Super Forms - All In One Bundle - en to te translation catalogue (3002 entries)

en:  version
te:  సంస్కరణ

en: !! Not contains
te: !! కలిగి లేదు

en: != Not equal
te: ! = సమానం కాదు

en: " " (space only)
te: "" (స్థలం మాత్రమే)

en: " column
te: "కాలమ్

en: "," (comma only)
te: "," (కామా మాత్రమే)

en: "Off" label
te: "ఆఫ్" లేబుల్

en: "Off" value
te: "ఆఫ్" విలువ

en: "On" label
te: "ఆన్" లేబుల్

en: "On" value
te: "ఆన్" విలువ

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
te: %2$sప్రతి పాత్రను కామా ద్వారా వేరు చేయండి, అందుబాటులో ఉన్న పాత్రలు:%3$s%1$s%4$s

en: %d of %d contact entries imported!
te: %d కాంటాక్ట్ ఎంట్రీలలో %d దిగుమతి చేయబడ్డాయి!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
te: %s%sడాక్యుమెంటేషన్:%s %sఒక నిర్ణీత పరిమాణం మరియు ధరతో ఒకే ఉత్పత్తి చెక్అవుట్%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
te: %s%sగమనిక:%s వినియోగదారులు మాత్రమే ఈ ఫారమ్ ద్వారా ఉత్పత్తులను ఆర్డర్ చేయగలరని మీరు కోరుకుంటే, మీరు సందేహాస్పద ఉత్పత్తులను మీ సాధారణ దుకాణం నుండి మినహాయించేలా కాన్ఫిగర్ చేయవచ్చు. ప్రత్యామ్నాయంగా మీరు ఉత్పత్తి "కార్ట్‌కు జోడించు" ప్రాంతాన్ని మీ ఫారమ్‌తో భర్తీ చేయడానికి కూడా నిర్వచించవచ్చు. మీరు ఆ సెట్టింగ్‌లను ఇక్కడ నిర్వచించవచ్చు: %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
te: %s. దయచేసి మీ వెబ్‌మాస్టర్‌ని సంప్రదించండి మరియు మీ php.ini ఫైల్‌లో ఈ పరిమితిని పెంచండి!

en: %s. Please refresh this page and try again!
te: %s. దయచేసి ఈ పేజీని రిఫ్రెష్ చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
te: %sఒక webhook IDని సృష్టించండి%s%sEndpoint URL తప్పనిసరిగా ఉండాలి: %s

en: %sDisable this notification%s
te: %sఈ నోటిఫికేషన్‌ను నిలిపివేయండి%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
te: %sERROR%s: మీరు లాగిన్ చేయడానికి అనుమతించబడరు.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
te: %sError:%s లాగిన్ అవుతున్నప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది, దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: %sForm elements:%s
te: %sఫారమ్ మూలకాలు:%s

en: %sForm settings:%s
te: %sForm సెట్టింగ్‌లు:%s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
te: %sGoogle ఫాంట్‌లు%s కోసం శోధించండి, ఆపై URLని కాపీ చేసి అతికించండి ఉదా:%s%s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
te: %sఅనువాద సెట్టింగ్‌లు:%s (ఇది అనువాద సెట్టింగ్‌లను మాత్రమే కలిగి ఉంటుంది, అసలు స్ట్రింగ్‌లు కాదు, ఇది "ఫారమ్ ఎలిమెంట్స్" కోడ్‌లో నిల్వ చేయబడుతుంది)

en: &copy; Someone, somewhere 2015
te: © ఎవరైనా, ఎక్కడో 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
te: © ఎవరైనా, ఎక్కడో 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
te: &gt; &amp;&amp; &lt;కంటే గొప్పది మరియు తక్కువ

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
te: &gt; &amp;&amp; &lt;= గొప్పది మరియు అంతకంటే తక్కువ లేదా సమానం

en: &gt; Greater than
te: &gt; కంటే గొప్పది

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
te: &gt; || &lt;కంటే గొప్పది లేదా అంతకంటే తక్కువ

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
te: &gt; || &lt;= OR కంటే గొప్పది లేదా అంతకంటే తక్కువ

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
te: &gt; = &amp;&amp; &lt;కంటే గొప్పది లేదా సమానం మరియు తక్కువ

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
te: &gt; = &amp;&amp; &lt;= గొప్పది లేదా సమానం మరియు తక్కువ లేదా సమానమైనది

en: &gt;= Greater than or equal to
te: &gt; = కంటే గొప్పది లేదా సమానం

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
te: &gt; = || &lt;కంటే గొప్పది లేదా అంతకంటే తక్కువ

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
te: &gt; = || &lt;= కంటే ఎక్కువ లేదా సమానం లేదా అంతకంటే తక్కువ లేదా సమానం

en: &lt;  Less than
te: &lt;కంటే తక్కువ

en: &lt;= Less than or equal
te: &lt;= తక్కువ లేదా సమానమైనది

en: (0 = disabled)
te: (0 = నిలిపివేయబడింది)

en: (12 = default)
te: (12 = డిఫాల్ట్)

en: (14 = default)
te: (14 = డిఫాల్ట్)

en: (16 = default)
te: (16 = డిఫాల్ట్)

en: (20 = default)
te: (20 = డిఫాల్ట్)

en: (Copy)
te: (కాపీ)

en: (default line height is 1.2)
te: (డిఫాల్ట్ లైన్ ఎత్తు 1.2)

en: (leave blank for default paddings)
te: (డిఫాల్ట్ ప్యాడింగ్‌ల కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: (leave blank for no custom paddings)
te: (కస్టమ్ పాడింగ్‌లు లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
te: (ఇన్‌పుట్ మాస్క్ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)%sa - ఆల్ఫా అక్షరాన్ని సూచిస్తుంది (A-Z,a-z)%s9 - సంఖ్యా అక్షరాన్ని సూచిస్తుంది (0-9)%s* - ఆల్ఫాన్యూమరిక్ అక్షరాన్ని సూచిస్తుంది (A-Z,a-z,0-9)

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
te: (మీ WordPress థీమ్ శైలులను ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: (optional)
te: (ఐచ్ఛికం)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
te: (ఐచ్ఛికం) ఫారమ్‌ను లాక్ చేయవద్దు, కానీ ఇప్పటికీ సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: (optional) Empty error message
te: (ఐచ్ఛికం) ఖాళీ దోష సందేశం

en: (optional) Normalize strings
te: (ఐచ్ఛికం) స్ట్రింగ్‌లను సాధారణీకరించండి

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
te: (ఐచ్ఛికం) మొత్తం ప్రయాణ సమయం (వ్యవధి) తో కింది ఫీల్డ్‌ను జనాభా చేయండి

en: (optional) Populate the following field with the total distance
te: (ఐచ్ఛికం) మొత్తం దూరంతో కింది ఫీల్డ్‌ను జనాభా చేయండి

en: (optional) Reply to email
te: (ఐచ్ఛికం) ఇమెయిల్‌కు ప్రత్యుత్తరం ఇవ్వండి

en: (optional) Reply to name
te: (ఐచ్ఛికం) పేరుకు ప్రత్యుత్తరం ఇవ్వండి

en: (optional) Set a custom reply to header
te: (ఐచ్ఛికం) శీర్షికకు అనుకూల ప్రత్యుత్తరాన్ని సెట్ చేయండి

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
te: (ఐచ్ఛికం) రవాణా యొక్క ఇష్టపడే మోడ్‌ను పేర్కొంటుంది

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
te: (ఐచ్ఛికం) రవాణా మార్గాల కోసం ప్రాధాన్యతలను పేర్కొంటుంది

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
te: (ఐచ్ఛికం) ట్రాఫిక్‌లో సమయాన్ని లెక్కించేటప్పుడు ఉపయోగించాల్సిన అంచనాలను పేర్కొంటుంది

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
te: (ఐచ్ఛికం) రాక యొక్క కావలసిన సమయాన్ని పేర్కొంటుంది

en: (optional) Specifies the desired time of departure
te: (ఐచ్ఛికం) బయలుదేరే కావలసిన సమయాన్ని పేర్కొంటుంది

en: (optional) Unique invoice key
te: (ఐచ్ఛికం) ప్రత్యేక ఇన్‌వాయిస్ కీ

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
te: (ఐచ్ఛికం) వే పాయింట్ పాయింట్లు ఒక మార్గాన్ని పేర్కొన్న స్థానం (ల) ద్వారా రూట్ చేయడం ద్వారా మారుస్తాయి

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
te: (ఐచ్ఛికం) సరఫరా చేసిన వే పాయింట్ పాయింట్లను ఉపయోగించే మార్గం మరింత సమర్థవంతమైన క్రమంలో వే పాయింట్ పాయింట్లను క్రమాన్ని మార్చడం ద్వారా ఆప్టిమైజ్ చేయవచ్చని పేర్కొంటుంది

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
te: (ఐచ్ఛికం) ప్రాంతీయ కోడ్‌ను నిర్దేశిస్తుంది, ఇది TLD ("ఉన్నత-స్థాయి డొమైన్") రెండు-అక్షరాల విలువగా పేర్కొనబడింది

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
te: (ఐచ్ఛికం) ప్రాంతీయ కోడ్‌ను నిర్దేశిస్తుంది, ఇది ccTLD ("ఉన్నత-స్థాయి డొమైన్") రెండు-అక్షరాల విలువగా పేర్కొనబడింది

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
te: (ఐచ్ఛికం) ఒప్పుకు సెట్ చేసినప్పుడు, లెక్కించిన మార్గం (లు) వీలైతే ఫెర్రీలను నివారించాలని సూచిస్తుంది

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
te: (ఐచ్ఛికం) ఒప్పుకు సెట్ చేసినప్పుడు, లెక్కించిన మార్గం (లు) వీలైతే ప్రధాన రహదారులను తప్పించాలని సూచిస్తుంది

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
te: (ఐచ్ఛికం) ఒప్పుకు సెట్ చేసినప్పుడు, లెక్కించిన మార్గం (లు) వీలైతే టోల్ రోడ్లను నివారించాలని సూచిస్తుంది

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
te: (ఐచ్ఛికం) ఒప్పుకు సెట్ చేసినప్పుడు, దిశల సేవ ప్రతిస్పందనలో ఒకటి కంటే ఎక్కువ మార్గ ప్రత్యామ్నాయాలను అందించగలదని నిర్దేశిస్తుంది

en: (optional, leave blank for none)
te: ఐచ్ఛికం, ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
te: (మీ WordPress థీమ్ శైలులను ఉపయోగించడానికి -1కి సెట్ చేయండి)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
te: (మీ WordPress థీమ్ స్టైల్‌లను ఉపయోగించడానికి -1కి సెట్ చేయండి, సాధారణ లైన్ ఎత్తును ఉపయోగించడానికి 0కి సెట్ చేయండి)

en: (set to 0 to use normal font weight)
te: (సాధారణ ఫాంట్ బరువును ఉపయోగించడానికి 0కి సెట్ చేయబడింది)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
te: (మీ WordPress థీమ్ స్టైల్‌లను ఉపయోగించకుండా ఎవరికీ సెట్ చేయవద్దు)

en: (space)
te: (స్థలం)

en: (top right bottom left)
te: (ఎగువ కుడి దిగువ ఎడమ)

en: , (comma)
te: , (కామా)

en: - Not connected -
te: - కనెక్ట్ కాలేదు -

en: - choose status -
te: - స్థితిని ఎంచుకోండి -

en: - select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - select a country -
te: - దేశాన్ని ఎంచుకోండి -

en: - select a option -
te: - ఒక ఎంపికను ఎంచుకోండి -

en: - select your country -
te: - మీ దేశాన్ని ఎంచుకోండి -

en: - select your title -
te: - మీ శీర్షికను ఎంచుకోండి -

en: . (dot)
te: . (చుక్క)

en: 0 - No output
te: 0 - అవుట్పుట్ లేదు

en: 0 = 350px min height
te: 0 = 350 పిక్స్ నిమిషం ఎత్తు

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
te: 0 = అదే రోజు, 1 = మరుసటి రోజు, 5 = ఐదు రోజుల తర్వాత, -1 = ఒక రోజు ముందు, -3 = మూడు రోజుల ముందు

en: 0 = no max height
te: 0 = గరిష్ట ఎత్తు లేదు

en: 0 = no max width
te: 0 = గరిష్ట వెడల్పు లేదు

en: 0 decimals
te: 0 దశాంశాలు

en: 1 - Commands
te: 1 - ఆదేశాలు

en: 1 decimal
te: 1 దశాంశం

en: 2 - Data and commands
te: 2 - డేటా మరియు ఆదేశాలు

en: 2 decimals
te: 2 దశాంశాలు

en: 3 - As 2 plus connection status
te: 3 - 2 ప్లస్ కనెక్షన్ స్థితిగా

en: 3 decimals
te: 3 దశాంశాలు

en: 4 - Low-level data output
te: 4 - తక్కువ-స్థాయి డేటా అవుట్పుట్

en: 4 decimals
te: 4 దశాంశాలు

en: 5 decimals
te: 5 దశాంశాలు

en: 6 decimals
te: 6 దశాంశాలు

en: 7 decimals
te: 7 దశాంశాలు

en: == Equal
te: == సమానం

en: == Equal (default)
te: == సమాన (డిఫాల్ట్)

en: ?? Contains
te: ?? కలిగి ఉంది

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
te: ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ ఉపయోగించి జర్మన్ ELV చెల్లింపు చేయబడుతుంది.

en: A Stripe test card number was used.
te: గీత పరీక్ష కార్డ్ నంబర్ ఉపయోగించబడింది.

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
te: వినియోగదారు ఫారమ్‌ను పూర్తి చేసిన తర్వాత చూపిన అనుకూల ధన్యవాదాలు వివరణ.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
te: వినియోగదారు ఫారమ్‌ను పూర్తి చేసిన తర్వాత చూపిన అనుకూల ధన్యవాదాలు శీర్షిక.

en: A genuine card must be used to make a payment.
te: చెల్లింపు చేయడానికి నిజమైన కార్డును ఉపయోగించాలి.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
te: ఇది పని చేయడానికి మీ ఫారమ్‌లో "user_id" పేరుతో దాచబడిన ఫీల్డ్ తప్పనిసరిగా ఉండాలి

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
te: ఈ చెక్అవుట్ సెషన్ ఆమోదించగల చెల్లింపు పద్ధతుల రకాల జాబితా (ఉదా., కార్డ్). ప్రతిదానిని కామాతో వేరు చేయండి.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
te: అందించిన కారణాన్ని ఎంచుకోనప్పుడు గమనిక అవసరం

en: A payment has been accepted.
te: చెల్లింపు ఆమోదించబడింది.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
te: ఛార్జ్‌బ్యాక్ లేదా ఇతర రకమైన రివర్సల్ కారణంగా చెల్లింపు రివర్స్ చేయబడింది. మీ ఖాతా బ్యాలెన్స్ నుండి నిధులు తీసివేయబడ్డాయి మరియు కొనుగోలుదారుకు తిరిగి ఇవ్వబడ్డాయి. రివర్సల్‌కు కారణం రీజన్‌కోడ్ ఎలిమెంట్‌లో పేర్కొనబడింది.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
te: ఇన్‌వాయిస్ మొత్తం నుండి తీసివేయవలసిన మొత్తాన్ని సూచించే ధనాత్మక పూర్ణాంకం

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
te: చదవడానికి మాత్రమే ఇన్‌పుట్ ఫీల్డ్ సవరించబడదు (అయినప్పటికీ, వినియోగదారు దానికి ట్యాబ్ చేయవచ్చు, హైలైట్ చేయవచ్చు మరియు దాని నుండి వచనాన్ని కాపీ చేయవచ్చు).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
te: రివర్సల్ రద్దు చేయబడింది. ఉదాహరణకు, మీరు కస్టమర్‌తో వివాదాన్ని గెలుచుకున్నారు మరియు రివర్స్ చేసిన లావాదేవీకి సంబంధించిన నిధులు మీకు తిరిగి ఇవ్వబడ్డాయి.

en: A subtitle to display before the email body (content)
te: ఇమెయిల్ బాడీ (కంటెంట్) ముందు ప్రదర్శించడానికి ఉపశీర్షిక

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
te: ఇమెయిల్ బాడీకి ముందు ప్రదర్శించడానికి ఉపశీర్షిక (నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ల కోసం ఉపయోగించబడుతుంది)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
te: పన్ను కోడ్ ID. షిప్పింగ్ పన్ను కోడ్

en: A title to display below your logo
te: మీ లోగో క్రింద ప్రదర్శించడానికి శీర్షిక

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
te: మీ లోగో క్రింద ప్రదర్శించడానికి శీర్షిక (నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ల కోసం ఉపయోగించబడుతుంది)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
te: ఒకే మొత్తం మరియు క్రెడిట్ కార్డ్ సమాచారంతో లావాదేవీ చాలా ఇటీవల సమర్పించబడింది.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
te: Checkout సెషన్‌ను సూచించడానికి ఒక ప్రత్యేక స్ట్రింగ్. ఇది కస్టమర్ ID, కార్ట్ ID లేదా అలాంటిదే కావచ్చు మరియు మీ అంతర్గత సిస్టమ్‌లతో సెషన్‌ను పునరుద్దరించడానికి ఉపయోగించవచ్చు.

en: AND
te: మరియు

en: API key
te: API కీ

en: About
te: గురించి

en: Absolute
te: సంపూర్ణ

en: Accepted value are
te: ఆమోదించబడిన విలువ

en: Accepted values are
te: ఆమోదించబడిన విలువలు

en: Accordion
te: అకార్డియన్

en: Accordion Colors
te: అకార్డియన్ రంగులు

en: Accordion Content
te: అకార్డియన్ కంటెంట్

en: Accordion Desc
te: అకార్డియన్ డెస్క్

en: Accordion Desc (active)
te: అకార్డియన్ డెస్క్ (యాక్టివ్)

en: Accordion Desc (hover)
te: అకార్డియన్ డెస్క్ (హోవర్)

en: Accordion Header
te: అకార్డియన్ హెడర్

en: Accordion Header (active)
te: అకార్డియన్ హెడర్ (యాక్టివ్)

en: Accordion Header (hover)
te: అకార్డియన్ హెడర్ (హోవర్)

en: Accordion Icon
te: అకార్డియన్ చిహ్నం

en: Accordion Icon (active)
te: అకార్డియన్ చిహ్నం (యాక్టివ్)

en: Accordion Icon (hover)
te: అకార్డియన్ చిహ్నం (హోవర్)

en: Accordion Title
te: అకార్డియన్ శీర్షిక

en: Accordion Title (active)
te: అకార్డియన్ శీర్షిక (యాక్టివ్)

en: Accordion Title (hover)
te: అకార్డియన్ శీర్షిక (హోవర్)

en: Account has been approved
te: ఖాతా ఆమోదించబడింది

en: Account verified message
te: ఖాతా ధృవీకరించబడిన సందేశం

en: Achieve date range with 2 datepickers
te: 2 డేట్‌పికర్‌లతో తేదీ పరిధిని సాధించండి

en: Action
te: చర్య

en: Actions
te: చర్యలు

en: Activation Code
te: ఆక్టివేషన్ కోడ్

en: Activation E-mail Body
te: యాక్టివేషన్ ఇ-మెయిల్ బాడీ

en: Active
te: యాక్టివ్

en: Active (default)
te: సక్రియం (డిఫాల్ట్)

en: Adaptive Placeholder Colors
te: అనుకూల ప్లేస్‌హోల్డర్ రంగులు

en: Add Language Switch
te: భాషా స్విచ్‌ను జోడించండి

en: Add MailPoet subscriber
te: MailPoet చందాదారుని జోడించండి

en: Add Mailster subscriber
te: Mailster చందాదారుని జోడించండి

en: Add Polylines to the map
te: మ్యాప్‌కు పాలిలైన్‌లను జోడించండి

en: Add Translation
te: అనువాదం జోడించండి

en: Add a custom Content class to append extra styles
te: అదనపు శైలులను జోడించడానికి అనుకూల కంటెంట్ తరగతిని జోడించండి

en: Add a custom TAB class to append extra styles
te: అదనపు శైలులను జోడించడానికి అనుకూల TAB తరగతిని జోడించండి

en: Add a custom TAB index (order) for this field
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం అనుకూల TAB సూచిక (ఆర్డర్) ను జోడించండి

en: Add a custom class to append extra styles
te: అదనపు శైలులను జోడించడానికి అనుకూల తరగతిని జోడించండి

en: Add a reason for this refund
te: ఈ వాపసు కోసం కారణాన్ని జోడించండి

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
te: ఏదైనా అదనపు ఇమెయిల్ శీర్షికలను ఇక్కడ జోడించండి (ప్రతి శీర్షికను కొత్త పంక్తిలో ఉంచండి)

en: Add checkout fee(s)
te: చెక్అవుట్ రుసుము(లు)ని జోడించండి

en: Add custom JavaScript code
te: అనుకూల జావాస్క్రిప్ట్ కోడ్‌ను జోడించండి

en: Add custom checkout field(s)
te: అనుకూల చెక్అవుట్ ఫీల్డ్(లు)ని జోడించండి

en: Add item
te: వస్తువు జోడించు

en: Add list
te: జాబితాను జోడించండి

en: Add marker on address (location)
te: చిరునామాపై మార్కర్‌ను జోడించండి (స్థానం)

en: Add more details about this refund
te: ఈ రీఫండ్ గురించి మరిన్ని వివరాలను జోడించండి

en: Add some extra validation for this field
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం కొన్ని అదనపు ధ్రువీకరణను జోడించండి

en: Add the IP address to the contact entry list
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ జాబితాకు IP చిరునామాను జోడించండి

en: Add the form name to the contact entry list
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ జాబితాకు ఫారమ్ పేరును జోడించండి

en: Add your code without the <script></script> tags
te: <script></script> ట్యాగ్‌లు లేకుండా మీ కోడ్‌ని జోడించండి

en: Additional Headers:
te: అదనపు శీర్షికలు:

en: Address
te: చిరునామా

en: Address auto complete (google places)
te: చిరునామా ఆటో పూర్తయింది (గూగుల్ స్థలాలు)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
te: చిరునామా కనుగొనబడలేదు, దయచేసి చిరునామా సరిగ్గా నమోదు చేయబడిందని ధృవీకరించండి.

en: Address status
te: చిరునామా స్థితి

en: Admin E-mail
te: నిర్వాహక ఇ-మెయిల్

en: Admin email
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్

en: Advanced
te: ఆధునిక

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
te: దూరాన్ని లెక్కించిన తరువాత మీటర్లు లేదా సెకన్ల మొత్తాన్ని తిరిగి ఇవ్వవచ్చు

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని తొలగించిన తరువాత దానికి సంబంధించిన అన్ని ఫైళ్ళను తొలగించండి

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
te: గణన చేసిన తరువాత విలువ ఈ ఫీల్డ్‌కు జనాభా అవుతుంది

en: After last field is filled out, go to next step automatically
te: చివరి ఫీల్డ్ నిండిన తర్వాత, స్వయంచాలకంగా తదుపరి దశకు వెళ్ళండి

en: Albanian
te: అల్బేనియన్

en: Algerian Arabic
te: అల్జీరియన్ అరబిక్

en: Align Center
te: కేంద్రాన్ని సమలేఖనం చేయండి

en: Align Left
te: ఎడమవైపు సమలేఖనం చేయండి

en: Align Right
te: కుడివైపు సమలేఖనం చేయండి

en: Align icon to the left or right.
te: చిహ్నాన్ని ఎడమ లేదా కుడి వైపుకు సమలేఖనం చేయండి.

en: Align inner elements
te: అంతర్గత అంశాలను సమలేఖనం చేయండి

en: Alignment
te: అమరిక

en: All (when all conditions matched)
te: అన్నీ (అన్ని షరతులు సరిపోలినప్పుడు)

en: All forms
te: అన్ని రూపాలు

en: All settings have been saved.
te: అన్ని సెట్టింగ్‌లు సేవ్ చేయబడ్డాయి.

en: Allert message text (browser requires this)
te: హెచ్చరిక సందేశ వచనం (బ్రౌజర్‌కి ఇది అవసరం)

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Allow Backorders?
te: బ్యాక్‌ఆర్డర్‌లను అనుమతించాలా?

en: Allow buyers to specify the quantity
te: పరిమాణాన్ని పేర్కొనడానికి కొనుగోలుదారులను అనుమతించండి

en: Allow comments
te: వ్యాఖ్యలను అనుమతించండి

en: Allow everything (no limitations)
te: ప్రతిదీ అనుమతించండి (పరిమితులు లేవు)

en: Allow field to be empty
te: ఫీల్డ్ ఖాళీగా ఉండటానికి అనుమతించండి

en: Allow filter
te: ఫిల్టర్‌ని అనుమతించండి

en: Allow lowercase letters
te: చిన్న అక్షరాలను అనుమతించండి

en: Allow only logged in users
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారులను మాత్రమే అనుమతించండి

en: Allow only logged in users to submit the form
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి లాగిన్ చేసిన వినియోగదారులను మాత్రమే అనుమతించండి

en: Allow only specific user roles
te: నిర్దిష్ట వినియోగదారు పాత్రలను మాత్రమే అనుమతించండి

en: Allow pings
te: పింగ్లను అనుమతించండి

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
te: నకిలీ ఫీల్డ్ పేర్లతో ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయడానికి అనుమతించండి (డెవలపర్‌లకు మాత్రమే)

en: Allow sorting
te: క్రమబద్ధీకరణను అనుమతించండి

en: Allow storing cookies
te: కుకీలను నిల్వ చేయడానికి అనుమతించండి

en: Allow the following users to delete any entries
te: ఏవైనా ఎంట్రీలను తొలగించడానికి క్రింది వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow the following users to delete their own entries
te: కింది వినియోగదారులను వారి స్వంత నమోదులను తొలగించడానికి అనుమతించండి

en: Allow the following users to edit any entries
te: ఏవైనా ఎంట్రీలను సవరించడానికి క్రింది వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow the following users to edit their own entries
te: కింది వినియోగదారులను వారి స్వంత నమోదులను సవరించడానికి అనుమతించండి

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
te: అన్ని ఎంట్రీలను చూడటానికి క్రింది వినియోగదారులను అనుమతించండి (లాగిన్ చేసిన వినియోగదారులు ఎల్లప్పుడూ వారి స్వంత ఎంట్రీలను చూడగలుగుతారని గమనించండి)

en: Allow the following users to view any entries
te: ఏవైనా ఎంట్రీలను వీక్షించడానికి క్రింది వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow the following users to view their own entries
te: కింది వినియోగదారులను వారి స్వంత ఎంట్రీలను వీక్షించడానికి అనుమతించండి

en: Allow uppercase letters
te: పెద్ద అక్షరాలను అనుమతించండి

en: Allow user to choose a maximum of X dates
te: గరిష్టంగా X తేదీలను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారుని అనుమతించండి

en: Allow users to change month
te: నెల మార్చడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow users to change year
te: సంవత్సరాన్ని మార్చడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
te: ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ ఆసక్తులు/సమూహాలను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి (ఇచ్చిన జాబితా ID ద్వారా తిరిగి పొందబడింది)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
te: పైన పేర్కొన్న రోజును మినహాయించాలని మీరు నిర్వచించినప్పుడు కూడా పేర్కొన్న తేదీలు లేదా తేదీ పరిధిని ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow users to select weekends
te: వారాంతాలను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow users to select work days
te: పని దినాలను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Allow, but notify customer
te: అనుమతించండి, కానీ కస్టమర్‌కు తెలియజేయండి

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
te: అనుమతించబడిన పొడిగింపులు (పైపుల ద్వారా వేరు చేయబడ్డాయి)

en: Allowed user role(s)
te: అనుమతించబడిన వినియోగదారు పాత్ర(లు)

en: Allows only specific user roles to submit the form
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి నిర్దిష్ట వినియోగదారు పాత్రలను మాత్రమే అనుమతిస్తుంది

en: Allows you to connect this form with Zapier
te: ఈ ఫారమ్‌ను జాపియర్‌తో కనెక్ట్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
te: Mailchimpలో మీ అనుకూల ఫీల్డ్‌లను సేవ్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది

en: Allows you to set the field background to transparent
te: ఫీల్డ్ నేపథ్యాన్ని పారదర్శకంగా సెట్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది

en: Also compare against trashed contact entries
te: ట్రాష్ చేసిన సంప్రదింపు ఎంట్రీలతో కూడా సరిపోల్చండి

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
te: ఫిల్టర్‌లు, పేజినేషన్ మరియు ఇతర UI ఎలిమెంట్‌లను కూడా దాచండి (సందేశం మాత్రమే వినియోగదారుకు చూపబడుతుంది)

en: Amount
te: మొత్తం

en: Amount Label
te: మొత్తం లేబుల్

en: Amount Off
te: మొత్తం ఆఫ్

en: Amount format (example: %)
te: అమౌంట్ ఫార్మాట్ (ఉదాహరణ: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
te: ప్రస్తుత రోజు%s ఆధారంగా జోడించడానికి లేదా తీసివేయడానికి రోజుల్లో మొత్తం (పరిమితులను తీసివేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Amount to charge
te: వసూలు చేయవలసిన మొత్తం

en: Amount to charge for shipping
te: షిప్పింగ్ కోసం ఛార్జ్ చేయాల్సిన మొత్తం

en: Amount wrapper width in pixels
te: మొత్తం ర్యాపర్ వెడల్పు పిక్సెల్‌లలో

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
te: మీరు ఛార్జ్ ఆబ్జెక్ట్‌కు జోడించగల ఏకపక్ష స్ట్రింగ్. ఛార్జ్‌తో పాటు వెబ్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లో ఉన్నప్పుడు ఇది ప్రదర్శించబడుతుంది. మీరు మీ కస్టమర్‌లకు ఆటోమేటిక్ ఇమెయిల్ రసీదులను పంపడానికి గీతను ఉపయోగిస్తే, మీ రసీదు ఇమెయిల్‌లు వారు వివరించే ఛార్జీ(ల) వివరణను కలిగి ఉంటాయని గుర్తుంచుకోండి.

en: An error occurred while processing the card.
te: కార్డ్‌ని ప్రాసెస్ చేస్తున్నప్పుడు లోపం సంభవించింది.

en: Analytics.js tracking snippet
te: Analytics.js ట్రాకింగ్ స్నిప్పెట్

en: Any field value submitted by the user
te: వినియోగదారు సమర్పించిన ఏదైనా ఫీల్డ్ విలువ

en: Any option value from the database
te: డేటాబేస్ నుండి ఏదైనా ఎంపిక విలువ

en: Any setting value used for the form
te: ఫారమ్ కోసం ఉపయోగించే ఏదైనా సెట్టింగ్ విలువ

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
te: నిలువు వరుసల పేరు ఉన్నంత వరకు {ట్యాగ్‌లను using ఉపయోగించడం ద్వారా ఏదైనా పట్టిక కాలమ్‌ను తిరిగి ఇవ్వవచ్చు

en: Append entry ID after the custom title
te: అనుకూల శీర్షిక తర్వాత ఎంట్రీ ID ని జోడించండి

en: Apply custom Tax Rates
te: అనుకూల పన్ను రేట్లను వర్తింపజేయండి

en: Apply discount
te: తగ్గింపును వర్తింపజేయండి

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
te: కింది కూపన్ కోడ్‌ని వర్తింపజేయండి (ఏదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి):

en: Approved E-mail Body
te: ఆమోదించబడిన ఇ-మెయిల్ బాడీ

en: Approved E-mail Subject
te: ఆమోదించబడిన ఇ-మెయిల్ విషయం

en: Apr
te: ఏప్రిల్

en: April
te: ఏప్రిల్

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Arabic text
te: అరబిక్ టెక్స్ట్

en: Archive
te: ఆర్కైవ్

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
te: మీ ప్రస్తుత గ్లోబల్ సెట్టింగుల ప్రకారం అన్ని ఫారమ్ సెట్టింగులను రీసెట్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Armenian
te: అర్మేనియన్

en: Ascending Order (default)
te: ఆరోహణ ఆర్డర్ (డిఫాల్ట్)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
te: చెల్లింపును మళ్లీ ప్రయత్నించమని కస్టమర్‌ని అడగండి. తదుపరి చెల్లింపులు తిరస్కరించబడితే, కస్టమర్ మరింత సమాచారం కోసం వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: Ask us any questions...
te: మాకు ఏవైనా ప్రశ్నలు అడగండి ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
te: నిర్వాహక ఇ-మెయిల్‌కు ఉత్పత్తి చేసిన PDF ని అటాచ్ చేయండి

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
te: నిర్ధారణ ఇ-మెయిల్‌కు ఉత్పత్తి చేసిన PDF ని అటాచ్ చేయండి

en: Attachments for admin emails:
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్‌ల కోసం జోడింపులు:

en: Attachments for confirmation emails:
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ల కోసం జోడింపులు:

en: Attachments for paypal completed emails:
te: Paypal పూర్తి చేసిన ఇమెయిల్‌ల కోసం జోడింపులు:

en: Attachments for reminder email #%s
te: రిమైండర్ ఇమెయిల్ #%s కోసం జోడింపులు

en: Attachments for woocommerce completed emails:
te: woocommerce పూర్తి చేసిన ఇమెయిల్‌ల కోసం జోడింపులు:

en: Aug
te: ఆగస్టు

en: August
te: ఆగస్టు

en: Author E-mail
te: రచయిత ఇ-మెయిల్

en: Author E-mail address (mailto:)
te: రచయిత ఇ-మెయిల్ చిరునామా (mailto :)

en: Author ID
te: రచయిత ID

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
te: రచయిత ID (డిఫాల్ట్ = లాగిన్ అయినట్లయితే ప్రస్తుత వినియోగదారు ID)

en: Author display name
te: రచయిత ప్రదర్శన పేరు

en: Author first name
te: రచయిత మొదటి పేరు

en: Author full name
te: రచయిత పూర్తి పేరు

en: Author last name
te: రచయిత చివరి పేరు

en: Author nickname
te: రచయిత మారుపేరు

en: Author username
te: రచయిత వినియోగదారు పేరు

en: Auto populate data with fields
te: ఫీల్డ్‌లతో డేటాను స్వయంచాలకంగా పూరించండి

en: Auto suggest
te: ఆటో సూచించండి

en: Auto-Draft
te: ఆటో-డ్రాఫ్ట్

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
te: పంక్తి విరామాలను స్వయంచాలకంగా జోడించండి (అప్రమేయంగా ప్రారంభించబడింది)

en: Automatically add paragraphs
te: పేరాగ్రామ్‌లను స్వయంచాలకంగా జోడించండి

en: Automatically go to next step
te: స్వయంచాలకంగా తదుపరి దశకు వెళ్ళండి

en: Automatically transform text to uppercase
te: స్వయంచాలకంగా వచనాన్ని పెద్ద అక్షరానికి మారుస్తుంది

en: Autopopulate form with last contact entry data
te: చివరి కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ డేటాతో ఆటోపోపులేట్ ఫారం

en: Autosuggest
te: స్వయంచాలకంగా సూచించండి

en: Available backups:
te: అందుబాటులో ఉన్న బ్యాకప్‌లు:

en: Azerbaijani
te: అజర్‌బైజాన్

en: BCC:
te: బిసిసి:

en: Back to top button
te: తిరిగి టాప్ బటన్

en: Backend Settings
te: బ్యాకెండ్ సెట్టింగులు

en: Background Image
te: నేపథ్య చిత్రం

en: Background Image Repeat
te: నేపథ్య చిత్రం పునరావృతం

en: Background Image Size
te: నేపథ్య చిత్ర పరిమాణం

en: Background color
te: నేపథ్య రంగు

en: Background color opacity
te: నేపథ్య రంగు అస్పష్టత

en: Background image
te: నేపథ్య చిత్రం

en: Background image to show the user they can draw a signature
te: వినియోగదారు సంతకాన్ని గీయగలరని చూపడానికి నేపథ్య చిత్రం

en: Backups
te: బ్యాకప్

en: Based on Form
te: ఫారం ఆధారంగా

en: Based on existing Stripe Coupon ID
te: ఇప్పటికే ఉన్న గీత కూపన్ ID ఆధారంగా

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
te: ఇప్పటికే ఉన్న గీత ధర లేదా ప్లాన్ ID ఆధారంగా (సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
te: ఇప్పటికే ఉన్న గీత ప్రమోషన్ ID ఆధారంగా

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
te: ఇప్పటికే ఉన్న గీత షిప్పింగ్ రేట్ ID ఆధారంగా (సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Based on form width (breaking point = 760px)
te: ఫారమ్ వెడల్పు ఆధారంగా (బ్రేకింగ్ పాయింట్ = 760 పిక్స్)

en: Based on parent ID
te: పేరెంట్ ఐడి ఆధారంగా

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
te: స్క్రీన్ వెడల్పు ఆధారంగా (బ్రేకింగ్ పాయింట్ = 760px)

en: Based on subscription
te: సభ్యత్వం ఆధారంగా

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
te: పైన ఎంచుకున్న ఫీల్డ్ విలువ ఆధారంగా ఈ మూలకం కనిపించదు లేదా దాచబడుతుంది.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
te: మీ పరిస్థితుల ఆధారంగా మీరు దాచడానికి, అంశాలను చూపించడానికి లేదా ఫీల్డ్‌లను చదవడానికి మాత్రమే ఎంచుకోవచ్చు.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
te: మీ ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల ఆధారంగా మీరు మీ పోస్ట్ కోసం అనుకూల మెటాను సేవ్ చేయవచ్చు

en: Based on your form fields you can save product attributes
te: మీ ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల ఆధారంగా మీరు ఉత్పత్తి లక్షణాలను సేవ్ చేయవచ్చు

en: Before you can preview it, you need to save your form!
te: మీరు దాన్ని పరిదృశ్యం చేయడానికి ముందు, మీరు మీ ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయాలి!

en: Belarusian
te: బెలారసియన్

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
te: క్రింద మీరు డిఫాల్ట్ డీలిమిటర్ మరియు ఎన్‌క్లోజర్ అక్షరాలను మార్చవచ్చు

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
te: క్రింద మీరు తేదీ పరిధిని నమోదు చేయవచ్చు (లేదా అన్ని సంప్రదింపు ఎంట్రీలను ఎగుమతి చేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Best regards, {option_blogname}
te: శుభాకాంక్షలు, {option_blogname}

en: Billing
te: బిల్లింగ్

en: Billing E-mail address (required)
te: బిల్లింగ్ ఇ-మెయిల్ చిరునామా (అవసరం)

en: Blocked
te: నిరోధించబడింది

en: Blog Charset
te: బ్లాగ్ చార్సెట్

en: Body colors
te: శరీర రంగులు

en: Body content:
te: శరీర కంటెంట్:

en: Body footer:
te: బాడీ ఫుటర్:

en: Body header
te: బాడీ హెడర్

en: Body header:
te: శరీర శీర్షిక:

en: Body margins (in units declared above)
te: శరీర మార్జిన్లు (పైన ప్రకటించిన యూనిట్లలో)

en: Body overlay color
te: శరీర అతివ్యాప్తి రంగు

en: Body overlay opacity
te: శరీర అతివ్యాప్తి అస్పష్టత

en: Border Color
te: అంచు రంగు

en: Border Color Focus
te: అంచు రంగు ఫోకస్

en: Border Radius Bottom Left
te: బోర్డర్ వ్యాసార్థం దిగువ ఎడమ

en: Border Radius Bottom Right
te: బోర్డర్ వ్యాసార్థం దిగువ కుడి

en: Border Radius Top Left
te: బోర్డర్ వ్యాసార్థం ఎగువ ఎడమ

en: Border Radius Top Right
te: అంచు వ్యాసార్థం ఎగువ కుడి

en: Border color
te: అంచు రంగు

en: Border size in pixels (px)
te: పిక్సెల్‌లలో అంచు పరిమాణం (px)

en: Border style
te: సరిహద్దు శైలి

en: Border styles
te: సరిహద్దు శైలులు

en: Border thickness
te: సరిహద్దు మందం

en: Bosnian
te: బోస్నియన్

en: Both (comma and space)
te: రెండూ (కామా మరియు స్థలం)

en: Bottom
te: దిగువ

en: Bottom and Left
te: దిగువ మరియు ఎడమ

en: Bottom and Right
te: దిగువ మరియు కుడి

en: Bottom left
te: దిగువ ఎడమ

en: Bottom right
te: దిగువ కుడి

en: Brazilian
te: బ్రెజిలియన్

en: Browse files
te: ఫైళ్ళను బ్రౌజ్ చేయండి

en: Browse images
te: చిత్రాలను బ్రౌజ్ చేయండి

en: Browse import file and choose what you want to import
te: దిగుమతి ఫైల్‌ను బ్రౌజ్ చేయండి మరియు మీరు దిగుమతి చేయదలిచినదాన్ని ఎంచుకోండి

en: Builder
te: బిల్డర్

en: Bulgarian
te: బల్గేరియన్

en: Button
te: బటన్

en: Button Colors
te: బటన్ రంగులు

en: Button URL
te: బటన్ URL

en: Button action / method
te: బటన్ చర్య / పద్ధతి

en: Button background
te: బటన్ నేపథ్యం

en: Button background hover
te: బటన్ నేపథ్య హోవర్

en: Button font
te: బటన్ ఫాంట్

en: Button font hover
te: బటన్ ఫాంట్ హోవర్

en: Button icon
te: బటన్ చిహ్నం

en: Button icon animation
te: బటన్ చిహ్నం యానిమేషన్

en: Button icon position
te: బటన్ చిహ్నం స్థానం

en: Button icon visibility
te: బటన్ చిహ్నం దృశ్యమానత

en: Button loading name
te: బటన్ లోడింగ్ పేరు

en: Button name
te: బటన్ పేరు

en: Button position
te: బటన్ స్థానం

en: Button radius
te: బటన్ వ్యాసార్థం

en: Button size
te: బటన్ పరిమాణం

en: Button type
te: బటన్ రకం

en: Button width
te: బటన్ వెడల్పు

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
te: మూలకాన్ని సవరించేటప్పుడు "PDF సెట్టింగులు" TAB క్రింద నిర్వచించకపోతే డిఫాల్ట్‌గా మీ రూపంలో కనిపించే అన్ని అంశాలు PDF లో ముద్రించబడతాయి. ప్రతి మూలకాన్ని ప్రత్యేకంగా PDF నుండి లేదా రూపం నుండి చేర్చవచ్చు లేదా మినహాయించవచ్చు. మూలకాన్ని సవరించడం ద్వారా మరియు "PDF సెట్టింగులు" విభాగానికి నావిగేట్ చేయడం ద్వారా మీరు ప్రతి మూలకం ఆధారంగా (నిలువు వరుసలతో సహా) నిర్వచించవచ్చు. మూలకం PDF లేదా ఫారమ్‌లో లేదా రెండింటిలో మాత్రమే కనిపించాలా అని ఇక్కడ మీరు నిర్వచించవచ్చు.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
te: డిఫాల్ట్‌గా మీ ఫారమ్‌ల ద్వారా అప్‌లోడ్ చేయబడిన ఏవైనా ఫైల్‌లు ఇకపై %1$sమీడియా లైబ్రరీ%2$sలో కనిపించవు. ఈ ప్రవర్తనను మార్చడానికి మీరు ఫైల్ అప్‌లోడ్ సెట్టింగ్‌లను సందర్శించవచ్చు.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
te: ట్రాష్‌ని దాటవేసి, నిర్బంధ తొలగింపు (ఎంట్రీని శాశ్వతంగా తొలగిస్తుంది)

en: CC:
te: సిసి:

en: CSV Attachment
te: CSV జోడింపు

en: CSV Attachment Settings
te: CSV అటాచ్‌మెంట్ సెట్టింగ్‌లు

en: CSV file
te: CSV ఫైల్

en: Calculation
te: లెక్కింపు

en: Calculator
te: కాలిక్యులేటర్

en: Calculator Amount Color
te: కాలిక్యులేటర్ మొత్తం రంగు

en: Calculator Amount Currency Color
te: కాలిక్యులేటర్ మొత్తం కరెన్సీ రంగు

en: Calculator Amount Format Color
te: కాలిక్యులేటర్ మొత్తం ఫార్మాట్ రంగు

en: Calculator Amount Label Color
te: కాలిక్యులేటర్ అమౌంట్ లేబుల్ రంగు

en: Calculator Colors
te: కాలిక్యులేటర్ రంగులు

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
te: Google చిరునామా ఆటో పూర్తి ఫీచర్‌తో కలిపి ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
te: మీ ఫారమ్‌లో షరతులతో కూడిన తనిఖీలను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది

en: Canadian-French
te: కెనడియన్-ఫ్రెంచ్

en: Cancel URL
te: URLని రద్దు చేయండి

en: Canceled
te: రద్దు

en: Canceled Reversal
te: రద్దు తిరోగమనము

en: Cancellation reason
te: రద్దు కారణం

en: Carrier (optional)
te: క్యారియర్ (ఐచ్ఛికం)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
te: కార్ట్ చెక్అవుట్ (బహుళ ఉత్పత్తి చెక్అవుట్ కోసం)

en: Cart discount amount
te: కార్ట్ తగ్గింపు మొత్తం

en: Cart discount rate
te: కార్ట్ తగ్గింపు రేటు

en: Cart handling fee
te: బండి నిర్వహణ రుసుము

en: Cart tax
te: బండి పన్ను

en: Cart weight
te: బండి బరువు

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
te: కార్ట్-వ్యాప్త పన్ను, ఏదైనా వ్యక్తిగత వస్తువు పన్ను విలువను భర్తీ చేస్తుంది

en: Catalog
te: జాబితా

en: Catalog & search (default)
te: కేటలాగ్ & శోధన (డిఫాల్ట్)

en: Català
te: కాటాలే

en: Center
te: కేంద్రం

en: Center the form
te: ఫారమ్‌ను మధ్యలో ఉంచండి

en: Change File Upload Settings
te: ఫైల్ అప్‌లోడ్ సెట్టింగులను మార్చండి

en: Change Settings
te: సెట్టింగ్‌లను మార్చండి

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
te: PDF ఉత్పత్తి అయినప్పుడు మూలకం యొక్క ప్రవర్తనను మార్చండి.

