Super Forms - All In One Bundle - en to vi translation catalogue (2976 entries)

en:  version
vi:  phiên bản

en: !! Not contains
vi: !! Không chứa

en: != Not equal
vi: ! = Không bằng

en: " " (space only)
vi: "" (chỉ khoảng trắng)

en: " column
vi: " cột

en: "," (comma only)
vi: "," (chỉ dấu phẩy)

en: "Off" label
vi: Nhãn "tắt"

en: "Off" value
vi: Giá trị "tắt"

en: "On" label
vi: Nhãn "bật"

en: "On" value
vi: Giá trị "bật"

en: %2$sSeparate each role by comma, available roles:%3$s%1$s%4$s
vi: %2$sPhân tách từng vai trò bằng dấu phẩy, các vai trò có sẵn:%3$s%1$s%4$s

en: %3$s%1$s
                                %4$sExample for custom%5$s %6$spublic directory:%7$s%1$s
                                Site visitors will be able to access/download files directly via URL's%1$s
                                %2$smy-custom-public-folder%3$s%1$s
                                %4$sExample for custom%5$s %6$sprivate directory:%7$s%1$s
                                Files will be stored securely outside of the site root directory.%1$s
                                Site visitors won't be able to access/download files via URL's%1$s
                                Only use this option if you have sensitive file uploads. If you do not, then it might be best to just use the "Hide files from Media Library" setting.%1$s
                                Storing files at a secure location can brake some functionality and features related to files/media.%1$s
                                On some servers it isn't possible for Super Forms to create the private directory due to permissions, in that case contact your provider.%1$s
                                %2$s../my-custom-private-folder%3$s%1$s
                                %6$sNote to WordPress installations in a subdirectory:%7$s to use a secure directory you will have to go up another directory in your root tree like so:%1$s
                                %2$s../../my-custom-private-folder%3$s
vi: %3$s%1$s
                                %4$sVí dụ cho thư mục tùy chỉnh%5$s%6$spublic:%7$s%1$s
                                Khách truy cập trang web sẽ có thể truy cập / tải xuống tệp trực tiếp qua%1$s của URL
                                %2$smy-custom-public-folder%3$s%1$s
                                %4$sVí dụ cho thư mục tùy chỉnh%5$s%6$sprivate:%7$s%1$s
                                Các tệp sẽ được lưu trữ an toàn bên ngoài thư mục gốc của trang web.%1$s
                                Khách truy cập trang web sẽ không thể truy cập / tải xuống tệp qua%1$s của URL
                                Chỉ sử dụng tùy chọn này nếu bạn tải lên tệp nhạy cảm. Nếu bạn không làm như vậy, thì tốt nhất bạn chỉ nên sử dụng cài đặt "Ẩn tệp khỏi Thư viện phương tiện".%1$s
                                Lưu trữ tệp ở vị trí an toàn có thể hạn chế một số chức năng và tính năng liên quan đến tệp / phương tiện.%1$s
                                Trên một số máy chủ, Super Forms không thể tạo thư mục riêng do quyền, trong trường hợp đó, hãy liên hệ với nhà cung cấp của bạn.%1$s
                                %2$s ../ my-custom-private-folder%3$s%1$s
                                %6$sLưu ý cài đặt WordPress trong thư mục con:%7$s để sử dụng thư mục an toàn, bạn sẽ phải truy cập một thư mục khác trong cây gốc của mình như sau:%1$s
                                %2$s ../../ my-custom-private-folder%3$s

en: %d of %d contact entries imported!
vi: Đã nhập% d trong số% d mục liên hệ!

en: %s%sDocumentation:%s %sSingle product checkout with a fixed quantity and price%s%s
vi: %s%sTài liệu:%s %sThanh toán sản phẩm đơn lẻ với số lượng và giá cố định%s%s

en: %s%sNote:%s if you only want users to be able to order products via this form you can configure the products in question to be excluded from your regular shop. Alternatively you can also define to replace the product "Add to cart" area with your form. You can define those settings here: %sSuper Forms > Settings > WooCommerce Checkout%s%s
vi: %s%sLưu ý:%s nếu bạn chỉ muốn người dùng có thể đặt hàng qua biểu mẫu này, bạn có thể định cấu hình các sản phẩm được đề cập để loại trừ khỏi cửa hàng thông thường của bạn. Ngoài ra, bạn cũng có thể xác định để thay thế vùng "Thêm vào giỏ hàng" của sản phẩm bằng biểu mẫu của bạn. Bạn có thể xác định các cài đặt đó tại đây:%sSuper Forms> Settings> WooCommerce Checkout%s%s

en: %s. Please contact your webmaster and increase this limit inside your php.ini file!
vi: %s. Vui lòng liên hệ với quản trị viên web của bạn và tăng giới hạn này bên trong tệp php.ini của bạn!

en: %s. Please refresh this page and try again!
vi: %s. Vui lòng làm mới trang này và thử lại!

en: %sCreate a webhook ID%s%sEndpoint URL must be: %s
vi: %sTạo ID webhook%s%s URL của điểm phải là: %s

en: %sDisable this notification%s
vi: %sTắt thông báo này%s

en: %sERROR%s: You are not allowed to login.
vi: %sERROR%s: Bạn không được phép đăng nhập.

en: %sError:%s Something went wrong while logging in, please try again
vi: %sError:%s Đã xảy ra lỗi khi đăng nhập, vui lòng thử lại

en: %sForm elements:%s
vi: %s Phần tử định dạng:%s

en: %sForm settings:%s
vi: %sCài đặt định dạng:%s

en: %sSearch for Google fonts%s, then Copy Paste the URL e.g:%s%s
vi: % s Tìm kiếm Google phông chữ% s, sau đó Sao chép Dán URL, ví dụ:% s% s

en: %sTranslation settings:%s (this only includes the translation settings, not the actual strings, this is stored in the "Form elements" code)
vi: %s Cài đặt dịch:%s (cài đặt này chỉ bao gồm cài đặt dịch, không phải các chuỗi thực tế, cài đặt này được lưu trữ trong mã "Phần tử biểu mẫu")

en: &copy; Someone, somewhere 2015
vi: © Ai đó, ở đâu đó 2015

en: &copy; Someone, somewhere 2016
vi: © Ai đó, ở đâu đó 2016

en: &gt; && &lt; Greater than AND Less than
vi: &gt; &amp;&amp; &lt;Lớn hơn VÀ Nhỏ hơn

en: &gt; && &lt;= Greater than AND Less than or equal to
vi: &gt; &amp;&amp; &lt;= Lớn hơn VÀ Nhỏ hơn hoặc bằng

en: &gt; Greater than
vi: &gt; Lớn hơn

en: &gt; || &lt; Greater than OR Less than
vi: &gt; || &lt;Lớn hơn HOẶC Nhỏ hơn

en: &gt; || &lt;= Greater than OR Less than or equal to
vi: &gt; || &lt;= Lớn hơn HOẶC Nhỏ hơn hoặc bằng

en: &gt;= && &lt; Greater than or equal to AND Less than
vi: &gt; = &amp;&amp; &lt;Lớn hơn hoặc bằng VÀ Nhỏ hơn

en: &gt;= && &lt;= Greater than or equal to AND Less than or equal to
vi: &gt; = &amp;&amp; &lt;= Lớn hơn hoặc bằng VÀ Nhỏ hơn hoặc bằng

en: &gt;= Greater than or equal to
vi: &gt; = Lớn hơn hoặc bằng

en: &gt;= || &lt; Greater than or equal to OR Less than
vi: &gt; = || &lt;Lớn hơn hoặc bằng HOẶC Nhỏ hơn

en: &gt;= || &lt;= Greater than or equal to OR Less than or equal to
vi: &gt; = || &lt;= Lớn hơn hoặc bằng HOẶC Nhỏ hơn hoặc bằng

en: &lt;  Less than
vi: &lt;Ít hơn

en: &lt;= Less than or equal
vi: &lt;= Nhỏ hơn hoặc bằng

en: (0 = disabled)
vi: (0 = bị vô hiệu hóa)

en: (12 = default)
vi: (12 = mặc định)

en: (14 = default)
vi: (14 = mặc định)

en: (16 = default)
vi: (16 = mặc định)

en: (20 = default)
vi: (20 = mặc định)

en: (Copy)
vi: (Sao chép)

en: (default line height is 1.2)
vi: (chiều cao dòng mặc định là 1,2)

en: (leave blank for default paddings)
vi: (để trống cho phần đệm mặc định)

en: (leave blank for no custom paddings)
vi: (để trống không có đệm tùy chỉnh)

en: (leave blank for no input mask)%sa - Represents an alpha character (A-Z,a-z)%s9 - Represents a numeric character (0-9)%s* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9)
vi: (để trống không có dấu hiệu nhập)%sa - Đại diện cho một ký tự alpha (A-Z, a-z)%s9 - Đại diện cho một ký tự số (0-9)%s* - Đại diện cho một ký tự chữ và số (A-Z, a-z, 0-9)

en: (leave blank to use your WordPress theme styles)
vi: (để trống để sử dụng các kiểu chủ đề WordPress của bạn)

en: (optional)
vi: (không bắt buộc)

en: (optional) Do not lock form, but still display a message
vi: (tùy chọn) Không khóa biểu mẫu, nhưng vẫn hiển thị thông báo

en: (optional) Empty error message
vi: (tùy chọn) Thông báo lỗi trống

en: (optional) Normalize strings
vi: (tùy chọn) Chuẩn hóa chuỗi

en: (optional) Populate the following field with the total distance
vi: (tùy chọn) Điền tổng khoảng cách vào trường sau

en: (optional) Populate the following field with the total Travel time (duration)
vi: (tùy chọn) Điền vào trường sau đây với tổng Thời gian di chuyển (thời lượng)

en: (optional) Reply to email
vi: (tùy chọn) Trả lời email

en: (optional) Reply to name
vi: (tùy chọn) Trả lời tên

en: (optional) Set a custom reply to header
vi: (tùy chọn) Đặt câu trả lời tùy chỉnh cho tiêu đề

en: (optional) Specifies a preferred mode of transit
vi: (tùy chọn) Chỉ định phương thức vận chuyển ưu tiên

en: (optional) Specifies preferences for transit routes
vi: (tùy chọn) Chỉ định tùy chọn cho các tuyến đường chuyển tuyến

en: (optional) specifies that the route using the supplied waypoints may be optimized by rearranging the waypoints in a more efficient order
vi: (tùy chọn) chỉ định rằng tuyến đường sử dụng các điểm tham chiếu được cung cấp có thể được tối ưu hóa bằng cách sắp xếp lại các điểm theo thứ tự hiệu quả hơn

en: (optional) Specifies the assumptions to use when calculating time in traffic
vi: (tùy chọn) Chỉ định các giả định sẽ sử dụng khi tính toán thời gian tham gia giao thông

en: (optional) Specifies the desired time of arrival
vi: (tùy chọn) Chỉ định thời gian đến mong muốn

en: (optional) Specifies the desired time of departure
vi: (tùy chọn) Chỉ định thời gian khởi hành mong muốn

en: (optional) specifies the region code, specified as a ccTLD ("top-level domain") two-character value
vi: (tùy chọn) chỉ định mã vùng, được chỉ định dưới dạng giá trị hai ký tự ccTLD ("miền cấp cao nhất")

en: (optional) specifies the region code, specified as a TLD ("top-level domain") two-character value
vi: (tùy chọn) chỉ định mã vùng, được chỉ định dưới dạng giá trị hai ký tự TLD ("miền cấp cao nhất")

en: (optional) Unique invoice key
vi: (tùy chọn) Khóa hóa đơn duy nhất

en: (optional) Waypoints alter a route by routing it through the specified location(s)
vi: (tùy chọn) Các điểm tham chiếu thay đổi một tuyến đường bằng cách định tuyến nó qua (các) vị trí được chỉ định

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid ferries, if possible
vi: (tùy chọn) khi được đặt thành true cho biết (các) tuyến đường đã tính toán nên tránh phà, nếu có thể

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid major highways, if possible
vi: (tùy chọn) khi được đặt thành true cho biết rằng (các) tuyến đường được tính toán nên tránh các đường cao tốc chính, nếu có thể

en: (optional) when set to true indicates that the calculated route(s) should avoid toll roads, if possible
vi: (tùy chọn) khi được đặt thành true cho biết (các) tuyến đường được tính toán nên tránh các đường thu phí, nếu có thể

en: (optional) when set to true specifies that the Directions service may provide more than one route alternative in the response
vi: (tùy chọn) khi được đặt thành true chỉ định rằng dịch vụ Chỉ đường có thể cung cấp nhiều hơn một tuyến đường thay thế trong phản hồi

en: (optional, leave blank for none)
vi: tùy chọn, để trống không có

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles)
vi: (đặt thành -1 để sử dụng các kiểu chủ đề WordPress của bạn)

en: (set to -1 to use your WordPress theme styles, set to 0 to use normal line height)
vi: (đặt thành -1 để sử dụng các kiểu chủ đề WordPress của bạn, đặt thành 0 để sử dụng chiều cao dòng bình thường)

en: (set to 0 to use normal font weight)
vi: (đặt thành 0 để sử dụng trọng lượng phông chữ bình thường)

en: (set to none to use your WordPress theme styles)
vi: (đặt thành không để sử dụng các kiểu chủ đề WordPress của bạn)

en: (space)
vi: (không gian)

en: (top right bottom left)
vi: (trên cùng bên phải dưới cùng bên trái)

en: , (comma)
vi: , (dấu phẩy)

en: - choose status -
vi: - chọn trạng thái -

en: - Not connected -
vi: - Không kết nối -

en: - select -
vi: - lựa chọn -

en: - select a country -
vi: - chọn một quốc gia -

en: - select a option -
vi: - chọn một tùy chọn -

en: - select your country -
vi: - chọn đất nước của bạn -

en: - select your title -
vi: - chọn tiêu đề của bạn -

en: . (dot)
vi: . (dấu chấm)

en: 0 - No output
vi: 0 - Không có đầu ra

en: 0 = 350px min height
vi: Chiều cao tối thiểu 0 = 350px

en: 0 = no max height
vi: 0 = không có chiều cao tối đa

en: 0 = no max width
vi: 0 = không có chiều rộng tối đa

en: 0 = The same day, 1 = Next day, 5 = Five days after, -1 = One day before, -3 = Three days before
vi: 0 = Cùng ngày, 1 = Ngày tiếp theo, 5 = Năm ngày sau, -1 = Một ngày trước, -3 = Ba ngày trước

en: 0 decimals
vi: 0 số thập phân

en: 1 - Commands
vi: 1 - Lệnh

en: 1 decimal
vi: 1 số thập phân

en: 2 - Data and commands
vi: 2 - Dữ liệu và lệnh

en: 2 decimals
vi: 2 số thập phân

en: 3 - As 2 plus connection status
vi: 3 - Như 2 cộng với trạng thái kết nối

en: 3 decimals
vi: 3 số thập phân

en: 4 - Low-level data output
vi: 4 - Đầu ra dữ liệu mức thấp

en: 4 decimals
vi: 4 số thập phân

en: 5 decimals
vi: 5 số thập phân

en: 6 decimals
vi: 6 số thập phân

en: 7 decimals
vi: 7 số thập phân

en: == Equal
vi: == Bằng nhau

en: == Equal (default)
vi: == Bằng (mặc định)

en: ?? Contains
vi: ?? Chứa đựng

en: [color] for choosing HEX colors (or use the native Colorpicker element)
vi: [color] để chọn màu HEX (hoặc sử dụng phần tử Colorpicker gốc)

en: [date] for choosing dates (or use the native Date element)
vi: [ngày] để chọn ngày (hoặc sử dụng phần tử Ngày gốc)

en: [datetime-local] for choosing date + time
vi: [datetime-local] để chọn ngày + giờ

en: [email] for entering email addresses
vi: [email] để nhập địa chỉ email

en: [int-phone] for entering international phonenumbers
vi: [int-phone] để nhập số điện thoại quốc tế

en: [month] for choosing months
vi: [tháng] để chọn tháng

en: [number] for entering numbers (validation will automatically be set to "float")
vi: [number] để nhập số (xác thực sẽ tự động được đặt thành "float")

en: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
vi: [Đơn đặt hàng số {ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]

en: [tel] for entering phonenumbers
vi: [tel] để nhập số điện thoại

en: [text] normal text field (default)
vi: [text] trường văn bản bình thường (mặc định)

en: [time] for choosing time
vi: [thời gian] để chọn thời gian

en: [url] for entering URL's
vi: [url] để nhập URL

en: A custom thank you description shown after a user completed the form.
vi: Mô tả cảm ơn tùy chỉnh được hiển thị sau khi người dùng hoàn thành biểu mẫu.

en: A custom thank you title shown after a user completed the form.
vi: Tiêu đề cảm ơn tùy chỉnh được hiển thị sau khi người dùng hoàn thành biểu mẫu.

en: A genuine card must be used to make a payment.
vi: Thẻ chính hãng phải được sử dụng để thanh toán.

en: A German ELV payment is made using Express Checkout.
vi: Thanh toán bằng ELV của Đức được thực hiện bằng Express Checkout.

en: A hidden field named "user_id" must be present in your form in order for this to work
vi: Trường ẩn có tên "user_id" phải có trong biểu mẫu của bạn để trường này hoạt động

en: A list of the types of payment methods (e.g., card) this Checkout Session can accept. Separate each by comma.
vi: Danh sách các loại phương thức thanh toán (ví dụ: thẻ) mà Phiên thanh toán này có thể chấp nhận. Phân cách từng cái bằng dấu phẩy.

en: A note is required when a provided reason isn’t selected
vi: Cần có ghi chú khi không chọn được lý do đã cho

en: A payment has been accepted.
vi: Một khoản thanh toán đã được chấp nhận.

en: A payment was reversed due to a chargeback or other type of reversal. The funds have been removed from your account balance and returned to the buyer. The reason for the reversal is specified in the ReasonCode element.
vi: Một khoản thanh toán đã bị hoàn lại do khoản bồi hoàn hoặc hình thức hoàn lại khác. Số tiền đã được xóa khỏi số dư tài khoản của bạn và được trả lại cho người mua. Lý do cho sự đảo ngược được chỉ định trong phần tử ReasonCode.

en: A positive integer representing the amount to subtract from an invoice total
vi: Một số nguyên dương đại diện cho số tiền cần trừ từ tổng số hóa đơn

en: A read-only input field cannot be modified (however, a user can tab to it, highlight it, and copy the text from it).
vi: Không thể sửa đổi trường đầu vào chỉ đọc (tuy nhiên, người dùng có thể gắn thẻ, đánh dấu và sao chép văn bản từ trường đó).

en: A reversal has been canceled. For example, you won a dispute with the customer, and the funds for the transaction that was reversed have been returned to you.
vi: Một sự đảo ngược đã bị hủy bỏ. Ví dụ: bạn đã thắng trong một cuộc tranh chấp với khách hàng và số tiền cho giao dịch đã được hoàn lại đã được trả lại cho bạn.

en: A Stripe test card number was used.
vi: Số thẻ kiểm tra Stripe đã được sử dụng.

en: A subtitle to display before the email body (content)
vi: Phụ đề hiển thị trước nội dung email (nội dung)

en: A subtitle to display before the email body (used for confirmation emails)
vi: Phụ đề hiển thị trước nội dung email (được sử dụng cho các email xác nhận)

en: A tax code ID. The Shipping tax code is
vi: ID mã số thuế. Mã số thuế Vận chuyển là

en: A title to display below your logo
vi: Tiêu đề hiển thị bên dưới biểu trưng của bạn

en: A title to display below your logo (used for confirmation emails)
vi: Tiêu đề hiển thị bên dưới biểu trưng của bạn (được sử dụng cho email xác nhận)

en: A transaction with identical amount and credit card information was submitted very recently.
vi: Gần đây, một giao dịch có số tiền và thông tin thẻ tín dụng giống hệt nhau.

en: A unique string to reference the Checkout Session. This can be a customer ID, a cart ID, or similar, and can be used to reconcile the session with your internal systems.
vi: Một chuỗi duy nhất để tham chiếu đến Phiên thanh toán. Đây có thể là ID khách hàng, ID giỏ hàng hoặc tương tự và có thể được sử dụng để điều chỉnh phiên với hệ thống nội bộ của bạn.

en: About
vi: Về

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Accepted value are
vi: Giá trị được chấp nhận là

en: Accepted values are
vi: Các giá trị được chấp nhận là

en: Accordion Colors
vi: Màu sắc phù hợp

en: Accordion Content
vi: Nội dung Accordion

en: Accordion Desc (active)
vi: Accordion Desc (hoạt động)

en: Accordion Desc (hover)
vi: Accordion Desc (di chuột)

en: Accordion Header
vi: Tiêu đề Accordion

en: Accordion Header (active)
vi: Tiêu đề Accordion (hoạt động)

en: Accordion Header (hover)
vi: Tiêu đề Accordion (di chuột)

en: Accordion Icon
vi: Biểu tượng Accordion

en: Accordion Icon (active)
vi: Biểu tượng Accordion (hoạt động)

en: Accordion Icon (hover)
vi: Biểu tượng Accordion (di chuột)

en: Accordion Title
vi: Tiêu đề Accordion

en: Accordion Title (active)
vi: Tiêu đề Accordion (hoạt động)

en: Accordion Title (hover)
vi: Tiêu đề Accordion (di chuột)

en: Account has been approved
vi: Tài khoản đã được phê duyệt

en: Account verified message
vi: Thông báo đã xác minh tài khoản

en: Achieve date range with 2 datepickers
vi: Đạt được phạm vi ngày với 2 công cụ chọn ngày

en: Action
vi: Hoạt động

en: Actions
vi: Hành động

en: Verification Code
vi: Mã kích hoạt

en: Verification E-mail Body
vi: Kích hoạt Nội dung Email

en: Active
vi: Hoạt động

en: Active (default)
vi: Hoạt động (mặc định)

en: Adaptive Placeholder Colors
vi: Màu trình giữ chỗ thích ứng

en: Add a custom class to append extra styles
vi: Thêm một lớp tùy chỉnh để thêm các kiểu bổ sung

en: Add a custom Content class to append extra styles
vi: Thêm một lớp Nội dung tùy chỉnh để thêm các kiểu bổ sung

en: Add a custom TAB class to append extra styles
vi: Thêm một lớp TAB tùy chỉnh để nối các kiểu bổ sung

en: Add a custom TAB index (order) for this field
vi: Thêm chỉ mục TAB tùy chỉnh (đơn đặt hàng) cho trường này

en: Add a reason for this refund
vi: Thêm lý do cho khoản tiền hoàn lại này

en: Add any extra email headers here (put each header on a new line)
vi: Thêm bất kỳ tiêu đề email bổ sung nào tại đây (đặt mỗi tiêu đề trên một dòng mới)

en: Add checkout fee(s)
vi: Thêm (các) phí thanh toán

en: Add custom checkout field(s)
vi: Thêm (các) trường thanh toán tùy chỉnh

en: Add custom JavaScript code
vi: Thêm mã JavaScript tùy chỉnh

en: Add item
vi: Thêm mặt hàng

en: Add Language Switch
vi: Thêm chuyển đổi ngôn ngữ

en: Add list
vi: Thêm vào danh sách

en: Add MailPoet subscriber
vi: Thêm người đăng ký MailPoet

en: Add Mailster subscriber
vi: Thêm người đăng ký Mailster

en: Add marker on address (location)
vi: Thêm điểm đánh dấu trên địa chỉ (vị trí)

en: Add more details about this refund
vi: Thêm thông tin chi tiết về khoản tiền hoàn lại này

en: Add Polylines to the map
vi: Thêm Polylines vào bản đồ

en: Add some extra validation for this field
vi: Thêm một số xác thực bổ sung cho trường này

en: Add the form name to the contact entry list
vi: Thêm tên biểu mẫu vào danh sách mục nhập liên hệ

en: Add the IP address to the contact entry list
vi: Thêm địa chỉ IP vào danh sách mục liên hệ

en: Add Translation
vi: Thêm bản dịch

en: Add your code without the <script></script> tags
vi: Thêm mã của bạn mà không có thẻ <script> </script>

en: Additional Headers:
vi: Tiêu đề bổ sung:

en: Address
vi: Địa chỉ

en: address
vi: Địa chỉ

en: Address auto complete (google places)
vi: Địa chỉ tự động hoàn thành (google địa điểm)

en: Address could not be found, please verify that the address was entered correctly.
vi: Không thể tìm thấy địa chỉ, vui lòng xác minh rằng địa chỉ đã được nhập chính xác.

en: Address status
vi: Tình trạng địa chỉ

en: Admin E-mail
vi: Email quản trị viên

en: Admin email
vi: Email quản trị viên

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Afrikaans
vi: Người Afrikaans

en: After calculating the distance either the amount of meters or seconds can be returned
vi: Sau khi tính toán khoảng cách, số mét hoặc giây có thể được trả lại

en: After deleting a Contact Entry delete all it's associated files
vi: Sau khi xóa Mục nhập liên hệ, hãy xóa tất cả các tệp được liên kết của nó

en: After doing the calculation the value will be populated to this field
vi: Sau khi thực hiện phép tính, giá trị sẽ được điền vào trường này

en: After last field is filled out, go to next step automatically
vi: Sau khi trường cuối cùng được điền, hãy tự động chuyển sang bước tiếp theo

en: Albanian
vi: Người Albanian

en: Algerian Arabic
vi: Tiếng Ả Rập Algeria

en: Align Center
vi: Căn giữa

en: Align icon to the left or right.
vi: Căn chỉnh biểu tượng sang trái hoặc phải.

en: Align inner elements
vi: Căn chỉnh các phần tử bên trong

en: Align Left
vi: Căn trái

en: Align Right
vi: Sắp xếp đúng

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: All (when all conditions matched)
vi: Tất cả (khi tất cả các điều kiện phù hợp)

en: All forms
vi: Tất cả các hình thức

en: All settings have been saved.
vi: Tất cả các cài đặt đã được lưu.

en: Allert message text (browser requires this)
vi: Thông báo nội dung tin nhắn (trình duyệt yêu cầu điều này)

en: Allow
vi: Cho phép

en: Allow Backorders?
vi: Cho phép Backorders?

en: Allow buyers to specify the quantity
vi: Cho phép người mua chỉ định số lượng

en: Allow comments
vi: cho phép bình luận

en: Allow everything (no limitations)
vi: Cho phép mọi thứ (không có giới hạn)

en: Allow field to be empty
vi: Cho phép trường trống

en: Allow filter
vi: Cho phép bộ lọc

en: Allow lowercase letters
vi: Cho phép chữ thường

en: Allow only logged in users
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập

en: Allow only logged in users to submit the form
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập gửi biểu mẫu

en: Allow only specific user roles
vi: Chỉ cho phép các vai trò người dùng cụ thể

en: Allow pings
vi: Cho phép ping

en: Allow saving form with duplicate field names (for developers only)
vi: Cho phép lưu biểu mẫu có tên trường trùng lặp (chỉ dành cho nhà phát triển)

en: Allow sorting
vi: Cho phép sắp xếp

en: Allow storing cookies
vi: Cho phép lưu trữ cookie

en: Allow the following users to delete any entries
vi: Cho phép những người dùng sau xóa bất kỳ mục nhập nào

en: Allow the following users to delete their own entries
vi: Cho phép những người dùng sau xóa các mục nhập của chính họ

en: Allow the following users to edit any entries
vi: Cho phép những người dùng sau chỉnh sửa bất kỳ mục nhập nào

en: Allow the following users to edit their own entries
vi: Cho phép những người dùng sau chỉnh sửa các mục nhập của riêng họ

en: Allow the following users to see all entries (note that logged in users will always be able to see their own entries)
vi: Cho phép những người dùng sau xem tất cả các mục nhập (lưu ý rằng những người dùng đã đăng nhập sẽ luôn có thể xem các mục nhập của chính họ)

en: Allow the following users to view any entries
vi: Cho phép những người dùng sau xem bất kỳ mục nhập nào

en: Allow the following users to view their own entries
vi: Cho phép những người dùng sau xem các mục nhập của riêng họ

en: Allow uppercase letters
vi: Cho phép chữ hoa

en: Allow user to choose a maximum of X dates
vi: Cho phép người dùng chọn tối đa X ngày

en: Allow users to change month
vi: Cho phép người dùng thay đổi tháng

en: Allow users to change year
vi: Cho phép người dùng thay đổi năm

en: Allow users to select one or more interests/groups (retrieved by given List ID)
vi: Cho phép người dùng chọn một hoặc nhiều sở thích / nhóm (được truy xuất bằng ID danh sách nhất định)

en: Allow users to select the specified dates or date range even when you defined to exclude a specific day above
vi: Cho phép người dùng chọn các ngày hoặc phạm vi ngày được chỉ định ngay cả khi bạn đã xác định loại trừ một ngày cụ thể ở trên

en: Allow users to select weekends
vi: Cho phép người dùng chọn các ngày cuối tuần

en: Allow users to select work days
vi: Cho phép người dùng chọn ngày làm việc

en: Allow, but notify customer
vi: Cho phép, nhưng thông báo cho khách hàng

en: Allowed Extensions (separated by pipes)
vi: Phần mở rộng được phép (được phân tách theo đường ống)

en: Allowed user role(s)
vi: (Các) vai trò người dùng được phép

en: Allows only specific user roles to submit the form
vi: Chỉ cho phép các vai trò người dùng cụ thể gửi biểu mẫu

en: Allows you to connect this form with Zapier
vi: Cho phép bạn kết nối biểu mẫu này với Zapier

en: Allows you to save your custom fields within Mailchimp
vi: Cho phép bạn lưu các trường tùy chỉnh của mình trong Mailchimp

en: Allows you to set the field background to transparent
vi: Cho phép bạn đặt nền trường thành trong suốt

en: Also compare against trashed contact entries
vi: Đồng thời so sánh với các mục nhập liên hệ được chuyển vào thùng rác

en: Also hide filters, pagination and other possible UI elements (only the message will be shown to the user)
vi: Đồng thời ẩn các bộ lọc, phân trang và các phần tử giao diện người dùng có thể có khác (chỉ thông báo sẽ được hiển thị cho người dùng)

en: Amount
vi: Số tiền

en: amount
vi: số tiền

en: Amount format (example: %)
vi: Định dạng số tiền (ví dụ: %)

en: Amount in days to add or deduct based on current day%s(leave blank to remove limitations)
vi: Số tiền tính theo ngày để cộng hoặc khấu trừ dựa trên ngày hiện tại %s(để trống để xóa giới hạn)

en: Amount Label
vi: Nhãn số tiền

en: Amount Off
vi: Số tiền giảm

en: Amount to charge
vi: Số tiền tính phí

en: Amount to charge for shipping
vi: Số tiền tính phí vận chuyển

en: Amount wrapper width in pixels
vi: Số lượng chiều rộng trình bao bọc tính bằng pixel

en: An arbitrary string which you can attach to a Charge object. It is displayed when in the web interface alongside the charge. Note that if you use Stripe to send automatic email receipts to your customers, your receipt emails will include the description of the charge(s) that they are describing.
vi: Một chuỗi tùy ý mà bạn có thể gắn vào đối tượng Charge. Nó được hiển thị khi ở trong giao diện web cùng với phí. Lưu ý rằng nếu bạn sử dụng Stripe để gửi biên nhận qua email tự động cho khách hàng của mình, thì email biên nhận của bạn sẽ bao gồm mô tả (các) khoản phí mà họ đang mô tả.

en: An error occurred while processing the card.
vi: Đã xảy ra lỗi khi xử lý thẻ.

en: Analytics.js tracking snippet
vi: Đoạn mã theo dõi Analytics.js

en: AND
vi: VÀ

en: Any field value submitted by the user
vi: Bất kỳ giá trị trường nào do người dùng gửi

en: Any option value from the database
vi: Bất kỳ giá trị tùy chọn nào từ cơ sở dữ liệu

en: Any setting value used for the form
vi: Bất kỳ giá trị cài đặt nào được sử dụng cho biểu mẫu

en: Any table column can be returned by using {tags} as long as the columns name exists
vi: Bất kỳ cột nào trong bảng đều có thể được trả về bằng cách sử dụng {tags} miễn là tên cột tồn tại

en: API key
vi: Mã API

en: Append entry ID after the custom title
vi: Nối ID mục sau tiêu đề tùy chỉnh

en: Apply custom Tax Rates
vi: Áp dụng thuế suất tùy chỉnh

en: Apply discount
vi: Áp dụng chiết khấu

en: Apply the following coupon code (leave blank for none):
vi: Áp dụng mã phiếu thưởng sau (không để trống):

en: Approved E-mail Body
vi: Nội dung email được chấp thuận

en: Approved E-mail Subject
vi: Chủ đề e-mail được chấp thuận

en: Apr
vi: Tháng tư

en: April
vi: Tháng tư

en: Arabic
vi: tiếng Ả Rập

en: Arabic text
vi: Văn bản tiếng Ả Rập

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Are you sure you want to reset all the form settings according to your current global settings?
vi: Bạn có chắc chắn muốn đặt lại tất cả cài đặt biểu mẫu theo cài đặt chung hiện tại của mình không?

en: Armenian
vi: Tiếng Armenia

en: Ascending Order (default)
vi: Thứ tự tăng dần (mặc định)

en: Ask the customer to attempt the payment again. If subsequent payments are declined, the customer should contact their card issuer for more information.
vi: Yêu cầu khách hàng thử thanh toán lại. Nếu các khoản thanh toán tiếp theo bị từ chối, khách hàng nên liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ để biết thêm thông tin.

en: Ask us any questions...
vi: Hỏi chúng tôi bất kỳ câu hỏi nào ...

en: Attach generated PDF to admin e-mail
vi: Đính kèm tệp PDF đã tạo vào e-mail quản trị

en: Attach generated PDF to confirmation e-mail
vi: Đính kèm tệp PDF đã tạo vào e-mail xác nhận

en: Attachments for admin emails:
vi: Các tệp đính kèm cho email quản trị:

en: Attachments for confirmation emails:
vi: Các tệp đính kèm cho email xác nhận:

en: Attachments for paypal completed emails:
vi: Tệp đính kèm cho các email đã hoàn thành paypal:

en: Attachments for reminder email #%s
vi: Tệp đính kèm cho email nhắc nhở #%s

en: Attachments for woocommerce completed emails:
vi: Tệp đính kèm cho các email đã hoàn thành của woocommerce:

en: Aug
vi: Tháng 8

en: August
vi: tháng Tám

en: Author display name
vi: Tên hiển thị của tác giả

en: Author E-mail
vi: Tác giả E-mail

en: Author E-mail address (mailto:)
vi: Địa chỉ email của tác giả (mailto :)

en: Author first name
vi: Tên tác giả

en: Author full name
vi: Tên đầy đủ của tác giả

en: Author ID
vi: ID tác giả

en: Author ID (default = current user ID if logged in)
vi: ID tác giả (mặc định = ID người dùng hiện tại nếu đã đăng nhập)

en: Author last name
vi: Họ của tác giả

en: Author nickname
vi: Biệt hiệu của tác giả

en: Author username
vi: Tên người dùng của tác giả

en: Auto populate data with fields
vi: Tự động điền dữ liệu vào các trường

en: Autosuggest
vi: Tự động đề xuất

en: Auto-Draft
vi: Bản nháp tự động

en: Automatically add line breaks (enabled by default)
vi: Tự động thêm ngắt dòng (được bật theo mặc định)

en: Automatically add paragraphs
vi: Tự động thêm đoạn văn

en: Automatically go to next step
vi: Tự động chuyển sang bước tiếp theo

en: Automatically transform text to uppercase
vi: Tự động chuyển văn bản thành chữ hoa

en: Autopopulate form with last contact entry data
vi: Tự động điền biểu mẫu với dữ liệu nhập liên hệ cuối cùng

en: Autosuggest
vi: Tự động đề xuất

en: Available backups:
vi: Các bản sao lưu có sẵn:

en: Azerbaijani
vi: Azerbaijan

en: Back to top button
vi: Nút quay lại đầu trang

en: Backend Settings
vi: Cài đặt phụ trợ

en: Background color
vi: Màu nền

en: Background color opacity
vi: Độ mờ của màu nền

en: Background Image
vi: Hình nền

en: Background image
vi: Hình nền

en: Background Image Repeat
vi: Lặp lại hình nền

en: Background Image Size
vi: Kích thước hình nền

en: Background image to show the user they can draw a signature
vi: Hình nền để cho người dùng thấy họ có thể vẽ chữ ký

en: Backups
vi: Sao lưu

en: Based on existing Stripe Coupon ID
vi: Dựa trên ID phiếu giảm giá sọc hiện có

en: Based on existing Stripe Price or Plan ID (recommended)
vi: Dựa trên giá Sọc hoặc ID gói hiện có (được khuyến nghị)

en: Based on existing Stripe Promotion ID
vi: Dựa trên ID quảng cáo sọc hiện có

en: Based on existing Stripe Shipping Rate ID (recommended)
vi: Dựa trên ID phí vận chuyển sọc hiện có (khuyến nghị)

en: Based on Form
vi: Dựa trên biểu mẫu

en: Based on form width (breaking point = 760px)
vi: Dựa trên chiều rộng của biểu mẫu (điểm ngắt = 760px)

en: Based on parent ID
vi: Dựa trên ID cha mẹ

en: Based on screen width (breaking point = 760px)
vi: Dựa trên chiều rộng màn hình (điểm ngắt = 760px)

en: Based on subscription
vi: Dựa trên đăng ký

en: Based on the above selected field value this element will be vissible or hidden.
vi: Dựa trên giá trị trường đã chọn ở trên, phần tử này sẽ hiển thị hoặc ẩn.

en: Based on your conditions you can choose to hide, show elements or make fields readonly.
vi: Dựa trên điều kiện của bạn, bạn có thể chọn ẩn, hiển thị các phần tử hoặc làm cho các trường chỉ đọc.

en: Based on your form fields you can save custom meta for your post
vi: Dựa trên các trường biểu mẫu của bạn, bạn có thể lưu meta tùy chỉnh cho bài đăng của mình

en: Based on your form fields you can save product attributes
vi: Dựa trên các trường biểu mẫu của bạn, bạn có thể lưu các thuộc tính sản phẩm

en: Before filling out these settings we %shighly recommend%s you to read the %sdocumentation%s.
vi: Trước khi điền vào các cài đặt này, chúng tôi %sthật sự khuyên%s bạn nên đọc%sdocumentation%s.

en: Before you can preview it, you need to save your form!
vi: Trước khi có thể xem trước, bạn cần lưu biểu mẫu của mình!

en: Belarusian
vi: Người Belarus

en: Below you can change the default delimiter and enclosure characters
vi: Dưới đây, bạn có thể thay đổi ký tự phân cách và ký tự bao vây mặc định

en: Below you can enter a date range (or leave empty to export all contact entries)
vi: Dưới đây, bạn có thể nhập phạm vi ngày (hoặc để trống để xuất tất cả các mục liên hệ)

en: Best regards, {option_blogname}
vi: Trân trọng! {Option_blogname}

en: Billing
vi: Thanh toán

en: Billing E-mail address (required)
vi: Địa chỉ email thanh toán (bắt buộc)

en: Blocked
vi: Bị chặn

en: Blog Charset
vi: Bộ mã blog

en: Body colors
vi: Màu sắc cơ thể

en: Body content:
vi: Nội dung cơ thể:

en: Body footer:
vi: Chân trang nội dung:

en: Body header
vi: Tiêu đề nội dung

en: Body header:
vi: Tiêu đề nội dung:

en: Body margins (in units declared above)
vi: Lề nội dung (theo đơn vị đã khai báo ở trên)

en: Body overlay color
vi: Màu lớp phủ cơ thể

en: Body overlay opacity
vi: Độ mờ của lớp phủ cơ thể

en: Border Color
vi: Màu viền

en: Border color
vi: Màu viền

en: Border Color Focus
vi: Tiêu điểm màu viền

en: Border Radius Bottom Left
vi: Bán kính đường viền dưới cùng bên trái

en: Border Radius Bottom Right
vi: Bán kính đường viền Dưới cùng bên phải

en: Border Radius Top Left
vi: Bán kính đường viền Trên cùng bên trái

en: Border Radius Top Right
vi: Bán kính đường viền Trên cùng bên phải

en: Border size in pixels (px)
vi: Kích thước đường viền tính bằng pixel (px)

en: Border style
vi: Kiểu viền

en: Border styles
vi: Các kiểu viền

en: Border thickness
vi: Độ dày đường viền

en: Bosnian
vi: Tiếng Bosnia

en: Both (comma and space)
vi: Cả hai (dấu phẩy và dấu cách)

en: Bottom
vi: Đáy

en: bottom
vi: Dưới cùng:

en: Bottom and Left
vi: Dưới cùng và Trái

en: Bottom and Right
vi: Dưới cùng và bên phải

en: Bottom left
vi: Dưới cùng bên trái

en: Bottom right
vi: Góc phải ở phía dưới

en: Brazilian
vi: người nước Brazil

en: Browse files
vi: Duyệt qua các tệp

en: Browse images
vi: Duyệt qua hình ảnh

en: Browse import file and choose what you want to import
vi: Duyệt qua tệp nhập và chọn những gì bạn muốn nhập

en: Builder
vi: Người xây dựng

en: Bulgarian
vi: Người Bungari

en: Button
vi: Cái nút

en: Button action / method
vi: Hành động / phương pháp nút

en: Button background
vi: Nền nút

en: Button background hover
vi: Nút nền di chuột

en: Button Colors
vi: Màu nút

en: Button font
vi: Phông chữ nút

en: Button font hover
vi: Nút phông chữ di chuột

en: Button icon
vi: Biểu tượng nút

en: Button icon animation
vi: Biểu tượng nút hoạt hình

en: Button icon position
vi: Vị trí biểu tượng nút

en: Button icon visibility
vi: Biểu tượng nút hiển thị

en: Button loading name
vi: Tên tải nút

en: Button name
vi: Tên nút

en: Button position
vi: Vị trí nút

en: Button radius
vi: Bán kính nút

en: Button size
vi: Kích thước nút

en: Button type
vi: Loại nút

en: Button URL
vi: URL nút

en: Button width
vi: Chiều rộng nút

en: By default all elements that are visible in your form will be printed onto the PDF unless defined otherwise under "PDF Settings" TAB when editing the element. Each element can be included or excluded specifically from the PDF or from the form. You can define this on a per element basis (including columns) by editing the element and navigating to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be only visible in the PDF or Form, or both.
vi: Theo mặc định, tất cả các phần tử hiển thị trong biểu mẫu của bạn sẽ được in ra PDF trừ khi được định nghĩa khác trong TAB "Cài đặt PDF" khi chỉnh sửa phần tử. Mỗi phần tử có thể được bao gồm hoặc loại trừ cụ thể khỏi PDF hoặc khỏi biểu mẫu. Bạn có thể xác định điều này trên cơ sở từng phần tử (bao gồm cả cột) bằng cách chỉnh sửa phần tử và điều hướng đến phần "Cài đặt PDF". Tại đây, bạn có thể xác định xem phần tử sẽ chỉ hiển thị trong PDF hoặc Biểu mẫu hay cả hai.

