [தேதி] (அல்லது சொந்த தேதி உறுப்பைப் பயன்படுத்தவும்)

en: [datetime-local] for choosing date + time
ta_IN: தேதி + நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு [தேதிநேர-உள்ளூர்]

en: [email] for entering email addresses
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரிகளை உள்ளிடுவதற்கு [மின்னஞ்சல்]

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
ta_IN: சர்வதேச தொலைபேசி எண்களை உள்ளிடுவதற்கு [int-phone]

en: [month] for choosing months
ta_IN: [மாதம்] மாதங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
ta_IN: எண்களை உள்ளிடுவதற்கு [எண்] (சரிபார்ப்பு தானாகவே "மிதவை" என அமைக்கப்படும்)

en: [tel] for entering phonenumbers
ta_IN: ஃபோன்நம்பர்களை உள்ளிடுவதற்கு [தொலைபேசி]

en: [text] normal text field (default)
ta_IN: [உரை] சாதாரண உரை புலம் (இயல்புநிலை)

en: [time] for choosing time
ta_IN: [நேரம்] நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு

en: [url] for entering URL's
ta_IN: [url] URL ஐ உள்ளிடுவதற்கு

en: address
ta_IN: முகவரி

en: amount
ta_IN: தொகை

en: autosuggest
ta_IN: தானாக பரிந்துரை

en: bottom
ta_IN: கீழே:

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
ta_IN: நினைவூட்டல் தேதியாகப் பயன்படுத்த முடியாது, ஏனெனில் இது கடந்த காலத்தில் உள்ளது, தயவுசெய்து உங்கள் அமைப்புகளை "படிவம் அமைப்புகள் > மின்னஞ்சல் நினைவூட்டல்கள்" என்பதன் கீழ் சரிபார்க்கவும்.

en: case sensitive
ta_IN: வழக்கு உணர்திறன்

en: color
ta_IN: நிறம்

en: column
ta_IN: நெடுவரிசை

en: country
ta_IN: நாடு

en: country_full
ta_IN: நாடு_ஃபுல்

en: country_iso2
ta_IN: நாடு_ஐசோ 2

en: date
ta_IN: தேதி

en: default
ta_IN: இயல்புநிலை

en: e.g: 1
ta_IN: எ.கா: 1

en: e.g: SbwGtc0x
ta_IN: எ.கா: SbwGtc0x

en: e.g: price_XXXX
ta_IN: எ.கா: விலை_XXXX

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
ta_IN: எ.கா: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
ta_IN: எ.கா: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: enter the field name
ta_IN: புலத்தின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: entry_search
ta_IN: நுழைவு_தேடல்

en: file
ta_IN: கோப்பு

en: first_choice
ta_IN: முதல் தேர்வு

en: form
ta_IN: வடிவம்

en: form-not-saved-yet
ta_IN: வடிவம்-இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: height
ta_IN: உயரம்

en: hidden
ta_IN: மறைக்கப்பட்டுள்ளது

en: http://
ta_IN: http: //

en: iDeal
ta_IN: ஏற்றதாக

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
ta_IN: 24 மணி நேர கடிகார வடிவம் செல்லுபடியாகாது, தயவுசெய்து சரிசெய்து 24 மணிநேர வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்யவும் எ.கா: 21:45

en: leave blank to remove
ta_IN: அகற்ற காலியாக விடவும்

en: left
ta_IN: இடது:

en: name
ta_IN: பெயர்

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
ta_IN: தகவமைப்பு பிளேஸ்ஹோல்டர்கள் இயக்கப்பட்டால் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: option
ta_IN: விருப்பம்

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
ta_IN: option_value1|விருப்பம் லேபிள் 1
    option_value2|விருப்ப லேபிள் 2

en: optional
ta_IN: விரும்பினால்

en: or leave blank for no maximum date
ta_IN: அல்லது அதிகபட்ச தேதிக்கு காலியாக விடவும்

en: or leave blank for no minimum date
ta_IN: அல்லது குறைந்தபட்ச தேதியை காலியாக விடவும்

en: or leave blank to allow all roles
ta_IN: அல்லது அனைத்து பாத்திரங்களையும் அனுமதிக்க காலியாக விடவும்

en: or leave blank to display to all roles
ta_IN: அல்லது அனைத்து பாத்திரங்களுக்கும் காண்பிக்க காலியாக விடவும்

en: or leave blank to only display to the roles defined above
ta_IN: அல்லது மேலே வரையறுக்கப்பட்ட பாத்திரங்களை மட்டும் காண்பிக்க வெறுமையாக விடவும்