en: Change the date format
te: తేదీ ఆకృతిని మార్చండి

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
te: వారంలోని మొదటి రోజును మార్చండి ఉదా. ఆదివారం లేదా సోమవారం

en: Change to the orientation defined under PDF settings
te: PDF సెట్టింగ్‌ల క్రింద నిర్వచించబడిన విన్యాసానికి మార్చండి

en: Change user role after payment complete
te: చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత వినియోగదారు పాత్రను మార్చండి

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
te: బిల్లింగ్ సమాచారం/లాగ్-ఇన్ పేజీ కోసం క్యారెక్టర్ సెట్ మరియు క్యారెక్టర్ ఎన్‌కోడింగ్

en: Characters the code should contain
te: కోడ్ కలిగి ఉన్న అక్షరాలు

en: Charset:
te: చార్సెట్:

en: Check box
te: చెక్ బాక్స్

en: Check for errors before going to next step
te: తదుపరి దశకు వెళ్లేముందు లోపాల కోసం తనిఖీ చేయండి

en: Check to see if a recent payment already exists.
te: ఇటీవలి చెల్లింపు ఇప్పటికే ఉందో లేదో తనిఖీ చేయండి.

en: Check/Radio Labels
te: తనిఖీ / రేడియో లేబుల్స్

en: Check/Radio border
te: చెక్ / రేడియో సరిహద్దు

en: Check/Radio inner
te: చెక్ / రేడియో లోపలి

en: Checkbox & Radio colors
te: చెక్బాక్స్ & రేడియో రంగులు

en: Checkout page (default)
te: చెక్అవుట్ పేజీ (డిఫాల్ట్)

en: Chinese zh-CN
te: చైనీస్ zh-CN

en: Chinese zh-HK
te: చైనీస్ zh-HK

en: Chinese zh-TW
te: చైనీస్ zh-TW

en: Choose a Time format
te: సమయ ఆకృతిని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom border color.
te: అనుకూల సరిహద్దు రంగును ఎంచుకోండి.

en: Choose a flag
te: జెండాను ఎంచుకోండి

en: Choose a flag for this language
te: ఈ భాష కోసం ఒక జెండాను ఎంచుకోండి

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
te: మీ దశాంశాల కోసం పొడవును ఎంచుకోండి (డిఫాల్ట్ = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
te: స్థానికీకరణను ఎంచుకోండి (భాష మరియు ఆకృతి కోసం)

en: Choose a minimum width that each item must have
te: ప్రతి అంశం తప్పనిసరిగా కలిగి ఉండే కనీస వెడల్పును ఎంచుకోండి

en: Choose a reCAPTCHA version
te: ReCAPTCHA సంస్కరణను ఎంచుకోండి

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
te: మీ ఫీల్డ్‌కు తగిన రకాన్ని ఎంచుకోండి. ఈ సెట్టింగ్ మొబైల్ పరికరాల్లో కీబోర్డ్ లేఅవుట్‌ను ప్రభావితం చేస్తుందని దయచేసి గమనించండి, తెలివిగా ఎంచుకోండి!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
te: మీ గ్రిడ్ లేదా స్లైడర్ ఎన్ని నిలువు వరుసలను ప్రదర్శిస్తుందో ఎంచుకోండి.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
te: మీ గ్రిడ్ ఎన్ని వరుసలను ప్రదర్శిస్తుందో ఎంచుకోండి. (0 = పరిమితి లేదు)

en: Choose how to align your image
te: మీ చిత్రాన్ని ఎలా సమలేఖనం చేయాలో ఎంచుకోండి

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
te: మీరు వినియోగదారు డేటాను కాంటాక్ట్ ఎంట్రీగా సేవ్ చేయాలనుకుంటే ఎంచుకోండి

en: Choose label value break method
te: లేబుల్ విలువ విరామ పద్ధతిని ఎంచుకోండి

en: Choose language
te: భాషను ఎంచుకోండి

en: Choose line break method (optional)
te: లైన్ బ్రేక్ పద్ధతిని ఎంచుకోండి (ఐచ్ఛికం)

en: Choose meta field name
te: మెటా ఫీల్డ్ పేరును ఎంచుకోండి

en: Choose payment gateway
te: చెల్లింపు గేట్‌వేని ఎంచుకోండి

en: Choose terms label to return
te: తిరిగి రావడానికి నిబంధనల లేబుల్‌ని ఎంచుకోండి

en: Choose terms value to return
te: తిరిగి రావడానికి నిబంధనల విలువను ఎంచుకోండి

en: Choose the form you want to use.
te: మీరు ఉపయోగించాలనుకుంటున్న ఫారమ్‌ను ఎంచుకోండి.

en: Choose to make this field a variable or not.
te: ఈ ఫీల్డ్‌ను వేరియబుల్‌గా మార్చడానికి ఎంచుకోండి.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీగా ఎంచుకున్న ఆప్షన్ లేబుల్ లేదా విలువను మాత్రమే సేవ్ చేయడానికి ఎంచుకోండి

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
te: ఎంచుకున్న ఎంపిక లేబుల్ లేదా విలువను మాత్రమే నిర్వాహకుడికి పంపాలని ఎంచుకోండి

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
te: ఎంచుకున్న ఎంపిక లేబుల్ లేదా విలువను మాత్రమే సమర్పకుడికి పంపాలని ఎంచుకోండి

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
te: చెక్‌బాక్స్‌లు & రేడియో బటన్‌ల కోసం ఏ విలువను సేవ్ చేయాలో ఎంచుకోండి

en: Choose which email template you would like to use
te: మీరు ఏ ఇమెయిల్ టెంప్లేట్ ఉపయోగించాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
te: మీ దశాంశ విభజన (కామా లేదా చుక్క) ఎంచుకోండి

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
te: మీ వెయ్యి సెపరేటర్‌ను ఎంచుకోండి (ఖాళీ, కామా లేదా చుక్క)

en: City
te: నగరం

en: City name
te: పట్టనం పేరు

en: Clear
te: క్లియర్

en: Clear / Reset the form
te: ఫారమ్‌ను క్లియర్ / రీసెట్ చేయండి

en: Clear / reset the form after submitting
te: సమర్పించిన తర్వాత ఫారమ్‌ను క్లియర్ / రీసెట్ చేయండి

en: Clear form after closing popup
te: పాప్‌అప్‌ని మూసివేసిన తర్వాత ఫారమ్‌ను క్లియర్ చేయండి

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
te: Zapierలో సూపర్ ఫారమ్‌ల కోసం మీ వెబ్‌హుక్‌ని పొందడానికి %shere%sని క్లిక్ చేయండి

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
te: %1$sexample సాధారణ వ్యక్తీకరణలు%2$sని కనుగొనడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి లేదా %3$sregex101.com%4$sలో మీ స్వంతంగా సులభంగా సృష్టించండి

en: Client reference ID
te: క్లయింట్ సూచన ID

en: Close
te: దగ్గరగా

en: Close button background color (leave blank for none)
te: బటన్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగును మూసివేయండి (ఏదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Close button border color
te: క్లోజ్ బటన్ అంచు రంగు

en: Close button border radius in pixels (px)
te: పిక్సెల్‌లలో బటన్ అంచు వ్యాసార్థాన్ని మూసివేయి (px)

en: Close button border size in pixels (px)
te: బటన్ అంచు పరిమాణాన్ని పిక్సెల్‌లలో మూసివేయి (px)

en: Close button icon color
te: బటన్ చిహ్నం రంగును మూసివేయండి

en: Close button icon size in pixels (px)
te: పిక్సెల్‌లలో బటన్ చిహ్నం పరిమాణం (px) మూసివేయి

en: Close button label bg color
te: మూసివేయి బటన్ లేబుల్ bg రంగు

en: Close button label color
te: క్లోజ్ బటన్ లేబుల్ రంగు

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
te: క్లోజ్ బటన్ లేబుల్ ప్యాడింగ్‌లు ఉదా: 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
te: క్లోజ్ బటన్ లేబుల్ టెక్స్ట్ ఉదా: మూసివేయి

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
te: బటన్ ప్యాడింగ్‌లను మూసివేయి ఉదా: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
te: బటన్ స్థానం కుడివైపు పిక్సెల్‌లలో (px) మూసివేయి

en: Close button position top in pixels (px)
te: పిక్సెల్‌లలోని క్లోజ్ బటన్ స్థానం టాప్ (px)

en: Closed (disallow comments)
te: మూసివేయబడింది (వ్యాఖ్యలను అనుమతించవద్దు)

en: Closed (disallow pings)
te: మూసివేయబడింది (పింగ్‌లను అనుమతించవద్దు)

en: Code
te: కోడ్

en: Code length
te: కోడ్ పొడవు

en: Code prefix
te: కోడ్ ఉపసర్గ

en: Code suffix
te: కోడ్ ప్రత్యయం

en: Collect customer billing address
te: కస్టమర్ బిల్లింగ్ చిరునామాను సేకరించండి

en: Collect customer phone number
te: కస్టమర్ ఫోన్ నంబర్‌ను సేకరించండి

en: Color
te: రంగు

en: Color picker
te: కలర్ పికర్

en: Colors
te: రంగులు

en: Column
te: కాలమ్

en: Column Label
te: కాలమ్ లేబుల్

en: Column heading
te: కాలమ్ శీర్షిక

en: Column logic
te: కాలమ్ లాజిక్

en: Column name
te: కాలమ్ పేరు

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
te: కాలమ్ పాడింగ్స్ ఉదాహరణ: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
te: కాలమ్ పరిమాణం

en: Columns for contact entries
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీల కోసం నిలువు వరుసలు

en: Company Email Address
te: కంపెనీ ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Compare against all entries (all forms)
te: అన్ని ఎంట్రీలతో సరిపోల్చండి (అన్ని రూపాలు)

en: Compare against current form entries only (default)
te: ప్రస్తుత ఫారమ్ ఎంట్రీలతో మాత్రమే సరిపోల్చండి (డిఫాల్ట్)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
te: కింది ఫారమ్ IDల (నిర్దిష్ట ఫారమ్‌లు మాత్రమే) నుండి వచ్చిన ఎంట్రీలతో సరిపోల్చండి

en: Compare duplicate contact entry title against:
te: డూప్లికేట్ కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ టైటిల్‌ని దీనితో పోల్చండి:

en: Compare method (OR / AND)
te: పద్ధతిని పోల్చండి (OR / AND)

en: Completed
te: పూర్తయింది

en: Completed!
te: పూర్తయింది!

en: Conditional Logic
te: షరతులతో కూడిన తర్కం

en: Conditional Validation
te: షరతులతో కూడిన ధ్రువీకరణ

en: Conditional Validation Value
te: షరతులతో కూడిన ధ్రువీకరణ విలువ

en: Conditional Validation Value 2
te: షరతులతో కూడిన ధ్రువీకరణ విలువ 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
te: షరతులతో కూడిన వేరియబుల్ (డైనమిక్ విలువ)

en: Conditional field value
te: షరతులతో కూడిన ఫీల్డ్ విలువ

en: Conditional logic
te: షరతులతో కూడిన తర్కం

en: Conditionally checkout to PayPal
te: PayPalకి షరతులతో చెక్అవుట్ చేయండి

en: Conditionally checkout to Stripe
te: గీతకు షరతులతో చెక్అవుట్ చేయండి

en: Conditionally checkout to WooCommerce
te: WooCommerceకి షరతులతో చెక్అవుట్ చేయండి

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
te: వినియోగదారు డేటా ఆధారంగా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని షరతులతో సేవ్ చేయండి

en: Conditionally save subscriber based on user data
te: వినియోగదారు డేటా ఆధారంగా సబ్‌స్క్రైబర్‌ను షరతులతో సేవ్ చేయండి

en: Conditions
te: షరతులు

en: Confirmation E-mail
te: నిర్ధారణ ఇ-మెయిల్

en: Confirmation email
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్

en: Connection lost, please try again
te: కనెక్షన్ పోయింది, దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: Connections
te: కనెక్షన్లు

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
te: వేగం మెరుగుదలల కోసం 500+ షరతులు ఉన్నప్పుడు ఈ ఎంపికను ప్రారంభించడాన్ని పరిగణించండి

en: Contact Entries
te: ఎంట్రీలను సంప్రదించండి

en: Contact Entry
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీ

en: Contact Entry Title
te: ఎంట్రీ శీర్షికను సంప్రదించండి

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీ సృష్టి విఫలమైంది, అసలు సంప్రదింపు ఎంట్రీ కనుగొనబడలేదు:

en: Contact Entry:
te: సంప్రదింపు నమోదు:

en: Contact entries
te: ఎంట్రీలను సంప్రదించండి

en: Contact entry
te: సంప్రదింపు ప్రవేశం

en: Contact entry search (populate form with data)
te: ఎంట్రీ శోధనను సంప్రదించండి (డేటాతో ఫారమ్‌ను జనాదరణ చేయండి)

en: Contact entry status
te: ఎంట్రీ స్థితిని సంప్రదించండి

en: Contact entry status after updating
te: నవీకరించిన తర్వాత ఎంట్రీ స్థితిని సంప్రదించండి

en: Contact entry statuses
te: ఎంట్రీ స్థితులను సంప్రదించండి

en: Contact entry updated.
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీ నవీకరించబడింది.

en: Contain / Fit (contain)
te: కలిగి / అమర్చు (కలిగి)

en: Contains
te: కలిగి ఉంది

en: Content
te: విషయము

en: Content background color
te: కంటెంట్ నేపథ్య రంగు

en: Content border bottom width (0 = none)
te: కంటెంట్ సరిహద్దు దిగువ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Content border color
te: కంటెంట్ సరిహద్దు రంగు

en: Content border left width (0 = none)
te: కంటెంట్ సరిహద్దు ఎడమ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Content border right width (0 = none)
te: కంటెంట్ సరిహద్దు కుడి వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Content border top width (0 = none)
te: కంటెంట్ సరిహద్దు ఎగువ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Content padding
te: కంటెంట్ పాడింగ్

en: Content type:
te: కంటెంట్ రకం:

en: Convert timestamp to specific date format
te: సమయముద్రను నిర్దిష్ట తేదీ ఆకృతికి మార్చండి

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించడం సాధ్యపడలేదు ఎందుకంటే ఖచ్చితమైన అదే శీర్షికతో పరిచయ నమోదు ఇప్పటికే ఉంది!

en: Countries
te: దేశాలు

en: Countries (FULL)
te: దేశాలు (పూర్తి)

en: Countries (ISO2)
te: దేశాలు (ISO2)

en: Country
te: దేశం

en: Country name
te: దేశం పేరు

en: Cover / Fit (cover)
te: కవర్ / ఫిట్ (కవర్)

en: Create Form
te: ఫారమ్‌ను సృష్టించండి

en: Create new Multi-site after registration
te: రిజిస్ట్రేషన్ తర్వాత కొత్త బహుళ-సైట్‌ని సృష్టించండి

en: Create new Post
te: కొత్త పోస్ట్‌ని సృష్టించండి

en: Create new Stripe product on the fly
te: ఫ్లైలో కొత్త గీత ఉత్పత్తిని సృష్టించండి

en: Create new coupon on the fly
te: ప్రయాణంలో కొత్త కూపన్‌ని సృష్టించండి

en: Create new price object
te: కొత్త ధర వస్తువును సృష్టించండి

en: Create new shipping rate on the fly
te: ప్రయాణంలో కొత్త షిప్పింగ్ రేట్‌ను సృష్టించండి

en: Created
te: సృష్టించబడింది

en: Created Post
te: న సృష్టించబడింది

en: Created User
te: సృష్టించబడిన వినియోగదారు

en: Created post status
te: పోస్ట్ స్థితిని సృష్టించారు

en: Created post title
te: పోస్ట్ శీర్షిక సృష్టించబడింది

en: Created post/page (backend)
te: పోస్ట్/పేజీ సృష్టించబడింది (బ్యాకెండ్)

en: Created post/page (front-end)
te: పోస్ట్/పేజీ సృష్టించబడింది (ముందు చివర)

en: Credit Card
te: క్రెడిట్ కార్డ్

en: Croatian
te: క్రొయేషియన్

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
te: క్రాస్-సైట్ అభ్యర్థన ఫోర్జరీ (CSRF) తనిఖీ

en: Currency
te: కరెన్సీ

en: Currency field
te: కరెన్సీ ఫీల్డ్

en: Current Author meta data
te: ప్రస్తుత రచయిత మెటా డేటా

en: Current Page or Post meta data
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ మెటా డేటా

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ నిబంధనలు (పేర్కొన్న వర్గీకరణ స్లగ్ ఆధారంగా)

en: Currently in translation mode for language
te: ప్రస్తుతం భాష కోసం అనువాద మోడ్‌లో ఉంది

en: Custom CSS
te: అనుకూల CSS

en: Custom Content class
te: అనుకూల కంటెంట్ తరగతి

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
te: అనుకూల HTML (.html ఫైల్ కోసం అప్‌లోడ్ / బ్రౌజ్ చేయండి)

en: Custom JS
te: కస్టమ్ JS

en: Custom Regex
te: కస్టమ్ రెగెక్స్

en: Custom TAB class
te: అనుకూల TAB తరగతి

en: Custom TAB index
te: అనుకూల TAB సూచిక

en: Custom URL
te: అనుకూల URL

en: Custom class
te: అనుకూల తరగతి

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Custom delimiter
te: కస్టమ్ డీలిమిటర్

en: Custom enclosure
te: అనుకూల ఆవరణ

en: Custom field class
te: అనుకూల ఫీల్డ్ క్లాస్

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
te: సేవ్ చేయడానికి అనుకూల ఫీల్డ్‌లు (*|MERGE|* ట్యాగ్‌లు)

en: Custom from
te: నుండి కస్టమ్

en: Custom items
te: అనుకూల అంశాలు

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
te: పైన నిర్వచించిన యూనిట్లలో అనుకూల పేజీ ఆకృతి ఉదా:

en: Custom post meta data
te: అనుకూల పోస్ట్ మెటా డేటా

en: Custom sign here image
te: ఇక్కడ కస్టమ్ సైన్ ఇమేజ్

en: Custom use of preloader for the form.
te: ఫారం కోసం ప్రీలోడర్ యొక్క అనుకూల ఉపయోగం.

en: Custom width in pixels
te: అనుకూల వెడల్పు పిక్సెల్‌లలో

en: Custom wrapper class
te: కస్టమ్ రేపర్ క్లాస్

en: Customer
te: కస్టమర్

en: Customer E-mail
te: కస్టమర్ ఇ-మెయిల్

en: Customer ID
te: కస్టమర్ ID

en: Customer has a verified PayPal account
te: కస్టమర్ ధృవీకరించబడిన PayPal ఖాతాను కలిగి ఉన్నారు

en: Customer has an unverified PayPal account
te: కస్టమర్ ధృవీకరించని PayPal ఖాతాను కలిగి ఉన్నారు

en: Customer/User
te: కస్టమర్/యూజర్

en: Customers
te: వినియోగదారులు

en: Cyrillic text
te: సిరిలిక్ టెక్స్ట్

en: Czech
te: చెక్

en: Daily (every day)
te: రోజువారీ (ప్రతి రోజు)

en: Danish
te: డానిష్

en: Dashed
te: డాష్ చేయబడింది

en: Database table name
te: డేటాబేస్ పట్టిక పేరు

en: Date
te: తేదీ

en: Date Format
te: తేదీ ఫార్మాట్

en: Date range (maximum)
te: తేదీ పరిధి (గరిష్టంగా)

en: Date range (minimum)
te: తేదీ పరిధి (కనిష్ట)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
te: కనెక్ట్ చేయబడిన డేట్‌పికర్ ఆధారంగా జోడించడానికి / తీసివేయడానికి రోజులు

en: Deactivating plugin...
te: ప్లగ్ఇన్ నిష్క్రియం చేస్తోంది ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
te: ప్రియమైన వినియోగదారు,
    
    మమ్మల్ని సంప్రదించినందుకు ధన్యవాదాలు!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sActivation Code: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
te: ప్రియమైన {user_login},%1$s%1$sనమోదు చేసినందుకు ధన్యవాదాలు! మీరు లాగిన్ చేయడానికి ముందు మీరు మీ ఖాతాను ధృవీకరించాలి.%1$sక్రింద మీరు మీ యాక్టివేషన్ కోడ్‌ను కనుగొంటారు. మీ ఖాతాను ధృవీకరించడానికి మీకు ఈ కోడ్ అవసరం:%1$s%1$sయాక్టివేషన్ కోడ్: %2$s{register_activation_code}%3$s%1$s%1$sమీ ఖాతాను ధృవీకరించడానికి %4$shere%5$s క్లిక్ చేయండి అందించిన కోడ్‌తో.%1$s%1$s%1$sశుభంతో,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
te: డిసెంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Decimal separator
te: దశాంశ విభజన

en: Default
te: డిఫాల్ట్

en: Default (inherit)
te: డిఫాల్ట్ (వారసత్వం)

en: Default (use the default_comment_status option)
te: డిఫాల్ట్ (default_comment_status ఎంపికను ఉపయోగించండి)

en: Default (use the default_ping_status option)
te: డిఫాల్ట్ (default_ping_status ఎంపికను ఉపయోగించండి)

en: Default - mm/dd/yy
te: డిఫాల్ట్ - mm / dd / yy

en: Default Rounded
te: డిఫాల్ట్ వృత్తాకార

en: Default Squared
te: డిఫాల్ట్ స్క్వేర్డ్

en: Default blog email and name
te: డిఫాల్ట్ బ్లాగ్ ఇమెయిల్ మరియు పేరు

en: Default email template
te: డిఫాల్ట్ ఇమెయిల్ టెంప్లేట్

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
te: డిఫాల్ట్ ఫార్మాట్: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
te: డిఫాల్ట్ ఫార్మాట్: [ఆర్డర్ # {ID} - {_బిల్లింగ్_మెయిల్}, {_బిల్లింగ్_ మొదటి_పేరు} {_బిల్లింగ్_లాస్ట్_పేరు}]

en: Default language
te: డిఫాల్ట్ భాష

en: Default positioning
te: డిఫాల్ట్ పొజిషనింగ్

en: Default positioning (bottom right)
te: డిఫాల్ట్ పొజిషనింగ్ (కుడి దిగువ)

en: Default post category; set in Writing Options
te: డిఫాల్ట్ పోస్ట్ వర్గం; రాయడం ఎంపికలలో సెట్ చేయండి

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
te: డిఫాల్ట్ అప్‌లోడ్ స్థానం; ఇతర ఎంపికలలో సెట్ చేయబడింది

en: Default value
te: డిఫాల్ట్ విలువ

en: Default value 1-5 (empty = default)
te: డిఫాల్ట్ విలువ 1-5 (ఖాళీ = డిఫాల్ట్)

en: Default: 1
te: డిఫాల్ట్: 1

en: Default: None
te: డిఫాల్ట్: ఏదీ లేదు

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
te: 0 కి డిఫాల్ట్‌లు, ఇది వినియోగదారుని తేదీని ఎంచుకోవడానికి అనుమతిస్తుంది.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
te: 1 కి డిఫాల్ట్‌లు, ఇది వినియోగదారుని 1 తేదీని మాత్రమే ఎంచుకోవడానికి అనుమతిస్తుంది.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
te: డివైడర్ కోసం అనుకూల వెడల్పును నిర్వచించండి. పిక్సెల్ విలువను ఉపయోగించండి. ఉదా: 150 పిక్స్‌

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal seperator)
te: ఫ్లోట్ విలువగా ధరను నిర్వచించండి (డిసిమల్ సెపరేటర్‌గా చుక్క మాత్రమే ఆమోదించబడుతుంది)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
te: బేస్ టైమ్ ఆధారంగా రిమైండర్‌ను ఏ ఆఫ్‌సెట్‌లో పంపాలో నిర్వచించండి

en: Define at what time the reminder should be send
te: రిమైండర్‌ను ఏ సమయంలో పంపాలో నిర్వచించండి

en: Define checkout line items
te: చెక్అవుట్ లైన్ అంశాలను నిర్వచించండి

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
te: అనుకూల WooCommerce "నా ఖాతా" మెను ఐటెమ్‌లను నిర్వచించండి

en: Define each on a new line e.g
te: క్రొత్త పంక్తిలో ప్రతిదాన్ని నిర్వచించండి ఉదా

en: Define each on a new line e.g:
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో నిర్వచించండి ఉదా:

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
te: ప్రతి పాత్రను క్రొత్త పంక్తిలో నిర్వచించండి. ఉదాహరణకు, మీరు WooCommerce కస్టమర్లను మాత్రమే తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటే, మీరు వీటిని ఉపయోగించవచ్చు: కస్టమర్

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
te: మీరు మీ వినియోగదారులను ఎలా జాబితా చేయాలనుకుంటున్నారో ఇక్కడ నిర్వచించండి ఉదా: [# {ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] దీనికి అనువదిస్తుంది: [# 1845 - జాన్ విల్సన్ (జాన్ @ ఇమెయిల్)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
te: ఆధార తేదీ ఆధారంగా రిమైండర్‌ని ఎన్ని రోజుల తర్వాత లేదా ముందు పంపాలో నిర్వచించండి

en: Define menu items
te: మెను ఐటెమ్‌లను నిర్వచించండి

en: Define meta data to return as value
te: విలువగా తిరిగి రావడానికి మెటా డేటాను నిర్వచించండి

en: Define the width for the divider.
te: డివైడర్ కోసం వెడల్పును నిర్వచించండి.

en: Define user data or user meta data to return as value
te: విలువగా తిరిగి రావడానికి యూజర్ డేటా లేదా యూజర్ మెటా డేటాను నిర్వచించండి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete Listing
te: జాబితాను తొలగించండి

en: Delete Translation
te: అనువాదాన్ని తొలగించండి

en: Delete all backups
te: అన్ని బ్యాకప్‌లను తొలగించండి

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీని తొలగించిన తర్వాత అనుబంధ ఫైల్‌లను తొలగించండి

en: Delete complete form
te: పూర్తి ఫారమ్‌ను తొలగించండి

en: Delete files from server after form submissions
te: ఫారమ్ సమర్పణల తర్వాత సర్వర్ నుండి ఫైళ్ళను తొలగించండి

en: Delete files from server after the form was submitted
te: ఫారం సమర్పించిన తర్వాత సర్వర్ నుండి ఫైళ్ళను తొలగించండి

en: Delete item
te: అంశాన్ని తొలగించండి

en: Deleting...
te: తొలగిస్తోంది ...

en: Delimiter
te: డీలిమిటర్

en: Demos
te: డెమోలు

en: Denied
te: ఖండించింది

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
te: మీరు మీతో ఇంటరాక్ట్ అవుతున్న సేవను బట్టి దీన్ని 1.1 కు సెట్ చేయాల్సి ఉంటుంది

en: Descending Order
te: అవరోహణ ఆర్డర్

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
te: సమర్పించు బటన్ వంటి పేజీలోని సంబంధిత వచనాన్ని అనుకూలీకరించడానికి Checkout ద్వారా నిర్వహించబడుతున్న లావాదేవీ రకాన్ని వివరిస్తుంది. సాధ్యమయ్యే విలువలు

en: Description
te: వివరణ

en: Description Styles
te: వివరణ శైలులు

en: Description color
te: వివరణ రంగు

en: Description for this step
te: ఈ దశ కోసం వివరణ

en: Description line-height in pixels (0 = none)
te: వివరణ పంక్తి-ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో (0 = ఏదీ లేదు)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
te: అంశం యొక్క వివరణ. మీరు ఈ వేరియబుల్‌ను వదిలివేస్తే, చెక్అవుట్ సమయంలో కొనుగోలుదారులు వారి స్వంత పేరును నమోదు చేస్తారు.

en: Description size in pixels (0 = none)
te: వివరణ పరిమాణం పిక్సెల్‌లలో (0 = ఏదీ లేదు)

en: Description weight (0 = none)
te: వివరణ బరువు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Desktop preview
te: డెస్క్‌టాప్ ప్రివ్యూ

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
te: గమ్యం (దిశలను లెక్కించాల్సిన ముగింపు స్థానాన్ని నిర్దేశిస్తుంది)

en: Destination address
te: గమ్యం చిరునామా

en: Destination address (required)
te: గమ్యం చిరునామా (అవసరం)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
te: 'ఎంటర్' కీబోర్డ్ బటన్‌ను ఆపివేయి (ఎంటర్ నొక్కడం ద్వారా ఫారమ్‌ను సమర్పించడాన్ని నిరోధిస్తుంది)

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
te: URLలో బహుళ-భాగాల ప్రస్తుత దశ పరామితిని నిలిపివేయండి

en: Disable autocompletion
te: స్వీయపూర్తిని నిలిపివేయండి

en: Disable autofocus on first field
te: మొదటి ఫీల్డ్‌లో ఆటో ఫోకస్‌ను నిలిపివేయండి

en: Disable default UI
te: డిఫాల్ట్ UI ని ఆపివేయి

en: Disable popup closing
te: పాప్అప్ మూసివేతను నిలిపివేయండి

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
te: మునుపటి మరియు తదుపరి బటన్ క్లిక్‌లో స్క్రోలింగ్‌ను నిలిపివేయండి

en: Disable scrolling on error
te: లోపంపై స్క్రోలింగ్‌ను నిలిపివేయండి

en: Disable the input field
te: ఇన్‌పుట్ ఫీల్డ్‌ను నిలిపివేయండి

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
te: క్యాలెండర్లో నిర్దిష్ట రోజును ఎంచుకునే ఎంపికను నిలిపివేయండి ఉదా. ఆదివారం, సోమవారం మొదలైనవి.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
te: మీ ఎడిటర్ యొక్క విజువల్ మరియు టెక్స్ట్ ట్యాబ్‌లను తొలగించడానికి దీన్ని నిలిపివేయండి

en: Disable time options by ranges
te: శ్రేణుల వారీగా సమయ ఎంపికలను నిలిపివేయండి

en: Disabled
te: నిలిపివేయబడింది

en: Disabled (do not make variable)
te: నిలిపివేయబడింది (వేరియబుల్ చేయవద్దు)

en: Disabled (do not use conditional logic)
te: నిలిపివేయబడింది (షరతులతో కూడిన తర్కాన్ని ఉపయోగించవద్దు)

en: Disabled (not recommended)
te: నిలిపివేయబడింది (సిఫార్సు చేయబడలేదు)

en: Disabled (use default form settings)
te: నిలిపివేయబడింది (డిఫాల్ట్ ఫారమ్ సెట్టింగులను ఉపయోగించండి)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
te: ఫారమ్ డేటాతో నిండినప్పుడు ఇప్పటికే ఉన్న సంతకాన్ని మార్చడానికి వినియోగదారులను అనుమతించవద్దు

en: Disallow users to filter items
te: అంశాలను ఫిల్టర్ చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతించవద్దు

en: Discount amount (leave blank for no discount)
te: తగ్గింపు మొత్తం (రాయితీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
te: ఒక వస్తువుతో అనుబంధించబడిన తగ్గింపు మొత్తం, ఇది వస్తువు యొక్క విక్రయ ధర కంటే తక్కువగా ఉండాలి.

en: Discount number
te: తగ్గింపు సంఖ్య

en: Discount rate (leave blank for no discount)
te: తగ్గింపు రేటు (రాయితీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
te: డిస్కౌంట్ రేటు, శాతంగా, ఒక వస్తువుతో అనుబంధించబడింది. 100 కంటే తక్కువ విలువకు సెట్ చేయండి

en: Display Layout
te: ప్రదర్శన లేఅవుట్

en: Display Name
te: ప్రదర్శన పేరు

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
te: వినియోగదారు వారి పాస్‌వర్డ్‌ని రీసెట్ చేసిన తర్వాత సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి (సందేశం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Display a message to the locked out user
te: లాక్ చేయబడిన వినియోగదారుకు సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display a message to the logged out user
te: లాగ్ అవుట్ చేసిన వినియోగదారుకు సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display a message when account has been verified
te: ఖాతా ధృవీకరించబడినప్పుడు సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display a message when no user is logged in
te: వినియోగదారు లాగిన్ చేయనప్పుడు సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
te: వినియోగదారు కనుగొనబడనప్పుడు సందేశాన్ని ప్రదర్శించు (సందేశం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Display a message when the activation code is incorrect
te: యాక్టివేషన్ కోడ్ తప్పుగా ఉన్నప్పుడు సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
te: వినియోగదారు లాగిన్ అయిన తర్వాత స్వాగత సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి (సందేశం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Display an error message when form is locked
te: ఫారం లాక్ అయినప్పుడు దోష సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Display close (X) button
te: క్లోజ్ (X) బటన్‌ను ప్రదర్శించు

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
te: ప్రస్తుత నెల ప్రారంభంలో లేదా చివరిలో ఇతర నెలల్లో తేదీలను ప్రదర్శించండి

en: Display dots navigation
te: చుక్కల నావిగేషన్‌ను ప్రదర్శించు

en: Display form processing overlay (popup)
te: ప్రదర్శన ఫారమ్ ప్రాసెసింగ్ ఓవర్‌లే (పాప్అప్)

en: Display interests/groups
te: ఆసక్తులు/సమూహాలను ప్రదర్శించండి

en: Display name
te: ప్రదర్శన పేరు

en: Display oldest or latest entries at the top
te: ఎగువన పురాతన లేదా తాజా ఎంట్రీలను ప్రదర్శించండి

en: Display popup after X seconds
te: X సెకన్ల తర్వాత పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Display popup after X seconds of inactivity
te: X సెకన్ల నిష్క్రియ తర్వాత పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Display popup between date range (schedule)
te: తేదీ పరిధి (షెడ్యూల్) మధ్య పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించు

en: Display popup on exit intent
te: నిష్క్రమణ ఉద్దేశంపై పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Display popup on page leave/close/exit
te: పేజీని వదిలివేయడం/మూసివేయడం/నిష్క్రమించడంలో పాపప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Display popup on page load
te: పేజీ లోడ్‌లో పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Display prev/next buttons
te: మునుపటి / తదుపరి బటన్లను ప్రదర్శించు

en: Display previous and next buttons
te: మునుపటి మరియు తదుపరి బటన్లను ప్రదర్శించు

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
te: క్యాలెండర్‌లో పేర్కొన్న తేదీలు లేదా తేదీ పరిధిని ఎంచుకోకుండా వినియోగదారుని అనుమతించవద్దు

en: Distance / Duration calculation (google directions)
te: దూరం / వ్యవధి గణన (గూగుల్ దిశలు)

en: Distance in meters
te: మీటర్లలో దూరం

en: Distance text in km or miles
te: కిమీ లేదా మైళ్ళలో దూర వచనం

en: Divider
te: డివైడర్

en: Divider alignment
te: డివైడర్ అమరిక

en: Divider color
te: డివైడర్ రంగు

en: Divider custom width
te: డివైడర్ కస్టమ్ వెడల్పు

en: Divider height
te: డివైడర్ ఎత్తు

en: Divider weight
te: డివైడర్ బరువు

en: Do not allow (default)
te: అనుమతించవద్దు (డిఫాల్ట్)

en: Do not apply any discount
te: ఎలాంటి తగ్గింపును వర్తించవద్దు

en: Do not change role
te: పాత్రను మార్చవద్దు

en: Do not create a new Contact Entry
te: క్రొత్త సంప్రదింపు ఎంట్రీని సృష్టించవద్దు

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
te: ఇప్పటికే ఉన్నది నవీకరించబడినప్పుడు క్రొత్త సంప్రదింపు ఎంట్రీని సృష్టించవద్దు

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
te: ప్లగ్‌ఇన్‌ను నవీకరించిన తర్వాత నిర్వాహక నోటీసును ప్రదర్శించవద్దు

en: Do not exclude from emails
te: ఇమెయిల్‌ల నుండి మినహాయించవద్దు

en: Do not fill out the following field with entry data
te: ఎంట్రీ డేటాతో కింది ఫీల్డ్‌ను పూరించవద్దు

en: Do not normalize strings (default)
te: స్ట్రింగ్‌లను సాధారణీకరించవద్దు (డిఫాల్ట్)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
te: మీ కస్టమర్‌కు మరింత వివరణాత్మక సమాచారాన్ని నివేదించవద్దు. బదులుగా, మీరు కోరుకున్నట్లుగా ప్రదర్శించండి

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
te: మీ కస్టమర్‌కు మరింత వివరణాత్మక సమాచారాన్ని నివేదించవద్దు. బదులుగా, మీరు కోరుకున్నట్లుగా ప్రదర్శించండి

en: Do not save PDF in Contact Entry
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీలో PDF ని సేవ్ చేయవద్దు

en: Do not save data
te: డేటాను సేవ్ చేయవద్దు

en: Do not save empty values
te: ఖాళీ విలువలను సేవ్ చేయవద్దు

en: Do not save field in Contact Entry
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీలో ఫీల్డ్‌ను సేవ్ చేయవద్దు

en: Do not send a confirmation email
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ పంపవద్దు

en: Do not send an admin email
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్ పంపవద్దు

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
te: ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లను Zapierకి పంపవద్దు (డిఫాల్ట్‌గా ప్రారంభించబడింది)

en: Do not show file uploads in the Media Library
te: మీడియా లైబ్రరీలో ఫైల్ అప్‌లోడ్‌లను చూపవద్దు

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
te: ఏమీ చేయవద్దు (లాగిన్ చేయవద్దు లేదా ధృవీకరణ ఇమెయిల్ పంపవద్దు)

en: Documentation
te: డాక్యుమెంటేషన్

en: Domain name for blog
te: బ్లాగ్ కోసం డొమైన్ పేరు

en: Donation checkout
te: విరాళం చెక్అవుట్

en: Dotted
te: చుక్కలు

en: Double
te: డబుల్

en: Download PDF
te: PDFని డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Download Summary
te: సారాంశాన్ని డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Download button text
te: బటన్ వచనాన్ని డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Downloadable product
te: డౌన్‌లోడ్ చేయగల ఉత్పత్తి

en: Downloading file...
te: ఫైల్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేస్తోంది ...

en: Draft
te: డ్రాఫ్ట్

en: Dragger color
te: డ్రాగర్ రంగు

en: Dropdown
te: కింద పడేయి

en: Dropdown arrow
te: డ్రాప్‌డౌన్ బాణం

en: Dropdown colors
te: డ్రాప్‌డౌన్ రంగులు

en: Dropdown item background
te: డ్రాప్‌డౌన్ అంశం నేపథ్యం

en: Dropdown item background focus
te: డ్రాప్‌డౌన్ అంశం నేపథ్య దృష్టి

en: Dropdown item font focus
te: డ్రాప్‌డౌన్ అంశం ఫాంట్ ఫోకస్

en: Duplicate
te: నకిలీ

en: Duplicate element
te: నకిలీ మూలకం

en: Duplicate entry title error message
te: డూప్లికేట్ ఎంట్రీ టైటిల్ ఎర్రర్ మెసేజ్

en: Duration in seconds
te: సెకన్లలో వ్యవధి

en: Duration text in minutes
te: వ్యవధి టెక్స్ట్ నిమిషాల్లో

en: Dutch
te: డచ్

en: Dutch (Belgium)
te: డచ్ (బెల్జియం)

en: Dynamic
te: డైనమిక్

en: E-mail
te: ఇ-మెయిల్

en: E-mail & Contact Entry Label
te: ఇ-మెయిల్ & కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ లేబుల్

en: E-mail Address
te: ఇ-మెయిల్ చిరునామా

en: E-mail Reminders
te: ఇ-మెయిల్ రిమైండర్‌లు

en: E-mail Template 1
te: ఇ-మెయిల్ టెంప్లేట్ 1

en: E-mail address
te: ఇమెయిల్ చిరునామా

en: E-mail address (mailto:)
te: ఇ-మెయిల్ చిరునామా (mailto :)

en: E-mail address of blog administrator
te: బ్లాగ్ నిర్వాహకుడి ఇ-మెయిల్ చిరునామా

en: E-mail copyright
te: ఇమెయిల్ కాపీరైట్

en: E-mail headers
te: ఇ-మెయిల్ శీర్షికలు

en: E-mail logo
te: ఇ-మెయిల్ లోగో

en: E-mail social icons
te: ఇ-మెయిల్ సామాజిక చిహ్నాలు

en: E-mail subtitle
te: ఇ-మెయిల్ ఉపశీర్షిక

en: E-mail subtitle (confirm)
te: ఇ-మెయిల్ ఉపశీర్షిక (నిర్ధారించు)

en: E-mail title
te: ఇ-మెయిల్ శీర్షిక

en: E-mail title (confirm)
te: ఇ-మెయిల్ శీర్షిక (నిర్ధారించు)

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
te: ఉదా: field_name|meta_key (ఒక్కొక్కటి కొత్త లైన్‌లో)

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
te: ECHO - CLI కి తగిన అవుట్పుట్ సాదా-వచనం