en: By default any files uploaded via your forms will no longer be visible in the %1$sMedia Library%2$s. To change this behaviour you can visit the File Upload Settings.
vi: Theo mặc định, mọi tệp được tải lên qua biểu mẫu của bạn sẽ không còn hiển thị trong%1$sMedia Library%2$s. Để thay đổi hành vi này, bạn có thể truy cập Cài đặt Tải lên Tệp.

en: Bypass Trash and force delete (permanently deletes the entry)
vi: Bỏ qua Thùng rác và buộc xóa (xóa vĩnh viễn mục nhập)

en: Calculation
vi: Phép tính

en: Calculator
vi: Máy tính

en: Calculator Amount Color
vi: Màu số lượng máy tính

en: Calculator Amount Currency Color
vi: Máy tính Số tiền Màu tiền tệ

en: Calculator Amount Format Color
vi: Màu Định dạng Số lượng Máy tính

en: Calculator Amount Label Color
vi: Máy tính Số tiền Màu nhãn

en: Calculator Colors
vi: Màu máy tính

en: Can be useful in combination with the Google Address auto complete feature
vi: Có thể hữu ích khi kết hợp với tính năng tự động hoàn thành Địa chỉ Google

en: Can be useful when using conditional checks inside your form
vi: Có thể hữu ích khi sử dụng kiểm tra có điều kiện bên trong biểu mẫu của bạn

en: can not be used as a reminder date because it is in the past, please check your settings under "Form Settings > E-mail Reminders".
vi: không thể được sử dụng làm ngày nhắc nhở vì nó đã ở trong quá khứ, vui lòng kiểm tra cài đặt của bạn trong "Cài đặt biểu mẫu> Lời nhắc qua email".

en: Canadian-French
vi: Người Canada gốc Pháp

en: Cancel URL
vi: Hủy URL

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Canceled Reversal
vi: hủy bỏ không được thực hiện

en: Cancellation reason
vi: Lý do hủy bỏ

en: Carrier (optional)
vi: Nhà cung cấp dịch vụ (tùy chọn)

en: Cart checkout (for multiple product checkout)
vi: Kiểm tra giỏ hàng (để kiểm tra nhiều sản phẩm)

en: Cart discount amount
vi: Số tiền chiết khấu giỏ hàng

en: Cart discount rate
vi: Tỷ lệ chiết khấu giỏ hàng

en: Cart handling fee
vi: Phí xử lý giỏ hàng

en: Cart tax
vi: Thuế giỏ hàng

en: Cart weight
vi: Trọng lượng xe

en: Cart-wide tax, overriding any individual item tax value
vi: Thuế cho toàn bộ giỏ hàng, ghi đè lên bất kỳ giá trị thuế nào của từng mặt hàng riêng lẻ

en: case sensitive
vi: trường hợp nhạy cảm

en: Catalog
vi: Mục lục

en: Catalog & search (default)
vi: Danh mục & tìm kiếm (mặc định)

en: Center
vi: Trung tâm

en: Center the form
vi: Căn giữa biểu mẫu

en: Change File Upload Settings
vi: Thay đổi cài đặt tải lên tệp

en: Change Settings
vi: Thay đổi cài đặt

en: Change the behavior of the element when the PDF is generated.
vi: Thay đổi hành vi của phần tử khi tệp PDF được tạo.

en: Change the date format
vi: Thay đổi định dạng ngày

en: Change the first day of the week e.g Sunday or Monday
vi: Thay đổi ngày đầu tiên trong tuần, ví dụ: Chủ nhật hoặc Thứ hai

en: Change to the orientation defined under PDF settings
vi: Thay đổi hướng được xác định trong cài đặt PDF

en: Change user role after payment complete
vi: Thay đổi vai trò người dùng sau khi thanh toán hoàn tất

en: Character set and character encoding for the billing information/log-in page
vi: Bộ ký tự và mã hóa ký tự cho trang thông tin thanh toán / đăng nhập

en: Characters the code should contain
vi: Các ký tự mà mã phải chứa

en: Charset:
vi: Bộ mã:

en: Check box
vi: Hộp kiểm

en: Check for errors before going to next step
vi: Kiểm tra lỗi trước khi chuyển sang bước tiếp theo

en: Check to see if a recent payment already exists.
vi: Kiểm tra xem liệu một khoản thanh toán gần đây đã tồn tại hay chưa.

en: Check/Radio border
vi: Kiểm tra / Biên giới vô tuyến

en: Check/Radio inner
vi: Kiểm tra / Đài phát thanh bên trong

en: Check/Radio Labels
vi: Kiểm tra / Nhãn vô tuyến

en: Checkbox & Radio colors
vi: Hộp kiểm và màu radio

en: Checkout page (default)
vi: Trang thanh toán (mặc định)

en: Chinese zh-CN
vi: Zh-CN Trung Quốc

en: Chinese zh-HK
vi: Trung Quốc zh-HK

en: Chinese zh-TW
vi: Zh-TW Trung Quốc

en: Choose a custom border color.
vi: Chọn màu đường viền tùy chỉnh.

en: Choose a flag
vi: Chọn một lá cờ

en: Choose a flag for this language
vi: Chọn một lá cờ cho ngôn ngữ này

en: Choose a length for your decimals (default = 2)
vi: Chọn độ dài cho số thập phân của bạn (mặc định = 2)

en: Choose a localization (for language and format)
vi: Chọn bản địa hóa (cho ngôn ngữ và định dạng)

en: Choose a minimum width that each item must have
vi: Chọn chiều rộng tối thiểu mà mỗi mục phải có

en: Choose a reCAPTCHA version
vi: Chọn phiên bản reCAPTCHA

en: Choose a Time format
vi: Chọn định dạng thời gian

en: Choose an appropriate type for your field. Please note that this setting will affect the keyboard layout on mobile devices, choose wisely!
vi: Chọn một loại thích hợp cho lĩnh vực của bạn. Xin lưu ý rằng cài đặt này sẽ ảnh hưởng đến bố cục bàn phím trên thiết bị di động, hãy lựa chọn một cách khôn ngoan!

en: Choose how many columns your Grid or Slider will display.
vi: Chọn số lượng cột mà Grid hoặc Slider của bạn sẽ hiển thị.

en: Choose how many rows your Grid will display. (0 = no limit)
vi: Chọn số hàng mà Grid của bạn sẽ hiển thị. (0 = không có giới hạn)

en: Choose how to align your image
vi: Chọn cách căn chỉnh hình ảnh của bạn

en: Choose if you want to save the user data as a Contact Entry
vi: Chọn nếu bạn muốn lưu dữ liệu người dùng dưới dạng Mục nhập liên hệ

en: Choose label value break method
vi: Chọn phương pháp ngắt giá trị nhãn

en: Choose language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Choose line break method (optional)
vi: Chọn phương pháp ngắt dòng (tùy chọn)

en: Choose meta field name
vi: Chọn tên trường meta

en: Choose payment gateway
vi: Chọn cổng thanh toán

en: Choose terms label to return
vi: Chọn nhãn điều khoản để trả lại

en: Choose terms value to return
vi: Chọn giá trị điều khoản để trả lại

en: Choose the form you want to use.
vi: Chọn hình thức bạn muốn sử dụng.

en: Choose to make this field a variable or not.
vi: Chọn đặt trường này thành một biến hoặc không.

en: Choose to save only the selected option label or value as contact entry
vi: Chọn chỉ lưu nhãn hoặc giá trị tùy chọn đã chọn làm mục nhập liên hệ

en: Choose to send only the selected option label or value to the admin
vi: Chọn chỉ gửi nhãn hoặc giá trị tùy chọn đã chọn cho quản trị viên

en: Choose to send only the selected option label or value to the submitter
vi: Chọn chỉ gửi nhãn hoặc giá trị tùy chọn đã chọn cho người gửi

en: Choose what value to save for checkboxes & radio buttons
vi: Chọn giá trị để lưu cho hộp kiểm và nút radio

en: Choose which email template you would like to use
vi: Chọn mẫu email bạn muốn sử dụng

en: Choose your decimal separator (comma or dot)
vi: Chọn dấu phân tách thập phân của bạn (dấu phẩy hoặc dấu chấm)

en: Choose your thousand separator (empty, comma or dot)
vi: Chọn dấu phân tách hàng nghìn của bạn (trống, dấu phẩy hoặc dấu chấm)

en: City
vi: Tp.

en: City name
vi: Tên thành phố

en: Clear
vi: Thông thoáng

en: Clear / Reset the form
vi: Xóa / Đặt lại biểu mẫu

en: Clear / reset the form after submitting
vi: Xóa / đặt lại biểu mẫu sau khi gửi

en: Clear form after closing popup
vi: Xóa biểu mẫu sau khi đóng cửa sổ bật lên

en: Click %shere%s to get your webhook for Super Forms on Zapier
vi: Nhấp%shere%s để tải webhook của bạn cho Super Forms trên Zapier

en: Click here to find %1$sexample regular expressions%2$s, or create your own easily on %3$sregex101.com%4$s
vi: Nhấp vào đây để tìm biểu thức chính quy%1$sexample%2$s hoặc tạo biểu thức chính quy của riêng bạn một cách dễ dàng trên%3$sregex101.com%4$s

en: Client reference ID
vi: ID tham chiếu của khách hàng

en: Close
vi: Đóng

en: Close button background color (leave blank for none)
vi: Màu nền của nút đóng (không để trống)

en: Close button border color
vi: Đóng màu đường viền nút

en: Close button border radius in pixels (px)
vi: Đóng bán kính đường viền nút tính bằng pixel (px)

en: Close button border size in pixels (px)
vi: Đóng kích thước đường viền nút tính bằng pixel (px)

en: Close button icon color
vi: Màu biểu tượng nút đóng

en: Close button icon size in pixels (px)
vi: Kích thước biểu tượng nút đóng tính bằng pixel (px)

en: Close button label bg color
vi: Đóng nút nhãn bg màu

en: Close button label color
vi: Đóng màu nhãn của nút

en: Close button label paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
vi: Đóng đệm nhãn của nút, ví dụ: 0px 0px 0px 0px

en: Close button label text e.g: Close
vi: Đóng văn bản nhãn nút, ví dụ: Đóng

en: Close button paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
vi: Đóng đệm nút, ví dụ: 0px 0px 0px 0px

en: Close button position right in pixels (px)
vi: Đóng vị trí nút ngay theo pixel (px)

en: Close button position top in pixels (px)
vi: Đóng vị trí nút trên cùng bằng pixel (px)

en: Closed (disallow comments)
vi: Đã đóng (không cho phép nhận xét)

en: Closed (disallow pings)
vi: Đã đóng (không cho phép ping)

en: Code
vi: Mã

en: Code length
vi: Độ dài mã

en: Code prefix
vi: Tiền tố mã

en: Code suffix
vi: Hậu tố mã

en: Collect customer billing address
vi: Thu thập địa chỉ thanh toán của khách hàng

en: Collect customer phone number
vi: Thu thập số điện thoại của khách hàng

en: Color
vi: Màu sắc

en: color
vi: màu sắc

en: Color picker
vi: Bộ chọn màu

en: Colors
vi: Màu sắc

en: Column
vi: Cột

en: column
vi: cột

en: Column heading
vi: Tiêu đề cột

en: Column Label
vi: Nhãn cột

en: Column logic
vi: Logic cột

en: Column name
vi: Tên cột dọc

en: Column paddings example: 0px 0px 0px 0px
vi: Ví dụ về đệm cột: 0px 0px 0px 0px

en: Column size
vi: Kích thước cột

en: Columns for contact entries
vi: Các cột cho các mục liên hệ

en: Company Email Address
vi: Địa chỉ Email Công ty

en: Compare against all entries (all forms)
vi: So sánh với tất cả các mục nhập (tất cả các hình thức)

en: Compare against current form entries only (default)
vi: Chỉ so sánh với các mục nhập biểu mẫu hiện tại (mặc định)

en: Compare against entries from the following form ID's (specific forms only)
vi: So sánh với các mục nhập từ ID của biểu mẫu sau (chỉ dành cho các biểu mẫu cụ thể)

en: Compare duplicate contact entry title against:
vi: So sánh tiêu đề mục nhập liên hệ trùng lặp với:

en: Compare method (OR / AND)
vi: So sánh phương pháp (OR / AND)

en: Completed
vi: Hoàn thành

en: Completed!
vi: Đã hoàn thành!

en: Conditional field value
vi: Giá trị trường có điều kiện

en: Conditional Logic
vi: Logic có điều kiện

en: Conditional logic
vi: Logic có điều kiện

en: Conditional Validation
vi: Xác thực có điều kiện

en: Conditional Validation Value
vi: Giá trị xác thực có điều kiện

en: Conditional Validation Value 2
vi: Giá trị xác thực có điều kiện 2

en: Conditional Variable (dynamic value)
vi: Biến có điều kiện (giá trị động)

en: Conditionally checkout to PayPal
vi: Thanh toán có điều kiện đến PayPal

en: Conditionally checkout to Stripe
vi: Thanh toán có điều kiện cho Sọc

en: Conditionally checkout to WooCommerce
vi: Thanh toán có điều kiện cho WooCommerce

en: Conditionally save Contact Entry based on user data
vi: Lưu Mục nhập liên hệ có điều kiện dựa trên dữ liệu người dùng

en: Conditionally save subscriber based on user data
vi: Lưu người đăng ký có điều kiện dựa trên dữ liệu người dùng

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Confirmation E-mail
vi: Email xác nhận

en: Confirmation email
vi: Email xác nhận

en: Connection lost, please try again
vi: Mất kết nối, vui lòng thử lại

en: Connections
vi: Kết nối

en: Consider enabling this option when having 500+ conditions for speed improvements
vi: Cân nhắc bật tùy chọn này khi có hơn 500 điều kiện để cải thiện tốc độ

en: Contact Entries
vi: Mục liên hệ

en: Contact entries
vi: Mục liên hệ

en: Contact Entry
vi: Mục nhập liên hệ

en: Contact entry
vi: Mục liên hệ

en: Contact Entry creation failed, could not find original Contact Entry:
vi: Không thể tạo Mục nhập liên hệ, không thể tìm thấy Mục nhập liên hệ ban đầu:

en: Contact entry search (populate form with data)
vi: Tìm kiếm mục nhập liên hệ (điền vào biểu mẫu với dữ liệu)

en: Contact entry status
vi: Trạng thái mục liên hệ

en: Contact entry status after updating
vi: Trạng thái mục liên hệ sau khi cập nhật

en: Contact entry statuses
vi: Các trạng thái mục nhập liên hệ

en: Contact Entry Title
vi: Tiêu đề mục liên hệ

en: Contact entry updated.
vi: Đã cập nhật mục nhập liên hệ.

en: Contact Entry:
vi: Liên hệ Mục nhập:

en: Contain / Fit (contain)
vi: Contain / Fit (chứa)

en: Contains
vi: Chứa đựng

en: Content
vi: Nội dung

en: Content background color
vi: Màu nền nội dung

en: Content border bottom width (0 = none)
vi: Chiều rộng dưới cùng của đường viền nội dung (0 = không có)

en: Content border color
vi: Màu viền nội dung

en: Content border left width (0 = none)
vi: Chiều rộng bên trái của đường viền nội dung (0 = none)

en: Content border right width (0 = none)
vi: Chiều rộng bên phải của đường viền nội dung (0 = none)

en: Content border top width (0 = none)
vi: Chiều rộng trên cùng của đường viền nội dung (0 = không có)

en: Content padding
vi: Đệm nội dung

en: Content type:
vi: Loại nội dung:

en: Convert timestamp to specific date format
vi: Chuyển đổi dấu thời gian sang định dạng ngày cụ thể

en: Could not submit the form because a contact entry with the exact same title already exists!
vi: Không thể gửi biểu mẫu vì đã tồn tại một mục liên hệ có cùng tiêu đề!

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Countries (FULL)
vi: Quốc gia (ĐẦY ĐỦ)

en: Countries (ISO2)
vi: Quốc gia (ISO2)

en: Country
vi: Quốc gia

en: country
vi: Quốc gia

en: Country name
vi: Tên quốc gia

en: Cover / Fit (cover)
vi: Cover / Fit (nắp)

en: Create Form
vi: Tạo biểu mẫu

en: Create new coupon on the fly
vi: Tạo phiếu giảm giá mới một cách nhanh chóng

en: Create new Multi-site after registration
vi: Tạo nhiều trang web mới sau khi đăng ký

en: Create new Post
vi: Tạo bài mới

en: Create new price object
vi: Tạo đối tượng giá mới

en: Create new shipping rate on the fly
vi: Tạo phí vận chuyển mới một cách nhanh chóng

en: Create new Stripe product on the fly
vi: Tạo sản phẩm Stripe mới một cách nhanh chóng

en: Created
vi: Tạo

en: Created Post
vi: Được tạo ra

en: Created post status
vi: Trạng thái bài đăng đã tạo

en: Created post title
vi: Tiêu đề bài đăng đã tạo

en: Created post/page (backend)
vi: Đã tạo bài / trang (phụ trợ)

en: Created post/page (front-end)
vi: Bài đăng / trang đã tạo (giao diện người dùng)

en: Created User
vi: Người dùng đã tạo

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Croatian
vi: Người Croatia

en: Cross-Site Request Forgery (CSRF) check
vi: Kiểm tra truy vấn yêu cầu trên nhiều trang web (CSRF)

en: CSV Attachment
vi: Tệp đính kèm CSV

en: CSV Attachment Settings
vi: Cài đặt tệp đính kèm CSV

en: CSV file
vi: Tệp CSV

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Currency field
vi: Trường tiền tệ

en: Current Author meta data
vi: Dữ liệu meta hiện tại của tác giả

en: Current Page or Post meta data
vi: Dữ liệu meta Trang hiện tại hoặc Bài đăng

en: Current Page or Post terms (based on specified taxonomy slug)
vi: Điều khoản Trang hoặc Bài đăng hiện tại (dựa trên slug phân loại cụ thể)

en: Currently in translation mode for language
vi: Hiện đang ở chế độ dịch cho ngôn ngữ

en: Custom class
vi: Lớp tùy chỉnh

en: Custom Content class
vi: Lớp nội dung tùy chỉnh

en: Custom CSS
vi: CSS tùy chỉnh

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Custom delimiter
vi: Dấu phân cách tùy chỉnh

en: Custom enclosure
vi: Bao vây tùy chỉnh

en: Custom field class
vi: Lớp trường tùy chỉnh

en: Custom fields to save (*|MERGE|* tags)
vi: Các trường tùy chỉnh để lưu (thẻ *|MERGE|*)

en: Custom from
vi: Tùy chỉnh từ

en: Custom HTML (upload/browse for .html file)
vi: HTML tùy chỉnh (tải lên / duyệt tệp .html)

en: Custom items
vi: Các mặt hàng tùy chỉnh

en: Custom JS
vi: JS tùy chỉnh

en: Custom page format in units defined above e.g: 210,297
vi: Định dạng trang tùy chỉnh theo các đơn vị được xác định ở trên, ví dụ:

en: Custom post meta data
vi: Dữ liệu meta bài đăng tùy chỉnh

en: Custom Regex
vi: Regex tùy chỉnh

en: Custom sign here image
vi: Hình ảnh dấu hiệu tùy chỉnh tại đây

en: Custom TAB class
vi: Lớp TAB tùy chỉnh

en: Custom TAB index
vi: Chỉ mục TAB tùy chỉnh

en: Custom URL
vi: URL tùy chỉnh

en: Custom use of preloader for the form.
vi: Tùy chỉnh sử dụng trình tải trước cho biểu mẫu.

en: Custom width in pixels
vi: Chiều rộng tùy chỉnh tính bằng pixel

en: Custom wrapper class
vi: Lớp trình bao bọc tùy chỉnh

en: Customer
vi: khách hàng

en: Customer E-mail
vi: Email của khách hàng

en: Customer has a verified PayPal account
vi: Khách hàng có tài khoản PayPal đã được xác minh

en: Customer has an unverified PayPal account
vi: Khách hàng có tài khoản PayPal chưa được xác minh

en: Customer ID
vi: ID khách hàng

en: Customer/User
vi: Khách hàng / Người dùng

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Cyrillic text
vi: Văn bản chữ Kirin

en: Czech
vi: Tiếng Séc

en: Daily (every day)
vi: Hàng ngày (mỗi ngày)

en: Danish
vi: người Đan Mạch

en: Dashed
vi: Tiêu tan

en: Database table name
vi: Tên bảng cơ sở dữ liệu

en: Date
vi: Ngày

en: date
vi: ngày

en: Date Format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Date range (maximum)
vi: Phạm vi ngày (tối đa)

en: Date range (minimum)
vi: Phạm vi ngày (tối thiểu)

en: Days to add/deduct based on connected datepicker
vi: Số ngày để thêm / khấu trừ dựa trên bộ chọn ngày được kết nối

en: Deactivating plugin...
vi: Đang hủy kích hoạt plugin ...

en: Dear user,
    
    Thank you for contacting us!
vi: Người dùng thân mến,
    
    Cám ơn bạn đã liên lạc với chúng tôi!

en: Dear {user_login},%1$s%1$sThank you for registering! Before you can login you will need to verify your account.%1$sBelow you will find your activation code. You need this code to verify your account:%1$s%1$sVerification Code: %2$s{email_verification_code}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to verify your account with the provided code.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
vi: Kính gửi {user_login},%1$s%1$sCảm ơn bạn đã đăng ký! Trước khi có thể đăng nhập, bạn cần phải xác minh tài khoản của mình.%1$sBên dưới bạn sẽ tìm thấy mã kích hoạt của mình. Bạn cần mã này để xác minh tài khoản của mình:%1$s%1$sMã kích hoạt:%2$s{email_verification_code}%3$s%1$s%1$sNhấp vào%4$shere%5$s để xác minh tài khoản của bạn với mã được cung cấp.%1$s%1$s%1$s Trân trọng!%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dear {user_login},%1$s%1$sYou just requested to reset your password.%1$sUsername: %2$s{user_login}%3$s%1$sPassword: %2$s{register_generated_password}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to login with your new password.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
vi: Kính gửi {user_login},%1$s%1$sBạn vừa yêu cầu đặt lại mật khẩu của mình.%1$sUsername:%2$s {user_login}%3$s%1$sPassword:%2$s {register_generated_password}%3$s%1$s%1$sNhấp vào%4$shere%5$s để đăng nhập bằng mật khẩu mới của bạn.%1$s%1$s%1$s Trân trọng,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dear {user_login},%1$s%1$sYour account has been approved and can now be used!%1$s%1$sUsername: %2$s{user_login}%3$s%1$sPassword: %2$s{user_pass}%3$s%1$s%1$sClick %4$shere%5$s to login into your account.%1$s%1$s%1$sBest regards,%1$s%1$s{option_blogname}
vi: Kính gửi {user_login}!%1$s%1$sTài khoản của bạn đã được chấp thuận và hiện có thể được sử dụng!%1$s%1$sTên người dùng:%2$s {user_login}%3$s%1$s$s{user_pass}%3$s%1$s%1$sNhấp vào%4$shere%5$s để đăng nhập vào tài khoản của bạn.%1$s%1$s%1$s Trân trọng,%1$s%1$s{option_blogname}

en: Dec
vi: Tháng mười hai

en: December
vi: Tháng mười hai

en: Decimal separator
vi: Phân số thập phân

en: Default
vi: Mặc định

en: default
vi: mặc định

en: Default (inherit)
vi: Mặc định (kế thừa)

en: Default (use the default_comment_status option)
vi: Mặc định (sử dụng tùy chọn default_comment_status)

en: Default (use the default_ping_status option)
vi: Mặc định (sử dụng tùy chọn default_ping_status)

en: Default - mm/dd/yy
vi: Mặc định - mm / dd / yy

en: Default blog email and name
vi: Tên và email blog mặc định

en: Default email template
vi: Mẫu email mặc định

en: Default format is: [Order #{ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]
vi: Định dạng mặc định là: [Order # {ID} - {_billing_email}, {_billing_first_name} {_billing_last_name}]

en: Default format is: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
vi: Định dạng mặc định là: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Default positioning
vi: Định vị mặc định

en: Default positioning (bottom right)
vi: Định vị mặc định (dưới cùng bên phải)

en: Default post category; set in Writing Options
vi: Thể loại bài đăng mặc định; đặt trong Tùy chọn Viết

en: Default Rounded
vi: Làm tròn mặc định

en: Default Squared
vi: Bình phương mặc định

en: Default upload location; set in Miscellaneous Options
vi: Vị trí tải lên mặc định; đặt trong Tùy chọn khác

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Default value 1-5 (empty = default)
vi: Giá trị mặc định 1-5 (trống = mặc định)

en: Default: 1
vi: Mặc định: 1

en: Default: None
vi: Mặc định: Không có

en: Defaults to 0, which allows a user to pick no date at all.
vi: Mặc định là 0, cho phép người dùng không chọn ngày nào cả.

en: Defaults to 1, which allows a user to only pick 1 date.
vi: Mặc định là 1, cho phép người dùng chỉ chọn 1 ngày.

en: Define a custom width for the divider. Use a pixel value. eg: 150px
vi: Xác định chiều rộng tùy chỉnh cho dải phân cách. Sử dụng giá trị pixel. ví dụ: 150px

en: Define a price as float value (only dot is accepted as decimal separator)
vi: Xác định giá dưới dạng giá trị thực (chỉ có dấu chấm được chấp nhận làm dấu phân tách thập phân)

en: Define at what offset the reminder should be send based of the base time
vi: Xác định khoảng thời gian mà lời nhắc sẽ được gửi dựa trên thời gian gốc

en: Define at what time the reminder should be send
vi: Xác định thời gian gửi lời nhắc

en: Define checkout line items
vi: Xác định các mục hàng thanh toán

en: Define custom WooCommerce "My Account" menu items
vi: Xác định các mục menu "Tài khoản của tôi" WooCommerce tùy chỉnh

en: Define each on a new line e.g
vi: Xác định từng thứ trên một dòng mới, ví dụ:

en: Define each on a new line e.g:
vi: Xác định từng thứ trên một dòng mới, ví dụ:

en: Define each role on a new line. For instance, if you want to return only WooCommerce customers, you can use: customer
vi: Xác định từng vai trò trên một dòng mới. Ví dụ: nếu bạn chỉ muốn trả lại khách hàng WooCommerce, bạn có thể sử dụng: customer

en: Define each taxonomy filter on a new line e.g:%3$s%1%s%4%s%2%s%3$sPossible values for the operator are:%3$s%1%s%5%s%2%s%3$sExample to create a filter based of ID for Post category:%3$s%1%s%5%s%2%s%3$sExample to create a filter based of slug for Post category:%3$s%1%s%6%s%2%s%3$sExample to create a filter based of ID for Post tags:%3$s%1%s%7%s%2%s%3$sExample to create a filter based of slug for Post tags:%3$s%1%s%8%s%2%s%3$sExample to create a filter based of ID for WC product category:%3$s%1%s%9%s%2%s%3$sExample to create a filter based of slug for WC product category:%3$s%1%s%10%s%2%s%3$sExample to create a filter based of ID for WC product tags:%3$s%1%s%11%s%2%s%3$sExample to create a filter based of slug for WC product tags:%3$s%1%s%12%s%2%s%3$s
vi: Xác định từng bộ lọc phân loại trên một dòng mới, ví dụ:%3$s%1%s%4%s%2%s%3$sCác giá trị có thể cho toán tử là:%3$s%1%s%5%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên ID cho danh mục Bài đăng:%3$s%1%s%5%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên slug cho danh mục Bài đăng:%3$s%1%s%6%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên ID cho thẻ Bài đăng:%3$s%1%s%7%s%2%s%3$sVí dụ cho tạo bộ lọc dựa trên slug cho thẻ Bài đăng:%3$s%1%s%8%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên ID cho danh mục sản phẩm WC:%3$s%1%s%9%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên slug cho danh mục sản phẩm WC:%3$s%1%s%10%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên ID cho thẻ sản phẩm WC:%3$s%1%s%11%s%2%s%3$sVí dụ để tạo bộ lọc dựa trên slug cho thẻ sản phẩm WC:%3$s%1%s%12%s%2%s%3$s

en: Define here how you want to list your users e.g: [#{ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] would translate to: [#1845 - John Wilson (john@email)]
vi: Xác định ở đây cách bạn muốn liệt kê người dùng của mình, ví dụ: [# {ID} - {first_name} {last_name} ({user_email})] sẽ dịch thành: [# 1845 - John Wilson (john @ email)]

en: Define how many days after or before the reminder should be send based of the base date
vi: Xác định số ngày sau hoặc trước khi gửi lời nhắc dựa trên ngày cơ sở

en: Define menu items
vi: Xác định các mục menu

en: Define meta data to return as value
vi: Xác định dữ liệu meta để trả về dưới dạng giá trị

en: Define the width for the divider.
vi: Xác định chiều rộng cho dải phân cách.

en: Define user data or user meta data to return as value
vi: Xác định dữ liệu người dùng hoặc dữ liệu meta người dùng để trả về dưới dạng giá trị

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Delete all backups
vi: Xóa tất cả các bản sao lưu

en: Delete associated files after deleting a Contact Entry
vi: Xóa các tệp được liên kết sau khi xóa Mục nhập Liên hệ

en: Delete complete form
vi: Xóa biểu mẫu hoàn chỉnh

en: Delete files from server after form submissions
vi: Xóa tệp khỏi máy chủ sau khi gửi biểu mẫu

en: Delete files from server after the form was submitted
vi: Xóa tệp khỏi máy chủ sau khi biểu mẫu được gửi

en: Delete item
vi: Xóa mục

en: Delete Listing
vi: Xóa danh sách

en: Delete Translation
vi: Xóa bản dịch

en: Deleting...
vi: Đang xóa ...

en: Delimiter
vi: Dấu phân cách

en: Demos
vi: Bản trình diễn

en: Denied
vi: Phủ định

en: Depending on the service you are interacting with you may need to set this to 1.1
vi: Tùy thuộc vào dịch vụ bạn đang tương tác, bạn có thể cần đặt giá trị này thành 1.1

en: Descending Order
vi: Thứ tự giảm dần

en: Describes the type of transaction being performed by Checkout in order to customize relevant text on the page, such as the submit button. Possible values
vi: Mô tả loại giao dịch đang được Checkout thực hiện để tùy chỉnh văn bản có liên quan trên trang, chẳng hạn như nút gửi. Những giá trị khả thi

en: Description
vi: Sự miêu tả

en: Description color
vi: Màu mô tả

en: Description for this step
vi: Mô tả cho bước này

en: Description line-height in pixels (0 = none)
vi: Chiều cao dòng mô tả tính bằng pixel (0 = none)

en: Description of item. If you omit this variable, buyers enter their own name during checkout.
vi: Mô tả mặt hàng. Nếu bạn bỏ qua biến này, người mua sẽ nhập tên của chính họ khi thanh toán.

en: Description size in pixels (0 = none)
vi: Kích thước mô tả tính bằng pixel (0 = không có)

en: Description Styles
vi: Kiểu mô tả

en: Description weight (0 = none)
vi: Trọng lượng mô tả (0 = không có)

en: Desktop preview
vi: Xem trước trên màn hình

en: Destination (specifies the end location to which to calculate directions)
vi: Điểm đến (chỉ định vị trí kết thúc để tính toán chỉ đường)

en: Destination address
vi: Địa chỉ đích

en: Destination address (required)
vi: Địa chỉ đích (bắt buộc)

en: Disable 'Enter' keyboard button (preventing to submit form on pressing Enter)
vi: Tắt nút bàn phím 'Enter' (ngăn không cho gửi biểu mẫu khi nhấn Enter)

en: Disable autocompletion
vi: Tắt tính năng tự động hoàn thành

en: Disable autofocus on first field
vi: Tắt tự động lấy nét trên trường đầu tiên

en: Disable default UI
vi: Tắt giao diện người dùng mặc định

en: Disable Multi-part current step parameter in the URL
vi: Tắt thông số bước hiện tại nhiều phần trong URL

en: Disable popup closing
vi: Tắt tính năng đóng cửa sổ bật lên

en: Disable scrolling on error
vi: Tắt cuộn khi bị lỗi

en: Disable scrolling on Prev and Next button click
vi: Tắt cuộn khi nhấp vào nút Trước và Tiếp theo

en: Disable the input field
vi: Tắt trường nhập

en: Disable the option to select the specific day in the calendar e.g Sunday, Monday etc.
vi: Tắt tùy chọn để chọn ngày cụ thể trong lịch, ví dụ: Chủ nhật, Thứ Hai, v.v.

en: Disable this to remove your editor's Visual and Text tabs
vi: Tắt tính năng này để xóa các tab Văn bản và Hình ảnh trong trình chỉnh sửa của bạn

en: Disable time options by ranges
vi: Tắt các tùy chọn thời gian theo phạm vi

en: Disabled
vi: Tàn tật

en: Disabled (do not make variable)
vi: Đã tắt (không tạo biến)

en: Disabled (do not use conditional logic)
vi: Đã tắt (không sử dụng logic có điều kiện)

en: Disabled (not recommended)
vi: Đã tắt (không được khuyến nghị)

en: Disabled (use default form settings)
vi: Đã tắt (sử dụng cài đặt biểu mẫu mặc định)

en: Disallow users to change existing signature when form was populated with data
vi: Không cho phép người dùng thay đổi chữ ký hiện có khi biểu mẫu đã được điền dữ liệu

en: Disallow users to filter items
vi: Không cho phép người dùng lọc các mục

en: Discount amount (leave blank for no discount)
vi: Số tiền chiết khấu (để trống không có chiết khấu)

en: Discount amount associated with an item, which must be less than the selling price of the item.
vi: Số tiền chiết khấu liên quan đến một mặt hàng, phải nhỏ hơn giá bán của mặt hàng đó.

en: Discount number
vi: Số chiết khấu

en: Discount rate (leave blank for no discount)
vi: Tỷ lệ chiết khấu (để trống không có chiết khấu)

en: Discount rate, as a percentage, associated with an item. Set to a value less than 100
vi: Tỷ lệ chiết khấu, theo tỷ lệ phần trăm, được liên kết với một mặt hàng. Đặt thành giá trị nhỏ hơn 100

en: Display a message after user has reset their password (leave blank for no message)
vi: Hiển thị thông báo sau khi người dùng đặt lại mật khẩu của họ (để trống không có thông báo)

en: Display a message to the locked out user
vi: Hiển thị thông báo cho người dùng bị khóa

en: Display a message to the logged out user
vi: Hiển thị thông báo cho người dùng đã đăng xuất

en: Display a message when account has been verified
vi: Hiển thị thông báo khi tài khoản đã được xác minh

en: Display a message when no user is logged in
vi: Hiển thị thông báo khi không có người dùng nào đăng nhập

en: Display a message when no user was found (leave blank for no message)
vi: Hiển thị thông báo khi không tìm thấy người dùng (để trống nếu không có thông báo)

en: Display a message when the activation code is incorrect
vi: Hiển thị thông báo khi mã kích hoạt không chính xác

en: Display a welcome message after user has logged in (leave blank for no message)
vi: Hiển thị thông báo chào mừng sau khi người dùng đã đăng nhập (để trống không có thông báo)

en: Display an error message when form is locked
vi: Hiển thị thông báo lỗi khi biểu mẫu bị khóa

en: Display close (X) button
vi: Hiển thị nút đóng (X)

en: Display dates in other months at the start or end of the current month
vi: Hiển thị ngày trong các tháng khác vào đầu hoặc cuối tháng hiện tại

en: Display dots navigation
vi: Hiển thị điều hướng chấm

en: Display form processing overlay (popup)
vi: Hiển thị lớp phủ xử lý biểu mẫu (cửa sổ bật lên)

en: Display interests/groups
vi: Hiển thị sở thích / nhóm

en: Display Layout
vi: Bố cục hiển thị

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Display name
vi: Tên hiển thị

en: Display oldest or latest entries at the top
vi: Hiển thị các mục nhập cũ nhất hoặc mới nhất ở trên cùng

en: Display popup after X seconds
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên sau X giây

en: Display popup after X seconds of inactivity
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên sau X giây không hoạt động

en: Display popup between date range (schedule)
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên giữa phạm vi ngày (lịch biểu)

en: Display popup on exit intent
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên khi có ý định thoát

en: Display popup on page leave/close/exit
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên trên trang rời / đóng / thoát

en: Display popup on page load
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên khi tải trang

en: Display prev/next buttons
vi: Hiển thị các nút trước / sau

en: Display previous and next buttons
vi: Hiển thị các nút trước đó và tiếp theo

en: Dissallow user from selecting the specified dates or date ranges in the calendar
vi: Không cho phép người dùng chọn ngày hoặc phạm vi ngày được chỉ định trong lịch

en: Distance / Duration calculation (google directions)
vi: Tính toán khoảng cách / thời lượng (google chỉ đường)

en: Distance in meters
vi: Khoảng cách tính bằng mét

en: Distance text in km or miles
vi: văn bản Quãng đường trong km hoặc dặm

en: Divider
vi: Dải phân cách

en: Divider alignment
vi: Căn chỉnh dải phân cách

en: Divider color
vi: Màu dải phân cách

en: Divider custom width
vi: Chiều rộng tùy chỉnh dải phân cách

en: Divider height
vi: Chiều cao dải phân cách

en: Divider weight
vi: Trọng lượng dải phân cách

en: Do not allow (default)
vi: Không cho phép (mặc định)

en: Do not apply any discount
vi: Không áp dụng bất kỳ chiết khấu nào

en: Do not change role
vi: Không thay đổi vai trò

en: Do not create a new Contact Entry
vi: Không tạo mục nhập liên hệ mới

en: Do not create a new Contact Entry when an existing one was updated
vi: Không tạo Mục nhập liên hệ mới khi mục hiện có đã được cập nhật

en: Do not display an admin notice after updating the plugin
vi: Không hiển thị thông báo quản trị sau khi cập nhật plugin

en: Do not exclude from emails
vi: Không loại trừ khỏi email

en: Do not fill out the following field with entry data
vi: Không điền vào trường sau với dữ liệu nhập

en: Do not normalize strings (default)
vi: Không chuẩn hóa chuỗi (mặc định)

en: Do not report more detailed information to your customer.  Instead, present as you would the
vi: Không báo cáo thông tin chi tiết hơn cho khách hàng của bạn. Thay vào đó, hãy trình bày như bạn sẽ làm

en: Do not report more detailed information to your customer. Instead, present as you would the
vi: Không báo cáo thông tin chi tiết hơn cho khách hàng của bạn. Thay vào đó, hãy trình bày như bạn sẽ làm

en: Do not save data
vi: Không lưu dữ liệu

en: Do not save empty values
vi: Không lưu các giá trị trống

en: Do not save field in Contact Entry
vi: Không lưu trường trong mục nhập liên hệ

en: Do not save PDF in Contact Entry
vi: Không lưu PDF trong Mục nhập liên hệ

en: Do not send a confirmation email
vi: Không gửi email xác nhận

en: Do not send an admin email
vi: Không gửi email quản trị viên

en: Do not send form settings to Zapier (enabled by default)
vi: Không gửi cài đặt biểu mẫu tới Zapier (được bật theo mặc định)

en: Do not show file uploads in the Media Library
vi: Không hiển thị tệp tải lên trong Thư viện phương tiện

en: Do nothing (don't login nor send verification email)
vi: Không làm gì cả (không đăng nhập cũng như không gửi email xác minh)