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
ta_IN: அல்லது மேலே வரையறுக்கப்பட்ட பாத்திரங்களின்படி மட்டுமே வடிகட்ட வெறுமையாக விடவும்

en: password
ta_IN: கடவுச்சொல்

en: phonenumber
ta_IN: தொலைபேசி எண்

en: price
ta_IN: விலை

en: put each on a new line
ta_IN: ஒவ்வொன்றையும் ஒரு புதிய வரியில் வைக்கவும்

en: quantity
ta_IN: அளவு

en: question
ta_IN: கேள்வி

en: rating
ta_IN: மதிப்பீடு

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட ரெண்டர் அளவுகோல் 1 மற்றும் 3 க்கு இடையில் உள்ளது (இயல்புநிலை அளவுகோல் 2)

en: result
ta_IN: விளைவாக

en: results
ta_IN: முடிவுகள்

en: retrieve method
ta_IN: மீட்டெடுக்கும் முறை

en: right
ta_IN: வலது:

en: search...
ta_IN: தேடு...

en: second_choice
ta_IN: இரண்டாவது_ தேர்வு

en: select a state
ta_IN: ஒரு மாநிலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: select your country
ta_IN: உன் நாட்டை தேர்வு செய்

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
ta_IN: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டது எ.கா: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
ta_IN: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டது எ.கா: நிர்வாகி, ஆசிரியர்

en: separated by comma's
ta_IN: கமாவால் பிரிக்கப்பட்டது

en: signature
ta_IN: கையெழுத்து

en: specifies the width of the line in pixels.
ta_IN: வரியின் அகலத்தை பிக்சல்களில் குறிப்பிடுகிறது.

en: state
ta_IN: நிலை

en: subtotal
ta_IN: கூட்டுத்தொகை

en: tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

en: third_choice
ta_IN: மூன்றாவது_ தேர்வு

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
ta_IN: இது உங்கள் படிவத்தின் மேலே ஒரு கீழ்தோன்றலைச் சேர்க்கும், அதில் இருந்து பயனர் ஒரு மொழியைத் தேர்வு செய்யலாம்

en: time
ta_IN: நேரம்

en: title
ta_IN: தலைப்பு

en: top
ta_IN: மேல்

en: unique_code
ta_IN: தனித்துவமான_குறியீடு

en: use {tags} if needed
ta_IN: தேவைப்பட்டால் {குறிச்சொற்களை use பயன்படுத்தவும்

en: variable
ta_IN: மாறி

en: version
ta_IN: பதிப்பு

en: was refunded
ta_IN: திருப்பி கொடுக்கப்பட்டது

en: website
ta_IN: இணையதளம்

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
ta_IN: எலிமெண்டரைப் பயன்படுத்தும் போது, உங்கள் படிவங்களைக் காண்பிக்க நீங்கள் சொந்த சூப்பர் படிவங்கள் விட்ஜெட் அல்லது ஷார்ட்கோட் விட்ஜெட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டும்

en: width
ta_IN: அகலம்

en: {email}
ta_IN: {மின்னஞ்சல்}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
ta_IN: மின்னஞ்சல் உடலில் உள்ள {loop_fields this இந்த உள்ளடக்கத்துடன் மாற்றப்படும்

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
ta_IN: head pdf_page} மற்றும் {pdf_total_pages} குறிச்சொற்கள் உங்கள் தலைப்பு / அடிக்குறிப்பில் பயன்படுத்த ஒரு HTML உறுப்புக்குள் பயன்படுத்தப்படலாம்.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
ta_IN: மதிப்புகளை மாறும் வகையில் {குறிச்சொற்கள்} பயன்படுத்தலாம்