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
te: ERROR_LOG - php.ini లో కాన్ఫిగర్ చేసినట్లుగా లోపం లాగ్‌కు అవుట్పుట్

en: Edit Translation
te: అనువాదం సవరించండి

en: Edit author
te: రచయితను సవరించండి

en: Edit contact entry
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని సవరించండి

en: Edit element
te: మూలకాన్ని సవరించండి

en: Edit order
te: ఆర్డర్‌ని సవరించండి

en: Edit post
te: పోస్ట్‌ని సవరించండి

en: Edit the contact entry (backend)
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీని సవరించండి (బ్యాకెండ్)

en: Editor height in pixels
te: ఎడిటర్ ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో

en: Element Settings & Options
te: ఎలిమెంట్ సెట్టింగులు & ఎంపికలు

en: Email
te: ఇమెయిల్

en: Email Address
te: ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Email attachments
te: ఇమెయిల్ జోడింపులు

en: Email headers
te: ఇమెయిల్ శీర్షికలు

en: Email label
te: ఇ-మెయిల్ లేబుల్

en: Email template
te: ఇమెయిల్ టెంప్లేట్

en: Empty cart before adding products
te: ఉత్పత్తులను జోడించే ముందు కార్ట్‌ను ఖాళీ చేయండి

en: Enable
te: ప్రారంభించు

en: Enable (do not save empty values)
te: ప్రారంభించండి (ఖాళీ విలువలను సేవ్ చేయవద్దు)

en: Enable (exclude empty values)
te: ప్రారంభించండి (ఖాళీ విలువలను మినహాయించండి)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
te: ప్రారంభించు (PDF లోపల టెక్స్ట్ కోసం వెతకడం సాధ్యం చేస్తుంది)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
te: ప్రారంభించు (మీ ఫారమ్ అరబిక్ వచనాన్ని ఉపయోగిస్తుంటే మాత్రమే దీన్ని ప్రారంభించండి)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
te: ప్రారంభించండి (మీ ఫారమ్ సిరిలిక్ వచనాన్ని ఉపయోగిస్తుంటే మాత్రమే దీన్ని ప్రారంభించండి)

en: Enable Adaptive Placeholders
te: అడాప్టివ్ ప్లేస్‌హోల్డర్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable Add More
te: మరిన్ని జోడించు ప్రారంభించండి

en: Enable Ajax
te: అజాక్స్ ప్రారంభించండి

en: Enable Drag & Drop Upload Support
te: డ్రాగ్ & డ్రాప్ అప్‌లోడ్ మద్దతును ప్రారంభించండి

en: Enable Form to PDF generation
te: ఫారమ్‌ను PDF తరానికి ప్రారంభించండి

en: Enable Google Analytics Tracking
te: Google Analytics ట్రాకింగ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable PayPal Checkout
te: PayPal చెక్అవుట్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
te: PayPal శాండ్‌బాక్స్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి (పరీక్ష ప్రయోజనాల కోసం మాత్రమే)

en: Enable Popup
te: పాప్‌అప్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable Popup Border
te: పాప్అప్ అంచుని ప్రారంభించండి

en: Enable Popup Shadows
te: పాప్అప్ షాడోలను ప్రారంభించండి

en: Enable RTL (Right To Left layout)
te: RTL ను ప్రారంభించండి (కుడి నుండి ఎడమకు లేఅవుట్)

en: Enable RTL E-mails
te: RTL ఇ-మెయిల్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable Right To Left Layout
te: కుడివైపు నుండి ఎడమ లేఅవుట్ను ప్రారంభించండి

en: Enable SMTP authentication
te: SMTP ప్రామాణీకరణను ప్రారంభించండి

en: Enable Stripe Checkout
te: గీత చెక్అవుట్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
te: గీత శాండ్‌బాక్స్/పరీక్ష మోడ్‌ను ప్రారంభించండి (పరీక్ష ప్రయోజనాల కోసం మాత్రమే)

en: Enable Stripe checkout for this form
te: ఈ ఫారమ్ కోసం గీత చెక్అవుట్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable TLS or SSL encryption
te: TLS లేదా SSL గుప్తీకరణను ప్రారంభించండి

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
te: పన్ను ID సేకరణను ప్రారంభించండి (వ్యాపారంగా కొనుగోలు చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది)

en: Enable WooCommerce Checkout
te: WooCommerce చెక్అవుట్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable WooCommerce Order Search
te: WooCommerce ఆర్డర్ శోధనను ప్రారంభించండి

en: Enable Zapier connection
te: జాపియర్ కనెక్షన్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable address auto complete
te: చిరునామా స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించండి

en: Enable auto suggest
te: ఆటో సూచనను ప్రారంభించండి

en: Enable automatic Tax
te: స్వయంచాలక పన్నును ప్రారంభించండి

en: Enable birthdate calculations
te: పుట్టిన తేదీ గణనలను ప్రారంభించండి

en: Enable code generation
te: కోడ్ ఉత్పత్తిని ప్రారంభించండి

en: Enable contact entry search by title
te: శీర్షిక ద్వారా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ శోధనను ప్రారంభించండి

en: Enable contact entry updating
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ నవీకరణను ప్రారంభించండి

en: Enable custom entry titles
te: అనుకూల ప్రవేశ శీర్షికలను ప్రారంభించండి

en: Enable custom padding
te: అనుకూల పాడింగ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable custom parameter string for POST method
te: POST పద్ధతి కోసం అనుకూల పారామితి స్ట్రింగ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable custom popup padding
te: అనుకూల పాప్అప్ పాడింగ్‌ని ప్రారంభించండి

en: Enable custom return URL
te: అనుకూల వాపసు URLని ప్రారంభించండి

en: Enable custom settings
te: అనుకూల సెట్టింగ్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
te: డీబగ్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి (ఇది ఫారమ్‌ను సమర్పించదు, కానీ ఉత్పత్తి చేసిన పిడిఎఫ్‌ను నేరుగా డౌన్‌లోడ్ చేయండి, మీ ఫారమ్‌ను అభివృద్ధి చేసేటప్పుడు మాత్రమే దీన్ని ప్రారంభించండి)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
te: డీబగ్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి (డెవలపర్‌ల కోసం POST ప్రతిస్పందనను అందిస్తుంది)

en: Enable distance calculator
te: దూర కాలిక్యులేటర్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable email reminder #%s
te: ఇమెయిల్ రిమైండర్ #%sని ప్రారంభించండి

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
te: గడువు ముగిసిన కుక్కీని ప్రారంభించండి (పాప్‌అప్‌ని ఒక్కసారి మాత్రమే చూపు)

en: Enable form POST method
te: ఫారం POST పద్ధతిని ప్రారంభించండి

en: Enable icons
te: చిహ్నాలను ప్రారంభించండి

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
te: ఇన్వాయిస్ సంఖ్యల పెరుగుదలను ప్రారంభించండి ఉదా: 0001

en: Enable keyword field
te: కీవర్డ్ ఫీల్డ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable keyword user input
te: కీవర్డ్ వినియోగదారు ఇన్‌పుట్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable line breaks
te: పంక్తి విరామాలను ప్రారంభించండి

en: Enable listings for this form
te: ఈ ఫారమ్ కోసం జాబితాలను ప్రారంభించండి

en: Enable media upload button
te: మీడియా అప్‌లోడ్ బటన్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable password protection
te: పాస్‌వర్డ్ రక్షణను ప్రారంభించండి

en: Enable read-only
te: చదవడానికి మాత్రమే ప్రారంభించండి

en: Enable server side lookup
te: సర్వర్ వైపు శోధనను ప్రారంభించండి

en: Enable the WordPress text editor
te: WordPress టెక్స్ట్ ఎడిటర్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
te: ఇప్పటికే ఉన్న కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని అప్‌డేట్ చేసిన తర్వాత మీరు సరికొత్త కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని సృష్టించకూడదనుకుంటే దీన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
te: మీరు మొబైల్ పరికరాల్లో దశలను దాచాలనుకుంటే దీన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
te: మీరు బహుళ-భాగం కోసం పురోగతి పట్టీని చూపించాలనుకుంటే దీన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
te: మీరు బహుళ-భాగం కోసం దశలను చూపించాలనుకుంటే దీన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable transparent backgrounds
te: పారదర్శక నేపథ్యాలను ప్రారంభించండి

en: Enable uppercase transformation
te: అప్పర్‌కేస్ పరివర్తనను ప్రారంభించండి

en: Enable user form lock / submission limit
te: వినియోగదారు ఫారమ్ లాక్ / సమర్పణ పరిమితిని ప్రారంభించండి

en: Enabled
te: ప్రారంభించబడింది

en: Enabled (make variable)
te: ప్రారంభించబడింది (వేరియబుల్ చేయండి)

en: Enabled (recommended)
te: ప్రారంభించబడింది (సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Enabled (use custom button settings)
te: ప్రారంభించబడింది (అనుకూల బటన్ సెట్టింగ్‌లను ఉపయోగించండి)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
te: దీన్ని ప్రారంభించడం వలన మొబైల్ పరికరాల్లో కీబోర్డ్ పాప్ అవ్వకుండా చేస్తుంది

en: Enclosure
te: ఎన్క్లోజర్

en: English / Western (default)
te: ఇంగ్లీష్ / వెస్ట్రన్ (డిఫాల్ట్)

en: English / Western formatting is the default
te: ఇంగ్లీష్ / వెస్ట్రన్ ఫార్మాటింగ్ డిఫాల్ట్

en: English/Australia
te: ఇంగ్లీష్ / ఆస్ట్రేలియా

en: English/New Zealand
te: ఇంగ్లీష్ / న్యూజిలాండ్

en: English/UK
te: ఇంగ్లీష్ / యుకె

en: Enter "4" to display 16 as 0016
te: 16 ను 0016 గా ప్రదర్శించడానికి "4" ను నమోదు చేయండి

en: Enter Coupon ID:
te: కూపన్ IDని నమోదు చేయండి:

en: Enter Promotion ID:
te: ప్రమోషన్ IDని నమోదు చేయండి:

en: Enter a custom URL to link to
te: లింక్ చేయడానికి అనుకూల URL ని నమోదు చేయండి

en: Enter a custom URL to redirect to
te: దారి మళ్లించడానికి అనుకూల URL ని నమోదు చేయండి

en: Enter a custom email address or use the blog settings
te: అనుకూల ఇమెయిల్ చిరునామాను నమోదు చేయండి లేదా బ్లాగ్ సెట్టింగులను ఉపయోగించండి

en: Enter a custom entry title
te: కస్టమ్ ఎంట్రీ శీర్షికను నమోదు చేయండి

en: Enter a custom form post URL
te: అనుకూల ఫారమ్ పోస్ట్ URL ను నమోదు చేయండి

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
te: వినియోగదారుల నుండి డైనమిక్ చిరునామాను తిరిగి పొందడానికి స్థిర చిరునామా / పిన్‌కోడ్‌ను నమోదు చేయండి లేదా ప్రత్యేకమైన ఫీల్డ్ పేరును నమోదు చేయండి

en: Enter a name
te: పేరు నమోదు చేయండి

en: Enter a name for your form
te: మీ ఫారమ్ కోసం ఒక పేరును నమోదు చేయండి

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
te: పోస్ట్‌లో తల్లిదండ్రులు ఉండాలనుకుంటే పేరెంట్ ఐడిని నమోదు చేయండి

en: Enter a password to protect the form
te: ఫారమ్‌ను రక్షించడానికి పాస్‌వర్డ్‌ను నమోదు చేయండి

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
te: ముందే నిర్వచించిన ముసుగుని నమోదు చేయండి ఉదా: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
te: బలమైన పాస్‌వర్డ్‌ను నమోదు చేయండి

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
te: ఈ ధరకు సంబంధించిన ఇప్పటికే ఉన్న గీత ఉత్పత్తి IDని నమోదు చేయండి

en: Enter an email address
te: ఇమెయిల్ చిరునామాను నమోదు చేయండి

en: Enter anything you like for the copyright section
te: కాపీరైట్ విభాగం కోసం మీకు నచ్చిన వాటిని నమోదు చేయండి

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
te: అనుకూల URLని నమోదు చేయండి (అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించండి)

en: Enter custom parameter string
te: అనుకూల పారామితి స్ట్రింగ్‌ను నమోదు చేయండి

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
te: డూప్లికేట్ ఎంట్రీ టైటిల్‌ని పోల్చడానికి ఫారమ్ IDలను నమోదు చేయండి

en: Enter latitudes and longitudes
te: అక్షాంశాలు మరియు రేఖాంశాలను నమోదు చేయండి

en: Enter product price/plan ID.
te: ఉత్పత్తి ధర/ప్లాన్ IDని నమోదు చేయండి.

en: Enter shipping rate ID:
te: షిప్పింగ్ రేట్ IDని నమోదు చేయండి:

en: Enter tags (comma separated)
te: ట్యాగ్‌లను నమోదు చేయండి (కామాతో వేరు చేయబడింది)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
te: సబ్‌స్క్రైబర్ కోసం సేవ్ చేయాల్సిన ఫీల్డ్‌లను నమోదు చేయండి

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
te: మళ్లీ ప్రయత్నించే చెల్లింపు లింక్ గడువు ముగిసే ముందు గంటలలో మొత్తాన్ని నమోదు చేయండి. తప్పనిసరిగా 24 మరియు 720 మధ్య సంఖ్య అయి ఉండాలి.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
te: లక్షణం స్లగ్ పేరును నమోదు చేయండి ఉదా. రంగు లేదా షరతు

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
te: ఈ ఉత్పత్తి కోసం సేవ్ చేయవలసిన లక్షణాలను నమోదు చేయండి. పైపులు \"|\" ద్వారా వేరు చేయబడిన కొత్త లైన్‌లో ప్రతి లక్షణ వర్గాన్ని ఉంచండి. మీ విలువలను ఇలా నిర్వచించండి:%3$sAttribute Slug|అట్రిబ్యూట్ విలువ|కనిపించే|వైవిధ్యం|టాక్సోనమీలు%3$sట్యాగ్‌లతో ఉదాహరణ:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sట్యాగ్‌లు లేని ఉదాహరణ: %3$s%1$s%4$s%2$s%3$sఅనుమతించబడిన విలువలు:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
te: కామాతో వేరు చేయబడిన వాటిని మినహాయించడానికి వర్గం ID లను నమోదు చేయండి

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
te: జాబితా IDలను నమోదు చేయండి లేదా {tag}ని నమోదు చేయండి

en: Enter the name of the post type
te: పోస్ట్ రకం పేరును నమోదు చేయండి

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
te: పోస్ట్ రకం పేరును నమోదు చేయండి (ఉదా: పోస్ట్, పేజీ, ఉత్పత్తి)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
te: కామాతో వేరు చేయబడిన వాటిని మినహాయించడానికి పోస్ట్ ID లను నమోదు చేయండి

en: Enter the price
te: ధరను నమోదు చేయండి

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
te: కార్ట్‌కు జోడించాల్సిన ఉత్పత్తి(లు) IDని నమోదు చేయండి

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
te: ఉత్పత్తి(ల) అనుకూల మెటా డేటాను నమోదు చేయండి (ఐచ్ఛికం)

en: Enter the second value you want to validate
te: మీరు ధృవీకరించదలిచిన రెండవ విలువను నమోదు చేయండి

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
te: ఉదా: wp_mycustomtable ఉపసర్గతో సహా పట్టిక పేరును నమోదు చేయండి

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
te: కామాతో వేరు చేయబడిన ట్యాగ్ పేర్లను నమోదు చేయండి ఉదా: డెవలపర్లు, విక్రయాలు, ప్రెస్

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
te: వర్గీకరణ స్లగ్ పేరును ఉదా. వర్గం లేదా ఉత్పత్తి_కాట్ నమోదు చేయండి

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
te: దూర విలువను జనాభా అవసరం ఉన్న ప్రత్యేక ఫీల్డ్ పేరును నమోదు చేయండి (అవసరం)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
te: కామాతో వేరు చేయబడిన వాటిని మినహాయించడానికి వినియోగదారు ID లను నమోదు చేయండి

en: Enter the value you want to validate
te: మీరు ధృవీకరించదలిచిన విలువను నమోదు చేయండి

en: Entry ID
te: ఎంట్రీ ID

en: Entry date
te: ఎంట్రీ తేదీ

en: Entry search
te: ప్రవేశ శోధన

en: Entry searched
te: ప్రవేశం శోధించబడింది

en: Entry status
te: ప్రవేశ స్థితి

en: Entry status after payment completed
te: చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత ప్రవేశ స్థితి

en: Entry title
te: ఎంట్రీ టైటిల్

en: Equal
te: సమాన

en: Error
te: లోపం

en: Error Colors
te: లోపం రంగులు

en: Error FadeIn Duration
te: ఫేడ్ఇన్ వ్యవధిలో లోపం

en: Error Message Colors
te: లోపం సందేశ రంగులు

en: Error message positioning
te: సందేశం ఉంచడంలో లోపం

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
te: ఫీల్డ్ తప్పుగా పూరించబడినప్పుడు (ధృవీకరణ విఫలమైనప్పుడు) వినియోగదారుకు ప్రదర్శించడానికి దోష సందేశం

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
te: ఫీల్డ్ పూరించబడనప్పుడు వినియోగదారుకు ప్రదర్శించడానికి ఎర్రర్ సందేశం. ఖాళీగా ఉంచినట్లయితే "ధృవీకరణ దోష సందేశం"కి తిరిగి వస్తుంది.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
te: లోపం: అభ్యర్థన పెద్దదిగా ఉన్నందున సర్వర్ ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయలేకపోయింది. దయచేసి మీ వెబ్‌మాస్టర్‌ను సంప్రదించండి మరియు మీ సర్వర్ పరిమితులను పెంచండి.

en: Español
te: ఎస్పానోల్

en: Esperanto
te: ఎస్పరాంటో

en: Estonian
te: ఎస్టోనియన్

en: European - dd-mm-yy
te: యూరోపియన్ - dd-mm-yy

en: Every minute
te: ప్రతి నిమిషం

en: Exact match
te: ఖచ్చితమైన మ్యాచ్

en: Example
te: ఉదాహరణ

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
te: ఉదాహరణ గతంలో 100 సంవత్సరాలు మరియు భవిష్యత్తులో 5 సంవత్సరాలు: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
te: అడ్డు వరుస ID ని తిరిగి ఇవ్వడానికి ఉదాహరణ: <strong> {ID} </strong>

en: Example with {tags}
te: {tags}తో ఉదాహరణ

en: Example without {tags}
te: {tags} లేని ఉదాహరణ

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
te: ఉదాహరణ, అడ్డు వరుసను తిరిగి ఇవ్వడానికి మొదటి పేరు: <strong> {మొదటి_పేరు} </ strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
te: ఉదాహరణ: 09:00%s మీరు {tags}ని కూడా ఉపయోగించవచ్చు, ఉదాహరణకు టైమ్‌స్టాంప్ (యుగం)ని డైనమిక్‌గా తిరిగి పొందడానికి. ఈ విధంగా మీరు భవిష్యత్తులో సమయాన్ని లెక్కించడానికి కాలిక్యులేటర్ మూలకంతో కలిపి ఉపయోగించవచ్చు, ఉదాహరణకు భవిష్యత్తులో 2 గంటలు (ఈ లక్షణాన్ని నిలిపివేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
te: ఉదాహరణ: 17:00%s మీరు {tags}ని కూడా ఉపయోగించవచ్చు, ఉదాహరణకు టైమ్‌స్టాంప్ (యుగం)ని డైనమిక్‌గా తిరిగి పొందడానికి. ఈ విధంగా మీరు భవిష్యత్తులో సమయాన్ని లెక్కించడానికి కాలిక్యులేటర్ మూలకంతో కలిపి ఉపయోగించవచ్చు, ఉదాహరణకు భవిష్యత్తులో 2 గంటలు (ఈ లక్షణాన్ని నిలిపివేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
te: ఉదాహరణ: 2 = రెండు గంటల తర్వాత, -5 = ఐదు గంటల ముందు<br /> (బేస్ టైమ్ ఫారమ్ సమర్పణ సమయం అవుతుంది)

en: Example: Company Name
te: ఉదాహరణ: కంపెనీ పేరు

en: Example: Verify your account
te: ఉదాహరణ: మీ ఖాతాను ధృవీకరించండి

en: Example: Your account has been approved
te: ఉదాహరణ: మీ ఖాతా ఆమోదించబడింది

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
te: ఉదాహరణ: మీ కొత్త పాస్‌వర్డ్. మీరు {user_login}ని ఉపయోగించవచ్చు

en: Example: first_name|last_name|email
te: ఉదాహరణ: మొదటి_పేరు|చివరి_పేరు|ఇమెయిల్

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
te: ఉదాహరణ: మీరు ప్రతి వినియోగదారుకు 2 సమర్పణలను పరిమితం చేయాలనుకుంటే దీన్ని "2" కు సెట్ చేయండి

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
te: ఉదాహరణ: మీరు ఫారమ్‌ను మొత్తం 50 సమర్పణలకు పరిమితం చేయాలనుకుంటే, ఈ ఎంపికను "50" కు సెట్ చేయండి

en: Example: info@companyname.com
te: ఉదాహరణ: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
te: ఉదాహరణ: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
te: ఉదాహరణ: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
te: ఉదాహరణ:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(కొత్త లైన్‌లో ప్రతి పరిధిని నమోదు చేయండి)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
te: ఉదాహరణ:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{జిప్‌కోడ్}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sచెక్‌అవుట్ పేజీకి అందుబాటులో ఉండే అవకాశం: %1$s

en: Exclude a category
te: ఒక వర్గాన్ని మినహాయించండి

en: Exclude a post
te: పోస్ట్‌ను మినహాయించండి

en: Exclude dates or a range of dates
te: తేదీలు లేదా తేదీల పరిధిని మినహాయించండి

en: Exclude empty values from email loop
te: ఇమెయిల్ లూప్ నుండి ఖాళీ విలువలను మినహాయించండి

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
te: CSV ఫైల్ నుండి ఫీల్డ్‌లను మినహాయించండి (ప్రతి ఫీల్డ్ పేరును కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి)

en: Exclude from admin email
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్ నుండి మినహాయించండి

en: Exclude from all emails
te: అన్ని ఇమెయిల్‌ల నుండి మినహాయించండి

en: Exclude from confirmation email
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ నుండి మినహాయించండి

en: Exclude from email
te: ఇమెయిల్ నుండి మినహాయించండి

en: Exclude specific days
te: నిర్దిష్ట రోజులను మినహాయించండి

en: Exclude user(s)
te: వినియోగదారు (ల) ను మినహాయించండి

en: Existing Page
te: ఉన్న పేజీ

en: Expiration time in days
te: రోజులలో గడువు సమయం

en: Expired
te: గడువు ముగిసింది

en: Export
te: ఎగుమతి

en: Export & Import
te: ఎగుమతి దిగుమతి

en: Export Contact Entries
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీలను ఎగుమతి చేయండి

en: Export Contact Entries to CSV
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీలను CSV కి ఎగుమతి చేయండి

en: Export Forms
te: ఎగుమతి ఫారమ్‌లు

en: Export Settings
te: ఎగుమతి సెట్టింగులు

en: Export form
te: ఎగుమతి రూపం

en: Export to CSV
te: CSV కి ఎగుమతి చేయండి

en: Extra styles
te: అదనపు శైలులు

en: Fade in down to up
te: డౌన్ టు అప్ ఫేడ్

en: Fade in left to right
te: ఎడమ నుండి కుడికి ఫేడ్

en: Fade in right to left
te: కుడి నుండి ఎడమకు ఫేడ్

en: Fade in up to down
te: పైకి క్రిందికి ఫేడ్

en: Fade in without movement
te: కదలిక లేకుండా ఫేడ్

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
te: మిల్లీసెకన్లలో ఫేడ్ఇన్ వ్యవధి (0 ఫేడ్ ఎఫెక్ట్ కాదు)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
te: ఫేడ్‌అవుట్ వ్యవధి మిల్లీసెకన్లలో (0 ఫేడ్ ఎఫెక్ట్ కాదు)

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Failed to process data, please try again
te: డేటాను ప్రాసెస్ చేయడంలో విఫలమైంది, దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: Faroese
te: ఫారోస్

en: Featured product
te: ఫీచర్ చేయబడిన ఉత్పత్తి

en: Feb
te: ఫిబ్రవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: Field Colors
te: ఫీల్డ్ రంగులు

en: Field Colors Focus
te: ఫీల్డ్ కలర్స్ ఫోకస్

en: Field Label
te: ఫీల్డ్ లేబుల్

en: Field Loop:
te: ఫీల్డ్ లూప్:

en: Field description
te: ఫీల్డ్ వివరణ

en: Field description font size
te: ఫీల్డ్ వివరణ ఫాంట్ పరిమాణం

en: Field description font weight
te: ఫీల్డ్ వివరణ ఫాంట్ బరువు

en: Field description line height
te: ఫీల్డ్ వివరణ లైన్ ఎత్తు

en: Field height in pixels
te: ఫీల్డ్ ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో

en: Field is required!
te: ఫీల్డ్ అవసరం!

en: Field label
te: ఫీల్డ్ లేబుల్

en: Field label font size
te: ఫీల్డ్ లేబుల్ ఫాంట్ పరిమాణం

en: Field label font weight
te: ఫీల్డ్ లేబుల్ ఫాంట్ బరువు

en: Field label line height
te: ఫీల్డ్ లేబుల్ లైన్ ఎత్తు

en: Field name
te: క్షేత్రనామం

en: Field size
te: ఫీల్డ్ పరిమాణం

en: Field size in height
te: ఫీల్డ్ పరిమాణం ఎత్తు

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Field width in pixels
te: ఫీల్డ్ వెడల్పు పిక్సెల్‌లలో

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
te: దాటవేయడానికి ఫీల్డ్‌లు (పైపులచే వేరు చేయబడిన ప్రత్యేక ఫీల్డ్ పేర్లను నమోదు చేయండి)

en: File
te: ఫైల్

en: File Upload Settings
te: ఫైల్ అప్‌లోడ్ సెట్టింగులు

en: File upload
te: ఫైల్ ఎక్కించుట

en: Filesize is too big
te: ఫైల్సైజ్ చాలా పెద్దది

en: Filled border color (leave blank for no border)
te: సరిహద్దు రంగు నింపండి (సరిహద్దు లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Filled bottom background color
te: దిగువ నేపథ్య రంగు నింపండి

en: Filled font color
te: ఫాంట్ రంగు నింపారు

en: Filled top background color
te: టాప్ నేపథ్య రంగు నింపారు

en: Filter
te: ఫిల్టర్

en: Filter by (leave blank to search all)
te: దీని ద్వారా ఫిల్టర్ చేయండి (అన్నీ శోధించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
te: ఫారమ్‌ల వారీగా ఫిల్టర్ చేయండి (లేదా అన్ని ఫారమ్‌ల నుండి ఎంట్రీలను ఎగుమతి చేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
te: ఆర్డర్ స్థితి ద్వారా ఫిల్టర్ చేయండి (అన్నీ శోధించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Filter logic
te: తర్కాన్ని ఫిల్టర్ చేయండి

en: Filter method
te: వడపోత పద్ధతి

en: Filter options
te: ఫిల్టర్ ఎంపికలు

en: Filter placeholder
te: ఫిల్టర్ ప్లేస్‌హోల్డర్

en: Filter posts by specific taxonomy
te: నిర్దిష్ట వర్గీకరణ ద్వారా పోస్ట్‌లను ఫిల్టర్ చేయండి

en: Filter users by role(s)
te: పాత్ర (ల) ద్వారా వినియోగదారులను ఫిల్టర్ చేయండి

en: Filters relation
te: ఫిల్టర్ రిలేషన్

en: Finnish
te: ఫిన్నిష్

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: First choice
te: మొదటి ఎంపిక

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: First name
te: మొదటి పేరు

en: First name (optional)
te: మొదటి పేరు (ఐచ్ఛికం)

en: First/Last name
te: మొదటి / చివరి పేరు

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
te: పరిష్కరించబడింది (ఉదా: ఎల్లప్పుడూ 09:00 వద్ద)

en: Fixed (not recommended)
te: స్థిర (సిఫార్సు చేయబడలేదు)

en: Float
te: ఫ్లోట్

en: Focussed border color (leave blank for no border)
te: కేంద్రీకృత సరిహద్దు రంగు (సరిహద్దు లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Focussed bottom background color
te: దిగువ నేపథ్య రంగును కేంద్రీకరించారు

en: Focussed font color
te: ఫోకస్ చేసిన రంగు

en: Focussed top background color
te: టాప్ నేపథ్య రంగును కేంద్రీకరించారు

en: Font Color
te: ఫాంట్ రంగు

en: Font Color Focus
te: ఫాంట్ కలర్ ఫోకస్

en: Font color
te: ఫాంట్ రంగు

en: Font family
te: ఫాంట్ కుటుంబం

en: Font size in pixels
te: పిక్సెల్‌లలో ఫాంట్ పరిమాణం

en: Font styles
te: ఫాంట్ శైలులు

en: Font styles (mobile/responsive)
te: ఫాంట్ శైలులు (మొబైల్/ప్రతిస్పందించే)

en: Font weight
te: ఫాంట్ బరువు

en: Footer colors
te: ఫుటర్ రంగులు

en: Footer margins (in units declared above)
te: ఫుటరు మార్జిన్లు (పైన ప్రకటించిన యూనిట్లలో)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
te: డెవలపర్‌ల కోసం మాత్రమే, అప్రమేయంగా కనిపించదు, మీరు దీన్ని అనుకూల CSS తో మార్చవచ్చు.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
te: మొబైల్ పరికరాల్లో ప్రతిస్పందనను బలవంతం చేయండి (ఎల్లప్పుడూ 100% వెడల్పు)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
te: పేరాగ్రాఫ్లకు బదులుగా లైన్ బ్రేక్‌లను ఉపయోగించమని బలవంతం చేయండి

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
te: బలవంతం: అన్ని నిర్వాహక ఇ-మెయిల్‌ల కోసం పై సెట్టింగ్‌ను ఉపయోగించండి (వ్యక్తిగత రూపాల్లో నిర్వచించిన సెట్టింగ్ విస్మరించబడుతుంది)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
te: ఫోర్స్: అన్ని నిర్ధారణ ఇ-మెయిల్‌ల కోసం పై సెట్టింగ్‌ను ఉపయోగించండి (వ్యక్తిగత రూపాల్లో నిర్వచించిన సెట్టింగ్ విస్మరించబడుతుంది)

en: Form Elements
te: ఫారమ్ ఎలిమెంట్స్

en: Form ID's separated by commas
te: ఫారమ్ IDలు కామాలతో వేరు చేయబడ్డాయి

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
te: ఫారమ్ మార్జిన్స్ ఉదాహరణ: 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
te: ఫారం గరిష్ట వెడల్పు

en: Form Name
te: ఫారం పేరు

en: Form Settings
te: ఫారం సెట్టింగులు

en: Form creation failed, could not find original form:
te: ఫారమ్ సృష్టి విఫలమైంది, అసలు రూపాన్ని కనుగొనలేకపోయింది:

en: Form loading icon (preloader)
te: ఫారం లోడింగ్ చిహ్నం (ప్రీలోడర్)

en: Form name
te: ఫారం పేరు

en: Form redirect option
te: ఫారమ్ దారిమార్పు ఎంపిక

en: Form settings
te: ఫారం సెట్టింగులు

en: Form setup wizard
te: ఫారమ్ సెటప్ విజార్డ్

en: Form:
te: ఫారమ్:

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Fri
te: శుక్ర

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: From
te: నుండి

en: From Bottom
te: దిగువ నుండి

en: From Left
te: ఎడమ నుండి

en: From Right
te: కుడి నుండి

en: From Top
te: ఎగువ నుండి

en: From date
te: తేదీ నుంచి

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
te: తేదీ నుండి (yyyy-mm-dd): నిర్దిష్ట తేదీ పరిధిలో పాప్‌అప్‌ను ప్రదర్శించండి

en: From email
te: ఇమెయిల్ నుండి

en: From email:
te: ఇమెయిల్ నుండి:

en: From name
te: పేరు నుండి

en: From name:
te: పేరు నుండి:

en: Front-end Posting
te: ఫ్రంట్ ఎండ్ పోస్టింగ్

en: Front-end Posting Settings
te: ఫ్రంట్-ఎండ్ పోస్టింగ్ సెట్టింగ్‌లు

en: Full - DD, d MM, yy
te: పూర్తి - DD, d MM, yy

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: Full Rounded
te: పూర్తి వృత్తాకార

en: Future
te: భవిష్యత్తు

en: GUID
te: గైడ్

en: Galician
te: గెలీషియన్

en: General
te: జనరల్

en: Generate new password on the fly when sending approve email
te: ఆమోదించబడిన ఇమెయిల్‌ను పంపుతున్నప్పుడు ఎగిరి కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను రూపొందించండి

en: Generated PDF
te: PDF రూపొందించబడింది

en: Generated PDF Label
te: రూపొందించిన PDF లేబుల్

en: Generated PDF URL
te: PDF URL రూపొందించబడింది

en: Generated PDF file
te: రూపొందించిన PDF ఫైల్

en: Generated PDF name
te: రూపొందించిన PDF పేరు

en: Generating PDF file...
te: PDF ఫైల్‌ను సృష్టిస్తోంది ...

en: Generating text
te: వచనాన్ని సృష్టిస్తోంది

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: German
te: జర్మన్

en: Get your API key
te: మీ API కీని పొందండి

en: Get your webhook signing secret key
te: మీ webhook సంతకం రహస్య కీని పొందండి

en: Give this listing a name
te: ఈ జాబితాకు పేరు పెట్టండి

en: Global Form locker / submission limit
te: గ్లోబల్ ఫారం లాకర్ / సమర్పణ పరిమితి

en: Global Overriding
te: గ్లోబల్ ఓవర్రైడింగ్

en: Global Unique ID for referencing the post
te: పోస్ట్‌ను సూచించడానికి గ్లోబల్ యూనిక్ ID

en: Global font family
te: గ్లోబల్ ఫాంట్ కుటుంబం

en: Global font size
te: గ్లోబల్ ఫాంట్ పరిమాణం

en: Global font weight
te: గ్లోబల్ ఫాంట్ బరువు

en: Global line height
te: గ్లోబల్ లైన్ ఎత్తు

en: Global secret name
te: ప్రపంచ రహస్య పేరు

en: Global secret value
te: ప్రపంచ రహస్య విలువ

en: Global secrets
te: ప్రపంచ రహస్యాలు

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
te: ప్రపంచ రహస్యాలను మీ అన్ని రూపాల్లో ఉపయోగించవచ్చు. ఇప్పటికే ఉన్న ఏవైనా రహస్యాలను మార్చకుండా చూసుకోండి లేదా గ్లోబల్ సీక్రెట్‌లను ఉపయోగిస్తున్న మునుపు సృష్టించిన ఫారమ్‌లను ఇది ప్రభావితం చేయవచ్చు.

en: Google API key
te: Google API కీ

en: Google Map
te: గూగుల్ పటం

en: Google Maps API - Key
te: Google Maps API - కీ

en: Google Maps API - Language
te: Google Maps API - భాష

en: Google Maps API - Region
te: Google Maps API - ప్రాంతం

en: Google reCAPTCHA verification failed!
te: Google reCAPTCHA ధృవీకరణ విఫలమైంది!

en: Gradient Bottom
te: గ్రేడియంట్ బాటమ్

en: Gradient Bottom Focus
te: గ్రేడియంట్ బాటమ్ ఫోకస్

en: Gradient Top
te: గ్రేడియంట్ టాప్

en: Gradient Top Focus
te: గ్రేడియంట్ టాప్ ఫోకస్

en: Greater than
te: అంతకన్నా ఎక్కువ

en: Greater than or equal to
te: కంటే గొప్పది లేదా సమానం

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Grid
te: గ్రిడ్

en: Gross amount
te: స్థూల మొత్తం

en: Grouped field
te: సమూహ క్షేత్రం

en: HTML (raw)
te: HTML (ముడి)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
te: HTML - అవుట్పుట్ తప్పించుకుంది, బ్రౌజర్ అవుట్‌పుట్‌కు తగిన లైన్ బ్రేక్‌లు `<br>` గా మార్చబడ్డాయి

en: HTML Elements
te: HTML ఎలిమెంట్స్

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
te: జాబితాను చూడలేని వినియోగదారులకు ప్రదర్శించడానికి HTML/సందేశం (ఏదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
te: ఫలితాలు లేనప్పుడు ప్రదర్శించడానికి HTML/సందేశం (ఏదీ లేని కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
te: ఫిల్టర్ ఆధారంగా ఫలితాలు లేనప్పుడు ప్రదర్శించడానికి HTML/సందేశం (ఏదీ లేనిది ఖాళీగా ఉంచండి)

en: HTTP v1.0 (default)
te: HTTP v1.0 (డిఫాల్ట్)

en: HTTP version
te: HTTP వెర్షన్

en: Handling amount
te: నిర్వహణ మొత్తం

en: Handling charges
te: నిర్వహణ ఛార్జీలు

en: Header colors
te: హెడర్ రంగులు

en: Header margins (in units declared above)
te: శీర్షిక మార్జిన్లు (పైన ప్రకటించిన యూనిట్లలో)

en: Heading
te: శీర్షిక

en: Heading 1
te: శీర్షిక 1

en: Heading 2
te: శీర్షిక 2

en: Heading 3
te: శీర్షిక 3

en: Heading 4
te: శీర్షిక 4

en: Heading 5
te: 5 వ శీర్షిక

en: Heading 6
te: శీర్షిక 6

en: Heading Styles
te: శీర్షిక శైలులు

en: Heading size
te: శీర్షిక పరిమాణం

en: Hebrew
te: హీబ్రూ

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
te: హలో {user_login}, మీ ఖాతా ధృవీకరించబడింది!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
te: ఇక్కడ మీరు మీ బ్యాకెండ్‌కు వర్తించే సర్వర్ సెట్టింగ్‌లను మార్చవచ్చు

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
te: ఇక్కడ మీరు ఫైళ్ళను ప్రాసెస్ చేసి అప్‌లోడ్ చేసే విధానాన్ని మార్చవచ్చు

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించిన తర్వాత కార్ట్‌కు జోడించాల్సిన అంశాలను ఇక్కడ నమోదు చేయవచ్చు

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
te: ఇక్కడ మీరు మీ అన్ని ఫారమ్‌ల కోసం (గతంలో సృష్టించిన ఫారమ్‌లతో సహా) నిర్దిష్ట సెట్టింగ్‌లను భర్తీ చేయవచ్చు. మీకు అన్ని రూపాల్లో ఉపయోగించాల్సిన సెట్టింగ్ ఉంటే మాత్రమే దాన్ని ఉపయోగించండి. వాస్తవానికి అన్ని రూపాలకు సెట్టింగ్‌ను వర్తింపచేయడానికి మీరు సెట్టింగ్‌కు అనుగుణంగా ఉండే 'ఫోర్స్: ...' అనే చెక్‌బాక్స్‌ను ప్రారంభించాలి. మీరు తరువాత చెక్‌బాక్స్‌ను ఎంపిక చేయకూడదని నిర్ణయించుకుంటే, పాత ఫారమ్ విలువలు మళ్లీ ఉపయోగించబడతాయి. మీరు ఈ క్రింది సెట్టింగులను ఉపయోగిస్తే అది మీ ఫారమ్ సెట్టింగులను వాస్తవంగా భర్తీ చేయదు, కానీ వాటిని విస్మరించండి.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
te: ఇక్కడ మీరు చందా ధర, సమయం మరియు వ్యవధిని సెటప్ చేయవచ్చు

en: Hidden
te: దాచబడింది

en: Hidden field
te: దాచిన ఫీల్డ్

en: Hide
te: దాచు

en: Hide back to top button
te: తిరిగి టాప్ బటన్ దాచు

en: Hide empty categories
te: ఖాళీ వర్గాలను దాచండి

en: Hide field icons
te: ఫీల్డ్ చిహ్నాలను దాచండి

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
te: ఫారమ్‌ల ద్వారా అప్‌లోడ్ చేసిన మీడియా లైబ్రరీ నుండి ఫైల్‌లను దాచండి

en: Hide form after submitting
te: సమర్పించిన తర్వాత ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide form from locked out users
te: లాక్ చేయబడిన వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide form from logged in users
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide form from not logged in users
te: లాగిన్ చేయని వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide form when locked
te: లాక్ చేసినప్పుడు ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide on mobile devices
te: మొబైల్ పరికరాల్లో దాచండి

en: Hide products from the shop
te: దుకాణం నుండి ఉత్పత్తులను దాచండి

en: Hide steps on mobile devices
te: మొబైల్ పరికరాల్లో దశలను దాచండి

en: Hide the form from locked out users
te: లాక్ చేయబడిన వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide the form from logged in users
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hide the form from not logged in users
te: లాగిన్ చేయని వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్‌ను దాచండి

en: Hindi
te: హిందీ

en: Horizontal display ( -- )
te: క్షితిజసమాంతర ప్రదర్శన ( -- )

en: Horizontal tabs
te: క్షితిజసమాంతర ట్యాబ్‌లు

en: Hover
te: హోవర్

en: How does this field need to be validated?
te: ఈ ఫీల్డ్ ఎలా ధృవీకరించబడాలి?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
te: గరిష్టంగా ఎన్ని పోస్టులను తిరిగి పొందాలి?

en: How times should be displayed in the list and input element.
te: జాబితా మరియు ఇన్పుట్ మూలకంలో సార్లు ఎలా ప్రదర్శించబడాలి.

en: How to display your icon.
te: మీ చిహ్నాన్ని ఎలా ప్రదర్శించాలి.

en: How to handle debug output
te: డీబగ్ అవుట్‌పుట్‌ను ఎలా నిర్వహించాలి

en: Huge
te: భారీ

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
te: ఇప్పటికే ఉన్న కస్టమర్ యొక్క ID, ఎవరైనా ఉంటే. చెల్లింపు మోడ్‌లో, చెక్అవుట్ పేజీలో ఇమెయిల్, పేరు, కార్డ్ వివరాలు మరియు బిల్లింగ్ చిరునామాను ముందుగా పూరించడానికి కస్టమర్ యొక్క అత్యంత ఇటీవలి కార్డ్ చెల్లింపు పద్ధతి ఉపయోగించబడుతుంది. సబ్‌స్క్రిప్షన్ మోడ్‌లో, అది కార్డ్ అయితే కస్టమర్ డిఫాల్ట్ చెల్లింపు పద్ధతి ఉపయోగించబడుతుంది మరియు లేకుంటే అత్యంత ఇటీవలి కార్డ్ ఉపయోగించబడుతుంది. కస్టమర్ కార్డ్ వివరాలను ముందుగా పూరించడానికి చెక్అవుట్ కోసం చెల్లింపు పద్ధతిలో చెల్లుబాటు అయ్యే బిల్లింగ్ చిరునామా, బిల్లింగ్ పేరు మరియు బిల్లింగ్ ఇమెయిల్ అవసరం.