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Domain name for blog
vi: Tên miền cho blog

en: Donation checkout
vi: Thanh toán quyên góp

en: Dotted
vi: Say mê

en: Double
vi: Gấp đôi

en: Download button text
vi: Tải xuống văn bản nút

en: Download PDF
vi: tải PDF

en: Download Summary
vi: Tải xuống tóm tắt

en: Downloadable product
vi: Sản phẩm có thể tải xuống

en: Downloading file...
vi: Dữ liệu đang tải...

en: Draft
vi: Bản thảo

en: Dragger color
vi: Màu kéo

en: Dropdown
vi: Thả xuống

en: Dropdown arrow
vi: Mũi tên thả xuống

en: Dropdown colors
vi: Màu thả xuống

en: Dropdown item background
vi: Nền mục thả xuống

en: Dropdown item background focus
vi: Tiêu điểm nền của mục thả xuống

en: Dropdown item font focus
vi: Tiêu điểm phông chữ mục thả xuống

en: Duplicate
vi: Bản sao

en: Duplicate element
vi: Phần tử trùng lặp

en: Duplicate entry title error message
vi: Thông báo lỗi tiêu đề mục nhập trùng lặp

en: Duration in seconds
vi: Thời lượng tính bằng giây

en: Duration text in minutes
vi: Thời lượng văn bản tính bằng phút

en: Dutch
vi: Tiếng hà lan

en: Dutch (Belgium)
vi: Tiếng Hà Lan (Bỉ)

en: Dynamic
vi: Năng động

en: E-mail & Contact Entry Label
vi: E-mail & Nhãn liên hệ

en: E-mail Address
vi: Địa chỉ email

en: E-mail address
vi: Địa chỉ email

en: E-mail address (mailto:)
vi: Địa chỉ e-mail (mailto :)

en: E-mail address of blog administrator
vi: Địa chỉ email của quản trị viên blog

en: E-mail copyright
vi: Bản quyền e-mail

en: E-mail headers
vi: Tiêu đề e-mail

en: E-mail logo
vi: Logo e-mail

en: E-mail Reminders
vi: Nhắc nhở qua e-mail

en: E-mail social icons
vi: Biểu tượng xã hội e-mail

en: E-mail subtitle
vi: Phụ đề e-mail

en: E-mail subtitle (confirm)
vi: Phụ đề e-mail (xác nhận)

en: E-mail Template 1
vi: Mẫu e-mail 1

en: E-mail title
vi: Tiêu đề e-mail

en: E-mail title (confirm)
vi: Tiêu đề e-mail (xác nhận)

en: e.g: 1
vi: ví dụ: 1

en: E.g: field_name|meta_key (each on a new line)
vi: Ví dụ: field_name | meta_key (mỗi tên trên một dòng mới)

en: e.g: price_XXXX
vi: ví dụ: price_XXXX

en: e.g: SbwGtc0x
vi: ví dụ: SbwGtc0x

en: e.g: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
vi: ví dụ: shr_XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

en: e.g: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p
vi: ví dụ: txr_1LmUhbFKn7uROhgCwnWwpN9p

en: ECHO - Output plain-text as-is, appropriate for CLI
vi: ECHO - Xuất văn bản thuần túy, phù hợp với CLI

en: Edit author
vi: Chỉnh sửa tác giả

en: Edit contact entry
vi: Chỉnh sửa mục nhập liên hệ

en: Edit element
vi: Chỉnh sửa phần tử

en: Edit order
vi: Chỉnh sửa đơn hàng

en: Edit post
vi: Chỉnh sửa bài

en: Edit the contact entry (backend)
vi: Chỉnh sửa mục nhập liên hệ (phụ trợ)

en: Edit Translation
vi: Chỉnh sửa bản dịch

en: Editor height in pixels
vi: Chiều cao trình chỉnh sửa tính bằng pixel

en: Element Settings & Options
vi: Tùy chọn & Cài đặt Phần tử

en: Email
vi: E-mail

en: email
vi: e-mail

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email attachments
vi: Tệp đính kèm email

en: Email headers
vi: Tiêu đề email

en: Email label
vi: Nhãn e-mail

en: Email template
vi: Mẫu email

en: Empty cart before adding products
vi: Giỏ hàng trống trước khi thêm sản phẩm

en: Enable
vi: Cho phép

en: Enable (do not save empty values)
vi: Bật (không lưu các giá trị trống)

en: Enable (exclude empty values)
vi: Bật (loại trừ các giá trị trống)

en: Enable (makes it possible to search for text inside the PDF)
vi: Bật (giúp bạn có thể tìm kiếm văn bản bên trong PDF)

en: Enable (only enable this if your form uses arabic text)
vi: Bật (chỉ bật tính năng này nếu biểu mẫu của bạn sử dụng văn bản tiếng Ả Rập)

en: Enable (only enable this if your form uses cyrillic text)
vi: Bật (chỉ kích hoạt tính năng này nếu biểu mẫu của bạn sử dụng văn bản chữ cái kirin)

en: Enable Adaptive Placeholders
vi: Bật phần giữ chỗ thích ứng

en: Enable Add More
vi: Bật Thêm Thêm

en: Enable address auto complete
vi: Bật địa chỉ tự động hoàn thành

en: Enable Ajax
vi: Bật Ajax

en: Enable auto suggest
vi: Bật đề xuất tự động

en: Enable automatic Tax
vi: Bật thuế tự động

en: Enable birthdate calculations
vi: Bật tính toán ngày sinh

en: Enable code generation
vi: Bật tạo mã

en: Enable contact entry search by title
vi: Bật tìm kiếm mục nhập liên hệ theo tiêu đề

en: Enable contact entry updating
vi: Bật cập nhật mục nhập liên hệ

en: Enable custom entry titles
vi: Bật tiêu đề mục nhập tùy chỉnh

en: Enable custom padding
vi: Bật đệm tùy chỉnh

en: Enable custom parameter string for POST method
vi: Bật chuỗi thông số tùy chỉnh cho phương thức POST

en: Enable custom popup padding
vi: Bật đệm cửa sổ bật lên tùy chỉnh

en: Enable custom return URL
vi: Bật URL trả lại tùy chỉnh

en: Enable custom settings
vi: Bật cài đặt tùy chỉnh

en: Enable debug mode (this will not submit the form, but directly download the generated PDF, only enable this when developing your form)
vi: Bật chế độ gỡ lỗi (chế độ này sẽ không gửi biểu mẫu mà trực tiếp tải xuống tệp PDF đã tạo, chỉ bật chế độ này khi phát triển biểu mẫu của bạn)

en: Enable debug mode (will output POST response for developers)
vi: Bật chế độ gỡ lỗi (sẽ xuất phản hồi POST cho nhà phát triển)

en: Enable distance calculator
vi: Bật máy tính khoảng cách

en: Enable Drag & Drop Upload Support
vi: Bật Hỗ trợ Tải lên Kéo và Thả

en: Enable email reminder #%s
vi: Bật lời nhắc qua email #%s

en: Enable expiration cookie (show popup only once)
vi: Bật cookie hết hạn (chỉ hiển thị cửa sổ bật lên một lần)

en: Enable form POST method
vi: Bật phương thức POST của biểu mẫu

en: Enable Form to PDF generation
vi: Bật tạo biểu mẫu sang PDF

en: Enable Google Analytics Tracking
vi: Bật theo dõi Google Analytics

en: Enable icons
vi: Bật biểu tượng

en: Enable invoice numbers increament e.g: 0001
vi: Cho phép tăng số hóa đơn, ví dụ: 0001

en: Enable keyword field
vi: Bật trường từ khóa

en: Enable keyword user input
vi: Bật đầu vào của người dùng từ khóa

en: Enable line breaks
vi: Bật ngắt dòng

en: Enable listings for this form
vi: Bật danh sách cho biểu mẫu này

en: Enable media upload button
vi: Bật nút tải lên phương tiện

en: Enable password protection
vi: Cho phép bảo vệ mật khẩu

en: Enable PayPal Checkout
vi: Bật PayPal Checkout

en: Enable PayPal Sandbox mode (for testing purposes only)
vi: Bật chế độ Hộp cát PayPal (chỉ dành cho mục đích thử nghiệm)

en: Enable Popup
vi: Bật cửa sổ bật lên

en: Enable Popup Border
vi: Bật đường viền cửa sổ bật lên

en: Enable Popup Shadows
vi: Bật bóng bật lên

en: Enable read-only
vi: Bật chế độ chỉ đọc

en: Enable Right To Left Layout
vi: Bật bố cục từ phải sang trái

en: Enable RTL (Right To Left layout)
vi: Bật RTL (Bố cục từ phải sang trái)

en: Enable RTL E-mails
vi: Bật e-mail RTL

en: Enable server side lookup
vi: Bật tra cứu phía máy chủ

en: Enable SMTP authentication
vi: Bật xác thực SMTP

en: Enable Stripe Checkout
vi: Bật tính năng Stripe Checkout

en: Enable Stripe checkout for this form
vi: Bật kiểm tra Stripe cho biểu mẫu này

en: Enable Stripe Sandbox/Test mode (for testing purposes only)
vi: Bật Stripe Sandbox / Chế độ thử nghiệm (chỉ dành cho mục đích thử nghiệm)

en: Enable Tax ID collection (allows users to purchase as a business)
vi: Bật tính năng thu thập ID thuế (cho phép người dùng mua hàng với tư cách là doanh nghiệp)

en: Enable the WordPress text editor
vi: Bật trình soạn thảo văn bản WordPress

en: Enable this if you do not wish to create a brand new Contact Entry upon updating an existing Contact Entry
vi: Bật tính năng này nếu bạn không muốn tạo Mục nhập liên hệ hoàn toàn mới khi cập nhật Mục nhập liên hệ hiện có

en: Enable this if you want to hide the steps on mobile devices
vi: Bật tính năng này nếu bạn muốn ẩn các bước trên thiết bị di động

en: Enable this if you want to show the progress bar for Multi-part
vi: Bật tính năng này nếu bạn muốn hiển thị thanh tiến trình cho Nhiều phần

en: Enable this if you want to show the steps for Multi-part
vi: Bật tính năng này nếu bạn muốn hiển thị các bước cho Nhiều phần

en: Enable TLS or SSL encryption
vi: Bật mã hóa TLS hoặc SSL

en: Enable transparent backgrounds
vi: Bật nền trong suốt

en: Enable uppercase transformation
vi: Bật chuyển đổi chữ hoa

en: Enable user form lock / submission limit
vi: Bật khóa biểu mẫu người dùng / giới hạn gửi

en: Enable WooCommerce Checkout
vi: Bật WooCommerce Checkout

en: Enable WooCommerce Order Search
vi: Bật Tìm kiếm đơn hàng WooCommerce

en: Enable Zapier connection
vi: Bật kết nối Zapier

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Enabled (make variable)
vi: Đã bật (tạo biến)

en: Enabled (recommended)
vi: Đã bật (khuyến nghị)

en: Enabled (use custom button settings)
vi: Đã bật (sử dụng cài đặt nút tùy chỉnh)

en: Enabling this will also prevent the keyboard from popping up on mobile devices
vi: Bật tính năng này cũng sẽ ngăn bàn phím bật lên trên thiết bị di động

en: Enclosure
vi: Bao vây

en: English / Western (default)
vi: Tiếng Anh / phương Tây (mặc định)

en: English / Western formatting is the default
vi: Định dạng tiếng Anh / phương Tây là mặc định

en: English/Australia
vi: Anh / Úc

en: English/New Zealand
vi: Tiếng Anh / New Zealand

en: English/UK
vi: Tiếng Anh UK

en: Enter "4" to display 16 as 0016
vi: Nhập "4" để hiển thị 16 dưới dạng 0016

en: Enter a custom email address or use the blog settings
vi: Nhập địa chỉ email tùy chỉnh hoặc sử dụng cài đặt blog

en: Enter a custom entry title
vi: Nhập tiêu đề mục nhập tùy chỉnh

en: Enter a custom form post URL
vi: Nhập URL bài đăng biểu mẫu tùy chỉnh

en: Enter a custom URL to link to
vi: Nhập URL tùy chỉnh để liên kết đến

en: Enter a custom URL to redirect to
vi: Nhập URL tùy chỉnh để chuyển hướng đến

en: Enter a fixed address/zipcode or enter the unique field name to retrieve dynamic address from users
vi: Nhập địa chỉ cố định / mã zip hoặc nhập tên trường duy nhất để truy xuất địa chỉ động từ người dùng

en: Enter a name
vi: Nhập tên

en: Enter a name for your form
vi: Nhập tên cho biểu mẫu của bạn

en: Enter a parent ID if you want the post to have a parent
vi: Nhập ID cha mẹ nếu bạn muốn bài đăng có cha mẹ

en: Enter a password to protect the form
vi: Nhập mật khẩu để bảo vệ biểu mẫu

en: Enter a predefined mask e.g: (999) 999-9999
vi: Nhập mặt nạ xác định trước, ví dụ: (999) 999-9999

en: Enter a strong password
vi: Nhập mật khẩu mạnh

en: Enter an already existing Stripe product ID that this price will belong to
vi: Nhập ID sản phẩm Stripe hiện có mà giá này sẽ thuộc về

en: Enter an email address
vi: Nhập địa chỉ email

en: Enter anything you like for the copyright section
vi: Nhập bất cứ thứ gì bạn thích cho phần bản quyền

en: Enter Coupon ID:
vi: Nhập ID phiếu thưởng:

en: Enter custom parameter string
vi: Nhập chuỗi thông số tùy chỉnh

en: Enter custom URL (use {tags} if needed)
vi: Nhập URL tùy chỉnh (sử dụng {tags} nếu cần)

en: Enter form ID's to compare duplicate entry title against
vi: Nhập ID của biểu mẫu để so sánh tiêu đề mục nhập trùng lặp với

en: Enter latitudes and longitudes
vi: Nhập vĩ độ và kinh độ

en: Enter product price/plan ID.
vi: Nhập giá sản phẩm / ID gói.

en: Enter Promotion ID:
vi: Nhập ID khuyến mại:

en: Enter shipping rate ID:
vi: Nhập ID phí vận chuyển:

en: Enter tags (comma separated)
vi: Nhập các thẻ (phân tách bằng dấu phẩy)

en: Enter the  fields that need to be saved for a subscriber
vi: Nhập các trường cần được lưu cho người đăng ký

en: Enter the amount in hours before the retry payment link expires. Must be a number between 24 and 720.
vi: Nhập số tiền tính bằng giờ trước khi liên kết thanh toán thử lại hết hạn. Phải là một số từ 24 đến 720.

en: Enter the attribute slug name e.g color or condition
vi: Nhập tên sên thuộc tính, ví dụ: màu sắc hoặc tình trạng

en: Enter the attributes that needs to be saved for this product. Put each attribute category on a new line separated by pipes \"|\". Define your values like so:%3$sAttribute Slug|Attribute value|Visible|Variation|Taxonomys%3$sExample with tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sExample without tags:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sAllowed values:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s
vi: Nhập các thuộc tính cần được lưu cho sản phẩm này. Đặt từng danh mục thuộc tính trên một dòng mới được phân tách bằng dấu sổ \"|\". Xác định các giá trị của bạn như sau:%3$sSlug thuộc tính|Giá trị thuộc tính|Hiển thị|Biến thể|Phân loại%3$sVí dụ với thẻ:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sVí dụ không có thẻ:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$sGiá trị cho phép:%3$s%1$s%4$s%2$s%3$s

en: Enter the category ID's to exclude separated by comma's
vi: Nhập ID danh mục để loại trừ được phân tách bằng dấu phẩy

en: enter the field name
vi: nhập tên trường

en: Enter the list ID's or enter a {tag}
vi: Nhập ID danh sách hoặc nhập {tag}

en: Enter the name of the post type
vi: Nhập tên của loại bài đăng

en: Enter the name of the post type (e.g: post, page, product)
vi: Nhập tên của loại bài đăng (ví dụ: bài đăng, trang, sản phẩm)

en: Enter the post ID's to exclude separated by comma's
vi: Nhập ID của bài đăng để loại trừ được phân tách bằng dấu phẩy

en: Enter the price
vi: Nhập giá

en: Enter the product(s) custom meta data (optional)
vi: Nhập (các) dữ liệu meta tùy chỉnh của sản phẩm (tùy chọn)

en: Enter the product(s) ID that needs to be added to the cart
vi: Nhập (các) ID sản phẩm cần thêm vào giỏ hàng

en: Enter the second value you want to validate
vi: Nhập giá trị thứ hai bạn muốn xác thực

en: Enter the table name including the prefix e.g: wp_mycustomtable
vi: Nhập tên bảng bao gồm tiền tố, ví dụ: wp_mycustomtable

en: Enter the tag names separated by comma e.g: developers,sales,press
vi: Nhập các tên thẻ được phân tách bằng dấu phẩy, ví dụ: nhà phát triển, bán hàng, báo chí

en: Enter the taxonomy slug name e.g category or product_cat
vi: Nhập tên slug phân loại, ví dụ: category hoặc product_cat

en: Enter the unique field name which the distance value should be populated to (required)
vi: Nhập tên trường duy nhất mà giá trị khoảng cách sẽ được điền vào (bắt buộc)

en: Enter the user ID's to exclude separated by comma's
vi: Nhập ID người dùng để loại trừ được phân tách bằng dấu phẩy

en: Enter the value you want to validate
vi: Nhập giá trị bạn muốn xác thực

en: Entry date
vi: Ngày nhập

en: Entry ID
vi: ID mục nhập

en: Entry search
vi: Tìm kiếm mục nhập

en: Entry searched
vi: Mục nhập đã tìm kiếm

en: Entry status
vi: Trạng thái nhập cảnh

en: Entry status after payment completed
vi: Trạng thái nhập cảnh sau khi thanh toán hoàn tất

en: Entry title
vi: Tiêu đề mục nhập

en: Equal
vi: Công bằng

en: Error
vi: lỗi

en: Error Colors
vi: Màu lỗi

en: Error FadeIn Duration
vi: Lỗi FadeIn Duration

en: Error Message Colors
vi: Màu thông báo lỗi

en: Error message positioning
vi: Định vị thông báo lỗi

en: Error message to display to the user when the field was filled out incorrectly (when the validation failed)
vi: Thông báo lỗi hiển thị cho người dùng khi trường được điền không chính xác (khi xác thực không thành công)

en: Error message to display to the user when the field was not filled out. Falls back to the "Validation error message" if left blank.
vi: Thông báo lỗi hiển thị cho người dùng khi trường không được điền. Quay lại "Thông báo lỗi xác thực" nếu để trống.

en: Error: server could not save the form because the request is to large. Please contact your webmaster and increase your server limits.
vi: Lỗi: máy chủ không thể lưu biểu mẫu vì yêu cầu quá lớn. Vui lòng liên hệ với quản trị viên web của bạn và tăng giới hạn máy chủ của bạn.

en: ERROR_LOG - Output to error log as configured in php.ini
vi: ERROR_LOG - Xuất ra nhật ký lỗi như được định cấu hình trong php.ini

en: Estonian
vi: Người Estonia

en: European - dd-mm-yy
vi: Châu Âu - dd-mm-yy

en: Every minute
vi: Mỗi phút

en: Exact match
vi: Kết hợp chuẩn xác

en: Example
vi: Thí dụ

en: Example 100 years in the past and 5 years in the future: -100:+5
vi: Ví dụ 100 năm trong quá khứ và 5 năm trong tương lai: -100: +5

en: Example to return the row ID: <strong>{ID}</strong>
vi: Ví dụ để trả lại ID hàng: <strong> {ID} </strong>

en: Example with {tags}
vi: Ví dụ với {tags}

en: Example without {tags}
vi: Ví dụ không có {tags}

en: Example, to return the row First name: <strong>{first_name}</strong>
vi: Ví dụ, để trả về hàng Tên: <strong> {first_name} </strong>

en: Example: 09:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
vi: Ví dụ: 09: 00%sBạn cũng có thể sử dụng {tags} chẳng hạn để truy xuất động một dấu thời gian (epoch). Bằng cách này, bạn có thể sử dụng nó kết hợp với phần tử Máy tính để tính thời gian trong tương lai, chẳng hạn như 2 giờ trong tương lai (để trống để tắt tính năng này)

en: Example: 17:00%sYou can also use {tags}, for instance to dynamically retrieve a timestamp (epoch). This way you can use it in combination with the Calculator element to calculate a time in the future, for instance 2 hours in the future (leave blank to disable this feature)
vi: Ví dụ: 17: 00%sBạn cũng có thể sử dụng {tags} chẳng hạn để truy xuất động một dấu thời gian (epoch). Bằng cách này, bạn có thể sử dụng nó kết hợp với phần tử Máy tính để tính thời gian trong tương lai, chẳng hạn như 2 giờ trong tương lai (để trống để tắt tính năng này)

en: Example: 2 = Two hours after, -5 = Five hours before<br />(the base time will be the time of the form submission)
vi: Ví dụ: 2 = Hai giờ sau, -5 = Năm giờ trước<br /> (thời gian cơ sở sẽ là thời gian gửi biểu mẫu)

en: Example: Company Name
vi: Ví dụ: Tên công ty

en: Example: first_name|last_name|email
vi: Ví dụ: first_name|last_name|email

en: Example: if you want to limit 2 submissions per user set this to "2"
vi: Ví dụ: nếu bạn muốn giới hạn 2 lần gửi cho mỗi người dùng, hãy đặt giá trị này thành "2"

en: Example: if you want to limit the form to 50 submissions in total, set this option to "50"
vi: Ví dụ: nếu bạn muốn giới hạn biểu mẫu trong tổng số 50 lần gửi, hãy đặt tùy chọn này thành "50"

en: Example: info@companyname.com
vi: Ví dụ: info@companyname.com

en: Example: no-reply@companyname.com
vi: Ví dụ: no-reply@companyname.com

en: Example: smtp1.example.com;smtp2.example.com
vi: Ví dụ: smtp1.example.com; smtp2.example.com

en: Example: Verify your account
vi: Ví dụ: Xác minh tài khoản của bạn

en: Example: Your account has been approved
vi: Ví dụ: Tài khoản của bạn đã được chấp thuận

en: Example: Your new password. You can use {user_login}
vi: Ví dụ: Mật khẩu mới của bạn. Bạn có thể sử dụng {user_login}

en: Example:%1$s0:00|9:00%1$s17:00|0:00%1$s(enter each range on a new line)
vi: Ví dụ:%1$s0: 00 | 9: 00%1$s17: 00 | 0: 00%1$s (nhập từng phạm vi trên một dòng mới)

en: Example:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sPossible field to populate on checkout page are:%1$s
vi: Ví dụ:%1$sbilling_first_name|{first_name}%1$sbilling_last_name|{last_name}%1$sbilling_postcode|{zipcode}%1$sbilling_city|{city}%1$s%1$sTrường có thể điền trên trang thanh toán là:%1$s

en: Exclude a category
vi: Loại trừ một danh mục

en: Exclude a post
vi: Loại trừ một bài đăng

en: Exclude dates or a range of dates
vi: Loại trừ ngày hoặc phạm vi ngày

en: Exclude empty values from email loop
vi: Loại trừ các giá trị trống khỏi vòng lặp email

en: Exclude fields from CSV file (put each field name on a new line)
vi: Loại trừ các trường khỏi tệp CSV (đặt mỗi tên trường trên một dòng mới)

en: Exclude from admin email
vi: Loại trừ khỏi email quản trị viên

en: Exclude from all emails
vi: Loại trừ khỏi tất cả các email

en: Exclude from confirmation email
vi: Loại trừ khỏi email xác nhận

en: Exclude from email
vi: Loại trừ khỏi email

en: Exclude specific days
vi: Loại trừ những ngày cụ thể

en: Exclude user(s)
vi: Loại trừ (những) người dùng

en: Existing Page
vi: Trang hiện có

en: Expiration time in days
vi: Thời gian hết hạn tính bằng ngày

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Export
vi: Xuất khẩu

en: Export & Import
vi: Xuất nhập khẩu

en: Export Contact Entries
vi: Xuất các mục liên hệ

en: Export Contact Entries to CSV
vi: Xuất các mục liên hệ sang CSV

en: Export form
vi: Xuất hình thức

en: Export Forms
vi: Xuất biểu mẫu

en: Export Settings
vi: Xuất Cài đặt

en: Export to CSV
vi: Xuất sang CSV

en: Extra styles
vi: Phong cách bổ sung

en: Fade in left to right
vi: Làm mờ từ trái sang phải

en: Fade in right to left
vi: Làm mờ từ phải sang trái

en: Fade in up to down
vi: Làm mờ dần từ lên đến xuống

en: Fade in without movement
vi: Làm mờ dần mà không di chuyển

en: FadeIn duration in milliseconds (0 is no fade effect)
vi: Thời lượng FadeIn tính bằng mili giây (0 là không có hiệu ứng mờ dần)

en: FadeOut duration in milliseconds (0 is no fade effect)
vi: Thời lượng FadeOut tính bằng mili giây (0 là không có hiệu ứng mờ dần)

en: Failed
vi: Thất bại

en: Failed to process data, please try again
vi: Không xử lý được dữ liệu, vui lòng thử lại

en: Featured product
vi: Sản phẩm nổi bật

en: Feb
vi: Tháng hai

en: February
vi: tháng 2

note: Author of the plugin
en: feeling4design
vi: cảm giác

en: Field Colors
vi: Màu trường

en: Field Colors Focus
vi: Tiêu điểm màu trường

en: Field description
vi: Mô tả lĩnh vực

en: Field description font size
vi: Kích thước phông chữ mô tả trường

en: Field description font weight
vi: Độ đậm phông chữ mô tả trường

en: Field description line height
vi: Chiều cao dòng mô tả trường

en: Field height in pixels
vi: Chiều cao trường tính bằng pixel

en: Field is required!
vi: Lĩnh vực được yêu cầu!

en: Field Label
vi: nhãn trường

en: Field label
vi: Nhãn trường

en: Field label font size
vi: Kích thước phông chữ nhãn trường

en: Field label font weight
vi: Độ đậm phông chữ của nhãn trường

en: Field label line height
vi: Chiều cao dòng nhãn trường

en: Field Loop:
vi: Vòng lặp trường:

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field size
vi: Kích thước trường

en: Field size in height
vi: Kích thước trường theo chiều cao

en: Field type
vi: Loại lĩnh vực

en: Field width in pixels
vi: Chiều rộng trường tính bằng pixel

en: Fields to skip (enter unique field names separated by pipes)
vi: Các trường cần bỏ qua (nhập tên trường duy nhất được phân tách bằng đường ống)

en: File
vi: Tập tin

en: file
vi: tập tin

en: File upload
vi: Tải lên tệp

en: File Upload Settings
vi: Cài đặt Tải lên Tệp

en: Filesize is too big
vi: Kích thước tệp quá lớn

en: Filled border color (leave blank for no border)
vi: Đã tô màu đường viền (để trống không có đường viền)

en: Filled bottom background color
vi: Tô màu nền dưới cùng

en: Filled font color
vi: Tô màu phông chữ

en: Filled top background color
vi: Đã tô màu nền trên cùng

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Filter by (leave blank to search all)
vi: Lọc theo (để trống để tìm kiếm tất cả)

en: Filter by forms (or leave empty to export entries from all forms)
vi: Lọc theo biểu mẫu (hoặc để trống để xuất các mục nhập từ tất cả các biểu mẫu)

en: Filter by order status (leave blank to search all)
vi: Lọc theo trạng thái đơn hàng (để trống để tìm kiếm tất cả)

en: Filter logic
vi: Bộ lọc logic

en: Filter method
vi: Phương pháp lọc

en: Filter options
vi: Các tùy chọn bộ lọc

en: Filter placeholder
vi: Lọc trình giữ chỗ

en: Filter posts by specific taxonomy
vi: Lọc các bài đăng theo phân loại cụ thể

en: Filter users by role(s)
vi: Lọc người dùng theo (các) vai trò

en: Filters relation
vi: Quan hệ bộ lọc

en: Finnish
vi: Phần lan

en: First choice
vi: Lựa chọn đầu tiên

en: First day of week
vi: Ngày đầu tuần

en: First Name
vi: Tên đầu tiên

en: First name
vi: Họ

en: First name (optional)
vi: Tên (tùy chọn)

en: First/Last name
vi: Họ / Tên

en: Fixed (e.g: always at 09:00)
vi: Đã sửa (ví dụ: luôn lúc 09:00)

en: Fixed (not recommended)
vi: Đã sửa (không khuyến khích)

en: Float
vi: Phao nổi

en: Focussed border color (leave blank for no border)
vi: Màu đường viền được tiêu điểm (để trống không có đường viền)

en: Focussed bottom background color
vi: Màu nền dưới cùng được tiêu điểm

en: Focussed font color
vi: Màu phông chữ tiêu điểm

en: Focussed top background color
vi: Màu nền trên cùng được tiêu điểm

en: Font Color
vi: Màu phông chữ

en: Font color
vi: Màu phông chữ

en: Font Color Focus
vi: Tiêu điểm màu phông chữ

en: Font family
vi: Họ phông chữ

en: Font size in pixels
vi: Kích thước phông chữ tính bằng pixel

en: Font styles
vi: Kiểu phông chữ

en: Font styles (mobile/responsive)
vi: Kiểu phông chữ (di động / đáp ứng)

en: Font weight
vi: Độ đậm phông chữ

en: Footer colors
vi: Màu chân trang

en: Footer margins (in units declared above)
vi: Lề chân trang (theo đơn vị đã khai báo ở trên)

en: For developers only, not visible by default, you can change this with custom CSS.
vi: Chỉ dành cho nhà phát triển, không hiển thị theo mặc định, bạn có thể thay đổi điều này bằng CSS tùy chỉnh.

en: Force responsiveness on mobile devices (always 100% width)
vi: Bắt buộc phản hồi trên thiết bị di động (luôn luôn 100% chiều rộng)

en: Force to use line breaks instead of paragraphs
vi: Buộc sử dụng ngắt dòng thay vì đoạn văn

en: Force: use the above setting for all Admin E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
vi: Buộc: sử dụng cài đặt trên cho tất cả các E-mail quản trị (cài đặt được xác định trên các biểu mẫu riêng lẻ sẽ bị bỏ qua)

en: Force: use the above setting for all Confirmation E-mails (the setting defined on individual forms will be ignored)
vi: Buộc: sử dụng cài đặt trên cho tất cả các E-mail xác nhận (cài đặt được xác định trên các biểu mẫu riêng lẻ sẽ bị bỏ qua)

en: form
vi: hình thức

en: Form creation failed, could not find original form:
vi: Tạo biểu mẫu không thành công, không thể tìm thấy biểu mẫu ban đầu:

en: Form Elements
vi: Phần tử hình thức

en: Form ID's separated by commas
vi: ID biểu mẫu được phân tách bằng dấu phẩy

en: Form loading icon (preloader)
vi: Biểu tượng tải biểu mẫu (trình tải trước)

en: Form Margins example: 0px 0px 0px 0px
vi: Ví dụ về lề biểu mẫu: 0px 0px 0px 0px

en: Form Maximum Width
vi: Chiều rộng tối đa của biểu mẫu

en: Form Name
vi: Tên biểu mẫu

en: Form name
vi: Tên biểu mẫu

en: Form redirect option
vi: Tùy chọn chuyển hướng biểu mẫu

en: Form Settings
vi: Cài đặt biểu mẫu

en: Form settings
vi: Cài đặt biểu mẫu

en: Form setup wizard
vi: Trình hướng dẫn thiết lập biểu mẫu

en: form-not-saved-yet
vi: biểu mẫu-chưa-lưu-chưa

en: Form:
vi: Hình thức:

en: FORM_ID|PRODUCT_ID
    FORM_ID|CATEGORY_SLUG
vi: FORM_ID | PRODUCT_ID
    FORM_ID | CATEGORY_SLUG

en: French
vi: người Pháp

en: Fri
vi: T6

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: From
vi: Từ

en: From Bottom
vi: Từ đáy

en: From date
vi: Từ ngày

en: From date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
vi: Từ ngày (yyyy-mm-dd): Hiển thị cửa sổ bật lên trong phạm vi ngày cụ thể

en: From email
vi: Từ email

en: From email:
vi: Từ email:

en: From Left
vi: Từ trái

en: From name
vi: Từ tên

en: From name:
vi: Từ tên:

en: From Right
vi: Từ bên phải

en: From Top
vi: Từ đầu

en: Front-end Posting
vi: Đăng giao diện người dùng

en: Front-end Posting Settings
vi: Cài đặt đăng giao diện người dùng

en: Full - DD, d MM, yy
vi: Đầy đủ - DD, d MM, yy

en: Full Name
vi: Họ và tên

en: Full Rounded
vi: Làm tròn đầy đủ

en: Future
vi: Tương lai

en: Galician
vi: Galicia

en: General
vi: Chung

en: Generate new password on the fly when sending approve email
vi: Tạo mật khẩu mới nhanh chóng khi gửi email phê duyệt

en: Generated PDF
vi: PDF đã tạo

en: Generated PDF file
vi: Tệp PDF đã tạo

en: Generated PDF Label
vi: Nhãn PDF đã tạo

en: Generated PDF name
vi: Tên PDF đã tạo

en: Generated PDF URL
vi: URL PDF đã tạo

en: Generating PDF file...
vi: Đang tạo tệp PDF ...

en: Generating text
vi: Tạo văn bản

en: Georgian
vi: Người Georgia

en: German
vi: tiếng Đức

en: Get your API key
vi: Nhận khóa API của bạn

en: Get your webhook signing secret key
vi: Nhận khóa bí mật ký webhook của bạn

en: Give this listing a name
vi: Đặt tên cho danh sách này

en: Global font family
vi: Họ phông chữ toàn cầu

en: Global font size
vi: Kích thước phông chữ chung

en: Global font weight
vi: Trọng lượng phông chữ toàn cầu

en: Global Form locker / submission limit
vi: Giới hạn gửi / khóa biểu mẫu toàn cầu

en: Global line height
vi: Chiều cao dòng toàn cầu

en: Global Overriding
vi: Ghi đè toàn cầu

en: Global secret name
vi: Tên bí mật toàn cầu

en: Global secret value
vi: Giá trị bí mật toàn cầu

en: Global secrets
vi: Bí mật toàn cầu

en: Global secrets can be used in all your forms. Make sure to not alter any existing secrets or it could possibly impact previously created forms that are using global secrets.
vi: Bí mật toàn cầu có thể được sử dụng trong tất cả các hình thức của bạn. Đảm bảo không thay đổi bất kỳ bí mật hiện có nào hoặc nó có thể ảnh hưởng đến các biểu mẫu đã tạo trước đó đang sử dụng bí mật toàn cầu.

en: Global Unique ID for referencing the post
vi: ID duy nhất toàn cầu để tham chiếu bài đăng

en: Google API key
vi: Khóa API của Google

en: Google Map
vi: Bản đồ Google

en: Google Maps API - Key
vi: API Google Maps - Khóa

en: Google Maps API - Language
vi: API Google Maps - Ngôn ngữ

en: Google Maps API - Region
vi: API Google Maps - Khu vực

en: Google reCAPTCHA verification failed!
vi: Xác minh reCAPTCHA của Google không thành công!

en: Greater than
vi: Lớn hơn

en: Greater than or equal to
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Greek
vi: người Hy Lạp

en: Grid
vi: Lưới

en: Gross amount
vi: Tổng số tiền

en: Grouped field
vi: Trường được nhóm

en: GUID
vi: HƯỚNG DẪN

en: Handling amount
vi: Xử lý số tiền

en: Handling charges
vi: Xử lý phí

en: Header colors
vi: Màu tiêu đề

en: Header margins (in units declared above)
vi: Lề đầu trang (theo đơn vị được khai báo ở trên)

en: Heading
vi: Phần mở đầu

en: Heading 1
vi: Tiêu đề 1

en: Heading 2
vi: Tiêu đề 2

en: Heading 3
vi: Tiêu đề 3

en: Heading 4
vi: Tiêu đề 4

en: Heading 5
vi: Tiêu đề 5

en: Heading 6
vi: Tiêu đề 6

en: Heading size
vi: Kích thước tiêu đề

en: Heading Styles
vi: Kiểu đầu

en: Hebrew
vi: Tiếng Do Thái

en: height
vi: Chiều cao

en: Hello {user_login}, your account has been verified!
vi: Xin chào {user_login}, tài khoản của bạn đã được xác minh!

en: Here you can change serveral settings that apply to your backend
vi: Tại đây, bạn có thể thay đổi cài đặt phục vụ áp dụng cho chương trình phụ trợ của mình

en: Here you can change the way files are being processed and uploaded
vi: Tại đây, bạn có thể thay đổi cách tệp đang được xử lý và tải lên

en: Here you can enter the items that need to be added to the cart after form submission
vi: Tại đây bạn có thể nhập các mặt hàng cần thêm vào giỏ hàng sau khi gửi biểu mẫu

en: Here you can override specific settings for all your forms (including previously created forms). Only use it if you have a setting that needs to be used on all forms. To actually apply the setting to all forms you must enable the checkbox 'Force: ...' that corresponds with the setting. If you later decide to uncheck the checkbox, the old form values will be used again. Meaning if you use the below settings it will not actually override any of your form settings, but simply ignore them.
vi: Tại đây, bạn có thể ghi đè cài đặt cụ thể cho tất cả các biểu mẫu của mình (bao gồm cả các biểu mẫu đã tạo trước đó). Chỉ sử dụng nó nếu bạn có cài đặt cần được sử dụng trên tất cả các biểu mẫu. Để thực sự áp dụng cài đặt cho tất cả các biểu mẫu, bạn phải bật hộp kiểm 'Buộc: ...' tương ứng với cài đặt. Nếu sau đó bạn quyết định bỏ chọn hộp kiểm, các giá trị biểu mẫu cũ sẽ được sử dụng lại. Có nghĩa là nếu bạn sử dụng các cài đặt bên dưới, nó sẽ không thực sự ghi đè bất kỳ cài đặt biểu mẫu nào của bạn mà chỉ cần bỏ qua chúng.

en: Here you can setup the subscription price, time and periods
vi: Tại đây, bạn có thể thiết lập giá đăng ký, thời gian và khoảng thời gian

en: Hidden
vi: Ẩn

en: hidden
vi: ẩn

en: Hidden field
vi: Giấu trang

en: Hide
vi: Ẩn giấu

en: Hide back to top button
vi: Nút ẩn trở lại đầu trang

en: Hide empty categories
vi: Ẩn các danh mục trống

en: Hide field icons
vi: Ẩn các biểu tượng trường

en: Hide files from Media Library that were uploaded via forms
vi: Ẩn tệp khỏi Thư viện phương tiện đã được tải lên qua biểu mẫu

en: Hide form after submitting
vi: Ẩn biểu mẫu sau khi gửi

en: Hide form from locked out users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi những người dùng bị khóa

en: Hide form from logged in users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi người dùng đã đăng nhập

en: Hide form from not logged in users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi người dùng chưa đăng nhập

en: Hide form when locked
vi: Ẩn biểu mẫu khi bị khóa

en: Hide on mobile devices
vi: Ẩn trên thiết bị di động

en: Hide products from the shop
vi: Ẩn sản phẩm khỏi cửa hàng

en: Hide steps on mobile devices
vi: Ẩn các bước trên thiết bị di động

en: Hide the form from locked out users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi những người dùng bị khóa

en: Hide the form from logged in users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi người dùng đã đăng nhập

en: Hide the form from not logged in users
vi: Ẩn biểu mẫu khỏi người dùng chưa đăng nhập

en: Hindi
vi: Tiếng Hindi

en: Horizontal display ( -- )
vi: Màn hình ngang (-)

en: Horizontal tabs
vi: Các tab ngang

en: Hover
vi: Bay lượn

en: How does this field need to be validated?
vi: Trường này cần được xác thực như thế nào?

en: How many posts should be retrieved at a maximum?
vi: Tối đa bao nhiêu bài viết nên được truy xuất?

en: How times should be displayed in the list and input element.
vi: Thời gian sẽ được hiển thị như thế nào trong danh sách và phần tử đầu vào.

en: How to display your icon.
vi: Cách hiển thị biểu tượng của bạn.