en: ID's
te: ID లు

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
te: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: IP-address
te: IP చిరునామా

en: Icelandic
te: ఐస్లాండిక్

en: Icon
te: ఐకాన్

en: Icon Colors
te: ఐకాన్ రంగులు

en: Icon alignment
te: ఐకాన్ అమరిక

en: Icon positioning
te: ఐకాన్ పొజిషనింగ్

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
te: ప్రొఫైల్ ఆధారిత షిప్పింగ్ రేట్లు బరువు ఆధారంగా కాన్ఫిగర్ చేయబడితే, చెల్లింపు కోసం షిప్పింగ్ ఛార్జీలను లెక్కించడానికి బరువు విలువల మొత్తం ఉపయోగించబడుతుంది. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువ అనేది దశాంశ బిందువుకు కుడివైపున రెండు ముఖ్యమైన అంకెలతో కూడిన దశాంశ సంఖ్య.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
te: అందించినట్లయితే, కస్టమర్ ఆబ్జెక్ట్ సృష్టించబడినప్పుడు ఈ విలువ ఉపయోగించబడుతుంది. అందించకపోతే, కస్టమర్‌లు వారి ఇమెయిల్ చిరునామాను నమోదు చేయమని అడుగుతారు. మీరు ఇప్పటికే ఫైల్‌లో ఇమెయిల్‌ని కలిగి ఉన్నట్లయితే కస్టమర్ డేటాను ప్రీఫిల్ చేయడానికి ఈ పరామితిని ఉపయోగించండి.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
te: అమౌంట్ సరైనదని అనిపిస్తే, కస్టమర్ ఆ మొత్తాన్ని కొనుగోళ్లు చేయగలరో లేదో వారి కార్డ్ జారీదారుతో తనిఖీ చేయాలి.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
te: కార్డ్ రీడర్ ఆన్‌లైన్ పిన్‌కు మద్దతు ఇస్తే, కొత్త లావాదేవీని సృష్టించకుండానే కస్టమర్ పిన్ కోసం ప్రాంప్ట్ చేయబడాలి. కార్డ్ రీడర్ ఆన్‌లైన్ పిన్‌కి మద్దతివ్వకపోతే, కస్టమర్ వారి కార్డ్‌ని చొప్పించి, పిన్‌ని నమోదు చేయడం ద్వారా మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
te: మీరు వేరే మూలాన్ని కలిగి ఉన్న iframes ద్వారా ఫారమ్‌లను లోడ్ చేస్తుంటే, ఫారమ్‌లను సమర్పించడానికి మీరు CSRF తనిఖీని నిలిపివేయవలసి ఉంటుంది. ఇది సిఫార్సు చేయబడలేదు. మీకు వేరే పరిష్కారం లేకపోతే మాత్రమే దీన్ని ఉపయోగించండి.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
te: మీరు ఈ ఎంపికను ప్రారంభిస్తే, "సూపర్ ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లు" కింద మీ %sGoogle API కీ%sని సెట్ చేసినట్లు నిర్ధారించుకోండి.

en: If you have set an image, the image will override the icon
te: మీరు చిత్రాన్ని సెట్ చేస్తే, చిత్రం చిహ్నాన్ని భర్తీ చేస్తుంది

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
te: మీరు 10 రిమైండర్‌లను పంపాలనుకుంటే, నమోదు చేయండి: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
te: మీ సైట్ కుకీలను ఉపయోగించడానికి అనుమతించని కాషింగ్ వ్యవస్థను నడుపుతుంటే ఉదా. వార్నిష్ కాష్ లేదా ఎన్జిఎన్ఎక్స్ కాషింగ్ ఇంజన్లు మీరు కుకీని నిల్వ చేయకుండా నిలిపివేయడానికి ఈ ఎంపికను ప్రారంభించవచ్చు. ఇది కుకీలు అవసరమయ్యే ప్లగిన్‌లోని కొన్ని కార్యాచరణలను విచ్ఛిన్నం చేస్తుందని గమనించండి. ఉదాహరణకు, ఈ ఎంపికను ప్రారంభించినప్పుడు "ఫారమ్ పురోగతిని సేవ్ చేయి" కార్యాచరణ పనిచేయదు.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
te: పోస్ట్ కంటెంట్ అభ్యర్థించడానికి మీ సైట్ అజాక్స్ ఉపయోగిస్తే ఈ ఎంపికను సక్రియం చేయండి. అజాక్స్ అభ్యర్థనకు ముందు శైలులు / స్క్రిప్ట్‌లు లోడ్ అవుతున్నాయని ఇది నిర్ధారిస్తుంది.

en: Image
te: చిత్రం

en: Image Alignment
te: చిత్ర అమరిక

en: Image Button (leave blank to use text button)
te: చిత్ర బటన్ (టెక్స్ట్ బటన్‌ను ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Image Link
te: చిత్ర లింక్

en: Image background size
te: చిత్రం నేపథ్య పరిమాణం

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
te: ఇంపీరియల్ (మైళ్ళు మరియు పాదాలలో దూరం తిరిగి వచ్చింది)

en: Import Contact Entries
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీలను దిగుమతి చేయండి

en: Import Forms
te: ఫారమ్‌లను దిగుమతి చేయండి

en: Import Settings
te: సెట్టింగులను దిగుమతి చేయండి

en: Import completed
te: దిగుమతి పూర్తయింది

en: Import elements
te: మూలకాలను దిగుమతి చేయండి

en: Import failed: something went wrong while importing.
te: దిగుమతి విఫలమైంది: దిగుమతి చేసేటప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Import file #%d could not be located
te: దిగుమతి ఫైల్ #%d కనుగొనబడలేదు

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
te: URL ద్వారా ఫాంట్‌లను దిగుమతి చేయండి (ప్రతిదాన్ని కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి)

en: Import form
te: దిగుమతి ఫారమ్

en: Import secrets
te: దిగుమతి రహస్యాలు

en: Import settings
te: సెట్టింగులను దిగుమతి చేయండి

en: Import translation settings
te: అనువాద సెట్టింగ్‌లను దిగుమతి చేయండి

en: Important notice:
te: ముఖ్య గమనిక:

en: Importing...
te: దిగుమతి చేస్తోంది ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
te: సాధారణంగా ఒకే రకం మాత్రమే అనుమతించబడుతుంది. ఏ రకాన్ని పేర్కొనకపోతే, అన్ని రకాలు తిరిగి ఇవ్వబడతాయి.%3$s%1$sమద్దతు ఉన్న రకాలు:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: వ్యాపార ఫలితాల కంటే జియోకోడింగ్ ఫలితాలను మాత్రమే అందించండి . సాధారణంగా, మీరు పేర్కొన్న స్థానం అనిర్దిష్టంగా ఉన్న ఫలితాలను అస్పష్టం చేయడానికి ఈ అభ్యర్థనను ఉపయోగిస్తారు.%3$s- %1$saddress%2$s: ఖచ్చితమైన చిరునామాతో జియోకోడింగ్ ఫలితాలను మాత్రమే అందించండి. సాధారణంగా, వినియోగదారు పూర్తిగా పేర్కొన్న చిరునామా కోసం వెతుకుతున్నారని మీకు తెలిసినప్పుడు మీరు ఈ అభ్యర్థనను ఉపయోగిస్తారు.%3$s- %1$sestablishment%2$s: వ్యాపార ఫలితాలను మాత్రమే అందించండి.%3$s- %1$s(ప్రాంతాలు )%2$s: కింది రకాలకు సరిపోలే ఏదైనా ఫలితాన్ని అందించండి: ప్రాంతం, సబ్‌లోకాలిటీ, పోస్టల్_కోడ్, దేశం, అడ్మినిస్ట్రేటివ్_ఏరియా_లెవెల్_1, అడ్మినిస్ట్రేటివ్_ఏరియా_లెవెల్_2%3$s- %1$s(నగరాలు)%2$s: టైప్ సేకరణ తిరిగి రావాలని స్థలాల సేవను నిర్దేశిస్తుంది స్థానికత లేదా administrative_area_level_3%3$sకి సరిపోలే ఫలితాలు

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
te: కాల్‌లు చేయడానికి మీరు మీ %sAPI మేనేజర్%sలో కింది లైబ్రరీని ప్రారంభించాలి:%s- Google Maps JavaScript API

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
te: కాల్‌లు చేయడానికి మీరు మీ %1$sAPI మేనేజర్%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google స్థలాల API వెబ్ సేవలో ఈ లైబ్రరీలను ప్రారంభించాలి

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
te: దిగువ సెట్టింగ్‌లకు చేసిన ఏవైనా మార్పులను ప్రతిబింబించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా "మార్పులను సేవ్ చేయి" క్లిక్ చేయడం ద్వారా %1$sSettings > Permalinks%2$s క్రింద మీ పెర్మాలింక్‌లను రిఫ్రెష్ చేయాలి.

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
te: ఈ లక్షణాన్ని ఉపయోగించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా మీ Google API కీని %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లు%sలో అందించాలి

en: In stock (default)
te: స్టాక్‌లో ఉంది (డిఫాల్ట్)

en: In stock?
te: అందుబాటులో ఉంది?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
te: డైనమిక్ డేటాను చేర్చండి (డైనమిక్ నిలువు వరుసలను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు దీన్ని ప్రారంభించండి)

en: Incomplete
te: అసంపూర్ణమైనది

en: Incorrect activation code message
te: తప్పు యాక్టివేషన్ కోడ్ సందేశం

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
te: పాలిలైన్ల కోసం తప్పు అక్షాంశం మరియు రేఖాంశ అక్షాంశాలు, దయచేసి మూలకాన్ని సరిచేసి నవీకరించండి!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
te: తప్పు జాబితా ID లేదా జాబితా ఉనికిలో లేదు:

en: Incorrect password message
te: పాస్‌వర్డ్ తప్పు సందేశం

en: Incorrect password, please try again!
te: పాస్‌వర్డ్ తప్పు, దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
te: వినియోగదారు ఎంటర్ చేయాల్సిన అవసరం లేదా ఎంచుకోండి. (తొలగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
te: ఫీల్డ్‌లు ఇమెయిల్‌లు మరియు సంప్రదింపు ఎంట్రీలలో సూచిస్తుంది. (అవసరం)

en: Individual / Grouped
te: వ్యక్తి / సమూహం

en: Individual field
te: వ్యక్తిగత క్షేత్రం

en: Indonesian
te: ఇండోనేషియా

en: Info
te: సమాచారం

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
te: మీ అడ్మిన్ లేదా కన్ఫర్మేషన్ ఇమెయిల్ సెట్టింగ్‌ల నుండి హెడర్‌లను వారసత్వంగా పొందండి.%1$s%2$sగమనిక:%3$s మీరు అడ్మిన్ లేదా కన్ఫర్మేషన్ ఇమెయిల్‌లను పంపనట్లయితే మీరు తప్పనిసరిగా కస్టమ్ హెడర్‌లను నిర్వచించాలి.

en: Inside the field
te: ఫీల్డ్ లోపల

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
te: అందుబాటులో ఉన్న అన్ని డేటాను పంపే సూపర్ ఫారమ్‌లకు బదులుగా, మీకు అవసరమైన కస్టమ్ పారామితులతో అనుకూల POST పంపవచ్చు

en: Insurance
te: భీమా

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
te: పూర్ణాంకం కస్టమర్ నుండి మొదటిసారిగా ఛార్జ్ చేయబడే రోజుల ముందు ట్రయల్ వ్యవధి సంఖ్యను సూచిస్తుంది. కనీసం 1 ఉండాలి.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
te: చెల్లని JSON, దయచేసి లోపం (ల) ను సరిచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి!

en: Invalid SMTP settings!
te: చెల్లని SMTP సెట్టింగ్‌లు!

en: Invalid phonenumber!
te: చెల్లని ఫోన్ నంబర్!

en: Invoice ID
te: ఇన్వాయిస్ ID

en: Invoice number
te: ఇన్వాయిస్ సంఖ్యా

en: Invoice number padding (leading zero's)
te: ఇన్వాయిస్ నంబర్ పాడింగ్ (ప్రముఖ సున్నా)

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
te: మీరు గ్లోబల్ సీక్రెట్‌ల కోసం ఉపయోగించాల్సిన నిర్దిష్ట ఉపయోగ సందర్భం తప్ప స్థానిక రహస్యాలను ఉపయోగించడం ఉత్తమ అభ్యాసం.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
te: మీకు నిజంగా అవసరమైతే తప్ప, ఎల్లప్పుడూ దాని విలువను మాత్రమే సేవ్ చేయాలని సిఫార్సు చేయబడింది

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
te: మల్టీపార్ట్ లోపల మల్టీపార్ట్‌ను చొప్పించడం సాధ్యం కాదు

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
te: అంశం వివరణ (వినియోగదారులు పేరును నమోదు చేయడానికి అనుమతించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Item name
te: వస్తువు పేరు

en: Item number (to track product or service)
te: అంశం సంఖ్య (ఉత్పత్తి లేదా సేవను ట్రాక్ చేయడానికి)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
te: వస్తువు ధర (వినియోగదారు వారి స్వంత ధరను నమోదు చేయడానికి అనుమతించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Items to be added to cart
te: కార్ట్‌కు జోడించాల్సిన అంశాలు

en: Jan
te: జనవరి

en: January
te: జనవరి

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Jul
te: జూలై

en: July
te: జూలై

en: Jun
te: జూన్

en: June
te: జూన్

en: Karrikas-ek
te: కర్రికాస్-ఏక్

en: Kazakh
te: కజఖ్

en: Keep connection open after each message
te: ప్రతి సందేశం తర్వాత కనెక్షన్‌ను తెరిచి ఉంచండి

en: Keep current orientation (default)
te: ప్రస్తుత ధోరణిని ఉంచండి (డిఫాల్ట్)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
te: ఇప్పటికే ఉన్న పాత్రను ఉంచండి (ఇప్పటికే ఉన్న వినియోగదారుని నవీకరించేటప్పుడు మాత్రమే దీన్ని ఉపయోగించండి)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
te: మొబైల్ పరికరాల్లో అసలు పరిమాణాన్ని ఉంచండి (100% వెడల్పును నిరోధిస్తుంది)

en: Keyword/Tag background
te: కీవర్డ్ నేపథ్యం

en: Keyword/Tag delete icon
te: కీవర్డ్/ట్యాగ్ తొలగింపు చిహ్నం

en: Keyword/Tag delete icon hover
te: కీవర్డ్/ట్యాగ్ తొలగింపు చిహ్నం హోవర్

en: Keyword/Tag font
te: కీవర్డ్ ఫాంట్

en: Keyword/Tag list background hover
te: కీవర్డ్/ట్యాగ్ జాబితా నేపథ్య హోవర్

en: Keywords split method (default=both)
te: కీవర్డ్లు స్ప్లిట్ పద్ధతి (డిఫాల్ట్ = రెండూ)

en: Keywords/Tags colors
te: కీవర్డ్ రంగులు

en: Khmer
te: ఖైమర్

en: Korean
te: కొరియన్

en: Kyrgyz
te: కిర్గిజ్

en: Label
te: లేబుల్

en: Label & Description colors
te: లేబుల్ & వివరణ రంగులు

en: Label deffinition for each user
te: ప్రతి వినియోగదారుకు లేబుల్ డీఫినిషన్

en: Landscape
te: ప్రకృతి దృశ్యం

en: Language
te: భాష

en: Language for the billing information/log-in page
te: బిల్లింగ్ సమాచారం/లాగ్-ఇన్ పేజీ కోసం భాష

en: Large
te: పెద్దది

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
te: చివరి సమూహ క్షేత్రం (సమూహాన్ని మూసివేస్తుంది / ముగుస్తుంది)

en: Last Name
te: చివరి పేరు

en: Last name
te: చివరి పేరు

en: Last name (optional)
te: చివరి పేరు (ఐచ్ఛికం)

en: Latitude
te: అక్షాంశం

en: Latvian
te: లాట్వియన్

en: Layout
te: లేఅవుట్

en: Layout Elements
te: లేఅవుట్ ఎలిమెంట్స్

en: Lead Details
te: లీడ్ వివరాలు

en: Lead Information
te: లీడ్ సమాచారం

en: Leave blank for no fees
te: రుసుము లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి

en: Leave blank for no post format
te: పోస్ట్ ఫార్మాట్ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి

en: Leave blank for no question icon
te: ప్రశ్న చిహ్నం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
te: మీరు చిహ్నాన్ని ఉపయోగించకూడదనుకుంటే ఖాళీగా ఉంచండి.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
te: చెక్అవుట్ ఫీల్డ్‌లు ఏవీ జనాదరణ పొందకుండా ఉండటానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: Leave blank to send all form data
te: అన్ని ఫారమ్ డేటాను పంపడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: Leave blank to use the default product type: simple
te: డిఫాల్ట్ ఉత్పత్తి రకాన్ని ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా వదిలివేయండి: సరళమైనది

en: Leave empty for no replacement
te: భర్తీ చేయకుండా ఖాళీగా ఉంచండి

en: Left
te: ఎడమ

en: Left (default)
te: ఎడమ (డిఫాల్ట్)

en: Length of decimal
te: దశాంశ పొడవు

en: Less than
te: కంటే తక్కువ

en: Less than or equal to
te: కంటే తక్కువ లేదా సమానం

en: Let a new line break act as shift+enter
te: షిఫ్ట్ + ఎంటర్ వలె కొత్త లైన్ బ్రేక్ పనిచేయనివ్వండి

en: Let users duplicate the fields inside this column
te: ఈ కాలమ్‌లోని ఫీల్డ్‌లను నకిలీ చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి

en: Letters only
te: అక్షరాలు మాత్రమే

en: Licenses
te: లైసెన్స్‌లు

en: Limit (set to -1 for no limit)
te: పరిమితి (పరిమితి లేకుండా -1 కు సెట్ చేయబడింది)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
te: డైనమిక్ ఫీల్డ్‌ల కోసం పరిమితి (0 = అపరిమిత)

en: Line Thickness
te: లైన్ మందం

en: Line color
te: పంక్తి రంగు

en: Line height in pixels
te: పిక్సెల్‌లలో లైన్ ఎత్తు

en: Link
te: లింక్

en: List (horizontal)
te: జాబితా (క్షితిజ సమాంతర)

en: List (vertical)
te: జాబితా (నిలువు)

en: List of available fields:
te: అందుబాటులో ఉన్న ఫీల్డ్‌ల జాబితా:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
te: మద్దతు ఉన్న భాషా కోడ్‌ల జాబితా: %sమద్దతు ఉన్న భాషలు%s

en: Listings
te: జాబితాలు

en: Listings Add-on
te: జాబితాల యాడ్-ఆన్

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
te: జాబితాల యాడ్-ఆన్ %1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
te: జాబితాలు మిమ్మల్ని ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో జాబితా/టేబుల్‌లో కాంటాక్ట్ ఎంట్రీలను ప్రదర్శించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి. ప్రతి ఫారమ్ కోసం మీరు వారి స్వంత సెట్టింగ్‌లతో బహుళ జాబితాలను కలిగి ఉండవచ్చు. మీరు జాబితాను ప్రదర్శించడానికి మీ పేజీలో ఎక్కడైనా జాబితాల షార్ట్‌కోడ్‌ను కాపీ చేసి అతికించవచ్చు.

en: Lithuanian
te: లిథువేనియన్

en: Live preview
te: ప్రత్యక్ష పరిదృశ్యం

en: Live publishable key
te: ప్రత్యక్షంగా ప్రచురించదగిన కీ

en: Live secret key
te: ప్రత్యక్ష రహస్య కీ

en: Live webhook ID
te: ప్రత్యక్ష వెబ్‌హుక్ ID

en: Live webhook signing secret key
te: ప్రత్యక్ష వెబ్‌హూక్ రహస్య కీపై సంతకం చేస్తోంది

en: Load More
te: మరింత లోడ్ చేయండి

en: Load Quicktags
te: క్విక్‌ట్యాగ్‌లను లోడ్ చేయండి

en: Load default Settings
te: డిఫాల్ట్ సెట్టింగులను లోడ్ చేయండి

en: Loading...
te: లోడ్...

en: Local secret name
te: స్థానిక రహస్య పేరు

en: Local secret value
te: స్థానిక రహస్య విలువ

en: Local secrets
te: స్థానిక రహస్యాలు

en: Local secrets can only be used in this form only
te: స్థానిక రహస్యాలు ఈ రూపంలో మాత్రమే ఉపయోగించబడతాయి

en: Lock all to global settings
te: అన్నింటినీ గ్లోబల్ సెట్టింగ్‌లకు లాక్ చేయండి

en: Lock form after specific amount of submissions
te: నిర్దిష్ట సమర్పణల తర్వాత ఫారమ్‌ను లాక్ చేయండి

en: Lock form after specific amount of submissions by user
te: వినియోగదారు నిర్దిష్ట సమర్పణల తర్వాత ఫారమ్‌ను లాక్ చేయండి

en: Lock message description
te: సందేశ వివరణను లాక్ చేయండి

en: Lock message title
te: సందేశ శీర్షికను లాక్ చేయండి

en: Lock to global settings
te: గ్లోబల్ సెట్టింగ్‌లకు లాక్ చేయండి

en: Login (user will be logged in)
te: లాగిన్ (వినియోగదారు లాగిన్ చేయబడతారు)

en: Login page URL
te: లాగిన్ పేజీ URL

en: Long name (default)
te: దీర్ఘ పేరు (డిఫాల్ట్)

en: Longitude
te: రేఖాంశం

en: Loop fields HTML
te: లూప్ ఫీల్డ్‌లు HTML

en: Lost Password E-mail Body
te: పాస్‌వర్డ్ కోల్పోయిన ఇ-మెయిల్ బాడీ

en: Lost Password E-mail Subject
te: పాస్‌వర్డ్ కోల్పోయిన ఇ-మెయిల్ విషయం

en: Luxembourgish
te: లక్సెంబర్గ్

en: Macedonian
te: మాసిడోనియన్

en: MailPoet Settings
te: MailPoet సెట్టింగ్‌లు

en: Mailchimp
te: మెయిల్‌చింప్

en: Mailchimp Audiance ID
te: Mailchimp ఆడియన్స్ ID

en: Mailchimp Settings
te: Mailchimp సెట్టింగ్‌లు

en: Mailster Settings
te: మెయిల్‌స్టర్ సెట్టింగ్‌లు

en: Make a duplicate from this form
te: ఈ ఫారం నుండి నకిలీని తయారు చేయండి

en: Make a duplicate of this entry
te: ఈ ఎంట్రీ యొక్క నకిలీ చేయండి

en: Make column invisible
te: కాలమ్ కనిపించకుండా చేయండి

en: Make days shown before or after the current month selectable
te: ప్రస్తుత నెలకు ముందు లేదా తరువాత చూపిన రోజులను ఎంచుకోదగినదిగా చేయండి

en: Make field read-only
te: ఫీల్డ్ చదవడానికి మాత్రమే చేయండి

en: Make field variable
te: ఫీల్డ్ వేరియబుల్ చేయండి

en: Make popup sticky
te: పాపప్ స్టిక్కీగా చేయండి

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
te: ఈ వెబ్‌హుక్ కోసం క్రింది ఈవెంట్‌లు ప్రారంభించబడిందని నిర్ధారించుకోండి:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
te: %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > గీత చెక్అవుట్%s ద్వారా మీ గీత API ఆధారాలను నమోదు చేసినట్లు నిర్ధారించుకోండి

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
te: ఈ ఫీల్డ్‌ను నిలిపివేయండి, ఈ విధంగా వినియోగదారు ఫీల్డ్ విలువను సవరించలేరు

en: Malayalam
te: మలయాళం

en: Malaysian
te: మలేషియన్

en: Manage stock?
te: స్టాక్‌ని నిర్వహించాలా?

en: Manually enter each condition (default)
te: ప్రతి షరతును మాన్యువల్‌గా నమోదు చేయండి (డిఫాల్ట్)

en: Map address (location)
te: మ్యాప్ చిరునామా (స్థానం)

en: Map custom fields
te: అనుకూల ఫీల్డ్‌లను మ్యాప్ చేయండి

en: Map data with fields
te: ఫీల్డ్‌లతో మ్యాప్ డేటా

en: Map data with form fields
te: ఫారమ్ ఫీల్డ్‌లతో మ్యాప్ డేటా

en: Map zoom
te: మ్యాప్ జూమ్

en: Mar
te: మార్

en: March
te: మార్చి

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
te: అంశాల మధ్య మార్జిన్ (దిగువ మార్జిన్ / అంతరం)

en: Margins (top right bottom left)
te: మార్జిన్లు (ఎగువ కుడి దిగువ ఎడమ)

en: Mark read
te: మార్క్ రీడ్

en: Mark this entry as read
te: ఈ ఎంట్రీని చదివినట్లుగా గుర్తించండి

en: Mark this entry as unread
te: ఈ ఎంట్రీని చదవనిదిగా గుర్తించండి

en: Mark unread
te: చదవనివిగా గుర్తించు

en: Max characters/selections allowed
te: గరిష్ట అక్షరాలు / ఎంపికలు అనుమతించబడతాయి

en: Max image height in pixels (0 = no max)
te: చిత్రం యొక్క గరిష్ట ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో (0 = గరిష్టంగా లేదు)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
te: చిత్రం వెడల్పు పిక్సెల్‌లలో (0 = గరిష్టంగా లేదు)

en: Max number allowed
te: గరిష్ట సంఖ్య అనుమతించబడింది

en: Max. Connect with other datepicker
te: గరిష్టంగా. ఇతర డేట్‌పికర్‌తో కనెక్ట్ అవ్వండి

en: Maximize all elements
te: అన్ని అంశాలను పెంచండి

en: Maximum image height in pixels
te: గరిష్ట చిత్ర ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో

en: Maximum image width in pixels
te: పిక్సెల్‌లలో గరిష్ట చిత్ర వెడల్పు

en: Maximum number of rows to display
te: ప్రదర్శించడానికి గరిష్ట వరుసల సంఖ్య

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
te: గరిష్టంగా ఒక సంవత్సరం విరామం అనుమతించబడుతుంది (1 సంవత్సరం, 12 నెలలు లేదా 52 వారాలు).

en: May
te: మే

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Medium (default)
te: మధ్యస్థం (డిఫాల్ట్)

en: Medium - d MM, y
te: మధ్యస్థం - d MM, y

en: Memo
te: మెమో

en: Menu order (blank = 0)
te: మెనూ ఆర్డర్ (ఖాళీ = 0)

en: Message for locked out users
te: లాక్ చేయబడిన వినియోగదారుల కోసం సందేశం

en: Message for not logged in users
te: లాగిన్ చేయని వినియోగదారులకు సందేశం

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
te: మెట్రిక్ (దూరం కిలోమీటర్లు మరియు మీటర్లలో తిరిగి వచ్చింది)

en: Min characters/selections allowed
te: కనిష్ట అక్షరాలు / ఎంపికలు అనుమతించబడతాయి

en: Min height in pixels
te: పిక్సెల్‌లలో కనిష్ట ఎత్తు

en: Min number allowed
te: కనిష్ట సంఖ్య అనుమతించబడింది

en: Min. Connect with other datepicker
te: కనిష్ట. ఇతర డేట్‌పికర్‌తో కనెక్ట్ అవ్వండి

en: Minimal
te: కనిష్ట

en: Minimize
te: తగ్గించడానికి

en: Minimize all elements
te: అన్ని అంశాలను కనిష్టీకరించండి

en: Minimum width of each item
te: ప్రతి అంశం యొక్క కనీస వెడల్పు

en: Mis.
te: మిస్.

en: Mo
te: మో

en: Mobile preview
te: మొబైల్ ప్రివ్యూ

en: Mon
te: సోమ

en: Monday
te: సోమవారం

en: Monday (default)
te: సోమవారం (డిఫాల్ట్)

en: Monthly (every month)
te: నెలవారీ (ప్రతి నెల)

en: Move to Trash
te: చెత్తలో వేయి

en: Mr.
te: శ్రీ.

en: Multi Part
te: బహుళ భాగం

en: Municipality
te: మున్సిపాలిటీ

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
te: తప్పనిసరిగా ఆంగ్ల ఆకృతీకరణ తేదీ ఉదా: "25-03-2020". సరైన ఫార్మాట్‌ని ఉపయోగించని డేట్‌పికర్‌ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, ఏదైనా తేదీ ఫార్మాట్‌తో సరిగ్గా పని చేసే టైమ్‌స్టాంప్‌ను తిరిగి పొందడానికి మీరు {date;timestamp} ట్యాగ్‌ని ఉపయోగించవచ్చు (ఫారమ్ సమర్పణ తేదీని ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Must be an unique name (required)
te: ప్రత్యేకమైన పేరు అయి ఉండాలి (అవసరం)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
te: తప్పనిసరిగా "నిజం" లేదా "తప్పు" అయి ఉండాలి. అవసరమైతే మీరు {tags}ని ఉపయోగించవచ్చు. (లేదా ఏవీ-వీఐపీ లేనివారి కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Name
te: పేరు

en: Name of place
te: స్థలం పేరు

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
te: కస్టమర్‌లకు ప్రదర్శించబడే కూపన్ పేరు, ఉదాహరణకు ఇన్‌వాయిస్‌లు లేదా రసీదులు. పేరు సెట్ చేయకపోతే డిఫాల్ట్‌గా ఐడి చూపబడుతుంది.

en: Names
te: పేర్లు

en: Names (default)
te: పేర్లు (డిఫాల్ట్)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
te: మరిన్ని ఈ-మెయిల్ రిమైండర్‌లను పంపాలా? మీరు ఇక్కడ మొత్తాన్ని పెంచుకోవచ్చు:%s%s%sసూపర్ ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > ఇ-మెయిల్ రిమైండర్‌లు%s%s

en: Needs response
te: స్పందన కావాలి

en: Net amount
te: నికర మొత్తం

en: Never (do not reset)
te: ఎప్పుడూ (రీసెట్ చేయవద్దు)

en: New
te: కొత్తది

en: New question
te: క్రొత్త ప్రశ్న

en: Next
te: తరువాత

en: Next Multi-part/Step
te: తదుపరి బహుళ భాగం/దశ

en: Next button text
te: తదుపరి బటన్ టెక్స్ట్

en: Nickname
te: మారుపేరు

en: No
te: లేదు

en: No (default)
te: లేదు (డిఫాల్ట్)

en: No (disabled)
te: లేదు (నిలిపివేయబడింది)

en: No (no-repeat)
te: లేదు (పునరావృతం కాదు)

en: No (show)
te: ప్రదర్శన లేదు)

en: No (users can edit the value)
te: లేదు (వినియోగదారులు విలువను సవరించగలరు)

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
te: నకిలీకి కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ సరఫరా చేయబడలేదు!

en: No Link
te: లింక్ లేదు

en: No Redirect
te: దారిమార్పు లేదు

en: No alignment
te: అమరిక లేదు

en: No animation
te: యానిమేషన్ లేదు

en: No backups found...
te: బ్యాకప్‌లు కనుగొనబడలేదు ...

en: No changes
te: మార్పులు లేవు

en: No entry found with ID:
te: IDతో నమోదు ఏదీ కనుగొనబడలేదు:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
te: ఫీల్డ్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు! దయచేసి [MailPoet > ఫారమ్‌లు] ద్వారా కొన్ని అనుకూల ఫీల్డ్‌లను రూపొందించండి

en: No files uploaded
te: ఫైల్‌లు అప్‌లోడ్ చేయబడలేదు

en: No form selected, please select a form!
te: ఫారమ్ ఎంచుకోబడలేదు, దయచేసి ఫారమ్‌ను ఎంచుకోండి!

en: No form to duplicate has been supplied!
te: నకిలీ చేయడానికి ఫారం ఏదీ సరఫరా చేయబడలేదు!

en: No forms found
te: రూపాలు కనుగొనబడలేదు

en: No forms found, create one!
te: ఫారమ్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు, ఒకదాన్ని సృష్టించండి!

en: No matches found
te: ఎలాంటి పోలికలు దొరకలేదు

en: No results found
te: ఎటువంటి ఫలితాలు లభించలేదు

en: No results found based on your filter
te: మీ ఫిల్టర్ ఆధారంగా ఫలితాలు ఏవీ కనుగొనబడలేదు

en: No verification required and do not automatically login either
te: ధృవీకరణ అవసరం లేదు మరియు స్వయంచాలకంగా లాగిన్ చేయవద్దు

en: No verification required and login automatically
te: ధృవీకరణ అవసరం లేదు మరియు స్వయంచాలకంగా లాగిన్ అవ్వండి

en: None
te: ఏదీ లేదు

en: None (default)
te: ఏదీ లేదు (డిఫాల్ట్)

en: None (do nothing)
te: ఏదీ లేదు (ఏమీ చేయవద్దు)

en: None (empty)
te: ఏదీ లేదు (ఖాళీ)

en: None (use the form redirect)
te: ఏదీ లేదు (ఫారమ్ దారిమార్పును ఉపయోగించండి)

en: Normalize strings
te: తీగలను సాధారణీకరించండి

en: Normalize using PHP iconv()
te: PHP iconv()ని ఉపయోగించి సాధారణీకరించండి

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
te: PHP ట్రాన్స్‌లిటరేటర్ () (నెమ్మదిగా) ఉపయోగించి సాధారణీకరించండి

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
te: WP remove_accents()ని ఉపయోగించి సాధారణీకరించండి (సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
te: సాధారణంగా మీరు దీన్ని ఖాళీగా ఉంచాలి, కానీ మీరు ఇన్‌వాయిస్ నంబర్‌లు మరియు కోట్ నంబర్‌లు రెండింటినీ రూపొందించాల్సిన అవసరం ఉన్నట్లయితే, మీరు వరుసగా ఉదా "ఇన్‌వాయిస్" మరియు "కోట్" రెండింటికీ ప్రత్యేకమైన IDని నమోదు చేయాలి. మీకు బహుళ ఫారమ్‌ల కోసం వేర్వేరు నంబర్‌లు అవసరమైతే, ఫారమ్ ID లేదా ఫారమ్ పేరు వంటి అదనపు ఐడెంటిఫైయర్‌ను ఇవ్వాలని సిఫార్సు చేయబడింది ఉదా: "1234_invoice" లేదా "1235_quote". ప్రత్యేకమైన ఇన్‌వాయిస్ కీని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, మీరు తప్పనిసరిగా ఉపసర్గ లేదా ప్రత్యయం కూడా అందించాలి. ఉదాహరణకు, ఇన్‌వాయిస్ నంబర్‌ల కోసం మీరు మీ ఉపసర్గగా "I" లేదా "INV"ని ఉపయోగించవచ్చు, అయితే కోట్‌ల కోసం మీరు "Q" లేదా "QUOTE"ని ఉపసర్గగా ఉపయోగించవచ్చు.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
te: సాధారణంగా మీరు వినియోగదారుని సబ్‌స్క్రైబ్ చేయాలనుకుంటున్నారు, కానీ వారు ఇప్పటికే సబ్‌స్క్రయిబ్ చేసి ఉన్నట్లయితే, వారు ఇప్పటికే సబ్‌స్క్రయిబ్ చేయబడి ఉంటే వారిని అన్‌సబ్‌స్క్రైబ్ చేయడం కూడా సాధ్యమే.

en: Norwegian
te: నార్వేజియన్

en: Norwegian Bokmål
te: నార్వేజియన్ బోక్మాల్

en: Norwegian Nynorsk
te: నార్వేజియన్ నైనోర్స్క్

en: Not contains
te: కలిగి లేదు

en: Not equal
te: సమానము కాదు

en: Not equals
te: సమానం కాదు

en: Not found message
te: సందేశం కనుగొనబడలేదు

en: Not logged in message (leave blank for no message)
te: సందేశం లాగిన్ చేయబడలేదు (సందేశం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Not sure what secrets are?
te: రహస్యాలు ఏమిటో ఖచ్చితంగా తెలియదా?

en: Note
te: గమనిక

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
te: గమనిక: ఫిల్టర్ లేబుల్‌పై మాత్రమే వర్తించబడుతుంది, విలువ కాదు

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
te: గమనిక: పరిమాణం యొక్క విలువ తప్పనిసరిగా ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయి ఉండాలి. శూన్య, సున్నా లేదా ప్రతికూల సంఖ్యలు అనుమతించబడవు.

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
te: గమనిక: మీరు ఒక ఫుటరును ఉపయోగించాలనుకుంటే, PDF ఫుటర్‌గా పనిచేయడానికి మీ రూపంలో ఒక మూలకాన్ని నిర్వచించాలని నిర్ధారించుకోండి, ఒక మూలకాన్ని సవరించేటప్పుడు మీరు "PDF సెట్టింగులు" TAB క్రింద చేయవచ్చు

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
te: గమనిక: మీరు ఒక శీర్షికను ఉపయోగించాలనుకుంటే, PDF శీర్షికగా పనిచేయడానికి మీ రూపంలో ఒక మూలకాన్ని నిర్వచించారని నిర్ధారించుకోండి, ఒక మూలకాన్ని సవరించేటప్పుడు మీరు "PDF సెట్టింగులు" TAB క్రింద చేయవచ్చు

en: Note: this will only work for logged in users
te: గమనిక: ఇది లాగిన్ అయిన వినియోగదారులకు మాత్రమే పని చేస్తుంది

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
te: గమనిక: సంప్రదింపు ఎంట్రీలు సేవ్ చేయబడితే మాత్రమే ఇది పని చేస్తుంది

en: Note: this will only work if you save a contact entry
te: గమనిక: మీరు కాంటాక్ట్ ఎంట్రీని సేవ్ చేస్తే మాత్రమే ఇది పని చేస్తుంది

en: Notice
te: గమనించండి

en: Nov
te: నవంబర్

en: November
te: నవంబర్

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
te: సంఖ్య ఆకృతి (ఉదాహరణ: GB / Gygabyte)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
te: డిస్కౌంట్ వర్తించే అంశం యొక్క అదనపు పరిమాణాల సంఖ్య.

en: Number of columns (1 up to 10)
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య (1 నుండి 10 వరకు)

en: Numbers and Letters (default)
te: సంఖ్యలు మరియు అక్షరాలు (డిఫాల్ట్)

en: Numbers only
te: సంఖ్యలు మాత్రమే

en: Numbers, letters and symbols
te: సంఖ్యలు, అక్షరాలు మరియు చిహ్నాలు

en: Numeric
te: సంఖ్యా

en: OR
te: లేదా

en: Oct
te: అక్టోబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: Off
te: ఆఫ్

en: Off (toggle disabled)
te: ఆఫ్ (టోగుల్ డిసేబుల్)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
te: ఆఫ్‌సెట్ (ఉదా: తేదీ తర్వాత 2 గంటలు)

en: On
te: పై

en: On (toggle enabled)
te: ఆన్ (టోగుల్ ప్రారంభించబడింది)

en: One (when one condition matched)
te: ఒకటి (ఒక షరతు సరిపోలినప్పుడు)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
te: ఫీల్డ్ రూపంలో ఉంటే మరియు షరతులతో దాచబడకపోతే మాత్రమే అనుకూల ఫీల్డ్‌ని జోడించండి

en: Only allow logged in users to download secure/private files
te: సురక్షితమైన / ప్రైవేట్ ఫైల్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి లాగిన్ అయిన వినియోగదారులను మాత్రమే అనుమతించండి

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
te: సురక్షితమైన / ప్రైవేట్ ఫైల్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి లాగిన్ అయిన వినియోగదారులను మాత్రమే అనుమతించండి:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
te: సురక్షితమైన / ప్రైవేట్ ఫైళ్ళను డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి కింది వినియోగదారు పాత్రలను మాత్రమే అనుమతించండి:

en: Only apply the validation if field is not empty
te: ఫీల్డ్ ఖాళీగా లేకపోతే మాత్రమే ధ్రువీకరణను వర్తింపజేయండి

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
te: మీరు టైప్ చేస్తున్నప్పుడు ఫారం ఘనీభవిస్తుందని మీకు అనిపిస్తే మాత్రమే దీన్ని మార్చండి (సగటు సగటు ట్రిగ్గర్‌లతో పెద్ద రూపాల కోసం)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
te: కింది షరతు నెరవేరినప్పుడు మాత్రమే PayPalకి చెక్అవుట్ చేయండి

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
te: కింది షరతును నెరవేర్చినప్పుడు మాత్రమే గీతకు చెక్అవుట్ చేయండి

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
te: కింది షరతు నెరవేరినప్పుడు మాత్రమే WooCommerceకి చెక్అవుట్ చేయండి

en: Only display after user tried to submit the form
te: వినియోగదారు ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి ప్రయత్నించిన తర్వాత మాత్రమే ప్రదర్శించబడుతుంది

en: Only display entries within the following date range
te: కింది తేదీ పరిధిలో మాత్రమే ఎంట్రీలను ప్రదర్శించండి

en: Only display the following countries
te: కింది దేశాలను మాత్రమే ప్రదర్శించండి

en: Only display the message after the user tried to submit the form
te: వినియోగదారు ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి ప్రయత్నించిన తర్వాత మాత్రమే సందేశాన్ని ప్రదర్శించండి

en: Only display this listing to the following users
te: ఈ జాబితాను క్రింది వినియోగదారులకు మాత్రమే ప్రదర్శించండి

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
te: మీ ఉపయోగం విషయంలో మీ PDF ఫైల్ పరిమాణం పెద్దదిగా మారినప్పుడు మాత్రమే రెండర్ స్కేల్‌ను తగ్గించండి. మీ రూపం చాలా పెద్దదిగా ఉన్నప్పుడు ఇది జరుగుతుంది. రెండర్ స్కేల్‌ను తగ్గించేటప్పుడు మీరు "పిక్సెల్" నాణ్యతను కోల్పోతారని గుర్తుంచుకోండి. భారీ ఫారమ్‌లతో పనిచేసేటప్పుడు అభివృద్ధి సమయంలో పిడిఎఫ్ ఫైల్ పరిమాణాన్ని తనిఖీ చేయడం మరియు తదనుగుణంగా రెండర్ స్కేల్‌ను సర్దుబాటు చేయడం చాలా ముఖ్యం.

en: Only retrieve entries based on this form
te: ఈ ఫారమ్ ఆధారంగా మాత్రమే ఎంట్రీలను తిరిగి పొందండి

en: Only save entry when following condition is met
te: కింది షరతు నెరవేరినప్పుడు మాత్రమే ఎంట్రీని సేవ్ చేయండి

en: Only save subscriber when following condition is met
te: కింది షరతు నెరవేరినప్పుడు మాత్రమే చందాదారుని సేవ్ చేయండి

en: Only save the label
te: లేబుల్‌ను మాత్రమే సేవ్ చేయండి

en: Only save the value (recommended)
te: విలువను మాత్రమే సేవ్ చేయండి (సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
te: అందించిన దేశాలలో మాత్రమే ఫలితాల కోసం శోధించండి. దేశాలు తప్పనిసరిగా రెండు అక్షరాలుగా పాస్ చేయాలి, ISO 3166-1 Alpa-2 అనుకూల దేశం కోడ్. మీరు గరిష్టంగా 5 దేశాల ద్వారా ఫిల్టర్ చేయవచ్చు. కామాతో వేరు చేయబడింది. ఉదాహరణకు: fr,nl,de మీ ఫలితాలను ఫ్రాన్స్, నెదర్లాండ్స్ మరియు జర్మనీలోని ప్రదేశాలకు పరిమితం చేస్తుంది. మేము, pr,vi,gu,mp మీ ఫలితాలను యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లోని ప్రదేశాలకు మరియు దాని ఇన్‌కార్పొరేటెడ్ ఆర్గనైజ్డ్ టెరిటరీలకు పరిమితం చేస్తుంది.

en: Only send the label
te: లేబుల్‌ను మాత్రమే పంపండి

en: Only send the value
te: విలువను మాత్రమే పంపండి

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
te: మీరు వినియోగదారుల నమోదులను మాన్యువల్‌గా ధృవీకరించాలనుకుంటే మాత్రమే దీన్ని "పెండింగ్‌లో ఉంది"కి సెట్ చేయండి.

en: Only show in PDF file
te: PDF ఫైల్‌లో మాత్రమే చూపించు

en: Only show on Form
te: ఫారమ్‌లో మాత్రమే చూపించు

en: Only used for Front-end posting
te: ఫ్రంట్ ఎండ్ పోస్టింగ్ కోసం మాత్రమే ఉపయోగించబడుతుంది

en: Only used for Register & Login feature
te: రిజిస్టర్ & లాగిన్ ఫీచర్ కోసం మాత్రమే ఉపయోగించబడుతుంది

en: Open (allow comments)
te: తెరవండి (వ్యాఖ్యలను అనుమతించండి)

en: Open (allow pings)
te: తెరవండి (పింగ్‌లను అనుమతించండి)

en: Open in new window
te: క్రొత్త విండోలో తెరవండి

en: Open in same window
te: ఒకే విండోలో తెరవండి

en: Open new tab/window
te: క్రొత్త టాబ్ / విండోను తెరవండి

en: Option
te: ఎంపిక

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
te: ఐచ్ఛికంగా వినియోగదారులను వారి ఖాతాను ధృవీకరించనివ్వండి లేదా ధృవీకరణ లేకుండా తక్షణమే లాగిన్ చేయడానికి వారిని అనుమతించండి

en: Order
te: ఆర్డర్

en: Order By
te: ద్వారా ఆర్డర్

en: Order by Product price (WooCommerce only)
te: ఉత్పత్తి ధరల ప్రకారం ఆర్డర్ చేయండి (WooCommerce మాత్రమే)

en: Order by author
te: రచయిత ద్వారా ఆర్డర్

en: Order by date
te: తేదీ ప్రకారం ఆర్డర్

en: Order by last modified date
te: చివరి మార్పు చేసిన తేదీ ద్వారా ఆర్డర్ చేయండి

en: Order by menu order
te: మెను ఆర్డర్ ద్వారా ఆర్డర్ చేయండి

en: Order by post id
te: పోస్ట్ ఐడి ద్వారా ఆర్డర్ చేయండి

en: Order by post/page parent id
te: పోస్ట్ / పేజీ పేరెంట్ ఐడి ద్వారా ఆర్డర్ చేయండి

en: Order by title (default)
te: శీర్షిక ప్రకారం ఆర్డర్ (డిఫాల్ట్)

en: Order details
te: ఆర్డర్ వివరాలు

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
te: అప్‌లోడ్‌లను నెల / సంవత్సరం ఆధారిత ఫోల్డర్‌లలో నిర్వహించండి ఉదా:

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
te: మూలం (దిశలను లెక్కించడానికి ప్రారంభ స్థానాన్ని నిర్దేశిస్తుంది)

en: Out of stock
te: స్టాక్ లేదు

en: Outside the field
te: ఫీల్డ్ వెలుపల

en: Override days exclusion
te: రోజుల మినహాయింపును భర్తీ చేయండి

en: Override the PayPal member's stored address
te: PayPal సభ్యుని నిల్వ చేసిన చిరునామాను భర్తీ చేయండి

en: Override the default CSS styles
te: డిఫాల్ట్ CSS శైలులను భర్తీ చేయండి

en: Owner’s Address line 2
te: యజమాని చిరునామా లైన్ 2

en: Owner’s Address line1
te: యజమాని చిరునామా లైన్1

en: Owner’s City
te: యజమాని నగరం

en: Owner’s Country
te: యజమాని దేశం

en: Owner’s Postal code
te: యజమాని పోస్టల్ కోడ్

en: Owner’s State
te: యజమాని యొక్క రాష్ట్రం

en: Owner’s email address
te: యజమాని యొక్క ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Owner’s full name
te: యజమాని పూర్తి పేరు

en: Owner’s phone number
te: యజమాని ఫోన్ నంబర్

en: PDF File
te: PDF ఫైల్

en: PDF Generator Add-on
te: PDF జనరేటర్ యాడ్-ఆన్

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
te: PDF జనరేటర్ యాడ్-ఆన్ %1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
te: PDF జనరేటర్ డీబగ్ మోడ్ ప్రారంభించబడింది!

en: PDF Settings
te: PDF సెట్టింగులు

en: PDF Text rendering
te: PDF టెక్స్ట్ రెండరింగ్

en: PDF file
te: PDF ఫైల్

en: PDF filename
te: PDF ఫైల్ పేరు

en: PDF options
te: PDF ఎంపికలు

en: PDF render scale
te: PDF రెండర్ స్కేల్

en: Padding
te: పాడింగ్

en: Padding & margin styles
te: పాడింగ్ & మార్జిన్ శైలులు

en: Padding bottom
te: పాడింగ్ దిగువ

en: Padding top
te: పాడింగ్ టాప్

en: Page
te: పేజీ

en: Page format
te: పేజీ ఆకృతి

en: Page orientation
te: పేజీ ధోరణి

en: Page orientation for the next page
te: తదుపరి పేజీ కోసం పేజీ ఓరియంటేషన్

en: Paid by
te: ద్వారా చెల్లించబడింది

en: Parent ID (leave blank for none)
te: పేరెంట్ ID (ఏదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Parse address to paypal based on form input data.
te: ఫారమ్ ఇన్‌పుట్ డేటా ఆధారంగా పేపాల్‌కి చిరునామాను అన్వయించండి.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
te: పేపాల్‌లో నమోదు చేసిన చిరునామా సమాచారాన్ని అన్వయించండి. మీరు దిగువన ఉన్న 'ఓవర్‌రైడ్' ఎంపికను ప్రారంభిస్తే తప్ప ఇది PayPal సభ్యుని డిఫాల్ట్ చిరునామాను భర్తీ చేయదు.

en: Partial refund
te: పాక్షిక వాపసు

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
te: మీరు కొనుగోలు చేసిన ఉత్పత్తి లేదా సేవ లేదా అందించిన సహకారాన్ని ట్రాక్ చేయడానికి పాస్-త్రూ వేరియబుల్. చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత మీరు పేర్కొన్న విలువ మీకు తిరిగి పంపబడుతుంది.

en: Password
te: పాస్వర్డ్

en: Password Protect
te: పాస్‌వర్డ్ రక్షణ

en: Password Protect Settings
te: పాస్‌వర్డ్ రక్షణ సెట్టింగ్‌లు

en: Password field
te: పాస్వర్డ్ ఫీల్డ్

en: Password protect (leave blank for none)
te: పాస్‌వర్డ్ రక్షణ (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచవద్దు)

en: Paste shortcode on any page
te: ఏదైనా పేజీలో షార్ట్ కోడ్ అతికించండి

en: Path to the blog
te: బ్లాగుకు మార్గం

en: PayPal Checkout
te: పేపాల్ చెక్అవుట్

en: PayPal Order
te: పేపాల్ ఆర్డర్

en: PayPal Subscriptions
te: PayPal సభ్యత్వాలు

en: PayPal Transactions
te: పేపాల్ లావాదేవీలు

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
te: PayPal రద్దు URL (వినియోగదారు చెల్లింపును రద్దు చేసినప్పుడు)

en: PayPal currency code
te: PayPal కరెన్సీ కోడ్

en: PayPal fee
te: పేపాల్ రుసుము

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
te: PayPal కొనుగోలుదారు ఇంటి ఫోన్ నంబర్‌ను ఆటోమేటిక్‌గా నింపుతుంది.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
te: PayPal వ్యాపారి ఇమెయిల్ (చెల్లింపులను స్వీకరించడానికి)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
te: PayPal URLని తెలియజేస్తుంది (డెవలపర్‌ల కోసం మాత్రమే!)

en: PayPal order
te: పేపాల్ ఆర్డర్

en: PayPal order (backend)
te: పేపాల్ ఆర్డర్ (బ్యాకెండ్)

en: PayPal order status
te: PayPal ఆర్డర్ స్థితి

en: PayPal payment method
te: PayPal చెల్లింపు పద్ధతి

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
te: PayPal రిటర్న్ URL (వినియోగదారు విజయవంతంగా paypal నుండి తిరిగి వచ్చినప్పుడు)

en: PayPal subscription
te: పేపాల్ చందా

en: PayPal subscription (backend)
te: PayPal సభ్యత్వం (బ్యాకెండ్)

en: PayPal subscription status
te: PayPal చందా స్థితి

en: Payer E-mail
te: చెల్లింపుదారు ఇ-మెయిల్

en: Payment Method
te: చెల్లింపు విధానము

en: Payment Status
te: చెల్లింపు స్థితి

en: Payment authorized, but not yet captured.
te: చెల్లింపు అధికారం ఉంది, కానీ ఇంకా క్యాప్చర్ చేయలేదు.

en: Payment details
te: చెల్లింపు వివరాలు

en: Payment failed
te: చెల్లింపు విఫలమైంది

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
te: చెల్లింపు విఫలమైంది, దయచేసి దిగువ URLని క్లిక్ చేయడం ద్వారా మళ్లీ ప్రయత్నించండి. %sమీ ఆర్డర్ తీసివేయబడటానికి %s గంటల ముందు దిగువ లింక్ చెల్లుబాటు అవుతుంది.%s%s

en: Payment method
te: చెల్లింపు విధానము

en: Payment methods
te: చెల్లింపు పద్ధతులు

en: Payment status
te: చెల్లింపు స్థితి

en: Payment type
te: చెల్లించు విధానము

en: Paypal Order
te: పేపాల్ ఆర్డర్

en: Paypal Order Status
te: Paypal ఆర్డర్ స్థితి

en: Pending
te: పెండింగ్‌లో ఉంది

en: Percent Off
te: శాతం తగ్గింపు

en: Permission denied, because this list does not exist
te: ఈ జాబితా ఉనికిలో లేనందున అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: Persian
te: పెర్షియన్

en: Phone number
te: ఫోను నంబరు

en: Phonenumber
te: ఫోను నంబరు

en: Placeholder
te: ప్లేస్‌హోల్డర్

en: Placeholder Colors
te: ప్లేస్‌హోల్డర్ రంగులు

en: Placeholder when the field is filled out
te: ఫీల్డ్ నిండినప్పుడు ప్లేస్‌హోల్డర్

en: Please choose a payment method!
te: దయచేసి చెల్లింపు పద్ధతిని ఎంచుకోండి!

en: Please choose an import file first!
te: దయచేసి మొదట దిగుమతి ఫైల్‌ను ఎంచుకోండి!

en: Please confirm deletion!
te: దయచేసి తొలగింపును నిర్ధారించండి!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
te: దయచేసి దిగుమతిని నిర్ధారించండి!
    ఇది మీ ప్రస్తుత పురోగతిని భర్తీ చేస్తుంది!

en: Please confirm to clear form!
te: ఫారమ్ క్లియర్ చేయడానికి దయచేసి నిర్ధారించండి!

en: Please confirm to reset submission counter!
te: సమర్పణ కౌంటర్ను రీసెట్ చేయడానికి దయచేసి నిర్ధారించండి!

en: Please edit the element and enter your List ID.
te: దయచేసి మూలకాన్ని సవరించి, మీ జాబితా IDని నమోదు చేయండి.

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
te: దయచేసి ఈ గీత మూలకాన్ని సవరించండి మరియు చెల్లింపు గేట్‌వేని ఎంచుకోండి!

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
te: దయచేసి ఈ ఫీల్డ్‌ను సవరించండి మరియు "చిరునామా ఆటో కంప్లీట్" TAB క్రింద మీ "Google API కీ" ని నమోదు చేయండి

en: Please enter a reason!
te: దయచేసి ఒక కారణాన్ని నమోదు చేయండి!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
te: దయచేసి మీ "Google API కీ" ను ఎంటర్ చేసి, మ్యాప్‌ను రూపొందించడానికి మీరు "Google మ్యాప్స్ జావాస్క్రిప్ట్ API" లైబ్రరీని ప్రారంభించారని నిర్ధారించుకోండి.

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
te: దయచేసి మీ reCAPTCHA API కీలను %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లు%sలో నమోదు చేయండి

en: Please note
te: దయచేసి గమనించండి

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
te: ఈ డైరెక్టరీని మార్చడం గతంలో అప్‌లోడ్ చేసిన ఫైల్‌లను ప్రభావితం చేయదని దయచేసి గమనించండి.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
te: దాచిన నిలువు వరుసలోని అంశాలు ఇప్పటికీ డిఫాల్ట్‌గా డేటాగా సమర్పించబడతాయని దయచేసి గమనించండి

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
te: దయచేసి iDeal గేట్‌వేని సబ్‌స్క్రిప్షన్‌లతో కలిపి ఉపయోగించలేమని గమనించండి!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
te: దయచేసి మీరు మీ ఫైళ్ళను రూట్ వెలుపల సురక్షితమైన / ప్రైవేట్ డైరెక్టరీలో నిల్వ చేస్తున్నప్పుడు ఫైల్స్ స్వయంచాలకంగా మీడియా లైబ్రరీకి జోడించబడవు.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
te: దయచేసి మీరు స్థిర విలువను మరియు %sPredefined {tags}%sలో ఒకదాన్ని మాత్రమే ఉపయోగించగలరని గమనించండి (డాక్స్ చూడండి). మీరు ఫీల్డ్ {tags}ని ఉపయోగించాలనుకుంటే, మీరు దానిని %sVariable Field%sగా చేయాలి (డాక్స్ చూడండి). ఇది ఇతర ఫీల్డ్‌ల విలువ ఆధారంగా దాచిన ఫీల్డ్‌ను డైనమిక్‌గా నవీకరించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

en: Please note:
te: దయచేసి గమనించండి:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
te: దయచేసి గమనించండి: టెక్స్ట్ఏరియా గరిష్ట పొడవు సెట్టింగ్ వినియోగదారుని పరిమితికి మించి టైప్ చేయకుండా కత్తిరించదు. వినియోగదారు పరిమితిని మించిన వచనాన్ని కాపీ / పేస్ట్ చేయడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు వచనం కత్తిరించకుండా ఉండటానికి ఇది వినియోగదారు స్నేహపూర్వక ప్రయోజనాల కోసం (ఇది కొన్ని పరిస్థితులలో బాధించేది).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
te: దయచేసి మీ లైన్ ఐటెమ్ కోసం ధర/ప్లాన్ IDని అందించండి

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
te: దయచేసి ఈ పద్ధతిని ఉపయోగించే ముందు డాక్యుమెంటేషన్‌లోని CSV ఫైల్%s విభాగంలోని %sCreating వేరియబుల్ షరతులను చదవండి.

en: Please save your form first!
te: దయచేసి మొదట మీ ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయండి!

en: Please select what you want to import!
te: దయచేసి మీరు దిగుమతి చేయదలిచినదాన్ని ఎంచుకోండి!

en: Please setup your API key in
te: దయచేసి మీ API కీని సెటప్ చేయండి

en: Polish
te: పోలిష్

en: Populate checkout fields with form data
te: ఫారమ్ డేటాతో చెక్అవుట్ ఫీల్డ్‌లను జనాదరణ చేయండి

en: Populate form with Contact Entry data if exists
te: ఉన్నట్లయితే కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ డేటాతో ఫారమ్‌ను జనాదరణ చేయండి

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
te: పాప్అప్ ఫేడ్ఇన్ వ్యవధి మిల్లీసెకన్లలో

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
te: మిల్లీసెకన్లలో పాప్అప్ ఫేడ్అవుట్ వ్యవధి

en: Popup Settings
te: పాప్అప్ సెట్టింగ్‌లు

en: Popup Slide In duration in milliseconds
te: మిల్లీసెకన్లలో పాప్అప్ స్లయిడ్ వ్యవధి

en: Popup background color
te: అంశం నేపథ్య రంగు

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
te: పాప్అప్ ప్యాడింగ్‌లు ఉదా: 0px 0px 0px 0px

en: Popup slide in
te: పాప్అప్ స్లయిడ్ ఇన్

en: Popup width in pixels (px)
te: పిక్సెల్‌లలో పాప్అప్ వెడల్పు (px)

en: Portrait
te: చిత్రం

en: Portuguese
te: పోర్చుగీస్

en: Positioning bottom e.g: 10px
te: దిగువ స్థానం ఉదా: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
te: ఎడమ స్థానంలో ఉంచడం ఉదా: 10px

en: Positioning method
te: స్థాన పద్ధతి

en: Positioning right e.g: 10px
te: కుడి స్థానంలో ఉంచడం ఉదా: 10px

en: Positioning top e.g: 10px
te: పొజిషనింగ్ టాప్ ఉదా: 10 పిక్స్

en: Possible values
te: సాధ్యమయ్యే విలువలు

en: Post
te: పోస్ట్

en: Post Status
te: పోస్ట్ స్థితి

en: Post Title
te: పోస్ట్ శీర్షిక

en: Post categories
te: పోస్ట్ వర్గాలు

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
te: పోస్ట్ స్థితి (ఉదా. ఏదైనా, ప్రచురించండి, వారసత్వంగా, పెండింగ్‌లో ఉంది, ప్రైవేట్, భవిష్యత్తు, చిత్తుప్రతి, చెత్త)

en: Post status after payment complete
te: చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత పోస్ట్ స్థితి

en: Post tags separated by comma
te: పోస్ట్ ట్యాగ్‌లను కామాతో వేరు చేయండి

en: Post timeout in seconds
te: సెకన్లలో సమయం ముగిసింది

en: Post type
te: పోస్ట్ రకం

en: Post type (e.g page, post or product)
te: పోస్ట్ రకం (ఉదా. పేజీ, పోస్ట్ లేదా ఉత్పత్తి)

en: Postal code
te: పోస్టల్ కోడ్

en: Posts per RSS feed
te: RSS ఫీడ్‌కు పోస్ట్లు

en: Posts per page
te: ప్రతి పేజీకి పోస్ట్లు

en: Preferred countries
te: ఇష్టపడే దేశాలు

en: Prefix label
te: ఉపసర్గ లేబుల్

en: Prefix question icon tooltip text
te: ప్రశ్న ఐకాన్ టూల్టిప్ టెక్స్ట్ ఉపసర్గ

en: Preloader (form loading icon)
te: ప్రీలోడర్ (ఫారమ్ లోడింగ్ ఐకాన్)

en: Prev
te: మునుపటి

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
te: "ఎంటర్" కీబోర్డ్ బటన్‌ను నొక్కడం ద్వారా ఫారమ్‌ను సమర్పించడాన్ని నిరోధించండి

en: Prevent submitting form when entry title already exists
te: ఎంట్రీ టైటిల్ ఇప్పటికే ఉన్నప్పుడు ఫారమ్‌ను సమర్పించడాన్ని నిరోధించండి

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
te: లోపాలు ఉంటే వినియోగదారులను తదుపరి దశకు వెళ్ళకుండా నిరోధించండి

en: Preview
te: పరిదృశ్యం

en: Previous / Next color
te: మునుపటి / తదుపరి రంగు

en: Previous Multi-part/Step
te: మునుపటి బహుళ-భాగం/దశ

en: Previous button text
te: మునుపటి బటన్ వచనం

en: Price
te: ధర

en: Pricing Plan
te: ధర ప్రణాళిక

en: Print
te: ముద్రణ

en: Print form data
te: ఫారమ్ డేటాను ముద్రించండి

en: Private
te: ప్రైవేట్

en: Processed
te: ప్రాసెస్ చేయబడింది

en: Processing form data...
te: ఫారమ్ డేటాను ప్రాసెస్ చేస్తోంది ...

en: Product Price
te: ఉత్పత్తి ధర

en: Product Regular Price
te: ఉత్పత్తి రెగ్యులర్ ధర

en: Product Sale Price
te: ఉత్పత్తి అమ్మకపు ధర

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
te: ఉత్పత్తి రకం (ఉదా: సాధారణ, సమూహం, బాహ్య, వేరియబుల్)

en: Product attribute (product_attributes)
te: ఉత్పత్తి లక్షణం (product_attributes)

en: Product attribute slug
te: ఉత్పత్తి లక్షణ స్లగ్

en: Product name
te: ఉత్పత్తి నామం

en: Product visibility
te: ఉత్పత్తి దృశ్యమానత

en: Progress Bar Colors
te: ప్రోగ్రెస్ బార్ రంగులు

en: Progress Step Colors
te: పురోగతి దశ రంగులు

en: Progress Step Colors Active
te: ప్రోగ్రెస్ స్టెప్ కలర్స్ యాక్టివ్

en: Publish (default)
te: ప్రచురించు (డిఫాల్ట్)

en: Purchase total
te: మొత్తం కొనుగోలు

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
te: ప్రతి రుసుమును "|" పైపుల ద్వారా వేరు చేయబడిన విలువలతో కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి.%1$s%2$sట్యాగ్‌లతో ఉదాహరణ:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s %2$s ట్యాగ్‌లు లేని ఉదాహరణ:%3$s అడ్మినిస్ట్రేషన్ ఫీజు|5|తప్పు|''%1$s%2$sఅనుమతించబడిన విలువలు:%3$s స్ట్రింగ్|ఫ్లోట్|బూల్|స్ట్రింగ్

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
te: ప్రతి కీని క్రొత్త పంక్తిలో ఉంచండి, ఉదాహరణకు మీరు యూజర్ బిల్లింగ్ చిరునామాను తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటే మీరు నమోదు చేయవచ్చు:
    ID
    బిల్లింగ్_ మొదటి_పేరు
    బిల్లింగ్_లాస్ట్_పేరు
    బిల్లింగ్_కంపనీ
    బిల్లింగ్_మెయిల్
    బిల్లింగ్_ఫోన్
    బిల్లింగ్_అడ్డ్రెస్_1
    బిల్లింగ్_సిటీ
    బిల్లింగ్_స్టేట్
    బిల్లింగ్_పోస్ట్‌కోడ్
    బిల్లింగ్_కంట్రీ
    
    రూపంలో విలువను డైనమిక్‌గా తిరిగి పొందేటప్పుడు మీరు ఇలాంటి ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించవచ్చు: {ఫీల్డ్ నేమ్; 1} (యూజర్ ఐడిని తిరిగి పొందడానికి) మరియు {ఫీల్డ్ నేమ్; 2} (నగరాన్ని తిరిగి పొందడానికి) మరియు మొదలైనవి ...

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
te: ప్రతి మెటా కీని క్రొత్త పంక్తిలో ఉంచండి, ఉదాహరణకు మీరు ఉత్పత్తి యొక్క ID, చిత్రం, ధర మరియు శీర్షికను తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటే, మీరు నమోదు చేయవచ్చు:
     ID
    ఫీచర్_ఇమేజ్
    పోస్ట్_శీర్షిక
    _ క్రమరహిత_ ధర
    
    రూపంలో విలువను డైనమిక్‌గా తిరిగి పొందేటప్పుడు మీరు ఇలాంటి ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించవచ్చు: {ఫీల్డ్ నేమ్; 1} (ID ని తిరిగి పొందడానికి), {ఫీల్డ్ నేమ్; 2} (ఇమేజ్ URL ను తిరిగి పొందడానికి), {ఫీల్డ్ నేమ్; 3} (టైటిల్ కోసం), మరియు {ఫీల్డ్ పేరు; 4} (ధరను తిరిగి పొందడానికి)

en: Put each on a new line
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి ఉదా:
    nl|నెదర్లాండ్
    డి|డ్యూచ్‌ల్యాండ్

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
te: ప్రతి ఒక్కటి ఇలా ఫార్మాట్ చేయబడిన కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి:%1$s%4$smenu-slug|మెనూ టైటిల్|మీ HTML లేదా షార్ట్‌కోడ్‌ను ఇక్కడ ఉంచండి...|మెను ఐటెమ్ స్థానం కోసం పూర్ణాంకం (ఐచ్ఛికం)|కస్టమ్ పేజీకి URL (ఐచ్ఛికం) %5$s%1$s%2$sకస్టమ్ పేజీ URL లేకుండా ఉదాహరణ:%3$s%1$s%4$sform-sform-submissions|ఫారమ్ సమర్పణలు|[super_listings list="1" id="54751"]|3 %5$s%1$s%2$sకస్టమ్ పేజీ URLతో ఉదాహరణ:%3$s%1$s%4$sform-sform-submissions|ఫారమ్ సమర్పణలు|[super_listings list="1" id="54751"]|3 |https://domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి, పైప్‌ల ద్వారా ప్రత్యేక విలువలు%s%sఉదాహరణ:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి, డేటాను తిరిగి పొందడానికి {tags}ని ఉపయోగించవచ్చు

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి. ఉదాహరణ ఆకృతి:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి.%1$sఉదాహరణ:%1$sfieldname|ఫీల్డ్ లేబుల్%1$semail|ఇమెయిల్%1$sphonenumber|ఫోన్ నంబర్

en: Put each social icon on a new line
te: ప్రతి సామాజిక చిహ్నాన్ని కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
te: ట్రాకింగ్ కోడ్‌ను ఇక్కడ ఉంచండి మరియు మీరు ట్రాక్ చేయదలిచిన గూగుల్ అనలిటిక్స్ ఆస్తి యొక్క ప్రాపర్టీ ఐడి (&quot;ట్రాకింగ్ ఐడి&quot; అని కూడా పిలుస్తారు) తో &#39;UA-XXXXX-Y&#39; ని మార్చండి.<br /> (ఈ కోడ్ ఇంకా మరెక్కడా ఉంచబడలేదని మీకు ఖచ్చితంగా తెలిస్తే మాత్రమే జోడించండి, లేకపోతే ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Quantity (Number of items)
te: పరిమాణం (అంశాల సంఖ్య)

en: Quantity button colors
te: పరిమాణం బటన్ రంగులు

en: Quantity field
te: పరిమాణ క్షేత్రం

en: Quantity:
te: పరిమాణం:

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Radio buttons
te: రేడియో బటన్లు

en: Rating
te: రేటింగ్

en: Rating Colors
te: రేటింగ్ రంగులు

en: Rating Colors Active
te: రేటింగ్ రంగులు సక్రియంగా ఉన్నాయి

en: Rating Colors Hover
te: రేటింగ్ రంగులు హోవర్

en: Rating background
te: ట్యాగ్ నేపథ్యం

en: Rating border color
te: రేటింగ్ అంచు రంగు

en: Rating color
te: రేటింగ్ రంగు

en: Raw Transaction Data
te: ముడి లావాదేవీ డేటా

en: Read
te: చదవండి

en: Read the documentation here!
te: డాక్యుమెంటేషన్ ఇక్కడ చదవండి!

en: Readonly (makes fields readonly)
te: చదవడానికి మాత్రమే (ఫీల్డ్‌లను చదవడానికి మాత్రమే చేస్తుంది)

en: Reason
te: కారణం

en: Receipt/Invoice
te: రసీదు/ఇన్వాయిస్

en: Recipient(s) email address separated by commas
te: కామాలతో వేరు చేయబడిన గ్రహీత (లు) ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Recipient(s) email address separated with commas
te: స్వీకర్త (లు) ఇమెయిల్ చిరునామా కామాలతో వేరు చేయబడింది

en: Recurring
te: పునరావృతం

en: Recurring Payment ID
te: పునరావృత చెల్లింపు ID

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
te: చెక్అవుట్ పేజీకి లేదా షాపింగ్ కార్ట్‌కి దారి మళ్లించాలా?

en: Redirect to link or URL
te: లింక్ లేదా URL కు మళ్ళించండి

en: Redirect to the created Post after form submission
te: ఫారమ్ సమర్పణ తర్వాత సృష్టించిన పోస్ట్‌కి దారి మళ్లించండి

en: Redirecting...
te: దారి మళ్లించడం ...

en: Redo last change
te: చివరి మార్పును పునరావృతం చేయండి

en: Refunded
te: వాపసు ఇచ్చారు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Register & Login
te: నమోదు & లాగిన్

en: Register & Login Settings
te: నమోదు & లాగిన్ సెట్టింగ్‌లు

en: Register a new user
te: కొత్త వినియోగదారుని నమోదు చేయండి

en: Register new user if user is not logged in
te: వినియోగదారు లాగిన్ కానట్లయితే కొత్త వినియోగదారుని నమోదు చేయండి

en: Registered user login status after payment complete
te: చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత నమోదు చేయబడిన వినియోగదారు లాగిన్ స్థితి

en: Relative
te: సాపేక్ష

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
te: ఇమెయిల్‌లలోని ఫైల్‌ల నుండి URL (హైపర్‌లింక్) ను తొలగించండి

en: Remove files from {loop_fields} in emails
te: ఇమెయిల్‌లలోని {loop_fields from నుండి ఫైల్‌లను తొలగించండి

en: Remove files from {loop_fields} tag
te: {Loop_fields} ట్యాగ్ నుండి ఫైళ్ళను తొలగించండి

en: Remove gallery (images) from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి గ్యాలరీని (చిత్రాలు) తొలగించండి

en: Remove gallery from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి గ్యాలరీని తీసివేయండి

en: Remove hyperlink in emails
te: ఇమెయిల్‌లలో హైపర్‌లింక్‌ను తొలగించండి

en: Remove margin
te: మార్జిన్ తొలగించండి

en: Remove price from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి ధరను తీసివేయండి

en: Remove rating from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి రేటింగ్‌ను తీసివేయండి

en: Remove short description from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి చిన్న వివరణను తీసివేయండి

en: Remove title from single product page
te: ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ నుండి శీర్షికను తీసివేయండి

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
te: కార్ట్‌కి దారి మళ్లించే ముందు కూపన్‌లను తీసివేయండి/క్లియర్ చేయండి

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
te: కార్ట్‌కి దారి మళ్లించే ముందు ఫీజులను తీసివేయండి/క్లియర్ చేయండి

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
te: మీ CSV ఫైల్‌లోని స్ట్రింగ్‌ల నుండి ఏవైనా యాసలను తొలగిస్తుంది

en: Removes any accents from strings returned by the API
te: API ద్వారా అందించబడిన స్ట్రింగ్‌ల నుండి ఏవైనా యాసలను తొలగిస్తుంది

en: Repeat (repeat)
te: పునరావృతం (పునరావృతం)

en: Repeat X (repeat-x)
te: రిపీట్ X (రిపీట్-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
te: Y రిపీట్ (రిపీట్-y)

en: Repeater
te: రిపీటర్

en: Repeater column
te: రిపీటర్ కాలమ్

en: Replace comma's with HTML tag in emails
te: ఇమెయిళ్ళలో కామా యొక్క HTML ట్యాగ్‌తో భర్తీ చేయండి

en: Replace the default "Add to cart" area
te: డిఫాల్ట్ "కార్ట్‌కి జోడించు" ప్రాంతాన్ని భర్తీ చేయండి

en: Reply to email:
te: ఇమెయిల్‌కు ప్రత్యుత్తరం:

en: Reply to name:
te: పేరుకు ప్రత్యుత్తరం:

en: Reposition element
te: పున osition స్థాపన మూలకం

en: Require user to choose a minimum of X dates
te: వినియోగదారు కనీసం X తేదీలను ఎన్నుకోవాలి

en: Required Field (not empty)
te: అవసరమైన ఫీల్డ్ (ఖాళీగా లేదు)

en: Required to calculate distance between 2 locations
te: 2 స్థానాల మధ్య దూరాన్ని లెక్కించడానికి అవసరం

en: Required to connect the post to categories (if found)
te: పోస్ట్‌ను వర్గాలకు కనెక్ట్ చేయడం అవసరం (దొరికితే)

en: Required to connect the post to tags (if found)
te: పోస్ట్‌ను ట్యాగ్‌లకు కనెక్ట్ చేయడం అవసరం (దొరికితే)

en: Required to do API calls to retrieve data
te: డేటాను తిరిగి పొందడానికి API కాల్స్ చేయడం అవసరం

en: Reset Submission Counter
te: సమర్పణ కౌంటర్ను రీసెట్ చేయండి

en: Reset Submission Counter for Users
te: వినియోగదారుల కోసం సమర్పణ కౌంటర్ను రీసెట్ చేయండి

en: Reset all to default value
te: అన్నింటినీ డిఫాల్ట్ విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset all to global value
te: అన్నింటినీ గ్లోబల్ విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset all to last known value
te: అన్నింటినీ చివరిగా తెలిసిన విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset filters
te: ఫిల్టర్‌లను రీసెట్ చేయండి

en: Reset locker submission counter for all users:
te: వినియోగదారులందరికీ లాకర్ సమర్పణ కౌంటర్‌ను రీసెట్ చేయండి:

en: Reset locker submission counter to:
te: లాకర్ సమర్పణ కౌంటర్‌ను రీసెట్ చేయండి:

en: Reset password (lost password)
te: పాస్‌వర్డ్‌ని రీసెట్ చేయండి (పాస్‌వర్డ్ కోల్పోయింది)

en: Reset to default value
te: డిఫాల్ట్ విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset to global settings
te: గ్లోబల్ సెట్టింగ్‌లకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset to global value
te: ప్రపంచ విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Reset to last known value
te: చివరిగా తెలిసిన విలువకు రీసెట్ చేయండి

en: Responsiveness
te: ప్రతిస్పందన

en: Restore Default Settings
te: డిఫాల్ట్ సెట్టింగ్లను పునరుద్ధరించండి

en: Restore a previous saved version of this Form
te: ఈ ఫారం యొక్క మునుపటి సేవ్ చేసిన సంస్కరణను పునరుద్ధరించండి

en: Restore backup
te: బ్యాకప్‌ను పునరుద్ధరించండి

en: Restoring settings...
te: సెట్టింగులను పునరుద్ధరిస్తోంది ...

en: Restrict result by countrie(s)
te: దేశం(ల) వారీగా ఫలితాన్ని పరిమితం చేయండి

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
te: అంతర్లీన ప్రపంచ విలువను నిలుపుకోండి (ఇతర సైట్‌లకు ఎగుమతి చేసేటప్పుడు సిఫార్సు చేయబడింది)

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
te: స్లగ్, ఐడి, టైటిల్ లేదా మెటా డేటాను విలువగా తిరిగి పొందండి

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
te: దాని పేరెంట్ ఐడి ద్వారా వర్గాలను తిరిగి పొందండి (పూర్ణాంకం మాత్రమే)

en: Retrieve entries based on all forms
te: అన్ని ఫారమ్‌ల ఆధారంగా ఎంట్రీలను తిరిగి పొందండి

en: Retrieve entries based on the following form ID's
te: కింది ఫారమ్ IDల ఆధారంగా ఎంట్రీలను తిరిగి పొందండి

en: Retrieve form data from users last submission
te: చివరి సమర్పణ వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్ డేటాను తిరిగి పొందండి

en: Retrieve method
te: పద్ధతిని తిరిగి పొందండి

en: Retrieve value from
te: నుండి విలువను తిరిగి పొందండి

en: Retrieves the activation code
te: యాక్టివేషన్ కోడ్‌ని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current author ID
te: ప్రస్తుత రచయిత ID ని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current author email
te: ప్రస్తుత రచయిత ఇమెయిల్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
te: నెల ప్రస్తుత రోజు (స్థానిక సమయం) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
te: ప్రస్తుత నెల రోజు (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
te: రోజు ప్రస్తుత గంటను తిరిగి పొందుతుంది (స్థానిక సమయం)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
te: ప్రస్తుత రోజు గంట (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user ID
te: ప్రస్తుత లాగిన్ అయిన యూజర్ ఐడిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user display name
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు ప్రదర్శన పేరును తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user email
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు ఇమెయిల్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user first name
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు మొదటి పేరును తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user last name
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు చివరి పేరును తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current logged in user login (username)
te: ప్రస్తుత లాగిన్ అయిన వినియోగదారు లాగిన్‌ను తిరిగి పొందుతుంది (వినియోగదారు పేరు)

en: Retrieves the current logged in user roles
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు పాత్రలను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
te: గంట యొక్క ప్రస్తుత నిమిషాన్ని తిరిగి పొందుతుంది (స్థానిక సమయం)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
te: గంట యొక్క ప్రస్తుత నిమిషం (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
te: సంవత్సరం ప్రస్తుత నెల (స్థానిక సమయం) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
te: ప్రస్తుత సంవత్సరం నెల (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current page URL
te: ప్రస్తుత పేజీ URL ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current page or post ID
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ ID ని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current page or post author ID
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ రచయిత ID ని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current page or post author email
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ రచయిత ఇమెయిల్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current page or post title
te: ప్రస్తుత పేజీ లేదా పోస్ట్ శీర్షికను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
te: ప్రస్తుత నిమిషం రెండవదాన్ని తిరిగి పొందుతుంది (స్థానిక సమయం)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
te: ప్రస్తుత నిమిషం (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current year of time (Local time)
te: ప్రస్తుత సమయం (స్థానిక సమయం) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
te: ప్రస్తుత సమయం (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
te: ఫీల్డ్ లూప్ {loop_fields for కోసం ఫీల్డ్ లేబుల్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
te: ఫీల్డ్ లూప్ {loop_fields for కోసం ఫీల్డ్ విలువను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the generated password
te: రూపొందించిన పాస్‌వర్డ్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
te: తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ ఐడిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
te: ప్రస్తుత ఫారమ్ ID ఆధారంగా లాగిన్ చేసిన వినియోగదారు యొక్క తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ IDని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
te: లాగిన్ అయిన యూజర్ యొక్క తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ ఐడిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry status
te: తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ స్థితిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
te: ప్రస్తుత ఫారమ్ ID ఆధారంగా లాగిన్ చేసిన వినియోగదారు యొక్క తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ స్థితిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారు యొక్క తాజా కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ స్థితిని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
te: ఫారమ్‌తో పేజీని లోడ్ చేసే ముందు యూజర్ వచ్చిన స్థానాన్ని (ఏదైనా ఉంటే) తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
te: ఫారమ్‌తో పేజీని లోడ్ చేసే ముందు వినియోగదారు సెషన్ నుండి వచ్చిన స్థానం (ఏదైనా ఉంటే) తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the login page URL
te: లాగిన్ పేజీ URLని తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the loop anywhere in your email
te: మీ ఇమెయిల్‌లో ఎక్కడైనా లూప్‌ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
te: సర్వర్ టైమ్‌స్టాంప్‌ను తిరిగి పొందుతుంది (స్థానిక సమయం)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
te: సర్వర్ టైమ్‌స్టాంప్ (UTC / GMT) ను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the submitter's IP address
te: సమర్పించినవారి IP చిరునామాను తిరిగి పొందుతుంది

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
te: మొత్తం సమర్పణ గణనను తిరిగి పొందుతుంది (ఫారం లాకర్ ఉపయోగించినట్లయితే)

en: Retry payment E-mail Body
te: చెల్లింపు ఇ-మెయిల్ బాడీని మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: Retry payment E-mail Subject
te: చెల్లింపు ఇ-మెయిల్ సబ్జెక్ట్‌ని మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: Retry payment link expiry in hours
te: చెల్లింపు లింక్ గడువు గంటలలో ముగుస్తుంది

en: Return age as value instead of the date
te: తేదీకి బదులుగా వయస్సును విలువగా చూపండి

en: Return days
te: తిరిగి వచ్చే రోజులు

en: Return label format (define how the results are displayed)
te: లేబుల్ ఆకృతిని తిరిగి ఇవ్వండి (ఫలితాలు ఎలా ప్రదర్శించబడతాయో నిర్వచించండి)

en: Return months
te: తిరిగి వచ్చే నెలలు

en: Return the current date as default value
te: ప్రస్తుత తేదీని డిఫాల్ట్ విలువగా తిరిగి ఇవ్వండి

en: Return the current time as default value
te: ప్రస్తుత సమయాన్ని డిఫాల్ట్ విలువగా తిరిగి ఇవ్వండి

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
te: విజయవంతమైన చెల్లింపు తర్వాత కస్టమర్‌ని ఈ పేజీకి తిరిగి రండి. హోమ్ పేజీకి దారి మళ్లించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి.

en: Return to builder
te: బిల్డర్‌కు తిరిగి వెళ్ళు

en: Return value format (define how the value is returned)
te: రిటర్న్ వాల్యూ ఫార్మాట్ (విలువ ఎలా తిరిగి ఇస్తుందో నిర్వచించండి)

en: Return years (age)
te: తిరిగి వచ్చే సంవత్సరాలు (వయస్సు)

en: Reversed
te: తిరగబడింది

en: Right
te: కుడి

en: Romanian
te: రొమేనియన్

en: Romansh
te: రోమన్ష్

en: Rounded
te: గుండ్రంగా

en: Row heading
te: అడ్డు వరుస శీర్షిక

en: Row logic
te: వరుస తర్కం

en: Russian
te: రష్యన్

en: SEPA Direct Debit
te: SEPA డైరెక్ట్ డెబిట్

en: SMTP Server
te: SMTP సర్వర్

en: SMTP debug output mode
te: SMTP డీబగ్ అవుట్పుట్ మోడ్

en: SMTP password
te: SMTP పాస్‌వర్డ్

en: SMTP username
te: SMTP వినియోగదారు పేరు

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
te: SMTP – పోర్ట్ 25 లేదా 2525 లేదా 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – పోర్ట్ 465 లేదా 25 లేదా 587, 2526

en: SSL
te: ఎస్ఎస్ఎల్

en: Sa
te: సా

en: Sales tax
te: అమ్మకపు పన్ను

en: Sandbox publishable key
te: శాండ్‌బాక్స్ ప్రచురించదగిన కీ

en: Sandbox secret key
te: శాండ్‌బాక్స్ రహస్య కీ

en: Sandbox webhook ID
te: శాండ్‌బాక్స్ వెబ్‌హుక్ ID

en: Sandbox webhook signing secret key
te: శాండ్‌బాక్స్ వెబ్‌హుక్ రహస్య కీపై సంతకం చేస్తోంది

en: Sat
te: శని

en: Saturday
te: శనివారం

en: Save
te: సేవ్ చేయండి

en: Save Mailster user data
te: Mailster వినియోగదారు డేటాను సేవ్ చేయండి

en: Save Settings
te: అమరికలను భద్రపరచు

en: Save as Contact Entry
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీగా సేవ్ చేయండి

en: Save both value and label
te: విలువ మరియు లేబుల్ రెండింటినీ సేవ్ చేయండి

en: Save custom post meta
te: అనుకూల పోస్ట్ మెటాను సేవ్ చేయండి

en: Save custom user meta
te: అనుకూల వినియోగదారు మెటాను సేవ్ చేయండి

en: Save data
te: డేటాను సేవ్ చేయండి

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
te: ఫారమ్ పురోగతిని సేవ్ చేయండి (వినియోగదారు తిరిగి వచ్చినప్పుడు, డేటా కోల్పోదు)

en: Save product attributes
te: ఉత్పత్తి లక్షణాలను సేవ్ చేయండి

en: Save settings
te: అమరికలను భద్రపరచు

en: Save the admin email value (default)
te: అడ్మిన్ ఇమెయిల్ విలువను సేవ్ చేయండి (డిఫాల్ట్)

en: Save the confirmation email value
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ విలువను సేవ్ చేయండి

en: Save the entry value
te: ఎంట్రీ విలువను సేవ్ చేయండి

en: Save value or label to entry?
te: విలువను లేదా లేబుల్‌ను ఎంట్రీకి సేవ్ చేయాలా?

en: Save your form
te: మీ ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయండి

en: Search
te: వెతకండి

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీలను వారి శీర్షిక ఆధారంగా శోధించండి. దిగువ "దాటవేయడానికి ఫీల్డ్‌లు" సెట్టింగ్‌లో నిర్వచించకపోతే డిఫాల్ట్‌గా మొత్తం ఎంట్రీ డేటా నిండి ఉంటుంది. కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ స్టేటస్‌ని తిరిగి పొందడానికి మీరు పేరు గల ఫీల్డ్‌ని జోడించవచ్చు: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (ఇది ఎంట్రీ యొక్క ప్రస్తుత స్థితితో నిండి ఉంటుంది). ఎంట్రీ IDని తిరిగి పొందడానికి మీరు ఫీల్డ్‌కి పేరు పెట్టవచ్చు: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. ఎంట్రీ టైటిల్‌ని తిరిగి పొందడానికి మీరు ఫీల్డ్‌కి పేరు పెట్టవచ్చు: %2$shidden_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
te: శీర్షిక ఆధారంగా పరిచయ ఎంట్రీని శోధించండి

en: Search method
te: శోధన పద్ధతి

en: Second choice
te: రెండవ ఎంపిక

en: Secrets
te: రహస్యాలు

en: Secure File Uploads
te: సురక్షిత ఫైల్ అప్‌లోడ్‌లు

en: Select & Sort the data that needs to be exported
te: ఎగుమతి చేయవలసిన డేటాను ఎంచుకోండి మరియు క్రమబద్ధీకరించండి

en: Select None to never reset the lock
te: లాక్‌ను ఎప్పుడూ రీసెట్ చేయడానికి ఏదీ ఎంచుకోండి

en: Select a date
te: తేదీని ఎంచుకోండి

en: Select a filter relation (OR|AND)
te: వడపోత సంబంధాన్ని ఎంచుకోండి (OR|AND)

en: Select a form
te: ఫారమ్‌ను ఎంచుకోండి

en: Select a method for retrieving items
te: అంశాలను తిరిగి పొందడానికి ఒక పద్ధతిని ఎంచుకోండి

en: Select a page to link to
te: లింక్ చేయడానికి పేజీని ఎంచుకోండి

en: Select a post to link to
te: లింక్ చేయడానికి ఒక పోస్ట్‌ను ఎంచుకోండి

en: Select a time
te: సమయాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select a unit system
te: యూనిట్ వ్యవస్థను ఎంచుకోండి