en: How to handle debug output
vi: Cách xử lý đầu ra gỡ lỗi

en: HTML (raw)
vi: HTML (thô)

en: HTML - Output escaped, line breaks converted to `<br>`, appropriate for browser output
vi: HTML - Đầu ra đã thoát, ngắt dòng được chuyển đổi thành `<br> ', thích hợp cho đầu ra của trình duyệt

en: HTML Elements
vi: Phần tử HTML

en: HTML/message to display to users that can not see the listing (leave blank for none)
vi: HTML / thông báo để hiển thị cho người dùng không thể xem danh sách (để trống nếu không có)

en: HTML/message to display when there are no results (leave blank for none)
vi: HTML / thông báo để hiển thị khi không có kết quả (để trống nếu không có kết quả nào)

en: HTML/message to display when there are no results based on filter (leave blank for none)
vi: HTML / thông báo để hiển thị khi không có kết quả dựa trên bộ lọc (để trống nếu không có)

en: HTTP v1.0 (default)
vi: HTTP v1.0 (mặc định)

en: HTTP version
vi: Phiên bản HTTP

en: http://
vi: http: //

en: Huge
vi: Khổng lồ

en: Hungarian
vi: người Hungary

en: Icelandic
vi: Tiếng Iceland

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon alignment
vi: Căn chỉnh biểu tượng

en: Icon Colors
vi: Màu sắc biểu tượng

en: Icon positioning
vi: Định vị biểu tượng

en: ID
vi: TÔI

en: ID of an existing Customer, if one exists. In payment mode, the customer's most recent card payment method will be used to prefill the email, name, card details, and billing address on the Checkout page. In subscription mode, the customer's default payment method will be used if it's a card, and otherwise the most recent card will be used. A valid billing address, billing name and billing email are required on the payment method for Checkout to prefill the customer's card details.
vi: ID của một Khách hàng hiện tại, nếu có. Trong chế độ thanh toán, phương thức thanh toán thẻ gần đây nhất của khách hàng sẽ được sử dụng để điền trước email, tên, chi tiết thẻ và địa chỉ thanh toán trên trang Thanh toán. Ở chế độ đăng ký, phương thức thanh toán mặc định của khách hàng sẽ được sử dụng nếu đó là thẻ và nếu không, thẻ mới nhất sẽ được sử dụng. Địa chỉ thanh toán hợp lệ, tên thanh toán và email thanh toán là bắt buộc trên phương thức thanh toán để Checkout điền trước chi tiết thẻ của khách hàng.

en: ID's
vi: ID của

en: ID;_billing_email;_billing_first_name;_billing_last_name
vi: ID; _billing_email; _billing_first_name; _billing_last_name

en: iDeal
vi: lý tưởng

en: If field is inside dynamic column, system will automatically add all the meta data. Put each product ID with it's meta data on a new line separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {id}|Color|{color}%1$s%2$sExample without tags:%3$s 82921|Color|Red%1$s%2$sAllowed values:%3$s integer|string|string.
vi: Nếu trường nằm trong cột động, hệ thống sẽ tự động thêm tất cả dữ liệu meta. Đặt mỗi ID sản phẩm với dữ liệu meta của nó trên một dòng mới được phân tách bằng dấu "|".%1$s%2$sVí dụ với các thẻ:%3$s {id} | Color | {color}%1$s%2$sVí dụ không có thẻ:%3$s 82921 | Màu | Đỏ%1$s%2$sGiá trị cho phép:%3$s số nguyên | chuỗi | chuỗi.

en: If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, the sum of weight values is used to calculate the shipping charges for the payment. A valid value is a decimal number with two significant digits to the right of the decimal point.
vi: Nếu giá vận chuyển dựa trên hồ sơ được định cấu hình với cơ sở trọng lượng, thì tổng giá trị trọng lượng được sử dụng để tính phí vận chuyển cho khoản thanh toán. Giá trị hợp lệ là số thập phân có hai chữ số có nghĩa ở bên phải dấu thập phân.

en: If provided, this value will be used when the Customer object is created. If not provided, customers will be asked to enter their email address. Use this parameter to prefill customer data if you already have an email on file.
vi: Nếu được cung cấp, giá trị này sẽ được sử dụng khi đối tượng Khách hàng được tạo. Nếu không được cung cấp, khách hàng sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email của họ. Sử dụng thông số này để điền trước dữ liệu khách hàng nếu bạn đã có email trong hồ sơ.

en: If the amount appears to be correct, the customer needs to check with their card issuer that they can make purchases of that amount.
vi: Nếu số tiền có vẻ chính xác, khách hàng cần kiểm tra với công ty phát hành thẻ của họ để họ có thể mua số tiền đó.

en: If the card reader supports Online PIN, the customer should be prompted for a PIN without a new transaction being created. If the card reader does not support Online PIN, the customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
vi: Nếu đầu đọc thẻ hỗ trợ mã PIN Trực tuyến, khách hàng sẽ được nhắc nhập mã PIN mà không cần tạo giao dịch mới. Nếu đầu đọc thẻ không hỗ trợ Mã PIN trực tuyến, khách hàng nên thử lại bằng cách đưa thẻ của mình vào và nhập mã PIN.

en: If you are loading forms through iframes that have a different origin you will require to disable the CSRF check in order to be able to submit forms. This is not recommended. Only use this if you have no other solution.
vi: Nếu bạn đang tải biểu mẫu thông qua iframe có nguồn gốc khác, bạn sẽ yêu cầu tắt kiểm tra CSRF để có thể gửi biểu mẫu. Điều này không được khuyến khích. Chỉ sử dụng điều này nếu bạn không có giải pháp nào khác.

en: If you enable this option, make sure you have set your %sGoogle API key%s under "Super Forms > Settings > Form Settings"
vi: Nếu bạn bật tùy chọn này, hãy đảm bảo rằng bạn đã đặt%sGoogle API key%s của mình trong "Siêu biểu mẫu> Cài đặt> Cài đặt biểu mẫu"

en: If you have set an image, the image will override the icon
vi: Nếu bạn đã đặt hình ảnh, hình ảnh sẽ ghi đè lên biểu tượng

en: If you need to send 10 reminders enter: 10
vi: Nếu bạn cần gửi 10 lời nhắc, hãy nhập: 10

en: If your site runs a caching system that doesn't allow for cookies to be used e.g Varnish Cache or NGINX caching engines you can enable this option to disable the cookie from being stored. Note that this will break some functionalities within the plugin that require cookies. For instance the functionality to "Save form progression" will not work when this option is enabled.
vi: Nếu trang web của bạn chạy hệ thống bộ nhớ đệm không cho phép sử dụng cookie, chẳng hạn như công cụ bộ nhớ đệm Varnish Cache hoặc NGINX, bạn có thể bật tùy chọn này để tắt cookie được lưu trữ. Lưu ý rằng điều này sẽ phá vỡ một số chức năng trong plugin yêu cầu cookie. Ví dụ: chức năng "Lưu tiến trình biểu mẫu" sẽ không hoạt động khi tùy chọn này được bật.

en: If your site uses Ajax to request post content activate this option. This makes sure styles/scripts are loaded before the Ajax request.
vi: Nếu trang web của bạn sử dụng Ajax để yêu cầu đăng nội dung, hãy kích hoạt tùy chọn này. Điều này đảm bảo các kiểu / tập lệnh được tải trước yêu cầu Ajax.

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Alignment
vi: Căn chỉnh hình ảnh

en: Image background size
vi: Kích thước nền hình ảnh

en: Image Button (leave blank to use text button)
vi: Nút Hình ảnh (để trống để sử dụng nút văn bản)

en: Image Link
vi: Đường kết nối tới hình ảnh

en: Imperial (distance returned in miles and feet)
vi: Imperial (khoảng cách trở lại trong dặm và bàn chân)

en: Import completed
vi: Đã nhập xong

en: Import Contact Entries
vi: Nhập mục liên hệ

en: Import elements
vi: Nhập các phần tử

en: Import failed: something went wrong while importing.
vi: Nhập không thành công: đã xảy ra lỗi khi nhập.

en: Import file #%d could not be located
vi: Không thể định vị tệp nhập #% d

en: Import fonts via URL (put each on a new line)
vi: Nhập phông chữ qua URL (đặt mỗi phông chữ trên một dòng mới)

en: Import form
vi: Nhập biểu mẫu

en: Import Forms
vi: Nhập biểu mẫu

en: Import secrets
vi: Nhập bí mật

en: Import Settings
vi: Nhập cài đặt

en: Import settings
vi: Nhập cài đặt

en: Import translation settings
vi: Nhập cài đặt dịch

en: Important notice:
vi: Thông báo quan trọng:

en: Importing...
vi: Đang nhập ...

en: In general only a single type is allowed. If no type is specified, all types will be returned.%3$s%1$sSupported types are:%2$s%3$s- %1$sgeocode%2$s: return only geocoding results, rather than business results. Generally, you use this request to disambiguate results where the location specified may be indeterminate.%3$s- %1$saddress%2$s: return only geocoding results with a precise address. Generally, you use this request when you know the user will be looking for a fully specified address.%3$s- %1$sestablishment%2$s: return only business results.%3$s- %1$s(regions)%2$s: return any result matching the following types: locality, sublocality, postal_code, country, administrative_area_level_1, administrative_area_level_2%3$s- %1$s(cities)%2$s: type collection instructs the Places service to return results that match locality or administrative_area_level_3%3$s
vi: Nói chung, chỉ cho phép một loại duy nhất. Nếu không có loại nào được chỉ định, tất cả các loại sẽ được trả về.%3$s%1$s Các loại được hỗ trợ là:%2$s%3$s-%1$sgeocode%2$s: chỉ trả về kết quả mã hóa địa lý, thay vì kết quả kinh doanh . Nói chung, bạn sử dụng yêu cầu này để phân biệt các kết quả trong đó vị trí được chỉ định có thể là không xác định.%3$s-%1$saddress%2$s: chỉ trả lại các kết quả mã hóa địa lý với một địa chỉ chính xác. Nói chung, bạn sử dụng yêu cầu này khi biết người dùng sẽ tìm kiếm một địa chỉ được chỉ định đầy đủ.%3$s-%1$sestablishment%2$s: chỉ trả về kết quả kinh doanh.%3$s-%1$s (vùng )%2$s: trả về bất kỳ kết quả nào phù hợp với các loại sau: địa phương, tổ dân phố, mã bưu điện, quốc gia, hành chính_cấp_mục_1, hành chính_area_level_2%3$s-%1$s (thành phố)%2$s: type collection hướng dẫn dịch vụ Địa điểm trả lại kết quả khớp với vị trí hoặc khu vực hành chính_area_level_3%3$s

en: In order to make calls you have to enable the following library in your %sAPI manager%s:%s- Google Maps JavaScript API
vi: Để thực hiện cuộc gọi, bạn phải bật thư viện sau trong trình quản lý%sAPI%s:%s- API JavaScript của Google Maps

en: In order to make calls you have to enable these libraries in your %1$sAPI manager%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Google Places API Web Service
vi: Để thực hiện cuộc gọi, bạn phải bật các thư viện này trong trình quản lý%1$sAPI%2$s:%3$s- Google Maps JavaScript API%3$s- Dịch vụ web API Google Địa điểm

en: In order to reflect any changes made to the below settings you must refresh your permalinks under %1$sSettings > Permalinks%2$s by clicking "Save Changes".
vi: Để phản ánh bất kỳ thay đổi nào được thực hiện đối với cài đặt bên dưới, bạn phải làm mới liên kết cố định của mình trong%1$sSettings> Permalinks%2$s bằng cách nhấp vào "Lưu thay đổi".

en: In order to use this feature you must provide your Google API key in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
vi: Để sử dụng tính năng này, bạn phải cung cấp khóa API Google của mình trong%sSuper Forms> Settings> Form Settings%s

en: In stock (default)
vi: Còn hàng (mặc định)

en: In stock?
vi: Trong kho?

en: Include dynamic data (enable this when using dynamic columns)
vi: Bao gồm dữ liệu động (bật tính năng này khi sử dụng cột động)

en: Incomplete
vi: chưa hoàn thiện

en: Incorrect activation code message
vi: Thông báo mã kích hoạt không chính xác

en: Incorrect latitude and longitude coordinates for Polylines, please correct and update element!
vi: Tọa độ kinh độ và vĩ độ không chính xác cho Polylines, vui lòng sửa và cập nhật phần tử!

en: Incorrect list ID, or list no longer exists:
vi: ID danh sách không chính xác hoặc danh sách không còn tồn tại:

en: Incorrect password message
vi: Thông báo mật khẩu không chính xác

en: Incorrect password, please try again!
vi: Sai mật khẩu. Xin vui lòng thử lại!

en: Indicate what the user needs to enter or select. (leave blank to remove)
vi: Cho biết những gì người dùng cần nhập hoặc chọn. (để trống để xóa)

en: Indicates the field in emails and contact entries. (required)
vi: Cho biết trường trong email và mục liên hệ. (cần thiết)

en: Individual / Grouped
vi: Cá nhân / Nhóm

en: Individual field
vi: Trường cá nhân

en: Indonesian
vi: Người Indonesia

en: Info
vi: Thông tin

en: Inherit headers from your Admin or Confirmation email settings.%1$s%2$sNote:%3$s you must define custom headers in case you are not sending Admin or Confirmation emails.
vi: Kế thừa các tiêu đề từ cài đặt email Quản trị viên hoặc Xác nhận của bạn.%1$s%2$sLưu ý:%3$s bạn phải xác định các tiêu đề tùy chỉnh trong trường hợp bạn không gửi email Quản trị viên hoặc Xác nhận.

en: Inside the field
vi: Bên trong cánh đồng

en: Instead of super forms sending all data vailable you can send a custom POST with custom parameters required
vi: Thay vì siêu biểu mẫu gửi tất cả dữ liệu có sẵn, bạn có thể gửi một ĐĂNG tùy chỉnh với các thông số tùy chỉnh được yêu cầu

en: Insurance
vi: Bảo hiểm

en: Integer representing the number of trial period days before the customer is charged for the first time. Has to be at least 1.
vi: Số nguyên đại diện cho số ngày của giai đoạn dùng thử trước khi khách hàng bị tính phí lần đầu tiên. Phải có ít nhất 1.

en: Invalid JSON, please correct the error(s) and try again!
vi: JSON không hợp lệ, vui lòng sửa (các) lỗi và thử lại!

en: Invalid phonenumber!
vi: Số điện thoại không hợp lệ!

en: Invalid SMTP settings!
vi: Cài đặt SMTP không hợp lệ!

en: Invoice ID
vi: ID hóa đơn

en: Invoice number
vi: Số hóa đơn

en: Invoice number padding (leading zero's)
vi: Phần đệm số hóa đơn (số 0 ở đầu)

en: IP-address
vi: Địa chỉ IP

en: is not a valid 24-hour clock format, please correct and make sure to use a 24-hour format e.g: 21:45
vi: không phải là định dạng đồng hồ 24 giờ hợp lệ, vui lòng sửa và đảm bảo sử dụng định dạng 24 giờ, ví dụ: 21:45

en: It is best practice to use local secrets unless you have a specific use case that requires the use for global secrets.
vi: Cách tốt nhất là sử dụng bí mật địa phương trừ khi bạn có một trường hợp sử dụng cụ thể yêu cầu sử dụng bí mật toàn cầu.

en: It is recommended to always only save it's value, unless you really require otherwise
vi: Bạn nên luôn chỉ lưu giá trị của nó, trừ khi bạn thực sự yêu cầu khác

en: It's not possible to insert a Multipart inside a Multipart
vi: Không thể chèn Multipart bên trong Multipart

en: Italian
vi: người Ý

en: Item description (leave blank to let users enter a name)
vi: Mô tả mặt hàng (để trống để cho phép người dùng nhập tên)

en: Item name
vi: Tên mục

en: Item number (to track product or service)
vi: Số mặt hàng (để theo dõi sản phẩm hoặc dịch vụ)

en: Item price (leave blank to let user enter their own price)
vi: Giá mặt hàng (để trống để người dùng tự nhập giá của họ)

en: Items to be added to cart
vi: Các mặt hàng được thêm vào giỏ hàng

en: Jan
vi: tháng một

en: January
vi: tháng Giêng

en: Japanese
vi: tiếng Nhật

en: Jul
vi: Thg 7

en: July
vi: Tháng bảy

en: Jun
vi: Tháng sáu

en: June
vi: Tháng sáu

en: Kazakh
vi: Tiếng Kazakh

en: Keep connection open after each message
vi: Giữ kết nối mở sau mỗi tin nhắn

en: Keep current orientation (default)
vi: Giữ hướng hiện tại (mặc định)

en: Keep existing role (only use this when updating existing user)
vi: Giữ vai trò hiện tại (chỉ sử dụng vai trò này khi cập nhật người dùng hiện có)

en: Keep original size on mobile devices (prevents 100% width)
vi: Giữ kích thước ban đầu trên thiết bị di động (ngăn 100% chiều rộng)

en: Keyword/Tag background
vi: Nền từ khóa

en: Keyword/Tag delete icon
vi: Biểu tượng xóa từ khóa / thẻ

en: Keyword/Tag delete icon hover
vi: Di chuột qua biểu tượng xóa từ khóa / thẻ

en: Keyword/Tag font
vi: Phông chữ từ khóa

en: Keyword/Tag list background hover
vi: Di chuột qua nền danh sách từ khóa / thẻ

en: Keywords split method (default=both)
vi: Phương pháp tách từ khóa (mặc định = cả hai)

en: Keywords/Tags colors
vi: Màu từ khóa

en: Khmer
vi: Tiếng Khmer

en: Korean
vi: Hàn Quốc

en: Kyrgyz
vi: Kyrgyzstan

en: Label
vi: Nhãn

en: Label & Description colors
vi: Màu nhãn & mô tả

en: Label deffinition for each user
vi: Nhãn deffinition cho mỗi người dùng

en: Landscape
vi: Phong cảnh

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language for the billing information/log-in page
vi: Ngôn ngữ cho thông tin thanh toán / trang đăng nhập

en: Large
vi: Lớn

en: Last Grouped field (closes/ends a group)
vi: Trường được nhóm cuối cùng (đóng / kết thúc một nhóm)

en: Last Name
vi: Họ

en: Last name
vi: Họ

en: Last name (optional)
vi: Họ (tùy chọn)

en: Latitude
vi: Vĩ độ

en: Latvian
vi: Người Latvia

en: Layout
vi: Bố trí

en: Layout Elements
vi: Phần tử bố cục

en: Lead Details
vi: Chi tiết khách hàng tiềm năng

en: Lead Information
vi: Thông tin khách hàng tiềm năng

en: Leave blank for no fees
vi: Để trống không mất phí

en: Leave blank for no post format
vi: Để trống không có định dạng bài đăng

en: Leave blank for no question icon
vi: Để trống không có biểu tượng câu hỏi

en: Leave blank if you prefer to not use an icon.
vi: Để trống nếu bạn không muốn sử dụng biểu tượng.

en: Leave blank to not populate any checkout fields
vi: Để trống để không điền bất kỳ trường thanh toán nào

en: leave blank to remove
vi: để trống để xóa

en: Leave blank to send all form data
vi: Để trống để gửi tất cả dữ liệu biểu mẫu

en: Leave blank to use the default product type: simple
vi: Để trống để sử dụng loại sản phẩm mặc định: đơn giản

en: Leave empty for no replacement
vi: Để trống không thay thế

en: Left
vi: Trái

en: left
vi: Trái:

en: Left (default)
vi: Trái (mặc định)

en: Length of decimal
vi: Độ dài của số thập phân

en: Less than
vi: Ít hơn

en: Less than or equal to
vi: Ít hơn hoặc bằng

en: Let a new line break act as shift+enter
vi: Để ngắt dòng mới hoạt động như shift + enter

en: Let users duplicate the fields inside this column
vi: Cho phép người dùng sao chép các trường bên trong cột này

en: Letters only
vi: Chữ cái chỉ

en: Licenses
vi: Giấy phép

en: Limit (set to -1 for no limit)
vi: Giới hạn (đặt thành -1 để không có giới hạn)

en: Limit for dynamic fields (0 = unlimited)
vi: Giới hạn cho các trường động (0 = không giới hạn)

en: Line color
vi: Màu đường kẻ

en: Line height in pixels
vi: Chiều cao dòng tính bằng pixel

en: Line Thickness
vi: Độ dày đường

en: Link
vi: Liên kết

en: List (horizontal)
vi: Danh sách (ngang)

en: List (vertical)
vi: Danh sách (dọc)

en: List of available fields:
vi: Danh sách các trường có sẵn:

en: List of supported language codes: %sSupported Languages%s
vi: Danh sách các mã ngôn ngữ được hỗ trợ:%sSupported Languages%s

en: Listings
vi: Danh sách

en: Listings Add-on
vi: Tiện ích bổ sung Danh sách

en: Listings Add-on %1$sBETA%2$s
vi: Tiện ích bổ sung danh sách%1$sBETA%2$s

en: Listings allow you to display Contact Entries in a list/table on the front-end. For each form you can have multiple listings with their own settings. You can copy paste the listings shortcode anywhere in your page to display the listing.
vi: Danh sách cho phép bạn hiển thị Mục liên hệ trong danh sách / bảng ở giao diện người dùng. Đối với mỗi biểu mẫu, bạn có thể có nhiều danh sách với cài đặt riêng của chúng. Bạn có thể sao chép, dán shortcode của danh sách vào bất kỳ đâu trong trang của bạn để hiển thị danh sách.

en: Lithuanian
vi: Tiếng Litva

en: Live preview
vi: Xem trước trực tiếp

en: Live publishable key
vi: Khóa có thể xuất bản trực tiếp

en: Live secret key
vi: Khóa bí mật trực tiếp

en: Live webhook ID
vi: ID webhook trực tiếp

en: Live webhook signing secret key
vi: Khóa bí mật ký webhook trực tiếp

en: Load default Settings
vi: Tải Thiết lập mặc định

en: Load More
vi: Tải thêm

en: Load Quicktags
vi: Tải Quicktags

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Local secret name
vi: Tên bí mật địa phương

en: Local secret value
vi: Giá trị bí mật địa phương

en: Local secrets
vi: Bí mật địa phương

en: Local secrets can only be used in this form only
vi: Chỉ có thể sử dụng bí mật địa phương trong biểu mẫu này

en: Lock all to global settings
vi: Khóa tất cả vào cài đặt chung

en: Lock form after specific amount of submissions
vi: Khóa biểu mẫu sau số lượng gửi cụ thể

en: Lock form after specific amount of submissions by user
vi: Khóa biểu mẫu sau số lượng người dùng gửi cụ thể

en: Lock message description
vi: Khóa mô tả tin nhắn

en: Lock message title
vi: Khóa tiêu đề tin nhắn

en: Lock to global settings
vi: Khóa cài đặt chung

en: Login (user will be logged in)
vi: Đăng nhập (người dùng sẽ đăng nhập)

en: Login page URL
vi: URL trang đăng nhập

en: Long name (default)
vi: Tên dài (mặc định)

en: Longitude
vi: Kinh độ

en: Loop fields HTML
vi: Các trường lặp lại HTML

en: Lost Password E-mail Body
vi: Nội dung email bị mất mật khẩu

en: Lost Password E-mail Subject
vi: Chủ đề e-mail bị mất mật khẩu

en: Luxembourgish
vi: Tiếng Luxembourg

en: Macedonian
vi: Người Macedonian

en: Mailchimp Settings
vi: Cài đặt Mailchimp

en: MailPoet Settings
vi: Cài đặt MailPoet

en: Mailster Settings
vi: Cài đặt Mailster

en: Make a duplicate from this form
vi: Tạo một bản sao từ biểu mẫu này

en: Make a duplicate of this entry
vi: Tạo một bản sao của mục nhập này

en: Make column invisible
vi: Làm cho cột ẩn

en: Make days shown before or after the current month selectable
vi: Làm cho các ngày hiển thị trước hoặc sau tháng hiện tại có thể chọn được

en: Make field read-only
vi: Đặt trường chỉ đọc

en: Make field variable
vi: Làm cho trường biến

en: Make popup sticky
vi: Làm cho cửa sổ bật lên dính

en: Make sure the following events are enabled for this webhook:%s%s%s%s
vi: Đảm bảo rằng các sự kiện sau được bật cho webhook này:%s%s%s%s

en: Make sure to enter your Stripe API credentials via %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
vi: Đảm bảo nhập thông tin đăng nhập Stripe API của bạn qua%sSuper Forms> Settings> Stripe Checkout%s

en: Make this field disabled, this way a user cannot edit the field value
vi: Tắt trường này, theo cách này người dùng không thể chỉnh sửa giá trị trường

en: Malaysian
vi: người Malaysia

en: Manage stock?
vi: Quản lý kho?

en: Manually enter each condition (default)
vi: Nhập thủ công từng điều kiện (mặc định)

en: Map address (location)
vi: Địa chỉ bản đồ (vị trí)

en: Map custom fields
vi: Ánh xạ các trường tùy chỉnh

en: Map data with fields
vi: Bản đồ dữ liệu với các trường

en: Map data with form fields
vi: Ánh xạ dữ liệu với các trường biểu mẫu

en: Map zoom
vi: Thu phóng bản đồ

en: March
vi: tháng Ba

en: Margin between items (bottom margin / spacing)
vi: Lề giữa các mục (lề dưới / khoảng cách)

en: Margins (top right bottom left)
vi: Lề (trên cùng bên phải dưới cùng bên trái)

en: Mark read
vi: Đánh dấu là đã đọc

en: Mark this entry as read
vi: Đánh dấu mục này là đã đọc

en: Mark this entry as unread
vi: Đánh dấu mục nhập này là chưa đọc

en: Mark unread
vi: Đánh dấu là chưa đọc

en: Max characters/selections allowed
vi: Cho phép tối đa các ký tự / lựa chọn

en: Max image height in pixels (0 = no max)
vi: Chiều cao hình ảnh tối đa tính bằng pixel (0 = không có tối đa)

en: Max image width in pixels (0 = no max)
vi: Chiều rộng hình ảnh tối đa tính bằng pixel (0 = không có tối đa)

en: Max number allowed
vi: Số lượng tối đa cho phép

en: Max. Connect with other datepicker
vi: Tối đa Kết nối với người chọn ngày khác

en: Maximize all elements
vi: Tối đa hóa tất cả các yếu tố

en: Maximum image height in pixels
vi: Chiều cao hình ảnh tối đa tính bằng pixel

en: Maximum image width in pixels
vi: Chiều rộng hình ảnh tối đa tính bằng pixel

en: Maximum number of rows to display
vi: Số hàng tối đa để hiển thị

en: Maximum of one year interval allowed (1 year, 12 months, or 52 weeks).
vi: Cho phép khoảng thời gian tối đa một năm (1 năm, 12 tháng hoặc 52 tuần).

en: May
vi: có thể

en: Medium
vi: Trung bình

en: Medium (default)
vi: Trung bình (mặc định)

en: Medium - d MM, y
vi: Trung bình - d MM, y

en: Memo
vi: Bản ghi nhớ

en: Menu order (blank = 0)
vi: Thứ tự menu (trống = 0)

en: Message for locked out users
vi: Thông báo cho người dùng bị khóa

en: Message for not logged in users
vi: Thông báo cho người dùng chưa đăng nhập

en: Metric (distance returned in kilometers and meters)
vi: Hệ mét (khoảng cách được trả về tính bằng km và mét)

en: Min characters/selections allowed
vi: Các ký tự / lựa chọn tối thiểu được phép

en: Min height in pixels
vi: Chiều cao tối thiểu tính bằng pixel

en: Min number allowed
vi: Số tối thiểu được phép

en: Min. Connect with other datepicker
vi: Tối thiểu. Kết nối với người chọn ngày khác

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Minimize
vi: Giảm thiểu

en: Minimize all elements
vi: Giảm thiểu tất cả các yếu tố

en: Minimum width of each item
vi: Chiều rộng tối thiểu của mỗi mục

en: Mobile preview
vi: Bản xem trước trên thiết bị di động

en: Mon
vi: Thứ hai

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Monday (default)
vi: Thứ Hai (mặc định)

en: Monthly (every month)
vi: Hàng tháng (hàng tháng)

en: Move to Trash
vi: Di chuyển vào thùng rác

en: Mr.
vi: Ông.

en: Multi Part
vi: Nhiều phần

en: Municipality
vi: Thành phố

en: Must be an unique name (required)
vi: Phải là một tên duy nhất (bắt buộc)

en: Must be either "true" or "false". You can use {tags} if needed. (or leave blank for none-VIP)
vi: Phải là "true" hoặc "false". Bạn có thể sử dụng {tags} nếu cần. (hoặc để trống đối với không có VIP)

en: Must be English formatted date e.g: "25-03-2020". When using a datepicker that doesn't use the correct format, you can use the tag {date;timestamp} to retrieve the timestamp which will work correctly with any date format (leave blank to use the form submission date)
vi: Phải là ngày được định dạng bằng tiếng Anh, ví dụ: "25-03-2020". Khi sử dụng trình chọn ngày không sử dụng đúng định dạng, bạn có thể sử dụng thẻ {date; timestamp} để truy xuất dấu thời gian sẽ hoạt động chính xác với bất kỳ định dạng ngày nào (để trống để sử dụng ngày gửi biểu mẫu)

en: Name
vi: Tên

en: name
vi: Tên

en: Name of place
vi: Tên địa điểm

en: Name of the coupon displayed to customers on, for instance invoices, or receipts. By default the id is shown if name is not set.
vi: Tên của phiếu thưởng được hiển thị cho khách hàng, ví dụ như hóa đơn hoặc biên lai. Theo mặc định, id được hiển thị nếu tên không được đặt.

en: Names
vi: Tên

en: Names (default)
vi: Tên (mặc định)

en: Need to send more E-mail reminders? You can increase the amount here:%s%s%sSuper Forms > Settings > E-mail Reminders%s%s
vi: Cần gửi thêm lời nhắc qua E-mail? Bạn có thể tăng số tiền tại đây:%s%s% sSuper Forms> Settings> E-mail Reminders%s%s

en: Needs response
vi: Cần phản hồi

en: Net amount
vi: Số lượng tịnh

en: Never (do not reset)
vi: Không bao giờ (không đặt lại)

en: New
vi: Mới

en: New question
vi: Câu hỏi mới

en: Next
vi: Kế tiếp

en: Next button text
vi: Văn bản nút tiếp theo

en: Next Multi-part/Step
vi: Phần / Bước tiếp theo

en: Nickname
vi: Tên nick

en: No
vi: Không

en: No (default)
vi: Không (mặc định)

en: No (disabled)
vi: Không (bị vô hiệu hóa)

en: No (no-repeat)
vi: Không (không lặp lại)

en: No (show)
vi: Không (hiển thị)

en: No (users can edit the value)
vi: Không (người dùng có thể chỉnh sửa giá trị)

en: No alignment
vi: Không căn chỉnh

en: No animation
vi: Không có hoạt ảnh

en: No backups found...
vi: Không tìm thấy bản sao lưu nào ...

en: No changes
vi: Không thay đổi

en: No Contact Entry to duplicate has been supplied!
vi: Không có Mục nhập Liên hệ để trùng lặp đã được cung cấp!

en: No entry found with ID:
vi: Không tìm thấy mục nhập có ID:

en: No fields found! Please make some custom fields via [MailPoet > Forms]
vi: Không tìm thấy trường nào! Vui lòng tạo một số trường tùy chỉnh qua [MailPoet> Biểu mẫu]

en: No files uploaded
vi: Không có tệp nào được tải lên

en: No form selected, please select a form!
vi: Không có biểu mẫu nào được chọn, vui lòng chọn một biểu mẫu!

en: No form to duplicate has been supplied!
vi: Không có biểu mẫu để sao chép đã được cung cấp!

en: No forms found
vi: Không tìm thấy biểu mẫu

en: No forms found, create one!
vi: Không tìm thấy biểu mẫu nào, hãy tạo một biểu mẫu!

en: No Link
vi: Không có liên kết

en: No matches found
vi: Lọc kết quả tìm thấy

en: No Redirect
vi: Không chuyển hướng

en: No results found
vi: không có kết quả nào được tìm thấy

en: No results found based on your filter
vi: Không tìm thấy kết quả nào dựa trên bộ lọc của bạn

en: No verification required and do not automatically login either
vi: Không cần xác minh và cũng không tự động đăng nhập

en: No verification required and login automatically
vi: Không cần xác minh và đăng nhập tự động

en: None
vi: không ai

en: None (default)
vi: Không có (mặc định)

en: None (do nothing)
vi: Không (không làm gì)

en: None (empty)
vi: Không có (trống)

en: None (use the form redirect)
vi: Không có (sử dụng chuyển hướng biểu mẫu)

en: Normalize strings
vi: Chuẩn hóa chuỗi

en: Normalize using PHP iconv()
vi: Chuẩn hóa bằng PHP iconv ()

en: Normalize using PHP transliterator() (slow)
vi: Chuẩn hóa bằng trình chuyển ngữ PHP () (chậm)

en: Normalize using WP remove_accents() (recommended)
vi: Chuẩn hóa bằng cách sử dụng WP remove_accents () (được khuyến nghị)

en: Normally you should leave this empty, but if you require to generate both invoice numbers and quote numbers then you should enter a unique ID for both e.g "invoice" and "quote" respectively. If you require different numbers for multiple forms it is recommended to give an extra identifier such as the form ID or form name e.g: "1234_invoice" or "1235_quote". When using a unique invoice key, you must also provide either a prefix or suffix. For instance, for invoice numbers you could use "I" or "INV" as your prefix, while for quotes you could use "Q" or "QUOTE" as the prefix.
vi: Thông thường, bạn nên để trống trường này, nhưng nếu bạn yêu cầu tạo cả số hóa đơn và số báo giá thì bạn nên nhập một ID duy nhất cho cả hai ví dụ: "hóa đơn" và "báo giá" tương ứng. Nếu bạn yêu cầu các số khác nhau cho nhiều biểu mẫu, bạn nên cung cấp thêm một số nhận dạng như ID biểu mẫu hoặc tên biểu mẫu, ví dụ: "1234_invoice" hoặc "1235_quote". Khi sử dụng khóa hóa đơn duy nhất, bạn cũng phải cung cấp tiền tố hoặc hậu tố. Ví dụ: đối với số hóa đơn, bạn có thể sử dụng "I" hoặc "INV" làm tiền tố, trong khi đối với dấu ngoặc kép, bạn có thể sử dụng "Q" hoặc "QUOTE" làm tiền tố.

en: Normally you would want to subscribe a user, but it's also possible to unsubscribe a user if they are already subscribed if they are already subscribed.
vi: Thông thường, bạn muốn đăng ký một người dùng, nhưng cũng có thể hủy đăng ký một người dùng nếu họ đã đăng ký nếu họ đã đăng ký.

en: Norwegian
vi: Nauy

en: Norwegian Bokmål
vi: Bokmål của Na Uy

en: Norwegian Nynorsk
vi: Nynorsk Na Uy

en: Not contains
vi: Không chứa

en: Not equal
vi: Không công bằng

en: Not equals
vi: Không bằng

en: Not found message
vi: Không tìm thấy tin nhắn

en: Not logged in message (leave blank for no message)
vi: Tin nhắn chưa đăng nhập (để trống không có tin nhắn)

en: Not sure what secrets are?
vi: Không chắc chắn những bí mật là gì?

en: Note
vi: Ghi chú

en: Note: if you wish to use a footer make sure define one element in your form to act as the PDF footer, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
vi: Lưu ý: nếu bạn muốn sử dụng chân trang, hãy đảm bảo xác định một phần tử trong biểu mẫu của bạn để hoạt động như chân trang PDF, bạn có thể làm như vậy trong TAB "Cài đặt PDF" khi chỉnh sửa một phần tử

en: Note: if you wish to use a header make sure define one element in your form to act as the PDF header, you can do so under "PDF Settings" TAB when editing an element
vi: Lưu ý: nếu bạn muốn sử dụng tiêu đề, hãy đảm bảo xác định một phần tử trong biểu mẫu của bạn để hoạt động như tiêu đề PDF, bạn có thể làm như vậy trong TAB "Cài đặt PDF" khi chỉnh sửa một phần tử

en: Note: The filter will be applied on the Label only, not the value
vi: Lưu ý: Bộ lọc sẽ chỉ được áp dụng trên Nhãn, không phải giá trị

en: Note: The value for quantity must be a positive integer. Null, zero, or negative numbers are not allowed.
vi: Lưu ý: Giá trị của số lượng phải là một số nguyên dương. Không được phép sử dụng số rỗng, số 0 hoặc số âm.

en: Note: this will only work for logged in users
vi: Lưu ý: điều này sẽ chỉ hoạt động đối với người dùng đã đăng nhập

en: Note: this will only work if contact entries are being saved
vi: Lưu ý: điều này sẽ chỉ hoạt động nếu các mục liên hệ đang được lưu

en: Note: this will only work if you save a contact entry
vi: Lưu ý: điều này sẽ chỉ hoạt động nếu bạn lưu mục nhập liên hệ

en: Notice
vi: Để ý

en: Nov
vi: Tháng 11

en: November
vi: Tháng mười một

en: Number format (example: GB / Gygabyte)
vi: Định dạng số (ví dụ: GB / Gygabyte)

en: Number of additional quantities of the item to which the discount applies.
vi: Số lượng bổ sung của mặt hàng được áp dụng chiết khấu.

en: Number of columns (1 up to 10)
vi: Số cột (1 đến 10)

en: Numbers and Letters (default)
vi: Số và chữ cái (mặc định)

en: Numbers only
vi: Chỉ số

en: Numbers, letters and symbols
vi: Số, chữ cái và ký hiệu

en: Numeric
vi: Số

en: Oct
vi: Tháng 10

en: October
vi: Tháng Mười

en: Off
vi: Tắt

en: Off (toggle disabled)
vi: Tắt (tắt chuyển đổi)

en: Offset (e.g: 2 hours after date)
vi: Bù đắp (ví dụ: 2 giờ sau ngày)

en: On
vi: Trên

en: On (toggle enabled)
vi: Bật (bật chuyển đổi)

en: One (when one condition matched)
vi: Một (khi một điều kiện phù hợp)

en: Only add custom field if field exists in form and not conditionally hidden
vi: Chỉ thêm trường tùy chỉnh nếu trường tồn tại trong biểu mẫu và không bị ẩn có điều kiện

en: Only allow logged in users to download secure/private files
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập tải xuống các tệp bảo mật / riêng tư

en: Only allow logged in users to download secure/private files:
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập tải xuống các tệp bảo mật / riêng tư:

en: Only allow the following user roles to download secure/private files:
vi: Chỉ cho phép các vai trò người dùng sau tải xuống tệp bảo mật / riêng tư:

en: Only apply the validation if field is not empty
vi: Chỉ áp dụng xác thực nếu trường không trống

en: Only change this if you feel that the form is freezing while you are typing (for large forms with above average triggers)
vi: Chỉ thay đổi điều này nếu bạn cảm thấy rằng biểu mẫu bị đóng băng trong khi bạn đang nhập (đối với các biểu mẫu lớn có trình kích hoạt trên trung bình)

en: Only checkout to PayPal when following condition is met
vi: Chỉ thanh toán cho PayPal khi điều kiện sau được đáp ứng

en: Only checkout to Stripe when following condition is met
vi: Chỉ thanh toán cho Stripe khi điều kiện sau được đáp ứng

en: Only checkout to WooCommerce when following condition is met
vi: Chỉ thanh toán cho WooCommerce khi đáp ứng điều kiện sau

en: Only display after user tried to submit the form
vi: Chỉ hiển thị sau khi người dùng cố gắng gửi biểu mẫu

en: Only display entries within the following date range
vi: Chỉ hiển thị các mục nhập trong phạm vi ngày sau

en: Only display the following countries
vi: Chỉ hiển thị các quốc gia sau

en: Only display the message after the user tried to submit the form
vi: Chỉ hiển thị thông báo sau khi người dùng đã cố gắng gửi biểu mẫu

en: Only display this listing to the following users
vi: Chỉ hiển thị danh sách này cho những người dùng sau

en: Only lower the render scale when your PDF file size is becoming to large for your use case. This can happen when your form is relatively big. Keep in mind that you will lose "pixel" quality when lowering the render scale. When working with huge forms it is really important to check the PDF file size during development and to adjust the render scale accordingly.
vi: Chỉ giảm tỷ lệ hiển thị khi kích thước tệp PDF của bạn trở nên lớn hơn cho trường hợp sử dụng của bạn. Điều này có thể xảy ra khi biểu mẫu của bạn tương đối lớn. Hãy nhớ rằng bạn sẽ mất chất lượng "pixel" khi giảm tỷ lệ hiển thị. Khi làm việc với các biểu mẫu lớn, điều thực sự quan trọng là phải kiểm tra kích thước tệp PDF trong quá trình phát triển và điều chỉnh tỷ lệ hiển thị cho phù hợp.

en: Only retrieve entries based on this form
vi: Chỉ truy xuất các mục nhập dựa trên biểu mẫu này

en: Only save entry when following condition is met
vi: Chỉ lưu mục nhập khi đáp ứng điều kiện sau

en: Only save subscriber when following condition is met
vi: Chỉ lưu người đăng ký khi đáp ứng điều kiện sau

en: Only save the label
vi: Chỉ lưu nhãn

en: Only save the value (recommended)
vi: Chỉ lưu giá trị (được khuyến nghị)

en: Only search for results within the provided countries. Countries must be passed as a two character, ISO 3166-1 Alpa-2 compatible country code. You can filter by up to 5 countries. Separated by comma. For example: fr,nl,de would restrict your results to places within France, Netherlands and Germany. While us,pr,vi,gu,mp would restrict your results to places within the United States and its unincorporated organized territories.
vi: Chỉ tìm kiếm kết quả trong các quốc gia được cung cấp. Các quốc gia phải được chuyển dưới dạng hai ký tự, mã quốc gia tương thích ISO 3166-1 Alpa-2. Bạn có thể lọc theo tối đa 5 quốc gia. Phân cách bằng dấu phẩy. Ví dụ: fr, nl, de sẽ giới hạn kết quả của bạn ở các địa điểm bên trong Pháp, Hà Lan và Đức. Trong khi chúng tôi, pr, vi, gu, mp sẽ giới hạn kết quả của bạn ở các địa điểm trong Hoa Kỳ và các lãnh thổ có tổ chức chưa hợp nhất của nó.