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి అనుమతించబడిన అన్ని వినియోగదారు పాత్రలను ఎంచుకోండి

en: Select an Icon
te: చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select email template
te: ఇమెయిల్ టెంప్లేట్ ఎంచుకోండి

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
te: మునుపటి ఫీల్డ్ పక్కన ఉన్న ఫీల్డ్‌ను మీరు జోడించాలనుకుంటే సమూహంగా ఎంచుకోండి.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
te: మీకు ఎన్ని వ్యక్తిగత ఇ-మెయిల్ రిమైండర్‌లు అవసరమో ఎంచుకోండి

en: Select how the items should be displayed
te: అంశాలను ఎలా ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి

en: Select how you want to filter entries
te: మీరు ఎంట్రీలను ఎలా ఫిల్టర్ చేయాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి

en: Select how you want to filter orders
te: మీరు ఆర్డర్‌లను ఎలా ఫిల్టర్ చేయాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి

en: Select how you want to order the items
te: మీరు అంశాలను ఎలా ఆర్డర్ చేయాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
te: మీరు పరిస్థితులను ఎలా నిర్వచించాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి (మానవీయంగా లేదా CSV ఫైల్ ద్వారా)

en: Select if this field must act as Start or Destination
te: ఈ ఫీల్డ్ తప్పనిసరిగా ప్రారంభ లేదా గమ్యస్థానంగా పనిచేస్తుందో లేదో ఎంచుకోండి

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
te: మీరు స్లగ్, ఐడి లేదా శీర్షికను విలువగా తిరిగి పొందాలనుకుంటే ఎంచుకోండి

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
te: మీరు ఆరోహణ లేదా అవరోహణ క్రమాన్ని ఉపయోగించాలనుకుంటే ఎంచుకోండి

en: Select the toggle default status
te: టోగుల్ డిఫాల్ట్ స్థితిని ఎంచుకోండి

en: Select to split words by comma or space or both
te: కామా లేదా స్థలం లేదా రెండింటి ద్వారా పదాలను విభజించడానికి ఎంచుకోండి

en: Select weight unit
te: బరువు యూనిట్‌ని ఎంచుకోండి

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
te: ఫారమ్ ఏమి చేయాలో ఎంచుకోండి (రిజిస్టర్, లాగిన్, అప్‌డేట్ లేదా పాస్‌వర్డ్ రీసెట్)

en: Select what the status should be
te: స్థితి ఎలా ఉండాలో ఎంచుకోండి

en: Select what value to return (distance or duration)
te: ఏ విలువను తిరిగి ఇవ్వాలో ఎంచుకోండి (దూరం లేదా వ్యవధి)

en: Select when to reset the form lock
te: ఫారమ్ లాక్‌ని ఎప్పుడు రీసెట్ చేయాలో ఎంచుకోండి

en: Select where files should be uploaded to
te: ఫైళ్ళను ఎక్కడ అప్‌లోడ్ చేయాలో ఎంచుకోండి

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
te: షిప్పింగ్ చిరునామా కోసం కొనుగోలుదారులను ప్రాంప్ట్ చేయాలా వద్దా అని ఎంచుకోండి.

en: Select which value to return for calculations
te: లెక్కల కోసం ఏ విలువను తిరిగి ఇవ్వాలో ఎంచుకోండి

en: Select your form
te: మీ ఫారమ్‌ను ఎంచుకోండి

en: Selected color
te: ఎంచుకున్న రంగు

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
te: అడ్మిన్ ఇమెయిల్‌కు ఫారమ్ డేటాతో CSV జోడింపును పంపండి

en: Send E-mail
te: ఈ మెయిల్ పంపించండి

en: Send E-mail to author
te: రచయితకు ఇ-మెయిల్ పంపండి

en: Send a confirmation email
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send admin email
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send an admin email
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send approve email when account is activated by admin
te: అడ్మిన్ ద్వారా ఖాతా యాక్టివేట్ అయినప్పుడు ఆమోదిత ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send both value and label
te: విలువ మరియు లేబుల్ రెండింటినీ పంపండి

en: Send confirmation email
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send copy to following address(es)
te: కింది చిరునామా (ఎస్) కు కాపీని పంపండి

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
te: చిరునామాను చూడకుండా, కింది చిరునామా (ఎస్) కు కాపీని పంపండి

en: Send data as JSON string
te: డేటాను JSON స్ట్రింగ్‌గా పంపండి

en: Send email after order completed
te: ఆర్డర్ పూర్తయిన తర్వాత ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send email after payment completed
te: చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send email confirmation/verification email
te: ఇమెయిల్ నిర్ధారణ/ధృవీకరణ ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send email from:
te: దీని నుండి ఇమెయిల్ పంపండి:

en: Send email to
te: దీనికి ఇమెయిల్ పంపండి

en: Send email to:
te: దీనికి ఇమెయిల్ పంపండి:

en: Send or do not send confirmation emails
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌లను పంపండి లేదా పంపవద్దు

en: Send or do not send the admin emails
te: నిర్వాహక ఇమెయిల్‌లను పంపండి లేదా పంపవద్దు

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
te: రిమైండర్‌ను నిర్ణీత సమయంలో లేదా ఆఫ్‌సెట్ ద్వారా పంపండి

en: Send reminder based on the following date:
te: కింది తేదీ ఆధారంగా రిమైండర్‌ను పంపండి:

en: Send site credentials to the user email
te: వినియోగదారు ఇమెయిల్‌కు సైట్ ఆధారాలను పంపండి

en: Send the Mailchimp confirmation email
te: Mailchimp నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ను పంపండి

en: Send to (Admin E-mails)
te: (అడ్మిన్ ఇ-మెయిల్స్) కు పంపండి

en: Send to (Confirmation E-mails)
te: (నిర్ధారణ ఇ-మెయిల్స్) కు పంపండి

en: Send value or label to admin?
te: నిర్వాహకునికి విలువ లేదా లేబుల్ పంపాలా?

en: Send value or label to submitter?
te: సమర్పకుడికి విలువ లేదా లేబుల్ పంపాలా?

en: Send verification email (default)
te: ధృవీకరణ ఇమెయిల్ పంపండి (డిఫాల్ట్)

en: Send verification email and automatically login
te: ధృవీకరణ ఇమెయిల్ పంపండి మరియు స్వయంచాలకంగా లాగిన్ చేయండి

en: Sep
te: సెప్టెంబర్

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
te: Mailchimp ఫీల్డ్ మరియు ఫీల్డ్_పేరును పైపుల ద్వారా వేరు చేయండి "|" (ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి).%1$sఉదాహరణ: PHONE|ఫోన్ నంబర్%1$sఈ పద్ధతితో మీరు అనుకూల Mailchimp వినియోగదారు డేటాను సేవ్ చేయవచ్చు

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
te: మెయిల్‌స్టర్ ఫీల్డ్ మరియు ఫీల్డ్_పేరును పైపుల ద్వారా వేరు చేయండి "|" (ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి).%sఉదాహరణ: mailster_field_name|super_forms_field_name%sఈ పద్ధతితో మీరు అనుకూల Mailster వినియోగదారు డేటాను సేవ్ చేయవచ్చు

en: Separate each form ID by a comma.
te: ప్రతి ఫారమ్ IDని కామాతో వేరు చేయండి.

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
te: కామాతో వేరుచేయబడింది ఉదా: nl,be,de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
te: ప్రతి పోస్ట్ స్థితిని కామాతో వేరు చేసి, అన్ని పోస్ట్ స్థితిగతుల కోసం "ఏదైనా" నమోదు చేయండి

en: Seperate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
te: ప్రతి రేటును కామాతో వేరు చేయండి. మీరు స్ట్రిప్ %sDashboard%s ద్వారా పన్ను రేట్లను నిర్వహించవచ్చు మరియు సృష్టించవచ్చు.

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
te: ప్రతి అడ్డు వరుసలోని విలువలను వేరు చేయడానికి అనుకూల డీలిమిటర్‌ను సెట్ చేయండి

en: Set a custom enclosure character for values
te: విలువల కోసం కస్టమ్ ఎన్‌క్లోజర్ అక్షరాన్ని సెట్ చేయండి

en: Set a default color (leave blank for none)
te: డిఫాల్ట్ రంగును సెట్ చేయండి (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం డిఫాల్ట్ సమయాన్ని సెట్ చేయండి (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచవద్దు)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం డిఫాల్ట్ విలువను సెట్ చేయండి (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం డిఫాల్ట్ విలువను సెట్ చేయండి. {post_id} మరియు {post_title use ఉపయోగించవచ్చు (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
te: ఈ ఫీల్డ్ కోసం డిఫాల్ట్ విలువను సెట్ చేయండి. {post_id}, {post_title} మరియు {user _ **** use ఉపయోగించవచ్చు (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
te: నుండి డేటాను తిరిగి పొందడానికి ఫారమ్ ఐడిని సెట్ చేయండి (కామాతో వేరుచేయబడింది)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
te: ఆకృతిని సెట్ చేయండి ఉదా: %, EUR, USD మొదలైనవి.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
te: మొత్తానికి లేబుల్‌ని సెట్ చేయండి ఉదా: ఉపమొత్తం లేదా మొత్తం

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
te: సంఖ్య ఆకృతిని సెట్ చేయండి ఉదా: గైగాబైట్, కిలోమీటర్లు మొదలైనవి (ఏదీ ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Set mailer to use SMTP
te: SMTP ని ఉపయోగించడానికి మెయిలర్‌ను సెట్ చేయండి

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
te: కరెన్సీని సెట్ చేయండి లేదా కరెన్సీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి ఉదా: $ లేదా €

en: Set the limitation thresshold
te: పరిమితి థ్రెస్‌హోల్డ్‌ను సెట్ చేయండి

en: Set the limitation thresshold per user
te: ప్రతి వినియోగదారుకు పరిమితి థ్రెస్‌హోల్డ్‌ను సెట్ చేయండి

en: Set the type of number to be used as the placeholder
te: ప్లేస్‌హోల్డర్‌గా ఉపయోగించాల్సిన సంఖ్య రకాన్ని సెట్ చేయండి

en: Set to -1 to use default TAB index.
te: డిఫాల్ట్ TAB సూచికను ఉపయోగించడానికి -1 కు సెట్ చేయండి.

en: Set to 0 to remove limitations.
te: పరిమితులను తొలగించడానికి 0 కు సెట్ చేయండి.

en: Set to 0 to use default CSS height
te: డిఫాల్ట్ CSS ఎత్తును ఉపయోగించడానికి 0కి సెట్ చేయండి

en: Set to 0 to use default CSS height.
te: డిఫాల్ట్ CSS ఎత్తును ఉపయోగించడానికి 0 కు సెట్ చేయండి.

en: Set to 0 to use default CSS width.
te: డిఫాల్ట్ CSS వెడల్పును ఉపయోగించడానికి 0 కు సెట్ చేయండి.

en: Sets shipping and billing country.
te: షిప్పింగ్ మరియు బిల్లింగ్ దేశాన్ని సెట్ చేస్తుంది.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
te: PayPal వెబ్‌సైట్‌లో బిల్లింగ్ సమాచారం/లాగ్-ఇన్ పేజీ కోసం అక్షర సమితి మరియు అక్షర ఎన్‌కోడింగ్‌ను సెట్ చేస్తుంది. అదనంగా, ఈ వేరియబుల్ మీరు మీ HTML బటన్ కోడ్‌లో PayPalకి పంపే సమాచారం కోసం అదే విలువలను సెట్ చేస్తుంది. డిఫాల్ట్ మీ ఖాతా ప్రొఫైల్‌లోని భాషా ఎన్‌కోడింగ్ సెట్టింగ్‌లపై ఆధారపడి ఉంటుంది.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
te: బిల్లింగ్ సమాచారం/లాగ్-ఇన్ పేజీకి మాత్రమే భాషను సెట్ చేస్తుంది. డిఫాల్ట్ US.

en: Settings
te: సెట్టింగులు

en: Shadow Blur Radius
te: షాడో బ్లర్ రేడియస్

en: Shadow Color
te: నీడ రంగు

en: Shadow Horizontal Length
te: షాడో క్షితిజసమాంతర పొడవు

en: Shadow Opacity
te: షాడో అస్పష్టత

en: Shadow Spread Radius
te: షాడో స్ప్రెడ్ వ్యాసార్థం

en: Shadow Vertical Length
te: షాడో లంబ పొడవు

en: Shipping
te: షిప్పింగ్

en: Shipping amount
te: షిప్పింగ్ మొత్తం

en: Shipping and billing country
te: షిప్పింగ్ మరియు బిల్లింగ్ దేశం

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
te: షిప్పింగ్ ఖర్చు (కార్ట్‌కి జోడించిన ప్రతి అదనపు వస్తువుకు వర్తిస్తుంది)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
te: షిప్పింగ్ ఖర్చు (కార్ట్‌కి జోడించిన మొదటి వస్తువుకు వర్తిస్తుంది)

en: Shipping currency
te: షిప్పింగ్ కరెన్సీ

en: Shipping tax behavior
te: షిప్పింగ్ పన్ను ప్రవర్తన

en: Shipping tax code
te: షిప్పింగ్ పన్ను కోడ్

en: Shopping Cart
te: షాపింగ్ కార్ట్

en: Short - d M, y
te: చిన్నది - d M, y

en: Short name
te: చిన్న పేరు

en: Show
te: చూపించు

en: Show Advanced PayPal Settings
te: అధునాతన PayPal సెట్టింగ్‌లను చూపండి

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
te: సైట్‌ని వీక్షిస్తున్నప్పుడు టూల్‌బార్‌ని చూపు (డిఫాల్ట్‌గా ప్రారంభించబడింది)

en: Show advanced settings
te: అధునాతన సెట్టింగ్‌లను చూపండి

en: Show an icon instead of number
te: సంఖ్యకు బదులుగా చిహ్నాన్ని చూపించు

en: Show back to top button
te: తిరిగి టాప్ బటన్ చూపించు

en: Show directions panel (list directions next to the map)
te: దిశల ప్యానెల్ చూపించు (మ్యాప్ పక్కన జాబితా దిశలు)

en: Show download button to the user after PDF was generated
te: PDF సృష్టించబడిన తర్వాత వినియోగదారుకు డౌన్‌లోడ్ బటన్‌ను చూపించు

en: Show featured image
te: ఫీచర్ చేసిన చిత్రాన్ని చూపించు

en: Show on Form and in PDF file (default)
te: ఫారమ్‌లో మరియు PDF ఫైల్‌లో చూపించు (డిఫాల్ట్)

en: Show or hide empty categories
te: ఖాళీ వర్గాలను చూపించు లేదా దాచండి

en: Show or hide the duration time
te: వ్యవధి సమయాన్ని చూపించండి లేదా దాచండి

en: Show popup to logged in users
te: లాగిన్ అయిన వినియోగదారులకు పాప్‌అప్‌ని చూపండి

en: Show popup to none logged in users
te: లాగిన్ చేయని వినియోగదారులకు పాప్అప్ చూపండి

en: Show post excerpt
te: పోస్ట్ సారాంశాన్ని చూపించు

en: Show post title
te: పోస్ట్ శీర్షిక చూపించు

en: Show product price
te: ఉత్పత్తి ధర చూపించు

en: Show progress bar for Multi-part
te: బహుళ-భాగం కోసం పురోగతి పట్టీని చూపించు

en: Show steps for Multi-part
te: బహుళ భాగం కోసం దశలను చూపించు

en: Show thank you message
te: ధన్యవాదాలు సందేశం చూపించు

en: Show the following "Custom" columns
te: కింది "అనుకూల" నిలువు వరుసలను చూపండి

en: Show the month after the year in the header
te: సంవత్సరం తరువాత నెలను శీర్షికలో చూపించు

en: Show the week of the year
te: సంవత్సరం వారంలో చూపించు

en: Signature
te: సంతకం

en: Signature:
te: సంతకం:

en: Single
te: సింగిల్

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
te: ఒకే తగ్గింపు రేటు, శాతంగా, కార్ట్ మొత్తం ఛార్జ్ చేయబడుతుంది. 100 కంటే తక్కువ విలువకు సెట్ చేయబడింది. వేరియబుల్ ఏదైనా వ్యక్తిగత వస్తువు తగ్గింపు రేటును భర్తీ చేస్తుంది

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
te: కార్ట్ వ్యాప్తంగా ఒకే తగ్గింపు మొత్తం వసూలు చేయబడుతుంది. ఇది తప్పనిసరిగా కార్ట్‌లోని అన్ని వస్తువుల విక్రయ ధర కంటే తక్కువగా ఉండాలి.

en: Single handling fee charged cart-wide.
te: కార్ట్ వ్యాప్తంగా ఒకే నిర్వహణ రుసుము వసూలు చేయబడుతుంది.

en: Single product or service checkout
te: ఒకే ఉత్పత్తి లేదా సేవ చెక్అవుట్

en: Site ID, if running multiple networks
te: బహుళ నెట్‌వర్క్‌లను అమలు చేస్తున్నట్లయితే, సైట్ ID

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
te: user_login లేదా user_email కనుగొనబడకపోతే నమోదును దాటవేయండి

en: Skip wizard
te: విజర్డ్ దాటవేయి

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
te: మిల్లీసెకన్లలో స్లయిడ్ వ్యవధి (0 ఫేడ్ ఎఫెక్ట్ కాదు)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
te: లోపలికి స్లయిడ్ చేయండి: ఎగువ, కుడి, దిగువ లేదా ఎడమ నుండి

en: Slider (Carousel)
te: స్లయిడర్ (రంగులరాట్నం)

en: Slider colors
te: స్లయిడర్ రంగులు

en: Slider field
te: స్లయిడర్ ఫీల్డ్

en: Slovak
te: స్లోవాక్

en: Slovenian
te: స్లోవేనియన్

en: Slug (default)
te: స్లగ్ (డిఫాల్ట్)

en: Slugs
te: స్లగ్స్

en: Slugs (default)
te: స్లగ్స్ (డిఫాల్ట్)

en: Sold individually?
te: వ్యక్తిగతంగా విక్రయించారా?

en: Solid
te: ఘన

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
te: కొన్ని చెల్లింపు పద్ధతులకు మీ లైన్ ఐటెమ్‌ల కోసం నిర్దిష్ట కరెన్సీని సెట్ చేయాలి. ఉదాహరణకు, `ఆదర్శ`ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు కరెన్సీ తప్పనిసరిగా EURకి సెట్ చేయబడాలి లేదా స్ట్రిప్ దోష సందేశాన్ని అందిస్తుంది.

en: Something went wrong while calculating the distance.
te: దూరాన్ని లెక్కించేటప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
te: ప్లగ్‌ఇన్‌ను నిష్క్రియం చేస్తున్నప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while downloading export.
te: ఎగుమతిని డౌన్‌లోడ్ చేస్తున్నప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while exporting form data.
te: ఫారమ్ డేటాను ఎగుమతి చేసేటప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while importing form data.
te: ఫారమ్ డేటాను దిగుమతి చేసేటప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while restoring default settings.
te: డిఫాల్ట్ సెట్టింగులను పునరుద్ధరించేటప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong while saving your settings.
te: మీ సెట్టింగ్‌లను సేవ్ చేస్తున్నప్పుడు ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Something went wrong:
te: ఎక్కడో తేడ జరిగింది:

en: Sorry, file extension is not allowed!
te: క్షమించండి, ఫైల్ పొడిగింపు అనుమతించబడదు!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
te: క్షమించండి, నమోదు చేసిన డేటా ఆధారంగా దూరాన్ని లెక్కించలేము. దయచేసి చెల్లుబాటు అయ్యే చిరునామా లేదా పిన్‌కోడ్‌ను నమోదు చేయండి.

en: Sort
te: క్రమబద్ధీకరించు

en: Spacer
te: స్పేసర్

en: Specific database table
te: నిర్దిష్ట డేటాబేస్ పట్టిక

en: Specific posts (post_type)
te: నిర్దిష్ట పోస్ట్లు (పోస్ట్_టైప్)

en: Specific taxonomy (categories)
te: నిర్దిష్ట వర్గీకరణ (వర్గాలు)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
te: రేఖ యొక్క రంగు యొక్క అస్పష్టతను నిర్ణయించడానికి 0.0 మరియు 1.0 మధ్య సంఖ్యా విలువను పేర్కొంటుంది. డిఫాల్ట్ 1.0.

en: Specifies the color of the line
te: రేఖ యొక్క రంగును పేర్కొంటుంది

en: Specifies the value granularity of the element's value.
te: మూలకం విలువ యొక్క విలువ గ్రాన్యులారిటీని పేర్కొంటుంది.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
te: ఫలితాలను ప్రదర్శించేటప్పుడు ఏ యూనిట్ సిస్టమ్ ఉపయోగించాలో పేర్కొంటుంది

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
te: ధర పన్నులతో సహా పరిగణించబడుతుందా లేదా పన్నులు మినహాయించబడిందా అని నిర్దేశిస్తుంది. కలుపుకొని, ప్రత్యేకమైన లేదా పేర్కొనబడని వాటిలో ఒకటి. కలుపుకొని లేదా ప్రత్యేకంగా పేర్కొనబడిన తర్వాత, దానిని మార్చలేరు.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
te: రేటు పన్నులతో సహా పరిగణించబడుతుందా లేదా పన్నులు మినహాయించబడిందా అని నిర్దేశిస్తుంది.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
te: బిల్లింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీని పేర్కొనండి (ఒకసారి చెల్లింపుల కోసం డిఫాల్ట్‌గా `ఏదీ లేదు`)

en: Specify main and backup SMTP servers
te: ప్రధాన మరియు బ్యాకప్ SMTP సర్వర్‌లను పేర్కొనండి

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
te: జాబితా ఎగువన కనిపించే దేశాలను పేర్కొనండి. కామాతో వేరుచేయబడింది ఉదా: nl,be,de

en: Spinning icon color
te: స్పిన్నింగ్ చిహ్నం రంగు

en: Squared
te: స్క్వేర్డ్

en: Start 15 day trial
te: 15 రోజుల ట్రయల్ ప్రారంభించండి

en: Start Import
te: దిగుమతి ప్రారంభించండి

en: Start address
te: ప్రారంభ చిరునామా

en: Start all over
te: అంతా ప్రారంభించండి

en: Start of the week
te: వారం ప్రారంభం

en: Start typing and find a color
te: టైప్ చేయడం ప్రారంభించి, రంగును కనుగొనండి

en: Starting address (required)
te: ప్రారంభ చిరునామా (అవసరం)

en: Starts with
te: తో మొదలవుతుంది

en: State
te: రాష్ట్రం

en: State/Province
te: రాష్ట్రం / ప్రావిన్స్

en: Statement descriptor
te: స్టేట్‌మెంట్ డిస్క్రిప్టర్

en: Static (default)
te: స్టాటిక్ (డిఫాల్ట్)

en: Status
te: స్థితి

en: Step
te: దశ

en: Step (defaults to "any")
te: దశ (డిఫాల్ట్‌లు "ఏదైనా" కు)

en: Step 1
te: దశ 1

en: Step Description
te: దశ వివరణ

en: Step Image
te: దశ చిత్రం

en: Step Name
te: దశ పేరు

en: Steps between times in minutes
te: నిమిషాల్లో సార్లు మధ్య దశలు

en: Stick to top, right, bottom or left
te: ఎగువ, కుడి, దిగువ లేదా ఎడమకు అంటుకోండి

en: Stock Qty
te: స్టాక్ క్యూటీ

en: Street
te: వీధి

en: Street (1 of 2 fields)
te: వీధి (2 ఫీల్డ్‌లలో 1)

en: Street (2 of 2 fields)
te: వీధి (2లో 2 ఫీల్డ్‌లు)

en: Street name
te: వీధీ పేరు

en: Street name + nr
te: వీధి పేరు + nr

en: Street nr + name
te: వీధి nr + పేరు

en: Street number
te: వీధి నెం

en: Stripe
te: గీత

en: Stripe Checkout
te: గీత చెక్అవుట్

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
te: గీత లైవ్ API కీ కాన్ఫిగర్ చేయబడలేదు, దయచేసి %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > గీత చెక్అవుట్%s కింద మీ API కీని నమోదు చేయండి

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
te: గీత శాండ్‌బాక్స్ API కీ కాన్ఫిగర్ చేయబడలేదు, దయచేసి %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > గీత చెక్అవుట్%s కింద మీ API కీని నమోదు చేయండి

en: Stripe Transaction
te: గీత లావాదేవీ

en: Stripe checkout method
te: గీత చెక్అవుట్ పద్ధతి

en: Stroke color
te: స్ట్రోక్ రంగు

en: Stroke opacity
te: స్ట్రోక్ అస్పష్టత

en: Stroke weight
te: స్ట్రోక్ బరువు

en: Su
te: సు

en: Sub Title
te: ఉప శీర్షిక

en: Subject
te: విషయం

en: Subject:
te: విషయం:

en: Submit
te: సమర్పించండి

en: Submit button
te: సమర్పించు బటన్

en: Submit the form (default)
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించండి (డిఫాల్ట్)

en: Submit type
te: సమర్పించు రకం

en: Submitted
te: సమర్పించబడింది

en: Submitted by
te: సమర్పించిన వారు

en: Submitted by user
te: వినియోగదారు ద్వారా సమర్పించబడింది

en: Subscribe with the following tags
te: కింది ట్యాగ్‌లతో సభ్యత్వాన్ని పొందండి

en: Subscribed (default)
te: చందా చేయబడింది (డిఫాల్ట్)

en: Subscriber email address
te: చందాదారు ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
te: చందాదారుల జాబితా ID(లు) కామాతో వేరు చేయబడ్డాయి

en: Subscriber status after submitting the form
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించిన తర్వాత సబ్‌స్క్రైబర్ స్థితి

en: Subscription
te: చందా

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్ ID (ఇలా కనిపించాలి: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription Status
te: చందా స్థితి

en: Subscription checkout
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ చెక్అవుట్

en: Subscription periods
te: చందా కాలాలు

en: Subscription plan ID cannot be empty!
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్ ID ఖాళీగా ఉండకూడదు!

en: Subscriptions
te: చందాలు

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
te: iDeal ద్వారా సభ్యత్వాలు చెల్లించబడవు, దయచేసి వేరే చెల్లింపు పద్ధతిని ఎంచుకోండి!

en: Subtotal
te: ఉపమొత్తం

en: Subtotal:
te: ఉపమొత్తం:

en: Succeeded
te: విజయం సాధించారు

en: Success Message Colors
te: విజయ సందేశ సందేశ రంగులు

en: Success URL
te: విజయవంతమైన URL

en: Success message
te: విజయ సందేశం

en: Suffix label
te: ప్రత్యయం లేబుల్

en: Suffix question icon tooltip text
te: ప్రత్యయం ప్రశ్న చిహ్నం టూల్టిప్ టెక్స్ట్

en: Sun
te: సూర్యుడు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Super Form
te: సూపర్ ఫారం

en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
te: సూపర్ ఫారమ్‌లు - డ్రాగ్ & డ్రాప్ ఫారం బిల్డర్

en: Super Forms - User Status
te: సూపర్ ఫారమ్‌లు - వినియోగదారు స్థితి

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
te: సూపర్ ఫారమ్‌ల జాబితాలు ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో మాత్రమే రూపొందించబడతాయి

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
te: సూపర్ ఫారమ్‌లు IDతో ఫారమ్‌ను కనుగొనలేకపోయాయి: %d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
te: సూపర్ ఫారమ్‌లు ఫారమ్ IDతో జాబితాను కనుగొనలేకపోయాయి: %d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
te: సూపర్ ఫారమ్‌లు IDతో జాబితాను కనుగొనలేకపోయాయి: %d

en: Suspended
te: సస్పెండ్ చేయబడింది

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Swiss-French
te: స్విస్-ఫ్రెంచ్

en: Switch form
te: ఫారమ్‌ను మార్చండి

en: System Status
te: సిస్టమ్ స్థితి

en: TCP port to connect to
te: కనెక్ట్ చేయడానికి TCP పోర్ట్

en: TLS
te: టిఎల్‌ఎస్

en: Tab
te: టాబ్

en: Tab 1
te: టాబ్ 1

en: Tab 2
te: టాబ్ 2

en: Tab 3
te: టాబ్ 3

en: Tab Location
te: టాబ్ స్థానం

en: Tab background color
te: ట్యాబ్ నేపథ్య రంగు

en: Tab border bottom width (0 = none)
te: ట్యాబ్ సరిహద్దు దిగువ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Tab border color
te: ట్యాబ్ సరిహద్దు రంగు

en: Tab border left width (0 = none)
te: ట్యాబ్ సరిహద్దు ఎడమ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Tab border right width (0 = none)
te: ట్యాబ్ సరిహద్దు కుడి వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Tab border top width (0 = none)
te: ట్యాబ్ అంచు ఎగువ వెడల్పు (0 = ఏదీ లేదు)

en: Tab collaps icon color
te: ట్యాబ్ ఐకాన్ రంగును కుప్పకూలిస్తుంది

en: Tab collapse icon color
te: టాబ్ పతనం చిహ్నం రంగు

en: Tab padding
te: టాబ్ పాడింగ్

en: Tab text align
te: టాబ్ టెక్స్ట్ సమలేఖనం

en: Tablet preview
te: టాబ్లెట్ పరిదృశ్యం

en: Tabs
te: ట్యాబ్‌లు

en: Tabs (default)
te: టాబ్‌లు (డిఫాల్ట్)

en: Tabs/Accordion
te: ట్యాబ్‌లు / అకార్డియన్

en: Tagline for your blog; set in General Options
te: మీ బ్లాగ్ కోసం ట్యాగ్‌లైన్; సాధారణ ఎంపికలలో సెట్ చేయబడింది

en: Tags
te: టాగ్లు

en: Tags (post_tag)
te: టాగ్లు (పోస్ట్_ట్యాగ్)

en: Tags/Keywords
te: ట్యాగ్‌లు/కీవర్డ్‌లు

en: Tajiki
te: తజికి

en: Take the shortcode and place it anywere!
te: షార్ట్ కోడ్ తీసుకొని ఏమైనా ఉంచండి!

en: Tamil
te: తమిళం

en: Tax behavior
te: పన్ను ప్రవర్తన

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
te: పన్ను వర్గం కోడ్ ID. %sపన్ను వర్గాన్ని కనుగొనండి%s. గీత పన్ను ఎనేబుల్‌తో లావాదేవీని సృష్టిస్తున్నప్పుడు మీరు ఒకదాన్ని అందించకపోతే మీ డిఫాల్ట్ పన్ను వర్గం ఉపయోగించబడుతుంది. మీరు దీన్ని మీ %stax సెట్టింగ్‌లలో %sలో అప్‌డేట్ చేయవచ్చు.

en: Tax rates:
te: పన్ను రేట్లు:

en: Taxonomy slug
te: వర్గీకరణ స్లగ్

en: Text Editor Settings
te: టెక్స్ట్ ఎడిటర్ సెట్టింగులు

en: Text alignment
te: వచన అమరిక

en: Text area
te: వచన ప్రాంతం

en: Text field
te: టెక్స్ట్ ఫీల్డ్

en: Text field (default)
te: టెక్స్ట్ ఫీల్డ్ (డిఫాల్ట్)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
te: రంగు పికర్ యొక్క ఎడమ వైపున వచనం (వచనం లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
te: టోగుల్ బటన్ యొక్క ఎడమ వైపున వచనం (వచనం లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
te: రంగు పికర్ యొక్క కుడి వైపున వచనం (వచనం లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
te: టోగుల్ బటన్ యొక్క కుడి వైపున వచనం (వచనం లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Th
te: వ

en: Thai
te: థాయ్

en: Thank you for contacting us!
te: మమ్మల్ని సంప్రదించినందుకు ధన్యవాదాలు!

en: Thank you message
te: ధన్యవాదాలు సందేశం

en: Thank you page (return URL)
te: ధన్యవాదాలు పేజీ (రిటర్న్ URL)

en: Thank you title
te: ధన్యవాదాలు శీర్షిక

en: Thank you!
te: ధన్యవాదాలు!

en: Thanks Description
te: ధన్యవాదాలు వివరణ

en: Thanks Title
te: ధన్యవాదాలు శీర్షిక

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
te: Px లో ధన్యవాదాలు మార్జిన్లు (ఎగువ కుడి దిగువ ఎడమ)

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
te: API కీ Google మ్యాప్ మూలకం, చిరునామా స్వీయపూర్తి మరియు Google Maps APIకి సంబంధించిన ఇతర లక్షణాల కోసం ఉపయోగించబడుతుంది

en: The CVC number is incorrect.
te: CVC నంబర్ తప్పు.

en: The ID of the user where the post will belong to
te: పోస్ట్ ఎక్కడ చెందుతుందో వినియోగదారు యొక్క ID

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
te: లొకేల్ చెక్అవుట్ యొక్క IETF భాష ట్యాగ్ ప్రదర్శించబడుతుంది. ఖాళీగా లేదా స్వయంచాలకంగా ఉంటే, బ్రౌజర్ లొకేల్ ఉపయోగించబడుతుంది.

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
te: జాబితా ID చెల్లనిదిగా కనిపిస్తోంది, దయచేసి జాబితా IDని సరిచేయడానికి మీరు నమోదు చేశారని నిర్ధారించుకోండి.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
te: నమోదు చేసిన పిన్ తప్పు. ఈ తిరస్కరణ కోడ్ కార్డ్ రీడర్‌తో చేసిన చెల్లింపులకు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
te: నమోదు చేసిన పిన్ తప్పు. ఈ తిరస్కరణ కోడ్ కార్డ్ రీడర్‌తో చేసిన చెల్లింపులకు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: The Place's full address
te: స్థలం యొక్క పూర్తి చిరునామా

en: The Place's phone number in international format
te: అంతర్జాతీయ ఫార్మాట్‌లో ప్లేస్ ఫోన్ నంబర్

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
te: స్థలం యొక్క ఫోన్ నంబర్, నంబర్ యొక్క ప్రాంతీయ సమావేశం ప్రకారం ఫార్మాట్ చేయబడింది

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
te: కస్టమర్ చెల్లింపును రద్దు చేసి, మీ వెబ్‌సైట్‌కి తిరిగి వెళ్లాలని నిర్ణయించుకుంటే, URLకి వారు మళ్లించబడతారు.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
te: తక్షణ చెల్లింపు నోటిఫికేషన్ సందేశాల రూపంలో చెల్లింపు గురించి సమాచారాన్ని PayPal పోస్ట్ చేసే URL.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
te: చెల్లింపు లేదా సెటప్ పూర్తయినప్పుడు స్ట్రిప్ కస్టమర్‌లను పంపాల్సిన URL. మీరు మీ పేజీలో విజయవంతమైన చెక్అవుట్ సెషన్ నుండి సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలనుకుంటే, మీ విజయ పేజీని అనుకూలీకరించడానికి గైడ్‌ని చదవండి.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
te: జిప్/పోస్టల్ కోడ్ తప్పు.

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
te: ఆటోమేటిక్ ఫిల్-ఇన్ వేరియబుల్స్‌తో పేర్కొన్న చిరునామా PayPal సభ్యుని నిల్వ చేసిన చిరునామాను భర్తీ చేస్తుంది. మీరు పాస్ చేసే చిరునామాలను కొనుగోలుదారులు చూస్తారు, కానీ వారు వాటిని సవరించలేరు. పేపాల్ చిరునామాలు చెల్లనివి లేదా విస్మరించబడినట్లయితే వాటిని చూపవు.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
te: అనుమతించదగిన PIN ప్రయత్నాల సంఖ్య మించిపోయింది.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
te: బటన్ క్లిక్ చేసినప్పుడు జోడించాల్సిన లేదా తీసివేయవలసిన మొత్తం

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
te: U.S. ఫోన్ నంబర్‌ల కోసం ఏరియా కోడ్ లేదా U.S. వెలుపలి ఫోన్ నంబర్‌ల కోసం దేశం కోడ్.

en: The author page (front-end)
te: రచయిత పేజీ (ముందు చివర)

en: The author profile (backend)
te: రచయిత ప్రొఫైల్ (బ్యాకెండ్)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
te: ఈ స్థలం కోసం వ్యాపార హోమ్‌పేజీ వంటి అధికారిక వెబ్‌సైట్

en: The blog's home web address; set in General Options
te: బ్లాగ్ ఇంటి వెబ్ చిరునామా; సాధారణ ఎంపికలలో సెట్ చేయబడింది

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
te: ఈ చెల్లింపు చేయడానికి కార్డ్ ఉపయోగించబడదు (ఇది పోగొట్టుకున్నట్లు లేదా దొంగిలించబడినట్లు నివేదించబడవచ్చు).

en: The card does not support the specified currency.
te: కార్డ్ పేర్కొన్న కరెన్సీకి మద్దతు ఇవ్వదు.

en: The card does not support this type of purchase.
te: ఈ రకమైన కొనుగోలుకు కార్డ్ మద్దతు ఇవ్వదు.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
te: పిన్ అవసరం కాబట్టి కార్డ్ తిరస్కరించబడింది.

en: The card has been declined for an unknown reason.
te: తెలియని కారణంతో కార్డ్ తిరస్కరించబడింది.

en: The card has expired.
te: కార్డ్ గడువు ముగిసింది.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
te: కొనుగోలును పూర్తి చేయడానికి కార్డ్‌లో తగినంత నిధులు లేవు.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
te: కార్డ్ జారీచేసేవారిని చేరుకోలేకపోయారు కాబట్టి చెల్లింపుకు అధికారం ఇవ్వబడలేదు.

en: The card number is incorrect.
te: కార్డ్ నంబర్ తప్పు.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
te: కార్డ్ కనెక్ట్ చేయబడిన కార్డ్ లేదా ఖాతా చెల్లదు.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
te: లావాదేవీకి ప్రామాణీకరణ అవసరం కాబట్టి కార్డ్ తిరస్కరించబడింది.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
te: పిల్లి వర్గీకరణ పేరు (ఉదా: వర్గం లేదా ఉత్పత్తి_పిల్లి)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
te: చందా కోసం ఛార్జ్ ప్రయత్నం విఫలమైంది, దయచేసి కొత్త చెల్లింపు పద్ధతితో ప్రయత్నించండి

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
te: కలయిక వినియోగదారు పేరు, పాస్‌వర్డ్ మరియు యాక్టివేషన్ కోడ్ తప్పు!

en: The conditions that this element should listen to.
te: ఈ మూలకం వినవలసిన పరిస్థితులు.

en: The confirmation subject for this email
te: ఈ ఇమెయిల్ కోసం నిర్ధారణ విషయం

en: The content type to use for this email
te: ఈ ఇమెయిల్ కోసం ఉపయోగించాల్సిన కంటెంట్ రకం

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
te: ఈ ఇమెయిల్ కోసం ఉపయోగించాల్సిన కంటెంట్ రకం.%sఉదాహరణ: UTF-8 లేదా ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
te: ఈ వస్తువు యొక్క ప్రతి అదనపు యూనిట్ షిప్పింగ్ ఖర్చు.

en: The cost of shipping this item.
te: ఈ వస్తువును రవాణా చేయడానికి అయ్యే ఖర్చు.

en: The current theme's name; set in Presentation
te: ప్రస్తుత థీమ్ పేరు; ప్రదర్శనలో సెట్ చేయబడింది

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
te: కస్టమర్ వారి కార్డ్‌లో అందుబాటులో ఉన్న బ్యాలెన్స్ లేదా క్రెడిట్ పరిమితిని మించిపోయారు.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
te: కస్టమర్ వారి కార్డ్‌లో అందుబాటులో ఉన్న బ్యాలెన్స్ లేదా క్రెడిట్ పరిమితిని మించిపోయారు.

en: The customer has not entered their payment method.
te: కస్టమర్ వారి చెల్లింపు పద్ధతిని నమోదు చేయలేదు.

en: The customer must use another card or method of payment.
te: కస్టమర్ తప్పనిసరిగా మరొక కార్డ్ లేదా చెల్లింపు పద్ధతిని ఉపయోగించాలి.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
te: పేర్కొన్న కరెన్సీ రకం కోసం కార్డ్‌ని ఉపయోగించవచ్చో లేదో వినియోగదారుడు జారీ చేసిన వారితో తనిఖీ చేయాలి.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
te: కస్టమర్ మరింత సమాచారం కోసం వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
te: కార్డ్ సరిగ్గా పని చేస్తుందో లేదో తనిఖీ చేయడానికి కస్టమర్ వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
te: ఈ రకమైన కొనుగోలు చేయడానికి తమ కార్డ్‌ని ఉపయోగించవచ్చని నిర్ధారించుకోవడానికి కస్టమర్ వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
te: కస్టమర్ మరింత సమాచారం కోసం వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
te: లావాదేవీ సమయంలో ప్రాంప్ట్ చేయబడినప్పుడు కస్టమర్ మళ్లీ ప్రయత్నించాలి మరియు వారి కార్డ్‌ని ప్రామాణీకరించాలి.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
te: కస్టమర్ వారి కార్డ్‌ని చొప్పించి, పిన్‌ను నమోదు చేయడం ద్వారా మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should try again using the correct CVC.
te: కస్టమర్ సరైన CVCని ఉపయోగించి మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should try again using the correct PIN.
te: కస్టమర్ సరైన పిన్‌ని ఉపయోగించి మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
te: కస్టమర్ సరైన బిల్లింగ్ జిప్/పోస్టల్ కోడ్‌ని ఉపయోగించి మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should try again using the correct card number.
te: కస్టమర్ సరైన కార్డ్ నంబర్‌ని ఉపయోగించి మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
te: కస్టమర్ సరైన గడువు తేదీని ఉపయోగించి మళ్లీ ప్రయత్నించాలి.

en: The customer should use an alternative payment method.
te: కస్టమర్ ప్రత్యామ్నాయ చెల్లింపు పద్ధతిని ఉపయోగించాలి.

en: The customer should use another card.
te: కస్టమర్ మరొక కార్డును ఉపయోగించాలి.

en: The default for this value is 5 seconds
te: ఈ విలువ యొక్క డిఫాల్ట్ 5 సెకన్లు

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
te: Fedex, UPS, USPS మొదలైన భౌతిక ఉత్పత్తిని రవాణా చేసిన డెలివరీ సేవ.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
te: దోష సందేశాలకు మిల్లీసెకన్లలో పాపప్ అయ్యే వ్యవధి.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
te: డ్రాప్‌డౌన్‌లో మొదట కనిపించే సమయం ఆధారంగా వ్యవధి సమయం లెక్కించబడుతుంది

en: The email address where emails are sent to
te: ఇమెయిల్‌లు పంపిన ఇమెయిల్ చిరునామా

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
te: వినియోగదారు ప్రత్యుత్తరం ఇచ్చే ఇమెయిల్ చిరునామా ('ఇమెయిల్ నుండి' సెట్టింగ్‌ను ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి).

en: The email address which emails are sent from.%s(if you encounter issues with receiving emails, try to use info@%s).%sIf you are using an email provider (Gmail, Yahoo, Outlook.com, etc) it should be the email address of that account.
te: ఇమెయిల్‌లు పంపబడే ఇమెయిల్ చిరునామా.%s(మీకు ఇమెయిల్‌లను స్వీకరించడంలో సమస్యలు ఎదురైతే, info@%sని ఉపయోగించడానికి ప్రయత్నించండి).%sమీరు ఇమెయిల్ ప్రొవైడర్‌ని ఉపయోగిస్తుంటే (Gmail, Yahoo, Outlook.com, మొదలైనవి) ఆ ఖాతా యొక్క ఇమెయిల్ చిరునామా.

en: The email message.
te: ఇమెయిల్ సందేశం.

en: The email message. You can use {activation_code} and {register_login_url}
te: ఇమెయిల్ సందేశం. మీరు {activation_code} మరియు {register_login_url}ని ఉపయోగించవచ్చు

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
te: ఇమెయిల్ సందేశం. మీరు {user_login}, {register_generated_password} మరియు {register_login_url}ని ఉపయోగించవచ్చు

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
te: షిప్పింగ్‌కు ఎంత సమయం పడుతుందో అంచనా వేయబడిన పరిధి, కస్టమర్‌కు ప్రదర్శించబడేలా ఉద్దేశించబడింది.

en: The expiration year invalid.
te: గడువు ముగింపు సంవత్సరం చెల్లదు.

en: The fields that should be populated with the address data.
te: చిరునామా డేటాతో జనాభా ఉండాలి.

en: The filename of the attachment
te: అటాచ్‌మెంట్ ఫైల్ పేరు

en: The following information has been send by the submitter:
te: కింది సమాచారం సమర్పించినవారు పంపారు:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
te: ఫారమ్ సమర్పించబడదు, ఇమెయిల్ పంపబడదు మరియు కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ సేవ్ చేయబడదు. పరీక్ష ప్రయోజనాల కోసం PDF ఫైల్ మాత్రమే రూపొందించబడుతుంది మరియు డౌన్‌లోడ్ చేయబడుతుంది.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
te: U.S. ఫోన్ నంబర్‌ల కోసం నాలుగు అంకెల ఫోన్ నంబర్.

en: The height to set the editor in pixels
te: ఎడిటర్‌ను పిక్సెల్‌లలో సెట్ చేసే ఎత్తు

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
te: ఉపయోగించాల్సిన భాష. ఇది నియంత్రణలు, కాపీరైట్ నోటీసులు, డ్రైవింగ్ దిశలు మరియు నియంత్రణ లేబుల్‌ల పేర్లను అలాగే సేవా అభ్యర్థనలకు ప్రతిస్పందనలను ప్రభావితం చేస్తుంది. మద్దతు ఉన్న భాషా కోడ్‌ల జాబితా: %sమద్దతు ఉన్న భాషలు%s

en: The logic/method of the validation.
te: ధ్రువీకరణ యొక్క తర్కం / పద్ధతి.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
te: అంచనా వేయబడిన పరిధి యొక్క దిగువ సరిహద్దు. ఖాళీగా ఉంటే, తక్కువ పరిమితులను సూచించదు.

en: The maximum amount
te: గరిష్ట మొత్తం

en: The message to display to locked out users
te: లాక్ చేయబడిన వినియోగదారులకు ప్రదర్శించాల్సిన సందేశం

en: The message to display to none logged in users
te: లాగిన్ చేయని వినియోగదారులకు ప్రదర్శించాల్సిన సందేశం

en: The message to display when an incorrect password was entered
te: పాస్‌వర్డ్ తప్పుగా నమోదు చేయబడినప్పుడు ప్రదర్శించాల్సిన సందేశం

en: The minimum amount
te: కనీస మొత్తం

en: The mode of the Checkout Session
te: చెక్అవుట్ సెషన్ మోడ్

en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
te: WordPress కోసం అత్యంత అధునాతనమైన, సౌకర్యవంతమైన మరియు ఉపయోగించడానికి సులభమైన ఫారమ్ బిల్డర్!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
te: షిప్పింగ్ రేట్ పేరు, కస్టమర్‌కు ప్రదర్శించబడేలా ఉద్దేశించబడింది. ఇది CheckoutSessionsలో కనిపిస్తుంది.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
te: వినియోగదారు ప్రత్యుత్తరం ఇచ్చే పేరు ('పేరు నుండి' సెట్టింగ్‌ను ఉపయోగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి).

en: The name which emails are sent from.
te: ఇమెయిళ్ళు పంపిన పేరు.

en: The number of intervals between subscription billings.
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ బిల్లింగ్‌ల మధ్య విరామాల సంఖ్య.

en: The number of months to show at once
te: ఒకేసారి చూపించాల్సిన నెలల సంఖ్య

en: The order the post should be displayed in
te: పోస్ట్ ప్రదర్శించబడే క్రమంలో

en: The password to access the post
te: పోస్ట్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి పాస్‌వర్డ్

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
te: చెల్లింపు మొత్తం చెల్లదు లేదా అనుమతించబడిన మొత్తాన్ని మించిపోయింది.

en: The payment cannot be authorized.
te: చెల్లింపు అధికారం చేయబడదు.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
te: తెలియని కారణంతో చెల్లింపును జారీ చేసినవారు ప్రాసెస్ చేయలేకపోయారు.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
te: చెల్లింపు పూర్తయింది మరియు మీ ఖాతా బ్యాలెన్స్‌కు నిధులు విజయవంతంగా జోడించబడ్డాయి.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
te: ఇది మోసపూరితమైనదని గీత అనుమానించినందున చెల్లింపు తిరస్కరించబడింది.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
te: ఇది గీత వినియోగదారు యొక్క బ్లాక్ లిస్ట్‌లోని విలువతో సరిపోలుతున్నందున చెల్లింపు తిరస్కరించబడింది.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
te: కార్డ్ పోయినట్లు నివేదించబడినందున చెల్లింపు తిరస్కరించబడింది.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
te: కార్డ్ దొంగిలించబడినట్లు నివేదించబడినందున చెల్లింపు తిరస్కరించబడింది.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
te: చెల్లింపు విఫలమైంది. మీ కస్టమర్ బ్యాంక్ ఖాతా నుండి చెల్లింపు చేసినట్లయితే మాత్రమే ఇది జరుగుతుంది.

en: The payment is not permitted.
te: చెల్లింపు అనుమతించబడదు.

en: The payment is pending.
te: చెల్లింపు పెండింగ్‌లో ఉంది.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
te: చెల్లింపు మళ్లీ ప్రయత్నించాలి. ఇది ఇప్పటికీ ప్రాసెస్ చేయలేకపోతే, కస్టమర్ వారి కార్డ్ జారీదారుని సంప్రదించాలి.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
te: చెల్లింపు మళ్లీ ప్రయత్నించాలి. ఇది ఇప్పటికీ ప్రాసెస్ చేయలేకపోతే, తర్వాత మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
te: చెల్లింపు నిరాకరించబడింది. పెండింగ్_కారణ వేరియబుల్ లేదా Fraud_Management_Filters_x వేరియబుల్ కోసం జాబితా చేయబడిన కారణాలలో ఒకదాని కారణంగా చెల్లింపు గతంలో పెండింగ్‌లో ఉంటే మాత్రమే ఇది జరుగుతుంది.

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
te: పోస్ట్ ఫార్మాట్ (ఉదా: కోట్, గ్యాలరీ, ఆడియో మొదలైనవి)

en: The post tags
te: పోస్ట్ ట్యాగ్‌లు

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
te: పోస్ట్ రకం %1$s ఉనికిలో ఉన్నట్లు లేదు. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
te: షిప్పింగ్, హ్యాండ్లింగ్ లేదా పన్నుతో సహా ఉత్పత్తి, సేవ లేదా సహకారం యొక్క ధర లేదా మొత్తం. మీరు ఇప్పుడే కొనండి లేదా విరాళం ఇవ్వండి బటన్‌ల నుండి ఈ వేరియబుల్‌ను వదిలివేస్తే, కొనుగోలుదారులు చెల్లింపు సమయంలో వారి స్వంత మొత్తాన్ని నమోదు చేస్తారు.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
te: ఉపయోగించాల్సిన ప్రాంత కోడ్. ఇది ఇచ్చిన దేశం లేదా భూభాగం ఆధారంగా మ్యాప్ ప్రవర్తనను మారుస్తుంది. రీజియన్ పరామితి యూనికోడ్ రీజియన్ సబ్‌ట్యాగ్ ఐడెంటిఫైయర్‌లను అంగీకరిస్తుంది, ఇవి (సాధారణంగా) కంట్రీ కోడ్ టాప్-లెవల్ డొమైన్‌లకు (ccTLDలు) ఒకదానికొకటి మ్యాపింగ్ కలిగి ఉంటాయి. చాలా యూనికోడ్ రీజియన్ ఐడెంటిఫైయర్‌లు కొన్ని ముఖ్యమైన మినహాయింపులతో ISO 3166-1 కోడ్‌లకు సమానంగా ఉంటాయి. ఉదాహరణకు, గ్రేట్ బ్రిటన్ యొక్క ccTLD "uk" (డొమైన్ .co.ukకి సంబంధించినది) అయితే దాని రీజియన్ ఐడెంటిఫైయర్ "GB".

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
te: ఫలితం మీటర్లలో వ్యక్తీకరించబడుతుంది. ప్రత్యేకమైన ఫీల్డ్ పేరును నమోదు చేయండి ఉదా: total_distance

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
te: ఫలితం సెకన్లలో వ్యక్తమవుతుంది. ప్రత్యేకమైన ఫీల్డ్ పేరును నమోదు చేయండి ఉదా: total_traveltime

en: The sender of this payment has %1$sverified their account and is located %2$s the US.
te: ఈ చెల్లింపును పంపినవారు %1$s వారి ఖాతాను ధృవీకరించారు మరియు %2$s USలో ఉన్నారు.

en: The shipping rate options to apply to this Session.
te: ఈ సెషన్‌కు వర్తించే షిప్పింగ్ రేట్ ఎంపికలు.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
te: క్షీణతకు నిర్దిష్ట కారణాన్ని కస్టమర్‌కు నివేదించకూడదు. బదులుగా, ఇది సాధారణ క్షీణతగా ప్రదర్శించాల్సిన అవసరం ఉంది.

en: The steps the slider makes when sliding
te: స్లైడింగ్ చేసేటప్పుడు స్లయిడర్ చేసే దశలు

en: The subject for this email
te: ఈ ఇమెయిల్ కోసం విషయం

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ వివరణ, కస్టమర్‌కు ప్రదర్శించబడేలా ఉద్దేశించబడింది.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
te: ట్యాగ్ వర్గీకరణ పేరు (ఉదా: post_tag లేదా product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
te: వర్గీకరణ %1$s ఉనికిలో ఉన్నట్లు లేదు. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: The thickness of the signature when drawing
te: డ్రాయింగ్ చేసేటప్పుడు సంతకం యొక్క మందం

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
te: U.S. ఫోన్ నంబర్‌ల కోసం మూడు అంకెల ఉపసర్గ లేదా U.S. వెలుపలి ఫోన్ నంబర్‌ల కోసం దేశం కోడ్ మినహా మొత్తం ఫోన్ నంబర్.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
te: కనెక్షన్ పడిపోవడానికి మరియు లోపం తిరిగి రావడానికి ముందు సెకన్లలో సమయం.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
te: డ్రాప్‌డౌన్ జాబితాలో మొదట కనిపించే సమయం (కనిష్ట సమయం)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
te: డ్రాప్‌డౌన్ జాబితాలో చివరిగా కనిపించే సమయం (గరిష్ట సమయం)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
te: వినియోగదారు వారి మౌస్‌తో ఫీల్డ్‌పై కదిలిన వెంటనే టూల్టిప్ కనిపిస్తుంది.

en: The total of times a user can click the "+" icon
te: వినియోగదారు "+" చిహ్నాన్ని క్లిక్ చేయగల మొత్తం

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
te: డెలివరీ సేవ నుండి పొందిన భౌతిక ఉత్పత్తి కోసం ట్రాకింగ్ నంబర్. ఈ కొనుగోలు కోసం బహుళ ట్రాకింగ్ నంబర్‌లు రూపొందించబడి ఉంటే, దయచేసి వాటిని కామాలతో వేరు చేయండి.

en: The types of place results to return
te: తిరిగి రావడానికి స్థలాల రకాలు

en: The unit of measure if weight is specified.
te: బరువు పేర్కొనబడితే కొలత యూనిట్.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
te: అంచనా వేయబడిన పరిధి ఎగువ సరిహద్దు. ఖాళీగా ఉంటే, ఎగువ సరిహద్దును సూచించదు అంటే, అనంతం.

en: The value for your hidden field.
te: మీ దాచిన ఫీల్డ్ కోసం విలువ.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
te: ఈ ఫీల్డ్ కనిపించే ముందు ఫీల్డ్‌కు అవసరమైన విలువ.

en: Theme & colors
te: థీమ్ & రంగులు

en: Theme & styles
te: థీమ్ & శైలులు

en: Theme style
te: థీమ్ శైలి

en: Theme styles
te: థీమ్ శైలులు

en: Third choice
te: మూడవ ఎంపిక

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
te: ఇది పుట్టిన తేదీ ఆధారంగా వయస్సు, నెలలు లేదా రోజులను తిరిగి ఇవ్వడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
te: ఎంట్రీ డేటాను వేరే రూపం నుండి తిరిగి పొందటానికి మరియు ఈ ఫారమ్ లోపల ఆటోపోపులేట్ చేయడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

en: This authorization has been voided.
te: ఈ అధికారం రద్దు చేయబడింది.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
te: ఈ అధికారం గడువు ముగిసింది మరియు క్యాప్చర్ చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
te: ఇది టెక్స్ట్ ఫీల్డ్ లేదా హిడెన్ ఫీల్డ్ కావచ్చు (ముందు మరియు తరువాత బ్రాకెట్లను జోడించవద్దు).

en: This content will be placed after the body content of the email.
te: ఈ కంటెంట్ ఇమెయిల్ యొక్క శరీర కంటెంట్ తర్వాత ఉంచబడుతుంది.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్ బాడీ తర్వాత ఈ కంటెంట్ ఉంచబడుతుంది.

en: This content will be placed before the body content of the email.
te: ఈ కంటెంట్ ఇమెయిల్ యొక్క శరీర కంటెంట్ ముందు ఉంచబడుతుంది.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
te: ఈ కంటెంట్ నిర్ధారణ ఇమెయిల్ బాడీ ముందు ఉంచబడుతుంది.

en: This form is no longer available
te: ఈ ఫారం ఇకపై అందుబాటులో లేదు

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
te: వినియోగదారు టోగుల్ మూలకాన్ని నిలిపివేసినప్పుడు ఇది టోగుల్ లేబుల్

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
te: వినియోగదారు టోగుల్ మూలకాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు ఇది టోగుల్ లేబుల్

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
te: వినియోగదారు టోగుల్ మూలకాన్ని నిలిపివేసినప్పుడు ఇది టోగుల్ విలువ

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
te: వినియోగదారు టోగుల్ మూలకాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు ఇది టోగుల్ విలువ

en: This mail was send from
te: ఈ మెయిల్ నుండి పంపబడింది

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
te: ఫారమ్‌లను నిర్మించేటప్పుడు మీ విభాగాలను ట్రాక్ చేయడం సులభం చేస్తుంది

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
te: జాబితా వినియోగదారుకు కనిపించకపోతే ఈ సందేశం ప్రదర్శించబడుతుంది

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
te: ప్రస్తుత ఫిల్టర్ ఆధారంగా ఫలితాలు లేనట్లయితే ఈ సందేశం ప్రదర్శించబడుతుంది

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
te: ఎగువ కాన్ఫిగరేషన్ ఆధారంగా ఇప్పటికే అదే శీర్షికతో ఎంట్రీ ఉన్నట్లయితే ఈ సందేశం వినియోగదారుకు ప్రదర్శించబడుతుంది

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
te: ప్రస్తుత వినియోగదారుకు ఖచ్చితంగా సున్నా ఫలితాలు అందుబాటులో ఉంటే మాత్రమే ఈ సందేశం ప్రదర్శించబడుతుంది.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
te: ఇది లాగిన్ అయిన వినియోగదారుల కోసం మాత్రమే పనిచేస్తుంది లేదా entry _GET లేదా $ _POST ఎంట్రీ ID తో ఒక కీ [contact_entry_id] ను కలిగి ఉన్నప్పుడు (ఆ సందర్భంలో "ఫారం ID" సెట్టింగ్ వాడుకలో లేదు)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
te: కింది వాటిలో దేనినైనా ఉపయోగించినట్లయితే/ప్రారంభించబడినప్పుడు మాత్రమే ఇది పని చేస్తుంది:%1$s- మీరు "గత సమర్పణ వినియోగదారుల నుండి ఫారమ్ డేటాను తిరిగి పొందండి"ని ఎనేబుల్ చేసారు %1$s- మీ ఫారమ్ వారి శీర్షిక ఆధారంగా పరిచయ నమోదులను శోధించే శోధన ఫీల్డ్‌ను కలిగి ఉంది; %1$s- $_GET లేదా $_POST ఎంట్రీ IDతో కూడిన [contact_entry_id] కీని కలిగి ఉన్నప్పుడు;%1$s- మీరు "hidden_contact_entry_id" అనే పేరు గల ఒక దాచిన ఫీల్డ్‌ను {user_last_entry_id} ట్యాగ్‌తో డిఫాల్ట్ విలువగా సెట్ చేసినప్పుడు;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
te: మీరు షరతులతో user_login లేదా user_email ఫీల్డ్‌ను దాచినప్పుడల్లా మాత్రమే ఈ ఎంపిక ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
te: ఈ ఎంపిక అవసరం కాబట్టి సూపర్ ఫారమ్‌లు దూరాన్ని ఎలా లెక్కించాలో తెలుసు

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
te: ఈ ప్రొఫైల్ తాత్కాలికంగా నిలిపివేయబడింది మరియు తదుపరి మొత్తాలు సేకరించబడవు.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
te: ఈ పునరావృత చెల్లింపు ప్లాన్ రద్దు చేయబడింది మరియు మళ్లీ యాక్టివేట్ చేయడం సాధ్యపడదు. ఇకపై పునరావృత చెల్లింపులు జరగవు.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
te: Wp-content డైరెక్టరీ వెలుపల ఫైల్‌లు సురక్షిత డైరెక్టరీలో నిల్వ చేయబడినప్పుడు మాత్రమే ఈ సెట్టింగ్ పనిచేస్తుంది. లాగిన్ అయిన ఏ యూజర్ అయినా ఫైళ్ళను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవడానికి అనుమతించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
te: Wp-content డైరెక్టరీ వెలుపల ఫైల్‌లు సురక్షిత డైరెక్టరీలో నిల్వ చేయబడినప్పుడు మాత్రమే ఈ సెట్టింగ్ పనిచేస్తుంది. ప్రారంభించబడినప్పుడు, ఇది ఫైళ్ళను అధికారికంగా డౌన్‌లోడ్ చేయడాన్ని నిరోధిస్తుంది. ఫైల్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి ముందు వినియోగదారులు తప్పనిసరిగా లాగిన్ అవ్వాలి.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
te: ఈ విలువ వ్యక్తిగత వస్తువుల బరువు విలువలను భర్తీ చేస్తుంది. ప్రొఫైల్-ఆధారిత షిప్పింగ్ రేట్లు బరువు ఆధారంగా కాన్ఫిగర్ చేయబడితే, చెల్లింపు కోసం షిప్పింగ్ ఛార్జీలను లెక్కించడానికి PayPal ఈ విలువను ఉపయోగిస్తుంది.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
te: ఈ వేరియబుల్ పరిమాణం-నిర్దిష్టమైనది కాదు. ఆర్డర్‌లోని అంశాల సంఖ్యతో సంబంధం లేకుండా, అదే నిర్వహణ ఖర్చు వర్తిస్తుంది.

en: This will add a marker for the address location on the map
te: ఇది మ్యాప్‌లోని చిరునామా స్థానానికి మార్కర్‌ను జోడిస్తుంది

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
te: ఇది టూల్‌టిప్‌తో ప్రశ్న గుర్తును జోడిస్తుంది (ప్రశ్న చిహ్నం కోసం ఖాళీగా ఉంచండి)

en: This will apply a right to left layout for your emails
te: ఇది మీ ఇమెయిల్‌ల కోసం కుడి నుండి ఎడమ లేఅవుట్‌కు వర్తిస్తుంది

en: This will attach a CSV file to the admin email
te: ఇది అడ్మిన్ ఇమెయిల్‌కి CSV ఫైల్‌ని అటాచ్ చేస్తుంది

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
te: ఇది లైన్ బ్రేక్‌లను స్వయంచాలకంగా [br /] ట్యాగ్‌లకు మారుస్తుంది

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
te: ఇది HTML ఇమెయిల్‌లలో లైన్ బ్రేక్‌లను [br /] ట్యాగ్‌గా మారుస్తుంది

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
te: ఇది HTML ఇమెయిల్‌లలో లైన్ బ్రేక్‌లను [br /] ట్యాగ్‌లకు మారుస్తుంది

en: This will create a new site within your wordpress site network
te: ఇది మీ WordPress సైట్ నెట్‌వర్క్‌లో కొత్త సైట్‌ని సృష్టిస్తుంది

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
te: ఇది ఈ డొమైన్ కోసం మీ ప్లగ్ఇన్‌ను నిష్క్రియం చేస్తుంది. మీరు కొనసాగించడం ఖాయం అయితే సరే క్లిక్ చేయండి!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
te: ఇది మీ ప్రస్తుత అన్ని సెట్టింగ్‌లను తొలగిస్తుంది. మీరు కొనసాగించడం ఖాయం అయితే సరే క్లిక్ చేయండి!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
te: ఇది మీ ప్రస్తుత పురోగతిని తొలగిస్తుంది. మీరు కొనసాగడానికి ముందు, దయచేసి మీరు అన్ని అంశాలను తొలగించాలని మరియు ఈ ఉదాహరణ ఫారమ్‌ను చొప్పించాలనుకుంటున్నారని నిర్ధారించండి!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
te: వచన దూరం మీటర్లు లేదా మైళ్ళలో తిరిగి ఇవ్వబడిందో లేదో ఇది నిర్ణయిస్తుంది

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
te: వినియోగదారు ఖాతా ఆమోదించబడిన వెంటనే ఇది కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను రూపొందిస్తుంది

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
te: ఇది అన్ని సెట్టింగ్‌లను పంపకుండా నిరోధిస్తుంది (సాధారణంగా మీ జాప్‌కి ఇవి అవసరం లేదు)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
te: గతంలో సమర్పించిన డేటాతో వినియోగదారు టైప్ చేయడం ప్రారంభించినప్పుడు బ్రౌజర్ స్వయంచాలకంగా ఫీల్డ్‌ను ఆటోపోపులేట్ చేయకుండా ఇది నిరోధిస్తుంది

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
te: ఇది కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ కోసం ఖాళీ విలువలను సేవ్ చేయకుండా నిరోధిస్తుంది

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
te: ప్రస్తుత దశ కోసం లోపం కనుగొనబడినప్పుడు ఇది స్క్రోలింగ్ ప్రభావాన్ని నిరోధిస్తుంది

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
te: ఇది తదుపరి లేదా మునుపటి బటన్ క్లిక్ చేసినప్పుడు స్క్రోలింగ్ ప్రభావాన్ని నిరోధిస్తుంది

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
te: ఈ బహుళ భాగం చురుకుగా ఉన్నప్పుడు మొదటి మూలకం స్వయంచాలకంగా కేంద్రీకరించబడకుండా ఇది నిరోధిస్తుంది

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
te: ఇది అందించిన ప్రాంతంలో శోధన ఫలితాలకు ప్రాధాన్యతనిస్తుంది. రీజియన్ పరామితి యూనికోడ్ రీజియన్ సబ్‌ట్యాగ్ ఐడెంటిఫైయర్‌లను అంగీకరిస్తుంది, ఇవి (సాధారణంగా) కంట్రీ కోడ్ టాప్-లెవల్ డొమైన్‌లకు (ccTLDలు) ఒకదానికొకటి మ్యాపింగ్ కలిగి ఉంటాయి. చాలా యూనికోడ్ రీజియన్ ఐడెంటిఫైయర్‌లు కొన్ని ముఖ్యమైన మినహాయింపులతో ISO 3166-1 కోడ్‌లకు సమానంగా ఉంటాయి. ఉదాహరణకు, గ్రేట్ బ్రిటన్ యొక్క ccTLD "uk" (డొమైన్ .co.ukకి సంబంధించినది) అయితే దాని రీజియన్ ఐడెంటిఫైయర్ "GB".

en: This will save a subscriber for MailPoet
te: ఇది MailPoet కోసం చందాదారుని సేవ్ చేస్తుంది

en: This will save a subscriber for Mailster
te: ఇది Mailster కోసం చందాదారుని సేవ్ చేస్తుంది

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
te: ఇది వినియోగదారు నమోదు చేసిన ఇమెయిల్‌ను చందాదారుల ఇమెయిల్ చిరునామాగా సేవ్ చేస్తుంది

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
te: ఇది వినియోగదారు నింపని ఏ ఫీల్డ్‌లను అయినా తీసివేస్తుంది

en: Thousand separator
te: వెయ్యి సెపరేటర్

en: Three-letter ISO code for the currency e.g: USD, AUD, EUR. List of %ssupported currencies%s.
te: కరెన్సీ కోసం మూడు అక్షరాల ISO కోడ్ ఉదా: USD, AUD, EUR. %s మద్దతు ఉన్న కరెన్సీల జాబితా%s.

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
te: మూడు అక్షరాల ISO కరెన్సీ కోడ్ ఉదా. USD, CAD, EUR

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
te: హుక్స్ కాల్చడానికి ముందు "కీఅప్" ఈవెంట్ కోసం పరిమితి (మిల్లీసెకన్లలో)

en: Thu
te: గురు

en: Thursday
te: గురువారం

en: Till
te: వరకు

en: Till date
te: ఇప్పటి వరకు

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
te: తేదీ వరకు (yyyy-mm-dd): నిర్దిష్ట తేదీ పరిధిలో పాప్‌అప్‌ని ప్రదర్శించండి

en: Time
te: సమయం

en: Timeout (seconds)
te: సమయం ముగిసింది (సెకన్లు)

en: Tip
te: చిట్కా

en: Title
te: శీర్షిక

en: Title color
te: శీర్షిక రంగు

en: Title for blog
te: బ్లాగ్ కోసం శీర్షిక

en: Title line-height in pixels (0 = none)
te: టైటిల్ లైన్-ఎత్తు పిక్సెల్‌లలో (0 = ఏదీ లేదు)

en: Title size in pixels (0 = none)
te: శీర్షిక పరిమాణం పిక్సెల్‌లలో (0 = ఏదీ లేదు)

en: Title weight (0 = none)
te: శీర్షిక బరువు (0 = ఏదీ లేదు)

en: To delete this entry you must be logged in.
te: ఈ ఎంట్రీని తొలగించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా లాగిన్ అయి ఉండాలి.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
te: మీ PDF కోసం శీర్షిక మరియు ఫుటరును ఉపయోగించడానికి, మీరు ఏదైనా మూలకాన్ని (నిలువు వరుసలతో సహా) సవరించవచ్చు మరియు "PDF సెట్టింగులు" విభాగానికి నావిగేట్ చేయవచ్చు. మూలకాన్ని హెడర్ లేదా ఫుటర్‌గా ఉపయోగించాలా అని ఇక్కడ మీరు నిర్వచించవచ్చు. మీరు ఒక శీర్షిక లేదా ఫుటరు మూలకాన్ని మాత్రమే ఉపయోగించవచ్చని గమనించండి. బహుళ అంశాలను జోడించడానికి మీరు బదులుగా ఒక కాలమ్ ఉపయోగించాలి.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
te: ఉదాహరణకు Raleway Google ఫాంట్‌ని ఉపయోగించడానికి మీరు నమోదు చేయవచ్చు: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
te: అన్ని ఫీల్డ్‌లను టోగుల్ చేయండి

en: Toggle button background (off)
te: బటన్ నేపథ్యాన్ని టోగుల్ చేయండి (ఆఫ్)

en: Toggle button background (on)
te: బటన్ నేపథ్యాన్ని టోగుల్ చేయండి (ఆన్)

en: Toggle button colors
te: బటన్ రంగులను టోగుల్ చేయండి

en: Toggle button font (off)
te: బటన్ ఫాంట్‌ను టోగుల్ చేయండి (ఆఫ్)

en: Toggle button font (on)
te: బటన్ ఫాంట్‌ను టోగుల్ చేయండి (ఆన్)

en: Toggle field
te: ఫీల్డ్‌ను టోగుల్ చేయండి

en: Toggle start value (default status)
te: ప్రారంభ విలువను టోగుల్ చేయండి (డిఫాల్ట్ స్థితి)

en: Tooltip Arrow Background
te: ఉపకరణ చిట్కా బాణం నేపథ్యం

en: Tooltip Arrow Border
te: ఉపకరణ చిట్కా బాణం అంచు

en: Tooltip Background
te: ఉపకరణ చిట్కా నేపథ్యం

en: Tooltip Border
te: ఉపకరణ చిట్కా అంచు

en: Tooltip Colors
te: ఉపకరణ చిట్కా రంగులు

en: Tooltip Font
te: ఉపకరణ చిట్కా ఫాంట్

en: Tooltip text
te: టూల్టిప్ టెక్స్ట్

en: Top
te: ఎగువ:

en: Top and Left
te: ఎగువ మరియు ఎడమ

en: Top and Right
te: ఎగువ మరియు కుడి

en: Top left
te: ఎగువ ఎడమ

en: Top right
te: కుడి ఎగువ

en: Total
te: మొత్తం

en: Track color
te: ట్రాక్ రంగు

en: Track form submissions with Google Analytics
te: Google Analytics తో ఫారమ్ సమర్పణలను ట్రాక్ చేయండి

en: Tracking Events
te: ట్రాకింగ్ ఈవెంట్స్

en: Tracking number (optional)
te: ట్రాకింగ్ నంబర్ (ఐచ్ఛికం)

en: Transaction
te: లావాదేవీ

en: Transaction Details
te: లావాదేవీ వివరాలు

en: Transaction ID
te: లావాదేవి ఐడి

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Transfer after this element
te: ఈ మూలకం తర్వాత బదిలీ చేయండి

en: Transfer this element (also works across forms)
te: ఈ మూలకాన్ని బదిలీ చేయండి (రూపాల్లో కూడా పనిచేస్తుంది)

en: Translate countries by its given iso code
te: ఇచ్చిన ఐసో కోడ్ ద్వారా దేశాలను అనువదించండి

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Trash
te: చెత్త

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
te: ట్రావెల్ మోడ్ (దిశలను లెక్కించేటప్పుడు ఏ రవాణా మోడ్‌ను ఉపయోగించాలో తెలుపుతుంది)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
te: రోజులలో ట్రయల్ వ్యవధి (మోడ్ `సబ్‌స్క్రిప్షన్`కి సెట్ చేసినప్పుడు మాత్రమే పని చేస్తుంది)

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
te: అన్ని లేదా ఈ క్రింది పరిస్థితులలో ఒకటి వాటి విలువతో సరిపోలినప్పుడు మాత్రమే ట్రిగ్గర్ చేయండి.

en: Tu
te: తు

en: Tue
te: మంగళ

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: U.S. state
te: U.S. రాష్ట్రం

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
te: మీరు లాగిన్ ఫారమ్‌ను ఉంచిన మీ లాగిన్ పేజీ యొక్క URL, ఇక్కడ వినియోగదారులు వారి ఇమెయిల్ చిరునామాను ధృవీకరించగలరు

en: US State
te: యుఎస్ స్టేట్

en: Ukrainian
te: ఉక్రేనియన్

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
te: కంటెంట్‌ను లోడ్ చేయడం సాధ్యం కాలేదు, దయచేసి పేజీని రిఫ్రెష్ చేయండి లేదా తర్వాత మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: Unable to submit form, session expired!
te: ఫారమ్‌ను సమర్పించడం సాధ్యం కాలేదు, సెషన్ గడువు ముగిసింది!

en: Unable to switch language, session expired!
te: భాషను మార్చడం సాధ్యం కాలేదు, సెషన్ గడువు ముగిసింది!

en: Uncaptured
te: పట్టుబడని

en: Undo last change
te: చివరి మార్పును అన్డు చేయండి

en: Unique code
te: ప్రత్యేక కోడ్

en: Unique code generation
te: ప్రత్యేక కోడ్ ఉత్పత్తి

en: Unique field name
te: ప్రత్యేక ఫీల్డ్ పేరు

en: Unique field name (required)
te: ప్రత్యేక ఫీల్డ్ పేరు (అవసరం)

en: Unique field name may not be empty!
te: ప్రత్యేక ఫీల్డ్ పేరు ఖాళీగా ఉండకపోవచ్చు!

en: Unit
te: యూనిట్

en: Unit amount
te: యూనిట్ మొత్తం

en: Unit.
te: యూనిట్.

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Unread
te: చదవనిది

en: Unsubscribed
te: చందాను తొలగించారు

en: Until
te: వరకు

en: Update
te: నవీకరణ

en: Update Element
te: ఎలిమెంట్‌ను నవీకరించండి

en: Update all
te: అన్నీ నవీకరించండి

en: Update based on user ID (user_id)
te: వినియోగదారు ID (user_id) ఆధారంగా నవీకరణ

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
te: షరతులతో కూడిన తర్కం, {ట్యాగ్‌లు} మరియు వేరియబుల్ ఫీల్డ్‌లను డైనమిక్‌గా నవీకరించండి

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ డేటాను నవీకరించండి (కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ కనుగొనబడితే)

en: Update current logged in user
te: వినియోగదారు లాగిన్ చేసిన కరెంట్‌ను నవీకరించండి

en: Update custom user meta
te: అనుకూల వినియోగదారు మెటాను నవీకరించండి

en: Update user based on user_id field or GET or POST
te: user_id ఫీల్డ్ లేదా GET లేదా POST ఆధారంగా వినియోగదారుని నవీకరించండి

en: Upload CSV file
te: CSV ఫైల్‌ను అప్‌లోడ్ చేయండి

en: Upload a file to send as attachment
te: అటాచ్‌మెంట్‌గా పంపడానికి ఫైల్‌ను అప్‌లోడ్ చేయండి

en: Upload a logo to use for this email template
te: ఈ ఇమెయిల్ టెంప్లేట్ కోసం ఉపయోగించడానికి లోగోను అప్‌లోడ్ చేయండి

en: Upload failed
te: అప్లోడ్ విఫలమైంది

en: Upload limit reached!
te: అప్‌లోడ్ పరిమితిని చేరుకున్నారు!

en: Upload size limit reached!
te: అప్‌లోడ్ పరిమాణ పరిమితి చేరుకుంది!

en: Uploading files...
te: ఫైల్‌లను అప్‌లోడ్ చేస్తోంది...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
te: దేశం కోడ్‌ని ఎంచుకున్న తర్వాత సరైన ఫోన్ నంబర్ ఫార్మాట్ కోసం ప్లేస్‌హోల్డర్ ప్రదర్శించబడుతుంది

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
te: మీరు లోపాన్ని కనుగొనలేకపోతే %shttps://jsonlint.com/%sని ఉపయోగించండి.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
te: 24h ఆకృతిని ఉపయోగించండి ఉదా: 13:00, 09:30 మొదలైనవి.

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
te: బహుళ పాత్రలను ఎంచుకోవడానికి CTRL లేదా SHIFTని ఉపయోగించండి

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
te: అనుకూల ఇమెయిల్ బాడీని ఉపయోగించండి. లూప్‌ను తిరిగి పొందడానికి {loop_fields} ని ఉపయోగించండి.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
te: అనుకూల లూప్ ఉపయోగించండి. విలువలను తిరిగి పొందడానికి {loop_label} మరియు {loop_value Use ఉపయోగించండి.

en: Use a password to protect the form
te: ఫారమ్‌ను రక్షించడానికి పాస్‌వర్డ్‌ని ఉపయోగించండి

en: Use an existing product ID which the price will belong to
te: ధరకు సంబంధించిన ఇప్పటికే ఉన్న ఉత్పత్తి IDని ఉపయోగించండి

en: Use as PDF footer
te: PDF ఫుటర్‌గా ఉపయోగించండి

en: Use as PDF header
te: PDF హెడర్‌గా ఉపయోగించండి

en: Use custom HTML and CSS when printing
te: ముద్రించేటప్పుడు అనుకూల HTML మరియు CSS ని ఉపయోగించండి

en: Use custom button settings or the default form button settings?
te: అనుకూల బటన్ సెట్టింగ్‌లు లేదా డిఫాల్ట్ ఫారం బటన్ సెట్టింగ్‌లను ఉపయోగించాలా?

en: Use custom headers
te: అనుకూల శీర్షికలను ఉపయోగించండి

en: Use custom padding
te: కస్టమ్ పాడింగ్ ఉపయోగించండి

en: Use headers defined for Admin emails (default)
te: అడ్మిన్ ఇమెయిల్‌ల కోసం నిర్వచించిన హెడర్‌లను ఉపయోగించండి (డిఫాల్ట్)

en: Use headers defined for Confirmation emails
te: నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ల కోసం నిర్వచించిన హెడర్‌లను ఉపయోగించండి

en: Use image button instead of text button
te: టెక్స్ట్ బటన్ బదులుగా ఇమేజ్ బటన్ ఉపయోగించండి

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
te: దీన్ని ప్రారంభ బిందువుగా ఉపయోగించండి, కానీ మీరు నిలువు వరుసలను అనుకూలీకరించవచ్చు

en: Use minimal editor config
te: కనిష్ట ఎడిటర్ కాన్ఫిగర్ ఉపయోగించండి

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
te: కామాతో వేరు చేయబడిన వాటిని మినహాయించడానికి రోజులను పేర్కొనడానికి సంఖ్యలను ఉపయోగించండి ఉదా: 0,1,2%sఎక్కడ: 0 = ఆదివారం మరియు 1 = సోమవారం మొదలైనవి.

en: Use the adaptive positioning by default
te: అప్రమేయంగా అనుకూల స్థానాలను ఉపయోగించండి

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
te: డిఫాల్ట్ wp_mail () ను ఉపయోగించండి లేదా ఇమెయిల్‌లను పంపడానికి SMTP ని ఉపయోగించండి

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
te: గీత హోస్ట్ చేసిన ఉపరితలాలలో రెండరింగ్ కోసం చందా యొక్క వివరణను ఐచ్ఛికంగా నిల్వ చేయడానికి ఈ ఫీల్డ్‌ని ఉపయోగించండి.

en: Use this to add some extra styles for this element.
te: ఈ మూలకం కోసం కొన్ని అదనపు శైలులను జోడించడానికి దీన్ని ఉపయోగించండి.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
te: ఈ కొనుగోలు కోసం మీ ఇన్‌వాయిస్ నంబర్‌ను గుర్తించడానికి ఉపయోగించండి.

en: Use your own custom regex to validate this field
te: ఈ ఫీల్డ్‌ను ధృవీకరించడానికి మీ స్వంత కస్టమ్ రీజెక్స్‌ను ఉపయోగించండి

en: Use {tags} if needed
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించండి%sప్రతి అక్షాంశం మరియు రేఖాంశాన్ని పైపులతో వేరు చేసిన కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి ఉదా: lat|lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి, ప్రతి మోడ్‌ను కామాతో వేరు చేయండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: BUS, RAIL, SUBWAY, TRAIN, TRAM

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించండి, చెల్లుబాటు అయ్యే మోడ్‌లు: డ్రైవింగ్, బైసైక్లింగ్, ట్రాన్సిట్, వాకింగ్

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లను Use ఉపయోగించండి, అవసరమైతే మీరు మూడవ పార్టీ [షార్ట్‌కోడ్‌లను] కూడా ఉపయోగించవచ్చు. దయచేసి మీరు మూడవ పార్టీల నుండి [షార్ట్‌కోడ్‌లతో] కలిపి {ట్యాగ్‌లను ఉపయోగిస్తుంటే, ఇది ప్రారంభించిన DOM మూలకాలతో సమస్యలను కలిగిస్తుంది. ఎందుకంటే {ట్యాగ్‌లను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు HTML ఫీల్డ్ యొక్క విలువ మార్పును ప్రతిబింబించేలా HTML నవీకరించబడుతుంది, దీని వలన HTML మళ్లీ లోడ్ అవుతుంది, ప్రారంభించిన DOM మూలకాలను కోల్పోతుంది. HTML ఎలిమెంట్‌లో {ట్యాగ్‌లు} మరియు [షార్ట్‌కోడ్‌లను] కలపకపోవడమే ఉత్తమ పద్ధతి.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. ఉదాహరణ విలువలు: nl (నెదర్లాండ్స్ కోసం), ఎస్ (స్పెయిన్ కోసం), డి (జర్మనీ కోసం), UK (గ్రేట్ బ్రిటన్ కోసం)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. ఉదాహరణ విలువలు: మాకు (యుఎస్ఎ కోసం), ఎన్ఎల్ (నెదర్లాండ్స్ కోసం), ఎస్ (స్పెయిన్ కోసం), డి (జర్మనీ కోసం), యుకె (గ్రేట్ బ్రిటన్ కోసం)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. 1 మరియు 20 మధ్య విలువ ఉండాలి (ఎక్కువ అంటే ఎక్కువ జూమ్ చేయడం)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. దయచేసి మీ వే పాయింట్ పాయింట్లలో `మూలం` మరియు` గమ్యం` స్థానాలను చేర్చకుండా చూసుకోండి. ప్రతి వే పాయింట్ పాయింట్‌ను కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి. ఇలా ఫార్మాట్ చేయబడింది: {స్థానం}|{స్టాప్‌ఓవర్}
    ఎక్కడ 'స్థానం' అనేది చిరునామా లేదా లాట్‌లాంగ్ మరియు 'స్టాప్‌ఓవర్' 'నిజం' లేదా 'తప్పుడు', ఇక్కడ 'ట్రూ' అనేది వే పాయింట్ పాయింట్ మార్గంలో నిలిచిపోతుందని సూచిస్తుంది, ఇది మార్గాన్ని రెండు మార్గాలుగా విభజించే ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంటుంది. ఉదాహరణ విలువలు:
    చిరునామా 1, నగరం, దేశం|తప్పుడు
    చిరునామా 2, సిటీ 2, దేశం|నిజం
    చిరునామా 3, సిటీ 3, దేశం|తప్పుడు
    చిరునామా 4, సిటీ 4, దేశం|తప్పుడు

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. ప్రతి వే పాయింట్ పాయింట్‌ను కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి. ఇలా ఫార్మాట్ చేయబడింది: {స్థానం}|{స్టాప్‌ఓవర్}
    ఎక్కడ 'స్థానం' అనేది చిరునామా లేదా లాట్‌లాంగ్ మరియు 'స్టాప్‌ఓవర్' 'నిజం' లేదా 'తప్పుడు', ఇక్కడ 'ట్రూ' అనేది వే పాయింట్ పాయింట్ మార్గంలో నిలిచిపోతుందని సూచిస్తుంది, ఇది మార్గాన్ని రెండు మార్గాలుగా విభజించే ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంటుంది. ఉదాహరణ విలువలు:
    చిరునామా 1, నగరం, దేశం|తప్పుడు
    చిరునామా 2, సిటీ 2, దేశం|నిజం
    చిరునామా 3, సిటీ 3, దేశం|తప్పుడు
    చిరునామా 4, సిటీ 4, దేశం|తప్పుడు

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: FEWER_TRANSFERS లేదా LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: METRIC లేదా IMPERIAL