en: Only send the label
vi: Chỉ gửi nhãn

en: Only send the value
vi: Chỉ gửi giá trị

en: Only set this to "Pending" if you wish to manually verify registrations of users.
vi: Chỉ đặt điều này thành "Đang chờ xử lý" nếu bạn muốn xác minh thủ công đăng ký của người dùng.

en: Only show in PDF file
vi: Chỉ hiển thị trong tệp PDF

en: Only show on Form
vi: Chỉ hiển thị trên Biểu mẫu

en: Only used for Front-end posting
vi: Chỉ được sử dụng để đăng Front-end

en: Only used for Register & Login feature
vi: Chỉ được sử dụng cho tính năng Đăng ký & Đăng nhập

en: only used when Adaptive Placeholders are enabled
vi: chỉ được sử dụng khi phần giữ chỗ thích ứng được bật

en: Open (allow comments)
vi: Mở (cho phép bình luận)

en: Open (allow pings)
vi: Mở (cho phép ping)

en: Open in new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Open in same window
vi: Mở trong cùng một cửa sổ

en: Open new tab/window
vi: Mở tab / cửa sổ mới

en: Option
vi: Lựa chọn

en: option
vi: Lựa chọn

en: option_value1|Option Label 1
    option_value2|Option Label 2
vi: option_value1 | Nhãn tùy chọn 1
    option_value2 | Nhãn tùy chọn 2

en: optional
vi: không bắt buộc

en: Optionally let users verify their account or let them instantly login without verification
vi: Tùy chọn cho phép người dùng xác minh tài khoản của họ hoặc cho phép họ đăng nhập ngay lập tức mà không cần xác minh

en: OR
vi: HOẶC LÀ

en: or leave blank for no maximum date
vi: hoặc để trống không có ngày tối đa

en: or leave blank for no minimum date
vi: hoặc để trống không có ngày tối thiểu

en: or leave blank to allow all roles
vi: hoặc để trống để cho phép tất cả các vai trò

en: or leave blank to display to all roles
vi: hoặc để trống để hiển thị cho tất cả các vai trò

en: or leave blank to only display to the roles defined above
vi: hoặc để trống để chỉ hiển thị cho các vai trò đã xác định ở trên

en: or leave blank to only filter by the roles defined above
vi: hoặc để trống để chỉ lọc theo các vai trò đã xác định ở trên

en: Order
vi: Đặt hàng

en: Order By
vi: Đặt bởi

en: Order by author
vi: Đặt hàng theo tác giả

en: Order by date
vi: Đặt hàng theo ngày

en: Order by last modified date
vi: Đặt hàng trước ngày sửa đổi cuối cùng

en: Order by menu order
vi: Đặt hàng theo đơn đặt hàng

en: Order by post id
vi: Đặt hàng theo id bài đăng

en: Order by post/page parent id
vi: Đặt hàng theo bài đăng / id gốc của trang

en: Order by Product price (WooCommerce only)
vi: Đặt hàng theo giá sản phẩm (chỉ WooCommerce)

en: Order by title (default)
vi: Thứ tự theo tiêu đề (mặc định)

en: Order details
vi: Chi tiết đơn hàng

en: Organize uploads into a month/year based folders e.g:
vi: Sắp xếp tải lên thành các thư mục dựa trên tháng / năm, ví dụ:

en: Origin (specifies the start location from which to calculate directions)
vi: Điểm xuất phát (chỉ định vị trí bắt đầu để tính toán chỉ đường)

en: Out of stock
vi: Hết hàng

en: Outside the field
vi: Ngoài sân

en: Override days exclusion
vi: Ghi đè loại trừ ngày

en: Override the default CSS styles
vi: Ghi đè các kiểu CSS mặc định

en: Override the PayPal member's stored address
vi: Ghi đè địa chỉ được lưu trữ của thành viên PayPal

en: Owner’s Address line 2
vi: Dòng địa chỉ của chủ sở hữu 2

en: Owner’s Address line1
vi: Dòng địa chỉ của chủ sở hữu 1

en: Owner’s City
vi: Thành phố của chủ sở hữu

en: Owner’s Country
vi: Quốc gia của chủ sở hữu

en: Owner’s email address
vi: Địa chỉ email của chủ sở hữu

en: Owner’s full name
vi: Tên đầy đủ của chủ sở hữu

en: Owner’s phone number
vi: Số điện thoại của chủ sở hữu

en: Owner’s Postal code
vi: Mã bưu điện của chủ sở hữu

en: Owner’s State
vi: Trạng thái của chủ sở hữu

en: Padding
vi: Đệm

en: Padding & margin styles
vi: Kiểu đệm & lề

en: Padding bottom
vi: Đệm đáy

en: Padding top
vi: Đệm đầu

en: Page
vi: Trang

en: Page format
vi: Định dạng trang

en: Page orientation
vi: Định hướng trang

en: Page orientation for the next page
vi: Hướng trang cho trang tiếp theo

en: Paid by
vi: Được trả bởi

en: Parent ID (leave blank for none)
vi: ID cha (không để trống)

en: Parse address to paypal based on form input data.
vi: Phân tích cú pháp địa chỉ tới paypal dựa trên dữ liệu đầu vào của biểu mẫu.

en: Parse the entered address information to paypal. This will not override the PayPal member's default address unless you enable the 'Override' option below.
vi: Phân tích cú pháp thông tin địa chỉ đã nhập tới paypal. Điều này sẽ không ghi đè địa chỉ mặc định của thành viên PayPal trừ khi bạn bật tùy chọn 'Ghi đè' bên dưới.

en: Partial refund
vi: Hoàn lại một phần

en: Pass-through variable for you to track product or service purchased or the contribution made. The value you specify is passed back to you upon payment completion.
vi: Biến chuyển qua để bạn theo dõi sản phẩm hoặc dịch vụ đã mua hoặc đóng góp được thực hiện. Giá trị bạn chỉ định sẽ được chuyển lại cho bạn khi hoàn tất thanh toán.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: password
vi: mật khẩu

en: Password field
vi: Trường mật khẩu

en: Password Protect
vi: Bảo vệ mật khẩu

en: Password protect (leave blank for none)
vi: Mật khẩu bảo vệ (để trống không có)

en: Password Protect Settings
vi: Cài đặt bảo vệ bằng mật khẩu

en: Paste shortcode on any page
vi: Dán mã ngắn trên bất kỳ trang nào

en: Path to the blog
vi: Đường dẫn đến blog

en: Payer E-mail
vi: E-mail của người thanh toán

en: Payment authorized, but not yet captured.
vi: Thanh toán được ủy quyền, nhưng chưa được ghi nhận.

en: Payment details
vi: Chi tiết thanh toán

en: Payment failed
vi: Thanh toán không thành công

en: Payment failed please try again by clicking the below URL.%sThe below link will be valid for %s hours before your order is removed.%s%s
vi: Thanh toán không thành công, vui lòng thử lại bằng cách nhấp vào URL bên dưới.%sLiên kết dưới đây sẽ có hiệu lực trong %s giờ trước khi đơn đặt hàng của bạn bị xóa.%s%s

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment methods
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment Status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Payment status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Payment type
vi: Hình thức thanh toán

en: PayPal cancel URL (when payment is canceled by user)
vi: URL hủy PayPal (khi người dùng hủy thanh toán)

en: PayPal Checkout
vi: Thanh toán qua PayPal

en: PayPal currency code
vi: Mã tiền tệ PayPal

en: PayPal fee
vi: Lệ phí paypal

en: PayPal fills in the buyer's home phone number automatically.
vi: PayPal tự động điền số điện thoại nhà của người mua.

en: PayPal merchant email (to receive payments)
vi: Email người bán PayPal (để nhận thanh toán)

en: PayPal notify URL (only for developers!)
vi: URL thông báo của PayPal (chỉ dành cho nhà phát triển!)

en: PayPal Order
vi: Lệnh PayPal

en: PayPal order
vi: Đặt hàng PayPal

en: Paypal Order
vi: Lệnh Paypal

en: PayPal order (backend)
vi: Lệnh PayPal (phụ trợ)

en: PayPal order status
vi: Trạng thái đơn đặt hàng PayPal

en: Paypal Order Status
vi: Trạng thái đơn hàng Paypal

en: PayPal payment method
vi: Phương thức thanh toán PayPal

en: PayPal return URL (when user successfully returns from paypal)
vi: URL trả lại của PayPal (khi người dùng quay lại thành công từ paypal)

en: PayPal subscription
vi: Đăng ký PayPal

en: PayPal subscription (backend)
vi: Đăng ký PayPal (phụ trợ)

en: PayPal subscription status
vi: Trạng thái đăng ký PayPal

en: PayPal Subscriptions
vi: Đăng ký PayPal

en: PayPal Transactions
vi: Giao dịch PayPal

en: PDF File
vi: File PDF

en: PDF file
vi: file PDF

en: PDF filename
vi: Tên tệp PDF

en: PDF Generator Add-on
vi: Tiện ích bổ sung của Trình tạo PDF

en: PDF Generator Add-on %1$sBETA%2$s
vi: Tiện ích bổ sung của Trình tạo PDF%1$sBETA%2$s

en: PDF Generator debug mode is enabled!
vi: Chế độ gỡ lỗi Trình tạo PDF được bật!

en: PDF options
vi: Tùy chọn PDF

en: PDF render scale
vi: Quy mô kết xuất PDF

en: PDF Settings
vi: Cài đặt PDF

en: PDF Text rendering
vi: Kết xuất văn bản PDF

en: Pending
vi: Chưa giải quyết

en: Percent Off
vi: Không phần trăm

en: Permission denied, because this list does not exist
vi: Quyền bị từ chối vì danh sách này không tồn tại

en: Persian
vi: Tiếng ba tư

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Phonenumber
vi: Số điện thoại

en: phonenumber
vi: số điện thoại

en: Placeholder
vi: Trình giữ chỗ

en: Placeholder Colors
vi: Màu trình giữ chỗ

en: Placeholder when the field is filled out
vi: Trình giữ chỗ khi trường được điền vào

en: Please choose a payment method!
vi: Vui lòng chọn một phương thức thanh toán!

en: Please choose an import file first!
vi: Vui lòng chọn một tệp nhập trước tiên!

en: Please confirm deletion!
vi: Vui lòng xác nhận xóa!

en: Please confirm import!
    This will override your current progress!
vi: Vui lòng xác nhận nhập khẩu!
    Điều này sẽ ghi đè tiến trình hiện tại của bạn!

en: Please confirm to clear form!
vi: Vui lòng xác nhận để xóa biểu mẫu!

en: Please confirm to reset submission counter!
vi: Vui lòng xác nhận để đặt lại bộ đếm gửi!

en: Please edit the element and enter your List ID.
vi: Vui lòng chỉnh sửa phần tử và nhập ID danh sách của bạn.

en: Please edit this field and enter your "Google API key" under the "Address auto complete" TAB
vi: Vui lòng chỉnh sửa trường này và nhập "khóa API Google" của bạn trong TAB "Địa chỉ tự động hoàn thành"

en: Please edit this Stripe element and choose a payment gateway!
vi: Vui lòng chỉnh sửa phần tử Sọc này và chọn một cổng thanh toán!

en: Please enter a reason!
vi: Vui lòng nhập lý do!

en: Please enter your "Google API key" and make sure you enabled the "Google Maps JavaScript API" library in order to generate a map
vi: Vui lòng nhập "khóa API Google" của bạn và đảm bảo bạn đã bật thư viện "Google Maps JavaScript API" để tạo bản đồ

en: Please enter your reCAPTCHA API keys in %sSuper Forms > Settings > Form Settings%s
vi: Vui lòng nhập các khóa API reCAPTCHA của bạn trong%sSuper Forms> Settings> Form Settings%s

en: Please note
vi: Xin lưu ý

en: Please note that changing this directory will not affect any previously uploaded files.
vi: Xin lưu ý rằng việc thay đổi thư mục này sẽ không ảnh hưởng đến bất kỳ tệp nào đã tải lên trước đó.

en: Please note that elements inside a hidden column will still be submitted as data by default
vi: Xin lưu ý rằng các phần tử bên trong một cột ẩn sẽ vẫn được gửi dưới dạng dữ liệu theo mặc định

en: Please note that the iDeal gateway can not be used in combination with subscriptions!
vi: Xin lưu ý rằng cổng iDeal không thể được sử dụng kết hợp với đăng ký!

en: Please note that when you are storing your files in a secure/private directory outside the root the files will automatically not be added to the Media Library.
vi: Xin lưu ý rằng khi bạn đang lưu trữ tệp của mình trong thư mục bảo mật / riêng tư bên ngoài thư mục gốc, tệp sẽ tự động không được thêm vào Thư viện phương tiện.

en: Please note that you can only use a fixed value and one of the %sPredefined {tags}%s (see docs). In case you want to use field {tags} you will have to make it a %sVariable Field%s (see docs). This allows you to dynamically update the hidden field based on a other fields value.
vi: Xin lưu ý rằng bạn chỉ có thể sử dụng một giá trị cố định và một trong% sPredefined {tags}%s (xem tài liệu). Trong trường hợp bạn muốn sử dụng trường {tags}, bạn sẽ phải đặt nó thành Trường%sVariable%s (xem tài liệu). Điều này cho phép bạn cập nhật động trường ẩn dựa trên giá trị trường khác.

en: Please note:
vi: Xin lưu ý:

en: Please note: The textarea max length setting will not cut off the user from being able to type beyond the limitation. This is for user friendly purposes to avoid text being cut of when a user tries to copy/paste text that would exceed the limit (which would be annoying in some circumstances).
vi: Xin lưu ý: Cài đặt độ dài tối đa của vùng chữ sẽ không làm người dùng không thể nhập vượt quá giới hạn. Điều này nhằm mục đích thân thiện với người dùng để tránh văn bản bị cắt khi người dùng cố gắng sao chép / dán văn bản vượt quá giới hạn (điều này sẽ gây khó chịu trong một số trường hợp).

en: Please provide the price/plan ID for your line item
vi: Vui lòng cung cấp ID giá / gói cho mục hàng của bạn

en: Please read the %sCreating variable conditions with CSV file%s section in the documentation before using this method.
vi: Vui lòng đọc phần %sTạo điều kiện biến với tệp CSV%s trong tài liệu trước khi sử dụng phương pháp này.

en: Please save your form first!
vi: Vui lòng lưu biểu mẫu của bạn trước!

en: Please select what you want to import!
vi: Vui lòng chọn những gì bạn muốn nhập!

en: Please setup your API key in
vi: Vui lòng thiết lập khóa API của bạn trong

en: Polish
vi: đánh bóng

en: Populate checkout fields with form data
vi: Điền vào các trường thanh toán bằng dữ liệu biểu mẫu

en: Populate form with Contact Entry data if exists
vi: Điền vào biểu mẫu với dữ liệu Mục nhập liên hệ nếu tồn tại

en: Popup background color
vi: Màu nền của mục

en: Popup FadeIn duration in milliseconds
vi: Thời lượng Popup FadeIn tính bằng mili giây

en: Popup FadeOut duration in milliseconds
vi: Thời lượng Popup FadeOut tính bằng mili giây

en: Popup paddings e.g: 0px 0px 0px 0px
vi: Các đệm cửa sổ bật lên, ví dụ: 0px 0px 0px 0px

en: Popup Settings
vi: Cài đặt cửa sổ bật lên

en: Popup slide in
vi: Trang trình bày bật lên trong

en: Popup Slide In duration in milliseconds
vi: Thời lượng trang trình bày bật lên tính bằng mili giây

en: Popup width in pixels (px)
vi: Chiều rộng cửa sổ bật lên tính bằng pixel (px)

en: Portrait
vi: Chân dung

en: Portuguese
vi: Người Bồ Đào Nha

en: Positioning bottom e.g: 10px
vi: Định vị dưới cùng, ví dụ: 10px

en: Positioning left e.g: 10px
vi: Định vị bên trái, ví dụ: 10px

en: Positioning method
vi: Phương pháp định vị

en: Positioning right e.g: 10px
vi: Định vị bên phải, ví dụ: 10px

en: Positioning top e.g: 10px
vi: Định vị hàng đầu, ví dụ: 10px

en: Possible values
vi: Những giá trị khả thi

en: Post
vi: Bài đăng

en: Post categories
vi: Đăng thể loại

en: Post Status
vi: Trạng thái bài đăng

en: Post status (e.g any, publish, inherit, pending, private, future, draft, trash)
vi: Trạng thái bài đăng (ví dụ: bất kỳ, xuất bản, kế thừa, đang chờ xử lý, riêng tư, tương lai, bản nháp, thùng rác)

en: Post status after payment complete
vi: Đăng trạng thái sau khi thanh toán hoàn tất

en: Post tags separated by comma
vi: Các thẻ đăng được phân tách bằng dấu phẩy

en: Post timeout in seconds
vi: Hết thời gian đăng bài sau vài giây

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài đăng

en: Post type
vi: Loại thư

en: Post type (e.g page, post or product)
vi: Loại bài đăng (ví dụ: trang, bài đăng hoặc sản phẩm)

en: Postal code
vi: mã bưu điện

en: Posts per page
vi: Bài đăng trên mỗi trang

en: Posts per RSS feed
vi: Bài đăng trên mỗi nguồn cấp dữ liệu RSS

en: Preferred countries
vi: Các quốc gia được ưu tiên

en: Prefix label
vi: Nhãn tiền tố

en: Prefix question icon tooltip text
vi: Tiền tố câu hỏi biểu tượng văn bản chú giải công cụ

en: Preloader (form loading icon)
vi: Trình tải trước (biểu tượng tải biểu mẫu)

en: Prev
vi: Trước đó

en: Prevent submitting form on pressing "Enter" keyboard button
vi: Ngăn gửi biểu mẫu khi nhấn nút bàn phím "Enter"

en: Prevent submitting form when entry title already exists
vi: Ngăn chặn gửi biểu mẫu khi tiêu đề mục nhập đã tồn tại

en: Prevent users from going to next step if it contains errors
vi: Ngăn người dùng chuyển sang bước tiếp theo nếu nó có lỗi

en: Preview
vi: Xem trước

en: Previous / Next color
vi: Màu trước / sau

en: Previous button text
vi: Văn bản nút trước

en: Previous Multi-part/Step
vi: Nhiều phần / Bước trước

en: Price
vi: Giá bán

en: price
vi: giá bán

en: Pricing Plan
vi: Gói định giá

en: Print
vi: In

en: Print form data
vi: In dữ liệu biểu mẫu

en: Private
vi: Riêng tư

en: Processed
vi: Xử lý

en: Processing form data...
vi: Xử lý dữ liệu biểu mẫu ...

en: Product attribute (product_attributes)
vi: Thuộc tính sản phẩm (product_attributes)

en: Product attribute slug
vi: Thuộc tính sản phẩm slug

en: Product name
vi: Tên sản phẩm

en: Product Price
vi: Giá sản phẩm

en: Product Regular Price
vi: Giá thông thường của sản phẩm

en: Product Sale Price
vi: Giá bán sản phẩm

en: Product Type (e.g: simple, grouped, external, variable)
vi: Loại sản phẩm (ví dụ: đơn giản, nhóm, bên ngoài, biến)

en: Product visibility
vi: Khả năng hiển thị sản phẩm

en: Progress Bar Colors
vi: Màu thanh tiến trình

en: Progress Step Colors
vi: Các bước tiến trình Màu sắc

en: Progress Step Colors Active
vi: Bước tiến trình Màu sắc đang hoạt động

en: Publish (default)
vi: Xuất bản (mặc định)

en: Purchase total
vi: Tổng số lần mua

en: Put each fee on a new line with values separated by pipes "|".%1$s%2$sExample with tags:%3$s {fee_name}|{amount}|{taxable}|{tax_class}%1$s%2$sExample without tags:%3$s Administration fee|5|false|''%1$s%2$sAllowed values:%3$s string|float|bool|string
vi: Đặt mỗi khoản phí trên một dòng mới với các giá trị được phân tách bằng dấu "|".%1$s%2$sVí dụ với các thẻ:%3$s {fee_name} | {amount} | {taxable} | {tax_class}%1$s %2$sVí dụ không có thẻ:%3$s Phí quản lý | 5 | false | ''%1$s%2$sGiá trị cho phép:%3$s string | float | bool | string

en: Put each key on a new line, for instance if you want to return the user billing address you could enter:
    ID
    billing_first_name
    billing_last_name
    billing_company
    billing_email
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    billing_country
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the user ID) and {fieldname;2} (to retrieve the city) and so on...
vi: Đặt mỗi khóa trên một dòng mới, ví dụ: nếu bạn muốn trả lại địa chỉ thanh toán của người dùng, bạn có thể nhập:
    TÔI
    billing_first_name
    họ tên hóa đơn
    billing_company
    thanh toán bằng thư điện tử
    billing_phone
    billing_address_1
    billing_city
    billing_state
    billing_postcode
    đất nước thanh toán
    
    Khi truy xuất giá trị trong biểu mẫu động, bạn có thể sử dụng các thẻ như sau: {fieldname; 1} (để truy xuất ID người dùng) và {fieldname; 2} (để truy xuất thành phố), v.v.

en: Put each meta key on a new line, for instance if you want to return the ID, image, price and title of a product, you could enter:
     ID
    featured_image
    post_title
    _regular_price
    
    When retrieving the value in the form dynamically you can use tags like so: {fieldname;1} (to retrieve the ID), {fieldname;2} (to retrieve the image URL), {fieldname;3} (for title), and {fieldname;4} (to retrieve the price)
vi: Đặt mỗi khóa meta trên một dòng mới, ví dụ: nếu bạn muốn trả lại ID, hình ảnh, giá và tiêu đề của sản phẩm, bạn có thể nhập:
     TÔI
    hình ảnh đặc trưng
    post_title
    _giá cả phải chăng
    
    Khi truy xuất động giá trị trong biểu mẫu, bạn có thể sử dụng các thẻ như sau: {fieldname; 1} (để truy xuất ID), {fieldname; 2} (để truy xuất URL hình ảnh), {fieldname; 3} (cho tiêu đề), và {fieldname; 4} (để truy xuất giá)

en: Put each on a new line
vi: Đặt mỗi thứ trên một dòng mới

en: put each on a new line
vi: đặt mỗi trên một dòng mới

en: Put each on a new line e.g:
    nl|Nederland
    de|Deutschland
vi: Đặt mỗi trên một dòng mới, ví dụ:
    nl | Nederland
    de | Deutschland

en: Put each on a new line formatted like this:%1$s%4$smenu-slug|Menu Title|Put your HTML or shortcode here...|Integer for menu item position (optional)|URL to custom page (optional)%5$s%1$s%2$sExample without custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sExample with custom page URL:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Form Submissions|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https://domain.com/my-custom-page%5$s
vi: Đặt mỗi dòng trên một dòng mới có định dạng như sau:%1$s%4$smenu-slug|Tiêu đề menu|Đặt HTML hoặc mã ngắn của bạn ở đây...|Số nguyên cho vị trí mục menu (tùy chọn)|URL đến trang tùy chỉnh (tùy chọn) %5$s%1$s%2$sVí dụ không có URL trang tùy chỉnh:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Gửi biểu mẫu|[super_listings list="1" id="54751"]|3%5$s%1$s%2$sVí dụ với URL trang tùy chỉnh:%3$s%1$s%4$sform-submissions|Gửi biểu mẫu|[super_listings list="1" id="54751"]|3|https: //domain.com/my-custom-page%5$s

en: Put each on a new line, separate values by pipes%s%sExample:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook
vi: Đặt mỗi giá trị trên một dòng mới, phân tách các giá trị theo đường ống%s%sVí dụ:%s http://facebook.com/company|http://domain.com/fb-icon.png|Facebook

en: Put each on a new line, {tags} can be used to retrieve data
vi: Đặt mỗi thẻ trên một dòng mới, {tags} có thể được sử dụng để truy xuất dữ liệu

en: Put each on a new line. Example format:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s
vi: Đặt mỗi trên một dòng mới. Định dạng mẫu:%scf_1|{form_field_name}%scf_2|{form_field_name2}%s%s

en: Put each on a new line.%1$s%1$sFormat:%1$sname|label|bg_color|font_color%1$s%1$sExample:%1$spending|Pending|#808080|#FFFFFF%1$sprocessing|Processing|#808080|#FFFFFF%1$son_hold|On hold|#FF7700|#FFFFFF%1$saccepted|Accepted|#2BC300|#FFFFFF%1$scompleted|Completed|#2BC300|#FFFFFF%1$scancelled|Cancelled|#E40000|#FFFFFF%1$sdeclined|Declined|#E40000|#FFFFFF%1$srefunded|Refunded|#000000|#FFFFFF
vi: Đặt mỗi cái trên một dòng mới.%1$s%1$s Định dạng:%1$sname|label|bg_color|font_color%1$s%1$sExample:%1$spending|Pending|#808080|#FFFFFF%1$sprocessing|Processing|#808080|#FFFFFF%1$son_hold|On hold|#FF7700|#FFFFFF%1$saccepted|Accepted|#2BC300|#FFFFFF%1$scompleted|Completed|#2BC300|#FFFFFF%1$scancelled|Cancelled|#E40000|#FFFFFF%1$sdeclined|Declined|#E40000|#FFFFFF%1$srefunded|Refunded|#000000|#FFFFFF

en: Put each on a new line.%1$sExample:%1$sfieldname|Field label%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber
vi: Đặt mỗi cái trên một dòng mới.%1$sVí dụ:%1$sfieldname|Nhãn trường%1$semail|Email%1$sphonenumber|Phonenumber

en: Put each social icon on a new line
vi: Đặt mỗi biểu tượng xã hội trên một dòng mới

en: Put each tracking event on a new line, separate parameters with pipes. You can also append a form ID to only trigger the event when that specific form was submitted. Examples:%1$s%1$s%2$sTo trigger for specific form only:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$sTo trigger for all forms:%3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sExample with event Label and Value:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s
vi: Đặt mỗi sự kiện theo dõi trên một dòng mới, các thông số riêng biệt với các đường ống. Bạn cũng có thể thêm ID biểu mẫu để chỉ kích hoạt sự kiện khi biểu mẫu cụ thể đó đã được gửi. Ví dụ:%1$s%1$s%2$s Chỉ để kích hoạt cho biểu mẫu cụ thể:%3$s%4$s2316:send|event|Signup Form|submit%5$s%2$s Để kích hoạt cho tất cả các biểu mẫu: %3$s%4$ssend|event|Contact Form|submit%5$s%2$sVí dụ với nhãn sự kiện và giá trị:%3$s%4$ssend|event|Campaign Form|submit|Fall Campaign|43%5$s

en: Put the tracking code here and replace 'UA-XXXXX-Y' with the property ID (also called the "tracking ID") of the Google Analytics property you wish to track.<br />(only add if you are sure this code hasn't been placed elsewhere yet, otherwise leave empty)
vi: Đặt mã theo dõi tại đây và thay thế &#39;UA-XXXXX-Y&#39; bằng ID thuộc tính (còn được gọi là &quot;ID theo dõi&quot;) của thuộc tính Google Analytics mà bạn muốn theo dõi.<br /> (chỉ thêm nếu bạn chắc chắn mã này chưa được đặt ở nơi khác, nếu không hãy để trống)

en: Quantity
vi: Định lượng

en: quantity
vi: định lượng

en: Quantity (Number of items)
vi: Số lượng (Số lượng mặt hàng)

en: Quantity button colors
vi: Màu sắc nút số lượng

en: Quantity field
vi: Trường số lượng

en: Quantity:
vi: Số lượng:

en: Question
vi: Câu hỏi

en: question
vi: câu hỏi

en: Radio buttons
vi: Các nút radio

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: rating
vi: Xếp hạng

en: Rating background
vi: Nền thẻ

en: Rating border color
vi: Màu đường viền xếp hạng

en: Rating color
vi: Màu đánh giá

en: Rating Colors
vi: Đánh giá màu sắc

en: Rating Colors Active
vi: Đánh giá màu sắc đang hoạt động

en: Rating Colors Hover
vi: Xếp hạng màu sắc khi di chuột

en: Raw Transaction Data
vi: Dữ liệu giao dịch thô

en: Read
vi: Đọc

en: Read the documentation here!
vi: Đọc tài liệu tại đây!

en: Readonly (makes fields readonly)
vi: Chỉ đọc (làm cho các trường chỉ đọc)

en: Reason
vi: Lý do

en: Receipt/Invoice
vi: Biên lai / Hóa đơn

en: Recipient(s) email address separated by commas
vi: (Các) địa chỉ email của người nhận được phân tách bằng dấu phẩy

en: Recipient(s) email address separated with commas
vi: Địa chỉ email của người nhận được phân tách bằng dấu phẩy

en: recommended render scale is between 1 and 3 (the default scale is 2)
vi: tỷ lệ hiển thị được đề xuất là từ 1 đến 3 (tỷ lệ mặc định là 2)

en: Recurring
vi: Định kỳ

en: Recurring Payment ID
vi: ID thanh toán định kỳ

en: Redirect to Checkout page or Shopping Cart?
vi: Chuyển hướng đến trang Thanh toán hoặc Giỏ hàng?

en: Redirect to link or URL
vi: Chuyển hướng đến liên kết hoặc URL

en: Redirect to the created Post after form submission
vi: Chuyển hướng đến Bài đăng đã tạo sau khi gửi biểu mẫu

en: Redirecting...
vi: Đang chuyển hướng ...

en: Redo last change
vi: Làm lại thay đổi cuối cùng

en: Refunded
vi: Đã hoàn lại

en: Region
vi: Vùng đất

en: Register & Login
vi: Đăng ký đăng nhập

en: Register & Login Settings
vi: Đăng ký & Cài đặt Đăng nhập

en: Register a new user
vi: Đăng ký người dùng mới

en: Register new user if user is not logged in
vi: Đăng ký người dùng mới nếu người dùng chưa đăng nhập

en: Registered user login status after payment complete
vi: Trạng thái đăng nhập của người dùng đã đăng ký sau khi thanh toán hoàn tất

en: Relative
vi: Quan hệ

en: Remove files from {loop_fields} in emails
vi: Xóa tệp khỏi {loop_fields} trong email

en: Remove files from {loop_fields} tag
vi: Xóa tệp khỏi thẻ {loop_fields}

en: Remove gallery (images) from single product page
vi: Xóa thư viện (hình ảnh) khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove gallery from single product page
vi: Xóa thư viện khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove hyperlink in emails
vi: Xóa siêu liên kết trong email

en: Remove margin
vi: Xóa lề

en: Remove price from single product page
vi: Xóa giá khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove rating from single product page
vi: Xóa xếp hạng khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove short description from single product page
vi: Xóa mô tả ngắn khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove title from single product page
vi: Xóa tiêu đề khỏi trang sản phẩm đơn lẻ

en: Remove URL (hyperlink) from files in emails
vi: Xóa URL (siêu liên kết) khỏi tệp trong email

en: Remove/clear coupons before redirecting to cart
vi: Xóa / xóa phiếu giảm giá trước khi chuyển hướng đến giỏ hàng

en: Remove/clear fees before redirecting to cart
vi: Xóa / xóa phí trước khi chuyển hướng đến giỏ hàng

en: Removes any accents from strings inside your CSV file
vi: Xóa bất kỳ dấu nào khỏi các chuỗi bên trong tệp CSV của bạn

en: Removes any accents from strings returned by the API
vi: Loại bỏ bất kỳ dấu nào khỏi các chuỗi do API trả về

en: Repeat (repeat)
vi: Lặp lại (lặp lại)

en: Repeat X (repeat-x)
vi: Lặp lại X (lặp lại-x)

en: Repeat Y (repeat-y)
vi: Lặp lại Y (lặp lại-y)

en: Repeater
vi: Bộ lặp

en: Repeater column
vi: Cột lặp

en: Replace comma's with HTML tag in emails
vi: Thay thế dấu phẩy bằng thẻ HTML trong email

en: Replace the default "Add to cart" area
vi: Thay thế khu vực "Thêm vào giỏ hàng" mặc định

en: Reply to email:
vi: Trả lời email:

en: Reply to name:
vi: Trả lời tên:

en: Reposition element
vi: Thành phần định vị lại

en: Require user to choose a minimum of X dates
vi: Yêu cầu người dùng chọn tối thiểu X ngày

en: Required Field (not empty)
vi: Trường bắt buộc (không trống)

en: Required to calculate distance between 2 locations
vi: Cần thiết để tính toán khoảng cách giữa 2 vị trí

en: Required to connect the post to categories (if found)
vi: Bắt buộc để kết nối bài đăng với các danh mục (nếu tìm thấy)

en: Required to connect the post to tags (if found)
vi: Bắt buộc để kết nối bài đăng với các thẻ (nếu tìm thấy)

en: Required to do API calls to retrieve data
vi: Bắt buộc phải thực hiện lệnh gọi API để truy xuất dữ liệu

en: Reset all to default value
vi: Đặt lại tất cả về giá trị mặc định

en: Reset all to global value
vi: Đặt lại tất cả về giá trị chung

en: Reset all to last known value
vi: Đặt lại tất cả về giá trị đã biết cuối cùng

en: Reset filters
vi: Đặt lại bộ lọc

en: Reset locker submission counter for all users:
vi: Đặt lại bộ đếm gửi khóa cho tất cả người dùng:

en: Reset locker submission counter to:
vi: Đặt lại bộ đếm gửi tủ khóa thành:

en: Reset password (lost password)
vi: Đặt lại mật khẩu (mật khẩu bị mất)

en: Reset Submission Counter
vi: Đặt lại bộ đếm gửi

en: Reset Submission Counter for Users
vi: Đặt lại bộ đếm gửi cho người dùng

en: Reset to default value
vi: Đặt lại về giá trị mặc định

en: Reset to global settings
vi: Đặt lại về cài đặt chung

en: Reset to global value
vi: Đặt lại thành giá trị toàn cầu

en: Reset to last known value
vi: Đặt lại về giá trị đã biết gần đây nhất

en: Responsiveness
vi: Khả năng đáp ứng

en: Restore a previous saved version of this Form
vi: Khôi phục phiên bản đã lưu trước đó của Biểu mẫu này

en: Restore backup
vi: Khôi phục lại bản sao lưu

en: Restore Default Settings
vi: Khôi phục lại các thiết lập mặc định

en: Restoring settings...
vi: Đang khôi phục cài đặt ...

en: Restrict result by countrie(s)
vi: Giới hạn kết quả theo (các) số

en: result
vi: kết quả

en: results
vi: kết quả

en: Retain underlying global value (recommended when exporting to other sites)
vi: Giữ lại giá trị toàn cầu cơ bản (được khuyến nghị khi xuất sang các trang khác)

en: Retrieve categories by it's parent ID (integer only)
vi: Truy xuất danh mục theo ID mẹ của nó (chỉ số nguyên)

en: Retrieve entries based on all forms
vi: Truy xuất các mục nhập dựa trên tất cả các biểu mẫu

en: Retrieve entries based on the following form ID's
vi: Truy xuất các mục nhập dựa trên ID biểu mẫu sau

en: Retrieve form data from users last submission
vi: Lấy dữ liệu biểu mẫu từ người dùng gửi lần trước

en: Retrieve method
vi: Phương thức truy xuất

en: retrieve method
vi: phương thức truy xuất

en: Retrieve Slug, ID, Title or Meta Data as value
vi: Lấy dữ liệu Slug, ID, Title hoặc Meta dưới dạng giá trị

en: Retrieve value from
vi: Lấy giá trị từ

en: Retrieves the E-mail verification code
vi: Lấy mã kích hoạt

en: Retrieves the current author email
vi: Truy xuất email tác giả hiện tại

en: Retrieves the current author ID
vi: Truy xuất ID tác giả hiện tại

en: Retrieves the current day of the month (Local time)
vi: Truy xuất ngày hiện tại trong tháng (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current day of the month (UTC/GMT)
vi: Truy xuất ngày hiện tại trong tháng (UTC / GMT)

en: Retrieves the current hour of the day (Local time)
vi: Lấy giờ hiện tại trong ngày (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current hour of the day (UTC/GMT)
vi: Lấy giờ hiện tại trong ngày (UTC / GMT)

en: Retrieves the current logged in user display name
vi: Lấy tên hiển thị của người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current logged in user email
vi: Truy xuất email người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current logged in user first name
vi: Lấy tên người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current logged in user ID
vi: Truy xuất ID người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current logged in user last name
vi: Truy xuất họ của người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current logged in user login (username)
vi: Lấy thông tin đăng nhập người dùng đã đăng nhập hiện tại (tên người dùng)

en: Retrieves the current logged in user roles
vi: Truy xuất vai trò người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Retrieves the current minute of the hour (Local time)
vi: Truy xuất phút hiện tại của giờ (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current minute of the hour (UTC/GMT)
vi: Truy xuất phút hiện tại của giờ (UTC / GMT)

en: Retrieves the current month of the year (Local time)
vi: Truy xuất tháng hiện tại trong năm (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current month of the year (UTC/GMT)
vi: Truy xuất tháng hiện tại trong năm (UTC / GMT)

en: Retrieves the current page or post author email
vi: Truy xuất trang hiện tại hoặc email của tác giả bài đăng

en: Retrieves the current page or post author ID
vi: Truy xuất trang hiện tại hoặc ID tác giả bài đăng

en: Retrieves the current page or post ID
vi: Truy xuất trang hiện tại hoặc ID bài đăng

en: Retrieves the current page or post title
vi: Truy xuất trang hiện tại hoặc tiêu đề bài đăng

en: Retrieves the current page URL
vi: Truy xuất URL trang hiện tại

en: Retrieves the current second of the minute (Local time)
vi: Lấy giây hiện tại của phút (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current second of the minute (UTC/GMT)
vi: Lấy giây hiện tại của phút (UTC / GMT)

en: Retrieves the current year of time (Local time)
vi: Truy xuất năm giờ hiện tại (Giờ địa phương)

en: Retrieves the current year of time (UTC/GMT)
vi: Truy xuất năm thời gian hiện tại (UTC / GMT)

en: Retrieves the field label for the field loop {loop_fields}
vi: Truy xuất nhãn trường cho vòng lặp trường {loop_fields}

en: Retrieves the field value for the field loop {loop_fields}
vi: Truy xuất giá trị trường cho vòng lặp trường {loop_fields}

en: Retrieves the generated password
vi: Lấy mật khẩu đã tạo

en: Retrieves the latest Contact Entry ID
vi: Truy xuất ID mục nhập liên hệ mới nhất

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user based on current form ID
vi: Truy xuất ID mục nhập liên hệ mới nhất của người dùng đã đăng nhập dựa trên ID biểu mẫu hiện tại

en: Retrieves the latest Contact Entry ID of the logged in user for any form
vi: Truy xuất ID mục nhập liên hệ mới nhất của người dùng đã đăng nhập

en: Retrieves the latest Contact Entry status
vi: Truy xuất trạng thái Mục nhập Liên hệ mới nhất

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user based on current form ID
vi: Truy xuất trạng thái Mục nhập liên hệ mới nhất của người dùng đã đăng nhập dựa trên ID biểu mẫu hiện tại

en: Retrieves the latest Contact Entry status of the logged in user for any form
vi: Truy xuất trạng thái Mục nhập liên hệ mới nhất của người dùng đã đăng nhập

en: Retrieves the location where user came from (if exists any) before loading the page with the form
vi: Truy xuất vị trí nơi người dùng đến (nếu có) trước khi tải trang có biểu mẫu

en: Retrieves the location where user came from from a session (if exists any) before loading the page with the form
vi: Truy xuất vị trí mà người dùng đến từ một phiên (nếu tồn tại bất kỳ) trước khi tải trang có biểu mẫu

en: Retrieves the login page URL
vi: Truy xuất URL trang đăng nhập

en: Retrieves the loop anywhere in your email
vi: Truy xuất vòng lặp ở bất kỳ đâu trong email của bạn

en: Retrieves the server timestamp (Local time)
vi: Truy xuất dấu thời gian của máy chủ (Giờ địa phương)

en: Retrieves the server timestamp (UTC/GMT)
vi: Truy xuất dấu thời gian của máy chủ (UTC / GMT)

en: Retrieves the submitter's IP address
vi: Truy xuất địa chỉ IP của người gửi

en: Retrieves the total submission count (if form locker is used)
vi: Truy xuất tổng số lần gửi (nếu sử dụng khóa biểu mẫu)

en: Retry payment E-mail Body
vi: Thử lại nội dung email thanh toán

en: Retry payment E-mail Subject
vi: Thử lại chủ đề e-mail thanh toán

en: Retry payment link expiry in hours
vi: Thử lại liên kết thanh toán hết hạn sau vài giờ

en: Return age as value instead of the date
vi: Trả lại tuổi dưới dạng giá trị thay vì ngày

en: Return days
vi: Ngày trở lại

en: Return label format (define how the results are displayed)
vi: Định dạng nhãn trả về (xác định cách hiển thị kết quả)

en: Return months
vi: Tháng trở lại

en: Return the current date as default value
vi: Trả lại ngày hiện tại làm giá trị mặc định

en: Return the current time as default value
vi: Trả lại thời gian hiện tại làm giá trị mặc định

en: Return the customer to this page after a sucessfull payment. Leave blank to redirect to home page.
vi: Đưa khách hàng trở lại trang này sau khi thanh toán thành công. Để trống để chuyển hướng đến trang chủ.

en: Return to builder
vi: Quay lại trình xây dựng

en: Return value format (define how the value is returned)
vi: Định dạng giá trị trả về (xác định cách giá trị được trả về)

en: Return years (age)
vi: Năm trở lại (tuổi)

en: Reversed
vi: Đảo ngược

en: Right
vi: Đúng

en: right
vi: Đúng:

en: Romanian
vi: Tiếng Rumani

en: Rounded
vi: Làm tròn

en: Row heading
vi: Tiêu đề hàng

en: Row logic
vi: Lôgic hàng

en: Russian
vi: tiếng Nga

en: Sales tax
vi: Thuế doanh thu

en: Sandbox publishable key
vi: Khóa có thể xuất bản hộp cát

en: Sandbox secret key
vi: Khóa bí mật của hộp cát

en: Sandbox webhook ID
vi: ID webhook hộp cát

en: Sandbox webhook signing secret key
vi: Khóa bí mật ký webhook hộp cát

en: Sat
vi: Đã ngồi

en: Saturday
vi: ngày thứ bảy

en: Save
vi: Tiết kiệm

en: Save as Contact Entry
vi: Lưu dưới dạng mục nhập liên hệ

en: Save both value and label
vi: Lưu cả giá trị và nhãn

en: Save custom post meta
vi: Lưu meta bài đăng tùy chỉnh

en: Save custom user meta
vi: Lưu meta người dùng tùy chỉnh

en: Save data
vi: Lưu dữ liệu

en: Save form progression (when a user returns, the data isn't lost)
vi: Lưu tiến trình biểu mẫu (khi người dùng quay lại, dữ liệu không bị mất)

en: Save Mailster user data
vi: Lưu dữ liệu người dùng Mailster

en: Save product attributes
vi: Lưu thuộc tính sản phẩm

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Save the admin email value (default)
vi: Lưu giá trị email quản trị (mặc định)

en: Save the confirmation email value
vi: Lưu giá trị email xác nhận

en: Save the entry value
vi: Lưu giá trị mục nhập

en: Save value or label to entry?
vi: Lưu giá trị hoặc nhãn vào mục nhập?

en: Save your form
vi: Lưu biểu mẫu của bạn

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search contact entries based on their title. By default all entry data will be populated unless defined otherwise in the "Fields to skip" setting below. To retrieve the contact entry status you can add a field named: %2$shidden_contact_entry_status%3$s (which will be populated with the current status of the entry). To retrieve the entry ID you can name the field: %2$shidden_contact_entry_id%3$s. To retrieve the entry Title you can name the field: %2$shidden_contact_entry_title%3$s
vi: Tìm kiếm các mục liên hệ dựa trên tiêu đề của họ. Theo mặc định, tất cả dữ liệu mục nhập sẽ được điền trừ khi được định nghĩa khác trong cài đặt "Các trường cần bỏ qua" bên dưới. Để truy xuất trạng thái mục nhập liên hệ, bạn có thể thêm trường có tên:%2$shiedly_contact_entry_status%3$s (sẽ được điền vào trạng thái hiện tại của mục nhập). Để truy xuất ID mục nhập, bạn có thể đặt tên trường:%2$shiedly_contact_entry_id%3$s. Để truy xuất mục nhập Tiêu đề, bạn có thể đặt tên trường:%2$shiedly_contact_entry_title%3$s

en: Search contact entry based on title
vi: Tìm kiếm mục liên hệ dựa trên tiêu đề

en: Search method
vi: Phương pháp tìm kiếm

en: search...
vi: Tìm kiếm...

en: Second choice
vi: Lựa chọn thứ hai

en: second_choice
vi: lựa chọn thứ hai

en: Secrets
vi: Bí mật

en: Secure File Uploads
vi: Tải lên tệp an toàn

en: Select & Sort the data that needs to be exported
vi: Chọn & Sắp xếp dữ liệu cần được xuất

en: Select a date
vi: Chọn một ngày

en: Select a filter relation (OR|AND)
vi: Chọn quan hệ bộ lọc (HOẶC|VÀ)

en: Select a form
vi: Chọn một hình thức

en: Select a method for retrieving items
vi: Chọn một phương pháp để truy xuất các mục

en: Select a page to link to
vi: Chọn một trang để liên kết đến

en: Select a post to link to
vi: Chọn một bài đăng để liên kết đến

en: select a state
vi: chọn một tiểu bang

en: Select a time
vi: Chọn thời gian

en: Select a unit system
vi: Chọn một hệ thống đơn vị

en: Select all user roles who are allowed to submit the form
vi: Chọn tất cả các vai trò người dùng được phép gửi biểu mẫu

en: Select an Icon
vi: Chọn một biểu tượng

en: Select email template
vi: Chọn mẫu email

en: Select grouped, if you wish to append the field next to it's previous field.
vi: Chọn đã nhóm, nếu bạn muốn nối trường bên cạnh trường trước đó.

en: Select how many individual E-mail reminders you require
vi: Chọn số lượng lời nhắc E-mail cá nhân mà bạn yêu cầu

en: Select how the items should be displayed
vi: Chọn cách hiển thị các mục

en: Select how you want to filter entries
vi: Chọn cách bạn muốn lọc các mục nhập

en: Select how you want to filter orders
vi: Chọn cách bạn muốn lọc đơn đặt hàng

en: Select how you want to order the items
vi: Chọn cách bạn muốn đặt hàng

en: Select how you would want to define the conditions (manually or via a CSV file)
vi: Chọn cách bạn muốn xác định các điều kiện (theo cách thủ công hoặc qua tệp CSV)

en: Select if this field must act as Start or Destination
vi: Chọn xem trường này phải hoạt động như Bắt đầu hay Đích đến

en: Select if you want to retrieve slug, ID or the title as value
vi: Chọn nếu bạn muốn truy xuất slug, ID hoặc tiêu đề dưới dạng giá trị

en: Select if you want to use Ascending or Descending order
vi: Chọn nếu bạn muốn sử dụng Thứ tự tăng dần hoặc Giảm dần

en: Select None to never reset the lock
vi: Chọn Không có để không bao giờ đặt lại khóa

en: Select the toggle default status
vi: Chọn trạng thái mặc định chuyển đổi

en: Select to split words by comma or space or both
vi: Chọn để chia các từ bằng dấu phẩy hoặc dấu cách hoặc cả hai

en: Select weight unit
vi: Chọn đơn vị trọng lượng

en: Select what the form should do (register, login, update or reset a password)
vi: Chọn những gì biểu mẫu phải làm (đăng ký, đăng nhập, cập nhật hoặc đặt lại mật khẩu)

en: Select what the status should be
vi: Chọn trạng thái nên là

en: Select what value to return (distance or duration)
vi: Chọn giá trị cần trả lại (khoảng cách hoặc thời lượng)

en: Select when to reset the form lock
vi: Chọn thời điểm đặt lại khóa biểu mẫu

en: Select where files should be uploaded to
vi: Chọn nơi tệp sẽ được tải lên

en: Select whether or not to prompt buyers for a shipping address.
vi: Chọn có nhắc người mua địa chỉ giao hàng hay không.

en: Select which value to return for calculations
vi: Chọn giá trị nào để trả về cho các phép tính

en: select your country
vi: chọn đất nước của bạn

en: Select your form
vi: Chọn hình thức của bạn

en: Selected color
vi: Màu đã chọn

en: Send a confirmation email
vi: Gửi email xác nhận

en: Send admin email
vi: Gửi email quản trị viên

en: Send an admin email
vi: Gửi email quản trị viên

en: Send approve email when account is activated by admin
vi: Gửi email phê duyệt khi tài khoản được quản trị viên kích hoạt

en: Send both value and label
vi: Gửi cả giá trị và nhãn

en: Send confirmation email
vi: Gửi email xác nhận

en: Send copy to following address(es)
vi: Gửi bản sao đến (các) địa chỉ sau

en: Send copy to following address(es), without being able to see the address
vi: Gửi bản sao đến (các) địa chỉ sau mà không thể nhìn thấy địa chỉ

en: Send CSV attachment with form data to the admin email
vi: Gửi tệp đính kèm CSV với dữ liệu biểu mẫu đến email quản trị

en: Send data as JSON string
vi: Gửi dữ liệu dưới dạng chuỗi JSON

en: Send E-mail
vi: Gửi email

en: Send E-mail to author
vi: Gửi E-mail cho tác giả

en: Send email after order completed
vi: Gửi email sau khi đơn đặt hàng hoàn thành

en: Send email after payment completed
vi: Gửi email sau khi thanh toán hoàn tất

en: Send email confirmation/verification email
vi: Gửi email xác nhận / email xác minh

en: Send email from:
vi: Gửi email từ:

en: Send email to
vi: Gửi email đến

en: Send email to:
vi: Gửi email đến:

en: Send or do not send confirmation emails
vi: Gửi hoặc không gửi email xác nhận

en: Send or do not send the admin emails
vi: Gửi hoặc không gửi email quản trị viên

en: Send reminder at a fixed time, or by offset
vi: Gửi lời nhắc vào một thời điểm cố định hoặc theo thời gian bù

en: Send reminder based on the following date:
vi: Gửi lời nhắc dựa trên ngày sau:

en: Send site credentials to the user email
vi: Gửi thông tin xác thực trang web đến email người dùng

en: Send the Mailchimp confirmation email
vi: Gửi email xác nhận Mailchimp

en: Send to (Admin E-mails)
vi: Gửi tới (E-mail của quản trị viên)

en: Send to (Confirmation E-mails)
vi: Gửi tới (E-mail xác nhận)

en: Send value or label to admin?
vi: Gửi giá trị hoặc nhãn cho quản trị viên?

en: Send value or label to submitter?
vi: Gửi giá trị hoặc nhãn cho người gửi?

en: Send verification email (default)
vi: Gửi email xác minh (mặc định)

en: Send verification email and automatically login
vi: Gửi email xác minh và tự động đăng nhập

en: Sep
vi: Tháng chín

en: SEPA Direct Debit
vi: Ghi nợ trực tiếp SEPA

en: Separate each form ID by a comma.
vi: Phân tách từng ID biểu mẫu bằng dấu phẩy.

en: Separate Mailchimp field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%1$sExample: PHONE|phonenumber%1$sWith this method you can save custom Mailchimp user data
vi: Tách trường Mailchimp và field_name bằng các đường ống "|" (đặt mỗi thứ trên một dòng mới).%1$sVí dụ: PHONE | phonenumber%1$sVới phương pháp này, bạn có thể lưu dữ liệu người dùng Mailchimp tùy chỉnh

en: Separate Mailster field and field_name by pipes "|" (put each on a new line).%sExample: mailster_field_name|super_forms_field_name%sWith this method you can save custom Mailster user data
vi: Tách trường Mailster và field_name bằng các đường ống "|" (đặt mỗi cái trên một dòng mới).%sVí dụ: mailster_field_name|super_forms_field_name%sVới phương pháp này, bạn có thể lưu dữ liệu người dùng Mailster tùy chỉnh

en: separated by comma e.g: 32,2467,1870
vi: được phân tách bằng dấu phẩy ví dụ: 32,2467,1870

en: separated by comma e.g: administrator,editor
vi: phân tách bằng dấu phẩy, ví dụ: quản trị viên, biên tập viên

en: separated by comma's
vi: phân tách bằng dấu phẩy

en: Separated by comma's e.g: nl,be,de
vi: Được phân tách bằng dấu phẩy, ví dụ: nl, be, de

en: Separated each post status by a comma, enter "any" for all post statuses
vi: Phân tách từng trạng thái bài đăng bằng dấu phẩy, nhập "bất kỳ" cho tất cả các trạng thái bài đăng

en: Separate each rate with a comma. You can manage and create Tax Rates in via the Stripe %sDashboard%s.
vi: Phân tách từng tỷ lệ bằng dấu phẩy. Bạn có thể quản lý và tạo Thuế suất trong Stripe%sDashboard%s.

en: September
vi: Tháng Chín

en: Serbian
vi: Tiếng Serbia

en: Set a custom delimiter to separate the values on each row
vi: Đặt dấu phân cách tùy chỉnh để phân tách các giá trị trên mỗi hàng

en: Set a custom enclosure character for values
vi: Đặt một ký tự bao vây tùy chỉnh cho các giá trị

en: Set a default color (leave blank for none)
vi: Đặt màu mặc định (không để trống)

en: Set a default time for this field (leave blank for none)
vi: Đặt thời gian mặc định cho trường này (không để trống)

en: Set a default value for this field (leave blank for none)
vi: Đặt giá trị mặc định cho trường này (không để trống)

en: Set a default value for this field. {post_id} and {post_title} can be used (leave blank for none)
vi: Đặt giá trị mặc định cho trường này. {post_id} và {post_title} có thể được sử dụng (không để trống)

en: Set a default value for this field. {post_id}, {post_title} and {user_****} can be used (leave blank for none)
vi: Đặt giá trị mặc định cho trường này. Có thể sử dụng {post_id}, {post_title} và {user _ ****} (không để trống)

en: Set a form ID to retrieve data from (separated by comma)
vi: Đặt một ID biểu mẫu để truy xuất dữ liệu từ (phân tách bằng dấu phẩy)

en: Set a format e.g: %, EUR, USD etc.
vi: Đặt định dạng, ví dụ: %, EUR, USD, v.v.

en: Set a label for the amount e.g: Subtotal or Total
vi: Đặt nhãn cho số tiền, ví dụ: Tổng phụ hoặc Tổng

en: Set a number format e.g: Gygabyte, Kilometers etc. (leave blank for none)
vi: Đặt định dạng số, ví dụ: Gygabyte, Kilômét, v.v. (để trống nếu không có)

en: Set mailer to use SMTP
vi: Đặt bưu phẩm để sử dụng SMTP

en: Set the currency of or leave empty for no currency e.g: $ or €
vi: Đặt đơn vị tiền tệ hoặc để trống không có đơn vị tiền tệ nào, ví dụ: $ hoặc €

en: Set the limitation thresshold
vi: Đặt giới hạn kìm hãm

en: Set the limitation thresshold per user
vi: Đặt giới hạn cho mỗi người dùng

en: Set the type of number to be used as the placeholder
vi: Đặt loại số được sử dụng làm trình giữ chỗ

en: Set to -1 to use default TAB index.
vi: Đặt thành -1 để sử dụng chỉ mục TAB mặc định.

en: Set to 0 to remove limitations.
vi: Đặt thành 0 để loại bỏ các giới hạn.

en: Set to 0 to use default CSS height
vi: Đặt thành 0 để sử dụng chiều cao CSS mặc định

en: Set to 0 to use default CSS height.
vi: Đặt thành 0 để sử dụng chiều cao CSS mặc định.

en: Set to 0 to use default CSS width.
vi: Đặt thành 0 để sử dụng chiều rộng CSS mặc định.

en: Sets shipping and billing country.
vi: Đặt quốc gia giao hàng và thanh toán.

en: Sets the character set and character encoding for the billing information/log-in page on the PayPal website. In addition, this variable sets the same values for information that you send to PayPal in your HTML button code. Default is based on the language encoding settings in your account profile.
vi: Đặt bộ ký tự và mã hóa ký tự cho trang thông tin thanh toán / đăng nhập trên trang web PayPal. Ngoài ra, biến này đặt các giá trị giống nhau cho thông tin mà bạn gửi đến PayPal trong mã nút HTML của mình. Mặc định dựa trên cài đặt mã hóa ngôn ngữ trong hồ sơ tài khoản của bạn.

en: Sets the language for the billing information/log-in page only. Default is US.
vi: Chỉ đặt ngôn ngữ cho trang thông tin thanh toán / đăng nhập. Mặc định là Hoa Kỳ.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Shadow Blur Radius
vi: Bán kính làm mờ bóng

en: Shadow Color
vi: Màu bóng

en: Shadow Horizontal Length
vi: Chiều dài bóng theo chiều ngang

en: Shadow Opacity
vi: Độ mờ bóng

en: Shadow Spread Radius
vi: Bán kính trải bóng

en: Shadow Vertical Length
vi: Chiều dài bóng dọc

en: Shipping
vi: Đang chuyển hàng

en: Shipping amount
vi: Số tiền vận chuyển

en: Shipping and billing country
vi: Quốc gia giao hàng và thanh toán

en: Shipping cost (applies to each additional item added to cart)
vi: Chi phí vận chuyển (áp dụng cho từng mặt hàng bổ sung được thêm vào giỏ hàng)

en: Shipping cost (applies to first item added to cart)
vi: Chi phí vận chuyển (áp dụng cho mặt hàng đầu tiên được thêm vào giỏ hàng)

en: Shipping currency
vi: Đơn vị tiền tệ vận chuyển

en: Shipping tax behavior
vi: Hành vi thuế vận chuyển

en: Shipping tax code
vi: Mã số thuế vận chuyển

en: Shopping Cart
vi: Giỏ hàng

en: Short - d M, y
vi: Ngắn - d M, y

en: Short name
vi: Tên ngắn

en: Show
vi: Chỉ

en: Show Advanced PayPal Settings
vi: Hiển thị cài đặt PayPal nâng cao

en: Show advanced settings
vi: hiển thị cài đặt nâng cao

en: Show an icon instead of number
vi: Hiển thị một biểu tượng thay vì số

en: Show back to top button
vi: Nút quay lại đầu trang

en: Show directions panel (list directions next to the map)
vi: Hiển thị bảng chỉ đường (liệt kê chỉ đường bên cạnh bản đồ)

en: Show download button to the user after PDF was generated
vi: Hiển thị nút tải xuống cho người dùng sau khi PDF được tạo

en: Show featured image
vi: Hiển thị hình ảnh nổi bật

en: Show on Form and in PDF file (default)
vi: Hiển thị trên Biểu mẫu và trong tệp PDF (mặc định)

en: Show or hide empty categories
vi: Hiển thị hoặc ẩn các danh mục trống

en: Show or hide the duration time
vi: Hiển thị hoặc ẩn thời gian thời lượng

en: Show popup to logged in users
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên cho người dùng đã đăng nhập

en: Show popup to none logged in users
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên cho người dùng chưa đăng nhập

en: Show post excerpt
vi: Hiển thị đoạn trích bài đăng

en: Show post title
vi: Hiển thị tiêu đề bài đăng

en: Show product price
vi: Hiển thị giá sản phẩm

en: Show progress bar for Multi-part
vi: Hiển thị thanh tiến trình cho Nhiều phần

en: Show steps for Multi-part
vi: Hiển thị các bước cho Nhiều phần

en: Show thank you message
vi: Hiển thị thông điệp cảm ơn

en: Show the following "Custom" columns
vi: Hiển thị các cột "Tùy chỉnh" sau

en: Show the month after the year in the header
vi: Hiển thị tháng sau năm trong tiêu đề

en: Show the week of the year
vi: Hiển thị tuần trong năm

en: Show Toolbar when viewing site (enabled by default)
vi: Hiển thị Thanh công cụ khi xem trang web (được bật theo mặc định)

en: Signature
vi: Chữ ký

en: signature
vi: Chữ ký

en: Signature:
vi: Chữ ký:

en: Single
vi: Độc thân

en: Single discount amount charged cart-wide. It must be less than the selling price of all items combined in the cart.
vi: Số tiền chiết khấu duy nhất được tính cho toàn bộ giỏ hàng. Nó phải nhỏ hơn giá bán của tất cả các mặt hàng cộng lại trong giỏ hàng.

en: Single Discount rate, as a percentage, to be charged cart-wide. Set to a value less than 100. The variable overrides any individual item discount rate
vi: Tỷ lệ chiết khấu duy nhất, theo tỷ lệ phần trăm, được tính cho toàn bộ giỏ hàng. Đặt thành giá trị nhỏ hơn 100. Biến sẽ ghi đè bất kỳ tỷ lệ chiết khấu từng mặt hàng riêng lẻ nào

en: Single handling fee charged cart-wide.
vi: Phí xử lý một lần được tính trên toàn bộ giỏ hàng.

en: Single product or service checkout
vi: Thanh toán sản phẩm hoặc dịch vụ đơn lẻ

en: Site ID, if running multiple networks
vi: ID trang web, nếu chạy nhiều mạng

en: Skip registration if user_login or user_email are not found
vi: Bỏ qua đăng ký nếu không tìm thấy user_login hoặc user_email

en: Skip wizard
vi: Bỏ qua trình hướng dẫn

en: Slide In duration in milliseconds (0 is no fade effect)
vi: Trượt trong thời lượng tính bằng mili giây (0 là không có hiệu ứng mờ dần)

en: Slide in: From Top, Right, Bottom or Left
vi: Trượt vào: Từ trên, phải, dưới hoặc trái

en: Slider (Carousel)
vi: Thanh trượt (Băng chuyền)

en: Slider colors
vi: Màu thanh trượt

en: Slider field
vi: Trường thanh trượt

en: Slovak
vi: Tiếng Slovak

en: Slovenian
vi: Người Slovenia

en: Slug (default)
vi: Slug (mặc định)

en: Slugs
vi: Sên

en: Slugs (default)
vi: Sên (mặc định)

en: SMTP debug output mode
vi: Chế độ đầu ra gỡ lỗi SMTP

en: SMTP password
vi: Mật khẩu SMTP

en: SMTP Server
vi: Máy chủ SMTP

en: SMTP username
vi: Tên người dùng SMTP

en: SMTP – port 25 or 2525 or 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) – port 465 or 25 or 587, 2526
vi: SMTP - cổng 25 hoặc 2525 hoặc 587%sSecure SMTP (SSL / TLS) - cổng 465 hoặc 25 hoặc 587, 2526

en: Sold individually?
vi: Bán riêng lẻ?

en: Solid
vi: Chất rắn

en: Some payment methods require a specific currency to be set for your line items. For instance, when using `ideal` the currency must be set to EUR or Stripe will return an error message.
vi: Một số phương thức thanh toán yêu cầu đặt đơn vị tiền tệ cụ thể cho các mục hàng của bạn. Ví dụ: khi sử dụng `` lý tưởng '', đơn vị tiền tệ phải được đặt thành EUR hoặc Stripe sẽ trả về thông báo lỗi.

en: Something went wrong while calculating the distance.
vi: Đã xảy ra sự cố khi tính toán khoảng cách.

en: Something went wrong while deactivating the plugin.
vi: Đã xảy ra sự cố khi hủy kích hoạt plugin.

en: Something went wrong while downloading export.
vi: Đã xảy ra lỗi khi tải tệp xuất xuống.

en: Something went wrong while exporting form data.
vi: Đã xảy ra lỗi khi xuất dữ liệu biểu mẫu.

en: Something went wrong while importing form data.
vi: Đã xảy ra lỗi khi nhập dữ liệu biểu mẫu.

en: Something went wrong while restoring default settings.
vi: Đã xảy ra lỗi khi khôi phục cài đặt mặc định.

en: Something went wrong while saving your settings.
vi: Đã xảy ra lỗi khi lưu cài đặt của bạn.

en: Something went wrong:
vi: Đã xảy ra lỗi:

en: Sorry, file extension is not allowed!
vi: Xin lỗi, phần mở rộng tệp không được phép!

en: Sorry, no distance could be calculated based on entered data. Please enter a valid address or zipcode.
vi: Xin lỗi, không có khoảng cách nào có thể được tính dựa trên dữ liệu đã nhập. Vui lòng nhập một địa chỉ hoặc mã zip hợp lệ.

en: Sort
vi: Loại

en: Specific database table
vi: Bảng cơ sở dữ liệu cụ thể

en: Specific posts (post_type)
vi: Các bài đăng cụ thể (post_type)

en: Specific taxonomy (categories)
vi: Phân loại cụ thể (danh mục)

en: Specifies a numerical value between 0.0 and 1.0 to determine the opacity of the line's color. The default is 1.0.
vi: Chỉ định một giá trị số từ 0,0 đến 1,0 để xác định độ mờ của màu của đường. Giá trị mặc định là 1.0.

en: Specifies the color of the line
vi: Chỉ định màu của đường

en: Specifies the value granularity of the element's value.
vi: Chỉ định chi tiết giá trị của giá trị của phần tử.

en: specifies the width of the line in pixels.
vi: chỉ định chiều rộng của dòng tính bằng pixel.

en: Specifies what unit system to use when displaying results
vi: Chỉ định hệ thống đơn vị nào sẽ sử dụng khi hiển thị kết quả

en: Specifies whether the price is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes. One of inclusive, exclusive, or unspecified. Once specified as either inclusive or exclusive, it cannot be changed.
vi: Chỉ định xem giá được coi là đã bao gồm thuế hay chưa bao gồm thuế. Một trong những bao gồm, độc quyền hoặc không xác định. Sau khi được chỉ định là bao gồm hoặc độc quyền, nó không thể thay đổi được.

en: Specifies whether the rate is considered inclusive of taxes or exclusive of taxes.
vi: Chỉ định liệu tỷ giá được coi là đã bao gồm thuế hay chưa bao gồm thuế.

en: Specify billing frequency (defaults to `none` for one-time payments)
vi: Chỉ định tần suất thanh toán (mặc định là `không có '' cho các khoản thanh toán một lần)

en: Specify main and backup SMTP servers
vi: Chỉ định máy chủ SMTP chính và dự phòng

en: Specify the countries to appear at the top of the list. Separated by comma's e.g: nl,be,de
vi: Chỉ định các quốc gia xuất hiện ở đầu danh sách. Được phân tách bằng dấu phẩy, ví dụ: nl, be, de

en: Spinning icon color
vi: Màu biểu tượng quay

en: Squared
vi: Bình phương

en: Start 15 day trial
vi: Bắt đầu dùng thử 15 ngày

en: Start address
vi: Địa chỉ bắt đầu

en: Start all over
vi: Bắt đầu lại tất cả

en: Start Import
vi: Bắt đầu nhập

en: Start of the week
vi: Đầu tuần

en: Start typing and find a color
vi: Bắt đầu nhập và tìm màu

en: Starting address (required)
vi: Địa chỉ xuất phát (bắt buộc)

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: State
vi: Tiểu bang

en: state
vi: tiểu bang

en: State/Province
vi: Bang / Tỉnh

en: Statement descriptor
vi: Bộ mô tả câu lệnh

en: Static (default)
vi: Tĩnh (mặc định)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Step
vi: Bươc

en: Step (defaults to "any")
vi: Bước (mặc định là "bất kỳ")

en: Step 1
vi: Bước 1

en: Step Description
vi: Mô tả bước

en: Step Image
vi: Hình ảnh bước

en: Step Name
vi: Tên bước

en: Steps between times in minutes
vi: Các bước giữa các lần tính bằng phút

en: Stick to top, right, bottom or left
vi: Bám sát lên trên, phải, dưới hoặc trái

en: Stock Qty
vi: Số lượng cổ phiếu

en: Street
vi: Đường phố

en: Street (1 of 2 fields)
vi: Đường phố (1 trong 2 trường)

en: Street (2 of 2 fields)
vi: Đường phố (2 trong 2 trường)

en: Street name
vi: tên đường

en: Street name + nr
vi: Tên đường + nr

en: Street nr + name
vi: Tên đường + tên

en: Street number
vi: số đường

en: Stripe
vi: Vạch sọc

en: Stripe Checkout
vi: Kiểm tra sọc

en: Stripe checkout method
vi: Phương pháp thanh toán sọc

en: Stripe Live API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
vi: Khóa API của Stripe Live chưa được định cấu hình, vui lòng nhập khóa API của bạn trong%sSuper Forms> Settings> Stripe Checkout%s

en: Stripe Sandbox API key not configured, please enter your API key under %sSuper Forms > Settings > Stripe Checkout%s
vi: Khóa API Stripe Sandbox chưa được định cấu hình, vui lòng nhập khóa API của bạn trong%sSuper Forms> Settings> Stripe Checkout%s

en: Stripe Transaction
vi: Giao dịch sọc

en: Stroke color
vi: Màu sắc nét

en: Stroke opacity
vi: Độ mờ nét vẽ

en: Stroke weight
vi: Trọng lượng

en: Sub Title
vi: Tiêu đề phụ

en: Subject
vi: Môn học

en: Subject:
vi: Môn học:

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Submit button
vi: Nút gửi

en: Submit the form (default)
vi: Gửi biểu mẫu (mặc định)

en: Submit type
vi: Gửi loại

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Submitted by
vi: Gửi bởi

en: Submitted by user
vi: Do người dùng đệ trình

en: Subscribe with the following tags
vi: Đăng ký bằng các thẻ sau

en: Subscribed (default)
vi: Đã đăng ký (mặc định)

en: Subscriber email address
vi: Địa chỉ email của người đăng ký

en: Subscriber list ID('s) separated by comma's
vi: (Các) ID danh sách người đăng ký được phân tách bằng dấu phẩy

en: Subscriber status after submitting the form
vi: Trạng thái người đăng ký sau khi gửi biểu mẫu

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Subscription checkout
vi: Kiểm tra đăng ký

en: Subscription periods
vi: Thời gian đăng ký

en: Subscription Plan ID (should look similar to: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)
vi: ID gói đăng ký (trông giống như: plan_G0FvDp6vZvdwRZ)

en: Subscription plan ID cannot be empty!
vi: Không được để trống ID gói đăng ký!

en: Subscription Status
vi: Tình trạng thuê bao

en: Subscriptions
vi: Đăng ký

en: Subscriptions can not be paid through iDeal, please choose a different payment method!
vi: Không thể thanh toán đăng ký qua iDeal, vui lòng chọn phương thức thanh toán khác!

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: subtotal
vi: tổng phụ

en: Subtotal:
vi: Tổng phụ:

en: Succeeded
vi: Thành công

en: Success message
vi: Gửi tin thành công

en: Success Message Colors
vi: Màu thông báo thành công

en: Success URL
vi: URL thành công

en: Suffix label
vi: Nhãn hậu tố

en: Suffix question icon tooltip text
vi: Hậu tố câu hỏi biểu tượng văn bản chú giải công cụ

en: Sun
vi: mặt trời

en: Sunday
vi: chủ nhật

en: Super Form
vi: Siêu mẫu

note: Name of the plugin
en: Super Forms - Drag & Drop Form Builder
vi: Siêu biểu mẫu - Trình tạo biểu mẫu kéo & thả

en: Super Forms - User Status
vi: Siêu biểu mẫu - Trạng thái người dùng

en: Super Forms could not find a form with ID: %d
vi: Super Forms không thể tìm thấy một biểu mẫu có ID:% d

en: Super Forms could not find a listing with Form ID: %d
vi: Siêu biểu mẫu không thể tìm thấy danh sách có ID biểu mẫu:% d

en: Super Forms could not find a listing with ID: %d
vi: Super Forms không thể tìm thấy danh sách có ID:% d

en: Super Forms Listings will only be generated on the front-end
vi: Danh sách Siêu biểu mẫu sẽ chỉ được tạo trên giao diện người dùng

en: Suspended
vi: Cấm

en: Swedish
vi: Tiếng Thụy Điển

en: Swiss-French
vi: Thụy Sĩ-Pháp

en: Switch form
vi: Chuyển hình thức

en: System Status
vi: Trạng thái hệ thống

en: Tab
vi: Chuyển hướng

en: Tab background color
vi: Màu nền tab

en: Tab border bottom width (0 = none)
vi: Chiều rộng dưới cùng của đường viền tab (0 = không có)

en: Tab border color
vi: Màu đường viền tab

en: Tab border left width (0 = none)
vi: Chiều rộng bên trái của đường viền tab (0 = không có)

en: Tab border right width (0 = none)
vi: Chiều rộng bên phải của đường viền tab (0 = none)

en: Tab border top width (0 = none)
vi: Chiều rộng trên cùng của đường viền tab (0 = không có)

en: Tab collaps icon color
vi: Màu biểu tượng thu gọn tab

en: Tab collapse icon color
vi: Màu biểu tượng thu gọn tab

en: Tab Location
vi: Vị trí tab

en: Tab padding
vi: Phần đệm tab

en: Tab text align
vi: Căn chỉnh văn bản tab

en: Tablet preview
vi: Xem trước trên máy tính bảng

en: Tabs
vi: Các tab

en: Tabs (default)
vi: Các tab (mặc định)

en: Tabs/Accordion
vi: Tab / Accordion

en: Tagline for your blog; set in General Options
vi: Dòng giới thiệu cho blog của bạn; đặt trong Tùy chọn chung

en: Tags
vi: Thẻ

en: tags
vi: thẻ

en: Tags (post_tag)
vi: Thẻ (post_tag)

en: Tags/Keywords
vi: Thẻ / Từ khóa

en: Take the shortcode and place it anywere!
vi: Lấy shortcode và đặt nó ở bất kỳ đâu!

en: Tamil
vi: Tiếng Tamil

en: Tax behavior
vi: Hành vi thuế

en: Tax category code ID. %sFind a tax category%s. Your default tax category is used if you don’t provide one when creating a transaction with Stripe Tax enabled. You can update this in your %stax settings%s.
vi: ID mã danh mục thuế. %sTìm loại thuế%s. Danh mục thuế mặc định của bạn sẽ được sử dụng nếu bạn không cung cấp danh mục thuế khi tạo giao dịch có bật Thuế sọc. Bạn có thể cập nhật điều này trong cài đặt%stax%s.

en: Tax rates:
vi: Thuế suất:

en: Taxonomy slug
vi: Sên phân loại

en: TCP port to connect to
vi: Cổng TCP để kết nối với

en: Text alignment
vi: Căn chỉnh văn bản

en: Text area
vi: Vùng văn bản

en: Text Editor Settings
vi: Cài đặt trình soạn thảo văn bản

en: Text field
vi: Trương Văn bản

en: Text field (default)
vi: Trường văn bản (mặc định)

en: Text on left side of the color picker (leave blank for no text)
vi: Văn bản ở bên trái của bộ chọn màu (để trống không có văn bản)

en: Text on left side of the toggle button (leave blank for no text)
vi: Văn bản ở bên trái của nút chuyển đổi (để trống không có văn bản)

en: Text on right side of the color picker (leave blank for no text)
vi: Văn bản ở bên phải của bộ chọn màu (để trống không có văn bản)

en: Text on right side of the toggle button (leave blank for no text)
vi: Văn bản ở bên phải của nút chuyển đổi (để trống không có văn bản)

en: Th
vi: Thứ tự

en: Thai
vi: Thái

en: Thank you for contacting us!
vi: Cám ơn bạn đã liên lạc với chúng tôi!

en: Thank you message
vi: Tin nhắn cảm ơn

en: Thank you page (return URL)
vi: Trang cảm ơn (URL trả lại)

en: Thank you title
vi: Cảm ơn bạn tiêu đề

en: Thank you!
vi: Cảm ơn bạn!

en: Thanks Description
vi: Cảm ơn Mô tả

en: Thanks margins in px (top right bottom left)
vi: Cảm ơn lề tính bằng px (trên cùng bên phải dưới cùng bên trái)

en: Thanks Title
vi: Cảm ơn Tiêu đề

en: The address specified with automatic fill-in variables overrides the PayPal member's stored address. Buyers see the addresses that you pass in, but they cannot edit them. PayPal does not show addresses if they are invalid or omitted.
vi: Địa chỉ được chỉ định với các biến điền tự động sẽ ghi đè địa chỉ được lưu trữ của thành viên PayPal. Người mua nhìn thấy địa chỉ mà bạn chuyển đến, nhưng họ không thể chỉnh sửa chúng. PayPal không hiển thị địa chỉ nếu chúng không hợp lệ hoặc bị bỏ qua.

en: The allowable number of PIN tries has been exceeded.
vi: Đã vượt quá số lần thử mã PIN cho phép.

en: The amount to add or deduct when button is clicked
vi: Số tiền để thêm hoặc trừ khi nút được nhấp

en: The API key will be used for the Google Map element, Address Autocomplete and other features related to the Google Maps API
vi: Khóa API sẽ được sử dụng cho phần tử Bản đồ Google, Tự động điền địa chỉ và các tính năng khác liên quan đến API Google Maps

en: The area code for U.S. phone numbers, or the country code for phone numbers outside the U.S.
vi: Mã vùng cho các số điện thoại ở Hoa Kỳ hoặc mã quốc gia cho các số điện thoại bên ngoài Hoa Kỳ

en: The author page (front-end)
vi: Trang tác giả (front-end)

en: The author profile (backend)
vi: Hồ sơ tác giả (phụ trợ)

en: The authoritative website for this Place, such as a business' homepage
vi: Trang web có thẩm quyền cho Địa điểm này, chẳng hạn như trang chủ của doanh nghiệp

en: The blog's home web address; set in General Options
vi: Địa chỉ trang web của blog; đặt trong Tùy chọn chung

en: The card cannot be used to make this payment (it is possible it has been reported lost or stolen).
vi: Không thể sử dụng thẻ để thực hiện thanh toán này (có thể thẻ đã bị báo mất hoặc bị đánh cắp).

en: The card does not support the specified currency.
vi: Thẻ không hỗ trợ đơn vị tiền tệ được chỉ định.

en: The card does not support this type of purchase.
vi: Thẻ không hỗ trợ hình thức mua này.

en: The card has been declined as it requires a PIN.
vi: Thẻ đã bị từ chối vì nó yêu cầu mã PIN.

en: The card has been declined for an unknown reason.
vi: Thẻ đã bị từ chối vì một lý do không xác định.

en: The card has expired.
vi: Thẻ đã hết hạn.

en: The card has insufficient funds to complete the purchase.
vi: Thẻ không đủ tiền để hoàn tất giao dịch mua.

en: The card issuer could not be reached so the payment could not be authorized.
vi: Không liên lạc được với nhà phát hành thẻ nên không thể ủy quyền thanh toán.

en: The card number is incorrect.
vi: Số thẻ không chính xác.

en: The card or account the card is connected to, is invalid.
vi: Thẻ hoặc tài khoản mà thẻ được kết nối không hợp lệ.

en: The card was declined as the transaction requires authentication.
vi: Thẻ đã bị từ chối do giao dịch yêu cầu xác thực.

en: The cat taxonomy name (e.g: category or product_cat)
vi: Tên phân loại mèo (ví dụ: category hoặc product_cat)

en: The charge attempt for the subscription failed, please try with a new payment method
vi: Nỗ lực tính phí cho đăng ký không thành công, vui lòng thử với một phương thức thanh toán mới

en: The combination username, password and activation code is incorrect!
vi: Tên người dùng, mật khẩu và mã kích hoạt kết hợp không chính xác!

en: The conditions that this element should listen to.
vi: Các điều kiện mà phần tử này nên lắng nghe.

en: The confirmation subject for this email
vi: Chủ đề xác nhận cho email này

en: The content type to use for this email
vi: Loại nội dung để sử dụng cho email này

en: The content type to use for this email.%sExample: UTF-8 or ISO-8859-1
vi: Loại nội dung sẽ sử dụng cho email này.%sVí dụ: UTF-8 hoặc ISO-8859-1

en: The cost of shipping each additional unit of this item.
vi: Chi phí vận chuyển mỗi đơn vị bổ sung của mặt hàng này.

en: The cost of shipping this item.
vi: Chi phí vận chuyển mặt hàng này.

en: The current theme's name; set in Presentation
vi: Tên chủ đề hiện tại; đặt trong Bản trình bày

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
vi: Khách hàng đã vượt quá số dư hoặc hạn mức tín dụng có sẵn trên thẻ của họ.

en: The customer has exceeded the balance or credit limit available on their card.
vi: Khách hàng đã vượt quá số dư hoặc hạn mức tín dụng có sẵn trên thẻ của họ.

en: The customer has not entered their payment method.
vi: Khách hàng chưa nhập phương thức thanh toán của họ.

en: The customer must use another card or method of payment.
vi: Khách hàng phải sử dụng thẻ hoặc phương thức thanh toán khác.

en: The customer needs to check with the issuer whether the card can be used for the type of currency specified.
vi: Khách hàng cần kiểm tra với nhà phát hành xem thẻ có thể được sử dụng cho loại tiền tệ được chỉ định hay không.

en: The customer needs to contact their card issuer for more information.
vi: Khách hàng cần liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ để biết thêm thông tin.

en: The customer needs to contact their card issuer to check that the card is working correctly.
vi: Khách hàng cần liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ để kiểm tra xem thẻ có hoạt động bình thường hay không.

en: The customer needs to contact their card issuer to make sure their card can be used to make this type of purchase.
vi: Khách hàng cần liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ để đảm bảo rằng thẻ của họ có thể được sử dụng để thực hiện hình thức mua hàng này.

en: The customer should contact their card issuer for more information.
vi: Khách hàng nên liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ để biết thêm thông tin.

en: The customer should try again and authenticate their card when prompted during the transaction.
vi: Khách hàng nên thử lại và xác thực thẻ của mình khi được nhắc trong quá trình giao dịch.