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: ఉత్తమమైనవి, నిరాశావాదం లేదా ఆశావాదం

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: నిజం లేదా తప్పు

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి. చెల్లుబాటు అయ్యే విలువలు: నిజం లేదా తప్పు. ప్రారంభించినప్పుడు అది మ్యాప్‌లో డిఫాల్ట్ బటన్లను చూపించదు

en: Use {tags} to define the returned Label per row
te: ప్రతి వరుసకు తిరిగి వచ్చిన లేబుల్‌ను నిర్వచించడానికి {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి

en: Use {tags} to define the returned Value per row
te: ప్రతి అడ్డు వరుసకు తిరిగి వచ్చిన విలువను నిర్వచించడానికి {ట్యాగ్‌లు Use ఉపయోగించండి

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
te: paypal ద్వారా చెల్లింపు నిర్ధారించబడినప్పుడు IPN (తక్షణ చెల్లింపు నోటిఫికేషన్‌లు) కోసం ఉపయోగించబడుతుంది

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
te: WooCommerce వంటి బాహ్య ప్లగిన్‌లకు ఉపయోగపడుతుంది.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
te: WooCommerce వంటి బాహ్య ప్లగిన్‌లకు ఉపయోగపడుతుంది. ఉదాహరణ: 'field_name|meta_key' (ఒక్కొక్కటి కొత్త లైన్‌లో)

en: User
te: వినియోగదారు

en: User Form locker / submission limit
te: వినియోగదారు ఫారం లాకర్ / సమర్పణ పరిమితి

en: User ID
te: వినియోగదారుని గుర్తింపు

en: User ID's:
te: వినియోగదారు IDలు:

en: User Registered (registration date)
te: వినియోగదారు నమోదు (నమోదు తేదీ)

en: User Status
te: వినియోగదారు స్థితి

en: User URL (website)
te: వినియోగదారు URL (వెబ్‌సైట్)

en: User did not upload any files
te: వినియోగదారు ఏ ఫైళ్ళను అప్‌లోడ్ చేయలేదు

en: User display name
te: వినియోగదారు ప్రదర్శన పేరు

en: User email
te: వినియోగదారు ఇమెయిల్

en: User input will automatically be converted into uppercase text
te: వినియోగదారు ఇన్పుట్ స్వయంచాలకంగా పెద్ద అక్షరంగా మార్చబడుతుంది

en: User login status after registration
te: నమోదు తర్వాత వినియోగదారు లాగిన్ స్థితి

en: User nicename
te: వినియోగదారు మారుపేరు

en: User role
te: వినియోగదారు పాత్ర

en: User roles:
te: వినియోగదారు పాత్రలు:

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
te: చెల్లింపును రద్దు చేసిన వినియోగదారు ఈ URLకి దారి మళ్లించబడతారు

en: User username
te: వినియోగదారు వినియోగదారు పేరు

en: User will be redirected to this URL after making a payment
te: చెల్లింపు చేసిన తర్వాత వినియోగదారు ఈ URLకి దారి మళ్లించబడతారు

en: User:
te: వినియోగదారు:

en: Username
te: వినియోగదారు పేరు

en: Username or E-mail address already exists, please try again
te: వినియోగదారు పేరు లేదా ఇ-మెయిల్ చిరునామా ఇప్పటికే ఉంది, దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: Users (wp_users)
te: వినియోగదారులు (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
te: వినియోగదారులు సభ్యత్వం పొందే ముందు నిర్ధారణ ఇమెయిల్‌ను అందుకుంటారు

en: VIP status for subscriber
te: చందాదారుల కోసం VIP స్థితి

en: Validate the field when the following conditions are met.
te: కింది షరతులు నెరవేర్చినప్పుడు ఫీల్డ్‌ను ధృవీకరించండి.

en: Validation
te: ధ్రువీకరణ

en: Validation error message
te: ధృవీకరణ లోపం సందేశం

en: Value
te: విలువ

en: Value (must be greater than 0)
te: విలువ (తప్పనిసరిగా 0 కంటే ఎక్కువగా ఉండాలి)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
te: కూపన్ వర్తించే డిస్కౌంట్‌ను సూచించే పెద్ద టాహ్న్ 0 మరియు చిన్నది లేదా 100కి సమానం.

en: Variable
te: వేరియబుల్

en: Variable field
te: వేరియబుల్ ఫీల్డ్

en: Verification E-mail Subject
te: ధృవీకరణ ఇ-మెయిల్ విషయం

en: Verify your account
te: మీ ఖాతా ని సరిచూసుకోండి

en: Vertical / Horizontal display
te: నిలువు / క్షితిజసమాంతర ప్రదర్శన

en: Vertical display ( | )
te: నిలువు ప్రదర్శన ( | )

en: Vertical tabs
te: లంబ ట్యాబ్‌లు

en: Vietnamese
te: వియత్నామీస్

en: View
te: చూడండి

en: View PayPal subscription
te: PayPal సభ్యత్వాన్ని వీక్షించండి

en: View PayPal transaction
te: PayPal లావాదేవీని వీక్షించండి

en: View Receipt
te: రసీదుని వీక్షించండి

en: View author
te: రచయితను వీక్షించండి

en: View contact entry
te: సంప్రదింపు ఎంట్రీని చూడండి

en: View online invoice
te: ఆన్‌లైన్ ఇన్‌వాయిస్‌ని వీక్షించండి

en: View order
te: ఆర్డర్ చూడండి

en: View post
te: పోస్ట్‌ని వీక్షించండి

en: View product
te: ఉత్పత్తిని వీక్షించండి

en: View subscription
te: సభ్యత్వాన్ని వీక్షించండి

en: View template HTML
te: టెంప్లేట్ HTMLని వీక్షించండి

en: Virtual product
te: వర్చువల్ ఉత్పత్తి

en: Voided
te: రద్దు చేయబడింది

en: WC Cart Items
te: WC కార్ట్ అంశాలు

en: WC Cart Items + Price
te: WC కార్ట్ అంశాలు + ధర

en: WC Cart Total
te: WC కార్ట్ మొత్తం

en: WC Cart Total (float format)
te: WC కార్ట్ మొత్తం (ఫ్లోట్ ఫార్మాట్)

en: WC Order
te: WC ఆర్డర్

en: WC Order Status
te: WC ఆర్డర్ స్థితి

en: WC order
te: WC ఆర్డర్

en: WC order status
te: WC ఆర్డర్ స్థితి

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
te: వేచి ఉండండి మాతో ఉండండి! దయచేసి మా ఫారమ్‌ను పూరించడానికి సమయాన్ని వెచ్చించండి!?

en: We
te: మేము

en: We couldn't find a user with the given email address!
te: మేము అందించిన ఇమెయిల్ చిరునామాతో వినియోగదారుని కనుగొనలేకపోయాము!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
te: కొత్త వినియోగదారుని నమోదు చేయడానికి అవసరమైన %1$s మరియు %2$s ఫీల్డ్‌లను మేము కనుగొనలేకపోయాము. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %3$sedit%4$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
te: ఫారమ్‌ను పాస్‌వర్డ్‌ని రక్షించడానికి అవసరమైన %1$s ఫీల్డ్‌ను మేము కనుగొనలేకపోయాము. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
te: పాస్‌వర్డ్‌లను రీసెట్ చేయడానికి అవసరమైన %1$s ఫీల్డ్‌ని మేము కనుగొనలేకపోయాము. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
te: కొత్త వినియోగదారుని లాగిన్ చేయడానికి అవసరమైన %1$s లేదా %2$s ఫీల్డ్‌లను మేము కనుగొనలేకపోయాము. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %3$sedit%4$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
te: మేము కొత్త పోస్ట్‌ను సృష్టించడానికి అవసరమైన %1$spost_title%2$s మరియు %1$spost_content%2$s ఫీల్డ్‌లను కనుగొనలేకపోయాము. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %3$sedit%4$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
te: మేము మీకు కొత్త ధృవీకరణ కోడ్‌ని పంపాము, మీ ఖాతాను ధృవీకరించడానికి మీ ఇమెయిల్‌ను తనిఖీ చేయండి!

en: We will reply within 24 hours.
te: మేము 24 గంటల్లో ప్రత్యుత్తరం ఇస్తాము.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
te: మేము 48 గంటల్లో ప్రత్యుత్తరం ఇస్తాము.
    
    శుభాకాంక్షలు, {option_blogname}

en: Weblog title; set in General Options
te: వెబ్లాగ్ శీర్షిక; సాధారణ ఎంపికలలో సెట్ చేయబడింది

en: Website
te: వెబ్‌సైట్

en: Website URL
te: వెబ్‌సైట్ URL

en: Wed
te: బుధ

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Weekly (every week)
te: వీక్లీ (ప్రతి వారం)

en: Weight of item (leave blank for none)
te: వస్తువు బరువు (ఏదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి)

en: Welcome back message
te: తిరిగి స్వాగతం సందేశం

en: Welcome back {user_login}!
te: {user_login}కి తిరిగి స్వాగతం!

en: Welsh/UK
te: వెల్ష్ / యుకె

en: Wether or not to draw Polyline on the map
te: మ్యాప్‌లో పాలిలైన్‌ను గీయడం మంచిది కాదు

en: Wether or not to draw Polyline(s)
te: పాలిలైన్ (ల) ను గీయడం లేదు

en: Wether or not to enable keyword feature
te: కీవర్డ్ లక్షణాన్ని ప్రారంభించడం లేదా కాదు

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీలో ఈ ఫీల్డ్ సేవ్ చేయకుండా నిరోధించడానికి.

en: Wether or not to use an image button
te: ఇమేజ్ బటన్‌ను ఉపయోగించకూడదు

en: Wether or not to use the address auto complete feature
te: చిరునామా ఆటో పూర్తి లక్షణాన్ని ఉపయోగించకూడదు

en: Wether or not to use the auto suggest feature
te: ఆటో సూచించే లక్షణాన్ని ఉపయోగించకూడదు

en: Wether or not to use the contact entry search feature
te: కాంటాక్ట్ ఎంట్రీ సెర్చ్ ఫీచర్‌ను ఉపయోగించకూడదు

en: Wether or not to use the distance calculator feature
te: దూర కాలిక్యులేటర్ లక్షణాన్ని ఉపయోగించకూడదు

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
te: WordPress టెక్స్ట్ ఎడిటర్ (wp_editor) ను ఉపయోగించడం

en: What should be the orientation of the next page?
te: తర్వాతి పేజీ యొక్క ధోరణి ఎలా ఉండాలి?

en: What should this button do?
te: ఈ బటన్ ఏమి చేయాలి?

en: What user role should this user get?
te: ఈ వినియోగదారు ఏ వినియోగదారు పాత్రను పొందాలి?

en: What's New?
te: క్రొత్తది ఏమిటి?

en: What's new?
te: క్రొత్తది ఏమిటి?

en: When above conditions are met set following value:
te: పై షరతులు నెరవేర్చినప్పుడు క్రింది విలువను సెట్ చేయండి:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
te: అడ్మిన్ నమోదును ఆమోదించినప్పుడు ఈ ఇమెయిల్ వినియోగదారుకు పంపబడుతుంది

en: When configured, the product(s) will not be listend on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
te: కాన్ఫిగర్ చేసినప్పుడు, ఆర్కైవ్ పేజీలలో (షాప్, వర్గం, ట్యాగ్ మరియు శోధన పేజీలు) ఉత్పత్తి(లు) వినబడవు. ఈ విధంగా ఫారమ్‌ను సమర్పించడం ద్వారా మాత్రమే ఉత్పత్తిని ఆర్డర్ చేయవచ్చు.%1$s%1$sప్రతి ఉత్పత్తి ID మరియు లేదా కేటగిరీ స్లగ్‌ని కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి. ఉదాహరణకు:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
te: కాన్ఫిగర్ చేసినప్పుడు, ఒకే ఉత్పత్తి పేజీ "కార్ట్‌కి జోడించు" విభాగం నిర్వచించిన ఫారమ్‌తో భర్తీ చేయబడుతుంది. ఇది అన్ని ఆర్కైవ్ పేజీలలో (షాప్, వర్గం, ట్యాగ్ మరియు శోధన పేజీలు) "ఉత్పత్తిని వీక్షించండి" బటన్‌తో "కార్ట్‌కు జోడించు" బటన్‌ను కూడా భర్తీ చేస్తుంది.%1$s%1$sఈ సెట్టింగ్ మీరు కలిగి ఉన్న ఉత్పత్తులకు స్పష్టంగా వాడుకలో ఉండదు. పై సెట్టింగ్‌లో మీ దుకాణం నుండి దాచబడింది.%1$s%1$sఇలా ఫార్మాట్ చేయబడిన కొత్త లైన్‌లో ప్రతిదానిని నిర్వచించండి:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
te: ఫీల్డ్‌ను సవరించేటప్పుడు మీరు ఈ సెట్టింగ్‌లను మార్చవచ్చు

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు మరియు ఎగువ సెట్టింగ్ "కార్ట్‌కు జోడించు" విభాగాన్ని ఫారమ్‌తో భర్తీ చేసినప్పుడు, ఉత్పత్తి యొక్క గ్యాలరీ కూడా తీసివేయబడుతుంది

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు మరియు ఎగువ సెట్టింగ్ "కార్ట్‌కు జోడించు" విభాగాన్ని ఫారమ్‌తో భర్తీ చేసినప్పుడు, ఉత్పత్తి ధర కూడా తీసివేయబడుతుంది

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు మరియు ఎగువ సెట్టింగ్ "కార్ట్‌కు జోడించు" విభాగాన్ని ఫారమ్‌తో భర్తీ చేసినప్పుడు, ఉత్పత్తి యొక్క రేటింగ్ కూడా తీసివేయబడుతుంది

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు మరియు ఎగువ సెట్టింగ్ "కార్ట్‌కు జోడించు" విభాగాన్ని ఫారమ్‌తో భర్తీ చేసినప్పుడు, ఉత్పత్తి యొక్క సంక్షిప్త వివరణ కూడా తీసివేయబడుతుంది

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు మరియు ఎగువ సెట్టింగ్ "కార్ట్‌కు జోడించు" విభాగాన్ని ఫారమ్‌తో భర్తీ చేసినప్పుడు, ఉత్పత్తి యొక్క శీర్షిక కూడా తీసివేయబడుతుంది

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
te: ఫారమ్ సమర్పణల తర్వాత ప్రారంభించబడిన ఫైల్‌లు స్వయంచాలకంగా తొలగించబడతాయి.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
te: ప్రారంభించినప్పుడు ఇది వినియోగదారు నమోదు చేసిన ఫారమ్ డేటాను సేవ్ చేస్తుంది మరియు వినియోగదారు పేజీని తిరిగి ఇచ్చినప్పుడు లేదా రిఫ్రెష్ చేసినప్పుడు ఈ డేటాతో ఫారమ్‌ను పాపులేట్ చేస్తుంది

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
te: ఎనేబుల్ చేసినప్పుడు ఎంచుకున్న తేదీ ఆధారంగా వయస్సు చూపబడుతుంది. వినియోగదారు వారి పుట్టిన తేదీని నమోదు చేసినప్పుడు లేదా మీరు ఆబ్జెక్ట్ వయస్సును తెలుసుకోవలసినప్పుడు ఇది ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు {loop_fields} ట్యాగ్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు ఫైల్‌లు ఇమెయిల్‌లో జాబితా చేయబడవు. ఫైళ్ళను అటాచ్‌మెంట్‌గా మాత్రమే డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. మీరు పెద్ద ఫైళ్ళతో పనిచేస్తున్నప్పుడు ఇమెయిల్ క్లయింట్ పరిమితుల కారణంగా అటాచ్మెంట్ తప్పిపోవచ్చని గుర్తుంచుకోండి.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
te: ఎనేబుల్ చేసినప్పుడు, ఫీల్డ్ ఫోకస్ చేయకపోయినా, ప్లేస్‌హోల్డర్ ఎల్లప్పుడూ దాని అనుకూల స్థితిలో ఉంటుంది

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
te: ప్రారంభించబడిన వినియోగదారులు ఫైల్‌ను అటాచ్‌మెంట్‌గా మాత్రమే డౌన్‌లోడ్ చేయగలరు మరియు ఫైల్ స్థానానికి సూచన ఉండదు. దయచేసి మీరు పంపగల అటాచ్మెంట్ పరిమాణంలో కొంతమంది ఇమెయిల్ క్లయింట్లకు పరిమితి ఉందని గమనించండి. మీరు పెద్ద జోడింపులను పంపితే, ఈ ఎంపికను తనిఖీ చేయకుండా వదిలేయడం మంచిది.

en: When form has been submitted
te: ఫారమ్ సమర్పించబడినప్పుడు

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
te: ఖాళీగా ఉంచినప్పుడు అది పైన నిర్వచించిన ఫీల్డ్ పేరుకు డిఫాల్ట్ అవుతుంది. డైనమిక్ నిలువు వరుసల లోపల, కౌంటర్ ఎక్కడ ఉంచాలో నిర్ణయించడానికి మీరు %dని ఉపయోగించవచ్చు ఉదా: "ఉత్పత్తి %d పరిమాణం:" "ఉత్పత్తి 3 పరిమాణం:"గా మార్చబడుతుంది.

en: When popup has been closed
te: పాప్అప్ మూసివేయబడినప్పుడు

en: When popup has been viewed
te: పాప్అప్ వీక్షించబడినప్పుడు

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
te: CSVని సేవ్ చేస్తున్నప్పుడు ఈ ఫీల్డ్‌లు CSV ఫైల్ నుండి మినహాయించబడతాయి

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
te: పెండింగ్‌లో/బ్లాక్ చేయబడినట్లు సెట్ చేసినప్పుడు, వినియోగదారు లాగిన్ చేయలేరు

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
te: ఇచ్చిన ప్రవేశానికి విరామం లేకుండా వినియోగదారు టైప్ చేయడం ప్రారంభించినప్పుడు అది ఏ హుక్స్ను ప్రేరేపించదు. ఈ ప్రవేశం "కీఅప్" ఈవెంట్‌లో మాత్రమే వర్తించబడుతుంది. వినియోగదారు టైప్ చేయడాన్ని ఆపివేసిన వెంటనే మరియు ప్రవేశం నింపిన వెంటనే అది హుక్స్‌ను అమలు చేస్తుంది. అప్రమేయంగా ఈ విలువ తక్షణ ట్రిగ్గర్‌ల కోసం 0 కు సెట్ చేయబడింది

en: When to Trigger?
te: ఎప్పుడు ట్రిగ్గర్ చేయాలి?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
te: కింది చెల్లింపు పద్ధతుల్లో దేనినైనా ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు %s వినియోగదారు చెల్లింపు విఫలమైనప్పుడు క్రింది ఇమెయిల్ వారికి పంపబడుతుంది. ఈ విధంగా వారు ఫారమ్‌ను మళ్లీ పూరించకుండానే వారి చెల్లింపును మళ్లీ ప్రయత్నించగలరు.

en: When value equals "yes" this will be the new value....
te: విలువ "అవును"కి సమానం అయినప్పుడు ఇది కొత్త విలువ అవుతుంది....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
te: విలువ "అవును" కానప్పుడు ఇది కొత్త విలువ అవుతుంది....

en: Where should your image link to?
te: మీ చిత్రం ఎక్కడ లింక్ చేయాలి?

en: Whether the post can accept comments
te: పోస్ట్ వ్యాఖ్యలను ఆమోదించగలదా

en: Whether the post can accept pings
te: పోస్ట్ పింగ్‌లను ఆమోదించగలదా

en: Whether to display media insert/upload buttons
te: మీడియా చొప్పించు / అప్‌లోడ్ బటన్లను ప్రదర్శించాలా

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
te: ప్రెస్‌లో ఉపయోగించిన కనీస ఎడిటర్ కాన్ఫిగరేషన్‌ను అవుట్‌పుట్ చేయాలా వద్దా

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
te: పేరాగ్రాఫ్లలో జోడించడానికి wpautop ఉపయోగించాలా

en: Which user roles are allowed to login?
te: లాగిన్ చేయడానికి ఏ వినియోగదారు పాత్రలు అనుమతించబడతాయి?

en: Why is this payment fraudulent?
te: ఈ చెల్లింపు ఎందుకు మోసపూరితమైనది?

en: Width (px)
te: వెడల్పు (px)

en: Will be visible in front of your field.
te: మీ ఫీల్డ్ ముందు కనిపిస్తుంది.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
te: మీ ఫీల్డ్ ముందు కనిపిస్తుంది. (తొలగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
te: ఈ సెట్టింగ్‌తో మీరు కామాతో వేరు చేయబడిన జాబితాకు బదులుగా ఎంచుకున్న ప్రతి ఎంపికకు లైన్ బ్రేక్‌లను ఉపయోగించడానికి &lt;br /&gt; ఉపయోగించవచ్చు. అవసరమైతే మీరు ఇతర HTML ను కూడా ఉపయోగించవచ్చు.

en: WooCommerce Checkout
te: WooCommerce చెక్అవుట్

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
te: ఈ ఫారమ్ కోసం WooCommerce Checkout ప్రారంభించబడింది, కానీ WooCommerce సక్రియం చేయబడలేదు!

en: WooCommerce My Account Menu Items
te: WooCommerce నా ఖాతా మెను అంశాలు

en: WooCommerce Order
te: WooCommerce ఆర్డర్

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
te: WooCommerce ఆర్డర్ శోధన (ఆర్డర్ డేటాతో ఫారమ్‌ను జనసాంద్రత చేయండి)

en: WooCommerce order (backend)
te: WooCommerce ఆర్డర్ (బ్యాకెండ్)

en: WooCommerce order (front-end)
te: WooCommerce ఆర్డర్ (ఫ్రంట్-ఎండ్)

en: WordPress web address; set in General Options
te: WordPress వెబ్ చిరునామా; సాధారణ ఎంపికలలో సెట్ చేయబడింది

en: Wrapper width in pixels
te: రేపర్ వెడల్పు పిక్సెల్‌లలో

en: Year range
te: సంవత్సరం పరిధి

en: Yearly (every year)
te: వార్షిక (ప్రతి సంవత్సరం)

en: Yes
te: అవును

en: Yes (enabled)
te: అవును (ప్రారంభించబడింది)

en: Yes (hide)
te: అవును (దాచు)

en: Yes (users can't edit the value)
te: అవును (వినియోగదారులు విలువను సవరించలేరు)

en: Yes, but not when the following conditions are met
te: అవును, కానీ కింది షరతులు నెరవేర్చినప్పుడు కాదు

en: Yes, save form progression
te: అవును, ఫారమ్ పురోగతిని సేవ్ చేయండి

en: Yes, store files in a year/month folder structure
te: అవును, ఒక సంవత్సరం / నెల ఫోల్డర్ నిర్మాణంలో ఫైళ్ళను నిల్వ చేయండి

en: Yesterday
te: నిన్న

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
te: మీరు తనిఖీ చేయడానికి {tags} ఫీల్డ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి అనుమతించబడ్డారు

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
te: మీరు మీ ఫారమ్ నుండి జాబితాను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారుని అనుమతించాలనుకుంటే {tag}ని ఉపయోగించడానికి మీకు అనుమతి ఉంది

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
te: మీరు బహుళ ID లను ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు. దయచేసి చివరి ఎంట్రీ ఎల్లప్పుడూ ఉపయోగించబడుతుందని దయచేసి గమనించండి.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
te: మీ ఫారమ్‌లోని డ్రాప్‌డౌన్ లేదా రేడియో/చెక్‌బాక్స్ నుండి జాబితాను ఎంచుకోవడానికి వినియోగదారుని అనుమతించాలనుకుంటే మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడతారు.

en: You are allowed to use {tags}.
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు. (దశాంశ ఆకృతి మాత్రమే అనుమతించబడుతుంది ఉదా: 16.95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%1$s ప్రతి అంశాన్ని కొత్త పంక్తిలో ఉంచండి, పైపుల ద్వారా ప్రత్యేక విలువలు%1$sమీరు ఉపయోగించకూడదనుకునే ఎంపికలను ఖాళీగా ఉంచండి, ఉదాహరణకు:%1$s%1$s %2$s3.49 డాలర్ల ఉత్పత్తిని 5 రెట్లు జోడించడానికి ఈ క్రింది విధంగా వ్రాయండి:%3$s%1$s3.49|5|పువ్వులు%1$s%1$s%2$sక్రింద మీరు {తో పూర్తి ఉదాహరణను చూడవచ్చు ట్యాగ్‌లు}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor ప్రతి ఎంపిక గురించి మరింత సమాచారం %4$sPayPal యొక్క వేరియబుల్ రిఫరెన్స్%5$sని చదవండి

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
te: మీరు {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%1$sప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి.%1$sఉదాహరణలు:%1$s2020-03-25 (నిర్దిష్ట తేదీని మినహాయించి)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (తేదీ పరిధిని మినహాయించి)%1$s01 (అన్ని నెలలకు మొదటి రోజు మినహాయించి)%1$s10 (అన్ని నెలలకు 10వ రోజు మినహాయించబడింది)%1$sజనవరి (నెల జనవరి మినహాయించి)%1$sMar (నెల మినహాయించబడింది మార్చి)%1$sDec (డిసెంబర్ నెల మినహాయించి)%1$sw@సరి (ప్రతి వారం @ సరి వారాలు)%1$sw@బేసి (ప్రతి ఇతర వారం @ బేసి వారాలు)%1$s1@సరి (ప్రతి ఇతర సోమవారం @ సరి వారాలు)%1$s2@సరి (ప్రతి ఇతర మంగళవారం @ సరి వారాలు)%1$s1@బేసి (ప్రతి ఇతర సోమవారం @ బేసి వారాలు)%1$s2@బేసి (ప్రతి ఇతర మంగళవారం @ బేసి వారాలు)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
te: మీరు {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%1$sప్రతి వ్యవధిని కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి, పైపుల ద్వారా ప్రత్యేక విలువలు, ఉదాహరణకు:%1$s%2$s7 రోజుల ట్రయల్ ఉచితంగా:%3$s 0|7|D %1$s%2$sట్రయల్ తర్వాత 3 వారాలకు 5 డాలర్లు:%3$s 5|3|W%1$s%2$sఆ తర్వాత ప్రతి సంవత్సరానికి $49.99:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime ఫార్మాట్ ఎంపికలు:%3$s D=రోజులు, W=వారాలు, M=నెలలు, Y=సంవత్సరాలు

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%s చెల్లుబాటు అయ్యే విలువల కోసం, PayPal%s ద్వారా మద్దతిచ్చే %sదేశాలు మరియు ప్రాంతాలను చూడండి.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%s చెల్లుబాటు అయ్యే విలువల కోసం, %sదేశం మరియు ప్రాంత కోడ్‌లు%s చూడండి.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
te: మీరు {tags}ని ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%s చెల్లుబాటు అయ్యే విలువల కోసం, %sఅక్షర సెట్‌ని సెట్ చేయడం చూడండి — charset%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
te: మీరు {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించడానికి అనుమతించబడ్డారు.%sఒక్కొక్కటిని కొత్త లైన్‌లో ప్రత్యేక పరామితి మరియు పైపుల ద్వారా విలువను ఉంచండి ఉదా:%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
te: మీరు ప్రస్తుతం లాగిన్ కాలేదు. ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి మీరు లాగిన్ అయ్యారని నిర్ధారించుకోండి!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
te: ఆర్డర్‌కి కనెక్ట్ చేయబడినందున ఈ ఎంట్రీని సవరించడానికి మీకు అనుమతి లేదు:

en: You are not allowed to login!
te: మీరు లాగిన్ చేయడానికి అనుమతించబడరు!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
te: "కోడ్" టాబ్ తెరిచినప్పుడు ఫారమ్‌ను సేవ్ చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
te: మీరు అవసరమైతే %sSuper ఫారమ్‌లు > సెట్టింగ్‌లు > బ్యాకెండ్ సెట్టింగ్‌లు%s ద్వారా అనుకూల స్థితిగతులను జోడించవచ్చు

en: You can adjust the size of your background image here
te: మీరు మీ నేపథ్య చిత్రం పరిమాణాన్ని ఇక్కడ సర్దుబాటు చేయవచ్చు

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
te: మీరు స్ట్రిప్ %sDashboard%s ద్వారా కొత్త ఉత్పత్తి మరియు ధరను సృష్టించవచ్చు.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
te: మీరు గీత డాష్‌బోర్డ్ యొక్క %sకూపన్ నిర్వహణ%s పేజీ ద్వారా కూపన్‌లను సులభంగా సృష్టించవచ్చు.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
te: మీరు బహుళ వర్గీకరణలు మరియు బహుళ వర్గాలను నిర్వచించవచ్చు, ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచవచ్చు. ప్రతి వర్గాన్ని కామాతో వేరు చేయండి.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
te: మీరు %sBilling > Products > Prices plans%s క్రింద మీ ప్లాన్ IDని కనుగొనవచ్చు.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
te: zapier.comలో మీ Zapని వీక్షిస్తున్నప్పుడు మీరు మీ webhook URLని కనుగొనవచ్చు

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
te: ఈ డేటాను ఫారమ్ సమర్పకుడికి పంపకుండా మీరు నిరోధించవచ్చు (నిర్ధారణ ఇమెయిల్ పంపే ఎంపిక ప్రారంభించబడితే).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
te: మీరు ఇమెయిల్‌లో {register_generated_password}తో రూపొందించిన పాస్‌వర్డ్‌ని తిరిగి పొందవచ్చు

en: You can use field tags {field_name} if you want
te: మీకు కావాలంటే ఫీల్డ్ ట్యాగ్‌లను {field_name use ఉపయోగించవచ్చు

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
te: వినియోగదారు ఇన్‌పుట్ ఆధారంగా దిగువ సెట్టింగ్‌లను కాన్ఫిగర్ చేయడానికి మీరు ఫీల్డ్ {ట్యాగ్‌లు}ని ఉపయోగించవచ్చు.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
te: ఫీల్డ్ విలువలను తిరిగి పొందడానికి మీరు ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించవచ్చు ఉదా: ({field1}+{field2})*7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
te: మీరు ఈ విలువను మీ కస్టమర్ స్టేట్‌మెంట్‌లలో కనిపించే పూర్తి వివరణగా ఉపయోగించవచ్చు. తప్పనిసరిగా కనీసం ఒక అక్షరం, గరిష్టంగా 22 అక్షరాలు ఉండాలి. మీ కస్టమర్ స్టేట్‌మెంట్‌పై ఏకపక్ష స్ట్రింగ్ ప్రదర్శించబడుతుంది. ఉదాహరణగా, మీ వెబ్‌సైట్ "RunClub" అయితే మరియు మీరు ఛార్జింగ్ చేస్తున్న అంశం రేస్ టిక్కెట్ అయితే, మీరు "RunClub 5K రేస్ టిక్కెట్"ని పేర్కొనవచ్చు.

en: You did not select a form!
te: మీరు ఫారమ్‌ను ఎంచుకోలేదు!

en: You do not have permission to delete this entry.
te: ఈ ఎంట్రీని తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You do not have permission to submit this form!
te: ఈ ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి మీకు అనుమతి లేదు!

en: You do not have permission to view this listing
te: ఈ జాబితాను వీక్షించడానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: You do not have permissions to edit this entry.
te: ఈ ఎంట్రీని సవరించడానికి మీకు అనుమతులు లేవు.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
te: మీకు %1$s అనే ఫీల్డ్ ఉంది కానీ మీరు చెల్లుబాటు అయ్యే వర్గీకరణ పేరును సెట్ చేయలేదు. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
te: మీకు నకిలీ ఫీల్డ్ పేర్లు ఉన్నాయి. దయచేసి ప్రతి ఫీల్డ్‌కు ప్రత్యేకమైన పేరు ఉందని నిర్ధారించుకోండి!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
te: మీకు నకిలీ రహస్య పేర్లు ఉన్నాయి. దయచేసి ప్రతి రహస్యానికి ప్రత్యేకమైన పేరు ఉందని నిర్ధారించుకోండి!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
te: మీరు ఈ ఫారమ్ కోసం పాస్‌వర్డ్ రక్షణను ఎనేబుల్ చేసారు, కానీ మేము ఈ పేరుతో పాస్‌వర్డ్ ఫీల్డ్‌ను కనుగొనలేకపోయాము: %1$s. దయచేసి మీ ఫారమ్‌ను %2$sedit%3$s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
te: కార్ట్‌కు ఏ ఉత్పత్తులను జోడించాలో మీరు నిర్వచించలేదు. దయచేసి మీ ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లను %sedit%s చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
te: మీరు ఇంకా మీ ఖాతాను ధృవీకరించలేదు. దయచేసి మీ ధృవీకరణ ఇమెయిల్‌ను మళ్లీ పంపడానికి మీ ఇమెయిల్‌ని తనిఖీ చేయండి లేదా %shere%sని క్లిక్ చేయండి.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
te: ఈ ఫారమ్‌ను సమర్పించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా లాగిన్ అయి ఉండాలి. లాగిన్ చేయడానికి %shere%sని క్లిక్ చేయండి!

en: You refunded the payment.
te: మీరు చెల్లింపును రీఫండ్ చేసారు.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
te: మీరు సాధారణంగా టెక్స్ట్‌ఏరియా ఫీల్డ్‌ని ఉపయోగిస్తున్నారు, ఇక్కడ ప్రతి ఎంపిక కొత్త లైన్‌లో ఉంచబడుతుంది. మీరు పైపులతో లేబుల్ మరియు విలువను కూడా వేరు చేయవచ్చు. ఉదాహరణ టెక్స్ట్ ఏరియా విలువ ఇలా ఉంటుంది:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF ఫీల్డ్‌లకు కూడా మద్దతు ఉంది)

en: Your API key seems to be invalid
te: మీ API కీ చెల్లదు

en: Your Address
te: మీ చిరునామా

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
te: ఉదాహరణకు మీ ప్రేక్షకుల ID: f25b7204f4

en: Your Company Name
te: మీ కంపెనీ పేరు

en: Your E-mail Address
te: మీ ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Your First Name
te: మీ మొదటి పేరు

en: Your Forms
te: మీ ఫారమ్‌లు

en: Your Full Name
te: మీ పూర్తి పేరు

en: Your HTML here...
te: మీ HTML ఇక్కడ ...

en: Your Last Name
te: నీ చివరి పేరు

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
te: మీ PayPal ID లేదా మీ PayPal ఖాతాతో అనుబంధించబడిన ఇమెయిల్ చిరునామా. ఇ-మెయిల్ చిరునామాలు తప్పనిసరిగా ధృవీకరించబడాలి.

en: Your Phonenumber
te: మీ చరవాణి సంఖ్య

en: Your SMTP server
te: మీ SMTP సర్వర్

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
te: తనిఖీ చేయడానికి ఫీల్డ్ {ట్యాగ్‌లను enter నమోదు చేయడానికి మీకు అనుమతి ఉంది

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
te: మీరు ప్రస్తుతం "ఫారమ్ సెట్టింగులు> థీమ్ & రంగులు> ఫీల్డ్ చిహ్నాలను దాచు" కింద ఫీల్డ్ చిహ్నాలను దాచడానికి ఎంపికను ప్రారంభించినందున మీ చిహ్నాలు ప్రదర్శించబడవు.

en: Your new password
te: మీ కొత్త పాస్‌వర్డ్

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
te: మీ పాస్‌వర్డ్ రీసెట్ చేయబడింది. మేము మీ ఇమెయిల్ చిరునామాకు కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను పంపాము.

en: Your subtitle
te: మీ ఉపశీర్షిక

en: Your title
te: మీ శీర్షిక

en: Zapier Settings
te: జాపియర్ సెట్టింగ్‌లు

en: Zapier webhook URL
te: జాపియర్ వెబ్‌హుక్ URL

en: Zipcode
te: పిన్‌కోడ్

en: Zipcode & City
te: జిప్‌కోడ్ & సిటీ

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
te: [ఆర్డర్ # {ID} - {_బిల్లింగ్_మెయిల్}, {_బిల్లింగ్_ మొదటి_పేరు} {_బిల్లింగ్_లాస్ట్_పేరు}]

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
te: [రంగు] HEX రంగులను ఎంచుకోవడానికి (లేదా స్థానిక కలర్‌పికర్ మూలకాన్ని ఉపయోగించండి)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
te: తేదీలను ఎంచుకోవడానికి [తేదీ] (లేదా స్థానిక తేదీ మూలకాన్ని ఉపయోగించండి)

en: [datetime-local] for choosing date + time
te: తేదీ + సమయాన్ని ఎంచుకోవడానికి [డేట్‌టైమ్-లోకల్]

en: [email] for entering email addresses
te: ఇమెయిల్ చిరునామాలను నమోదు చేయడానికి [ఇమెయిల్]

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
te: అంతర్జాతీయ ఫోన్ నంబర్‌లను నమోదు చేయడానికి [int-phone]

en: [month] for choosing months
te: [నెల] నెలలు ఎంచుకోవడానికి

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
te: సంఖ్యలను నమోదు చేయడానికి [సంఖ్య] (ధ్రువీకరణ స్వయంచాలకంగా "ఫ్లోట్" కు సెట్ చేయబడుతుంది)

en: [tel] for entering phonenumbers
te: [tel] ఫోన్‌నంబర్లను నమోదు చేసినందుకు

en: [text] normal text field (default)
te: [టెక్స్ట్] సాధారణ టెక్స్ట్ ఫీల్డ్ (డిఫాల్ట్)

en: [time] for choosing time
te: [సమయం] సమయం ఎంచుకోవడానికి

en: [url] for entering URL's
te: [url] URL లను నమోదు చేయడానికి

en: address
te: చిరునామా

en: amount
te: మొత్తం

en: autosuggest
te: ఆటోసూచించు

en: bottom
te: దిగువ:

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
te: ఇది గతంలో ఉన్నందున రిమైండర్ తేదీగా ఉపయోగించబడదు, దయచేసి "ఫారమ్ సెట్టింగ్‌లు > ఇ-మెయిల్ రిమైండర్‌లు" క్రింద మీ సెట్టింగ్‌లను తనిఖీ చేయండి.

en: case sensitive
te: కేస్ సెన్సిటివ్

en: color
te: రంగు

en: column
te: కాలమ్

en: country
te: దేశం

en: country_full
te: దేశం_ఫుల్

en: country_iso2
te: దేశం_ఇసో 2

en: date
te: తేదీ

en: default
te: డిఫాల్ట్

en: e.g: 1
te: ఉదా: 1

en: e.g: SbwGtc0x
te: ఉదా: SbwGtc0x

en: e.g: price_XXXX
te: ఉదా: ధర_XXXX

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
te: ఉదా: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
te: ఉదా: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: email
te: ఇమెయిల్

en: enter the field name
te: ఫీల్డ్ పేరును నమోదు చేయండి

en: entry_search
te: ఎంట్రీ_శోధన

en: feeling4design
te: అనుభూతి 4 రూపకల్పన

en: file
te: ఫైల్

en: first_choice
te: మొదటి ఎంపిక

en: form
te: రూపం

en: form-not-saved-yet
te: ఫారమ్-ఇంకా సేవ్ చేయబడలేదు

en: height
te: ఎత్తు

en: hidden
te: దాచబడింది

en: http://
te: http: //

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
te: చెల్లుబాటు అయ్యే 24-గంటల క్లాక్ ఫార్మాట్ కాదు, దయచేసి సరిదిద్దండి మరియు 24-గంటల ఆకృతిని ఉపయోగించాలని నిర్ధారించుకోండి ఉదా: 21:45

en: leave blank to remove
te: తొలగించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: left
te: ఎడమ:

en: name
te: పేరు

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
te: అడాప్టివ్ ప్లేస్‌హోల్డర్లు ప్రారంభించబడినప్పుడు మాత్రమే ఉపయోగించబడుతుంది

en: option
te: ఎంపిక

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
te: option_value1|ఎంపిక లేబుల్ 1
    option_value2|ఎంపిక లేబుల్ 2

en: optional
te: ఐచ్ఛికం

en: or leave blank for no maximum date
te: లేదా గరిష్ట తేదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి

en: or leave blank for no minimum date
te: లేదా కనీస తేదీ లేకుండా ఖాళీగా ఉంచండి

en: or leave blank to allow all roles
te: లేదా అన్ని పాత్రలను అనుమతించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: or leave blank to display to all roles
te: లేదా అన్ని పాత్రలకు ప్రదర్శించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: or leave blank to only display to the roles defined above
te: లేదా పైన నిర్వచించిన పాత్రలను మాత్రమే ప్రదర్శించడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
te: లేదా పైన నిర్వచించిన పాత్రల ద్వారా మాత్రమే ఫిల్టర్ చేయడానికి ఖాళీగా ఉంచండి

en: password
te: పాస్వర్డ్

en: phonenumber
te: ఫోను నంబరు

en: price
te: ధర

en: put each on a new line
te: ప్రతి ఒక్కటి కొత్త లైన్‌లో ఉంచండి

en: quantity
te: పరిమాణం

en: question
te: ప్రశ్న

en: rating
te: రేటింగ్

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
te: సిఫార్సు చేయబడిన రెండర్ స్కేల్ 1 మరియు 3 మధ్య ఉంటుంది (డిఫాల్ట్ స్కేల్ 2)

en: result
te: ఫలితం

en: results
te: ఫలితాలు

en: retrieve method
te: పద్ధతిని తిరిగి పొందండి

en: right
te: కుడి:

en: search...
te: వెతకండి...

en: second_choice
te: రెండవ_చాయిస్

en: select a state
te: రాష్ట్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: select your country
te: మీ దేశాన్ని ఎంచుకోండి

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
te: కామాతో వేరుచేయబడింది ఉదా: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
te: కామాతో వేరు చేయబడింది ఉదా: అడ్మినిస్ట్రేటర్, ఎడిటర్

en: separated by comma's
te: కామాలతో వేరు చేయబడింది

en: signature
te: సంతకం

en: specifies the width of the line in pixels.
te: రేఖ యొక్క వెడల్పును పిక్సెల్‌లలో పేర్కొంటుంది.

en: state
te: రాష్ట్రం

en: subtotal
te: ఉపమొత్తం

en: tags
te: టాగ్లు

en: third_choice
te: మూడవ_చాయిస్

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
te: ఇది మీ ఫారమ్ ఎగువన డ్రాప్‌డౌన్‌ను జోడిస్తుంది, దాని నుండి వినియోగదారు భాషను ఎంచుకోవచ్చు

en: time
te: సమయం

en: title
te: శీర్షిక

en: top
te: టాప్

en: unique_code
te: ఏకైక_కోడ్

en: use {tags} if needed
te: అవసరమైతే {ట్యాగ్‌లు use ఉపయోగించండి

en: variable
te: వేరియబుల్

en: version
te: సంస్కరణ: Telugu

en: was refunded
te: తిరిగి చెల్లించబడింది

en: website
te: వెబ్‌సైట్

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
te: ఎలిమెంటర్‌ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, మీరు మీ ఫారమ్‌లను ప్రదర్శించడానికి స్థానిక సూపర్ ఫారమ్‌ల విడ్జెట్ లేదా షార్ట్‌కోడ్ విడ్జెట్‌ను ఉపయోగించాలి

en: width
te: వెడల్పు

en: {email}
te: {ఇమెయిల్}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
te: ఇమెయిల్ బాడీ లోపల {loop_fields this ఈ కంటెంట్‌తో భర్తీ చేయబడుతుంది

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
te: head pdf_page} మరియు {pdf_total_pages} ట్యాగ్‌లను మీ శీర్షిక / ఫుటరులో ఉపయోగించడానికి ఒక HTML మూలకం లోపల ఉపయోగించవచ్చు.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
te: విలువలను డైనమిక్‌గా తిరిగి పొందడానికి {ట్యాగ్‌లు} ఉపయోగించవచ్చు