en: The customer should try again by inserting their card and entering a PIN.
vi: Khách hàng nên thử lại bằng cách đưa thẻ của họ vào và nhập mã PIN.

en: The customer should try again using the correct billing ZIP/postal code.
vi: Khách hàng nên thử lại bằng cách sử dụng mã ZIP / mã bưu điện thanh toán chính xác.

en: The customer should try again using the correct card number.
vi: Khách hàng nên thử lại bằng số thẻ chính xác.

en: The customer should try again using the correct CVC.
vi: Khách hàng nên thử lại bằng cách sử dụng CVC chính xác.

en: The customer should try again using the correct expiration date.
vi: Khách hàng nên thử lại sử dụng đúng ngày hết hạn.

en: The customer should try again using the correct PIN.
vi: Khách hàng nên thử lại bằng mã PIN chính xác.

en: The customer should use an alternative payment method.
vi: Khách hàng nên sử dụng một phương thức thanh toán thay thế.

en: The customer should use another card.
vi: Khách hàng nên sử dụng thẻ khác.

en: The CVC number is incorrect.
vi: Số CVC không chính xác.

en: The default for this value is 5 seconds
vi: Giá trị mặc định cho giá trị này là 5 giây

en: The delivery service that shipped a physical product, such as Fedex, UPS, USPS, etc.
vi: Dịch vụ giao hàng đã vận chuyển một sản phẩm thực, chẳng hạn như Fedex, UPS, USPS, v.v.

en: The duration for error messages to popup in milliseconds.
vi: Thời lượng để thông báo lỗi bật lên tính bằng mili giây.

en: The duration time will be calculated based on the time that appears first in it's dropdown
vi: Khoảng thời gian sẽ được tính dựa trên thời gian xuất hiện đầu tiên trong menu thả xuống của nó

en: The email address where emails are sent to
vi: Địa chỉ email nơi email được gửi đến

en: The email address where user will reply to (leave blank to use 'From email' setting).
vi: Địa chỉ email nơi người dùng sẽ trả lời (để trống để sử dụng cài đặt 'Từ email').

en: The email address which emails are sent from.%s(if you encounter issues with receiving emails, try to use info@%s).%sIf you are using an email provider (Gmail, Yahoo, Outlook.com, etc) it should be the email address of that account.
vi: Địa chỉ email mà email được gửi từ.%s(nếu bạn gặp sự cố khi nhận email, hãy thử sử dụng info @%s).%sNếu bạn đang sử dụng nhà cung cấp email (Gmail, Yahoo, Outlook.com, v.v.) thì phải là địa chỉ email của tài khoản đó.

en: The email message.
vi: Thư điện tử.

en: The email message. You can use {email_verification_code} and {register_login_url}
vi: Thư điện tử. Bạn có thể sử dụng {kích hoạt_code} và {register_login_url}

en: The email message. You can use {user_login}, {register_generated_password} and {register_login_url}
vi: Thư điện tử. Bạn có thể sử dụng {user_login}, {register_generated_password} và {register_login_url}

en: The estimated range for how long shipping will take, meant to be displayable to the customer.
vi: Phạm vi ước tính cho thời gian vận chuyển sẽ mất, có nghĩa là có thể hiển thị cho khách hàng.

en: The expiration year invalid.
vi: Năm hết hạn không hợp lệ.

en: The fields that should be populated with the address data.
vi: Các trường sẽ được điền với dữ liệu địa chỉ.

en: The filename of the attachment
vi: Tên tệp của tệp đính kèm

en: The following information has been send by the submitter:
vi: Người gửi đã gửi thông tin sau:

en: The form will not be submitted, no email will be send and no Contact Entry will be saved. Only the PDF file will be generated and downloaded for testing purposes.
vi: Biểu mẫu sẽ không được gửi, không có email nào được gửi và không có Mục nhập liên hệ sẽ được lưu. Chỉ tệp PDF mới được tạo và tải xuống cho mục đích thử nghiệm.

en: The four-digit phone number for U.S. phone numbers.
vi: Số điện thoại gồm bốn chữ số cho các số điện thoại ở Hoa Kỳ.

en: The height to set the editor in pixels
vi: Chiều cao để đặt trình chỉnh sửa tính bằng pixel

en: The ID of the user where the post will belong to
vi: ID của người dùng nơi bài đăng sẽ thuộc về

en: The IETF language tag of the locale Checkout is displayed in. If blank or auto, the browser’s locale is used.
vi: Thẻ ngôn ngữ IETF của Checkout ngôn ngữ được hiển thị trong. Nếu để trống hoặc tự động, ngôn ngữ của trình duyệt sẽ được sử dụng.

en: The language to use. This affects the names of controls, copyright notices, driving directions, and control labels, as well as the responses to service requests. List of supported language codes: %sSupported Languages%s
vi: Ngôn ngữ sử dụng. Điều này ảnh hưởng đến tên của các điều khiển, thông báo bản quyền, chỉ đường lái xe và nhãn điều khiển, cũng như phản hồi đối với các yêu cầu dịch vụ. Danh sách các mã ngôn ngữ được hỗ trợ:%sSupported Languages%s

en: The List ID seems to be invalid, please make sure you entered to correct List ID.
vi: ID danh sách dường như không hợp lệ, hãy đảm bảo rằng bạn đã nhập đúng ID danh sách.

en: The logic/method of the validation.
vi: Logic / phương pháp xác nhận.

en: The lower bound of the estimated range. If empty, represents no lower bound.
vi: Giới hạn dưới của phạm vi ước tính. Nếu trống, đại diện cho không có giới hạn dưới.

en: The maximum amount
vi: Số tiền tối đa

en: The message to display to locked out users
vi: Thông báo hiển thị cho người dùng bị khóa

en: The message to display to none logged in users
vi: Thông báo sẽ hiển thị cho người dùng chưa đăng nhập

en: The message to display when an incorrect password was entered
vi: Thông báo hiển thị khi nhập sai mật khẩu

en: The minimum amount
vi: Số tiền tối thiểu

en: The mode of the Checkout Session
vi: Chế độ của Phiên thanh toán

note: Description of the plugin
en: The most advanced, flexible and easy to use form builder for WordPress!
vi: Trình tạo biểu mẫu tiên tiến, linh hoạt và dễ sử dụng nhất cho WordPress!

en: The name of the shipping rate, meant to be displayable to the customer. This will appear on CheckoutSessions.
vi: Tên của phí vận chuyển, có nghĩa là có thể hiển thị cho khách hàng. Điều này sẽ xuất hiện trên CheckoutSessions.

en: The name where user will reply to (leave blank to use 'From name' setting).
vi: Tên mà người dùng sẽ trả lời (để trống để sử dụng cài đặt 'Tên từ').

en: The name which emails are sent from.
vi: Tên mà email được gửi từ.

en: The number of intervals between subscription billings.
vi: Số khoảng thời gian giữa các lần lập hóa đơn đăng ký.

en: The number of months to show at once
vi: Số tháng hiển thị cùng một lúc

en: The order the post should be displayed in
vi: Thứ tự bài viết sẽ được hiển thị trong

en: The password to access the post
vi: Mật khẩu để truy cập bài viết

en: The payment amount is invalid or exceeds the amount that is allowed.
vi: Số tiền thanh toán không hợp lệ hoặc vượt quá số tiền được phép.

en: The payment cannot be authorized.
vi: Thanh toán không thể được ủy quyền.

en: The payment could not be processed by the issuer for an unknown reason.
vi: Nhà phát hành không thể xử lý khoản thanh toán vì một lý do không xác định.

en: The payment has been completed, and the funds have been added successfully to your account balance.
vi: Thanh toán đã hoàn tất và tiền đã được thêm thành công vào số dư tài khoản của bạn.

en: The payment has been declined as Stripe suspects it is fraudulent.
vi: Khoản thanh toán đã bị từ chối vì Stripe nghi ngờ nó là gian lận.

en: The payment has been declined because it matches a value on the Stripe user’s block list.
vi: Khoản thanh toán đã bị từ chối vì nó khớp với một giá trị trong danh sách chặn của người dùng Stripe.

en: The payment has been declined because the card is reported lost.
vi: Thanh toán đã bị từ chối vì thẻ được thông báo là bị mất.

en: The payment has been declined because the card is reported stolen.
vi: Khoản thanh toán đã bị từ chối vì thẻ được báo cáo là bị đánh cắp.

en: The payment has failed. This happens only if the payment was made from your customer's bank account.
vi: Thanh toán không thành công. Điều này chỉ xảy ra nếu thanh toán được thực hiện từ tài khoản ngân hàng của khách hàng của bạn.

en: The payment is not permitted.
vi: Thanh toán không được phép.

en: The payment is pending.
vi: Thanh toán đang chờ xử lý.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, the customer needs to contact their card issuer.
vi: Thanh toán nên được thử lại. Nếu vẫn không xử lý được, khách hàng cần liên hệ với công ty phát hành thẻ của họ.

en: The payment should be attempted again. If it still cannot be processed, try again later.
vi: Thanh toán nên được thử lại. Nếu vẫn không thể xử lý được, hãy thử lại sau.

en: The payment was denied. This happens only if the payment was previously pending because of one of the reasons listed for the pending_reason variable or the Fraud_Management_Filters_x variable.
vi: Khoản thanh toán đã bị từ chối. Điều này chỉ xảy ra nếu trước đó thanh toán đang chờ xử lý vì một trong những lý do được liệt kê cho biến pending_reason hoặc biến Fraud_Management_Filters_x.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
vi: Mã PIN đã nhập không chính xác. Mã từ chối này chỉ áp dụng cho các khoản thanh toán được thực hiện bằng đầu đọc thẻ.

en: The PIN entered is incorrect. This decline code only applies to payments made with a card reader.
vi: Mã PIN đã nhập không chính xác. Mã từ chối này chỉ áp dụng cho các khoản thanh toán được thực hiện bằng đầu đọc thẻ.

en: The Place's full address
vi: Địa chỉ đầy đủ của Địa điểm

en: The Place's phone number in international format
vi: Số điện thoại của Địa điểm ở định dạng quốc tế

en: The Place's phone number, formatted according to the number's regional convention
vi: Số điện thoại của Địa điểm, được định dạng theo quy ước khu vực của số đó

en: The post format (e.g: quote, gallery, audio etc.)
vi: Định dạng bài đăng (ví dụ: trích dẫn, thư viện, âm thanh, v.v.)

en: The post tags
vi: Các thẻ bài

en: The post type %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
vi: Loại bài đăng%1$s dường như không tồn tại. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: The price or amount of the product, service, or contribution, not including shipping, handling, or tax. If you omit this variable from Buy Now or Donate buttons, buyers enter their own amount at the time of payment.
vi: Giá hoặc số tiền của sản phẩm, dịch vụ hoặc khoản đóng góp, không bao gồm phí vận chuyển, bốc dỡ hoặc thuế. Nếu bạn bỏ qua biến này khỏi nút Mua ngay hoặc Đóng góp, người mua sẽ nhập số tiền của chính họ tại thời điểm thanh toán.

en: The region code to use. This alters the map's behavior based on a given country or territory. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
vi: Mã vùng sẽ sử dụng. Điều này làm thay đổi hành vi của bản đồ dựa trên một quốc gia hoặc vùng lãnh thổ nhất định. Tham số vùng chấp nhận các mã nhận dạng thẻ khu vực Unicode (nói chung) có ánh xạ một-một tới các Miền cấp cao nhất mã quốc gia (ccTLD). Hầu hết các mã định danh vùng Unicode đều giống với mã ISO 3166-1, với một số ngoại lệ đáng chú ý. Ví dụ: ccTLD của Vương quốc Anh là "uk" (tương ứng với miền .co.uk) trong khi định danh khu vực của nó là "GB".

en: The result will be expressed in meters. Enter the unique field name e.g: total_distance
vi: Kết quả sẽ được biểu thị bằng mét. Nhập tên trường duy nhất, ví dụ: total_distance

en: The result will be expressed in seconds. Enter the unique field name e.g: total_traveltime
vi: Kết quả sẽ được thể hiện trong vài giây. Nhập tên trường duy nhất, ví dụ: total_traveltime

en: The sender of this payment has %1$sverified their account and is located %2$s the US.
vi: Người gửi khoản thanh toán này đã %1$sxác minh tài khoản của họ và đang ở %2$s Hoa Kỳ.

en: The shipping rate options to apply to this Session.
vi: Các tùy chọn phí vận chuyển để áp dụng cho Phiên này.

en: The specific reason for the decline should not be reported to the customer. Instead, it needs to be presented as a generic decline.
vi: Lý do cụ thể cho việc từ chối không được thông báo cho khách hàng. Thay vào đó, nó cần được trình bày như một sự suy giảm chung.

en: The steps the slider makes when sliding
vi: Các bước thanh trượt thực hiện khi trượt

en: The subject for this email
vi: Chủ đề cho email này

en: The subscription’s description, meant to be displayable to the customer.
vi: Mô tả của đăng ký, có nghĩa là có thể hiển thị cho khách hàng.

en: The tag taxonomy name (e.g: post_tag or product_tag)
vi: Tên phân loại thẻ (ví dụ: post_tag hoặc product_tag)

en: The taxonomy %1$s doesn't seem to exist. Please %2$sedit%3$s your form and try again
vi: Phân loại%1$s dường như không tồn tại. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: The thickness of the signature when drawing
vi: Độ dày của chữ ký khi vẽ

en: The three-digit prefix for U.S. phone numbers, or the entire phone number for phone numbers outside the U.S., excluding country code.
vi: Tiền tố gồm ba chữ số cho các số điện thoại ở Hoa Kỳ hoặc toàn bộ số điện thoại cho các số điện thoại bên ngoài Hoa Kỳ, ngoại trừ mã quốc gia.

en: The time in seconds, before the connection is dropped and an error is returned.
vi: Thời gian tính bằng giây, trước khi kết nối bị ngắt và trả về lỗi.

en: The time that should appear first in the dropdown list (Minimum Time)
vi: Thời gian sẽ xuất hiện đầu tiên trong danh sách thả xuống (Thời gian tối thiểu)

en: The time that should appear last in the dropdown list (Maximum Time)
vi: Thời gian sẽ xuất hiện cuối cùng trong danh sách thả xuống (Thời gian tối đa)

en: The tooltip will appear as soon as the user hovers over the field with their mouse.
vi: Chú giải công cụ sẽ xuất hiện ngay khi người dùng di chuột qua trường bằng chuột.

en: The total of times a user can click the "+" icon
vi: Tổng số lần người dùng có thể nhấp vào biểu tượng "+"

en: The tracking number for a physical product, obtained from the delivery service. If multiple tracking numbers were generated for this purchase, please separate them with commas.
vi: Số theo dõi cho một sản phẩm thực, có được từ dịch vụ giao hàng. Nếu nhiều số theo dõi đã được tạo cho giao dịch mua này, vui lòng phân tách chúng bằng dấu phẩy.

en: The types of place results to return
vi: Các loại kết quả địa điểm trả về

en: The unit of measure if weight is specified.
vi: Đơn vị đo nếu trọng lượng được chỉ định.

en: The upper bound of the estimated range. If empty, represents no upper bound i.e., infinite.
vi: Giới hạn trên của phạm vi ước tính. Nếu trống, đại diện cho không có giới hạn trên, tức là vô hạn.

en: The URL the customer will be directed to if they decide to cancel payment and return to your website.
vi: URL mà khách hàng sẽ được chuyển đến nếu họ quyết định hủy thanh toán và quay lại trang web của bạn.

en: The URL to which PayPal posts information about the payment, in the form of Instant Payment Notification messages.
vi: URL mà PayPal đăng thông tin về khoản thanh toán, dưới dạng tin nhắn Thông báo thanh toán tức thì.

en: The URL to which Stripe should send customers when payment or setup is complete. If you'd like to use information from the successful Checkout Session on your page, read the guide on customizing your success page.
vi: URL mà Stripe sẽ gửi cho khách hàng khi thanh toán hoặc thiết lập hoàn tất. Nếu bạn muốn sử dụng thông tin từ Phiên thanh toán thành công trên trang của mình, hãy đọc hướng dẫn về cách tùy chỉnh trang thành công của bạn.

en: The value for your hidden field.
vi: Giá trị cho trường ẩn của bạn.

en: The value the field needs to have before this field will become visible.
vi: Giá trị trường cần có trước khi trường này hiển thị.

en: The ZIP/postal code is incorrect.
vi: Mã ZIP / mã bưu chính không chính xác.

en: Theme & colors
vi: Chủ đề và màu sắc

en: Theme & styles
vi: Chủ đề và phong cách

en: Theme style
vi: Phong cách chủ đề

en: Theme styles
vi: Phong cách chủ đề

en: Third choice
vi: Lựa chọn thứ ba

en: This allows you return the age, months or days based on the birthdate
vi: Điều này cho phép bạn trả lại tuổi, tháng hoặc ngày dựa trên ngày sinh

en: This allows you to retrieve entry data from a different form and autopopulate it inside this form.
vi: Điều này cho phép bạn truy xuất dữ liệu nhập từ một biểu mẫu khác và tự động điền nó vào bên trong biểu mẫu này.

en: This authorization has been voided.
vi: Ủy quyền này đã bị hủy bỏ.

en: This authorization has expired and cannot be captured.
vi: Ủy quyền này đã hết hạn và không thể nắm bắt được.

en: This can be a Text field or Hidden field (do not add brackets before and after).
vi: Đây có thể là trường Văn bản hoặc trường Ẩn (không thêm dấu ngoặc trước và sau).

en: This content will be placed after the body content of the email.
vi: Nội dung này sẽ được đặt sau phần nội dung của email.

en: This content will be placed after the confirmation email body.
vi: Nội dung này sẽ được đặt sau nội dung email xác nhận.

en: This content will be placed before the body content of the email.
vi: Nội dung này sẽ được đặt trước phần nội dung của email.

en: This content will be placed before the confirmation email body.
vi: Nội dung này sẽ được đặt trước nội dung email xác nhận.

en: This form is no longer available
vi: Biểu mẫu này không còn nữa

en: This is the toggle label when the user disabled the toggle element
vi: Đây là nhãn chuyển đổi khi người dùng tắt yếu tố chuyển đổi

en: This is the toggle label when the user enabled the toggle element
vi: Đây là nhãn chuyển đổi khi người dùng bật yếu tố chuyển đổi

en: This is the toggle value when the user disabled the toggle element
vi: Đây là giá trị chuyển đổi khi người dùng tắt yếu tố chuyển đổi

en: This is the toggle value when the user enabled the toggle element
vi: Đây là giá trị chuyển đổi khi người dùng bật yếu tố chuyển đổi

en: This mail was send from
vi: Thư này được gửi từ

en: This makes it easier to keep track of your sections when building forms
vi: Điều này giúp bạn dễ dàng theo dõi các phần của mình hơn khi xây dựng biểu mẫu

en: This message will be displayed if the listing is not visible to the user
vi: Thông báo này sẽ được hiển thị nếu danh sách không hiển thị cho người dùng

en: This message will be displayed if there are no results based on the current filter
vi: Thông báo này sẽ được hiển thị nếu không có kết quả dựa trên bộ lọc hiện tại

en: This message will be displayed to the user if an entry with the same title already exists based on above configuration
vi: Thông báo này sẽ được hiển thị cho người dùng nếu một mục nhập có cùng tiêu đề đã tồn tại dựa trên cấu hình trên

en: This message will only be displayed if absolutely zero results are available for the current user.
vi: Thông báo này sẽ chỉ được hiển thị nếu hoàn toàn không có kết quả nào cho người dùng hiện tại.

en: This only works for logged in users or when $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID (in that case the "form ID" setting is obsolete)
vi: Điều này chỉ hoạt động đối với người dùng đã đăng nhập hoặc khi $ _GET hoặc $ _POST chứa khóa [contact_entry_id] với ID mục nhập (trong trường hợp đó, cài đặt "ID biểu mẫu" đã lỗi thời)

en: This only works if either one of the following is used/enabled:%1$s- You enabled "Retrieve form data from users last submission"%1$s- Your form contains a search field that searches contact entries based on their title;%1$s- When $_GET or $_POST contains a key [contact_entry_id] with the entry ID;%1$s- When you have a Hidden field named "hidden_contact_entry_id" with the tag {user_last_entry_id} set as it's Default value;
vi: Điều này chỉ hoạt động nếu một trong hai tùy chọn sau được sử dụng / bật:%1$s- Bạn đã bật "Lấy dữ liệu biểu mẫu từ người dùng gửi lần cuối"%1$s- Biểu mẫu của bạn chứa trường tìm kiếm tìm kiếm các mục liên hệ dựa trên tiêu đề của họ; %1$s- Khi $ _GET hoặc $ _POST chứa khóa [contact_entry_id] với ID mục nhập;%1$s- Khi bạn có trường Ẩn có tên "hidden_contact_entry_id" với thẻ {user_last_entry_id} được đặt làm Giá trị mặc định;

en: This option is only usefull whenever you conditionally hide the user_login or user_email field
vi: Tùy chọn này chỉ hữu ích bất cứ khi nào bạn ẩn trường user_login hoặc user_email có điều kiện

en: This option is required so that Super Forms knows how to calculate the distance
vi: Tùy chọn này là bắt buộc để Siêu biểu mẫu biết cách tính khoảng cách

en: This profile has been suspended, and no further amounts will be collected.
vi: Hồ sơ này đã bị tạm ngưng và sẽ không thu thêm được số tiền nào nữa.

en: This recurring payment plan has been canceled and cannot be reactivated. No more recurring payments will be made.
vi: Gói thanh toán định kỳ này đã bị hủy và không thể kích hoạt lại. Sẽ không có khoản thanh toán định kỳ nào được thực hiện nữa.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. Leave blank to allow any logged in user to download the files.
vi: Cài đặt này chỉ hoạt động khi tệp được lưu trữ trong thư mục an toàn bên ngoài thư mục wp-content. Để trống để cho phép bất kỳ người dùng đã đăng nhập nào tải xuống tệp.

en: This setting only works when files are stored in a secure directory outside the wp-content directory. When enabled, this will prevent any none authorized download of files. Users must be logged in before they can download the files.
vi: Cài đặt này chỉ hoạt động khi tệp được lưu trữ trong thư mục an toàn bên ngoài thư mục wp-content. Khi được bật, tính năng này sẽ ngăn mọi tải xuống tệp không được phép. Người dùng phải đăng nhập trước khi có thể tải xuống tệp.

en: This value overrides the weight values of individual items. If profile-based shipping rates are configured with a basis of weight, PayPal uses this value to calculate the shipping charges for the payment.
vi: Giá trị này ghi đè giá trị trọng lượng của từng mặt hàng. Nếu giá vận chuyển dựa trên hồ sơ được định cấu hình với cơ sở trọng lượng, thì PayPal sẽ sử dụng giá trị này để tính phí vận chuyển cho khoản thanh toán.

en: This variable is not quantity-specific. The same handling cost applies, regardless of the number of items on the order.
vi: Biến này không cụ thể về số lượng. Chi phí xử lý giống nhau được áp dụng, bất kể số lượng mặt hàng trên đơn đặt hàng.

en: this will add a dropdown at the top of your form from which the user can choose a language
vi: điều này sẽ thêm một danh sách thả xuống ở đầu biểu mẫu của bạn mà từ đó người dùng có thể chọn một ngôn ngữ

en: This will add a marker for the address location on the map
vi: Thao tác này sẽ thêm điểm đánh dấu cho vị trí địa chỉ trên bản đồ

en: This will add a question mark with a tooltip (leave blank for no question icon)
vi: Thao tác này sẽ thêm dấu chấm hỏi với chú giải công cụ (để trống không có biểu tượng câu hỏi)

en: This will apply a right to left layout for your emails
vi: Điều này sẽ áp dụng bố cục từ phải sang trái cho email của bạn

en: This will attach a CSV file to the admin email
vi: Thao tác này sẽ đính kèm tệp CSV vào email quản trị

en: This will convert line breaks automatically to [br /] tags
vi: Thao tác này sẽ tự động chuyển đổi ngắt dòng thành thẻ [br /]

en: This will convert line breaks to [br /] tag in HTML emails
vi: Điều này sẽ chuyển đổi ngắt dòng thành thẻ [br /] trong email HTML

en: This will convert line breaks to [br /] tags in HTML emails
vi: Điều này sẽ chuyển đổi ngắt dòng thành thẻ [br /] trong email HTML

en: This will create a new site within your wordpress site network
vi: Thao tác này sẽ tạo một trang mới trong mạng trang wordpress của bạn

en: This will deactivate your plugin for this domain. Click OK if you are sure to continue!
vi: Thao tác này sẽ hủy kích hoạt plugin của bạn cho miền này. Nhấn OK nếu bạn chắc chắn tiếp tục!

en: This will delete all your current settings. Click OK if you are sure to continue!
vi: Thao tác này sẽ xóa tất cả cài đặt hiện tại của bạn. Nhấn OK nếu bạn chắc chắn tiếp tục!

en: This will delete your current progress. Before you proceed, please confirm that you want to delete all elements and insert this example form!
vi: Điều này sẽ xóa tiến trình hiện tại của bạn. Trước khi bạn tiếp tục, vui lòng xác nhận rằng bạn muốn xóa tất cả các phần tử và chèn biểu mẫu ví dụ này!

en: This will determine if the textual distance is returned in meters or miles
vi: Điều này sẽ xác định xem khoảng cách văn bản sẽ được trả về trong mét hoặc dặm

en: This will generate a new password as soon as the user account has been approved
vi: Thao tác này sẽ tạo mật khẩu mới ngay sau khi tài khoản người dùng được phê duyệt

en: This will prevent all the settings from being send (normally you do not need these for your Zap)
vi: Điều này sẽ ngăn không cho gửi tất cả các cài đặt (thông thường bạn không cần những cài đặt này cho Zap của mình)

en: This will prevent browser from automatically autopopulating a field when user starts typing with previously submitted data
vi: Điều này sẽ ngăn trình duyệt tự động điền vào một trường khi người dùng bắt đầu nhập dữ liệu đã gửi trước đó

en: This will prevent empty values from being saved for the Contact Entry
vi: Điều này sẽ ngăn các giá trị trống được lưu cho Mục nhập Liên hệ

en: This will prevent scrolling effect when an error was found for the current step
vi: Điều này sẽ ngăn hiệu ứng cuộn khi tìm thấy lỗi cho bước hiện tại

en: This will prevent scrolling effect when the Next or Prev button was clicked
vi: Điều này sẽ ngăn hiệu ứng cuộn khi nhấp vào nút Tiếp theo hoặc Trước đó

en: This will prevent the first element from being automatically focussed when this multi-part becomes active
vi: Điều này sẽ ngăn phần tử đầu tiên tự động được lấy tiêu điểm khi nhiều phần này hoạt động

en: This will prioritize search result within the provided region. The region parameter accepts Unicode region subtag identifiers which (generally) have a one-to-one mapping to country code Top-Level Domains (ccTLDs). Most Unicode region identifiers are identical to ISO 3166-1 codes, with some notable exceptions. For example, Great Britain's ccTLD is "uk" (corresponding to the domain .co.uk) while its region identifier is "GB".
vi: Điều này sẽ ưu tiên kết quả tìm kiếm trong khu vực được cung cấp. Tham số vùng chấp nhận các mã nhận dạng thẻ khu vực Unicode (nói chung) có ánh xạ một-một tới các Miền cấp cao nhất mã quốc gia (ccTLD). Hầu hết các mã định danh vùng Unicode đều giống với mã ISO 3166-1, với một số ngoại lệ đáng chú ý. Ví dụ: ccTLD của Vương quốc Anh là "uk" (tương ứng với miền .co.uk) trong khi định danh khu vực của nó là "GB".

en: This will save a subscriber for MailPoet
vi: Điều này sẽ tiết kiệm một người đăng ký cho MailPoet

en: This will save a subscriber for Mailster
vi: Điều này sẽ tiết kiệm một người đăng ký cho Mailster

en: This will save the entered email by the user as the subsriber email address
vi: Thao tác này sẽ lưu email đã nhập của người dùng dưới dạng địa chỉ email phụ

en: This will strip out any fields that where not filled out by the user
vi: Thao tác này sẽ loại bỏ bất kỳ trường nào mà người dùng không điền

en: Thousand separator
vi: Hàng ngàn máy tách

en: Three-letter ISO code for the currency e.g: USD, AUD, EUR. List of %ssupported currencies%s.
vi: Mã ISO gồm ba chữ cái cho đơn vị tiền tệ, ví dụ: USD, AUD, EUR. Danh sách %sđơn vị tiền tệ được hỗ trợ%s.

en: Three-letter ISO currency code e.g USD, CAD, EUR
vi: Mã tiền tệ ISO gồm ba chữ cái, ví dụ: USD, CAD, EUR

en: Three-letter ISO currency code. Must be a %ssupported currency%s.
vi: Mã đơn vị tiền tệ ISO gồm ba chữ cái. Phải là %sđơn vị tiền tệ được hỗ trợ%s.

en: Threshold for the "keyup" event before hooks are fired (in milliseconds)
vi: Ngưỡng cho sự kiện "keyup" trước khi móc được kích hoạt (tính bằng mili giây)

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Till
vi: Cho đến khi

en: Till date
vi: Đến ngày

en: Till date (yyyy-mm-dd): Display the popup within specific date range
vi: Đến ngày (yyyy-mm-dd): Hiển thị cửa sổ bật lên trong phạm vi ngày cụ thể

en: Time
vi: Thời gian

en: time
vi: thời gian

en: Timeout (seconds)
vi: Thời gian chờ (giây)

en: Tip
vi: tiền boa

en: Title
vi: Tiêu đề

en: title
vi: tiêu đề

en: Title color
vi: Màu của đề mục

en: Title for blog
vi: Tiêu đề cho blog

en: Title line-height in pixels (0 = none)
vi: Chiều cao dòng tiêu đề tính bằng pixel (0 = không có)

en: Title size in pixels (0 = none)
vi: Kích thước tiêu đề tính bằng pixel (0 = không có)

en: Title weight (0 = none)
vi: Trọng số tiêu đề (0 = không có)

en: To delete this entry you must be logged in.
vi: Để xóa mục này, bạn phải đăng nhập.

en: To use a header and footer for your PDF, you can edit any element (including columns) and navigate to "PDF Settings" section. Here you can define if the element should be used as a header or footer. Note that you can only use one header or footer element. To add multiple elements you should use a column instead.
vi: Để sử dụng đầu trang và chân trang cho tệp PDF của bạn, bạn có thể chỉnh sửa bất kỳ phần tử nào (bao gồm cả cột) và điều hướng đến phần "Cài đặt PDF". Tại đây bạn có thể xác định xem phần tử nên được sử dụng làm đầu trang hay chân trang. Lưu ý rằng bạn chỉ có thể sử dụng một phần tử đầu trang hoặc chân trang. Để thêm nhiều phần tử, bạn nên sử dụng một cột để thay thế.

en: To use for example Raleway google font you can enter: 'Raleway', sans-serif
vi: Để sử dụng phông chữ google ví dụ Raleway, bạn có thể nhập: 'Raleway', sans-serif

en: Toggle all fields
vi: Chuyển đổi tất cả các trường

en: Toggle button background (off)
vi: Nút chuyển đổi nền (tắt)

en: Toggle button background (on)
vi: Nút chuyển đổi nền (bật)

en: Toggle button colors
vi: Chuyển đổi màu nút

en: Toggle button font (off)
vi: Nút chuyển đổi phông chữ (tắt)

en: Toggle button font (on)
vi: Nút chuyển đổi phông chữ (bật)

en: Toggle field
vi: Chuyển đổi trường

en: Toggle start value (default status)
vi: Chuyển đổi giá trị bắt đầu (trạng thái mặc định)

en: Tooltip Arrow Background
vi: Nền mũi tên chú giải công cụ

en: Tooltip Arrow Border
vi: Đường viền mũi tên chú giải công cụ

en: Tooltip Background
vi: Nền chú giải công cụ

en: Tooltip Border
vi: Đường viền chú giải công cụ

en: Tooltip Colors
vi: Màu sắc chú giải công cụ

en: Tooltip Font
vi: Phông chữ chú giải công cụ

en: Tooltip text
vi: Văn bản chú giải công cụ

en: Top
vi: Hàng đầu:

en: top
vi: đứng đầu

en: Top and Left
vi: Trên và Trái

en: Top and Right
vi: Trên và bên phải

en: Top left
vi: Trên cùng bên trái

en: Top right
vi: Trên cùng bên phải

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Track color
vi: Theo dõi màu sắc

en: Track form submissions with Google Analytics
vi: Theo dõi việc gửi biểu mẫu bằng Google Analytics

en: Tracking Events
vi: Theo dõi sự kiện

en: Tracking number (optional)
vi: Số theo dõi (tùy chọn)

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Transaction Details
vi: chi tiết giao dịch

en: Transaction ID
vi: ID giao dịch

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Transfer after this element
vi: Chuyển sau phần tử này

en: Transfer this element (also works across forms)
vi: Chuyển phần tử này (cũng hoạt động trên các biểu mẫu)

en: Translate countries by its given iso code
vi: Dịch các quốc gia theo mã iso đã cho của nó

en: Translations
vi: Bản dịch

en: Trash
vi: Rác

en: Travel mode (specifies what mode of transport to use when calculating directions)
vi: Phương thức di chuyển (chỉ định phương thức vận tải sẽ sử dụng khi tính toán chỉ đường)

en: Trial period in days (only works when mode is set to `subscription`)
vi: Thời gian dùng thử tính theo ngày (chỉ hoạt động khi chế độ được đặt thành `đăng ký")

en: Trigger only when all or one of the below conditions matched their value.
vi: Chỉ kích hoạt khi tất cả hoặc một trong các điều kiện dưới đây khớp với giá trị của chúng.

en: Tue
vi: Thứ ba

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Turkish
vi: Thổ nhĩ kỳ

en: U.S. state
vi: Tiểu bang chúng tôi

en: Ukrainian
vi: Người Ukraina

en: Unable to load content, please refresh the page, or try again later.
vi: Không thể tải nội dung, vui lòng làm mới trang hoặc thử lại sau.

en: Unable to submit form, session expired!
vi: Không thể gửi biểu mẫu, phiên đã hết hạn!

en: Unable to switch language, session expired!
vi: Không thể chuyển đổi ngôn ngữ, phiên đã hết hạn!

en: Uncaptured
vi: Không được thu thập

en: Undo last change
vi: Hoàn tác thay đổi cuối cùng

en: Unique code
vi: Mã duy nhất

en: Unique code generation
vi: Tạo mã duy nhất

en: Unique field name
vi: Tên trường duy nhất

en: Unique field name (required)
vi: Tên trường duy nhất (bắt buộc)

en: Unique field name may not be empty!
vi: Tên trường duy nhất không được để trống!

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Unit amount
vi: Số lượng đơn vị

en: Unit.
vi: Đơn vị.

en: Unknown
vi: không xác định

en: Unread
vi: Chưa đọc

en: Unsubscribed
vi: Đã hủy đăng ký

en: Until
vi: Cho đến khi

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update all
vi: Cập nhật tất cả

en: Update based on user ID (user_id)
vi: Cập nhật dựa trên ID người dùng (user_id)

en: Update conditional logic, {tags} and variable fields dynamically
vi: Cập nhật động logic có điều kiện, {tags} và các trường biến

en: Update contact entry data (if contact entry was found)
vi: Cập nhật dữ liệu mục nhập liên hệ (nếu tìm thấy mục nhập liên hệ)

en: Update current logged in user
vi: Cập nhật người dùng đã đăng nhập hiện tại

en: Update custom user meta
vi: Cập nhật meta người dùng tùy chỉnh

en: Update Element
vi: Cập nhật phần tử

en: Update user based on user_id field or GET or POST
vi: Cập nhật người dùng dựa trên trường user_id hoặc GET hoặc POST

en: Upload a file to send as attachment
vi: Tải lên tệp để gửi dưới dạng tệp đính kèm

en: Upload a logo to use for this email template
vi: Tải lên biểu trưng để sử dụng cho mẫu email này

en: Upload CSV file
vi: Tải lên tệp CSV

en: Upload failed
vi: Tải lên thất bại

en: Upload limit reached!
vi: Đã đạt đến giới hạn tải lên!

en: Upload size limit reached!
vi: Đã đạt đến giới hạn kích thước tải lên!

en: Uploading files...
vi: Đang tải tệp lên ...

en: Upon selecting the country code a placeholder for the correct phonenumber format will be displayed
vi: Khi chọn mã quốc gia, một trình giữ chỗ cho định dạng số điện thoại chính xác sẽ được hiển thị

en: URL of your login page where you placed the login form, here users can verify their email address
vi: URL của trang đăng nhập của bạn nơi bạn đã đặt biểu mẫu đăng nhập, tại đây người dùng có thể xác minh địa chỉ email của họ

en: US State
vi: Tiểu bang chúng tôi

en: Use %shttps://jsonlint.com/%s in case you are unable to find the error.
vi: Sử dụng%shttps: //jsonlint.com/%s trong trường hợp bạn không thể tìm thấy lỗi.

en: Use 24h format e.g: 13:00, 09:30 etc.
vi: Sử dụng định dạng 24h, ví dụ: 13:00, 09:30, v.v.

en: Use a custom email body. Use {loop_fields} to retrieve the loop.
vi: Sử dụng nội dung email tùy chỉnh. Sử dụng {loop_fields} để truy xuất vòng lặp.

en: Use a custom loop. Use {loop_label} and {loop_value} to retrieve values.
vi: Sử dụng một vòng lặp tùy chỉnh. Sử dụng {loop_label} và {loop_value} để truy xuất các giá trị.

en: Use a password to protect the form
vi: Sử dụng mật khẩu để bảo vệ biểu mẫu

en: Use an existing product ID which the price will belong to
vi: Sử dụng ID sản phẩm hiện có mà giá sẽ thuộc về

en: Use as PDF footer
vi: Sử dụng làm chân trang PDF

en: Use as PDF header
vi: Sử dụng làm tiêu đề PDF

en: Use CTRL or SHIFT to select multiple roles
vi: Sử dụng CTRL hoặc SHIFT để chọn nhiều vai trò

en: Use custom button settings or the default form button settings?
vi: Sử dụng cài đặt nút tùy chỉnh hay cài đặt nút biểu mẫu mặc định?

en: Use custom headers
vi: Sử dụng tiêu đề tùy chỉnh

en: Use custom HTML and CSS when printing
vi: Sử dụng HTML và CSS tùy chỉnh khi in

en: Use custom padding
vi: Sử dụng đệm tùy chỉnh

en: Use headers defined for Admin emails (default)
vi: Sử dụng tiêu đề được xác định cho email Quản trị viên (mặc định)

en: Use headers defined for Confirmation emails
vi: Sử dụng các tiêu đề được xác định cho email Xác nhận

en: Use image button instead of text button
vi: Sử dụng nút hình ảnh thay vì nút văn bản

en: Use it as a starting point, but you can customize the columns
vi: Sử dụng nó làm điểm bắt đầu, nhưng bạn có thể tùy chỉnh các cột

en: Use minimal editor config
vi: Sử dụng cấu hình trình chỉnh sửa tối thiểu

en: Use numbers to specify days to exclude separated by comma's e.g: 0,1,2%sWhere: 0 = Sunday and 1 = Monday etc.
vi: Sử dụng các số để chỉ định các ngày để loại trừ được phân tách bằng dấu phẩy, ví dụ: 0,1,2%sTrong đó: 0 = Chủ nhật và 1 = Thứ hai, v.v.

en: Use the adaptive positioning by default
vi: Sử dụng định vị thích ứng theo mặc định

en: Use the default wp_mail() or use SMTP to send emails
vi: Sử dụng wp_mail () mặc định hoặc sử dụng SMTP để gửi email

en: Use this field to optionally store an explanation of the subscription for rendering in Stripe hosted surfaces.
vi: Sử dụng trường này để tùy chọn lưu trữ giải thích về đăng ký hiển thị trong các bề mặt được lưu trữ trên Stripe.

en: Use this to add some extra styles for this element.
vi: Sử dụng cái này để thêm một số kiểu bổ sung cho phần tử này.

en: Use to identify your invoice number for this purchase.
vi: Sử dụng để xác định số hóa đơn của bạn cho giao dịch mua này.

en: Use your own custom regex to validate this field
vi: Sử dụng regex tùy chỉnh của riêng bạn để xác thực trường này

en: Use {tags} if needed
vi: Sử dụng {tags} nếu cần

en: use {tags} if needed
vi: sử dụng {tags} nếu cần

en: Use {tags} if needed%sPut each latitude and longitude on a new line separated by pipes e.g: lat|lng
vi: Sử dụng {tags} nếu cần%s Đặt từng vĩ độ và kinh độ trên một dòng mới được phân tách bằng các đường ống ví dụ: lat | lng

en: Use {tags} if needed, separate each mode with comma. Valid values are: BUS,RAIL,SUBWAY,TRAIN,TRAM
vi: Sử dụng {tags} nếu cần, phân tách từng chế độ bằng dấu phẩy. Các giá trị hợp lệ là: BUS, RAIL, SUBWAY, TRAIN, TRAM

en: Use {tags} if needed, valid modes are: DRIVING, BICYCLING, TRANSIT, WALKING
vi: Sử dụng {tags} nếu cần, các chế độ hợp lệ là: LÁI XE, ĐI XE ĐẠP, CHUYỂN ĐI, ĐI BỘ

en: Use {tags} if needed, you can also use third party [shortcodes] if needed. But please note that if you are using {tags} in combination with [shortcodes] from third parties, this might cause problems with initialized DOM elements. This is because when using {tags} the HTML will be updated to reflect the value change of a field, which causes the HTML to be reloaded, losing any initialized DOM elements. Best practise would be to not mix {tags} and [shortcodes] in a single HTML element.
vi: Sử dụng {tags} nếu cần, bạn cũng có thể sử dụng [mã ngắn] của bên thứ ba nếu cần. Nhưng xin lưu ý rằng nếu bạn đang sử dụng {tags} kết hợp với [mã ngắn] từ các bên thứ ba, điều này có thể gây ra sự cố với các phần tử DOM đã khởi tạo. Điều này là do khi sử dụng {tags}, HTML sẽ được cập nhật để phản ánh sự thay đổi giá trị của một trường, điều này khiến HTML được tải lại, làm mất mọi phần tử DOM đã khởi tạo. Phương pháp hay nhất là không kết hợp {tags} và [mã ngắn] trong một phần tử HTML.

en: Use {tags} if needed. Example values are: nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Các giá trị mẫu là: nl (đối với Hà Lan), es (đối với Tây Ban Nha), de (đối với Đức), uk (đối với Vương quốc Anh)

en: Use {tags} if needed. Example values are: us (for USA), nl (for Netherlands), es (for Spain), de (for Germany), uk (for Great Britain)
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Các giá trị mẫu là: us (đối với Hoa Kỳ), nl (đối với Hà Lan), es (đối với Tây Ban Nha), de (đối với Đức), uk (đối với Vương quốc Anh)

en: Use {tags} if needed. Must be a value between 1 and 20 (higher means more zooming in)
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Phải là giá trị từ 1 đến 20 (cao hơn có nghĩa là phóng to hơn)

en: Use {tags} if needed. Please make sure to not include the `Origin` and `Destination` locations in your waypoints. The Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Hãy đảm bảo không bao gồm vị trí `Xuất xứ` và` Điểm đến` trong các điểm tham chiếu của bạn. Đặt mỗi điểm tham chiếu trên một dòng mới. Được định dạng như vậy: {location}|{stopover}
    Trong đó 'địa điểm' là Địa chỉ hoặc Vĩ độ và 'điểm dừng' là 'đúng' hoặc 'sai', trong đó 'đúng' cho biết điểm dừng là một điểm dừng trên tuyến đường, có tác dụng chia tuyến đường thành hai tuyến đường. Giá trị ví dụ:
    Địa chỉ 1, Thành phố, Quốc gia|false
    Địa chỉ 2, City2, Country|true
    Địa chỉ 3, City3, Country|false
    Địa chỉ 4, City4, Country|false

en: Use {tags} if needed. Put each waypoint on a new line. Formatted like so: {location}|{stopover}
    Where 'location' is the Address or LatLng and 'stopover' is either 'true' or 'false', where 'true' indicates that the waypoint is a stop on the route, which has the effect of splitting the route into two routes. Example values:
    Address 1, City, Country|false
    Address 2, City2, Country|true
    Address 3, City3, Country|false
    Address 4, City4, Country|false
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Đặt mỗi điểm tham chiếu trên một dòng mới. Được định dạng như vậy: {location}|{stopover}
    Trong đó 'địa điểm' là Địa chỉ hoặc Vĩ độ và 'điểm dừng' là 'đúng' hoặc 'sai', trong đó 'đúng' cho biết điểm dừng là một điểm dừng trên tuyến đường, có tác dụng chia tuyến đường thành hai tuyến đường. Giá trị ví dụ:
    Địa chỉ 1, Thành phố, Quốc gia|false
    Địa chỉ 2, City2, Country|true
    Địa chỉ 3, City3, Country|false
    Địa chỉ 4, City4, Country|false

en: Use {tags} if needed. Valid values are: bestguess, pessimistic or optimistic
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Các giá trị hợp lệ là: tốt nhất, bi quan hoặc lạc quan

en: Use {tags} if needed. Valid values are: FEWER_TRANSFERS or LESS_WALKING
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Các giá trị hợp lệ là: FEWER_TRANSFERS hoặc LESS_WALKING

en: Use {tags} if needed. Valid values are: METRIC or IMPERIAL
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Giá trị hợp lệ là: METRIC hoặc IMPERIAL

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Giá trị hợp lệ là: true hoặc false

en: Use {tags} if needed. Valid values are: true or false. When enabled it will not show the default buttons on the map
vi: Sử dụng {tags} nếu cần. Giá trị hợp lệ là: true hoặc false. Khi được bật, nó sẽ không hiển thị các nút mặc định trên bản đồ

en: Use {tags} to define the returned Label per row
vi: Sử dụng {tags} để xác định Nhãn trả về cho mỗi hàng

en: Use {tags} to define the returned Value per row
vi: Sử dụng {tags} để xác định Giá trị trả về cho mỗi hàng

en: Used for IPN (Instant payment notifications) when payment is confirmed by paypal
vi: Được sử dụng cho IPN (Thông báo thanh toán tức thì) khi thanh toán được xác nhận bởi paypal

en: Useful for external plugins such as WooCommerce.
vi: Hữu ích cho các plugin bên ngoài như WooCommerce.

en: Useful for external plugins such as WooCommerce. Example: 'field_name|meta_key' (each on a new line)
vi: Hữu ích cho các plugin bên ngoài như WooCommerce. Ví dụ: 'field_name | meta_key' (mỗi tên trên một dòng mới)

en: User
vi: Người sử dụng

en: User did not upload any files
vi: Người dùng không tải lên bất kỳ tệp nào

en: User display name
vi: Tên hiển thị của người dùng

en: User email
vi: Email người dùng

en: User Form locker / submission limit
vi: Khóa biểu mẫu người dùng / giới hạn gửi

en: User ID
vi: Tên người dùng

en: User ID's:
vi: ID người dùng:

en: User input will automatically be converted into uppercase text
vi: Nội dung nhập của người dùng sẽ tự động được chuyển thành văn bản viết hoa

en: User login status after registration
vi: Trạng thái đăng nhập của người dùng sau khi đăng ký

en: User nicename
vi: Tên người dùng tốt

en: User Registered (registration date)
vi: Người dùng đã đăng ký (ngày đăng ký)

en: User role
vi: Vai trò người dùng

en: User roles:
vi: Vai trò của người dùng:

en: User Status
vi: Tâm trạng người dùng

en: User that cancels payment will be redirected to this URL
vi: Người dùng hủy thanh toán sẽ được chuyển hướng đến URL này

en: User URL (website)
vi: URL người dùng (trang web)

en: User username
vi: Tên người dùng

en: User will be redirected to this URL after making a payment
vi: Người dùng sẽ được chuyển hướng đến URL này sau khi thanh toán

en: User:
vi: Người sử dụng:

en: Username
vi: tên tài khoản

en: Username or E-mail address already exists, please try again
vi: Tên người dùng hoặc địa chỉ E-mail đã tồn tại, vui lòng thử lại

en: Users (wp_users)
vi: Người dùng (wp_users)

en: Users will receive a confirmation email before they are subscribed
vi: Người dùng sẽ nhận được email xác nhận trước khi họ đăng ký

en: Validate the field when the following conditions are met.
vi: Xác thực trường khi các điều kiện sau được đáp ứng.

en: Validation
vi: Thẩm định

en: Validation error message
vi: Thông báo lỗi xác thực

en: Value
vi: Giá trị

en: Value (must be greater than 0)
vi: Giá trị (phải lớn hơn 0)

en: Value larger tahn 0, and smaller or equal to 100 that represents the discount the coupon will apply.
vi: Giá trị tahn lớn hơn 0, và nhỏ hơn hoặc bằng 100 đại diện cho chiết khấu mà phiếu thưởng sẽ áp dụng.

en: Variable
vi: Biến đổi

en: variable
vi: Biến đổi

en: Variable field
vi: Trường biến

en: Verification E-mail Subject
vi: Chủ đề email xác minh

en: Verify your account
vi: Xác thực tài khoản của bạn

en: version
vi: phiên bản

en: Vertical / Horizontal display
vi: Màn hình dọc / ngang

en: Vertical display ( | )
vi: Màn hình dọc (|)

en: Vertical tabs
vi: Các tab dọc

en: Vietnamese
vi: Tiếng Việt

en: View
vi: Lượt xem

en: View author
vi: Xem tác giả

en: View contact entry
vi: Xem mục liên hệ

en: View online invoice
vi: Xem hóa đơn trực tuyến

en: View order
vi: Xem đơn đặt hàng

en: View PayPal subscription
vi: Xem đăng ký PayPal

en: View PayPal transaction
vi: Xem giao dịch PayPal

en: View post
vi: Xem bài đăng

en: View product
vi: Xem sản phẩm

en: View Receipt
vi: Xem biên nhận

en: View subscription
vi: Xem đăng ký

en: View template HTML
vi: Xem HTML mẫu

en: VIP status for subscriber
vi: Trạng thái VIP cho người đăng ký

en: Virtual product
vi: Sản phẩm ảo

en: Voided
vi: Vô hiệu hóa

en: Wait stay with us! Please take the time to fill out our form!?
vi: Chờ ở lại với chúng tôi! Vui lòng dành thời gian để điền vào biểu mẫu của chúng tôi!?

en: was refunded
vi: đã được hoàn lại

en: WC Cart Items
vi: Các mặt hàng trong WC Cart

en: WC Cart Items + Price
vi: Các mặt hàng WC Cart + Giá

en: WC Cart Total
vi: Tổng số giỏ hàng WC

en: WC Cart Total (float format)
vi: Tổng số WC Cart (định dạng float)

en: WC Order
vi: Thứ tự WC

en: WC order
vi: Trật tự WC

en: WC Order Status
vi: Trạng thái đặt hàng WC

en: WC order status
vi: Trạng thái trật tự WC

en: We
vi: Chúng tôi

en: We couldn't find a user with the given email address!
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy người dùng có địa chỉ email đã cho!

en: We couldn't find the %1$s and %2$s fields which are required in order to register a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy các trường%1$s và%2$s bắt buộc để đăng ký người dùng mới. Vui lòng%3$sedit%4$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to password protect the form. Please %2$sedit%3$s your form and try again
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy trường%1$s bắt buộc để bảo vệ biểu mẫu bằng mật khẩu. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: We couldn't find the %1$s field which is required in order to reset passwords. Please %2$sedit%3$s your form and try again
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy trường%1$s bắt buộc để đặt lại mật khẩu. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: We couldn't find the %1$s or %2$s fields which are required in order to login a new user. Please %3$sedit%4$s your form and try again
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy các trường%1$s hoặc%2$s bắt buộc để đăng nhập người dùng mới. Vui lòng%3$sedit%4$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: We couldn't find the %1$spost_title%2$s and %1$spost_content%2$s fields which are required in order to create a new post. Please %3$sedit%4$s your form and try again
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy các trường%1$spost_title%2$s và%1$spost_content%2$s bắt buộc để tạo một bài đăng mới. Vui lòng%3$sedit%4$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: We have send you a new verification code, check your email to verify your account!
vi: Chúng tôi đã gửi cho bạn một mã xác minh mới, hãy kiểm tra email của bạn để xác minh tài khoản của bạn!

en: We recommend that you review your privacy policy and check with your legal contacts before using this feature. Learn more about %scollecting phone numbers with Checkout%s.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên xem lại chính sách bảo mật của mình và kiểm tra với các địa chỉ liên hệ hợp pháp của bạn trước khi sử dụng tính năng này. Tìm hiểu thêm về %sthu thập số điện thoại với Checkout%s.

en: We will reply within 24 hours.
vi: Chúng tôi sẽ trả lời trong vòng 24 giờ.

en: We will reply within 48 hours.
    
    Best Regards, {option_blogname}
vi: Chúng tôi sẽ trả lời trong vòng 48 giờ.
    
    Trân trọng! {Option_blogname}

en: Weblog title; set in General Options
vi: Tiêu đề nhật ký web; đặt trong Tùy chọn chung

en: Website
vi: Trang mạng

en: website
vi: trang mạng

en: Website URL
vi: URL trang web

en: Wed
vi: Thứ Tư

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Weekly (every week)
vi: Hàng tuần (hàng tuần)

en: Weight of item (leave blank for none)
vi: Trọng lượng của mặt hàng (không để trống)

en: Welcome back message
vi: Chào mừng bạn trở lại tin nhắn

en: Welcome back {user_login}!
vi: Chào mừng trở lại {user_login}!

en: Welsh/UK
vi: Welsh / UK

en: Wether or not to draw Polyline on the map
vi: Kết hợp hoặc không vẽ Polyline trên bản đồ

en: Wether or not to draw Polyline(s)
vi: Kết hợp hoặc không để vẽ (các) Polyline

en: Wether or not to enable keyword feature
vi: Kết hợp hoặc không bật tính năng từ khóa

en: Wether or not to prevent this field from being saved in Contact Entry.
vi: Kết hợp hoặc không để ngăn trường này được lưu trong Mục nhập liên hệ.

en: Wether or not to use an image button
vi: Kết hợp hoặc không sử dụng nút hình ảnh

en: Wether or not to use the address auto complete feature
vi: Kết hợp hoặc không sử dụng tính năng tự động hoàn thành địa chỉ

en: Wether or not to use the auto suggest feature
vi: Sử dụng chung hoặc không sử dụng tính năng tự động đề xuất

en: Wether or not to use the contact entry search feature
vi: Sử dụng chung hoặc không sử dụng tính năng tìm kiếm mục nhập liên hệ

en: Wether or not to use the distance calculator feature
vi: Sử dụng chung hoặc không sử dụng tính năng máy tính khoảng cách

en: Wether to use the WordPress text editor (wp_editor)
vi: Cùng nhau sử dụng trình soạn thảo văn bản WordPress (wp_editor)

en: What should be the orientation of the next page?
vi: Định hướng của trang tiếp theo nên là gì?

en: What should this button do?
vi: Nút này phải làm gì?

en: What user role should this user get?
vi: Người dùng này nên nhận được vai trò người dùng nào?

en: What's New?
vi: Có gì mới?

en: What's new?
vi: Có gì mới?

en: When above conditions are met set following value:
vi: Khi các điều kiện trên được đáp ứng, hãy đặt giá trị sau:

en: When admin approves registration this email will be send to the user
vi: Khi quản trị viên phê duyệt đăng ký, email này sẽ được gửi đến người dùng

en: When configured, the product(s) will not be listed on the Archive pages (shop, category, tag and search pages). This way the product can only be ordered by submitting the form.%1$s%1$sPut each product ID and or Category slug on a new line. For example:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$scars%1$scomputers
vi: Khi được định cấu hình, (các) sản phẩm sẽ không được lắng nghe trên các trang Lưu trữ (cửa hàng, danh mục, thẻ và trang tìm kiếm). Theo cách này, sản phẩm chỉ có thể được đặt hàng bằng cách gửi biểu mẫu.%1$s%1$sĐặt mỗi ID sản phẩm và hoặc sên Danh mục trên một dòng mới. Ví dụ:%1$s%1$s3245%1$s3246%1$s3247%1$sbooks%1$sẹo%1$smáy_tính

en: When configured, the single product page "Add to cart" section will be replaced with the defined form. It will also replace the "Add to cart" button with a "View Product" button on all Archive pages (shop, category, tag and search pages).%1$s%1$sThis setting will obviously become obsolete for products you are hiding from your shop in the above setting.%1$s%1$sDefine each on a new line formatted like so:%1$s%1$sFORM_ID|PRODUCT_ID%1$sFORM_ID|CATEGORY_SLUG
vi: Khi được định cấu hình, phần "Thêm vào giỏ hàng" của trang sản phẩm đơn lẻ sẽ được thay thế bằng biểu mẫu đã xác định. Nó cũng sẽ thay thế nút "Thêm vào giỏ hàng" bằng nút "Xem Sản phẩm" trên tất cả các trang Lưu trữ (cửa hàng, danh mục, thẻ và trang tìm kiếm).%1$s%1$s Cài đặt này rõ ràng sẽ trở nên lỗi thời đối với các sản phẩm của bạn ẩn khỏi cửa hàng của bạn trong cài đặt trên.%1$s%1$sXác định từng dòng trên một dòng mới có định dạng như sau:%1$s%1$sFORM_ID | PRODUCT_ID%1$sFORM_ID | CATEGORY_SLUG

en: When editing a field you can change these settings
vi: Khi chỉnh sửa một trường, bạn có thể thay đổi các cài đặt này

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the gallery of the product will also be removed
vi: Khi được bật và cài đặt ở trên thay thế phần "Thêm vào giỏ hàng" bằng một biểu mẫu, thư viện của sản phẩm cũng sẽ bị xóa

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the price of the product will also be removed
vi: Khi được bật và cài đặt ở trên thay thế phần "Thêm vào giỏ hàng" bằng một biểu mẫu, giá của sản phẩm cũng sẽ bị xóa

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the rating of the product will also be removed
vi: Khi được bật và cài đặt ở trên thay thế phần "Thêm vào giỏ hàng" bằng một biểu mẫu, xếp hạng của sản phẩm cũng sẽ bị xóa

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the short description of the product will also be removed
vi: Khi được bật và cài đặt ở trên thay thế phần "Thêm vào giỏ hàng" bằng một biểu mẫu, mô tả ngắn về sản phẩm cũng sẽ bị xóa

en: When enabled and above setting replaced the "Add to cart" section with a form, the title of the product will also be removed
vi: Khi được bật và cài đặt ở trên thay thế phần "Thêm vào giỏ hàng" bằng một biểu mẫu, tiêu đề của sản phẩm cũng sẽ bị xóa

en: When enabled files are automatically deleted after form submissions.
vi: Khi các tệp được bật sẽ tự động bị xóa sau khi gửi biểu mẫu.

en: When enabled it will save the form data entered by the user and populates the form with this data when the user returns or refreshes the page
vi: Khi được bật, nó sẽ lưu dữ liệu biểu mẫu do người dùng nhập vào và điền vào biểu mẫu với dữ liệu này khi người dùng quay lại hoặc làm mới trang

en: When enabled the age will be returned based on the selected date. This can be useful when a user enters their birthdate or when you need to know the age of an object.
vi: Khi được kích hoạt, tuổi sẽ được trả về dựa trên ngày đã chọn. Điều này có thể hữu ích khi người dùng nhập ngày sinh của họ hoặc khi bạn cần biết tuổi của một đối tượng.

en: When enabled the files will no longer be listed inside the email when using the {loop_fields} tag. The files can only be downloaded as an attachment. Just keep in mind that when you are working with large files the attachment might be missing due to the email client limitations.
vi: Khi được bật, các tệp sẽ không còn được liệt kê bên trong email khi sử dụng thẻ {loop_fields}. Các tệp chỉ có thể được tải xuống dưới dạng tệp đính kèm. Chỉ cần lưu ý rằng khi bạn đang làm việc với các tệp lớn, tệp đính kèm có thể bị thiếu do các hạn chế của ứng dụng email.

en: When enabled the placeholder will always be at it's adaptive position, even when the field is not focussed
vi: Khi được bật, trình giữ chỗ sẽ luôn ở vị trí thích ứng của nó, ngay cả khi trường không được lấy nét

en: When enabled users will only be able to download the file as an attachment and there will be no reference to the file location. Please note that some email clients have a limit in attachment size that you can send. If you send large attachments it might be a good idea to leave this option unchecked.
vi: Khi được bật, người dùng sẽ chỉ có thể tải xuống tệp dưới dạng tệp đính kèm và sẽ không có tham chiếu đến vị trí tệp. Xin lưu ý rằng một số ứng dụng email có giới hạn về kích thước tệp đính kèm mà bạn có thể gửi. Nếu bạn gửi các tệp đính kèm lớn, bạn nên bỏ chọn tùy chọn này.

en: When form has been submitted
vi: Khi biểu mẫu đã được gửi

en: When left blank it defaults to the field name defined above. Inside dynamic columns, you can use %d to determine where the counter should be placed e.g: "Product %d quantity:" would be converted into "Product 3 quantity:"
vi: Khi để trống, nó mặc định là tên trường được xác định ở trên. Bên trong các cột động, bạn có thể sử dụng% d để xác định vị trí đặt bộ đếm, ví dụ: "Số lượng% d sản phẩm:" sẽ được chuyển đổi thành "Số lượng sản phẩm 3:"

en: When popup has been closed
vi: Khi cửa sổ bật lên đã được đóng lại

en: When popup has been viewed
vi: Khi cửa sổ bật lên đã được xem

en: When saving the CSV these fields will be excluded from the CSV file
vi: Khi lưu CSV, các trường này sẽ bị loại trừ khỏi tệp CSV

en: When set to pending/blocked user won't be able to login
vi: Khi được đặt thành đang chờ xử lý / người dùng bị chặn sẽ không thể đăng nhập

en: When the user starts typing without any pause for the given threshold it will not trigger any hooks. This threshold is applied on the "keyup" event only. Only as soon as the user stops typing and the threshold was filled it will execute the hooks. By default this value is set to 0 for instant triggers
vi: Khi người dùng bắt đầu nhập mà không có bất kỳ khoảng dừng nào đối với ngưỡng đã cho, nó sẽ không kích hoạt bất kỳ móc nào. Ngưỡng này chỉ được áp dụng cho sự kiện "keyup". Chỉ ngay sau khi người dùng ngừng nhập và ngưỡng được điền, nó sẽ thực thi các hook. Theo mặc định, giá trị này được đặt thành 0 cho các trình kích hoạt tức thì

en: When to Trigger?
vi: Khi nào thì kích hoạt?

en: When using any of the following payment methods %s the below E-mail will be send to the user when their payment failed. This way they are able to retry their payment without filling out the form again.
vi: Khi sử dụng bất kỳ phương thức thanh toán nào sau%s, E-mail dưới đây sẽ được gửi cho người dùng khi thanh toán của họ không thành công. Bằng cách này, họ có thể thử lại thanh toán của mình mà không cần điền lại vào biểu mẫu.

en: when using Elementor, you must use the native Super Forms Widget or Shortcode Widget to display your forms
vi: khi sử dụng Elementor, bạn phải sử dụng Widget Super Forms gốc hoặc Widget Mã ngắn để hiển thị các biểu mẫu của bạn

en: When value equals "yes" this will be the new value....
vi: Khi giá trị bằng "yes", đây sẽ là giá trị mới ....

en: When value is not "yes" this will be the new value....
vi: Khi giá trị không phải là "có", đây sẽ là giá trị mới ....

en: Where should your image link to?
vi: Hình ảnh của bạn nên liên kết đến đâu?

en: Whether the post can accept comments
vi: Bài đăng có thể chấp nhận bình luận hay không

en: Whether the post can accept pings
vi: Bài viết có thể chấp nhận ping hay không

en: Whether to display media insert/upload buttons
vi: Có hiển thị các nút chèn / tải lên phương tiện hay không

en: Whether to output the minimal editor configuration used in PressThis
vi: Có xuất ra cấu hình trình soạn thảo tối thiểu được sử dụng trong PressThis hay không

en: Whether to use wpautop for adding in paragraphs
vi: Có sử dụng wpautop để thêm vào các đoạn văn hay không

en: Which user roles are allowed to login?
vi: Những vai trò người dùng nào được phép đăng nhập?

en: Why is this payment fraudulent?
vi: Tại sao khoản thanh toán này lại gian lận?

en: width
vi: chiều rộng

en: Width (px)
vi: Chiều rộng (px)

en: Will be visible in front of your field.
vi: Sẽ được hiển thị trước lĩnh vực của bạn.

en: Will be visible in front of your field. (leave blank to remove)
vi: Sẽ được hiển thị trước lĩnh vực của bạn. (để trống để xóa)

en: With this setting you can use &lt;br /&gt; to use line breaks for each selected option instead of a comma separated list. Of course you can also use other HTML if necessary.
vi: Với cài đặt này, bạn có thể sử dụng &lt;br /&gt; để sử dụng ngắt dòng cho từng tùy chọn đã chọn thay vì danh sách được phân tách bằng dấu phẩy. Tất nhiên bạn cũng có thể sử dụng HTML khác nếu cần thiết.

en: WooCommerce Checkout
vi: Kiểm tra WooCommerce

en: WooCommerce Checkout is enabled for this form, but WooCommerce itself is not activated!
vi: WooCommerce Checkout được kích hoạt cho biểu mẫu này, nhưng bản thân WooCommerce chưa được kích hoạt!

en: WooCommerce My Account Menu Items
vi: Các mục trong menu tài khoản của tôi WooCommerce

en: WooCommerce Order
vi: Đơn hàng WooCommerce

en: WooCommerce order (backend)
vi: Đơn đặt hàng WooCommerce (phụ trợ)

en: WooCommerce order (front-end)
vi: Đơn đặt hàng WooCommerce (giao diện người dùng)

en: WooCommerce Order Search (populate form with order data)
vi: Tìm kiếm đơn hàng WooCommerce (điền biểu mẫu với dữ liệu đơn hàng)

en: WordPress web address; set in General Options
vi: Địa chỉ web WordPress; đặt trong Tùy chọn chung

en: Wrapper width in pixels
vi: Chiều rộng gói tính bằng pixel

en: Year range
vi: Phạm vi năm

en: Yearly (every year)
vi: Hàng năm (hàng năm)

en: Yes
vi: Đúng

en: Yes (enabled)
vi: Có (đã bật)

en: Yes (hide)
vi: Có (ẩn)

en: Yes (users can't edit the value)
vi: Có (người dùng không thể chỉnh sửa giá trị)

en: Yes, but not when the following conditions are met
vi: Có, nhưng không phải khi các điều kiện sau được đáp ứng

en: Yes, save form progression
vi: Có, lưu tiến trình biểu mẫu

en: Yes, store files in a year/month folder structure
vi: Có, lưu trữ tệp trong cấu trúc thư mục năm / tháng

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: You are allowed to enter field {tags} to do the check
vi: Bạn được phép nhập trường {tags} để kiểm tra

en: You are allowed to use a {tag} if you want to allow the user to choose a list from your form
vi: Bạn được phép sử dụng {tag} nếu bạn muốn cho phép người dùng chọn danh sách từ biểu mẫu của bạn

en: You are allowed to use multiple ID's. Please note that always the last entry will be used.
vi: Bạn được phép sử dụng nhiều ID. Xin lưu ý rằng mục nhập cuối cùng sẽ luôn được sử dụng.

en: You are allowed to use {tags} if you want to allow the user to choose a list from dropdown or radio/checkbox in your form
vi: Bạn được phép sử dụng {tags} nếu bạn muốn cho phép người dùng chọn danh sách từ danh sách thả xuống hoặc radio / hộp kiểm trong biểu mẫu của bạn

en: You are allowed to use {tags}.
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.

en: You are allowed to use {tags}. (only decimal format is allowed e.g: 16.95)
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}. (chỉ cho phép định dạng thập phân, ví dụ: 16,95)

en: You are allowed to use {tags}.%1$s Put each item on a new line, separate values by pipes%1$sLeave options blank that you do not wish to use, for example:%1$s%1$s%2$sTo add 5 times a 3.49 dollar product write it like below:%3$s%1$s3.49|5|Flowers%1$s%1$s%2$sBelow you can see a full example with {tags}:%3$s%1$s{price}|{quantity}|{item_name}|{tax}|{shipping}|{shipping2}|{discount_amount}|{discount_rate}%1$s%1$sFor more information about each option read the %4$sPayPal's Variable Reference%5$s
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%1$s Đặt mỗi mục trên một dòng mới, phân tách các giá trị bằng các đường ống%1$s Để trống các tùy chọn mà bạn không muốn sử dụng, ví dụ:%1$s%1$s %2$sĐể thêm 5 lần một sản phẩm 3,49 đô la, hãy viết nó như sau:%3$s%1$s3,49 | 5 | Hoa%1$s%1$s%2$sBên dưới bạn có thể xem ví dụ đầy đủ với { tags}:%3$s%1$s {price} | {số lượng} | {item_name} | {tax} | {shipping} | {shipping2} | {discount_amount} | {discount_rate}%1$s%1$sCho thông tin thêm về mỗi tùy chọn, hãy đọc Tham chiếu biến của%4$sPayPal%5$s

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each on a new line.%1$sExamples:%1$s2020-03-25 (excludes a specific date)%1$s2020-06-12;2020-07-26 (excludes a date range)%1$s01 (excludes first day for all months)%1$s10 (excludes 10th day for all months)%1$sJan (excludes the month January)%1$sMar (excludes the month March)%1$sDec (excludes the month December)%1$sw@even (every other week @ even weeks)%1$sw@odd (every other week @ odd weeks)%1$s1@even (every other monday @ even weeks)%1$s2@even (every other tuesday @ even weeks)%1$s1@odd (every other monday @ odd weeks)%1$s2@odd (every other tuesday @ odd weeks)
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%1$sĐặt mỗi thẻ trên một dòng mới.%1$sVí dụ:%1$s2020-03-25 (không bao gồm một ngày cụ thể)%1$s2020-06-12;2020-07 -26 (không bao gồm phạm vi ngày)%1$s01 (không bao gồm ngày đầu tiên cho tất cả các tháng)%1$s10 (không bao gồm ngày 10 cho tất cả các tháng)%1$sJan (không bao gồm tháng 1)%1$sMar (không bao gồm tháng Tháng 3)%1$sDec (không bao gồm tháng 12)%1$sw @ chẵn (cách tuần một lần @ tuần chẵn)%1$sw @ lẻ (cách tuần một lần @ tuần lẻ)%1$s1 @ chẵn (cách thứ hai hàng tuần) @ tuần chẵn)%1$s2 @ chẵn (mọi thứ ba khác @ tuần chẵn)%1$s1 @ lẻ (mọi thứ hai khác @ tuần lẻ)%1$s2 @ lẻ (mọi thứ ba khác @ tuần lẻ)

en: You are allowed to use {tags}.%1$sPut each period on a new line, separate values by pipes, for example:%1$s%2$s7 day trial for free:%3$s 0|7|D%1$s%2$sAfter trial 3 weeks for 5 dollar:%3$s 5|3|W%1$s%2$sAfter that $49.99 for each year:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$sTime format options:%3$s D=days, W=weeks, M=months, Y=years
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%1$sĐặt mỗi khoảng thời gian trên một dòng mới, phân tách các giá trị bằng các đường ống dẫn, ví dụ:%1$s%2$s7 ngày dùng thử miễn phí:%3$s 0|7|D%1$s%2$sSau 3 tuần dùng thử với giá 5 đô la:%3$s 5|3|W%1$s%2$sSau đó $49.99 cho mỗi năm:%3$s 49.99|1|Y%1$s%2$s Tùy chọn định dạng thời gian:%3$s D = ngày, W = tuần, M = tháng, Y = năm

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountries and Regions Supported by PayPal%s.
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%sĐể biết các giá trị hợp lệ, hãy xem% sCountries và Khu vực được PayPal%s hỗ trợ.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sCountry and Region Codes%s.
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%sĐể biết các giá trị hợp lệ, hãy xem% sCountry and Region Codes%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sFor valid values, see %sSetting the Character Set — charset%s.
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%sĐể biết các giá trị hợp lệ, hãy xem%s Đặt Bộ ký tự - bộ mã%s.

en: You are allowed to use {tags}.%sPut each on a new line separate parameter and value by pipes e.g:%sfirst_name|{first_name}
vi: Bạn được phép sử dụng {tags}.%sPut mỗi trên một tham số và giá trị riêng biệt dòng mới bằng các đường ống, ví dụ:%sfirst_name|{first_name}

en: You are currently not editing an element.%sEdit any alement by clicking the %s icon.
vi: Bạn hiện không chỉnh sửa phần tử.%sChỉnh sửa bất kỳ phần tử nào bằng cách nhấp vào biểu tượng%s.

en: You are currently not logged in. In order to submit the form make sure you are logged in!
vi: Bạn hiện chưa đăng nhập. Để gửi biểu mẫu, hãy đảm bảo rằng bạn đã đăng nhập!

en: You are not allowed to edit this entry because it is connected to Order:
vi: Bạn không được phép chỉnh sửa mục nhập này vì nó được kết nối với Đơn đặt hàng:

en: You are not allowed to login!
vi: Bạn không được phép đăng nhập!

en: You are not allowed to save the form while the "Code" tab is opened!
vi: Bạn không được phép lưu biểu mẫu trong khi mở tab "Mã"!

en: You can add custom statuses via %sSuper Forms > Settings > Backend Settings%s if needed
vi: Bạn có thể thêm trạng thái tùy chỉnh qua%sSuper Forms> Cài đặt> Cài đặt phụ trợ%s nếu cần

en: You can adjust the size of your background image here
vi: Bạn có thể điều chỉnh kích thước hình nền của mình tại đây

en: You can create a new product and price via the Stripe %sDashboard%s.
vi: Bạn có thể tạo sản phẩm và giá mới qua Stripe%sDashboard%s.

en: You can create coupons easily via the %scoupon management%s page of the Stripe dashboard.
vi: Bạn có thể tạo phiếu giảm giá dễ dàng thông qua trang %squản lý phiếu giảm giá%s của bảng điều khiển Stripe.

en: You can define multiple taxonomies and multipe categories, put each on a new line. Separate each category by a comma.
vi: Bạn có thể xác định nhiều đơn vị phân loại và nhiều danh mục, đặt mỗi danh mục trên một dòng mới. Phân tách từng danh mục bằng dấu phẩy.

en: You can find your plan ID’s under %sBilling > Products > Pricing plans%s.
vi: Bạn có thể tìm thấy ID gói của mình trong%s Thanh toán> Sản phẩm> Gói định giá%s.

en: You can find your webhook URL when viewing your Zap on zapier.com
vi: Bạn có thể tìm thấy URL webhook của mình khi xem Zap của bạn trên zapier.com

en: You can prevent this data from being send to the form submitter (if the option to send confirmation email has been enabled).
vi: Bạn có thể ngăn không cho dữ liệu này gửi tới người gửi biểu mẫu (nếu tùy chọn gửi email xác nhận đã được bật).

en: You can retrieve the generated password with {register_generated_password} in the email
vi: Bạn có thể truy xuất mật khẩu đã tạo bằng {register_generated_password} trong email

en: You can use field tags {field_name} if you want
vi: Bạn có thể sử dụng thẻ trường {field_name} nếu bạn muốn

en: You can use field {tags} to configure the below settings based on user input.
vi: Bạn có thể sử dụng trường {tags} để định cấu hình cài đặt bên dưới dựa trên thông tin nhập của người dùng.

en: You can use tags to retrieve field values e.g: ({field1}+{field2})*7.5
vi: Bạn có thể sử dụng các thẻ để truy xuất các giá trị trường, ví dụ: ({field1} + {field2}) * 7.5

en: You can use this value as the complete description that appears on your customers statements. Must contain at least one letter, maximum 22 characters. An arbitrary string to be displayed on your customer’s statement. As an example, if your website is "RunClub" and the item you’re charging for is a race ticket, you may want to specify "RunClub 5K race ticket".
vi: Bạn có thể sử dụng giá trị này làm phần mô tả hoàn chỉnh xuất hiện trên bảng sao kê của khách hàng. Phải chứa ít nhất một chữ cái, tối đa 22 ký tự. Một chuỗi tùy ý được hiển thị trên bảng sao kê của khách hàng của bạn. Ví dụ: nếu trang web của bạn là "RunClub" và mặt hàng bạn đang tính phí là vé đua, bạn có thể muốn chỉ định "vé đua RunClub 5K".

en: You did not select a form!
vi: Bạn đã không chọn một biểu mẫu!

en: You do not have permission to delete this entry.
vi: Bạn không có quyền xóa mục này.

en: You do not have permission to submit this form!
vi: Bạn không có quyền gửi biểu mẫu này!

en: You do not have permission to view this listing
vi: Bạn không có quyền xem danh sách này

en: You do not have permissions to edit this entry.
vi: Bạn không có quyền chỉnh sửa mục này.

en: You have a field called %1$s but you haven't set a valid taxonomy name. Please %2$sedit%3$s your form and try again
vi: Bạn có một trường có tên%1$s nhưng bạn chưa đặt tên phân loại hợp lệ. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại

en: You have duplicate field names. Please make sure each field has a unique name!
vi: Bạn có tên trường trùng lặp. Hãy đảm bảo rằng mỗi trường có một tên duy nhất!

en: You have duplicate secret names. Please make sure each secret has a unique name!
vi: Bạn có tên bí mật trùng lặp. Hãy chắc chắn rằng mỗi bí mật có một tên duy nhất!

en: You have enabled password protection for this form, but we couldn't find a password field with the name: %1$s. Please %2$sedit%3$s your form and try again.
vi: Bạn đã bật tính năng bảo vệ bằng mật khẩu cho biểu mẫu này, nhưng chúng tôi không thể tìm thấy trường mật khẩu có tên:%1$s. Vui lòng%2$sedit%3$s biểu mẫu của bạn và thử lại.

en: You haven't defined what products should be added to the cart. Please %sedit%s your form settings and try again
vi: Bạn chưa xác định sản phẩm nào nên được thêm vào giỏ hàng. Vui lòng%sedit% s cài đặt biểu mẫu của bạn và thử lại

en: You haven't verified your account yet. Please check your email or click %shere%s to resend your verification email.
vi: Bạn chưa xác minh tài khoản của mình. Vui lòng kiểm tra email của bạn hoặc nhấp vào%shere%s để gửi lại email xác minh của bạn.

en: You must be logged in to submit this form. Click %shere%s to login!
vi: Bạn phải đăng nhập để gửi biểu mẫu này. Nhấp vào%shere%s để đăng nhập!

en: You refunded the payment.
vi: Bạn đã hoàn lại khoản thanh toán.

en: You would normally be using a textarea field where each option is put on a new line. You can also separate label and value with pipes. Example textarea value would be:%1$sOption 1|option_1%1$sOption 2|option_2%1$setc...%1$s(ACF fields are also supported)
vi: Thông thường, bạn sẽ sử dụng trường textarea nơi mỗi tùy chọn được đặt trên một dòng mới. Bạn cũng có thể tách nhãn và giá trị bằng các đường ống. Giá trị vùng văn bản mẫu sẽ là:%1$sOption 1 | option_1%1$sOption 2 | option_2%1$setc ...%1$s (Các trường ACF cũng được hỗ trợ)

en: Your Address
vi: Địa chỉ của bạn

en: Your API key seems to be invalid
vi: Khóa API của bạn dường như không hợp lệ

en: Your are allowed to enter field {tags} to do the check
vi: Bạn được phép nhập trường {tags} để kiểm tra

en: Your Audiance ID for example: f25b7204f4
vi: ID Audiance của bạn ví dụ: f25b7204f4

en: Your Company Name
vi: Tên công ty của bạn

en: Your E-mail Address
vi: Địa chỉ email của bạn

en: Your First Name
vi: Tên của bạn

en: Your Forms
vi: Biểu mẫu của bạn

en: Your Full Name
vi: Tên đầy đủ của bạn

en: Your HTML here...
vi: HTML của bạn ở đây ...

en: Your icons will not be displayed because you currently have enabled the option to hide field icons under "Form Settings > Theme & Colors > Hide field icons"
vi: Các biểu tượng của bạn sẽ không được hiển thị vì bạn hiện đã bật tùy chọn ẩn các biểu tượng trường trong "Cài đặt biểu mẫu> Chủ đề & Màu sắc> Ẩn biểu tượng trường"

en: Your Last Name
vi: Tên của bạn

en: Your new password
vi: Mật khẩu mới của bạn

en: Your password has been reset. We have just send you a new password to your email address.
vi: Mật khẩu của bạn đã được thiết lập lại. Chúng tôi vừa gửi cho bạn một mật khẩu mới vào địa chỉ email của bạn.

en: Your PayPal ID or an email address associated with your PayPal account. E-mail addresses must be confirmed.
vi: ID PayPal của bạn hoặc địa chỉ email được liên kết với tài khoản PayPal của bạn. Địa chỉ e-mail phải được xác nhận.

en: Your Phonenumber
vi: Số điện thoại của bạn

en: Your SMTP server
vi: Máy chủ SMTP của bạn

en: Your subtitle
vi: Phụ đề của bạn

en: Your title
vi: Tiêu đề của bạn

en: Zapier Settings
vi: Cài đặt Zapier

en: Zapier webhook URL
vi: URL webhook Zapier

en: Zipcode
vi: Mã Bưu Chính

en: Zipcode & City
vi: Bộ luật thành phố

en: {email}
vi: {e-mail}

en: {loop_fields} inside the email body will be replaced with this content
vi: {loop_fields} bên trong nội dung email sẽ được thay thế bằng nội dung này

en: {pdf_page} and {pdf_total_pages} tags can be used inside a HTML element to be used in your header/footer.
vi: Các thẻ {pdf_page} và {pdf_total_pages} có thể được sử dụng bên trong một phần tử HTML được sử dụng trong đầu trang / chân trang của bạn.

en: {tags} can be used to retrieve values dynamically
vi: {tags} có thể được sử dụng để truy xuất các giá trị động
